libvirt 6.0.0 - en to pa translation catalogue (4674 entries)

en: 
      (specify help <command> for details about the command)
pa: 
      (ਕਮਾਂਡ ਬਾਰੇ ਵੇਰਵੇ ਲਈ help <command> ਦਿਓ)

en: 
      (specify help <group> for details about the commands in the group)
pa: 
      (ਗਰੁੱਪ ਵਿਚਲੀਆਂ ਕਮਾਂਡਾਂ ਲਈ ਵੇਰਵਾ ਵੇਖਣ ਵਾਸਤੇ help <group> ਦਿਓ)

en: 
      Default paths:
    
        Configuration file (unless overridden by -f):
          $XDG_CONFIG_HOME/libvirt/virtlockd.conf
    
        Sockets:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd-sock
    
        PID file:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd.pid
pa: 
      ਮੂਲ ਰਾਹ:
    
        ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਈਲ (unless overridden by -f):
          $XDG_CONFIG_HOME/libvirt/virtlockd.conf
    
        ਸਾਕੇਟਾਂ:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd-sock
    
        PID ਫਾਈਲ:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd.pid

en: 
    (Time: %1$.3f ms)
pa: 
    (ਸਮਾਂ: %1$.3f ms)

en:   NAME
pa:   ਵੇਰਵਾ

en:  %1$s (help keyword '%2$s')
pa: %1$s (ਮਦਦ ਖਾਸ-ਸ਼ਬਦ '%2$s')

en:  %1$s (help keyword '%2$s'):
pa: %1$s (ਸਹਾਇਤਾ ਖ਼ਾਸ-ਸ਼ਬਦ '%2$s'):

en:  Miscellaneous:
pa:  ਫੁਟਕਲ:

en:  Networking:
pa:  ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ:

en:  Storage:
pa:  ਸਟੋਰੇਜ਼:

en: !!! SSH HOST KEY VERIFICATION FAILED !!!: Identity of host '%1$s:%2$d' differs from stored identity. Please verify the new host key '%3$s' to avoid possible man in the middle attack. The key is stored in '%4$s'.
pa: !!! SSH ਮੇਜਬਾਨ ਚਾਬੀ ਪੜਤਾਲ ਅਸਫਲ ਹੋਈ !!!: ਮੇਜਬਾਨ '%1$s:%2$d' ਦੀ ਪਹਿਚਾਣ ਸੰਭਾਲੀ ਹੋਈ ਪਹਿਚਾਣ ਤੋਂ ਵੱਖਰੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਸੰਭਾਵਿਤ ਵਿਚਕਾਰਲੇ ਆਦਮੀ ਦੇ ਹਮਲੇ ਨੂੰ ਟਾਲਣ ਲਈ ਕਿਰਪਾ ਕਰ ਕੇ ਨਵੀਂ ਮੇਜਬਾਨ ਚਾਬੀ '%3$s' ਦੀ ਪੜਤਾਲ ਕਰੋ । ਚਾਬੀ '%4$s' ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲੀ ਹੋਈ ਹੈ।

en: %1$6s: Checking %2$-60s:
pa: %1$6s: ਚੈਕਿੰਗ %2$-60s:

en: %1$s can't be empty
pa: %1$s ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ

en: %1$s family specified for non-IPv4 address '%2$s' in network '%3$s'
pa: %1$s ਪਰਿਵਾਰ ਗੈਰ-IPv4 ਪਤੇ '%2$s' ਨੈੱਟਵਰਕ '%3$s' ਵਿੱਚ ਦਰਸਾਇਆ ਗਿਆ

en: %1$s forwarding requested, but no IP address provided for network '%2$s'
pa: %1$s ਬੇਨਤੀ ਫਾਰਵਰਡ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਪਰ ਕੋਈ IPv4 ਐਡਰੈੱਸ/ਨੈੱਟਮਾਸਕ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ '%2$s'

en: %1$s harddisk '%2$s' has unsupported cache mode '%3$s'
pa: %1$s ਹਾਰਡ ਡਿਸਕ '%2$s' ਦੇ ਕੋਲ ਅਸਮਰਥਿਤ ਕੈਚੇ ਰੂਪ '%3$s' ਹੈ

en: %1$s has illegal value %2$s
pa: %1$s ਦਾ ਮੁੱਲ %2$s ਗਲਤ ਹੈ

en: %1$s has unexpected '*' before last line
pa: %1$s ਦੀ ਅਚਾਨਕ ਗਲਤੀ ਹੈ '*' ਆਖਰੀ ਲਾਈਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: %1$s in %2$s must be NULL
pa: %1$s ਦਾ %2$s ਵਿੱਚ NULL ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: %1$s in %2$s must be zero or greater
pa: %1$s ਦਾ %2$s ਵਿੱਚ ਸਿਫ਼ਰ ਜਾਂ ਵੱਡਾ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: %1$s in %2$s must not be NULL
pa: %1$s ਦਾ %2$s ਵਿੱਚ NULL ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: %1$s in %2$s must not be zero
pa: %1$s ਦਾ %2$s ਵਿੱਚ ਜ਼ੀਰੋ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਹੀਦਾ ਹੈ

en: %1$s is missing 'type' property
pa: '%1$s' ਵਿੱਚ 'type' ਗੁਣ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: %1$s length greater than maximum: %2$d > %3$d
pa: %1$s ਲੰਬਾਈ ਅਧਿਕਤਮ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ: %2$d > %3$d

en: %1$s not implemented on Win32
pa: %1$s ਨੂੰ Win32 ਤੇ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ

en: %1$s not parseable
pa: %1$s ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: %1$s not supported in this QEMU binary
pa: %1$s ਇਸ QEMU ਬਾਇਨਰੀ ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: %1$s object has invalid dynamic type
pa: %1$s ਆਬਜੈਕਟ ਕੋਲ ਅਯੋਗ ਗਤੀਸ਼ੀਲ ਕਿਸਮ

en: %1$s object is missing the required '%2$s' property
pa: %1$s ਦਾ ਲੋੜੀਂਦਾ '%2$s' ਗੁਣ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: %1$s uri uuid action
pa: %1$s uri uuid ਕਾਰਵਾਈ

en: %1$s: Cannot request read and write flags together
pa: %1$s: ਪੜ੍ਹਨ ਤੇ ਲਿਖਣ ਦੇ ਝੰਡਿਆਂ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਇਕੱਠਿਆਂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: %1$s: error: %2$s%3$c
pa: %1$s: ਗਲਤੀ: %2$s%3$c

en: %1$s: error: %2$s. Check /var/log/messages or run without --daemon for more info.
pa: %1$s: ਗਲਤੀ: %2$s. ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ /var/log/messages ਵੇਖੋ ਜਾਂ without --daemon ਚਲਾਓ।

en: %1$s: error: unable to determine if daemon is running: %2$s
pa: %1$s: ਗਲਤੀ: ਪਤਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਡੈਮਨ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ: %2$s

en: %1$s: failed to read temporary file: %2$s
pa: %1$s: ਆਰਜੀ ਫਾਇਲ ਪੜਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %2$s

en: %1$s: failed to write log file: %2$s
pa: %1$s: ਲਾਗ ਫਾਇਲ ਲਿਖਣ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ: %2$s

en: %1$s: initialization failed
pa: %1$s: ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਅਸਫਲ ਹੋਈ

en: %1$s: malformed fd %2$s
pa: %1$s: ਗਲਤ fd %2$s

en: %1$s: remote_display_port_max: port must be between the minimal port and %2$d
pa: %1$s: remote_display_port_max: ਪੋਰਟ ਦਾ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਪੋਰਟ ਅਤੇ %2$d ਦੇ ਵਿੱਚਕਾਰ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: %1$s: remote_display_port_min: min port must not be greater than max port
pa: %1$s: remote_display_port_min: min ਪੋਰਟ ਦਾ max ਪੋਰਟ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: %1$s: remote_display_port_min: port must be greater than or equal to %2$d
pa: %1$s: remote_display_port_min: ਪੋਰਟ ਦਾ %2$d ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਜਾਂ ਬਰਾਬਰ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: %1$s: remote_websocket_port_max: port must be between the minimal port and %2$d
pa: %1$s: remote_websocket_port_max: ਪੋਰਟ ਦਾ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਪੋਰਟ ਅਤੇ %2$d ਦੇ ਵਿੱਚਕਾਰ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: %1$s: remote_websocket_port_min: min port must not be greater than max port
pa: %1$s: remote_websocket_port_min: min ਪੋਰਟ ਦਾ max ਪੋਰਟ ਤੋਂ ਲਾਜਮੀ ਵੱਡਾ ਨਾ ਹੋਵੇ

en: %1$s: remote_websocket_port_min: port must be greater than or equal to %2$d
pa: %1$s: remote_websocket_port_min: ਪੋਰਟ ਲਾਜਮੀ ਹੀ %2$d ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਜਾਂ ਬਰਾਬਰ ਹੋਵੇ

en: %1$s: too many command line arguments
pa: %1$s: ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਆਰਗੁਮੈਂਟ

en: %1$s: try --help for more details
pa: %1$s: ਜਿਆਦਾ ਵੇਰਵੇ ਲਈ --help ਵਰਤੋ

en: %1$s: unsupported hypervisor name %2$s
pa: %1$s: ਨਾ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹਾਈਪਰਵਾਈਸਰ ਨਾਂ %2$s

en: %1$s: warning: %2$s%3$c
pa: %1$s: ਚੇਤਾਵਨੀ: %2$s%3$c

en: '%1$s' controller cannot be hot plugged.
pa: '%1$s' ਨਿਯੰਤਰਕ ਹਾਟਪਲੱਗ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: '%1$s' controller cannot be hot unplugged.
pa: '%1$s' ਨਿਯੰਤਰਕ ਨੂੰ ਹੌਟ ਅਨਪਲੱਗ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: '%1$s' does not exist
pa: '%1$s' ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: '%1$s' file does not fit in memory
pa: '%1$s' ਫਾਇਲ ਮੈਮੋਰੀ ਵਿੱਚ ਫਿੱਟ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀ

en: ':' not allowed in RBD source volume name '%1$s'
pa: RBD ਸਰੋਤ ਆਇਤਨ ਨਾਂ '%1$s' ਵਿੱਚ ':' ਮਨਜੂਰ ਨਹੀਂ

en: 'logical-id' missing in reply of guest-get-vcpus
pa: guest-get-vcpus ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ 'logical-id' ਗੁੰਮ

en: 'online' missing in reply of guest-get-vcpus
pa: guest-get-vcpus ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ 'online' ਗੁੰਮ

en: 'parent' for vHBA not specified, and cannot find one on this host
pa: vHBA ਲਈ 'parent'ਦਰਸਾਇਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ, ਅਤੇ ਇੱਕ ਇਸ ਮੇਜਬਾਨ ਉੱਤੇ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਦਾ

en: 'peak' and 'burst' require 'average' attribute
pa: 'ਸਿਖ਼ਰ ਅਤੇ 'ਬਰਸਟ' ਨੂੰ 'ਔਸਤ' ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਲੋੜੀਂਦੇ ਹਨ

en: 'pool' and 'volume' must be specified together for 'pool' type source
pa: 'ਪੂਲ' ਕਿਸਮ ਸਰੋਤ ਲਈ 'ਪੂਲ' ਅਤੇ 'ਆਇਤਨ' ਇਕੱਠੇ ਦਰਸਾਏ ਜਾਣੇ ਜਰੂਰੀ ਹਨ

en: 'queues' is only supported by virtio-scsi controller
pa: 'queues' ਸਿਰਫ virtio-scsi ਨਿਯੰਤਰਕ ਦੁਆਰਾ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ

en: 'wwnn' and 'wwpn' must be specified for adapter type 'fchost'
pa: 'wwnn' ਅਤੇ 'wwpn' ਅਡਾਪਟਰ ਕਿਸਮ 'fchost' ਲਈ ਜਰੂਰ ਦਰਸਾਏ ਜਾਣ

en: (bridge interface definition)
pa: (ਬਰਿੱਜ ਇੰਟਰਫੇਸ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ)

en: (capabilities)
pa: (ਅਨੁਕੂਲਤਾ)

en: (esx execute response)
pa: (esx ਹੁੰਗਾਰਾ ਪੂਰਨ ਕਰੋ)

en: (interface definition)
pa: (ਇੰਟਰਫੇਸ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ)

en: (none)
pa: (ਕੋਈ ਨਹੀਂ)

en: (re)connect to hypervisor
pa: ਹਾਇਪਰਵੀਜ਼ਰ ਨਾਲ (ਮੁੜ-)ਜੁੜੋ

en: --%1$s and --current are mutually exclusive
pa: --%1$s ਅਤੇ --current ਆਪਸੀ ਤੌਰ ਤੇ ਖਾਸ ਹਨ

en: --%1$s and --tree are mutually exclusive
pa: --%1$s ਅਤੇ --tree ਪਰਸਪਰ ਤੌਰ ਤੇ ਖਾਸ ਹਨ

en: --%1$s or --current is required
pa: --%1$s ਜਾਂ --current ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: --descendants requires either --from or --current
pa: --descendants ਲਈ --from ਜਾਂ --current ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: /proc/net/dev: Interface not found
pa: /proc/net/dev: ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: <forward dev='%1$s'> must match first <interface dev='%2$s'/> in network %3$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ <forward dev='%2$s'> ਦਾ ਪਹਿਲਾਂ <interface dev='%3$s'/> ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: <uuid> does not match secret file name '%1$s'
pa: <uuid> ਸੀਕਰੇਟ ਫਾਇਲ ਨਾਂ '%1$s' ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: <virtualport type='%1$s'> not supported for network '%2$s' which uses a bridge device
pa: <virtualport type='%1$s'> ਨੈੱਟਵਰਕ '%2$s' ਲਈ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਿਹੜਾ ਬਰਿੱਜ ਯੰਤਰ ਵਰਤਦਾ ਹੈ

en: <virtualport type='%1$s'> not supported for network '%2$s' which uses a macvtap device
pa: <virtualport type='%1$s'> ਨੈੱਟਵਰਕ '%2$s' ਲਈ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਜਿਹੜਾ ਕਿ macvtap ਯੰਤਰ ਵਰਤਦਾ ਹੈ

en: <virtualport type='%1$s'> not supported for network '%2$s' which uses an SR-IOV Virtual Function via PCI passthrough
pa: <virtualport type='%1$s'> ਨੈੱਟਵਰਕ '%2$s' ਲਈ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਿਹੜਾ ਕਿ PCI ਪਾਸਥਰੂਅ ਦੁਆਰਾ ਇੱਕ SR-IOV ਆਭਾਸੀ ਫੰਕਸ਼ਨ ਵਰਤਦਾ ਹੈ

en: <virtualport> element unsupported for <interface type='%1$s'>
pa: <virtualport> ਐਲੀਮੈਂਟ ਨੂੰ <interface type='%1$s'> ਲਈ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: <virtualport> element unsupported for type='%1$s' in interface's <actual> element
pa: <ਇੰਟਰਫੇਸ ਦੇ <actual> ਐਲੀਮੈਂਟ ਵਿੱਚ <virtualport> ਐਲੀਮੈਂਟ type='%1$s' nਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: <vlan> element specified for network %1$s, whose type doesn't support vlan configuration
pa: <vlan> ਤੱਤ ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਲਈ ਦਰਸਾਇਆ ਗਿਆ, ਜਿਸਦੀ ਕਿਸਮ vlan ਸੰਰਚਨਾ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ

en: ? - print this help
pa: ? - ਇਹ ਮੱਦਦ ਛਾਪੋ

en: A close callback is already registered
pa: ਈਵੈਂਟ ਕਾਲਬੈਕ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: A different callback was requested
pa: ਈਵੈਂਟ ਕਾਲਬੈਕ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: A network with forward mode='%1$s' can specify a bridge name or a forward dev, but not both (network '%2$s')
pa: ਫਾਰਵਰਡ ਮੋਡ='%1$s' ਵਾਲਾ ਇੱਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੱਕ ਬਰਿੱਜ ਨਾਂ ਜਾਂ ਇੱਕ ਫਾਰਵਰਡ dev ਦਰਸਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਦੋਵੇਂ ਨਹੀਂ (ਨੈੱਟਵਰਕ '%2$s')

en: Aborts the currently running domain job
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਚੱਲ ਰਹੀ ਡੋਮੇਨ ਜੌਬ ਅਧੂਰੀ ਛੱਡਦਾ ਹੈ

en: Accept SSH host key with hash '%1$s' for host '%2$s:%3$d' (%4$s/%5$s)?
pa: SSH ਮੇਜਬਾਨ ਚਾਬੀ '%1$s' ਹੈਸ਼ ਨਾਲ ਮੇਜਬਾਨ '%2$s:%3$d' (%4$s/%5$s) ਲਈ ਪ੍ਰਵਾਨ ਕੀਤਾ ਜਾਏ?

en: Access denied
pa: ਅਸੈੱਸ ਪਾਬੰਦੀ ਹੈ

en: Activation of snoop request failed on interface '%1$s'
pa: snoop ਬੇਨਤੀ ਦੀ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲਤਾ ਇੰਟਰਫੇਸ '%1$s' ਤੇ ਅਸਫਲ ਹੋਈ

en: Active %1$s devices on bus with %2$s, not doing bus reset
pa: ਬੱਸ ਉੱਪਰ ਸਰਗਰਮ %1$s ਜੰਤਰ %2$s ਨਾਲ, ਬੱਸ ਰੀਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਿਹਾ

en: Active channel stream exists for this domain
pa: ਇਸ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਸਰਗਰਮ ਚੈਨਲ ਸਟਰੀਮ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Active console session exists for this domain
pa: ਇਸ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਸਰਗਰਮ ਕੰਸੋਲ ਸੈਸ਼ਨ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Active:
pa: ਸਰਗਰਮ:

en: After dumping core, failed to resume domain '%1$d' with libxenlight
pa: ਕੋਰ ਨੂੰ ਸੁੱਟਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, libxenlight ਨਾਲ ਡੋਮੇਨ '%1$d' ਨੂੰ ਮੁੜ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: All identities provided by the SSH Agent were rejected
pa: SSH ਏਜੰਟ ਦੁਆਰਾ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈਆਂ ਗਈਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸ਼ਨਾਖਤਾਂ ਨਾਂਮਨਜੂਰ ਹੋਈਆਂ

en: All provided authentication methods with credentials were rejected by the server
pa: ਕਰੀਡੈਂਸ਼ੀਅਲਾਂ ਨਾਲ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਸਾਰੇ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਏ ਗਏ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਤਰੀਕੇ ਸਰਵਰ ਦੁਆਰਾ ਨਾਂਮਨਜ਼ੂਰ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਸਨ

en: Allocation
pa: ਨਿਰਧਾਰਨ:

en: Allocation:
pa: ਨਿਰਧਾਰਨ:

en: An error occurred, but the cause is unknown
pa: ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਹੋਈ, ਪਰ ਕਾਰਣ ਅਣਪਛਾਤਾ ਹੈ

en: An explicit disk format must be specified
pa: ਇੱਕ ਸਪੱਸ਼ਟ ਡਿਸਕ ਫਾਰਮੈਟ ਲਾਜਮੀ ਦਰਸਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Ancestor model %1$s not found for CPU model %2$s
pa: CPU ਮਾਡਲ %1$s ਲਈ ਪੂਰਵਜ ਮਾਡਲ %2$s ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: AnyType is missing 'type' property
pa: AnyType ਵਿੱਚ 'type' ਗੁਣ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Arguments must be non null
pa: ਅਾਰਗੂਮੈਂਟ non null ਹੋਣੇ ਜਰੂਰੀ ਹਨ

en: At least one cgroup controller is required
pa: ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਇੱਕ cgroup ਨਿਯੰਤਰਕ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Attach device from an XML <file>.
pa: ਇੱਕ XML <file> ਤੋਂ ਜੰਤਰ ਜੰਤਰ ਜੋੜੋ।

en: Attach new disk device.
pa: ਨਵਾਂ ਡਿਸਕ ਜੰਤਰ ਜੋੜੋ।

en: Attach new network interface.
pa: ਨਵਾਂ ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਜੋੜੋ।

en: Attached device %1$s has no type
pa: ਜੁੜੇ ਜੰਤਰ %1$s ਦੀ ਕੋਈ ਕਿਸਮ ਨਹੀਂ

en: Attempt to create %1$s without specifying mode
pa: ਬਿਨ੍ਹਾਂ ਰੂਪ ਦਰਸਾਇਆਂ %1$s ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼

en: Attempt to migrate guest to the same host %1$s
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਨੂੰ ਉਸੇ ਮੇਜਬਾਨ %1$s ਉੱਤੇ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼

en: Attempt to send a non-blocking message with a synchronous reply
pa: ਇੱਕ ਸਿੰਕਰੋਨਸ ਉੱਤਰ ਨਾਲ ਇੱਕ ਨਾ-ਡੱਕਣ ਵਾਲਾ ਸੁਨੇਹਾ ਭੇਜਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: Attempt to send an asynchronous message with a synchronous reply
pa: ਸਿੰਕਰੋਨਸ ਉੱਤਰ ਨਾਲ ਇੱਕ ਗੈਰ-ਸਿੰਕਰੋਨਸ ਸੁਨੇਹਾ ਭੇਜਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼

en: Attribute mode is only allowed for guest CPU
pa: ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਮੋਡ ਸਿਰਫ ਗਿਸਟ CPU ਲਈ ਮਨਜੂਰ ਹੈ

en: Auto allocation of spice TLS port requested but spice TLS is disabled in qemu.conf
pa: ਸਪਾਈਸ TLS ਪੋਰਟ ਦੀ ਸ੍ਵੈ-ਵੰਡ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਪਰ qemu.conf ਵਿੱਚ TLS ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ

en: Automatic disk lease mode enabled, but no host ID is set
pa: ਸ੍ਵੈ-ਚਲਿਤ ਡਿਸਕ ਰੂਪ ਯੋਗ ਹੋਇਆ। ਪਰ ਕੋਈ ਮੇਜਬਾਨ ID ਪੱਕੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਹੈ

en: Autostart
pa: ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ

en: Autostart:
pa: ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ:

en: Available
pa: ਉਪਲੱਬਧ

en: Available:
pa: ਉਪਲੱਬਧ:

en: Bad ipv4 end address '%1$s' in <nat> in <forward> in network '%2$s'
pa: ipv4 ਅੰਤ ਪਤਾ '%1$s' <nat> ਵਿੱਚ <forward> ਵਿੱਚ ਨੈੱਟਵਰਕ %2$s ਵਿੱਚ ਗਲਤ

en: Bad ipv4 start address '%1$s' in <nat> in <forward> in network '%2$s'
pa: ipv4 ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਪਤਾ '%1$s' <nat> ਵਿੱਚ <forward> ਵਿੱਚ ਨੈੱਟਵਰਕ %2$s ਵਿੱਚ ਗਲਤ

en: Bad value for nativeMode
pa: nativeMode ਲਈ ਬੁਰਾ ਮੁੱਲ

en: Before dumping core, failed to suspend domain '%1$d' with libxenlight
pa: ਕੋਰ ਨੂੰ ਸੁੱਟਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, libxenlight ਨਾਲ ਡੋਮੇਨ '%1$d' ਨੂੰ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Block Commit
pa: ਬਲਾਕ ਕਮਿੱਟ

en: Block Commit started
pa: ਬਲਾਕ ਕਮਿੱਟ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ

en: Block Copy
pa: ਬਲਾਕ ਨਕਲ

en: Block Copy started
pa: ਬਲਾਕ ਨਕਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈ

en: Block I/O tuning is not available on this host
pa: ਇਸ ਮੇਜਬਾਨ ਤੇ Block I/O tuning ਉਪਲਬੱਧ ਨਹੀਂ

en: Block Pull
pa: ਬਲਾਕ ਪੁੱਲ

en: Block Pull started
pa: ਬਲਾਕ ਪੁੱਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈ

en: Block device '%1$s' is resized
pa: ਬਲਾਕ ਜੰਤਰ '%1$s' ਮੁੜ-ਅਕਾਰ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ

en: Bounded
pa: ਬਾਊਂਡਡ

en: Bridge '%1$s' has no QoS set, therefore unable to set 'floor' on '%2$s'
pa: ਬਰਿੱਜ '%1$s' ਕੋਲ ਕੋਈ QoS ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ, ਇਸ ਲਈ '%2$s' ਉੱਤੇ 'floor' ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Bridge generation exceeded max id %1$d
pa: ਬਰਿੱਜ ਜਨਰੇਸ਼ਨ ਅਧਿਕਤਮ id %1$d ਤੋਂ ਵਧ ਗਈ ਹੈ

en: Bridge interface %1$s started
pa: ਬਰਿੱਜ ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: Bridge:
pa: ਬਰਿੱਜ:

en: Buffer to small for ipset name
pa: ipset ਨਾਂ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Buffer too small for IPSETFLAGS type
pa: IPSETFLAGS ਕਿਸਮ ਲਈ ਬਫ਼ਰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਛੋਟਾ

en: Buffer too small for MAC address
pa: MAC ਐਡਰੈੱਸ ਲਈ ਬਫਰ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ

en: Buffer too small for uint16 type
pa: uint16 ਕਿਸਮ ਲਈ ਬਫਰ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ

en: Buffer too small for uint32 type
pa: uint32 ਕਿਸਮ ਲਈ ਬਫਰ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ

en: Buffer too small for uint8 type
pa: uint8 ਕਿਸਮ ਲਈ ਬਫਰ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ

en: Buffer too small to print variable '%1$s' into
pa: ਵੇਰੀਏਬਲ '%1$s' ਨੂੰ ਵਿੱਚ ਛਾਪਣ ਲਈ ਬਫ਼ਰ ਦਾ ਆਕਾਰ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ

en: Build a given pool.
pa: ਦਿੱਤਾ ਪੂਲ ਬਣਾਓ

en: Busy
pa: ਰੁਝਿਆ

en: CPU Affinity
pa: CPU ਏਫੈਂਟੀ

en: CPU Affinity:
pa: CPU ਏਫੈਂਟੀ:

en: CPU Model %1$s too long for destination
pa: CPU ਮਾਡਲ %1$s ਨੀਯਤ ਟਿਕਾਣੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ

en: CPU arch %1$s does not match host arch
pa: CPU arch %1$s ਹੋਸਟ arch ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: CPU described in %1$s is identical to host CPU
pa: CPU ਜੋ %1$s ਵਿੱਚ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਹੋਸਟ CPU ਵਰਗਾ ਹੀ ਹੈ

en: CPU described in %1$s is incompatible with host CPU
pa: CPU ਜੋ %1$s ਵਿੱਚ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਹੋਸਟ CPU ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: CPU feature %1$s already defined
pa: CPU ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ %1$s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਹੈ

en: CPU frequency:
pa: CPU ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ:

en: CPU map:
pa: CPU ਨਕਸ਼ਾ:

en: CPU model %1$s already defined
pa: CPU ਮਾਡਲ %1$s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਹੈ

en: CPU model %1$s is not supported by hypervisor
pa: CPU ਮਾਡਲ %1$s ਨੂੰ ਹਾਈਪਰਵਾਈਸਰ ਦੁਆਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: CPU model %1$s too long for destination
pa: CPU ਮਾਡਲ %1$s ਨੀਯਤ ਟਿਕਾਣੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ

en: CPU model:
pa: CPU ਮਾਡਲ:

en: CPU socket topology has changed
pa: CPU ਸਾਕੇਟ ਟੌਪੋਲੋਜੀ ਬਦਲ ਗਈ ਹੈ

en: CPU socket(s):
pa: CPU ਸਾਕਟ:

en: CPU time
pa: CPU ਸਮਾਂ

en: CPU time:
pa: CPU ਸਮਾਂ:

en: CPU tuning is not available on this host
pa: NUMA ਮੈਮੋਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: CPU vendor %1$s already defined
pa: CPU ਵਿਕਰੇਤਾ %1$s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਹੈ

en: CPU vendor %1$s not found
pa: CPU ਵਿਕਰੇਤਾ %1$s ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: CPU vendor %1$s of model %2$s differs from vendor %3$s
pa: CPU ਵਿਕਰੇਤਾ %1$s ਜੋ ਕਿ ਮਾਡਲ %2$s ਦਾ ਹੈ, ਵਿਕਰੇਤਾ %3$s ਤੋਂ ਵੱਖਰਾ ਹੈ

en: CPU vendor specified without CPU model
pa: CPU ਵਿਕੇਰਤਾ CPU ਮਾਡਲ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤੀ ਹੈCPU ਵਿਕੇਰਤਾ CPU ਮਾਡਲ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤCPU ਵਿਕੇਰਤਾ CPU ਮਾਚਲ

en: CPU vendors do not match
pa: CPU ਵਿਕਰੇਤਾ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: CPUs are incompatible
pa: CPUs ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਨਹੀਂ

en: CPUs online:
pa: ਆਨਲਾਈਨ CPU:

en: CPUs present:
pa: ਮੌਜੂਦ CPU:

en: CURL (multi) mismatch
pa: CURL (multi) ਨਾ-ਮਿਲਦਾ

en: CURL (share) mismatch
pa: CURL (ਸਾਂਝ) ਬੇਮੇਲ

en: Call to %1$s for unexpected type '%2$s'
pa: %1$s ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਕਿਸਮ '%2$s' ਲਈ ਕਾਲ ਕਰੋ

en: Call to %1$s for unexpected type '%2$s', expected '%3$s'
pa: %1$s ਨੂੰ ਬੁਲਾਓ ਅਣਕਿਆਸੀ '%2$s' ਕਿਸਮ ਲਈ, ਉਮੀਦ '%3$s' ਦੀ ਸੀ

en: Call to '%1$s' returned a list, expecting exactly one item
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਬੁਲਾਵੇ ਨੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੂਚੀ ਭੇਜੀ, ਉਮੀਦ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਆਈਟਮ ਦੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ

en: Call to '%1$s' returned an empty result, expecting a non-empty result
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਕਾਲ ਨੇ ਖਾਲੀ ਨਤੀਜਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਗੈਰ-ਖਾਲੀ ਨਤੀਜੇ ਦੀ ਉਮੀਦ ਸੀ

en: Call to '%1$s' returned something, expecting an empty result
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਬੁਲਾਵੇ ਨੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਭੇਜਿਆ, ਉਮੀਦ ਖਾਲੀ ਨਤੀਜੇ ਦੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ

en: Calling %1$s from '%2$s' failed
pa: %1$s ਨੂੰ '%2$s' ਤੋਂ ਕਾਲ ਕਰਨਾ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Can only modify disk quota
pa: ਸਿਰਫ਼ ਡਿਸਕ ਕੋਟਾ ਹੀ ਸੁਧਾਰ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Can't add USB hub: USB is disabled for this domain
pa: USB ਹੱਬ ਨਹੀਂ ਜੋੜ ਸਕਦਾ: ਇਸ ਡੋਮੇਨ ਲਈ USB ਅਯੋਗ ਕੀਤੀ ਹੈ

en: Can't add USB input device. USB bus is disabled
pa: USB ਇੰਪੁੱਟ ਜੰਤਰ ਨਹੀਂ ਜੋੜ ਸਕਦਾ। USB ਬੱਸ ਅਯੋਗ ਕੀਤੀ ਹੈ

en: Can't add another USB controller: USB is disabled for this domain
pa: ਹੋਰ USB ਕੰਟਰੋਲਰ ਜੋੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ: USB ਇਸ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਅਯੋਗ ਕੀਤੀ ਹੈ

en: Can't add host USB device: USB is disabled in this host
pa: ਹੋਸਟ USB ਇੰਪੁੱਟ ਜੰਤਰ ਨਹੀਂ ਜੋੜ ਸਕਦਾ: USB ਬੱਸ ਅਯੋਗ ਕੀਤੀ ਹੈ

en: Can't connect to $uri. Skipping.
pa: $uri ਨਾਲ ਜੁੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ। ਛੱਡ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Can't create initial configuration
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਸੰਰਚਨਾ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦਾ

en: Can't determine config path
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਮਾਰਗ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Can't determine page size
pa: QEMU argv ਸੈਂਟਿਕਸ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Can't determine pid file path.
pa: pid ਫਾਇਲ ਮਾਰਗ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Can't determine socket paths
pa: ਸਾਕਟ ਮਾਰਗ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Can't initialize access manager
pa: ਦਖਲ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Can't load config file: %1$s: %2$s
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ: %1$s: %2$s

en: Can't modify device type '%1$s'
pa: ਅਚਾਨਕ ਹੋਸਟ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: Can't parse prlctl output
pa: vzlist ਆਊਟਪੁੱਟ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Can't perform authentication: Authentication callback not provided
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਅਮਲ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਲਿਆ ਸਕਦਾ: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਕਾਲਬੈਕ ਮੁਹੱਈਆ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: Can't set soft limit without hard limit
pa: ਸਖਤ ਹੱਦ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਨਰਮ ਹੱਦ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Can't setup disk for non-block device
pa: ਗੈਰ-ਬਲਾਕ ਯੰਤਰ ਲਈ ਡਿਸਕ ਸੈੱਟਅੱਪ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Can't setup disk without media
pa: ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਡਿਸਕ ਸੈੱਟਅਪ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cancelable task is blocked by an unanswered question but cancellation failed
pa: ਰੱਦ ਕਰਨ ਯੋਗ ਕੰਮ ਇੱਕ ਬਿਨਾਂ ਜਵਾਬ ਦੇ ਸਵਾਲ ਦੁਆਰਾ ਡੱਕਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਪਰ ਰੱਦ ਕਰਨਾ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ

en: Cannot access '%1$s'
pa: '%1$s' ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਨਹੀਂ ਦੇ ਸਕਦਾ

en: Cannot add CURL handle to a multi handle twice
pa: ਬਹੁ-ਹੈਂਡਲ ਵਿੱਚ CURL ਹੈਂਡਲ ਦੂਹਰੀ ਵਾਰੀ ਨਹੀਂ ਜੋੜ ਸਕਦਾ

en: Cannot add uninitialized CURL handle to a multi handle
pa:  ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਵੇਰੀਏਬਲ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot attach disk until init PID is known
pa: ਜਦ ਤੱਕ init PID ਮਲੂਮ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਡਿਸਕ ਨੱਥੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot attach hostdev until init PID is known
pa: ਜਦ ਤੱਕ init PID ਮਲੂਮ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ hostdev ਨੱਥੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot check NBD device %1$s pid
pa: NBD ਯੰਤਰ %1$s pid ਜਾਂਚ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Cannot check QEMU binary %1$s
pa: QEMU ਬਾਇਨਰੀ %1$s ਜਾਂਚ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Cannot complete within timeout period
pa: ਸਮਾਂ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗਣ ਦੇ ਅੰਤਰਾਲ ਅੰਦਰ ਅੰਦਰ ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot convert socket address to string: %1$s
pa: ਸਾਕਟ ਐਡਰੈੱਸ ਨੂੰ ਸਤਰ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ: %1$s

en: Cannot create %1$s
pa: %1$s ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦਾ

en: Cannot create /dev/pts
pa: /dev/pts ਬਣਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Cannot create autostart directory %1$s
pa: ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ %1$s ਬਣਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: Cannot create log directory '%1$s'
pa: ਲਾਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ '%1$s' ਬਣਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Cannot create macvlan devices on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟ ਫਾਰਮ ਤੇ ਹੋਸਟ ਜੰਤਰ ਮਲਕੀਅਤ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Cannot deactivate network autostart
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਜੰਤਰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Cannot deactivate storage pool autostart
pa: ਸਟੋਰਜ਼ ਪੂਲ ਸੋਰਸ ਜੰਤਰਾਂ ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Cannot delete directory '%1$s'
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ '%1$s' ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Cannot delete file '%1$s'
pa: ਫਾਈਲ '%1$s' ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Cannot determine balloon device path
pa: ਬੈਲੂਨ ਯੰਤਰ ਰਾਹ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot determine system clock HZ
pa: ਸਿਸਟਮ ਘੜੀ ਦੇ HZ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot disable close-on-exec flag
pa: close-on-exec ਫਲੈਗ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot disable close-on-exec flag on pipe %1$d
pa: ਪਾਈਪ %1$d ਤੇ close-on-exec ਫਲੈਗ ਅਯੋਗ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Cannot disable close-on-exec flag on socket %1$d
pa: ਸਾਕੇਟ %1$d ਤੇ close-on-exec ਫਲੈਗ ਅਯੋਗ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Cannot duplicate FD %1$d
pa: FD %1$d ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot duplicate fd %1$d onto fd %2$d
pa: fd %1$d ਦੀ ਨਕਲ fd %2$d ਉੱਤੇ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦਾ

en: Cannot enable close-on-exec flag
pa: close-on-exec ਫਲੈਗ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot enable general autostart option without affecting other domains
pa: ਬਿਨਾਂ ਹੋਰਨਾਂ ਡੋਮੇਨਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕੀਤਿਆਂ ਆਮ ਸ੍ਵੈ-ਚਾਲੂ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Cannot extract running %1$s hypervisor version
pa: ਚੱਲ ਰਿਹਾ %1$s ਹਾਈਪਰਵੀਜ਼ਰ ਵਰਜਨ ਖੋਲ੍ਹ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Cannot find '%1$s' in path
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਮਾਰਗ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਦਾ

en: Cannot find CPU model with PVR 0x%1$08x
pa: PVR 0x%1$08x ਨਾਲ CPU ਮਾਡਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਦਾ

en: Cannot find program %1$d version %2$d
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ %1$d ਵਰਜਨ %2$d ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot find security driver '%1$s'
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਚਾਲਕ '%1$s' ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਦਾ

en: Cannot find suitable CPU model for given data
pa: ਦਿੱਤੇ ਡਾਟੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ CPU ਮਾਡਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: Cannot find suitable emulator for %1$s
pa: %1$s ਲਈ ਯੋਗ ਇੰਮੁਲੇਟਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: Cannot get interface MAC on '%1$s'
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ MAC ਨੂੰ '%1$s' ਉੱਪਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Cannot get interface MTU on '%1$s'
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ MTU ਨੂੰ '%1$s' ਉੱਪਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Cannot get interface flags on '%1$s'
pa: '%1$s' ਉੱਪਰ ਇੰਟਰਫੇਸ ਫਲੈਗ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕਿਆ

en: Cannot initialize thread local for current identity
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸ਼ਨਾਖਤ ਲਈ ਥਰੈੱਡ ਸਥਾਨਕ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot instantiate filter due to unresolvable variables or unavailable list elements: %1$s
pa: ਪੱਕੇ ਨਾ ਕੀਤੇ ਹੋਏ ਜਾਂ ਅਣ-ਉਪਲੱਬਧ ਤੱਤਾਂ ਦੇ ਕਰ ਕੇ ਫ਼ਿਲਟਰ ਦਾ ਨਮੂਨੀਕਰਣ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ: %1$s

en: Cannot mount filesystem type %1$s
pa: ਅਚਾਨਕ ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਕਿਸਮ %1$s

en: Cannot move fd %1$d out of the way
pa: fd %1$d ਨੂੰ ਰਾਹ ਵਿੱਚੋਂ ਪਾਸੇ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot obtain CPU count
pa: CPU ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot offline enough CPUs
pa: ਕਾਫੀ CPU-ਆਂ ਨੂੰ ਆਫਲਾਈਨ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot open %1$s
pa: %1$s ਨਹੀਂ ਖੋਲ੍ਹ ਸਕਦਾ

en: Cannot open /proc/cgroups
pa: /proc/cgroups ਨਹੀਂ ਖੋਲ੍ਹ ਸਕਦਾ

en: Cannot open init control %1$s
pa: init ਨਿਯੰਤਰਣ %1$s ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Cannot open network interface control socket
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਕੰਟਰੋਲ ਸਾਕਟ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Cannot parse <address> 'port' attribute
pa: <address> 'port' ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot parse MAC address '%1$s' in network '%2$s'
pa: MAC ਐਡਰੈੱਸ '%1$s' ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ '%2$s' ਨੈੱਟਵਰਕ ਵਿੱਚ

en: Cannot parse adapter '%1$s'
pa: '%1$s' ਅਡਾਪਟਰ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot parse category in %1$s
pa: ਕੰਟਰੋਲਰ ਸੂਚੀ %1$s ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot parse mode string
pa: ਮੋਡ ਸਤਰ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot parse socket address '%1$s': %2$s
pa: ਸਾਕਟ ਐਡਰੈੱਸ '%1$s' ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ: %2$s

en: Cannot parse sys stat '%1$s'
pa: sys stat '%1$s' ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot parse user stat '%1$s'
pa: ਯੂਜ਼ਰ stat '%1$s' ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot read %1$s '%2$s'
pa: %1$s '%2$s' ਨੂੰ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Cannot read cputime for domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਲਈ cputime ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Cannot recv data
pa: ਡਾਟਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot recv data: %1$s
pa: ਡਾਟਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ: %1$s

en: Cannot remove CURL handle from a multi handle when it wasn't added before
pa: ਬਹੁ-ਹੈਂਡਲ ਤੋਂ CURL ਹੈਂਡਲ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਹ ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ਾਮਿਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੋਵੇ

en: Cannot remove stale PID file %1$s
pa: %1$s ਲਈ ਸਟੇਟ PID ਫਾਇਲ ਹਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Cannot remove uninitialized CURL handle from a multi handle
pa: ਬਹੁ-ਹੈਂਡਲ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਨਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ CURL ਹੈਂਡਲ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Cannot rename interface '%1$s' to '%2$s' on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਉੱਤੇ ਇੰਟਰਫੇਸ ਦਾ ਨਾਂ '%1$s' ਤੋਂ ਮੁੜ '%2$s' ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot run interactive console without a controlling TTY
pa: ਦਿਲਚਸਪ ਕੰਸੋਲ ਨੂੰ TTY ਕੰਟਰੋਲ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਚਲਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Cannot set a base label with AppArmour
pa: AppArmour ਨਾਲ ਬੁਨਿਆਦੀ ਲੇਬਲ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot set autostart for transient domain
pa: ਟਰਾਂਜ਼ੀਐਂਟ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot set close-on-exec %1$d
pa: close-on-exec %1$d ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot set close-on-exec flag for socket
pa: ਸਾਕਟ ਨਹੀਂ close-on-exec ਫਲੈਗ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Cannot set context %1$s
pa: ਪ੍ਰਸੰਗ %1$s ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot set interface MTU on '%1$s'
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ MTU ਨੂੰ '%1$s' ਉੱਪਰ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Cannot set interface flags on '%1$s'
pa: '%1$s' ਉੱਪਰ ਇੰਟਰਫੇਸ ਫਲੈਗ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Cannot set memory higher than max memory
pa: ਅਧਿਕਤਮ ਮੈਮੋਰੀ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਮੈਮੋਰੀ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot setup CPU affinity until process is started
pa: ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਕਾਰਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ CPU ਸੰਬੰਧ ਸੈੱਟਅਪ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot setup cgroups until process is started
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਤੱਕ cgroups ਨੂੰ ਸੈੱਟਅਪ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot share CURL handle that is already shared
pa: CURL ਮੁੱਠਾ ਜਿਹੜਾ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਾਂਝਾ ਹੈ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਨਹੀ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot share uninitialized CURL handle
pa: CURL ਮੁੱਠੇ ਦੀ ਗੈਰ-ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਸਾਂਝੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot specify a label if relabelling is turned off. model=%1$s
pa: ਜੇ ਰੀਲੇਬਲਿੰਗ ਬੰਦ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਲੇਬਲ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ। model=%1$s

en: Cannot stat %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ stat ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot undefine HostVirtualSwitch that has a '%1$s' port
pa: HostVirtualSwitch ਜਿਸਦਾ ਕੋਈ '%1$s' ਪੋਰਟ ਹੈ ਨੂੰ ਅਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot undefine transient domain
pa: ਟਰਾਂਜ਼ੀਐਂਟ ਡੋਮੇਨ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot unshare CURL handle that is not shared
pa: CURL ਜਿਹੜਾ ਸਾਂਝਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਨੂੰ ਗੈਰ-ਸਾਂਝਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot unshare mount namespace
pa: ਮਾਊਂਟ ਨਾਂ-ਸਪੇਸ ਦੀ ਸ਼ੇਅਰਿੰਗ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Cannot unshare uninitialized CURL handle
pa: ਮਾਊਂਟ ਨਾਂ-ਸਪੇਸ ਦੀ ਸ਼ੇਅਰਿੰਗ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Cannot use host name '%1$s' in network '%2$s'
pa: ਮੇਜਬਾਨ ਨਾਂ '%1$s' ਨੈੱਟਵਰਕ '%2$s' ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਵਰਤ ਸਕਦਾ

en: Cannot use migrate v2 protocol with lock manager %1$s
pa: ਤਾਲਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ %1$s ਪ੍ਰਵਾਸ v2 ਜਾਬਤੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਵਰਤ ਸਕਦਾ

en: Cannot use predefined UUID
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ UUID ਨਹੀਂ ਵਰਤ ਸਕਦਾ

en: Cannot use slcp with devices other than console
pa: ਕੰਸੋਲ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਯੰਤਰਾਂ ਨਾਲ slcp ਨਹੀਂ ਵਰਤ ਸਕਦਾ

en: Cannot use virtio serial for parallel/serial devices
pa: ਪੈਰਲਲ ਜੰਤਰਾਂ ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Cannot write data
pa: ਡਾਟਾ ਨਹੀਂ ਭੇਜ ਸਕਦਾ

en: Capacity
pa: ਸਮਰੱਥਾ

en: Capacity:
pa: ਸਮਰੱਥਾ:

en: Cardinality of list items must be the same for processing them in parallel
pa: ਸੂਚੀਬੱਧ ਆਈਟਮਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਮੁੱਖਤਾ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਸਮਾਂਤਰ ਕਿਰਿਆ ਲਈ ਸਮਾਨ ਜਰੂਰ ਹੋਵੇ

en: Category range c%1$d-c%2$d too small
pa: ਵਰਗ ਹੱਦ c%1$d-c%2$d ਬਹੁਤ ਹੀ ਛੋਟੀ

en: Ceph usage specified, but name is missing
pa: Ceph ਵਰਤੋਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ, ਪਰ ਨਾਂ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Certificate %1$s owner does not match the hostname %2$s
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %1$s ਮਾਲਕ ਹੋਸਟ-ਨਾਂ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Certificate %1$s purpose does not allow use for with a TLS client
pa: ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰ %1$s ਮੰਤਵ ਕਿਸੇ TLS ਅਸਾਮੀ ਨਾਲ ਵਰਤੋਂ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: Certificate %1$s purpose does not allow use for with a TLS server
pa: ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰ %1$s ਮੰਤਵ ਕਿਸੇ TLS ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਵਰਤੋਂ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: Certificate %1$s usage does not permit certificate signing
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %1$s ਵਰਤੋਂ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਦਸਤਖਤ ਨੂੰ ਮਨਜੂਰੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: Certificate %1$s usage does not permit digital signature
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %1$s ਵਰਤੋਂ ਡਿਜ਼ੀਟਲ ਦਸਤਖਤ ਨੂੰ ਮਨਜੂਰੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: Certificate %1$s usage does not permit key encipherment
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %1$s ਵਰਤੋਂ ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਮਨਜੂਰੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: Certificate failed validation: %1$s
pa: ਸਰਵਰ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਨੇ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਫੇਲ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ: %1$s

en: Chain name contains invalid characters
pa:  ਮਾਡਲ ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਅੱਖਰ ਹਨ

en: Change media of CD or floppy drive
pa: CD ਜਾਂ ਫਲਾਪੀ ਡਰਾਈਵ ਦਾ ਮੀਡੀਆ ਬਦਲੋ

en: Change media of CD or floppy drive.
pa: CD ਜਾਂ ਫਲਾਪੀ ਡਰਾਈਵ ਦਾ ਮੀਡੀਆ ਬਦਲੋ।

en: Change the current directory.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਤਬਦੀਲ ਕਰੋ।

en: Change the current memory allocation in the guest domain.
pa: ਗੈਸਟ ਡੋਮੇਨ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦਾ ਜਾਰੀ ਮੈਮੋਰੀ ਬਦਲੋ।

en: Change the maximum memory allocation limit in the guest domain.
pa: ਮਹਿਮਾਨ ਡੋਮੇਨ 'ਚ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮੈਮੋਰੀ ਜਾਰੀ ਸੀਮਾ ਬਦਲੋ।

en: Change the number of virtual CPUs in the guest domain.
pa: ਗਿਸਟ ਡੋਮੇਨ ਵਿੱਚ ਵਰਚੁਅਲ CPUs ਦਾ ਨੰਬਰ ਤਬਦੀਲ ਕਰੋ।

en: Changing device type to/from spicevmc would change default target channel name
pa: ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ spicevmc ਨਾਲ/ਤੋਂ ਬਦਲਣ ਨਾਲ ਮੂਲ ਟਾਰਗਿਟ ਚੈਨਲ ਨਾਂ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗਾ

en: Check that the 'kvm-intel' or 'kvm-amd' modules are loaded & the BIOS has enabled virtualization
pa: ਜਾਂਚੋ ਕਿ 'kvm-intel' ਜਾਂ 'kvm-amd' ਮੌਡਿਊਲ ਲੋਡ ਹਨ ਅਤੇ BIOS ਨੇ ਆਭਾਸੀਕਰਣ ਯੋਗ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: Child process (%1$lld) unexpected %2$s
pa: ਮਾਤਹਿਤ ਕਾਰਵਾਈ (%1$lld) ਅਣਕਿਆਸਿਆ %2$s

en: Child process (%1$s) unexpected %2$s%3$s%4$s
pa: ਮਾਤਹਿਤ ਕਾਰਵਾਈ (%1$s) ਅਣਕਿਆਸਿਆ %2$s%3$s%4$s

en: Child quit during startup handshake
pa: ਮਾਤਹਿਤ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਹੱਥ ਮਿਲਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਛੱਡ ਗਿਆ

en: Children:
pa: ਮਾਤਹਿਤ:

en: Class %1$s must derive from virObjectLockable
pa: %1$s ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਲਾਜਮੀ virObjectLockable ਤੋਂ ਬਣੀ ਹੋਵੇ

en: Client socket identity not available
pa: cpu affinity ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Client's username is not on the list of allowed clients
pa: ਅਸਾਮੀ ਦਾ ਯੂਜ਼ਰ ਨਾਂ ਇਜਾਜਤ ਵਾਲੀਆਂ ਅਸਾਮੀਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Commit aborted
pa: ਕਮਿੱਟ ਛੱਡਿਆ ਗਿਆ

en: Commit changes from a snapshot down to its backing image.
pa: ਬਦਲਾਅ ਇੱਕ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਥੱਲੇ ਤੱਕ ਬੈਕਿੰਗ ਇਮੇਜ ਤੇ ਕਮਿੱਟ ਕਰੋ।

en: Commit complete
pa: ਕਮਿੱਟ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ

en: Compiled against library: libvirt %1$d.%2$d.%3$d
pa: ਲਾਈਬਰੇਰੀ ਨਾਲ ਕੰਪਾਇਲ: libvirt %1$d.%2$d.%3$d

en: Compiled with support for:
pa: ਸੰਕਲਿਤ ਕੀਤਾ ਇਸਦੇ ਸਮਰਥਨ ਲਈ:

en: Completed with no error
pa: ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਗਲਤੀ ਤੋਂ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ

en: Compressed data:
pa: ਸੁੰਗੇੜਿਆ ਡਾਟਾ:

en: Compressed migration is not supported by QEMU binary
pa: ਸੁੰਗਾੜਿਆ ਹੋਇਆ ਪ੍ਰਵਾਸ QEMU ਬਾਈਨਰੀ ਦੁਆਰਾ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Compressed pages:
pa: ਸੁੰਗੇੜੇ ਸਫ੍ਹੇ:

en: Compression cache misses:
pa: ਸੁੰਗੇੜਨ ਕੈਚੇ ਛੱਡਦੀ ਹੈ:

en: Compression cache:
pa: ਸੁੰਗੜਨ ਕੈਚੇ:

en: Compression cache: %1$.3lf %2$s
pa: ਸੁੰਗੇੜਨ ਕੈਚੇ: %1$.3lf %2$s

en: Compression overflows:
pa: ਸੁੰਗੇੜਨ ਉਪਰੋਂ ਵਗਦਾ ਹੈ:

en: Compute baseline CPU for a set of given CPUs.
pa: ਦਿੱਤੇ CPUs ਦੇ ਸੈੱਟ ਲਈ ਬੇਸਲਾਈਨ CPU ਪਤਾ ਕਰੋ।

en: Concrete job for %1$s invocation is in error state
pa: %1$s ਦੇ ਬੁਲਾਵੇ ਦੀ ਠੋਸ ਜੌਬ ਗਲਤੀ ਦੀ ਹਾਲਾਤ ਵਿੱਚ ਹੈ

en: Concrete job for %1$s invocation is in unknown state
pa: %1$s ਦੇ ਬੁਲਾਵੇ ਦੀ ਠੋਸ ਜੌਬ ਅਣਜਾਣੀ ਹਾਲਾਤ ਵਿੱਚ ਹੈ

en: Config entry '%1$s' must represent a boolean value (true|false)
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਐਂਟਰੀ '%1$s' ਦਾ ਮੁੱਲ ਇੱਕ ਬੂਲੀਅਨ ਮੁੱਲ (true|false) ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: Config entry '%1$s' must represent an integer value
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਐਂਟਰੀ '%1$s' ਇੱਕ ਪੂਰਨਅੰਕ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: Configure a domain to be automatically started at boot.
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਬੂਟ ਸਮੇਂ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਸੰਰਚਨਾ ਕਰੋ।

en: Configure a network to be automatically started at boot.
pa: ਬੂਟ ਸਮੇਂ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਇੱਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ।

en: Configure a pool to be automatically started at boot.
pa: ਇੱਕ ਪੂਲ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰੋ ਜੋ ਬੂਟ ਹੋਣ ਤੇ ਆਪੇ ਚੱਲੇਗਾ।

en: Connect the virtual serial console for the guest
pa: ਗੈਸਟ ਲਈ ਵਰਚੁਅਲ ਸੀਰੀਅਲ ਕਨਸੋਲ ਜੁੜੋ

en: Connect to local hypervisor. This is built-in command after shell start up.
pa: ਲੋਕਲ ਹਾਈਪਰਵੀਜ਼ਰ ਨਾਲ ਜੁੜੋ। ਇਹ ਸ਼ੈੱਲ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਹੋਣ ਨਾਲ ਵਿਚੇ-ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਮਾਂਡ ਬਣ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Constant pages:
pa: ਸਥਿਰ ਸਫ੍ਹੇ:

en: Container ID is not specified
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ ID ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: Container does not provide an initctl pipe
pa: ਕੰਟੇਨਰ ਕੋਈ initctl ਪਾਈਪ ਮੁਹੱਈਆ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਉਂਦਾ

en: Container is not defined
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਨਹੀਂ

en: Control groups not supported on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਨਿਯੰਤਰਣ ਸਮੂਹ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: Controllers must use the 'ccid' address type
pa: ਕੰਟਰੋਲਰਾਂ ਨੂੰ 'pci' ਐਡਰੈੱਸ ਕਿਸਮ ਵਰਤਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: Convert domain XML config to a native guest configuration format.
pa: ਡੋਮੇਨ XML ਸੰਰਚਨਾ ਨੂੰ ਨੇਟਿਵ ਗਿਸਟ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਕਰੋ।

en: Convert domain XML to native config
pa: ਡੋਮੇਨ XML ਨੂੰ ਨੇਟਿਵ ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਕਰੋ

en: Convert native config to domain XML
pa: ਮੁਢਲੀ ਸੰਰਚਨਾ ਨੂੰ ਡੋਮੇਨ XML ਵਿੱਚ ਬਦਲੋ

en: Convert native guest configuration format to domain XML format.
pa: ਮੁਢਲੀ ਗਿਸਟ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਰਮੈਟ ਨੂੰ ਡੋਮੇਨ XML ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਬਦਲੋ।

en: Copy a disk backing image chain to dest.
pa: ਡਿਸਕ ਬੈਕਿੰਗ ਤਸਵੀਰ ਲੜੀ ਨੂੰ ਟਿਕਾਣੇ ਤੇ ਨਕਲ ਕਰੋ

en: Copy aborted
pa: ਨਕਲ ਛੱਡੀ ਗਈ

en: Core dump a domain.
pa: ਕੋਰ ਡੰਪ ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਹੈ।

en: Core(s) per socket:
pa: ਕੋਰ ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਕਟ:

en: Could find volume with name: %1$s
pa: ਇਸ ਨਾਂ ਵਾਲਾ ਆਇਤਨ ਲੱਭ ਸਕਿਆ: %1$s

en: Could not assign address to disk '%1$s'
pa: ਡਿਸਕ '%1$s' ਨੂੰ ਐਡਰੈੱਸ ਨਹੀਂ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not build CURL header list
pa: CURL header ਸੂਚੀ ਨਹੀਂ ਬਣਾਈ ਜਾ ਸਕੀ

en: Could not change memory parameters: %1$s
pa: ਮੈਮੋਰੀ  ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਤੇ ਸੰਭਾਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ: %1$s

en: Could not change scheduler parameters: %1$s
pa: ਸਮਾਂ-ਤਹਿ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਵੇਖਾਓ/ਸੈੱਟ-ਕਰੋ: %1$s

en: Could not configure network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨੂੰ ਸੰਰਚਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not convert domain name to VEID
pa: ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਨੂੰ VEID ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not convert from %1$s to UTF-8 encoding
pa: %1$s ਤੋਂ UTF-8 ਇੱਕੋਡਿੰਗ ਵੱਲ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not copy an XML node
pa: ਇੱਕ XML ਨੋਡ ਕਾਪੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not copy default config
pa: ਮੂਲ ਸੰਰਨਚਾ ਦੀ ਨਕਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not copy volume: %1$s
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਕਾਪੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ: %1$s

en: Could not create filter
pa: ਫਿਲਟਰ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦਾ

en: Could not create openwsman client
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ ਸੰਰਚਨਾ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not create snapshot: %1$s
pa: ਸਾਕਟ ਪੜ੍ਹਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ: %1$s

en: Could not create thread. QEMU initialization might be incomplete
pa: ਥਰੈੱਡ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਿਆ। QEMU ਸ਼ੁਰੂਆਤੀਕਰਣ ਪੂਰਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Could not create volume: %1$s
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਨਹੀਂ ਬਣਆ ਸਕਿਆ: %1$s

en: Could not define domain: %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ: %1$s

en: Could not delete snapshot '%1$s': %2$s
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਚਲਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ: %2$s

en: Could not delete volume: %1$s
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ: %1$s

en: Could not deserialize pull response item
pa: pull ਹੁੰਗਾਰਾ ਆਈਟਮ ਨੂੰ ਗੈਰ-ਲੜੀਬੱਧ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not destroy domain: %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ: %1$s

en: Could not dlsym %1$s from '%2$s': %3$s
pa: dlsym %1$s ਨੂੰ '%2$s' ਤੋਂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ: %3$s

en: Could not extract VirtualBox version
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਬਾਕਸ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not extract vzctl version
pa: vzctl ਵਰਜਨ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not find %1$s
pa: %1$s ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: Could not find %1$s with name '%2$s'
pa: %1$s ਨੂੰ ਨਾਂ '%2$s' ਨਾਲ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not find 'active' element
pa: 'ਸਰਗਰਮ' ਐਲੀਮੈਂਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: Could not find <name>
pa: <name> ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not find <uuid>
pa: <uuid> ਨੂੰ ਲਭ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not find HostPortGroup for key '%1$s'
pa: HostPortGroup '%1$s' ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not find HostPortGroup with key '%1$s'
pa: HostPortGroup '%1$s' ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not find HostVirtualSwitch with UUID '%1$s'
pa: typefile ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ: %1$s

en: Could not find HostVirtualSwitch with name '%1$s'
pa: typefile '%1$s' ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not find PhysicalNic with key '%1$s'
pa: PhysicalNic '%1$s' ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not find PhysicalNic with name '%1$s'
pa: PhysicalNic ਨੂੰ ਨਾਂ '%1$s' ਨਾਲ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not find any 'network' element in status file
pa: ਹਾਲਾਤ ਫਾਈਲ ਵਿੱਚ 'ਨੈੱਟਵਰਕ' ਤੱਤ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: Could not find compute resource specified in '%1$s'
pa: typefile '%1$s' ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not find datacenter specified in '%1$s'
pa: typefile '%1$s' ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not find datastore containing absolute path '%1$s'
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਮਾਰਗ '%1$s' ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not find datastore with name '%1$s'
pa: '%1$s' ਨਾਂ ਵਾਲਾ ਡਾਟਾਸਟੋਰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not find directory separator in %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨਿਖੇੜਨ ਵਾਲਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: Could not find domain snapshot with internal name '%1$s'
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਨਾਂ '%1$s' ਵਾਲਾ ਡੋਮੇਨ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not find domain with UUID '%1$s'
pa: UUID '%1$s' ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not find domain with name '%1$s'
pa: ਨਾਂ '%1$s' ਨਾਲ ਮਿਲਦਾ ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: Could not find host system specified in '%1$s'
pa: typefile '%1$s' ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not find matching device
pa: ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਜੰਤਰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not find matching device '%1$s'
pa: ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਯੰਤਰ '%1$s' ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: Could not find parent device for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਅਧਾਰ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not find physical NIC with MAC address '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਅਧਾਰ HBA ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not find physical NIC with name '%1$s'
pa: typefile '%1$s' ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not find snapshot with name '%1$s'
pa: '%1$s' ਨਾਂ ਵਾਲਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not find storage pool with name '%1$s'
pa: '%1$s' ਨਾਂ ਨਾਲ ਕੋਈ ਭੰਡਾਰਣ ਪੂਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: Could not find storage pool with name: %1$s
pa: '%1$s' ਨਾਂ ਨਾਲ ਕੋਈ ਭੰਡਾਰਣ ਪੂਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: Could not find storage pool with uuid '%1$s'
pa: '%1$s' uuid ਨਾਲ ਕੋਈ ਭੰਡਾਰਣ ਪੂਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: Could not find storage volume with key '%1$s'
pa: '%1$s' ਚਾਬੀ ਨਾਲ ਕੋਈ ਭੰਡਾਰਣ ਆਇਤਨ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: Could not find value for variable '%1$s'
pa: typefile '%1$s' ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not find variable '%1$s' in iterator
pa: typefile '%1$s' ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not format channel target type
pa: ਚੈਨਲ ਟਾਰਗਿਟ ਕਿਸਮ ਨੂੰ ਫਾਰਮਿਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not free deserialized data
pa: usb ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not generate eth name for container
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ ਲਈ eth ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਿਆ

en: Could not generate next class ID
pa: ਅਗਲੀ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ID ਪੈਦਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not generate veth name
pa: veth ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਿਆ

en: Could not get UUID of virtual machine
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਦਾ UUID ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not get Virtual functions on %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: Could not get access to ACL tech driver '%1$s'
pa: ACL tech ਡਰਾਈਵਰ '%1$s' ਵਰਤ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not get current time
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਮਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not get interface information for '%1$s', which is a enslaved in bond '%2$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਇੰਟਰਫੇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ, ਜੋ ਕਿ ਬਾਂਡ '%2$s' ਵਿੱਚ ਇਨਸਲੇਵਡ ਹੈ

en: Could not get interface information for '%1$s', which is a member of bridge '%2$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਇੰਟਰਫੇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ, ਜੋ ਕਿ ਬਰਿੱਜ '%2$s' ਦਾ ਮੈਂਬਰ ਹੈ

en: Could not get iterator index for (internal) iterator ID %1$u
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ ਲਈ eth ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਿਆ ID %1$u

en: Could not get iterator index for iterator ID %1$u
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ ਲਈ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਿਆ ID %1$u

en: Could not get members of bridge '%1$s'
pa: ਬਰਿੱਜ '%1$s' ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not get name of virtual machine
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਦਾ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not get nth (%1$u) value of variable '%2$s'
pa: nth (%1$u) ਮੁੱਲ ਵੇਰੀਏਬਲ '%2$s' ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕਿਆ

en: Could not get slaves of bond '%1$s'
pa: ਬਾਂਡ '%1$s' ਦੇ ਸਲੇਵ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not get snapshot name
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਿਆ

en: Could not get syspath for parent of '%1$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: Could not handle file name '%1$s'
pa: typefile '%1$s' ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not initialize CURL
pa: CURL ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not initialize CURL (multi)
pa: mutex ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not initialize CURL (share)
pa: CURL ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ (ਸਾਂਝ)

en: Could not initialize CURL mutex
pa: CURL mutex ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not initialize a CURL (share) mutex
pa: mutex ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not initialize openwsman transport
pa: ਬਰਿੱਜ ਸਹਿਯੋਗ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not initialize options
pa: inotify ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not initialize session mutex
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ mutex ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not lookup %1$s for %2$s invocation
pa: %1$s ਨੂੰ %2$s ਲਈ ਹੀਂ ਵੇਖ ਸਕਦਾ

en: Could not lookup '%1$s' from '%2$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ '%2$s' ਵਿੱਚੋਂ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not lookup '%1$s' list from '%2$s'
pa: '%1$s' ਲਿਸਟ ਨੂੰ '%2$s' ਵਿੱਚੋਂ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: Could not lookup SOAP body
pa: SOAP ਧੜ ਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not lookup controller model for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਕੰਟਰੋਲਰ ਮਾਡਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਦਾ

en: Could not lookup datastore host mount
pa: ਡਾਟਾਸਟੋਰ ਹੋਸਟ ਮਾਊਂਟ ਦੀ ਖੋਜ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not lookup pull response
pa: ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not lookup pull response items
pa: ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not lookup root snapshot list
pa: ਜੜ੍ਹ ਸਨੈਪ-ਸ਼ਾਟ ਸੂਚੀ ਨਹੀਂ ਭਾਲ ਸਕਿਆ

en: Could not migrate domain, migration task finished with an error: %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ ਪ੍ਰਵਾਸ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕੀ, ਪ੍ਰਵਾਸ ਦਾ ਕੰਮ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ: %1$s

en: Could not migrate domain, validation reported a problem
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਮਾਈਗਰੇਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ, ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਦੌਰਾਨ ਸਮੱਸਿਆ ਆਈ ਹੈ

en: Could not migrate domain, validation reported a problem: %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਮਾਈਗਰੇਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ, ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਦੌਰਾਨ ਸਮੱਸਿਆ ਆਈ ਹੈ: %1$s

en: Could not open '%1$s' to trigger host scan
pa: ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਸਕੈਨ ਟਰਿੱਗਰ ਕਰਨ ਲਈ '%1$s' ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not open /proc/net/dev
pa: /proc/net/dev ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Could not parse 'bonding/arp_interval' '%1$s' for '%2$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ '%2$s' ਲਈ 'bonding/arp_interval' ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not parse 'bonding/arp_validate' '%1$s' for '%2$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ '%2$s' ਲਈ 'bonding/arp_validate' ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not parse 'bonding/downdelay' '%1$s' for '%2$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ '%2$s' ਲਈ 'bonding/downdelay' ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not parse 'bonding/miimon' '%1$s' for '%2$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ '%2$s' ਲਈ 'bonding/miimon' ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not parse 'bonding/mode' '%1$s' for '%2$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ '%2$s' ਲਈ 'bonding/mode' ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not parse 'bonding/updelay' '%1$s' for '%2$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ '%2$s' ਲਈ 'bonding/updelay' ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not parse 'bonding/use_carrier' '%1$s' for '%2$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ '%2$s' ਲਈ 'bonding/use_carrier' ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not parse 'bridge/stp_state' '%1$s' for '%2$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ '%2$s' ਲਈ 'bridge/stp_state' ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not parse MTU value '%1$s'
pa: MTU ਮੁੱਲ '%1$s' ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not parse UUID from '%1$s'
pa: UUID ਨੂੰ '%1$s' ਤੋਂ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not parse UUID from string '%1$s'
pa: UUID ਨੂੰ ਸਤਰ '%1$s' ਤੋਂ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not parse VPS ID %1$s
pa: VPS ID %1$s ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not parse barrier and limit of '%1$s' from config for container %2$d
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚੋਂ ਕੰਨਟੇਨਰ ਲਈ %2$d ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not parse barrier of '%1$s' from config for container %2$d
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚੋਂ ਕੰਨਟੇਨਰ ਲਈ %2$d ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not parse chain priority '%1$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not parse positive integer from '%1$s'
pa: '%1$s' ਤੋਂ ਧਨਾਤਮਕ ਪੂਰਨਅੰਕ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not parse return code from '%1$s'
pa: '%1$s' ਮੈਮੋਰੀ ਵਧਾਉਣ ਨਿਰਧਾਰਨ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not parse usb file %1$s
pa: usb ਫਾਇਲ %1$s ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not parse valid disk index from '%1$s'
pa: '%1$s' ਤੋਂ ਯੋਗ ਡਿਸਕ ਸੂਚੀ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not read '%1$s' from config for container %2$d
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚੋਂ ਕੰਨਟੇਨਰ ਲਈ %2$d ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not read 'IP_ADDRESS' from config for container %1$d
pa: 'IP_ADDRESS' ਨੂੰ ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚੋਂ ਕੰਨਟੇਨਰ %1$d ਲਈ ਪੜਨ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not read 'NETIF' from config for container %1$d
pa: 'NETIF' ਨੂੰ ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚੋਂ ਕੰਨਟੇਨਰ ਲਈ %1$d ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not read 'OSTEMPLATE' from config for container %1$d
pa: 'OSTEMPLATE' ਨੂੰ ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚੋਂ ਕੰਨਟੇਨਰ %1$d ਲਈ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not read 'VE_PRIVATE' from config for container %1$d
pa: 'VE_PRIVATE' ਨੂੰ ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚੋਂ ਕੰਨਟੇਨਰ %1$d ਲਈ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not read config for container %1$d
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ %1$d ਲਈ ਸੰਰਚਨਾ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not read container config
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ ਸੰਰਚਨਾ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not resume domain: %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ: %1$s

en: Could not retrieve 'bonding/arp_interval' for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ 'bonding/arp_interval' ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not retrieve 'bonding/arp_ip_target' for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ 'bonding/arp_ip_target' ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not retrieve 'bonding/arp_validate' for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ 'bonding/arp_validate' ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not retrieve 'bonding/downdelay' for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ 'bonding/downdelay' ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not retrieve 'bonding/miimon' for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ 'bonding/miimon' ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not retrieve 'bonding/mode' for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ 'bonding/mode' ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not retrieve 'bonding/updelay' for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ 'bonding/updelay' ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not retrieve 'bonding/use_carrier' for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ 'bonding/use_carrier' ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not retrieve 'bridge/forward_delay' for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ 'bridge/forward_delay' ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not retrieve 'bridge/stp_state' for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ 'bridge/stp_state' ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not retrieve pool information
pa: ਪੂਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not retrieve resource pool
pa: ਸਰੋਤ ਪੂਲ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not retrieve the AutoStartDefaults object
pa: ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ-ਡੀਫਾਲਟ ਆਬਜੈਕਟ ਬਚਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not revert to snapshot '%1$s': %2$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਚਲਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ: %2$s

en: Could not search in datastore '%1$s': %2$s
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਚਲਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ: %2$s

en: Could not set UUID
pa: UUID ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not set disk quota
pa: UUID ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not set limit to %1$lld MHz, expecting positive value or -1 (unlimited)
pa: %1$lld MHz ਦੀ ਸੀਮਾ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ, ਧਨਾਤਮਕ ਮੁੱਲ ਜਾਂ -1 (ਅਸੀਮਿਤ) ਦੀ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

en: Could not set max-memory to %1$lu kilobytes: %2$s
pa: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਮੈਨੋਰੀ ਨੂੰ %1$lu ਕਿਲੋਬਾਈਟ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ: %2$s

en: Could not set memory size
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਅਕਾਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not set memory to %1$lu kilobytes: %2$s
pa: ਮੈਮੋਰੀ %1$lu ਕਿਲੋਬਾਈਟ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ: %2$s

en: Could not set number of vCPUs
pa: vCPU-ਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not set number of virtual CPUs to %1$d: %2$s
pa:  ਵਰਚੁਅਲ cpu ਦੀ ਗਿਣਤੀ %1$d ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ:%2$s

en: Could not set reservation to %1$lld MHz, expecting positive value
pa: ਰਾਖਵਾਂਕਰਨ %1$lld MHz ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ, ਧਨਾਤਮਕ ਮੁੱਲ ਦੀ ਉਮੀਦ ਰੱਖੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

en: Could not set shares to %1$d, expecting positive value or -1 (low), -2 (normal) or -3 (high)
pa: ਸ਼ੇਅਰ ਨੂੰ %1$d ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ, ਧਨਾਤਮਕ ਮੁੱਲ ਜਾਂ -1 (ਘੱਟ), -2 (ਸਧਾਰਨ) ਜਾਂ -3 (ਜਿਆਦਾ) ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ।

en: Could not set the source dir for the filesystem
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਲਈ ਸਰੋਤ ਡਾਇਰੈਕਟੀ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Could not start domain: %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ: %1$s

en: Could not suspend domain: %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ ਮੁਅੱਤਲ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ ਹੈ: %1$s

en: Could not verify disk address
pa: ਡਿਸਕ ਐਡਰੈੱਸ ਦੀ ਜਾਂਚ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Could not wipe volume: %1$s
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਵਾਈਪ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ: %1$s

en: Couldn't create lock file for device '%1$s' in path '%2$s'
pa: ਯੰਤਰ '%1$s' ਲਈ '%2$s' ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਤਾਲਾ ਫਾਈਲ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਿਆ

en: Couldn't read volume target path '%1$s'
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਟਾਰਗਿਟ ਮਾਰਗ '%1$s' ਨੂੰ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Couldn't set link state on interface: %1$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ: %1$s

en: Couldn't write to lock file for device '%1$s' in path '%2$s'
pa: ਯੰਤਰ '%1$s' ਲਈ '%2$s' ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਤਾਲਾ ਫਾਈਲ ਵਿੱਚ ਲਿਖ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Cpu '%1$u' in node '%2$zu' is out of range of the provided bitmap
pa: '%1$u' cpu '%2$zu' ਨੋਡ ਵਿੱਚ  ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਬਿਟਮੈਪ ਦੀ ਹੱਦ ਤੋ ਬਾਹਰ ਹੈ

en: Create a device on the node.  Note that this command creates devices on the physical host that can then be assigned to a virtual machine.
pa: ਨੋਡ ਤੇ ਇੱਕ ਜੰਤਰ ਬਣਾਓ।  ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਇਹ ਕਮਾਂਡ ਭੋਤਿਕ ਹੋਸਟ ਤੇ ਜੰਤਰ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ ਜੋ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Create a domain.
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਬਣਾਓ:

en: Create a network.
pa: ਇੱਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਬਣਾਓ।

en: Create a pool.
pa: ਇੱਕ ਪੂਲ ਬਣਾਓ।

en: Create a restore point for interfaces settings
pa: ਇੰਟਰਫੇਸਸ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਮੁੜ-ਬਹਾਲ ਬਿੰਦੂ ਬਣਾਓ

en: Create a snapshot (disk and RAM) from XML
pa: XML ਤੋ ਇੱਕ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ (ਡਿਸਕ ਅਤੇ RAM ਦਾ) ਲਓ

en: Create a snapshot (disk and RAM) from arguments
pa: ਆਰਗਿਊਮੈਂਟਾਂ ਤੋ ਇੱਕ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ (ਡਿਸਕ ਅਤੇ RAM ਦਾ) ਲਓ

en: Create a snapshot from XML
pa: ਇੱਕ XML ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਪੂਲ ਬਣਾਓ

en: Create a snapshot from a set of args
pa: ਆਰਗੂਮੈਂਟਾਂ ਦੇ ਸੈੱਟ ਤੋਂ ਪੂਲ ਬਣਾਓ

en: Create a vol from an existing volume.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਵਾਲੀਅਮ ਤੋਂ ਇੱਕ vol ਬਣਾਓ।

en: Create a vol.
pa: ਇੱਕ ਵਾਲੀਅਮ ਬਣਾਓ।

en: Created bridge %1$s with attached device %2$s
pa: ਬਰਿੱਜ %1$s ਨੂੰ ਜੁੜੇ ਜੰਤਰ %2$s ਨਾਲ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ

en: Creating non-file volumes is not supported
pa: ਨਾਨ-ਰਾਅ ਫਾਇਲ ਈਮੇਨ ਨੂੰ qemu-img ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Creation Time
pa: ਬਣਾਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ

en: Creation of %1$s volumes is not supported
pa: %1$s ਵਾਲੀਅਮ ਬਣਾਉਣ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Current:
pa: ਮੌਜੂਦਾ:

en: DNS HOST records cannot be modified, only added or deleted
pa: DNS HOST ਇੰਦਰਾਜ ਸੁਧਾਰੇ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੇ, ਸਿਰਫ਼ ਜੋੜੇ ਜਾਂ ਮਿਟਾਏ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ

en: DNS SRV records cannot be modified, only added or deleted
pa: DNS SRV ਇੰਦਰਾਜ ਸੁਧਾਰੇ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੇ, ਸਿਰਫ਼ ਜੋੜੇ ਜਾਂ ਮਿਟਾਏ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ

en: DNS TXT records cannot be modified, only added or deleted
pa: DNS TXT ਇੰਦਰਾਜ ਸੁਧਾਰੇ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੇ, ਸਿਰਫ਼ ਜੋੜੇ ਜਾਂ ਮਿਟਾਏ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ

en: Data processed:
pa: ਵਰਤਿਆ ਡਾਟਾ:

en: Data remaining:
pa: ਬਾਕੀ ਡਾਟਾ:

en: Data total:
pa: ਕੁੱਲ ਡਾਟਾ:

en: Datastore has unexpected type '%1$s'
pa: ਡਾਟਾਸਟੋਰ ਦੀ ਅਣਜਾਣ ਕਿਸਮ '%1$s' ਹੈ

en: Datastore path '%1$s' doesn't have expected format '[<datastore>] <path>'
pa: ਡਾਟਾਸਟੋਰ ਮਾਰਗ '%1$s' ਦਾ ਸਹੀ ਫਾਰਮੈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ '[<datastore>] <path>'

en: Datastore path '%1$s' doesn't reference a file
pa: ਡਾਟਾਸਟੋਰ ਮਾਰਗ '%1$s' ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਹਵਾਲਾ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: DatastoreInfo has unexpected type
pa: DatastoreInfo ਦੀ ਅਣਜਾਣ ਕਿਸਮ ਹੈ

en: Define a domain.
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਦਿਓ।

en: Define a new network filter or update an existing one.
pa: ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਨੈੱਟਵਰਕ ਛਾਨਣੀ ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਮੌਜੂਦਾ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ।

en: Define a pool.
pa: ਇੱਕ ਪੂਲ ਦਿਓ।

en: Define or modify a secret.
pa: ਇੱਕ ਸੀਕਰੇਟ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਜਾਂ ਸੋਧ ਕਰੋ

en: Delete a domain snapshot
pa: ਡੋਮੇਨ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਹਟਾਓ

en: Delete a given pool.
pa: ਇੱਕ ਦਿੱਤੀ ਪੂਲ ਖਤਮ ਕਰੋ।

en: Delete a given vol.
pa: ਇੱਕ ਦਿੱਤੀ ਪੂਲ ਹਟਾਓ।

en: Descendants:
pa: ਵੰਸ਼ਜ:

en: Destination libvirt does not support peer-to-peer migration protocol
pa: ਨੀਯਤ libvirt ਪੀਅਰ-ਤੋਂ-ਪੀਅਰ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਪਰੋਟੋਕਾਲ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: Destroy a device on the node.  Note that this command destroys devices on the physical host
pa: ਨੋਡ ਤੇ ਇੱਕ ਜੰਤਰ ਖਤਮ ਕਰੋ। ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਇਹ ਕਮਾਂਡ ਭੋਤਿਕ ਹੋਸਤ ਉੱਪਰ ਜੰਤਰ ਖਤਮ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ

en: Destroyed node device '%1$s'
pa: ਨੰਡ ਜੰਤਰ '%1$s' ਖਤਮ ਕਰੋ

en: Detach device from an XML <file>
pa: ਇੱਕ XML <file> ਤੋਂ ਜੰਤਰ ਹਟਾਓ

en: Detach disk device.
pa: ਡਿਸਕ ਜੰਤਰ ਹਟਾਓ।

en: Detach network interface.
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਹਟਾਓ।

en: Detach node device from its device driver before assigning to a domain.
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨੋਡ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਇਸਦੇ ਜੰਤਰ ਡਰਾਈਵਰ ਤੋਂ ਹਟਾਓ।

en: Device
pa: ਜੰਤਰ

en: Device %1$s already exists
pa: ਯੰਤਰ %1$s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Device %1$s detached
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: Device %1$s is already in use
pa: ਜੰਤਰ '%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਹੈ

en: Device %1$s is behind a switch lacking ACS and cannot be assigned
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਇੱਕ ਸਵਿੱਚ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਹੈ ਜਿਸ ਤੇ ACS ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਨਿਰਧਾਰਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: Device %1$s is not a bridge
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਇੱਕ ਬਰਿੱਜ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Device %1$s not found: could not access %2$s
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਨਹੀਂ ਲੱਭਾ: %2$s ਨੂੰ ਵਰਤ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Device %1$s re-attached
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਮੁੜ-ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ

en: Device %1$s reset
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਰੀਸੈੱਟ ਹੋ ਗਿਆ

en: Device %1$s un-attached from bridge %2$s
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਨੂੰ ਬਰਿੱਜ %2$s ਤੋਂ ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ

en: Device attached successfully
pa: ਜੰਤਰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਜੋੜ ਦਿੱਤਾ

en: Device attached to bridge %1$s has no name
pa: ਬਰਿੱਜ %1$s ਨਾਲ ਜੋੜੇ ਗਏ ਯੰਤਰ ਦਾ ਕੋਈ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Device configuration is not compatible: Domain has no USB bus support
pa: ਯੰਤਰ ਸੰਰਚਨਾ ਅਨੂਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ: ਡੋਮੇਨ ਕੋਲ USB ਬਸ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Device detached successfully
pa: ਜੰਤਰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ

en: Device is not a fibre channel HBA
pa: ਜੰਤਰ ਇੱਕ ਫਾਈਬਰ ਚੈਨਲ HBA

en: Device updated successfully
pa: ਜੰਤਰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਅੱਪਡੇਟ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ

en: Device: %1$s
pa: ਜੰਤਰ: %1$s

en: Did not find USB device bus:%1$u device:%2$u
pa: USB ਜੰਤਰ ਬੱਸ:%1$u ਜੰਤਰ:%2$u ਨਹੀਂ ਲੱਭੇ

en: Different inbound and outbound bandwidth is unsupported
pa: ਵੱਖਰੀ ਇਨਬਾਊਂਡ ਅਤੇ ਆਊਟਬਾਊਂਡ ਬੈਂਡਵਿਡਥ ਅਸਮਰਥਿਤ ਹੈ

en: Disabled
pa: ਅਯੋਗ

en: Disallowing client %1$llu with uid %2$llu
pa: ਕਲਾਈਂਟ %1$llu uid %2$llu ਨੂੰ ਨਾਮਨਜ਼ੂਰ ਕਰ ਰਿਹਾ

en: Disk address %1$d:%2$d:%3$d doesn't match target device '%4$s'
pa: ਡਿਸਕ ਪਤਾ %1$d:%2$d:%3$d ਟਿਕਾਣਾ ਯੰਤਰ '%4$s' ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Disk attached successfully
pa: ਡਿਸਕ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਜੋੜ ਦਿੱਤੀ

en: Disk cache mode %1$s is not supported
pa: ਡਿਸਕ ਕੈਚੇ ਮੋਡ %1$s ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Disk detached successfully
pa: ਡਿਸਕ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਹਟਾਈ ਗਈ

en: Disk device '%1$s' does not support snapshotting
pa: qemu ਇੰਮੂਲੇਟਰ '%1$s' xen ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: Disk source %1$s must be a character/block device
pa: ਡਿਸਕ ਸਰੋਤ %1$s ਲਾਜਮੀ ਇੱਕ ਅੱਖਰ/ਬਲਾਕ ਯੰਤਰ ਹੋਵੇ

en: Disks on SCSI controller %1$d have inconsistent controller models, cannot autodetect model
pa: SCSI ਨਿਗਰਾਨ %1$d ਉੱਪਰ ਡਿਸਕਾਂ ਦੇ ਨਿਗਰਾਨ ਪ੍ਰਤੀਰੂਪ ਅਸਮਾਨੰਤਰ ਹਨ, ਪ੍ਰਤੀਰੂਪ ਨੂੰ ਸ੍ਵੈ-ਚਲਿਤ ਭਾਂਪਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Display per-CPU and total statistics about the domain's CPUs
pa: ਡੋਮੇਨ ਦੇ CPU'ਆਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਕੁੱਲ ਅਤੇ per-CPU ਅੰਕੜੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display the system version information.
pa: ਸਿਸਟਮ ਵਰਜਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੇਖਾਓ

en: Displays the node's total number of CPUs, the number of online CPUs and the list of online CPUs.
pa: ਨੋਡ ਦੇ ਕੁੱਲ CPUਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ, ਆਨਲਾਈਨ CPUਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਅਤੇ ਆਨਲਾਈਨ PCUਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Do not change process security label
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲੇਬਲ ਨੂੰ ਨਾ ਬਦਲੋ

en: Domain %1$s didn't show up
pa: ਡੋਮੇਨ %1$s ਦਿਸਿਆ ਨਹੀਂ

en: Domain '%1$d' has to be running because libxenlight will suspend it
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$d' ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ libxenlight ਇਸਨੂੰ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ

en: Domain '%1$s' is already running
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Domain '%1$s' sysinfo are not available
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$s' sysinfo ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: Domain XML doesn't contain any disks, cannot deduce datastore and path for VMX file
pa: ਡੋਮੇਨ XML ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਡਿਸਕ ਨਹੀਂ ਹੈ, VMX ਫਾਇਲ ਲਈ ਡਾਟਾਸਟੋਰ ਅਤੇ ਮਾਰਗ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Domain XML doesn't contain any file-based harddisks, cannot deduce datastore and path for VMX file
pa: ਡੋਮੇਨ XML ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਫਾਇਲ-ਅਧਾਰਿਤ ਹਾਰਡਡਿਸਕ ਨਹੀਂ ਹੈ, VMX ਫਾਇਲ ਲਈ ਡਾਟਾਸਟੋਰ ਅਤੇ ਮਾਰਗ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Domain already exists, editing existing domains is not supported yet
pa: ਡੋਮੇਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ, ਮੌਜੂਦਾ ਡੋਮੇਨਾਂ ਦੀ ਸੋਧ ਹਾਲੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Domain description updated successfully
pa: ਡਿਸਕ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਹਟਾਈ ਗਈ

en: Domain has multiple interfaces matching MAC address %1$s. You must use detach-device and specify the device pci address to remove it.
pa: ਡੋਮੇਨ ਕੋਲ MAC ਪਤੇ %1$s ਨਾਲ ਮਿਲਦੇ ਬਹੁਤ ਇੰਟਰਫੇਸ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸਨੂੰ ਕੱਢਣ ਲਈ detach-deviceਵਰਤਣਾ ਹੀ ਪਵੇਗਾ ਅਤੇ ਯੰਤਰ pci ਪਤਾ ਦਰਸਾਉਣਾ ਪਵੇਗਾ।

en: Domain has no current snapshot
pa: ਡੋਮੇਨ ਦਾ ਕੋਈ ਮੌਜੂਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Domain has no managed save image
pa: ਡੋਮੇਨ ਕੋਲ ਕੋਈ ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ ਸਾਂਭਿਆ ਹੋਇਆ ਪ੍ਰਤੀਰੂਪ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Domain is already active
pa: ਡੋਮੇਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: Domain is already active or is in state transition
pa: ਡੋਮੇਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਤੌਰ ਤੇ ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: Domain is already running
pa: ਡੋਮੇਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Domain is not active
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Domain is not active or is in state transition
pa: ਡੋਮੇਨ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ

en: Domain is not paused
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਰੋਕਿਆ ਨਹੀਂ

en: Domain is not powered off
pa: ਡੋਮੇਨ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: Domain is not powered on
pa: ਡੋਮੇਨ ਚਾਲੂ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Domain is not running
pa: ਡੋਮੇਨ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ

en: Domain is not suspended
pa: ਡੋਮੇਨ ਮੁਅੱਤਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: Domain is not suspended or powered off
pa: ਡੋਮੇਨ ਮੁਅੱਤਲ ਜਾਂ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ

en: Domain name contains invalid escape sequence
pa: ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਅਸਕੇਪ ਅੱਖਰ ਹਨ

en: Domain not found
pa: ਡੋਮੇਨ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Domain not found: %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ: %1$s

en: Domain requires KVM, but it is not available. Check that virtualization is enabled in the host BIOS, and host configuration is setup to load the kvm modules.
pa: ਡੈਮੇਨ ਨੂੰ KVM ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜਾਂਚੋ ਕਿ ਆਭਾਸੀਕਰਣ ਵਿੱਚ ਮੇਜਬਾਨ BIOS ਯੋਗ ਕੀਤੀ ਹੋਈ ਹੈ, ਅਤੇ ਮੇਜਬਾਨ ਸੰਰਚਨਾ kvm ਮੌਡਿਊਲਾਂ ਨੂੰ ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਸੈੱਟਅੱਪ ਹੈ।

en: Domain restored from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਡੋਮੇਨ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: Domain snapshot %1$s children deleted
pa: ਡੋਮੇਨ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s ਮਾਤਹਿਤ ਮਿਟਾਏ ਗਏ

en: Domain snapshot %1$s created
pa: ਡੋਮੇਨ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s ਬਣ ਗਿਆ ਹੈ

en: Domain snapshot %1$s created from '%2$s'
pa: ਡੋਮੇਨ %1$s ਨੂੰ %2$s ਤੋਂ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ

en: Domain snapshot %1$s deleted
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s ਖਤਮ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: Domain snapshot not found
pa: ਡੋਮੇਨ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Domain snapshot not found: %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ: %1$s

en: Domain title can't contain newlines
pa: ਡੋਮੇਨ ਟਾਈਟਲ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ-ਲਾਈਨ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ

en: Domain:
pa: ਡੋਮੇਨ:

en: Done.
pa: ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

en: Download length it too large
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਲੰਬਾਈ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਹੈ

en: Download volume contents to a file
pa: ਆਇਤਨ ਅੰਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਫਾਈਲ ਵਿੱਚ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: Driver state initialization failed
pa: ਡਰਾਈਵਰ ਸਟੇਟ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਅਸਫਲ ਹੋਈ

en: Dump
pa: ਡੰਪ

en: Dump XML for a domain snapshot
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲਈ ਲਈ XML ਡੰਪ ਬਣਾਓ

en: Dump XML of domain information for a saved state file to stdout.
pa: ਇੱਕ ਸੰਭਾਲੀ ਹੋਈ ਫਾਈਲ ਦੇ stdout ਲਈ ਡੋਮੇਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ XML ਨੂੰ ਡੰਪ ਕਰੋ।

en: Dump failed
pa: ਡੰਪ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Duration not supported. Use 0 for now
pa: ਅਰਸਾ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਹੁਣ ਲਈ 0 ਵਰਤੋ

en: EOF notify callback must be supplied
pa: EOF ਤੋਂ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਹੈ ਕਿ ਕਾਲਬੈਕ ਲਾਗੂ ਹੋਣੀ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: Edit the XML configuration for a domain.
pa: ਇੱਕ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਸੰਰਚਨਾ ਨਾ-ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਹੈ।

en: Edit the XML configuration for a network filter.
pa: ਇੱਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ ਲਈ XML ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੋ

en: Edit the XML configuration for a network.
pa: ਇੱਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਲਈ XML ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੋ

en: Edit the XML configuration for a physical host interface.
pa: ਭੌਤਿਕ ਹੋਸਟ ਇੰਟਰਫੇਸ ਲਈ XML ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੋ

en: Edit the XML configuration for a storage pool.
pa: ਇੱਕ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਲਈ XML ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੋ।

en: Edit the domain XML associated with a saved state file
pa: ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੰਭਾਲੀ ਹਾਲਤ ਤੋਂ ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Edit the domain snapshot XML for a named snapshot
pa: ਡੋਮੇਨ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ XML ਨੂੰ ਇੱਕ ਨਾਂ ਵਾਲੇ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲਈ ਸੋਧੋ

en: Eject the media
pa: ਮੀਡੀਆ ਬਾਹਰ ਕੱਢੋ

en: Empty cpu list for pinning
pa: pinning ਲਈ ਖਾਲੀ cpu ਸੂਚੀ

en: Empty response during %1$s
pa: %1$s ਦੌਰਾਨ ਖਾਲੀ ਹੁੰਗਾਰਾ

en: Enabled
pa: ਯੋਗ

en: End of file while reading data
pa: ਡਰਾਈਵਰ ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: End of file while reading data: %1$s
pa: ਲਾਗ ਆਊਟਪੁੱਟ ਪੜਨ ਵੇਲੇ ਸਪੇਸ ਖਤਮ: %1$s

en: End of file while writing data
pa: ਡਾਟਾ ਲਿਖਣ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਫ਼ਾਈਲ ਦਾ ਅੰਤ

en: Ensure data previously on a volume is not accessible to future reads
pa: ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਕਿ ਵਾਲੀਅਮ ਤੇ ਪਹਿਲਾ ਡਾਟਾ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਪੜਨਯੋਗ ਨਾ ਹੋਵੇ

en: Enter %1$s's password for %2$s
pa: E%1$s ਦਾ ਪਾਸਵਰਡ %2$s ਲਈ ਦਿਓ

en: Enter username for %1$s
pa: %1$s ਲਈ ਯੂਜ਼ਰ-ਨਾਂ ਦਿਓ

en: Enter username for %1$s [%2$s]
pa: %1$s [%2$s] ਲਈ ਨਾਂ ਦਿਓ

en: Error creating initial configuration
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਸੰਰਚਨਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: Error from child process creating '%1$s'
pa: '%1$s' ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੇ ਅਧੀਨ ਕਾਰਜ ਤੋਂ ਗਲਤੀ

en: Error from child process opening '%1$s'
pa: ਮਾਤਹਿਤ ਕਾਰਵਾਈ ਖੁੱਲਣ '%1$s' ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: Error getting physical function's '%1$s' virtual_functions
pa: ਭੌਤਿਕ ਫੰਕਸ਼ਨ ਦੇ '%1$s' virtual_functions ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: Error notify callback must be supplied
pa: ਗਲਤੀ ਸੂਚਨਾ ਕਾਲਬੈਕ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਉਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: Error opening file %1$s
pa: ਫਾਇਲ %1$s ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Error reading secret: %1$s
pa: ਸੀਕਰੇਟ ਪੜਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ: %1$s

en: Error while building firewall
pa: ਫਾਇਰਵਾਲ ਬਣਾਉਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ

en: Error while building firewall: %1$s
pa: ਫਾਇਰਵਾਲ ਬਣਾਉਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %1$s

en: Error while processing command's IO
pa: ਕਮਾਂਡ ਦੇ IO ਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Error while reading /proc/cgroups
pa: /proc/cgroups ਪੜ੍ਹਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Error while reading the domain name
pa: ਡਰਾਈਵਰ ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: Exceeded max iface limit %1$d
pa: ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ iface ਸੀਮਾ %1$d ਪਾਰ ਕਰ ਗਿਆ ਹੈ

en: Executing new processes is not supported on Win32 platform
pa: Win32 ਪਲੇਟਫਾਰਮਾਂ ਤੇ ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਚਲਾਉਣ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Existing device %1$s has no type
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਜੰਤਰ %1$s ਦੀ ਕੋਈ ਕਿਸਮ ਨਹੀਂ

en: Existing device %1$s is already a bridge
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਜੰਤਰ %1$s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇੱਕ ਬਰਿੱਜ ਹੈ

en: Expected at least one file descriptor
pa: ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ ਇੱਕ ਫਾਈਲ ਵਰਣਨ ਕਰਤਾ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਸੀ

en: Expected downtime:
pa: ਬੰਦ ਰਹਿਣ ਦਾ ਉਮੀਦ ਕੀਤਾ ਸਮਾਂ:

en: Expected exactly 1 host for the storage pool
pa: ਭੰਡਾਰਣ ਪੂਲ ਲਈ ਪੂਰੇ 1 ਮੇਜਬਾਨ ਦੀ ਆਸ ਸੀ

en: Expecting VI API type 'HostAgent' or 'VirtualCenter' but found '%1$s'
pa: VI API ਸਰੀਖੇ 'HostAgent' ਜਾਂ 'VirtualCenter' ਦੀ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਪਰ '%1$s' ਮਿਲਿਆ

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'cdrom-image' but found '%2$s'
pa: VMX ਐਂਟਰੀ '%1$s' 'cdrom-image' ਹੋਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ ਪਰ '%2$s' ਹੈ

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'device' or 'file' but found '%2$s'
pa: VMX ਐਂਟਰੀ '%1$s' ਦਾ 'device' ਜਾਂ 'file' ਹੋਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ ਪਰ '%2$s' ਮਿਲਿਆ ਹੈ

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'device', 'file' or 'pipe' or 'network' but found '%2$s'
pa: VMX ਐਂਟਰੀ '%1$s' ਦਾ ਮੁੱਲ 'device', 'file' ਜਾਂ 'pipe' ਜਾਂ 'network' ਹੋਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਸੀ ਪਰ '%2$s' ਲੱਭਿਆ ਹੈ

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'generated' or 'static' or 'vpx' but found '%2$s'
pa: VMX ਮੁੱਲ '%1$s' ਦੇ 'generated' ਜਾਂ 'static' ਜਾਂ 'vpx' ਹੋਣ ਦੀ ਆਸ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਪਰ ਲੱਭਿਆ '%2$s'

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'server' or 'client' but found '%2$s'
pa: VMX ਐਂਟਰੀ '%1$s' ਦਾ 'server' ਜਾਂ 'client' ਹੋਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ ਪਰ '%2$s' ਮਿਲਿਆ ਹੈ

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be MAC address but found '%2$s'
pa: VMX ਮੁੱਲ '%1$s'  ਦੇ MAC ਪਤਾ ਹੋਣ ਦੀ ਆਸ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਪਰ ਲੱਭਿਆ '%2$s'

en: Expecting VMX entry 'memsize' to be an unsigned integer (multiple of 4) but found %1$lld
pa: VMX ਪ੍ਰਵੇਸ਼ 'memsize' ਦੀ ਇੱਕ ਅਸੰਕੇਤਿਕ ਅੰਕ(4 ਦਾ ਗੁਣਾਂਕ) ਹੋਣ ਦੀ ਆਸ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਪਰ ਮਿਲਿਆ %1$lld

en: Expecting VMX entry 'sched.cpu.affinity' to be a comma separated list of unsigned integers but found '%1$s'
pa: VMX ਪ੍ਰਵੇਸ਼ 'sched.cpu.affinity' ਦੀ ਇੱਕ ਅਲਪਵਿਰਾਮਾਂ ਨਾਲ ਅੱਡ ਕੀਤੀ ਅਸੰਕੇਤਿਕ ਅੰਕਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਹੋਣ ਦੀ ਆਸ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਪਰ ਮਿਲਿਆ '%1$s'

en: Expecting VMX entry 'sched.cpu.shares' to be an unsigned integer or 'low', 'normal' or 'high' but found '%1$s'
pa: VMX ਐਂਟਰੀ 'sched.cpu.shares' ਦੇ ਇੱਕ ਅਸੰਕੇਤਿਕ ਪੂਰਨ ਅੰਕ ਜਾਂ 'low', 'normal' ਜਾਂ 'high' ਹੋਣ ਦੀ ਆਸ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਪਰ ਲੱਭਿਆ '%1$s'

en: Expecting domain XML attribute 'arch' of entry 'os/type' to be 'i686' or 'x86_64' but found '%1$s'
pa: 'os/type' ਐਂਟਰੀ ਦੇ ਡੋਮੇਨ XML ਗੁਣ 'arch' ਦੇ 'i686' ਜਾਂ 'x86_64' ਹੋਣ ਦੀ ਆਸ ਸੀ ਪਰ ਲੱਭਿਆ '%1$s'

en: Expecting domain XML attribute 'cpuset' of entry 'vcpu' to contain at least %1$d CPU(s)
pa: 'vcpu' ਐਂਟਰੀ ਦੇ ਡੋਮੇਨ XML ਗੁਣ 'cpuset' ਦੇ ਵਿੱਚ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ %1$d CPU(s) ਹੋਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'fd'
pa: 'devices/disk/target' ਐਂਟਰੀ ਦੇ ਡੋਮੇਨ XML ਗੁਣ 'dev' ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ 'fd' ਨਾਲ ਹੋਣ ਦਾ ਕਿਆਸ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'hd'
pa: 'devices/disk/target' ਐਂਟਰੀ ਦੇ ਡੋਮੇਨ XML ਗੁਣ 'dev' ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ 'sd' ਨਾਲ ਹੋਣ ਦਾ ਕਿਆਸ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'sd'
pa: 'devices/disk/target' ਐਂਟਰੀ ਦੇ ਡੋਮੇਨ XML ਗੁਣ 'dev' ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ 'sd' ਨਾਲ ਹੋਣ ਦਾ ਕਿਆਸ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Expecting product 'gsx' or 'esx' or 'embeddedEsx' or 'vpx' but found '%1$s'
pa: ਉਤਪਾਦ 'gsx' ਜਾਂ 'esx' ਜਾਂ 'embeddedEsx' ਜਾਂ 'vpx' ਦੀ ਉਮੀਦ ਰੱਖਦਾ ਹੈ ਪਰ '%1$s' ਮਿਲਿਆ ਹੈ

en: Expecting source '%1$s' of first file-based harddisk to be a VMDK image
pa: ਪਹਿਲੀ ਫਾਇਲ-ਅਧਾਰਿਤ ਹਾਰਡਡਿਸਕ ਦਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸਰੋਤ '%1$s' ਇੱਕ VMDK ਈਮੇਜ਼ ਹੈ

en: Expecting type '%1$s' but found '%2$s'
pa: ਉਮੀਦ '%1$s' ਕਿਸਮ ਦੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਪਰ ਮਿਲੀ '%2$s'

en: Expecting type to begin with 'ArrayOf' but found '%1$s'
pa:  ਕਿਸਮ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਦੀ ਉਮੀਦ 'ArrayOf' ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਪਰ ਲੱਭੀ '%1$s'

en: Expecting virt type to be '%1$s' but found '%2$s'
pa: virt ਕਿਸਮ ਦੇ '%1$s' ਹੋਣ ਦੀ ਆਸ ਸੀ ਪਰ ਲੱਭਿਆ '%2$s'

en: Extract the snapshot's parent, if any
pa: ਸਮੈਪਸ਼ਾਟ ਦੇ ਮੂਲ ਨੂੰ ਨਿਖੇੜੋ, ਜੇ ਕੋਈ ਹੈ

en: FAIL
pa: ਫੇਲ

en: Failed
pa: ਫੇਲ੍ਹ

en: Failed set TLS x509 credentials: %1$s
pa: TLS x509 ਕਰੀਡੈਂਸ਼ਲ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ: %1$s

en: Failed to acquire lock
pa: ਸਾਕਟ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Failed to acquire pid file '%1$s'
pa: pid ਫਾਇਲ '%1$s' ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਫੇਲ

en: Failed to add IP address %1$s to IP address cache for interface %2$s
pa: IP ਐਡਰੈੱਸ %1$s ਨੂੰ IP ਐਡਰੈੱਸ ਕੈਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਜੋੜਨ ਤੋਂ ਫੇਲ ਇੰਟਰਫੇਸ %2$s ਲਈ

en: Failed to add netlink event handle watch
pa: ਸਰਵਰ ਘਟਨਾ ਕਾਲਬੈਕ ਜੋੜਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to add signal handle watch
pa: ਸਿਗਨਲ ਪਾਈਪ ਤੋਂ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Failed to allocate PCI device list: %1$s
pa: PCI ਯੰਤਰ ਸੂਚੀ ਨਿਯਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %1$s

en: Failed to allocate XML buffer
pa: XML ਬਫਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to allocate tty
pa: tty ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to apply capabilities: %1$d
pa: ਸਮਰੱਥਾ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %1$d

en: Failed to attach device from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਜੰਤਰ ਜੋੜਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to attach disk
pa: ਡਿਸਕ ਜੋੜਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to attach interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਜੋੜਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to attach to pid %1$u
pa: pid %1$u ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to autostart VM '%1$s': %2$s
pa: VM '%1$s' ਨੂੰ ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %2$s

en: Failed to autostart storage pool '%1$s': %2$s
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ '%1$s' ਨੂੰ ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %2$s

en: Failed to begin network config change transaction
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲੀ ਟਰਾਂਜੈਕਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to bind cgroup '%1$s' on '%2$s'
pa: cgroup '%1$s' ਨੂੰ '%2$s'ਉੱਤੇ ਬਾਈਂਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to bind mount directory %1$s to %2$s
pa: ਮਾਨੀਟਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ %1$s ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ: %2$s

en: Failed to bind socket to '%1$s'
pa: ਸਾਕਟ ਨੂੰ '%1$s' ਨਾਲ ਬਾਈਂਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to build pidfile path.
pa: pidfile ਮਾਰਗ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to build pool %1$s
pa: ਪੂਲ %1$s ਮੁਅੱਤਲ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ ਹੈ

en: Failed to change owner of %1$s to %2$u:%3$u
pa: %1$s ਦੇ ਮਾਲਕ ਨੂੰ %2$u:%3$u ਵਿੱਚ ਬਦਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Failed to change ownership of '%1$s' to %2$d:%3$d
pa: '%1$s' ਦੀ ਮਲਕੀਅਤ %2$d ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ:%3$d

en: Failed to chdir into %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ chdir ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to check for domain managed save image
pa: ਡੋਮੇਨ ਪਰਬੰਧਤ ਸੰਭਾਵੇ ਈਮੇਜ਼ ਲਈ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to check for managed save image
pa: ਡੋਮੇਨ ਸੰਭਾਲਣ ਵਾਲੀ ਫਾਇਲ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to clean up %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to clear security context for agent for %1$s
pa: ਸਕਿਊਰਿਟੀ ਕੰਟੈਕਸਟ ਨੂੰ ਏਜੰਟ ਲਈ %1$s ਉੱਪਰ ਹਟਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: Failed to clear security context for monitor for %1$s
pa: %1$s ਲਈ ਮਾਨੀਟਰ  ਨਾਲ ਜੋੜਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to clone vol from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਵਾਲੀਅਮ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to close bind target %1$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ %1$s ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to collect auth credentials
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਅਧਿਕਾਰ ਇਕੱਠੇ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to commit network config change transaction
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: Failed to compare host CPU with %1$s
pa: ਹੋਸਟ CPU ਦਾ %1$s ਨਾਲ ਤੁਲਨਾ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: Failed to compile regex %1$s
pa: regex %1$s ਨੂੰ ਕੰਪਾਈਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to complete action %1$s on media
pa: ਮੀਡੀਆ ਉੱਪਰ ਕਾਰਵਾਈ %1$s ਮੁਕੰਮਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to complete tree listing
pa: ਟਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to connect socket to '%1$s'
pa: '%1$s' ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to connect to ssh agent
pa: ssh ਏਜੰਟ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to convert '%1$s' to int
pa: '%1$s' ਲਈ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to convert '%1$s' to unsigned int
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਪੂਰਨ ਅੰਕ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Failed to convert '%1$s' to unsigned long long
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਅਨ-ਸਾਈਨਡ ਲੌਂਗ ਲੌਂਗ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to count network filters
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰਾਂ ਨੂੰ ਗਿਣਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to count node devices
pa: ਨੋਡ ਜੰਤਰ ਗਿਣਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to count secrets
pa: ਸੀਕਰੇਟ ਗਿਣਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to create %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to create '%1$s': %2$s
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %2$s

en: Failed to create SASL client context: %1$d (%2$s)
pa: SASL ਕਲਾਂਈਟ ਪ੍ਰਸੰਗ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %1$d (%2$s)

en: Failed to create XML
pa: XML ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to create XML config object
pa: XML config ਆਬਜੈਕਟ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to create bind target %1$s
pa: ਪਾਈਪ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %1$s

en: Failed to create bridge node in xml document
pa: xml ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਬਰਿੱਜ ਨੋਡ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to create directory for '%1$s' dev '%2$s'
pa: '%1$s' dev '%2$s' ਲਈ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to create directory for device %1$s
pa: ਯੰਤਰ %1$s ਲਈ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to create domain from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਡੋਮੇਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to create domain save file '%1$s'
pa: %1$s ਤੇ ਡੋਮੇਨ ਸੰਭਾਲਣ ਵਾਲੀ ਫਾਇਲ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to create file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to create file '%1$s': couldn't determine fs type
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ  ਫੇਲ: fs ਕਿਸਮ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Failed to create filesystem probe for device %1$s
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਲਈ ਫਾਇਲਸਿਸਟਮ ਜਾਂਚ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Failed to create interface node under bridge node in xml document
pa: xml ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਬਰਿੱਜ ਨੋਡ ਅਧੀਨ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨੋਡ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to create network from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਨੈੱਟਵਰਕ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to create node device from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਨੋਡ ਜੰਤਰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to create pool %1$s
pa: ਪੂਲ %1$s ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to create pool from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਪੂਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to create reboot thread, killing domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to create socket
pa: ਸਾਕਟ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Failed to create symlink '%1$s' to '%2$s'
pa: %1$s ਤੋਂ %2$s ਵੱਲ symlink ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦਾ

en: Failed to create thread to suspend the host
pa: ਹੋਸਟ ਸਸਪੈਂਡ ਕਰਨ ਲਈ ਥਰਿੱਡ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to create vol %1$s
pa: ਵਾਲੀਅਮ %1$s ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to create vol from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਵਾਲੀਅਮ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to define domain from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਡੋਮੇਨ ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to define interface from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਇੰਟਰਫੇਸ ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to define network filter from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਨੈੱਟਵਰਕ ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to define network from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਨੈੱਟਵਰਕ ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to define new bridge interface %1$s
pa: ਨਵੇਂ ਬਰਿੱਜ ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to define new interface %1$s
pa: %1$s ਇੰਟਰਫੇਸ ਨੂੰ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to define pool %1$s
pa: ਪੂਲ %1$s ਨੂੰ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to define pool from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਪੂਲ ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to delete autostart link '%1$s': %2$s
pa: неуспело брисање везе аутоматског покретања „%1$s“: %2$s

en: Failed to delete pool %1$s
pa: ਪੂਲ %1$s ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to delete secret %1$s
pa: ਸੀਕਰੇਟ %1$s ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to delete snapshot %1$s
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to delete symlink '%1$s'
pa: symlink '%1$s' ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to delete vol %1$s
pa: ਪੂਲ %1$s ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to destroy bridge interface %1$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to destroy domain '%1$d'
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$d' ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to destroy interface %1$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to destroy network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to destroy node device '%1$s'
pa: ਨੋਡ ਜੰਤਰ '%1$s' ਖਤਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to destroy pool %1$s
pa: ਪੂਲ %1$s ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to detach device %1$s
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to detach device from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਜੰਤਰ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to detach disk
pa: ਡਿਸਕ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to detach interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਹਟਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to determine state of guest: $guest. Not tracking it anymore.
pa: ਪ੍ਰਾਹਣੇ ਦੀ ਹਾਲਾਤ ਹਤਾ ਲਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫ਼ਲ: $guest। ਹੋਰ ਪੈੜ੍ਹ ਨਹੀਂ ਕੱਢ ਰਿਹਾ।

en: Failed to disconnect from the hypervisor
pa: ਹਾਈਪਰਵਾਈਜ਼ਰ ਤੋਂ ਸੰਪਰਕ ਤੋੜਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to dump core of domain '%1$d' with libxenlight
pa: '%1$d' ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ libxenlight ਲਈ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to extract interface information
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੱਖਰੀ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to extract interface information or no interfaces found
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to find SCSI host with wwnn='%1$s', wwpn='%2$s'
pa: wwnn='%1$s', wwpn='%2$s' ਨਾਲ SCSI ਮੇਜਬਾਨ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to find a node driver
pa: ਨੋਡ ਡਰਾਈਵਰ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to find a node driver: %1$s
pa: ਨੋਡ ਡਰਾਈਵਰ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ: %1$s

en: Failed to find a secret storage driver
pa: ਇੱਕ ਸੀਕਰੇਟ ਡਰਾਈਵਰ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to find a secret storage driver: %1$s
pa: ਇੱਕ ਸੀਕਰੇਟ ਡਰਾਈਵਰ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ: %1$s

en: Failed to find a storage driver
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਡਰਾਈਵਰ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to find a storage driver: %1$s
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਡਰਾਈਵਰ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ: %1$s

en: Failed to find any %1$s pool sources
pa: ਕੋਈ %1$s ਪੂਲ ਸਰੋਤ ਲੱਭਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to find group record for gid '%1$u'
pa: '%1$u' ਨਾਂ ਲਈ ਗਰੁੱਪ ਰਿਕਾਰਡ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to find parent device for %1$s
pa: %1$s ਲਈ ਅਧਾਰ ਜੰਤਰ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to find the interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to find the interface: %1$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ: %1$s

en: Failed to find the network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to find the network: %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ: %1$s

en: Failed to find user record for uid '%1$u'
pa: uid '%1$u' ਲਈ ਯੂਜ਼ਰ ਰਿਕਾਰਡ ਲੱਭਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to fork as daemon: %1$s
pa: ਡੈਮਨ ਤੌਰ ਤੇ ਵੰਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ: %1$s

en: Failed to format new xml document for bridge %1$s
pa: ਨਵੇਂ xml ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਬਰਿੱਜ %1$s ਲਈ ਫਾਰਮੈਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to generate UUID
pa: UUID ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Failed to get %1$s minor number
pa: %1$s ਛੋਟਾ ਨੰਬਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to get UUID of created secret
pa: ਬਣਾਏ ਗਏ ਸੀਕਰੇਟ ਦਾ UUID ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to get VNC port. Is this domain using VNC?
pa: VNC ਪੋਰਟ ਲੈਣ ਤੋਂ ਫੇਲ। ਕੀ ਇਹ ਡੋਮੇਨ VNC ਵਰਤ ਰਿਹਾ ਹੈ?

en: Failed to get block stats %1$s %2$s
pa: ਬਲਾਕ ਹਾਲਤ %1$s %2$s ਪਤਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to get capability names of the device
pa: ਯੰਤਰ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ਨਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to get capability numbers of the device
pa: ਯੰਤਰ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to get certificate %1$s distinguished name: %2$s
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %1$s ਤਰਜੀਹ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ: %2$s

en: Failed to get client socket identity
pa: ਕਲਾਂਈਟ ਸਾਕਟ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to get disk information
pa: ਡਿਸਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to get domain autostart state
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ ਮਾਰਕ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to get domain description xml
pa: ਡੋਮੇਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to get domain persistence info
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਨਿਰੰਤਰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to get domain state
pa: ਡੋਮੇਨ ਸਥਿਤੀ ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to get domain's UUID
pa: ਡੋਮੇਨ UUID ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Failed to get host number for iSCSI session with path '%1$s'
pa: iSCSI ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲਈ '%1$s' ਮਾਰਗ ਨਾਲ ਹੋਸਟ ਨੰਬਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to get interface information
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to get interface stats %1$s %2$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ %1$s %2$s ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to get memory statistics for domain %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ %1$s ਲਈ ਮੈਮੋਰੀ ਹਾਲਤ ਪਤਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to get network autostart state
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸ੍ਵੈ-ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹਾਲਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to get network persistence info
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੀ ਅਟੱਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to get node physical info from libxenlight
pa: ਨੋਡ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to get option '%1$s': %2$s
pa: ਚੋਣ '%1$s' ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %2$s

en: Failed to get pool autostart state
pa: ਪੂਲ ਸ੍ਵੈ-ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹਾਲਾਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to get pool persistence info
pa: ਪੂਲ ਅਟੱਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to get scheduler id for domain '%1$d' with libxenlight
pa: libxenlight ਦੇ ਨਾਲ '%1$d' ਡੋਮੇਨ ਲਈ scheduler id ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to get scheduler parameters for domain '%1$d' with libxenlight
pa: libxenlight ਦੇ ਨਾਲ '%1$d' ਡੋਮੇਨ ਲਈ scheduler ਗੁਣ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to get snapshot count
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਗਿਣਤੀ ਪਤਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to get the number of active networks
pa: ਸਰਗਰਮ ਨੈੱਟਵਰਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to get the number of active pools
pa: ਸਰਗਰਮ ਪੂਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to get the number of inactive networks
pa: ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਨੈੱਟਵਰਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to get the number of inactive pools
pa: ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਪੂਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to get uuid of secret
pa: ਸੀਕਰੇਟ ਦੀ uuid ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to get version info from libxenlight
pa: ਡਿਸਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to initialize TLS session: %1$s
pa: TLS ਕਲਾਂਈਟ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %1$s

en: Failed to initialize libssh2 agent handle
pa: ਘਟਨਾ ਸਿਸਟਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to initialize libssh2 known hosts table
pa: ਘਟਨਾ ਸਿਸਟਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to initialize libssh2 session
pa: ਘਟਨਾ ਸਿਸਟਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to initialize libvirt
pa: libvirt ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to initialize mutex
pa: ਘਟਨਾ ਸਿਸਟਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to initialize security drivers
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਡਰਾਈਵਰ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to initialize storage pool '%1$s': %2$s
pa: ਸਾਕਟ ਨੂੰ '%1$s' ਨਾਲ ਬਾਈਂਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %2$s

en: Failed to inquire lock
pa: ਲਿਖਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to list active domains
pa: ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to list active interfaces
pa: ਸਰਗਰਮ ਇੰਟਰਫੇਸ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to list active networks
pa: ਸਰਗਰਮ ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੀ ਲਿਸਟ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to list active pools
pa: ਸਰਗਰਮ ਪੂਲ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to list domains
pa: ਡੋਮੇਨ ਵੇਖਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to list inactive domains
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to list inactive interfaces
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਇੰਟਰਫੇਸ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to list inactive networks
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਨੈੱਟਵਰਕਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to list inactive pools
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਪੂਲ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to list interfaces
pa: ਇੰਟਰਫੇਸਾਂ ਨੂੰ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to list network filters
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to list networks
pa: ਨੈੱਟਵਰਕਾਂ ਨੂੰ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to list node devices
pa: ਨੋਡ ਜੰਤਰ ਵੇਖਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to list node secrets
pa: ਨੋਡ ਸੀਕਰੇਟ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to list persistent guests on $uri
pa: $uri ਉੱਪਰ ਰਾਖਵੇਂ ਗਿਸਟ ਵੇਖਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to list pools
pa: ਪੂਲਾਂ ਨੂੰ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to list secrets
pa: ਸੀਕਰੇਟ ਵੇਖਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to list ssh agent identities
pa: ਨੋਡ ਜੰਤਰ ਵੇਖਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to list storage volumes
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਵੇਖਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to list transient guests
pa: ਸੀਕਰੇਟ ਵੇਖਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to list vcpus for domain '%1$d' with libxenlight
pa: libxenlight ਦੇ ਨਾਲ '%1$d' ਡੋਮੇਨ ਦੇ ਲਈ vcpus ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to list volumes
pa: ਆਇਤਨ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to load plugin %1$s: %2$s
pa: ਪਲੱਗਇਨ %1$s ਨੂੰ ਲੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ੍ਹ: %2$s

en: Failed to make auth credentials
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਅਧਿਕਾਰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to make device %1$s
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to make directory %1$s readonly
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ %1$s ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to make dnsmasq (PID: %1$d) reload config files.
pa: dnsmasq (PID: %1$d) ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ config ਫਾਈਲਾਂ ਦੁਬਾਰਾ ਲੋਡ ਕਰੋ।

en: Failed to make domain persistent after migration
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਨਿਰੰਤਰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to make domain persistent after migration: %1$s
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਨਿਰੰਤਰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %1$s

en: Failed to make new root %1$s readonly
pa: ਨਵਾਂ ਰੂਟ %1$s ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to make path %1$s
pa: ਮਾਰਗ %1$s ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to make root private
pa: ਰੂਟ ਪਰਾਈਵੇਟ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to mkdir %1$s
pa: mkdir %1$s ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to mount %1$s on %2$s type %3$s
pa: %1$s ਨੂੰ %2$s ਉੱਪਰ ਕਿਸਮ %3$s ਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to mount %1$s on /dev
pa: %1$s ਨੂੰ /dev ਉੱਤੇ ਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to mount %1$s on /dev/pts
pa: %1$s ਨੂੰ /dev/pts ਉੱਤੇ ਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to mount %1$s on /proc/meminfo
pa: %1$s ਨੂੰ /proc/meminfo ਉੱਤੇ ਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to mount devfs on %1$s type %2$s (%3$s)
pa: devfs ਨੂੰ %1$s ਕਿਸਮ %2$s (%3$s) ਤੇ ਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to mount device %1$s to %2$s
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਨੂੰ %2$s ਉੱਪਰ ਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to mount device %1$s to %2$s as %3$s
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਨੂੰ %2$s ਉੱਪਰ %3$s ਵਾਂਗ ਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to mount device %1$s to %2$s, unable to detect filesystem
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਨੂੰ %2$s ਤੇ ਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ੍ਹ, ਫਾਇਲਸਿਸਟਮ ਖੋਜਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Failed to mount devpts on %1$s
pa: %1$s ਉੱਪਰ devpts ਨੂੰ ਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to mount directory %1$s as tmpfs
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ %1$s ਨੂੰ tmpfs ਵਾਂਗ ਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ੍ਹ

en: Failed to mount empty tmpfs at %1$s
pa: ਖਾਲੀ tmpfs ਨੂੰ %1$s ਤੇ ਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to move '%1$s' element in xml document
pa: xml ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ '%1$s' ਐਲੀਮੈਂਟ ਲਿਜਾਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to open %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to open '%1$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to open config space file '%1$s'
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਸਪੇਸ ਫਾਇਲ '%1$s' ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to open domain image file '%1$s'
pa: ਡੋਮੇਨ ਤਸਵੀਰ ਫਾਈਲ '%1$s' ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to open file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to open file '%1$s': couldn't determine fs type
pa: ਫਾਈਲ '%1$s' ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ: fs ਕਿਸਮ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Failed to open pid file '%1$s'
pa: pid ਫਾਇਲ '%1$s' ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to open socket to sanlock daemon
pa: sanlock ਡੈਮਨ ਲਈ ਸਾਕਟ ਖੋਲਣ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to open storage volume with path '%1$s'
pa: ਸਟੋਰਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਨੂੰ ਮਾਰਗ '%1$s' ਨਾਲ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to open tty %1$s
pa: tty %1$s ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to parse PCI config address '%1$s'
pa: ਮੈਕ ਐਜਰੈੱਸ '%1$s' ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to parse block name %1$s
pa: ਬਲਾਕ ਨਾਂ %1$s ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to parse configuration of %1$s
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ %1$s ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Failed to parse dir name '%1$s'
pa: ਡਾਇਰੈ ਨਾਂ '%1$s' ਨੂੰ  ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to parse domain description xml
pa: ਡੋਮੇਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to parse group '%1$s'
pa: ਸਮੂਹ '%1$s' ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to parse mode '%1$s'
pa: '%1$s' ਰੂਪ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to parse port number
pa: ਪੋਰਟ ਨੰਬਰ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to parse positive integer from '%1$s'
pa: '%1$s' ਤੋਂ ਧਨਾਤਮਕ ਪੂਰਨ ਅੰਕ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to parse snapshot XML from file '%1$s'
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ XML ਨੂੰ ਫਾਇਲ '%1$s' ਤੋਂ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ੍ਹ

en: Failed to parse uid and gid from '%1$s'
pa: '%1$s' ਤੋਂ uid ਅਤੇ gid ਅੰਕ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to parse user '%1$s'
pa: ਯੂਜ਼ਰ '%1$s' ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to parse value of URI component %1$s
pa: URL ਕੰਪੋਨੈੱਟ %1$s ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to parse vzlist output
pa: vzlist ਆਊਟਪੁੱਟ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to pin vcpu '%1$d' with libxenlight
pa: vcpu '%1$d' ਨੂੰ libxenlight ਨਾਲ ਪਿੰਨ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to pivot root
pa: pivot root ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to pre-allocate space for file '%1$s'
pa: ਫਾਈਲ '%1$s' ਲਈ ਥਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲਾਂ-ਵੰਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to process SCSI device with sysfs path '%1$s'
pa: opendir sysfs ਮਾਰਗ '%1$s' ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to query numad for the advisory nodeset
pa: ਅਡਵਾਈਜ਼ਰੀ ਨੋਡਸੈੱਟ ਲਈ ਬੇਨਤੀ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to re-attach PCI device: %1$s
pa: PCI ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਜੋੜਨ ਲਈ ਫੇਲ: %1$s

en: Failed to re-attach device %1$s
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਨੂੰ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to read %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to read '%1$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਪੜਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to read /proc/mounts
pa: /proc/mounts ਨੂੰ ਪੜਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to read AppArmor profiles list '%1$s'
pa: AppArmor ਪਰੋਫਾਈਲ ਸੂਚੀ '%1$s' ਨੂੰ ਪੜਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to read PCI config space for %1$s
pa: %1$s ਲਈ PCI ਸੰਰਚਨਾ ਸਪੇਸ ਪੜ੍ਹਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to read file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਨੂੰ ਪੜਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to read from signal pipe
pa: ਸਿਗਨਲ ਪਾਈਪ ਤੋਂ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Failed to read product/vendor ID for %1$s
pa: %1$s ਲਈ ਉਤਪਾਦ/ਵਿਕਰੇਤਾ ਪੜ੍ਹਨ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to read the container continue message
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ ਜਾਰੀ ਸੁਨੇਹੇ ਪੜਂ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to readdir for %1$s (%2$d)
pa: %1$s (%2$d) ਲਈ readdir ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to reboot domain '%1$d' with libxenlight
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$d' ਨੂੰ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to reconnect to the hypervisor
pa: ਹਾਈਪਰਵੀਜ਼ਰ ਨਾਲ ਮੁੜ-ਜੁੜਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to recv file descriptor
pa: ਨਾਨ-ਬਲਾਕਿੰਗ ਫਾਇਲ ਪਛਾਣਕਾਰ ਫਲੈਗ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to refresh pool %1$s
pa: ਪੂਲ %1$s ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to register lock failure action
pa: ਤਾਲਾ ਅਸਫਲਤਾ ਕਾਰਵਾਈ ਨੂੰ ਦਰਜ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to register shutdown timeout
pa: ਸ਼ੱਟਡਾਊਨ ਮਿਆਦ ਦਰਜ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to register xml namespace '%1$s'
pa: ਡਾਇਰੈ ਨਾਂ '%1$s' ਨੂੰ  ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to release lock
pa: ਸਾਕਟ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Failed to remove domain managed save image
pa: ਡੋਮੇਨ ਸੰਭਾਲਣ ਵਾਲੀ ਫਾਇਲ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to remove managed save file '%1$s'
pa: ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ ਸੰਭਾਲ ਫਾਈਲ '%1$s' ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to remove storage volume '%1$s'(%2$s)
pa: ਸਟੋਰੇਮ ਵਾਲੀਅਮ '%1$s'(%2$s) ਨੂੰ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Failed to reserve port %1$zu
pa: ਪੋਰਟ %1$zu ਨੂੰ ਰਾਖਵਾਂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to reset PCI device: %1$s
pa: PCI ਜੰਤਰ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ: %1$s

en: Failed to reset device %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਜੰਤਰ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to resize block device '%1$s'
pa: ਬਲਕਾ ਜੰਤਰ '%1$s' ਮੁੜ-ਅਕਾਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to resolve device link '%1$s'
pa: ਯੰਤਰ ਲਿੰਕ '%1$s' ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to restore PCI config space for %1$s
pa: %1$s ਲਈ PCI ਸੰਰਚਨਾ ਸਪੇਸ ਫਾਇਲ ਮੁੜ-ਸੰਭਾਲਣ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to restore domain from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਡੋਮੇਨ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to restrict process
pa: ਪੂਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to resume domain '%1$d' with libxenlight
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$d' ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to resume guest %1$s after failure
pa: ਫੇਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗਿਸਟ %1$s ਨੂੰ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to retrieve CPU statistics for domain '%1$s'
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$s' ਲਈ CPU ਅੰਕੜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to retrieve current vcpu count
pa: vcpu ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to retrieve maximum vcpu count
pa: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ vcpu ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to retrieve ssh host key: %1$s
pa: ਸਾਕਟ ਪੜ੍ਹਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ: %1$s

en: Failed to retrieve vCPU count from the guest
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਤੋਂ vCPU ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to rollback network config change transaction
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਨੂੰ ਪਿਛਾਂਹ-ਰੇੜ੍ਹਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to run clone container
pa: ਕਲੋਨ ਕੰਨਟੇਨਰ ਚੱਲਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to run command '%1$s' to create new iscsi interface
pa: ਨਵਾਂ iscsi ਇੰਟਰਫੇਸ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ '%1$s' ਚਲਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to run command '%1$s' to update iscsi interface with IQN '%2$s'
pa: iscsi ਇੰਟਰਫੇਸ ਨੂੰ IQN '%1$s' ਨਾਲ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਲਈ ਕਮਾਂਡ '%2$s' ਚਲਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to save domain '%1$d' with libxenlight
pa: '%1$d' ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to send file descriptor %1$d
pa: ਫਾਇਲ ਪਛਾਕਾਰ %1$d ਭੇਜਣਾ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to send request to init control %1$s
pa: init ਨਿਯੰਤਰਣ %1$s ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਭੇਜਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to set %1$s for %2$s: value too large
pa: %1$s ਨੂੰ %2$s ਲਈ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to set attributes from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to set bridge delay %1$d in xml document
pa: xml ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਬਰਿੱਜ ਅੰਤਰਾਲ %1$d ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to set bridge interface type to 'bridge' in xml document
pa: xml ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਬਰਿੱਜ ਇੰਟਰਫੇਸ ਕਿਸਮ 'bridge' ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to set close-on-exec flag '%1$s'
pa: close-on-exec ਫਲੈਗ '%1$s' ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to set interface name to '%1$s' in xml document
pa: xml ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ '%1$s' ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to set interface type to '%1$s' in xml document
pa: xml ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਇੰਟਰਫੇਸ ਕਿਸਮ '%1$s' ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to set master bridge interface name to '%1$s' in xml document
pa: xml ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ ਮਾਸਟਰ ਬਰਿੱਜ ਇੰਟਰਫੇਸ ਦਾ ਨਾਂ '%1$s' ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to set maximum memory for domain '%1$d' with libxenlight
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$d' ਲਈ ਮੈਮੋਰੀ ਸੀਮਾ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to set memory for domain
pa: ਡੋਮੇਨ %s ਲਈ ਮੈਮੋਰੀ ਸੀਮਾ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to set memory for domain '%1$d' with libxenlight
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$d' ਲਈ ਮੈਮੋਰੀ ਸੀਮਾ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to set new domain description
pa: ਡੋਮੇਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to set non-blocking file descriptor flag
pa: ਨਾਨ-ਬਲਾਕਿੰਗ ਫਾਇਲ ਪਛਾਣਕਾਰ ਫਲੈਗ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to set scheduler parameters for domain '%1$d' with libxenlight
pa: libxenlight ਦੇ ਨਾਲ '%1$d' ਡੋਮੇਨ ਲਈ scheduler id ਪੱਕੀ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to set secret value
pa: ਸੀਕਰੇਟ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to set security context for agent for %1$s
pa: ਸਕਿਊਰਿਟੀ ਕੰਟੈਕਸਟ ਨੂੰ ਏਜੰਟ ਲਈ %1$s ਉੱਪਰ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: Failed to set security context for monitor for %1$s
pa: %1$s ਲਈ ਮਾਨੀਟਰ ਲਈ ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸੰਗ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to set stp attribute in xml document
pa: xml ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ stp ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to set vcpus for domain '%1$d' with libxenlight
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$d' ਲਈ ਮੈਮੋਰੀ ਸੀਮਾ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to shutdown domain '%1$d' with libxenlight
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$d' ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to start SASL negotiation: %1$d (%2$s)
pa: SASL ਨੈਗੋਸ਼ੀਏਸ਼ਨ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %1$d (%2$s)

en: Failed to start bridge interface %1$s
pa: ਬਰਿੱਜ ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to start interface %1$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to start job on VM '%1$s': %2$s
pa: VM '%1$s' ਉੱਪਰ ਜੌਬ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ: %2$s

en: Failed to start network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to start pool %1$s
pa: ਪੂਲ %1$s ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to start the nwfilter driver
pa: nwfilter ਡਰਾਈਵਰ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to start the nwfilter driver: %1$s
pa: nwfilter ਡਰਾਈਵਰ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ: %1$s

en: Failed to stat storage volume with path '%1$s'
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਨੂੰ ਮਾਰਗ '%1$s' ਨਾਲ ਵੇਖਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to step SASL negotiation: %1$d (%2$s)
pa: SASL ਨੈਗੋਸ਼ੀਏਸ਼ਨ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %1$d (%2$s)

en: Failed to suspend domain '%1$d' with libxenlight
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$d' ਮੁਅੱਤਲ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ ਹੈ

en: Failed to symlink device %1$s to %2$s
pa: PCI ਜੰਤਰ '%1$s' ਨੂੰ %2$s ਵਿੱਚ ਬਾਈਂਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to take snapshot: %1$s
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %1$s

en: Failed to terminate process %1$lld with SIG%2$s
pa: ਕਾਰਵਾਈ %1$lld  ਨੂੰ SIG%2$s ਨਾਲ ਰੋਕਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to truncate file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to truncate volume with path '%1$s' to %2$ju bytes
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਨੂੰ ਮਾਰਗ '%1$s' ਤੋਂ %2$ju ਬਾਈਟ ਵੱਲ ਟਰੰਕੇਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to truncate volume with path '%1$s' to 0 bytes
pa: ਵਾਲੀਅਮ  '%1$s' ਤੋਂ 0 ਬਾਈਟ ਤੱਕ ਘਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to unbind PCI device '%1$s' from %2$s
pa: PCI ਜੰਤਰ '%1$s' ਨੂੰ  %2$s ਤੋਂ ਅਨਬਾਈਂਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to undefine bridge interface %1$s
pa: %1$s ਇੰਟਰਫੇਸ ਨੂੰ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to undefine interface %1$s
pa: %1$s ਇੰਟਰਫੇਸ ਨੂੰ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to undefine network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਨੂੰ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to undefine network filter %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ %1$s ਨੂੰ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to undefine pool %1$s
pa: ਪੂਲ %1$s ਨੂੰ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to unmount '%1$s' and could not detach subtree '%2$s'
pa: ਕਮਾਂਡ ਨੂੰ '%1$s' ਕਾਰਵਾਈ '%2$s' ਨਾਲ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to unmount '%1$s' and could not unmount old root '%2$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਅਨਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ ਅਤੇ ਪੁਰਾਣੇ ਰੂਟ '%2$s' ਨੂੰ ਅਨਮਾਊਂਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Failed to update %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to update '%1$s' of node mode for target '%2$s'
pa: '%1$s' ਦੇ ਨੋਡ ਮੋਡ ਨੂੰ ਟਿਕਾਣਾ '%2$s' ਲਈ ਅਪਡੇਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to update device from %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਜੰਤਰ ਅੱਪਡੇਟ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to update interface link state
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਲਿੰਕ ਸਟੇਟ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Failed to update network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਨੂੰ ਅਪਡੇਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to verify peer's certificate
pa: ਸਰਵਰ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Failed to wipe vol %1$s
pa: ਵਾਲੀਅਮ %1$s ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to write %1$zu bytes to storage volume with path '%2$s'
pa: %1$zu ਬਾਈਟਾਂ ਨੂੰ ਮਾਰਗ '%2$s' ਵਾਲੇ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਤੇ ਲਿਖਣ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to write save file header
pa: ਹੈਡਰ ਸੰਭਾਲਣ ਵੇਲੇ ਲਿਖਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Failed to write to pid file '%1$s'
pa: pid ਫਾਇਲ '%1$s' ਨੂੰ ਲਿਖਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to write vmx file '%1$s'
pa: vmx ਫਾਇਲ '%1$s' ਲਿਖਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed to write xml description
pa: ਡੋਮੇਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failed! Volume not removed.
pa: ਫੇਲ ਹੋਇਆ! ਵਾਲੀਅਮ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ।

en: Failed.
pa: ਫੇਲ੍ਹ।

en: Failure action %1$s is not supported by sanlock
pa: ਅਸਫਲਤਾ ਕਾਰਵਾਈ %1$s sanlock ਦੁਆਰਾ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Failure to mask address
pa: ਸਾਕ ਐਡਰੈੱਸ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Failure while reading log output
pa: ਲਾਗ ਆਊਟਪੁੱਟ ਪੜ੍ਹਨ ਦੌਰਾਨ ਅਸਫਲਤਾ

en: Family 'ipv6' specified for non-IPv6 address '%1$s' in network '%2$s'
pa: 'ipv6' ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਗੈਰ-IPv6 ਪਤੇ '%1$s' ਲਈ ਨੈੱਟਵਰਕ '%2$s' ਵਿੱਚ ਦਰਸਾਇਆ ਗਿਆ

en: Feature %1$s required by CPU model %2$s not found
pa: CPU ਮਾਡਲ %1$s ਲਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ %2$s ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: Field kernel memory too long for destination
pa: ਨੀਯਤ ਟਿਕਾਣੇ ਲਈ ਫੀਲਡ cpu_shares ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਹੈ

en: Field name '%1$s' too long
pa: ਫਾਇਲ ਨਾਂ '%1$s' ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਹੈ

en: File '%1$s' has unknown type
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਦੀ ਅਣਜਾਣ ਕਿਸਮ ਹੈ

en: File descriptor returned by udev %1$d does not match node device file descriptor %2$d
pa: ਫਾਇਲ ਪਛਾਣਕਾਰ ਜੋ udev %1$d ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਦਾ ਮੇਲ ਨੋਡ ਜੰਤਰ ਫਾਇਲ ਪਛਾਣਕਾਰ %2$d ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ

en: File name '%1$s' doesn't have expected format '/vmfs/volumes/<datastore>/<path>'
pa: ਡਾਟਾਸਟੋਰ ਸੰਬੰਧੀ ਮਾਰਗ '%1$s' ਦਾ ਸਹੀ ਫਾਰਮੈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ '[<datastore>] <path>'

en: File name '%1$s' refers to non-existing datastore '%2$s'
pa: ਫਾਈਲ ਨਾਂ '%1$s' ਇੱਕ ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਡਾਟਾ ਭੰਡਾਰ '%2$s' ਵੱਲ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: File processed:
pa: ਵਰਤੀ ਫਾਇਲ:

en: File remaining:
pa: ਬਾਕੀ ਫਾਇਲ:

en: File total:
pa: ਕੁੱਲ ਫਾਇਲ:

en: Filesystem driver type not supported
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ ਕਿਸਮ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Filter '%1$s' is in use.
pa: ਫਿਲਟਰ '%1$s' ਵਰਤੋਂ ਅਧੀਨ ਹੈ।

en: Filtering is not supported by this libvirt
pa: ਇਸ libvirt ਦੁਆਰਾ ਫਿਲਟਰਿੰਗ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Filtering using --type is not supported by this libvirt
pa: ਇਸ libvirt ਦੁਆਰਾ --type ਵਰਤ ਕੇ ਫਿਲਟਰਿੰਗ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: First file-based harddisk has no source, cannot deduce datastore and path for VMX file
pa: ਪਹਿਲੀ ਫਾਇਲ-ਅਧਾਰਿਤ ਹਾਰਡਡਿਸਕ ਦਾ ਕੋਈ ਸਰੋਤ ਨਹੀਂ ਹੈ, VMX ਫਾਇਲ ਲਈ ਡਾਟਾਸਟੋਰ ਅਤੇ ਮਾਰਗ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Floppy '%1$s' has unsupported type '%2$s', expecting '%3$s' or '%4$s'
pa: '%1$s' floppy ਦੀ ਕਿਸਮ '%2$s' ਅਸਮਰਥਿਤ ਹੈ, ਆਸ '%3$s' ਜਾਂ '%4$s' ਦੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Floppy disk index (parsed from '%1$s') is too large
pa: ਫਲਾਪੀ ਡਿਸਕ ਕ੍ਰਮ-ਸੂਚੀ ('%1$s' ਤੋਂ ਪਾਰਸਡ) ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਹੈ

en: For IPv4, multiple DHCP definitions cannot be specified.
pa: IPv4 ਲਈ, ਬਹੁਤੀਆਂ DHCP ਪਰਿਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਦਰਸਾਈਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ।

en: For IPv6, multiple DHCP definitions cannot be specified.
pa: IPv6 ਲਈ, ਬਹੁਤੀਆਂ DHCP ਪਰਿਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਦਰਸਾਈਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ।

en: Forcefully stop a given domain, but leave its resources intact.
pa: ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਰੋਕੋ, ਪਰ ਇਸਦੇ ਸਰੋਤਾਂ ਨੂੰ ਅਛੂਤਾ ਰਹਿਣ ਦਿਓ

en: Forcefully stop a given network.
pa: ਇੱਕ ਦਿੱਤਾ ਨੈੱਟਵਰਕ ਖਤਮ ਕਰੋ।

en: Forcefully stop a given pool. Raw data in the pool is untouched
pa: ਦਿੱਤੇ ਹੋਏ ਪੂਲ ਨੂੰ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰੋ। ਪੂਲ ਵਿਚਲਾ ਕੱਚਾ ਡਾਟਾ ਅਛੂਤਾ ਹੈ

en: Formatting IP address for host '%1$s' failed: %2$s
pa: IP ਐਡਰੈੱਸ ਨੂੰ ਹੋਸਟ '%1$s' ਲਈ ਫਾਰਮੈਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ ਹੈ: %2$s

en: Found invalid device link '%1$s' in '%2$s'
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ ਯੰਤਰ ਲਿੰਕ '%1$s' ਲੱਭਿਆ '%2$s' ਵਿੱਚ

en: Found unexpected controller model '%1$s' for disk '%2$s'
pa: ਅਣਜਾਣ ਕੰਟਰੋਲਰ ਮਾਡਲ '%1$s' ਲੱਭਿਆ ਹੈ ਡਿਸਕ '%2$s' ਲਈ

en: Fully-qualified path of block device
pa: ਬਲਾਕ ਯੰਤਰਾਂ ਦਾ Fully-qualified ਰਸਤਾ

en: Fully-qualified path or target of disk device
pa: ਡਿਸਕ ਜੰਤਰ ਦਾ ਫੁਲੀ-ਕੁਆਲੀਫਾਈਡ ਟਿਕਾਣਾ ਜਾਂ ਟਾਰਗਿਟ

en: GET operation failed
pa: GET ਕਾਰਵਾਈ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: GET operation failed: %1$s
pa: GET ਕਾਰਵਾਈ ਫੇਲ: %1$s

en: GNUTLS call error
pa: GNUTLS ਕਾਲ ਗਲਤੀ

en: Get block device size info for a domain.
pa: ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਜੰਤਰ ਬਲਾਕ ਅਕਾਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਤਾ ਕਰੋ।

en: Get device block stats for a running domain. See man page or use --human for explanation of fields
pa: ਚੱਲ ਰਹੇ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਜੰਤਰ ਬਲਾਕ ਅੰਕੜੇ ਲਵੋ। man ਪੇਜ਼ ਵੇਖੋ ਜਾਂ ਖੇਤਰਾਂ ਲਈ --human ਵਰਤੋ

en: Get link state of a domain's virtual interface.
pa: ਭੋਤਿਕ ਹੋਸਟ ਇੰਟਰਫੇਸਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: Get memory statistics for a running domain.
pa: ਚੱਲ ਰਹੇ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਮੈਮੋਰੀ ਹਾਲਤ ਪਤਾ ਕਰੋ।

en: Get network interface stats for a running domain.
pa: ਇੱਕ ਚੱਲਦੀ ਡੋਮੇਨ ਬਾਰੇ ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਹਾਲਤ ਪਤਾ ਕਰੋ।

en: Get or set blkio parameters
pa: blkio ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਲਵੋ ਜਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Get or set memory parameters
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਲਵੋ ਜਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Get or set node memory parameters
pa: ਨੋਡ ਮੈਮੋਰੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Get or set node memory parameters
        To get the memory parameters, use following command: 
    
        virsh # node-memory-tune
pa: ਨੋਡ ਮੈਮੋਰੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰੋ
        ਮੈਮੋਰੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ, ਅਗਲੀ ਕਮਾਂਡ ਵਰਤੋ: 
    
        virsh # node-memory-tune

en: Get or set numa parameters
pa: ਅੰਕੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਲੈਣ ਜਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Get or set the current blkio parameters for a guest domain.
        To get the blkio parameters use following command: 
    
        virsh # blkiotune <domain>
pa: ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਹੁਣੀ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਮੌਜੂਦਾ blkio ਗੁਣ ਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਂ ਪੱਕੇ ਕਰੋ।
    blkio ਗੁਣ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਅਗਲੀ ਕਮਾਂਡ ਵਰਤੋ:
    
    virsh # blkiotune <ਡੋਮੇਨ>

en: Get or set the current memory parameters for a guest domain.
        To get the memory parameters use following command: 
    
        virsh # memtune <domain>
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣੀ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਮੌਜੂਦਾ ਮੈਮੋਰੀ ਗੁਣ ਲਓ ਜਾਂ ਪੱਕਾ ਕਰੋ। 
    ਮੈਮੋਰੀ ਗੁਣ ਲੈਣ ਲਈ ਆਹ ਕਮਾਂਡ ਵਰਤੋ:
    
    virsh # memtune <domain>

en: Get or set the current numa parameters for a guest domain.
        To get the numa parameters use following command: 
    
        virsh # numatune <domain>
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਮੌਜੂਦਾ numa ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਪ੍ਰਾਪਤ/ਸੈੱਟ ਕਰੋ।
    numa ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਲਿਖੀ ਕਮਾਂਡ ਵਰਤੋ: 
    
    virsh # numatune <domain>

en: Get or set the current snapshot
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ ਜਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Get persistent config failed
pa: ਸਥਿਰ ਸੰਰਚਨਾ ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Get persistent interface state
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਸਟੇਟ ਸਥਿਰ ਰੱਖੋ

en: Get the maximum migration bandwidth
pa: ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਬੈਂਡਵਿੱਡਥ ਲਵੋ

en: Get the maximum migration bandwidth (in MiB/s) for a domain.
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਬੈਂਡਵਿੱਡਥ (MiB/s ਵਿੱਚ) ਲਵੋ।

en: Get the name of the parent of a snapshot
pa: ਕਿਸੇ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਦੇ ਮੂਲ ਦਾ ਨਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get the summary of block devices for a domain.
pa: ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਬਲਾਕ ਜੰਤਰਾਂ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਤਾ ਕਰੋ।

en: Get the summary of virtual interfaces for a domain.
pa: ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਵਰਚੁਅਲ ਇੰਟਰਫੇਸ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਵੋ।

en: Get/set parameters of a domain's virtual interface.
pa: ਡੋਮਾਨ ਦੇ ਆਭਾਸੀ ਇੰਟਰਫੇਸ ਦੇ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਪ੍ਰਾਪਤ/ਸੈੱਟ ਕਰੋ।

en: Get/set size of the cache (in bytes) used for compressing repeatedly transferred memory pages during live migration.
pa: ਜੀਵੰਤ ਪ੍ਰਵਾਸ ਦੌਰਾਨ ਵਾਰ ਵਾਰ ਤਬਦੀਲ ਹੁੰਦੇ ਮੈਮੋਰੀ ਸਫ੍ਹਿਆਂ ਨੂੰ ਸੁੰਗੇੜਨ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਂਦੀ ਕੈਚੇ ਦਾ ਆਕਾਰ (ਬਾਈਟਾਂ ਵਿੱਚ) ਪ੍ਰਾਪਤ/ਸੈੱਟ ਕਰੋ।

en: Got invalid memory size %1$d
pa: ਗਲਤ ਮੈਮੋਰੀ ਅਕਾਰ %1$d ਮਿਲਿਆ ਹੈ

en: Grouped commands:
pa: ਗਰੁੱਪ ਦੀਆਂ ਕਮਾਂਡਾਂ:

en: Guest agent is not responding
pa: ਗਿਸਟ ਏਜੰਟ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਦੇ ਰਿਹਾ

en: Guest agent is not responding: %1$s
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਏਜੰਟ ਹੁੰਗਾਰਾ ਨਹੀਂ ਭਰ ਰਿਹਾ: %1$s

en: Guest agent not available for now
pa: cpu affinity ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: HTTP response code %1$d for call to '%2$s'
pa: HTTP ਰਿਸਪੌਂਸ ਕੋਡ %1$d '%2$s' ਨੂੰ ਕਾਲ ਲਈ

en: HTTP response code %1$d for call to '%2$s'. Fault is unknown, XPath evaluation failed
pa: HTTP response code %1$d for call to '%2$s'। Fault is unknown, XPath evaluation failed

en: HTTP response code %1$d for call to '%2$s'. Fault is unknown, deserialization failed
pa: HTTP ਰਿਸਪੌਂਸ ਕੋਡ %1$d '%2$s' ਕਾਲ ਨੂੰ। ਨੁਕਸ ਅਣਜਾਣ ਹੈ, ਡੀਸੀਰੀਅਲਾਈਜੇਸ਼ਨ ਫੇਲ ਹੋਈ ਹੈ

en: HTTP response code %1$d for call to '%2$s'. Fault: %3$s - %4$s
pa: HTTP ਜਵਾਬ ਕੋਡ %1$d '%2$s' ਕਾਲ ਨੂੰ। ਗਲਤੀ: %3$s - %4$s

en: HTTP response code %1$d for download from '%2$s'
pa: HTTP ਰਿਸਪੌਂਸ ਕੋਡ %1$d '%2$s' ਤੋਂ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਼ਾ

en: HTTP response code %1$d for upload to '%2$s'
pa: HTTP ਰਿਸਪੌਂਸ ਕੋਡ %1$d '%2$s' ਤੋਂ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ

en: Handshake is already complete
pa: ਡੋਮੇਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: Hook for %1$s, failed to find operation #%2$d
pa:  %1$s ਲਈ Hook, #%2$d ਕਾਰਵਾਈ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Hook script execution failed
pa: ਹੂਰ ਸਕਰਿਪਟ ਆਗਜ਼ੀਕਿਊਸ਼ਨ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: Hook script execution failed: %1$s
pa: ਹੂਰ ਸਕਰਿਪਟ ਆਗਜ਼ੀਕਿਊਸ਼ਨ ਫੇਲ ਹੋਈ: %1$s

en: Host CPU does not provide required features
pa: ਮੇਜਬਾਨ CPU ਲੋੜੀਂਦੇ ਨਕਸ਼ ਮੁਹੱਈਆ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਉਂਦਾ ਹੈ

en: Host CPU does not strictly match guest CPU: Extra features
pa: ਮੇਜਬਾਨ CPU ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ CPU ਨਾਲ ਸਖ਼ਤੀ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ: ਵਾਧੂ ਨਕਸ਼

en: Host CPU is a superset of CPU described in %1$s
pa: ਹੋਸਟ CPU %1$s ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੇ CPU ਦਾ ਮੁੱਖ-ਸਮੂਹ ਹੈ

en: Host CPU provides forbidden features
pa: ਮੇਜਬਾਨ CPU ਵਰਜਿਤ ਨਕਸ਼ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਉਂਦਾ ਹੈ

en: Host SMBIOS information is not available
pa: cpu ਜਾਣਕਾਰੀ ਇੱਕ ਐਰੇ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Host sysinfo extraction not supported on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਕਾਰਜ CPU affinity ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: HostCpuIdInfo register '%1$s' has an unexpected format
pa: HostCpuIdInfo ਰਜਿਸਟਰ '%1$s' ਦਾ ਅਣਜਾਣ ਫਾਰਮੈਟ ਹੈ

en: HostCpuIdInfo register '%1$s' has an unexpected length
pa: HostCpuIdInfo ਰਜਿਸਟਰ '%1$s' ਦੀ ਲੰਬਾਈ ਅਣਕਿਆਸੀ ਹੈ

en: HostPortGroup with name '%1$s' exists already
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: HostVirtualSwitch already exists, editing existing ones is not supported yet
pa: HostVirtualSwitch ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ, ਕਿਸੇ ਮੌਜੂਦਾ ਨੂੰ ਸੋਧਣਾ ਅਜੇ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Hostdev source %1$s must be a block device
pa: Hostdev ਸਰੋਤ %1$s ਲਾਜਮੀ ਇੱਕ ਬਲਾਕ ਯੰਤਰ ਹੋਵੇ

en: Hostname is needed for host key verification
pa: ਮੇਜਬਾਨ ਨਾਂ ਮੇਜਬਾਨ ਚਾਬੀ ਪੜਤਾਲ ਲਈ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Hostname of '%1$s' is unset
pa: '%1$s' ਦਾ ਸਟੇਟਸ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Human monitor command is not available to run %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਮਨੁੱਖੀ ਮੌਨੀਟਰ ਕਮਾਂਡ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: HyperV spinlock retry count must be at least 4095
pa: HyperV spinlock ਮੁੜ-ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਗਿਣਤੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 4095 ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: I/O error
pa: I/O ਗਲਤੀ

en: ID of a screen to take screenshot of
pa: ਸਕਰੀਨ ਦੀ ID ਇਸਦਾ ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ ਲੈਣ ਲਈ

en: IDE disk index (parsed from '%1$s') is too large
pa: IDE ਡਿਸਕ ਕ੍ਰਮ-ਸੂਚੀ ('%1$s' ਤੋਂ ਪਾਰਸਡ) ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਹੈ

en: IP address lookup for host '%1$s' failed: %2$s
pa: ਹੋਸਟ '%1$s' ਲਈ IP ਐਡਰੈੱਸ ਖੋਜ ਫੇਲ ਹੋਈ: %2$s

en: IP parameter must be given since libvirt was not compiled with IP address learning support
pa: IP ਗੁਣ ਲਾਜਮੀ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣ ਕਿਉਂਕਿ libvirt ਨੂੰ IP ਪਤਾ ਸਿੱਖਣ ਸਮਰੱਥਾ ਨਾਲ ਸੰਕਲਿਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: IP parameter must be provided since snooping the IP address does not work possibly due to missing tools
pa: IP ਗੁਣ ਲਾਜਮੀ ਮੁਹੱਈਆ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਗੁੰਮੇ ਹੋਏ ਸੰਦਾਂ ਕਰ ਕੇ IP ਪਤੇ ਨੂੰ ਟੋਹਣਾਂ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ

en: ISession object is null
pa: ISession ਐਬਜੈਕਟ ਨੱਲ (null) ਹੈ

en: IVirtualBox object is null
pa: IVirtualBox ਐਬਜੈਕਟ ਨੱਲ (null) ਹੈ

en: Identity attribute is already set
pa: ਸ਼ਨਾਖਤ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸੈੱਟ ਹੈ

en: Ignoring guests on $uri URI
pa: $uri URI ਉੱਪਰ ਗਿਸਟਾਂ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: In use
pa: ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ

en: Incoming cookie data had unexpected UUID %1$s vs %2$s
pa: ਅੰਦਰ ਆ ਰਹੇ ਕੁਕੀ ਡਾਟੇ ਕੋਲ ਅਣਕਿਆਸੀ UUID ਸੀ %1$s ਬਨਾਮ %2$s

en: Incoming cookie data had unexpected name %1$s vs %2$s
pa: ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਕੂਕੀ ਡਾਟਾ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਨਾਂ ਹੈ %1$s vs %2$s

en: Inconsistent SCSI controller model ('%1$s' is not '%2$s') for SCSI controller index %3$d
pa: ਨਾ-ਇਕਸਾਰ SCSI ਕੰਟਰੋਲਰ ਮਾਡਲ ('%1$s' '%2$s' ਨਹੀਂ ਹੈ) SCSI ਕੰਟਰੋਲਰ ਸੂਚੀ %3$d ਲਈ

en: Incorrect data type
pa: ਗਲਤ ਡਾਟਾ ਕਿਸਮ

en: Incorrect xpath '%1$s'
pa: ਗਲਤ xpath '%1$s'

en: Init pid is not yet available
pa: Init pid ਅਜੇ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Init process ID is not yet known
pa: Init ਕਾਰਵਾਈ ID ਅਜੇ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Initialization of %1$s state driver failed: %2$s
pa: %1$s ਹਾਲਾਤ ਚਾਲਕ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਅਸਫਲ: %2$s

en: Inject NMI to the guest
pa: ਗਿਸਟ ਲਈ Inject NMI

en: Inject NMI to the guest domain.
pa: ਗੈੱਸਟ ਡੋਮੇਨ ਲਈ Inject NMI

en: Insert the media
pa: ਮੀਡੀਆ ਅੰਦਰ ਪਾਓ

en: Instantiation of rules failed on interface '%1$s'
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ '%1$s' ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

en: Interface %1$s XML configuration edited.
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s XML ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੀ ਗਈ।

en: Interface %1$s XML configuration not changed.
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s XML ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਹੋਈ।

en: Interface %1$s defined from %2$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਨੈੱਟਵਰਕ %2$s ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਹੈ

en: Interface %1$s destroyed
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਖਤਮ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: Interface %1$s started
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: Interface %1$s undefined
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਹੋ ਗਿਆ

en: Interface (dev: %1$s) not found.
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ (dev: %1$s) ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Interface (mac: %1$s) not found.
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ (mac: %1$s) ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Interface attached successfully
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਜੋੜ ਦਿੱਤਾ

en: Interface detached successfully
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ

en: Interface name from config %1$s doesn't match given supplied name %2$s
pa: ਸਟੋਰਜ਼ ਪੂਲ ਸੰਰਚਨਾ ਪਾਇਲ-ਨਾਂ %1$s ਪੂਲ ਨਾਂ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Interface not found
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Interface not found: %1$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ: %1$s

en: Interface type hostdev is currently supported on SR-IOV Virtual Functions only
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਕਿਸਮ hostdev ਹਾਲੇ SR-IOV ਆਭਾਸੀ ਫੰਕਸ਼ਨਾਂ ਉੱਤੇ ਹੀ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ

en: Invalid BIOS 'date' format
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ BIOS 'ਮਿਤੀ' ਫਾਰਮੈਟ

en: Invalid CPU feature name
pa: ਗਲਤ CPU ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨਾਂ

en: Invalid CPU feature policy
pa: ਗਲਤ CPU ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਪਾਲਿਸੀ

en: Invalid CPU vendor string '%1$s'
pa: ਗਲਤ USB ਵਿਕਰੇਤਾ ID '%1$s' ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: Invalid IP address in network '%1$s' DNS HOST record
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' DNS HOST ਰਿਕਾਰਡ ਵਿੱਚ IP ਪਤਾ ਅਢੁਕਵਾਂ

en: Invalid IP address in static host definition for network '%1$s'
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਲਈ ਸਥਾਈ ਮੇਜਬਾਨ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਅਯੋਗ IP ਪਤਾ

en: Invalid NULL callback provided
pa: ਗਲਤ NULL ਕਾਲਬੈਕ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: Invalid STP state value %1$d received for '%2$s'. Must be -1, 0, or 1.
pa: ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ %1$d STP ਹਾਲਾਤ ਮੁੱਲ '%2$s' ਲਈ ਅਢੁਕਵਾਂ। ਲਾਜਮੀ -1, 0, ਜਾਂ 1 ਹੋਵੇ।

en: Invalid adapter name '%1$s' for SCSI pool
pa: SCSI ਪੂਲ ਲਈ ਅਡਾਪਟਰ ਨਾਂ '%1$s' ਅਢੁਕਵਾਂ

en: Invalid address '%1$s' in network '%2$s'
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ ਪਤਾ '%1$s' ਨੈੱਟਵਰਕ '%2$s' ਵਿੱਚ

en: Invalid address for a USB device
pa: ਗਲਤ ਐਡਰੈੱਸ।

en: Invalid address.
pa: ਗਲਤ ਐਡਰੈੱਸ।

en: Invalid argument
pa: ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਆਰਗੂਮੈਂਟ

en: Invalid authentication method: '%1$s'
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਫੇਲ ਹੋਈ: '%1$s'

en: Invalid boolean value for field '%1$s'
pa: '%1$s' ਖੇਤਰ ਲਈ ਅਯੋਗ ਬੂਲੀਅਨ ਮੁੱਲ

en: Invalid bridge mac address '%1$s' in network '%2$s'
pa: ਅਯੋਗ '%1$s' ਪੁਲ਼ ਮੈਕ ਪਤਾ '%2$s' ਨੈੱਟਵਰਕ ਵਿੱਚ

en: Invalid bus type '%1$s' for disk
pa: ਡਿਸਕ ਲਈ ਗਲਤ ਬੱਸ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: Invalid bus type '%1$s' for floppy disk
pa: ਗਲਤ ਬੱਸ ਕਿਸਮ '%1$s' ਫਲਾਪੀ ਡਿਸਕ ਲਈ

en: Invalid call
pa: ਗਲਤ ਕਾਲਗਲਤ ਸੀਕਰੇ

en: Invalid call, no mutex
pa: ਭਾਰ ਦਾ ਗਲਤ ਮੁੱਲ

en: Invalid call, no session
pa: ਭਾਰ ਦਾ ਗਲਤ ਮੁੱਲ

en: Invalid capability type
pa: ਅਯੋਗ ਅਨੁਕੂਲ ਕਿਸਮ

en: Invalid certificate
pa: ਗਲਤੀ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ

en: Invalid chain name '%1$s'. Please use a chain name called '%2$s' or any of the following prefixes:
pa: ਅਯੋਗ ਚੇਨ ਨਾਂ '%1$s'। ਕਿਰਪਾ ਕਰ ਕੇ '%2$s' ਕਿਹਾ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਨਾਂ ਵਰਤੋ ਜਾਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿਤਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਅਗੇਤਰ:

en: Invalid character '%1$c' in id '%2$s' of network '%3$s'
pa: ਅੱਖਰ '%1$c' id '%2$s' ਨੈੱਟਵਰਕ '%3$s' ਵਿੱਚ ਅਢੁਕਵਾਂ

en: Invalid class ID %1$d
pa: ਅਢੁਕਵੀਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ID %1$d

en: Invalid collection period value '%1$d'
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ ਸੰਗ੍ਰਿਹ ਅੰਤਰਾਲ ਮੁੱਲ '%1$d'

en: Invalid compressed save format %1$d
pa: ਗਲਤ ਕੰਪਰੈੱਸਡ ਸੰਭਾਲ ਫਾਰਮੈਟ %1$d

en: Invalid context
pa: ਗਲਤ ਕੰਟੈਕਸਟ

en: Invalid cpuNum in %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਮੁੱਲ

en: Invalid data provided by guest agent
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਏਜੰਟ ਵੱਲੋਂ ਅਢੁਕਵਾਂ ਡਾਟਾ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ

en: Invalid device %1$s driver file %2$s is not a symlink
pa: ਅਢੁਕਵੀਂ ਯੰਤਰ %1$s ਚਾਲਕ ਫਾਈਲ %2$s ਕੋਈ symlink ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Invalid device %1$s iommu_group file %2$s is not a symlink
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ ਯੰਤਰ %1$s iommu_group file %2$s ਕੋਈ symlink ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Invalid domain supplied
pa: ਗਲਤ ਡੋਮੇਨ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: Invalid duration
pa: ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਅੰਤਰਾਲ

en: Invalid enslaved interface name '%1$s' seen for bond '%2$s'
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ ਇਨਸਲੇਵਡ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ '%1$s' ਬਾਂਡ '%2$s' ਲਈ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ

en: Invalid environment name, it must begin with a letter or underscore
pa: ਨਾਜਾਇਜ ਵਾਤਾਵਰਣ ਨਾਂ, ਇਹਦਾ ਕਿਸੇ ਅੱਖਰ ਜਾਂ underscore ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣਾ ਲਾਜਮੀ ਹੈ

en: Invalid environment name, it must contain only alphanumerics and underscore
pa: ਨਾਜਾਇਜ ਵਾਤਾਵਰਣ ਨਾਂ, ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ਼ ਅੱਖਰ-ਅੰਕ ਜਾਂ underscore ਹੋਣੇ ਲਾਜਮੀ ਹਨ

en: Invalid fallback attribute
pa: ਗਲਤ ਫਾਲਬੈਕ ਐਟਰੀਬਿਊਟ

en: Invalid floppy device name: %1$s
pa: ਗਲਤ ਫਲਾਪੀ ਜੰਤਰ ਨਾਂ: %1$s

en: Invalid format for 'bonding/arp_validate' for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ 'bonding/arp_validate' ਅਢੁਕਵਾਂ ਫਾਰਮੈਟ

en: Invalid format for 'bonding/mode' for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ 'bonding/mode' ਅਢੁਕਵਾਂ ਫਾਰਮੈਟ

en: Invalid harddisk device name: %1$s
pa: ਗਲਤ ਹਾਰਡਡਿਸਕ ਜੰਤਰ ਨਾਂ: %1$s

en: Invalid hook name for #%1$d
pa: ਗਲਤ ਕੰਪਾਸ ਫਾਰਮੈਟ #%1$d

en: Invalid host key verification method: '%1$s'
pa: ਗਲਤ ਸੁਰੱਖਿਆ ਮਾਡਲ: '%1$s'

en: Invalid ipv6 setting '%1$s' in network '%2$s'
pa: ਅਢੁਕਵੀਂ ipv6 ਸੈਟਿੰਗ '%1$s' ਨੈੱਟਵਰਕ '%2$s' ਵਿੱਚ

en: Invalid lookup from '%1$s'
pa: '%1$s' ਤੋਂ ਗਲਤ ਖੋਜ

en: Invalid lookup of '%1$s' from '%2$s'
pa: '%1$s' ਦੀ '%2$s' ਤੋਂ ਗਲਤ ਖੋਜ

en: Invalid mode attribute '%1$s'
pa: ਗਲਤ ਮੋਡ ਐਟਰੀਬਿਊਟ '%1$s'

en: Invalid mode: %1$s
pa: ਗਲਤ ਮੋਡ: %1$s

en: Invalid multicast bridge mac address '%1$s' in network '%2$s'
pa: ਅਯੋਗ ਮਲਟੀਕਾਸਟ ਬਰਿੱਜ mac ਪਤਾ '%1$s' ਲੈੱਟਵਰਕ '%2$s' ਵਿੱਚ

en: Invalid netmask '%1$s' for address '%2$s' in network '%3$s' (both must be IPv4)
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ ਨੈੱਟਮਾਸਕ '%1$s' ਪਤੇ '%2$s' ਲਈ ਨੈੱਟਵਰਕ '%3$s' ਵਿੱਚ (ਦੋਵੇਂ IPv4 ਹੋਣੇ ਜਰੂਰੀ ਹਨ)

en: Invalid netmask '%1$s' in network '%2$s'
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ ਨੈੱਟਮਾਸਕ '%1$s' ਨੈੱਟਵਰਕ '%2$s' ਵਿੱਚ

en: Invalid network filter
pa: ਗਲਤ ਨੈਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ ਹੈ

en: Invalid network filter: %1$s
pa: ਗਲਤ ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ: %1$s

en: Invalid parameter
pa: ਗਲਤ ਪੈਰਾਮੀਟਰ

en: Invalid partial specification for virtio ccw address
pa: virtio ccw ਪਤੇ ਲਈ ਅਢੁਕਵੀਂ ਅਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਸਪੈਸੀਫਿਕੇਸ਼ਨ

en: Invalid partition type
pa: ਗਲਤ ਭਾਗ ਕਿਸਮ

en: Invalid port number: %1$s
pa: ਗਲਤ ਪੋਰਟ ਨੰਬਰ: %1$s

en: Invalid port range '%1$u-%2$u'.
pa: ਅਢੁਕਵੀਂ ਪੋਰਟ ਪਹੁੰਚ ਹੱਦ '%1$u-%2$u'.

en: Invalid prefix or netmask for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਗਲਤ ਅਗੇਤਰ ਜਾਂ ਨੈੱਟਮਾਸਕ

en: Invalid relative path '%1$s'
pa: ਗਲਤ ਸੰਬੰਧਿਤ ਮਾਰਗ '%1$s'

en: Invalid secret
pa: ਗਲਤ ਸੀਕਰੇਟ

en: Invalid secret: %1$s
pa: ਗਲਤ ਸੀਕਰੇਟ: %1$s

en: Invalid security label %1$s
pa: ਗਲਤ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲੇਬਲ %1$s

en: Invalid security label '%1$s'
pa: ਗਲਤ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲੇਬਲ '%1$s'

en: Invalid state '%1$s' in domain snapshot XML
pa: ਡੋਮੇਨ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ XML ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਸਟੇਟ '%1$s'

en: Invalid state for this operation
pa: ਗਲਤ vport ਕਾਰਵਾਈ

en: Invalid state transition
pa: ਗਲਤ ਭਾਗ ਕਿਸਮ

en: Invalid string '%1$s' for escape sequence
pa: ਅਸਕੇਪ ਸੀਕੁਇੰਸ ਲਈ ਗਲਤ ਸਤਰ '%1$s'

en: Invalid suspend target
pa: ਗਲਤ ਸਸਪੈਂਡ ਟਾਰਗਿਟ

en: Invalid target
pa: ਗਲਤ ਟਾਰਗਿਟ

en: Invalid to specify MAC address '%1$s' in network '%2$s' IPv6 static host definition
pa: MAC ਪਤਾ '%1$s' ਨੈੱਟਵਰਕ '%2$s' IPv6 ਸਥਿਰ ਮੇਜਬਾਨ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਦਰਸਾਉਣ ਲਈ ਅਢੁਕਵਾਂ

en: Invalid type '%1$s' requested for parameter '%2$s', actual type is '%3$s'
pa: ਅਢੁਕਵੀਂ ਕਿਸਮ '%1$s' ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ '%2$s' ਲਈ ਕੀਤੀ ਗਈ, ਅਸਲ ਕਿਸਮ '%3$s' ਹੈ

en: Invalid value '%1$s' for VMX entry '%2$s'
pa: ਗਲਤ ਮੁੱਲ '%1$s' VMX ਐਂਟਰੀ '%2$s' ਲਈ

en: Invalid value for field '%1$s': expected double
pa: '%1$s' ਖੇਤਰ ਲਈ ਅਯੋਗ ਮੁੱਲ: double ਦੀ ਆਸ ਸੀ

en: Invalid value for field '%1$s': expected int
pa: '%1$s' ਖੇਤਰ ਲਈ ਅਯੋਗ ਮੁੱਲ: int ਦੀ ਆਸ ਸੀ

en: Invalid value for field '%1$s': expected long long
pa: '%1$s' ਖੇਤਰ ਲਈ ਅਯੋਗ ਮੁੱਲ: long long ਦੀ ਆਸ ਸੀ

en: Invalid value for field '%1$s': expected unsigned int
pa: '%1$s' ਖੇਤਰ ਲਈ ਅਯੋਗ ਮੁੱਲ: unsigned int ਦੀ ਆਸ ਸੀ

en: Invalid value for field '%1$s': expected unsigned long long
pa: '%1$s' ਖੇਤਰ ਲਈ ਅਯੋਗ ਮੁੱਲ: unsigned long long ਦੀ ਆਸ ਸੀ

en: Invalid value for number of CPUs to show
pa: ਵਿਖਾਏ ਜਾਣ ਵਾਲੇ CPU-ਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਦਾ ਅਢੁਕਵਾਂ ਮੁੱਲ

en: Invalid value for start CPU
pa: CPU ਸ਼ੁਰਆਤ ਲਈ ਅਢੁਕਵਾਂ ਮੁੱਲ

en: Invalid value for timeout
pa: ਟਾਈਮਆਊਟ ਲਈ ਗਲਤ ਮੁੱਲ

en: Invalid value of %1$d for I/O weight
pa: %1$d ਦਾ ਗਲਤ ਮੁੱਲ I/O ਭਾਰ ਲਈ

en: Invalid vendor element in CPU model %1$s
pa: CPU ਮਾਡਲ %1$s ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਵਿਕਰੇਤਾ ਐਲੀਮੈਂਟ

en: Invalid vport operation (%1$d)
pa: ਗਲਤ vport ਕਾਰਵਾਈ (%1$d)

en: Invocation of %1$s returned an error: %2$s (%3$d)
pa: %1$s ਨੂੰ ਬੁਲਾਉਣ ਤੇ ਮਿਲੀ ਗਲਤੀ: %2$s (%3$d)

en: Invoke fstrim on domain's mounted filesystems.
pa: ਡੋਮੇਨ ਦੇ ਮਾਊਂਟ ਕੀਤੇ ਹੋਏ ਫਾਈਲ-ਸਿਸਟਮਾਂ ਤੇ fstrim ਨੂੰ ਲਿਆਉ।

en: Iterator ID exceeds maximum ID of %1$u
pa: Iterator ID ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਮੁੱਲ ID ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ %1$u

en: Job submission failed on interface '%1$s'
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ '%1$s' ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Job type:
pa: ਜੌਬ ਕਿਸਮ:

en: Just a hint to ignore contiguous free ranges smaller than this (Bytes)
pa: ਇਸ (ਬਾਈਟਾਂ) ਤੋਂ ਛੋਟੀਆਂ ਬਿਨਾਂ ਜੋੜੀਆਂ ਵਾਲੀਆਂ ਹੱਦਾਂ ਨੂੰ ਅਣਗੌਲਿਆ ਕਰਨ ਇੱਕ ਦਾ ਸਿਧਾਂਤ

en: Kernel does not support private devpts
pa: ਕਰਨਲ ਨਿੱਜੀ devpts ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: Kernel doesn't support user namespace
pa: ਕਰਨਲ ਯੂਜ਼ਰ ਨਾਂ ਥਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: Key of the current session differs from the key at last login
pa: ਵਰਤਮਾਨ ਸੈਸ਼ਨ ਦੀ ਚਾਬੀ ਪਿਛਲੇ ਸੈਸ਼ਨ ਦੀ ਚਾਬੀ ਨਾਲੋਂ ਵੱਖਰੀ ਹੈ

en: LXC Guest Enter Namespace
pa: LXC ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਐਂਟਰ ਨਾਮ-ਸਪੇਸ

en: Lease %1$s in lockspace %2$s already exists
pa: ਲੀਸ %1$s ਲਾਕਸਪੇਸ %2$s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Lease %1$s in lockspace %2$s does not exist
pa: ਲੀਸ %1$s ਲਾਕਸਪੇਸ %2$s ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ

en: Lease path '%1$s' exceeds %2$d characters
pa: '%1$s' ਲੀਜ਼ ਰਾਹ %2$d ਅੱਖਰਾਂ ਨਾਲ ਵੱਧਦਾ ਹੈ

en: Library '%1$s' doesn't exist
pa: ਲਾਇਬਰੇਰੀ '%1$s' ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Library function returned error but did not set virError
pa: ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ ਕਾਰਜ ਨੇ ਗਲਤੀ ਵਾਪਿਸ ਕੀਤੀ ਪਰ virError ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ

en: List snapshots for a domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਵੇਖਾਓ

en: Load the 'tun' module to enable networking for QEMU guests
pa: 'tun' ਮੋਡੀਊਲ ਲੋਡ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ QEMU ਗਿਸਟਾਂ ਲਈ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ ਯੋਗ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੇ

en: Load the 'vhost_net' module to improve performance of virtio networking
pa: 'vhost_net' ਮੋਡੀਊਲ ਲੋਡ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ virtio ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ ਠੀਕ ਤਰਾਂ ਚੱਲ ਸਕੇ

en: Location:
pa: ਸਥਿਤੀ:

en: Lockspace for path %1$s already exists
pa: ਰਾਹ %1$s ਲਈ ਲਾਕਸਪੇਸ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Lockspace for path %1$s does not exist
pa: ਰਾਹ %1$s ਲਈ ਲਾਕਸਪੇਸ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Lockspace location %1$s exists, but is not a directory
pa: ਲਾਕ-ਸਪੇਸ ਟਿਕਾਣਾ %1$s ਮੌਜੂਦ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Lockspace path '%1$s' exceeded %2$d characters
pa: ਲਾੱਕਸਪੇਸ ਰਾਹ '%1$s' %2$d ਅੱਖਰਾਂ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗਿਆ

en: Lockspace resource '%1$s' is locked
pa: ਲਾਕ-ਸਪੇਸ ਵਸੀਲਾ '%1$s' ਤਾਲਾਬੰਦ ਹੈ

en: Lockspace resource '%1$s' is not locked
pa: ਲਾਕ-ਸਪੇਸ ਵਸੀਲਾ %1$s ਤਾਲਾਬੰਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Lookup of value at index %1$u resulted in a NULL pointer
pa: ਕ੍ਰਮ-ਸੂਚੀ %1$u ਦੇ ਮੁੱਲ ਦੀ ਭਾਲ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਿੱਚ NULL ਪਵਾਇੰਟਰ ਵਿੱਚ ਆਇਆ

en: Lost connection to destination host
pa: ਨੀਯਤ ਹੋਸਟ ਦਾ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ URI

en: MAC Address
pa: MAC ਐਡਰੈੱਸ

en: MAC address
pa: MAC ਐਡਰੈੱਸ

en: MCS level for existing domain label %1$s already reserved
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੋਮੇਨ ਲੇਬਲ %1$s ਲਈ MCS ਪੱਧਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰਾਖਵਾਂ

en: Malformatted array index
pa: ਗਲਤ ਬਣਤਰ ਵਾਲੀ ਲੜ੍ਹੀ ਇੰਡੈਕਸ

en: Malformatted iterator id
pa: ਗਲਤ iterator id

en: Malformatted variable
pa: ਗਲਤ ਵੇਰੀਏਬਲ

en: Malformed 'floor_sum' attribute: %1$s
pa: ਗਲਤ ਬਣਤਰ ਵਾਲਾ 'floor_sum' ਐਟਰੀਬਿਊਟ: %1$s

en: Malformed 'uri_aliases' config entry '%1$s', aliases may only contain 'a-Z, 0-9, _, -'
pa: ਗਲਤ ਬਣਤਰ ਵਾਲਾ 'uri_aliases' config ਇੰਦਰਾਜ '%1$s', ਉਪਨਾਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ਼ 'a-Z, 0-9, _, -' ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ

en: Malformed 'uri_aliases' config entry '%1$s', expected 'alias=uri://host/path'
pa: ਗਲਤ ਬਣਤਰ ਵਾਲਾ 'uri_aliases' ਸੰਰਚਨਾ ਇੰਦਰਾਜ '%1$s', ਆਸ 'alias=uri://host/path' ਦੀ ਕੀਤੀ ਸੀ

en: Malformed ctrl-alt-del setting '%1$s'
pa: ਗਲਤ ਮੈਕ ਐਡਰੈੱਸ '%1$s'

en: Malformed device value '%1$s'
pa: ਗਲਤ ਬਣਤਰ ਵਾਲਾ ਮੁੱਲ '%1$s'

en: Malformed nbd port '%1$s'
pa: ਗਲਤ ਬਣਤਰ nbd ਪੋਰਟ '%1$s'

en: Malformed owner value in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ ਮਾਲਕ ਦਾ ਮੁੱਲ ਗਲਤ ਬਣਤਰ ਵਾਲਾ

en: Malformed size %1$s
pa: ਗਲਤ ਅਕਰਾ %1$s

en: Malformed wwn: %1$s
pa: ਗਲਤ ਬਣਤਰ ਵਾਲਾ: %1$s

en: Manage active block operations
pa: ਸਰਗਰਮ ਬਲਾਕ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋ

en: Managed save:
pa: ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ ਸੰਭਾਲ:

en: ManagedObjectReference is missing 'type' property
pa: ManagedObjectReference ਵਿੱਚ 'type' ਗੁਣ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Managedsave
pa: ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ-ਸੰਭਾਲ

en: Mandatory option not present
pa: ਲਾਜਮੀ ਚੋਣ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Max memory plus swap, as scaled integer (default KiB)
pa: ਵੱਧੋ ਵੱਧ ਮੈਮੋਰੀ ਜਮ੍ਹਾਂ swap, ਸਕੇਲ ਕੀਤੇ ਪੂਰਨ ਅੰਕ (ਮੂਲ KiB) ਵਜੋਂ

en: Max memory, as scaled integer (default KiB)
pa: ਵੱਧੋ ਵੱਧ ਮੈਮੋਰੀ, ਸਕੇਲ ਕੀਤੇ ਪੂਰਨ ਅੰਕ (ਮੂਲ KiB) ਵਜੋਂ

en: Max memory:
pa: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਮੈਮੋਰੀ:

en: Memory '%1$llu' must be less than %2$llu
pa: ਮੈਮੋਰੀ '%1$llu' ਲਾਜਮੀ %2$llu ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੋਵੇ

en: Memory balloon device type '%1$s' is not supported by this version of qemu
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਬੈਲੂਨ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s' ਨੂੰ qemu ਦੇ ਇਸ ਵਰਜਨ ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Memory cgroup is not available on this host
pa: NUMA ਮੈਮੋਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Memory during contention, as scaled integer (default KiB)
pa: ਝਗੜੇ ਦੌਰਾਨ ਮੈਮੋਰੀ, ਸਕੇਲ ਕੀਤੇ ਪੂਰਨ ਅੰਕ (ਮੂਲ KiB) ਵਜੋਂ

en: Memory processed:
pa: ਵਰਤੀ ਮੈਮੋਰੀ:

en: Memory remaining:
pa: ਬਾਕੀ ਮੈਮੋਰੀ:

en: Memory size should be multiple of 1Mb.
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਆਕਾਰ 1Mb ਦਾ ਗੁਣਜ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Memory size:
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਆਕਾਰ:

en: Memory total:
pa: ਕੁੱਲ ਮੈਮੋਰੀ:

en: Metadata:
pa: ਮੈਟਾਡਾਟਾ:

en: MethodFault is missing 'type' property
pa: MethodFault ਵਿੱਚ 'type' ਗੁਣ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Migrate domain to another host.  Add --live for live migration.
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਹੋਰ ਹੋਸਟ ਤੇ ਮਾਈਗਰੇਟ ਕਰੋ।  ਲਾਈਵ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਲਈ --live ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ।

en: Migration
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ

en: Migration APIs with extensible parameters are not supported but extended parameters were passed
pa: ਵੱਧਣਯੋਗ ਪੈਰਾਮੀਟਰਾਂ ਵਾਲੀਆਂ ਪ੍ਰਵਾਸ API-ਆਂ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹਨ ਪਰ ਵਧਾਏ ਹੋਏ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਪਾਸ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਸੀ

en: Migration URI has to specify resource pool and host system
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ URI ਨੂੰ ਸਰੋਤ ਪੂਲ ਅਤੇ ਹੋਸਟ ਸਿਸਟਮ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਨਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: Migration cookie was not NULL terminated
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Migration graphics data already present
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਕਲਾਂਈਟ ਦੁਆਰਾ ਰੱਦ ਕੀਤੀ ਸੀ

en: Migration lockstate data already present
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਲਾਕਸਟੇਟ ਡਾਟਾ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Migration not possible without a vCenter
pa: vCenter ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Migration persistent data already present
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਸਥਿਰ ਡਾਟਾ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Migration source and destination have to refer to the same vCenter
pa: ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਸ੍ਰੋਤ ਤੇ ਮੁਕਾਮ ਨੂੰ ਇੱਕੋ vCenter ਵੱਲ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕਰਨਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

en: Migration with lock driver %1$s requires cookie support
pa: ਤਾਲਾ ਚਾਲਕ %1$s ਨਾਲ ਪ੍ਰਵਾਸ ਕਰਨ ਲਈ ਕੁਕੀ ਸਮਰਥਨ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Min guaranteed memory, as scaled integer (default KiB)
pa: ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਗਾਰੰਟੀ ਦੀ ਮੈਮੋਰੀ, ਸਕੇਲ ਕੀਤੇ ਪੂਰਨ ਅੰਕ (ਮੂਲ KiB) ਵਜੋਂ

en: Missing %1$s lock state for migration cookie
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਕੂਕੀ ਲਈ %1$s ਲਾਕ ਸਟੇਟ

en: Missing '%1$s' field in lock manager driver
pa: ਤਾਲਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਚਾਲਕ ਵਿੱਚ '%1$s' ਖੇਤਰ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Missing '%1$s' property
pa: ਗੈਰਮੌਜੂਦ '%1$s' ਵਿਸ਼ੇਸਤਾ

en: Missing '%1$s' property while looking for ManagedEntityStatus
pa: '%1$s' ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਗੈਰਮੌਜੂਗ ਹੈ ਜਦੋਂ ManagedEntityStatus ਦੀ ਖੋਜ ਹੋ ਰਹੀ ਸੀ

en: Missing '/' separator in cgroup mount '%1$s'
pa: cgroup ਮਾਊਂਟ '%1$s' ਵਿੱਚ ਗੁੰਮ '/' ਨਿਖੇੜ ਕਰਨ ਵਾਲਾ

en: Missing 'end' attribute in dhcp range for network '%1$s'
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਲਈ dhcp ਹੱਦ ਵਿੱਚ 'end' ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਗੁੰਮ

en: Missing 'key' element for lease
pa: ਲੀਜ਼ ਲਈ ਗੁੰਮ 'key' ਤੱਤ

en: Missing 'name' property in %1$s lookup
pa: %1$s ਭਾਲ ਵਿੱਚ 'name' ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Missing 'runtime.powerState' property
pa: 'runtime.powerState' ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Missing 'start' attribute in dhcp range for network '%1$s'
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਲਈ dhcp ਹੱਦ ਵਿੱਚ 'start' ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਗੁੰਮ

en: Missing 'target' element for lease
pa:  ਲੀਜ਼ ਲਈ ਗੈਰਮੌਜੂਦ 'target' ਤੱਤ

en: Missing <block> element in hostdev storage device
pa: hostdev ਭੰਡਾਰਣ ਯੰਤਰ ਵਿੱਚ ਗੁੰਮ <block> ਤੱਤ

en: Missing <char> element in hostdev character device
pa: hostdev ਅੱਖਰ ਯੰਤਰ ਵਿੱਚ ਗੁੰਮ <char> ਤੱਤ

en: Missing <interface> element in hostdev net device
pa: hostdev ਨੈੱਟ ਯੰਤਰ ਵਿੱਚ ਗੁੰਮ <interface> ਤੱਤ

en: Missing <source> element in hostdev device
pa: hostdev ਜੰਤਰ ਵਿੱਚ ਗੁੰਮ <source> ਤੱਤ

en: Missing CPU architecture
pa: ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ CPU ਢਾਂਚਾ

en: Missing CPU feature name
pa: ਗੈਰਮੌਜੂਦ CPU ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨਾਂ

en: Missing CPU model name
pa: ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ CPU ਮਾਡਲ ਨਾਂ

en: Missing ID parameter for domain object
pa: ਡੋਮੇਨ ਆਬਜੈਕਟ ਲਈ ID ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਗੁੰਮ

en: Missing IP address in network '%1$s' DNS HOST record
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' DNS HOST ਰਿਕਾਰਡ ਵਿੱਚ IP ਪਤਾ ਗੁੰਮ

en: Missing IP address in static host definition for network '%1$s'
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਲਈ ਪੱਕੀ ਮੇਜਬਾਨ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ IP ਪਤਾ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Missing SCSI controller for index %1$d
pa: ਗੈਰਮੌਜੂਦ SCSI ਕੰਟਰੋਲਰ %1$d ਸੂਚੀ ਲਈ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Missing TPM device path
pa: ਗੁੰਮ TPM ਯੰਤਰ ਰਾਹ

en: Missing UUID parameter for domain object
pa: ਡੋਮੇਨ ਆਬਜੈਕਟ ਲਈ ਗੁੰਮ UUID ਪੈਰਾਮੀਟਰ

en: Missing address
pa: ਐਡਰੈੱਸ ਗੈਰਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Missing ancestor's name in CPU model %1$s
pa: CPU ਮਾਡਲ %1$s ਵਿੱਚ ਪੁਰਵਜ ਦਾ ਨਾਂ ਗੈਰਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Missing auth field in JSON state document
pa: JSON ਹਾਲਾਤ ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ auth ਖੇਤਰ ਗੁੰਮ

en: Missing backend %1$d
pa: ਗੈਰਮੌਜੂਦ ਬੈਕਐਂਡ %1$d

en: Missing client data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ ਕਲਾਈਂਟ ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ

en: Missing clients data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ ਕਲਾਈਂਟ ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ

en: Missing defaultLockspace data from JSON file
pa: JSON ਫਾਈਲ ਵਿੱਚੋਂ defaultLockspace ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Missing errfd data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ errfd ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ

en: Missing essential config entry '%1$s'
pa: ਜਰੂਰੀ ਸੰਰਚਨਾ ਐਂਟਰੀ '%1$s' ਗੈਰਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Missing fd data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ fd ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ

en: Missing feature name for CPU model %1$s
pa: ਡਰਾਈਵਰ '%1$s' ਵਿੱਚ ਫਾਇਲ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Missing group 'credentials-%1$s' referenced from group '%2$s' in '%3$s'
pa: ਸਮੂਹ 'credentials-%1$s' ਲਾਪਤਾ '%2$s' ਸਮੂਹ ਵਿੱਚੋਂ '%3$s' ਵਿੱਚ ਹਵਾਲੇ ਨਾਲ

en: Missing hostname in network '%1$s' DNS HOST record
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' DNS HOST ਰਿਕਾਰਡ ਵਿੱਚ ਮੇਜਬਾਨ-ਨਾਂ ਗੁੰਮ

en: Missing ip and hostname in network '%1$s' DNS HOST record
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਦੇ DNS HOST ਰਿਕਾਰਡ ਵਿੱਚ ip ਅਤੇ ਮੇਜਬਾਨ-ਨਾਂ ਗੁੰਮ

en: Missing isClient data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ isClient ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ

en: Missing item 'credentials' in group '%1$s' in '%2$s'
pa: ਆਈਟਮ 'credentials' ਲਾਪਤਾ '%1$s' ਗਰੁੱਪ '%2$s' ਵਿੱਚ

en: Missing keepaliveCount data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ keepaliveCount ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ

en: Missing keepaliveInterval data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ keepaliveInterval ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ

en: Missing lock driver name in migration cookie
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਕੂਕੀ ਵਿੱਚ ਗੈਰਮੌਜੂਦ ਲਾਕ ਡਰਾਈਵਰ ਨਾਂ

en: Missing lockspaces data from JSON file
pa: JSON ਫਾਈਲ ਵਿੱਚੋਂ Lockspace ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Missing magic data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ ਜਾਦੂਈ ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ

en: Missing mandatory average or floor attributes
pa: ਲਾਜਮੀ ਔਸਤ ਜਾਂ ਨੀਵਾਂ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਗੁੰਮ

en: Missing max_clients data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ max_clients ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ

en: Missing max_workers data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ max_workers ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ

en: Missing min_workers data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ min_workers ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ

en: Missing monitor reply object
pa: ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਮੈਮੋਰੀ ਇਕਾਈ

en: Missing name parameter for domain object
pa: ਡੋਮੇਨ ਆਬਜੈਕਟ ਲਈ ਨਾਂ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਗੁੰਮ

en: Missing nrequests_client_max field in JSON state document
pa: JSON ਹਾਲਾਤ ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ nrequests_client_max ਖੇਤਰ ਗੁੰਮ

en: Missing or empty 'hostName' property
pa: 'ਹੋਸਟ-ਨਾਂ' ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਗੁੰਮ ਜਾਂ ਖਾਲੀ ਹੈ

en: Missing or invalid 'end' attribute in <port> in <nat> in <forward> in network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ 'end' ਐਟਰੀਬਿਊਟ <port> ਵਿੱਚ <nat> ਵਿੱਚ <forward> ਵਿੱਚ ਗੁੰਮ ਜਾਂ ਅਢੁਕਵਾਂ

en: Missing or invalid 'start' attribute in <port> in <nat> in <forward> in network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ 'start' ਐਟਰੀਬਿਊਟ <port> ਵਿੱਚ <nat> ਵਿੱਚ <forward> ਵਿੱਚ ਗੁੰਮ ਜਾਂ ਅਢੁਕਵਾਂ

en: Missing ownerId data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚੋਂ ownerId ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Missing ownerName data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚੋਂ ownerName ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Missing ownerPid data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚੋਂ ownerPid ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Missing ownerUUID data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚੋਂ ownerUUID ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Missing path or lockspace for lease resource
pa: ਲੀਜ਼ ਵਸੀਲੇ ਲਈ ਗੁੰਮ ਲਾਕਸਪੇਸ ਜਾਂ ਰਾਹ

en: Missing pid data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ pid ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ

en: Missing plugin initialization symbol 'virLockDriverImpl'
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਚਿੰਨ੍ਹ 'virLockDriverImpl' ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Missing priority_workers data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ priority_workers ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ

en: Missing privateData field in JSON state document
pa: JSON ਹਾਲਾਤ ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ privateData ਖੇਤਰ ਗੁੰਮ

en: Missing readonly field in JSON state document
pa: JSON ਹਾਲਾਤ ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ readonly ਖੇਤਰ ਗੁੰਮ

en: Missing required address attribute in network '%1$s'
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦਾ ਪਤਾ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਗੁੰਮ

en: Missing required dev attribute in <forward> <interface> element of network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਦੇ <forward> <interface> ਤੱਤ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦਾ dev ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਗੁੰਮ

en: Missing required dev attribute in <pf> element of network '%1$s'
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਦੇ <pf> ਤੱਤ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦਾ dev ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਗੁੰਮ

en: Missing required name attribute in portgroup
pa: ਪੋਰਟ-ਸਮੂਹ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦਾ ਪਤਾ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਗੁੰਮ

en: Missing required name or value in DNS TXT record of network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਦੇ DNS TXT ਰਿਕਾਰਡ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦਾ ਨਾਂ ਜਾਂ ਮੁੱਲ ਗੁੰਮ

en: Missing resource fd in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ ਵਸੀਲਾ fd ਗੁੰਮ

en: Missing resource flags in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ ਵਸੀਲਾ ਫਲੈਗ ਗੁੰਮ

en: Missing resource lockHeld in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ ਵਸੀਲਾ lockHeld ਗੁੰਮ

en: Missing resource name in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ ਵਸੀਲੇ ਦਾ ਨਾਂ ਗੁੰਮ

en: Missing resource owners in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ ਵਸੀਲਾ ਮਾਲਕ ਗੁੰਮ

en: Missing resource path in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ ਵਸੀਲਿਆਂ ਦਾ ਰਾਹ ਗੁੰਮ

en: Missing resources value in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ ਵਸੀਲਿਆਂ ਦਾ ਮੁੱਲ ਗੁੰਮ

en: Missing restricted data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚੋਂ ਪਾਬੰਦੀਸ਼ੁਦਾ ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Missing server data from JSON file
pa: JSON ਫਾਈਲ ਵਿੱਚੋਂ ਸਰਵਰ ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: Missing service data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ ਸੇਵਾ ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ

en: Missing services data in JSON document
pa: JSON ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ ਸੇਵਾਵਾਂ ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ

en: Missing sock field in JSON state document
pa: JSON ਹਾਲਾਤ ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ sock ਖੇਤਰ ਗੁੰਮ

en: Missing socks field in JSON state document
pa: JSON ਹਾਲਾਤ ਦਸਤਾਵੇਜ ਵਿੱਚ socks ਖੇਤਰ ਗੁੰਮ

en: Missing source host attribute for char device
pa: char ਯੰਤਰ ਲਈ ਗੁੰਮ ਸਰੋਤ ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਐਟਰੀਬਿਊਟ

en: Missing source path attribute for char device
pa: char ਯੰਤਰ ਲਈ ਗੁੰਮ ਸਰੋਤ ਰਾਹ ਐਟਰੀਬਿਊਟ

en: Missing source service attribute for char device
pa: char ਯੰਤਰ ਲਈ ਗੁੰਮ ਸਰੋਤ ਸੇਵਾ ਐਟਰੀਬਿਊਟ

en: Missing storage block path
pa: ਗੁੰਮ ਭੰਡਾਰਣ ਬਲਾਕ ਰਾਹ

en: Missing storage host block path
pa: ਗੁੰਮ ਭੰਡਾਰਣ ਮੇਜਬਾਨ ਬਲਾਕ ਰਾਹ

en: Missing vendor string for CPU vendor %1$s
pa: CPU ਵਿਕਰੇਤਾ %1$s ਲਈ ਵਿਕਰੇਤਾ ਸਤਰ ਗੈਰਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Model
pa: ਮਾਡਲ

en: Model %1$s too big for destination
pa: ਮਾਡਲ %1$s ਨੀਯਤ ਟਿਕਾਣੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ

en: Model name contains invalid characters
pa: ਮਾਡਲ ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਅੱਖਰ ਹਨ

en: Monitor path %1$s too big for destination
pa: ਨੀਯਤ ਟਿਕਾਣੇ ਲਈ ਮਾਨੀਟਰ ਟਿਕਾਣਾ %1$s ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਹੈ

en: Multi-head video devices are unsupported
pa: ਲੋੜੀਂਦੀ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Multiple '%1$s' controllers with index '%2$d'
pa: ਬਹੁਤੇ '%1$s' ਕੰਟਰੋਲਰ '%2$d' ਇੰਡੈਕਸ ਨਾਲ

en: Multiple IPv4 dhcp sections found -- dhcp is supported only for a single IPv4 address on each network
pa: ਬਹੁਤੇ IPv4 dhcp ਹਿੱਸੇ ਲੱਭੇ -- dhcp ਹਰੇਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਤੇ ਸਿਰਫ ਇਕੱਲੇ IPv4 ਪਤੇ ਲਈ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ

en: Multiple IPv6 dhcp sections found -- dhcp is supported only for a single IPv6 address on each network
pa: ਬਹੁਤੇ IPv6 dhcp ਹਿੱਸੇ ਲੱਭੇ -- dhcp ਹਰੇਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਤੇ ਸਿਰਫ ਇਕੱਲੇ IPv6 ਪਤੇ ਲਈ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ

en: Multiple USB devices for %1$x:%2$x were found, but none of them is at bus:%3$u device:%4$u
pa: ਬਹੁਤੇ USB ਯੰਤਰ %1$x:%2$x ਲਈ ਨਹੀਂ ਲੱਭੇ, ਪਰ ਉਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਬੱਸ:%3$u ਯੰਤਰ:%4$u ਤੇ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Multiple USB devices for %1$x:%2$x, use <address> to specify one
pa: ਬਹੁਤੇ USB ਯੰਤਰ %1$x:%2$x ਲਈ, ਇੱਕ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਣ ਲਈ <address> ਵਰਤੋ

en: Multiple interfaces attached to bridge
pa: ਬਰਿੱਜ ਨਾਲ ਮਲਟੀਪਲ ਇੰਟਰਫੇਸ ਜੁੜੇ ਹਨ

en: Multiple legacy USB controllers are not supported
pa: ਲੋੜੀਂਦੀ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Multiqueue devices are not supported on this system
pa: ਬਹੁ-ਕਤਾਰੀ ਯੰਤਰ ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਤੇ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: Must use --rename or --clone to change %1$s to %2$s
pa: %1$s ਨੂੰ %2$s ਵਿੱਚ ਬਦਲਣ ਲਈ --rename ਜਾਂ --clone ਜਰੂਰ ਵਰਤੋ

en: NOTE
pa: ਸੂਚਨਾ

en: NULL string parameter '%1$s'
pa: NULL ਸਤਰ ਪੈਰਾਮੀਟਰ '%1$s'

en: NULL value for field '%1$s'
pa: '%1$s' ਖੇਤਰ ਲਈ NULL ਮੁੱਲ

en: NUMA cell number
pa: NUMA ਸੈੱਲ ਨੰਬਰ

en: NUMA cell(s):
pa: NUMA ਸੈੱਲ:

en: NUMA free memory
pa: NUMA ਫਰੀ ਮੈਮੋਰੀ

en: NUMA memory tuning in 'preferred' mode only supports single node
pa: 'preferred' ਰੂਪ ਵਿੱਚ NUMA ਮੈਮੋਰੀ ਟਿਊਨਿੰਗ ਸਿਰਫ਼ ਇਕਹਿਰੀ ਨੋਡ ਦਾ ਹੀ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: NUMA node selections to set
pa: ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ NUMA ਨੋਡ ਚੋਣਾਂ

en: NUMA topology defined without NUMA cells
pa: NUMA ਟੋਪੋਲੋਜੀ NUMA ਸੈੱਲਾਂ ਤੋਂ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਕੀਤੀ ਹੈ

en: Name
pa: ਨਾਂ

en: Name of chain is longer than %1$u characters
pa: ਚੇਨ ਦਾ ਨਾਂ %1$u ਅੱਖਰਾਂ ਤੋਂ ਲੰਬਾ ਹੈ

en: Name:
pa: ਨਾਂ:

en: Network %1$s XML configuration edited.
pa: ਡੋਮੇਨ %1$s XML ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੀ ਗਈ।

en: Network %1$s XML configuration not changed.
pa: ਡੋਮੇਨ %1$s XML ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਹੋਈ

en: Network %1$s created from %2$s
pa: %2$s ਤੋਂ ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ

en: Network %1$s defined from %2$s
pa: %2$s ਤੋਂ ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਹੈ

en: Network %1$s destroyed
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਖਤਮ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: Network %1$s has been undefined
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਹੈ

en: Network %1$s marked as autostarted
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਨੂੰ ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ ਲਈ ਮਾਰਕ ਕੀਤਾ

en: Network %1$s started
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: Network %1$s unmarked as autostarted
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਨੂੰ ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ ਲਈ ਨਾ-ਮਾਰਕ ਕੀਤਾ

en: Network '%1$s' IP address cannot have both a prefix and a netmask
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' IP ਪਤੇ ਵਿੱਚ ਅਗੇਤਰ ਅਤੇ ਨੈੱਟਮਾਸਕ ਦੋਵੇਂ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ

en: Network '%1$s' is already running
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ

en: Network '%1$s' is still running
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਹਾਲੇ ਵੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ

en: Network config change transaction committed
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਪੱਕਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: Network config change transaction rolled back
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲੀ ਟਰਾਂਜੈਕਸ਼ਨ ਵਾਪਸ ਕੀਤੀ

en: Network config change transaction started
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲੀ ਟਰਾਂਜੈਕਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈ

en: Network config filename '%1$s' does not match network name '%2$s'
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ-ਨਾਂ '%1$s' ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ '%2$s' ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Network device %1$s already exists
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਜੰਤਰ %1$s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Network device configuration is not supported on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਨੈੱਟਵਰਕ ਯੰਤਰ ਸੰਰਚਨਾ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Network device type is not supported
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਯੰਤਰ ਕਿਸਮ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Network filter %1$s XML configuration edited.
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ %1$s XML ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੀ ਗਈ।

en: Network filter %1$s XML configuration not changed.
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ %1$s XML ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਹੋਈ।

en: Network filter %1$s defined from %2$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ %1$s ਜੋ %2$s ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਹੈ

en: Network filter %1$s undefined
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ %1$s ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਹੈ

en: Network filter not found
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Network filter not found: %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ: %1$s

en: Network interface name '%1$s' is too long
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੰਟਰਫੇਲ ਨਾਂ '%1$s' ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਹੈ

en: Network is already in use by interface %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਦੁਆਰਾ ਵਰਤਿਆ ਹੈ

en: Network migration data already present
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਪ੍ਰਵਾਸ ਡਾਟਾ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Network not found
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Network not found: %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ: %1$s

en: Network type %1$d is not supported
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਿਸਮ %1$d ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: New size of the block device, as scaled integer (default KiB)
pa: ਨਵੇਂ ਬਲਾਕ ਯੰਤਰ ਦਾ ਆਕਾਰ, ਸਕੇਲ ਕੀਤੇ ਪੂਰਨ ਅੰਕ (ਮੂਲ KiB) ਵਜੋਂ

en: No FD available at slot %1$zu
pa: ਸਲਾਟ %1$zu ਤੇ ਕੋਈ FD ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: No IP address for host '%1$s' found: %2$s
pa: ਕੋਈ IP ਐਡਰੈੱਸ ਹੋਸਟ '%1$s' ਲਈ ਨਹੀਂ ਹੈ: %2$s

en: No JSON parser implementation is available
pa: ਕੋਈ JSON ਪਾਰਸਰ ਸਥਾਪਨ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No PCI buses available
pa: ਕੋਈ PCI ਬਸਾਂ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: No authentication callback available
pa: ਕੋਈ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਕਾਲਬੈਕ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ।

en: No authentication methods and credentials provided
pa: ਕੋਈ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਕਾਲਬੈਕ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ।

en: No authentication methods supplied
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: No bridge name specified
pa: ਕੋਈ ਕਰਨਲ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: No bridge node in xml document
pa: xml ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਬਰਿੱਜ ਨੋਡ ਨਹੀਂ

en: No category range available
pa: ਕੋਈ ਸੁਰੱਖਿਆ ਡਰਾਈਵਰ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: No channel command provided
pa: ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਾ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ

en: No data supplied for <initarg> element
pa: <initarg> ਐਲੀਮੈਂਟ ਲਈ ਕੋਈ ਡਾਟਾ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: No description for domain: %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਕੋਈ ਵੇਰਵਾ ਨਹੀਂ: %1$s

en: No device with bus '%1$s' and target '%2$s'
pa: ਬੱਸ '%1$s' ਟਾਰਗਿਟ '%2$s' ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਜੰਤਰ ਨਹੀਂ

en: No domain with ID %1$d
pa: ID %1$d ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ ਨਹੀਂ

en: No domain with UUID %1$s
pa: %1$s ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ ਨਹੀਂ

en: No domain with matching id %1$d
pa: ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ id %1$d ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: No domain with matching name '%1$s'
pa: ਨਾਂ '%1$s' ਨਾਲ ਮਿਲਦਾ ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No domain with matching uuid '%1$s'
pa: uuid '%1$s' ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No domain with name %1$s
pa: %1$s ਨਾਂ ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No error message from child failure
pa: ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਾ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ

en: No error message provided
pa: ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਾ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ

en: No errors found
pa: ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: No free NBD devices
pa: ਕੋਈ ਵਿਹਲੇ NBD ਯੰਤਰ ਨਹੀਂ

en: No graphics backend with index %1$d
pa: ਸੂਚੀ %1$d ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ ਨਹੀਂ

en: No interface attached to bridge
pa: ਬਰਿੱਜ ਨਾਲ ਕੋਈ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਹੀਂ ਜੁੜਿਆ

en: No interface with MAC address %1$s was found
pa: MAC ਪਤਾ %1$s ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No master USB controller specified
pa: ਕੋਈ ਮਾਸਟਰ USB ਕੰਟਰੋਲਰ ਦਰਸਾਇਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ

en: No per-CPU stats available
pa: ਕੋਈ ਪ੍ਰਤੀ-CPU ਅੰਕੜਾ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: No qemu command-line argument specified
pa: ਕੋਈ qemu ਵਿੱਚ ਕਮਾਂਡ-ਲਾਈਨ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: No qemu environment name specified
pa: ਕੋਈ ਕਰਨਲ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: No socket addresses found for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਕੋਈ ਸਾਕਟ ਐਡਰੈੱਸ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No source device specified when formatting pool '%1$s'
pa: ਪੂਲ '%1$s' ਫਾਰਮੈਟ ਵੇਲੇ ਕੋਈ ਸਰੋਤ ਜੰਤਰ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: No storage volume with key or path '%1$s'
pa: ਕੋਈ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ '%1$s' ਮਾਰਗ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ

en: No support for %1$s in command 'attach-disk'
pa: ਕਮਾਂਡ 'attach-disk' ਵਿੱਚ ਕੋਈ %1$s ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No support for %1$s in command 'attach-interface'
pa: ਕਮਾਂਡ 'attach-interface' ਵਿੱਚ ਕੋਈ %1$s ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No support for domain XML entry 'vcpu' attribute 'current'
pa: ਡੋਮੇਨ XML ਐਂਟਰੀ 'vcpu' ਦੇ ਗੁਣ 'current' ਲਈ ਕੋਈ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ

en: No support for multiple video devices
pa: ਮਲਟੀਪਲ ਵੀਡੀਓ ਜੰਤਰਾਂ ਲਈ ਕੋਈ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ

en: No total stats available
pa: ਕੋਈ ਕੁੱਲ ਅੰਕੜੇ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: No user interaction callback provided: Can't retrieve private key passphrase
pa: ਕੋਈ ਯੂਜਰ ਗੱਲਬਾਤ ਕਾਲਬੈਕ ਮੁਹੱਈਆ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਈ ਗਈ: ਨਿੱਜੀ ਚਾਬੀ ਪਾਸਫਰੇਜ਼ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: No user interaction callback provided: Can't verify the session host key
pa: ਕੋਈ ਯੂਜਰ ਗੱਲਬਾਤ ਕਾਲਬੈਕ ਮੁਹੱਈਆ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਈ ਗਈ: ਸੈਸ਼ਨ ਦੀ ਮੇਜਬਾਨ ਚਾਬੀ ਦੀ ਪੜਤਾਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: No valid cgroup for machine %1$s
pa: ਮਸ਼ੀਨ %1$s ਲਈ ਕੋਈ ਢੁਕਵਾਂ cgroup ਨਹੀਂ

en: No yet handled value '%1$s' for VMX entry '%2$s'
pa: ਅਜੇ ਤੱਕ ਵਰਤਿਆ ਨਾ ਗਿਆ '%1$s' ਮੁੱਲ VMX ਐਂਟਰੀ '%2$s' ਲਈ

en: Node %1$zu out of range
pa: ਨੋਡ %1$zu ਪਹੁੰਚ ਹੱਦ ਤੋਂ ਬਾਹਰ

en: Node device %1$s created from %2$s
pa: ਨੋਡ ਜੰਤਰ %1$s ਨੂੰ %2$s ਤੋਂ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ

en: Node device not found
pa: ਕੋਈ ਜੰਤਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Node device not found: %1$s
pa: ਨੋਡ ਜੰਤਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ: %1$s

en: Non-cancelable task is blocked by an unanswered question
pa: ਨਾ-ਰੱਦਹੋਣਯੋਗ ਕਾਰਜ ਨਾ-ਜਾਵਬ ਦਿੱਤੇ ਸਵਾਲ ਦੁਆਰਾ ਬਲਾਕ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: Non-empty feature list specified without CPU model
pa: ਨਾ-ਖਾਲੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਸੂਚੀ ਨਿਰਧਾਰਤ ਬਿਨਾਂ CPU ਮਾਡਲ

en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: None of the requested authentication methods are supported by the server
pa: ਹਾਈਪਰਵੀਜ਼ਰ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ

en: Normal data:
pa: ਸਧਾਰਣ ਡਾਟਾ:

en: Normal pages:
pa: ਸਧਾਰਣ ਸਫ੍ਹੇ:

en: Not detaching active device %1$s
pa: ਸਰਗਰਮ ਜੰਤਰ %1$s ਨੂੰ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Not enough free space in pool for volume '%1$s'
pa: ਪੂਲ ਵਿੱਚ ਵਾਲੀਅਮ '%1$s' ਲਈ ਲੋੜੀਂਦੀ ਸਪੇਸ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Not reattaching active device %1$s
pa: ਸਰਗਰਮ ਜਤੰਰ %1$s ਨੂੰ ਰੀਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਿਹਾ

en: Not resetting active device %1$s
pa: ਸਰਗਰਮ ਜਤੰਰ %1$s ਨੂੰ ਰੀਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਿਹਾ

en: Not supported
pa: ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ

en: Not supported on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Not suspending transient guests on URI: $uri:
pa: ਅਸਥਿਰ ਪ੍ਰਾਹੁਣਿਆਂ ਨੂੰ ਮੁਲਤਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਿਹਾ URI ਉੱਤੇ: $uri:

en: Now in mirroring phase
pa: ਹੁਣ ਪ੍ਰਤੀਬਿੰਬ ਅਵਸਥਾ ਵਿੱਚ

en: Number of shown CPUs at most
pa: ਵਿਖਾਏ ਗਏ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ CPU

en: Number of vCPUs should be >= 1
pa: vCPU-ਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ >= 1 ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: OS Type:
pa: OS ਕਿਸਮ:

en: O_DIRECT read needs entire seekable file
pa: O_DIRECT ਪੜ੍ਹਤ ਲਈ ਪੂਰੀ ਲੱਭਣਯੋਗ ਫ਼ਾਈਲ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ

en: O_DIRECT unsupported on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ O_DIRECT ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: O_DIRECT write needs empty seekable file
pa: O_DIRECT ਲਿਖਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਲੱਭਣਯੋਗ ਫ਼ਾਈਲ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ

en: ObjectContent does not reference a virtual machine
pa: ਆਬਜੈਕਟ-ਕੰਟੈਂਟ ਕਿਸੇ ਆਭਾਸੀ ਮਸ਼ੀਨ ਦਾ ਹਵਾਲਾ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: Offset must be zero for this lock manager
pa: ਇਸ ਤਾਲਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਲਈ ਆਫਸੈੱਟ ਲਾਜਮੀ ਸਿਫਰ ਹੋਵੇ

en: One or more references were leaked after disconnect from the hypervisor
pa: ਹਾਈਪਰਵਾਈਜ਼ਰ ਤੋਂ ਸੰਪਰਕ ਟੁੱਟਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਜਾਂ ਵੱਧ ਹਵਾਲੇ ਰਿਸ ਗਏ ਸਨ

en: Only %1$d CPUs available to show
pa: ਵਿਖਾਉਣ ਲਈ ਸਿਰਫ਼ %1$d CPU ਉਪਲੱਬਧ

en: Only '%1$s' filesystem type is supported
pa: ਸਿਰਫ '%1$s' ਫਾਇਲਸਿਸਟਮ ਕਿਸਮ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਹੈ

en: Only PCI device addresses with function=0 are supported
pa: ਸਿਰਫ function=0 ਵਾਲੇ PCI ਜੰਤਰ ਐਡਰੈੱਸ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਹੈ

en: Only PTY console types are supported
pa: ਸਿਰਫ PTY ਕੰਸੋਲ ਕਿਸਮ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ

en: Only bridged veth devices can be detached
pa: ਸਿਰਫ ਬਰਿੱਜ ਕੀਤੇ ਹੋਏ veth ਯੰਤਰ ਹੀ ਨੱਥੀ ਤੋ ਹਟਾਏ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ

en: Only emulated CPUs are available, performance will be significantly limited
pa: ਸਿਰਫ਼ ਅਨੁਸਰਣ ਕੀਤੇ CPU ਉਪਲੱਬਧ ਹਨ, ਕਾਰਗੁਜਾਰੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਤੌਰ ਤੇ ਸੀਮਿਤ ਹੋਵੇਗੀ

en: Only ide and scsi disk support wwn
pa: ਸਿਰਫ਼ ide ਅਤੇ scsi ਡਿਸਕ wwn ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: Only one <address> element is allowed in <nat> in <forward> in network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਇੱਕ <address> ਤੱਤ ਮਨਜੂਰ ਹੈ <nat> ਵਿੱਚ <forward> ਵਿੱਚ

en: Only one <nat> element is allowed in <forward> of network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਇੱਕ <nat> ਤੱਤ ਮਨਜੂਰ ਹੈ <forward> ਵਿੱਚ

en: Only one <pf> element is allowed in <forward> of network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਇੱਕ <pf> ਤੱਤ ਮਨਜੂਰ ਹੈ <forward> ਵਿੱਚ

en: Only one <port> element is allowed in <nat> in <forward> in network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਇੱਕ <port> ਤੱਤ ਮਨਜੂਰ ਹੈ <nat> ਵਿੱਚ <forward> ਵਿੱਚ

en: Only one argument from --table, --name and --uuid may be specified.
pa: --table, --name ਅਤੇ --uuid ਵਿੱਚੋਂ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਦਰਸਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Only one primary video device is supported
pa: ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਵੀਡੀਓ ਯੰਤਰ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ

en: Only scsi disk supports vendor and product
pa: ਸਿਰਫ scsi ਡਿਸਕ ਵਿਤਰਕ ਅਤੇ ਉਤਪਾਦ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: Only the first console can be a serial port
pa: ਸਿਰਫ ਪਹਿਲਾਂ ਕੰਸੋਲ ਇੱਕ ਸੀਰੀਅਲ ਪੋਰਟ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Only the init process may be killed
pa: ਸਿਰਫ਼ init ਕਾਰਵਾਈ ਹੀ ਖਤਮ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ

en: Only vpxmigr:// migration URIs are supported
pa: ਸਿਰਫ vpxmigr:// ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ URIs ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਹੈ

en: Only x509 certificates are supported
pa: ਸਿਰਫ x509 ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰ ਸਮਰਥਿਤ ਹਨ

en: OpenRemoteSession/LaunchVMProcess failed, domain can't be started
pa: OpenRemoteSession/LaunchVMProcess ਅਸਫਲ, ਡੋਮੇਨ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: OpenVZ control file /proc/vz does not exist
pa: OpenVZ ਕੰਟਰੋਲ ਫਾਇਲ /proc/vz does ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: OpenVZ control file /proc/vz is not accessible
pa: OpenVZ ਕੰਟਰੋਲ ਫਾਇਲ /proc/vz ਵਰਤਣਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Operation not supported
pa: ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ

en: Operation not supported: %1$s
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ: %1$s

en: Option argument is empty
pa: ਚੋਣ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਖਾਲੀ ਹੈ

en: Options --%1$s and --%2$s are mutually exclusive
pa: ਚੋਣ --%1$s ਅਤੇ --%2$s ਆਪਸੀ ਤੌਰ ਤੇ ਖਾਸ ਹਨ

en: Other tasks are pending for this domain
pa: ਇਸ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਹੋਰ ਕਾਰਜ ਅਧੂਰੇ ਹਨ

en: Our own certificate %1$s failed validation against %2$s: %3$s
pa: ਸਾਡਾ ਆਪਣਾ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %1$s, %2$s ਦੀ ਜਾਂਚ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ ਹੈ: %3$s

en: Out of memory
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਖਤਮ ਹੋ ਗਈ

en: Out of space while reading log output: %1$s
pa: ਲਾਗ ਆਊਟਪੁੱਟ ਪੜ੍ਹਨ ਦੌਰਾਨ ਥਾਂ ਦੀ ਥੁੜ ਹੋਈ: %1$s

en: Output a secret value
pa: ਇੱਕ ਸੀਕਰੇਟ ਮੁੱਲ ਵੇਖਾਓ

en: Output a secret value to stdout.
pa: ਇੱਕ ਸੀਕਰੇਟ ਮੁੱਲ stdout ਤੋ ਵੇਖਾਓ।

en: Output attributes of a secret as an XML dump to stdout.
pa: ਇੱਕ ਸੀਕਰੇਟ ਦਾ ਇੱਕ XML ਡੰਪ ਤੋਂ stdout ਵਾਂਗ ਆਉਟਪੁੱਟ।

en: Output the IP address and port number for the VNC display.
pa: VNC ਡਿਸਪਲੇਅ ਲਈ IP ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਪੋਰਟ ਨੰਬਰ ਨੂੰ ਆਉਟਪੁੱਟ ਵੇਖਾਓ।

en: Output the IP address and port number for the graphical display.
pa: ਗਰਾਫੀਕਲ ਡਿਸਪਲੇਅ ਲਈ IP ਐਡਰੈੱਸ ਅਤੇ ਪੋਰਟ ਨੰਬਰ ਵੇਖਾਓ।

en: Output the device for the TTY console.
pa: TTY ਕੰਸੋਲ ਲਈ ਜੰਤਰ ਵੇਖਾਓ।

en: Output the domain information as an XML dump to stdout.
pa: ਇੱਕ XML ਡੰਪ ਤੋਂ stdout ਵਾਂਗ ਡੋਮੇਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਆਉਟਪੁੱਟ ਵੇਖਾਓ।

en: Output the network filter information as an XML dump to stdout.
pa: ਇੱਕ XML ਡੰਪ ਤੋਂ stdout ਵਾਂਗ ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਆਉਟਪੁੱਟ ਵੇਖਾਓ।

en: Output the network information as an XML dump to stdout.
pa: ਇੱਕ XML ਡੰਪ ਤੋਂ stdout ਵਾਂਗ ਨੈੱਟਵਰਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਆਉਟਪੁੱਟ ਵੇਖਾਓ।

en: Output the node device details as an XML dump to stdout.
pa: ਇੱਕ XML ਡੰਪ ਤੋਂ stdout ਵਾਂਗ ਨੈੱਟਵਰਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਆਉਟਪੁੱਟ ਵੇਖਾਓ।

en: Output the physical host interface information as an XML dump to stdout.
pa: ਭੌਤਿਕ ਹੋਸਟ ਇੰਟਰਫੇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ XML ਡੰਪ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ stdout ਤੇ ਵੇਖਾਓ।

en: Output the pool information as an XML dump to stdout.
pa: ਇੱਕ XML ਡੰਪ ਤੋਂ stdout ਵਾਂਗ ਡੋਮੇਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਆਉਟਪੁੱਟ ਵੇਖਾਓ।

en: Output the vol information as an XML dump to stdout.
pa: ਇੱਕ XML ਡੰਪ ਤੋਂ stdout ਵਾਂਗ ਡੋਮੇਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਆਉਟਪੁੱਟ ਵੇਖਾਓ।

en: PASS
pa: ਪਾਸ

en: PCI device %1$04x:%2$02x:%3$02x.%4$x allocated from network %5$s is already in use by domain %6$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$04x:%2$02x:%3$02x.%4$x  ਤੋਂ ਵੰਡਿਆ PCI ਯੰ%5$s ਤਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਡੋਮੇਨ %6$s ਦੁਆਰਾ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: PCI device %1$s is not assignable
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਇੱਕ PCI ਜੰਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: POST operation failed
pa: POST ਕਾਰਵਾਈ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: POST operation failed: %1$s
pa: POST ਕਾਰਵਾਈ ਫੇਲ ਹੋਈ: %1$s

en: Parallel port index %1$d out of [0..2] range
pa: ਪੈਰਲਲ ਪੋਰਟ ਸੂਚੀ %1$d [0..2] ਰੋਂਜ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ

en: Parameter '%1$s' is not a string
pa: ਪੈਰਾਮੀਟਰ '%1$s' ਸਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Parameter '%1$s' is not supported by this kernel
pa: ਪੈਰਾਮੀਟਰ '%1$s' ਇਸ ਕਰਨਲ ਦੁਆਰਾ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Parent
pa: ਮੁੱਢਲਾ

en: Parent device %1$s is not capable of vport operations
pa: ਅਧਾਰ ਜੰਤਕ %1$s ਵਿੱਚ vport ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਲਈ ਸਮਰੱਥਾ ਨਹੀਂ

en: Parent:
pa: ਪੇਰੈਂਟ:

en: Parsed JSON reply '%1$s' isn't an object
pa: ਪਾਰਸ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ JSON ਉੱਤਰ '%1$s' ਇੱਕ ਆਬਜੈਕਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Partition path '%1$s' must start with '/'
pa: ਹਿੱਸਾ ਰਾਹ '%1$s' ਲਾਜਮੀ '/' ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇ

en: Passphrase for key '%1$s'
pa: ਚਾਬੀ '%1$s' ਲਈ ਪਾਸਫਰੇਜ਼

en: Path
pa: ਮਾਰਗ

en: Path %1$s too long for unix socket
pa: ਯੂਨਿਕਸ ਸਾਕਟ ਲਈ %1$s ਰਾਹ ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਹੈ

en: Path '%1$s' does not specify a compute resource
pa: '%1$s' ਰਸਤਾ ਕੋਈ ਗਣਨਾ ਵਸੀਲਾ ਨਹੀਂ ਦਰਸਾਉਂਦਾ

en: Path '%1$s' does not specify a datacenter
pa: ਸੀਕਰੇਟ '%1$s' ਦਾ ਮੁੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Path '%1$s' does not specify a host system
pa: ਟੈਂਪਲਿਟ '%1$s' ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Path '%1$s' ends with an excess item
pa: '%1$s' ਰਸਤਾ ਇੱਕ ਵਾਧੂ ਆਈਟਮ ਨਾਲ ਮੁੱਕਦਾ ਹੈ

en: Path '%1$s' is not accessible
pa: ਰਾਹ '%1$s' ਦਖਲ ਦੇ ਹੋਣ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Path '%1$s' must be a block device
pa: ਰਾਹ '%1$s' ਲਾਜਮੀ ਇੱਕ ਬਲਾਕ ਯੰਤਰ ਹੋਵੇ

en: Path has to specify the datacenter and compute resource
pa: ਰਾਹ ਨੂੰ ਡਾਟਾਕੇਂਦਰ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਣਾ ਅਤੇ ਸਰੋਤਾਂ ਨੂੰ ਗਿਣਨਾ ਪੈਣਾ ਹੈ

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%1$s', no possible answers
pa: ਅਧੂਰੇ ਪਏ ਸਵਾਲ ਆਭਾਸੀ ਮਸ਼ੀਨ ਦੇ ਅਮਲ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪਾਉਂਦੇ ਹਨ, ਸਵਾਲ ਹੈ '%1$s', ਕੋਈ ਸੰਭਾਵਿਤ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%1$s', possible answers are %2$s
pa: ਅਧੂਰੇ ਪਏ ਸਵਾਲ ਆਭਾਸੀ ਮਸ਼ੀਨ ਦੇ ਅਮਲ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪਾਉਂਦੇ ਹਨ, ਸਵਾਲ ਹੈ '%1$s', ਸੰਭਾਵਿਤ ਜਵਾਬ ਹਨ %2$s

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%1$s', possible answers are %2$s, but no default answer is specified
pa: ਅਧੂਰੇ ਪਏ ਸਵਾਲ ਆਭਾਸੀ ਮਸ਼ੀਨ ਦੇ ਅਮਲ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪਾਉਂਦੇ ਹਨ, ਸਵਾਲ ਹੈ '%1$s', ਸੰਭਾਵਿਤ ਜਵਾਬ ਹਨ %2$s, ਪਰ ਕੋਈ ਮੂਲ ਜਵਾਬ ਦਰਸਾਇਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ

en: Persistent
pa: ਪੱਕਾ

en: Persistent:
pa: ਸਥਿਰ:

en: Physical:
pa: ਭੌਤਿਕ:

en: Pin domain VCPUs to host physical CPUs.
pa: ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਭੌਤਿਕ CPU ਲਈ ਡੋਮੇਨ VCPU ਹਨ।

en: Plugin %1$s not accessible
pa: ਪਲੱਗਇਨ %1$s ਪਹੁੰਚ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Policy kit denied action %1$s from <anonymous>
pa: ਪਾਲਿਸੀ ਕਿੱਟ ਨੇ ਕਾਰਵਾਈ %1$s ਨੂੰ <anonymous> ਤੋਂ ਰੱਦ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: Pool %1$s XML configuration edited.
pa: ਪੂਲ %1$s XML ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੀ ਗਈ।

en: Pool %1$s XML configuration not changed.
pa: ਪੂਲ %1$s XML ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਹੋਈ

en: Pool %1$s built
pa: ਪਲੂ %1$s ਬਣ ਗਿਆ ਹੈ

en: Pool %1$s created
pa: ਪੂਲ %1$s ਬਣ ਗਿਆ ਹੈ

en: Pool %1$s created from %2$s
pa: ਪੂਲ %1$s %2$s ਤੋਂ ਬਣਾਈ ਗਈ ਹੈ

en: Pool %1$s defined
pa: %1$s ਪੂਲ ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਹੈ

en: Pool %1$s defined from %2$s
pa: %1$s ਪੂਲ %2$s ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਹੈ

en: Pool %1$s deleted
pa: ਪੂਲ %1$s ਖਤਮ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: Pool %1$s destroyed
pa: ਪੂਲ %1$s ਖਤਮ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: Pool %1$s has been undefined
pa: ਪੂਲ %1$s ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਹੈ

en: Pool %1$s marked as autostarted
pa: ਪੂਲ %1$s ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਮਾਰਕ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: Pool %1$s refreshed
pa: ਪੂਲ %1$s ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: Pool %1$s started
pa: ਪੂਲ %1$s ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: Pool %1$s unmarked as autostarted
pa: ਪੂਲ %1$s ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਨਾ-ਮਾਰਕ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: Populate a disk from its backing image.
pa: ਇਸਦੀ ਸੰਭਾਲੀ ਹੋਈ ਨਕਲ ਤੋਂ ਇੱਕ ਡਿਸਕ ਅਾਬਾਦ ਕਰੋ।

en: Port profile Associate failed for %1$s
pa: %1$s ਲਈ ਪੋਰਟ ਪਰੋਫਾਈਲ ਸੰਜੋਗ ਫੇਲ ਹੋਇਆ ਹੈ

en: PrepareTunnel called but no TUNNELLED flag set
pa: PrepareTunnel ਕਾਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪਰ ਕੋਈ TUNNELLED ਫਲੈਗ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ

en: Primary IDE controller must have PCI address 0:0:1.1
pa: ਪਰਾਇਮਰੀ IDE ਕੰਟਰੋਲਰ ਦਾ PCI ਐਡਰੈੱਸ 0:0:1.1 ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: Print the current directory.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਪ੍ਰਿੰਟ ਕਰੋ।

en: Prints cpu stats of the node.
pa: ਨੋਡ ਦੇ cpu ਦੇ ਅੰਕੜੇ ਛਾਪਦਾ ਹੈ।

en: Prints global help, command specific help, or help for a
        group of related commands
pa: ਵਿਆਪਕ ਮੱਦਦ, ਕਮਾਂਡ ਸੰਬੰਧੀ ਮੱਦਦ, ਜਾਂ ਸੰਬੰਧਿਤ ਕਮਾਂਡਾਂ ਦੇ ਗਰੁੱਪ
        ਲਈ ਛਾਪਦਾ ਹੈ

en: Prints global help, command specific help, or help for a group of related commands
pa: ਵਿਆਪਕ ਮੱਦਦ, ਕਮਾਂਡ ਸੰਬੰਧੀ ਮੱਦਦ, ਜਾਂ ਸੰਬੰਧਿਤ ਕਮਾਂਡਾਂ ਦੇ ਗਰੁੱਪ ਲਈ ਛਾਪਦਾ ਹੈ

en: Prints memory stats of the node.
pa: ਨੋਡ ਦੀ ਮੈਮੋਰੀ ਦੇ ਅੰਕੜੇ ਛਾਪਦਾ ਹੈ।

en: Priority '%1$d' is outside valid range of [%2$d,%3$d]
pa: '%1$d' ਤਰਜੀਹ [%2$d,%3$d] ਦੀ ਯੋਗ ਹੱਦ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ

en: Process CPU affinity is not supported on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਕਾਰਜ CPU affinity ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Property 'guest-stats-polling-interval' not found on memory balloon driver.
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਬੈਲੂਨ ਚਾਲਕ ਤੇ 'guest-stats-polling-interval' ਗੁਣ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Pull aborted
pa: ਪੁੱਲ ਛੱਡੀ ਗਈ

en: Pull complete
pa: ਪੁੱਲ ਸੰਪੂਰਨ

en: QEMU Attach
pa: QEMU ਨੱਥੀ

en: QEMU Guest Agent Command
pa: QEMU ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਏਜੰਟ ਕਮਾਂਡ

en: QEMU Monitor Command
pa: QEMU ਮੌਨੀਟਰ ਕਮਾਂਡ

en: QEMU binary %1$s is not executable
pa: QEMU ਬਾਇਨਰੀ %1$s ਐਗਜ਼ੀਕਿਊਟੇਬਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: QEMU guest agent is not available due to an error
pa: ਕਿਸੇ ਗਲਤੀ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਕਰ ਕੇ QEMU ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਏਜੰਟ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: QEMU guest agent is not configured
pa: QEMU ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਏਜੰਟ ਸੰਰਚਿਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: Query parameter 'auto_answer' has unexpected value '%1$s' (should be 0 or 1)
pa: ਕਿਊਰੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ 'auto_answer' ਦਾ ਅਣਜਾਣ ਮੁੱਲ '%1$s' ਹੈ (0 ਜਾਂ 1 ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ)

en: Query parameter 'no_verify' has unexpected value '%1$s' (should be 0 or 1)
pa: ਕਿਊਰੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ 'no_verify' ਦਾ ਅਣਜਾਣ ਮੁੱਲ '%1$s' ਹੈ (0 ਜਾਂ 1 ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ)

en: Query parameter 'proxy' contains unexpected type '%1$s' (should be (http|socks(|4|4a|5))
pa: ਕਿਊਰੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ 'transport' ਦਾ ਅਣਜਾਣ ਮੁੱਲ '%1$s' ਹੈ (http|https ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ)

en: Query parameter 'proxy' doesn't contain a hostname
pa: ਪੁੱਛ-ਗਿੱਛ ਗੁਣ 'proxy' ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮੇਜਬਾਨ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਸਮਾਇਆ ਹੁੰਦਾ

en: Query parameter 'proxy' has unexpected port value '%1$s' (should be [1..65535])
pa: ਪੁੱਛ-ਗਿੱਛ ਪੈਰਾਮੀਟਰ 'proxy' ਦਾ ਅਣਕਿਆਸਿਆ ਪੋਰਟ ਮੁੱਲ '%1$s' (ਹੋਣਾ [1..65535] ਚਾਹੀਦਾ)

en: Query parameter 'transport' has unexpected value '%1$s' (should be http|https)
pa: ਕਿਊਰੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ 'transport' ਨਾ ਅਣਜਾਣ ਮੁੱਲ '%1$s' ਹੈ (http|https ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ)

en: Query, adjust speed, or cancel active block operations.
pa: ਪੁੱਛ-ਗਿੱਛ, ਗਤੀ ਨਿਯਮਿਤ, ਜਾਂ ਸਰਗਰਮ ਬਲਾਕ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰੋ।

en: QueryPerf returned object with unexpected type '%1$s'
pa: QueryPerf ਨੇ ਇੱਕ ਐਬਜੈਕਟ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੀ ਅਣਜਾਣ ਕਿਸਮ '%1$s' ਹੈ

en: QueryVirtualDiskUuid not available, cannot lookup storage volume by UUID
pa: QueryVirtualDiskUuid ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ, UUID ਦੁਆਰਾ ਭੰਡਾਰਣ ਆਇਤਨ ਨਹੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦਾ

en: RPC error
pa: RPC ਗਲਤੀ

en: Range exceeds available cells
pa: ਰੇਂਜ ਉਪਲੱਬਦ ਸੈੱਲਾਂ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ

en: Raw I/O is not supported on this platform
pa: ਕੱਚੀ I/O ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: Read/write, exclusive access, disks were present, but no leases specified
pa: ਪੜ੍ਹਨਾ/ਲਿਖਣਾ, ਉਚੇਚੀ ਵਰਤੋਂ, ਡਿਸਕਾਂ ਮੌਜੂਦ ਸਨ, ਪਰ ਕੋਈ ਲੀਜ਼ ਨਹੀਂ ਦਰਸਾਈ ਗਈ

en: Reattach node device to its device driver once released by the domain.
pa: ਡੋਮੇਨ ਦੁਆਰਾ ਛੱਡਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨੋਡ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਜੰਤਰ ਡਰਾਈਵਰ ਨਾਲੋਂ ਵੱਖ ਕਰ ਦਿਓ।

en: Received too many FDs %1$d, expected %2$d maximum
pa: ਦੁਹਰਾਏ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ FDs %1$d, ਲੋੜੀਂਦੇ %2$d ਵੱਧੋ-ਵੱਧ

en: Receiving file descriptors is not supported on this socket
pa: ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਕਾਰਜ CPU affinity ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Reconnected to the hypervisor
pa: ਹਾਇਪਰਵੀਜ਼ਰ ਨਾਲ ਮੁੜ-ਜੁੜਿਆ

en: Redirection bus %1$s is not supported by QEMU
pa: ਵੀਡੀਓ ਕਿਸਮ %1$s ਨੂੰ QEMU ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Refresh a given pool.
pa: ਇੱਕ ਦਿੱਤਾ ਪੂਲ ਮੁੜ-ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋ

en: Refusing to undefine while %1$d snapshots exist
pa: ਗੈਰ-ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਮਨ੍ਹਾਂ ਕਰ ਰਿਹਾ ਜਦੋਂ ਕਿ %1$d ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Refusing to undefine while domain managed save image exists
pa: ਡੋਮੇਨ ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ save image ਦੀ ਹੋਂਦ ਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਗੈਰ-ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਹੋ ਰਿਹਾ

en: Remote command terminated with non-zero code: %1$d
pa: ਕਮਾਂਡ ਨਾਨ-ਜ਼ੀਰੋ ਨਤੀਜੇ ਨਾਲ ਬੰਦ ਹੋ ਗਈ: %1$d

en: Remote program terminated with non-zero code: %1$d
pa: ਦੁਰੇਡਾ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਖਤਮ ਹੋ ਗਿਆ ਇੱਕ ਗੈਰ-ਸਿਫ਼ਰ ਕੋਡ ਦੇ ਕੇ: %1$d

en: Removable media not supported for %1$s device
pa: '%1$s' ਜੰਤਰ ਲਈ ਹਟਾਉਣਯੋਗ ਮੀਡੀਆ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Remove an existing managed save state file from a domain
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਵਿੱਚੋਂ ਮੌਜੂਦਾ managed ਸੰਭਾਲੀ ਹੋਈ ਹਾਲਾਤ ਫ਼ਾਈਲ ਹਟਾਓ

en: Remove managed save of a domain
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਦੀ ਪ੍ਰਬੰਧਤ ਸੰਭਾਲ ਹਟਾਓ

en: Renaming domains on migration not supported
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ ਦੌਰਾਨ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਨਵਾਂ ਨਾਂ ਦੇਣਾ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Replace the domain XML associated with a saved state file
pa: ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੰਭਾਲੀ ਹਾਲਤ ਤੋਂ ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Requested device '%1$s' is locked by lock file '%2$s' held by process %3$lld
pa: ਬੇਨਤੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਯੰਤਰ '%1$s' ਤਾਲਾ ਫਾਈਲ '%2$s' ਕਾਰਵਾਈ %3$lld ਦੀ ਦੁਆਰਾ ਤਾਲਾਬੰਦ ਹੈ

en: Requested metadata element is not present
pa: ਲੋੜੀਂਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Requested number of virtual CPUs is greater than max allowable number of virtual CPUs for the domain: %1$d > %2$d
pa: ਵਰਚੁਅਲ CPUs ਦੀ ਲੋੜੀਂਦੀ ਗਿਣਤੀ ਅਧਿਕਤਮ ਮਨਜੂਰ ਵਰਚੁਅਲ CPUs ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ: %1$d > %2$d

en: Requested number of virtual CPUs must at least be 1
pa: ਵਰਚੁਅਲ CPUs ਦਾ ਲੋੜੀਂਦਾ ਨੰਬਰ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 1 ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: Requested operation is not valid
pa: ਲੋੜੀਂਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Requested operation is not valid: %1$s
pa: ਲੋੜੀਂਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ: %1$s

en: Reset node device before or after assigning to a domain.
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਾਂ ਬਾਅਦ ਨੋਡ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ।

en: Reset the target domain as if by power button
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਇਵੇਂ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪਾਵਰ ਬਟਨ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ

en: Resize block device of domain.
pa: ਡੋਮੇਨਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।

en: Resource lockspace '%1$s' exceeds %2$d characters
pa: '%1$s' ਸਰੋਤ ਲਾੱਕਸਪੇਸ %2$d ਅੱਖਰਾਂ ਨਾਲ ਵੱਧਦੀ ਹੈ

en: Resource name '%1$s' exceeds %2$d characters
pa: '%1$s' ਸਰੋਤ ਨਾਂ %2$d ਅੱਖਰਾਂ ਨਾਲ ਵੱਧਦਾ ਹੈ

en: Resource partition '%1$s' must start with '/'
pa: ਵਸੀਲਾ ਹਿੱਸਾ '%1$s' ਦਾ '/' ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣਾ ਲਾਜਮੀ ਹੈ

en: Restore a domain.
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ

en: Restoring of leases failed on interface '%1$s'
pa:  ਇੰਟਰਫੇਸ '%1$s' ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Resume a previously suspended domain.
pa: ਇੱਕ ਪਹਿਲਾਂ ਮੁਅੱਤਲ ਡੋਮੇਨ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ।

en: Resume operation failed
pa: ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਕਾਰਵਾਈ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: Resuming after dump failed
pa: ਡੰਪ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: Resuming guest $name:
pa: ਗਿਸਟ $name ਨੂੰ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ:

en: Resuming guests on $uri URI...
pa: $uri URI ਉੱਪਰ ਗਿਸਟਾਂ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Returns XML <sources> document.
pa: XML <sources> ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: Returns a list of secrets
pa: ਸੀਕਰੇਟਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਮਿਲਦੀ ਹੈ

en: Returns basic information about a snapshot.
pa: ਨੋਡ ਬਾਰੇ ਮੁੱਢਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਾਪਿਸ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: Returns basic information about the domain virtual CPUs.
pa: ਡੋਮੇਨ ਫ਼ਰਜ਼ੀ CPU ਬਾਰੇ ਮੁੱਢਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਾਪਿਸ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

en: Returns basic information about the domain.
pa: ਡੋਮੇਨ ਬਾਰੇ ਇੱਕ ਮੁੱਢਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਾਪਿਸ ਕੀਤੀ।

en: Returns basic information about the network
pa: ਨੋਡ ਬਾਰੇ ਮੁੱਢਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਾਪਿਸ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: Returns basic information about the node.
pa: ਨੋਡ ਬਾਰੇ ਮੁੱਢਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਾਪਿਸ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: Returns basic information about the storage pool.
pa: ਨੋਡ ਬਾਰੇ ਮੁੱਢਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਾਪਿਸ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: Returns basic information about the storage vol.
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਬਾਰੇ ਮੁੱਢਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਾਪਿਸ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: Returns capabilities of hypervisor/driver.
pa: ਹਾਈਪਰਵੀਜ਼ਿਰ/ਡਰਾਈਵਰ ਦੀ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਵਾਪਿਸ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: Returns cpu stats of the node, in nanoseconds.
pa: ਨੋਡ ਦੇ cpu ਦੇ ਅੰਕੜੇ ਵਾਪਿਸ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਨੈਨੋ-ਸੈਕਿੰਡਾਂ ਵਿੱਚ।

en: Returns information about jobs running on a domain.
pa: ਡੋਮੇਨ ਤੇ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਜੌਬਾਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: Returns list of domains.
pa: ਡੋਮੇਨਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।

en: Returns list of network filters.
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ ਦੀ ਲਿਸਟ ਮਿਲਦੀ ਹੈ।

en: Returns list of networks.
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੀ ਲਿਸਟਮ ਮਿਲਦੀ ਹੈ।

en: Returns list of physical host interfaces.
pa: ਭੋਤਿਕ ਹੋਸਟ ਇੰਟਰਫੇਸਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: Returns list of pools.
pa: ਪੂਲਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।

en: Returns list of vols by pool.
pa: ਪੂਲਾਂ ਦੁਆਰਾ ਵਾਲੀਅਮ ਦੀ ਸੂਚੀ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।

en: Returns memory stats of the node, in kilobytes.
pa: ਕਿਲੋਬਾਈਟਸ ਵਿੱਚ, ਨੋਡ ਦੀ ਮੈਮੋਰੀ ਅੰਕੜੇ ਵਾਪਿਸ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Returns state about a domain.
pa: ਇੱਕ ਚੱਲਦੀ ਡੋਮੇਨ ਬਾਰੇ ਹਾਲਤ ਦੱਸਦੀ ਹੈ।

en: Returns state of a control interface to the domain.
pa: ਇੱਕ ਚੱਲਦੀ ਡੋਮੇਨ ਬਾਰੇ ਹਾਲਤ ਦੱਸਦੀ ਹੈ।

en: Returns the number of virtual CPUs used by the domain.
pa: ਡੋਮੇਨ ਦੁਆਰਾ ਵਰਤੇ ਵਰਚੁਅਲ CPUs ਦਾ ਨੰਬਰ ਦਿਓ।

en: Revert a domain to a snapshot
pa: ਡੋਮੇਨ ਤੋਂ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਤੋ ਜਾਓ

en: Revert domain to snapshot
pa: ਡੋਮੇਨ ਤੋਂ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਤੇ ਜਾਓ

en: Run a reboot command in the target domain.
pa: ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਡੋਮੇਨ ਵਿੱਚ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਮਾਂਡ ਚਲਾਓ।

en: Run an arbitrary qemu guest agent command; use at your own risk
pa: ਕੋਈ ਮਨਮਾਨੀ qemu ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਏਜੰਟ ਕਮਾਂਡ ਚਲਾਓ; ਆਪਣੇ ਜੋਖਿਮ ਤੇ ਵਰਤੋ

en: Run shutdown in the target domain.
pa: ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਡੋਮੇਨ ਵਿੱਚ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਚਲਾਓ।

en: Running against daemon: %1$d.%2$d.%3$d
pa: ਡੈਮਨ ਵਿਰੁੱਧ ਚੱਲ ਰਿਹਾ: %1$d.%2$d.%3$d

en: Running guests on $uri URI:
pa: $uri URI ਉੱਪਰ ਗਿਸਟਾਂ ਨੂੰ ਚਲਾ ਰਿਹਾ ਹੈ:

en: Running hypervisor: %1$s %2$d.%3$d.%4$d
pa: ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹਾਈਪਰਵੀਜ਼ਰ: %1$s %2$d.%3$d.%4$d

en: S3 state is disabled for this domain
pa: ਇਸ ਡੋਮੇਨ ਲਈ S3 ਹਾਲਤ ਅਯੋਗ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: S4 state is disabled for this domain
pa: ਇਸ ਡੋਮੇਨ ਲਈ S4 ਹਾਲਤ ਅਯੋਗ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: SASL data length %1$zu too long, max %2$zu
pa: SASL ਡਾਟਾ ਲੰਬਾਈ %1$zu ਬਹੁਤ ਹੀ ਲੰਬੀ, ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ %2$zu

en: SASL mechanism %1$s not supported by server
pa: SASL ਵਿਧੀ %1$s ਨੂੰ ਸਰਵਰ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: SASL negotiation data too long: %1$zu bytes
pa: SASL ਰੱਦ ਡਾਟਾ ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ: %1$zu ਬਾਈਟ

en: SATA is not supported with this QEMU binary
pa: SATA ਇਸ QEMU ਬਾਇਨਰੀ ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: SCSI bus index %1$d out of [0] range
pa: SCSI ਬੱਸ ਸੂਚੀ %1$d [0] ਰੇਂਜ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ

en: SCSI controller index %1$d out of [0..3] range
pa: SCSI ਕੰਟਰੋਲਰ ਸੂਚੀ %1$d ਰੇਂਜ [0..3] ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ

en: SCSI controller only supports 1 bus
pa: SCSI ਕੰਟਰੋਲਰ ਸਿਰਫ 1 ਬੱਸ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਦਿੰਦਾ ਹੈ

en: SCSI device '%1$s': could not access %2$s
pa: SCSI ਯੰਤਰ '%1$s': %2$s ਤੇ ਦਖਲ ਨਹੀਂ ਦੇ ਸਕਦਾ

en: SCSI disk index (parsed from '%1$s') is too large
pa: SCSI ਡਿਸਕ ਸੂਚੀ ('%1$s' ਤੋਂ ਪਾਰਸ ਕੀਤੀ ਹੋਈ) ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਹੈ

en: SCSI host device doesn't support managed mode
pa: SCSI ਮੇਜਬਾਨ ਯੰਤਰ ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ ਨੋਡਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: SHUTDOWN_TIMEOUT must be equal or greater than 0
pa: SHUTDOWN_TIMEOUT ਦਾ 0 ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਜਾਂ ਵੱਡਾ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: SOAP fault during %1$s: code '%2$s', subcode '%3$s', reason '%4$s', detail '%5$s'
pa: %1$s ਦੌਰਾਨ SOAP ਨੁਕਸ: ਕੋਡ '%2$s', ਉੱਪ-ਕੋਡ '%3$s', ਕਾਰਣ '%4$s', ਵੇਰਵਾ '%5$s'

en: SSH Agent did not provide any authentication identity
pa: SSH ਏਜੰਟ ਨੇ ਕੋਈ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਸ਼ਨਾਖਤ ਮੁਹੱਈਆ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਈ

en: SSH host key for '%1$s' (%2$s) was not accepted
pa: '%1$s' (%2$s) ਲਈ SSH ਮੇਜਬਾਨ ਚਾਬੀ ਪ੍ਰਵਾਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: SSH session handshake failed: %1$s
pa: SSH ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਹੈਂਡਸ਼ੇਕ ਫੇਲ: %1$s

en: SSH transport error
pa: SSH ਆਵਾਜਾਈ ਗਲਤੀ

en: SSH transport error: %1$s
pa: SSH ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਗਲਤੀ: %1$s

en: STP filtering in %1$s direction with source MAC address set is not supported
pa: MAC ਪਤਾ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ %1$s ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ  STP ਫ਼ਿਲਟਰਿੰਗ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Sanlock helper arguments are longer than %1$d: '%2$s'
pa: Sanlock ਸਹਾਇਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ %1$d ਨਾਲੋੋਂ ਲੰਬੇ ਹਨ: '%2$s'

en: Sanlock helper path is longer than %1$d: '%2$s'
pa: Sanlock ਸਹਾਇਕ ਰਾਹ %1$d ਨਾਲੋੋਂ ਲੰਬਾ ਹੈ: '%2$s'

en: Sanlock plugin is not initialized
pa: Sanlock ਪਲੱਗਇਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਹੈ

en: Save
pa: ਸੰਭਾਲੋ

en: Save and destroy a running domain, so it can be restarted from
        the same state at a later time.  When the virsh 'start'
        command is next run for the domain, it will automatically
        be started from this saved state.
pa: ਇੱਕ ਚਲਦੀ ਹੋਈ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲੋ ਅਤੇ ਮਿਟਾ ਦਿਓ, ਤਾਂ ਕਿ ਇਹ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ
     ਇਸੇ ਹਾਲਾਤ ਤੋਂ ਫਿਰ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੇ। ਜਦੋਂ virsh 'start' ਕਮਾਂਡ ਡੋਮੇਨ
    ਲਈ ਅਗਲੀ ਵਾਰੀ ਚਲਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਇਹ ਸ੍ਵੈ-ਚਲਿਤ ਹੀ ਇਸ ਸੰਭਾਲੀ ਹੋਈ ਹਾਲਾਤ
    ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Save the RAM state of a running domain.
pa: ਚੱਲ ਰਹੇ ਡੋਮੇਨ ਦੀ RAM ਸਟੇਟ ਸੰਭਾਲੋ।

en: Saved image %1$s XML configuration not changed.
pa: ਸੰਭਾਲਿਆ ਈਮੇਜ਼ %1$s XML ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਹੋਈ।

en: Scheduler
pa: ਸਮਾਂ-ਤਹਿ

en: Screenshot saved to %1$s, with type of %2$s
pa: ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ %1$s ਤੇ ਸੰਭਾਲਿਆ ਗਿਆ, %2$s ਕਿਸਮ ਨਾਲ

en: Secret %1$s created
pa: ਸੀਕਰੇਟ %1$s ਬਣ ਗਿਆ ਹੈ

en: Secret %1$s deleted
pa: ਸੀਕਰੇਟ %1$s ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ

en: Secret not found
pa: ਸੀਕਰੇਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Secret not found: %1$s
pa: ਸੀਕਰੇਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ: %1$s

en: Secret value set
pa: ਸੀਕਰੇਟ ਮੁੱਲ ਸੈੱਟ ਹੋ ਗਿਆ

en: Security DOI:
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ DOI:

en: Security driver "none" cannot create confined guests
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਚਾਲਕ "none" ਸੀਮਿਤ ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦਾ

en: Security driver %1$s not enabled
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਡਰਾਈਵਰ %1$s ਯੋਗ ਨਹੀਂ

en: Security driver %1$s not found
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਡਰਾਈਵਰ %1$s ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Security label:
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਲੇਬਲ:

en: Security model %1$s cannot be entered
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਮਾਡਲ %1$s ਭਰਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Security model not found
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਮਾਡਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Security model not found: %1$s
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਮਾਡਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ: %1$s

en: Security model:
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਮਾਡਲ:

en: See web site at %1$s
pa: %1$s ਤੇ ਵੈੱਬ ਸਾਈਟ ਦੇਖੋ

en: Send keycodes (integers or symbolic names) to the guest
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਨੂੰ ਕੀ-ਕੋਡ (ਅੰਕ ਜਾਂ ਸੰਕੇਤਿਕ ਨਾਂ) ਭੇਜੋ

en: Send keycodes to the guest
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਨੂੰ ਕੀ-ਕੋਡ ਭੇਜੋ

en: Send signals to processes
pa: ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਨੂੰ ਸੰਕੇਤ ਭੇਜੋ

en: Send signals to processes in the guest
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਵਿਚਲੀਆਂ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਨੂੰ ਸੰਕੇਤ ਭੇਜੋ

en: Sending file descriptors is not supported on this socket
pa: ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਕਾਰਜ CPU affinity ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Serial port index %1$d out of [0..3] range
pa: ਸੀਰੀਅਲ ਪੋਰਟ ਸੂਚੀ %1$d [0..3] ਰੇਂਜ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ

en: Set a secret value.
pa: ਇੱਕ ਸੀਕਰੇਟ ਮੁੱਲ ਸੈੱਟ ਕਰੋ।

en: Set link state of a domain's virtual interface. This command wraps usage of update-device command.
pa: ਕਿਸੇ ਡੋਮੇਨ ਦੇ ਆਭਾਸੀ ਇੰਟਰਫੇਸ ਦੀ ਲਿੰਕ ਹਾਲਾਤ ਸੈੱਟ ਕਰੋ। ਇਹ ਕਮਾਂਡ update-device ਕਮਾਂਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਲਪੇਟਦੀ ਹੈ

en: Set maximum tolerable downtime of a domain which is being live-migrated to another host.
pa: ਡੋਮੇਨ ਦਾ ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਲੋੜੀਂਦਾ ਡਾਊਨਟਾਈਮ ਸੈੱਟ ਕਰੋ ਜੋ ਹੋਰ ਹੋਸਟ ਤੇ ਲਾਈਵ-ਮਾਈਗਰੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Set or query a block device I/O tuning parameters.
pa: ਬਲਾਕ ਯੰਤਰ I/O ਟਿਊਨਿੰਗ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਸੈੱਟ ਜਾਂ ਪੁੱਛ-ਗਿੱਛ ਕਰੋ।

en: Set or query disk I/O parameters such as block throttling.
pa: ਡਿਸਕ I/O ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਜਿਵੇਣ ਕਿ ਬਲਾਕ ਥਰੌਟਲਿੰਗ ਸੈੱਟ ਜਾਂ ਪੁੱਛ-ਗਿੱਛ ਕਰੋ।

en: Set the maximum migration bandwidth
pa: ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਬੈਂਡਵਿੱਡਥ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Set the maximum migration bandwidth (in MiB/s) for a domain which is being migrated to another host.
pa: ਡੋਮੇਨ ਦਾ ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਲੋੜੀਂਦਾ ਡਾਊਨਟਾਈਮ ਸੈੱਟ ਕਰੋ ਜੋ ਹੋਰ ਹੋਸਟ ਤੇ ਲਾਈਵ-ਮਾਈਗਰੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Setting security context '%1$s' on '%2$s' not supported. Consider setting virt_use_nfs
pa: '%1$s' ਸੁਰੱਖਿਆ ਕੰਟੈਕਸਟ ਸੈਟਿੰਗਾਂ '%2$s' ਉੱਤੇ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ। virt_use_nfs ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਿਚਾਰੋ

en: Setting startupPolicy is only allowed for USB devices
pa: USB ਯੰਤਰਾਂ ਲਈ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ-ਨੀਤੀ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜਤ ਨਹੀਂ

en: Setting vendor or product is not supported for lun device
pa: lun ਯੰਤਰਾਂ ਲਈ ਵਿਤਰਕ ਜਾਂ ਉਤਪਾਦ ਸੈੱਟ ਕਰਨਾ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Setting wwn is not supported for lun device
pa: wwn ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕਰਨਾ lun ਯੰਤਰਾਂ ਲਈ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Shared memory:
pa: ਸਾਂਝੀ ਮੈਮੋਰੀ:

en: Show block device errors
pa: ਬਲਾਕ ਜੰਤਰ ਗਲਤੀਆਂ ਵੇਖਾਓ

en: Show errors on block devices
pa: ਬਲਾਕ ਜੰਤਰ ਉੱਪਰਲੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਵੇਖਾਓ

en: Show maximum number of virtual CPUs for guests on this connection.
pa: ਇਸ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਉੱਪਰ ਗਿਸਟਾਂ ਲਈ ਵਰਚੁਅਲ CPUs ਦੀ ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ ਵੇਖਾਓ।

en: Show statistics from this CPU
pa: ਇਸ CPU ਤੋਂ ਅੰਕੜੇ ਵਿਖਾਓ

en: Show total statistics only
pa: ਸਿਰਫ਼ ਕੁੱਲ ਅੰਕੜੇ ਹੀ ਵਿਖਾਓ

en: Show/Set scheduler parameters.
pa: ਸਮਾਂ-ਤਹਿ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਵੇਖਾਓ/ਸੈੱਟ-ਕਰੋ।

en: Shutdown of guest $name complete.
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ $name ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ।

en: Shutdown of guest $name failed to complete in time.
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ $name ਦਾ ਬੰਦ ਹੋਣਾ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਤੋਂ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ।

en: Shutting down guests on $uri URI...
pa: $uri URI ਉੱਪਰ ਗਿਸਟਾਂ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Size of volume '%1$s' successfully changed by %2$s
pa: '%1$s' ਆਇਤਨ ਦਾ ਆਕਾਰ %2$s ਦੁਆਰਾ ਸਫਲਤਾ-ਪੂਰਵਕ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ

en: Size of volume '%1$s' successfully changed to %2$s
pa: '%1$s' ਆਇਤਨ ਦਾ ਆਕਾਰ %2$s ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ-ਪੂਰਵਕ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ

en: Snapshot %1$s XML configuration not changed.
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s XML ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਹੋਈ

en: Snapshot %1$s cloned to %2$s.
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s ਨੂੰ %2$s ਕਲੋਨ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: Snapshot %1$s edited.
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s ਸੋਧਿਆ ਗਿਆ।

en: Snapshot %1$s set as current
pa: %1$s ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਮੌਜੂਦਾ ਵਜੋਂ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: Snapshot '%1$s' already exists
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ '%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Snapshot Delete
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਹਟਾਓ

en: Snapshot Dump XML
pa: XML ਡੰਪ ਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲਵੋ

en: Snapshot List
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਸੂਚੀ

en: Snapshots have inconsistent relations for domain %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ %1$s ਲਈ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕਸਾਰ ਸੰਬੰਧ ਨਹੀਂ

en: Some processes refused to die
pa: ਕੁੱਝ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਨੇ ਖਤਮ ਹੋਣ ਤੋਂ ਨਾਂਹ ਕੀਤੀ

en: Source
pa: ਸਰੋਤ

en: Source device does not exist when formatting pool '%1$s'
pa: '%1$s' ਪੂਲ ਨੂੰ ਫਾਰਮੈੱਟ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਸਰੋਤ ਯੰਤਰ ਹੋਂਦ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦਾ

en: Source host lock driver %1$s different from target %2$s
pa: ਸਰੋਤ ਮੇਜਬਾਨ ਤਾਲਾ ਚਾਲਕ %1$s ਟਿਕਾਣਾ %2$s ਨਾਲੋਂ ਵੱਖਰਾ

en: Specified both --storage and --remove-all-storage
pa: --storage ਅਤੇ --remove-all-storage ਦੋਵੇਂ ਦਰਸਾਏ ਗਏ

en: Specifies if pages from different numa nodes can be merged
pa: ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਗਰ ਵੱਖੋ-ਵੱਖਰੇ numa ਨੋਡਾਂ ਦੇ ਸਫ੍ਹੇ ਰਲ-ਗੱਡ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ

en: Specifying mount point is not supported for now
pa: ਮਾਊਂਟ ਬਿੰਦੂਆਂ ਦਾ ਨਿਰਧਾਰਨ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Start a block commit operation.
pa: ਇੱਕ ਬਲਾਕ ਕਮਿੱਟ ਕਾਰਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ।

en: Start a block copy operation.
pa: ਇੱਕ ਬਲਾਕ ਨਕਲ ਕਾਰਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ।

en: Start a domain, either from the last managedsave
        state, or via a fresh boot if no managedsave state
        is present.
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ, ਜਾਂ ਤਾਂ ਪਿਛਲੀ managedsave ਹਾਲਾਤ
    ਤੋਂ, ਜਾਂ ਇੱਕ ਤਾਜ਼ੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋਂ ਜੇ ਕੋਈ managedsave ਹਾਲਾਤ
    ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ।

en: Start a network.
pa: ਇੱਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ।

en: Start a pool.
pa: ਇੱਕ ਪੂਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ।

en: Starting shutdown on guest: $name
pa: ਗਿਸਟ ਉੱਪਰ ਸ਼ੱਟਡਾਊਨ ਚਾਲੂ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ: $name

en: State
pa: ਹਾਲਤ

en: State file %1$s edited.
pa: ਸਟੇਟ ਫਾਇਲ %1$s ਸੋਧੀ ਗਈ ਹੈ।

en: State file %1$s updated.
pa: ਸਟੇਟ ਫਾਇਲ %1$s ਅੱਪਡੇਟ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

en: State:
pa: ਹਾਲਤ:

en: Static host definition in IPv4 network '%1$s' must have mac or name attribute
pa: IPv4 ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਵਿੱਚ ਸਥਿਰ ਮੇਜਬਾਨ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਦਾ ਕੋਈ mac ਜਾਂ ਨਾਂ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: Static host definition in IPv6 network '%1$s' must have id or name attribute
pa: IPv6 ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਵਿੱਚ ਸਥਿਰ ਮੇਜਬਾਨ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਦਾ ਕੋਈ id ਜਾਂ ਨਾਂ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: Stats %1$s too big for destination
pa: ਸਟੇਟਸ %1$s ਨੀਯਤ ਟਿਕਾਣੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ

en: Status is unknown
pa: ਹਾਲਤ ਅਣਜਾਣੀ ਹੈ

en: Storage pool already built
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Storage pool already built: %1$s
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ: %1$s

en: Storage pool config filename '%1$s' does not match pool name '%2$s'
pa: ਸਟੋਰਜ਼ ਪੂਲ ਸੰਰਚਨਾ ਪਾਇਲ-ਨਾਂ '%1$s' ਪੂਲ ਨਾਂ '%2$s' ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Storage pool not found
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Storage pool not found: %1$s
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ: %1$s

en: Storage pool probe failed
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Storage pool probe failed: %1$s
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ: %1$s

en: Storage source %1$s must be a block device
pa: ਭੰਡਾਰਣ ਸਰੋਤ %1$s ਲਾਜਮੀ ਇੱਕ ਬਲਾਕ ਯੰਤਰ ਹੋਵੇ

en: Storage source %1$s must be a character device
pa: ਭੰਡਾਰਣ ਸਰੋਤ %1$s ਲਾਜਮੀ ਇੱਕ ਅੱਖਰ ਯੰਤਰ ਹੋਵੇ

en: Storage source conflict with pool: '%1$s'
pa: ਭੰਡਾਰਣ ਸਰੋਤ ਦਾ ਪੂਲ ਨਾਲ ਟਕਰਾਅ ਹੈ: '%1$s'

en: Storage volume '%1$s'(%2$s) is not managed by libvirt. Remove it manually.
pa: ਭੰਡਾਰਣ ਆਇਤਨ '%1$s'(%2$s)  libvirt ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ। ਇਸ ਨੂੰ ਦਸਤੀ ਹਟਾਓ।

en: Storage volume deletion is supported only on stopped domains
pa: ਭੰਡਾਰਣ ਆਇਤਨ ਮਿਟਾਉਣ ਸਿਰਫ਼ ਰੁਕੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਡੋਮੇਨਾਂ ਉੱਤੇ ਹੀ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ

en: Storage volume not found
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Storage volume not found: %1$s
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ: %1$s

en: Stream data too long to send (%1$zu bytes needed, %2$zu bytes available)
pa: ਧਾਰਾ ਪ੍ਰਵਾਹ ਡਾਟਾ ਭੇਜਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ (%1$zu ਬਾਈਟਾਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ, %2$zu ਬਾਈਟਾਂ ਉਪਲੱਬਧ)

en: Successfully copied
pa: ਸਫਲਤਾ-ਪੂਰਵਕ ਨਕਲ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: Successfully pivoted
pa: ਸਫਲਤਾ-ਪੂਰਵਕ pivot ਹੋਈ

en: Support for SELinux is not enabled
pa: SELinux ਲਈ ਸਮਰਥਨ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Suspend a running domain.
pa: ਇੱਕ ਚੱਲਦੀ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਮੁਅੱਤਲ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: Suspend duration in seconds, at least 60
pa: ਸੈਕਿੰਡਾਂ ਵਿੱਚ ਮੁਲਤਵੀ ਅਰਸਾ, ਘੱਟੋ ਘੱਟ 60

en: Suspend operation already in progress
pa: ਸਸਪੈਂਡ ਕਾਰਵਾਈ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Suspend operation failed
pa: ਸਸਪੈਂਡ ਕਾਰਵਾਈ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: Suspend the host node for a given time duration and attempt to resume thereafter.
pa: ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਸਮੇਂ ਦੇ ਅਰਸੇ ਲਈ ਮੇਜਬਾਨ ਨੋਡ ਨੂੰ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰੋ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੁਬਾਰਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Suspending $name:
pa: $name ਨੂੰ ਰੋਕ ਰਿਹਾ ਹੈ:

en: Suspending guests on $uri URI...
pa: $uri URI ਉੱਪਰ ਗਿਸਟ ਨੂੰ ਸਸਪੈਂਡ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Suspends a running domain using guest OS's power management. (Note: This requires a guest agent configured and running in the guest OS).
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ OS ਦਾ ਪਾਵਰ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਵਰਤ ਕੇ ਕਿਸੇ ਚੱਲਦੀ ਹੋਈ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰੋ। (ਟਿੱਪਣੀ: ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਸੰਰਚਿਤ ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਏਜੰਟ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ OS ਤੋਂ ਚਾਲੂ ਹੋਣਾ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ)।

en: System is in use
pa: ਸਟਰੀਮ ਖੁੱਲੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: System is not available
pa: cpu affinity ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: System lacks NETNS support
pa: ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ NETNS ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: TLS handshake failed %1$s
pa: TLS ਹੈਂਡਸ਼ੇਕ ਫੇਲ: %1$s

en: TPM device path %1$s is invalid
pa: TPM ਯੰਤਰ ਰਾਹ %1$s ਅਢੁਕਵਾਂ ਹੈ

en: Target
pa: ਟਾਰਗਿਟ

en: Target CPU arch %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ CPU arch %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target CPU cores %1$d does not match source %2$d
pa: ਟਾਰਗਿਟ CPU ਕੋਰਾਂ %1$d ਸੋਰਸ %2$d ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target CPU does not match source
pa: ਟਾਰਗਿਟ CPU ਸੋਰਸ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target CPU feature %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ CPU ਫੀਚਰ %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target CPU feature count %1$zu does not match source %2$zu
pa: ਟਾਰਗਿਟ CPU ਫੀਚਰ ਕਾਊਂਟ %1$zu ਸੋਰਸ %2$zu ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target CPU feature policy %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ CPU ਫੀਚਰ ਪਾਲਿਸੀ %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target CPU mode %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ CPU ਮੋਡ %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target CPU model %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ CPU ਮਾਡਲ %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target CPU sockets %1$d does not match source %2$d
pa: ਟਾਰਗਿਟ CPU ਸਾਕਟ %1$d ਸੋਰਸ %2$d ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target CPU threads %1$d does not match source %2$d
pa: ਟਾਰਗਿਟ CPU ਥਰਿੱਡ %1$d ਸੋਰਸ %2$d ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target CPU type %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ CPU ਕਿਸਮ %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target CPU vendor %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ CPU ਵਿਕਰੇਤਾ %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target RNG model '%1$s' does not match source '%2$s'
pa: ਟਿਕਾਣਾ RNG ਮਾਡਲ '%1$s' ਸਰੋਤ '%2$s' ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target TSC mode %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ TSC ਮੋਡ %1$s ਸਰੋਤ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target USB Class code does not match source
pa: ਟਾਰਗਿਟ USB ਕਲਾਸ ਕੋਡ ਸੋਰਸ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target USB allow '%1$s' does not match source '%2$s'
pa: ਟਾਰਗਿਟ USB ਮਨਜੂਰ '%1$s' ਸਰੋਤ '%2$s' ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target USB product ID does not match source
pa: ਟਾਰਗਿਟ USB ਉਤਪਾਦ ID ਸਰੋਤ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target USB redirection filter rule count %1$zu does not match source %2$zu
pa: ਟਾਰਗਿਟ USB ਰੀਡਾਇਰੈਕਸ਼ਨ ਫਿਲਟਰ ਰੂਲ ਗਿਣਤੀ %1$zu ਸਰੋਤ %2$zu ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target USB vendor ID does not match source
pa: ਟਾਰਗਿਟ USB ਵਿਕਰੇਤਾ ID ਸਰੋਤ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target USB version does not match source
pa: ਟਾਰਿਗਟ USB ਵਰਜਨ ਸਰੋਤ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target already exists
pa: ਨਿਯਤ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Target balloon model %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ balloon ਮਾਡਲ %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target channel addr %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਚੈਨਲ addr %1$s ਸੋਰਤ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target channel name %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ channel ਕਿਸਮ %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target channel type %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ channel ਕਿਸਮ %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target console type %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਕੰਸੋਲ ਕਿਸਮ %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target controller index %1$d does not match source %2$d
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਕੰਟਰੋਲਰ ਸੂਚੀ %1$d ਸਰੋਤ %2$d ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target controller model %1$d does not match source %2$d
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਕੰਟਰੋਲਰ ਮਾਡਲ %1$d ਸਰੋਤ %2$d ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target controller ports %1$d does not match source %2$d
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਕੰਟਰੋਲਰ ਪੋਰਟਾਂ %1$d ਸਰੋਤ %2$d ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀਆਂ

en: Target controller type %1$s does not match source %2$s
pa: ਪੂਲ ਕਿਸਮ %1$s ਸਰੋਤ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ %2$s

en: Target controller vectors %1$d does not match source %2$d
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਕੰਟਰੋਲਰ ਵੈਕਟਰ %1$d ਸਰੋਤ %2$d ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀਆਂ

en: Target device address type %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਜੰਤਰ ਐਡਰੈੱਸ ਕਿਸਮ %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target device virtio serial address %1$d:%2$d:%3$d does not match source %4$d:%5$d:%6$d
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਜੰਤਰ virtio ਸੀਰੀਅਲ ਐਡਰੈੱਸ %1$d:%2$d:%3$d ਸਰੋਤ %4$d:%5$d:%6$d ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target disk %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਡਿਸਕ %1$s ਸਰੋਤ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target disk access mode does not match source
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਡਿਸਕ ਐਕਸੈੱਸ ਮੋਡ ਸੋਰਸ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target disk bus %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਡਿਸਕ ਬੱਸ %1$s ਸਰੋਤ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target disk device %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਜੰਤਰ %1$s ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ %2$s ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Target disk serial %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਡਿਸਕ ਸੀਰੀਅਲ %1$s ਸਰੋਤ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain OS type %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਡੋਮੇਨ OS ਕਿਸਮ %1$s ਸੋਰਤ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain SMBIOS mode %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਡੋਮੇਨ SMBIOS ਮੋਡ %1$s ਸਰੋਤ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target domain USB redirection filter count %1$d does not match source %2$d
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ USB ਰੀਡਾਇਰੈਕਸ਼ਨ ਫਿਲਟਰ ਗਿਣਤੀ %1$d ਸਰੋਤ %2$d ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain architecture %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਡੋਮੇਨ ਢਾਂਚਾ %1$s ਸਰੋਤ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target domain channel count %1$zu does not match source %2$zu
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ ਚੈਨਲ ਗਿਣਤੀ %1$zu ਸਰੋਤ %2$zu ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain console count %1$zu does not match source %2$zu
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ ਕੰਸੋਲ ਗਿਣਤੀ %1$zu ਸਰੋਤ %2$zu ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain controller count %1$zu does not match source %2$zu
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ ਕੰਟਰੋਲਰ ਗਿਣਤੀ %1$zu ਸਰੋਤ %2$zu ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain current memory %1$lld does not match source %2$lld
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਡੋਮੇਨ ਮੌਜੂਦਾ ਮੈਮੋਰੂ %1$lld ਸੋਰਸ %2$lld ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target domain disk count %1$zu does not match source %2$zu
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ ਡਿਸਕ ਗਿਣਤੀ %1$zu ਸਰੋਤ %2$zu ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain filesystem count %1$zu does not match source %2$zu
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ ਫਾਈਲ-ਸਿਸਟਮ ਗਿਣਤੀ %1$zu ਸਰੋਤ %2$zu ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain host device count %1$zu does not match source %2$zu
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ ਮੇਜਬਾਨ ਯੰਤਰ ਗਿਣਤੀ %1$zu ਸਰੋਤ %2$zu ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain hub device count %1$zu does not match source %2$zu
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ ਹੱਬ ਯੰਤਰ ਗਿਣਤੀ %1$zu ਸਰੋਤ %2$zu ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain input device count %1$zu does not match source %2$zu
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ ਇੰਨਪੁੱਟ ਯੰਤਰ ਗਿਣਤੀ %1$zu ਸਰੋਤ %2$zu ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain max memory %1$lld does not match source %2$lld
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਡੋਮੇਨ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਮੈਮੋਰੀ %1$lld ਸੋਰਤ %2$lld ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain memory balloon count %1$d does not match source %2$d
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ ਮੈਮੋਰੀ ਗੁਬਾਰਾ ਗਿਣਤੀ %1$d ਸਰੋਤ %2$d ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain name '%1$s' does not match source '%2$s'
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੋਨ ਨਾਂ '%1$s' ਸਰੋਤ '%2$s' ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target domain net card count %1$zu does not match source %2$zu
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ ਨੈੱਟ ਕਾਰਡ ਗਿਣਤੀ %1$zu ਸਰੋਤ %2$zu ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain parallel port count %1$zu does not match source %2$zu
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ ਸਮਾਂਤਰ ਪੋਰਟ ਗਿਣਤੀ %1$zu ਸਰੋਤ %2$zu ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain serial port count %1$zu does not match source %2$zu
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ ਸੀਰੀਅਲ ਪੋਰਟ ਗਿਣਤੀ %1$zu ਸਰੋਤ %2$zu ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain smartcard count %1$zu does not match source %2$zu
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ ਸਮਾਰਟ ਕਾਰਡ ਗਿਣਤੀ %1$zu ਸਰੋਤ %2$zu ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain sound card count %1$zu does not match source %2$zu
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ ਆਵਾਜ ਕਾਰਡ ਗਿਣਤੀ %1$zu ਸਰੋਤ %2$zu ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain timers do not match source
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਡੋਮੇਨ ਟਾਈਮਰ ਸਰੋਤ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target domain uuid %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ domain uuid %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain video card count %1$zu does not match source %2$zu
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਡੋਮੇਨ ਵੀਡੀਓ ਕਾਰਡ ਗਿਣਤੀ %1$zu ਸਰੋਤ %2$zu ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target domain virt type %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ domain virt ਕਿਸਮ %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target filesystem access mode does not match source
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਡਿਸਕ ਐਕਸੈੱਸ ਮੋਡ ਸੋਰਸ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target filesystem guest target %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਫਾਇਲਸਿਸਟਮ ਗਿਸਟ ਟਾਰਗਿਟ %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target host device mode %1$s does not match source %2$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ-ਨਾਂ %1$s ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target host device subsystem %1$s does not match source %2$s
pa: udev ਨੇ ਰਿਪੋਰਟ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜੰਤਰ %1$s ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ %2$s ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Target hub device type %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਇੰਪੁੱਟ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target input device bus %1$s does not match source %2$s
pa: udev ਨੇ ਰਿਪੋਰਟ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜੰਤਰ %1$s ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ %2$s ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Target input device type %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਇੰਪੁੱਟ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target network card mac %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਾਰਡ ਮੈਕ %1$s ਸਰੋਤ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target network card model %1$s does not match source %2$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ-ਨਾਂ %1$s ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ%2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target not found
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Target parallel port %1$d does not match source %2$d
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਸਮਾਂਤਰ ਪੋਰਟ %1$d ਸਰੋਤ %2$d ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target serial port %1$d does not match source %2$d
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਸੀਰੀਅਲ ਪੋਰਟ  ਕੋਰਾਂ %1$d ਸੋਰਸ %2$d ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target sound card model %1$s does not match source %2$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ-ਨਾਂ %1$s ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target sysinfo %1$s %2$s does not match source %3$s
pa: ਟਿਕਾਣਾ sysinfo %1$s %2$s ਸਰੋਤ %3$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target sysinfo %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਿਕਾਣਾ sysinfo %1$s ਸਰੋਤ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target sysinfo does not match source
pa: ਟਿਕਾਣਾ sysinfo ਸਰੋਤ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀ

en: Target timer %1$s does not match source %2$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ-ਨਾਂ '%1$s' ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ '%2$s' ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target video card 2d accel %1$u does not match source %2$u
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਲੀਡੀਓ ਕਾਰਡ 2d accel %1$u ਸਰੋਤ %2$u ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target video card 3d accel %1$u does not match source %2$u
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਵੀਡੀਓ ਕਾਰਡ 3d accel %1$u ਸਰੋਤ %2$u ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target video card acceleration does not match source
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਵੀਡੀਓ ਕਾਰਡ ਪ੍ਰਵੇਗ ਸੋਰਸ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target video card heads %1$u does not match source %2$u
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਵੀਡੀਓ ਕਾਰਨ ਹੈੱਡ %1$u ਸਰੋਤ %2$u ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੇ

en: Target video card model %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਵੀਡੀਓ ਮਾਡਲ %1$s ਸਰੋਤ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target video card vram %1$u does not match source %2$u
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਵੀਡੀਓ ਕਾਰਡ vram %1$u ਸਰੋਤ %2$u ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: Target watchdog model %1$s does not match source %2$s
pa: ਟਾਰਗਿਟ watchdog ਮਾਡਲ %1$s ਸੋਰਸ %2$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: The <nat> element can only be used when <forward> 'mode' is 'nat' in network %1$s
pa: <nat> ਤੱਥ ਸਿਰਫ਼ ਉਸ ਵੇਲੇ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ <forward> 'mode' ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ 'nat' ਹੈ

en: The CA certificate %1$s has expired
pa: CA ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %1$s ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਗਈ ਹੈ

en: The CA certificate %1$s is not yet active
pa: CA ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %1$s ਹਾਲੇ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ

en: The QEMU executable %1$s does not support TPM backend type %2$s
pa: QEMU ਐਗਜ਼ੀਕਿਊਟੇਬਲ %1$s TPM ਬੈਕਐੰਡ ਕਿਸਮ %2$s ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: The QEMU executable %1$s does not support TPM model %2$s
pa: QEMU ਐਗਜ਼ੀਕਿਊਟੇਬਲ %1$s TPM ਮਾਡਲ %2$s ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: The XML configuration was changed by another user.
pa: XML ਸੰਰਚਨਾ ਹੋਰ ਉਪਭੋਗੀ ਦੁਆਰਾ ਤਬਦੀਲ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

en: The certificate %1$s basic constraints do not show a CA
pa: ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰ %1$s ਮੁੱਢਲੀਆਂ ਮਜਬੂਰੀਆਂ CA  ਨਹੀਂ ਵਿਖਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ

en: The certificate %1$s basic constraints show a CA, but we need one for a client
pa: ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰ %1$s ਮੁੱਢਲੀਆਂ ਮਜਬੂਰੀਆਂ CA ਵਿਖਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਅਸਾਮੀ ਲਈ ਸਾਨੂੰ ਇੱਕ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: The certificate %1$s basic constraints show a CA, but we need one for a server
pa: ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰ %1$s ਮੁੱਢਲੀਆਂ ਮਜਬੂਰੀਆਂ CA ਵਿਖਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਸਰਵਰ ਲਈ ਸਾਨੂੰ ਇੱਕ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: The certificate %1$s is missing basic constraints for a CA
pa: ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰ %1$s ਮੁੱਢਲੀਆਂ ਮਜਬੂਰੀਆਂ CA  ਨਹੀਂ ਵਿਖਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ

en: The certificate has been revoked.
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਰੱਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: The certificate has no peers
pa: ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰ ਦਾ ਕੋਈ ਪੀਅਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: The certificate hasn't got a known issuer.
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਦਾ ਜਾਰੀ ਕਰਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The certificate is not trusted.
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The certificate uses an insecure algorithm
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਇੱਕ ਅਸੁਰੱਖਿਅਤ ਐਲਗੋਰਿਥਮ ਵਰਤਦਾ ਹੈ

en: The client certificate %1$s has expired
pa: ਕਲਾਂਈਟ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %1$s ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਗਈ ਹੈ

en: The client certificate %1$s is not yet active
pa: ਕਲਾਂਈਟ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %1$s ਹਾਲੇ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ

en: The disk device '%1$s' already has media
pa: ਡਿਸਕ ਯੰਤਰ '%1$s' ਦਾ ਮੀਡੀਆ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਹੈ

en: The disk device '%1$s' doesn't have media
pa: ਡਿਸਕ ਜੰਤਰ '%1$s' ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮੀਡੀਆ ਨਹੀਂ

en: The domain is not running
pa: ਡੋਮੇਨ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ

en: The host was not suspended
pa: ਮੇਜਬਾਨ ਮੁਲਤਵੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ

en: The server certificate %1$s has expired
pa: ਸਰਵਰ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %1$s ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਗਈ ਹੈ

en: The server certificate %1$s is not yet active
pa: ਸਰਵਰ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %1$s ਹਾਲੇ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ

en: The server redirects from '%1$s' to '%2$s'
pa: ਸਰਵਰ '%1$s' ਤੋਂ '%2$s' ਵੱਲ ਭੇਜਦਾ ਹੈ

en: There are no more free CCW devnos.
pa: ਹੋਰ ਵੀ ਵਿਹਲੇ CCW devnos ਹਨ।

en: This QEMU doesn't support scsi-block for lun passthrough
pa: ਇਹ QEMU lun ਪਾਸਥਰੂਅ ਲਈ scsi-block ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: This QEMU doesn't support target greater than 7
pa: ਇਹ QEMU 7 ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਟਿਕਾਣੇ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: This QEMU doesn't support the LSI 53C895A SCSI controller
pa: ਇਹ QEMU ਇਸ LSI 53C895A SCSI ਨਿਯੰਤਰਕ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: This QEMU doesn't support virtio scsi controller
pa: ਇਹ QEMU  virtio scsi ਨਿਯੰਤਰਕ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: This QEMU only supports both bus and unit equal to 0
pa: ਇਹ QEMU ਸਿਰਫ਼ 0 ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਦੋਵੇਂ bus ਅਤੇ unit ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: This command is intended to be used by libvirtd and not used directly.
pa: ਇਸ ਕਮਾਂਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ libvirtd ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ ਅਤੇ ਸਿੱਧੀ ਵਰਤੋਂ ਨਹੀਂ

en: This function is not supported on WIN32 platform
pa: ਇਸ ਫੰਕਸ਼ਨ ਨੂੰ WIN32 ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: This host is not managed by a vCenter
pa: ਇਸ ਹੋਸਟ ਇੱਕ vCenter ਦੁਆਰਾ ਪਰਬੰਧਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: This type of disk cannot be hot unplugged
pa: ਡਿਸਕ ਦੀ ਇਹ ਕਿਸਮ ਹਾਟਪਲੱਗ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: Thread(s) per core:
pa: ਥਰਿੱਡ ਪ੍ਰਤੀ ਕੋਰ:

en: Time elapsed:
pa: ਲਿਆ ਸਮਾਂ:

en: Time remaining:
pa: ਬਾਕੀ ਸਮਾਂ:

en: Timed out during operation
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਦੌਰਾਨ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਗਿਆ

en: Timed out during operation: %1$s
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਦੌਰਾਨ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਗਿਆ: %1$s

en: Timed out while reading log output: %1$s
pa: ਲਾਗ ਆਊਟਪੁੱਟ ਪੜਨ ਵੇਲੇ ਸਮਾਂ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗੀ: %1$s

en: Timeout
pa: ਸਮਾਂ-ਸਮਾਪਤ

en: Timeout expired while shutting down domains
pa: ਡੋਮੇਨਾਂ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਲੱਗਿਆਂ ਸਮਾਂ ਮਿਆਦ ਮੁੱਕ ਗਈ

en: Timeout parameter not supported
pa: ਸੀਕਰੇਟ ਸਟੇਜ਼ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Title
pa: ਟਾਈਟਲ

en: To enable ip%1$stables filtering for the VM do 'echo 1 > %2$s'
pa: VM ਲਈ ip%1$stables ਛਾਣਨੀ ਨੂੰ ਯੋਗ ਬਣਾਉਣ ਲਈ 'echo 1 > %2$s' ਕਰੋ

en: Too long bridge device name
pa: ਬਰਿੱਜ ਜੰਤਰ ਨਾਂ ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਹੈ

en: Too long network device name
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਜੰਤਰ ਨਾਂ ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਹੈ

en: Too many FDs to send %1$d, expected %2$d maximum
pa: %1$d ਭੇਜਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ FDs, ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ %2$d ਦੀ ਆਸ ਕੀਤੀ ਸੀ

en: Too many bytes to read from stream
pa: ਤੋਂ ਡੋਮੇਨ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: Too many bytes to write to stream
pa: ਸਟਰੀਮ ਤੇ ਲਿਖ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Too many drivers, cannot register %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਡਰਾਈਵਰ ਰਜਿਸਟਰ ਹਨ

en: Too many filesystems detected for %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਡਰਾਈਵਰ ਰਜਿਸਟਰ ਹਨ

en: Too many resources %1$d for object
pa: ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸਰੋਤ %1$d ਹਨ ਆਬਜੈਕਟ ਲਈ

en: Too many snapshots claiming to be current for domain %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ %1$s ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਮੌਜੂਦਾ ਬਣਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ

en: Total
pa: ਕੁੱਲ

en: Total:
pa: ਕੁੱਲ:

en: Transition started
pa: ਕੋਈ ਹਾਲਤ ਨਹੀਂ

en: Transport error during %1$s: %2$s (%3$d)
pa: %1$s ਦੌਰਾਨ ਢੁਆਈ ਗਲਤੀ: %2$s(%3$d)

en: Tried to write socket in error state
pa: ਸਾਕਟ ਲਿਖਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Trying to free MultiCURL object that is still in use
pa: MultiCURL ਆਬਜੈਕਟ ਜਿਹੜਾ ਅਜੇ ਵੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਹੈ ਵਿਹਲਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Trying to free SharedCURL object that is still in use
pa: SharedCURL ਆਬਜੈਕਟ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਅਜੇ ਵੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਹੈ ਨੂੰ ਵਿਹਲਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Trying to lock unknown SharedCURL lock %1$d
pa: ਅਣਪਛਾਤੇ SharedCURL ਤਾਲੇ %1$d ਨੂੰ ਤਾਲਾਬੰਦ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Trying to unlock unknown SharedCURL lock %1$d
pa: ਅਣਪਛਾਤੇ SharedCURL ਤਾਲੇ %1$d ਦਾ ਤਾਲਾ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Tunnelled migration requested but invalid RPC method called
pa: Tunnelled ਮਾਈਗਰੇਸ਼ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪਰ ਗਲਤ RPC ਢੰਗ ਕਾਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: Tunnelling sockets not supported on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਕਾਰਜ CPU affinity ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Type
pa: ਕਿਸਮ

en: Type:
pa: ਕਿਸਮ:

en: Type:  'help' for help with commands
           'quit' to quit
pa: ਕਿਸਮ: ਕਮਾਂਡਾਂ ਬਾਰੇ ਮਦਦ ਵੇਖਣ ਲਈ 'help'
           ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਲਈ 'quit'

en: UNIX sockets are not supported on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਕਾਰਜ ਯੂਨਿਕਸ ਸਾਕਟਾਂ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: URI is missing the server part
pa: ਸਰੋਤ ਮਾਰਗ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: USB device %1$s is already in use
pa: USB ਜੰਤਰ %1$s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਹੈ

en: USB host device is missing bus/device information
pa: USB ਹੋਸਟ ਜੰਤਰ ਵਿੱਚ ਬੱਸ/ਜੰਤਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: USB redirection filter is not supported by this version of QEMU
pa: USB ਰੀਡਾਇਰੈਕਸ਼ਨ ਫਿਲਟਰ QEMU ਦੇ ਇਸ ਸੰਸਕਰਣ ਦੁਆਰਾ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: USB redirection is not supported by this version of QEMU
pa: qemu ਦੇ ਇਸ ਵਰਜਨ ਨਾਲ PCI ਜੰਤਰ ਨਿਰਧਾਰਨ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: USB source %1$s was not a character device
pa: USB ਸਰੋਤ %1$s ਕੋਈ ਅੱਖਰ ਯੰਤਰ ਨਹੀਂ ਸੀ

en: UUID in config file malformed
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ UUID ਗਲਤ ਹੈ

en: UUID mismatch between <uuid> and <sysinfo>
pa: UUID ਵੱਖਰਾ ਹੈ <uuid> ਅਤੇ <sysinfo> ਵਿਚਕਾਰ

en: Unable to accept client
pa: ਸਾਕਟ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫਲ

en: Unable to access %1$s
pa: %1$s ਤੇ ਦਖਲ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to access config file %1$s
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ %1$s ਵਰਤਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to access file descriptor %1$d
pa: ਫਾਇਲ ਡਿਸਕਰਿਪਟਰ %1$d ਵਰਤਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to access stream for '%1$s'
pa: ਜੰਤਰ '%1$s' ਨੂੰ ਮਨਜੂਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Unable to acquire lock on '%1$s'
pa: '%1$s' ਤੇ ਤਾਲਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to add bridge %1$s port %2$s
pa: ਬਰਿੱਜ %1$s ਪੋਰਟ %2$s ਜੋੜਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Unable to add epoll fd
pa: epoll fd ਜੋੜਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to add lockspace %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to allocate lease %1$s
pa: TLS ਕਰੀਡੈਂਸ਼ਲ ਨਿਰਧਆਰਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ: %1$s

en: Unable to allocate lockspace %1$s
pa: ਲਾਕਸਪੇਸ %1$s ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to allocate x509 credentials: %1$s
pa: x509 ਕਰੀਡੈਂਸ਼ਲ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ: %1$s

en: Unable to append command 'id' string
pa: ਕਮਾਂਡ 'id' ਸਤਰ ਦੇ ਅੰਤ ਤੇ ਜੋੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Unable to associate TAP device
pa: TAP ਜੰਤਰ ਜੋੜਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to associate device %1$s with blkid library
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਨੂੰ blkid ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਨਾਲ ਜੋੜਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Unable to associate file %1$s with NBD device
pa: NBD ਯੰਤਰ ਨਾਲ ਫਾਈਲ %1$s ਨੂੰ ਸੰਬੰਧਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to associate file %1$s with loop device
pa: ਫਾਇਲ %1$s ਨੂੰ ਲੂਪ ਜੰਤਰ ਨਾਲ ਜੋੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Unable to attach %1$s to loop device
pa: %1$s ਨੂੰ ਲੂਪ ਜੰਤਰ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਜੋੜ ਸਕਿਆ

en: Unable to become session leader
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲੀਡਰ ਬਣਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: Unable to bind to port
pa: ਪੋਰਟ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to change MaxMemorySize
pa: MaxMemorySize ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to change balloon collection period.
pa: ਬੈਲੂਨ ਸੰਗ੍ਰਿਹ ਅੰਤਰਾਲ ਬਦਲਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to change blkio parameters
pa: blkio ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to change block I/O throttle
pa: ਬਲਾਕ I/O ਥਰੌਟਲ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to change memory of active domain without the balloon device and guest OS balloon driver
pa: ਬਿਨਾਂ ਬੈਲੂਨ ਯੰਤਰ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ OS ਬੈਲੂਨ ਚਾਲਕ ਦੇ ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨ ਦੀ ਮੈਮੇਰੀ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to change memory parameters
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to change numa parameters
pa: ਅੰਕੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Unable to change target guest XML during migration
pa: root dir ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to change to %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to change to root dir
pa: root dir ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to check interface %1$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਦੀ ਜਾਂਚ ਲਈ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to check interface config on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰ ਉੱਪਰ ਇੰਟਰਫੇਸ ਸੰਰਚਨਾ ਦੀ ਜਾਂਚ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Unable to check interface flags for %1$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਫਲੈਗ %1$s ਲਈ ਚੈੱਕ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Unable to check status of pid file '%1$s'
pa: pid ਫਾਇਲ '%1$s' ਦਾ ਸਟੇਟਸ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Unable to check virtual function status on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟ ਫਾਰਮ ਤੇ ਹੋਸਟ ਜੰਤਰ ਮਲਕੀਅਤ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to clone to check reboot support
pa: root dir ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to close %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: Unable to configure libxl's memory management parameters
pa: libxl ਦੇ ਮੈਮੋਰੀ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to copy socket file handle
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਹੈਂਡਲ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਅਸਫਲ

en: Unable to create %1$s
pa: %1$s ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to create JSON formatter
pa: JSON ਫਾਰਮੈਟਰ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to create JSON parser
pa: ਪਾਈਪ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Unable to create TAP devices on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟ ਫਾਰਮ ਤੇ ਹੋਸਟ ਜੰਤਰ ਮਲਕੀਅਤ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to create blkid library handle
pa: ਪਾਈਪ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Unable to create bridge %1$s
pa: ਬਰਿੱਜ %1$s ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to create bridge device
pa: ਬਰਿੱਜ ਯੰਤਰ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to create device %1$s
pa: %1$s ਯੰਤਰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to create directory %1$s
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ %1$s ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Unable to create epoll fd
pa: ਪਾਈਪ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Unable to create lockspace %1$s
pa: ਲਾਕਸਪੇਸ %1$s ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to create lockspace %1$s: parent directory does not exist or is not a directory
pa: ਲਾਕਸਪੇਸ %1$s ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ: ਮੂਲ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਜਾਂ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਹੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Unable to create migration thread
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ ਥਰਿੱਡ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to create socket
pa: ਸਾਕਟ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Unable to create tap device
pa: tap ਯੰਤਰ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to create tap device %1$s
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਨੂੰ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to create thread to process command's IO
pa: ਕਮਾਂਡ ਦੇ IO ਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਲਈ ਥਰੈੱਡ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to decode header until len is received
pa: ਜਦ ਤੱਕ len ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਸਿਰਲੇਖ ਨੂੰ ਡੀਕੋਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to decode message header
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਹੈਡਰ ਡੀਕੋਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: Unable to decode message length
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲੀਡਰ ਬਣਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: Unable to decode message payload
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲੀਡਰ ਬਣਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: Unable to decode number of FDs
pa: FDs ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਡੀਕੋਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: Unable to delete TAP devices on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟ ਫਾਰਮ ਤੇ ਹੋਸਟ ਜੰਤਰ ਮਲਕੀਅਤ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to delete bridge %1$s
pa: ਬਰਿੱਜ %1$s ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to delete lockspace resource %1$s
pa: ਲਾਕ-ਸਪੇਸ ਵਸੀਲਾ %1$s ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Unable to detect filesystem for %1$s
pa: %1$s ਤੋਂ ਸਭ ਜੰਤਰ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to disable nagle algorithm
pa: nagle ਐਲਗੋਰਿਥਮ ਅਯੋਗ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to dump link info on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟ ਫਾਰਮ ਤੇ ਹੋਸਟ ਜੰਤਰ ਮਲਕੀਅਤ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to duplicate FD %1$d
pa: FD %1$d ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to enable keepalives without async IO support
pa: async IO ਦੇ ਸਮਰਥਨ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ keepalives ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to enable non-blocking flag
pa: ਨਾਨ-ਬਲਾਕਿੰਗ ਫਲੈਗ ਯੋਗ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to encode message header
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਹੈਡਰ ਇੰਕੋਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: Unable to encode message length
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਲੰਬਾਈ ਇੰਕੋਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: Unable to encode message payload
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲੀਡਰ ਬਣਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: Unable to encode number of FDs
pa: FDs ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਇੰਕੋਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: Unable to find 'cpuacct' cgroups controller mount
pa: ਲਈ cgroup ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Unable to find 'devices' cgroups controller mount
pa: cgroup ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Unable to find 'memory' cgroups controller mount
pa: cgroup ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Unable to find 'qemu-nbd' binary in $PATH
pa: $PATH ਵਿੱਚ 'qemu-nbd' ਬਾਇਨਰੀ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to find a free loop device in /dev
pa: /dev ਵਿੱਚ ਫਰੀ ਲੂਪ ਜੰਤਰ ਲੱਭਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to find correct value in 'bonding/arp_validate' for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ 'bonding/arp_validate' ਵਿੱਚ ਸਹੀ ਮੁੱਲ ਲੱਭਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to find correct value in 'bonding/mode' for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ 'bonding/mode' ਵਿੱਚ ਸਹੀ ਮੁੱਲ ਲੱਭਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to find filesystem type for %1$s
pa: %1$s ਲਈ cgroup ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Unable to force bind to IPv6 only
pa: ਸਿਰਫ਼ IPv6 ਨਾਲ ਬੰਨ੍ਹਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to format SELinux context
pa: SELinux ਕੰਟੈਕਸਟ ਫਾਰਮੈਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to format guestfwd port
pa: guestfwd ਪੋਰਟ ਫਾਰਮੈਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to format time
pa: ਸਮਾਂ ਫਾਰਮੈਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get LVM key for %1$s
pa: %1$s ਲਈ LVM ਕੁੰਜੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Unable to get SCSI key for %1$s
pa: %1$s ਲਈ SCSI ਕੁੰਜੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Unable to get STP delay on %1$s on this platform
pa: STP ਅਤਰਾਲ %1$s ਉੱਪਰ ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get STP on %1$s on this platform
pa: STP ਨੂੰ %1$s ਉੱਪਰ ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get VLAN for interface %1$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਲਈ VLAN ਲੈਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get VLAN on this platform
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %s ਉੱਪਰ VLAN ਲੈਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get blkio parameters
pa: blkio ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਨੂੰ ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to get block I/O throttle parameters
pa: ਬਲਾਕ I/O ਥਰੌਟਲ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to get bridge %1$s %2$s
pa: ਬਰਿੱਜ %1$s %2$s ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get cpu map
pa: cpu ਨਕਸ਼ਾ ਲੈਣੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to get current process SELinux context
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਕਾਰਜ SELinux ਕੰਟੈਕਸਟ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get current time
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਮਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get domain status
pa: ਡੋਮੇਨ ਸਥਿਤੀ ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to get index for interface %1$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਲਈ ਸੂਚੀ ਲੈਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get interface index for %1$s
pa: %1$s ਲਈ ਇੰਟਰਫੇਸ ਸੂਚੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to get interface index on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟ ਫਾਰਮ ਤੇ ਇੰਟਰਫੇਸ ਸੂਚੀ ਲੈਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get interface parameters
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get local socket name
pa: ਲੋਕਲ ਸਾਕਟ ਨਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to get loop status on %1$s
pa: %1$s ਉੱਪਰ ਲੂਪ ਸਟੇਟਸ ਪਤਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get memory parameters
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਲੈਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥUnable to get memory parameters

en: Unable to get memory stats
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਹਾਲਤ ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to get node cpu stats
pa: ਨੋਡ cpu ਅੰਕੜੇ ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to get numa parameters
pa: ਅੰਕੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to get number of blkio parameters
pa: blkio ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to get number of block I/O throttle parameters
pa: ਬਲਾਕ I/O ਥਰੌਟਲ ਪੈਰਾਮੀਟਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to get number of cpu stats
pa: cpu ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਲੈਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get number of interface parameters
pa: ਹੋਸਟ ਤੇ ਇੰਟਰਫੇਸ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Unable to get number of memory parameters
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਲੈਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get number of memory stats
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਅੰਕੜਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਲੈਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Unable to get peer socket name
pa: ਪੀਅਰ ਸਾਕੇਟ ਨਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to get physical function status on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟ ਫਾਰਮ ਤੇ ਹੋਸਟ ਜੰਤਰ ਮਲਕੀਅਤ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get remote socket name
pa: ਸਾਕਟ ਜੋੜੇ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਫਲi

en: Unable to get virtual function index on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟ ਫਾਰਮ ਤੇ ਹੋਸਟ ਜੰਤਰ ਮਲਕੀਅਤ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get virtual function info on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟ ਫਾਰਮ ਤੇ ਹੋਸਟ ਜੰਤਰ ਮਲਕੀਅਤ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to get virtual functions on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟ ਫਾਰਮ ਤੇ ਹੋਸਟ ਜੰਤਰ ਮਲਕੀਅਤ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to import client certificate %1$s
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਅਯਾਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ %1$s

en: Unable to import server certificate %1$s
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਅਯਾਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %1$s

en: Unable to init device stream mutex
pa: ਯੰਤਰ stream mutex ਨੂੰ init ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to initialize audit layer
pa: ਆਡਿਟ ਲੇਅਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to initialize certificate
pa: ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to initialize lease %1$s
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %1$s

en: Unable to initialize lockspace %1$s
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %1$s

en: Unable to initialize lockspace mutex
pa: ਲਾਕ-ਸਪੇਸ mutex ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to initialize mutex
pa: mutex ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Unable to invoke fstrim
pa: fstrim ਨੂੰ ਸੱਦਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to join domain namespace
pa: ਡੋਮੇਨ ਨਾਮਸਪੇਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to listen on socket
pa: ਸਾਕਟ ਤੇ ਸੁਣਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to load certificate
pa: ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰ ਲੋਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: Unable to lookup SELinux process context
pa: SELinux ਕਾਰਵਾਈ ਪ੍ਰਸੰਗ ਦਾ ਵਿਸ਼ਲੇਸਣ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to make TAP device non-persistent
pa: TAP ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਗੈਰ-ਰਾਖਵਾਂ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Unable to mark loop device as autoclear
pa: ਲੂਪ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਆਟੋਕਲੀਅਰ ਮਾਰਕ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Unable to modify live devices
pa: ਜੀਵੰਤ ਯੰਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to notify child process
pa: ਅਧੀਨ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਫੈਲਾਅ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Unable to notify parent process
pa: ਅਧਾਰ ਕਾਰਜ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to obtain host UUID
pa: ਹੋਸਟ UUID ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: Unable to obtain hostInternetScsiHba
pa: hostInternetScsiHba ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to obtain iSCSI adapter
pa: iSCSI ਅਡਾਪਟਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to open %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to open %1$s (%2$d)
pa: %1$s (%2$d) ਖੋਲਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to open '%1$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ'

en: Unable to open /proc/mounts
pa: /proc/mounts ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Unable to open UNIX socket
pa: ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to open control socket
pa: ਸਾਕਟ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to open filesystem %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to open log file %1$s
pa: ਲਾਗ ਫਾਈਲ %1$s ਖੋਲਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to open resource %1$s
pa: ਵਸੀਲਾ %1$s ਖੋਲਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to open stream for '%1$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to open test socket
pa: ਪ੍ਰੀਖਣ ਸਾਕੇਟ ਖੋਲ੍ਹਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to open/create resource %1$s
pa: ਵਸੀਲਾ %1$s ਖੋਲ੍ਹਣ/ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to override peer2peer migration URI
pa: ਪੀਅਰ-ਟੂ-ਪੀਅਰ ਪ੍ਰਵਾਸ

en: Unable to parse '%1$s' as an integer
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਇੱਕ ਅੰਕ ਵਜੋਂ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to parse FD number '%1$s'
pa: FD ਅੰਕ '%1$s' ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to parse URI %1$s
pa: URI %1$s ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to parse base SELinux context '%1$s'
pa: ਬੇਸ SELinux ਕੰਟੈਕਸਟ '%1$s' ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to parse class id '%1$s'
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀ id '%1$s' ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to parse current SELinux context '%1$s'
pa: ਮੌਜੂਦਾ SELinux ਕੰਟੈਕਸਟ '%1$s' ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to parse integer parameter
pa: ਪੂਰਨ ਅੰਕ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to parse lock state %1$s
pa: ਬਲਾਕ ਨਾਂ %1$s ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Unable to parse quota
pa: ਕੋਟਾ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Unable to parse string parameter
pa: ਸਤਰ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to process file with flags %1$d
pa: ਫਲੈਗ %1$d ਵਾਲੀ ਫਾਇਲ ਵਰਤਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to query certificate %1$s basic constraints %2$s
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %1$s ਤਰਜੀਹ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ: %2$s

en: Unable to query certificate %1$s key purpose %2$s
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %1$s ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ %2$s

en: Unable to query certificate %1$s key usage %2$s
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %1$s ਕੁੰਜੀ ਵਰਤੋਂ ਤਰਜੀਹ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ: %2$s

en: Unable to query peer security context
pa: ਪੀਅਰ ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸੰਗ ਦੀ ਪੁੱਛ-ਗਿੱਛ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to query process ID start time
pa: ਕਾਰਵਾਈ ID ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਸਮੇਂ ਦੀ ਪੁੱਛ ਗਿੱਛ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to query sector size %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ %1$s ਤੋਂ ਜੰਤਰ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to query tap interface name
pa: tap ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ ਦੀ ਪੁੱਛ-ਗਿੱਛ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to re-encode message length
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਲੰਬਾਈ ਰੀ-ਇੰਕੋਡ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: Unable to read %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to read TLS confirmation
pa: TLS ਪੁਸ਼ਟੀ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Unable to read container pty
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ ਜਾਰੀ ਸੁਨੇਹੇ ਭੇਜਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to read from '%1$s'
pa: '%1$s' ਤੋਂ ਪੜ੍ਹਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to read from monitor
pa: ਜੈੱਨ ਡੈਮਨ ਤੋਂ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Unable to register async IO callback
pa: ਸਿਗਨਲ ਪਾਈਪ ਲਈ ਕਾਲਬੈਕ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Unable to register disconnect callback
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਬੈਕਐਂਡ ਹਟਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to remove %1$s (%2$d)
pa: %1$s (%2$d) ਹਟਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to remove bridge %1$s
pa: ਬਰਿੱਜ %1$s ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to remove bridge %1$s port %2$s
pa: ਬਰਿੱਜ %1$s ਪੋਰਟ %2$s ਹਟਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to remove device %1$s
pa: ਯੰਤਰ %1$s ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to remove epoll fd
pa: epoll fd ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ੍ਹ

en: Unable to remove metadata of %1$d snapshots
pa: %1$d ਸਨੈਪਸ਼ਾਟਾਂ ਦਾ ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਹਟਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to remove tap device %1$s
pa: tap ਯੰਤਰ %1$s ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to rename '%1$s' to '%2$s'
pa: '%1$s' ਦਾ ਨਾਂ '%2$s' ਨਾਲ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Unable to request personality for %1$s on %2$s
pa: %1$s ਲਈ %2$s ਉੱਪਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to reset PCI device %1$s: %2$s
pa: PCI ਜੰਤਰ %1$s ਨੂੰ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ: %2$s

en: Unable to resolve address '%1$s' service '%2$s': %3$s
pa: ਐਡਰੈੱਸ '%1$s' ਸਰਵਿਸ '%2$s' ਨੂੰ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ: %3$s

en: Unable to resolve device %1$s driver symlink %2$s
pa: ਯੰਤਰ %1$s ਚਾਲਕ symlink %2$s ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to resolve device %1$s iommu_group symlink %2$s
pa: ਯੰਤਰ %1$s iommu_group symlink %2$s ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to restart self
pa: ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਮੁੜ=ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to run command to get OVS port data for interface %1$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਲਈ OVS ਪੋਰਟ ਡਾਟਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕਮਾਂਡ ਚਲਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to run command to set OVS port data for interface %1$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਲਈ OVS ਪੋਰਟ ਡਾਟਾ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਕਮਾਂਡ ਚਲਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to save '%1$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Unable to save lease %1$s
pa: ਫਾਇਲ %1$s ਸੰਭਾਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to save lockspace %1$s
pa: ਫਾਇਲ %1$s ਸੰਭਾਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to save socket state when SASL session is active
pa: ਜਦੋਂ SASL ਸੈਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸਾਕੇਟ ਹਾਲਾਤ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to save socket state when TLS session is active
pa: ਜਦੋਂ TLS ਸੈਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸਾਕੇਟ ਹਾਲਾਤ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to save state file %1$s
pa: ਹਾਲਾਤ ਫਾਈਲ %1$s ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to seek %1$s to %2$llu
pa: %1$s ਨੂੰ %2$llu ਵਿੱਚ ਖੋਜਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Unable to seek log file %1$s to %2$llu
pa: ਲਾਗ ਫਾਈਲ %1$s ਨੂੰ %2$llu ਵਿੱਚ ਖੋਜਣ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: Unable to send %1$d signal to process %2$d
pa: %1$d ਸੰਕੇਤ ਨੂੰ %2$d ਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਲਈ ਭੇਜਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to send SIGTERM to init pid %1$llu
pa: SIGTERM ਨੂੰ init pid %1$llu ਤੇ ਭੇਜਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to send container continue message
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ ਜਾਰੀ ਸੁਨੇਹੇ ਭੇਜਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to set FD %1$d blocking
pa: FD %1$d ਬਲਾਕ ਕਰਨ ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to set SELinux context MCS '%1$s'
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸੰਗ MCS '%1$s' ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to set SELinux context role '%1$s'
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸੰਗ ਰੋਲ '%1$s' ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to set SELinux context user '%1$s'
pa: SELinux ਕੰਟੈਕਸਟ ਯੂਜ਼ਰ '%1$s' ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to set STP delay on %1$s
pa: %1$s ਉੱਤੇ STP ਅੰਤਰਾਲ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to set STP delay on %1$s on this platform
pa: STP ਅਤਰਾਲ %1$s ਉੱਪਰ ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to set STP on %1$s on this platform
pa: STP ਨੂੰ %1$s ਉੱਪਰ ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to set cloexec flag
pa: cloexec ਫਲੈਗ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to set close-on-exec flag
pa: close-on-exec ਫਲੈਗ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to set console file descriptor non-blocking
pa: close-on-exec ਫਾਇਲ ਪਛਾਣਕਾਰ ਫਲੈਗ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: Unable to set interface parameters
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to set monitor close-on-exec flag
pa: ਮਾਨੀਟਰ close-on-exec ਫਲੈਗ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to set network bandwidth on direct interfaces
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਇੰਟਰਫੇਸ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to set port profile on direct interfaces
pa: ਹੋਸਟ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਧਾਰਤ ਇੰਟਰਫੇਸ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Unable to set socket reuse addr flag
pa: ਸਾਕੇਟ ਮੁੜ-ਵਰਤੋਂ ਫਲੈਗ ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to set tap device %1$s to persistent
pa: PCI ਜੰਤਰ %1$s ਨੂੰ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to set thread local identity
pa: ਥਰੈੱਡ ਸਥਾਨਕ ਸ਼ਨਾਖਤ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to set x509 CA certificate: %1$s: %2$s
pa: x509 CA ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ ਹੈ: %1$s: %2$s

en: Unable to set x509 certificate revocation list: %1$s: %2$s
pa: x509 ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਰੈਵੋਕੇਸ਼ਂ ਲਿਸਟ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ: %1$s: %2$s

en: Unable to set x509 key and certificate: %1$s, %2$s: %3$s
pa: x509 ਕੁੰਜੀ ਅਤੇ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ: %1$s, %2$s: %3$s

en: Unable to split FD list '%1$s'
pa: FD ਸੂਚੀ '%1$s' ਨੂੰ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to stat %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ stat ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to stat bind source %1$s
pa: ਗਿਸਟ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %1$s

en: Unable to stat bind target %1$s
pa: ਗਿਸਟ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ %1$s

en: Unable to symlink directory %1$s to %2$s
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਨੂੰ %2$s ਲਈ ਮਨਜੂਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: Unable to truncate %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਟਰੰਕੇਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to verify TLS peer: %1$s
pa: TLS ਪੀਅਰ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ: %1$s

en: Unable to verify client certificate %1$s against CA certificate %2$s
pa: ਕਲਾਂਈਟ %1$s ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ CA ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %2$s ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to verify server certificate %1$s against CA certificate %2$s
pa: ਸਰਵਰ %1$s ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ CA ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ %2$s ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to wait for child process
pa: ਅਧੀਨ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਫੈਲਾਅ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: Unable to wait on epoll
pa: ਪਾਈਪ ਵਿੱਚ ਲਿਖਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to wait on parent process
pa: ਅਧਾਰ ਕਾਰਜ ਉੱਪਰ ਉਡੀਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to watch epoll FD
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਪਤਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ।

en: Unable to watch host console PTY
pa: ਗੈੱਸਟ ਕੰਸੋਲ ਨਾਲ ਜੁੜੋ

en: Unable to write %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਲਿਖਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: Unable to write pid file '%1$s/%2$s.pid'
pa: pid ਫਾਇਲ '%1$s/%2$s.pid' ਨੂੰ ਲਿਖਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Unable to write to '%1$s'
pa: '%1$s' ਵਿੱਚ ਲਿਖਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to write to container pty
pa: ਪਾਈਪ ਵਿੱਚ ਲਿਖਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unable to write to monitor
pa: ਪਾਈਪ ਵਿੱਚ ਲਿਖਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: Unbounded
pa: ਅਨ-ਬਾਊਂਡਡ

en: Unconfined guests are not allowed on this host
pa: ਇਸ ਮੇਜਬਾਨ ਤੇ ਗੈਰ-ਸੀਮਿਤ ਪ੍ਰਾਹੁਣਿਆਂ ਨੂੰ ਇਜਾਜਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Undefine a given network filter.
pa: ਇੱਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ

en: Undefine a secret.
pa: ਇੱਕ ਸੀਕਰੇਟ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: Undefine an inactive domain, or convert persistent to transient.
pa: ਕਿਸੇ ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਗੈਰ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ, ਜਾਂ ਇਕਸੁਰਤਾ ਨੂੰ ਅਸਥਾਈ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਦਿਓ।

en: Undefine the configuration for an inactive pool.
pa: ਇੱਕ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਪੂਲ ਲਈ ਸੰਰਚਨਾ ਨਾ-ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਹੈ।

en: Unexpected CPU fallback value: %1$d
pa: ਅਣਜਾਣ CPU ਫਾਲਬੈਕ ਮੁੱਲ: %1$d

en: Unexpected CPU feature policy %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ CPU ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਪਾਲਿਸੀ %1$d

en: Unexpected CPU match policy %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ CPU ਮੇਲ ਪਾਲਿਸੀ %1$d

en: Unexpected CPU mode %1$d
pa: ਅਣਜਾਣ CPU ਮੋਡ %1$d

en: Unexpected HTTP response during %1$s: %2$d
pa: ਅਚਾਨਕ HTTP ਜਵਾਬ %1$s ਦੌਰਾਨ: %2$d

en: Unexpected JSON reply '%1$s'
pa: ਅਚਾਨਕ JSON ਜਵਾਬ '%1$s'

en: Unexpected QEMU agent still active during domain deletion
pa: ਅਣਕਿਆਸਿਆ QEMU ਏਜੰਟ ਡੋਮੇਨ ਮਿਟਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਅਜੇ ਵੀ ਸਰਗਰਮ

en: Unexpected QEMU monitor still active during domain deletion
pa: ਅਣਕਿਆਸਿਆ QEMU ਮੌਨੀਟਰ ਅਜੇ ਡੋਮੇਨ ਮਿਟਾਉਣ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਵੀ ਕਾਰਜਸ਼ੀਲ ਹੈ

en: Unexpected confirm code '%1$c' from parent
pa: ਮੂਲ ਤੋਂ ਅਣਕਿਆਸਿਆ ਹਾਮੀ ਭਰਦਾ ਕੋਡ '%1$c'

en: Unexpected dconnuri parameter with non-peer2peer migration
pa:  ਮਾਈਗਰੇਟ: ਪੀਅਰਟੂਪੀਅਰ/ਸਿੱਧੀ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਲਈ ਅਚਾਨਕ migrateuri

en: Unexpected disk sgio mode '%1$d'
pa: ਅਣਕਿਆਸਿਆ ਡਿਸਕ sgio ਮੋਡ '%1$d'

en: Unexpected filesystem type %1$s
pa: ਅਚਾਨਕ ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਕਿਸਮ %1$s

en: Unexpected hostdev mode %1$d
pa: ਅਣਕਿਆਸਿਆ hostdev ਮੋਡ %1$d

en: Unexpected lock parameters for disk resource
pa: ide ਡਿਸਕ ਲਈ ਅਚਾਨਕ ਐਡਰੈੱਸ ਕਿਸਮ

en: Unexpected message proc %1$d != %2$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਸੁਨੇਹਾ proc %1$d != %2$d

en: Unexpected message serial %1$d != %2$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਸੁਨੇਹਾ ਸੀਰੀਅਲ %1$d != %2$d ਮਿਲਿਆ

en: Unexpected message status %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਸੁਨੇਹਾ ਸਟੇਟਸ %1$d

en: Unexpected message status %1$u
pa: %1$u ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਸਥਿਤੀ

en: Unexpected message type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਸੀਕਰੇਟ ਉਪਯੋਗਤਾ ਕਿਸਮ %1$d

en: Unexpected message type %1$u
pa: ਅਚਾਨਕ ਸੀਕਰੇਟ ਉਪਯੋਗਤਾ ਕਿਸਮ %1$u

en: Unexpected parameter %1$s for lease resource
pa: ਲੀਜ਼ ਵਸੀਲੇ ਲਈ ਅਣਕਿਆਸਿਆ ਪੈਰਾਮੀਟਰ %1$s

en: Unexpected parameter %1$s for object
pa: ਆਬਜੈਕਟ ਲਈ ਅਣਕਿਆਸਿਆ ਪੈਰਾਮੀਟਰ %1$s

en: Unexpected parameters for disk resource
pa: ਡਿਸਕ ਵਸੀਲੇ ਲਈ ਅਣਕਿਆਸੇ ਪੈਰਾਮੀਟਰ

en: Unexpected root filesystem without loop device
pa: ਬਿਨਾਂ ਲੂਪ ਯੰਤਰ ਤੋਂ ਅਣਕਿਆਸਿਆ ਰੂਟ ਫਾਈਲ-ਸਿਸਟਮ

en: Unexpected signal received: %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਕਿਸਮ: %1$d

en: Unexpected volume path format: %1$s
pa: ਅਣਕਿਆਸਿਆ ਆਇਤਨ ਰਾਹ ਫਾਰਮੈਟ: %1$s

en: Unknown
pa: ਅਚਾਨਕ

en: Unknown CPU feature %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ CPU ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ %1$s

en: Unknown CPU model %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ CPU ਮਾਡਲ %1$s

en: Unknown CPU vendor %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ CPU ਵਿਕਰੇਤਾ %1$s

en: Unknown JSON reply '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ ਪਰੋਟੋਕਾਲ '%1$s'

en: Unknown QEMU arch %1$s
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ QEMU ਢਾਂਚਾ %1$s

en: Unknown architecture %1$s
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ ਢਾਂਚਾ %1$s

en: Unknown async job type %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ async ਜੌਬ ਕਿਸਮ %1$s

en: Unknown cgroup controller '%1$s'
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਕੰਟਰੋਲਰ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: Unknown disk name '%1$s' and no address specified
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ ਡਿਸਕ ਨਾਂ '%1$s' ਅਤੇ ਕੋਈ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਦਰਸਾਇਆ ਗਿਆ

en: Unknown driver name '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ ਡਰਾਈਵਰ ਨਾਂ '%1$s'

en: Unknown driver type %1$s
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਚਾਲਕ ਕਿਸਮ %1$s

en: Unknown error
pa: ਅਣਜਾਣੀ ਗਲਤੀ

en: Unknown error value
pa: ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ ਮੁੱਲ

en: Unknown forward type %1$d in network '%2$s'
pa: ਅਚਾਨਕ ਫਾਰਵਰਡਿੰਗ ਕਿਸਮ %1$d ਨੈੱਟਵਰਕ ਵਿੱਚ '%2$s'

en: Unknown job
pa: ਅਣਜਾਣ ਜੌਬ

en: Unknown job phase %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ ਜੌਬ ਫੇਸ %1$s

en: Unknown job type %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ ਜੌਬ ਕਿਸਮ %1$s

en: Unknown lock manager object type %1$d
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਤਾਲਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਆਬਜੈਕਟ ਕਿਸਮ %1$d

en: Unknown migration cookie feature %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ CPU ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ %1$s

en: Unknown model type '%1$s'
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਮਾਡਲ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: Unknown protocol '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ ਪਰੋਟੋਕਾਲ '%1$s'

en: Unknown qemu capabilities flag %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ qemu ਸਮਰੱਥਾ ਫਲੈਗ %1$s

en: Unknown release: %1$s
pa: ਅਚਾਨਕ ਰੀਲੀਜ਼: %1$s

en: Unknown return code
pa: ਅਣਜਾਣ ਰਿਟਰਨ ਕੋਡ

en: Unknown source type: '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ ਸਰੋਤ ਕਿਸਮ: '%1$s'

en: Unknown suspend target: %1$u
pa: ਅਚਾਨਕ ਵਿਧੀ: %1$u

en: Unknown taint flag %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ ਇੰਟਰਫੇਸ ਕਿਸਮ %1$s

en: Unknown value '%1$s' for %2$s
pa: ਅਣਜਾਣ ਮੁੱਲ '%1$s' %2$s ਲਈ

en: Unknown value '%1$s' for %2$s 'type' property
pa: ਅਣਜਾਣ ਮੁੱਲ '%1$s' %2$s 'type' ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਲਈ

en: Unknown value '%1$s' for AnyType 'type' property
pa: ਅਣਜਾਣ ਮੁੱਲ '%1$s' ਕਿਸੇਕਿਸਮ 'type' ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਲਈ

en: Unknown value '%1$s' for xsd:boolean
pa: ਅਣਜਾਣ ਮੁੱਲ '%1$s' xsd:boolean ਲਈ

en: Unknown vendor %1$s referenced by CPU model %2$s
pa: CPU ਮਾਡਲ %1$s ਲਈ ਅਣਜਾਣ ਵਿਕਰੇਤਾ %2$s

en: Unrecognized family '%1$s' in network '%2$s'
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ '%1$s' ਪਰਿਵਾਰ '%2$s' ਨੈੱਟਵਰਕ ਵਿੱਚ

en: Unsafe migration
pa: ਅਸੁਰੱਖਿਅਤ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ

en: Unsafe migration: %1$s
pa: ਅਸੁਰੱਖਿਅਤ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ: %1$s

en: Unsupported <dns> element in network %1$s with forward mode='%2$s'
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ <dns> ਤੱਤ ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ ਫਾਰਵਰਡ ਮੋਡ='%2$s' ਨਾਲ

en: Unsupported <domain> element in network %1$s with forward mode='%2$s'
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ <domain> ਤੱਤ ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ ਫਾਰਵਰਡ ਮੋਡ='%2$s' ਨਾਲ

en: Unsupported <ip> element in network %1$s with forward mode='%2$s'
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ <ip> ਤੱਤ ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ ਫਾਰਵਰਡ ਮੋਡ='%2$s' ਨਾਲ

en: Unsupported <tftp> element in an IPv6 element in network '%1$s'
pa: '%1$s' ਨੈੱਟਵਰਕ ਵਿੱਚਲੇ IPv6 ਤੱਤ ਵਿੱਚ <tftp> ਤੱਤ ਅਸਮਰਥਿਤ

en: Unsupported NUMA memory tuning mode '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ NUMA ਮੈਮਮੋਰੀ ਟਿਊਨਿੰਗ ਮੋਡ '%1$s'

en: Unsupported OS type: %1$s
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ OS ਕਿਸਮ: %1$s

en: Unsupported SMBIOS mode '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ SMBIOS ਮੋਡ '%1$s'

en: Unsupported algorithm '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਐਲਗੋਰਿਥਮ '%1$s'

en: Unsupported bus type '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਬੱਸ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: Unsupported bus type '%1$s' for device type '%2$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਬੱਸ ਕਿਸਮ '%1$s' ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%2$s' ਲਈ

en: Unsupported capacity-to-allocation relation
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ capacity-to-allocation ਸੰਬੰਧ

en: Unsupported character device TCP protocol '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਅੱਖਰ ਜੰਤਰ TCP ਪਰੋਟੋਕਾਲ '%1$s'

en: Unsupported character device type '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਅੱਖਰ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: Unsupported config format '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਸੰਰਚਨਾ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: Unsupported controller model: %1$s
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਕੰਟਰੋਲਰ ਮਾਡਲ: %1$s

en: Unsupported device type '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: Unsupported disk address type '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਡਿਸਕ ਐਡਰੈੱਸ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: Unsupported disk device type '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਡਿਸਕ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: Unsupported forward mode '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਡਿਸਕ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: Unsupported graphics type '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਗਰਾਫਿਕਸ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: Unsupported host device mode %1$s
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ ਮੇਜਬਾਨ ਯੰਤਰ ਮੋਡ %1$s

en: Unsupported host device type %1$s
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ ਮੇਜਬਾਨ ਯੰਤਰ ਕਿਸਮ %1$s

en: Unsupported hostdev mode %1$s
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ hostdev ਮੋਡ %1$s

en: Unsupported hostdev type %1$s
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ hostdev ਕਿਸਮ %1$s

en: Unsupported migration cookie feature %1$s
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਕੂਕੀ ਫੀਚਰ %1$s

en: Unsupported net type '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਨੈੱਟ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: Unsupported network type %1$s
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਿਸਮ %1$s

en: Unsupported object type %1$d
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਿਸਮ %1$d

en: Unsupported root filesystem type %1$s
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ ਰੂਟ ਫਾਈਲ-ਸਿਸਟਮ ਕਿਸਮ %1$s

en: Unsupported spicevmc target name '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਪਰੋਟੋਕਾਲ ਫੈਮਿਲੀ '%1$s'

en: Unsupported video device type '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਵੀਡੀਓ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: Unsupported virt type
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ virt ਕਿਸਮ

en: Unused
pa: ਨਾ-ਵਰਤਿਆ

en: Update device from an XML <file>.
pa: ਇੱਕ XML <file> ਤੋਂ ਜੰਤਰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ।

en: Update the media
pa: ਮੀਡੀਆ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Upgrade to a kernel supporting namespaces
pa: ਕਰਨਲ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨੇਮਸਪੇਸ ਅੱਪਗਰੇਡ

en: Upload file contents to a volume
pa: ਫਾਈਲ ਅੰਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਆਇਤਨ ਤੇ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Usage
pa: ਉਪਯੋਗਤਾ

en: Usage: $program_name {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload|gueststatus|shutdown}
pa: ਵਰਤੋਂ: $program_name {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload|gueststatus|shutdown}

en: Used memory:
pa: ਵਰਤੀ ਮੈਮੋਰੀ:

en: Username request failed
pa: ਯੂਜ਼ਰ-ਨਾਂ ਬੇਨਤੀ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: Using API: %1$s %2$d.%3$d.%4$d
pa: API ਰਾਹੀਂ: %1$s %2$d.%3$d.%4$d

en: Using library: libvirt %1$d.%2$d.%3$d
pa: ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਰਾਹੀਂ: libvirt %1$d.%2$d.%3$d

en: VFB %1$s too big for destination
pa: VFB %1$s ਨੀਯਤ ਟਿਕਾਣੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ

en: VFIO PCI device assignment is not supported by this version of qemu
pa: qemu ਦੇ ਇਸ ਸੰਸਕਰਣ ਨਾਲ VFIO PCI ਯੰਤਰ ਨਿਰਧਾਰਨ ਨੂੰ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: VM is already active
pa: VM ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: VMX entry '%1$s' contains unsupported scheme '%2$s'
pa: VMX ਐਂਟਰੀ '%1$s' ਵਿੱਚ ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਸਕੀਮ '%2$s'

en: VMX entry '%1$s' doesn't contain a port part
pa: VMX ਐਂਟਰੀ '%1$s' ਵਿੱਚ ਪੋਰਟ ਹਿੱਸਾ ਨਹੀਂ ਸਮਾਇਆ ਹੁੰਦਾ

en: VMX entry 'annotation' contains invalid escape sequence
pa: VMX ਪ੍ਰਵੇਸ਼ 'annotation' ਵਿੱਚ ਅਯੋਗ ਬਚਾਅ ਤਰਤੀਬ ਸਮਾਈ ਹੈ

en: VMX entry 'name' contains invalid escape sequence
pa: VMX ਐਂਟਰੀ 'name' ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਅਸਕੇਪ ਲੜੀ ਹੈ

en: VMX entry 'sched.cpu.affinity' contains a %1$d, this value is too large
pa: VMX ਐਂਟਰੀ 'sched.cpu.affinity' ਵਿੱਚ ਇੱਕ %1$d ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ, ਇਹ ਮੁੱਲ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ

en: Value '%1$s' is not representable as %2$s
pa: %1$s ਮੁੱਲ %2$s ਵਜੋਂ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਯੋਗ ਨਹੀਂ

en: Value '%1$s' is out of %2$s range
pa: '%1$s' ਦਾ ਮੁੱਲ %2$s ਦੀ ਹੱਦ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ

en: Variable value contains invalid character
pa: ਮਾਡਲ ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਅੱਖਰ ਹਨ

en: Virsh command line tool of libvirt %1$s
pa: libvirt %1$s ਦਾ Virsh ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਸੰਦ

en: Virtual machines need to be saved
pa: ਆਭਾਸੀ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲੇ ਜਾਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Virtual port profile association not supported on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਵਰਚੁਅਲ ਪੋਰਟ ਪਰੋਫਾਈਲ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Vol %1$s cloned from %2$s
pa: ਵਾਲੀਅਮ %1$s ਨੂੰ %2$s ਕਲੋਨ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: Vol %1$s created
pa: ਵਾਲੀਅਮ %1$s ਬਣ ਗਿਆ ਹੈ

en: Vol %1$s created from %2$s
pa: Vol %1$s ਜੋ %2$s ਤੋਂ ਬਣਿਆ ਹੈ

en: Vol %1$s created from input vol %2$s
pa: Vol %1$s ਜੋ ਇੱਪੁੱਟ vol %2$s ਤੋਂ ਬਣਿਆ ਹੈ

en: Vol %1$s deleted
pa: ਪੂਲ %1$s ਖਤਮ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: Vol %1$s wiped
pa: ਵਾਲੀਅਮ %1$s ਬਣ ਗਿਆ ਹੈ

en: Volume '%1$s' was not found in domain's definition.
pa: ਆਇਤਨ '%1$s' ਡੋਮੇਨ ਦੀ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਸੀ।

en: Volume '%1$s'(%2$s) removed.
pa: ਵਾਲਿਊਮ '%1$s'(%2$s) ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ।

en: Volume name '%1$s' doesn't have expected format '<directory>/<file>'
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਨਾਂ '%1$s' ਦਾ ਲੋੜੀਂਦਾ ਫਾਰਮੈਟ '<directory>/<file>' ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Volume name '%1$s' has unsupported suffix, expecting '.vmdk'
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਨਾਂ '%1$s' ਦਾ ਅਗੇਤਰ ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ, '.vmdk' ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Volume path '%1$s' did not start with parent pool source device name.
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਮਾਰਗ '%1$s' ਪੇਰੈਂਟ ਪੂਲ ਸੋਰਸ ਜੰਤਰ ਨਾਂ ਨਾਲ ਚਾਲੂ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ।

en: WARN
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ

en: Waiting for %d guests to shut down, %d seconds left\n
pa: %d ਪ੍ਰਾਹੁਣਿਆਂ ਦੇ ਬੰਦ ਹੋਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, %d ਸੈਕਿੰਡ ਬਾਕੀ\n

en: Waiting for %d guests to shut down\n
pa: %d ਪ੍ਰਾਹੁਣਿਆਂ ਦੇ ਬੰਦ ਹੋਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ\n

en: Waiting for guest %s to shut down, %d seconds left\n
pa: %s ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਦੇ ਬੰਦ ਹੋਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, %d ਸੈਕਿੰਡ ਬਾਕੀ\n

en: Waiting for guest %s to shut down\n
pa: %s ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਦੇ ਬੰਦ ਹੋਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ\n

en: Wakeup a domain that was previously suspended by power management.
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਜਗਾਓ ਜਿਹੜੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਾਵਰ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਦੁਆਰਾ ਮੁਅੱਤਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ।

en: Welcome to %1$s, the virtualization interactive terminal.
pa: %1$s, ਵੁਰਚੁਲਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਟਰਮੀਨਲ ਹੈ, ਵਲੋਂ ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ।

en: Wiping volume '%1$s'(%2$s) ...
pa: ਪੂੰਝਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਆਇਤਨ '%1$s'(%2$s) ...

en: Write of '%1$s' to '%2$s' during vport create/delete failed
pa: vport ਬਣਾਉਣ/ਹਟਾਉਣ ਦੌਰਾਨ '%1$s' ਨੂੰ '%2$s' ਵਿੱਚ ਲਿਖਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Write to '%1$s' to trigger host scan failed
pa: ਟਰਿੱਗਰ ਹੋਸਟ ਸਕੈਨ ਵਿੱਚ '%1$s' ਵਿੱਚ ਲਿਖਣਾ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Wrong MAC address
pa: ਗਲਤ MAC ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: Wrong XML element type %1$d
pa: ਗਲਤ XML ਤੱਤ ਕਿਸਮ %1$d

en: Wrong length MAC address
pa: ਗਲਤ ਲੰਬਾਈ ਦਾ MAC ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: XBZRLE is active, but 'bytes' data was missing
pa: XBZRLE ਸਰਗਰਮ ਹੈ, ਪਰ 'bytes' ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: XBZRLE is active, but 'cache-miss' data was missing
pa: XBZRLE ਸਰਗਰਮ ਹੈ, ਪਰ 'cache-miss' ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: XBZRLE is active, but 'cache-size' data was missing
pa: XBZRLE ਸਰਗਰਮ ਹੈ, ਪਰ 'cache-size' ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: XBZRLE is active, but 'overflow' data was missing
pa: XBZRLE ਸਰਗਰਮ ਹੈ, ਪਰ 'overflow' ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: XBZRLE is active, but 'pages' data was missing
pa: XBZRLE ਸਰਗਰਮ ਹੈ, ਪਰ 'pages' ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: XML description is invalid or not well formed
pa: XML ਵੇਰਵਾ ਠੀਕ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਜਾਂ ਗਲਤ ਹੈ

en: XML does not contain expected 'cpu' element
pa: XML ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦੇ 'cpu' ਹਿੱਸੇ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: XML error: %1$s
pa: XML ਗਲਤੀ: %1$s

en: XML file
pa: XML ਫਾਇਲ

en: XML node doesn't contain text, expecting an %1$s value
pa: XML ਨੋਡ ਵਿੱਚ ਇਬਾਰਤ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ, %1$s ਮੁੱਲ ਦੀ ਆਸ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: XML node doesn't contain text, expecting an xsd:dateTime value
pa: XML ਨੋਡ ਵਿੱਚ ਪਾਠ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ, ਇੱਕ xsd:dateTime ਮੁੱਲ ਦੀ ਉਮੀਦ ਸੀ

en: You must map the root user of container
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਟੇਨਰ ਦੇ ਰੂਟ ਯੂਜ਼ਰ ਨੂੰ ਮੈਪ ਕਰਨਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: a different backing store cannot be specified.
pa: ਇੱਕ ਵੱਖਰਾ ਬੈਕਿੰਗ ਸਟੋਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: a different portgroup entry in network '%1$s' is already set as the default. Only one default is allowed.
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਖਰੀ portgroup ਐਂਟਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੂਲ ਵਜੋਂ ਸੈੱਟ ਹੈ। ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਮੂਲ ਦੀ ਹੀ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਹੈ।

en: a redefined snapshot must have a name
pa: ਕਿਸੇ ਮੁੜ-ਦਰਸਾਏ ਸਨੈੱਪਸ਼ਾਟ ਦਾ ਕੋਈ ਨਾਂ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: a secret with UUID %1$s already defined for use with %2$s
pa: UUID %1$s ਵਾਲਾ ਇੱਕ ਸੀਕਰੇਟ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ %2$s ਨਾਲ ਵਰਤਣ ਲਈ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਕੀਤਾ

en: a secret with UUID %1$s is already defined for use with %2$s
pa: UUID %1$s ਵਾਲਾ ਇੱਕ ਸੀਕਰੇਟ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ %2$s ਨਾਲ ਵਰਤਣ ਲਈ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: abort active domain job
pa: ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨ ਜੌਬ ਅਧੂਰੀ ਛੱਡੋ

en: abort on soft errors during migration
pa: ਕਿਸੇ ਨਰਮ ਗਲਤੀ ਤੇ ਪ੍ਰਵਾਸ ਅਧੂਰਾ ਛੱਡੋ

en: abort the active job on the specified disk
pa: ਦਰਸਾਈ ਗਈ ਡਿਸਕ ਤੇ ਸਰਗਰਮ ਜੌਬ ਛੱਡ ਦਿਓ

en: access denied
pa: ਦਖਲ ਨਾਂਮਨਜ਼ੂਰ

en: access denied: %1$s
pa: ਦਖਲ ਨਾਂਮਨਜ਼ੂਰ: %1$s

en: active
pa: ਸਰਗਰਮ

en: active qemu domains require external disk snapshots; disk %1$s requested internal
pa: ਸਰਗਰਮ qemu ਡੋਮੇਨਾਂ ਨੂੰ ਬਾਹਰੀ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲੋੜੀਂਦੇ ਹਨ; ਡਿਸਕ %1$s ਨੇ ਅੰਦਰਲੇ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਹੈ

en: add a column showing parent snapshot
pa: ਮੂਲ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਵਿਖਾਉਂਦਾ ਹੋਇਆ ਇੱਕ ਕਾਲਮ ਜੋੜੋ

en: additionally display the type and device value
pa: ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕਿਸਮ ਅਤੇ ਯੰਤਰ ਮੁੱਲ ਵੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: address of disk device
pa: ਡਿਸਕ ਜੰਤਰ ਦਾ ਐਡਰੈੱਸ

en: address type='%1$s' not supported in hostdev interfaces
pa: address type='%1$s' ਨੂੰ hostdev ਇੰਟਰਫੇਸ ਵਿੱਚ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: affect current domain
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੋਮੇਨ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੋ

en: affect current state of network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਹਾਲਾਤ ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਹੋਵੋ

en: affect next boot
pa: ਅਗਲੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਾਓ

en: affect next network startup
pa: ਅਗਲੀ ਨੈੱਟਵਰਕ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਹੋਵੋ

en: affect running domain
pa: ਚੱਲ ਰਹੇ ਡੋਮੇਨ ਤੇ ਅਸਰ

en: affect running network
pa: ਚਾਲੂ ਨੈੱਟਵਰਕ ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਹੋਵੋ

en: after reverting, change state to paused
pa: ਮੁੜ ਪਰਤਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਹਾਲਾਤ ਨੂੰ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਵਿੱਚ ਬਦਲੋ

en: after reverting, change state to running
pa: ਮੁੜ ਪਰਤਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਹਾਲਾਤ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਵਿੱਚ ਬਦਲੋ

en: allocate the new capacity, rather than leaving it sparse
pa: ਨਵੀਂ ਵਿੱਤ ਅਨੁਸਾਰ ਵੰਡੋ, ਇਸ ਨੂੰ ਪਤਲਾ ਛੱਡ ਦੇਣ ਦੀ ਬਜਾਏ

en: allocated netlink buffer is too small
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਬਫਰ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ

en: allow cloning to new name
pa: ਨਵੇਂ ਨਾਂ ਦੀ ਕਲੋਨਿੰਗ ਮਨਜੂਰ ਕਰੋ

en: allow renaming an existing snapshot
pa: ਕਿਸੇ ਮੌਜੂਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲਣ ਦੀ ਮਨਜੂਰੀ ਦਿਓ

en: allow the resize to shrink the volume
pa: ਮੁੜ-ਆਕਾਰ ਨੂੰ ਆਇਤਨ ਨੂੰ ਸੁਗੇੜਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿਓ

en: already active
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: also print reason for the state
pa: ਰਾਜ ਲਈ ਕਾਰਣ ਵੀ ਛਾਪੋ

en: also set edited snapshot as current
pa: ਅਤੇ ਸੋਧੇ ਹੋਏ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨੂੰ ਮੌਜੂਦਾ ਵਜੋਂ ਵੀ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: alter live configuration of running domain
pa: ਚੱਲ ਰਹੇ ਡੋਮੇਨ ਦੀ ਲਾਈਵ ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੋ

en: alter persistent configuration, effect observed on next boot
pa: ਅਟੱਲ ਸੰਰਚਨਾ ਬਦਲੋ, ਅਗਲੇ ਬੂਟ ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਦੀ ਸਮੀਖਿਆ ਕੀਤੀ

en: amount of data to download
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਡਾਟੇ ਦੀ ਤਾਦਾਦ

en: amount of data to upload
pa: ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਡਾਟੇ ਦੀ ਤਾਦਾਦ

en: apparmor_parser exited with error
pa: apparmor_parser ਅਸ਼ੁੱਧੀ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਆ ਗਿਆ

en: applyDHCPOnlyRules failed - spoofing not protected!
pa: applyDHCPOnlyRules ਅਸਫਲ - spoofing ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਨਹੀਂ!

en: argument key '%1$s' must not have null value
pa: ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਕੁੰਜੀ '%1$s' ਦਾ ਮੁੱਲ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ

en: argument unsupported
pa: ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: argument unsupported: %1$s
pa: ਦਲੀਲ ਅਸਮਰਥਿਤ: %1$s

en: argument virt_type must not be NULL
pa: ਆਰਗੂਮੈਂਟ virt_type ਦਾ NULL ਨਾ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: arguments to echo
pa: ਈਕੋ ਕਰਨ ਲਈ ਗੁਣ

en: array element missing in guest-get-vcpus return value
pa: guest-get-vcpus ਵਾਪਸੀ ਮੁੱਲ ਵਿੱਚ ਐਰੇਅ ਤੱਤ ਗੁੰਮ

en: at line %1$d: %2$s%3$s
    %4$s
pa: ਇਸ ਲਾਈਨ ਤੇ %1$d: %2$s%3$s
    %4$s

en: attach device from an XML file
pa: ਇੱਕ XML ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਜੰਤਰ ਜੋੜੋ

en: attach disk device
pa: ਡਿਸਕ ਜੰਤਰ ਜੋੜੋ

en: attach network interface
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਜੋੜੋ

en: attach to console after creation
pa: ਬਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੰਸੋਲ ਨਾਲ ਜੁੜੋ

en: attaching serial console is not supported
pa: ਸੀਰੀਅਲ ਕੰਸੋਲ ਨੂੰ ਨੱਥੀ ਕਰਨਾ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: attempt to merge virtualports with mismatched instanceids ('%1$s' and '%2$s')
pa: virtualports ਨੂੰ ਬੇਮੇਲ instanceids (%1$s ਅਤੇ %2$s) ਨਾਲ ਰਲਗੱਡ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: attempt to merge virtualports with mismatched interfaceids ('%1$s' and '%2$s')
pa: virtualports ਨੂੰ ਬੇਮੇਲ instanceids ('%1$s' ਅਤੇ '%2$s') ਨਾਲ ਰਲਗੱਡ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: attempt to merge virtualports with mismatched managerids (%1$d and %2$d)
pa: virtualports ਨੂੰ ਬੇਮੇਲ managerids (%1$d ਅਤੇ %2$d) ਨਾਲ ਰਲਗੱਡ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: attempt to merge virtualports with mismatched profileids ('%1$s' and '%2$s')
pa: virtualports ਨੂੰ ਬੇਮੇਲ profileids ('%1$s' ਅਤੇ '%2$s') ਨਾਲ ਰਲਗੱਡ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: attempt to merge virtualports with mismatched typeids (%1$d and %2$d)
pa: virtualports ਨੂੰ ਬੇਮੇਲ typeids (%1$d ਅਤੇ %2$d) ਨਾਲ ਰਲਗੱਡ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: attempt to merge virtualports with mismatched typeidversions (%1$d and %2$d)
pa: virtualports ਨੂੰ ਬੇਮੇਲ typeidversions (%1$d ਅਤੇ %2$d) ਨਾਲ ਰਲਗੱਡ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: attempt to merge virtualports with mismatched types (%1$s and %2$s)
pa: virtualports ਨੂੰ ਬੇਮੇਲ ਕਿਸਮਾਂ (%1$s ਅਤੇ %2$s) ਨਾਲ ਰਲਗੱਡ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: authentication cancelled
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਰੱਦ ਕੀਤੀ ਹੈ

en: authentication cancelled: %1$s
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਰੱਦ ਕੀਤੀ ਹੈ: %1$s

en: authentication failed
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: authentication failed: %1$s
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਫੇਲ ਹੋਈ: %1$s

en: authentication required
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: authentication with private key '%1$s' has failed: %2$s
pa: ਪਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀ '%1$s' ਨਾਲ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਫੇਲ ਹੋਈ: %2$s

en: automatically destroy the guest when virsh disconnects
pa: virsh ਦਾ ਸੰਪਰਕ ਟੁੱਟਣ ਤੇ ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਸ੍ਵੈ-ਚਲਿਤ ਹੀ ਖਤਮ ਕਰ ਦਿਓ

en: autostart a domain
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ ਕਰੋ

en: autostart a network
pa: ਇੱਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ

en: autostart a pool
pa: ਇੱਕ ਪੂਲ ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ ਕਰੋ

en: avoid file system cache when dumping
pa: ਡੰਪ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਫਾਈਲ ਸਿਸਟਮ ਕੈਚੇ ਤੋਂ ਗੁਰੇਜ਼ ਕਰੋ

en: avoid file system cache when loading
pa: ਲੋਡਿੰਗ ਵੇਲੇ ਫ਼ਾਈਲ ਸਿਸਟਮ ਕੈਚੇ ਤੋਂ ਗੁਰੇਜ਼ ਕਰੋ

en: avoid file system cache when restoring
pa: ਮੁੜ-ਬਹਾਲੀ ਵੇਲੇ ਫ਼ਾਈਲ ਸਿਸਟਮ ਕੈਚੇ ਤੋਂ ਗੁਰੇਜ਼ ਕਰੋ

en: avoid file system cache when saving
pa: ਸੰਭਾਲਣ ਵੇਲੇ ਫ਼ਾਈਲ ਸਿਸਟਮ ਕੈਚੇ ਤੋਂ ਗੁਰੇਜ਼ ਕਰੋ

en: background job
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਜੌਬ

en: bad command
pa: ਗਲਤ ਕਮਾਂਡ

en: bad name
pa: ਗਲਤ ਨਾਂ

en: bad pathname
pa: ਰਸਤਾ ਨਾਂ ਗਲਤ

en: bandwidth limit in MiB/s
pa: ਬੈਂਡਵਿਡਥ ਹੱਦ MiB/s ਵਿੱਚ

en: bandwidth must be less than %1$llu
pa: ਬੈਂਡਵਿਡਥ ਦਾ %1$llu ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: base '%1$s' is not immediately below '%2$s' in chain for '%3$s'
pa: '%1$s' ਆਧਾਰ '%2$s' ਵਿੱਚ '%3$s' ਲਈ ਲੜੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕਦਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: base64-encoded secret value
pa: base64-encoded ਸੀਕਰੇਟ ਮੁੱਲ

en: blkio cgroup isn't mounted
pa: blkio cgroup ਮਾਂਊਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: block
pa: ਬਲਾਕ

en: block copy still active
pa: ਬਲਾਕ ਕਾਪੀ ਹਾਲੇ ਵੀ ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: block copy still active: %1$s
pa: ਬਲਾਕ ਕਾਪੀ ਹਾਲੇ ਵੀ ਸਰਗਰਮ ਹੈ: %1$s

en: block device
pa: ਬਲਾਕ ਜੰਤਰ

en: block peek request too large for remote protocol, %1$zi > %2$d
pa: ਬਲਾਕ ਪੀਕ ਬੇਨਤੀ ਰਿਮੋਟ ਪਰੋਟੋਕਾਲਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਹੈ, %1$zi > %2$d

en: block_io_throttle device entry was not in expected format
pa: block_io_throttle ਜੰਤਰ ਐਂਟਰੀ ਲੋੜੀਂਦੇ ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਸੀ

en: block_io_throttle field '%1$s' missing in qemu's output
pa: block_io_throttle ਖੇਤਰ '%1$s' qemu ਦੀ ਆਉਟਪੁੱਟ ਵਿੱਚ ਲਾਪਤਾ ਹੈ

en: block_io_throttle inserted entry was not in expected format
pa: block_io_throttle ਸਟੇਟਸ ਐਂਟਰੀ ਲੋੜੀਂਦੇ ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: blockstats device entry was not in expected format
pa: ਬਲਾਕਸਟੇਟਸ ਜੰਤਰ ਐਂਟਰੀ ਲੋੜੀਂਦੇ ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਸੀ

en: blockstats stats entry was not in expected format
pa: ਬਲਾਕਸਟੇਟਸ ਸਟੇਟਸ ਐਂਟਰੀ ਲੋੜੀਂਦੇ ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: bond arp monitoring has no target
pa: ਬਾਊਂਡ arp ਨਿਗਰਾਨੀ ਦਾ ਕੋਈ ਟਾਰਗਿਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: bond interface arpmon interval missing or invalid
pa: ਬਾਊਂਡ ਇੰਟਰਫੇਸ arpmon ਅੰਤਰਾਲ ਗਲਤ ਜਾਂ ਗੈਰਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: bond interface arpmon target missing
pa: ਬਾਊਂਡ ਇੰਟਰਫੇਸ arpmon ਟਾਰਗਿਟ ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: bond interface miimon downdelay invalid
pa: ਬਾਊਂਡ ਇੰਟਰਫੇਸ miimon downdelay ਗਲਤ ਹੈ

en: bond interface miimon freq missing or invalid
pa: ਬਾਊਂਡ ਇੰਟਰਫੇਸ miimon freq ਗੌਰਮੌਜੂਦ ਜਾਂ ਗਲਤ ਹੈ

en: bond interface miimon updelay invalid
pa: ਬਾਊਂਡ ਇੰਟਰਫੇਸ miimon updelay ਗਲਤ ਹੈ

en: bond interface misses the bond element
pa: ਬਾਊਂਡ ਇੰਟਰਫੇਸ ਵਿੱਚ ਬਾਊਂਡ ਐਲੀਮੈਂਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: bool
pa: ਬੂਲ

en: boot order '%1$s' used for more than one device
pa: ਬੂਟ ਤਰਤੀਬ '%1$s' ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਯੰਤਰਾਂ ਲਈ ਵਰਤੀ ਗਈ

en: booted
pa: ਚਾਲੂ ਕੀਤਾ

en: bridge %1$s doesn't exist
pa: ਬਰਿੱਜ %1$s ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: bridge '%1$s' has an invalid netmask or IP address
pa: ਪੁੱਲ '%1$s' ਕੋਲ ਨਜਾਇਜ netmask ਜਾਂ IP ਪਤਾ ਹੈ

en: bridge '%1$s' has an invalid prefix
pa: ਬਰਿੱਜ '%1$s' ਦਾ ਅਗੇਤਰ ਅਯੋਗ ਹੈ

en: bridge an existing network device
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਨੈੱਟਵਰਕ ਜੰਤਰ ਦਾ ਬਰਿੱਜ ਬਣਾਓ

en: bridge interface misses the bridge element
pa: ਬਰਿੱਜ ਇੰਟਰਫੇਸ ਵਿੱਚ ਬਰਿੱਜ ਐਲੀਮੈਂਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: bridge interface stp should be on or off got %1$s
pa: ਬਰਿੱਡ ਇੰਟਰਫੇਸ stp ਚਾਲੂ ਜਾਂ ਬੰਦ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ %1$s ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਇਆ

en: bridge name '%1$s' already in use.
pa: ਬਰਿੱਜ ਨਾਂ '%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਹੈ।

en: bridge name not allowed in %1$s mode (network '%2$s')
pa: ਬਰਿੱਜ ਨਾਂ ਦੀ %1$s ਮੋਡ (ਨੈੱਟਵਰਕ '%2$s') ਵਿੱਚ ਇਜਾਜਤ ਨਹੀਂ

en: buffer for root interface name is too small
pa: ਰੂਟ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ ਲਈ ਬਫਰ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ

en: buffer too small for IP address
pa: IP ਐਡਰੈੱਸ ਲਈ ਬਫਰ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ

en: buffer too small for IPv6 address
pa: IPv6 ਐਡਰੈੱਸ ਲਈ ਬਫਰ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ

en: build a pool
pa: ਇੱਕ ਪੂਲ ਬਣਾਓ

en: building
pa: ਬਿਲਡਿੰਗ

en: bypass cache unsupported by this system
pa: ਬਾਈਪਾਸ ਕੈਸ਼ੇ ਨੂੰ ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਦੁਆਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: cache mode of disk device
pa: ਡਿਸਕ ਜੰਤਰ ਦਾ ਕੈਸ਼ੇ ਮੋਡ

en: caller ignores cookie or cookielen
pa: ਕਾਲ-ਕਰਤਾ cookie ਜਾਂ cookielen ਅਣਵੇਖਿਆ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ

en: caller ignores cookieout or cookieoutlen
pa: ਬੁਲਾਉਣ ਵਾਲਾ cookieout ਜਾਂ cookieoutlen ਨੂੰ ਅਣਗੌਲਿਆ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: caller ignores uri_out
pa: ਕਾਲ ਕਰਤਾ uri_out ਨੂੰ ਅਣਦੇਖਿਆ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: can't change link state: device alias not found
pa: ਲਿੰਕ ਹਾਲਾਤ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ: ਯੰਤਰ ਉਪਨਾਮ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: can't open session to the domain with id %1$d
pa: id %1$d ਵਾਲੇ ਡੋਮੇਨ ਦਾ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: can't parse cputune emulator period value
pa: cputune ਇਮੂਲੇਟਰ ਅਰਸਾ ਮੁੱਲ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: can't parse cputune emulator quota value
pa: cputune ਇਮੂਲੇਟਰ ਕੋਟਾ ਮੁੱਲ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: can't parse cputune period value
pa: cputune ਅਰਸਾ ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: can't parse cputune quota value
pa: cputune ਕੋਟਾ ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: can't parse cputune shares value
pa: cputune ਹਿੱਸਾ ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: can't shrink capacity below existing allocation
pa: ਵਿੱਤ ਨੂੰ ਮੌਜੂਦਾ ਵੰਡ ਤੋਂ ਘੱਟ ਸੁੰਗੇੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: can't update '%1$s' section of network '%2$s'
pa: ਸੈਕਸ਼ਨ '%1$s' ਨੈੱਟਵਰਕ '%2$s' ਦੇ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: can't update unrecognized section of network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੇ ਅਣਪਛਾਤੇ ਹਿੱਸੇ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: canceled by client
pa: ਕਲਾਂਈਟ ਦੁਆਰਾ ਰੱਦ ਕੀਤੀ ਸੀ

en: cannot abort incoming migration; use virDomainDestroy instead
pa: ਅੰਦਰ ਆ ਰਹੇ ਪ੍ਰਵਾਸ ਨੂੰ ਰੱਦ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ; ਇਸਦੀ ਬਜਾਏ virDomainDestroy ਵਰਤੋ

en: cannot acquire job mutex
pa: ਜੌਬ mutex ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot acquire state change lock
pa: ਸਟੇਟ ਚੇਂਜ ਲਾਕ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: cannot acquire state change lock due to max_queued limit
pa: ਸਟੇਟ ਚੇਂਜ ਲਾਕ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: cannot add netlink membership
pa:  netlink ਸਾਕਟ ਨੂੰ ਭੇਜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: cannot allocate nlhandle for netlink
pa: mechlist ਨਿਰਧਾਰਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot allocate placeholder nlhandle for netlink
pa: netlink ਲਈ nlhandle ਪਲੇਸਹੋਲਡਰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot apply process capabilities %1$d
pa: ਕਾਰਜ ਸਮਰੱਥਾ %1$d ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot become session leader
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲੀਡਰ ਨਹੀਂ ਬਣ ਸਕਦਾ

en: cannot block signals
pa: ਸਿਗਨਲਾਂ ਨੂੰ ਬਲਾਕ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot change between online and offline snapshot state in snapshot %1$s
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s ਵਿੱਚ ਆਨਲਾਈਨ ਤੇ ਆਫਲਾਈਨ ਹਾਲਾਤ ਵਿੱਚਕਾਰ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot change keymap setting on spice graphics
pa: ਸਪਾਈਸ ਗਰਾਫਿਕਸ ਉੱਪਰ ਕੀ-ਮੈਪ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot change keymap setting on vnc graphics
pa: vnc ਗਰਾਫ਼ਿਕਸ ਉੱਤੇ ਕੀ-ਮੈਪ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨਹੀਂ ਬਦਲ ਸਕਦਾ

en: cannot change network interface mac address from %1$s to %2$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੰਟਰਫੇਸ mac ਪਤਾ %1$s ਤੋਂ %2$s ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਬਦਲ ਸਕਦਾ

en: cannot change network interface type to '%1$s'
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਕਿਸਮ ਨੂੰ '%1$s' ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਬਦਲ ਸਕਦਾ

en: cannot change permission of '%1$s'
pa: '%1$s' ਦੇ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਬਦਲ ਸਕਦਾ

en: cannot change persistent config of a transient domain
pa: ਟਰਾਂਜ਼ੀਐਂਟ ਡੋਮੇਨ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot change persistent config of a transient network
pa: ਕਿਸੇ ਅਸਥਾਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੀ ਅਟੱਲ ਸੰਰਚਨਾ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot change port settings on spice graphics
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸੀਕਰੇਟ ਤੇ ਪਰਾਈਵੇਟ ਫਲੈਗ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot change port settings on vnc graphics
pa: vnc ਗਰਾਫਿਕਸ ਉੱਪਰ ਪੋਰਟ ਸੈਟਿੰਗ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot change private flag on existing secret
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸੀਕਰੇਟ ਤੇ ਪਰਾਈਵੇਟ ਫਲੈਗ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot change to '%1$u' group
pa: ਸਮੂਹ '%1$u' ਤੇ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ

en: cannot change to root directory
pa: ਰੂਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ

en: cannot change to root directory: %1$s
pa: ਰੂਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ: %1$s

en: cannot change to uid to '%1$u'
pa: uid ਨੂੰ '%1$u' ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਬਦਲ ਸਕਦਾ

en: cannot chmod '%1$s' to 0660
pa: '%1$s' ਨੂੰ 0660 ਵਿੱਚ chmod ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot chown %1$s to (%2$u, %3$u)
pa: chown %1$s ਨੂੰ (%2$u, %3$u) ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: cannot chown '%1$s' to (%2$u, %3$u)
pa: chown '%1$s ਨੂੰ (%2$u, %3$u) ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: cannot chown '%1$s' to group %2$u
pa: chown '%1$s' ਨੂੰ ਗਰੁੱਪ %2$u ਨਿਰਧਾਰਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot close file
pa: ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot close file %1$s
pa: ਫਾਇਲ %1$s ਨੂੰ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot close file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਨੂੰ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot close file: %1$s
pa: ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ: %1$s

en: cannot close volume %1$s
pa: ਵਾਲੀਅਮ %1$s ਨੂੰ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot compare CPUs of %1$s architecture
pa: %1$s ਢਾਂਚੇ ਦੇ CPUs ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot compute baseline CPU of %1$s architecture
pa: %1$s ਢਾਂਚੇ ਦਾ ਬੇਸਲਾਈਨ CPU ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: cannot connect to netlink socket with protocol %1$d
pa: ਨੈੱਟਲਿੰਕ ਸਾਕਟ ਨੂੰ ਪਰੋਟੋਕਾਲ %1$d ਨਾਲ ਜੋੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: cannot convert disk '%1$s' to bus/device index
pa: ਡਿਸਕ '%1$s' ਨੂੰ ਬੱਸ/ਜੰਤਰ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: cannot copy from volume to a directory volume
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਤੋਂ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਾਲੀਅਮ ਤੋਂ ਨਕਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot create %1$s
pa: %1$s ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦਾ

en: cannot create autostart directory %1$s
pa: ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ %1$s ਬਣਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: cannot create autostart directory '%1$s'
pa: ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਡਾਇਰੈਟਰੀ '%1$s' ਬਣਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot create capabilities for libxenlight
pa: ਡੋਮੇਨ ਲਈ cputime ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: cannot create config directory %1$s
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ %1$s ਨਹੀਂ  ਬਣਾ ਸਕਦਾ

en: cannot create config directory '%1$s'
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ '%1$s' ਬਣਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot create directory %1$s
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ %1$s ਬਣਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot create file %1$s
pa: ਫਾਇਲ %1$s ਨੂੰ ਬਣਾ ਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot create file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਨੂੰ ਬਣਾ ਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot create log directory %1$s
pa: ਲਾਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ %1$s ਬਣਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot create path '%1$s'
pa: ਮਾਰਗ '%1$s' ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦਾ

en: cannot create pipe for tunnelled migration
pa: ਟੰਨਲਡ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਲਈ ਪਾਈਪ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦਾ

en: cannot create snapshot directory '%1$s'
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ '%1$s' ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਿਆ

en: cannot decode CPU data for %1$s architecture
pa: CPU ਡਾਟੇ ਨੂੰ %1$s ਢਾਂਚੇ ਲਈ ਡੀਕੋਡ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot delete domain snapshot for running domain
pa: ਟਰਾਂਜ਼ੀਐਂਟ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot delete inactive domain with %1$d snapshots
pa: %1$d ਸਨੈਪਸ਼ਾਟਾਂ ਵਾਲੇ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot delete snapshots of running domain
pa: ਚੱਲ ਰਹੇ ਡੋਮੇਨ ਦੇ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: cannot determine filesystem for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਫਾਇਲਸਿਸਟਮ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot do managed save for transient domain
pa: ਟਰਾਂਜ਼ੀਐਂਟ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot download from volume %1$s
pa: ਵਾਲੀਅਮ %1$s ਤੋਂ ਡਾਊਨਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot encode CPU data for %1$s architecture
pa: CPU ਡਾਟੇ ਨੂੰ %1$s ਢਾਂਚੇ ਲਈ ਇਨਕੋਡ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot enforce change protection
pa: ਅਧੀਨ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਫੈਲਾਅ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot execute binary %1$s
pa: ਬਾਇਨਰੀ %1$s ਨੂੰ ਚਲਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot extend file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਨੂੰ ਫੈਲਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot extract blkiotune nodes
pa: blkiotune ਨੋਡਾਂ ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot extract console devices
pa: ਕੰਸੋਲ ਜੰਤਰਾਂ ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot extract device leases
pa: ਜੰਤਰ leases ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot extract emulatorpin nodes
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਜੰਤਰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot extract resource nodes
pa: ਵਸੀਲਾ ਨੋਡਾਂ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot fill file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਨੂੰ ਭਰ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot find CPU map for %1$s architecture
pa: %1$s ਢਾਂਚੇ ਲਈ CPU ਮੈਪ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: cannot find channel %1$s
pa: ਚੈਨਲ %1$s ਲੱਭਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: cannot find character device %1$s
pa: ਅੱਖਰ ਜੰਤਰ %1$s ਵਿੱਚ ਪੋਰਟ ਨੰਬਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: cannot find console device '%1$s'
pa: ਜੰਤਰ '%1$s' ਨੂੰ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot find init path '%1$s' relative to container root
pa: ਕੰਟੇਨਰ ਜੜ੍ਹ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਿਤ init ਰਾਹ '%1$s' ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਦਾ

en: cannot find newly created volume '%1$s'
pa: ਨਵਾਂ ਬਣਿਆ ਵਾਲੀਅਮ '%1$s' ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot find pid in vmware log file
pa:  vmware ਲਾਗ ਫਾਈਲ ਵਿੱਚ pid ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਦਾ

en: cannot find statistics for device '%1$s'
pa: ਜੰਤਰ '%1$s' ਲਈ ਅੰਕੜੇ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot find throttling info for device '%1$s'
pa: ਜੰਤਰ '%1$s' ਲਈ ਅੰਕੜੇ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot fork child process
pa: ਅਧੀਨ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਫੈਲਾਅ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot generate a random uuid for instanceid
pa: instanceid ਲਈ ਲਗਾਤਾਰ uuid ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦਾ

en: cannot generate a random uuid for interfaceid
pa: interfaceid ਲਈ uuid ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦਾ

en: cannot generate dac user and group id for domain %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ %1$s ਲਈ dac ਯੂਜ਼ਰ ਅਤੇ ਗਰੁੱਪ id ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਿਆ

en: cannot generate external snapshot name for disk '%1$s' without source
pa: ਬਿਨਾਂ ਸਰੋਤ ਤੋਂ ਡਿਸਕ '%1$s' ਲਈ ਬਾਹਰੀ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਾਂ ਬਣਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot get CPU affinity of process %1$d
pa: ਕਾਰਜ %1$d ਦੀ CPU affinity ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot get RSS for domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਲਈ cputime ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: cannot get current time
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਮਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: cannot get feature flags on macvtap tap
pa: macvtap ਟੈਪ ਉੱਪਰ ਇੰਟਰਫੇਸ ਫਲੈਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: cannot get file context of '%1$s'
pa: '%1$s' ਦਾ ਫਾਇਲ ਪ੍ਰਸੰਗ ਵੇਖ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot get host CPU capabilities
pa: ਹੋਸਟ CPU ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਲੈ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot get interface flags on macvtap tap
pa: macvtap ਟੈਪ ਉੱਪਰ ਇੰਟਰਫੇਸ ਫਲੈਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: cannot get netlink socket fd
pa: ਨੈੱਟਲਿੰਕ ਸਾਕਟ fd ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: cannot get security props %1$d (%2$s)
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ props %1$d (%2$s) ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot get the host uuid
pa: ਹੋਸਟ uuid ਲੈ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: cannot get vCPU placement & pCPU time
pa: vCPU ਪਲੇਸਮੈਂਟ ਤੇ pCPU ਟਾਈਮ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot halt after snapshot of transient domain
pa: ਟਰਾਂਜ਼ੀਐਂਟ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot halt after transient domain snapshot
pa: ਟਰਾਂਜ਼ੀਐਂਟ ਡੋਮੇਨ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot initialize cert object: %1$s
pa: cert ਆਬਜੈਕਟ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ: %1$s

en: cannot initialize condition variable
pa: ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਵੇਰੀਏਬਲ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot initialize monitor condition
pa: ਮਾਨੀਟਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot initialize mutex
pa: mutex ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot limit locked memory of process %1$lld to %2$llu
pa: ਕਾਰਵਾਈ %1$lld ਦੀ ਤਾਲਾਬੰਦ ਮੈਮੋਰੀ ਨੂੰ %2$llu ਤੇ ਸੀਮਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot limit number of open files of process %1$lld to %2$u
pa: ਕਾਰਵਾਈ %1$lld ਦੀਆਂ ਖੁੱਲੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਫਾਈਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਨੂੰ %2$u ਤੇ ਸੀਮਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot limit number of subprocesses of process %1$lld to %2$u
pa: ਕਾਰਵਾਈ %1$lld ਦੀਆਂ ਉਪ-ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਨੂੰ %2$u ਤੇ ਸੀਮਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot list SASL mechanisms %1$d (%2$s)
pa: SASL ਵਿਧੀਆਂ %1$d (%2$s) ਸੂਚੀਬੱਧ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot list vcpu pinning for an inactive domain
pa: ਇੱਕ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨ ਲਈ vcpu ਨੂੰ ਵੇਖਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot list vcpus for an inactive domain
pa: ਇੱਕ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨ ਲਈ vcpus ਨੂੰ ਵੇਖਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot load AppArmor profile '%1$s'
pa: AppArmor ਪਰੋਫਾਈਲ '%1$s' ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot load cert data from %1$s: %2$s
pa: cert ਡਾਟੇ ਨੂੰ %1$s ਤੋਂ ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ: %2$s

en: cannot migrate domain with %1$d snapshots
pa: %1$d ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਵਾਲੇ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਮਾਈਗਰੇਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot migrate domain with I/O error
pa: I/O ਗਲਤੀ ਵਾਲੀ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot mix caller fds with blocking execution
pa: ਬਿਨਾਂ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਕੋਈ ਸੀਕਰੇਟ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot mix string I/O with asynchronous command
pa: ਲੜੀ I/O ਦਾ asynchronous command ਨਾਲ ਰਲੇਵਾਂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: cannot mix string I/O with daemon
pa: ਲੜੀ I/O ਦਾ daemon ਨਾਲ ਰਲੇਵਾਂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: cannot modify network device boot index setting
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਯੰਤਰ ਬੂਟ ਇੰਡੈਕਸ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨਹੀਂ ਸੁਧਾਰ ਸਕਦਾ

en: cannot modify network device guest PCI address
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਯੰਤਰ ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ PCI ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਸੁਧਾਰ ਸਕਦਾ

en: cannot modify network device model from %1$s to %2$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੰਟਰਫੇਸ mac ਪਤਾ %1$s ਤੋਂ %2$s ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਸੁਧਾਰ ਸਕਦਾ

en: cannot modify network device rom bar setting
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਯੰਤਰ rom bar ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨਹੀਂ ਸੁਧਾਰ ਸਕਦਾ

en: cannot modify network device script attribute
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਯੰਤਰ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਨਹੀਂ ਸੁਧਾਰ ਸਕਦਾ

en: cannot modify network device tap name
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਯੰਤਰ ਟੈਪ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਸੁਧਾਰ ਸਕਦਾ

en: cannot modify network rom file
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ rom ਫਾਈਲ ਨਹੀਂ ਸੁਧਾਰ ਸਕਦਾ

en: cannot modify the persistent configuration of a domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਦੀ ਪੱਕੀ ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot modify virtio network device driver attributes
pa: virtio ਨੈੱਟਵਰਕ ਯੰਤਰ ਚਾਲਕ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਨਹੀਂ ਸੁਧਾਰ ਸਕਦਾ

en: cannot obtain CPU freq
pa: CPU ਫ੍ਰੀਕਵੈਂਸੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot open %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot open '%1$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot open SELinux label_handle
pa: SELinux label_handle ਖੋਲ੍ਹ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot open file using fd
pa: fd ਵਰਤ ਕੇ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot open macvtap tap device %1$s
pa: macvtap ਟੈਪ ਜੰਤਰ %1$s ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: cannot open path '%1$s'
pa: ਮਾਰਗ '%1$s' ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot open volume '%1$s'
pa: ਵਾਲੀਅਮ '%1$s' ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot parse %1$s version number in '%3$.*2$s'
pa: %1$s ਵਰਜਨ ਨੰਬਰ ਨੂੰ '%3$.*2$s' ਵਿੱਚ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot parse device end location
pa: ਜੰਤਰ ਅੰਤਲਾ ਟਿਕਾਣਾ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot parse device start location
pa: ਜੰਤਰ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਟਿਕਾਣਾ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot parse instanceid parameter as a uuid
pa: instanceid ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਨੂੰ uuid ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot parse interfaceid parameter as a uuid
pa: interfaceid ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਨੂੰ uuid ਵਾਂਗ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: cannot parse json %1$s: %2$s
pa: json %1$s ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ: %2$s

en: cannot parse partition number from target '%1$s'
pa: ਟਾਰਗਿਟ '%1$s' ਤੋਂ ਭਾਗ ਨੰਬਰ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot parse pid in vmware log file
pa: pid ਨੂੰ vmware ਲਾਗ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot parse rdp port %1$s
pa: rdp ਪੋਰਟ %1$s ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: cannot parse usage '%1$s' for RAM filesystem
pa: RAM ਫਾਇਲਸਿਸਟਮ ਲਈ '%1$s' ਵਰਤੋਂ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot parse value of managerid parameter
pa: managerid ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਦੇ ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot parse value of typeid parameter
pa: typeid ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਦੇ ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot parse value of typeidversion parameter
pa: typeidversion ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਦੇ ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot parse vnc port %1$s
pa: vnc ਪੋਰਟ %1$s ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot pass pipe for tunnelled migration
pa: ਟੰਨਲਡ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਲਈ ਪਾਈਪ ਪਾਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot perform tunnelled migration without using peer2peer flag
pa: peer2peer ਫਲੈਗ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਟਨਲ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: cannot pin vcpus on an inactive domain
pa: ਇੱਕ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨ ਤੇ vcpus ਨੂੰ ਪਿੰਨ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot probe backing volume format: %1$s
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਫਾਰਮੈਟ ਦੀ ਜਾਂਚ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ: %1$s

en: cannot query SASL ssf on connection %1$d (%2$s)
pa: %1$d (%2$s) ਕੁਨੈੱਕਸ਼ਨ ਤੇ SASL ssf ਪੁੱਛ-ਗਿੱਛ  ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot query SASL username on connection %1$d (%2$s)
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ %1$d (%2$s) ਉੱਪਰ SASL ਯੂਜ਼ਰ-ਨਾਂ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛ-ਗਿੱਛ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot query both live and config at once
pa: ਲਾਈਵ ਅਤੇ ਸੰਰਚਨਾ ਨੂੰ ਇੱਕੋ ਸਮੇਂ ਬੇਨਤੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot read %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: cannot read %1$s statistic
pa: %1$s ਅੰਕੜੇ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot read %1$s value
pa: %1$s ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: cannot read '%1$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: cannot read SELinux virtual domain context file '%1$s'
pa: SELinux ਵਰਚੁਅਲ ਡੋਮੇਨ ਪ੍ਰਸੰਗ ਫਾਇਲ '%1$s ਨੂੰ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ'

en: cannot read SELinux virtual image context file %1$s
pa: SELinux ਵਰਚੁਅਲ ਈਮੇਜ਼ ਪ੍ਰਸੰਗ ਫਾਇਲ %1$s ਨੂੰ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot read beginning of file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot read cputime for domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਲਈ cputime ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: cannot read cputime for domain %1$d
pa: cputime ਨੂੰ ਡੋਮੇਨ %1$d ਲਈ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot read dir '%1$s'
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ '%1$s' ਨੂੰ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot read domain image '%1$s'
pa: ਡੋਮੇਨ ਈਮੇਜ਼ '%1$s' ਨੂੰ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot read file '%1$s'
pa: ਫਾਈਲ '%1$s' ਪੜ੍ਹ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot read from stream
pa: ਤੋਂ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: cannot read header '%1$s'
pa: ਸਿਰਲੇਖ '%1$s' ਨੂੰ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot read mount list '%1$s'
pa: ਮਾਊਂਟ ਸੂਚੀ '%1$s' ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot receive data from volume %1$s
pa: ਵਾਲੀਅਮ %1$s ਤੋਂ ਡਾਟਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot register file watch on stream
pa: ਸਟਰੀਮ ਤੇ ਫਾਇਲ ਨਿਗਰਾਨੀ ਰਜਿਸਟਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot remove config %1$s
pa: ਸੰਰਚਨਾ %1$s ਨੂੰ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot remove config file '%1$s'
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ '%1$s' ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: cannot remove config for %1$s
pa: %1$s ਲਈ ਸੰਰਚਨਾ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot remove corrupt file: %1$s
pa: ਖਰਾਬ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹਟਾ ਸਕਦਾ: %1$s

en: cannot remove directory '%1$s'
pa: ਡਾਇਰੈਕਟੀ '%1$s' ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot remove managed save file %1$s
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ %1$s ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: cannot rename file '%1$s' as '%2$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਦਾ ਨਾਂ '%2$s' ਨਹੀਂ ਬਦਲ ਸਕਿਆ

en: cannot replace NETIF config
pa: NETIF ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: cannot resize the maximum memory on an active domain
pa: ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨ ਦੀ ਮੈਮੋਰੀ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot resolve driver link %1$s
pa: ਡਰਾਈਵਰ ਲਿੰਕ %1$s ਨੂੰ ਰਿਜ਼ੌਲਵ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot restore domain '%1$s' uuid %2$s from a file which belongs to domain '%3$s' uuid %4$s
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$s' uuid %2$s ਨੂੰ, ਫਾਈਲ ਜਿਹੜੀ ਕਿ ਡੋਮੇਨ '%3$s' uuid %4$s ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਿਤ ਹੈ, ਤੋਂ ਮੁੜ-ਸਟੋਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: cannot restore domain snapshot for running domain
pa: ਟਰਾਂਜ਼ੀਐਂਟ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot revert snapshot of running domain
pa: ਟਰਾਂਜ਼ੀਐਂਟ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot save file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਨੂੰ ਸੰਭਾਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot seek in '%1$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot seek to beginning of file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਖੋਜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot seek to start of '%1$s'
pa: '%1$s' ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਤੱਕ ਵੇਖ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot send data to volume %1$s
pa: ਡਾਟੇ ਨੂੰ ਵਾਲੀਅਮ %1$s ਤੇ ਨਹੀਂ ਭੇਜ ਸਕਦਾ

en: cannot send to netlink socket
pa: netlink ਸਾਕਟ ਨੂੰ ਭੇਜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: cannot set CPU affinity on process %1$d
pa: CPU affinity ਨੂੰ ਕਾਰਜ %1$d ਤੇ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot set autostart for transient domain
pa: ਟਰਾਂਜ਼ੀਐਂਟ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot set autostart for transient network
pa: ਟਰਾਂਜ਼ੀਐਂਟ ਨੈੱਟਵਰਕ ਲਈ ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot set external SSF %1$d (%2$s)
pa: ਬਾਹਰੀ SSF %1$d (%2$s) ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot set file mode '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ ਮੋਡ '%1$s' ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot set file owner '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ ਮਾਲਕ '%1$s' ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot set memory higher than max memory
pa: ਅਧਿਕਤਮ ਮੈਮੋਰੀ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਮੈਮੋਰੀ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot set mode of '%1$s' to %2$04o
pa: '%1$s' ਦਾ ਮੋਡ %2$04o ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: cannot set netlink socket nonblocking
pa: netlink ਸਾਕਟ ਨੂੰ ਭੇਜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: cannot set security props %1$d (%2$s)
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ props %1$d (%2$s) ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot set supplemental groups
pa: ਅਨੁਬੰਧਿਤ ਸਮੂਹਾਂ ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot set to start of '%1$s'
pa: '%1$s' ਦੀ ਹਾਲਤ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot set vcpus on an inactive domain
pa: ਇੱਕ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨ ਲਈ vcpus ਨੂੰ ਵੇਖਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot stat '%1$s'
pa: stat '%1$s' ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot stat fd %1$d
pa: stat fd %1$d ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot stat file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਦੀ ਹਾਲਤ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot stat path '%1$s'
pa: ਰਾਹ '%1$s' ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot statvfs path '%1$s'
pa:  statvfs ਮਾਰਗ '%1$s' ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot sync data to file '%1$s'
pa: ਡਾਟੇ ਨੂੰ '%1$s' ਫਾਇਲ ਨਾਲ ਸਮਕਾਲੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: cannot sync data to volume with path '%1$s'
pa: ਡਾਟੇ ਨੂੰ '%1$s' ਫਾਇਲ ਨਾਲ ਸਮਕਾਲੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: cannot sync file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਨੂੰ ਸਮਕਾਲੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot unblock signals
pa: ਸਿਗਨਲਾਂ ਨੂੰ ਅਨ-ਬਲਾਕ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot undefine transient domain
pa: ਟਰਾਂਜ਼ੀਐਂਟ ਡੋਮੇਨ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot unlink file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਦਾ ਲਿੰਕ ਨਹੀਂ ਹਟਾ ਸਕਦਾ

en: cannot update AppArmor profile '%1$s'
pa: AppArmor ਪਰੋਫਾਈਲ '%1$s' ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot upload to volume %1$s
pa: ਵਾਲੀਅਮ '%1$s' ਤੇ ਅੱਪਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot write config file '%1$s'
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ '%1$s' ਲਿਖ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cannot write data to file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਵਿੱਚ ਡਾਟਾ ਨਹੀਂ ਲਿਖ ਸਕਦਾ

en: cannot write to stream
pa: ਸਟਰੀਮ ਤੇ ਲਿਖ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: cap for XEN_CREDIT
pa: XEN_CREDIT ਲਈ ਕੈਪ

en: capabilities
pa: ਅਨੁਕੂਲਤਾ

en: capability names, separated by comma
pa: ਯੋਗਤਾ ਨਾਂ, ਕੌਮਿਆਂ ਨਾਲ ਅਲੱਗ ਕੀਤੇ ਹੋਏ

en: capacity in %1$s cannot be zero without 'delta' or 'shrink' flags set
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਵਿੱਤ 'delta' ਜਾਂ 'shrink' ਫਲੈਗ ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕੀਤੇ ਬਿਨਾਂ ਸਿਫ਼ਰ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ

en: capture disk state but not vm state
pa: ਡਿਸਕ ਹਾਲਾਤ ਕੈਪਚਰ ਕਰੋ ਪਰ vm ਹਾਲਾਤ ਨਹੀਂ

en: cd: command valid only in interactive mode
pa: cd: ਕਮਾਂਡ ਸਿਰਫ ਇੰਟਰੈਕਟਿਵ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਯੋਗ ਹੈ

en: cellNum in %1$s must be less than or equal to %2$d
pa: %1$s ਵਿੱਚ cellNum ਦਾ %2$d ਤੋਂ ਘੱਟ ਜਾਂ ਬਰਾਬਰ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: cellNum in %1$s only accepts %2$d as a negative value
pa: %1$s ਵਿੱਚ cellNum ਸਿਰਫ਼ %2$d ਨੂੰ ਰਿਣਾਤਮਕ ਮੁੱਲ ਵਜੋਂ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: cgroup CPU controller is not mounted
pa: cgroup CPU ਕੰਟਰੋਲਕ ਮਾਊਂਟ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ

en: cgroup CPUACCT controller is not mounted
pa: cgroup CPUACCT ਕੰਟਰੋਲਕ ਮਾਊਂਟ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ

en: cgroup cpu is required for scheduler tuning
pa: ਅਨੁਸੂਚਕ ਸੁਰ ਵਿੱਚ ਕਰਨ ਲਈ cgroup cpu ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: cgroup cpuset controller is not mounted
pa: cgroup cpuset ਨਿਯੰਤਰਕ ਮਾਊਂਟ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਹੈ

en: cgroup memory controller is not mounted
pa: cgroup ਮੈਮੋਰੀ ਕੰਟਰੋਲਰ ਮਾਊਂਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: change maximum memory limit
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮੈਮੋਰੀ ਸੀਮਾ ਤਬਦੀਲ

en: change memory allocation
pa: ਜਾਰੀ ਮੈਮੋਰੀ ਬਦਲੋ

en: change number of virtual CPUs
pa: ਵਰਚੁਅਲ CPU ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਤਬਦੀਲ

en: change of nodeset for running domain requires strict numa mode
pa: ਚੱਲ ਰਹੇ ਡੋਮੇਨ ਲਈ nodeset ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ strict numa ਮੋਡ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: change the current directory
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਤਬਦੀਲ ਕਰੋ

en: channel %1$s is not using a UNIX socket
pa: ਚੈਨਲ %1$s ਕੋਈ UNIX ਸਾਕੇਟ ਨਹੀਂ ਵਰਤ ਰਿਹਾ

en: character device %1$s is not using a PTY
pa: ਅੱਖਰ ਜੰਤਰ %1$s ਇੱਕ PTY ਨਹੀਂ ਵਰਤ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: character device information was missing array element
pa: ਅੱਖਰ ਜੰਤਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਿੱਚ ਐਰੇ ਐਲੀਮੈਂਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: character device information was missing filename
pa: ਅੱਖਰ ਜੰਤਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲ-ਨਾਂ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: character device name
pa: ਅੱਖਰ ਜੰਤਰ ਨਾਂ

en: chardev already exists
pa: chardev ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: chardev-add reply was missing pty path
pa: chardev-add ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ pty ਰਾਹ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: child failed to create directory '%1$s'
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ '%1$s' ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਚਾਈਲਡ ਫੇਲ

en: child process failed to create file '%1$s'
pa: ਅਧੀਨ ਕਾਰਜ ਫਾਇਲ '%1$s' ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: child process failed to send fd to parent
pa: ਅਧੀਨ ਕਾਜ fd ਭੇਜਣ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: client socket is closed
pa: ਕਲਾਈਂਟ ਸਾਕਟ ਬੰਦ ਹੈ

en: client tried invalid PolicyKit init request
pa: ਕਲਾਂਈਟ ਨੇ ਗਲਤ PolicyKit init ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ

en: client tried invalid SASL init request
pa: ਕਲਾਂਈਟ ਨੇ ਗਲਤ SASL init ਬੇਨਤੀ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਸੀ

en: client tried invalid SASL start request
pa: ਕਲਾਂਈਟ ਨੇ ਗਲਤ SASL ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਬੇਨਤੀ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਸੀ

en: clone a volume.
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਕਲੋਨ ਕਰੋ।

en: clone name
pa: ਕਲੋਨ ਨਾਂ

en: close: %1$s: failed to write or close temporary file: %2$s
pa: close: %1$s: ਆਰਜੀ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਲਿਖਣ ਜਾਂ ਬੰਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ: %2$s

en: command
pa: ਕਮਾਂਡ

en: command '%1$s' doesn't support option --%2$s
pa: ਕਮਾਂਡ '%1$s' ਚੋਣ --%2$s ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: command '%1$s' requires --%2$s option
pa: ਕਮਾਂਡ '%1$s' ਲਈ --%2$s ਚੋਣ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: command is already running as pid %1$lld
pa: ਕੰਪੋਨੈੱਟ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ pid %1$lld ਤੌਰ ਤੇ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: command is in human monitor protocol
pa: ਕਮਾਂਡ ਮਨੁੱਖੀ ਜਾਂਚ ਜਾਬਤੇ ਵਿੱਚ ਹੈ

en: command is not yet running
pa: ਕਮਾਂਡ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ

en: command or command group '%1$s' doesn't exist
pa: ਕਮਾਂਡ ਜਾਂ ਕਮਾਂਡ ਗਰੁੱਪ '%1$s' ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ

en: commit changes and free restore point
pa: ਕੀਤੇ ਬਦਲਾਅ ਪੱਕੇ ਕਰੋ ਅਤੇ ਮੁੜ-ਬਹਾਲ ਬਿੰਦੂ ਨੂੰ ਵਿਹਲਾ ਕਰੋ

en: commit changes made since iface-begin and free restore point
pa: iface-begin ਤੋਂ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕੀਤੇ ਬਦਲਾਅ ਪੱਕੇ ਕਰੋ ਅਤੇ ਮੁੜ-ਬਹਾਲ ਬਿੰਦੂ ਨੂੰ ਵਿਹਲਾ ਕਰੋ

en: compare CPU with host CPU
pa: CPU ਦੀ ਹੋਸਟ CPU ਨਾਲ ਤੁਲਨਾ ਕਰੋ

en: compare host CPU with a CPU described by an XML file
pa: ਹੋਸਟ CPU ਦੀ XML ਫਾਇਲ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ CPU ਨਾਲ ਤੁਲਨਾ ਕਰੋ

en: compatibility option only available with qcow2
pa: ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਚੋਣ ਸਿਰਫ qcow2 ਨਾਲ ਉਪਲੱਬਧ

en: compress repeated pages during live migration
pa: ਜੀਵੰਤ ਪ੍ਰਵਾਸ ਦੌਰਾਨ ਦੁਹਰਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਸਫ੍ਹਿਆਂ ਨੂੰ ਸੁੰਗੇੜੋ

en: compute baseline CPU
pa: ਬੇਸਲਾਈਨ CPU ਪਤਾ ਕਰੋ

en: config
pa: ਸੰਰਚਨਾ

en: config data file to import from
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਡਾਟਾ ਫਾਇਲ ਜਿਸਤੋਂ ਅਯਾਤ ਕਰਨਾ ਹੈ

en: config value %1$s was malformed
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਮੁੱਲ %1$s ਗਲਤ ਸੀ

en: config value %1$s was missing
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਮੁੱਲ %1$s ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਸੀ

en: configuration file syntax error
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਸੰਟੈਕਸ ਗਲਤੀ

en: configuration file syntax error: %1$s
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਸੰਟੈਕਸ ਗਲਤੀ: %1$s

en: connect to the guest console
pa: ਗੈੱਸਟ ਕੰਸੋਲ ਨਾਲ ਜੁੜੋ

en: connection URI of the destination host as seen from the client(normal migration) or source(p2p migration)
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਮੇਜਬਾਨ ਦਾ ਕਨੈੱਕਸ਼ਨ URI ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਗ੍ਰਾਹਕ(ਸਧਾਰਨ ਪ੍ਰਵਾਸ) ਜਾਂ ਸਰੋਤ( p2p ਪ੍ਰਵਾਸ) ਤੋਂ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ

en: connection already open
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਖੁੱਲਾ ਹੈ

en: connection not open
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਖੁੱਲਾ ਨਹੀਂ

en: connection vcpu maximum
pa: ਕਨੈੱਕਸ਼ਨ vcpu ਵੱਧੋ-ਵੱਧ

en: control domain's incoming traffics
pa: ਕੰਟਰੋਲ ਡੋਮੇਨ ਦਾ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਟਰੈਫਿਕ

en: control domain's outgoing traffics
pa: ਕੰਟਰੋਲ ਡੋਮੇਨ ਦਾ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਟਰੈਫਿਕ

en: control or query domain emulator affinity
pa: ਕੰਟਰੋਲ ਜਾਂ ਕੁਇਰੀ ਡੋਮੇਨ ਇਮੂਲੇਟਰ ਅਫਿਨਿਟੀ

en: control or query domain vcpu affinity
pa: ਕੰਟਰੋਲ ਜਾਂ ਕੁਇਰੀ ਡੋਮੇਨ vcpu ਅਫਿਨਿਟੀ

en: controller %1$s:%2$d not found
pa: ਨਿਯੰਤਰਕ %1$s:%2$d ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: conversion from hyper to %1$s overflowed
pa: hyper ਤੋਂ %1$s ਵੱਲ ਤਬਦੀਲੀ ਓਵਰਫਲੋ ਹੋ ਗਈ ਹੈ

en: conversion from string failed
pa: ਸਤਰ ਤੋਂ ਤਬਦੀਲੀ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: convert a domain id or UUID to domain name
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ id ਜਾਂ UUID ਤੋਂ ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਬਦਲੋ

en: convert a domain name or UUID to domain id
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਜਾਂ UUID ਤੋਂ ਡੋਮੇਨ id ਬਦਲੋ

en: convert a domain name or id to domain UUID
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਜਾਂ id ਤੋਂ ਡੋਮੇਨ UUID ਬਦਲੋ

en: convert a network UUID to network name
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ id ਜਾਂ UUID ਤੋਂ ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ ਬਦਲੋ

en: convert a network name to network UUID
pa: ਇੱਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ ਜਾਂ id ਤੋਂ ਨੈੱਟਵਰਕ UUID ਬਦਲੋ

en: convert a pool UUID to pool name
pa: ਇੱਕ ਪੂਲ UUID ਨੂੰ ਪੂਲ ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲੋ

en: convert a pool name to pool UUID
pa: ਇੱਕ ਪੂਲ ਨਾਂ ਤੋਂ ਪੂਲ UUID ਬਦਲੋ

en: convert an interface MAC address to interface name
pa: ਇੱਕ ਇੰਟਰਫੇਸ MAC ਐਡਰੈੱਸ ਨੂੰ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਕਰੋ

en: convert an interface name to interface MAC address
pa: ਇੱਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ ਨੂੰ ਇੰਟਰਫੇਸ MAC ਐਡਰੈੱਸ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਕਰੋ

en: corrupted profileid string
pa: ਖਰਾਬ profileid ਸਤਰ

en: could not allocate memory
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਨਿਰਧਾਰਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ

en: could not build absolute core file path
pa: ਸੰਪੂਰਨ ਕੋਰ ਫ਼ਾਈਲ ਰਾਹ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਿਆ

en: could not build absolute input file path
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਮਾਰਗ ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: could not build absolute output file path
pa:  pidfile ਮਾਰਗ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: could not close handshake fd
pa: cdrom ਮੀਡੀਆ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: could not close logfile
pa: ਲਾਗਫਾਇਲ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: could not connect to Xen Store
pa: ਜ਼ੈੱਨ ਸਟੋਰ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: could not connect to Xen Store %1$s
pa: ਜ਼ੈੱਨ ਸਟੋਰ %1$s ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: could not create profile
pa: ਪਰੋਫਾਈਲ ਬਣਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: could not delete snapshot
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨੂੰ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: could not determine max vcpus for the domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਅਧਿਕਤਮ vcpus ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: could not find libvirtd
pa: libvirtd ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: could not find name in XML
pa: XML ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: could not get MAC address of interface %1$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਲਈ MAC ਐਡਰੈੱਸ ਲੈਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: could not get VM definition
pa: VM ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: could not get children snapshots
pa: ਅਧੀਨ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: could not get creation time of snapshot %1$s
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s ਦੇ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: could not get current snapshot
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਨਾਪਸ਼ਾਟ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: could not get current snapshot name
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਨਾਪਸ਼ਾਟ ਨਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: could not get current snapshot of domain %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ %1$s ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕਿਆ

en: could not get description of snapshot %1$s
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s ਦਾ ਵੇਰਵਾ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕਿਆ

en: could not get domain UUID
pa: ਡੋਮੇਨ UUID ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: could not get domain state
pa: ਡੋਮੇਨ ਸਥਿਤੀ ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: could not get information about NUMA topology
pa: NUMA ਟੌਪੋਲੌਜੀ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਲਈ ਜਾ ਸਕੀ

en: could not get interface XML description: %1$s%2$s%3$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ XML ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ: %1$s%2$s%3$s

en: could not get name of parent of snapshot %1$s
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s ਦੇ ਅਧਾਰ ਦਾ ਨਾਂ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: could not get online state of snapshot %1$s
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s ਦੀ ਆਨਲਾਈਨ ਸਟੇਟ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: could not get parent of snapshot %1$s
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s ਦਾ ਅਧਾਰ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕਿਆ

en: could not get root snapshot for domain %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ %1$s ਲਈ ਰੂਟ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕਿਆ

en: could not get snapshot UUID
pa: ਲਗਾਤਾਰ UUID ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦਾ

en: could not get snapshot count for domain %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ  %1$s ਲਈ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਗਿਣਤੀ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: could not get snapshot count for listed domains
pa: ਵੇਖਾਏ ਡੋਮੇਨਾਂ ਲਈ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਗਿਣਤੀ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: could not get snapshot name
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟਾ ਨਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: could not get the volume list in the pool: %1$s, rc=%2$08x
pa: ਪੂਲ ਵਿੱਚ ਵਾਲੀਅਸ ਸੂਚੀ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕਿਆ: %1$s, rc=%2$08x

en: could not initialize domain event timer
pa: ਘਟਨਾ ਸਿਸਟਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: could not open VirtualBox session with domain %1$s
pa: VirtualBox ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਨੂੰ ਡੋਮੇਨ %1$s ਨਾਲ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: could not open input path '%1$s'
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਮਾਰਗ '%1$s' ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: could not parse XML
pa: XML ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: could not parse arguments
pa: ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: could not parse weight %1$s
pa: ਭਾਰ %1$s ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: could not read xml file
pa: xml ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: could not remove profile for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਪਰੋਫਾਈਲ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: could not restore snapshot for domain %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ %1$s ਲਈ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਰੀਸਟੋਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: could not set IFS
pa: IFS ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: could not set PATH
pa: PATH ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: could not take a screenshot of %1$s
pa: %1$s ਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕਿਆ

en: could not take snapshot of domain %1$s
pa: ਡੋਮੇਨ %1$s ਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕਿਆ

en: could not use Xen hypervisor entry
pa: ਜ਼ੈੱਨ (Xen) ਹਾਈਪਰਵੀਜ਼ਰ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਨਹੀਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: could not use Xen hypervisor entry %1$s
pa: ਜ਼ੈੱਨ ਹਾਈਪਰਵੀਜ਼ਰ ਇੰਦਰਾਜ਼ %1$s ਨਹੀਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: couldn't find IFLA_VF_INFO for VF %1$d in netlink response
pa: ਨੈੱਟਲਿੰਕ ਹੁੰਗਾਰੇ ਵਿੱਚ VF %1$d ਲਈ IFLA_VF_INFO ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: couldn't find a portgroup entry in network '%1$s' matching <portgroup name='%2$s'>
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਪੋਰਟ ਗਰੁੱਪ ਐਂਟਰੀ <portgroup name='%2$s'> ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: couldn't find an interface entry in network '%1$s' matching <interface dev='%2$s'>
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਵਿੱਚ <interface dev='%2$s'> ਨਾਲ ਮਿਲਦੀ ਕੋਈ ਇੰਟਰਫੇਸ ਐਂਟਰੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: couldn't find interface named '%1$s'
pa: ਗਲਤ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ '%1$s'

en: couldn't find interface named '%1$s': %2$s%3$s%4$s
pa: ਗਲਤ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ '%1$s': %2$s%3$s%4$s

en: couldn't find interface with MAC address '%1$s'
pa: MAC ਐਡਰੈੱਸ '%1$s' ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: couldn't find interface with MAC address '%1$s': %2$s%3$s%4$s
pa: MAC ਐਡਰੈੱਸ '%1$s' ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ: %2$s%3$s%4$s

en: couldn't locate a matching DNS HOST record in network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ DNS HOST ਇੰਦਰਾਜ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: couldn't locate a matching DNS SRV record in network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ DNS SRV ਇੰਦਰਾਜ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: couldn't locate a matching DNS TXT record in network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ DNS TXT ਇੰਦਰਾਜ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ

en: couldn't locate a matching dhcp host entry in network '%1$s'
pa: ਨੈਟਵਰਕ '%1$s' ਵਿੱਚ  ਇੱਕ ਮਿਲਦੀ-ਜੁਲਦੀ dhcp ਮੇਜਬਾਨ ਐਂਟਰੀ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: couldn't locate a matching dhcp range entry in network '%1$s'
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮਿਲਦੀ-ਜੁਲਦੀ dhcp ਹੱਦ ਐਂਟਰੀ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: couldn't retrieve authentication methods list: %1$s
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਤਰੀਕਾ ਸੂਚੀ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ: %1$s

en: couldn't update dhcp host entry - no <ip> element found at index %1$d in network '%2$s'
pa: dhcp ਮੇਜਬਾਨ ਇੰਦਰਾਜ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ - ਇੰਡੈਕਸ %1$d ਉੱਤੇ ਨੈੱਟਵਰਕ '%2$s' ਵਿੱਚ ਕੋਈ <ip> ਤੱਤ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: couldn't update dhcp host entry - no <ip> element found in network '%1$s'
pa: dhcp ਮੇਜਬਾਨ ਇੰਦਰਾਜ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ - ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਵਿੱਚ ਕੋਈ <ip> ਤੱਤ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: couldn't write dnsmasq config file '%1$s'
pa: dnsmasq ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਈਲ '%1$s' ਨਹੀਂ ਲਿਖ ਸਕਦਾ

en: cpu affinity is not supported
pa: cpu affinity ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: cpuNum in %1$s only accepts %2$d as a negative value
pa: %1$s ਵਿੱਚ cpuNum ਸਿਰਫ਼ %2$d ਨੂੰ ਰਿਣਾਤਮਕ ਮੁੱਲ ਵਜੋਂ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: cpuacct parse error
pa: ਪਾਰਸਰ ਗਲਤੀ

en: crash the domain after core dump
pa: ਕੋਰ ਡੰਪ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਡੋਮੇਨ ਕਰੈਸ਼ ਕਰੋ

en: crashed
pa: ਨਸ਼ਟ ਹੋਇਆ

en: create a bridge device and attach an existing network device to it
pa: ਯੰਤਰ ਨੂੰ ਬਰਿੱਜ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਅਤੇ ਕੋਈ ਮੌਜੂਦਾ ਨੈੱਟਵਰਕ ਯੰਤਰ ਇਸ ਨਾਲ ਜੋੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: create a device defined by an XML file on the node
pa: ਨੋਡ ਤੇ ਇੱਕ XML ਫਾਇਲ ਦੁਆਰਾ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਇੱਕ ਜੰਤਰ ਬਣਾਓ

en: create a domain from an XML file
pa: ਇੱਕ XML ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਡੋਮੇਨ ਫਾਇਲ ਬਣਾਓ

en: create a network from an XML file
pa: ਇੱਕ XML ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਇੱਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਬਣਾਓ

en: create a pool from a set of args
pa: ਆਰਗੂਮੈਂਟਾਂ ਦੇ ਸੈੱਟ ਤੋਂ ਪੂਲ ਬਣਾਓ

en: create a pool from an XML file
pa: ਇੱਕ XML ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਪੂਲ ਬਣਾਓ

en: create a snapshot of current interfaces settings, which can be later committed (iface-commit) or restored (iface-rollback)
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਇੰਟਰਫੇਸ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਦਾ ਇੱਕ ਸਮੈਪਸ਼ਾਟ ਬਣਾਓ, ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪੱਕਾ (iface-commit) ਜਾਂ (iface-rollback) ਮੁੜ-ਬਹਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕੇ

en: create a vol from an XML file
pa: ਇੱਕ XML ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਵਾਲੀਅਮ ਬਣਾਓ

en: create a vol, using another volume as input
pa: ਇੱਕ ਵਾਲੀਅਮ ਬਣਾਓ, ਹੋਰ ਵਾਲੀਅਮ ਨੂੰ ਇੰਪੁੱਟ ਤੌਰ ਤੇ ਵਰਤ ਕੇ

en: create a volume from a set of args
pa: ਆਰਗੂਮੈਂਟਾਂ ਦੇ ਸੈੱਟ ਤੋਂ ਇੱਕ ਵਾਲੀਅਮ ਬਣਾਓ

en: creating snapshot
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਬਣਾ ਰਿਹਾ

en: creation of non-raw file images is not supported without qemu-img.
pa: non-raw ਈਮੇਜ ਬਣਾਉਣ ਨੂੰ qemu-img ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: creation of pid file requires daemonized command
pa: pid ਫ਼ਈਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ daemonized ਕਮਾਂਡ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ

en: current
pa: ਮੌਜੂਦਾ

en: current bridge device name
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਬਰਿੱਜ ਜੰਤਰ ਨਾਂ

en: current vcpu count must equal maximum
pa: ਮੌਜੂਦਾ vcpu ਕਾਊਂਟ ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: current vcpus must be equal to maxvcpus
pa: ਮੌਜੂਦਾ vcpus ਦਾ maxvcpus ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: daemonized command cannot set working directory %1$s
pa: ਡੈਮਨ ਕਮਾਂਡ ਵਰਕਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ %1$s ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੀ

en: daemonized command cannot use virCommandRunAsync
pa: daemonized ਕਮਾਂਡ virCommandRunAsync ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਵਰਤ ਸਕਦਾ

en: data sinks cannot be used for non-blocking streams
pa: ਡਾਟਾ ਸਿੰਕ ਨੂੰ ਨਾਨ-ਬਲਾਕਿੰਗ ਸਟਰੀਮਾਂ ਲਈ ਨਹੀਨ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: data sources cannot be used for non-blocking streams
pa: ਨਾਨ-ਬਲਾਕਿੰਗ ਸਟਰੀਮ ਲਈ ਡਾਟਾ ਸਰੋਤ ਨਹੀਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: default
pa: ਮੂਲ

en: define (but don't start) a domain from an XML file
pa: ਇੱਕ XML ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਪ੍ਰੀਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ (ਪਰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ)

en: define a pool from a set of args
pa: ਆਰਗੂਮੈਂਟਾਂ ਦਾ ਸੈੱਟ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਪੂਲ ਚੁਣੋ

en: define or modify a secret from an XML file
pa: ਇੱਕ XML ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਇੱਕ ਸੀਕਰੇਟ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਜਾਂ ਸੋਧ ਕਰੋ

en: define or update a network filter from an XML file
pa: ਇੱਕ XML ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਇੱਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਪ੍ਰੀਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ (ਪਰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ)

en: definition for snapshot %1$s must use uuid %2$s
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s ਲਈ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਨੂੰ uuid %2$s ਵਰਤਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: degraded
pa: ਡੀਗਰੇਡਡ

en: delete a pool
pa: ਇੱਕ ਪੂਲ ਹਟਾਓ

en: delete a vol
pa: ਇੱਕ ਵਾਲੀਅਮ ਹਟਾਓ

en: delete children but not snapshot
pa: ਮਾਤਹਿਤ ਮਿਟਾਓ ਪਰ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਹੀਂ

en: delete current snapshot
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟਾਂ ਨੂੰ ਮਿਟਾਓ

en: delete files that were successfully committed
pa: ਸਫਲਤਾ-ਪੂਰਵਕ ਕਮਿੱਟ ਹੋ ਗਈਆਂ ਫਾਈਲਾਂ ਨੂੰ ਮਿਟਾਓ

en: delete only libvirt metadata, leaving snapshot contents behind
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਅੰਸ਼ ਪਿੱਛੇ ਛੱਡਦੇ ਹੋਏ, ਸਿਰਫ਼ libvirt ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਮਿਟਾਓ

en: delete snapshot and all children
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਅਤੇ ਸਭ ਅਧੀਨ ਹਟਾਓ

en: description of snapshot
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਦਾ ਵਰਣਨ

en: destroy (stop) a device on the node
pa: ਨੋਡ ਤੋਂ ਇੱਕ ਜੰਤਰ ਖਤਮ ਕਰੋ

en: destroy (stop) a domain
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਖਤਮ ਕਰੋ

en: destroy (stop) a network
pa: ਇੱਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਖਤਮ ਕਰੋ (ਰੋਕੋ)

en: destroy (stop) a pool
pa: ਇੱਕ ਪੂਲ ਖਤਮ ਕਰੋ

en: destroy a physical host interface (disable it / "if-down")
pa: ਇੱਕ ਭੌਤਿਕ ਹੋਸਟ ਇੰਟਰਫੇਸ ਖਤਮ ਕਰੋ (ਇਸ ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰੋ / "if-down")

en: destroyed
pa: ਖਤਮ ਕੀਤਾ

en: detach device from an XML file
pa: ਇੱਕ XML ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਜੰਤਰ ਹਟਾਓ

en: detach disk device
pa: ਡਿਸਕ ਜੰਤਰ ਹਟਾਓ

en: detach network interface
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਹਟਾਓ

en: detach node device from its device driver
pa: ਨੋਡ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਇਸਦੇ ਜੰਤਰ ਡਰਾਈਵਰ ਤੋਂ ਹਟਾਓ

en: detaching serial console is not supported
pa: ਸੀਰੀਅਲ ਕੰਸੋਲ ਨੂੰ ਨੱਥੀ ਤੋਂ ਹਟਾਉਣਾ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: detailed domain vcpu information
pa: ਵੇਰਵੇ ਸਾਹਿਤ ਡੋਮੇਨ vcpu ਜਾਣਕਾਰੀ

en: dev->id buffer overflow: %1$d %2$d
pa: dev->id ਬਫ਼ਰ overflow: %1$d %2$d

en: dev->id buffer overflow: %1$s %2$s
pa: dev->id ਬਫ਼ਰ overflow: %1$s %2$s

en: dev->name buffer overflow: %1$.3d:%2$.3d
pa: dev->ਨਾਂ ਬਫਰ ਉਪਰੋਂ ਵਗਿਆ: %1$.3d:%2$.3d

en: device %1$s iommu_group symlink %2$s has invalid group number %3$s
pa: ਯੰਤਰ %1$s iommu_group symlink %2$s ਕੋਲ ਅਢੁਕਵਾਂ ਸਮੂਹ ਅੰਕ %3$s ਹੈ

en: device %1$s is not a PCI device
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਇੱਕ PCI ਜੰਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: device alias not found: cannot set link state to down
pa: ਯੰਤਰ ਉਪਨਾਮ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ: ਲਿੰਕ ਹਾਲਾਤ ਨੂੰ ਬੰਦ ਵਜੋਂ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: device cannot be detached: device is busy
pa: ਜੰਤਰ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ: ਜੰਤਰ ਬਿਜ਼ੀ ਹੈ

en: device is already in the domain configuration
pa: ਜੰਤਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਡੋਮੇਨ ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: device key
pa: ਜੰਤਰ ਕੁੰਜੀ

en: device name or wwn pair in 'wwnn,wwpn' format
pa: ਯੰਤਰ ਨਾਂ ਜਾਂ wwn ਜੋੜਾ 'wwnn,wwpn' ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ

en: device not present in domain configuration
pa: Xend ਡੋਮੇਨ ਜਾਣਾਕਰੀ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: device path '%1$s' doesn't exist
pa: ਟੈਂਪਲਿਟ '%1$s' ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: device type '%1$s' cannot be attached
pa: ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s' ਜੋੜੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: device type '%1$s' cannot be detached
pa: ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s' ਜੋੜੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: device type '%1$s' cannot be updated
pa: ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s' ਜੋੜੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: device type '%1$s' cannot hot unplugged
pa: ਡਿਸਕ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s' ਹਾਟਪਲੱਗ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: devices cgroup isn't mounted
pa: ਯੰਤਰ cgroup ਮਾਂਊਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਗਏ

en: dhcp ranges cannot be modified, only added or deleted
pa: dhcp ਹੱਦਾਂ ਸੁਧਾਰੀਆਂ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ, ਸਿਰਫ ਜੋੜੀਆਂ ਜਾਂ ਮਿਟਾਈਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ

en: direct migration
pa: ਸਿੱਧੀ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ

en: direct setting of the vlan tag is not allowed for hostdev devices using %1$s mode
pa: %1$s ਮੋਡ ਵਰਤ ਰਹੇ hostdev ਯੰਤਰਾਂ ਲਈ vlan ਟੈਗ ਦੀ ਸਿੱਧੀ ਸੈਟਿੰਗ ਦੀ ਮਨਜੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: directory to switch to (default: home or else root)
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨਾ ਹੈ (ਮੂਲ: home ਜਾਂroot)

en: disable
pa: ਅਯੋਗ

en: disable autostarting
pa: ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ ਕਰਨਾ ਆਯੋਗ

en: discover potential storage pool sources
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਸਰੋਤ ਖੋਜੋ

en: disk %1$s has no source file to be committed
pa: ਡਿਸਕ %1$s ਕੋਲ ਪੱਕੀ ਕਰਨ ਲਈ ਕੋਈ ਸਰੋਤ ਫਾਈਲ ਨਹੀਂ

en: disk %1$s not found
pa: ਡਿਸਕ %1$s ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: disk '%1$s' must use snapshot mode '%2$s'
pa: ਡਿਸਕ '%1$s' ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਰੂਪ '%2$s' ਜਰੂਰ ਵਰਤੇ

en: disk '%1$s' specified twice
pa: ਡਿਸਕ '%1$s' ਦੋ ਵਾਰ ਦਰਸਾਈ ਗਈ

en: disk bus '%1$s' cannot be hot unplugged.
pa: ਡਿਸਕ ਬੱਸ '%1$s' ਹਾਟਪਲੱਗ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: disk bus '%1$s' cannot be hotplugged.
pa: ਡਿਸਕ ਬੱਸ '%1$s' ਹਾਟਪਲੱਗ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: disk bus '%1$s' cannot be updated.
pa: ਡਿਸਕ ਬੱਸ '%1$s' ਹਾਟਪਲੱਗ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: disk device type '%1$s' cannot be detached
pa: ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s' ਜੋੜੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: disk device type '%1$s' cannot be hotplugged
pa: ਡਿਸਕ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s' ਹਾਟਪਲੱਗ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: disk device='lun' is not supported for bus='%1$s'
pa: ਡਿਸਕ device='lun' ਨੂੰ bus='%1$s' ਲਈ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: disk device='lun' is not supported for protocol='%1$s'
pa: ਡਿਸਕ ਯੰਤਰ='lun' ਜਾਬਤਾ='%1$s' ਦੇ ਲਈ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: disk device='lun' is not supported for usb bus
pa: ਡਿਸਕ device='lun' ਨੂੰ usb bus ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: disk device='lun' is only valid for block type disk source
pa: ਡਿਸਕ ਯੰਤਰ='lun' ਬਲਾਕ ਕਿਸਮ ਦੇ ਡਿਸਕ ਸਰੋਤਾਂ ਲਈ ਹੀ ਢੁਕਵਾਂ ਹੈ

en: disk driver %1$s is not supported
pa: ਡਿਸਕ ਚਾਲਕ %1$s ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: disk event_idx mode supported only for virtio bus
pa: ਡਿਸਕ event_idx ਮੋਡ ਸਿਰਫ virtio ਬੱਸ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ

en: disk format %1$s is not supported
pa: ਡਿਸਕ ਫਾਰਮੈਟ %1$s ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: disk ioeventfd mode supported only for virtio bus
pa: ਡਿਸਕ ioeventfd ਮੋਡ ਸਿਰਫ virtio ਬੱਸ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ

en: disk migration was active, but 'remaining' data was missing
pa: ਡਿਸਕ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮ ਸੀ, ਪਰ 'ਬਾਕੀ' ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: disk migration was active, but 'total' data was missing
pa: ਡਿਸਕ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮ ਸੀ, ਪਰ 'ਕੁੱਲ' ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: disk migration was active, but 'transferred' data was missing
pa: ਡਿਸਕ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮ ਸੀ, ਪਰ 'ਤਬਦੀਲ' ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: disk product is not printable string
pa: ਡਿਸਕ ਉਤਪਾਦ ਕੋਈ ਛਾਪਣਯੋਗ ਸਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: disk snapshots not supported yet
pa: ਡਿਸਕ ਤੇ ਪਾਸਵਰਡ ਲਾਉਣਾ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: disk source mode is only valid when storage pool is of iscsi type
pa: ਡਿਸਕ ਸਰੋਤ ਮੋਡ ਸਿਰਫ ਉਸ ਵੇਲੇ ਜਾਇਜ ਹੈ ਜਦੋਂ ਭੰਡਾਰਣ ਪੂਲ iscsi ਕਿਸਮ ਦਾ ਹੈ

en: disk source path is missing
pa: ਡਿਸਕ ਸਰੋਤ ਟਿਕਾਣਾ ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: disk vendor is not printable string
pa: ਡਿਸਕ ਵਿਕਰੇਤਾ ਕੋਈ ਛਾਪਣਯੋਗ ਸਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: disk-only flag for snapshot %1$s requires disk-snapshot state
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s ਲਈ ਸਿਰਫ-ਡਿਸਕ ਫਲੈਗ ਨੂੰ ਡਿਸਕ-ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਹਾਲਾਤ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ

en: disk-only snapshots require at least one disk to be selected for snapshot
pa: ਸਿਰਫ਼-ਡਿਸਕ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟਾਂ ਨੂੰ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲਈ ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ ਇੱਕ ਚੁਣੀ ਹੋਈ ਡਿਸਕ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ

en: display available free memory for the NUMA cell.
pa: NUMA ਸੈੱਲ ਲਈ ਉਪਲੱਬਧ ਫਰੀ ਮੈਮੋਰੀ ਵੇਖਾਓ

en: display extended details for pools
pa: ਪੂਲਾਂ ਲਈ ਵਧਾਏ ਹੋਏ ਵਿਸਤਾਰ ਦਰਸਾਓ

en: display extended details for volumes
pa: ਵਾਲੀਅਮਾਂ ਲਈ ਵਧੀਕ ਵੇਰਵਾ ਵੇਖਾਓ

en: display the progress of dump
pa: ਡੰਪ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: display the progress of migration
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਵੇਖਾਓ

en: display the progress of save
pa: ਸੰਭਾਲ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: do not enable STP for this bridge
pa: ਇਸ ਬਰਿੱਜ ਲਈ STP ਯੋਗ ਨਾ ਕਰੋ

en: do not restart the domain on the destination host
pa: ਨੀਯਤ ਹੋਸਟ ਉੱਪਰ ਡੋਮੇਨ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਨਾ ਕਰੋ

en: domain %1$s exists already
pa: ਡੋਮੇਨ %1$s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: domain %1$s has no snapshots with name %2$s
pa: ਡੋਮੇਨ %1$s ਉੱਪਰ %2$s ਨਾਂ ਵਾਲਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: domain %1$s is already running
pa: ਡੋਮੇਨ %1$s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: domain '%1$s' already exists with uuid %2$s
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ uuid %2$s ਨਾਲ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: domain '%1$s' coredump: failed to write header to %2$s
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$s' coredump: %2$s ਵਿੱਚ ਹੈਡਰ ਲਿਖਣ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: domain '%1$s' coredump: write failed: %2$s
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$s' coredump: ਲਿਖਣ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ: %2$s

en: domain '%1$s' has no current snapshot
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$s'ਦਾ ਕੋਈ ਮੌਜੂਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਹੀਂ

en: domain '%1$s' is already defined with uuid %2$s
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ uuid %2$s ਨਾਲ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: domain '%1$s' is not being migrated
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$s' ਮਾਈਗਰੇਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ

en: domain '%1$s' is not processing incoming migration
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$s' ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਵਰਤ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: domain '%1$s' not paused
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: domain '%1$s' not running
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$s' ਹਾਲੇ ਵੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ

en: domain block device size information
pa: ਡੋਮੇਨ ਬਲਾਕ ਜੰਤਰ ਅਕਾਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: domain control interface state
pa: ਡੋਮੇਨ ਕੰਟਰੋਲ ਇੰਟਰਫੇਸ ਸਟੇਟ

en: domain display connection URI
pa: ਡੋਮੇਨ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ URI ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਂਦਾ ਹੈ

en: domain event %1$d not registered
pa: ਡੋਮੇਨ ਈਵੈਂਟ %1$d ਰਜਿਸਟਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: domain has no snapshots
pa: ਡੋਮੇਨ ਦਾ ਕੋਈ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: domain id or name
pa: ਡੋਮੇਨ id ਜਾਂ ਨਾਂ

en: domain id or uuid
pa: ਡੋਮੇਨ id ਜਾਂ uuid

en: domain information
pa: ਡੋਮੇਨ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: domain information in XML
pa: XML ਵਿੱਚ ਡੋਮੇਨ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: domain is already running
pa: ਡੋਮੇਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: domain is marked for auto destroy
pa: ਡੋਮੇਨ ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਮਾਰਕ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: domain is no longer running
pa: ਡੋਮੇਨ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ

en: domain is not in running state
pa: ਡੋਮੇਨ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ

en: domain is not in shutoff state
pa: ਡੋਮੇਨ ਸ਼ੱਟਆਫ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: domain is not in suspend state
pa: ਡੋਮੇਨ ਸਸਪੈਂਡ ਸਟੇਟ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: domain is not running
pa: ਡੋਮੇਨ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ

en: domain is not transient
pa: ਡੋਮੇਨ ਅਸਥਾਈ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: domain is pmsuspended
pa: ਡੋਮੇਨ ਮੁਅੱਤਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: domain is transient
pa: ਡੋਮੇਨ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ

en: domain job information
pa: ਡੋਮੇਨ ਜੌਬ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: domain name or uuid
pa: ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਜਾਂ uuid

en: domain name, id or uuid
pa: ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ, id ਜਾਂ uuid

en: domain snapshot XML
pa: ਡੋਮੇਨ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ XML

en: domain state
pa: ਡੋਮੇਨ ਹਾਲਤ

en: domain type
pa: ਡੋਮੇਨ ਕਿਸਮ

en: domain vcpu counts
pa: ਡੋਮੇਨ vcpu ਗਿਣਤੀ

en: domainMigratePrepare did not set uri
pa: uri ਨੂੰ domainMigratePrepare ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: domainMigratePrepare2 did not set uri
pa: uri ਨੂੰ domainMigratePrepare2 ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: domainMigratePrepare3 did not set uri
pa: uri ਨੂੰ domainMigratePrepare3 ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: don't know how to remove a %1$s device
pa: ਪਤਾ ਨਹੀਂ %1$s ਯੰਤਰ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਹਟਾਉਣਾ ਹੈ

en: don't start the bridge immediately
pa: ਬਰਿੱਜ ਨੂੰ ਝੱਟ ਸ਼ੁਰੂ ਨਾ ਕਰਿਓ

en: done
pa: ਸਮਾਪਤ

en: download volume contents to a file
pa: ਆਇਤਨ ਅੰਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਫਾਈਲ ਵਿੱਚ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: driver of disk device
pa: ਡਿਸਕ ਜੰਤਰ ਦਾ ਡਰਾਈਵਰ

en: driver serial '%1$s' contains unsafe characters
pa: ਡਰਾਈਵਰ ਸੀਰੀਅਲ '%1$s' ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਅੱਖਰ ਹਨ

en: dump domain's memory only
pa: ਡੋਮੇਨ ਦੀ ਸਿਰਫ ਮੈਮੋਰੀ ਰੱਦੀ ਕਰੋ

en: dump the core of a domain to a file for analysis
pa: ਕੋਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ 'ਚ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਜਾਂਚ ਲਈ ਸੰਭਾਲੋ

en: dumping
pa: ਡੰਪ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: dup2(stderr) failed
pa: dup2(stderr) ਫੇਲ

en: dup2(stdin) failed
pa: dup2(stdin) ਫੇਲ

en: dup2(stdout) failed
pa: dup2(stdout) ਫੇਲ

en: duplicate native vlan setting
pa: ਦੁਹਰਾਈ native vlan ਸੈਟਿੰਗ

en: duration in seconds
pa: ਸੈਕਿੰਡਾਂ ਵਿੱਚ ਅਰਸਾ

en: dynamic label type must use resource relabeling
pa: ਕੋਈ OS ਕਿਸਮ ਨਹੀਂ

en: edit XML configuration for a domain
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਲਈ XML ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੋ

en: edit XML configuration for a network
pa: ਇੱਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਲਈ XML ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੋ

en: edit XML configuration for a network filter
pa: ਇੱਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ ਲਈ XML ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੋ

en: edit XML configuration for a physical host interface
pa: ਭੌਤਿਕ ਹੋਸਟ ਇੰਟਰਫੇਸ ਲਈ XML ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੋ

en: edit XML configuration for a storage pool
pa: ਇੱਕ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਸੰਰਚਨਾ ਨਾ-ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਹੈ।

en: edit XML for a domain's saved state file
pa: ਡੋਮੇਨ ਦੀ ਸੰਭਾਲੀ ਸਟੇਟ ਫਾਇਲ ਲਈ XML ਸੋਧੋ

en: edit XML for a snapshot
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲਈ XML ਸੋਧੋ

en: element 'name' is mandatory for RBD pool
pa: RBD ਪੂਲ ਲਈ ਤੱਤ 'name' ਲਾਜਮੀ ਹੈ

en: empty path
pa: ਖਾਲੀ ਮਾਰਗ

en: emulator:
pa: ਇਮੂਲੇਟਰ:

en: enable
pa: ਯੋਗ

en: encountered an error on interface %1$s index %2$d
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਇੰਡੈਕਸ %2$d ਉੱਪਰ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ

en: entry was missing 'device'
pa: ਐਂਟਰੀ ਵਿੱਚ 'device' ਨਹੀਂ ਹੈ

en: entry was missing 'len'
pa: ਐਂਟਰੀ ਵਿੱਚ 'len' ਨਹੀਂ ਹੈ

en: entry was missing 'offset'
pa: ਇੰਦਰਾਜ ਵਿੱਚ 'offset' ਗੁੰਮ ਸੀ

en: entry was missing 'speed'
pa: ਇੰਦਰਾਜ ਵਿੱਚ 'speed' ਗੁੰਮ ਸੀ

en: entry was missing 'type'
pa: ਇੰਦਰਾਜ ਵਿੱਚ 'type' ਗੁੰਮ ਸੀ

en: enumerate devices on this host
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਹੋਰ ਹੋਸਟ ਤੇ ਮਾਈਗਰੇਟ ਕਰੋ

en: error
pa: ਗਲਤੀ

en: error %1$d during port-profile setlink on interface %2$s (%3$d)
pa: port-profile setlink ਦੌਰਾਨ %1$d ਗਲਤੀ interface %2$s (%3$d) ਉੱਪਰ

en: error calling aa_change_profile()
pa: aa_change_profile() ਨੂੰ ਕਾਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: error copying UUID
pa: UUID ਨਕਲ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ

en: error copying profile name
pa: ਪਰੋਫਾਈਲ-ਨਾਂ ਨਕਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: error count:
pa: ਗਲਤੀ ਗਿਣਤੀ:

en: error dumping %1$s (%2$d) interface
pa: %1$s (%2$d) ਇੰਟਰਫੇਸ ਡੰਪ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ

en: error during virtual port configuration of ifindex %1$d
pa: ifindex %1$d ਦੀ ਵਰਚੁਅਲ ਪੋਰਟ ਸੰਰਚਨਾ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ

en: error from service
pa: ਸੇਵਾ ਵੱਲੋਂ ਗਲਤੀ

en: error from service: %1$s
pa: ਸੇਵਾ ਵੱਲੋਂ ਗਲਤੀ: %1$s

en: error in poll call
pa: ਪੋਲ ਬੁਲਾਵੇ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: error parsing IFLA_VF_INFO
pa: IFLA_VF_INFO ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: error parsing pid of lldpad
pa: pid ਆਫ lldpad ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਤੇ ਗਲਤੀ

en: error receiving signal from container
pa: netlink ਸਾਕਟ ਤੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: error sending continue signal to daemon
pa: daemon ਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ ਸੰਕੇਤ ਭੇਜਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: error while resuming the domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: error while suspending the domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਸਸਪੈਂਡ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ

en: error:
pa: ਗਲਤੀ:

en: escape for XML use
pa: XML ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਬਚਾਅ

en: escape for shell use
pa: ਸ਼ੈੱਲ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਛੱਡੋ

en: event callback already tracked
pa: ਈਵੈਂਟ ਕਾਲਬੈਕ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

en: event from unexpected fd %1$d!=%2$d / watch %3$d!=%4$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਘਟਨਾ fd %1$d!=%2$d ਤੋਂ / %3$d!=%4$d ਵੇਖੋ

en: event wakeup
pa: ਈਵੈਂਟ ਜਾਗਣਾ

en: eventID in %1$s must be less than %2$d
pa: %1$s ਵਿੱਚ eventID ਦਾ %2$d ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: execute command without timeout
pa: ਸਮਾਂ ਮਿਆਦ ਬਿਨਾਂ ਕਮਾਂਡ ਅਮਲ ਵਿੱਚ ਲਿਆਓ

en: execute command without waiting for timeout
pa: ਸਮਾਂ ਮਿਆਦ ਉਡੀਕੇ ਬਿਨਾਂ ਕਮਾਂਡ ਅਮਲ ਵਿੱਚ ਲਿਆਓ

en: existing interface name
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ

en: exit status %1$d
pa: ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਦੀ ਹਾਲਾਤ %1$d

en: expected unicast mac address, found multicast '%1$s'
pa: ਲੋੜੀਂਦਾ ਯੂਨੀਕਾਸਟ ਮੈਕ ਐਡਰੈੱਸ, ਮਲਟੀਕਾਸਟ '%1$s' ਲੱਭਿਆ ਹੈ

en: expected unicast mac address, found multicast '%1$s' in network '%2$s'
pa: mac ਪਤੇ ਦੇ ਯੂਨੀਕਾਸਟ ਦੀ ਆਸ ਸੀ, ਲੱਭਿਆ ਮਲਟੀਕਾਸਟ '%1$s' ਨੈੱਟਵਰਕ '%2$s' ਵਿੱਚ

en: expecting %1$zu consoles, but got %2$zu tty file handlers
pa: ਆਸ %1$zu ਕੰਸੋਲਾਂ ਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਮਿਲੇ %2$zu tty ਫਾਈਲ ਨਜਿੱਠਣ ਵਾਲੇ

en: expecting %1$zu veths, but got %2$zu
pa: ਆਸ %1$zu veths ਦੀ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਪਰ ਮਿਲਿਆ %2$zu

en: expecting a name
pa: ਨਾਂ ਦੀ ਲੋੜ ਸੀ

en: expecting a separator
pa: ਇੱਕ ਵੱਖਰੇਵੇਂ ਦੀ ਮੰਗ ਸੀ

en: expecting a separator in list
pa: ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਖਰੇਵੇਂ ਦੀ ਮੰਗ ਸੀ

en: expecting a value
pa: ਇੱਕ ਲੋੜੀਦਾ ਮੁੱਲ

en: expecting absolute path: %1$s
pa: ਇੱਕ ਵੱਖਰੇਵੇਂ ਦੀ ਮੰਗ ਸੀ: %1$s

en: expecting an assignment
pa: ਇੱਕ ਮੰਗ ਦੀ ਲੋੜ ਸੀ

en: expecting an ide:00.00.00 address.
pa: ਇੱਕ ide:00.00.00 ਪਤੇ ਦੀ ਆਸ ਕਰ ਰਿਹਾ।

en: extended partition already exists
pa: ਐਕਸਟੈੱਡਡ ਭਾਗ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: external
pa: ਬਾਹਰੀ

en: external destination file for disk %1$s already exists and is not a block device: %2$s
pa: ਡਿਸਕ %1$s ਲਈ ਬਾਹਰੀ ਟਿਕਾਣਾ ਫਾਈਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ ਅਤੇ ਬਲਾਕ ਯੰਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ: %2$s

en: external memory snapshots require a filename
pa: ਬਾਹਰੀ ਮੈਮੋਰੀ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਫਾਈਲ-ਨਾਂ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: external snapshot file for disk %1$s already exists and is not a block device: %2$s
pa: ਡਿਸਕ %1$s ਲਈ ਬਾਹਰੀ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਫਾਈਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ ਅਤੇ ਬਲਾਕ ਯੰਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ: %2$s

en: external snapshot format for disk %1$s is unsupported: %2$s
pa: ਡਿਸਕ %1$s ਲਈ ਬਾਹਰੀ ਸਨੈਪਸਾਟ ਫਾਰਮੈਟ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ: %2$s

en: extra %1$s unsupported in <virtualport type='%2$s'>
pa: ਵਾਧੂ %1$s ਨੂੰ <virtualport type='%2$s'> ਵਿੱਚ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: f - force, try to redefine again
pa: f - ਜੋਰ, ਫਿਰ ਤੋਂ ਮੁੜ-ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: failed
pa: ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਇਆ

en: failed Xen syscall %1$s
pa: Xen syscall %1$s ਫੇਲ ਹੋਈ

en: failed reading from file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਤੋਂ ਪੜਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to add new filter rules to '%1$s' - attempting to restore old rules
pa: '%1$s' ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਫਿਲਟਰ ਨਿਯਮ ਜੋੜਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ- ਪੁਰਾਣੇ ਨਿਯਮ ਮੁੜ-ਬਹਾਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ

en: failed to apply capabilities: %1$d
pa: ਸਮਰੱਥਾ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %1$d

en: failed to authenticate using SSH agent: %1$s
pa: SASL ਡਾਟਾ ਇਨਕੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %1$s

en: failed to begin transaction: %1$s%2$s%3$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ: %1$s%2$s%3$s

en: failed to calculate ssh host key hash
pa: veth ਨਾਂ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to close file
pa: ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: failed to close or write to profile
pa: ਲਾਗ ਫਾਇਲ ਲਿਖਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: failed to collect snapshot list
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਸੂਚੀ ਲੈਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to commit transaction: %1$s%2$s%3$s
pa: polkit ਕਾਰਵਾਈ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %1$s%2$s%3$s

en: failed to connect to monitor socket
pa: ਮਾਨੀਟਰ ਸਾਕਟ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to connect to the RADOS monitor on: %1$s
pa: RADOS ਮਾਨੀਟਰ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਤੋਂ ਫੇਲ: %1$s

en: failed to connect to the hypervisor
pa: ਹਾਇਪਰਵੀਜ਼ਰ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: failed to create %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to create (start) interface %1$s: %2$s%3$s%4$s
pa: ਸਟੇਟ %1$s ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ: %2$s%3$s%4$s

en: failed to create directory '%1$s'
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ '%1$s' ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to create include file
pa: ਸ਼ਾਮਿਲ ਫਾਇਲ ਬਣਆਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to create logfile %1$s
pa: ਲਾਗਫਾਇਲ %1$s ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to create profile
pa: ਪਰੋਫਾਈਲ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to create socket
pa: ਸਾਕਟ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: failed to create socket needed for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਲੋੜੀਂਦੀ ਸਾਕਟ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to create the RADOS cluster
pa: ਇੱਕ ਨੋਡ ਜਾਰੀ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: failed to create the RBD IoCTX. Does the pool '%1$s' exist?
pa: RBD IoCTX ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ। ਕੀ ਪੂਲ '%1$s' ਵਜੂਦ ਰੱਖਦਾ ਹੈ?

en: failed to create udev context
pa: udev ਕੰਟੈਕਸਟ ਬਣਾਉਲ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: failed to create volume '%1$s/%2$s'
pa: ਵਾਲੀਅਮ '%1$s/%2$s' ਨੂੰ ਬਣਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: failed to decode SASL data: %1$d (%2$s)
pa: SASL ਡਾਟਾ ਡੀਕੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %1$d (%2$s)

en: failed to destroy (stop) interface %1$s: %2$s%3$s%4$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ: %2$s%3$s%4$s

en: failed to enable IP forwarding
pa: IP ਫਾਰਵਰਡਿੰਗ ਯੋਗ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to enable mac filter in '%1$s'
pa: '%1$s' ਵਿੱਚ mac ਫਿਲਟਰ ਯੋਗ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: failed to encode SASL data: %1$d (%2$s)
pa: SASL ਡਾਟਾ ਇਨਕੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %1$d (%2$s)

en: failed to execute command '%1$s': %2$s
pa: QEMU ਕਮਾਂਡ '%1$s' ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ: %2$s

en: failed to find the VID for the VLAN device '%1$s'
pa: VLAN ਯੰਤਰ '%1$s' ਲਈ VID ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: failed to finish job for disk %1$s
pa: ਡਿਸਕ %1$s ਲਈ ਜੌਬਾਂ ਮੁਕੰਮਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to generate XML
pa: XML ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to generate uuid
pa: uuid ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: failed to get URI
pa: URI ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: failed to get capabilities
pa: ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ ਹੈ

en: failed to get domain '%1$s'
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$s' ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to get domain UUID
pa: ਡੋਮੇਨ UUID ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: failed to get domain xml
pa: ਡੋਮੇਨ xml ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to get free memory for NUMA node number: %1$lu
pa: NUMA ਨੋਡ ਨੰਬਰ ਲਈ ਫਰੀ ਮੈਮੋਰੀ ਲੈਂ ਤੋਂ ਫੇਲ: %1$lu

en: failed to get hostname
pa: ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to get hypervisor type
pa: ਹਾਈਪਰਵੀਜ਼ਰ ਕਿਸਮ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to get interface '%1$s'
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ '%1$s' ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to get list of %1$s interfaces on host
pa: ਮੇਜਬਾਨ ਉੱਤੇ %1$s ਇੰਟਰਫੇਸਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: failed to get network '%1$s'
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to get network UUID
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ UUID ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: failed to get node information
pa: ਨੋਡ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to get number of %1$s interfaces on host
pa: ਮੇਜਬਾਨ ਉੱਤੇ %1$s ਇੰਟਰਫੇਸਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: failed to get number of host interfaces: %1$s%2$s%3$s
pa: ਮੇਜਬਾਨ ਇੰਟਰਫੇਸਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ: %1$s%2$s%3$s

en: failed to get nwfilter '%1$s'
pa: nwfilter '%1$s' ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to get parent pool
pa: ਅਧਾਰ ਪੂਲ ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to get pool UUID
pa: ਪੂਲ UUID ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: failed to get secret '%1$s'
pa: ਸੀਕਰੇਟ '%1$s' ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to get source from sourceList
pa: ਸਰੋਤ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚੋਂ ਸਰੋਤ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to get status of interface %1$s: %2$s%3$s%4$s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ %1$s ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ: %2$s%3$s%4$s

en: failed to get sysinfo
pa: sysinfo ਲੈਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to get the daemon version
pa: ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਵਰਜਨ ਲੈਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: failed to get the hypervisor version
pa: ਹਾਈਪਰਵੀਜ਼ਰ ਵਰਜਨ ਲੈਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: failed to get the library version
pa: ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਵਰਜਨ ਲੈਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: failed to get vol '%1$s', specifying --%2$s might help
pa: vol '%1$s' ਲੈਣ ਤੋਂ ਫੇਲ, --%2$s ਵਰਤਣ ਨਾਲ ਮੱਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ

en: failed to initialize RADOS
pa: RADOS ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to initialize SASL library: %1$d (%2$s)
pa: SASL ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %1$d (%2$s)

en: failed to list host interfaces: %1$s%2$s%3$s
pa: ਹੋਸਟ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ : %1$s%2$s%3$s

en: failed to lookup interface with MAC address '%1$s'
pa: '%1$s' MAC ਪਤੇ ਵਾਲੇ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨੂੰ ਭਾਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: failed to mark network %1$s as autostarted
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਨੂੰ ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ ਮਾਰਕ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to mark pool %1$s as autostarted
pa: ਪੂਲ %1$s ਨੂੰ ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ ਮਾਰਕ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to move file to %1$s
pa: ਫਾਇਲ ਨੂੰ %1$s ਤੇ ਲਿਜਾਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to open file
pa: ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ

en: failed to open ssh channel: %1$s
pa: ਪੜਨ ਵਾਸਤੇ ਖੋਲਣ ਲਈ ਫੇਲ: %1$s

en: failed to open the RBD image '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to open the log file. check the log file path
pa: ਲਾਗ ਫਾਇਲ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ। ਲਾਗ ਫਾਇਲ ਦੇ ਮਾਰਗ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ

en: failed to parse %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: failed to parse configuration file
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: failed to parse configuration file %1$s
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ %1$s ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: failed to parse qemu capabilities flags
pa: qemu ਸਮਰੱਥਾ ਫਲੈਗ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to parse qemu device list
pa: qemu ਯੰਤਰ ਸੂਚੀ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: failed to pivot job for disk %1$s
pa: ਡਿਸਕ %1$s ਲਈ ਜੌਬਾਂ pivot ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to preserve fd %1$d
pa: fd %1$d ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to query job for disk %1$s
pa: ਡਿਸਕ %1$s ਪੜਨ ਵਾਸਤੇ ਖੋਲਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to read AppArmor template
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਜਵਾਬ ਪੜ੍ਹਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: failed to read XML
pa: XML ਪੜਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to read configuration file
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: failed to read configuration file %1$s
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ %1$s ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: failed to read from wakeup fd
pa: wakeup fd ਤੋਂ ਪੜ੍ਹਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ ਹੈ

en: failed to read libxl header
pa: qemu ਸਿਰਲੇਖ ਪੜਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to read metadata length in '%1$s'
pa: ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਲੰਬਾਈ '%1$s' ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਨ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: failed to read qemu header
pa: qemu ਸਿਰਲੇਖ ਪੜਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to read temporary file created with template %1$s
pa: ਟੈਂਪਲਿਟ %1$s ਨਾਲ ਬਣਾਈ ਆਰਜੀ ਫਾਇਲ ਪੜਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to register udev interface driver
pa: udev ਇੰਟਰਫੇਸ ਚਾਲਕ ਦਰਜ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: failed to remove pool '%1$s'
pa: ਪੂਲ '%1$s' ਹਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: failed to remove volume '%1$s/%2$s'
pa: ਵਾਲੀਅਮ '%1$s/%2$s' ਨੂੰ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: failed to resize the RBD image '%1$s'
pa: RBD ਈਮੇਜ਼ '%1$s' ਨੂੰ ਮੁੜ-ਅਕਾਰ ਦੇਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to resume domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to retrieve credentials
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਅਧਿਕਾਰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to retrieve decision to accept host key
pa: ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਨਾਂ ਪਤਾ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to retrieve private key passphrase: callback has failed
pa: ਨਿੱਜੀ ਚਾਬੀ ਪਾਸਫਰੇਜ਼ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: ਕਾਲਬੈਕ ਅਸਫਲ ਹੋ ਗਈ ਹੈ

en: failed to rollback transaction: %1$s%2$s%3$s
pa: polkit ਕਾਰਵਾਈ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %1$s%2$s%3$s

en: failed to run apparmor_parser
pa: apparmor_parser ਚਲਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to save content
pa: ਭਾਗ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ

en: failed to seek to end of %1$s
pa: %1$s ਦੇ ਅੰਤ ਤੱਕ ਲੱਭਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to serialize S-Expr
pa: S-Expr ਨੂੰ ਲੜੀਬੱਧ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to serialize S-Expr: %1$s
pa: S-Expr ਨੂੰ ਲੜੀਬੱਧ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ: %1$s

en: failed to set %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: failed to set RADOS option: %1$s
pa: RADOS ਚੋਣ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ: %1$s

en: failed to set close-on-exec flag on %1$s
pa: close-on-exec ਫਲੈਗ ਨੂੰ %1$s ਉੱਪਰ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to set cpuset.cpus in cgroup for emulator threads
pa: ਇਮੂਲੇਟਰ ਥਰਿੱਡ ਲਈ cpuset.cpus ਨੂੰ cgroup ਵਿੱਚ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ ਹੈ

en: failed to stat the RADOS cluster
pa: RADOS ਕਲੱਸਟਰ ਦੀ ਹਾਲਤ ਪਤਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to stat the RADOS pool '%1$s'
pa: RADOS ਪੂਲ '%1$s' ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to store %1$lld to %2$s
pa: %1$lld ਨੂੰ %2$s ਤੇ ਸਟੋਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to take screenshot
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to truncate %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਟਰੰਕੇਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: failed to undefine interface %1$s: %2$s%3$s%4$s
pa: %1$s ਇੰਟਰਫੇਸ ਨੂੰ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ: %2$s%3$s%4$s

en: failed to unmark network %1$s as autostarted
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਨੂੰ ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ ਨਾ-ਮਾਰਕ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to unmark pool %1$s as autostarted
pa: ਪੂਲ %1$s ਨੂੰ ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ ਨਾ-ਮਾਰਕ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: failed to validate SSH host key: %1$s
pa: SSH ਹੋਸਟ ਕੁੰਜੀ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ: %1$s

en: failed to wait on condition
pa: ਹਾਲਤ ਦੀ ਉਡੀਕ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to wakeup migration tunnel
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਟੰਨਲ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: failed to write configuration file
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਲਿਖਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: failed to write configuration file: %1$s
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਲਿਖਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ: %1$s

en: failed to write header to domain save file '%1$s'
pa: '%1$s' ਤੇ ਡੋਮੇਨ ਸੰਭਾਲਣ ਵਾਲੀ ਫਾਇਲ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: failed to write known_host file '%1$s': %2$s
pa: known_host ਫਾਇਲ '%1$s' ਨੂੰ ਲਿਖਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %2$s

en: failed to write the log file
pa: ਲਾਗ ਫਾਇਲ ਲਿਖਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: failed to write to profile
pa: ਲਾਗ ਫਾਇਲ ਲਿਖਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: failed writing to file '%1$s'
pa: ਫਾਇਲ '%1$s' ਵਿੱਚ ਲਿਖਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: fatal signal %1$d
pa: ਘਾਤਕ ਇਸ਼ਾਰਾ %1$d

en: fd must be valid
pa: fd ਦਾ ਯੋਗ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: file
pa: ਫਾਇਲ

en: file %1$s does not exist
pa: ਫਾਇਲ %1$s ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: file '%1$s' for disk '%2$s' requires use of external snapshot mode
pa: '%1$s' ਫਾਈਲ ਜੋ ਡਿਸਕ '%2$s' ਲਈ ਹੈ ਨੂੰ ਬਾਹਰੀ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਰੂਪ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: file containing XML CPU descriptions
pa: ਫਾਇਲ ਜਿਸ ਵਿੱਚ XML CPU ਵੇਰਵਾ ਹੈ

en: file containing an XML CPU description
pa: ਫਆਇਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ XML CPU ਵੇਰਵਾ ਹੈ

en: file containing an XML description of the device
pa: ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਜੰਤਰ ਦਾ ਇੱਕ XML ਵੇਰਵਾ ਹੈ

en: file containing an XML domain description
pa: ਫਾਇਲ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ XML ਡੋਮੇਨ ਵੇਰਵਾ ਹੈ

en: file containing an XML interface description
pa: ਫਾਇਲ 'ਚ ਇੱਕ XML ਇੰਟਰਫੇਸ ਵੇਰਵਾ ਹੈ

en: file containing an XML network description
pa: ਫਾਇਲ 'ਚ ਇੱਕ XML ਨੈੱਟਵਰਕ ਵੇਰਵਾ ਹੈ

en: file containing an XML network filter description
pa: ਫਾਇਲ 'ਚ ਇੱਕ XML ਨੈੱਟਵਰਕ ਵੇਰਵਾ ਹੈ

en: file containing an XML pool description
pa: ਫਾਇਲ ਜਿਸ ਵਿੱਚ XML ਪੂਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ

en: file containing an XML vol description
pa: ਫਾਇਲ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ XML ਵਾਲੀਅਮ ਵੇਰਵਾ ਹੈ

en: file containing secret attributes in XML
pa: ਫਾਇਲ ਵਿਚਲੇ ਸੀਕਰੇਟ ਐਟਰੀਬਿਊਟ XML ਵਿੱਚ

en: file format type raw,bochs,qcow,qcow2,qed,vmdk
pa: ਫਾਇਲ ਫਾਰਮੈਟ ਕਿਸਮ raw,bochs,qcow,qcow2,qed,vmdk

en: filename containing updated XML for the target
pa: ਫਾਇਲ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ XML ਵਾਲੀਅਮ ਵੇਰਵਾ ਹੈ

en: filesystem is not of type 'template' or 'mount'
pa: ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਦੀ ਕਿਸਮ 'template' ਜਾਂ 'mount' ਨਹੀਂ ਹੈ

en: filter '%1$s' learning value '%2$s' invalid.
pa: ਫਿਲਟਰ '%1$s' ਸਿੱਖਣ ਮੁੱਲ '%2$s' ਅਯੋਗ।

en: filter by disk-only snapshots
pa: ਸਿਰਫ-ਡਿਸਕ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਫਿਲਟਰ ਕਰੋ

en: filter by external snapshots
pa: ਬਾਹਰੀ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਫਿਲਟਰ ਕਰੋ

en: filter by internal snapshots
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਫਿਲਟਰ ਕਰੋ

en: filter by snapshots taken while inactive
pa: ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮੀ ਦੌਰਾਨ ਲਏ ਗਏ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਫਿਲਟਰ ਕਰੋ

en: filter has no name
pa: ਫਿਲਟਰ ਦਾ ਕੋਈ ਨਾਂ ਨਹੀਂ

en: filter with same UUID but different name ('%1$s') already exists
pa: ਉਸੇ UUID ਪਰ ਵੱਖਰੇ ਨਾਂ ('%1$s') ਵਾਲਾ ਫਿਲਟਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: filter would introduce a loop
pa: ਫਿਲਟਰ ਵਿੱਚ ਲੂਪ ਹੋਵੇਗੀ

en: filters not supported on interfaces of type %1$s
pa: %1$s ਕਿਸਮ ਦੇ ਇੰਟਰਫੇਸਾਂ ਤੇ ਫਿਲਟਰ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: find parent of current snapshot
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਦਾ ਮੂਲ ਲੱਭੋ

en: find parent of snapshot name
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਾਂ ਦਾ ਮੂਲ ਲੱਭੋ

en: find potential storage pool sources
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਸਰੋਤ ਲੱਭੋ

en: flags parameter must be VIR_MEMORY_VIRTUAL or VIR_MEMORY_PHYSICAL
pa: ਫਲੈਗ ਪੈਰਾਮੀਟਰ VIR_MEMORY_VIRTUAL ਜਾਂ VIR_MEMORY_PHYSICAL ਹੋਣੇ ਜਰੂਰੀ ਹਨ

en: forbidden characters in 'compat' attribute
pa: 'compat' ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਵਿੱਚ ਵਰਜਿਤ ਅੱਖਰ

en: force console connection (disconnect already connected sessions)
pa: ਕੰਸੋਲ ਸੰਪਰਕ ਜੋਰ ਨਾਲ ਜੋੜੋ (ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਜੁੜੇ ਸੈਸ਼ਨਾਂ ਨੂੰ ਤੋੜ ਦਿਓ)

en: force device update
pa: ਜੰਤਰ ਅੱਪਡੇਟ ਧੱਕੇ ਨਾਲ

en: force fresh boot by discarding any managed save
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ ਸੰਭਾਲ ਨੂੰ ਸੁੱਟਦੇ ਹੋਏ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਤਾਜਾ ਬੂਟ ਕਰੋ

en: force media changing
pa: ਜੋਰ ਨਾਲ ਮੀਡੀਆ ਬਦਲੋ

en: force migration even if it may be unsafe
pa: ਜੋਰ ਨਾਲ ਤਬਾਦਲਾ ਕਰੋ ਚਾਹੇ ਇਹ ਅਸੁਰੱਖਿਅਤ ਵੀ ਹੋਵੇ

en: forcefully stop a physical host interface.
pa: ਇੱਕ ਭੌਤਿਕ ਹੋਸਟ ਇੰਟਰਫੇਸ ਖਤਮ ਕਰੋ।

en: format features only available with qcow2
pa: ਫਾਰਮੈਟ ਫੀਚਰ ਸਿਰਫ qcow2 ਨਾਲ ਉਪਲੱਬਧ

en: format for underlying storage
pa: ਅਧੀਨ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਲਈ ਫਾਰਮੈਟ

en: format of backing volume if taking a snapshot
pa: ਬੈਕਿੰਗ ਆਇਤਨ ਦੀ ਤਰਜ਼ ਜੇ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ

en: formatter for %1$s %2$s reported error
pa: %1$s %2$s ਦੇ ਫਾਰਮੈਟਰ ਨੇ ਗਲਤੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ

en: forward interface entries cannot be modified, only added or deleted
pa: ਫਾਰਵਰਡ ਹੋਏ ਇੰਟਰਫੇਸ ਇੰਦਰਾਜ ਸੁਧਾਰੇ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੇ, ਸਿਰਫ਼ ਜੋੜੇ ਜਾਂ ਮਿਟਾਏ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ

en: from snapshot
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਤੋਂ

en: fs driver %1$s is not supported
pa: fs ਚਾਲਕ %1$s ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: fs format %1$s is not supported
pa: fs ਫਾਰਮੈਟ %1$s ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: fully-qualified path of disk
pa: ਡਿਸਕ ਦਾ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਾਬਲ ਰਾਹ

en: fuse_loop failed
pa: fuse_loop ਅਸਫਲ

en: get active job information for the specified disk
pa: ਦਰਸਾਈ ਗਈ ਡਿਸਕ ਲਈ ਸਰਗਰਮ ਜੌਬ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: get device block stats for a domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਜੰਤਰ ਬਲਾਕ ਹਾਲਤ ਪਤਾ ਕਰੋ

en: get inactive rather than running configuration
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਚਲਾਉਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਹੋਵੋ

en: get link state of a virtual interface
pa: ਭੋਤਿਕ ਹੋਸਟ ਇੰਟਰਫੇਸਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: get maximum count of vcpus
pa: vcpu-ਆਂ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: get memory statistics for a domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਮੈਮੋਰੀ ਹਾਲਤ ਪਤਾ ਕਰੋ

en: get network interface stats for a domain
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਹਾਲਤ ਪਤਾ ਕਰੋ

en: get number of currently active vcpus
pa:  ਮੌਜੂਦਾ ਸਰਗਰਮ vcpus ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਪਤਾ ਕਰੋ

en: get value according to current domain state
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੋਮੇਨ ਸਥਿਤੀ ਮੁਤਾਬਕ ਮੁੱਲ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: get value from running domain
pa: ਚੱਲ ਰਹੇ ਡੋਮੇਨ ਤੋਂ ਮੁੱਲ ਲਵੋ

en: get value to be used on next boot
pa: ਅਗਲੇ ਬੂਟ ਤੇ ਵਰਤਣ ਵਾਲਾ ਮੁੱਲ ਲਵੋ

en: get/set compression cache size
pa: ਸੁੰਗੇੜਨ ਕੈਚੇ ਆਕਾਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ/ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: get/set current scheduler info
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਅਨੁਸੂਚਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ/ਪੱਕੀ ਕਰੋ

en: get/set parameters of a virtual interface
pa: ਆਭਾਸੀ ਇੰਟਰਫੇਸ ਦੇ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਪ੍ਰਾਪਤ/ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: get/set value from running domain
pa: ਚੱਲ ਰਹੇ ਡੋਮੇਨ ਤੋਂ ਮੁੱਲ ਲਵੋ/ਸੈੱਟ-ਕਰੋ

en: get/set value to be used on next boot
pa: ਅਗਲੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਉੱਪਰ ਵਰਤਣ ਲਈ ਮੁੱਲ ਪ੍ਰਾਪਤ/ਪੱਕਾ ਕਰੋ

en: given uuid does not match XML uuid
pa: ਜੋ uuid ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਉਹ XML uuid ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: got unexpected RPC call prog %1$d vers %2$d proc %3$d type %4$d
pa: ਅਚਾਨਕ RPC ਕਾਲ prog %1$d vers %2$d proc %3$d type %4$d

en: gracefully shutdown a domain
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਸੁਹਜ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: graphics URI to be used for seamless graphics migration
pa: ਅਖੰਡ ਗਰਾਫਿਕਸ ਪ੍ਰਵਾਸ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਣ ਵਾਲਾ URI

en: guest agent reports less cpu than requested
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਏਜੰਟ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨਾਲੋਂ ਘੱਟ cpu ਦੱਸਦਾ ਹੈ

en: guest agent timeout '%1$d' is less than the minimum '%2$d'
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਏਜੰਟ ਸਮਾਂ ਮਿਆਦ '%1$d' ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ '%2$d' ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੈ

en: guest failed to start: %1$s
pa: ਗਿਸਟ ਚਾਲੂ ਹੋਣ ਤੇ ਫੇਲ ਹੋਇਆ: %1$s

en: guest unexpectedly quit
pa: ਗਿਸਟ ਅਚਾਨਕ ਬੰਦ ਹੋ ਗਿਆ

en: guest unexpectedly quit during hotplug
pa: ਹਾਟਪਲੱਗ ਦੌਰਾਨ ਗਿਸਟ ਅਚਾਨਕ ਬੰਦ ਹੋ ਗਿਆ

en: guest-get-vcpus reply was missing return data
pa: guest-get-vcpus ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਵਾਪਸੀ ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: guestfwd channel does not define a target address
pa: guestfwd ਚੈਨਲ ਨੇ ਟਾਰਗਿਟ ਐਡਰੈੱਸ ਨਹੀਂ ਦੱਸਿਆ

en: guestfwd channel only supports IPv4 addresses
pa: guestfwd ਚੈਨਲ ਸਿਰਫ IPv4 ਐਡਰੈੱਸਾਂ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: halt domain after snapshot is created
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਬਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਰੋਕ ਦਿਓ

en: hash lookup resulted in NULL pointer
pa: ਹੈਸ਼ ਭਾਲ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਿੱਚ NULL ਪਵਾਇੰਟਰ ਵਿੱਚ ਆਇਆ

en: host CPU vendor does not match required CPU vendor %1$s
pa: ਮੇਜਬਾਨ CPU ਵੈਂਡਰ ਲੋੜੀਂਦੇ CPU ਵੈਂਡਰ %1$s ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: host USB device already exists
pa: ਮੇਜਬਾਨ USB ਯੰਤਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: host cpu counting not implemented on this platform
pa: ਮੇਜਬਾਨ cpu ਗਿਣਤੀ ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: host cpu number(s) to set, or omit option to query
pa: ਹੋਸਟ cpu ਗਿਣਤੀ ਜੋ ਸੈੱਟ ਕਰਨੀ ਹੈ, ਜਾਂ ਕੁਇਰੀ ਲਈ ਹਟਾਓ ਚੋਣ

en: host device already exists
pa: ਮੇਜਬਾਨ ਯੰਤਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: host reports map buffer length exceeds maximum: %1$d > %2$d
pa: ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਨੇ ਰਿਪੋਰਟ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਮੈਪ ਬਫਰ ਲੰਬਾਈ ਅਧਿਕਤਮ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ: %1$d > %2$d

en: host reports too many vCPUs: %1$d > %2$d
pa: ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ vCPUs ਰਿਪੋਰਟ ਕੀਤੇ ਹਨ: %1$d > %2$d

en: host usb device vendor=0x%1$.4x product=0x%2$.4x not found
pa: ਹੋਸਟ usb ਜੰਤਰ vendor=0x%1$.4x product=0x%2$.4x ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: host-certificates mode needs exactly three certificates
pa: ਹੋਸਟ-ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਮੋਡ ਲਈ ਤਿੰਨ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟਾਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: hostdev %1$s not found
pa: hostdev %1$s ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: hostdev mode '%1$s' not supported
pa: hostdev ਮੋਡ '%1$s' ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: hostdev subsys type '%1$s' not supported
pa: hostdev subsys ਕਿਸਮ '%1$s' ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: hostname must be specified for netfs sources
pa: ਜੰਤਰ ਐਡਰੈੱਸ ਲਈ ਕੋਈ ਕਿਸਮ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ

en: hostname on destination resolved to localhost, but migration requires an FQDN
pa: ਟਿਕਾਣੇ ਤੇ ਮੇਜਬਾਨ ਨਾਂ ਸਥਾਨਕ ਮੇਜਬਾਨ ਨੂੰ ਧਾਰਿਆ ਗਿਆ, ਪਰ ਪ੍ਰਵਾਸ ਲਈ FQDN ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: hub type %1$s not supported
pa: hub ਕਿਸਮ %1$s ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: hypervisor connection URI
pa: ਹਾਈਪਰਵੀਜ਼ਰ ਕੁਨੈਕਸ਼ਰ URI

en: iSCSI storage pool does not support volume creation
pa: iSCSI ਭੰਡਾਰਣ ਪੂਲ ਆਇਤਨ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: iSCSI storage pool does not support volume deletion
pa: iSCSI ਭੰਡਾਰਣ ਪੂਲ ਆਇਤਨ ਮਿਟਾਉਣ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: iSCSI storage pool does not support volume wiping
pa: iSCSI ਭੰਡਾਰਣ ਪੂਲ ਆਇਤਨ ਸਾਫ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: iSCSI usage specified, but target is missing
pa: iSCSI ਵਰਤੋਂ ਦਰਸਾਈ ਗਈ ਹੈ, ਪਰ ਟਿਕਾਣਾ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: idle
pa: ਵਿਹਲਾ

en: idle:
pa: ਵਿਹਲਾ:

en: ifkey "%1$s" has no req
pa: ifkey "%1$s" ਕੋਲ ਕੋਈ req ਨਹੀਂ

en: ignoring debug level %1$d out of range [%2$d-%3$d]
pa: ਡੀਬੱਗ ਲੈਵਲ %1$d ਰੇਂਜ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ [%2$d-%3$d] ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: image magic is incorrect
pa: ਈਮੇਜ ਮੈਜਿਕ ਗਲਤ ਹੈ

en: image version is not supported (%1$d > %2$d)
pa: ਈਮੇਜ ਵਰਜਨ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋ ਨਹੀਂ ਹੈ (%1$d > %2$d)

en: in shutdown
pa: ਬੰਦ ਕਰਨ ਵਿੱਚ

en: inaccessible
pa: ਨਾ-ਪਹੁੰਚਯੋਗ

en: inaccessible backing store volume %1$s
pa: ਨਾ-ਵਰਤਣਯੋਗ ਬੈਕਿੰਗ ਸਟੋਰ ਵਾਲੀਅਮ %1$s

en: inactive
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ

en: include security sensitive information in XML dump
pa: XML ਡੰਪ ਵਿੱਚ ਸੁਰੱਖਿਆ ਅਨੁਕੂਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: includes the password into the connection URI if available
pa: ਜੇ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ ਤਾਂ ਸੰਪਰਕ URI ਵਿੱਚ ਗੁਪਤ-ਸ਼ਬਦ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: incomplete save header in '%1$s'
pa: '%1$s' ਵਿੱਚ ਸਿਰਲੇਖ ਸੰਭਾਲਣਾ ਅਧੂਰਾ

en: info balloon reply was missing balloon data
pa: ਇੰਨਫੋ ਬੈਲੂਨ ਰਿਪਲਾਈ ਵਿੱਚ ਬੈਲੂਨ ਡਾਟਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: info migration reply was missing return status
pa: ਇਨਫੋ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਰਿਪਲਾਈ ਵਿੱਚ ਰਿਟਰਲ ਸਟੇਟਸ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: info on current snapshot
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: init binary must be specified
pa: init ਬਾਇਨਰੀ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਨਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: initial allocation size, as scaled integer (default bytes)
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਵੰਡ ਆਕਾਰ, ਸਕੇਲ ਕੀਤੇ ਪੂਰਨ ਅੰਕ (ਮੂਲ ਬਾਈਟਾਂ) ਵਜੋਂ

en: input too large: %1$d * %2$d
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ: %1$d * %2$d

en: input too large: %1$u * %2$u
pa: ਇੰਪੁਟ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ: %1$u * %2$u

en: interface '%1$s' failing; reopening
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ '%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: interface device (MAC Address)
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਜੰਤਰ (MAC ਐਡਰੈੱਸ)

en: interface has no name
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਦਾ ਕੋਈ ਨਾਂ ਨਹੀਂ

en: interface has unsupported type '%1$s'
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਦੀ ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: interface information in XML
pa: XML ਵਿੱਚ ਇੰਟਰਫੇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: interface mac
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ mac

en: interface name
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ

en: interface name or MAC address
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ ਜਾਂ MAC ਐਡਰੈੱਸ

en: interface stats not implemented on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟ ਫਾਰਮ ਤੇ ਨੋਡ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ

en: internal
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ

en: internal error
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਗਲਤੀ

en: internal error: %1$s
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਗਲਤੀ: %1$s

en: internal snapshot for disk %1$s unsupported for storage type %2$s
pa: ਡਿਸਕ %1$s ਲਈ ਅੰਦਰੂਨੀ ਸਨੈਪਸਾਟ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਕਿਸਮ %2$s ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: invalid "trunk='%1$s'" in <vlan> - must be yes or no
pa: <vlan> ਵਿੱਚ ਅਯੋਗ "trunk='%1$s'" - ਹਾਂ ਜਾਂ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: invalid "trunk='%1$s'" in <vlan> - trunk='yes' is required for more than one vlan tag
pa: <vlan> ਵਿੱਚ ਅਯੋਗ "trunk='%1$s'" - trunk='yes' ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ vlan ਟੈਗ ਲਈ

en: invalid <address> element found in <forward> of network %1$s
pa: <address> ਤੱਤ ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਦੇ <forward> ਵਿੱਚ ਅਢੁਕਵਾਂ ਲੱਭਿਆ

en: invalid <host> element found in <dns> of network %1$s
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ <host> ਤੱਤ ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਦੇ <dns> ਵਿੱਚ ਲੱਭਿਆ

en: invalid <interface> element found in <forward> of network %1$s
pa: <interface> ਤੱਤ ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਦੇ <forward> ਵਿੱਚ ਅਢੁਕਵਾਂ ਲੱਭਿਆ

en: invalid <nat> element found in <forward> of network %1$s
pa: <nat> ਤੱਤ ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਦੇ <forward> ਵਿੱਚ ਅਢੁਕਵਾਂ ਲੱਭਿਆ

en: invalid <pf> element found in <forward> of network %1$s
pa: <pf> ਤੱਤ ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਦੇ <forward> ਵਿੱਚ ਅਢੁਕਵਾਂ ਲੱਭਿਆ

en: invalid <port> element found in <forward> of network %1$s
pa: <port> ਤੱਤ ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਦੇ <forward> ਵਿੱਚ ਅਢੁਕਵਾਂ ਲੱਭਿਆ

en: invalid <srv> element found in <dns> of network %1$s
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ <srv> ਤੱਤ ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਦੇ <dns> ਵਿੱਚ ਲੱਭਿਆ

en: invalid <txt> element found in <dns> of network %1$s
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ <txt> ਤੱਤ ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਦੇ <dns> ਵਿੱਚ ਲੱਭਿਆ

en: invalid MAC address
pa: ਗਲਤ MAC ਐਡਰੈੱਸ

en: invalid MAC address: %1$s
pa: ਗਲਤ MAC ਐਡਰੈੱਸ: %1$s

en: invalid PCI bus ID supplied for '%1$s'
pa: ਗਲਤ PCI ਬੱਸ ID '%1$s' ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid PCI domain ID supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਗਲਤ PCI ਡੋਮੇਨ ID ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid PCI function ID supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਗਲਤ PCI ਫੰਕਸ਼ਨ ID ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid PCI product ID supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਗਲਤ PCI ਉਤਪਾਦ ID ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid PCI slot ID supplied for '%1$s'
pa: ਗਲਤ PCI ਸਲਾਟ ID '%1$s' ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid PCI vendor ID supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਗਲਤ PCI ਵਿਕਰੇਤਾ ID ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid RNG rate bytes value
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ RNG ਦਰ ਬਾਈਟਾਂ ਮੁੱਲ

en: invalid RNG rate period value
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ RNG ਦਰ ਅਰਸਾ ਮੁੱਲ

en: invalid SCSI LUN ID supplied for '%1$s'
pa: ਗਲਤ SCSI LUN ID '%1$s' ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid SCSI bus ID supplied for '%1$s'
pa: ਗਲਤ SCSI ਬੱਸ ID '%1$s' ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid SCSI host ID supplied for '%1$s'
pa: ਗਲਤ SCSI ਹੋਸਟ ID '%1$s' ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid SCSI target ID supplied for '%1$s'
pa: ਗਲਤ SCSI ਟਾਰਗਿਟ ID '%1$s' ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid USB bus number supplied for '%1$s'
pa: ਗਲਤ USB ਬੱਸ ਨੰਬਰ '%1$s' ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid USB device number supplied for '%1$s'
pa: ਗਲਤ USB ਜੰਤਰ ਨੰਬਰ '%1$s' ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid USB interface class supplied for '%1$s'
pa: ਗਲਤ USB ਇੰਟਰਫੇਸ ਸ਼੍ਰੇਣੀ '%1$s' ਲਈ ਦਿੱਤੀ ਹੈ

en: invalid USB interface number supplied for '%1$s'
pa: ਗਲਤ USB ਇੰਟਰਫੇਸ ਨੰਬਰ '%1$s' ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid USB interface protocol supplied for '%1$s'
pa: ਗਲਤ USB ਇੰਟਰਫੇਸ ਪਰੋਟੋਕਾਲ '%1$s' ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid USB interface subclass supplied for '%1$s'
pa: ਗਲਤ USB ਇੰਟਰਫੇਸ ਉੱਪ-ਸ਼੍ਰੇਣੀ '%1$s' ਲਈ ਦਿੱਤੀ ਹੈ

en: invalid USB product ID supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਗਲਤ USB ਉਤਪਾਦ ID ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid USB vendor ID supplied for '%1$s'
pa: ਕੋਈ USB ਵਿਕਰੇਤਾ ID '%1$s' ਲਈ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: invalid UUID
pa: ਗਲਤ UUID

en: invalid VM definition
pa: ਗਲਤ VM ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ

en: invalid XML length: %1$d
pa: ਗਲਤ XML ਲੰਬਾਈ: %1$d

en: invalid argument
pa: ਗਲਤ ਆਰਗੂਮੈਂਟ

en: invalid argument: %1$s
pa: ਗਲਤ ਆਰਗੂਮੈਂਟ: %1$s

en: invalid cipher size for TLS session
pa: TLS ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲਈ ਗਲਤ ਸਾਈਫਰ ਅਕਾਰ

en: invalid configuration in <vlan> - "trunk='no'" is not allowed with a native vlan id
pa: <vlan> ਵਿੱਚ ਅਢੁਕਵੀਂ ਸੰਰਚਨਾ - "trunk='no'" ਨੇਟਿਵ vlan id ਨਾਲ ਮਨਜ਼ੂਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: invalid connection pointer in
pa: ਇਸ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਇਸ਼ਾਰਾ

en: invalid connection pointer in %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਇਸ਼ਾਰਾ

en: invalid domain pointer in
pa: ਇਸ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਡੋਮੇਨ ਇਸ਼ਾਰਾ

en: invalid domain pointer in %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਡੋਮੇਨ ਬਿੰਦੂ

en: invalid domain state reason '%1$s'
pa: ਗਲਤ ਡੋਮੇਨ ਸਥਿਤੀ '%1$s'

en: invalid domain state: %1$d
pa: ਗਲਤ ਡੋਮੇਨ ਹਾਲਤ: %1$d

en: invalid domain type %1$s
pa: ਗਲਤ ਡੋਮੇਨ ਕਿਸਮ %1$s

en: invalid failure action: '%1$s'
pa: ਅਯੋਗ ਅਸਫਲਤਾ ਕਾਰਵਾਈ: '%1$s'

en: invalid fd %1$d for %2$s
pa: ਗਲਤ fd %1$d %2$s ਲਈ

en: invalid flag
pa: ਗਲਤ ਫਲੈਗ

en: invalid flag combination: (0x%1$x)
pa: ਗਲਤ ਫਲਾਸ ਕੰਬੀਨੇਸ਼ਨ: (0x%1$x)

en: invalid host UUID: %1$s
pa: ਗਲਤ ਹੋਸਟ UUID ਮਾਰਗ: %1$s

en: invalid interface name %1$s
pa: ਗਲਤ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ %1$s

en: invalid interface pointer in
pa: ਗਲਤ ਇੰਟਰਫੇਸ ਪੁਆਇੰਟਰ ਹੈ

en: invalid interface pointer in %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਇੰਟਰਫੇਸ ਪੁਆਇੰਟਰ ਹੈ

en: invalid keycode: '%1$s'
pa: ਗਲਤ ਕੀਕੋਡ: '%1$s'

en: invalid length for new profile
pa: ਨਵੇਂ ਪਰੋਫਾਈਲ ਲਈ ਗਲਤ ਲੰਬਾਈ

en: invalid link state '%1$s'
pa: ਗਲਤ ਡੋਮੇਨ ਸਥਿਤੀ '%1$s'

en: invalid mode
pa: ਗਲਤ ਮੋਡ

en: invalid netfs path (ends in /): %1$s
pa: ਗਲਤ netfs ਮਾਰਗ (/ ਵਿੱਚ ਅੰਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ): %1$s

en: invalid netfs path (no /): %1$s
pa: ਗਲਤ netfs ਮਾਰਗ (/ ਨਹੀਂ): %1$s

en: invalid network pointer in
pa: ਗਲਤ ਨੈਟਵਰਕ ਪੁਆਇੰਟਰ ਹੈ

en: invalid network pointer in %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਨੈੱਟਵਰਕ ਪੁਆਇੰਟਰ ਹੈ

en: invalid network type supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਗਲਤ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਿਸਮ ਦਿੱਤੀ ਹੈ

en: invalid node cpu active value
pa: ਗਲਤ ਨੋਡ cpu ਐਕਟਿਵ ਮੁੱਲ

en: invalid node cpu cores value
pa: ਗਲਤ ਨੋਡ cpu ਕੋਰ ਮੁੱਲ

en: invalid node cpu mhz value
pa: ਗਲਤ ਨੋਡ cpu mhz ਮੁੱਲ

en: invalid node cpu nodes value
pa: ਗਲਤ ਸਾਊਂਡ ਮਾਡਲ

en: invalid node cpu sockets value
pa: ਗਲਤ ਨੋਡ cpu ਸਾਕਟ ਮੁੱਲ

en: invalid node cpu threads value
pa: ਗਲਤ ਨੋਡ cpu ਥਰਿੱਡ ਮੁੱਲ

en: invalid node device pointer
pa: ਗਲਤ ਨੋਡ ਜੰਤਰ ਪੁਆਂਇਟਰ

en: invalid node device pointer in %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਨੋਡ ਜੰਤਰ ਪੁਆਂਇਟਰ

en: invalid node memory value
pa: ਗਲਤ ਨੋਡ ਮੈਮੋਰੀ ਮੁੱਲ

en: invalid path %1$s not assigned to domain
pa: ਗਲਤ ਮਾਰਗ, %1$s ਇੱਕ ਅਣਜਾਣ ਇੰਟਰਫੇਸ ਹੈ

en: invalid path, '%1$s' is not a known interface
pa: ਗਲਤ ਮਾਰਗ, '%1$s' ਇੱਕ ਅਣਜਾਣ ਇੰਟਰਫੇਸ ਹੈ

en: invalid path: %1$s
pa: ਗਲਤ ਮਾਰਗ: %1$s

en: invalid protocol argument: %1$d
pa: ਇਸ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਮੁੱਲ: %1$d

en: invalid removable media size supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਗਲਤ ਹਟਾਉਣਯੋਗ ਮੀਡੀਆ ਅਕਾਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid scale %1$llu
pa: ਗਲਤ ਸਕੇਲ %1$llu

en: invalid scheduler option: %1$s
pa: ਗਲਤ ਸ਼ਡਿਊਲਰ ਚੋਣ: %1$s

en: invalid secret type %1$s
pa: ਗਲਤ ਸੀਕਰੇਟ ਕਿਸਮ %1$s

en: invalid secret type '%1$s'
pa: ਅਢੁਕਵੀਂ ਸੀਕਰੇਟ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: invalid size supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਗਲਤ ਅਕਾਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: invalid snapshot name '%1$s': name can't contain '/'
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਾਂ '%1$s': ਨਾਂ ਵਿੱਚ '/' ਸਮਾਇਆ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ

en: invalid snapshot name '%1$s': name can't start with '.'
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਾਂ '%1$s': ਨਾਂ '.' ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ

en: invalid storage pool pointer in
pa: ਗਲਤ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਪੁਆਇੰਟਰ ਹੈ

en: invalid storage pool pointer in %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਪੁਆਇੰਟਰ ਹੈ

en: invalid storage volume pointer in
pa: ਗਲਤ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਪੁਆਇੰਟਰ ਹੈ

en: invalid storage volume pointer in %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਪੁਆਇੰਟਰ ਹੈ

en: invalid stream pointer
pa: ਗਲਤ ਸਟਰੀਮ ਪੁਆਇੰਟਰ ਹੈ

en: invalid stream pointer in %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਸਟਰੀਮ ਪੁਆਇੰਟਰ ਹੈ

en: invalid tlsPort number: %1$s
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ tlsPort ਅੰਕ: %1$s

en: invalid type '%1$s' for parameter '%2$s', expected '%3$s'
pa: ਗਲਤ ਕਿਸਮ '%1$s' ਪੈਰਾਮੀਟਰ '%2$s' ਲਈ, ਲੋੜੀਂਦੀ '%3$s'

en: invalid use of command API
pa: ਕਮਾਂਡ API ਦੀ ਗਲਤ ਵਰਤੋਂ

en: invalid use with no flags
pa: ਬਿਨਾਂ ਫਲੈਗ ਗਲਤ ਵਰਤੋਂ

en: invalid uuid %1$s
pa: ਗਲਤ uuid %1$s

en: invalid value %1$d
pa: ਗਲਤ ਮੁੱਲ %1$d

en: invalid value for rebootTimeout, must be in range [-1,65535]
pa: rebootTimeout ਲਈ ਗਲਤ ਮੁੱਲ, [-1,65535] ਰੇਂਜ ਵਿੱਚ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: invalid value of 'ephemeral'
pa: 'ephemeral' ਲਈ ਅਢੁਕਵਾਂ ਮੁੱਲ

en: invalid value of 'private'
pa: 'private' ਦਾ ਗਲਤ ਮੁੱਲ

en: invalid watchdog action
pa: ਗਲਤ watchdog ਕਾਰਵਾਈ

en: ipset name contains invalid characters
pa: ਮਾਡਲ ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਅੱਖਰ ਹਨ

en: ipset name is too long
pa: ਸੰਰਨਚਾ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਹੈ

en: iscsi pool only supports 'chap' auth type
pa: iscsi ਪੂਲ ਸਿਰਫ 'chap' auth ਕਿਸਮ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: keepalive interval %1$d too large
pa: keepalive ਅੰਤਰਾਲ %1$d ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ

en: keepalive interval already set
pa: keepalive ਅੰਤਰਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸੈੱਟ

en: keyboard interactive authentication failed: %1$s
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਫੇਲ ਹੋਈ: %1$s

en: keycode %1$zu is invalid: 0x%2$X
pa: ਕੀਅ-ਕੋਡ %1$zu ਅਢੁਕਵਾਂ ਹੈ: 0x%2$X

en: known hosts file '%1$s' does not exist
pa: ਟੈਂਪਲਿਟ '%1$s' ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: label overrides require relabeling to be enabled at the domain level
pa: ਕੋਈ OS ਕਿਸਮ ਨਹੀਂ

en: lease file write failed
pa: ਲੀਸ ਫਾਇਲ ਲਿਖਣ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: leave the guest paused after creation
pa: ਬਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੰਸੋਲ ਨਾਲ ਜੁੜੋ

en: length of metadata out of range
pa: ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਦੀ ਲੰਬਾਈ ਰੇਂਜ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ

en: libnl was not available at build time
pa: libnl ਉਸਾਰੀ ਸਮੇਂ ਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਸੀ

en: libssh2 transport support was not enabled
pa: libssh2 ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਸਮਰਥਨ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ

en: libvirt was built without the '%1$s' driver
pa: libvirt '%1$s' ਚਾਲਕ ਤੋਂ ਬਗੈਰ ਉਸਾਰਿਆ ਗਿਆ

en: libvirt-guests is configured not to start any guests on boot
pa: libvirt-guests ਨੂੰ ਇਸ ਤਰਾਂ ਸੰਰਚਿਤ ਕੀਤਾ ਹੈ ਤਾਂ ਕਿ ਬੂਟ ਸਮੇਂ ਕੋਈ ਵੀ ਗਿਸਟ ਨਾਲ ਚਾਲੂ ਹੋਵੇ

en: libvirtd quit during handshake
pa: ਹੱਥ ਮਿਲਾਉਣ ਦੌਰਾਨ libvirtd ਜੁਆਬ ਦੇ ਗਿਆ

en: libxenlight does not support disk driver %1$s
pa: xen ਬੱਸ %1$s ਇੰਪੁੱਟ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: libxenlight does not support disk format %1$s with disk driver %2$s
pa: libxenlight ਡਿਸਕ ਫਾਰਮੈਟ %1$s ਦਾ ਡਿਸਕ ਚਾਲਕ %2$s ਨਾਲ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: libxenlight does not support transient disks
pa: xen ਬੱਸ ਇੰਪੁੱਟ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: libxenlight failed to attach disk '%1$s'
pa: '%1$s' ਡਿਸਕ ਜੋੜਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: libxenlight failed to change media for disk '%1$s'
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ '%1$s' ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਚਾਈਲਡ ਫੇਲ

en: libxenlight failed to create new domain '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨ '%1$s' ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ

en: libxenlight failed to detach disk '%1$s'
pa: ਡਿਸਕ '%1$s' ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: libxenlight failed to parse UUID '%1$s'
pa: '%1$s' ਨੂੰ  ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: libxenlight failed to resolve security label '%1$s'
pa: libxenlight ਸੁਰੱਖਿਆ ਲੇਬਲ '%1$s' ਦਾ ਪੱਕਾ ਹੱਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: libxenlight failed to restore domain '%1$s'
pa: ਡੋਮੇਨ '%1$s' ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: libxenlight failed to store userdata
pa: userdata ਸੰਭਾਲਣ ਤੋਂ libxenlight ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ

en: libxenlight state driver is not active
pa: lxc ਸਟੇਟ ਡਰਾਈਵਰ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: libxl_domain_info failed for domain '%1$d'
pa: cputime ਨੂੰ ਡੋਮੇਨ '%1$d' ਲਈ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: libxml2 doesn't handle %1$s encoding
pa: %1$s encoding ਨੂੰ libxml2 ਨਹੀਂ ਵਰਤਦਾ

en: limit list to children of current snapshot
pa: ਸੂਚੀ ਨੂੰ ਮੌਜੂਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਦੇ ਮਾਤਹਿਤਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਿਤ ਕਰੋ

en: limit list to children of given snapshot
pa: ਸੂਚੀ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਦੇ ਮਾਤਹਿਤਾਂ ਤੱਕ ਸੀਮਿਤ ਕਰੋ

en: line %1$d corrupt ipaddr "%2$s"
pa: line %1$d ਭ੍ਰਿਸ਼ਟ ipaddr "%2$s"

en: list all domain blocks
pa: ਸਭ ਡੋਮੇਨ ਬਲਾਕ ਵੇਖਾਓ

en: list all domain virtual interfaces
pa: ਸਭ ਡੋਮੇਨ ਵਰਚੁਅਲ ਇੰਟਰਫੇਸ ਵੇਖਾਓ

en: list devices in a tree
pa: ਲੜੀ ਵਿਚਲੇ ਜੰਤਰ ਵੇਖਾਓ

en: list domain names only
pa: ਸਿਰਫ ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: list domains
pa: ਡੋਮੇਨ ਸੂਚੀ

en: list domains in other states
pa: ਹੋਰ ਸਟੇਟ ਵਾਲੇ ਡੋਮੇਨ ਵੇਖਾਓ

en: list domains in paused state
pa: ਵਿਰਾਮ ਡੋਮੇਨ ਵੇਖਾਓ

en: list domains in running state
pa: ਚੱਲ ਰਹੇ ਡੋਮੇਨ ਵੇਖਾਓ

en: list domains in shutoff state
pa: ਡੋਮੇਨ ਸ਼ੱਟਆਫ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਓ

en: list domains with autostart disabled
pa: ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ ਅਯੋਗ ਕੀਤੇ ਡੋਮੇਨ ਵੇਖਾਓ

en: list domains with autostart enabled
pa: ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ ਵਾਲੇ ਡੋਮੇਨ ਵੇਖਾਓ

en: list domains with existing snapshot
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਾਲ ਮਿਲਦੇ ਡੋਮੇਨ ਵੇਖਾਓ

en: list domains with managed save state
pa: ਸੰਭਾਲੀ ਸਟੇਟ ਵਾਲੇ ਡੋਮੇਨ ਵੇਖਾਓ

en: list domains without a snapshot
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਵਾਲੀਆਂ ਡੋਮੇਨਾਂ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list domains without managed save
pa: ਬਿਨਾਂ ਪਰਬੰਧਤ ਡੋਮੇਨ ਵੇਖਾਓ

en: list ephemeral secrets
pa: ephemeral ਸੀਕਰੇਟ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list inactive & active domains
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਅਤੇ ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: list inactive & active interfaces
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਤੇ ਸਰਗਰਮ ਇੰਟਰਫੇਸ ਵੇਖਾਓ

en: list inactive & active networks
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਅਤੇ ਸਰਗਰਮ ਨੈੱਟਵਰਕਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ

en: list inactive & active pools
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਅਤੇ ਸਰਗਰਮ ਪੂਲ ਵੇਖਾਓ

en: list inactive domains
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨ ਸੂਚੀ

en: list inactive interfaces
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਇੰਟਰਫੇਸ ਵੇਖਾਓ

en: list inactive networks
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਨੈੱਟਵਰਕਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ

en: list inactive pools
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਪੂਲ ਵੇਖਾਓ

en: list is not closed with ]
pa: ਸੂਚੀ ] ਨਾਲ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: list network filters
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ ਵੇਖਾਓ

en: list networks
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਵੇਖਾਓ

en: list networks with autostart disabled
pa: ਸ੍ਵੈ-ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਅਯੋਗ ਕੀਤੇ ਹੋਏ ਨੈੱਟਵਰਕਾਂ ਨੂੰ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list networks with autostart enabled
pa: ਸ੍ਵੈ-ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਯੋਗ ਕੀਤੇ ਹੋਏ ਨੈੱਟਵਰਕਾਂ ਨੂੰ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list non-ephemeral secrets
pa: non-ephemeral ਸੀਕਰੇਟ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list non-private secrets
pa: ਗੈਰ-ਨਿੱਜੀ ਸੀਕਰੇਟ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list only snapshots that are not leaves (with children)
pa: ਸਿਰਫ਼ ਉਹੀ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ ਜੋ ਕਿ leaves (ਮਾਤਹਿਤਾਂ ਨਾਲ) ਨਹੀਂ ਹਨ

en: list only snapshots that have metadata that would prevent undefine
pa: ਸਿਰਫ਼ ਉਹੀ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮੈਟੇਡਾਟਾ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਗੈਰ-ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਹੋਣ ਤੋਂ ਰੋਕੇਗਾ

en: list only snapshots that have no metadata managed by libvirt
pa: ਸਿਰਫ਼ ਉਹੀ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ ਜੋ ਕਿ ਜਿਨਾਂ ਕੋਲ libvirt ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: list only snapshots without children
pa: ਸਿਰਫ਼ ਮਾਤਹਿਤਾਂ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਵਾਲੇ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਹੀ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list only snapshots without parents
pa: ਸਿਰਫ਼ ਮੂਲਾਂ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਵਾਲੇ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list persistent domains
pa: ਸਥਿਰ ਡੋਮੇਨ ਸੂਚੀ

en: list persistent networks
pa: ਅਟੱਲ ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list persistent pools
pa: ਅਟੱਲ ਪੂਲ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list physical host interfaces
pa: ਭੌਤਿਕ ਹੋਸਟ ਇੰਟਰਫੇਸ ਵੇਖਾਓ

en: list pools
pa: ਪੂਲ ਵੇਖਾਓ

en: list pools with autostart disabled
pa: ਸ੍ਵੈ-ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਅਯੋਗ ਕੀਤੇ ਹੋਏ ਪੂਲ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list pools with autostart enabled
pa: ਸ੍ਵੈ-ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਯੋਗ ਕੀਤੇ ਹੋਏ ਪੂਲ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list private secrets
pa: ਨਿੱਜੀ ਸੀਕਰੇਟ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list secrets
pa: ਸੀਕਰੇਟ ਵੇਖਾਓ

en: list snapshot names only
pa: ਸਿਰਫ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਾਂ ਹੀ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list snapshots in a tree
pa: ਟਰੀ ਵਿਚਲੇ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਵੇਖਾਓ

en: list table (default)
pa: ਸਾਰਣੀ (ਮੂਲ) ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list the name, rather than the full xml
pa: ਪੂਰੇ xml ਦੀ ਬਜਾਏ, ਨਾਂ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list transient domains
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨ ਸੂਚੀ

en: list transient networks
pa: ਅਸਥਾਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list transient pools
pa: ਅਸਥਾਈ ਪੂਲ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list uuid's only
pa: ਸਿਰਫ਼ uuid'ਆਂ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: list vols
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਵੇਖਾਓ

en: lists not allowed in VMX format
pa: ਸੂਚੀਆਂ ਨੂੰ VMX ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: live
pa: ਲਾਈਵ

en: live attach of device '%1$s' is not supported
pa: '%1$s' ਯੰਤਰ ਦੀ ਜੀਵੰਤ ਨੱਥੀ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: live detach of device '%1$s' is not supported
pa: '%1$s' ਯੰਤਰ ਦਾ ਜੀਵੰਤ ਨੱਥੀ ਤੋਂ ਹਟਾਉਣਾ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: live migration
pa: ਲਾਈਵ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ

en: live update of device '%1$s' is not supported
pa: '%1$s' ਯੰਤਰ ਦਾ ਜੀਵੰਤ ਅੱਪਡੇਟ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: lock manager connection has been restricted
pa: ਤਾਲਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਸੰਪਰਕ ਸੀਮਿਤ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: lock owner details have not been registered
pa: ਤਾਲਾ ਮਾਲਕ ਦੇ ਵੇਰਵੇ ਦਰਜ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ

en: lxc state driver is not active
pa: lxc ਸਟੇਟ ਡਰਾਈਵਰ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: lxcChild() passed invalid vm definition
pa: lxcChild() ਨੂੰ ਗਲਤ vm ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਪਾਸ ਕੀਤੀ ਹੈ

en: machine already powered down
pa: ਮਸ਼ੀਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਬੰਦ ਹੈ

en: machine is not in poweroff|saved|aborted state, so couldn't start it
pa: ਮਸ਼ੀਨ ਬੰਦ|ਸੰਭਾਲੀ|ਰੁਕਵਾਈ ਹਾਲਾਤ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਚਾਲੂ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕੀ

en: machine not in running state to suspend it
pa: ਮਸ਼ੀਨ ਸਸਪੈਂਡ ਕਰਨ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: machine not paused, so can't resume it
pa: ਮਸ਼ੀਨ ਵਿਰਾਮ ਨਹੀਂ ਹੋਈ, ਇਸ ਲਈ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ

en: machine not running, so can't reboot it
pa: ਮਸ਼ੀਨ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: machine paused, so can't power it down
pa: ਮਸ਼ੀਨ ਵਿਰਾਮ ਹੋ ਗਈ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: make live change persistent
pa: ਜੀਵੰਤ ਬਦਲਾਅ ਅਟਲ ਕਰ ਦਿਉ

en: make the copy share a backing chain
pa: ਇੱਕ ਨਕਲ ਸਾਂਝ ਬੈਕਿੰਗ ਚੇਨ ਬਣਾਓ

en: malformed <sysinfo> uuid element
pa: ਗਲਤ <sysinfo> uuid ਤੱਤ

en: malformed capacity element
pa: ਗਲਤ ਸਮਰੱਥਾ ਐਲੀਮੈਂਟ

en: malformed char device string
pa: ਗਲਤ char ਜੰਤਰ ਸਤਰ

en: malformed group element
pa: ਗਲਤ ਗਰੁੱਪ ਐਲੀਮੈਂਟ

en: malformed hostuuid element in migration data
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਡਾਟੇ ਵਿੱਚ ਖਰਾਬ hostuuid ਐਲੀਮੈਂਟ

en: malformed ipset flags
pa: ਗਲਤ ipset ਫਲੈਗ

en: malformed mac address '%1$s'
pa: ਗਲਤ ਮੈਕ ਐਡਰੈੱਸ '%1$s'

en: malformed netlink response message
pa: ਗਲਤ netlink ਜਵਾਬੀ ਸੁਨੇਹਾ

en: malformed octal mode
pa: ਗਲਤ octal ਮੋਡ

en: malformed owner element
pa: ਗਲਤ ਮਾਲਕ ਐਲੀਮੈਂਟ

en: malformed return value
pa: ਗਲਤ ਵਾਲੀਅਮ ਐਕਸਟੈੰਟ ਅਕਾਰ ਮੁੱਲ

en: malformed signal name: %1$s
pa: ਗਲਤ ਬਣਤਰ ਵਾਲਾ ਨਾਂ: %1$s

en: malformed uuid element
pa: malformed uuid ਇਕਾਈ

en: malformed uuid element for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਗਲਤ uuid ਐਲੀਮੈਂਟ

en: malformed volume allocation value
pa: ਗਲਤ ਵਾਲੀਅਮ ਐਕਸਟੈੰਟ ਅਕਾਰ ਮੁੱਲ

en: malformed volume extent devices value
pa: ਗਲਤ ਵਾਲੀਅਮ ਐਕਸਟੈਂਟ ਅਕਾਰ ਮੁੱਲ

en: malformed volume extent length value
pa: ਗਲਤ ਵਾਲੀਅਮ ਐਕਸਟੈੰਟ ਲੰਬਾਈ ਮੁੱਲ

en: malformed volume extent offset value
pa: ਗਲਤ ਵਾਲੀਅਮ ਐਕਸਟੈਂਟ ਆਫਸੈੱਟ ਮੁੱਲ

en: malformed volume extent size value
pa: ਗਲਤ ਵਾਲੀਅਮ ਐਕਸਟੈੰਟ ਅਕਾਰ ਮੁੱਲ

en: malformed volume extent stripes value
pa: ਗਲਤ ਵਾਲੀਅਮ ਐਕਸਟੈੰਟ ਅਕਾਰ ਮੁੱਲ

en: managed save of a domain state
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਹਾਲਤ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲੋ

en: mark inactive domains with managed save state
pa: ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਸੰਭਾਲ ਹਾਲਾਤ ਨਾਲ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਕਰੋ

en: maxerrors too large
pa: maxerrors ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ

en: maximum
pa: ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ

en: maximum tolerable downtime (in milliseconds) for migration
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਲਈ ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਲੋੜੀਂਦਾ ਡਾਊਨਟਾਈਮ (ਮਿਲੀਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ)

en: mem(Suspend-to-RAM), disk(Suspend-to-Disk), hybrid(Hybrid-Suspend)
pa: ਮੈਮੋ(Suspend-to-RAM), ਡਿਸਕ(Suspend-to-Disk), ਹਾਈਬ੍ਰਿਡ(Hybrid-Suspend)

en: memory attributes: [file=]name[,snapshot=type]
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਐਟਰੀਬਿਊਟ: [file=]name[,snapshot=type]

en: memory filename '%1$s' requires external snapshot
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਫਾਈਲ-ਨਾਂ '%1$s' ਨੂੰ ਬਾਹਰੀ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: memory peek request too large for remote protocol, %1$zi > %2$d
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਪੀਕ ਬੇਨਤੀ ਰਿਮੋਟ ਪਰੋਟੋਕਾਲਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਹੈ, %1$zi > %2$d

en: memory size can't be changed unless domain is powered down
pa: ਜਦ ਤੱਕ ਡੋਮੇਨ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਤਦ ਤੱਕ ਮੈਮੋਰੀ ਆਕਾਰ ਬਦਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: memory state cannot be saved with offline or disk-only snapshot
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਹਾਲਾਤ ਨੂੰ ਆਫਲਾਈਨ ਜਾਂ ਸਿਰਫ਼-ਡਿਸਕ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: message
pa: ਸੁਨੇਹਾ

en: metadata not found
pa: ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: metadata not found: %1$s
pa: ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ: %1$s

en: metadata preallocation conflicts with backing store
pa: ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਪਹਿਲ-ਵੰਡ ਬੈਕਿੰਗ ਭੰਡਾਰ ਨਾਲ ਟਕਰਾਅ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: metadata preallocation is not supported for block volumes
pa: ਬਲਾਕ ਆਇਤਨਾਂ ਲਈ ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਪਹਿਲ-ਵੰਡ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: metadata preallocation is not supported for raw volumes
pa: ਕੱਚੇ ਆਇਤਨਾਂ ਲਈ ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਪਹਿਲ-ਵੰਡ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: metadata preallocation only available with qcow2
pa:  ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਪਹਿਲ-ਵੰਡ ਸਿਰਫ qcow2 ਨਾਲ ਉਪਲੱਬਧ

en: migrate domain to another host
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਹੋਰ ਹੋਸਟ ਤੇ ਮਾਈਗਰੇਟ ਕਰੋ

en: migrate: Invalid downtime
pa: ਮਾਈਗਰੇਟ: ਗਲਤ ਡਾਊਨਟਾਈਮ

en: migrate: Unexpected timeout for offline migration
pa: ਮਾਈਗਰੇਟ: ਆਫਲਾਈਨ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਲਈ ਅਚਾਨਕ ਟਾਈਮਆਊਟ

en: migrated
pa: ਮਾਈਗਰੇਟ ਹੋ ਗਿਆ

en: migrating
pa: ਤਬਦੀਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: migration URI, usually can be omitted
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ URI, ਆਮ ਤੌਰ ਤੇ ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: migration bandwidth limit in MiB/s
pa: ਤਬਾਦਲਾ ਬੈਂਡਵਿਡਥ ਹੱਦ MiB/s ਵਿੱਚ

en: migration canceled
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਰੱਦ ਹੋਈ

en: migration protocol going backwards %1$s => %2$s
pa: ਪ੍ਰਵਾਸ ਜਾਬਤਾ ਪਿਛਾਂਹ ਨੂੰ ਜਾ ਰਿਹਾ %1$s => %2$s

en: migration was active, but RAM 'remaining' data was missing
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮ ਸੀ, ਪਰ RAM 'ਬਾਕੀ' ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: migration was active, but RAM 'total' data was missing
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮ ਸੀ, ਪਰ RAM 'ਕੁੱਲ' ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: migration was active, but RAM 'transferred' data was missing
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਸਰਗਰਮ ਸੀ, ਪਰ RAM 'ਤਬਦੀਲ' ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: migration with non-shared storage with full disk copy
pa: ਗੈਰ-ਸਾਂਝੇ ਭੰਡਾਰਣ ਪੂਰੀ ਡਿਸਕ ਨਕਲ ਨਾਲ ਪ੍ਰਵਾਸ ਕਰੋ

en: migration with non-shared storage with incremental copy (same base image shared between source and destination)
pa: ਗੈਰ-ਸਾਂਝੇ ਭੰਡਾਰਣ ਵੱਧਦੀ ਨਕਲ ਨਾਲ ਪ੍ਰਵਾਸ ਕਰੋ(ਸਰੋਤ ਤੇ ਟਿਕਾਣੇ ਵਿੱਚਕਾਰ ਉਹੀ ਆਧਾਰ ਇਮੇਜ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਗਈ)

en: mirror requires file name
pa: ਮਿਰਰ ਲਈ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: mismatched header magic
pa: ਨਾ-ਮੇਲ-ਖਾਂਦਾ ਸਿਰਲੇਖ ਮੈਜਿਕ

en: missing "
pa: ਗੁੰਮ "

en: missing %1$s in <virtualport type='%2$s'>
pa: %1$s ਲਾਪਤਾ <virtualport ਕਿਸਮ='%2$s'> ਵਿੱਚ

en: missing 'end' attribute in <address> element in <nat> in <forward> in network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ 'end' ਐਟਰੀਬਿਊਟ <address> ਤੱਤ ਵਿੱਚ <nat> ਵਿੱਚ <forward> ਵਿੱਚ ਗੁੰਮ

en: missing 'start' attribute in <address> element in <nat> in <forward> in network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ 'start' ਐਟਰੀਬਿਊਟ <address> ਤੱਤ ਵਿੱਚ <nat> ਵਿੱਚ <forward> ਵਿੱਚ ਗੁੰਮ

en: missing 'timezone' attribute for clock with offset='timezone'
pa: ਘੜੀ ਦਾ 'timezone' ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਗੁੰਮ ਹੈ ਜਿਸ ਦਾ offset='timezone' ਹੈ

en: missing 'usage' attribute for RAM filesystem
pa: RAM ਫਾਈਲਸਿਸਟਮ ਲਈ ਗੁੰਮ 'usage' ਤੱਤ

en: missing EGD backend type
pa: ਗੁੰਮ EGD ਬੈਕਐੰਡ ਕਿਸਮ

en: missing IFLA_VF_INFO in netlink response
pa: ਨੈੱਟਲਿੰਕ ਹੁੰਗਾਰੇ ਵਿੱਚ ਗੁੰਮ IFLA_VF_INFO

en: missing SCSI host capability type for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ SCSI ਹੋਸਟ ਸਮਰੱਥਾ ਕਿਸਮ ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: missing TPM device backend
pa: ਗੁੰਮ TPM ਯੰਤਰ ਬੈਕਐੰਡ

en: missing address type in network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ ਪਤਾ ਕਿਸਮ ਗੁੰਮ

en: missing argument
pa: ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing array element
pa: ਗੁੰਮ ਐਰੇ ਐਲੀਮੈਂਟ

en: missing backend for pool type %1$d
pa: ਪੂਲ ਕਿਸਮ %1$d ਲਈ ਬੈਕਐਂਡ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: missing capacity element
pa: ਗੁੰਮ ਸਮਰੱਥਾ ਐਲੀਮੈਂਟ

en: missing cpuset for vcpupin
pa: cpuset ਗੈਰਮੌਜੂਦ ਹੈ vcpupin ਲਈ

en: missing creationTime from existing snapshot
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੈਪਸ਼ਾਟ ਤੋਂ creationTime ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing destination file for disk %1$s: %2$s
pa: ਡਿਸਕ '%1$s' ਲਈ ਟਿਕਾਣਾ ਫਾਈਲ ਗੁੰਮ ਹੈ: %2$s

en: missing dev attribute in <interface> element
pa: <interface> ਤੱਤ ਵਿੱਚ dev ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਗੁੰਮ

en: missing devices information
pa: ਜੰਤਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing devices information for %1$s
pa: %1$s ਲਈ ਜੰਤਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing disk device alias name for %1$s
pa: %1$s ਲਈ ਜੰਤਰ ਜੰਤਰ ਉਪ ਨਾਂ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing domain in snapshot
pa: ਡੋਮੇਨ ਹਾਲਤ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing domain type attribute
pa: ਗੁੰਮ ਡੋਮੇਨ ਕਿਸਮ ਐਟਰੀਬਿਊਟ

en: missing entry in migration capabilities list
pa: ਪ੍ਰਵਾਸ ਯੋਗਤਾਵਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਗੁੰਮ ਇੰਦਰਾਜ

en: missing existing file for disk %1$s: %2$s
pa: ਡਿਸਕ %1$s ਲਈ ਮੌਜੂਦਾ ਫਾਈਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ: %2$s

en: missing feature name
pa: ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ  ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨਾਂ

en: missing filter parameter table
pa: ਫਿਲਟਰ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: missing host in migration URI: %1$s
pa: ਗੁੰਮ ਮੇਜਬਾਨ ਪ੍ਰਵਾਸ URI ਵਿੱਚ: %1$s

en: missing hostname element in migration data
pa: ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing hostuuid element in migration data
pa: ਰੂਟ (root) ਜੰਤਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing hub device type
pa: ਗੈਰਮੌਜੂਦ hub ਯੰਤਰ ਕਿਸਮ

en: missing input device type
pa: ਗੁੰਮ ਇੰਪੁੱਟ ਯੰਤਰ ਕਿਸਮ

en: missing input volume target path
pa: ਗੁੰਮ ਇੰਨਪੁਟ ਆਇਤਨ ਟਿਕਾਣਾ ਰਾਹ

en: missing interface information
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ

en: missing kernel information
pa: ਕਰਨਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing label for static security driver in domain %1$s
pa: ਸਥਿਰ ਸੁਰੱਖਿਆ ਡਰਾਈਵਰ ਲਈ ਡੋਮੇਨ %1$s ਵਿੱਚ ਲੇਬਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: missing listen attribute in migration data
pa: ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing migration capability name
pa: ਗੁੰਮ ਪ੍ਰਵਾਸ ਯੋਗਤਾ ਨਾਂ

en: missing name element in migration data
pa: ਕਰਨਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing name for disk source
pa: ਡਿਸਕ ਸਰੋਤ ਲਈ ਗੁੰਮ ਨਾਂ

en: missing name for host
pa: ਮੇਜਬਾਨ ਲਈ ਗੁੰਮ ਨਾਂ

en: missing name from disk snapshot element
pa: ਰੂਟ (root) ਇਕਾਈ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing name information
pa: ਨਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing name information in %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਡੋਮੇਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing operating system information
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing operating system information for %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing per-device path
pa: ਪ੍ਰਤੀ-ਜੰਤਰ ਮਾਰਗ ਗੌਰ-ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: missing pool source name element
pa: ਪੂਲ ਸੋਰਸ ਨਾਂ ਐਲੀਮੈਂਟ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing port attribute in migration data
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing product
pa: ਗੁੰਮ ਉਤਪਾਦ

en: missing required name attribute in DNS TXT record of network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਦੇ DNS TXT ਰਿਕਾਰਡ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦਾ ਨਾਂ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਗੁੰਮ

en: missing required value attribute in DNS TXT record named '%1$s' of network %2$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਦੇ '%2$s' ਨਾਂ ਵਾਲੇ DNS TXT ਰਿਕਾਰਡ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦਾ ਮੁੱਲ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਗੁੰਮ

en: missing required virtualport type
pa: ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ virtualport ਕਿਸਮ

en: missing root device information
pa: ਰੂਟ (root) ਜੰਤਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing root device information in %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਰੂਟ (root) ਜੰਤਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing root element
pa: ਰੂਟ (root) ਇਕਾਈ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing security model in domain seclabel
pa: ਡੋਮੇਨ seclabel ਵਿੱਚ ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਸੁਰੱਖਿਆ ਮਾਡਲ

en: missing security model when using multiple labels
pa: ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਸੁਰੱਖਿਆ ਮਾਡਲ ਜਦੋਂ ਮਲਟੀਪਲ ਲੇਬਲ ਵਰਤੇ ਗਏ

en: missing socket for unix transport
pa: ਯੂਨਿਕਸ ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਲਈ ਗੁੰਮ ਸਾਕੇਟ

en: missing source device
pa: ਸਰੋਤ ਜੰਤਰ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing source host
pa: ਸਰੋਤ ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing source information for device
pa: ਜੰਤਰ ਲਈ ਸਰੋਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing source information for device %1$s
pa: %1$s ਜੰਤਰ ਲਈ ਸਰੋਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing source path
pa: ਸਰੋਤ ਮਾਰਗ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing state from existing snapshot
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੈਪਸ਼ਾਟ ਤੋਂ ਸਟੇਟ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing storage capability type for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਸਮਰੱਥਾ ਕਿਸਮ ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: missing storage pool host name
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਸਰੋਤ ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਨਾਂ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing storage pool source adapter
pa: ਭੰਡਾਰਣ ਪੂਲ ਸਰੋਤ ਅਡਾਪਟਰ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing storage pool source device name
pa: ਗੁੰਮ ਸਟੋਰਜ਼ ਪੂਲ ਸਰੋਤ ਜੰਤਰ ਨਾਂ

en: missing storage pool source device path
pa: %s ਜੰਤਰ ਲਈ ਸਰੋਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing storage pool source host name
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਸਰੋਤ ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਨਾਂ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing storage pool source path
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਰ ਸਰੋਤ ਮਾਰਗ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing storage pool target path
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਟਾਰਗਿਟ ਮਾਰਗ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing tag id - each <vlan> must have at least one <tag id='n'/> subelement
pa: ਗੁੰਮ ਸੁਨੇਹਾ ਟੈਗ id - ਹਰੇਕ <vlan> ਦਾ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਇੱਕ ਜਰੂਰੀ <tag id='n'/> ਉੱਪ-ਤੱਤ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: missing target information for device
pa: ਜੰਤਰ ਲਈ ਨਿਯਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing target information for device %1$s
pa: %1$s ਜੰਤਰ ਲਈ ਨਿਯਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing tlsPort attribute in migration data
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing type attribute in migration data
pa: ਡੋਮੇਨ ਕਿਸਮ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing type in redirdev
pa: redirdev ਵਿੱਚ ਕਿਸਮ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing username for auth
pa: auth ਲਈ ਗੁੰਮ ਯੂਜ਼ਰ ਨਾਂ

en: missing uuid element in migration data
pa: ਜੰਤਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing vendor
pa: ਗੁੰਮ ਵਿਕਰੇਤਾ

en: missing video model and cannot determine default
pa: ਵੀਡੀਓ ਮਾਡਲ ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਹੈ ਅਤੇ ਮੂਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਦਾ

en: missing vlan tag data
pa: ਗੈਰਮੌਜੂਦ vlan ਟੈਗ ਡਾਟਾ

en: missing volume name element
pa: ਡੋਮੇਨ ਨਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: missing vporttype attribute in migration data
pa: ਪ੍ਰਵਾਸ ਡਾਟੇ ਵਿੱਚ vporttype ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਗੁੰਮ

en: mode of device reading and writing
pa: ਜੰਤਰ ਪੜਨ ਅਤੇ ਲਿਖਣ ਵਾਲਾ ਮੋਡ

en: model type
pa: ਮਾਡਲ ਕਿਸਮ:

en: modify cpu state in the guest
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਵਿੱਚ cpu ਹਾਲਾਤ ਸੁਧਾਰੋ

en: modify/get current state configuration
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਥਿਤੀ ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੋ/ਲਵੋ

en: modify/get persistent configuration
pa: ਸਥਿਰ ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੋ/ਲਵੋ

en: modify/get running state
pa: ਚੱਲ ਰਹੀ ਸਟੇਟ ਸੋਧੋ/ਲਵੋ

en: modify/get the title instead of description
pa: ਵਰਣਨ ਦੀ ਥਾਂ ਤੇ ਸਿਰਲੇਖ ਸੁਧਾਰੋ/ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: monitor must not be NULL
pa: ਮਾਨੀਟਰ NULL ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ

en: multiple DNS SRV records matching all specified fields were found in network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ ਦਰਸਾਏ ਗਏ ਸਾਰੇ ਮੇਲ ਖਾਂਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ DNS SRV ਇੰਦਰਾਜ ਲੱਭੇ ਗਏ ਸੀ

en: multiple forwarding interfaces specified for network '%1$s', only one is supported
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਲਈ ਬਹੁਤੇ forwarding interfaces ਦਰਸਾਏ ਗਏ, ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਹੀ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ

en: multiple interfaces with matching MAC address
pa: ਮਲਟੀਪਲ ਇੰਟਰਫੇਸ ਜਿਨਾਂ ਦਾ MAC ਐਡਰੈੱਸ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ

en: multiple matching DNS HOST records were found in network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ ਬਹੁਤੇ ਮੇਲ ਖਾਂਦੇ DNS HOST ਇੰਦਰਾਜ ਲੱਭੇ

en: multiple matching interfaces found
pa: ਮਲਟੀਪਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦੇ ਇੰਟਰਫੇਸ ਲੱਭੇ ਹਨ

en: multiple matching interfaces found: %1$s
pa: ਮਲਟੀਪਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦੇ ਇੰਟਰਫੇਸ ਲੱਭੇ ਹਨ: %1$s

en: multiple stream callbacks not supported
pa: ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ ਕਾਲ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ, ਸੰਭਵ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: mutex initialization failed
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: n - no, throw away my changes
pa: n - ਨਹੀਂ, ਮੇਰੇ ਕੀਤੇ ਬਦਲਾਅ ਸੁੱਟ ਦਿਓ

en: name of existing snapshot to make current
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਵਰਤਮਾਨ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਦਾ ਨਾਂ

en: name of file containing xml (or, if it starts with '<', the complete xml element itself) to add/modify, or to be matched for search
pa: ਜੋੜਨ/ਸੁਧਾਰਨ ਲਈ xml ਸਮਾਈ ਹੋਈ ਫਾਈਲ ਦਾ ਨਾਂ ਦਿਓ (ਜਾਂ, ਜੇ ਇਹ '<' ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ xml ਤੱਤ), ਜਾਂ ਖੋਜ ਲਈ ਮੇਲਣ ਵਾਸਤੇ

en: name of snapshot
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਦਾ ਨਾਂ

en: name of the inactive domain
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨ ਦਾ ਨਾਂ

en: name of the pool
pa: ਪੂਲ ਦਾ ਨਾਂ

en: name of the volume
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਦਾ ਨਾਂ

en: ncpus count exceeds maximum: %1$u > %2$u
pa: ncpus ਕਾਊਂਟ ਅਧਿਕਤਮ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ: %1$u > %2$u

en: ncpus too large
pa: ncpus ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ

en: needs rawio capability
pa: rawio ਸਮਰੱਥਾ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ

en: negotiated SSF %1$d was not strong enough
pa: ਵਿਚਾਰਿਆ SSF %1$d ਏਨਾਂ ਮਜਬੂਤ ਨਹੀਂ ਸੀ

en: negotiation SSF %1$d was not strong enough
pa: SSF %1$d ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨਾ ਏਨਾ ਮਜਬਰੂ ਨਹੀਂ ਸੀ

en: netlink event service not running
pa: netlink ਈਵੈਂਟ ਸੇਵਾ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਹੀ

en: netmask not allowed for IPv6 address '%1$s' in network '%2$s'
pa: IPv6 ਪਤੇ '%1$s' ਲਈ ਨੈੱਟਵਰਕ '%2$s' ਵਿੱਚ ਨੈੱਟਮਾਸਕ ਨੂੰ ਮਨਜੂਰੀ ਨਹੀਂ

en: network
pa: мрежа

en: network %1$s exists already
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: network %1$s is not active
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: network '%1$s' already exists with uuid %2$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ uuid %2$s ਨਾਲ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: network '%1$s' does not have a bridge name.
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਦਾ ਬਰਿੱਜ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: network '%1$s' doesn't have PCI device %2$04x:%3$02x:%4$02x.%5$x in use by domain
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਕੋਲ ਕੋਈ PCI ਯੰਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ %2$04x:%3$02x:%4$02x.%5$x ਡੋਮੇਨ ਵੱਲੋਂ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਹੈ

en: network '%1$s' doesn't have dev='%2$s' in use by domain
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਵਿੱਚ dev='%2$s' ਨੂੰ ਡੋਮੇਨ ਨਹੀਂ ਵਰਤਦਾ ਹੈ

en: network '%1$s' has an invalid netmask or IP address in route definition
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਕੋਲ ਰਾਹ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਅਢੁਕਵਾਂ ਨੈੱਟਮਾਸਕ ਜਾਂ IP ਪਤਾ

en: network '%1$s' has multiple default <portgroup> elements (%2$s and %3$s), but only one default is allowed
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਕੋਲ ਬਹੁਤੇ ਮੂਲ <portgroup> ਤੱਤ (%2$s ਅਤੇ %3$s) ਹਨ, ਪਰ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਮੂਲ ਨੂੰ ਹੀ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਹੈ

en: network '%1$s' has no associated interface or bridge
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਦਾ ਬਰਿੱਜ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: network '%1$s' is already defined with uuid %2$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ uuid %2$s ਨਾਲ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: network '%1$s' requires exclusive access to interfaces, but none are available
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਨੂੰ ਇੰਟਰਫੇਸਾਂ ਵਿੱਚ ਉਚੇਚਾ ਦਖਲ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਕੋਈ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: network '%1$s' uses a direct mode, but has no forward dev and no interface pool
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਇੱਕ ਸਿੱਧਾ ਰੂਪ ਵਰਤਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਕੋਈ ਅਗਲੇਰਾ dev ਅਤੇ interface pool ਕੋਲ ਨਹੀਂ

en: network filter config filename '%1$s' does not match name '%2$s'
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ-ਨਾਂ '%1$s' ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ '%2$s' ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: network filter information in XML
pa: XML ਵਿੱਚ ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: network filter name or uuid
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ ਨਾਂ ਜਾਂ uuid

en: network information
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: network information in XML
pa: XML ਵਿੱਚ ਨੈੱਟਵਰਕ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: network interface type
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਕਿਸਮ

en: network is already active
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: network is already active as '%1$s'
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ '%1$s' ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: network is not running
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: network name
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ

en: network name or uuid
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ ਜਾਂ uuid

en: network uuid
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ uuid

en: new bridge device name
pa: ਨਵਾਂ ਬਰਿੱਜ ਜੰਤਰ ਨਾਂ

en: new capacity for the vol, as scaled integer (default bytes)
pa: vol ਲਈ ਨਵੀਂ ਸਮਰੱਥਾ, ਸਕੇਲ ਕੀਤੇ ਪੂਰਨ ਅੰਕ (ਮੂਲ ਬਾਈਟਾਂ) ਵਜੋਂ

en: new maximum memory size, as scaled integer (default KiB)
pa: ਨਵਾਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮੈਮੋਰੀ ਆਕਾਰ, ਸਕੇਲ ਕੀਤੇ ਪੂਰਨ ਅੰਕ (ਮੂਲ KiB) ਵਜੋਂ

en: new memory size, as scaled integer (default KiB)
pa: ਨਵਾਂ ਮੈਮੋਰੀ ਆਕਾਰ, ਸਕੇਲ ਕੀਤੇ ਪੂਰਨ ਅੰਕ (ਮੂਲ KiB) ਵਜੋਂ

en: new state of the device
pa: ਇਸ ਜੰਤਰ ਲਈ ਕੋਈ ਅਧਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: new xml too large to fit in file
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: nl_recv failed
pa: nl_recv ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: nl_recv returned with error
pa: nl_recv ਗਲਤੀ ਸਮੇਤ ਵਾਪਿਸ ਆਇਆ

en: no
pa: ਨਹੀਂ

en: no CPUs found
pa: ਕੋਈ cpu ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: no FLR, PM reset or bus reset available
pa: ਕੋਈ FLR ਨਹੀਂ, PM ਰੀਸੈੱਟ ਜਾਂ ਬੱਸ ਰੀਸੈੱਟ ਉਪਲੱਬਧ ਹਨ

en: no PCI bus ID supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਕੋਈ PCI ਬੱਸ ID ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no PCI domain ID supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਕੋਈ PCI ਡੋਮੇਨ ID ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no PCI function ID supplied for '%1$s'
pa: ਕੋਈ PCI ਫੰਕਸ਼ਨ ID '%1$s' ਲਈ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no PCI product ID supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਕੋਈ PCI ਉਤਪਾਜ ID ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no PCI slot ID supplied for '%1$s'
pa: ਕੋਈ PCI ਸਲਾਟ ID '%1$s' ਲਈ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: no PCI vendor ID supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਕੋਈ PCI ਵਿਕਰੇਤਾ ID ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no SCSI LUN ID supplied for '%1$s'
pa: ਕੋਈ SCSI LUN ID '%1$s' ਲਈ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no SCSI bus ID supplied for '%1$s'
pa: ਕੋਈ SCSI ਬੱਸ ID '%1$s' ਲਈ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no SCSI host ID supplied for '%1$s'
pa: ਕੋਈ SCSI ਹੋਸਟ ID '%1$s' ਲਈ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no SCSI target ID supplied for '%1$s'
pa: ਕੋਈ SCSI ਟਾਰਗਿਟ ID '%1$s' ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: no USB bus number supplied for '%1$s'
pa: ਕੋਈ USB ਬੱਸ ਨੰਬਰ '%1$s' ਲਈ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: no USB device number supplied for '%1$s'
pa: ਕੋਈ USB ਜੰਤਰ ਨੰਬਰ '%1$s' ਲਈ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no USB interface class supplied for '%1$s'
pa: ਕੋਈ USB ਇੰਟਰਫੇਸ ਸ਼੍ਰੇਣੀ '%1$s' ਲਈ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ

en: no USB interface number supplied for '%1$s'
pa: ਕੋਈ USB ਇੰਟਰਫੇਸ ਨੰਬਰ '%1$s' ਲਈ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no USB interface protocol supplied for '%1$s'
pa: ਕੋਈ USB ਇੰਟਰਫੇਸ ਪਰੋਟੋਕਾਲ '%1$s' ਲਈ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: no USB interface subclass supplied for '%1$s'
pa: ਕੋਈ USB ਇੰਟਰਫੇਸ ਉਪ-ਸ਼੍ਰੇਣੀ '%1$s' ਲਈ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ

en: no USB product ID supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਕੋਈ USB ਉਤਪਾਦ ID ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no USB vendor ID supplied for '%1$s'
pa: ਗਲਤ USB ਜੰਤਰ ਨੰਬਰ '%1$s' ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: no WWNN supplied for '%1$s', and auto-generation failed
pa: '%1$s' ਲਈ ਕੋਈ WWNN ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no WWPN supplied for '%1$s', and auto-generation failed
pa: '%1$s' ਲਈ ਕੋਈ WWPN ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no assigned pty for device %1$s
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਲਈ ਕੋਈ pty ਨਿਰਧਾਰਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no autostart
pa: ਆਟੋ-ਸਟਾਰਟ ਨਹੀਂ

en: no available memory line found
pa: ਕੋਈ ਉਪਲੱਬਧ ਮੈਮੋਰੀ ਕਤਾਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: no block device path supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਕੋਈ ਬਲਾਕ ਜੰਤਰ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ

en: no call waiting for reply with prog %1$d vers %2$d serial %3$d
pa: prog %1$d vers %2$d serial %3$d ਨਾਲ ਰਿਪਲਾਈ ਲਈ ਕੋਈ ਕਾਲ ਵੇਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ

en: no client username was found
pa: ਕੋਈ ਕਲਾਂਈਟ ਯੂਜ਼ਰ-ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਸੀ

en: no config file for %1$s
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਸੰਟੈਕਸ ਗਲਤੀ: %1$s

en: no connection driver available
pa: ਕੋਈ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਡਰਾਈਵਰ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: no connection driver available for %1$s
pa: %1$s ਲਈ ਕੋਈ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਡਰਾਈਵਰ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: no device capabilities for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਕੋਈ ਜੰਤਰ ਸਮਰੱਥਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no device found with alias %1$s
pa: ਉਪਨਾਮ %1$s ਨਾਲ ਕੋਈ ਵੀ ਯੰਤਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਾ

en: no disk named '%1$s'
pa: '%1$s' ਨਾਂ ਵਾਲੀ ਕੋਈ ਡਿਸਕ ਨਹੀਂ

en: no domain XML passed
pa: ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ XML ਪੈਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ

en: no domain config
pa: ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ ਸੰਰਚਨਾ ਨਹੀਂ

en: no domain snapshot with matching name '%1$s'
pa: ਨਾਂ '%1$s' ਨਾਲ ਮਿਲਦਾ ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no domain with matching id %1$d
pa: ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ id %1$d ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: no domain with matching name '%1$s'
pa: ਨਾਂ '%1$s' ਨਾਲ ਮਿਲਦਾ ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no domain with matching uuid
pa: ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ uuid ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ

en: no domain with matching uuid '%1$s'
pa: uuid '%1$s' ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no domain with matching uuid '%1$s' (%2$s)
pa: uuid '%1$s' (%2$s) ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦੀ ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ ਨਹੀਂ

en: no error
pa: ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ

en: no extended partition found and no primary partition available
pa: ਕੋਈ ਐਕਸਟੈਂਡਡ ਭਾਗ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਜਾਂ ਕੋਈ ਪਰਾਇਮਰੀ ਭਾਗ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no job is active on the domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਤੇ ਕੋਈ ਜੌਬ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ

en: no large enough free extent
pa: ਲੋੜੀਂਦੇ ਫਰੀ ਐਕਸਟੈਂਟ ਵੱਡੇ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: no limit
pa: ਕੋਈ ਸੀਮਾ ਨਹੀਂ

en: no monitor path
pa: ਕੋਈ ਮਾਨੀਟਰ ਮਾਰਗ ਨਹੀਂ

en: no network interface supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਕੋਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no network with matching name '%1$s'
pa: ਨਾਂ '%1$s' ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no node device with matching name '%1$s'
pa: ਨਾਂ '%1$s' ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਕੋਈ ਨੋਡ ਜੰਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no nwfilter with matching name '%1$s'
pa: ਨਾਂ '%1$s' ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no parent for this device
pa: ਇਸ ਜੰਤਰ ਲਈ ਕੋਈ ਅਧਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no prefix found
pa: ਕੋਈ cpu ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: no removable media size supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਕੋਈ ਹਟਾਉਣਯੋਗ ਮੀਡੀਆ ਅਕਾਰ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no replacement string in template
pa: ਟੈਂਪਲੇਟ ਵਿੱਚ ਬਦਲਵੀਂ ਸਤਰ੍ਹ ਨਹੀਂ

en: no running guests.
pa: ਕੋਈ ਗਿਸਟ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: no secret with matching usage '%1$s'
pa: ਉਪਯੋਗਤਾ '%1$s' ਨਾਲ ਮਿਲਦਾ ਕੋਈ ਸੀਕਰਟੇ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no secret with matching uuid '%1$s'
pa: uuid '%1$s' ਨਾਲ ਕੋਈ ਸੀਕਰੇਟ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ

en: no size supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਕੋਈ ਅਕਾਰ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no sockets found
pa: ਕੋਈ ਸਾਕਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: no space
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਨਹੀਂ

en: no state
pa: ਕੋਈ ਹਾਲਤ ਨਹੀਂ

en: no storage pool with matching name '%1$s'
pa: ਕੋਈ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ '%1$s' ਨਾਂ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ

en: no storage vol with matching key %1$s
pa: ਮੇਲ ਖਾਂਦੀ ਚਾਬੀ %1$s ਨਾਲ ਕੋਈ ਭੰਡਾਰਣ vol ਨਹੀਂ

en: no storage vol with matching key '%1$s'
pa: ਕੋਈ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ '%1$s' ਕੁੰਜੀ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ

en: no storage vol with matching name '%1$s'
pa: ਕੋਈ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ '%1$s' ਨਾਂ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ

en: no storage vol with matching path '%1$s'
pa: ਕੋਈ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ '%1$s' ਮਾਰਗ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ

en: no stream callback registered
pa: ਸਟਰੀਮ ਦੀ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਾਲਬੈਕ ਰਜਿਸਟਰ ਹੋਈ ਹੈ

en: no suitable method to retrieve authentication credentials
pa: ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਕਰੀਡੈਂਸ਼ੀਅਲਾਂ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਢੁਕਵਾਂ ਢੰਗ ਨਹੀਂ

en: no suitable method to retrieve key passphrase
pa: ਚਾਬੀ ਪਾਸਫਰੇਜ਼ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕੋਈ ਢੁਕਵਾਂ ਤਰੀਕਾ ਨਹੀਂ

en: no system UUID supplied for '%1$s'
pa: '%1$s' ਲਈ ਕੋਈ ਸਿਸਟਮ UUID ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: no target device %1$s
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: no target name supplied for '%1$s'
pa: ਕੋਈ ਟਾਰਗਿਟ ਨਾਂ '%1$s' ਲਈ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: no threads found
pa: ਕੋਈ ਥਰਿੱਡ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: no transaction running, nothing to be committed.
pa: ਕੋਈ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ, ਪੱਕਾ ਕਰਨ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਨਹੀਂ।

en: no transaction running, nothing to rollback.
pa: ਕੋਈ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਪਿਛਾਂਹ ਰਿੜ੍ਹਨ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਵੀ ਨਹੀਂ।

en: no valid connection
pa: ਕੋਈ ਠੀਕ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no valid netlink response was received
pa: ਗਲਤ netlink ਜਵਾਬੀ ਸੁਨੇਹਾ

en: node CPU stats not implemented on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟ ਫਾਰਮ ਤੇ ਨੋਡ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ

en: node cpu map
pa: ਨੋਡ cpu ਨਕਸ਼ਾ

en: node device details in XML
pa: XML ਵਿੱਚ ਨੋਡ ਜੰਤਰ ਵੇਰਵਾ

en: node get memory parameters not implemented on this platform
pa: ਨੋਡ ਗੈੱਟ ਮੈਮੋਰੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਗਏ

en: node info not implemented on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟ ਫਾਰਮ ਤੇ ਨੋਡ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ

en: node information
pa: ਨੋਡ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: node memory stats not implemented on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟ ਫਾਰਮ ਤੇ ਨੋਡ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ

en: node set memory parameters not implemented on this platform
pa: ਨੋਡ ਸੈੱਟ ਮੈਮੋਰੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਗਏ

en: nodeset for NUMA memory tuning must be set if 'placement' is 'static'
pa: nodeset ਨੂੰ NUMA ਮੈਮੋਰੀ ਟਿਊਨਿੰਗ ਲਈ ਸੈੱਟ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ ਜੇ 'placement' ਨੂੰ 'static' ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: nonzero ncpus doesn't match with NULL cpus
pa: ਨਾਨ-ਜ਼ੀਰੋ ncpus, NULL cpus ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੇ

en: nonzero ncpus doesn't match with NULL xmlCPUs
pa: ਨਾਨ-ਜ਼ੀਰੋ ncpus, NULL xmlCPUs ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੇ

en: not supported on non-linux platforms
pa: NUMA ਨੂੰ ਇਸ ਹੋਸਟ ਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: nparams count exceeds maximum: %1$u > %2$u
pa: nparams ਕਾਊਂਟ ਅਧਿਕਤਮ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ: %1$u > %2$u

en: nparams in %1$s must be %2$d
pa: %1$s ਵਿੱਚ nparams ਦਾ %2$d ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: nparams in %1$s must be equal to %2$d
pa: %1$s ਵਿੱਚ nparams ਦਾ %2$d ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: nparams too large
pa: nparams ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ

en: numad is not available on this host
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਹੋਰ ਹੋਸਟ ਤੇ ਮਾਈਗਰੇਟ ਕਰੋ

en: number
pa: ਨੰਬਰ

en: number of bytes read:
pa: ਪੜ੍ਹੀਆਂ ਬਾਈਟਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

en: number of bytes written:
pa: ਵਿਖੀਆਂ ਬਾਈਟਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

en: number of flush operations:
pa: ਫਲੱਸ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

en: number of millisecs the shared memory service should sleep before next scan
pa: ਅਗਲੀ ਸਕੈਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਿੰਨੇ ਮਿਲੀ-ਸੈਕਿੰਡ ਸਾਂਝੀ ਮੈਮੋਰੀ ਸੇਵਾ ਨੂੰ ਸੌਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: number of pages to scan before the shared memory service goes to sleep
pa: ਸਾਂਝੀ ਮੈਮੋਰੀ ਸੇਵਾ ਦੇ ਸੌਂ ਜਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਕੈਨ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਸਫਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: number of read operations:
pa: ਪੜ੍ਹਨ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

en: number of seconds to squelch traffic on newly connected ports
pa: ਨਵੇਂ ਜੋੜੇ ਗਏ ਪੋਰਟਾਂ ਉੱਤੇ squelch ਆਵਾਜਾਈ ਲਈ ਸੈਕਿੰਡਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: number of virtual CPUs
pa: ਵਰਚੁਅਲ CPU ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: number of write operations:
pa: ਲਿਖਣ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

en: numbers not allowed in VMX format
pa: VMX ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਨੰਬਰ ਮਨਜੂਰ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: numerical overflow
pa: ਸੰਖਿਆਤਮਕ ਹੜ੍ਹ

en: numerical overflow: %1$s
pa: ਸੰਖਿਆਤਮਕ ਹੜ੍ਹ: %1$s

en: nvcpus is zero
pa: nvcpus ਸਿਫ਼ਰ ਹੈ

en: nvram address type must be spaprvio
pa: nvram ਪਤਾ ਕਿਸਮ ਲਾਜਮੀ spaprvio ਹੋਵੇ

en: nvram device is not supported by this QEMU binary
pa: nvram ਯੰਤਰ ਇਸ QEMU ਬਾਇਨਰੀ ਦੁਆਰਾ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: nvram device is only supported for PPC64
pa: nvram ਯੰਤਰ ਸਿਰਫ PPC64 ਲਈ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ

en: nwfilter is in use
pa: nwfilter ਵਰਤੋਂ ਅਧੀਨ ਹੈ

en: occupied
pa: ਰੁਝਿਆ

en: offline
pa: ਆਫਲਾਇਨ

en: offline migration
pa: ਆਫਲਾਈਨ ਪ੍ਰਵਾਸ

en: offline migration cannot handle non-shared storage
pa: ਆਫਲਾਈਨ ਪ੍ਰਵਾਸ ਗੈਰ-ਸਾਂਝਾ ਭੰਡਾਰਣ ਨਾਲ ਨਜਿੱਠ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ

en: offline migration is not supported by the destination host
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਮੇਜਬਾਨ ਵੱਲੋਂ ਆਫਲਾਈਨ ਪ੍ਰਵਾਸ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: offline migration is not supported by the source host
pa: ਸਰੋਤ ਮੇਜਬਾਨ ਵੱਲੋਂ ਆਫਲਾਈਨ ਪ੍ਰਵਾਸ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: offline migration must be specified with the persistent flag set
pa: ਆਫਲਾਈਨ ਪ੍ਰਵਾਸ ਲਾਜਮੀ ਹੀ ਸੈੱਟ ਕੀਤੇ ਅਟਲ ਫਲੈਗ ਨਾਲ ਦਰਸਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: ok
pa: ਠੀਕ ਹੈ

en: only a single memory balloon device is supported
pa: ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਹੀ ਮੈਮੋਰੀ ਬੈਲੂਨ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਹੈ ਨੂੰਸਿਰਫ ਇੱਕ ਹੀ ਮੈਮੋਰੀ ਬੈਲੂਨ ਨ

en: only a single nvram device is supported
pa: ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਇਕੱਲਾ nvram ਯੰਤਰ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ

en: only connect if safe console handling is supported
pa: ਸਿਰਫ ਤਾਂ ਹੀ ਜੁੜੋ ਜੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕੰਸੋਲ ਪਰਬੰਧਨ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਹੈ

en: only list pool of specified type(s) (if supported)
pa: ਸਿਰਫ ਦਰਸਾਈ ਗਈ ਕਿਸਮ/(ਕਿਸਮਾਂ) ਦੇ ਪੂਲ ਹੀ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ (ਜੇ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ)

en: only one RNG backend is supported
pa: ਸਿਰਫ ਇੱਕ RNG ਬੈਕਐੰਡ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ

en: only one TPM backend is supported
pa: ਸਿਰਫ ਇੱਕ TPM ਬੈਕਐੰਡ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ

en: only one emulatorpin is supported
pa: ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ

en: only one filesystem supported
pa: ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ

en: only one numatune is supported
pa: ਸਿਰਫ ਇੱਕ numatune ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ

en: only one resource element is supported
pa: ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਵਸੀਲਾ ਤੱਤ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ

en: only one set of redirection filter rule is supported
pa: ਰੀਡਾਇਰੈਕਸ਼ਨ ਫਿਲਟਰ ਰੂਲ ਦਾ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਸੈੱਟ ਹੀ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ

en: only supports mount filesystem type
pa: ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ

en: only supports passthrough accessmode
pa: ਸਿਰਫ਼ ਪਾਸਥਰੂਅ ਦਖਲ ਮੋਡ ਦਾ ਹੀ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: open an editor to modify the description
pa: ਵਰਣਨ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਲਈ ਕੋਈ ਸੰਪਾਦਕ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: operation aborted
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: operation aborted: %1$s
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਫੇਲ ਹੋਈ: %1$s

en: operation failed
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: operation failed: %1$s
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਫੇਲ ਹੋਈ: %1$s

en: operation forbidden for read only access
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਸਿਰਫ਼ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਹੀ ਵਰਜਿਤ ਹੈ

en: operation type %1$d not supported
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਕਿਸਮ %1$d ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: option %1$s takes a numeric argument
pa: ਚੋਣ %1$s ਅੰਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਲੈਂਦੀ ਹੈ

en: option '-%1$c' requires an argument
pa: ਚੋਣ '-%1$c' ਨੂੰ ਇੱਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: option '-%1$c'/'--%2$s' requires an argument
pa: ਚੋਣ '-%1$c'/'--%2$s' ਨੂੰ ਇੱਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: option --%1$s already seen
pa: ਚੋਣ --%1$s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵੇਖੀ ਜਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ

en: optional file of source xml to query for pools
pa: ਪੂਲਾਂ ਲਈ ਬੇਨਤੀ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਸਰੋਤ xml ਦੀ ਚੋਣਵੀਂ ਫਾਇਲ

en: optional host to query
pa: ਬੇਨਤੀ ਲਈ ਚੋਣਵਾਂ ਮੇਜ਼ਬਾਨ

en: optional initiator IQN to use for query
pa: ਬੇਨਤੀ ਲਈ ਚੋਣਵਾਂ ਪੋਰਟ

en: optional port to query
pa: ਬੇਨਤੀ ਲਈ ਚੋਣਵਾਂ ਪੋਰਟ

en: out of memory
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਖਤਮ ਹੋ ਗਈ

en: outbound average is mandatory
pa: ਅਾਊਟਬਾਉਂਡ ਔਸਤ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: output an XML string for the hypervisor sysinfo, if available
pa: hypervisor sysinfo ਲਈ XML ਸਤਰ੍ਹ ਦਿਓ, ਜੇ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ

en: overwrite any existing data
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੌਜੂਦਾ ਡਾਟਾ ਨੂੰ ਮੁੜ ਲਿਖੋ

en: owner %1$lld does not hold the resource lock
pa: ਮਾਲਕ %1$lld ਕੋਲ ਵਸੀਲਾ ਤਾਲਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: packet %1$d bytes received from server too large, want %2$d
pa: ਸਰਵਰ ਤੋਂ ਮਿਲੀ ਪੈਕੇਟ %1$d ਬਾਈਟ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਹੈ, %2$d ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: packet %1$d bytes received from server too small, want %2$d
pa: ਸਰਵਰ ਤੋਂ ਮਿਲੀ ਪੈਕੇਟ %1$d ਬਾਈਟ ਬਹੁਤ ਛੋਟੀ ਹੈ, %2$d ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: panicked
pa: ਹਫੜਾ-ਦਫੜੀ ਪਈ

en: parameter '%1$s' not supported
pa: ਪੈਰਾਮੀਟਰ '%1$s' ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: parameter '%1$s' occurs multiple times
pa: ਪੈਰਾਮੀਟਰ '%1$s' ਬਹੁਤ ਵਾਰੀ ਵਾਪਰਦਾ ਹੈ

en: parent %1$s would create cycle to %2$s
pa: %1$s ਨੂੰ %2$s ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਚਲਾ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: parser error
pa: ਪਾਰਸਰ ਗਲਤੀ

en: pass file descriptors N,M,... to the guest
pa: ਫਾਈਲ ਵਰਣਨ ਕਰਤਾ N,M,... ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਤੇ ਭੇਜੋ

en: passthrough mode requires a character device type attribute
pa: ਅਣਜਾਣ ਅਖਰ ਜੰਤਰਕਿਸਮ

en: path '%1$s' doesn't reference a file
pa:  '%1$s' ਰਾਹ ਕਿਸੇ ਫਾਈਲ ਦਾ ਹਵਾਲਾ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: path '%1$s' is not absolute
pa: ਮਾਰਗ '%1$s' ਨੀਯਤ ਹੈ

en: path does not exist, skipping file type checks
pa: ਰਸਤਾ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ, ਫਾਈਲ ਕਿਸਮ ਜਾਂਚ ਛੱਡੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: path of backing file in chain for a partial pull
pa: ਇੱਕ ਅੰਸ਼ਿਕ ਪੁੱਲ ਲਈ ਚੇਨ ਵਿੱਚ ਬੈਕਿੰਗ ਫਾਈਲ ਦਾ ਰਾਹ

en: path of base file to commit into (default bottom of chain)
pa: (ਚੇਨ ਦਾ ਮੂਲ ਤਲ) ਵਿੱਚ ਕਮਿੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਆਧਾਰ ਫਾਈਲ ਦਾ ਰਾਹ

en: path of the copy to create
pa: ਬਣਾਈ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਨਕਲ ਦਾ ਰਾਹ

en: path of top file to commit from (default top of chain)
pa: (ਚੇਨ ਦਾ ਮੂਲ ਤਲ) ਵਿੱਚ ਕਮਿੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਸਿਖਰਲੀ ਫਾਈਲ ਦਾ ਰਾਹ

en: paused
pa: ਵਿਰਾਮ ਹੈ

en: pcap_create failed
pa: pcap_create ਫੇਲ ਹੋਇਆ ਹੈ

en: peer-2-peer migration
pa: ਪੀਅਰ-ਟੂ-ਪੀਅਰ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ

en: per-device IO Weights, in the form of /path/to/device,weight,...
pa: ਪ੍ਰਤੀ-ਯੰਤਰ IO ਭਾਰ, ਇਸ ਤਰਜ਼ ਤੇ /path/to/device,weight,...

en: per-device boot elements cannot be used together with os/boot elements
pa: ਪ੍ਰਤੀ-ਜੰਤਰ ਬੂਟ ਐਲੀਮੈਂਟ os/boot ਐਲੀਮੈਂਟਾਂ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਵਰਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ

en: perform a live core dump if supported
pa: ਜੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ ਤਾਂ ਲਾਈਵ ਕੋਰ ਡੰਪ ਬਣਾਓ

en: perform selected wiping algorithm
pa: ਚੁਣਿਆ ਹੋਇਆ ਸਾਫ਼ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਐਲਗੋਰਿਥਮ ਚਲਾਓ

en: period in seconds to set collection
pa: ਸੰਗ੍ਰਿਹ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਅੰਤਰਾਲ ਸੈਕਿੰਡਾਂ ਵਿੱਚ

en: persist VM on destination
pa: ਨੀਯਤ ਟਿਕਾਣੇ ਤੇ VM ਨੂੰ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖੋ

en: persistent attach of device '%1$s' is not supported
pa: '%1$s' ਯੰਤਰ ਦੀ ਅਟਲ ਨੱਥੀ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: persistent attach of device is not supported
pa: ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਹੀ watchdog ਜੰਤਰ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ

en: persistent detach of device '%1$s' is not supported
pa: '%1$s' ਯੰਤਰ ਦੀ ਅਟਲ ਗੈਰ-ਨੱਥੀ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: persistent detach of device is not supported
pa: ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਹੀ watchdog ਜੰਤਰ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ

en: persistent update of device '%1$s' is not supported
pa: '%1$s' ਯੰਤਰ ਦੀ ਅਟਲ ਅੱਪਡੇਟ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: persistent update of device is not supported
pa: ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ ਦੇ ਹਾਟਪਲੱਗ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: pid_value in %1$s is too large
pa: %1$s ਵਿੱਚ pid_value ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਹੈ

en: poll failed in migration tunnel
pa: ਤਬਾਦਲਾ ਸੁਰੰਗ ਵਿੱਚ poll ਅਸਫਲ ਹੋਈ

en: pool '%1$s' already exists with uuid %2$s
pa: ਪੂਲ '%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ uuid %2$s ਨਾਲ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: pool '%1$s' has asynchronous jobs running.
pa: ਪੂਲ '%1$s' ਦੀ ਨਾ-ਸਮਕਾਲੀ ਕਾਰਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: pool '%1$s' is already defined with uuid %2$s
pa: ਪੂਲ '%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ uuid %2$s ਨਾਲ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: pool does not support pool deletion
pa: ਪੂਲ ਦੁਆਰਾ ਪੂਲ ਹਟਾਉਣ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: pool has no config file
pa: ਪੂਲ ਦੀ ਕੋਈ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਨਹੀ ਹੈ

en: pool information in XML
pa: XML ਵਿੱਚ ਪੂਲ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: pool is already active as '%1$s'
pa: ਪੂਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ '%1$s' ਤੌਰ ਤੇ ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: pool name
pa: ਪੂਲ ਨਾਂ

en: pool name or uuid
pa: ਪੂਲ ਨਾਂ ਜਾਂ uuid

en: pool name or uuid of the input volume's pool
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਡੋਮੇਨ ਦਾ ਨਾਂ

en: pool type '%1$s' does not support source discovery
pa: ਪੂਲ ਕਿਸਮ '%1$s' ਸਰੋਤ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: port-profile setlink timed out
pa: port-profile setlink ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਗਈ

en: prctl failed to reset KEEPCAPS
pa: KEEPCAPS ਨੂੰ ਰੀ-ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ prctl ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ

en: prctl failed to set KEEPCAPS
pa: KEEPCAPS ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਸਕਨ ਵਿੱਚ prctl ਅਸਫਲ

en: preallocate is only supported for raw type volume
pa: ਪਹਿਲ-ਵੰਡ ਸਿਰਫ ਕੱਚੀ ਕਿਸਮ ਦੇ ਆਇਤਨ ਲਈ ਹੀ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ

en: preallocate metadata (for qcow2 instead of full allocation)
pa: ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਪਹਿਲਾਂ-ਨਿਰਧਾਰਨ ਕਰੋ (ਪੂਰੇ ਨਿਰਧਾਰਨ ਦੀ ਥਾਂ qcow2 ਲਈ)

en: pretty-print any qemu monitor protocol output
pa: ਕਿਸੇ qemu ਮੌਨੀਟਰ ਜਾਬਤਾ ਆਊਟਪੁੱਟ ਨੂੰ pretty-print ਕਰੋ

en: pretty-print the output
pa: ਆਊਟਪੁੱਟ ਨੂੰ pretty-print ਕਰੋ

en: prevent any configuration changes to domain until migration ends
pa: ਪ੍ਰਵਾਸ ਮੁੱਕਣ ਤੱਕ ਡੋਮੇਨ ਤੇ ਕਿਸੇ ਸੰਰਚਨਾ ਬਦਲਾਅ ਤੋਂ ਬਚੋ

en: print XML document rather than attach the disk
pa: ਡਿਸਕ ਨੱਥੀ ਕਰਨ ਦੀ ਬਜਾਏ XML ਦਸਤਾਵੇਜ ਛਾਪੋ

en: print XML document rather than create
pa: XML ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਛਾਪੋ, ਨਾ ਕਿ ਬਣਾਓ

en: print XML document, but don't define/create
pa: XML ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਛਾਪੋ, ਪਰ ਦਿੱਤਾ/ਬਣਾਇਆ ਨਹੀਂ

en: print a more human readable output
pa: ਥੋੜੀ ਹੋਰ ਮਨੁੱਖੀ ਪੜ੍ਹਨਯੋਗ ਆਊਟਪੁੱਟ ਛਾਪੋ

en: print help
pa: ਮਦਦ ਛਾਪੋ

en: print help for this function
pa: ਇਸ ਫੰਕਸ਼ਨ ਲਈ ਛਪਾਈ ਮਦਦ

en: print the current directory
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਪ੍ਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: print the domain's hostname
pa: ਡੋਮੇਨ ਦਾ ਹੋਸਟ ਨਾਂ ਪ੍ਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: print the hypervisor canonical URI
pa: ਹਾਈਪਰਵੀਜ਼ਰ ਕੈਨੋਨੀਕਲ URI ਪ੍ਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: print the hypervisor hostname
pa: ਹਾਈਪਰਵੀਜ਼ਰ ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਨਾਂ ਪ੍ਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: print the hypervisor sysinfo
pa: ਹਾਈਪਰਵਾਈਸਰ sysinfo ਪ੍ਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: prints by percentage during 1 second.
pa: 1 ਸੈਕਿੰਡ ਦੌਰਾਨ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਛਾਪੇ।

en: prints specified cell statistics only.
pa: ਪ੍ਰਿੰਟ ਸਿਰਫ ਸੈੱਲ ਅੰਕੜੇ ਹੀ ਦਰਸਾਉਂਦੇ ਹਨ।

en: prints specified cpu statistics only.
pa: ਸਿਰਫ਼ ਦਰਸਾਏ ਹੋਏ cpu ਦੇ ਅੰਕੜੇ ਛਾਪਦਾ ਹੈ।

en: profile does not exist
pa: ਪਰੋਫਾਈਲ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: profile exists
pa: ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਵਜੂਦ ਰੱਖਦਾ ਹੈ

en: profileid parameter too long
pa: profileid ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਹੈ

en: program mismatch (actual %1$x, expected %2$x)
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਗਲਤ-ਮੇਲ (ਅਸਲ %1$x, ਲੋੜੀਂਦਾ %2$x)

en: protocol misses the family attribute
pa: ਪਰੋਟੋਕਾਲ ਵਿੱਚ ਫੈਮਿਲੀ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: provide XML suitable for migrations
pa: ਪ੍ਰਵਾਸਾਂ ਲਈ ਢੁਕਵਾਂ XML ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਓ

en: ps2 bus does not support %1$s input device
pa: ps2 ਬੱਸ %1$s ਇੰਪੁੱਟ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: qemu emulator '%1$s' does not support xen
pa: qemu ਇੰਮੂਲੇਟਰ '%1$s' xen ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: qemu state driver is not active
pa: qemu ਸਟੇਟ ਡਰਾਈਵਰ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: qom-get invalid object property type %1$d
pa: qom-get ਅਢੁਕਵੀਂ ਆਬਜੈਕਟ ਗੁਣ ਕਿਸਮ %1$d

en: qom-get reply was missing return data
pa: qom-get ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਵਾਪਸੀ ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: qom-list reply data was missing 'name'
pa: qom-list ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ 'ਨਾਂ' ਗੁੰਮ ਸੀ

en: qom-list reply has malformed 'type' data
pa: qom-list ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਬਣਤਰ ਵਾਲਾ 'ਕਿਸਮ' ਡਾਟਾ

en: qom-list-types reply data was missing 'name'
pa: qom-list-types ਜਵਾਬ ਡਾਟੇ ਵਿੱਚ 'ਨਾਂ' ਗੁੰਮ ਸੀ

en: qom-set invalid object property type %1$d
pa: qom-set ਅਢੁਕਵੀਂ ਆਬਜੈਕਟ ਗੁਣ ਕਿਸਮ %1$d

en: query-cpu-definitions reply data was missing 'name'
pa: query-cpu-definitions ਜਵਾਬ ਡਾਟੇ ਵਿੱਚ 'ਨਾਂ' ਗੁੰਮ ਸੀ

en: query-kvm replied unexpected data
pa: query-kvm ਨੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਅਣਕਿਆਸਿਆ ਡਾਟਾ ਦਿੱਤਾ

en: query-machines reply data was missing 'name'
pa: query-machines ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ 'ਨਾਂ' ਗੁੰਮ ਸੀ

en: query-machines reply has malformed 'alias' data
pa: query-machines ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਬਣਤਰ ਵਾਲਾ 'ਉਪਨਾਮ' ਡਾਟਾ

en: query-machines reply has malformed 'cpu-max' data
pa: query-machines ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਬਣਤਰ ਵਾਲਾ 'cpu-max' ਡਾਟਾ ਹੈ

en: query-machines reply has malformed 'is-default' data
pa: query-machines ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਬਣਤਰ ਵਾਲਾ 'ਮੂਲ ਹੈ' ਡਾਟਾ

en: query-status reply was missing running state
pa: cpu ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਰਿਟਰਨ ਡਾਟਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: query-target reply was missing arch data
pa: query-target ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਢਾਂਚਾ ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: query-version reply was missing 'major' version
pa: query-version ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ 'ਵੱਡਾ' ਸੰਸਕਰਣ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: query-version reply was missing 'micro' version
pa: query-version ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ 'ਮਾਇਕਰੋ' ਸੰਸਕਰਣ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: query-version reply was missing 'minor' version
pa: query-version ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ 'ਛੋਟਾ' ਸੰਸਕਰਣ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: query-version reply was missing 'package' version
pa: query-version ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ 'ਪੈਕੇਜ' ਸੰਸਕਰਣ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: query-version reply was missing 'qemu' data
pa: query-version ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ 'qemu' ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: quiesce guest's file systems
pa: ਪ੍ਰਹਾਉਣੇ ਦੇ ਫ਼ਾਈਲ ਸਿਸਟਮਾਂ ਨੂੰ quiesce ਕਰੋ

en: quit this interactive terminal
pa: ਇਹ ਇੰਟਰ-ਏਕਟਿਵ ਟਰਮੀਨਲ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: read I/O operations limit per second
pa: ਪੜ੍ਹਣ I/O ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਦੀ ਹੱਦ ਪ੍ਰਤੀ ਸੈਕਿੰਡ ਵਿੱਚ

en: read error on pipe
pa: ਪੜਨ ਵੇਲੇ ਪਾਈਪ ਗਲਤੀ

en: read-only connection
pa: ਸਿਰਫ਼ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ

en: reattach node device to its device driver
pa: ਨੋਡ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਇਸ ਦੇ ਜੰਤਰ ਡਿਸਕ ਡਰਾਈਵਰ ਨਾਲ ਮੁੜ-ਜੋੜੋ

en: reboot a domain
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ

en: received malformed monitor, check the XML definition
pa: ਗਲਤ ਬਣਤਰ ਵਾਲਾ ਮੌਨੀਟਰ ਮਿਲਿਆ, XML ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਜਾਂਚੋ

en: received unexpected cookie with P2P migration
pa: P2P ਪ੍ਰਵਾਸ ਨਾਲ ਅਣਕਿਆਸੀ ਕੁਕੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਈ

en: redefine metadata for existing snapshot
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲਈ ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਮੁੜ ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: redefine the XML for a domain's saved state file
pa: ਡੋਮੇਨ ਦੀ ਸੰਭਾਲੀ ਸਟੇਟ ਫਾਇਲ ਲਈ XML ਮੁੜ-ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਕਰੋ

en: referenced filter '%1$s' is missing
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਮੁੱਲ '%1$s' ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਸੀ

en: refresh a pool
pa: ਇੱਕ ਪੂਲ ਮੁੜ-ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋ

en: remoteDomainBlockStatsFlags: returned number of stats exceeds limit
pa: remoteDomainBlockStatsFlags: ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਮਿਲੇ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਸੀਮਾਂ ਤੋਂ ਪਾਰ ਲੰਘ ਗਏ ਹਨ

en: remoteDomainGetCPUStats: returned number of stats exceeds limit
pa: remoteDomainGetCPUStats: ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਮਿਲੇ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਸੀਮਾਂ ਤੋਂ ਪਾਰ ਲੰਘ ਗਏ ਹਨ

en: remoteNodeGetCPUStats: returned number of stats exceeds limit
pa: remoteNodeGetCPUStats: ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਮਿਲੇ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਸੀਮਾਂ ਤੋਂ ਪਾਰ ਲੰਘ ਗਏ ਹਨ

en: remoteNodeGetMemoryStats: returned number of stats exceeds limit
pa: remoteNodeGetMemoryStats:  ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਮਿਲੇ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਸੀਮਾਂ ਤੋਂ ਪਾਰ ਲੰਘ ਗਏ ਹਨ

en: remote_open: for 'ext' transport, command is required
pa: remote_open: 'ext' ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਲਈ, ਕਮਾਂਡ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ

en: remove all associated storage volumes (use with caution)
pa: ਸਾਰੇ ਸੰਬੰਧਿਤ ਭੰਡਾਰਣ ਆਇਤਨ ਹਟਾਓ (ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਵਰਤੋ)

en: remove associated storage volumes (comma separated list of targets or source paths) (see domblklist)
pa: ਸੰਬੰਧਿਤ ਭੰਡਾਰਣ ਆਇਤਨ ਹਟਾਓ (ਕੌਮਿਆਂ ਨਾਲ ਅਲੱਗ ਕੀਤੀ ਟਿਕਾਣਿਆਂ ਜਾਂ ਸਰੋਤ ਰਸਤਿਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ) (domblklist ਵੇਖੋ)

en: remove domain managed state file
pa: ਡੋਮੇ ਪਰਬੰਧਤ ਸਟੇਟ ਫਾਇਲ ਹਟਾਓ

en: removing block or network volumes is not supported: %1$s
pa: ਬਲਾਕ ਜਾਂ ਨੈੱਟਵਰਕ ਆਇਤਨ ਹਟਾਉਣਾ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ: %1$s

en: rename to new name during migration (if supported)
pa: ਮਾਈਗਰੇਸ਼ ਦੌਰਾਨ ਨਵਾਂ ਨਾਂ ਦਿਓ (ਜੇ ਸਹਿਯੋਗ ਹੋਵੇ)

en: reply was missing return data
pa: ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਵਾਪਸੀ ਡਾਟਾ ਗੁੰਮ ਸੀ

en: report daemon version too
pa: daemon ਸੰਸਕਰਣ ਦੀ ਵੀ ਇਤਲਾਹ ਕਰੋ

en: requested authentication type %1$s rejected
pa: ਲੋੜੀਂਦੀ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਕਿਸਮ %1$s ਰੱਦ ਕੀਤੀ ਹੈ

en: requested cpu amount exceeds maximum (%1$d > %2$d)
pa: ਲੋੜੀਂਦੀ cpu ਮਾਤਰਾ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ (%1$d > %2$d)

en: requested size of the cache (in bytes) used for compression
pa:  ਸੁੰਗੇੜਨ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਂਦੀ ਕੈਚੇ ਦਾ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤਾ ਆਕਾਰ (ਬਾਈਟਾਂ ਵਿੱਚ)

en: requested vcpus is greater than max allowable vcpus for the domain: %1$d > %2$d
pa: ਲੋੜੀਂਦਾ vcpus ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਅਧਿਕਤਮ ਮਨਜੂਰ vcpus ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ: %1$d > %2$d

en: require atomic operation
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: reset a domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਰੀਸੈੱਟ

en: reset node device
pa: ਨੋਡ ਜੰਤਰ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: reset the domain after core dump
pa: ਕੋਰ ਡੰਪ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਡੋਮੇਨ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: resize a vol
pa: ਇੱਕ ਵਾਲੀਅਮ ਮੁੜ-ਅਕਾਰ

en: resource busy
pa: ਵਸੀਲਾ ਰੁੱਝਿਆ ਹੋਇਆ

en: resource relabeling is not compatible with 'none' label type
pa: ਗਿਸਟ CPU ਹੋਸਟ CPU ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: restore a domain from a saved state in a file
pa: ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੰਭਾਲੀ ਹਾਲਤ ਤੋਂ ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: restore domain into paused state
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਵਿਰਾਮ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰੋ

en: restore domain into running state
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰੋ

en: restored
pa: ਮੁੜ-ਬਹਾਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: result too large: %1$llu
pa: ਨਤੀਜਾ ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਹੈ: %1$llu

en: resume a domain
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ

en: resume operation failed
pa: ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਕਾਰਵਾਈ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: resuming after dump failed
pa: ਡੰਪ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: resuming after snapshot failed
pa: ਡੰਪ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: retrieve vcpu count from the guest instead of the hypervisor
pa: ਹਾਈਪਰਵਾਈਜ਼ਰ ਦੀ ਬਜਾਏ ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਤੋਂ vcpu ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: return the pool uuid rather than pool name
pa: ਪੂਲ ਨਾਂ ਦੀ ਬਜਾਏ ਪੂਲ uuid ਵਾਪਿਸ ਕਰੋ

en: returned buffer is not same size as requested
pa: ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਇਆ ਬਫਰ ਅਕਾਰ ਲੋੜੀਂਦੇ ਅਕਾਰ ਦਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: returned number of disk errors exceeds limit
pa: ਵਾਪਸ ਆਈਆਂ ਡਿਸਕ ਗਲਤੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਹੱਦ ਨਾਲੋਂ ਵੱਧ ਹੈ

en: returns the storage pool for a given volume key or path
pa: ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਆਇਤਨ ਚਾਬੀ ਜਾਂ ਰਾਹ ਲਈ ਭੰਡਾਰਣ ਪੂਲ ਵਾਪਿਸ ਦਿੰਦਾ ਹੈ

en: returns the volume key for a given volume name or path
pa:  ਦਿੱਤੇ ਹੋਈ ਆਵਾਜ ਨਾਂ ਜਾਂ ਰਾਹ ਲਈ ਆਵਾਜ ਚਾਬੀ ਵਾਪਿਸ ਦਿੰਦਾ ਹੈ

en: returns the volume name for a given volume key or path
pa: ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਆਇਤਨ ਚਾਬੀ ਜਾਂ ਰਾਹ ਲਈ ਆਇਤਨ ਨਾਂ ਵਾਪਿਸ ਦਿੰਦਾ ਹੈ

en: returns the volume path for a given volume name or key
pa: ਦਿੱਤੇ ਹੋਏ ਆਇਤਨ ਨਾਂ ਜਾਂ ਚਾਬੀ ਲਈ ਆਵਾਜ ਰਾਹ ਵਾਪਿਸ ਦਿੰਦਾ ਹੈ

en: reuse any existing external files
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੌਜੂਦਾ ਬਾਹਰੀ ਫਾਈਲਾਂ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਵਰਤੋ

en: reuse existing destination
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਨੀਯਤ ਟਿਕਾਣਾ ਮੁੜ-ਵਰਤੋ

en: revert requires force
pa: ਮੁੜ-ਪਹਿਲਾਂ ਵਾਂਗ ਕਰਨ ਲਈ ਧੱਕੇ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: revert to current snapshot
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨੂੰ ਮੁੜ ਪਲਟੋ

en: rollback to previous restore point
pa: ਪਹਿਲੇ ਮੁੜ-ਬਹਾਲ ਬਿੰਦੂ ਤੱਕ ਪਿਛਾਂਹ-ਰਿੜ੍ਹੋ

en: rollback to previous saved configuration created via iface-begin
pa: iface-begin ਦੁਆਰਾ ਪਹਿਲੀਆਂ ਸੰਭਾਲੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਸੰਰਚਨਾਵਾਂ ਲਈ ਪਿਛਾਂਹ-ਰੇਹੜੂ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ

en: running
pa: ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: sasl start reply data too long %1$d
pa: sasl ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਜਵਾਬੀ ਡਾਟਾ ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ %1$d

en: sasl step reply data too long %1$d
pa: sasl ਪਗ ਜਵਾਬੀ ਡਾਟਾ ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ %1$d

en: save a domain state to a file
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਹਾਲਤ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲੋ

en: save canceled
pa: ਸੰਭਾਲਣਾ ਰੱਦ

en: save image is incomplete
pa: ਈਮੇਜ ਮੈਜਿਕ ਗਲਤ ਹੈ

en: saved
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੰਭਾਲੇ

en: saved state domain information in XML
pa: XML ਵਿੱਚ ਸਟੇਟ ਡੋਮੇਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੰਭਾਲੀ ਹੈ

en: saved state file to edit
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਹਾਲਤ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲੋ

en: saved state file to modify
pa: ਸੰਭਾਲੀ ਹੋਈ ਹਾਲਾਤ ਵਾਲੀ ਫਾਈਲ ਨਵੀਨੀਕਰਣ ਲਈ

en: saved state file to read
pa: ਪੜਨ ਲਈ ਸੰਭਾਲੀ ਸਟੇਟ ਫਾਇਲ

en: saving
pa: ਸੰਭਾਲਣਾ

en: screen ID higher than monitor count (%1$d)
pa: ਸਕਰੀਨ ਦੀ ID ਮੌਨੀਟਰ ਗਿਣਤੀ (%1$d) ਤੋਂ ਉਚੇਰੀ ਹੈ

en: screenshot of a current domain console
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੋਮੇਨ ਕੰਸੋਲ ਦਾ ਇੱਕ ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ

en: script used to bridge network interface
pa: ਬਰਿੱਜ ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਵਰਤਣ ਲਈ ਸਕਰਿਪਟ

en: scripts are not supported on interfaces of type %1$s
pa: %1$s ਕਿਸਮ ਦੇ ਇੰਟਰਫੇਸਾਂ ਉੱਪਰ ਸਕਰਿਪਟਾਂ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: secret '%1$s' does not have a value
pa: ਸੀਕਰੇਟ '%1$s' ਦਾ ਮੁੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: secret UUID
pa: ਸੀਕਰੇਟ UUID

en: secret attributes in XML
pa: XML ਵਿੱਚ ਸੀਕਰੇਟ ਐਟਰੀਬਿਊਟ

en: secret is private
pa: ਸੀਕਰੇਟ ਪਰਾਈਵੇਟ ਹੈ

en: security DOI string exceeds max %1$d bytes
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ DOI ਸਤਰ ਅਧਿਕਤਮ %1$d ਬਾਈਟ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ

en: security doi exceeds maximum: %1$zu
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ doi ਅਝਿਕਤਮ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗਈ ਹੈ: %1$zu

en: security image label already defined for VM
pa: VM ਲਈ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲੇਬਲ ਪਹਿਲਾਂ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: security imagelabel is missing
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਈਮੇਜ਼ਲੇਬਲ ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: security label already defined for VM
pa: VM ਲਈ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲੇਬਲ ਪਹਿਲਾਂ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: security label driver mismatch: '%1$s' model configured for domain, but hypervisor driver is '%2$s'.
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਲੇਬਲ ਡਰਾਈਵਰ ਗਲਤ-ਮੇਲ: '%1$s' ਮਾਡਲ ਡੋਮੇਨ ਲਈ ਸੰਰਚਿਤ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਪਰ ਹਾਈਪਰਵਾਈਸਰ ਡਰਾਈਵਰ '%2$s' ਹੈ।

en: security label exceeds maximum length: %1$d
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਲੇਬਲ ਦੀ ਲੰਬਾਈ ਅਧਿਕਤਮ ਤੋਂ ਵਧ ਗਈ ਹੈ: %1$d

en: security label exceeds maximum: %1$zd
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਲੇਬਲ ਅਧਿਕਤਮ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ: %1$zd

en: security label exceeds maximum: %1$zu
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਲੇਬਲ ਅਧਿਕਤਮ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ: %1$zu

en: security label is missing
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਲੇਬਲ ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: security label model %1$s is not supported with selinux
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਲੇਬਲ ਮਾਡਲ %1$s ਨੂੰ selinux ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: security model exceeds maximum: %1$zu
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਮਾਡਲ ਅਧਿਕਤਮ ਤੋਂ ਵਧ ਗਿਆ ਹੈ: %1$zu

en: security model string exceeds max %1$d bytes
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਮਾਡਲ ਸਤਰ ਅਧਿਕਤਮ %1$d ਬਾਈਟ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ

en: sending of PortProfileRequest failed.
pa: PortProfileRequest ਭੇਜਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: serial of disk device
pa: ਡਿਸਕ ਜੰਤਰ ਦਾ ਸੀਰੀਅਲ

en: server verification (of our certificate or IP address) failed
pa: ਸਰਵਰ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ (ਸਾਡੇ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਜਾਂ IP ਐਡਰੈੱਸ ਦੀ) ਫੇਲ ਹੋਈ

en: set a secret value
pa: ਇੱਕ ਸੀਕਰੇਟ ਮੁੱਲ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: set domain to be paused on next start
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਅਗਲੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੇ ਰੁਕਣ ਲਈ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: set domain to be paused on restore
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਰੀਸਟੋਰ ਤੇ ਰੁਕਣ ਲਈ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: set domain to be running on next start
pa: ਰੀਸਟਾਰਟ ਉਪਰੰਤ ਡੋਮੇਨ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: set domain to be running on restore
pa: ਰੀਸਟੋਰ ਉਪਰੰਤ ਡੋਮੇਨ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: set link state of a virtual interface
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਤੇ ਸਰਗਰਮ ਇੰਟਰਫੇਸ ਵੇਖਾਓ

en: set maximum limit on next boot
pa: ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਲੋੜੀਂਦਾ ਡਾਊਨਟਾਈਮ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: set maximum tolerable downtime
pa: ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਲੋੜੀਂਦਾ ਡਾਊਨਟਾਈਮ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: setuid or setgid failed
pa: setuid ਜਾਂ setgid ਅਸਫਲ

en: sgio is only supported for scsi host device
pa: sgio ਸਿਰਫ਼ scsi ਮੇਜਬਾਨ ਯੰਤਰ ਲਈ ਸਮਰਥਿਤ ਹੈ

en: show domain cpu statistics
pa: ਡੋਮੇਨ cpu ਦੇ ਅੰਕੜੇ ਵਿਖਾਓ

en: show free memory for all NUMA cells
pa: NUMA ਸੈੱਲ ਲਈ ਉਪਲੱਬਧ ਫਰੀ ਮੈਮੋਰੀ ਵੇਖਾਓ

en: show inactive defined XML
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ XML ਵੇਖਾਓ

en: show or set domain's description or title
pa: ਡੋਮੇਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: show version
pa: ਵਰਜਨ ਵੇਖਾਓ

en: show/set scheduler parameters
pa: ਸਮਾਂ-ਤਹਿ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਵੇਖਾਓ/ਸੈੱਟ-ਕਰੋ

en: shut off
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: shutdown
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: shutting down
pa: ਬੰਦ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: signum value %1$d is out of range
pa: signum ਮੁੱਲ %1$d ਹੱਦ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ

en: size > maximum buffer size
pa: ਅਕਾਰ > ਵੱਧ-ਤੋਂ-ਵੱਧ ਬਫਰ ਅਕਾਰ

en: size must be less than %1$llu
pa: ਆਕਾਰ %1$llu ਤੋਂ ਛੋਟਾ ਜਰੂਰੀ ਹੋਵੇ

en: size of the vol, as scaled integer (default bytes)
pa: vol ਦਾ ਆਕਾਰ, ਸਕੇਲ ਕੀਤੇ ਪੂਰਨ ਅੰਕ (ਮੂਲ ਬਾਈਟਾਂ) ਵਜੋਂ

en: skipped non-absolute path
pa: non-absolute ਰਾਹ ਛੱਡਿਆ

en: skipped restricted file
pa: ਪਾਬੰਦੀਸ਼ੁਦਾ ਫਾਈਲ ਛੱਡੀ

en: snapshot %1$s disappeared from list
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s ਸੂਚੀ ਵਿੱਚੋ ਗਾਇਬ ਹੋ ਗਿਆ

en: snapshot '%1$s' does not have a parent
pa: ਸੀਕਰੇਟ '%1$s' ਦਾ ਮੁੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: snapshot '%1$s' has no parent
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ '%1$s' ਦਾ ਕੋਈ ਮੂਲ ਨਹੀਂ

en: snapshot '%1$s' lacks domain '%2$s' rollback info
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ '%1$s' ਵਿੱਚ ਡੋਮੇਨ '%2$s' ਦੀ ਰੋਲਬੈਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੀ ਘਾਟ ਹੈ

en: snapshot information
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: snapshot name
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਾਂ

en: sndbuf must be a positive integer
pa: sndbuf ਇੱਕ ਧਨਾਤਮਕ ਅੰਕ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: socketpair failed
pa: sockpair ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: sockpair failed
pa: sockpair ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: source config data format
pa: ਸਰੋਤ ਸੰਰਚਨਾ ਡਾਟਾ ਫਾਰਮੈਟ

en: source device for underlying storage
pa: ਅਧੀਨ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਲਈ ਸਰੋਤ ਜੰਤਰ

en: source for disk '%1$s' is not a regular file; refusing to generate external snapshot name
pa: ਡਿਸਕ '%1$s' ਲਈ ਸਰੋਤ ਇਕ ਨਿਯਮਿਤ ਫਾਈਲ ਨਹੀਂ ਹੈ; ਬਾਹਰੀ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨਾਂ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: source name for underlying storage
pa: ਅਧੀਨ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਲਈ ਸਰੋਤ ਨਾਂ

en: source of network interface
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਦਾ ਸਰੋਤ

en: source of the media
pa: ਮੀਡੀਆ ਦਾ ਸਰੋਤ

en: source path for underlying storage
pa: ਅਧੀਨ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਲਈ ਸਰੋਤ ਮਾਰਗ

en: source-host for underlying storage
pa: ਅਧੀਨ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਲਈ ਸਰੋਤ-ਮੇਜ਼ਬਾਨ

en: spapr-vio address %1$#llx already in use
pa: spapr-vio ਐਡਰੈੱਸ %1$#llx ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਹੈ

en: spice TLS port set in XML configuration, but TLS is disabled in qemu.conf
pa: spice TLS ਪੋਰਟ XML ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚ ਸੈੱਟ ਹੈ, ਪਰ qemu.conf ਵਿੱਚ TLS ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ

en: spicevmc device type only supports virtio
pa: spicevmc ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ ਸਿਰਫ virtio ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗੀ ਦਿੰਦੀ ਹੈ

en: start a (previously defined) inactive domain
pa: ਇੱਕ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ (ਪਹਿਲਾਂ ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ) ਡੋਮੇਨ ਸ਼ੁਰੂ

en: start a (previously defined) inactive network
pa: ਇੱਕ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ (ਪਹਿਲਾਂ ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ) ਨੈੱਟਵਰਕ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: start a (previously defined) inactive pool
pa: ਇੱਕ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ (ਪਹਿਲਾਂ ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ) ਪੂਲ ਸ਼ੁਰੂ

en: start a physical host interface (enable it / "if-up")
pa: ਇੱਕ ਭੌਤਿਕ ਹੋਸਟ ਇੰਟਰਫੇਸ ਚਾਲੂ ਕਰੋ (ਇਸ ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰੋ / "if-up")

en: start a physical host interface.
pa: ਇੱਕ ਭੌਤਿਕ ਹੋਸਟ ਇੰਟਰਫੇਸ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: start cell %1$d out of range (0-%2$d)
pa: ਸਟਾਰਟ ਸੈੱਲ %1$d ਰੇਂਜ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ (0-%2$d)

en: start_cpu %1$d larger than maximum of %2$d
pa: start_cpu %1$d  %2$d ਦੇ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ

en: started
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: stat of '%1$s' failed
pa: '%1$s' ਦਾ ਸਟੇਟਸ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: stopped, with no saved guests
pa: ਰੋਕਿਆ ਗਿਆ, ਨਾ-ਸੰਭਾਲੇ ਹੋਏ ਪ੍ਰਾਹੁਣਿਆਂ ਨਾਲ

en: stopped, with saved guests
pa: ਰੋਕਿਆ ਗਿਆ, ਸੰਭਾਲੇ ਹੋਏ ਪ੍ਰਾਹੁਣਿਆਂ ਨਾਲ

en: storage pool '%1$s' is already active
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ'%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: storage pool '%1$s' is not active
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ '%1$s' ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: storage pool '%1$s' is still active
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ '%1$s' ਹਾਲੇ ਵੀ ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: storage pool does not support changing of volume capacity
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਵਾਲੀਅਮ ਸਮਰੱਥਾ ਤਬਦੀਲੀ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: storage pool does not support encrypted volumes
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਇਨਕ੍ਰਿਪਟਡ ਵਾਲੀਅਮਾਂ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: storage pool does not support vol deletion
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਵਾਲੀਅਮ ਹਟਾਉਣ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: storage pool does not support volume creation
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਵਾਲੀਅਮ ਬਣਾਉਣ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: storage pool does not support volume creation from an existing volume
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਮੌਜੂਦਾ ਵਾਲੀਅਮ ਤੋਂ ਵਾਲੀਅਮ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: storage pool information
pa: ਸਟੋਰਜ਼ ਪੂਲ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: storage pool is not active
pa: ਲਾਗ ਮਾਰਗ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: storage vol already exists
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਹਾਲੇ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: storage vol information
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: storage volume name '%1$s' already in use.
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਨਾਂ '%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤੋਂ ਅਧੀਨ ਹੈ।

en: stream aborted with unexpected status %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ %1$d ਨਤੀਜੇ ਨਾਲ ਸਟਰੀਮ ਅਧੂਰੀ ਛੱਡੀ ਗਈ

en: stream already has a callback registered
pa: ਸਟਰੀਮ ਦੀ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਾਲਬੈਕ ਰਜਿਸਟਰ ਹੋਈ ਹੈ

en: stream does not have a callback registered
pa: ਸਟਰੀਮ ਦੀ ਕਾਲਬੈਕ ਰਜਿਸਟਰ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਹੈ

en: stream had I/O failure
pa: ਸਟਰੀਮ ਵਿੱਚ I/O ਫੇਲ ਸੀ

en: stream had unexpected termination
pa: ਸਟਰੀਮ ਨੂੰ ਗਲਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਮੁਕੰਮਲ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: stream is not open
pa: ਸਟਰੀਮ ਖੁੱਲੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: string
pa: ਸਤਰ

en: string parameter '%1$s' unsupported
pa: ਸਤਰ ਪੈਰਾਮੀਟਰ '%1$s' ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ

en: string parameter name '%2$.*1$s' too long
pa: ਸਤਰ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਨਾਂ '%2$.*1$s' ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਹੈ

en: subdriver of disk device
pa: ਡਿਸਕ ਜੰਤਰ ਦਾ ਸਬ-ਡਰਾਈਵਰ

en: suspend a domain
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਮੁਅੱਤਲ ਕਰੋ

en: suspend a domain gracefully using power management functions
pa: ਪਾਵਰ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਫੰਕਸ਼ਨ ਵਰਤ ਕੇ ਕੋਈ ਡੋਮੇਨ ਸੁਹਜ ਢੰਗ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: suspend the host node for a given time duration
pa: ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਸਮੇਂ ਦੇ ਅਰਸੇ ਲਈ ਮੇਜਬਾਨ ਨੋਡ ਨੂੰ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰੋ

en: sysconf(_SC_OPEN_MAX) failed
pa: sysconf(_SC_OPEN_MAX) ਅਸਫਲ

en: system call error
pa: ਸਿਸਟਮ ਕਾਲ ਗਲਤੀ

en: system:
pa: ਸਿਸਟਮ:

en: take a live snapshot
pa: ਇੱਕ ਜੀਵੰਤ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲਉ

en: take a screenshot of a current domain console and store it into a file
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੋਮੇਨ ਕੰਸੋਲ ਦਾ ਇੱਕ ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ ਲਓ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਫ਼ਾਈਲ ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲੋ

en: take snapshot but create no metadata
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲਓ ਪਰ ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਨਾ ਬਣਾਓ

en: target %1$s already exists
pa: ਟਾਰਗਿਟ %1$s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: target %1$s already exists.
pa: ਟਾਰਗਿਟ %1$s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: target %1$s doesn't exist.
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %1$s ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: target %1$s:%2$d already exists
pa: ਟਾਰਗਿਟ %1$s:%2$d ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: target config data type format
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਸੰਰਚਨਾ ਡਾਟਾ ਕਿਸਮ ਫਾਰਮੈਟ

en: target device type
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ

en: target for underlying storage
pa: ਅਧੀਨ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਲਈ ਟਾਰਗਿਟ

en: target must be 0 for controller fdc
pa: ਨਿਯੰਤਰਕ fdc ਲਈ ਟਿਕਾਣਾ 0 ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: target must be 0 for controller model 'lsilogic'
pa: ਨਿਯੰਤਰਕ ਮਾਡਲ 'lsilogic' ਲਈ ਟਿਕਾਣੇ ਦਾ 0 ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: target must be 0 for ide controller
pa: ide ਨਿਯੰਤਰਕ ਲਈ ਟਿਕਾਣੇ ਦਾ 0 ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: target network name
pa: ਨੀਯਤ ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ

en: target of disk device
pa: ਡਿਸਕ ਜੰਤਰ ਦਾ ਟਾਰਗਿਟ

en: target type must be specified for %1$s device
pa: %1$s ਜੰਤਰ ਲਈ ਟਾਰਗਿਟ ਕਿਸਮ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਨੀ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: template '%1$s' does not exist
pa: ਟੈਂਪਲਿਟ '%1$s' ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: template does not exist
pa: ਟੈਂਪਲਿਟ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: terminate gracefully
pa: ਸੁਹਜ ਢੰਗ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: the <forward> 'dev' attribute cannot be used when <address> or <pf> sub-elements are present in network %1$s
pa: <forward> 'dev' ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਵਰਤਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਜਦੋਂ <address> ਜਾਂ <pf> ਉੱਪ-ਤੱਤ ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਹਨ

en: the MAC address '%1$s' matches multiple interfaces
pa: '%1$s' MAC ਪਤਾ ਬਹੁਤੇ ਇੰਟਰਫੇਸਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ

en: the backing volume if taking a snapshot
pa: ਬੈਕਿੰਗ ਆਇਤਨ ਜੇ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ

en: the caller doesn't support keepalive protocol; perhaps it's missing event loop implementation
pa: ਕਾਲਰ keepalive ਜਾਬਤੇ ਨੂੰ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ; ਸ਼ਾਇਦ ਇਹ ਈਵੈਂਟ ਲੂਪ ਲਾਗੂ ਕਰਨਾ ਭੁੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: the codeset of keycodes, default:linux
pa: ਕੀ-ਕੋਡਾਂ ਦਾ codeset, default:linux

en: the default lockspace already exists
pa: ਮੂਲ ਲਾਕਸਪੇਸ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: the domain does not have a current snapshot
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਹੋਰ ਹੋਸਟ ਤੇ ਮਾਈਗਰੇਟ ਕਰੋ

en: the key code
pa: ਕੀ-ਕੋਡ

en: the process ID
pa: ਕਾਰਵਾਈ ID

en: the signal number or name
pa: ਸੰਕੇਤ ਦਾ ਨੰਬਰ ਜਾਂ ਨਾਂ

en: the state to restore
pa: ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਹਾਲਤ

en: the time (in milliseconds) how long the keys will be held
pa: ਸਮਾਂ (ਮਿਲੀ-ਸੈਕਿੰਡਾਂ ਵਿੱਚ) ਜਿੰਨੀ ਦੇਰ ਲਈ ਚਾਬੀਆਂ ਕਾਬੂ 'ਚ ਰੱਖੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ

en: there is already a DNS TXT record with name '%1$s' in network %2$s
pa: '%1$s' ਨਾਂ ਵਾਲਾ ਇੱਕ DNS TXT ਇੰਦਰਾਜ ਨੈੱਟਵਰਕ %2$s ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਹੈ

en: there is already at least one DNS HOST record with a matching field in network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮੇਲ ਖਾਂਦੇ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਇੱਕ DNS HOST ਇੰਦਰਾਜ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: there is already at least one DNS SRV record matching all specified fields in network %1$s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਦਰਸਾਏ ਗਏ ਮੇਲ ਖਾਂਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਨਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਇੱਕ DNS SRV ਇੰਦਰਾਜ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: there is an existing dhcp host entry in network '%1$s' that matches "<host mac='%2$s' name='%3$s' ip='%4$s'/>"
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਵਿੱਚ ਇੱਕ dhcp ਮੇਜਬਾਨ ਐਂਟਰੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ  ਜੋ ਕਿ "<ਮੇਜਬਾਨ mac='%2$s' ਨਾਂ='%3$s' ip='%4$s'/>" ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦੀ ਹੈ

en: there is an existing dhcp range entry in network '%1$s' that matches "<range start='%2$s' end='%3$s'/>"
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਮੌਜੂਦ dhcp ਹੱਦ ਦਰਜ ਹੈ ਜੋ ਕਿ "<range start='%2$s' end='%3$s'/>" ਨਾਲ ਮਿਲਦੀ-ਜੁਲਦੀ ਹੈ

en: there is an existing interface entry in network '%1$s' that matches "<interface dev='%2$s'>"
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇੱਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਐਂਟਰੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ ਜਿਹੜੀ ਕਿ "<interface dev='%2$s'>" ਨਾਲ ਮਿਲਦੀ ਹੈ

en: there is an existing portgroup entry in network '%1$s' that matches "<portgroup name='%2$s'>"
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ '%1$s' ਵਿੱਚ "<portgroup name='%2$s'>" ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦੀ ਇੱਕ ਮੌਜੂਦਾ ਪੋਰਟਗਰੁੱਪ ਐਂਟਰੀ ਹੈ

en: there is another transaction running.
pa: ਇੱਕ ਹੋਰ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: this QEMU binary lacks multiple smartcard support
pa: ਇਹ QEMU ਬਾਇਨਰੀ ਬਹੁ-ਸਮਾਰਟ-ਕਾਰਡ ਸਮਰਥਨ ਦੀ ਘਾਟ ਰੱਖਦੀ ਹੈ

en: this QEMU binary lacks smartcard host mode support
pa: ਇਹ QEMU ਬਾਇਨਰੀ ਸਮਾਰਟ-ਕਾਰਡ ਮੇਜਬਾਨ ਰੂਪ ਸਮਰਥਨ ਦੀ ਘਾਟ ਰੱਖਦੀ ਹੈ

en: this QEMU binary lacks smartcard passthrough mode support
pa: ਇਹ QEMU ਬਾਇਨਰੀ ਬਹੁ-ਸਮਾਰਟ-ਕਾਰਡ ਲਾਂਘਾ ਰੂਪ ਦੀ ਘਾਟ ਰੱਖਦੀ ਹੈ

en: this disk doesn't support update
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: this domain does not have a device to delete snapshots
pa: ਇਸ ਡੋਮੇਨ ਕੋਲ ਸਨੈਪ-ਸ਼ਾਟ ਮਿਟਾਉਣ ਲਈ ਯੰਤਰ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ

en: this domain does not have a device to take snapshots
pa: ਇਸ ਡੋਮੇਨ ਕੋਲ ਸਨੈਪ-ਸ਼ਾਟ ਲੈਣ ਲਈ ਯੰਤਰ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ

en: this domain exists already
pa: ਇਹ ਡੋਮੇਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: this function is not supported by the connection driver
pa: ਇਸ ਫੰਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਡਰਾਈਵਰ ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: this function is not supported by the connection driver: %1$s
pa: ਇਸ ਫੰਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਡਰਾਈਵਰ ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ: %1$s

en: this network exists already
pa: ਇਹ ਨੈੱਟਵਰਕ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: this platform is missing dlopen
pa: ਇਸ ਮੰਚ ਵਿੱਚੋਂ dlopen ਗੁੰਮ ਹੈ

en: this qemu doesn't support the rng-egd backend
pa: ਇਹ qemu rng-egd  ਬੈਕਐੰਡ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: timeout must be positive
pa: ਸਮਾਂ ਮਿਆਦ ਜਰੂਰੀ ਧਨਾਤਮਕ ਹੋਵੇ

en: timeout seconds. must be positive.
pa: ਸਮਾਂ ਮਿਆਦ ਸੈਕਿੰਡ। ਧਨਾਤਮਕ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ।

en: timeout, async and block options are exclusive
pa: ਸਮਾਂ ਮਿਆਦ, async ਅਤੇ ਬਲਾਕ ਚੋਣਾਂ ਖਾਸ ਹਨ

en: too many NUMA cells: %1$d > %2$d
pa: ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ NUMA ਸੈੱਲ: %1$d > %2$d

en: too many disk snapshot requests for domain
pa: ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜੰਤਰ ਨਾਂ ਲੋੜੀਂਦੇ ਹਨ

en: too many drivers registered
pa: ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਡਰਾਈਵਰ ਰਜਿਸਟਰ ਹਨ

en: too many drivers registered in %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਡਰਾਈਵਰ ਰਜਿਸਟਰ ਹਨ

en: too many keycodes
pa: ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕੀ-ਕੋਡ

en: too many memory stats requested: %1$d > %2$d
pa: ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮੈਨੋਹੀ ਸਟੇਟਸ ਮੰਗੇ ਗਏ ਹਨ: %1$d > %2$d

en: top '%1$s' in chain for '%2$s' has no backing file
pa: ਸਿਖਰਲੇ '%1$s' ਲੜੀ '%2$s' ਵਿੱਚ ਕੋਲ ਕੋਈ ਬੈਕਿੰਗ ਫਾਈਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: total I/O operations limit per second
pa: ਕੁੱਲ I/O ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਦੀ ਹੱਦ ਪ੍ਰਤੀ ਸੈਕਿੰਡ ਵਿੱਚ

en: total and read/write bytes_sec cannot be set at the same time
pa: bytes_sec ਦਿਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕਦਾ

en: total and read/write iops_sec cannot be set at the same time
pa: ਕੁੱਲ ਅਤੇ ਪੜ੍ਹਨ/ਲਿਖਣ iops_sec ਇੱਕੋ ਸਮੇਂ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ

en: total and read/write of bytes_sec cannot be set at the same time
pa: bytes_sec ਦਾ ਕੁੱਲ ਅਤੇ ਪੜ੍ਹਨ/ਲਿਖਣ ਇਕੋ ਸਮੇਂ ਤੇ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: total and read/write of iops_sec cannot be set at the same time
pa: iops_sec ਦਾ ਕੁੱਲ ਅਤੇ ਪੜ੍ਹਨ/ਲਿਖਣ ਇਕੋ ਸਮੇਂ ਤੇ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: total duration of flushes (ns):
pa: ਫ਼ਲੱਸ਼ਾਂ ਦਾ ਕੁੱਲ ਅਰਸਾ (ns):

en: total duration of reads (ns):
pa: ਪੜ੍ਹਤਾਂ ਦਾ ਕੁੱਲ ਅਰਸਾ (ns):

en: total duration of writes (ns):
pa: ਲਿਖਣ ਦਾ ਕੁੱਲ ਅਰਸਾ (ns):

en: transient disks not supported yet
pa: cpu affinity ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: transient domain needs to request run or pause to revert to inactive snapshot
pa: ਟਰਾਂਜ਼ੀਐਂਟ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਗੈਰ-ਸਰਗਰਮ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਵਿੱਚ ਵਾਪਸ ਬਦਲਣ ਲਈ ਚਲਾਓ ਜਾਂ ਰੁਕੋ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: transient domains do not have any persistent config
pa: ਅਸਥਾਈ ਡੋਮੇਨਾਂ ਦੀ ਕੋਈ ਅਟਲ ਸੰਰਚਨਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ

en: transport methods unix, ssh and ext are not supported under Windows
pa: ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਢੰਗ unix, ssh ਅਤੇ ext ਨੂੰ Windows ਅਧੀਨ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: tray is only valid for cdrom and floppy
pa: ਟਰੇ ਸਿਰਫ cdrom ਅਤੇ ਫਲਾਪੀ ਲਈ ਯੋਗ ਹੈ

en: try harder on risky reverts
pa: ਜੋਖਿਮ ਵਾਲੇ ਪਲਟਣ ਤੇ ਜੋਰ ਲਾ ਕੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: tty console
pa: tty ਕੰਸੋਲ

en: tunnelled migration
pa: ਟੰਨਲਡ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ

en: tunnelled migration failed to read from qemu
pa: tunnelled ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ qemu ਤੋਂ ਪੜਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: tunnelled migration requested but NULL stream passed
pa: tunnelled ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਰਜਿਸਟਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪਰ NULL ਸਟਰੀਮ ਪਾਸ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: tunnelled offline migration does not make sense
pa: ਟਨਲ ਕੀਤੇ ਆਫਲਾਈਨ ਪ੍ਰਵਾਸ ਦੀ ਕੋਈ ਤੁੱਕ ਨਹੀਂ ਬਣਦੀ

en: type of storage pool sources to discover
pa: ਖੋਜਣ ਲਈ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਸਰੋਤ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: type of storage pool sources to find
pa: ਲੱਭਣ ਲਈ ਸਟੋਰਜ਼ ਪੂਲ ਸਰੋਤ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: type of the pool
pa: ਪੂਲ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: type of update (add-first, add-last (add), delete, or modify)
pa: ਅਪਡੋਟ ਦੀ ਕਿਸਮ (add-first, add-last (add), ਮਿਟਾਓ, ਜਾਂ ਸੁਧਾਰੋ)

en: uid and gid should be mapped both
pa: uid ਅਤੇ gid ਇਕੱਠੇ ਮੈਪ ਕੀਤੇ ਜਾਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ

en: unable to access device %1$s
pa: ਜੰਤਰ %1$s ਮਨਜੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: unable to access disk %1$s
pa: ਫਾਇਲ %1$s ਸੰਭਾਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: unable to add SSH host key for host '%1$s': %2$s
pa: USB ਡਿਸਕ  '%1$s' ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ: %2$s

en: unable to allocate security context
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸੰਗ ਵੰਡਣ ਵਿੱਚ ਅਯੋਗ

en: unable to allocate socket security context '%1$s'
pa: ਸਾਕਟ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕੰਟੈਕਸਟ '%1$s' ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: unable to change config on '%1$s' graphics type
pa: '%1$s' ਗਰਾਫਿਕਸ ਕਿਸਮ ਤੇ ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ ਹੈ

en: unable to change config on '%1$s' network type
pa: '%1$s' ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਿਸਮ ਤੇ ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ ਹੈ

en: unable to clear socket security context '%1$s'
pa: ਸਾਕਟ ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸੰਗ '%1$s' ਕਲੀਅਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: unable to close %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: unable to close file %1$s
pa: ਫਾਇਲ %1$s ਸੰਭਾਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: unable to close pipe
pa: ਪਾਈਪ ਬੰਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: unable to connect to server at '%1$s:%2$s'
pa: '%1$s:%2$s' ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: unable to create hugepage path %1$s
pa: hugepage ਟਿਕਾਣਾ %1$s ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: unable to create rundir %1$s: %2$s
pa: rundir %1$s ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %2$s

en: unable to create selinux context for: %1$s
pa: selinux ਪ੍ਰਸੰਗ ਇਸ ਲਈ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ: %1$s

en: unable to create socket pair
pa: ਸਾਕਟ ਜੋੜੇ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਫਲi

en: unable to determine if snapshot has parent
pa: ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਨਾਂ ਪਤਾ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ

en: unable to execute QEMU agent command '%1$s'
pa: QEMU ਏਜੰਟ ਕਮਾਂਡ '%1$s' ਨੂੰ ਅਮਲ ਵਿੱਚ ਲਿਆਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: unable to execute QEMU agent command '%1$s': %2$s
pa: QEMU ਏਜੰਟ ਕਮਾਂਡ '%1$s' ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ: %2$s

en: unable to execute QEMU command '%1$s'
pa: QEMU ਕਮਾਂਡ '%1$s' ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: unable to execute QEMU command '%1$s': %2$s
pa: QEMU ਕਮਾਂਡ '%1$s' ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ: %2$s

en: unable to fsync %1$s
pa: %1$s ਨੂੰ fsync ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: unable to generate uuid
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ ਜਾਂ uuid

en: unable to get PID %1$d security context
pa: PID %1$d ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸੰਗ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: unable to get cpu account
pa: cpu ਅਕਾਊਂਟ ਪਤਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: unable to get current process context '%1$s'
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸੰਗ '%1$s' ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: unable to get monitor count
pa: ਮਾਨੀਟਰ ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: unable to get node capabilities
pa: ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ ਹੈ

en: unable to get numa affinity
pa: numa ਰਿਸ਼ਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: unable to get screen resolution
pa: ਸਕਰੀਨ ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਣ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: unable to get selinux context range
pa: selinux ਪ੍ਰਸੰਗ ਹੱਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: unable to handle monitor type: %1$s
pa: ਮਾਨੀਟਰ ਕਿਸਮ ਪਰਬੰਧਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %1$s

en: unable to init mutex
pa: mutex ਨੂੰ init ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: unable to initialize VirtualBox driver API
pa: ਵਰਚੁਅਲ-ਬਾਕਸ ਡਰਾਈਵਰ API ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: unable to load knownhosts file '%1$s': %2$s
pa: ਮੇਜ਼ਬਾਨ-ਨਾਂ '%1$s' ਰਿਜ਼ੌਲਵ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ: %2$s

en: unable to open stream
pa: ਸਟਰੀਮ ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: unable to parse URI: %1$s
pa: URI ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ: %1$s

en: unable to parse diskspec: %1$s
pa: diskspec ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ: %1$s

en: unable to parse mac address '%1$s'
pa: ਮੈਕ ਐਜਰੈੱਸ '%1$s' ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: unable to parse memspec: %1$s
pa: memspec ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ: %1$s

en: unable to perform snapshot filtering
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਫਿਲਟਰ ਕਰਨ ਅਮਲ ਵਿੱਚ ਲਿਆਉਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: unable to poll on child
pa: ਚਿਲਡ ਉੱਪਰ ਪੋਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: unable to read child stderr
pa: ਚਿਲਡ stderr ਪੜਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: unable to read child stdout
pa: ਚਿਲਡ stdout ਪੜਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: unable to read server cert %1$s
pa: ਸਰਵਰ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ: %1$s

en: unable to read vmware log file
pa: vmware ਲਾਗ ਫਾਇਲ ਪੜਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ

en: unable to register monitor events
pa: ਮਾਨੀਟਰ ਈਵੈਂਟ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: unable to save metadata for snapshot %1$s
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ %1$s ਲਈ ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਸੰਭਾਲਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: unable to set AppArmor profile '%1$s' for '%2$s'
pa: AppArmor ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ '%1$s' ਨੂੰ '%2$s' ਲਈ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: unable to set SELinux security context '%1$s' for '%2$s'
pa: SELinux ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸੰਗ '%1$s' ਨੂੰ '%2$s' ਲਈ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: unable to set balloon driver collection period
pa: ਬੈਲੂਨ ਚਾਲਕ ਸਮੂਹ ਅਰਸਾ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: unable to set ownership of '%1$s' to %2$d:%3$d
pa: '%1$s' ਦੀ ਮਲਕੀਅਤ %2$d ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ:%3$d

en: unable to set ownership of '%1$s' to user %2$d:%3$d
pa: '%1$s' ਦੀ ਮਲਕੀਅਤ ਯੂਜ਼ਰ %2$d ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ:%3$d

en: unable to set security context '%1$s'
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸੰਗ '%1$s' ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: unable to set security context '%1$s' on '%2$s'
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸੰਗ '%1$s' ਨੂੰ %2$s ਉੱਪਰ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: unable to set security context range '%1$s'
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸੰਗ ਹੱਦ '%1$s' ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਯੋਗ

en: unable to set socket security context '%1$s'
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸੰਗ '%1$s' ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: unable to set tty attributes: %1$s
pa: tty ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %1$s

en: unable to set user and group to '%1$ld:%2$ld' on '%3$s'
pa:  ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸੰਗ '%1$ld:%2$ld' ਨੂੰ %3$s ਉੱਪਰ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ

en: unable to stat for disk %1$s: %2$s
pa: USB ਡਿਸਕ %1$s ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ: %2$s

en: unable to unload already unloaded profile
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਅਨਲੋਡ ਕੀਤੇ ਜਾ ਚੁੱਕੇ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਨੂੰ ਅਨਲੋਡ ਕਰਨੋਂ ਅਸਮਰੱਥ

en: unable to wait for process %1$lld
pa: ਕਾਰਜ %1$lld ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: unable to wait on console condition
pa: ਹਾਲਤ ਦੀ ਉਡੀਕ ਵਿੱਚ ਫੇਲ

en: unable to write data to '%1$s'
pa: '%1$s' ਵਿੱਚ ਡਾਟਾ ਲਿਖਣ ਤੋਂ ਫੇਲ

en: unable to write to child input
pa: ਪਾਈਪ ਵਿੱਚ ਲਿਖਣ ਲਈ ਫੇਲ

en: unable write to %1$s
pa: %1$s ਤੇ ਲਿਖਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: unbridge a network device
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਜੰਤਰ ਤੋਂ ਬਰਿੱਜ ਹਟਾਓ

en: undefine VM on source
pa: ਸਰੋਤ ਤੇ VM ਨੂੰ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: undefine a domain
pa: ਇੱਕ ਡੋਮੇਨ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਹਟਾਓ

en: undefine a network filter
pa: ਇੱਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਫਿਲਟਰ ਨਾ-ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ

en: undefine a physical host interface (remove it from configuration)
pa: ਇੱਕ ਭੌਤਿਕ ਹੋਸਟ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨੂੰ ਹਟਾਓ (ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚੋਂ ਇਸ ਨੂੰ ਹਟਾਓ)

en: undefine a secret
pa: ਇੱਕ ਸੀਕਰੇਟ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: undefine an inactive pool
pa: ਇੱਕ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਪੂਲ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ

en: undefine an interface.
pa: ਇੱਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: undefined hardware architecture
pa: ਨਾ-ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਢਾਂਚਾ

en: unexpected %1$s action: %2$d
pa: ਅਣਕਿਆਸੀ %1$s ਕਾਰਵਾਈ: %2$d

en: unexpected OpenVZ URI path '%1$s', try openvz:///system
pa: ਅਚਾਨਕ OpenVZ URI ਮਾਰਗ '%1$s', try openvz:///system

en: unexpected accessmode %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਐਕਸੈੱਸਮੋਡ %1$d

en: unexpected address type for fdc disk
pa: fdc ਡਿਸਕ ਲਈ ਅਚਾਨਕ ਐਡਰੈੱਸ ਕਿਸਮ

en: unexpected address type for ide disk
pa: ide ਡਿਸਕ ਲਈ ਅਚਾਨਕ ਐਡਰੈੱਸ ਕਿਸਮ

en: unexpected address type for scsi disk
pa: scsi ਡਿਸਕ ਲਈ ਅਚਾਨਕ ਐਡਰੈੱਸ ਕਿਸਮ

en: unexpected boot device type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਬੂਟ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected char device type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ char ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected char type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ char ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected chr device type
pa: ਅਚਾਨਕ chr ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ

en: unexpected code path
pa: ਅਚਾਨਕ mime ਕਿਸਮ

en: unexpected codec type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਕੋਡਕ ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected controller type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਕੰਟਰੋਲਰ ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected data '%1$s'
pa: ਅਚਾਨਕ ਡਾਟਾ '%1$s'

en: unexpected disk address type %1$s
pa: ਅਚਾਨਕ ਡਿਸਕ ਐਡਰੈੱਸ ਕਿਸਮ %1$s

en: unexpected disk bus %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਡਿਸਕ ਬੱਸ %1$d

en: unexpected disk device %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਡਿਸਕ ਜੰਤਰ %1$d

en: unexpected disk type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਡਿਸਕ ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected disk type %1$s
pa: ਅਚਾਨਕ ਡਿਸਕ ਕਿਸਮ %1$s

en: unexpected domain %1$s already exists
pa: ਅਚਾਨਕ ਡੋਮੇਨ %1$s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: unexpected domain type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਡੋਮੇਨ ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected element <%1$s>, expecting <%2$s>, while updating network '%3$s'
pa: ਅਣਕਿਆਸਿਆ ਤੱਤ <%1$s>, ਆਸ ਹੈ <%2$s> ਦੀ, ਨੈੱਟਵਰਕ '%3$s' ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ

en: unexpected encryption format
pa: ਅਚਾਨਕ ਇਨਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਫਾਰਮੈਟ

en: unexpected filesystem type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected hostdev mode %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ hostdev ਮੋਡ %1$d

en: unexpected hostdev type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ hostdev ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected hub type %1$d
pa:  ਅਚਾਨਕ char ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected input bus type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਇੰਪੁੱਟ ਬੱਸ ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected input type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਇੰਪੁੱਟ ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected interface type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected iscsi volume name '%1$s'
pa: ਅਣਕਿਆਸਿਆ iscsi ਆਇਤਨ ਨਾਂ '%1$s'

en: unexpected lifecycle action %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ lifecycle ਕਾਰਵਾਈ %1$d

en: unexpected memballoon model %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ memballoon ਮੋਡ %1$d

en: unexpected migration status in %1$s
pa: %1$s ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਸਥਿਤੀ

en: unexpected model type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਮਾਡਲ ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected net type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਨੈੱਟ ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected number of snapshots < %1$u
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟਾ ਦੀ ਅਚਾਨਲ ਗਿਣਤੀ < %1$u

en: unexpected number of snapshots > %1$u
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟਾ ਦੀ ਅਚਾਨਕ ਗਿਣਤੀ > %1$u

en: unexpected pool type
pa: ਅਚਾਨਕ mime ਕਿਸਮ

en: unexpected problem reading snapshot xml
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ xml ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨ ਵੇਲੇ ਅਣਕਿਆਸੀ ਸਮੱਸਿਆ

en: unexpected secret usage type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਸੀਕਰੇਟ ਉਪਯੋਗਤਾ ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected security label type '%1$s'
pa: ਗਲਤ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲੇਬਲ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unexpected smartcard type %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਸਮਾਰਟ ਕਾਰਡ ਕਿਸਮ %1$d

en: unexpected smbios mode %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ smbios ਮੋਡ %1$d

en: unexpected sound model %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਸਾਊਂਡ ਨੋਡ %1$d

en: unexpected source mode %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਸਾਊਂਡ ਨੋਡ %1$d

en: unexpected storage mode for '%1$s'
pa: ਅਚਾਨਕ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਮੋਡ '%1$s' ਲਈ

en: unexpected sysinfo type model %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ sysinfo ਕਿਸਮ ਮਾਡਲ %1$d

en: unexpected type %1$d for field %2$s
pa: ਅਚਾਨਕ ਕਿਸਮ %1$d ਖੇਤਰ %2$s ਲਈ

en: unexpected value %1$s for on_crash
pa: on_crash ਲਈ ਅਚਾਨਕ ਮੁੱਲ %1$s

en: unexpected value %1$s for on_poweroff
pa: on_poweroff ਤੋਂ ਅਚਾਨਕ ਮੁੱਲ %1$s

en: unexpected value %1$s for on_reboot
pa: on_reboot ਲਈ ਅਚਾਨਕ ਮੁੱਲ %1$s

en: unexpected video model %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ ਵੀਡੀਓ ਮਾਡਲ %1$d

en: unexpected volume encryption secret type
pa: ਅਚਾਨਕ ਵਾਲੀਅਮ ਇਨਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਸੀਕਰੇਟ ਕਿਸਮ

en: unexpected watchdog action %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ watchdog ਕਾਰਵਾਈ %1$d

en: unexpected watchdog model %1$d
pa: ਅਚਾਨਕ watchdog ਮਾਡਲ %1$d

en: unexpected zero/negative length request %1$lld
pa: ਅਚਾਨਕ ਜ਼ੀਰੋ/ਨੈਗੇਟਿਵ ਲੰਬਾਈ ਬੇਨਤੀ %1$lld

en: unimplemented parameter type %1$d
pa: ਨਾ-ਲਾਗੂ ਕੀਤੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਕਿਸਮ %1$d

en: unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

en: unknown %1$s action: %2$s
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ %1$s ਕਾਰਵਾਈ: %2$s

en: unknown OS type
pa: ਅਚਾਨਕ OS ਕਿਸਮ

en: unknown OS type %1$s
pa: ਅਚਾਨਕ OS ਕਿਸਮ %1$s

en: unknown SCSI host capability type '%1$s' for '%2$s'
pa: ਅਣਜਾਣ SCSI ਹੋਸਟ ਸਮਰੱਥਾ ਕਿਸਮ '%1$s' ਨੂੰ '%2$s' ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: unknown address type '%1$s' in network %2$s
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਪਤਾ ਕਿਸਮ %1$s ਨੈੱਟਵਰਕ %2$s ਵਿੱਚ

en: unknown arp bonding validate %1$s
pa: ਅਚਾਨਕ arp ਬਾਊਂਡਿੰਗ ਵੇਰੀਏਬਲ '%1$s'

en: unknown auth type '%1$s'
pa: ਅਚਾਨਕ OS ਕਿਸਮ %1$s

en: unknown authentication type %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਕਿਸਮ %1$s

en: unknown backend type '%1$s' for egd
pa: egd ਲਈ ਅਣਪਛਾਤੀ ਬੈਕਐੰਡ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unknown block IO status: %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ ਬਲਾਕ IO ਹਾਲਤ: %1$s

en: unknown bonding mode %1$s
pa: ਅਚਾਨਕ ਬਾਊਂਡਿੰਗ ਮਾਡਲ %1$s

en: unknown capability type '%1$d' for '%2$s'
pa: ਅਣਜਾਣ ਸਮਰੱਥਾ ਕਿਸਮ '%1$d', '%2$s' ਲਈ

en: unknown character device type: %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ ਅਖਰ ਜੰਤਰਕਿਸਮ: %1$s

en: unknown chr device type '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ chr ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unknown clock adjustment '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ ਘੜੀ ਆਫਸੈੱਟ '%1$s'

en: unknown clock basis '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ ਘੜੀ ਆਫਸੈੱਟ '%1$s'

en: unknown clock offset '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ ਘੜੀ ਆਫਸੈੱਟ '%1$s'

en: unknown codec type '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ codec ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unknown codeset: '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ codeset: '%1$s'

en: unknown command: '%1$s'
pa: ਅਚਾਨਕ ਕਮਾਂਡ: '%1$s'

en: unknown connected value %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ ਸੰਬੰਧਿਤ ਮੁੱਲ %1$s

en: unknown device type '%1$s'
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਯੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unknown disk snapshot driver '%1$s'
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ ਡਿਸਕ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਚਾਲਕ '%1$s'

en: unknown driver format value '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ ਚਾਲਕ ਫਾਰਮੈਟ ਮੁੱਲ '%1$s'

en: unknown error
pa: ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ

en: unknown forwarding type '%1$s'
pa: ਅਚਾਨਕ ਫਾਰਵਰਡਿੰਗ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unknown graphics type %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ ਗਰਾਫਿਕਸ ਕਿਸਮ %1$s

en: unknown host
pa: ਅਚਾਨਕ ਮੇਜ਼ਬਾਨ

en: unknown host %1$s
pa: ਅਚਾਨਕ ਮੇਜ਼ਬਾਨ %1$s

en: unknown host device source address type '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ ਹੋਸਟ ਜੰਤਰ ਸਰੋਤ ਐਡਰੈੱਸ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unknown hub device type '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ hub ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unknown input bus type '%1$s'
pa: ਅਚਾਨਕ ਇੰਪੁੱਟ ਬੱਸ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unknown input device type '%1$s'
pa: ਅਚਾਨਕ ਇੰਪੁੱਟ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unknown interface link state '%1$s'
pa: ਅਚਾਨਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unknown interface startmode %1$s
pa: ਅਚਾਨਕ ਇੰਟਰਫੇਸ ਸਟਾਰਟਮੋਡ %1$s

en: unknown migration protocol
pa: ਅਣਜਾਣ ਮਾਈਗਰੇਸ਼ਨ ਪਰੋਟੋਕਾਲ

en: unknown mii bonding carrier %1$s
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ mii ਬਾਊਂਡਿੰਗ ਕੈਰੀਅਰ %1$s

en: unknown option
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਚੋਣ

en: unknown parameter type: %1$d
pa: ਅਣਜਾਣ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਕਿਸਮ: %1$d

en: unknown partition type
pa: ਅਣਜਾਣ ਭਾਗ ਕਿਸਮ

en: unknown pool format number %1$d
pa: ਅਣਜਾਣ ਪੂਲ ਫਾਰਮੈਟ ਨੰਬਰ %1$d

en: unknown pool format type %1$s
pa: ਅਚਾਨਕ OS ਕਿਸਮ %1$s

en: unknown procedure: %1$d
pa: ਅਣਪਛਾਤੀ ਵਿਧੀ: %1$d

en: unknown redirdev bus '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ redirdev ਬੱਸ '%1$s'

en: unknown redirdev character device type '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ redirdev ਅੱਖਰ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unknown secret usage type
pa: ਅਣਜਾਣ ਸੀਕਰੇਟ ਉਪਯੋਗਤਾ ਕਿਸਮ

en: unknown secret usage type %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ ਸੀਕਰੇਟ ਉਪਯੋਗਤਾ ਕਿਸਮ %1$s

en: unknown smbios mode '%1$s'
pa: ਅਚਾਨਕ ਸਾਊਂਡ ਮਾਡਲ '%1$s'

en: unknown storage capability type '%1$s' for '%2$s'
pa: ਅਣਜਾਣ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਸਮਰੱਥਾ ਕਿਸਮ '%1$s' ਨੂੰ '%2$s' ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

en: unknown storage pool type %1$s
pa: ਅਚਾਨਕ OS ਕਿਸਮ %1$s

en: unknown storage vol backing store type %1$d
pa: ਅਣਜਾਣ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਬੈਕਿੰਗ ਸਟੋਰ ਕਿਸਮ %1$d

en: unknown storage vol type %1$d
pa: ਅਣਜਾਣ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਕਿਸਮ %1$d

en: unknown suffix '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ ਅਗੇਤਰ '%1$s'

en: unknown target type '%1$s' specified for character device
pa: ਅੱਖਰ ਜੰਤਰ ਲਈ ਅਣਜਾਣ ਟਾਰਗਿਟ ਕਿਸਮ '%1$s' ਦਿੱਤੀ ਹੈ

en: unknown type '%1$s'
pa: ਅਣਜਾਣ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unknown type presented to host for character device: %1$s
pa: ਅੱਖਰ ਜੰਤਰ ਲਈ ਅਣਜਾਣ ਟਾਰਗਿਟ ਕਿਸਮ: %1$s

en: unknown virtualport type %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ virtualport ਕਿਸਮ %1$s

en: unknown volume encryption format
pa: ਅਣਜਾਣ ਵਾਲੀਅਮ ਇਨਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਫਾਰਮੈਟ

en: unknown volume encryption format type %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ ਵਾਲੀਅਮ ਇਨਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਫਾਰਮੈਟ ਕਿਸਮ %1$s

en: unknown volume encryption secret type
pa: ਅਣਜਾਣ ਵਾਲੀਅਮ ਇਨਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਸੀਕਰੇਟ ਕਿਸਮ

en: unknown volume encryption secret type %1$s
pa: ਅਣਜਾਣ ਵਾਲੀਅਮ ਇਨਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਸੀਕਰੇਟ ਕਿਸਮ %1$s

en: unknown volume format number %1$d
pa: ਅਣਜਾਣ ਵਾਲੀਅਮ ਫਾਰਮੈਟ ਨੰਬਰ %1$d

en: unknown volume format type %1$s
pa: ਅਚਾਨਕ OS ਕਿਸਮ %1$s

en: unlimited
pa: ਬੇਅੰਤ

en: unpaused
pa: ਨਾ-ਵਿਰਾਮ

en: unreachable static route gateway '%1$s' specified for network '%2$s'
pa: ਨਾ-ਪਹੁੰਚਣਯੋਗ ਸਥਿਰ ਰੂਟ ਗੇਟਵੇਅ '%1$s' ਨੈੱਟਵਰਕ '%2$s' ਲਈ ਦਰਸਾਇਆ ਗਿਆ

en: unrecognized command name '%1$s'
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ ਕਮਾਂਡ ਨਾਂ '%1$s'

en: unrecognized network update command code %1$d
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ ਨੈੱਟਵਰਕ ਅੱਪਡੇਟ ਕਮਾਂਡ ਕੋਡ %1$d

en: unrecognized section name '%1$s'
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ ਸੈਕਸ਼ਨ ਨਾਂ '%1$s'

en: unspecified error
pa: ਨਾ-ਦੱਸੀ ਗਲਤੀ

en: unsupported HyperV Enlightenment feature: %1$s
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ HyperV ਗਿਆਨ ਫ਼ੀਚਰ: %1$s

en: unsupported SSH key type
pa: SSH ਕੁੰਜੀ ਕਿਸਮ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ

en: unsupported address type '%1$s' in network %2$s
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ ਪਤਾ ਕਿਸਮ %1$s ਨੈੱਟਵਰਕ %2$s ਵਿੱਚ

en: unsupported algorithm %1$d
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਿਸਮ %1$d

en: unsupported authentication type %1$d
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਕਿਸਮ %1$d

en: unsupported chardev '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਡਿਸਕ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unsupported chr device type '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਅੱਖਰ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unsupported clock adjustment='reset'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਘੜੀ adjustment='reset'

en: unsupported clock offset '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਘੜੀ ਆਫਸੈੱਟ '%1$s'

en: unsupported clock offset='%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਘੜੀ ਆਫਸੈੱਟ '%1$s'

en: unsupported config type %1$s
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਸੰਰਚਨਾ ਕਿਸਮ %1$s

en: unsupported configuration
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਸੰਰਚਨਾ

en: unsupported configuration: %1$s
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਸੰਰਚਨਾ: %1$s

en: unsupported console target type %1$s
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਸੰਰਚਨਾ ਕਿਸਮ %1$s

en: unsupported data type '%1$c' for arg '%2$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਡਾਟਾ ਕਿਸਮ '%1$c' ਆਰਗ '%2$s' ਲਈ

en: unsupported device type in network %1$s interface pool
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ %1$s ਇੰਟਰਫੇਸ ਪੂਲ ਵਿੱਚ ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ

en: unsupported disk bus '%1$s' with device setup
pa: ਜੰਤਰ ਸੈਟਅੱਪ ਨਾਲ ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਡਿਸਕ ਬੱਸ '%1$s'

en: unsupported disk type %1$s
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਡਿਸਕ ਕਿਸਮ %1$s

en: unsupported driver name '%1$s' for disk '%2$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਡਰਾਈਵਰ ਨਾਂ '%1$s' ਡਿਸਕ '%2$s' ਲਈ

en: unsupported element '%1$s' of 'origstates'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਆਲੀਮੈਂਟ '%1$s' 'origstates' ਦੇ

en: unsupported event ID %1$d
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਈਵੈਂਟ ID %1$d

en: unsupported failure action: '%1$s'
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ ਅਸਫਲਤਾ ਕਾਰਵਾਈ: '%1$s'

en: unsupported feature %1$s
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ ਫੀਚਰ %1$s

en: unsupported flags (0x%1$x)
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਫਲੈਗ (0x%1$x)

en: unsupported flags: (0x%1$x)
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਫਲੈਗ (0x%1$x)

en: unsupported input bus %1$s
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਇੰਪੁੱਟ ਬੱਸ %1$s

en: unsupported monitor type '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਮਾਨੀਟਰ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unsupported option
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਚੋਣ

en: unsupported option '%1$s'. See --help.
pa: ਅਸਮਰਥਿਤ ਚੋਣ '%1$s'। --help ਵੇਖੋ।

en: unsupported option '-%1$c'. See --help.
pa: ਨਾ-ਸਹਾਇਕ ਚੋਣਾਂ '-%1$c' ਹੈ। --help ਵੇਖੋ

en: unsupported pit tickpolicy '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਪਰੋਟੋਕਾਲ ਫੈਮਿਲੀ '%1$s'

en: unsupported protocol family '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਪਰੋਟੋਕਾਲ ਫੈਮਿਲੀ '%1$s'

en: unsupported protocol type %1$s
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਪਰੋਟੋਕਾਲ ਕਿਸਮ %1$s

en: unsupported rtc timer tickpolicy '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਪਰੋਟੋਕਾਲ ਫੈਮਿਲੀ '%1$s'

en: unsupported rtc timer track '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ rtc ਟਾਈਮਰ ਟਰੈਕ '%1$s'

en: unsupported timer type (name) '%1$s'
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਡਿਸਕ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unsupported type '%1$s' in interface's <actual> element
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਦੇ <actual> ਐਲੀਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਕਿਸਮ '%1$s'

en: unsupported volume encryption format %1$d
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਵਾਲੀਅਮ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਕਿਸਮ %1$d

en: unterminated number
pa: ਨਾ-ਖਤਮ ਨੰਬਰ

en: unterminated string
pa: ਨਾ-ਖਤਮ ਸਤਰ

en: update device from an XML file
pa: ਇੱਕ XML ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਜੰਤਰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: update guest CPU according to host CPU
pa: ਗਿਸਟ CPU ਨੂੰ ਹੋਸਟ CPU ਮੁਤਾਬਕ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: update parts of an existing network's configuration
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ ਦੇ ਹਿੱਸਿਆਂ ਨੂੰ ਅਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: upload file contents to a volume
pa: ਫਾਈਲ ਅੰਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਆਇਤਨ ਤੇ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: usage:
pa: ਵਰਤੋਂ:

en: usb device not found
pa: usb ਯੰਤਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: usb-hub not supported by QEMU binary
pa: usb-hub ਇਸ QEMU ਬਾਇਨਰੀ ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: usb-serial requires address of usb type
pa: usb-serial ਨੂੰ usb ਕਿਸਮ ਦਾ ਪਤਾ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: use backing file of top as base
pa: ਸਿਖਰਲੀ ਬੈਕਿੰਗ ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਆਧਾਰ ਵਜੋਂ ਵਰਤੋ

en: use capacity as a delta to current size, rather than the new size
pa: ਵਿੱਤ ਨੂੰ ਮੌਜੂਦਾ ਆਕਾਰ ਦੇ ਡੈਲਟਾ ਵਜੋਂ ਵਰਤੋ, ਨਵੇਂ ਆਕਾਰ ਦੀ ਬਜਾਏ

en: use multifunction pci under specified address
pa: ਦਰਸਾਏ ਗਏ ਪਤੇ ਹੇਠ ਬਹੁ-ਕਾਜੀ pci ਵਰਤੋ

en: use virDomainMigrateToURI3 for peer-to-peer migration
pa:  ਪੀਅਰ-ਤੋਂ-ਪੀਅਰ ਪ੍ਰਵਾਸ ਲਈ virDomainMigrateToURI3 ਵਰਤੋ

en: user
pa: ਯੂਜ਼ਰ

en: user:
pa: ਯੂਜ਼ਰ:

en: using unix socket and remote server '%1$s' is not supported.
pa: ਯੂਨਿਕਸ ਸਾਕਟ ਅਤੇ ਰਿਮੋਟ ਸਰਵਰ '%1$s' ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: uuidstr in %1$s must be a valid UUID
pa: %1$s ਵਿੱਚ uuidstr ਇੱਕ ਯੋਗ UUID ਜਰੂਰ ਹੋਵੇ

en: vCPU count exceeds maximum: %1$d > %2$d
pa: vCPU ਕਾਊਂਟ ਅਧਿਕਤਮ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ: %1$d > %2$d

en: vCPU map buffer length exceeds maximum: %1$d > %2$d
pa: vCPU ਮੈਪ ਬਫਰ ਲੰਬਾਈ ਅਧਿਕਤਮ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ: %1$d > %2$d

en: value for 'ram' must be less than '%1$u'
pa: 'ram' ਲਈ ਮੁੱਲ ਲਾਜਮੀ '%1$u' ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: value for 'vram' must be less than '%1$u'
pa: 'vram' ਦਾ ਮੁੱਲ '%1$u' ਤੋਂ ਘੱਟ ਜਰੂਰ ਹੋਵੇ

en: value for typeid out of range
pa: typeid ਦਾ ਮੁੱਲ ਰੇਂਜ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ

en: value of '%1$s' is out of range [%2$lld, %3$lld]
pa: '%1$s' ਦਾ ਮੁੱਲ [%2$lld, %3$lld] ਹੱਦ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ

en: value of managerid out of range
pa: managerid ਦਾ ਮੁੱਲ ਰੇਂਜ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੈ

en: value of typeidversion out of range
pa: typeidversion ਦਾ ਮੁੱਲ ਰੇਂਜ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ

en: value too large: %1$llu%2$s
pa: ਮੁੱਲ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ: %1$llu%2$s

en: vcpu number
pa: vcpu ਗਿਣਤੀ

en: vendor id is invalid
pa: ਵਿਕਰੇਤਾ id ਗਲਤ ਹੈ

en: vendor_id must be exactly %1$d characters long
pa: vendor_id %1$d ਅੱਖਰਾਂ ਦਾ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: version mismatch (actual %1$x, expected %2$x)
pa: ਅਢੁੱਕਵਾਂ ਸੰਸਕਰਣ (ਅਸਲ %1$x, ਲੋੜੀਂਦਾ %2$x)

en: version parsing error
pa: ਵਰਜਨ ਪਾਰਸਰ ਗਲਤੀ

en: vhost-net is not supported with this QEMU binary
pa: vhost-net ਨੂੰ ਇਸ QEMU ਬਾਇਨਰੀ ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: vhost-net is only supported for virtio network interfaces
pa: ਸਕਰਿਪਟ ਐਗਜ਼ੀਕਿਊਸ਼ਨ ਨੂੰ ਈਥਰਨੈੱਟ ਇੰਟਰਫੇਸ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: vhost-net was requested for an interface, but is unavailable
pa: vhost-net ਨੂੰ ਇੱਕ interface ਲਈ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ, ਪਰ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: virDirCreate is not implemented for WIN32
pa: virDirCreate ਨੂੰ WIN32 ਵਿੱਚ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: virDomainGetXMLDesc with secure flag
pa: ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਫਲੈਗ ਨਾਲ virDomainGetXMLDesc

en: virFileOpenAs is not implemented for WIN32
pa: virFileOpenAs ਨੂੰ WIN32 ਵਿੱਚ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: virFileWrapperFd unsupported on this platform
pa: ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ virFileWrapperFd ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਹੀਂ ਹੈ

en: virGetGroupID is not available
pa: virGetGroupID ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: virGetGroupName is not available
pa: virGetGroupName ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: virGetUserDirectory is not available
pa: virGetUserDirectory ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: virGetUserID is not available
pa: virGetUserID ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: virGetUserName is not available
pa: virGetUserName ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: virInterfaceDefFormat missing interface name
pa: virInterfaceDefFormat ਗੁੰਮ ਇੰਟਰਫੇਸ ਨਾਂ

en: virInterfaceDefFormat unknown startmode
pa: virInterfaceDefFormat ਅਣਜਾਣ ਸਟਾਰਟਮੋਡ

en: virNWFilterDHCPSnoopReq ifname map failed on interface "%1$s" key "%2$s"
pa: virNWFilterDHCPSnoopReq ifname ਨਕਸ਼ਾ ਇੰਟਰਫੇਸ "%1$s" ਚਾਬੀ "%2$s" ਤੇ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ

en: virNWFilterDHCPSnoopReq req add failed on interface "%1$s" ifkey "%2$s"
pa: virNWFilterDHCPSnoopReq req add ਇੰਟਰਫੇਸ "%1$s" ifkey "%2$s" ਤੇ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ

en: virNWFilterDHCPSnoopReq virThreadCreate failed on interface '%1$s'
pa: virNWFilterDHCPSnoopReq virThreadCreate ਇੰਟਰਫੇਸ '%1$s' ਤੇ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ

en: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad lease file line %1$d corrupt
pa: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad ਲੀਜ਼ ਫਾਈਲ ਲੀਕ %1$d ਭ੍ਰਿਸ਼ਟ

en: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad req add failed on interface "%1$s"
pa: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad req add ਇੰਟਰਫੇਸ "%1$s" ਤੇ ਅਸਫਲ ਹੋਈ

en: virNWFilterSnoopListDel failed
pa: virNWFilterSnoopListDel ਅਸਫਲ

en: virNWFilterSnoopReqNew called with invalid key "%1$s" (%2$zu)
pa: virNWFilterSnoopReqNew ਅਯੋਗ ਚਾਬੀ "%1$s" (%2$zu) ਨਾਲ ਬੁਲਾਈ ਗਈ

en: virSetUIDGID is not available
pa: virSetUIDGID ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: virVMXContext has no formatFileName function set
pa: virVMXContext ਵਿੱਚ ਕੋਈ formatFileName ਫੰਕਸ਼ਨ ਸੈੱਟ ਨਹੀ ਕੀਤਾ

en: virVMXContext has no parseFileName function set
pa: virVMXContext ਦਾ ਕੋਈ parseFileName ਕਾਰਜ ਪੱਕਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: virtio serial device has invalid address type
pa: virtio ਸੀਰੀਅਲ ਜੰਤਰ ਦੀ ਗਲਤ ਐਡਰੈੱਸ ਕਿਸਮ ਹੈ

en: virtualport type %1$s is currently not supported on interfaces of type hostdev
pa: ਆਭਾਸੀ-ਪੋਰਟ ਕਿਸਮ %1$s ਹਾਲੇ hostdev ਕਿਸਮ ਦੇ ਇੰਟਰਫੇਸਾਂ ਤੇ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: vlan can only be set for SR-IOV VFs, but %1$s is not a VF
pa: vlan ਸਿਰਫ਼ SR-IOV VFs ਲਈ ਹੀ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਲਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ %1$s ਇੱਕ VF ਨਹੀਂ ਹੈ

en: vlan interface misses name attribute
pa: vlan ਇੰਟਰਫੇਸ ਵਿੱਚ ਨਾਂ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: vlan interface misses the tag attribute
pa: vlan ਇੰਟਰਫੇਸ ਵਿੱਚ ਟੈਗ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: vlan interface misses the vlan element
pa: vlan ਇੰਟਰਫੇਸ ਵਿੱਚ vlan ਐਲੀਮੈਂਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: vlan misses the tag name
pa: vlan ਵਿੱਚ ਟੈਗ ਕਿਸਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: vlan trunking is not supported by SR-IOV network devices
pa: ਹਾਈਪਰਵੀਜ਼ਰ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ

en: vmplayer does not support libvirt suspend/resume (vmware pause/unpause) operation
pa: libvirt ਦੀ ਰੋਕੋ/ਫਿਰ ਚਲਾਓ (vmware ਠਹਿਰਾਓ/ਚਲਾਓ) ਕਾਰਵਾਈ ਦਾ vmplayer ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: vnc display
pa: vnc ਝਲਕ

en: vol information in XML
pa: XML ਵਿੱਚ vol ਜਾਣਕਾਰੀ

en: vol name, key or path
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਨਾਂ, ਕੁੰਜੀ ਜਾਂ ਮਾਰਗ

en: volume '%1$s' is still being allocated.
pa: ਵਾਲੀਅਮ '%1$s' ਹਾਲੇ ਵੀ ਨਿਰਧਾਰਤ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: volume key or path
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਕੁੰਜੀ ਜਾਂ ਮਾਰਗ

en: volume name or key
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਨਾਂ ਜਾਂ ਕੁੰਜੀ

en: volume name or path
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਨਾਂ ਮਾਰਗ

en: volume offset to download from
pa: ਆਵਾਜ ਆਫ਼ਸੈੱਟ ਨੂੰ ਇਸ ਤੋਂ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ

en: volume offset to upload to
pa: ਆਵਾਜ ਆਫ਼ਸੈੱਟ ਇਸ ਤੇ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ

en: volume target path '%1$s' already exists
pa: ਆਇਤਨ ਟਿਕਾਣਾ ਰਾਹ '%1$s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: volume usage specified, but volume path is missing
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਉਪਯੋਗਤਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ, ਪਰ ਵਾਲੀਅਮ ਰਾਹ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: vport operation '%1$s' is not supported for host%2$d
pa: vport ਕਾਰਵਾਈ '%1$s' ਮੇਜਬਾਨ%2$d ਲਈ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: wait for job to finish
pa: ਜੌਬ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰੋ

en: wait for job to reach mirroring phase
pa: ਜੌਬ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀਬਿੰਬ ਅਵਸਥਾ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰੋ

en: wakeup a domain from pmsuspended state
pa: pmsuspended ਹਾਲਾਤ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਜਗਾਓ

en: warning
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ

en: watchdog
pa: ਵਾਚਡੌਗ

en: weight for XEN_CREDIT
pa: XEN_CREDIT ਲਈ ਮੁੱਲ

en: where to dump the core
pa: ਜਿੱਥੇ ਡੰਪ ਕੋਰ ਹੈ

en: where to save the data
pa: ਡਾਟਾ ਕਿੱਥੇ ਸੰਭਾਲਣਾ ਹੈ

en: where to store the screenshot
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਕਿੱਥੇ ਸੰਭਾਲਣਾ ਹੈ

en: which mount point to trim
pa: ਛਾਂਗਣ ਲਈ ਕਿਹੜਾ ਬਿੰਦੂ

en: which parent object to search through
pa: ਕਿਸ ਮੁੱਖ ਆਬਜੈਕਟ ਵਿੱਚੋ ਖੋਜ ਕਰਨੀ ਹੈ

en: which section of network configuration to update
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ ਦੇ ਕਿਸ ਹਿੱਸੇ ਨੂੰ ਅਪਡੇਟ ਕਰਨਾ ਹੈ

en: wipe a vol
pa: ਇੱਕ ਵਾਲੀਅਮ ਹਟਾਓ

en: wipe data on the removed volumes
pa: ਹਟਾਏ ਗਏ ਆਇਤਨਾਂ ਤੋਂ ਡਾਟਾ ਸਾਫ ਕਰੋ

en: wiping algorithm %1$d not supported
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਿਸਮ %1$d ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: with --from, list all descendants
pa: --from ਨਾਲ, ਸਾਰੇ ਵੰਸ਼ਜ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: with --wait, abort if pull exceeds timeout (in seconds)
pa: --wait ਨਾਲ, ਛੱਡ ਦਿਓ ਜੇ ਪੁੱਲ ਸਮਾਂ ਮਿਆਦ (ਸੈਕਿੰਡਾਂ ਵਿੱਚ) ਤੋਂ ਵੱਧਦੀ ਹੈ

en: with --wait, display the progress
pa: --wait ਨਾਲ, ਤਰੱਕੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: with --wait, don't wait for cancel to finish
pa: --wait ਨਾਲ, ਰੱਦ ਹੋਣ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਨਾ ਕਰੋ

en: with redefine, set current snapshot
pa: ਮੁੜ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਨਾਲ, ਮੌਜੂਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: write I/O operations limit per second
pa: ਲਿਖਣ I/O ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਦੀ ਹੱਦ ਪ੍ਰਤੀ ਸੈਕਿੰਡ ਵਿੱਚ

en: write failed: %1$s
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਫੇਲ ਹੋਈ: %1$s

en: write: %1$s: failed to write to temporary file: %2$s
pa: write: %1$s: ਆਰਜੀ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਲਿਖਣ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ: %2$s

en: wwn of disk device
pa: ਡਿਸਕ ਯੰਤਰ ਦਾ wwn

en: xen bus does not support %1$s input device
pa: xen ਬੱਸ %1$s ਇੰਪੁੱਟ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: xml data file to export from
pa: xml ਡਾਟਾ ਫਾਇਲ ਜਿਸ ਤੋਂ ਨਿਰਯਾਤ ਕਰਨਾ ਹੈ

en: xml modification unsupported
pa: xml ਨਵੀਨੀਕਰਣ ਅਸਮਰਥਿਤ

en: xsd:dateTime value '%1$s' has unexpected format
pa: xsd:dateTime ਮੁੱਲ '%1$s' ਦਾ ਫਾਰਮੈਟ ਅਣਜਾਣ ਹੈ

en: y - yes, start editor again
pa: y - ਹਾਂ, ਸੰਪਾਦਕ ਫਿਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: yes
pa: ਹਾਂ
