libvirt 6.0.0 - en to mr translation catalogue (5585 entries)

en: 
      (specify help <command> for details about the command)
mr: 
      (आदेशाविषयी तपशीलांसाठी मदत <command> दर्शवा)

en: 
      (specify help <group> for details about the commands in the group)
mr: 
      (गटातील आदेशांविषयी तपशीलकरिता मदत <group> निर्देशीत करा)

en: 
      Default paths:
    
        Configuration file (unless overridden by -f):
          $XDG_CONFIG_HOME/libvirt/virtlockd.conf
    
        Sockets:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd-sock
    
        PID file:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd.pid
mr: 
      पूर्वनिर्धारित मार्ग:
    
        संरचना फाइल (-f तर्फे खोडून लिहेपर्यंत):
          $XDG_CONFIG_HOME/libvirt/virtlockd.conf
    
        सॉक्टेस:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd-sock
    
        PID फाइल:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd.pid

en: 
    %1$s [options]... [<command_string>]
    %2$s [options]... <command> [args...]
    
      options:
        -c | --connect=URI      hypervisor connection URI
        -d | --debug=NUM        debug level [0-4]
        -e | --escape <char>    set escape sequence for console
        -h | --help             this help
        -k | --keepalive-interval=NUM
                                keepalive interval in seconds, 0 for disable
        -K | --keepalive-count=NUM
                                number of possible missed keepalive messages
        -l | --log=FILE         output logging to file
        -q | --quiet            quiet mode
        -r | --readonly         connect readonly
        -t | --timing           print timing information
        -v                      short version
        -V                      long version
             --version[=TYPE]   version, TYPE is short or long (default short)
      commands (non interactive mode):
mr: 
    %1$s [पर्याय]... [<command_string>]
    %2$s [पर्याय]... <command> [बाबी...]
    
      पर्याय:
        -c | --connect=URI      हायपरवाइजर जोडणी URI
        -d | --debug=NUM        डिबग स्तर [0-4]
        -e | --escape <char>    कंसोलकरिता एस्केप क्रम सेट करा
        -h | --help             ही मदत
        -k | --keepalive-interval=NUM
                                सेकंदातील keepalive अवधी, बंद करण्यासाठी 0
        -K | --keepalive-count=NUM
                                संभाव्य गमवलेल्या keepalive संदेशांची संख्या
        -l | --log=FILE         फाइलकरिता आउटपुट लिहा
        -q | --quiet            क्वाइट मोड
        -r | --readonly         फक्तवाचनीय जोडणी करा
        -t | --timing           टाइमिंग माहितीची छपाई करा
        -v                      छोटी आवृत्ती
        -V                      मोठी आवृत्ती
             --version[=TYPE]   आवृत्ती, TYPE short किंवा long (पूर्वनिर्धारित short)
      आदेश असते (विना संवादीय मोड):

en: 
    (Time: %1$.3f ms)
mr: 
    (वेळ: %1$.3f ms)

en: 
    Usage:
      %1$s [options]
    
    Options:
      -h | --help            Display program help:
      -v | --verbose         Verbose messages.
      -d | --daemon          Run as a daemon & write PID file.
      -t | --timeout <secs>  Exit after timeout period.
      -f | --config <file>   Configuration file.
      -V | --version         Display version information.
      -p | --pid-file <file> Change name of PID file.
    
    libvirt lock management daemon:
mr: 
    वापर:
      %1$s [पर्याय]
    
    पर्याय:
      -h | --help            प्रोग्राम मदत दाखवा:
      -v | --verbose         मजकूर संदेश
      -d | --daemon          डिमन म्हणून चालवा आणि PID फाइल लिहा.
      -t | --timeout <secs>  टाइमआउट कालावधी नंतर बाहेर पडा.
      -f | --config <file>   संरचना फाइल.
      -V | --version         आवृत्ती माहिती दाखवा.
      -p | --pid-file <file> PID फाइलचे नाव बदलवा.
    
    libvirt lock व्यवस्थापन डिमन:

en:     Bandwidth limit: %1$llu bytes/s (%2$-.3lf %3$s/s)
mr:     बँडविड्थ मर्यादा: %1$llu bytes/s (%2$-.3lf %3$s/s)

en:  %1$s (help keyword '%2$s')
mr:  %1$s (help मुख्यशब्द '%2$s')

en:  %1$s (help keyword '%2$s'):
mr:  %1$s (मदत मुख्यशब्द '%2$s'):

en:  Hypervisors:
mr:  हाइपरवाइजर्स्:

en:  Miscellaneous:
mr:  विविध:

en:  Networking:
mr:  नेटवर्किंग:

en:  Storage:
mr:  स्टोरेज:

en: %1$6s: Checking %2$-60s:
mr: %1$6s: %2$-60s तपासत आहे:

en: %1$s %2$s '%3$s' has an unsupported type '%4$s'
mr: %1$s %2$s '%3$s' कडे असमर्थीत प्रकार '%4$s' आहे

en: %1$s %2$s '%3$s' has unsupported type '%4$s', expecting '%5$s' or '%6$s'
mr: %1$s %2$s '%3$s' कडे असमर्थीत प्रकार '%4$s', '%5$s' किंवा '%6$s' अपेक्षित

en: %1$s (out of %2$d)
mr: %1$s (%2$d पैकी)

en: %1$s can't be empty
mr: %1$s रिकामे असणे अशक्य

en: %1$s family specified for non-IPv4 address '%2$s' in network '%3$s'
mr: %1$s फॅमिलि निर्देशीत केले, विना-IPv4 पत्ता '%2$s'करिता, नेटवर्क '%3$s'मध्ये

en: %1$s forwarding requested, but no IP address provided for network '%2$s'
mr: %1$s फॉरवर्डिंगकरिता विनंती केली, परंतु नेटवर्क '%2$s' करिता IP पत्ता पुरवले नाही

en: %1$s harddisk '%2$s' has unsupported cache mode '%3$s'
mr: %1$s हार्डडिस्क '%2$s' कडे असमर्थीत कॅशे मोड '%3$s' आढळले

en: %1$s has illegal value %2$s
mr: %1$s कडे अस्वीकार्य मूल्य %2$s

en: %1$s has unexpected '*' before last line
mr: शेटवच्या ओळीआधी %1$s कडे अनपेक्षित '*' आढळले

en: %1$s in %2$s must be NULL
mr: %2$s मधील %1$s NULL असावे

en: %1$s in %2$s must be greater than zero
mr: %1$s, %2$s अंतर्गत शून्यपेक्षा मोठे पाहिजे

en: %1$s in %2$s must be zero
mr: %1$s, %2$s अंतर्गत शून्य पाहिजे

en: %1$s in %2$s must be zero or greater
mr: %2$s मधील %1$s शून्य किंवा त्यापेक्षा जास्त असावे

en: %1$s in %2$s must not be NULL
mr: %2$s मधील %1$s NULL नसावे

en: %1$s in %2$s must not be zero
mr: %2$s मधील %1$s शून्य नसावे

en: %1$s is missing 'type' property
mr: %1$s मध्ये 'type' गुणधर्म आढळले नाही

en: %1$s length greater than maximum: %2$d > %3$d
mr: %1$s लांबी कमाल पेक्षा जास्त आहे: %2$d > %3$d

en: %1$s not found in %2$s
mr: %1$s आढळले नाही, %2$s अंतर्गत

en: %1$s not implemented on Win32
mr: %1$s Win32 वर लागू केले नाही

en: %1$s not matched against 'allowed_users' in %2$s
mr: %1$s यास 'allowed_users' विरूद्ध जुळले नाही, %2$s अंतर्गत

en: %1$s not parseable
mr: %1$s वाचण्याजोगी नाही

en: %1$s not supported in this QEMU binary
mr: QEMU बाइनरिमध्ये %1$s समर्थीत नाही

en: %1$s object has invalid dynamic type
mr: %1$s ऑब्जेक्टकडे अवैध डायनॅमिक व्याप्ति आढळली

en: %1$s object is missing the required '%2$s' property
mr: %1$s ऑब्जेक्टमध्ये आवश्यक '%2$s' गुणधर्म आढळले नाही

en: %1$s rule with port specification requires protocol specification with protocol to be either one of tcp(6), udp(17), dccp(33), or sctp(132)
mr: पोर्ट निर्देशनसह %1$s नियमला प्रोटोकॉल निर्देशन आवश्यक आहे, प्रोटोकॉलचे प्रकार एकतर tcp(6), udp(17), dccp(33), किंवा sctp(132) असू शकते

en: %1$s uri uuid action
mr: %1$s uri uuid कृती

en: %1$s: Cannot request read and write flags together
mr: %1$s: रिड व राइट फ्लॅग्सकरिता एकत्रपणे विनंती करणे अशक्य

en: %1$s: error: %2$s%3$c
mr: %1$s: त्रुटी: %2$s%3$c

en: %1$s: error: %2$s. Check /var/log/messages or run without --daemon for more info.
mr: %1$s: त्रुटी: %2$s. /var/log/messages तपासा किंवा अधिक माहितीकरिता --daemon विना चालवा.

en: %1$s: error: unable to determine if daemon is running: %2$s
mr: %1$s: त्रुटी: डिमन सुरू आहे हे ओळखणे अशक्य: %2$s

en: %1$s: failed to read temporary file: %2$s
mr: %1$s: तात्पूर्ते फाइल वाचण्यास अपयशी: %2$s

en: %1$s: failed to write log file: %2$s
mr: %1$s: लॉग फाइल लिहीण्यास अपयशी: %2$s

en: %1$s: initialization failed
mr: %1$s: सुरू करणे अपयशी

en: %1$s: malformed fd %2$s
mr: %1$s: सदोषीत fd %2$s

en: %1$s: migration_port_max: port must be between the minimal port %2$d and 65535
mr: %1$s: migration_port_max: पोर्ट किमान पोर्ट %2$d आणि 65535 अंतर्गत पाहिजे

en: %1$s: migration_port_min: port must be greater than 0
mr: %1$s: migration_port_min: पोर्ट 0 पेक्षा मोठे पाहिजे

en: %1$s: remote_display_port_max: port must be between the minimal port and %2$d
mr: %1$s: remote_display_port_max: पोर्ट किमान पोर्ट व %2$d अंतर्गत असायला हवे

en: %1$s: remote_display_port_min: min port must not be greater than max port
mr: %1$s: remote_display_port_min: किमान पोर्ट कमाल पोर्ट पेक्षा जास्त नसावेत

en: %1$s: remote_display_port_min: port must be greater than or equal to %2$d
mr: %1$s: remote_display_port_min: पोर्ट %2$d पेक्षा जास्त किंवा समांतर असायला हवे

en: %1$s: remote_websocket_port_max: port must be between the minimal port and %2$d
mr: %1$s: remote_websocket_port_max: पोर्ट किमान पोर्ट व %2$d अंतर्गत पाहिजे

en: %1$s: remote_websocket_port_min: min port must not be greater than max port
mr: %1$s: remote_websocket_port_min: min पोर्ट max पोर्टपेक्षा जास्त नसावे

en: %1$s: remote_websocket_port_min: port must be greater than or equal to %2$d
mr: %1$s: remote_websocket_port_min: पोर्ट %2$d पेक्षा मोठे किंवा समान पाहिजे

en: %1$s: temporary filename contains shell meta or other unacceptable characters (is $TMPDIR wrong?)
mr: %1$s: तातपुर्ते फाइल नाव अंतर्गत शेल मेटा किंवा इतर अस्वीकारण्याजोगी अक्षरं समावेष आहे($TMPDIR चुकीचे आहे?)

en: %1$s: too many command line arguments
mr: %1$s: एकापेक्षाजास्त आदेशओळ बाबी

en: %1$s: try --help for more details
mr: %1$s: अधिक तपशीलकरिता --help वापरून पहा

en: %1$s: try --help for more details
mr: %1$s: अधिक माहितीकरिता try --help

en: %1$s: unsupported hypervisor name %2$s
mr: %1$s: असमर्थीत हायपरवाइजर नाव %2$s

en: %1$s: warning: %2$s%3$c
mr: %1$s: सावधानता: %2$s%3$c

en: '%1$s' controller cannot be hot plugged.
mr: '%1$s' कंट्रोलरला हॉट प्लग करणे अशक्य.

en: '%1$s' controller cannot be hot unplugged.
mr: '%1$s' कंट्रोलरला हॉट अनप्लग करणे अशक्य.

en: '%1$s' does not exist
mr: '%1$s' अस्तित्वात नाही

en: '%1$s' file does not fit in memory
mr: '%1$s' फाइल स्मृतीत बसत नाही

en: '--wipe-storage' requires '--storage <string>' or '--remove-all-storage'
mr: '--wipe-storage' ला '--storage <string>' किंवा '--remove-all-storage' आवश्यक

en: ':' not allowed in RBD source volume name '%1$s'
mr: RBD सोअर्स वॉल्युम नाव '%1$s'मध्ये ':' स्वीकारले जात नाही

en: 'arch' element cannot be used inside 'cpu' element with 'match' attribute'
mr: 'arch' एलिमेंटचा वापर 'cpu' एलिमेंट अंतर्गत 'match' गुणधर्मसह करणे अशक्य

en: 'cmd_per_lun' is only supported by virtio-scsi controller
mr: 'cmd_per_lun' फक्त virtio-scsi कंट्रोलरमार्फत समर्थीत आहे

en: 'logical-id' missing in reply of guest-get-vcpus
mr: guest-get-vcpusच्या प्रतिसादात 'logical-id' आढळले नाही

en: 'max_sectors' is only supported by virtio-scsi controller
mr: फक्त virtio-scsi कंट्रोलरतर्फे 'max_sectors' समर्थीत आहे

en: 'online' missing in reply of guest-get-vcpus
mr: guest-get-vcpusच्या प्रतिसादात 'online' आढळले नाही

en: 'parent' for vHBA not specified, and cannot find one on this host
mr: vHBA करिता 'parent' निर्देशीत नाही, व ह्या यजमानावर शोधणे अशक्य

en: 'peak' and 'burst' require 'average' attribute
mr: 'peak' व 'burst'ला 'average' गुणधर्म आवश्यक

en: 'pool' and 'volume' must be specified together for 'pool' type source
mr: 'पूल' प्रकार स्रोतकरिता 'पूल' व 'वॉल्युम' एकत्रीतपणे निर्देशीत पाहिजे

en: 'queues' is only supported by virtio-scsi controller
mr: फक्त virtio-scsi कंट्रोलरतर्फे 'queues' समर्थीत आहे

en: 'wwnn' and 'wwpn' must be specified for adapter type 'fchost'
mr: 'wwnn' व 'wwpn' निर्देशीत पाहिजे, अडॅप्टर प्रकार 'fchost'करिता

en: (bridge interface definition)
mr: (ब्रिज इंटरफेस वर्णन)

en: (capabilities)
mr: (क्षमता)

en: (esx execute response)
mr: (esx एक्जिक्युट रेस्पाँस्)

en: (interface definition)
mr: (इंटरफेस वर्णन)

en: (none)
mr: (काहिच नाही)

en: (re)connect to hypervisor
mr: हायपरवाइजरला (पुन्हा) जोडा

en: --%1$s and --current are mutually exclusive
mr: --%1$s व --current परस्पर भिन्न आहेत

en: --%1$s and --tree are mutually exclusive
mr: --%1$s व --tree परस्पर भिन्न आहेत

en: --%1$s or --current is required
mr: --%1$s किंवा --current आवश्यक

en: --descendants requires either --from or --current
mr: --descendants ला एकतर --from किंवा --current आवश्यक आहे

en: --format only works with --memory-only
mr: --format फक्त --memory-only सह कार्य करते

en: /proc/net/dev: Interface not found
mr: /proc/net/dev: इंटरफेस आढळले नाही

en: 64-bit PCI hole setting is only for root PCI controllers
mr: 64-बिट PCI होल सेटिंग फक्त रूट PCI कंट्रोलर्सकरिताच आहे

en: <forward dev='%1$s'> must match first <interface dev='%2$s'/> in network %3$s
mr: <forward dev='%1$s'> हे पहिले <interface dev='%2$s'/> सह नेटवर्क %3$sमध्ये जुळायला पाहिजे

en: <uuid> does not match secret file name '%1$s'
mr: <uuid> गोपणीय फाइल नाव '%1$s' सह जुळत नाही

en: <virtualport type='%1$s'> not supported for network '%2$s' which uses a bridge device
mr: नेटवर्क '%1$s' करिता <virtualport type='%2$s'> समर्थीत नाही, जे ब्रिज साधनाचा वापर करतात

en: <virtualport type='%1$s'> not supported for network '%2$s' which uses a macvtap device
mr: नेटवर्क '%1$s' करिता <virtualport type='%2$s'> समर्थीत नाही, जे macvtap साधनाचा वापर करते

en: <virtualport type='%1$s'> not supported for network '%2$s' which uses an SR-IOV Virtual Function via PCI passthrough
mr: नेटवर्क '%1$s' करिता <virtualport type='%2$s'> समर्थीत नाही, जे PCI पासथ्रूतर्फे SR-IOV वर्च्युअल फंक्शनचा वापर करते

en: <virtualport> element unsupported for <interface type='%1$s'>
mr: <interface type='%1$s'> करिता <virtualport> घटक असमर्थीत

en: <virtualport> element unsupported for type='%1$s' in interface's <actual> element
mr: इंटरफेसच्या <actual> घटकात type='%1$s' करिता <virtualport> घटक असमर्थीत

en: <vlan> element specified for network %1$s, whose type doesn't support vlan configuration
mr: <vlan> नेटवर्क %1$s करिता एलिमेंट निर्देशीत केले, ज्याचे प्रकार vlan संरचनाकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: ? - print this help
mr: ? - हि मदत दाखवा

en: A close callback is already registered
mr: बंद कॉलबॅक आधिपासूनच नोंदणी झाली

en: A different callback was requested
mr: वेगळे कॉलबॅककरिता विनंती केली

en: A network with forward mode='%1$s' can specify a bridge name or a forward dev, but not both (network '%2$s')
mr: फॉरवर्ड mode='%1$s' सह नेटवर्क ब्रिज नाव किंवा फॉरवर्ड dev साधन निर्देशीत करू शकतो, परंतु दोन्ही (नेटवर्क '%2$s') नाही

en: API error
mr: API त्रुटी

en: Aborts the currently running domain job
mr: सध्याच्या कार्यरत क्षेत्राचे जॉब रद्द करतो

en: Accept SSH host key with hash '%1$s' for host '%2$s:%3$d' (%4$s/%5$s)?
mr: हॅश '%1$s' सह SSH यजमान कि स्वीकारायचे, यजमान '%2$s:%3$d' (%4$s/%5$s) करिता?

en: Access denied
mr: प्रवेश नकारले

en: Activation of snoop request failed on interface '%1$s'
mr: इंटरफेस '%1$s' वरील स्नूप विनंती सुरू करणे अपयशी

en: Active %1$s devices on bus with %2$s, not doing bus reset
mr: %2$s सह बसवरील सक्रीय %1$s उपकरणे आढळले, bus reset करणार नाही

en: Active Block Commit
mr: सक्रीय ब्लॉक कमीट

en: Active channel stream exists for this domain
mr: सक्रीय चॅनल स्ट्रिम ह्या डोमेनकरिता अस्तित्वात आहे

en: Active console session exists for this domain
mr: ह्या डोमेनकरिता सक्रीय कंसोल सत्र आढळले

en: Active:
mr: सक्रिय:

en: Added
mr: समाविष्ट केले

en: Advice from numad is needed in case of automatic numa placement
mr: स्व numa प्लेसमेंट घटनामध्ये numad पासून सल्ला आवश्यक आहे

en: After dumping core, failed to resume domain '%1$d' with libxenlight
mr: कोरला डम्प केल्यानंतर, libxenlight सह डोमेन '%1$d' पुनः सुरू होण्यास अपयशी

en: All identities provided by the SSH Agent were rejected
mr: SSH एजेंटतर्फे पुरवलेले सर्व आइडेंटिटिज् नकारले गेले

en: All provided authentication methods with credentials were rejected by the server
mr: श्रेयसह सर्व पुरवलेले ओळख पटवण्याच्या पद्धती सर्व्हरतर्फे नकारले गेले

en: Allocate or free some pages in the pool for NUMA cell.
mr: NUMA कप्पाकरिता पूल अंतर्गत काही पेजेसचे वाटप करा किंवा मोकळे करा.

en: Allocation
mr: वाटप

en: Allocation:
mr: वाटप:

en: An error occurred, but the cause is unknown
mr: त्रुटी आढळली, परंतु कारण अपरिचीत आहे

en: An explicit disk format must be specified
mr: वेगळे डिस्क रूपण निर्देशीत करणे आवश्यक

en: Ancestor model %1$s not found for CPU model %2$s
mr: CPU मॉडेल %1$s करिता जुणे मॉडेल %2$s आढळले नाही

en: AnyType is missing 'type' property
mr: AnyType हे 'type' गुणधर्म आढळले नाही

en: Argument 'cellid' in memnode element must correspond to existing guest's NUMA cell
mr: memnode एलिमेंट मधील बाब 'cellid' अस्तित्वातील NUMA कप्पाशी परस्पर पाहिजे

en: Arguments must be non null
mr: घटक विना null पाहिजे

en: At least one cgroup controller is required
mr: किमान एक cgroup कंट्रोलर आवश्यक आहे

en: Attach device from an XML <file>.
mr: XML <file> पासून साधन संयुक्त करा.

en: Attach new disk device.
mr: नवीन डीस्क साधन जोडा.

en: Attach new network interface.
mr: नवीन नेटवर्क संवादपट जोडा.

en: Attached device %1$s has no type
mr: जोडणी असलेले साधन %1$s कडे प्रकार नाही

en: Attempt to create %1$s without specifying mode
mr: मोड निर्देशीत न करता %1$s निर्माण करण्याचा प्रयत्न करा

en: Attempt to migrate guest to the same host %1$s
mr: अतिथीला एकाच यजमान %1$s करिता माइग्रेट करण्याचा प्रयत्न

en: Attempt to send a non-blocking message with a synchronous reply
mr: सिंक्रोनस प्रतिसादसह विना-ब्लॉकिंग संदेश पाठवण्याचा प्रयत्न

en: Attempt to send an asynchronous message with a synchronous reply
mr: सिंक्रोनस प्रतिसादसह सिंक्रोनस अशक्य संदेश पाठवण्याचा प्रयत्न

en: Attempted double use of PCI Address %1$s
mr: PCI पत्ता %1$s चे दोनवेळा वापरकरिता प्रयत्न केले

en: Attribute mode is only allowed for guest CPU
mr: गुणधर्म मोड फक्त अतिथी CPU करिता स्वीकार्य आहे

en: Auto allocation of spice TLS port requested but spice TLS is disabled in qemu.conf
mr: स्पाइस TLS पोर्टचे स्वयं वाटपकरिता विनंती केली परंतु qemu.confमध्ये स्पाइस TLS बंद आहे

en: Automatic disk lease mode enabled, but no host ID is set
mr: स्वयं डिस्क लिज् मोड सुरू केले, परंतु यजमान ID ठरवले नाही

en: Autostart
mr: स्वचालीत

en: Autostart:
mr: स्वयंप्रारंभ:

en: Available
mr: उपलब्ध

en: Available:
mr: उपलब्ध:

en: Bad ipv4 end address '%1$s' in <nat> in <forward> in network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%1$s'मध्ये <forward> अंतर्गत <nat>मध्ये अयोग्य ipv4 समाप्तीचा पत्ता '%2$s'

en: Bad ipv4 start address '%1$s' in <nat> in <forward> in network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%1$s'मध्ये <forward> अंतर्गत <nat> मध्ये अयोग्य ipv4 सुरूवातीचा पत्ता '%2$s'

en: Bad value for nativeMode
mr: nativeModeकरिता अयोग्य मूल्य

en: Before dumping core, failed to suspend domain '%1$d' with libxenlight
mr: कोर डम्प करण्यापूर्वी, libxenlight सह डोमेन '%1$d' सस्पेंड करण्यास अपयशी

en: Bit 29 (Long Mode) of HostSystem property 'hardware.cpuFeature[].edx' with value '%1$s' has unexpected value '%2$c', expecting '0' or '1'
mr: मूल्य '%1$s' सह बिट 29 (लाँग मोड) च्या HostSystem गुणधर्म 'hardware.cpuFeature[].edx', कडे अनपेक्षित मूल्य '%2$c' आढळले, '0' किंवा '1' अपेक्षित

en: Block Commit
mr: ब्लॉक कमिट

en: Block Commit started
mr: ब्लॉक कमिट सुरू केले

en: Block Copy
mr: ब्लॉक कॉपि

en: Block Copy started
mr: ब्लॉक कॉपि सुरू झाले

en: Block I/O tuning is not available in session mode
mr: सत्र मोडमध्ये ब्लॉक I/O ट्युनिंग अनुपलब्ध

en: Block I/O tuning is not available on this host
mr: ह्या यजमानवर ब्लॉक I/O ट्युनिंग उपलब्ध नाही

en: Block Pull
mr: ब्लॉक पूल

en: Block Pull started
mr: ब्लॉक पूल सुरू झाले

en: Block device '%1$s' is resized
mr: ब्लॉक साधन '%1$s' पुनःआकार केले

en: Booted
mr: बूट केले

en: Both 'name' and 'parent' cannot be specified for the 'scsi_host' adapter
mr: दोन्ही 'name' आणि 'parent' हे 'scsi_host' अडॅप्टरकरिता निर्देशीत करणे अशक्य

en: Bounded
mr: बाऊंडेड

en: Bridge '%1$s' has no QoS set, therefore unable to set 'floor' on '%2$s'
mr: ब्रिज '%1$s' कडे QoS सेट नाही, त्यामुळे '%2$s' वरील 'floor' सेट करणे अशक्य

en: Bridge generation exceeded max id %1$d
mr: ब्रीज निर्माण कमाल id %1$d ओलांडले

en: Bridge interface %1$s started
mr: ब्रिज इंटरफेस %1$s सुरू झाले

en: Bridge:
mr: ब्रिज:

en: Buffer to small for ipset name
mr: ipset प्रकारकरिता बफर खूपच छोटे आहे

en: Buffer too small for IPSETFLAGS type
mr: IPSETFLAGS प्रकारकरिता बफर खूपच छोटे आहे

en: Buffer too small for MAC address
mr: MAC पत्त्यांकरिता बफर खूपच छोटे आहे

en: Buffer too small for uint16 type
mr: uint16 प्रकारकरिता बफर खूपच छोटे आहे

en: Buffer too small for uint32 type
mr: uint32 प्रकारकरिता बफर खूपच छोटे आहे

en: Buffer too small for uint8 type
mr: uint8 प्रकारकरिता बफर खूपच छोटे आहे

en: Buffer too small to print variable '%1$s' into
mr: वेरियेबल '%1$s' ची छपाई करण्यासाठी बफर खूपच छोटे आहे

en: Build a given pool.
mr: ठराविक संग्रह बनवा.

en: Bus 0 must be PCI for integrated PIIX3 USB or IDE controllers
mr: एकाग्र PIIX3 USB किंवा IDE कंट्रोलर्सकरिता बस 0 हे PCI पाहिजे

en: Busy
mr: व्यस्थ

en: CPU Affinity
mr: CPU ॲफिनिटि

en: CPU Affinity:
mr: CPU आकर्षण:

en: CPU Model %1$s too long for destination
mr: लक्ष्यकरिता CPU मॉडल %1$s खूप लांब आहे

en: CPU arch %1$s does not match host arch
mr: CPU आर्क %1$s यजमान आर्कसह जुळत नाही

en: CPU data
mr: CPU डाटा

en: CPU described in %1$s is identical to host CPU
mr: %1$s मधील ठरवलेले CPU यजमान CPU प्रमाणे आहे

en: CPU described in %1$s is incompatible with host CPU
mr: %1$s मधील वर्णनीकृत CPU यजमान CPU सह असहत्व आहे

en: CPU feature %1$s already defined
mr: CPU गुणविशेष %1$s आधिपासून ठरले आहे

en: CPU feature '%1$s' specified more than once
mr: CPU गुणविशेष '%1$s' एकापेक्षा जास्तवेळी निर्देशीत केले नाही

en: CPU frequency:
mr: CPU वारंवारता:

en: CPU map:
mr: CPU मॅप:

en: CPU model %1$s already defined
mr: CPU प्रतिकृती %1$s आधिपासूनच ठरवले

en: CPU model %1$s is not supported by hypervisor
mr: CPU मॉडल %1$s हाइपरवाइजरतर्फे समर्थीत नाही

en: CPU model %1$s too long for destination
mr: लक्ष्यकरिता CPU मॉडल %1$s खूप लांब आहे

en: CPU model:
mr: CPU नमुना:

en: CPU models
mr: CPU प्रतिकृती

en: CPU socket topology has changed
mr: CPU सॉकेट टोपोलॉजि बदलले

en: CPU socket(s):
mr: CPU सॉकेट:

en: CPU time
mr: CPU वेळ

en: CPU time:
mr: CPU वेळ:

en: CPU tuning is not available in session mode
mr: सत्र मोडमध्ये CPU ट्युनिंग अनुपलब्ध

en: CPU tuning is not available on this host
mr: ह्या यजमानवर CPU ट्युनिंग उपलब्ध नाही

en: CPU vendor %1$s already defined
mr: CPU विक्रेता %1$s आधिपासूनच ठरवले

en: CPU vendor %1$s not found
mr: CPU विक्रेता %1$s आढळले नाही

en: CPU vendor %1$s of model %2$s differs from vendor %3$s
mr: मॉडल %2$s चे CPU विक्रेता %1$s, विक्रेता %3$s पासून वेगळे आहे

en: CPU vendor specified without CPU model
mr: CPU मॉडेलविना CPU वेंडर निर्देशीत केले

en: CPU vendors do not match
mr: CPU विक्रेता जुळत नाही

en: CPUs are incompatible
mr: CPUs अहसत्व आहे

en: CPUs online:
mr: ऑनलाइन CPU:

en: CPUs present:
mr: उपलब्ध CPU:

en: CURL (multi) mismatch
mr: CURL (मल्टि) जुळणी अशक्य

en: CURL (share) mismatch
mr: CURL (शेअर) जुळणी अशक्य

en: Call to %1$s for unexpected type '%2$s'
mr: %1$s करिता कॉल, अनपेक्षित प्रकार '%2$s' करिता

en: Call to %1$s for unexpected type '%2$s', expected '%3$s'
mr: %1$s करिता कॉल, अनपेक्षीत प्रकार '%2$s' , अनपेक्षीत '%3$s'

en: Call to '%1$s' returned a list, expecting exactly one item
mr: '%1$s' करिता कॉलने सूची पुरवली, हुबेहुब एक घटक अपेक्षित आहे

en: Call to '%1$s' returned an empty result, expecting a non-empty result
mr: '%1$s' करिता कॉलने रिकामे परिणाम पुरवले, विना-रिकामे परिणाम अपेक्षित आहे

en: Call to '%1$s' returned something, expecting an empty result
mr: '%1$s' करिता कॉलने काहितरि पुरवले, रिकामे परिणाम अपेक्षित आहे

en: Calling %1$s from '%2$s' failed
mr: %1$s ला '%2$s' पासून कॉल करणे अपयशी

en: Can only modify disk quota
mr: फक्त डिस्क कोटा संपादित करणे शक्य

en: Can't add USB hub: USB is disabled for this domain
mr: USB हब समाविष्ट करणे अशक्य: ह्या डोमैनकरिता USB बंद केले आहे

en: Can't add USB input device. USB bus is disabled
mr: USB इंपुट साधन समाविष्ट करणे अशक्य. USB बस बंद केले

en: Can't add another USB controller: USB is disabled for this domain
mr: इतर USB कंट्रोलर समाविष्ट करणे अशक्य: या डोमैनकरिता USB बंद केले आहे

en: Can't add host USB device: USB is disabled in this host
mr: यजमान USB साधन समाविष्ट करणे अशक्य: ह्या यजमानात USB बंद आहे

en: Can't connect to $uri. Skipping.
mr: $uri सह जोडणी अशक्य. वगळत आहे.

en: Can't create %1$s container: %2$s
mr: %1$s कंटेनर: %2$s चे निर्माण अशक्य

en: Can't create initial configuration
mr: प्रारंभीक संरचना निर्माण करतेवेळी त्रुटी

en: Can't determine config path
mr: संरचना मार्ग ओळखणे अशक्य

en: Can't determine page size
mr: पृष्ठ आकार ओळखणे अशक्य

en: Can't determine pid file path.
mr: pid फाइल मार्ग ओळखणे अशक्य.

en: Can't determine restart state file path
mr: restart state फाइल मार्ग ओळखणे अशक्य

en: Can't determine socket paths
mr: सॉकेट मार्ग ओळखणे अशक्य

en: Can't initialize access manager
mr: ॲक्सेस मॅनेजर सुरू करणे अशक्य

en: Can't load config file: %1$s: %2$s
mr: संरचना फाइल: %1$s: %2$s लोड करणे अशक्य

en: Can't modify device type '%1$s'
mr: साधन प्रकार '%1$s' संपादित करणे अशक्य

en: Can't parse prlctl output
mr: prlctl आउटपुट वाचणे अशक्य

en: Can't perform authentication: Authentication callback not provided
mr: ओळख पटवणे अशक्य: ऑथेंटिकेशन कॉलबॅक पुरवले नाही

en: Can't set soft limit without hard limit
mr: हार्ड लिमिट विना सॉफ्ट लिमिट ठरवणे अशक्य

en: Can't setup disk for non-block device
mr: विना-ब्लॉक साधनकरिता डिस्कची मांडणी अशक्य

en: Can't setup disk without media
mr: मिडियाविना डिस्कची मांडणी अशक्य

en: Cancelable task is blocked by an unanswered question but cancellation failed
mr: रद्द करण्याजोगी कार्य विनाउत्तर प्रश्नतर्फे बंधिस्त केले आहे परंतु रद्द करणे अपयशी

en: Cancelled
mr: रद्द केले

en: Cannot access '%1$s'
mr: '%1$s'करिता प्रवेश अशक्य

en: Cannot add CURL handle to a multi handle twice
mr: CURL हँडलला मल्टि हँडलकरिता दोनवेळा समाविष्ट करणे अशक्य

en: Cannot add uninitialized CURL handle to a multi handle
mr: अनइनिशिअलाइज्ड् CURL हँडलला मल्टि हँडलकरिता समाविष्ट करणे अशक्य

en: Cannot attach disk until init PID is known
mr: init PID परिचीत असेपर्यंत डिस्क जोडणी अशक्य

en: Cannot attach hostdev until init PID is known
mr: init PID परिचीत असेपर्यंत hostdev जोडणी अशक्य

en: Cannot check NBD device %1$s pid
mr: NBD साधन %1$s pid तपासणी अशक्य

en: Cannot check QEMU binary %1$s
mr: QEMU बाइनरि %1$s तपासणे अशक्य

en: Cannot complete within timeout period
mr: वेळसमाप्ति कालावधी अंतर्गत पूर्ण करणे अशक्य

en: Cannot convert socket address to string: %1$s
mr: स्ट्रिंगकरिता सॉकेट पत्ताला रूपांतरीत करणे अशक्य: %1$s

en: Cannot create %1$s
mr: %1$s निर्माण करणे अशक्य

en: Cannot create /dev
mr: /dev चे निर्माण अशक्य

en: Cannot create /dev/pts
mr: /dev/pts निर्माण अशक्य

en: Cannot create a vboxSnapshotXmlHardDisk
mr: vboxSnapshotXmlHardDisk निर्माण करणे अशक्य

en: Cannot create a vboxSnapshotXmlSnapshotPtr
mr: vboxSnapshotXmlSnapshotPtr निर्माण अशक्य

en: Cannot create autostart directory %1$s
mr: autostart डिरेक्ट्री %1$s चे निर्माण अशक्य

en: Cannot create log directory '%1$s'
mr: लॉग डिरेक्ट्री '%1$s' चे निर्माण अशक्य

en: Cannot create macvlan devices on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर macvlan साधने निर्माण करणे अशक्य

en: Cannot create user runtime directory '%1$s'
mr: वापरकर्ता रनटाइम डिरेक्ट्री '%1$s' चे निर्माण अशक्य

en: Cannot deactivate network autostart
mr: नेटवर्क स्वयंसुरूवात निष्क्रीय करणे अशक्य

en: Cannot deactivate storage pool autostart
mr: स्टोरेज पूल स्वयंसुरूवात बंद करणे अशक्य

en: Cannot delete directory '%1$s'
mr: डिरेक्ट्री '%1$s' नष्ट करणे अशक्य

en: Cannot delete file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' नष्ट करणे अशक्य

en: Cannot determine balloon device path
mr: बलून साधन मार्ग ओळखणे अशक्य

en: Cannot determine system clock HZ
mr: सिस्टम क्लॉक HZ ओळखणे अशक्य

en: Cannot disable close-on-exec flag
mr: close-on-exec फ्लॅग बंद करणे अशक्य

en: Cannot disable close-on-exec flag on pipe %1$d
mr: पाइप %1$d वरील close-on-exec फ्लॅग बंद करणे अशक्य

en: Cannot disable close-on-exec flag on socket %1$d
mr: सॉकेट %1$d वरील close-on-exec फ्लॅग बंद करणे अशक्य

en: Cannot duplicate FD %1$d
mr: FD %1$d ला हुबेहुब करणे अशक्य

en: Cannot duplicate fd %1$d onto fd %2$d
mr: fd %1$d ला fd %2$d असे हुबेहुब करणे अशक्य

en: Cannot enable close-on-exec flag
mr: close-on-exec फ्लॅग सुरू करणे अशक्य

en: Cannot enable general autostart option without affecting other domains
mr: इतर डोमेनवर प्रभाव न पाडता सर्वसाधारण autostart पर्याय सुरू करा

en: Cannot extract memnode nodes
mr: memnode नोड्ज पुन्हप्राप्ति अशक्य

en: Cannot extract running %1$s hypervisor version
mr: चालू %1$s हाइपरवाइजर आवृत्ती काढू शकत नाही

en: Cannot find '%1$s' in path
mr: मार्गमध्ये '%1$s' शोधणे अशक्य

en: Cannot find CPU model with PVR 0x%1$08x
mr: PVR 0x%1$08xसह CPU प्रतिकृती शोधणे अशक्य

en: Cannot find byte stats for block device '%1$s'
mr: ब्लॉक साधन '%1$s' करिता बाइट आकडेवारि शोधणे अशक्य

en: Cannot find program %1$d version %2$d
mr: प्रोग्राम %1$d आवृत्ती %2$d शोधणे अशक्य

en: Cannot find security driver '%1$s'
mr: सेक्युरिटि ड्राइव्हर '%1$s' शोधणे अशक्य

en: Cannot find suitable CPU model for given data
mr: दिलेल्या डाटा करिता योग्य CPU मॉडेल आढळले नाही

en: Cannot find suitable emulator for %1$s
mr: %1$s करिता योग्य एम्युलेटर शोधणे अशक्य

en: Cannot get hard disk by location
mr: ठिकाणनुरूप हार्ड डिस्क प्राप्ति अशक्य

en: Cannot get interface MAC on '%1$s'
mr: '%1$s' वर MAC इंटरफेस प्राप्त करणे अशक्य

en: Cannot get interface MTU on '%1$s'
mr: '%1$s' वर MTU इंटरफेस प्राप्त करणे अशक्य

en: Cannot get interface flags on '%1$s'
mr: '%1$s' इंटरफेस फ्लॅग्स् प्राप्त करणे अशक्य

en: Cannot initialize thread local for current identity
mr: सध्याच्या आइडेंटिटिकरिता स्थानीय थ्रेड सुरू करणे अशक्य

en: Cannot instantiate filter due to unresolvable variables or unavailable list elements: %1$s
mr: विनानिवारण वेरियेबल्स् किंवा अनुपलब्ध सूची एलिमेंटस्मुळे फिल्टर सुरू करणे अशक्य: %1$s

en: Cannot mount filesystem type %1$s
mr: फाइलप्रणाली प्रकार %1$s माउंट करण्यास अशक्य

en: Cannot move fd %1$d out of the way
mr: fd %1$d ला बाहेर स्थानांतरित करणे अशक्य

en: Cannot obtain CPU count
mr: CPU प्रमाण प्राप्ति अशक्य

en: Cannot offline enough CPUs
mr: अतिरिक्त CPUज्ना ऑफलाइन करणे अशक्य

en: Cannot open %1$s
mr: %1$s उघडणे अशक्य

en: Cannot open /proc/cgroups
mr: /proc/cgroups उघडणे अशक्य

en: Cannot open init control %1$s
mr: init कंट्रोल %1$s उघडणे अशक्य

en: Cannot open network interface control socket
mr: नेटवर्क इंटरफेस कंट्रोल सॉकेट उघडणे अशक्य

en: Cannot parse <HardDisk> 'format' attribute
mr: <HardDisk> 'format' गुणधर्म वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <HardDisk> 'location' attribute
mr: <HardDisk> 'location' गुणधर्म वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <HardDisk> 'uuid' attribute
mr: <HardDisk> 'uuid' गुणधर्म वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <Machine> 'currentSnapshot' attribute
mr: <Machine> 'currentSnapshot' गुणधर्म वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <Machine> 'lastStateChange' attribute
mr: <Machine> 'lastStateChange' गुणधर्म वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <Machine> 'name' attribute
mr: <Machine> 'name' गुणधर्म वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <Machine> 'snapshotFolder' attribute
mr: <Machine> 'snapshotFolder' गुणधर्म वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <Machine> 'uuid' attribute
mr: <Machine> 'uuid' गुणधर्म वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <Machine> <Hardware> node
mr: <Machine> <Hardware> नोड वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <Machine> <MediaRegistry> node
mr: <Machine> <MediaRegistry> नोड वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <Machine> <StorageControllers> node
mr: <Machine> <StorageControllers> नोड वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <Snapshot> 'name' attribute
mr: <Snapshot> 'name' गुणधर्म वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <Snapshot> 'timeStamp' attribute
mr: <Snapshot> 'timeStamp' गुणधर्म वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <Snapshot> 'uuid' attribute
mr: <Snapshot> 'uuid' गुणधर्म वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <Snapshot> <Hardware> node
mr: <Snapshot> <Hardware> नोड वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <Snapshot> <StorageControllers> node
mr: <Snapshot> <StorageControllers> नोड वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <VirtualBox> <Machine> node
mr: <VirtualBox> <Machine> नोड वाचणे अशक्य

en: Cannot parse <address> 'port' attribute
mr: <address> 'port' गुणधर्म वाचणे अशक्य

en: Cannot parse MAC address '%1$s' in network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%1$s' मध्ये MAC पत्ता '%2$s' वाचणे अशक्य

en: Cannot parse adapter '%1$s'
mr: अडॅप्टर '%1$s' वाचणे अशक्य

en: Cannot parse category in %1$s
mr: %1$s मध्ये विभाग वाचणे अशक्य

en: Cannot parse mode string
mr: मोड स्ट्रिंग वाचणे अशक्य

en: Cannot parse socket address '%1$s': %2$s
mr: सॉकेट पत्ता '%1$s': %2$s वाचणे अशक्य

en: Cannot parse sys stat '%1$s'
mr: sys stat '%1$s' वाचणे अशक्य

en: Cannot parse user stat '%1$s'
mr: वापरकर्ता stat '%1$s' वाचणे अशक्य

en: Cannot read %1$s '%2$s'
mr: %1$s '%2$s' वाचणे अशक्य

en: Cannot read cputime for domain
mr: क्षेत्र करिता cputime वाचणे अशक्य

en: Cannot recv data
mr: डाटा प्राप्त करणे अशक्य

en: Cannot recv data: %1$s
mr: डाटा: %1$s प्राप्त करणे अशक्य

en: Cannot remove CURL handle from a multi handle when it wasn't added before
mr: पूर्वी समाविष्ट न केलेले CURL हँडलला मल्टि हँडलपासून काढून टाकणे अशक्य

en: Cannot remove stale PID file %1$s
mr: स्टेल PID फाइल %1$s काढून टाकणे अशक्य

en: Cannot remove uninitialized CURL handle from a multi handle
mr: अनइनिशिअलाइज्ड् CURL हँडलला मल्टि हँडलपासून काढून टाकणे अशक्य

en: Cannot rename interface '%1$s' to '%2$s' on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर इंटरफेस '%1$s' ला '%2$s' करिता पुनःनामांकीत करणे अशक्य

en: Cannot resize the max memory on an active domain
mr: सक्रीय डोमेनवर कमाल मेमरिला पुन्ह आकार देणे अशक्य

en: Cannot run interactive console without a controlling TTY
mr: TTY ला नियंत्रत केल्याविना परस्पर कंसोल चालवणे अशक्य

en: Cannot set a base label with AppArmour
mr: AppArmour सह बेस लेबल ठरवणे अशक्य

en: Cannot set autostart for transient domain
mr: ट्रांजीएंट क्षेत्रकरिता autostart सेट करणे अशक्य

en: Cannot set close-on-exec %1$d
mr: %1$d वर close-on-exec ठरवणे अशक्य

en: Cannot set close-on-exec flag for socket
mr: सॉकेटकरिता close-on-exec फ्लॅग ठरवणे अशक्य

en: Cannot set context %1$s
mr: संदर्भ %1$s सेट करणे अशक्य

en: Cannot set interface MAC on '%1$s'
mr: '%1$s' वर MAC इंटरफेस ठरवणे अशक्य

en: Cannot set interface MTU on '%1$s'
mr: '%1$s' वर MTU इंटरफेस ठरवणे अशक्य

en: Cannot set interface flags on '%1$s'
mr: '%1$s' वर इंटरफेस फ्लॅग्स् ठरवणे अशक्य

en: Cannot set memory higher than max memory
mr: कमाल स्मृतीपेक्षा जास्त स्मृती सेट करणे अशक्य

en: Cannot setup CPU affinity until process is started
mr: प्रोसेस सुरू झाल्याशिवाय CPU ॲफिनिटिची मांडणी अशक्य

en: Cannot setup cgroups until process is started
mr: प्रोसेस सुरू झाल्याशिवाय cgroups ची मांडणी अशक्य

en: Cannot setup keepalive on connection as requested, disconnecting
mr: विनंतीप्रमाणे जोडणीवरील keepalive ची मांडणी अशक्य, खंडीत होत आहे

en: Cannot share CURL handle that is already shared
mr: आधिपासूनच शेअर केलेल्या CURL हँडलला शेअर करणे अशक्य

en: Cannot share uninitialized CURL handle
mr: अनइनिशिअलाइज्ड् CURL हँडलला शेअर करणे अशक्य

en: Cannot specify a label if relabelling is turned off. model=%1$s
mr: पुनःलेबल करणे बंद केल्यास, लेबल निर्देशीत करणे अशक्य. model=%1$s

en: Cannot stat %1$s
mr: %1$s ला स्टॅट करणे अशक्य

en: Cannot stat '%1$s'
mr: '%1$s' ची आकडेवारि अशक्य

en: Cannot undefine HostVirtualSwitch that has a '%1$s' port
mr: '%1$s' पोर्ट असलेले HostVirtualSwitch अव्याख्यीत करणे अशक्य

en: Cannot undefine transient domain
mr: ठरवलेले ट्रांजीएंट क्षेत्र बदलणे अशक्य

en: Cannot unshare CURL handle that is not shared
mr: आधिपासूनच शेअर अशक्य CURL हँडलला शेअर करणे अशक्य

en: Cannot unshare mount namespace
mr: mount namespace unshare करणे अशक्य

en: Cannot unshare uninitialized CURL handle
mr: अनइनिशिअलाइज्ड् CURL हँडलला शेअरअशक्य करणे अशक्य

en: Cannot use host name '%1$s' in network '%2$s'
mr: यजमान नाव '%1$s' याचा वापर नेटवर्क '%2$s'मध्ये होत नाही

en: Cannot use migrate v2 protocol with lock manager %1$s
mr: लॉक व्यवस्थापक %1$s सह माइग्रेट v2 प्रोटोकॉलचा वापर अशक्य

en: Cannot use predefined UUID
mr: पूर्वव्याख्यीत UUID चा वापर अशक्य

en: Cannot use slcp with devices other than console
mr: कंसोलवगळता slcpचा वापर इतर साधनांशी शक्य नाही

en: Cannot use virtio serial for parallel/serial devices
mr: पॅरलल/सिरिअल साधनांकरिता virtio सिरिअल वापरणे अशक्य

en: Cannot use volume path '%1$s'
mr: वॉल्युम मार्ग '%1$s' चा वापर अशक्य

en: Cannot write data
mr: डाटा लिहणे अशक्य

en: Capacity
mr: क्षमता

en: Capacity:
mr: क्षमता:

en: Cardinality of list items must be the same for processing them in parallel
mr: पॅरललमध्ये विश्लेषणकरिता सूचीतील घटकांची संख्या समान असायला हवे

en: Category range c%1$d-c%2$d too small
mr: विभाग व्याप्ति c%1$d-c%2$d खूपच लहान आहे

en: Ceph usage specified, but name is missing
mr: Ceph वापर निर्देशीत, परंतु नाव आढळले नाही

en: Certificate %1$s owner does not match the hostname %2$s
mr: सर्टिफिकेट %1$s मालक यजमाननाव %2$s सह जुळत नाही

en: Certificate %1$s purpose does not allow use for with a TLS client
mr: सर्टिफिकेट %1$s हेतु TLS क्लाएंटसह वापरकरिता परवानगी देत नाही

en: Certificate %1$s purpose does not allow use for with a TLS server
mr: सर्टिफिकेट %1$s हेतु TLS सर्व्हरसह वापरकरिता परवानगी देत नाही

en: Certificate %1$s usage does not permit certificate signing
mr: सर्टिफिकेट %1$s वापर सर्टिफिकेट स्वाक्षरिकरिता परवानगी देत नाही

en: Certificate %1$s usage does not permit digital signature
mr: सर्टिफिकेट %1$s वापर डिजिटल स्वाक्षरिकरिता परवानगी देत नाही

en: Certificate %1$s usage does not permit key encipherment
mr: सर्टिफिकेट %1$s वापर कि एंसिफरमेंटकरिता परवानगी देत नाही

en: Certificate failed validation: %1$s
mr: सर्टिफिकेटची वैधता अपयशी: %1$s

en: Chain name contains invalid characters
mr: चैन नावात अवैध अक्षरे समाविष्टीत आहेत

en: Change media of CD or floppy drive
mr: CD किंवा फ्लॉपी ड्राइव्हचे मिडिया बदला

en: Change media of CD or floppy drive.
mr: CD किंवा फ्लॉपी ड्राइव्हचे मिडिया बदला.

en: Change the current directory.
mr: सध्याची डिरेक्ट्री बदलवा.

en: Change the current memory allocation in the guest domain.
mr: अतिथी डोमेनमधील सद्य स्मृती वाटप बदला.

en: Change the maximum memory allocation limit in the guest domain.
mr: अतिथी डोमेनमधील कमाल स्मृती वाटप मर्यादा बदला.

en: Change the number of virtual CPUs in the guest domain.
mr: अतिथी क्षेत्र अंतर्गत आभासी CPUs ची संख्या बदलवा.

en: Changing device type to/from spicevmc would change default target channel name
mr: साधन प्रकारला करिता/पासून spicevmc बदलल्यास पूर्वनिर्धारित लक्ष्य वाहिनी नाव बदलते

en: Check that the 'kvm-intel' or 'kvm-amd' modules are loaded & the BIOS has enabled virtualization
mr: 'kvm-intel' किंवा 'kvm-amd' मॉड्युल्स् लोड केले आहे व BIOS मध्ये वर्च्युअलाइजेशन सुरू आहे याची तापसणी करा

en: Child process (%1$lld) unexpected %2$s
mr: चाइल्ड प्रोसेस (%1$lld) अनपेक्षित %2$s

en: Child process (%1$s) unexpected %2$s%3$s%4$s
mr: चाइल्ड प्रोसेस (%1$s) अनपेक्षित %2$s%3$s%4$s

en: Child quit during startup handshake
mr: स्टार्टअप हँडशेकवेळी चाइल्डमधून बाहेर पडा

en: Children:
mr: चिल्डरन:

en: Class %1$s must derive from virDomainEvent
mr: क्लास %1$s virDomainEvent पासून साध्य पाहिजे

en: Class %1$s must derive from virObjectEvent
mr: क्लास %1$s virObjectEvent पासून साध्य व्हायला पाहिजे

en: Class %1$s must derive from virObjectLockable
mr: irObjectLockable पासून क्लास %1$s प्राप्त व्हायला हवे

en: Client ID or DUID
mr: क्लाएंट ID किंवा DUID

en: Client socket identity not available
mr: क्लाएंट सॉकेट ओळख अनुपलब्ध

en: Client's username is not on the list of allowed clients
mr: क्लाएंट वापरकर्तानाव स्वाकार्य क्लाएंट्स्च्या सूचीत नाही

en: Commit aborted
mr: कमिट रद्द केले

en: Commit changes from a snapshot down to its backing image.
mr: स्नॅपशॉटपासून बॅकिंग प्रतिमाकरिता बदल कमिट करा.

en: Commit complete
mr: कमिट पूर्ण केले

en: Compiled against library: libvirt %1$d.%2$d.%3$d
mr: लाइब्ररि: libvirt %1$d.%2$d.%3$d विरुद्ध कंपाइल केले

en: Compiled with support for:
mr: याकरिता समर्थनसह कंपाइल केले:

en: Completed
mr: पूर्ण झाले

en: Completed with no error
mr: त्रुटी विना पूर्ण केले

en: Compressed data:
mr: कम्प्रेस्ड डाटा:

en: Compressed migration is not supported by QEMU binary
mr: QEMU बाइनरितर्फे कम्प्रेस्ड् स्थानांतरन समर्थीत नाही

en: Compressed pages:
mr: कम्प्रेस्ड पान:

en: Compression cache misses:
mr: कम्प्रेशन कॅशे मिसेस:

en: Compression cache:
mr: कम्प्रेशन कॅशे:

en: Compression cache: %1$.3lf %2$s
mr: कम्प्रेशन कॅशे: %1$.3lf %2$s

en: Compression overflows:
mr: कम्प्रेशन ओव्हरफ्लोज:

en: Compute baseline CPU for a set of given CPUs.
mr: ठराविक CPUs करिता बेसलाईन CPU कमप्यूट करा.

en: Concrete job for %1$s invocation is in error state
mr: %1$s इंवोकेशनकरिता ठोस जॉब त्रुटी स्तरमध्ये आहे

en: Concrete job for %1$s invocation is in unknown state
mr: %1$s इंवोकेशनकरिता काँक्रिट जॉब अपरिचीत स्तरात आहे

en: Config entry '%1$s' must represent a boolean value (true|false)
mr: संरचना नोंदणी '%1$s' ने बूलियन मूल्य (true|false) प्रस्तुत करायला हवे

en: Config entry '%1$s' must represent an integer value
mr: संरचना नोंदणी '%1$s' ने इंटिजर मूल्य प्रस्तुत करायला हवे

en: Configure a domain to be automatically started at boot.
mr: बूटवेळी आपोआप सुरू होणारे क्षेत्र संयोजीत करा.

en: Configure a network to be automatically started at boot.
mr: बूटच्यावेळी आपोआप सुरू होण्यास नेटवर्क संयोजीत करा.

en: Configure a pool to be automatically started at boot.
mr: बूटवेळी आपोआप सुरू होणारे संग्रह संयोजीत करा.

en: Connect the virtual serial console for the guest
mr: अतिथी खात्याकरिता आभासी क्रमांकीत कंसोल शी जोडणी करा

en: Connect to local hypervisor. This is built-in command after shell start up.
mr: स्थानिक हायपरवाइजरला जोडा. शेल आरंभानंतर ही इन-बिल्ट आज्ञा आहे.

en: Constant pages:
mr: काँस्टंट पान:

en: Container ID is not specified
mr: कंटेनर ID निश्चित केले नाही

en: Container does not provide an initctl pipe
mr: कंटेनर initctl पाइप पुरवत नाही

en: Container is not defined
mr: कंटेनरचे वर्णन केले नाही

en: Control groups not supported on this platform
mr: कंट्रोल गट ह्या प्लॅटफॉर्मवर समर्थीत नाही

en: Controllers must use the 'ccid' address type
mr: कंट्रोलर्स्ने 'ccid' पत्ता प्रकार वापरायला हवे

en: Convert domain XML config to a native guest configuration format.
mr: क्षेत्र XML संयोजनाला मुळ अतिथी संयोजना स्वरूपन नुरूप रूपांतरीत करा.

en: Convert domain XML to native config
mr: क्षेत्र XML ला मुळ संयोजना नुरूप रूपांतरीत करा

en: Convert native config to domain XML
mr: मुळ संयोजना यांस क्षेत्र XML मध्ये रूपांतरीत करा

en: Convert native guest configuration format to domain XML format.
mr: मुळ अतिथी संयोजना स्वरूपला क्षेत्र XML स्वरूप असे रुपांतरीत करा.

en: Copy a disk backing image chain to dest.
mr: डिस्क बॅकिंग प्रितमा चेनचे लक्ष्यकरिता प्रत बनवा

en: Copy aborted
mr: प्रत बनवणे रद्द केले

en: Core dump a domain.
mr: कोर डम्प डोमेन.

en: Core(s) per socket:
mr: कोर प्रती सॉकेट:

en: Could find volume with name: %1$s
mr: नाव: %1$s असणारे वॉल्युम आढळले नाही

en: Could not assign address to disk '%1$s'
mr: डिस्क '%1$s' करिता पत्ता लागू करणे अशक्य

en: Could not build CURL header list
mr: CURL शीर्षक सूचीची बांधणी अशक्य

en: Could not change memory parameters: %1$s
mr: मेमरि घटके: %1$s बदलणे अशक्य

en: Could not change scheduler parameters: %1$s
mr: शेड्युलर घटके: %1$s बदलणे अशक्य

en: Could not configure network
mr: जाळं संयोजीत करणे अशक्य

en: Could not convert domain name to VEID
mr: डोमेन नाव यांस VEID असे रुपांतरीत करणे अशक्य

en: Could not convert from %1$s to UTF-8 encoding
mr: %1$s पासून UTF-8 एंकोडिंगकरिता रूपांतरीत करणे अशक्य

en: Could not copy an XML node
mr: XML नोडचे प्रत बनवणे अशक्य

en: Could not copy default config
mr: मुलभूत संयोजना प्रतिकृत करणे अशक्य

en: Could not copy volume: %1$s
mr: खंड: %1$s चे प्रत बनवणे अशक्य

en: Could not create filter
mr: फिल्टर निर्माण करणे अशक्य

en: Could not create openwsman client
mr: openwsman क्लाएंट निर्माण करणे अशक्य

en: Could not create snapshot: %1$s
mr: स्नॅपशॉट: %1$s निर्माम करणे अशक्य

en: Could not create thread. QEMU initialization might be incomplete
mr: थ्रेड निर्माण करणे अशक्य. QEMU ला सुरू करणे कदाचित अपूर्ण अशू शकते

en: Could not create volume: %1$s
mr: खंड: %1$s निर्माण करणे अशक्य

en: Could not define domain: %1$s
mr: डोमेन: %1$sचे वर्णन अशक्य

en: Could not delete snapshot '%1$s': %2$s
mr: स्नॅपशॉट '%1$s': %2$s नष्ट करणे अशक्य

en: Could not delete volume: %1$s
mr: खंड: %1$s नष्ट करणे अशक्य

en: Could not deserialize pull response item
mr: पूल रेस्पाँस घटक डिसिरिअलाइज करणे अशक्य

en: Could not destroy domain: %1$s
mr: डोमेन: %1$s नष्ट करणे अशक्य

en: Could not dlsym %1$s from '%2$s': %3$s
mr: %1$s dlsym करणे अशक्य, '%2$s': %3$s पासून

en: Could not extract VirtualBox version
mr: VirtualBox आवृत्ती प्राप्त करणे अशक्य

en: Could not extract vzctl version
mr: vzctl आवृत्ती प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Could not find %1$s
mr: '%1$s' शोधणे अशक्य

en: Could not find %1$s with name '%2$s'
mr: %1$s शोधणे अशक्य, नाव '%2$s' सह

en: Could not find 'active' element
mr: 'active' घटक शोधणे अशक्य

en: Could not find <name>
mr: <name> शोधणे अशक्य

en: Could not find <uuid>
mr: <uuid> शोधणे अशक्य

en: Could not find HostPortGroup for key '%1$s'
mr: कि '%1$s' करिता HostPortGroup आढळले नाही

en: Could not find HostPortGroup with key '%1$s'
mr: कि '%1$s' सह HostPortGroup शोधणे अशक्य

en: Could not find HostVirtualSwitch with UUID '%1$s'
mr: UUID '%1$s' सह HostVirtualSwitch आढळले नाही

en: Could not find HostVirtualSwitch with name '%1$s'
mr: नाव '%1$s' सह HostVirtualSwitch शोधणे अशक्य

en: Could not find PhysicalNic with key '%1$s'
mr: कि '%1$s' सह PhysicalNic शोधणे अशक्य

en: Could not find PhysicalNic with name '%1$s'
mr: नाव '%1$s' सह PhysicalNic शोधणे अशक्य

en: Could not find any 'network' element in status file
mr: स्थिती फाइलमध्ये 'network' एलिमेंट शोधणे अशक्य

en: Could not find compute resource specified in '%1$s'
mr: '%1$s' मध्ये निर्देशीत कम्प्युट रिसोअर्स् शोधणे अशक्य

en: Could not find datacenter specified in '%1$s'
mr: '%1$s' मध्ये निर्देशीत डाटासेंटर शोधणे अशक्य

en: Could not find datastore containing absolute path '%1$s'
mr: ॲब्सोल्युट मार्ग '%1$s' समाविष्टीत डाटास्टोर शोधणे अशक्य

en: Could not find datastore with name '%1$s'
mr: नाव '%1$s' सह डाटास्टोर शोधणे अशक्य

en: Could not find directory separator in %1$s
mr: %1$sमध्ये डिरेक्ट्रि सपरेटर शोधणे अशक्य

en: Could not find domain snapshot with internal name '%1$s'
mr: आंतरिक नाव '%1$s' सह डोमेन स्नॅपशॉट शोधणे अशक्य

en: Could not find domain with UUID '%1$s'
mr: UUID '%1$s' सह डोमेन शोधणे अशक्य

en: Could not find domain with name '%1$s'
mr: नाव '%1$s' सह डोमेन शोधणे अशक्य

en: Could not find host system specified in '%1$s'
mr: '%1$s' मध्ये निर्देशीत यजमान प्रणाली आढळली नाही

en: Could not find matching device
mr: समजुळवणी साधन आढळले नाही

en: Could not find matching device '%1$s'
mr: जुळणारे साधन '%1$s' शोधणे अशक्य

en: Could not find parent device for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता पॅरेंट साधन आढळले नाही

en: Could not find physical NIC with MAC address '%1$s'
mr: MAC पत्ता '%1$s' सह फिजिकल NIC शोधणे अशक्य

en: Could not find physical NIC with name '%1$s'
mr: नाव '%1$s' सह फिजिकल NIC शोधणे अशक्य

en: Could not find snapshot with name '%1$s'
mr: नाव '%1$s' सह स्नॅपशॉट शोधणे अशक्य

en: Could not find storage pool with name '%1$s'
mr: नाव '%1$s'सह स्टोरेज संग्रह शोधणे अशक्य

en: Could not find storage pool with name: %1$s
mr: नाव: %1$sसह स्टोरेज संग्रह शोधणे अशक्य

en: Could not find storage pool with uuid '%1$s'
mr: uuid '%1$s'सह स्टोरेज संग्रह आढळले नाही

en: Could not find storage volume with key '%1$s'
mr: कि '%1$s'सह स्टोरेज वॉल्युम शोधणे अशक्य

en: Could not find value for variable '%1$s'
mr: वेरियेबल '%1$s' करिता मूल्य शोधणे अशक्य

en: Could not find variable '%1$s' in iterator
mr: आइटरेटरमध्ये वेरियेबल '%1$s' आढळले नाही

en: Could not find volume with name: %1$s
mr: नाव: %1$s सह वॉल्युम शोधणे अशक्य

en: Could not format channel target type
mr: वाहिनी लक्ष्य प्रकारचे रूपण अशक्य

en: Could not free deserialized data
mr: डिसिरिअलाइज्ड डाटा मोकळे करणे अशक्य

en: Could not generate eth name for container
mr: कंटेनर करिता eth नाव निर्माण करणे अशक्य

en: Could not generate next class ID
mr: पुढील क्लास ID निर्माण करण्यास अशक्य

en: Could not generate veth name
mr: veth नाव बनवणे अशक्य

en: Could not get UUID of virtual machine
mr: वर्च्युअल मशीनचे UUID प्राप्त करणे अशक्य

en: Could not get Virtual functions on %1$s
mr: %1$s वरील वर्च्युअल फंक्शन्स् प्राप्त करणे अस्कय

en: Could not get access to ACL tech driver '%1$s'
mr: ACL टेक ड्राइव्हर '%1$s' करिता प्रवेश अशक्य

en: Could not get current time
mr: सध्याचे वेळ प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Could not get interface information for '%1$s', which is a enslaved in bond '%2$s'
mr: '%1$s' करिता संवाद माहिती प्राप्ति करणे अशक्य, जे बाँड '%2$s'मध्ये स्लेव्ह म्हणून समाविष्टीत असते

en: Could not get interface information for '%1$s', which is a member of bridge '%2$s'
mr: '%1$s' करिता संवाद माहिती प्राप्त करणे अशक्य, जे ब्रिज '%2$s'चे सदस्य आहे

en: Could not get interface list
mr: इंटरफेस सूचीची प्राप्ति अशक्य

en: Could not get iterator index for (internal) iterator ID %1$u
mr: (आंतरिक) आइटरेटर ID %1$u करिता आइटरेटर प्राप्त करणे अशक्य

en: Could not get iterator index for iterator ID %1$u
mr: आइटरेटर ID %1$u करिता आइटरेटर इंडेक्स प्राप्त करणे अशक्य

en: Could not get members of bridge '%1$s'
mr: ब्रिज् '%1$s' चे सदस्य प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Could not get name of virtual machine
mr: वर्च्युअल मशीनचे नाव प्राप्त करणे अशक्य

en: Could not get nth (%1$u) value of variable '%2$s'
mr: वेरियेबल '%2$s' चे nth (%1$u) मूल्य प्राप्त करणे अशक्य

en: Could not get slaves of bond '%1$s'
mr: बाँड '%1$s'चे स्लेव्स प्राप्त करणे अशक्य

en: Could not get snapshot id
mr: स्नॅपशॉट id प्राप्ति अशक्य

en: Could not get snapshot name
mr: स्नॅपशॉट नाव प्राप्त करणे अशक्य

en: Could not get syspath for parent of '%1$s'
mr: '%1$s' च्या पॅरेंटकरिता syspath प्राप्त करणे अशक्य

en: Could not handle file name '%1$s'
mr: फाइल नाव '%1$s' हाताळणे अशक्य

en: Could not initialize CURL
mr: CURL सुरू करणे अशक्य

en: Could not initialize CURL (multi)
mr: CURL (multi) सुरू करणे अशक्य

en: Could not initialize CURL (share)
mr: CURL (शेअर) ला सुरू करणे अशक्य

en: Could not initialize CURL mutex
mr: CURL म्युटेक्स् सुरू करणे अशक्य

en: Could not initialize a CURL (share) mutex
mr: CURL (शेअर) म्युटेक्स्ला सुरू करणे अशक्य

en: Could not initialize openwsman transport
mr: openwsman ट्रांस्पोर्ट सुरू करणे अशक्य

en: Could not initialize options
mr: पर्याय सुरू करणे अशक्य

en: Could not initialize session mutex
mr: सेशन म्युटेक्स् सुरू करणे अशक्य

en: Could not lookup %1$s for %2$s invocation
mr: %1$s ला शोधणे अशक्य, %2$s इंवोकेशनकरिता

en: Could not lookup '%1$s' from '%2$s'
mr: '%1$s' शोधणे अशक्य, '%2$s' पासून

en: Could not lookup '%1$s' list from '%2$s'
mr: '%1$s' सूची शोधणे अशक्य, '%2$s' पासून

en: Could not lookup SOAP body
mr: SOAP बॉडि शोधणे अशक्य

en: Could not lookup controller model for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता कंट्रोलर मॉडल शोधणे अशक्य

en: Could not lookup datastore host mount
mr: डाटास्टोर यजमान माउंट शोधणे अशक्य

en: Could not lookup pull response
mr: पूल रेस्पाँस् शोधणे अशक्य

en: Could not lookup pull response items
mr: पूल रेस्पाँस घटकांना शोधणे अशक्य

en: Could not lookup root snapshot list
mr: रूट स्नॅपशॉट सूची शोधणे अशक्य

en: Could not migrate domain, migration task finished with an error: %1$s
mr: डोमेनला माइग्रेट करणे अशक्य, माइग्रेशन कार्य त्रुटीसह समाप्त झाले: %1$s

en: Could not migrate domain, validation reported a problem
mr: डोमेनला माइग्रेट करणे अशक्य, तपासणीवेळी अडचण आढळली

en: Could not migrate domain, validation reported a problem: %1$s
mr: डोमेनला माइग्रेट करणे अशक्य, तपासणीवेळी अडचण: %1$s आढळली

en: Could not open '%1$s' to trigger host scan
mr: आयोजक स्कॅन सक्रीय करण्याकरिता '%1$s' उघडण्यास अशक्य

en: Could not open /proc/net/dev
mr: /proc/net/dev उघडणे अशक्य

en: Could not parse 'bonding/arp_interval' '%1$s' for '%2$s'
mr: '%2$s' करिता 'bonding/arp_interval' '%1$s' पुनःप्राप्ति अशक्य

en: Could not parse 'bonding/arp_validate' '%1$s' for '%2$s'
mr: '%2$s' करिता 'bonding/arp_validate' '%1$s' वाचणे अशक्य

en: Could not parse 'bonding/downdelay' '%1$s' for '%2$s'
mr: 'bonding/downdelay' '%1$s', '%2$s' करिता वाचणे अशक्य

en: Could not parse 'bonding/miimon' '%1$s' for '%2$s'
mr: '%2$s' करिता 'bonding/miimon' '%1$s' वाचणे अशक्य

en: Could not parse 'bonding/mode' '%1$s' for '%2$s'
mr: '%2$s' करिता 'bonding/mode' '%1$s' शोधणे अशक्य

en: Could not parse 'bonding/updelay' '%1$s' for '%2$s'
mr: '%2$s' करिता 'bonding/updelay' '%1$s' वाचणे अशक्य

en: Could not parse 'bonding/use_carrier' '%1$s' for '%2$s'
mr: '%2$s' करिता 'bonding/use_carrier' '%1$s' पुनःप्राप्ति अशक्य

en: Could not parse 'bridge/stp_state' '%1$s' for '%2$s'
mr: '%2$s' करिता 'bridge/stp_state' '%1$s' पुनःप्राप्ति अशक्य

en: Could not parse MTU value '%1$s'
mr: MTU मूल्य '%1$s' वाचणे अशक्य

en: Could not parse UUID from '%1$s'
mr: '%1$s' पासून UUID वाचणे अशक्य

en: Could not parse UUID from string '%1$s'
mr: स्ट्रिंग '%1$s' पासून UUID वाचणे अशक्य

en: Could not parse VPS ID %1$s
mr: VPS ID %1$s वाचणे अशक्य

en: Could not parse barrier and limit of '%1$s' from config for container %2$d
mr: काँफिग पासून कंटेनर %2$d करिता '%1$s' चे बॅरिअर व मर्यादा वाचणे अशक्य

en: Could not parse barrier of '%1$s' from config for container %2$d
mr: काँफिग पासून कंटेनर %2$d करिता '%1$s' चे बॅरिअर वाचणे अशक्य

en: Could not parse chain priority '%1$s'
mr: चैन प्राधान्यता '%1$s' वाचणे अशक्य

en: Could not parse positive integer from '%1$s'
mr: '%1$s' पासून पॉजिटिव्ह इंटिजर वाचणे अशक्य

en: Could not parse return code from '%1$s'
mr: '%1$s' पासून रिटर्न कोड वाचणे अशक्य

en: Could not parse usb file %1$s
mr: usb फाइल %1$s वाचणे अशक्य

en: Could not parse valid disk index from '%1$s'
mr: '%1$s' पासून वैध डिस्क इंडेक्स् वाचणे अशक्य

en: Could not read '%1$s' from config for container %2$d
mr: काँफिग किंवा कंटेनर %2$d पासून '%1$s' वाचणे अशक्य

en: Could not read 'IP_ADDRESS' from config for container %1$d
mr: कंटेनर %1$d करिता संयोजनापासून 'IP_ADDRESS' वाचण्यास अशक्य

en: Could not read 'NETIF' from config for container %1$d
mr: कंटेनर %1$d करिता संयोजनापासून 'NETIF' वाचणे अशक्य

en: Could not read 'OSTEMPLATE' from config for container %1$d
mr: कंटेनर %1$d करिता संयोजनापासून 'OSTEMPLATE' वाचण्यास अशक्य

en: Could not read 'VE_PRIVATE' from config for container %1$d
mr: कंटेनर %1$d करिता संयोजनापासून 'VE_PRIVATE' वाचण्यास अशक्य

en: Could not read config for container %1$d
mr: कंटेनर %1$d करिता संयोजना वाचणे अशक्य

en: Could not read container config
mr: कंटेनर संयोजना वाचणे अशक्य

en: Could not resume domain: %1$s
mr: डोमेन: %1$s पुनःसुरू करणे अशक्य

en: Could not retrieve 'bonding/arp_interval' for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता 'bonding/arp_interval' पुनःप्राप्ति अशक्य

en: Could not retrieve 'bonding/arp_ip_target' for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता 'bonding/miimon' पुनःप्राप्ति अशक्य

en: Could not retrieve 'bonding/arp_validate' for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता 'bonding/arp_validate' पुनःप्राप्ति अशक्य

en: Could not retrieve 'bonding/downdelay' for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता 'bonding/downdelay' पुनःप्राप्ति अशक्य

en: Could not retrieve 'bonding/miimon' for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता 'bonding/miimon' पुनःप्राप्ति अशक्य

en: Could not retrieve 'bonding/mode' for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता 'bonding/mode' पुनःप्राप्ति अशक्य

en: Could not retrieve 'bonding/updelay' for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता 'bonding/updelay' पुनःप्राप्ति अशक्य

en: Could not retrieve 'bonding/use_carrier' for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता 'bonding/use_carrier' पुनःप्राप्ति अशक्य

en: Could not retrieve 'bridge/forward_delay' for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता 'bonding/forward_delay' पुनःप्राप्ति अशक्य

en: Could not retrieve 'bridge/stp_state' for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता 'bonding/stp_state' पुनःप्राप्ति अशक्य

en: Could not retrieve pool information
mr: पूल माहिती प्राप्त करणे अशक्य

en: Could not retrieve resource pool
mr: रिसोअर्स् पूल प्राप्त करणे अशक्य

en: Could not retrieve the AutoStartDefaults object
mr: AutoStartDefaults ऑब्जेक्ट प्राप्त करणे अशक्य

en: Could not revert to snapshot '%1$s': %2$s
mr: स्नॅपशॉट '%1$s': %2$s कडे जाणे अशक्य

en: Could not search in datastore '%1$s': %2$s
mr: डाटास्टोर '%1$s': %2$s मध्ये शोधणे अशक्य

en: Could not set UUID
mr: UUID सेट करणे अशक्य

en: Could not set disk quota
mr: डिस्क कोटा ठरवणे अशक्य

en: Could not set limit to %1$lld MHz, expecting positive value or -1 (unlimited)
mr: %1$lld MHz करिता आरक्षण ठरवणे अशक्य, पॉजिटिव्ह मूल्य किंवा -1 (अमर्यादित) अपेक्षित

en: Could not set max-memory to %1$lu kilobytes: %2$s
mr: कमाल मेमरि %1$lu किलोबाइट्स्: %2$s करिता ठरवणे अशक्य

en: Could not set memory size
mr: स्मृतीचे आकार सेट करणे अशक्य

en: Could not set memory to %1$lu kilobytes: %2$s
mr: मेमरि %1$lu किलोबाइट्स्: %2$s करिता ठरवणे अशक्य

en: Could not set number of vCPUs
mr: vCPUsची संख्या सेट करणे अशक्य

en: Could not set number of virtual CPUs to %1$d: %2$s
mr: वर्च्युअल CPUs ची संख्या %1$d: %2$s करिता सेट करणे अशक्य

en: Could not set reservation to %1$lld MHz, expecting positive value
mr: %1$lld MHz करिता आरक्षण ठरवणे अशक्य, पॉजिटिव्ह मूल्य अपेक्षित

en: Could not set shares to %1$d, expecting positive value or -1 (low), -2 (normal) or -3 (high)
mr: शेअर्सला %1$d करिता ठरवणे अशक्य, पॉजिटिव्ह मूलय किंवा -1 (कमी), -2 (सर्वसाधारण) किंवा -3 (जास्त) अपेक्षित

en: Could not set the source dir for the filesystem
mr: फाइल प्रणाली करिता स्त्रोत डिरेक्ट्री सेट करणे अशक्य

en: Could not start domain: %1$s
mr: डोमेन: %1$s सुरू करणे अशक्य

en: Could not suspend domain: %1$s
mr: डोमेन: %1$s सस्पेंड करणे अशक्य

en: Could not verify disk address
mr: डिस्क पत्ता तपासणे अशक्य

en: Could not wipe volume: %1$s
mr: खंड: %1$s नष्ट करणे अशक्य

en: Couldn't create lock file for device '%1$s' in path '%2$s'
mr: साधन '%1$s' करिता मार्ग '%2$s'मध्ये लॉक फाइलचे निर्माण अशक्य

en: Couldn't read volume target path '%1$s'
mr: खंड लक्ष्य मार्ग '%1$s' वाचणे अशक्य

en: Couldn't set link state on interface: %1$s
mr: इंटरफेस: %1$s वरील लिंक स्तर ठरवणे अशक्य

en: Couldn't write to lock file for device '%1$s' in path '%2$s'
mr: साधन '%1$s' करिता, मार्ग '%2$s'मध्ये लॉक फाइलमध्ये रेखांकन अशक्य

en: Cpu '%1$u' in node '%2$zu' is out of range of the provided bitmap
mr: पुरवलेल्या बीटमॅपमधील Cpu '%1$u', नोड '%2$zu' क्षेत्राच्या बाहेर आहे

en: Crashed
mr: क्रॅश झाले

en: Create a device on the node.  Note that this command creates devices on the physical host that can then be assigned to a virtual machine.
mr: नोडवर उपकरण निर्माण करा.  लक्षात ठेवा हे आदेश वास्तविक यजमानवर उपकरणे निर्माण करते ज्यांस आभासी मशीन करिता लागू केले जाऊ शकते.

en: Create a domain.
mr: डोमेन निर्माण करा.

en: Create a network.
mr: नेटवर्क निर्माण करा.

en: Create a pool.
mr: संग्रह बनवा.

en: Create a restore point for interfaces settings
mr: इंटरफेसेस् सेटिंग्स् करिता मूळस्थिती पॉइंट निर्माण करा

en: Create a snapshot (disk and RAM) from XML
mr: XML पासून स्नॅपशॉट (डिस्क व RAM) निर्माण करा

en: Create a snapshot (disk and RAM) from arguments
mr: बाबींपासून स्नॅपशॉट (डिस्क व RAM) निर्माण करा

en: Create a snapshot from XML
mr: XML पासून स्नॅपशॉट निर्माण करा

en: Create a snapshot from a set of args
mr: बाबींच्या संच पासून स्नॅपशॉट निर्माण करा

en: Create a vol from an existing volume.
mr: अस्तित्वातील खंड पासून खंड बनवा.

en: Create a vol.
mr: खंड निर्माण करा.

en: Created bridge %1$s with attached device %2$s
mr: जोडले साधन %2$s सह ब्रिज %1$s निर्माण केले

en: Creating non-file volumes is not supported
mr: नॉन-फाइल खंडाचे निर्माण समर्थीत नाही

en: Creation Time
mr: निर्माण वेळ

en: Creation of %1$s volumes is not supported
mr: %1$s खंडाचे निर्माण समर्थीत नाही

en: Current:
mr: सध्याचे:

en: DAC imagelabel couldn't be determined
mr: DAC imagelabel ओळखणे अशक्य

en: DAC seclabel couldn't be determined
mr: DAC seclabel ओळखणे अशक्य

en: DNS HOST records cannot be modified, only added or deleted
mr: DNS HOST रेकॉर्ड्सला संपादित करणे अशक्य, फक्त समावेश किंवा नष्ट करणे शक्य आहे

en: DNS SRV port attribute not permitted without target for service '%1$s' in network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%2$s' अंतर्गत सर्व्हिस '%1$s' करिता लक्ष्यविना DNS SRV पोर्ट गुणधर्मकरिता परवानगी दिली जात नाही

en: DNS SRV priority attribute not permitted without target for service '%1$s' in network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%2$s' अंतर्गत सर्व्हिस '%1$s' करिता लक्ष्यविना DNS SRV प्राधान्यता गुणधर्मकरिता परवानगी दिली जात नाही

en: DNS SRV records cannot be modified, only added or deleted
mr: DNS SRV रेकॉर्ड्स संपादित करणे अशक्य, फक्त समावेश किंवा नष्ट करणे शक्य

en: DNS SRV weight attribute not permitted without target for service '%1$s' in network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%2$s' अंतर्गत सर्व्हिस '%1$s' करिता लक्ष्यविना DNS SRV weight गुणधर्मकरिता परवानगी दिली जात नाही

en: DNS TXT records cannot be modified, only added or deleted
mr: DNS TXT रेकॉर्ड्स संपादित करणे अश्कय, फक्त समाविष्ट किंवा नष्ट करणे शक्य आहे

en: Data processed:
mr: डाटा विश्लेषीत:

en: Data remaining:
mr: डाटा उर्वरीत:

en: Data total:
mr: डाटा एकूण:

en: Datastore has unexpected type '%1$s'
mr: डाटास्टोरमध्ये अनपेक्षित प्रकार '%1$s' आढळले

en: Datastore path '%1$s' doesn't have expected format '[<datastore>] <path>'
mr: डाटास्टोर मार्ग '%1$s' मध्ये अनपेक्षित रूपण '[<datastore>] <path>' आढळले नाही

en: Datastore path '%1$s' doesn't reference a file
mr: डाटास्टोर मार्ग '%1$s' फाइलकरिता संदर्भ पुरवत नाही

en: DatastoreInfo has unexpected type
mr: DatastoreInfo मध्ये अनपेक्षित प्रकार आढळले

en: Define a domain.
mr: डोमेन व्याख्यीत करा.

en: Define a new network filter or update an existing one.
mr: नवीन नेटवर्क फिल्टर व्याख्ययीत करा किंवा अस्तित्वातील सुधारित करा.

en: Define a pool.
mr: संग्रह व्याख्यीत करा.

en: Define or modify a secret.
mr: गोपणीयता ठरवा किंवा संपादीत करा.

en: Defined
mr: ठरविलेले

en: Delete a domain snapshot
mr: डोमेन स्नॅपशॉट नष्ट करा

en: Delete a given pool.
mr: प्रविष्ट संग्रह नष्ट करा.

en: Delete a given vol.
mr: प्रविष्ट खंड नष्ट करा.

en: Descendants:
mr: डिसेंडेंट्स्:

en: Destination libvirt does not support peer-to-peer migration protocol
mr: लक्ष्य libvirt पीअर-टू-पीअर स्थानांतरन प्रोटोकॉलकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: Destroy a device on the node.  Note that this command destroys devices on the physical host
mr: नोडवरील साधन नष्ट करा.  लक्षात ठेवा हे आदेश वास्तविक यजमानवरील साधन नष्ट करते

en: Destroyed
mr: नष्ट केले

en: Destroyed node device '%1$s'
mr: नोड उपकरण '%1$s' नष्ट केले

en: Detach device from an XML <file>
mr: XML <file> फाइलपासून साधन वियुक्त करा

en: Detach disk device.
mr: डीस्क साधन वियुक्त करा.

en: Detach network interface.
mr: नेटवर्क संवादपट वियुक्त करा.

en: Detach node device from its device driver before assigning to a domain.
mr: डोमेनकरिता लागू करण्यापूर्वी नोड साधनला डिव्हाइस ड्राइव्हरपासून विलग करा.

en: Device
mr: साधन

en: Device %1$s already exists
mr: साधन %1$s आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: Device %1$s detached
mr: साधन %1$s विलग केले

en: Device %1$s is already in use
mr: उपकरण %1$s आधिपासूनच वापरणीत आहे

en: Device %1$s is behind a switch lacking ACS and cannot be assigned
mr: उपकरण %1$s, ACS नसणाऱ्या स्वीच् अंतर्गत आहे व त्यांस लागू करणे अशक्य आहे

en: Device %1$s is not a bridge
mr: साधन %1$s ब्रिज नाही

en: Device %1$s not found: could not access %2$s
mr: साधन %1$s आढळले नाही: %2$s करिता प्रवेश अशक्य

en: Device %1$s re-attached
mr: साधन %1$s पुन्हा-जुळले

en: Device %1$s reset
mr: साधन %1$s स्वच्छ करा

en: Device %1$s un-attached from bridge %2$s
mr: ब्रिज '%2$s' पासून साधन '%1$s' ला विलग केले

en: Device attached successfully
mr: साधन यशस्वीरित्या जोडले

en: Device attached to bridge %1$s has no name
mr: ब्रिज '%1$s' सह जुळलेल्या साधनकरिता नाव आढळले नाही

en: Device configuration is not compatible: Domain has no USB bus support
mr: साधन संरचना सहत्व नाही: डोमेनकडे USB बस सपोर्ट नाही

en: Device detached successfully
mr: साधन यशस्वीरित्या अलग केले

en: Device is not a fibre channel HBA
mr: साधन फायबर मार्ग HBA प्रमाणे आढळले नाही

en: Device updated successfully
mr: साधन यशस्वीरित्या सुधारित केले

en: Device: %1$s
mr: साधन: %1$s

en: Did not find USB device bus:%1$u device:%2$u
mr: USB डिव्हाइस बस:%1$u साधन:%2$u शोधणे अशक्य

en: Different inbound and outbound bandwidth is unsupported
mr: वेगळे इंबाउंड व आउटबाउंड बँडविड्थ समर्थीत नाही

en: Disabled
mr: बंद केले

en: Disallowing client %1$llu with uid %2$llu
mr: uid %2$lluसह क्लाएंट %1$llu नकारत आहे

en: Disk
mr: डिस्क

en: Disk address %1$d:%2$d:%3$d doesn't match target device '%4$s'
mr: डिस्क पत्ता %1$d:%2$d:%3$d लक्ष्य साधन '%4$s' सह जुळत नाही

en: Disk attached successfully
mr: डिस्क यशस्वीरित्या जोडले

en: Disk cache mode %1$s is not supported
mr: डिस्क कॅशे मोड %1$s समर्थीत नाही

en: Disk detached successfully
mr: डिस्क यशस्वीरित्या अलग केले

en: Disk device '%1$s' does not support snapshotting
mr: डिस्क साधन '%1$s' स्नॅपशॉटकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: Disk source %1$s must be a block device
mr: डिस्क स्रोत %1$s ब्लॉक साधन पाहिजे

en: Disk source %1$s must be a character/block device
mr: डिस्क स्रोत %1$s कॅरेक्टर किंवा ब्लॉक साधन पाहिजे

en: Disks on SCSI controller %1$d have inconsistent controller models, cannot autodetect model
mr: SCSI कंट्रोलर %1$d वरील डिस्क्सकडे अस्थिर कंट्रोलर मॉडल्स् आहेत, मॉडलला स्वयंओळखणे अशक्य

en: Display per-CPU and total statistics about the domain's CPUs
mr: डोमेनच्या CPU विषयी per-CPU व एकूण आकडेवारि दाखवा

en: Display the system version information.
mr: प्रणाली आवृत्ती माहिती दाखवा.

en: Displays the node's total number of CPUs, the number of online CPUs and the list of online CPUs.
mr: नोडचे एकूण CPU संख्या, ऑनलाइन CPUची संख्या व ऑनलाइन CPUची संख्या दाखवतो.

en: Domain %1$s didn't show up
mr: डोमेन %1$s सुरू झाले नाही

en: Domain '%1$d' has to be running because libxenlight will suspend it
mr: libxenlight त्यास सस्पेंड करत असल्याने, डोमेन '%1$d' सुरू असणे आवश्यक आहे

en: Domain '%1$s' is already running
mr: क्षेत्र '%1$s' आधिपासूनच कार्यरत आहे

en: Domain '%1$s' sysinfo are not available
mr: डोमेन '%1$s' sysinfo उपलब्ध नाही

en: Domain Events
mr: डोमेन इव्हेंट्स

en: Domain XML doesn't contain any disks, cannot deduce datastore and path for VMX file
mr: डोमेन XML मध्ये डिस्क्स् समाविष्टीत नाही, VMX फाइलकरिता डाटास्टोर व मार्ग ठरवणे अशक्य

en: Domain XML doesn't contain any file-based harddisks, cannot deduce datastore and path for VMX file
mr: डोमेन XML मध्ये फाइलआधारित हार्डडिस्क्स् समाविष्ट करणे अशक्य, VMX फाइलकरिता डाटास्टोर व मार्ग प्राप्त करणे अशक्य

en: Domain already exists, editing existing domains is not supported yet
mr: डोमेन आधिपासूनच अस्तित्वात आहे, अस्तित्वातील डोमेन्स्ला संपादित करणे अशक्य

en: Domain description not changed
mr: डोमेन वर्णन बदलले नाही

en: Domain description updated successfully
mr: डोमेन वर्णन यशस्वीरित्या सुधारित केले

en: Domain has multiple interfaces matching MAC address %1$s. You must use detach-device and specify the device pci address to remove it.
mr: डोमेनकडे एकापेक्षाजास्त इंटरफेस आहे जे MAC पत्ता %1$s सह जुळते. डिटॅच-साधनाचा वापर करा व काढून टाकण्याजोगी साधन pci पत्ता निर्देशीत करा.

en: Domain has no current snapshot
mr: डोमेनकडे सध्याचे स्नॅपशॉट आढळले नाही

en: Domain has no managed save image
mr: डोमेनकडे व्यवस्थापीत साठवलेली प्रतिमा नाही

en: Domain is already active
mr: डोमेन आधीच सक्रीय

en: Domain is already active or is in state transition
mr: डोमेन आधिपासूनच सुरू आहे किंवा स्टेट ट्रांजिशनमध्ये आहे

en: Domain is already running
mr: डोमेन आधिपासूनच सुरू आहे

en: Domain is not active
mr: डोमेन सुरू नाही

en: Domain is not active or is in state transition
mr: डोमेन बंद नाही किंवा स्टेट ट्रांजिशनमध्ये नाही

en: Domain is not paused
mr: डोमेन बंद नाही

en: Domain is not powered off
mr: डोमेन बंद आहे

en: Domain is not powered on
mr: डोमेन सुरू नाही

en: Domain is not running
mr: क्षेत्र चालू नाही

en: Domain is not suspended
mr: डोमेन सस्पेंड केले नाही

en: Domain is not suspended or powered off
mr: डोमेन सस्पेंड किंवा बंद केले नाही

en: Domain name contains invalid escape sequence
mr: डोमेन नावात अवैध एस्केप अनुक्रम समाविष्टीत

en: Domain not found
mr: क्षेत्र आढळले नाही

en: Domain not found: %1$s
mr: क्षेत्र आढळले नाही: %1$s

en: Domain requires KVM, but it is not available. Check that virtualization is enabled in the host BIOS, and host configuration is setup to load the kvm modules.
mr: डोमेनला KVM आवश्यक आहे, परंतु अनुपलब्ध आहे. वर्च्युअलाइजेशनला यजमान BIOS मध्ये सुरू केले आहे, व kvm मॉड्युल्स् लोड करण्यासाठी यजमान संरचना ठरवले आहे याची खात्री करा.

en: Domain restored from %1$s
mr: डोमेन %1$s पासून पुनःरक्षित

en: Domain snapshot %1$s children deleted
mr: डोमेन स्नॅपशॉट %1$s चिल्डरन नष्ट केले

en: Domain snapshot %1$s created
mr: डोमेन स्नॅपशॉट %1$s निर्माण केले

en: Domain snapshot %1$s created from '%2$s'
mr: '%2$s' पासून डोमेन स्नॅपशॉट %1$s निर्माण केले

en: Domain snapshot %1$s deleted
mr: डोमेन स्नॅपशॉट %1$s नष्ट केले

en: Domain snapshot not found
mr: डोमेन स्नॅपशॉट आढळले नाही

en: Domain snapshot not found: %1$s
mr: डोमेन स्नॅपशॉट आढळले नाही: %1$s

en: Domain title can't contain newlines
mr: डोमैन शीर्षकात newlines असणे अशक्य

en: Domain title not changed
mr: डोमेन शीर्षक बदलले नाही

en: Domain title updated successfully
mr: डोमेन शीर्षक यशस्वीरित्या सुधारित केले

en: Domain:
mr: डोमेन:

en: Done.
mr: पूर्ण झाले.

en: Download length it too large
mr: डाउनलोड लांबी खूप मोठी आहे

en: Download volume contents to a file
mr: फाइलकरिता वॉल्युम कंटेंट्स डाउनलोड करा

en: Driver state initialization failed
mr: ड्राइव्हर स्तर प्रारंभ अपयशी

en: Dump
mr: डम्प

en: Dump XML for a domain snapshot
mr: डोमेन स्नॅपशॉटकरिता XML डम्प करा

en: Dump XML of domain information for a saved state file to stdout.
mr: साठवलेल्या स्तर फाइलकरिता डोमेन माहितीचे XML stdout करिता डम्प करा.

en: Dump failed
mr: डम्प अपयशी

en: Duplicate NUMA cell info for cell id '%1$u'
mr: हुबेहुब NUMA कप्पा माहिती, कप्पा id '%1$u' करिता

en: Duration not supported. Use 0 for now
mr: कालावधी समर्थीत नाही. याक्षणी 0 चा वापर करा

en: EOF notify callback must be supplied
mr: EOF सूचना कॉलबॅक पुरवले पाहिजे

en: Edit the XML configuration for a domain.
mr: क्षेत्र करिता XML संयोजना संपादीत करा.

en: Edit the XML configuration for a network filter.
mr: नेटवर्क फिल्टरकरिता XML संरचना संपादित करा.

en: Edit the XML configuration for a network.
mr: जाळं करिता XML संयोजना संपादीत करा.

en: Edit the XML configuration for a physical host interface.
mr: वास्तवीक यजमान संवाद करिता XML संयोजना संपादीत करा.

en: Edit the XML configuration for a storage pool.
mr: साठा संग्रह करिता XML संयोजना संपादीत करा.

en: Edit the domain XML associated with a saved state file
mr: सेव्हड् स्टेट फाइलसह संबंधित डोमेन XML संपादित करा

en: Edit the domain snapshot XML for a named snapshot
mr: नेम्ड् स्नॅपशॉटकरिता डोमेन स्नॅपशॉट XML संपादित करा

en: Either 'name' or 'parent' must be specified for the 'scsi_host' adapter
mr: 'scsi_host' अडॅप्टरकरिता एकतर 'name' किंवा 'parent' निर्देशीत पाहिजे

en: Eject the media
mr: मिडीया बाहेर काढा

en: Element 'memnode' is invalid without any guest NUMA cells
mr: विना अतिथी NUMA कप्पे एलिमेंट 'memnode' अवैध आहे

en: Empty cpu list for pinning
mr: पिन्निंगकरिता रिकामी cpu सूची

en: Empty response during %1$s
mr: %1$s वेळी रिकामे रेसपाँस

en: Enabled
mr: सुरू केले

en: End of file while reading data
mr: डाटा वाचतेवेळी फाइलची समाप्ति आढळली

en: End of file while reading data: %1$s
mr: डाटा वाचतेवेळी फाइलची समाप्ति आढळली: %1$s

en: End of file while writing data
mr: डाटा लिहतेवेळी फाइलची समाप्ति आढळली

en: Ensure data previously on a volume is not accessible to future reads
mr: भविष्य वाचणकरिता खंडावरील पूर्वीचा डाटा प्रवेशजोगी नाही याची खात्री करा

en: Enter %1$s's password for %2$s
mr: %1$s चे पासवर्ड %2$s करिता द्या

en: Enter username for %1$s
mr: %1$s करिता वापरकर्तानाव द्या

en: Enter username for %1$s [%2$s]
mr: %1$s [%2$s] करिता वापरकर्तानाव द्या

en: Error creating initial configuration
mr: प्रारंभीक संरचनाचे निर्माण करतेवेळी त्रुटी आढळली

en: Error from child process creating '%1$s'
mr: '%1$s' च्या निर्माणवेळी चाईल्ड प्रोसेसला त्रुटी आढळली

en: Error from child process opening '%1$s'
mr: '%1$s' उघडतेवेळी चाइल्ड प्रोसेसपासून त्रुटी

en: Error getting physical function's '%1$s' virtual_functions
mr: फिजिकल फंक्शनचे '%1$s' virtual_functions प्राप्त करतेवेळी त्रुटी

en: Error in xmlAddPrevSibling
mr: xmlAddPrevSibling मध्ये त्रुटी

en: Error in xmlNewProp
mr: xmlNewProp मध्ये त्रुटी

en: Error notify callback must be supplied
mr: एरर कॉलबॅक सूचना पुरवणे आवश्यक

en: Error opening file %1$s
mr: %1$s उघडतेवेळी त्रुटी

en: Error reading secret: %1$s
mr: गोपणीयता वाचतेवेळी त्रुटी: %1$s

en: Error while building firewall
mr: फायरवॉल बिल्डकरतेवेळी त्रुटी

en: Error while building firewall: %1$s
mr: फायरवॉल बिल्डकरतेवेळी त्रुटी: %1$s

en: Error while closing medium, rc=%1$08x
mr: मिडीयम बंद करतेवेळी त्रुटी, rc=%1$08x

en: Error while creating diff storage, rc=%1$08x
mr: diff स्टोरेज निर्माणवेळी त्रुटी, rc=%1$08x

en: Error while processing command's IO
mr: आदेशांचे IO विश्लेषीत करतेवेळी त्रुटी

en: Error while reading /proc/cgroups
mr: /proc/cgroups वाचताना त्रुटी

en: Error while reading the domain name
mr: डोमेन नाव वाचतेवेळी त्रुटी

en: Event wakeup
mr: इवेंट वेकअप

en: Exactly one 'cell' element per guest NUMA cell allowed, non-contiguous ranges or ranges not starting from 0 are not allowed
mr: हुबेहुब एक 'cell' एलिमेंट दर अतिथी NUMA कप्पा स्वीकारले जाते, विना-सांसर्गिक व्याप्ति किंवा शून्यपासून सुरू होणारे व्याप्ति स्वीकारले जात नाही

en: Exceeded max iface limit %1$d
mr: max iface मर्यादा %1$d पेक्षा जास्त

en: Executing new processes is not supported on Win32 platform
mr: Win32 प्लॅटफॉर्मवर नवीन प्रोसेस सुरू करणे समर्थीत नाही

en: Existing device %1$s has no type
mr: अस्तित्वातील साधन %1$s कडे प्रकार नाही

en: Existing device %1$s is already a bridge
mr: अस्तित्वातील साधन %1$s आधिपासूनच ब्रिज आहे

en: Expected a /dev path for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता /dev मार्ग अपेक्षित

en: Expected at least one file descriptor
mr: किमान एक फाइल डिस्क्रिप्टर अपेक्षीत

en: Expected downtime:
mr: अपेक्षित डाउनटाइम:

en: Expected exactly 1 host for the storage pool
mr: स्टोरेज पूलकरिता हुबेहुब 1 यजमान अपेक्षित

en: Expecting VI API type 'HostAgent' or 'VirtualCenter' but found '%1$s'
mr: VI API प्रकार 'HostAgent' किंवा 'VirtualCenter' अपेक्षित परंतु '%1$s' आढळले

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'ata-hardDisk' or 'disk' but found '%2$s'
mr: VMX नोंदणी '%1$s' चे मूल्य 'ata-hardDisk' किंवा 'disk' असे अपेक्षित आहे, परंतु '%2$s' आढळले

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'buslogic' or 'lsilogic' or 'lsisas1068' or 'pvscsi' but found '%2$s'
mr: VMX नोंदणी '%1$s' याचे मूल्य 'buslogic' किंवा 'lsilogic' किंवा 'lsisas1068' किंवा 'pvscsi' असे अपेक्षित, परंतु '%2$s' आढळले

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'cdrom-image' but found '%2$s'
mr: VMX नोंदणी '%1$s' चे मूल्य 'cdrom-image' असे अपेक्षित आहे, परंतु '%2$s' आढळले

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'device' or 'file' but found '%2$s'
mr: VMX नोंदणी '%1$s' चे मूल्य 'device' किंवा 'file' असे अपेक्षित आहे, परंतु '%2$s' आढळले

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'device', 'file' or 'pipe' or 'network' but found '%2$s'
mr: VMX नोंदणी '%1$s' चे मूल्य 'device', 'file' किंवा 'pipe' किंवा 'network' असे अपेक्षित आहे, परंतु '%2$s' आढळले

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'generated' or 'static' or 'vpx' but found '%2$s'
mr: VMX नोंदणी '%1$s' चे मूल्य 'generated' किंवा 'static' किंवा 'vpx' असे अपेक्षित आहे, परंतु '%2$s' आढळले

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'scsi-hardDisk' or 'disk' but found '%2$s'
mr: VMX नोंदणी '%1$s' चे मूल्य 'scsi-hardDisk' किंवा 'disk' असे अपेक्षित आहे, परंतु '%2$s' आढळले

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'server' or 'client' but found '%2$s'
mr: VMX नोंदणी '%1$s' चे मूल्य 'server' किंवा 'client' असे अपेक्षित आहे, परंतु '%2$s' आढळले

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be MAC address but found '%2$s'
mr: VMX नोंदणी '%1$s' चे मूल्य MAC पत्ता असे अपेक्षित आहे परंतु '%2$s' आढळले

en: Expecting VMX entry 'config.version' to be 8 but found %1$lld
mr: VMX नोंदणी 'config.version' चे मूल्य 8 असे अपेक्षित आहे, परंतु %1$lld आढळले

en: Expecting VMX entry 'memsize' to be an unsigned integer (multiple of 4) but found %1$lld
mr: VMX नोंदणी 'memsize' चे मूल्य अनसाइंड इंटिजर (4 चे गुणाकार) असे अपेक्षित आहे, परंतु %1$lld आढळले

en: Expecting VMX entry 'sched.cpu.affinity' to be a comma separated list of unsigned integers but found '%1$s'
mr: VMX नोंदणी 'sched.cpu.affinity' चे मूल्य अंसाइंड इंटिजर्सचे स्वल्पविराम विभाजीत सूची असायला पाहिजे परंतु '%1$s' आढळले

en: Expecting VMX entry 'sched.cpu.shares' to be an unsigned integer or 'low', 'normal' or 'high' but found '%1$s'
mr: VMX नोंदणी 'sched.cpu.shares' चे मूल्य अनसाइंड इंटिजर किंवा 'low', 'normal' किंवा 'high' असे अपेक्षित परंतु '%1$s' आढळले

en: Expecting VMX entry 'virtualHW.version' to be 4 or higher but found %1$lld
mr: VMX नोंदणी 'virtualHW.version' 4 किंवा जास्त असे अपेक्षित परंतु %1$lld आढळले

en: Expecting domain XML attribute 'arch' of entry 'os/type' to be 'i686' or 'x86_64' but found '%1$s'
mr: नोंदणी 'os/type' वरील डोमेन XML गुणधर्म 'arch' चे मूल्य 'i686' किंवा 'x86_64' असे अपेक्षित आहे परंतु '%1$s' आढळले

en: Expecting domain XML attribute 'cpuset' of entry 'vcpu' to contain at least %1$d CPU(s)
mr: नोंदणी 'vcpu' चे डोमेन XML गुणधर्म 'cpuset' मध्ये किमान %1$d CPU(s) समाविष्ट असणे अपेक्षित

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'fd'
mr: 'fd' सह सुरू होण्याकरिता नोंदणी 'devices/disk/target' चे डोमेन XML गुणधर्म 'dev' अपेक्षित

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'hd'
mr: 'hd' सह सुरू होण्याकरिता नोंदणी 'devices/disk/target' चे डोमेन XML गुणधर्म 'dev' अपेक्षित

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'sd'
mr: 'sd' सह सुरू होण्याकरिता नोंदणी 'devices/disk/target' चे डोमेन XML गुणधर्म 'dev' अपेक्षित

en: Expecting domain XML attribute 'model' of entry 'controller' to be 'buslogic' or 'lsilogic' or 'lsisas1068' or 'vmpvscsi' but found '%1$s'
mr: नोंदणी 'controller' चे डोमेन XML गुणधर्म 'model', 'buslogic' किंवा 'lsilogic' किंवा 'lsisas1068' किंवा 'vmpvscsi' असणे अपेक्षित आहे परंतु '%1$s' आढळले

en: Expecting product 'gsx' or 'esx' or 'embeddedEsx' or 'vpx' but found '%1$s'
mr: उत्पादन 'gsx' किंवा 'esx' किंवा 'embeddedEsx' किंवा 'vpx' अपेक्षित परंतु '%1$s' आढळले

en: Expecting source '%1$s' of first file-based harddisk to be a VMDK image
mr: पहिल्या फाइल-आधारित हार्डडिस्कचे स्रोत '%1$s' VMDK प्रतिमा असणे अपेक्षित आहे

en: Expecting type '%1$s' but found '%2$s'
mr: प्रकार '%1$s' अपेक्षित परंतु '%2$s' आढळले

en: Expecting type to begin with 'ArrayOf' but found '%1$s'
mr: 'ArrayOf' सह प्रकार होणे अपेक्षित आहे परंतु '%1$s' आढळले

en: Expecting virt type to be '%1$s' but found '%2$s'
mr: virt प्रकार '%1$s' असे अपेक्षित परंतु '%2$s' आढळले

en: Expiry Time
mr: वेळसमाप्ति वेळ

en: Extract the snapshot's parent, if any
mr: स्नॅपशॉटचे पॅरेंट प्राप्त करा, असल्यास

en: FAIL
mr: अपयशी

en: FDC bus index %1$d out of [0] range
mr: FDC बस इंडेक्स् %1$d [0] व्याप्तिच्या बाहेर आहे

en: FDC controller index %1$d out of [0] range
mr: FDC कंट्रोलर इंडेक्स् %1$d, [0] व्याप्तिच्या बाहेर आहे

en: FDC unit index %1$d out of [0..1] range
mr: FDC युनिट इंडेक्स् %1$d [0..1] व्याप्तिच्या बाहेर आहे

en: Fail to create socket for incoming migration
mr: येणाऱ्या माइग्रेशनकरिता सॉकेट निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed
mr: अपयशी

en: Failed set TLS x509 credentials: %1$s
mr: TLS x509 श्रेय: %1$s ठरवण्यास अपयशी

en: Failed to access '%1$s'
mr: '%1$s' करिता प्रवेश अपयशी

en: Failed to acquire lock
mr: कुलूपबंद प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to acquire pid file '%1$s'
mr: pid फाइल '%1$s' प्राप्त करणे अपयशी

en: Failed to add IP address %1$s to IP address cache for interface %2$s
mr: IP पत्ता %1$s ला इंटरफेस %2$s करिता, IP पत्ता कॅशेकरिता समाविष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to add capability %1$s: %2$d
mr: क्षमता %1$s: %2$d समाविष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to add netlink event handle watch
mr: netlink इव्हेंट हँडल वॉच् समाविष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to add signal handle watch
mr: सिग्नल हँडल वॉच् समाविष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to allocate PCI device list: %1$s
mr: PCI साधन सूची: %1$sचे वाटप अपयशी

en: Failed to allocate XML buffer
mr: XML बफरचे वाटप करण्यास अपयशी

en: Failed to allocate tty
mr: tty चे वाटप करण्यास अपयशी

en: Failed to apply capabilities: %1$d
mr: क्षमता लागू करण्यास अपयशी: %1$d

en: Failed to apply firewall rules %1$s: %2$s
mr: firewall नियम %1$s: %2$s लागू करण्यास अपयशी

en: Failed to attach device from %1$s
mr: %1$s साठी साधन मिळवण्यास अपयशी

en: Failed to attach disk
mr: डिस्क जोडण्यास अपयशी

en: Failed to attach interface
mr: संवाद जोडण्यास अपयशी

en: Failed to attach to pid %1$u
mr: pid %1$u करिता जुळण्यास अपयशी

en: Failed to autostart VM '%1$s': %2$s
mr: VM '%1$s' स्वयंसुरू करण्यास अपयशी: %2$s

en: Failed to autostart storage pool '%1$s': %2$s
mr: स्टोरेज पूल '%1$s': %2$s स्वयंसुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to begin network config change transaction
mr: नेटवर्क काँफिग बदल ट्रांजॅक्शन सुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to bind %1$s to new root %2$s
mr: बाइंड %1$s ला नवीन रूट %2$s करिता बाइंड करण्यास अपयशी

en: Failed to bind cgroup '%1$s' on '%2$s'
mr: cgroup '%1$s'ची बांधणी अपयशी, '%2$s' वरील

en: Failed to bind mount directory %1$s to %2$s
mr: माउंट डिरेक्ट्री %1$s ला %2$s करिता बाइंड करण्यास अपयशी

en: Failed to bind socket to '%1$s'
mr: '%1$s' करिता सॉकेट बाइंड करण्यास अपयशी

en: Failed to build pidfile path
mr: pidfile मार्ग बिल्ड करण्यास अपयशी

en: Failed to build pidfile path.
mr: pidfile मार्ग बिल्ड करण्यास अपयशी.

en: Failed to build pool %1$s
mr: संग्रह %1$s बिल्ड् करण्यास अपयशी

en: Failed to change owner of %1$s to %2$u:%3$u
mr: %1$s ची मालकी %2$u:%3$u करिता बदलण्यास अपयशी

en: Failed to change ownership of '%1$s' to %2$d:%3$d
mr: '%1$s' चे %2$d:%3$d करिता मालकी बदलण्यास अपयशी

en: Failed to chdir into %1$s
mr: %1$s मध्ये chdir करण्यास अपयशी

en: Failed to check for domain managed save image
mr: डोमेन व्यवस्थापीत प्रतिमा साठवण्याकरिता तपासणी अपयशी

en: Failed to check for managed save image
mr: व्यवस्थापीत प्रतिमा साठवण्याकरिता तपासणी अपयशी

en: Failed to clean up %1$s
mr: %1$s ला क्लिन अप करण्यास अपयशी

en: Failed to clear security context for agent for %1$s
mr: %1$s करिता एजंटकरिता सुरक्षा संदर्भ नष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to clear security context for monitor for %1$s
mr: %1$s करिता मॉनिटरकरिता सुरक्षा संदर्भ नष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to clone vol from %1$s
mr: %1$s पासून खंड क्लोन करण्यास अपयशी

en: Failed to close bind target %1$s
mr: बाँड लक्ष्य %1$s बंद करण्यास अपयशी

en: Failed to collect auth credentials
mr: अधिप्रमाणन श्रेय प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to commit network config change transaction
mr: नेटवर्क काँफिग बदल ट्रांजॅक्शन कमीट करण्यास अपयशी

en: Failed to compare host CPU with %1$s
mr: %1$s सह यजमान CPU ची तुलना करण्यास अपयशी

en: Failed to compile regex %1$s
mr: regex %1$s कंपाईन करण्यास अपयशी

en: Failed to complete action %1$s on media
mr: मिडियावर कृती %1$s पूर्ण करण्यास अपयशी

en: Failed to complete tree listing
mr: ट्रि सूची पूर्ण करण्यास अपयशी

en: Failed to connect socket to '%1$s'
mr: सॉकेटला '%1$s' शी जोडणी करण्यास अपयशी

en: Failed to connect to ssh agent
mr: ssh एजंटसह जोडणी अपयशी

en: Failed to convert '%1$s' to int
mr: '%1$s' ला इंटकरिता रूपांतरीत करण्यास अपयशी

en: Failed to convert '%1$s' to unsigned int
mr: '%1$s' ला अनसाइंड् इंटकरिता रूपांतरीत करण्यास अपयशी

en: Failed to convert '%1$s' to unsigned long long
mr: '%1$s' ला अनसाइंड लाँग लाँगकरिता रूपांतरीत करणे अपयशी

en: Failed to copy XML node
mr: XML नोडचे प्रत निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to count network filters
mr: नेटवर्क फिल्टर्स् मोजण्यास अपयशी

en: Failed to count node devices
mr: नोड साधन मोजण्यास अपयशी

en: Failed to count secrets
mr: गोपणीयताची गणना करण्यास अपयशी

en: Failed to create %1$s
mr: %1$s निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create '%1$s': %2$s
mr: '%1$s' निर्माण करण्यास अपयशी: %2$s

en: Failed to create SASL client context: %1$d (%2$s)
mr: SASL क्लाएंट संदर्भ निर्माण करण्यास अपयशी: %1$d (%2$s)

en: Failed to create XML
mr: XML निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create XML config object
mr: XML संरचना ऑब्जेक्ट निर्माण अपयशी

en: Failed to create bind target %1$s
mr: बांड लक्ष्य %1$s निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create bridge node in xml document
mr: xml दस्तऐवजमध्ये ब्रिज नोड निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create directory for '%1$s' dev '%2$s'
mr: '%1$s' dev '%2$s' करिता डिरेक्ट्री निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create directory for device %1$s
mr: साधन %1$s करिता डिरेक्ट्री निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create disk pool geometry
mr: डिस्क पूल जिओमेट्रि निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create domain from %1$s
mr: %1$s पासून डोमेन निर्माण करण्यात अपयशी

en: Failed to create domain save file '%1$s'
mr: सेव्ह फाइल '%1$s' निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create file '%1$s': couldn't determine fs type
mr: फाइल '%1$s' निर्माण करण्यास अपयशी: fs प्रकार ओळखणे अशक्य

en: Failed to create filesystem probe for device %1$s
mr: %1$s करिता फाइलसिस्टम शोध निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create interface node under bridge node in xml document
mr: xml दस्तऐवजमध्ये इंटरफेस नोडला ब्रिज अंतर्गत निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create network from %1$s
mr: %1$s पासून नेटवर्क निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create node device from %1$s
mr: %1$s पासून नोड उपकरण निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create pool %1$s
mr: संग्रह %1$s निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create pool from %1$s
mr: %1$s पासून संग्रह निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create reboot thread, killing domain
mr: रिबूट थ्रेड निर्माण करण्यास अपयशी, डोमेन नष्ट करत आहे

en: Failed to create socket
mr: सॉकेट निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create state dir '%1$s'
mr: स्तर डिरेक्ट्री '%1$s' निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create symlink '%1$s' to '%2$s'
mr: '%2$s' करिता symlink '%1$s' निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create thread to handle domain shutdown
mr: डोमेन शटडाउन हाताळणीकरिता थ्रेड निर्माणकरिता अपयशी

en: Failed to create thread to handle pool refresh
mr: पूल ताजे करणे हाताळणीकरिता थ्रेड निर्माण अपयशी

en: Failed to create thread to suspend the host
mr: यजमानला सस्पेंड करण्यासाठी थ्रेड निर्माण अपयशी

en: Failed to create vol %1$s
mr: खंड %1$s निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to create vol from %1$s
mr: %1$s पासून खंड निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to define domain from %1$s
mr: %1$s पासून डोमेन व्याख्यीत करण्यात अपयशी

en: Failed to define interface from %1$s
mr: %1$s पासून संवाद वर्णीत करण्यास अपयशी

en: Failed to define network filter from %1$s
mr: %1$s पासून नेटवर्क फिल्टर व्याख्यीत करण्यास अपयशी

en: Failed to define network from %1$s
mr: %1$s पासून नेटवर्क व्याख्यीत करण्यास अपयशी

en: Failed to define new bridge interface %1$s
mr: नवीन ब्रिज इंटरफेस %1$s चे वर्णन करण्यास अपयशी

en: Failed to define new interface %1$s
mr: नवीन ब्रिज इंटरफेस %1$s चे वर्णन करण्यास अपयशी

en: Failed to define pool %1$s
mr: संग्रह %1$s व्याख्यीत करण्यास अपयशी

en: Failed to define pool from %1$s
mr: %1$s पासून संग्रह व्याख्यीत करण्यास अपयशी

en: Failed to delete autostart link '%1$s': %2$s
mr: स्वयंसुरूवात लिंक '%1$s': %2$s नष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to delete pool %1$s
mr: संग्रह %1$s काढून टाकण्यास अपयशी

en: Failed to delete secret %1$s
mr: गोपणीयता %1$s नष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to delete snapshot %1$s
mr: स्नॅपशॉट %1$s नष्ट करणे अपयशी

en: Failed to delete symlink '%1$s'
mr: symlink '%1$s' नष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to delete veth device %1$s
mr: veth साधन %1$s नष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to delete vol %1$s
mr: खंड %1$s काढून टाकण्यास अपयशी

en: Failed to destroy bridge interface %1$s
mr: ब्रिज इंटरफेस %1$s नष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to destroy domain '%1$d'
mr: डोमेन '%1$d' नष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to destroy interface %1$s
mr: संवाद %1$s नष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to destroy network %1$s
mr: नेटवर्क %1$s उध्वस्त करण्यास अपयशी

en: Failed to destroy node device '%1$s'
mr: नोड उपकरण '%1$s' नष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to destroy pool %1$s
mr: संग्रह %1$s नष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to detach device %1$s
mr: साधन %1$s ला विलग करण्यास अपयशी

en: Failed to detach device from %1$s
mr: %1$s पासून साधन वियुक्त करण्यास अपयशी

en: Failed to detach disk
mr: डिस्क वेगळे करण्यास अपयशी

en: Failed to detach interface
mr: संवाद वेगळे करण्यास अपयशी

en: Failed to determine if %1$u:%2$u:%3$u:%4$u is a Direct-Access LUN
mr: %1$u:%2$u:%3$u:%4$u यांस प्रत्यक्ष-प्रवेश LUN नुरूप ओळखण्यास अपयशी

en: Failed to determine state of guest: $guest. Not tracking it anymore.
mr: अतिथीचे स्तर ओळखण्यास अपयशी: $guest. यापुढे नोंदणी करत नाही.

en: Failed to disconnect from the hypervisor
mr: हायपरवाइजरपासून जोडणी तोडण्यास अपयशी

en: Failed to dump core of domain '%1$d' with libxenlight
mr: libxenlight सह डोमेन '%1$d'चे कोर डम्प करण्यास अपयशी

en: Failed to extract interface information
mr: संवाद माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to extract interface information or no interfaces found
mr: इंटरफेस माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी किंवा इंटरफेस आढळले नाही

en: Failed to find SCSI host with wwnn='%1$s', wwpn='%2$s'
mr: wwnn='%1$s', wwpn='%2$s'सह SCSI यजमान शोधणे अशक्य

en: Failed to find a node driver
mr: नोड ड्राइवर शोधण्यास अपयशी

en: Failed to find a node driver: %1$s
mr: संग्रह ड्राइवर शोधण्यास अपयशी: %1$s

en: Failed to find a secret storage driver
mr: गोपणीयता स्टोरेज ड्राइव्हर शोधण्यास अपयशी

en: Failed to find a secret storage driver: %1$s
mr: गोपणीयता स्टोरेज ड्राइव्हर शोधण्यास अपयशी: %1$s

en: Failed to find a storage driver
mr: संग्रह ड्राइवर शोधण्यास अपयशी

en: Failed to find a storage driver: %1$s
mr: संग्रह ड्राइवर शोधण्यास अपयशी: %1$s

en: Failed to find any %1$s pool sources
mr: कुठलेही %1$s संग्रह स्त्रोत शोधण्यास अपयशी

en: Failed to find group record for gid '%1$u'
mr: gid '%1$u' करिता ग्रूप रेकॉर्ड शोधणे अशक्य

en: Failed to find parent device for %1$s
mr: %1$s करिता पूर्वस्तर उपकरण शोधण्यास अपयशी

en: Failed to find scsi_host using PCI '%1$s' and unique_id='%2$u'
mr: PCI '%1$s' आणि unique_id='%2$u' यांचा वापर करून scsi_host शोधणे अपयशी

en: Failed to find the interface
mr: संवाद शोधण्यास अपयशी

en: Failed to find the interface: %1$s
mr: संवाद शोधण्यास अपयशी: %1$s

en: Failed to find the network
mr: नेटवर्क शोधतेवेळी अपयश

en: Failed to find the network: %1$s
mr: नेटवर्क शोधतेवेळी अपयश: %1$s

en: Failed to find user record for uid '%1$u'
mr: uid '%1$u' करिता वापरकर्ता रेकॉर्ड शोधणे अपयशी

en: Failed to fork as daemon: %1$s
mr: डिमन नुरूप विभाजीत करण्यास अपयशी: %1$s

en: Failed to format new xml document for bridge %1$s
mr: ब्रिज %1$s करिता नवीन xml दस्तऐवजचे रूपण करण्यास अपयशी

en: Failed to fully read directory %1$s
mr: डिरेक्ट्री %1$s संपूर्णतया वाचण्यास अपयशी

en: Failed to generate UUID
mr: UUID निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to get %1$s minor number
mr: %1$s किर्कोळ क्रमांक प्राप्त करणे अशक्य

en: Failed to get SRIOV function from device link '%1$s'
mr: साधन दुवा '%1$s' पासून SRIOV फंक्शन प्राप्ति अपयशी

en: Failed to get UUID of created secret
mr: निर्मीत गोपणीयताचे UUID प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get VNC port. Is this domain using VNC?
mr: VNC पोर्ट प्राप्त करण्यास अपयशी. हे डोमेन VNC चा वापर करत आहे?

en: Failed to get block stats %1$s %2$s
mr: ब्लॉक स्तिथी %1$s %2$s मिळवण्यास अपयशी

en: Failed to get block stats for domain '%1$s' device '%2$s'
mr: डोमेन '%1$s' साधन '%2$s' करिता ब्लॉक स्थिती प्राप्ति अपयशी

en: Failed to get capability names of the device
mr: साधनाचे क्षमता नाव प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get capability numbers of the device
mr: साधनाचे क्षमता क्रमांक प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get certificate %1$s distinguished name: %2$s
mr: सर्टिफिकेट %1$s डिस्टिंग्युश्ड् नेम: %2$s प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get client socket PID
mr: क्लाएंट सॉकेट PID प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get client socket identity
mr: क्लाएंट सॉकेट आइडेंटिटि प्राप्त करणे अपयशी

en: Failed to get disk information
mr: डीस्क विषयी माहिती मिळवण्यात अपयशी

en: Failed to get domain autostart state
mr: डोमेन स्वयंसुरूवता स्तर प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get domain description xml
mr: डोमेन वर्णन xml प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get domain persistence info
mr: डोमेन पर्सिस्टंस् माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get domain state
mr: डोमेन स्तर प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get domain's UUID
mr: डोमेनचे UUID प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get host number for iSCSI session with path '%1$s'
mr: iSCSI सत्र करिता मार्ग '%1$s' साठी आयोजक क्रमांक प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get interface information
mr: संवादपटाविषयी माहिती मिळवण्यास अपयशी

en: Failed to get interface stats %1$s %2$s
mr: संवादपट आकडेवारी %1$s %2$s मिळवण्यास अपयश

en: Failed to get leases info for %1$s
mr: %1$s करिता लिजेस प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get memory statistics for domain %1$s
mr: क्षेत्र %1$s करिता स्मृतीची आकडेवारी प्राप्त करा

en: Failed to get network autostart state
mr: नेटवर्क स्वयंसुरूवात स्तर प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get network persistence info
mr: नेटवर्क पर्सिस्टंस् माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get node physical info from libxenlight
mr: libxenlight पासून नोड फिजिकल माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get option '%1$s': %2$s
mr: पर्याय '%1$s': %2$s प्राप्ति अपयशी

en: Failed to get pool autostart state
mr: पूल स्वयंसुरूवात स्तर प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get pool persistence info
mr: पर्सिस्टंस् माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get scheduler id for domain '%1$d' with libxenlight
mr: libxenlight सह डोमेन '%1$d' करिता शेड्युलर id प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get scheduler parameters for domain '%1$d' with libxenlight
mr: libxenlight सह डोमेन '%1$d' करिता शेड्युलर घटक प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get snapshot count
mr: स्नॅपशॉट संख्या प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get the number of active networks
mr: सुरू नेटवर्क्सची संख्या प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get the number of active pools
mr: सुरू पूल्स्ची संख्या प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get the number of inactive networks
mr: बंद नेटवर्क्सची संख्या प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get the number of inactive pools
mr: बंद पूल्स्ची संख्या प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get uuid of secret
mr: गोपणीयताचे uuid प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get valid client socket identity
mr: वैध क्लाएंट सॉकेट ओळख वैध करण्यास अपयशी

en: Failed to get valid client socket identity groups
mr: वैध क्लाएंट सॉकेट ओळख गट वैध करण्यास अपयशी

en: Failed to get version info from libxenlight
mr: libxenlight पासून आवृत्ती माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to initialize TLS session: %1$s
mr: TLS सत्र: %1$s सुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to initialize libssh2 agent handle
mr: libssh2 एजंट हाताळणी सुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to initialize libssh2 known hosts table
mr: libssh2 परिचीत यजमान तक्ता सुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to initialize libssh2 session
mr: libssh2 सत्र सुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to initialize libvirt
mr: libvirt सुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to initialize libvirt error handling
mr: libvirt त्रुटी हाताळणी सुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to initialize mutex
mr: म्युटेक्स् सुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to initialize security drivers
mr: सेक्युरिटि ड्राइव्हर्स् सुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to initialize storage pool '%1$s': %2$s
mr: स्टोरेज पूल '%1$s': %2$s सुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to inquire lock
mr: कुलूपबंदची चौकशी करण्यास अपयशी

en: Failed to list active domains
mr: सक्रीय डोमेन यादी करण्यास अपयशी

en: Failed to list active interfaces
mr: सक्रीय संवादांची सूची बनवण्यास अपयशी

en: Failed to list active networks
mr: सक्रीय नेटवर्क यादी निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to list active pools
mr: सक्रीय संग्रह यादीत दर्शविण्यास अपयशी

en: Failed to list domains
mr: डोमेनची सूची दाखवण्यास अपयशी

en: Failed to list inactive domains
mr: निष्क्रीय डोमेन यादी करण्यास अपयशी

en: Failed to list inactive interfaces
mr: निष्क्रीय संवादांची सूची बनवण्यास अपयशी

en: Failed to list inactive networks
mr: निष्क्रीय नेटवर्क यादी निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to list inactive pools
mr: निष्क्रीय संग्रह यादीत दर्शविण्यास अपयशी

en: Failed to list interfaces
mr: संवाद सूची दाखवण्यास अपयशी

en: Failed to list network filters
mr: नेटवर्क फिल्टर्स् सूचीत दाखवण्यास अपयशी

en: Failed to list networks
mr: नेटवर्कची सूची दाखवण्यास अपयशी

en: Failed to list node devices
mr: नोड साधन यादीत दर्शविण्यास अपयशी

en: Failed to list node secrets
mr: नोड गोपणीयताची सूची दाखवण्यास अपयशी

en: Failed to list persistent guests on $uri
mr: $uri वर पर्सिस्टंट अतिथींना सूचीत दाखवण्यास अपयशी

en: Failed to list pools
mr: पूल्स्ची सूची दाखवण्यास अपयशी

en: Failed to list secrets
mr: गोपणीयता सूची दाखवण्यास अपयशी

en: Failed to list ssh agent identities
mr: ssh एजंट ओळख सूचीत दाखवण्यास अपयशी

en: Failed to list storage volumes
mr: स्टोरेज खंड सूचीत दाखवण्यास अपयशी

en: Failed to list transient guests
mr: ट्रांजिएंट अतिथींना सूचीत दाखवण्यास अपयशी

en: Failed to list vcpus for domain '%1$d' with libxenlight
mr: libxenlight सह डोमेन '%1$d' करिता vcpus सूचीत दाखवण्यास अपयशी

en: Failed to list volumes
mr: खंडांची सूची दाखवण्यास अपयशी

en: Failed to load plugin %1$s: %2$s
mr: प्लगइन %1$s: %2$s लोड करण्यास अपयशी

en: Failed to make auth credentials
mr: अधिप्रमाणन श्रेय निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to make device %1$s
mr: साधण %1$s चे निर्माण अपयशी

en: Failed to make directory %1$s readonly
mr: डिरेक्ट्री %1$s ला फक्तवाचणीय असे निर्माण करण्यास अपयशी

en: Failed to make dnsmasq (PID: %1$d) reload config files.
mr: dnsmasq (PID: %1$d) ने काँफिग फाइल्स् पुनःलोड करण्यास मेक अपयशी.

en: Failed to make domain persistent after migration
mr: स्थानांतरननंतर क्षेत्र पर्सिस्टंट करण्यास अपयशी

en: Failed to make domain persistent after migration: %1$s
mr: स्थानांतरननंतर क्षेत्र पर्सिस्टंट करण्यास अपयशी: %1$s

en: Failed to make mount %1$s readonly
mr: माउंट %1$s फक्तवाचनीय करण्यास अपयशी

en: Failed to make new root %1$s readonly
mr: नवीन रूट %1$s फक्त वाचनीय करण्यास अपयशी

en: Failed to make path %1$s
mr: मार्ग %1$s चे निर्माण अपयशी

en: Failed to make root private
mr: रूटला प्राइव्हेट बनवणे अशक्य

en: Failed to mkdir %1$s
mr: mkdir %1$s अपयशी

en: Failed to mount %1$s on %2$s type %3$s
mr: %1$s ला %2$s वर प्रकार %3$s म्हणून माउंट करण्यास अपयशी

en: Failed to mount %1$s on /dev
mr: %1$s माऊंट करण्यास अपयशी, /dev वरील

en: Failed to mount %1$s on /dev/pts
mr: /dev/ptsवरील %1$s माऊंट करण्यास अपयशी

en: Failed to mount %1$s on /proc/meminfo
mr: /proc/meminfo वरील %1$sला माउंट करण्यास अपयशी

en: Failed to mount devfs on %1$s type %2$s (%3$s)
mr: devfs ला %1$s प्रकार %2$s (%3$s) वर माऊंट करण्यास अपयशी

en: Failed to mount device %1$s to %2$s
mr: साधन %1$s ला %2$s वर माउंट करण्यास अपयशी

en: Failed to mount device %1$s to %2$s as %3$s
mr: साधन %1$s ला %2$s करिता %3$s म्हणून माऊंट करण्यास अपयशी

en: Failed to mount device %1$s to %2$s, unable to detect filesystem
mr: साधन %1$s ला %2$s करिता माउंट करण्यास अपयशी, फाइलप्रणाली ओळखण्यास अशक्य

en: Failed to mount devpts on %1$s
mr: %1$s येथे devpts माऊंट करणे अपयशी

en: Failed to mount directory %1$s as tmpfs
mr: डिरेक्ट्री %1$s ला tmpfs म्हणून माउंट करण्यास अपयशी

en: Failed to mount empty tmpfs at %1$s
mr: %1$s येथे रिकामे tmpfs माऊंट करण्यास अपयशी

en: Failed to move '%1$s' element in xml document
mr: xml दस्तऐवजमध्ये '%1$s' एलिमेंटला स्थानांतरीत करण्यास अपयशी

en: Failed to open %1$s
mr: %1$s उघडण्यास अपयशी

en: Failed to open '%1$s'
mr: '%1$s' उघडणे अपयशी

en: Failed to open config space file '%1$s'
mr: संयोजना जागा फाइल '%1$s' उघडण्यास अपयशी

en: Failed to open domain image file '%1$s'
mr: डोमेन प्रतिमा फाइल '%1$s' उघडण्यास अपयशी

en: Failed to open file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' उघडण्यास अपयशी

en: Failed to open file '%1$s': couldn't determine fs type
mr: फाइल '%1$s' उघडण्यास अपयशी: fs प्रकार ओळखणे अशक्य

en: Failed to open pid file '%1$s'
mr: pid फाइल '%1$s' उघडण्यास अपयशी

en: Failed to open socket to sanlock daemon
mr: सॉकेटला sanlock डिमनकरिता उघडण्यास अपयशी

en: Failed to open storage volume with path '%1$s'
mr: मार्ग '%1$s' सह स्टोरेज वॉल्यूम उघडण्यास अपयशी

en: Failed to open tty %1$s
mr: tty %1$s उघडण्यास अपयशी

en: Failed to parse PCI config address '%1$s'
mr: PCI काँफिग पत्ता '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: Failed to parse bitmap '%1$s'
mr: बिटमॅप '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: Failed to parse block name %1$s
mr: ब्लॉक नाव %1$s वाचण्यास अपयशी

en: Failed to parse configuration of %1$s
mr: %1$s ची संरचना वाचण्यास अपयशी

en: Failed to parse dir name '%1$s'
mr: डिरेक्ट्रीचे नाव '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: Failed to parse domain description xml
mr: डोमेन वर्णन xml वाचण्यास अपयशी

en: Failed to parse group '%1$s'
mr: ग्रूप '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: Failed to parse mode '%1$s'
mr: पद्धती '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: Failed to parse port number
mr: पोर्ट क्रमांक वाचण्यास अपयशी

en: Failed to parse positive integer from '%1$s'
mr: '%1$s' पासून पॉझिटिव्ह इंटिजर वाचणे अशक्य

en: Failed to parse snapshot XML from file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' पासून स्नॅपशॉट XML वाचण्यास अपयशी

en: Failed to parse uid and gid from '%1$s'
mr: '%1$s' पासून uid व gid वाचण्यास अपयशी

en: Failed to parse user '%1$s'
mr: वापरकर्ता '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: Failed to parse value of URI component %1$s
mr: URI घटक %1$s चे मूल्य वाचण्यास अपयशी

en: Failed to parse vzlist output
mr: vzlist आऊटपुट वाचण्यास अपयशी

en: Failed to pivot root
mr: pivot करण्यास अपयशी

en: Failed to pre-allocate space for file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s'करिता मोकळ्या जागेचे पूर्व-वाटप करण्यास अपयशी

en: Failed to probe capabilities for %1$s: %2$s
mr: %1$s: %2$s करिता क्षमता शोधण्यास अपयशी

en: Failed to process SCSI device with sysfs path '%1$s'
mr: sysfs मार्ग '%1$s' सह SCSI साधनाचे विश्लेषण अपयशी

en: Failed to query numad for the advisory nodeset
mr: ॲडवाइजरि नोडसेटरीता numad ची चौकशी करण्यास अपयशी

en: Failed to re-attach PCI device: %1$s
mr: PCI उपकरण पुनः जोडण्यास अपयशी: %1$s

en: Failed to re-attach device %1$s
mr: साधन %1$s पुन्ह-जोडण्यास अपयशी

en: Failed to read %1$s
mr: %1$s वाचण्यास अपयशी

en: Failed to read '%1$s'
mr: '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: Failed to read /proc/mounts
mr: /proc/mounts वाचण्यास अपयशी

en: Failed to read AppArmor profiles list '%1$s'
mr: AppArmor प्रोफाइल्स् सूची '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: Failed to read PCI config space for %1$s
mr: %1$s करिता PCI संरचना जागा वाचण्यास अपयशी

en: Failed to read file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: Failed to read from signal pipe
mr: सिग्नल पाइपपासून वाचण्यास अपयशी

en: Failed to read product/vendor ID for %1$s
mr: %1$s करिता उत्पादन/विक्रेता ID वाचण्यास अपयशी

en: Failed to read the container continue message
mr: कंटेनर चालू ठेवा संदेश वाचणे अशक्य

en: Failed to readdir for %1$s (%2$d)
mr: %1$s (%2$d) करिता डिरेक्ट्री पुनःसमाविष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to reboot domain '%1$d' with libxenlight
mr: libxenlight सह डोमेन '%1$d' पुनःसुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to reconnect to the hypervisor
mr: हायपरवाइजरशी पुनः जोडणी करण्यास अपयशी

en: Failed to recv file descriptor
mr: फाइल डिस्क्रिप्टर प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to refresh pool %1$s
mr: संग्रह %1$s पुन्ह दाखल करण्यास अपयशी

en: Failed to register lock failure action
mr: लॉक फेल्युर कृतीची नोंदणी करण्यास अपयशी

en: Failed to register shutdown timeout
mr: पूर्णपणे बंद करण्याकरिता वेळ समाप्ती पंजीकरण अपयशी

en: Failed to register xml namespace '%1$s'
mr: xml नेमस्पेस् '%1$s' ची नोंदणी करणे अपयशी

en: Failed to release lock
mr: कुलूपबंद मोकळे करण्यास अपयशी

en: Failed to remove capability %1$s: %2$d
mr: क्षमता %1$s: %2$d काढून टाकण्यास अपयशी

en: Failed to remove domain managed save image
mr: डोमेन व्यवस्थापीत सेव्ह प्रतिमा काढून टाकण्यास अपयशी

en: Failed to remove managed save file '%1$s'
mr: व्यवस्थापीत सेव्ह फाइ '%1$s' काढून टाकण्यास अपयशी

en: Failed to remove storage volume '%1$s'(%2$s)
mr: स्टोरेज खंड '%1$s'(%2$s) काढून टाकण्यास अपयशी

en: Failed to request maximum NUMA node id
mr: कमाल NUMA नोड id करिता विनंती अपयशी

en: Failed to reserve port %1$d
mr: पोर्ट %1$d आरक्षीत करणे अपयशी

en: Failed to reserve port %1$zu
mr: पोर्ट %1$zuला आरक्षित करणे अपयशी

en: Failed to reset PCI device: %1$s
mr: PCI उपकरण रिसेट करण्यास अपयशी: %1$s

en: Failed to reset device %1$s
mr: साधन %1$s स्वच्छ करण्यास अपयशी

en: Failed to resize block device '%1$s'
mr: ब्लॉक साधन '%1$s' पुनःआकार अपयशी

en: Failed to resolve device link '%1$s'
mr: साधन लिंक '%1$s'चे निवारण अपयशी

en: Failed to resolve symlink at %1$s
mr: %1$s येथे सिलिंकचे निवारण अपयशी

en: Failed to restore PCI config space for %1$s
mr: %1$s करिता PCI संयोजना जागा पूर्वस्थितीत आणण्यास अपयशी

en: Failed to restore domain from %1$s
mr: डोमेन %1$s पासून पुनःरक्षित करण्यात अपयशी

en: Failed to restrict process
mr: प्रोसेस्ला थांबण्यास अपयशी

en: Failed to resume domain '%1$d' with libxenlight
mr: libxenlight सह डोमेन '%1$d' पुनः सुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to resume guest %1$s after failure
mr: अपयशी झाल्यानंतर अतिथी %1$s यांस पुनः सुरू करणे अयशस्वी

en: Failed to retrieve CPU statistics for domain '%1$s'
mr: डोमेन '%1$s' करिता CPU आकडेवारि पुनरप्राप्ति अपयशी

en: Failed to retrieve current vcpu count
mr: सध्याचे vcpu प्रमाण पुनरप्राप्ति अपयशी

en: Failed to retrieve maximum vcpu count
mr: कमाल  vcpu प्रमाण पुनरप्राप्ति अपयशी

en: Failed to retrieve ssh host key: %1$s
mr: ssh यजमान कि: %1$s पुनःप्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to retrieve vCPU count from the guest
mr: अतिथीपासून vCPU गणन प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to rollback network config change transaction
mr: नेटवर्क काँफिग बदल ट्रांजॅक्शन रोलबॅक करण्यास अपयशी

en: Failed to run clone container
mr: क्लोन कंटेनर चालवण्यास अपयशी

en: Failed to run command '%1$s' to create new iscsi interface
mr: नवीन iscsi संवाद निर्माण करण्यासाठी आदेश '%1$s' चालवण्यास अपयशी

en: Failed to run command '%1$s' to update iscsi interface with IQN '%2$s'
mr: IQN '%2$s' सह iscsi संवाद सुधारीत करण्यासाठी आदेश '%1$s' चालवण्यास अपयशी

en: Failed to save '%1$s' for '%2$s'
mr: '%1$s' ला '%2$s' करिता साठवण्यास अपयशी

en: Failed to save domain '%1$d' with libxenlight
mr: libxenlight सह डोमेन '%1$d' साठवण्यास अपयशी

en: Failed to send continue signal to controller
mr: कंट्रोलरकरिता कंटिन्यु सिग्नल पाठवण्यास अपयशी

en: Failed to send file descriptor %1$d
mr: फाइल डिस्क्रिप्टर %1$d पाठवणे अपयशी

en: Failed to send migration data to destination host
mr: लक्ष्य यजमानकरिता माइग्रेशन डाटा पाठविण्यास अपयशी

en: Failed to send request to init control %1$s
mr: init कंट्रोल %1$s करिता विनंती पाठवण्यास अपयशी

en: Failed to serialize snapshot
mr: स्नॅपशॉट सिरिअलाइज करण्यास अपयशी

en: Failed to set %1$s for %2$s: value too large
mr: %1$s ला %2$s करिता ठरवण्यास अपयशी: मूल्य खूप मोठे आहे

en: Failed to set attributes from %1$s
mr: %1$s पासून गुणधर्म सेट करणे अशक्य

en: Failed to set bridge delay %1$d in xml document
mr: xml दस्तऐवजमध्ये ब्रिज विलंब %1$d ठरवण्यास अपयशी

en: Failed to set bridge interface type to 'bridge' in xml document
mr: xml दस्तऐवजमध्ये 'bridge' करिता इंटरफेस प्रकार ब्रिज करणे निश्चित करण्यास अपयशी

en: Failed to set close-on-exec flag '%1$s'
mr: close-on-exec फ्लॅग '%1$s' ठरवण्यास अपयशी

en: Failed to set interface name to '%1$s' in xml document
mr: xml दस्तऐवजमध्ये इंटरफेस नावाला '%1$s' करिता निश्चित करण्यास अपयशी

en: Failed to set interface type to '%1$s' in xml document
mr: xml दस्तऐवजमध्ये इंटरफेस प्रकारला '%1$s' करिता निश्चित करण्यास अपयशी

en: Failed to set master bridge interface name to '%1$s' in xml document
mr: xml दस्तऐवजमध्ये मास्टर ब्रिज् इंटरफेस नावाला '%1$s' करिता निश्चित करण्यास अपयशी

en: Failed to set maximum memory for domain '%1$d' with libxenlight
mr: libxenlight सह डोमेन '%1$d' करिता कमाल मेमरि ठरवण्यास अपयशी

en: Failed to set memory for domain
mr: क्षेत्रकरिता स्मृती सेट करण्यास अपयशी

en: Failed to set memory for domain '%1$d' with libxenlight
mr: libxenlight सह डोमेन '%1$d' करिता मेमरि ठरवण्यास अपयशी

en: Failed to set new domain description
mr: नवीन डोमेन वर्णन निश्चित करण्यास अपयशी

en: Failed to set new domain title
mr: नवीन डोमेन शीर्षक सेट करण्यास अपयशी

en: Failed to set non-blocking file descriptor flag
mr: विना-ब्लॉक करणारे फाइल वर्णन बाब निश्चित करण्यास अपयशी

en: Failed to set scheduler parameters for domain '%1$d' with libxenlight
mr: libxenlight सह डोमेन '%1$d' करिता शेड्युलर घटक प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to set secret value
mr: गोपणीय मूल्य सेट करण्यास अपयशी

en: Failed to set security context for agent for %1$s
mr: %1$s करिता एजंटकरिता सुरक्षा संदर्भ ठरवण्यास अपयशी

en: Failed to set security context for monitor for %1$s
mr: %1$s करिता मॉनिटरकरिता सुरक्षा संदर्भ ठरवण्यास अपयशी

en: Failed to set stp attribute in xml document
mr: xml दस्तऐवजमध्ये stp गुणधर्म निश्चित करण्यास अपयशी

en: Failed to set vcpus for domain '%1$d' with libxenlight
mr: libxenlight सह डोमेन '%1$d' करिता vcpus ठरवण्यास अपयशी

en: Failed to setup keepalive on connection
mr: जोडणीवेळी keepalive सेटअप अपयशी

en: Failed to shutdown domain '%1$d' with libxenlight
mr: libxenlight सह डोमेन '%1$d' बंद करण्यास अपयशी

en: Failed to start SASL negotiation: %1$d (%2$s)
mr: SASL संपर्क प्रारंभ करण्यास अपयशी: %1$d (%2$s)

en: Failed to start bridge interface %1$s
mr: ब्रिज इंटरफेस %1$s सुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to start interface %1$s
mr: संवाद %1$s सुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to start job on VM '%1$s': %2$s
mr: VM '%1$s': %2$s वर जॉब सुरू करणे अपयशी

en: Failed to start network %1$s
mr: नेटवर्क %1$s सुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to start pool %1$s
mr: संग्रह %1$s सुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to start the nwfilter driver
mr: nwfilter ड्राइवर सुरू करण्यास अपयशी

en: Failed to start the nwfilter driver: %1$s
mr: nwfilter ड्राइवर सुरू करण्यास अपयशी: %1$s

en: Failed to stat storage volume with path '%1$s'
mr: मार्ग '%1$s' सह स्टोरेज खंडाचे stat करण्यास अपयशी

en: Failed to step SASL negotiation: %1$d (%2$s)
mr: SASL नेगोशिएशन: %1$d (%2$s) स्टेप करण्यास अपयशी

en: Failed to suspend domain '%1$d' with libxenlight
mr: libxenlight सह डोमेन '%1$d' सस्पेंड करण्यास अपयशी

en: Failed to symlink device %1$s to %2$s
mr: साधन %1$s ला %2$s करिता symlink करण्यास अपयशी

en: Failed to take snapshot: %1$s
mr: स्नॅपशॉट: %1$s घेण्यास अपयशी

en: Failed to terminate process %1$lld with SIG%2$s
mr: प्रोसेस %1$lld ला SIG%2$sसह बंद करण्यास अपयशी

en: Failed to truncate file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' ट्रंकेट करण्यास अपयशी

en: Failed to truncate volume with path '%1$s' to %2$ju bytes
mr: मार्ग '%1$s' सह %2$ju बाइट्स्सह खंडला ट्रंकेट करण्यास अपयशी

en: Failed to truncate volume with path '%1$s' to 0 bytes
mr: 0 बाईट्स् करिता मार्ग '%1$s' सह खंडाला ट्रंकेट करणे अशक्य

en: Failed to unbind PCI device '%1$s' from %2$s
mr: PCI साधन '%1$s' ला बाइंड अशक्य करण्यास अपयशी, %2$s पासून

en: Failed to undefine bridge interface %1$s
mr: ब्रिज इंटरफेस %1$s वर्णन अशक्य करण्यास अपयशी

en: Failed to undefine interface %1$s
mr: संवाद %1$s चे वर्णन अशक्य करण्यास अपयशी

en: Failed to undefine network %1$s
mr: नेटवर्क %1$s अव्याख्यीत करण्यास अपयशी

en: Failed to undefine network filter %1$s
mr: नेटवर्क फिल्टर %1$s अव्याख्यीत करण्यास अपयशी

en: Failed to undefine pool %1$s
mr: क्षेत्र %1$s अव्याख्यीत करण्यास अपयशी

en: Failed to unmount '%1$s' and could not detach subtree '%2$s'
mr: '%1$s' ला माउंट अशक्य करण्यास अपयशी व सबट्री '%2$s' ला विलग करणे अपयशी

en: Failed to unmount '%1$s' and could not unmount old root '%2$s'
mr: '%1$s' ला माउंट अशक्य करण्यास अपयशी व जुणे रूट '%2$s' यास माउंट अशक्य करण्यास अपयशी

en: Failed to unpause domain
mr: डोमेनला थांबणे अशक्य करण्यास अपयशी

en: Failed to update %1$s
mr: %1$s सुधारित करण्यास अपयशी

en: Failed to update '%1$s' of node mode for target '%2$s'
mr: लक्ष्य '%1$s' करिता नोड मोडची सुधारणा '%2$s' अपयशी

en: Failed to update device from %1$s
mr: %1$s पासून साधन सुधारणा अपयशी

en: Failed to update interface link state
mr: इंटरफेस लिंक स्तर सुधारित करण्यास अपयशी

en: Failed to update network %1$s
mr: नेटवर्क %1$s सुधारित करण्यास अपयशी

en: Failed to verify peer's certificate
mr: पिअरचे सर्टिफिकेट तपासण्यास अपयशी

en: Failed to wipe vol %1$s
mr: खंड %1$s नष्ट करण्यास अपयशी

en: Failed to write %1$zu bytes to storage volume with path '%2$s'
mr: %1$zu बाईट्स् स्टोरेज वॉल्यूमवर लिहण्यास अपयशी, मार्ग '%2$s' सह

en: Failed to write save file header
mr: सेव्ह फाइल शीर्षक लिहण्यास अपयशी

en: Failed to write to pid file '%1$s'
mr: pid फाइल '%1$s' करिता लिहण्यास अपयशी

en: Failed to write vmx file '%1$s'
mr: vmx फाइल '%1$s' लिहण्यास अपयशी

en: Failed to write xml description
mr: xml वर्णन लिहण्यास अपयशी

en: Failed! Volume not removed.
mr: अपयशी! खंड काढून टाकले नाही.

en: Failed.
mr: अपयशी.

en: Failure action %1$s is not supported by sanlock
mr: sanlock तर्फे फेल्युर कृती %1$s समर्थीत नाही

en: Failure to mask address
mr: मास्क पत्तामध्ये अपयश

en: Failure while reading log output
mr: लॉग आऊटपुट वाचतेवेळी त्रुटी आढळली

en: Family 'ipv6' specified for non-IPv6 address '%1$s' in network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%2$s' मध्ये नॉन-IPv6 पत्ता '%1$s' करिता फॅमिलि 'ipv6' निर्देशीत केले

en: Feature %1$s required by CPU model %2$s not found
mr: CPU मॉडेल %2$s द्वारे आवश्यक गुणविशेष %1$s, आढळले नाही

en: Field '%1$s' too long for destination
mr: लक्ष्यकरिता क्षेत्र '%1$s' खूपच मोठे आहे

en: Field kernel memory too long for destination
mr: लक्ष्यकरिता क्षेत्र कर्नल मेमरि खूपच लांब आहे

en: Field name '%1$s' too long
mr: क्षेत्र नाव '%1$s' खूप लांब आहे

en: File '%1$s' has unknown type
mr: फाइल '%1$s' कडे अपरिचीत प्रकार आढळले

en: File bandwidth:
mr: फाइल बँडविड्थ:

en: File descriptor returned by udev %1$d does not match node device file descriptor %2$d
mr: udev %1$d तर्फे पुरवलेले फाइल डिस्क्रिप्टर नोड साधन फाइल डिस्क्रिप्टर %2$d सह जुळत नाही

en: File name '%1$s' doesn't have expected format '/vmfs/volumes/<datastore>/<path>'
mr: फाइल नाव '%1$s' कडे अपेक्षित रूपण '/vmfs/volumes/<datastore>/<path>' नाही

en: File name '%1$s' refers to non-existing datastore '%2$s'
mr: फाइल नाव '%1$s' विना-अस्तित्वातील डाटास्टोर '%2$s' करिता संदर्भ पुरवतो

en: File processed:
mr: फाइल विश्लेषीत:

en: File remaining:
mr: फाइल उर्वरीत:

en: File total:
mr: फाइल एकूण:

en: Filesystem driver type not supported
mr: फाइलसिस्टम ड्राइव्हर प्रकार समर्थीत नाही

en: Filter '%1$s' is in use.
mr: फिल्टर '%1$s' वापरणीत आहे.

en: Filtering is not supported by this libvirt
mr: ह्या libvirt तर्फे फिल्टरिंग समर्थीत नाही

en: Filtering using --type is not supported by this libvirt
mr: --type चा वापर करून libvirt तर्फे फिल्टरिंग समर्थीत नाही

en: Finished
mr: पूर्ण झाले

en: First file-based harddisk has no source, cannot deduce datastore and path for VMX file
mr: पहिले फाइल-आधारित हार्डडिस्ककडे सोअर्स् नसायचे, VMX फाइलकरिता डाटास्टोर व मार्ग माहिती करणे अशक्य

en: Floppy '%1$s' has unsupported type '%2$s', expecting '%3$s' or '%4$s'
mr: फ्लॉपी '%1$s' कडे असमर्थीत प्रकार '%2$s' आढळले, '%3$s' किंवा '%4$s' अपेक्षित आहे

en: Floppy disk index (parsed from '%1$s') is too large
mr: फ्लॉपी डिस्क इंडेक्स् ('%1$s' पासून वाचले) खूप मोठे आहे

en: For IPv4, multiple DHCP definitions cannot be specified.
mr: IPv4 करिता, बहु DHCP संरचना निर्देशीत करणे अशक्य.

en: For IPv6, multiple DHCP definitions cannot be specified.
mr: IPv6करिता, बहु DHCP संरचना निर्देशीत करणे अशक्य.

en: Forcefully stop a given domain, but leave its resources intact.
mr: दिलेले डोमेन जबररित्या बंद करा, परंतु रिसोअर्सेस् शाबूत राहतात.

en: Forcefully stop a given network.
mr: जबरनरित्या नेटवर्कला बंद करा.

en: Forcefully stop a given pool. Raw data in the pool is untouched
mr: जबरनरित्या दिलेल्या पूलला बंद करा. पूलमधील रॉ डाटाचा वापर केला जात नाही

en: Formatting IP address for host '%1$s' failed: %2$s
mr: यजमान '%1$s' करिता IP पत्ता रूपण अशक्य: %2$s

en: Found invalid device link '%1$s' in '%2$s'
mr: अवैध साधन दुवा '%1$s' आढळली, '%2$s'मध्ये

en: Found unexpected controller model '%1$s' for disk '%2$s'
mr: अनपेक्षित कंट्रोलर मॉडल '%1$s' आढळले, डिस्क '%2$s' करिता

en: Freeze domain's mounted filesystems.
mr: डोमेनचे माउंट केलेल्या फाइलप्रणाल्या गाठवा.

en: Froze %1$d filesystem(s)
mr: %1$d फाइलप्रणाली गोठवले

en: Fully-qualified path of block device
mr: ब्लॉक साधनचे फूल्ली-कॉलिफाइड मार्ग

en: Fully-qualified path or target of disk device
mr: डिस्क साधनाचे फूल्ली-कॉलिफाइड मार्ग किंवा लक्ष्य

en: GET operation failed
mr: GET कार्य असफल

en: GET operation failed: %1$s
mr: GET कार्य असफल: %1$s

en: GNUTLS call error
mr: GNUTLS तर्फे हाक देतेवेळी त्रूटी

en: Get block device size info for a domain.
mr: डोमेनकरिता ब्लॉक साधन आकार प्राप्त करा.

en: Get device block stats for a running domain. See man page or use --human for explanation of fields
mr: सुरू डोमेनकरिता डिव्हाइस ब्लॉक स्तर प्राप्त करा. क्षेत्रांच्या विश्लेषणकरिता man पृष्ठ किंवा --human याचा वापर करा

en: Get link state of a domain's virtual interface.
mr: डोमेनच्या वर्च्युअल इंटरफेसचे दुवा स्तर प्राप्त करा.

en: Get memory statistics for a running domain.
mr: सुरू असलेल्या डोमेनरीता मेमरि आकडेवारि प्राप्त करा.

en: Get network interface stats for a running domain.
mr: कार्यरत क्षेत्रापासून नेटवर्क संवादपट स्तिथी मिळवा.

en: Get or set blkio parameters
mr: blkio बाब प्राप्त करा किंवा ठरवा

en: Get or set memory parameters
mr: मेमरि बाबी प्राप्त करा किंवा निश्चित करा

en: Get or set node memory parameters
mr: नोड मेमरि बाबी प्राप्त किंवा सेट करा

en: Get or set node memory parameters
        To get the memory parameters, use following command: 
    
        virsh # node-memory-tune
mr: नोड मेमरि बाबींना प्राप्त किंवा ठरवा
        मेमरि बाबींना प्राप्त करण्यासाठी, खालिल आदेशचा वापर करा: 
    
        virsh # node-memory-tune

en: Get or set numa parameters
mr: numa बाबी प्राप्त करा किंवा ठरवा

en: Get or set the current blkio parameters for a guest domain.
        To get the blkio parameters use following command: 
    
        virsh # blkiotune <domain>
mr: अतिथी डोमेनकरिता सध्याचे blkio बाब प्राप्त करा किंवा ठरवा.
        बाब प्राप्त करण्यासाठी खालिल आदेशचा वापर करा: 
    
        virsh # blkiotune <domain>

en: Get or set the current memory parameters for a guest domain.
        To get the memory parameters use following command: 
    
        virsh # memtune <domain>
mr: अतिथी डोमेनकरिता मेमरि बाबी प्राप्त करा किंवा निश्चित करा.
        मेमरि बाबींना प्राप्त करण्यासाठी खालिल आदेशचा वापर करा: 
    
        virsh # memtune <domain>

en: Get or set the current numa parameters for a guest domain.
        To get the numa parameters use following command: 
    
        virsh # numatune <domain>
mr: अतिथी डोमेनकरिता सध्याचे numa बाबी प्राप्त करा किंवा ठरवा.
        बाब प्राप्त करण्यासाठी खालिल आदेशचा वापर करा: 
    
        virsh # numatune <domain>

en: Get or set the current snapshot
mr: सध्याचे स्नॅपशॉट प्राप्त करा किंवा निश्चित करा

en: Get persistent config failed
mr: पर्सिस्टंट काँफिग प्राप्ति अपयशी

en: Get persistent interface state
mr: पर्सिस्टंट इंटरफेस स्तर प्राप्त करा

en: Get the CPU models for an arch.
mr: आर्किटेक्चरकरिता CPU मॉडेल्स प्राप्त करा.

en: Get the maximum migration bandwidth
mr: कमाल माइग्रेशन बँडविड्थ् प्राप्त करा

en: Get the maximum migration bandwidth (in MiB/s) for a domain.
mr: डोमेनकरिता कमाल माइग्रेशन बँडविड्थ् (MiB/s मध्ये) प्राप्त करा.

en: Get the name of the parent of a snapshot
mr: स्नॅपशॉटच्या पॅरेंटचे नाव प्राप्त करा

en: Get the summary of block devices for a domain.
mr: डोमेनकरिता ब्लॉक साधनांचे सारांश प्राप्त करा.

en: Get the summary of virtual interfaces for a domain.
mr: डोमेनकरिता वर्च्युअल इंटरफेसेसे सारांश प्राप्त करा.

en: Get/set parameters of a domain's virtual interface.
mr: डोमेनचे वर्च्युअल इंटरफेसचे Get/set बाबी.

en: Get/set size of the cache (in bytes) used for compressing repeatedly transferred memory pages during live migration.
mr: कॅशेचे आकार प्राप्त किंवा सेट करा ज्याचा वापर लाइव्ह माइग्रेशनवेळी पुनराकृत ट्रांस्फर्ड मेमरि पेजेस्ना कम्प्रेस करण्यासाठी केले जाते.

en: Gets or sets the domain's system time
mr: डोमेनची प्रणाली वेळ प्राप्त करते किंवा सेट करते

en: Gets statistics about one or more (or all) domains
mr: एक किंवा त्यापेक्षा जास्त (किंवा सर्व) डोमेन्सविषयी आकडेवारी प्राप्त करा

en: Got invalid memory size %1$d
mr: अवैध मेमरि आकार %1$d

en: Grouped commands:
mr: गटातील आदेश:

en: Guest agent is not responding
mr: अतिथी एजंट प्रतिसाद देत नाही

en: Guest agent is not responding: %1$s
mr: अतिथी एजंट प्रतिसाद देत नाही: %1$s

en: Guest agent not available for now
mr: अतिथी एजंट आत्ता अनुपलब्ध

en: HTTP response code %1$d for call to '%2$s'
mr: HTTP रेस्पाँस कोड %1$d, '%2$s' करिता कॉलसाठी

en: HTTP response code %1$d for call to '%2$s'. Fault is unknown, XPath evaluation failed
mr: HTTP रेस्पाँस कोड %1$d, '%2$s' करिता कॉलसाठी. फॉल्ट अपरिचीत आहे, XPath विश्लेषण अपयशी

en: HTTP response code %1$d for call to '%2$s'. Fault is unknown, deserialization failed
mr: HTTP रेस्पाँस कोड %1$d, '%2$s' करिता कॉलसाठी. फॉल्ट अपरिचीत आहे, डिसिरिअलाइजेशन अपयशी

en: HTTP response code %1$d for call to '%2$s'. Fault: %3$s - %4$s
mr: HTTP रेस्पाँस कोड %1$d, '%2$s' करिता कॉलसाठी. फॉल्ट: %3$s - %4$s

en: HTTP response code %1$d for download from '%2$s'
mr: HTTP रेस्पाँस कोड %1$d, '%2$s' पासूनच्या डाउनलोडकरिता

en: HTTP response code %1$d for upload to '%2$s'
mr: HTTP रेस्पाँस कोड %1$d, '%2$s' पासूनच्या अपलोडकरिता

en: Handshake is already complete
mr: हँडशेक आधिपासूनच पूर्ण झाले

en: Hard disk is null
mr: हार्ड डिस्क null आहे

en: Hook for %1$s, failed to find operation #%2$d
mr: %1$s करिता हूक, कार्य #%2$d शोधण्यास अपयशी

en: Hook script execution failed
mr: हूक स्क्रिप्ट एक्जिक्युशन अपयशी

en: Hook script execution failed: %1$s
mr: हूक स्क्रिप्ट एक्जिक्युशन अपयशी: %1$s

en: Host CPU does not provide required features
mr: यजमान CPU आवश्यक गुणविशेष पुरवत नाही

en: Host CPU does not strictly match guest CPU: Extra features
mr: यजमान CPU अतिथी CPU सह जुळत नाही: अगाऊ गुणविशेष

en: Host CPU is a superset of CPU described in %1$s
mr: यजमान CPU %1$s मध्ये वर्णनीत CPU चे सूपरसेट आहे

en: Host CPU provides forbidden features
mr: यजमान CPU छुपे गुणविशेष पुरवतो

en: Host SMBIOS information is not available
mr: यजमान SMBIOS माहिती अनुपलब्ध

en: Host sysinfo extraction not supported on this platform
mr: यजमान sysinfo एक्सट्रॅक्शन ह्या प्लॅटफॉर्मवर समर्थीत नाही

en: HostCpuIdInfo register '%1$s' has an unexpected format
mr: HostCpuIdInfo रेजिस्टर '%1$s' मध्ये अनपेक्षित रूपण आढळले

en: HostCpuIdInfo register '%1$s' has an unexpected length
mr: HostCpuIdInfo रेजिस्टर '%1$s' मध्ये अनपेक्षित लांबी आढळली

en: HostPortGroup with name '%1$s' exists already
mr: नाव '%1$s' सह HostPortGroup आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: HostVirtualSwitch already exists, editing existing ones is not supported yet
mr: HostVirtualSwitch आधिपासूनच अस्तित्वात आहे, अस्तित्वातील संपादित करणे समर्थीत नाही

en: Hostdev source %1$s must be a block device
mr: Hostdev स्रोत %1$s ब्लॉक साधन पाहिजे

en: Hostname
mr: यजमाननाव

en: Hostname is needed for host key verification
mr: यजमान कि तपासणीकरिता यजमाननाव आवश्यक आहे

en: Hostname of '%1$s' is unset
mr: '%1$s' चे यजमाननाव ठरवले नाही

en: Human monitor command is not available to run %1$s
mr: ह्युमन मॉनिटर आदेश %1$s चालवण्यास उपलब्ध नाही

en: Hybrid-Suspend
mr: हायब्रिड-सस्पेंड

en: HyperV spinlock retry count differs: source: '%1$u', destination: '%2$u'
mr: हायपरव्हि सिपनलॉक पुन्ह प्रयत्न प्रमाण भिन्न आहे: स्रोत: '%1$u', लक्ष्य: '%2$u'

en: HyperV spinlock retry count must be at least 4095
mr: HyperV स्पिनलॉक रिट्राय गणन किमान 4095 पाहिजे

en: I/O Error
mr: I/O त्रुटी

en: I/O error
mr: I/O त्रुटी

en: ID of a screen to take screenshot of
mr: स्क्रीनशॉट घ्यावयाच्या स्क्रीनचे ID

en: IDE bus index %1$d out of [0..1] range
mr: IDE बस इंडेक्स् %1$d [0..1] व्याप्तिच्या बाहेर आहे

en: IDE controller index %1$d out of [0] range
mr: IDE कंट्रोलर इंडेक्स् %1$d, [0] व्याप्तिच्या बाहेर आहे

en: IDE disk index (parsed from '%1$s') is too large
mr: IDE डिस्क इंडेक्स् ('%1$s' पासून वाचले) खूप मोठे आहे

en: IDE unit index %1$d out of [0..1] range
mr: IDE युनिट इंडेक्स् %1$d [0..1] व्याप्तिच्या बाहेर आहे

en: IFLA_PORT_SELF is missing
mr: IFLA_PORT_SELF आढळले नाही

en: IFLA_VF_PORTS is missing
mr: IFLA_VF_PORTS आढळले नाही

en: IO Weight
mr: IO वजन

en: IOThread to be used by supported device
mr: समर्थीत साधनमार्फत वापरण्याजोगी IOThread

en: IP address
mr: IP पत्ता

en: IP address lookup for host '%1$s' failed: %2$s
mr: यजमान '%1$s' करिता IP पत्ता शोधणे अशक्य: %2$s

en: IP parameter must be given since libvirt was not compiled with IP address learning support
mr: libvirt ला IP पत्ता लर्णिंग सपोर्टसह कंपाइल न केल्यामुळे IP घटक पुरवणे आवश्यक आहे

en: IP parameter must be provided since snooping the IP address does not work possibly due to missing tools
mr: साधन न आढळल्याने IP घटक स्नूपिंग कार्य करत नसल्याने घटक पुरवणे आवश्यक

en: ISession object is null
mr: ISession ऑब्जेक्ट नल आहे

en: IVirtualBox object is null
mr: IVirtualBox ऑब्जेक्ट नल आहे

en: Identity attribute is already set
mr: आइडेंटिटि गुणधर्म आधिपासूनच सेट केले

en: Ignoring guests on $uri URI
mr: $uri URI वर अतिथीकरिता दुर्लक्ष करत आहे

en: Image file for %1$s %2$s '%3$s' has unsupported suffix, expecting '%4$s'
mr: %1$s %2$s '%3$s' करिता प्रतिमा फाइलमध्ये असमर्थीत सफिक्स आढळले, '%4$s' अपेक्षित

en: In use
mr: वापरणीत

en: Incoming cookie data had unexpected UUID %1$s vs %2$s
mr: इंकमिंग कूकि डाटाकडे अनपेक्षित UUID %1$s vs %2$s

en: Incoming cookie data had unexpected name %1$s vs %2$s
mr: इंकमिंग कूकि डाटाकडे अनपेक्षित नाव %1$s vs %2$s

en: Inconsistent SCSI controller model ('%1$s' is not '%2$s') for SCSI controller index %3$d
mr: अस्थीर SCSI कंट्रोलर मॉडल ('%1$s' '%2$s' नाही) SCSI कंट्रोलर इंडेक्स् %3$d करिता

en: Incorrect data type
mr: अयोग्य डाटा प्रकार

en: Incorrect xpath '%1$s'
mr: अयोग्य xpath '%1$s'

en: Init pid is not yet available
mr: Init pid अजूनही उपलब्ध नाही

en: Init process ID is not yet known
mr: Init प्रोसेस ID अजूनही परिचीत नाही

en: Initialization of %1$s state driver failed: %2$s
mr: %1$s स्टेट ड्राइव्हरला सुर करणे अपयशी: %2$s

en: Inject NMI to the guest
mr: अतिथीकरिता NMI अंतर्भुत करा

en: Inject NMI to the guest domain.
mr: अतिथी डोमेनकरिता NMI अंतर्भुत करा.

en: Insert the media
mr: मिडीया अंतर्भुत करा

en: Instantiation of rules failed on interface '%1$s'
mr: इंटरफेस '%1$s' वरील नियम सुरू करणे अपयशी

en: Interface
mr: इंटरफेस

en: Interface %1$s XML configuration edited.
mr: संवाद %1$s XML संयोजना संपादीत केले.

en: Interface %1$s XML configuration not changed.
mr: संवाद %1$s XML संयोजना बदलले नाही.

en: Interface %1$s defined from %2$s
mr: %2$s पासून वर्णनीत संवाद %1$s

en: Interface %1$s destroyed
mr: संवाद %1$s नष्ट केले

en: Interface %1$s started
mr: संवाद %1$s सुरू झाले

en: Interface %1$s undefined
mr: संवाद %1$s अवर्णनीत

en: Interface (dev: %1$s) not found.
mr: संवाद (साधन: %1$s) आढळले नाही.

en: Interface (mac: %1$s) not found.
mr: संवाद (मॅक: %1$s) आढळले नाही.

en: Interface attached successfully
mr: संवाद यशस्वीपणे जोडले

en: Interface detached successfully
mr: संवाद यशस्वीरित्या अलग केले

en: Interface name from config %1$s doesn't match given supplied name %2$s
mr: काँफिग %1$s पासून इंटरफेस् नाव दिलेले नाव %2$s सह जुळत नाही

en: Interface not found
mr: संवाद आढळले नाही

en: Interface not found: %1$s
mr: संवाद आढळले नाही: %1$s

en: Interface type hostdev is currently supported on SR-IOV Virtual Functions only
mr: SR-IOV वर्च्युअल फंक्शन्सवर इंटरफेस प्रकार hostdev सध्या समर्थीत आहे

en: Invalid BIOS 'date' format
mr: अवैध BIOS 'date' रूपण

en: Invalid CPU feature name
mr: अवैध CPU गुणविशेषचे नाव

en: Invalid CPU feature policy
mr: अवैध CPU गुणविशेष करार

en: Invalid CPU vendor string '%1$s'
mr: अवैध CPU विक्रेता स्ट्रिंग '%1$s'

en: Invalid DNS SRV priority attribute for service '%1$s' in network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%2$s' अंतर्गत सर्व्हिस '%1$s' करिता अवैध DNS SRV प्राधान्यता गुणधर्म

en: Invalid IP address in network '%1$s' DNS HOST record
mr: नेटवर्क '%1$s' DNS HOST रेकॉर्डमध्ये अवैध IP पत्ता

en: Invalid IP address in static host definition for network '%1$s'
mr: नेटवर्क '%1$s' करिता स्टॅटिक यमजान वर्णनमध्ये अवैध IP पत्ता आढळले

en: Invalid NULL callback provided
mr: अवैध NULL कॉलबॅक पुरवले

en: Invalid PCI address %1$s. Only PCI buses up to %2$zu are available
mr: अवैध PCI पत्ता %1$s. फक्त %2$zu पर्यंतचे PCI बसेस स्वीकारले जातात

en: Invalid PCI address %1$s. Only PCI domain 0 is available
mr: अवैध PCI पत्ता %1$s. फक्त PCI डोमेन 0 स्वीकारले जाते

en: Invalid PCI address %1$s. function must be <= %2$u
mr: अवैध PCI पत्ता %1$s. फंक्शन <= %2$u पाहिजे

en: Invalid PCI address %1$s. slot must be <= %2$zu
mr: अवैध PCI पत्ता %1$s. स्लॉट <= %2$zu पाहिजे

en: Invalid PCI address %1$s. slot must be >= %2$zu
mr: अवैध PCI पत्ता %1$s. स्लॉट >= %2$zu पाहिजे

en: Invalid PID %1$d for VM
mr: अवैध PID %1$d, VM करिता

en: Invalid STP state value %1$d received for '%2$s'. Must be -1, 0, or 1.
mr: '%2$s'करिता अवैध STP स्तर मूल्य %1$d प्राप्त. -1, 0, किंवा 1 पाहिजे.

en: Invalid adapter name '%1$s' for SCSI pool
mr: SCSI पूलकरिता अवैध अडॅप्टर नाव '%1$s'

en: Invalid address '%1$s' in network '%2$s'
mr: अवैध पत्ता '%1$s', नेटवर्क '%2$s'मध्ये

en: Invalid address for a USB device
mr: USB साधनकरिता अवैध पत्ता

en: Invalid address.
mr: अवैध पत्ता.

en: Invalid argument
mr: अवैध आर्ग्यूमेंट

en: Invalid authentication method: '%1$s'
mr: अवैध ओळख पटवण्याची पद्धत: '%1$s'

en: Invalid boolean value for field '%1$s'
mr: क्षेत्र '%1$s' करिता अवैध बूलियन मूल्य

en: Invalid bridge mac address '%1$s' in network '%2$s'
mr: अवैध ब्रिज मॅक पत्ता '%1$s', नेटवर्क '%2$s' मध्ये

en: Invalid bus type '%1$s' for disk
mr: डिस्क करिता अवैध बस प्रकार '%1$s'

en: Invalid bus type '%1$s' for floppy disk
mr: फ्लॉपी डिस्क करिता अवैध बस प्रकार '%1$s'

en: Invalid call
mr: अवैध कॉल

en: Invalid call, no mutex
mr: अवैध कॉल, म्युटेक्स् आढळले नाही

en: Invalid call, no session
mr: अवैध कॉल, सत्र आढळले नाही

en: Invalid capability type
mr: अवैध सहत्वता प्रकार

en: Invalid certificate
mr: अवैध प्रमाणपत्र

en: Invalid chain name '%1$s'. Please use a chain name called '%2$s' or any of the following prefixes:
mr: अवैध चैन नाव '%1$s'. कृपया '%2$s' नावाचे किंवा खालिल प्रिफिक्सपैकी एक चैन नावाचा वापर करा:

en: Invalid character '%1$c' in id '%2$s' of network '%3$s'
mr: नेटवर्क '%3$s' च्या id '%2$s' मध्ये, अवैध कॅरेक्टर '%1$c'

en: Invalid character in source channel for char device
mr: char साधनकरिता स्रोत वाहिनीमध्ये अवैध अक्षर आढळले

en: Invalid class ID %1$d
mr: अवैध क्लास ID %1$d

en: Invalid collection period value '%1$d'
mr: अवैध चयन अवधी मूल्य '%1$d'

en: Invalid compressed save format %1$d
mr: अवैध संकुचन साठवा रूपण %1$d

en: Invalid context
mr: अवैध संदर्भ

en: Invalid cpuNum in %1$s
mr: %1$s मधील अवैध cpuNum

en: Invalid data provided by guest agent
mr: अतिथी एजंटतर्फे अवैध डाटा पुरवली आहे

en: Invalid delay value in network '%1$s'
mr: नेटवर्क '%1$s' अंतर्गत अवैध विलंब मूल्य

en: Invalid device %1$s driver file %2$s is not a symlink
mr: अवैध साधन %1$s ड्राइव्हर फाइल %2$s सिमलिंक नाही

en: Invalid device %1$s iommu_group file %2$s is not a symlink
mr: अवैध साधन %1$s iommu_group फाइल %2$s सिमलिंक नाही

en: Invalid device type supplied: %1$s
mr: अवैध साधन प्रकार पुरविले: %1$s

en: Invalid domain state %1$s
mr: अवैध डोमेन स्तर %1$s

en: Invalid domain supplied
mr: अवैध डोमेन पुरवले

en: Invalid driver type: %1$d
mr: अवैध ड्राइव्हर प्रकार: %1$d

en: Invalid duration
mr: अवैध कालावधी

en: Invalid enslaved interface name '%1$s' seen for bond '%2$s'
mr: बाँड '%2$s'करिता अवैध अनस्लेव्ड इंटरफेस नाव '%1$s'

en: Invalid environment name, it must begin with a letter or underscore
mr: अवैध वातावरण नाव, अक्षर किंवा अंडरस्कोरसह सुरू व्हायला हवे

en: Invalid environment name, it must contain only alphanumerics and underscore
mr: अवैध वातावरण नाव, फक्त अल्फान्युमेरिक व अंडरस्कोर समाविष्ट असायला पाहिजे

en: Invalid fallback attribute
mr: अवैध फॉलबॅक गुणधर्म

en: Invalid floppy device name: %1$s
mr: अवैध फ्लॉपी साधन नाव: %1$s

en: Invalid format for 'bonding/arp_validate' for '%1$s'
mr: '%1$s'करिता 'bonding/arp_validate'करिता अवैध रूपण

en: Invalid format for 'bonding/mode' for '%1$s'
mr: '%1$s'करिता 'bonding/mode'करिता अवैध रूपण

en: Invalid forwarder IP address '%1$s' in network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%2$s' च्या IP पत्ता '%1$s' अंतर्गत अवैध फॉरवर्डर

en: Invalid harddisk device name: %1$s
mr: अवैध हार्डडिस्क साधन नाव: %1$s

en: Invalid hook name for #%1$d
mr: #%1$d करिता अवैध हूक नाव

en: Invalid host key verification method: '%1$s'
mr: अवैध यजमान कि तपासणी पद्धत: '%1$s'

en: Invalid ipv6 setting '%1$s' in network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%2$s'मध्ये अवैध ipv6 सेटिंग '%1$s'

en: Invalid lookup from '%1$s'
mr: '%1$s' पासून अवैध लूकअप

en: Invalid lookup of '%1$s' from '%2$s'
mr: '%1$s' चे '%2$s' पासून अवैध लूकअप

en: Invalid mode attribute '%1$s'
mr: अवैध मोड गुणधर्म '%1$s'

en: Invalid mode: %1$s
mr: अवैध मोड: %1$s

en: Invalid multicast bridge mac address '%1$s' in network '%2$s'
mr: अवैध मल्टिकास्ट ब्रिज् मॅक पत्ता '%1$s', नेटवर्क '%2$s' मध्ये

en: Invalid netmask '%1$s' for address '%2$s' in network '%3$s' (both must be IPv4)
mr: अवैध नेटमास्क '%1$s' पत्ता '%2$s'करिता नेटवर्क '%3$s' मध्ये (दोन्ही IPv4 पाहिजे)

en: Invalid netmask '%1$s' in network '%2$s'
mr: अवैध नेटमास्क '%1$s', नेटवर्क '%2$s'मध्ये

en: Invalid network filter
mr: अवैध नेटवर्क फिल्टर

en: Invalid network filter: %1$s
mr: अवैध नेटवर्क फिल्टर: %1$s

en: Invalid nvram format: '%1$s'
mr: अवैध nvram रूपण: '%1$s'

en: Invalid or not yet handled value '%1$s' for VMX entry '%2$s' for device type '%3$s'
mr: अवैध किंवा अजूनही न हाताळलेले मूल्य '%1$s', VMX नोंदणी '%2$s' साठी, साधन प्रकार '%3$s' करिता

en: Invalid parameter
mr: अवैध घटक

en: Invalid partial specification for virtio ccw address
mr: virtio ccw पत्ताकरिता अवैध अपुरे निर्देश

en: Invalid partition type
mr: अवैध विभाजन प्रकार

en: Invalid pool type '%1$s'
mr: अवैध पूल प्रकार '%1$s'

en: Invalid port number: %1$s
mr: अवैध पोर्ट क्रमांक: %1$s

en: Invalid port range '%1$u-%2$u'.
mr: अवैध पोर्ट व्याप्ति '%1$u-%2$u'.

en: Invalid prefix or netmask for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता प्रिफिक्स् किंवा नेटमास्क अवैध

en: Invalid relative path '%1$s'
mr: अवैध रिलेटिव्ह मार्ग '%1$s'

en: Invalid secret
mr: अवैध गोपणीयता

en: Invalid secret: %1$s
mr: अवैध गोपणीयता: %1$s

en: Invalid security label %1$s
mr: अवैध सुरक्षा लेबल %1$s

en: Invalid security label '%1$s'
mr: अवैद सुरक्षा लेबल '%1$s'

en: Invalid state '%1$s' in domain snapshot XML
mr: डोमैन स्नॅपशॉट XML मधील अवैध स्तर '%1$s'

en: Invalid state for this operation
mr: ह्या ऑपरेशनकरिता अवैध स्तर

en: Invalid state transition
mr: अवैध स्टेट ट्रांजिशन

en: Invalid string '%1$s' for escape sequence
mr: एस्केप श्रृंखलाकरिता अवैध स्ट्रिंग '%1$s'

en: Invalid suspend target
mr: अवैध सस्पेंड लक्ष्य

en: Invalid syntax for --set, expecting name=value
mr: अवैध रचना --set, name=value अपेक्षीत

en: Invalid target
mr: अवैध लक्ष्य

en: Invalid target domain state '%1$s'. Refusing snapshot reversion
mr: अवैध लक्ष्य डोमेन स्तर '%1$s'. स्नॅपशॉट पुन्हआवृती नकरात आहे

en: Invalid to specify MAC address '%1$s' in network '%2$s' IPv6 static host definition
mr: MAC पत्ता '%1$s' निर्देशीत करणे अवैध, नेटवर्क '%2$s' IPv6 स्टॅटिक यजमान वर्णनमध्ये

en: Invalid type '%1$s' requested for parameter '%2$s', actual type is '%3$s'
mr: घटक '%2$s'करिता अवैध प्रकार '%1$s'साठी विनंती केली, प्रत्यक्ष प्रकार '%3$s' आहे

en: Invalid use of 'floor' on interface with MAC address %1$s - network '%2$s' has no inbound QoS set
mr: MAC पत्ता %1$sसह संवादवरील 'floor'चा अवैध वापर - नेटवर्क '%2$s'कडे इंबाउंड QoS संच आढळले नाही

en: Invalid value '%1$s' for '%2$s'
mr: अवैध मूल्य '%1$s', '%2$s' करिता

en: Invalid value '%1$s' for VMX entry '%2$s'
mr: VMX नोंदणी '%2$s' करिता अवैध मूल्य '%1$s'

en: Invalid value for field '%1$s': expected double
mr: क्षेत्र '%1$s' करिता अवैध मूल्य: double अपेक्षित

en: Invalid value for field '%1$s': expected int
mr: क्षेत्र '%1$s' करिता अवैध मूल्य: int अपेक्षित

en: Invalid value for field '%1$s': expected long long
mr: क्षेत्र '%1$s' करिता अवैध मूल्य: long long अपेक्षित

en: Invalid value for field '%1$s': expected unsigned int
mr: क्षेत्र '%1$s' करिता अवैध मूल्य: unsigned int अपेक्षित

en: Invalid value for field '%1$s': expected unsigned long long
mr: क्षेत्र '%1$s' करिता अवैध मूल्य: unsigned long long अपेक्षित

en: Invalid value for number of CPUs to show
mr: दाखवण्याजोगी CPUकरिता अवैध मूल्य

en: Invalid value for option %1$s
mr: पर्याय %1$s करिता अवैध मूल्य

en: Invalid value for start CPU
mr: CPU सुरू करण्यासाठी अवैध मूल्य

en: Invalid value for timeout
mr: टाइमआउटकरिता अवैध मुल्य

en: Invalid value of %1$d for I/O weight
mr: I/O व्हेटकरिता %1$d अवैध मूल्य

en: Invalid vendor element in CPU model %1$s
mr: अवैध विक्रेता एलिमेंट, CPU मॉडल %1$s मध्ये

en: Invalid vport operation (%1$d)
mr: अवैध vport कार्य (%1$d)

en: Invocation of %1$s returned an error: %2$s (%3$d)
mr: %1$s च्या इंवोकेशनने त्रुटी: %2$s (%3$d) पुरवले

en: Invoke fstrim on domain's mounted filesystems.
mr: डोमेनच्या माउंटेड फाइलप्रणालीवर fstrim सुरू करा.

en: Iterator ID exceeds maximum ID of %1$u
mr: आइटरेटर ID %1$u च्या कमाल ID पेक्षा जास्त आहे

en: Job submission failed on interface '%1$s'
mr: इंटरफेस '%1$s' वरील जॉब सादरिकरण अपयशी

en: Job type:
mr: जॉब प्रकार:

en: Just a hint to ignore contiguous free ranges smaller than this (Bytes)
mr: यापेक्षा (बाइट्स) लहान सतत मोकळ्या व्याप्तिकडे दुर्लक्ष करण्यासाठी टिप

en: Kernel does not provide mount namespace
mr: कर्नल माउंट नेमस्पेस पुरवत नाही

en: Kernel does not support private devpts
mr: कर्नल वैयक्तिक devpts करिता समर्थन पुरवत नाही

en: Kernel doesn't support user namespace
mr: कर्नल वापरकर्ता नेमस्पेसकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: Key of the current session differs from the key at last login
mr: शेवटच्या प्रवेशपासून सध्याच्या सत्राची कि वेगळी आहे

en: LXC Guest Enter Namespace
mr: LXC अतिथी प्रवेश नेमस्पेस

en: Lease %1$s in lockspace %2$s already exists
mr: लॉकस्पेस् %2$s मधील लिज %1$s आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: Lease %1$s in lockspace %2$s does not exist
mr: लॉकस्पेस् %2$s मध्ये लिज %1$s अस्तित्वात नाही

en: Lease path '%1$s' exceeds %2$d characters
mr: लिज मार्ग '%1$s' %2$d अक्षरांपेक्षा जास्त आहे

en: Library '%1$s' doesn't exist
mr: लाइब्ररि '%1$s' अस्तित्वात नाही

en: Library function returned error but did not set virError
mr: लाइब्ररि फंक्शनने त्रुटी पुरवले परंतु virError ठरवले नाही

en: Libvirt
mr: लिबवर्ट

en: List event types, or wait for domain events to occur
mr: इव्हेंट प्रकार दाखवा, किंवा डोमेन इव्हेंट्स आढळण्याकरिता वाट पहा

en: List event types, or wait for network events to occur
mr: इव्हेंट प्रकार दाखवा, किंवा नेटवर्क इव्हेंट्स उद्भवण्याची वाट पहा

en: List snapshots for a domain
mr: डोमेनकरिता स्नॅपशॉट्स्ला सूचीत दाखवा

en: Listen for QEMU Monitor Events
mr: QEMU मॉनिटर इव्हेंट्सकरिता ऐका

en: Load the 'tun' module to enable networking for QEMU guests
mr: QEMU अतिथींकरिता नेटवर्किंग सुरू करण्यासाठी 'tun' मॉड्युल लोड करा

en: Load the 'vhost_net' module to improve performance of virtio networking
mr: virtio नेटवर्किंगची कामगिरि सुधारित करण्यास 'vhost_net' मॉड्युल लोड करा

en: Location:
mr: स्थान:

en: Lockspace for path %1$s already exists
mr: मार्ग %1$sकरिता लॉकस्पेस आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: Lockspace for path %1$s does not exist
mr: मार्ग %1$sकरिता लॉकस्पेस अस्तित्वात नाही

en: Lockspace location %1$s exists, but is not a directory
mr: लॉकस्पेस् ठिकाण %1$s आधिपासूनच अस्तित्वात आहे, परंतु ती डिरेक्ट्री आहे

en: Lockspace path '%1$s' exceeded %2$d characters
mr: लॉकस्पेस् मार्ग '%1$s' %2$d अक्षरांपेक्षा जास्त आहे

en: Lockspace resource '%1$s' is locked
mr: लॉकस्पेस् रिसोअर्स् '%1$s' कुलूपबंद आहे

en: Lockspace resource '%1$s' is not locked
mr: लॉकस्पेस् रिसोअर्स् '%1$s' कुलूपबंद नाही

en: Lookup of value at index %1$u resulted in a NULL pointer
mr: इंडेक्स् %1$u तील लूकअपचे मूल्य NULL पॉइंटरकरिता कारणीभूत ठरले

en: Lost connection to destination host
mr: लक्ष्य यजमानकरिता जोडणी खंडीत झाली

en: MAC Address
mr: MAC पत्ता

en: MAC address
mr: MAC पत्ता

en: MCS level for existing domain label %1$s already reserved
mr: अस्तित्वातील डोमेन स्तर %1$s करिता MCS स्तर आधिपासूनच आरक्षित

en: MD5 hash '%1$s' unexpectedly larger than %2$d characters
mr: MD5 हॅश '%1$s' अनपेक्षितरित्या %2$d अक्षरांपेक्षा मोठे

en: Machine is Null
mr: मशीन Null आहे

en: Machine is null
mr: मशीन null आहे

en: Malformatted array index
mr: सदोषीत अरे इंडेक्स

en: Malformatted iterator id
mr: सदोषीत आइटरेटर id

en: Malformatted variable
mr: सदोषीत वेरियेबल

en: Malformed 'floor_sum' attribute: %1$s
mr: सदोषीत 'floor_sum' गुणधर्म: %1$s

en: Malformed 'uri_aliases' config entry '%1$s', aliases may only contain 'a-Z, 0-9, _, -'
mr: सदोषीत 'uri_aliases' काँफिग नोंदणी '%1$s', अलायसेसमध्ये फक्त 'a-Z, 0-9, _, -' समाविष्टीत असू शकते

en: Malformed 'uri_aliases' config entry '%1$s', expected 'alias=uri://host/path'
mr: सदोषीत 'uri_aliases' काँफिग नोंदणी '%1$s', 'alias=uri://host/path' अपेक्षित

en: Malformed ctrl-alt-del setting '%1$s'
mr: सदोषीत ctrl-alt-del सेटिंग '%1$s'

en: Malformed device value '%1$s'
mr: सदोषीत साधन मूल्य '%1$s'

en: Malformed max_anonymous_clients data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात सदोषीत max_anonymous_clients डाटा

en: Malformed nbd port '%1$s'
mr: सदोषीत nbd पोर्ट '%1$s'

en: Malformed owner value in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात सदोषीत मालकी मूल्य आढळले

en: Malformed size %1$s
mr: सदोषीत आकार %1$s

en: Malformed wwn: %1$s
mr: सदोषीत wwn: %1$s

en: Manage active block operations
mr: सक्रिय ब्लॉक कार्ये व्यवस्थापीत करा

en: Managed save:
mr: व्यवस्थापीत साठणे:

en: ManagedObjectReference is missing 'type' property
mr: ManagedObjectReference मध्ये 'type' गुणधर्म आढळले नाही

en: Mandatory option not present
mr: अनिवार्य पर्याय अनुपलब्ध

en: Manipulate pages pool size
mr: पेजेचे पूल आकार सुधारित करा

en: Max memory plus swap, as scaled integer (default KiB)
mr: कमाल मेमरि व स्वॅप, स्केल्ड इंटिजर म्हणून (पूर्वनिर्धारित KiB)

en: Max memory, as scaled integer (default KiB)
mr: कमाल मेमरि, स्केल्ड इंटिजर म्हणून (पूर्वनिर्धारित KiB)

en: Max memory:
mr: अधिकाधिक स्मृती:

en: Media Registry is null
mr: मिडीया रेजिस्ट्रि null आहे

en: Media registry is null
mr: मिडीया रेजिस्ट्रि null आहे

en: Memory
mr: मेमरि

en: Memory '%1$llu' must be less than %2$llu
mr: मेमरि '%1$llu', %2$llu पेक्षा कमी पाहिजे

en: Memory balloon device type '%1$s' is not supported by this version of qemu
mr: मेमरि बलून साधन प्रकार '%1$s' qemu च्या ह्या आवृत्तीतर्फे समर्थीत नाही

en: Memory bandwidth:
mr: मेमरि बँडविड्थ:

en: Memory cgroup is not available on this host
mr: ह्या यजमानवर मेमरि cgroup उपलब्ध नाही

en: Memory during contention, as scaled integer (default KiB)
mr: कंटेंशनवेळी मेमरि, स्केल्ड् इंटिजर म्हणून (पूर्वनिर्धारित KiB)

en: Memory processed:
mr: मेमरी विश्लेषीत:

en: Memory remaining:
mr: मेमरी उर्वरीत:

en: Memory size should be multiple of 1Mb.
mr: मेमरि आकार 1Mb चे गुणाकार असायला हवे.

en: Memory size:
mr: स्मृती आकार:

en: Memory total:
mr: मेमरी एकूण:

en: Memory tuning is not available in session mode
mr: सत्र मोडमध्ये मेमरि ट्युनिंग अनुपलब्ध

en: Metadata modified
mr: मेटाडाटा संपादित केले

en: Metadata not changed
mr: मेटाडाटा बदलले नाही

en: Metadata removed
mr: मेटाडाटा काढून टाकले

en: Metadata:
mr: मेटाडेटा:

en: MethodFault is missing 'type' property
mr: MethodFault मध्ये 'type' गुणधर्म आढळले नाही

en: Migrate domain to another host.  Add --live for live migration.
mr: क्षेत्रास दूसऱ्या यजमानावर स्थानांतरीत करा.  चालू स्थानांतरन करिता --live समाविष्टीत करा.

en: Migrated
mr: माइग्रेट केले

en: Migration
mr: माइग्रेशन

en: Migration APIs with extensible parameters are not supported but extended parameters were passed
mr: एक्सटेंसिबल घटकांसह माइग्रेशन APIsकरिता समर्थन पुरवले जात नाही परंतु वाढीव घटकांना पुरवले जाते

en: Migration URI has to specify resource pool and host system
mr: माइग्रेशन URI ने रिसोअर्स पूल व यजमान प्रणाली निर्देशीत करणे आवश्यक

en: Migration cookie was not NULL terminated
mr: माइग्रेशन कूकि NULL टर्मिनेटेड नाही

en: Migration failed. Domain is not running on destination host
mr: माइग्रेशन अपयशी. लक्ष्य यजमानवर डोमेन कार्यरत नाही

en: Migration failed. No domain on destination host with matching name '%1$s'
mr: माइग्रेशन अपयशी. जुळण्याजोगी नाव '%1$s' सह लक्ष्य यजमानवर डोमेन आढळले नाही

en: Migration graphics data already present
mr: माइग्रेशन ग्राफिक्स् डाटा आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: Migration lockstate data already present
mr: माइग्रेशन लॉकस्टेट डाटा आधिपासून अस्तित्वात आहे

en: Migration not possible without a vCenter
mr: माइग्रेशन vCenter विना अशक्य

en: Migration persistent data already present
mr: माइग्रेशन पर्सिस्टंट डाटा आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: Migration source and destination have to refer to the same vCenter
mr: माइग्रेशन स्रोत व लक्ष्य समान vCenter करिता संदर्भ पुरवतात

en: Migration with lock driver %1$s requires cookie support
mr: लॉक ड्राइव्हर %1$s सह माइग्रेशनला कूकी समर्थन आवश्यक

en: Min guaranteed memory, as scaled integer (default KiB)
mr: किमान गॅरंटिची मेमरि, स्केल्ड इंटिजर म्हणून (पूर्वनिर्धारित KiB)

en: Missing %1$s lock state for migration cookie
mr: माइग्रेशन कूकिमध्ये %1$s लॉक स्तर आढळले नाही

en: Missing '%1$s' field in lock manager driver
mr: कुलूपबंद व्यवस्थापक ड्राइव्हरमध्ये '%1$s' क्षेत्र आढळले नाही

en: Missing '%1$s' property
mr: '%1$s' गुणधर्म आढळले नाही

en: Missing '%1$s' property while looking for ManagedEntityStatus
mr: ManagedEntityStatus करिता शोधतेवेळी '%1$s' गुणधर्म आढळले नाही

en: Missing '/' separator in cgroup mount '%1$s'
mr: cgroup माउंट '%1$s' मध्ये '/' विभाजक आढळले नाही

en: Missing 'end' attribute in dhcp range for network '%1$s'
mr: नेटवर्क '%1$s' करिता dhcp व्याप्ति अंतर्गत 'end' गुणधर्म आढळले नाही

en: Missing 'key' element for lease
mr: लिज्करिता 'key' घटक आढळले नाही

en: Missing 'link' attribute for NIC
mr: NIC करिता 'link' गुणधर्म आढळले नाही

en: Missing 'name' property in %1$s lookup
mr: %1$s लूकअपमध्ये 'name' गुणधर्म आढळले नाही

en: Missing 'runtime.powerState' property
mr: 'runtime.powerState' गुणधर्म आढळले नाही

en: Missing 'start' attribute in dhcp range for network '%1$s'
mr: नेटवर्क '%1$s' करिता dhcp व्याप्ति अंतर्गत 'start' गुणधर्म आढळले नाही

en: Missing 'target' element for lease
mr: लिज्करिता 'target' घटक आढळले नाही

en: Missing <block> element in hostdev storage device
mr: hostdev स्टोरेज साधनमध्ये <block> एलिमेंट आढळले नाही

en: Missing <char> element in hostdev character device
mr: hostdev कॅरेक्टर अंतर्गत <char> एलिमेंट आढळले नाही

en: Missing <interface> element in hostdev net device
mr: hostdev नेट साधनमध्ये <interface> एलिमेंट आढळले नाही

en: Missing <source> element in hostdev device
mr: hostdev साधन अंतर्गत <source> एलिमेंट आढळले नाही

en: Missing <source> element with bridge name in interface's <actual> element
mr: संवाद <actual> एलिमेंटच्या ब्रिज नावामध्ये <source> एलिमेंट आढळले नाही

en: Missing CPU architecture
mr: न आढळलेली CPU मांडणी

en: Missing CPU feature name
mr: न आढळलेले CPU गुणविशेषचे नाव

en: Missing CPU model name
mr: न आढळलेल्या CPU मॉडेलचे नाव

en: Missing ID parameter for domain object
mr: डोमेन ऑब्जेक्टकरिता ID घटक आढळले नाही

en: Missing IP address in network '%1$s' DNS HOST record
mr: नेटवर्क '%1$s' DNS HOST रेकॉर्डमध्ये IP पत्ता आढळले नाही

en: Missing IP address in static host definition for network '%1$s'
mr: स्टॅटिक यजमान वर्णनमध्ये नेटवर्क '%1$s' करिता IP पत्ता आढळला नाही

en: Missing SCSI controller for index %1$d
mr: इंडेक्स् %1$d करिता SCSI कंट्रोलर आढळले नाही

en: Missing TPM device path
mr: TPM साधन मार्ग आढळले नाही

en: Missing UUID parameter for domain object
mr: डोमेन ऑब्जेक्टकरिता UUID घटक आढळले नाही

en: Missing address
mr: पत्ता आढळले नाही

en: Missing ancestor's name in CPU model %1$s
mr: CPU मॉडेल %1$s मध्ये पूर्वीचे नाव आढळले नाही

en: Missing auth field in JSON state document
mr: JSON स्टेट दस्तऐवजात auth क्षेत्र आढळले नाही

en: Missing backend %1$d
mr: बॅकएंड %1$d आढळले नाही

en: Missing client data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात क्लाएंट डाटा आढळले

en: Missing clients data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात डाटा क्लाएंट्स् आढळले नाही

en: Missing defaultLockspace data from JSON file
mr: JSON फाइलमध्ये defaultLockspace डाटा आढळले नाही

en: Missing errfd data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात errfd डाटा आढळले नाही

en: Missing essential config entry '%1$s'
mr: आवश्यक संरचना नोंदणी '%1$s' आढळली नाही

en: Missing fd data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात fd डाटा आढळले नाही

en: Missing feature name for CPU model %1$s
mr: CPU मॉडेल %1$s करिता गुणविशेषचे नाव आढळले नाही

en: Missing group 'credentials-%1$s' referenced from group '%2$s' in '%3$s'
mr: '%3$s' मध्ये ग्रूप '%2$s' पासून संधर्भ असलेले 'credentials-%1$s' घटक आढळले नाही

en: Missing hostname in network '%1$s' DNS HOST record
mr: नेटवर्क '%1$s' DNS HOST रेकॉर्डमध्ये यजमाननाव आढळले नाही

en: Missing ip and hostname in network '%1$s' DNS HOST record
mr: नेटवर्क '%1$s' DNS HOST रेकॉर्डमध्ये ip व यजमाननाव आढळले नाही

en: Missing isClient data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात isClient डाटा आढळले नाही

en: Missing item 'credentials' in group '%1$s' in '%2$s'
mr: '%2$s' मधील ग्रूप '%1$s' मधील 'credentials' घटक आढळले नाही

en: Missing keepaliveCount data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात keepaliveCount डाटा आढळले नाही

en: Missing keepaliveInterval data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात keepaliveInterval डाटा आढळले नाही

en: Missing lock driver name in migration cookie
mr: माइग्रेशन कूकिमध्ये लॉक ड्राइव्हर नाव आढळले नाही

en: Missing lockspaces data from JSON file
mr: JSON फाइलमध्ये lockspaces डाटा आढळले नाही

en: Missing magic data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात मॅजिक डाटा आढळले नाही

en: Missing mandatory average or floor attributes
mr: सरासरी किंवा फ्लौर गुणधर्म आढळले नाही

en: Missing max_clients data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात max_clients डाटा आढळले नाही

en: Missing max_workers data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात max_workers डाटा आढळले नाही

en: Missing min_workers data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजातील min_workers डाटा आढळले नाही

en: Missing monitor reply object
mr: मॉनिटर प्रतिसाद ऑब्जेक्ट आढळले नाही

en: Missing name parameter for domain object
mr: डोमेन ऑब्जेक्टकरिता नाव घटक आढळले नाही

en: Missing nrequests_client_max field in JSON state document
mr: JSON स्टेट दस्तऐवजात nrequests_client_max क्षेत्र आढळले नाही

en: Missing or empty 'hostName' property
mr: न आढळलेले किंवा रिकामे 'hostName' गुणधर्म

en: Missing or invalid 'end' attribute in <port> in <nat> in <forward> in network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sमध्ये <forward>मध्ये <nat>अंतर्गत <port> एलिमेंटकरिता 'end' गुणधर्म आढळले नाही किंवा अवैध आहे

en: Missing or invalid 'start' attribute in <port> in <nat> in <forward> in network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sमध्ये <forward>मध्ये <nat>अंतर्गत <port> एलिमेंटकरिता 'start' गुणधर्म आढळले नाही किंवा अवैध आहे

en: Missing or invalid scsi adapter 'unique_id' value
mr: scsi अडॅप्टर 'unique_id' मूल्य आढळले नाही किंवा अवैध आहे

en: Missing ownerId data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात ownerId डाटा आढळले नाही

en: Missing ownerName data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात ownerName डाटा आढळले नाही

en: Missing ownerPid data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात ownerPid डाटा आढळले नाही

en: Missing ownerUUID data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात ownerUUID डाटा आढळले नाही

en: Missing path or lockspace for lease resource
mr: लिज स्रोतकरिता न आढळणारे मार्ग किंवा लॉकस्पेस

en: Missing pid data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात pid डाटा आढळले नाही

en: Missing plugin initialization symbol 'virLockDriverImpl'
mr: प्लगइन सुरूवात सिम्बल 'virLockDriverImpl' आढळले नाही

en: Missing priority_workers data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात priority_workers डाटा आढळले नाही

en: Missing privateData field in JSON state document
mr: JSON स्टेट दस्तऐवजात privateData क्षेत्र आढळले नाही

en: Missing readonly field in JSON state document
mr: JSON स्टेट दस्तऐवजात readonly क्षेत्र आढळले नाही

en: Missing required 'service' attribute in SRV record of network '%1$s'
mr: नेटवर्क '%1$s' च्या SRV रेकॉर्डमध्ये आवश्यक 'service' गुणधर्म आढळले नाही

en: Missing required address attribute in network '%1$s'
mr: नेटवर्क '%1$s'मध्ये आवश्यक पत्ता गुणधर्म आढळले नाही

en: Missing required dev attribute in <forward> <interface> element of network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sच्या <forward> <interface> एलिमेंटमध्ये आवश्यक dev गुणधर्म आढळले नाही

en: Missing required dev attribute in <pf> element of network '%1$s'
mr: नेटवर्क '%1$s'च्या <pf> एलिमेंटमध्ये आवश्यक dev गुणधर्म आढळले नाही

en: Missing required name attribute in portgroup
mr: portgroupमध्ये आवश्यक नाव गुणधर्म आढळले नाही

en: Missing required name or value in DNS TXT record of network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sच्या DNS TXT रेकॉर्डमध्ये आवश्यक नाव किंवा मूल्य आढळले नाही

en: Missing required nodeset attribute in memnode element
mr: memnode एलिमेंटमध्ये आवश्यक nodeset गुणधर्म आढळले नाही

en: Missing resource fd in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात रिसोअर्स् fd डाटा आढळले नाही

en: Missing resource flags in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात रिसोअर्स् फ्लॅग्स् आढळले नाही

en: Missing resource lockHeld in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात रिसोअर्स् lockHeld आढळले नाही

en: Missing resource name in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात रिसोअर्स् नाव आढळले

en: Missing resource owners in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात रिसोअर्स् मालक आढळले नाही

en: Missing resource path in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात रिसोअर्स् मार्ग आढळले नाही

en: Missing resources value in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात रिसोअर्सेस् मूल्य आढळले नाही

en: Missing restricted data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात प्रतिबंधित डाटा आढळले नाही

en: Missing scsi_host PCI address element
mr: scsi_host PCI पत्ता एलिमेंट आढळले नाही

en: Missing server data from JSON file
mr: JSON फाइलमध्ये सर्व्हर डाटा आढळले नाही

en: Missing service data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात सर्व्हिस डाटा आढळले नाही

en: Missing services data in JSON document
mr: JSON दस्तऐवजात services डाटा आढळले नाही

en: Missing sock field in JSON state document
mr: JSON स्टेट दस्तऐवजात sock क्षेत्र आढळले नाही

en: Missing socks field in JSON state document
mr: JSON स्टेट दस्तऐवजात socks क्षेत्र आढळले नाही

en: Missing source channel attribute for char device
mr: char साधनकरिता स्रोत channel गुणधर्म आढळले नाही

en: Missing source host attribute for char device
mr: char साधन करिता स्त्रोत यजमान गुणविशेष आढळले नाही

en: Missing source path attribute for char device
mr: char साधन करिता स्त्रोत मार्ग गुणविशेष आढळले नाही

en: Missing source service attribute for char device
mr: char साधन करिता स्त्रोत सेवा गुणविशेष आढळले नाही

en: Missing storage block path
mr: स्टोरेज ब्लॉक मार्ग आढळले नाही

en: Missing storage host block path
mr: स्टोरेज यजमान ब्लॉक मार्ग आढळले नाही

en: Missing storage volume name for disk '%1$s'
mr: डिस्क '%1$s' करिता स्टोरेज वॉल्युम नाव आढळले नाही

en: Missing vendor string for CPU vendor %1$s
mr: CPU विक्रेता %1$s करिता विक्रेता स्ट्रिंग आढळली नाही

en: Model
mr: मॉडल

en: Model %1$s too big for destination
mr: मॉडेल %1$s लक्ष्यकरिता खूप मोठे आहे

en: Model name contains invalid characters
mr: प्रारूप नाव अंतर्गत अवैध अक्षर समाविष्टीत आहे

en: Monitor path %1$s too big for destination
mr: मॉनीटर मार्ग %1$s लक्ष्यकरिता खूप मोठे आहे

en: Multi-head video devices are unsupported
mr: मल्टि-हेड व्हिडिओ साधने असमर्थीत

en: Multiple '%1$s' controllers with index '%2$d'
mr: बहु '%1$s' कंट्रोलर्स, इंडेक्स '%2$d'सह

en: Multiple IPv4 dhcp sections found -- dhcp is supported only for a single IPv4 address on each network
mr: एकापेक्षा जास्त IPv4 dhcp विभाग आढळले -- प्रत्येक नेटवर्ककरिता फक्त एका IPv4 पत्ताकरिता dhcp समर्थीत आहे

en: Multiple IPv6 dhcp sections found -- dhcp is supported only for a single IPv6 address on each network
mr: एकापेक्षा जास्त IPv6 dhcp विभाग आढळले -- प्रत्येक नेटवर्ककरिता फक्त एका IPv6 पत्ताकरिता dhcp समर्थीत आहे

en: Multiple USB devices for %1$x:%2$x were found, but none of them is at bus:%3$u device:%4$u
mr: %1$x:%2$x करिता एकापेक्षा जास्त USB साधने आढळले, परंतु कोणतेही बस:%3$u साधन:%4$u येथे आढळले नाही

en: Multiple USB devices for %1$x:%2$x, use <address> to specify one
mr: %1$x:%2$x करिता एकापेक्षाजास्त USB साधन, निर्देशीत करण्यासाठी <address> याचा वापर करा

en: Multiple interfaces attached to bridge
mr: एकापेक्षा जास्त इंटरफेस ब्रिजसह जुळले

en: Multiple legacy USB controllers are not supported
mr: एकापेक्षा जास्त USB कंट्रोलर्स् समर्थीत नाही

en: Multiple memnode elements with cellid %1$u
mr: cellid %1$u सह एकापेक्षा जास्त memnode एलिमेंट्स

en: Multiqueue devices are not supported on this system
mr: मल्टिक्युउ साधने ह्या प्रणालीवर समर्थीत नाही

en: Must use --rename or --clone to change %1$s to %2$s
mr: %1$s ला %2$s करिता बदलण्यासाठी --rename किंवा --clone याचा वापर करा

en: NOTE
mr: टिप

en: NULL string parameter '%1$s'
mr: NULL स्ट्रिंग घटक '%1$s'

en: NULL value for field '%1$s'
mr: क्षेत्र '%1$s' करिता NULL मूल्य़

en: NUMA cell number
mr: NUMA कक्ष क्रमांक

en: NUMA cell(s):
mr: NUMA सेल्स:

en: NUMA free memory
mr: NUMA रिकामी स्मृती

en: NUMA free pages
mr: NUMA फ्रि पेजेस

en: NUMA isn't available on this host
mr: NUMA या यजमानावर अनुपलब्ध

en: NUMA memory tuning in 'preferred' mode only supports single node
mr: 'preferred' मोडमध्ये NUMA मेमरि ट्युनिंग फक्त सिंगल मोडकरिता समर्थन पुरवतो

en: NUMA mode, one of strict, preferred and interleave 
    or a number from the virDomainNumatuneMemMode enum
mr: NUMA मोड, स्ट्रिक्ट, पसंतीचे आणि इंटरलिव्ह 
    किंवा virDomainNumatuneMemMode enum पासूनचे क्रमांक

en: NUMA node %1$d is out of range
mr: NUMA नोड %1$d व्याप्तिच्या बाहेर आहे

en: NUMA node selections to set
mr: ठरवण्याजोगी NUMA नोड नीवड

en: NUMA topology defined without NUMA cells
mr: NUMA टोपोलॉजि विना NUMA सेल्स् निश्चित केले

en: Name
mr: नाव

en: Name of chain is longer than %1$u characters
mr: चैनचे नाव %1$u अक्षरांपेक्षा जास्त आहे

en: Name:
mr: नाव:

en: Network %1$s XML configuration edited.
mr: नेटवर्क %1$s XML संरचना संपादित केले.

en: Network %1$s XML configuration not changed.
mr: नेटवर्क %1$s XML संरचना बदलले नाही.

en: Network %1$s created from %2$s
mr: %1$s पासून %2$s नेटवर्क निर्माण केले

en: Network %1$s defined from %2$s
mr: %1$s नेटवर्क %2$s पासून व्याख्यीत

en: Network %1$s destroyed
mr: नेटवर्क %1$s उध्वस्त

en: Network %1$s has been undefined
mr: नेटवर्क %1$s अव्याख्यीत केली गेली

en: Network %1$s marked as autostarted
mr: नेटवर्क %1$s स्वचालीत करण्यापासून ओळखखूण सक्षम केले

en: Network %1$s started
mr: नेटवर्क %1$s सुरू झाली

en: Network %1$s unmarked as autostarted
mr: नेटवर्क %1$s स्वचालीत करण्यापासून ओळखखूण सक्षम केले नाही

en: Network '%1$s' IP address cannot have both a prefix and a netmask
mr: नेटवर्क '%1$s' IP पत्ताकडे दोन्ही प्रिफिक्स व नेटमास्क असणे अशक्य

en: Network '%1$s' is already running
mr: जाळं '%1$s' आधिपासूनच कार्यरत आहे

en: Network '%1$s' is still running
mr: जाळं '%1$s' अजूनही कार्यरत आहे

en: Network Events
mr: नेटवर्क इव्हेंट्स

en: Network config change transaction committed
mr: नेटवर्क काँफिग बदल ट्रांजॅक्शन कमीट केले

en: Network config change transaction rolled back
mr: नेटवर्क काँफिग बदल ट्रांजॅक्शन रोल बॅक केले

en: Network config change transaction started
mr: नेटवर्क संरचना बदल ट्रांजॅक्शन सुरू झाले

en: Network config filename '%1$s' does not match network name '%2$s'
mr: नेटवर्क संयोजना फाइलनाव '%1$s' नेटवर्क नाव '%2$s' सह जुळत नाही

en: Network device %1$s already exists
mr: नेटवर्क '%1$s' आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: Network device configuration is not supported on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर नेटवर्क साधन संरचना समर्थीत नाही

en: Network device type is not supported
mr: नेटवर्क साधन प्रकार समर्थीत नाही

en: Network filter %1$s XML configuration edited.
mr: नेटवर्क फिल्टर %1$s XML संरचना संपादित केले.

en: Network filter %1$s XML configuration not changed.
mr: नेटवर्क फिल्टर %1$s XML संरचना बदलले नाही.

en: Network filter %1$s defined from %2$s
mr: %2$s पासून नेटवर्क फिल्टर %1$s व्याख्यीत केले

en: Network filter %1$s undefined
mr: नेटवर्क फिल्टर %1$s अव्याख्यीत केले

en: Network filter not found
mr: नेटवर्क फिल्टर आढळले नाही

en: Network filter not found: %1$s
mr: नेटवर्क फिल्टर आढळले नाही: %1$s

en: Network interface name '%1$s' is too long
mr: नेटवर्क इंटरफेस नाव '%1$s' खूप लांब आहे

en: Network is already in use by interface %1$s
mr: नेटवर्क आधिपासूनच इंटरफेस %1$s तर्फे वापरणीत आहे

en: Network migration data already present
mr: नेटवर्क माइग्रेशन डाटा आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: Network not found
mr: नेटवर्क आढळले नाही

en: Network not found: %1$s
mr: नेटवर्क आढळले नाही: %1$s

en: Network type %1$d is not supported
mr: नेटवर्क प्रकार %1$d समर्थीत नाही

en: New size of the block device, as scaled integer (default KiB)
mr: ब्लॉक साधनाचे नवीन आकार, स्केल्ड् इंटिजर स्वरूपात (पूर्वनिर्धारित KiB)

en: No FD available at slot %1$zu
mr: स्लॉट %1$zu करिता FD उपलब्ध केले नाही

en: No IP address for host '%1$s' found: %2$s
mr: यजमान '%1$s' करिता IP पत्ता आढळले नाही: %2$s

en: No JSON parser implementation is available
mr: JSON पार्सर लागूकरण उपलब्ध नाही

en: No PCI buses available
mr: PCI बस अनुपलब्ध

en: No authentication callback available
mr: ओळखपटवण्याचे कॉलबॅक अनुपलब्ध

en: No authentication methods and credentials provided
mr: ओळखपटवण्याच्या पद्धती व श्रेय पुरवले नाही

en: No authentication methods supplied
mr: ओळख पटवण्याच्या पद्धती पुरवले नाही

en: No bridge name specified
mr: बिज् नाव निर्देशीत केले नाही

en: No bridge node in xml document
mr: xml दस्तऐवजमध्ये ब्रिज नोड नाही

en: No category range available
mr: विभाग व्याप्ति अनुपलब्ध

en: No channel command provided
mr: channel आहेश पुरवले नाही

en: No current block job for %1$s
mr: %1$s करिता सध्या ब्लॉक जॉब नाही

en: No data supplied for <initarg> element
mr: <initarg> एलिमेंटकरिता डाटा पुरवले नाही

en: No description for domain: %1$s
mr: डोमेन: %1$s करिता वर्णन आढळले नाही

en: No device with bus '%1$s' and target '%2$s'
mr: बस '%1$s' व लक्ष्य '%2$s' सह साधन आढळले नाही

en: No disk found whose source path or target is %1$s
mr: स्रोत किंवा लक्ष्य मार्ग %1$s असणारी डिस्क आढळली नाही

en: No domain with ID %1$d
mr: ID %1$d सह डोमेन नाही

en: No domain with UUID %1$s
mr: UUID %1$s सह डोमेन आढळले नाही

en: No domain with matching ID '%1$d'
mr: जुळण्याजोगी ID '%1$d' सह डोमेन आढळले नाही

en: No domain with matching id %1$d
mr: समजुळवणी id %1$d सह डोमेन आढळले नाही

en: No domain with matching name '%1$s'
mr: जुळवणीजोगी नाव '%1$s' सह डोमेन आढळले नाही

en: No domain with matching uuid '%1$s'
mr: जुळणाऱ्या uuid '%1$s' सह क्षेत्र आढळले नाही

en: No domain with name %1$s
mr: नाव %1$s डोमेन आढळले नाही

en: No error message from child failure
mr: चाइल्ड अपयशपासून त्रुटी संदेश अशक्य

en: No error message provided
mr: चूक संदेश पुरवला नाही

en: No errors found
mr: त्रुटी आढळले नाही

en: No free NBD devices
mr: मोकळी NBD साधने अशक्य

en: No graphical display found
mr: ग्राफिकल डिस्पले आढळले नाही

en: No graphical display with type '%1$s' found
mr: प्रकार '%1$s' सह ग्राफिकल डिस्पले आढळले नाही

en: No graphics backend with index %1$d
mr: इंडेक्स् %1$d सह ग्राफिक्स् बॅकएंड आढळले नाही

en: No interface attached to bridge
mr: ब्रिजकरिता जुळलेले इंटरफेस आढळले नाही

en: No interface found whose type is %1$s
mr: %1$s प्रकार असणारे इंटरफेस आढळले नाही

en: No interface with MAC address %1$s was found
mr: MAC पत्ता %1$s सह इंटरफेस आढळले नाही

en: No master USB controller specified
mr: मास्टर USB कंट्रोलर निर्देशीत नाही

en: No more available PCI slots
mr: एकही PCI स्लॉट्स उपलब्ध नाही

en: No per-CPU stats available
mr: per-CPU आकडेवारि अनुपलब्ध

en: No qemu command-line argument specified
mr: qemu आदेश ओळ घटक निर्देशीत केले नाही

en: No qemu environment name specified
mr: qemu वातावरण नाव निर्देशीत केले नाही

en: No socket addresses found for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता सॉकेट पत्ता आढळले नाही

en: No source device specified when formatting pool '%1$s'
mr: पूल '%1$s' रूपण करतेवेळी सोअर्स् साधन निर्देशीत करणे अशक्य

en: No storage volume with key or path '%1$s'
mr: कि किंवा मार्ग '%1$s' सह स्टोरेज वॉल्युम आढळले नाही

en: No such disk in media registry %1$s
mr: मिडीया रेजिस्ट्रि %1$s अंतर्गत डिस्क नाही

en: No support for %1$s in command 'attach-disk'
mr: आदेश 'attach-disk' मध्ये %1$s करिता समर्थन आढळले नाही

en: No support for %1$s in command 'attach-interface'
mr: 'attach-interface' मध्ये %1$s करिता समर्थन नाही

en: No support for domain XML entry 'vcpu' attribute 'current'
mr: डोमेन XML नोंदणी 'vcpu' गुणधर्म 'current' करिता समर्थन नाही

en: No support for multiple video devices
mr: एकापेक्षाजास्त व्हिडिओ साधनांकरिता समर्थन अशक्य

en: No title for domain: %1$s
mr: डोमेन: %1$s करिता शीर्षक नाही

en: No total stats available
mr: एकूण आकडेवारि अनुपलब्ध

en: No usable Vf's present on SRIOV PF %1$s
mr: SRIOV PF %1$s वरील वापरण्याजोगी Vf's अस्तित्वात नाही

en: No user interaction callback provided: Can't retrieve private key passphrase
mr: वापरकर्ता संवाद कॉलबॅक पुरवले नाही: प्राइव्हेट कि पासफ्रेज पुनःप्राप्ति अशक्य

en: No user interaction callback provided: Can't verify the session host key
mr: वापरकर्ता संवाद कॉलबॅक पुरवले नाही: सत्र यजमान किची तपासणी अशक्य

en: No valid cgroup for machine %1$s
mr: मशीन %1$s करिता वैध cgroup आढळले नाही

en: No yet handled value '%1$s' for VMX entry '%2$s'
mr: VMX नोंदणी '%2$s' करिता न हाताळलेले मूल्य '%1$s'

en: Node %1$d:
mr: नोड %1$d:

en: Node %1$zu out of range
mr: नोड %1$zu व्याप्तिच्या बाहेर आहे

en: Node device %1$s created from %2$s
mr: %2$s पासून नोड उपकरण %1$s निर्माण केले

en: Node device not found
mr: नोड साधन आढळले नाही

en: Node device not found: %1$s
mr: नोड साधन आढळले नाही: %1$s

en: Non-cancelable task is blocked by an unanswered question
mr: विना-रद्द करण्याजोगी कार्य विनाउत्तर प्रश्नासह रोखले गेले

en: Non-empty feature list specified without CPU model
mr: CPU मॉडेल विना निर्देशीत केलेले विना-रिकामे गुणविशेषची सूची

en: None
mr: काहिच नाही

en: None of the requested authentication methods are supported by the server
mr: विनंतीकृत ओळखपटवण्याच्या पद्धती सर्व्हरतर्फे समर्थीत नाही

en: Normal data:
mr: सामान्य डाटा:

en: Normal pages:
mr: सामान्य पान:

en: Not detaching active device %1$s
mr: सक्रिय साधन %1$s खंडीत करणे अशक्य

en: Not enough free space in pool for volume '%1$s'
mr: खंड '%1$s' करिता संग्रह अंतर्गत अतिरीक्त मोकळी जागा आढळली नाही

en: Not reattaching active device %1$s
mr: सक्रिय साधन %1$s पुनःजोडणी अशक्य

en: Not resetting active device %1$s
mr: सक्रीय उपकरण %1$s पुनःसेट करण्यास अशक्य

en: Not supported
mr: समर्थीत नाही

en: Not supported on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर समर्थीत नाही

en: Not suspending transient guests on URI: $uri:
mr: ट्रांजिएंट अतिथींना URI: $uri: वर सस्पेंड करणे अशक्य

en: Now in mirroring phase
mr: आता मिररिंग फेजमध्ये आहे

en: Now in synchronized phase
mr: आत्ता, ताळमेळ टप्प्यात आहे

en: Number of CPUs in <numa> exceeds the <vcpu> count
mr: <numa> मधील CPU ची संख्या <vcpu> प्रमाणपेक्षा जास्त आहे

en: Number of domain stats records is %1$d, which exceeds max limit: %2$d
mr: डोमेन आकडेवारि रेकॉर्ड्जची संख्या %1$d आहे, जे कमाल मर्यादा: %2$d पेक्षा जास्त आहे

en: Number of leases is %1$d, which exceeds max limit: %2$d
mr: लिसेजची संख्या %1$d आहे, जे कमाल मर्यादा: %2$d पेक्षा जास्त आहे

en: Number of shown CPUs at most
mr: बहुतांश दाखवलेले CPUची संख्या

en: Number of stats entries is %1$d, which exceeds max limit: %2$d
mr: %1$d मधील आकडेवारि नोंदणींची संख्या, जे कमाल मर्यादा: %2$d पेक्षा जास्त आहे

en: Number of vCPUs should be >= 1
mr: vCPUsची संख्या >= 1 पाहिजे

en: OS Type:
mr: OS प्रकार:

en: O_DIRECT read needs entire seekable file
mr: O_DIRECT वाचनकरिता संपूर्ण सीकजोगी फाइल पाहिजे

en: O_DIRECT unsupported on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर O_DIRECT असमर्थीत

en: O_DIRECT write needs empty seekable file
mr: O_DIRECT राइटला रिकामे सीकजोगी फाइल पाहिजे

en: ObjectContent does not reference a virtual machine
mr: ObjectContent वर्च्युअल मशीनकरिता संदर्भ पुरवत नाही

en: Offset must be zero for this lock manager
mr: ह्या लॉक व्यवस्थापककरिता ऑफसेट झिरो पाहिजे

en: One or more references were leaked after disconnect from the hypervisor
mr: हाइपरवाजरपासून खंडीत झाल्यानंतर एक किंवा त्यापेक्षाजास्त संदर्भ लिक केले गेले

en: Only %1$d CPUs available to show
mr: दाखवण्याकरिता फक्त %1$d CPU उपलब्ध

en: Only '%1$s' filesystem type is supported
mr: फक्त '%1$s' फाइलप्रणाली प्रकार समर्थीत आहे

en: Only PCI device addresses with function=0 are supported
mr: फक्त function=0 सह PCI उपकरण पत्ते समर्थीत आहे

en: Only PTY console types are supported
mr: फक्त PTY कंसोर प्रकार समर्थीत आहेत

en: Only bridged veth devices can be detached
mr: फक्त ब्रिज्ड veth साधनाला विलग करणे शक्य आहे

en: Only emulated CPUs are available, performance will be significantly limited
mr: फक्त एम्युलेटेड CPU उपलब्ध, कामगिरि बऱ्यापैकी मर्यादीत केले जाईल

en: Only ide and scsi disk support wwn
mr: फक्त ide व scsi डिस्क wwn करिता समर्थन पुरवते

en: Only one <address> element is allowed in <nat> in <forward> in network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sमध्ये <forward>मध्ये <nat> अंतर्गत फक्त एकच <address> एलिमेंट स्वीकारले जाते

en: Only one <nat> element is allowed in <forward> of network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sमध्ये <forward>मध्ये फक्त एकच <nat> एलिमेंट स्वीकारले जाते

en: Only one <pf> element is allowed in <forward> of network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sमध्ये <forward>मध्ये फक्त एकच <pf> एलिमेंट स्वीकारले जाते

en: Only one <port> element is allowed in <nat> in <forward> in network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sमध्ये <forward>मध्ये <nat> अंतर्गत फक्त एकच <port> एलिमेंट स्वीकारले जाते

en: Only one argument from --table, --name and --uuid may be specified.
mr: फक्त एक बाब  --table, --name व --uuid निर्देशीत करणे शक्य आहे.

en: Only one primary video device is supported
mr: फक्त एकच प्राथमिक व्हिडिओ साधन समर्थीत आहे

en: Only scsi disk supports vendor and product
mr: फक्त scsi डिस्क विक्रेता व उत्पादनकरिता समर्थन पुरवतो

en: Only the first console can be a serial port
mr: फक्त पहिले कंसोल सिरिअल पोर्ट असू शकते

en: Only the init process may be killed
mr: फक्त init प्रोसेसला कदाचित नष्ट होऊ शकते

en: Only vpxmigr:// migration URIs are supported
mr: फक्त vpxmigr:// माइग्रेशन URI समर्थीत आहे

en: Only x509 certificates are supported
mr: फक्त x509 सर्टिफिकेट समर्थीत आहे

en: OpenRemoteSession/LaunchVMProcess failed, domain can't be started
mr: OpenRemoteSession/LaunchVMProcess अपयशी, डोमेनला पुनःसुरू करणे अशक्य

en: OpenVZ control file /proc/vz does not exist
mr: OpenVZ नियंत्रण फाइल /proc/vz अस्तित्वात नाही

en: OpenVZ control file /proc/vz is not accessible
mr: OpenVZ नियंत्रण फाइल /proc/vz प्रवेशजोगी नाही

en: Operation not supported
mr: कार्य समर्थीत नाही

en: Operation not supported: %1$s
mr: कार्य समर्थीत नाही: %1$s

en: Option argument is empty
mr: पर्याय घटक रिक्त आहे

en: Options --%1$s and --%2$s are mutually exclusive
mr: पर्याय --%1$s व --%2$s परस्पर भिन्न आहेत

en: Other tasks are pending for this domain
mr: ह्या डोमेनकरिता इतर कार्ये उर्वरित आहे

en: Our own certificate %1$s failed validation against %2$s: %3$s
mr: स्वतःचे सर्टिफिकेट %1$s ची तपासणी अपयशी, %2$s: %3$s विरूद्ध

en: Out of memory
mr: स्मृती कमी आहे

en: Out of space while reading log output: %1$s
mr: लॉग आऊटपुट: %1$s वाचतेवेळी पुरेशी जागा आढळली नाही

en: Output a secret value
mr: गोपणीय मूल्य दाखवा

en: Output a secret value to stdout.
mr: गोपणीय मूल्य stdout वर दाखवा.

en: Output attributes of a secret as an XML dump to stdout.
mr: गोपणीयताचे आऊटपुट गुणधर्म stdout येथे XML डंपप्रमाणे प्रदर्शीत करा.

en: Output the IP address and port number for the VNC display.
mr: VNC दर्शनाकरिता IP पत्ता व पोर्ट क्रमांक निर्गत करा.

en: Output the IP address and port number for the graphical display.
mr: ग्राफिकल डिस्पलेकरिता IP पत्ता व पोर्ट क्रमांक आउटपुट करा.

en: Output the device for the TTY console.
mr: TTY कंसोलकरिता साधन निर्गत करा.

en: Output the domain information as an XML dump to stdout.
mr: stdout करिता क्षेत्रविषयी माहिती XML डंप स्वरूपी निर्गत करा.

en: Output the network filter information as an XML dump to stdout.
mr: stdout करिता नेटवर्क फिल्टर माहिती XML डंप स्वरूपात आउटपुट करा.

en: Output the network information as an XML dump to stdout.
mr: stdout करिता नेटवर्कविषयी माहिती XML डंप स्वरूपी निर्गत करा.

en: Output the node device details as an XML dump to stdout.
mr: stdout करिता नोड साधन तपशील XML डंप नुरूप प्रदर्शित करा.

en: Output the physical host interface information as an XML dump to stdout.
mr: वास्तविक यजमान संवाद माहितीला XML डंप प्रमाणे stdout येथे आऊटपुट करा.

en: Output the pool information as an XML dump to stdout.
mr: संग्रह माहिती XML डंप नुरूप stdout येथे दर्शवा.

en: Output the vol information as an XML dump to stdout.
mr: stdout करिता खंड माहिती XML डंप नुरूप प्रदर्शित करा.

en: PASS
mr: यशस्वी

en: PCI device %1$04x:%2$02x:%3$02x.%4$x allocated from network %5$s is already in use by domain %6$s
mr: PCI साधन %1$04x:%2$02x:%3$02x.%4$x चे वाटप केले, नेटवर्क %5$s पासून, आधिपासूनच डोमेन %6$s तर्फे वापरले जाते

en: PCI device %1$s is in use by driver %2$s, domain %3$s
mr: PCI साधन %1$s ड्राइव्हर %2$s, डोमेन %3$s तर्फे वापरात आहे

en: PCI device %1$s is not assignable
mr: PCI साधन %1$s लागू करण्याजोगी नाही

en: POST operation failed
mr: POST कार्य असफल

en: POST operation failed: %1$s
mr: POST कार्य असफल: %1$s

en: Panicked
mr: भेदरला

en: Parallel devices are not supported by libxl
mr: libxl तर्फे फक्त पॅरलल साधने समर्थीत आहे

en: Parallel port index %1$d out of [0..2] range
mr: पॅरलल पोर्ट इंडेक्स् %1$d [0..2] व्याप्तिच्या बाहेर आहे

en: Parameter '%1$s' is not a string
mr: बाब '%1$s' स्ट्रिंग नाही

en: Parameter '%1$s' is not supported by this kernel
mr: घटक '%1$s' ह्या कर्नलतर्फे समर्थीत नाही

en: Parameter 'min_guarantee' not supported by QEMU.
mr: QEMU तर्फे बाब 'min_guarantee' समर्थीत नाही.

en: Parent
mr: पॅरेंट

en: Parent device %1$s is not capable of vport operations
mr: पॅरेंट साधन %1$s vport कार्यांकरिता सक्षम नाही

en: Parent:
mr: पॅरेंट:

en: Parsed JSON reply '%1$s' isn't an object
mr: वाचलेले JSON प्रतिसाद '%1$s' ऑब्जेक्ट नाही

en: Partition path '%1$s' must start with '/'
mr: विभाजन मार्ग '%1$s' हे '/' पासून सुरू व्हायला हवे

en: Passphrase for key '%1$s'
mr: कि '%1$s' करिता पासफ्रेज

en: Path
mr: मार्ग

en: Path %1$s too long for unix socket
mr: यूनीक्स सॉकेटसाठी मार्ग %1$s खूप मोठे आहे

en: Path '%1$s' does not specify a compute resource
mr: मार्ग '%1$s' कम्प्युट रिसोअर्स् निर्देशीत करत नाही

en: Path '%1$s' does not specify a datacenter
mr: मार्ग '%1$s' डाटासेंटर निर्देशीत करत आहे

en: Path '%1$s' does not specify a host system
mr: मार्ग '%1$s' यजमान प्रणाली निर्देशीत करत नाही

en: Path '%1$s' ends with an excess item
mr: मार्ग '%1$s' ॲक्सेस घटकसह समाप्त होतो

en: Path '%1$s' is not accessible
mr: मार्ग '%1$s' प्रवेशजोगी नाही

en: Path '%1$s' must be a block device
mr: मार्ग '%1$s' ब्लॉक साधन पाहिजे

en: Path has to specify the datacenter and compute resource
mr: मार्गमध्ये डाटासेंटर निर्देशीत असायला हवे व रिसोअर्स कमप्युट करा

en: Paused
mr: थांबविले

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%1$s', no possible answers
mr: उर्वरित प्रश्न वर्च्युअल मशीन एक्जिक्युशन रोखते, प्रश्न '%1$s' आहे, संभाव्य उत्तर अशक्य

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%1$s', possible answers are %2$s
mr: उर्वरित प्रश्न वर्च्युअल मशीन एक्जिक्युशन रोखते, प्रश्न '%1$s' आहे, संभाव्य उत्तर %2$s आहे

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%1$s', possible answers are %2$s, but no default answer is specified
mr: उर्वरित प्रश्न वर्च्युअल मशीन एक्जिक्युशन रोखते, प्रश्न '%1$s' आहे, संभाव्य उत्तर %2$s आहे, पंरतु पूर्वनिर्धारित उत्तर निर्देशीत नाही

en: Per-node binding is not compatible with automatic NUMA placement.
mr: स्व NUMA प्लेसमेंटसह प्रि-नोड बाइंडिंग सहत्व नाही.

en: Persistent
mr: पर्सिस्टंट

en: Persistent:
mr: पर्सिस्टंट:

en: Physical:
mr: फिजिकल:

en: Pin domain VCPUs to host physical CPUs.
mr: डोमेन VCPUs ना भौतिक CPU यजमान करण्यासाठी पिन करा.

en: Pin domain emulator threads to host physical CPUs.
mr: फिजिकल CPU यजमान करण्यासाठी डोमेन एम्युलेटर थ्रेडस्ला पिन करा.

en: Plugin %1$s not accessible
mr: प्लगइन %1$s प्रवेशजोगी नाही

en: Policy kit denied action %1$s from <anonymous>
mr: <anonymous> पासून पॉलिसि किटने कृती %1$s नकारली

en: Polkit auth attempted, even though polkit is not available
mr: Polkit ओळख पटवण्याचा प्रयत्न केला, polkit अनुपलब्ध असल्यावरही

en: Pool %1$s XML configuration edited.
mr: पूल %1$s XML संरचना संपादित केली.

en: Pool %1$s XML configuration not changed.
mr: पूल %1$s XML संरचना बदलले नाही.

en: Pool %1$s built
mr: संग्रह %1$s बिल्ड् केले

en: Pool %1$s created
mr: संग्रह %1$s बनविले

en: Pool %1$s created from %2$s
mr: संग्रह %1$s बनविले, %2$s पासून

en: Pool %1$s defined
mr: संग्रह %1$s व्याख्यीत केले

en: Pool %1$s defined from %2$s
mr: संग्रह %1$s व्याख्यीत, %2$s पासून

en: Pool %1$s deleted
mr: संग्रह %1$s नष्ट केले

en: Pool %1$s destroyed
mr: संग्रह %1$s नष्ट केले

en: Pool %1$s has been undefined
mr: क्षेत्र %1$s अव्याख्यीत केले गेले

en: Pool %1$s marked as autostarted
mr: संग्रह %1$s स्वयंप्रारंभ म्हणून चिन्हाकृत केले

en: Pool %1$s refreshed
mr: संग्रह %1$s पुन्हा दाखल केले

en: Pool %1$s started
mr: संग्रह %1$s सुरू झाले

en: Pool %1$s unmarked as autostarted
mr: संग्रह %1$s स्वयंप्रारंभ नुरूप विना चिन्हाकृत केले

en: Populate a disk from its backing image.
mr: बॅकिंग प्रतिमापासू डिस्क भरा.

en: Port profile Associate failed for %1$s
mr: %1$s करिता पोर्ट प्रोफाइल असोसिएट अपयशी

en: PrepareTunnel called but no TUNNELLED flag set
mr: PrepareTunnel ला कॉल केले परंतु TUNNELLED फ्लॅग सेट केले नाही

en: Primary IDE controller must have PCI address 0:0:1.1
mr: प्राइमरी IDE कंट्रोलरकडे PCI पत्ता 0:0:1.1 असायला हवे

en: Primary SATA controller must have PCI address 0:0:1f.2
mr: प्राइमरि SATA कंट्रोलरकडे PCI पत्ता 0:0:1f.2 पाहिजे

en: Print lease info for a given network
mr: दिलेल्या नेटवर्ककरिता लिज माहितीची छपाई करा

en: Print the current directory.
mr: सध्याची डिरेक्ट्रीची छपाई करा.

en: Prints cpu stats of the node.
mr: नोडचे cpu आकडेवारिची छपाई करतो.

en: Prints global help, command specific help, or help for a
        group of related commands
mr: ग्लोबल मदत, आदेश निर्देशीत मदत, किंवा संबंधित आदेशांच्या गटकरिता
        मदतची छपाई करतो

en: Prints global help, command specific help, or help for a group of related commands
mr: ग्लोबल मदत, आदेश निर्देशीत मदत, किंवा संबंधित आदेशांकरिता मदतची छपाई करतो

en: Prints memory stats of the node.
mr: नोडच्या मेमरि आकडेवारिची छपाई करतो.

en: Priority '%1$d' is outside valid range of [%2$d,%3$d]
mr: प्राधान्यता '%1$d', [%2$d,%3$d] च्या वैध व्याप्ति बाहेर आहे

en: Process CPU affinity is not supported on this platform
mr: या प्लॅटफार्मवरील CPU एफिनीटी समर्थीत नाही

en: Processes %1$d refused to die
mr: प्रोसेसेस %1$d ने नष्ट होण्यास मनाई केली

en: Property 'guest-stats-polling-interval' not found on memory balloon driver.
mr: मेमरि बलून ड्राइव्हरवरील गुणधर्माचे 'guest-stats-polling-interval' आढळले नाही.

en: Protocol
mr: प्रोटोकॉल

en: Pull aborted
mr: पूल रद्द केले

en: Pull complete
mr: पूल पूर्ण झाले

en: QEMU Attach
mr: QEMU अटॅच्

en: QEMU Guest Agent Command
mr: QEMU अतिथी एचंट आदेश

en: QEMU Monitor Command
mr: QEMU मॉनिटर आदेश

en: QEMU Monitor Events
mr: QEMU मॉनिटर इव्हेंट्स

en: QEMU binary %1$s is not executable
mr: QEMU बाइनरि %1$s चालवण्याजोगी नाही

en: QEMU guest agent is not available due to an error
mr: त्रुटीमुळे QEMU अतिथी एजंट अनुपलब्ध

en: QEMU guest agent is not configured
mr: QEMU अतिथी एजंट संरचीत नाही

en: Query parameter 'auto_answer' has unexpected value '%1$s' (should be 0 or 1)
mr: चौकशी घटक 'auto_answer' कडे अनपेक्षित मूल्य '%1$s' आढळले (0 किंवा 1 असायला हवे)

en: Query parameter 'no_verify' has unexpected value '%1$s' (should be 0 or 1)
mr: चौकशी घटक 'no_verify' कडे अनपेक्षित मूल्य '%1$s' आढळले (0 किंवा 1 असायला हवे)

en: Query parameter 'proxy' contains unexpected type '%1$s' (should be (http|socks(|4|4a|5))
mr: चौकशी घटक 'proxy' मध्ये अनपेक्षित मूल्य '%1$s' आढळले (http|socks(4|4a|5)) असायला हवे

en: Query parameter 'proxy' doesn't contain a hostname
mr: चौकशी घटक 'proxy' मध्ये यजमाननाव समाविष्टीत नाही

en: Query parameter 'proxy' has unexpected port value '%1$s' (should be [1..65535])
mr: चौकशी घटक 'proxy' कडे अनपेक्षित पोर्ट मूल्य '%1$s' आढळले ([1..65535] पाहिजे)

en: Query parameter 'transport' has unexpected value '%1$s' (should be http|https)
mr: चौकशी घटक 'transport' मध्ये अनपेक्षित मूल्य '%1$s' (http|https असायला हवे) आढळले

en: Query, adjust speed, or cancel active block operations.
mr: चौकशी करा, वेग नियंत्रीत करा, किंवा सक्रिय ब्लॉक कार्ये रद्द करा.

en: QueryPerf returned object with unexpected type '%1$s'
mr: QueryPerf ने अनपेक्षित प्रकार '%1$s' सह ऑब्जेक्ट पुरवले

en: QueryVirtualDiskUuid not available, cannot lookup storage volume by UUID
mr: QueryVirtualDiskUuid उपलब्ध नाही, UUID तर्फे स्टोरेज खंड शोधणे अशक्य

en: RPC error
mr: RPC त्रूटी

en: Range exceeds available cells
mr: क्षेत्र उपलब्ध कक्षाच्या मर्यादा पलीकडे जाते

en: Raw I/O is not supported on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवरील रॉ I/O समर्थीत नाही

en: Read/write, exclusive access, disks were present, but no leases specified
mr: रिड/राइट, विशिष्ट प्रवेश, डिस्क्स् उपलब्ध, परंतु लिज् निर्देशीत केले नाही

en: Reattach node device to its device driver once released by the domain.
mr: क्षेत्र द्वारे मोकळे केल्यानंतर नोड उपकरनाला उपकरण ड्राइव्हरसह पुनःजुळवा.

en: Received too many FDs %1$d, expected %2$d maximum
mr: एकापेक्षाजास्त FDs %1$d प्राप्त, कमाल %2$d अपेक्षित

en: Receiving file descriptors is not supported on this socket
mr: ह्या सॉकेटवर फाइल डिस्क्रिप्टर्स् प्राप्त करणे समर्थीत नाही

en: Reconnected to the hypervisor
mr: हायपरवाइजरसह पुनः जुळले

en: Redirection bus %1$s is not supported by QEMU
mr: रिडायरेक्शन बस %1$s QEMU तर्फे समर्थीत नाही

en: Refresh a given pool.
mr: प्रविष्ट संग्रह पुन्ह दाखल करा.

en: Refusing to undefine while %1$d snapshots exist
mr: %1$d स्नॅपशॉट्स् अस्तित्वात असेपर्यंत वर्णनअशक्य नकारत आहे

en: Refusing to undefine while domain managed save image exists
mr: डोमेन व्यवस्थापीत सेव्ह प्रतिमा बाहेर पडेपर्यंत अव्याख्यीत करण्यास नकारत आहे

en: Relative backing during copy not supported yet
mr: प्रत बनवतेवेळी संबंधीत बँकिंग समर्थीत नाही

en: Remote command terminated with non-zero code: %1$d
mr: दूरस्त आदेश नॉन-झिरो कोडसह: %1$d समाप्त झाले

en: Remote program terminated with non-zero code: %1$d
mr: दूरस्त प्रोग्राम नॉन-झिरो कोड: %1$d सह समाप्त झाले

en: Removable media not supported for %1$s device
mr: %1$s उपकरण करिता काढून टाकण्याजोगी मिडीया समर्थीत नाही

en: Remove an existing managed save state file from a domain
mr: डोमेनपासून अस्तित्वातील व्यवस्थापीत साठवणे स्तर फाइल काढून टाका

en: Remove managed save of a domain
mr: डोमेनचे व्यवस्थापीत साठवणे काढून टाका

en: Removed
mr: काढून टाकले

en: Renaming domains on migration not supported
mr: माइग्रेशन नंतर डोमेनचे पुनःनामांकन समर्थीत नाही

en: Replace the domain XML associated with a saved state file
mr: सेव्हड् स्टेट फाइलसह संबंधित डोमेन XML ला अदलाबदल करा

en: Requested device '%1$s' is locked by lock file '%2$s' held by process %3$lld
mr: विनंतीकृत साधन '%1$s' लॉक फाइल '%2$s' तर्फे बंद आहे जे प्रोसेस %3$lldच्या मालकीचे आहे

en: Requested metadata element is not present
mr: विनंतीकृपत metadata एलिमेंट अस्तित्वात नाही

en: Requested number of virtual CPUs is greater than max allowable number of virtual CPUs for the domain: %1$d > %2$d
mr: डोमेन: %1$d > %2$d करिता विनंतीकृत वर्च्युअल CPUची संख्या स्वीकार्य कमाल वर्च्युअल CPU पेक्षा जास्त आहे

en: Requested number of virtual CPUs must at least be 1
mr: वर्च्युअन CPUची विनंतीकृत संख्या किमान 1 असायला हवे

en: Requested operation is not valid
mr: विनंतीकृत कार्यपद्धती वैध नाही

en: Requested operation is not valid: %1$s
mr: विनंतीकृत कार्यपद्धती वैध नाही: %1$s

en: Requested volume '%1$s' is not in pool '%2$s'
mr: विनंतीकृत वॉल्युम '%1$s' हे पूल '%2$s' अंतर्गत नाही

en: Reset node device before or after assigning to a domain.
mr: क्षेत्र करिता नोड साधन अगोदर किंवा नंतर लागू करण्यापूर्वी नोड साधन स्वच्छ करा.

en: Reset the target domain as if by power button
mr: लक्ष्य डोमेनला पावर बटनसह मूळस्थितीत आणा

en: Resize block device of domain.
mr: डोमेनचे ब्लॉक साधन पुनःआकार द्या.

en: Resource lockspace '%1$s' exceeds %2$d characters
mr: रिसोअर्स लॉकस्पेस् '%1$s' %2$d अक्षरांपेक्षा जास्त आहे

en: Resource name '%1$s' exceeds %2$d characters
mr: रिसोअर्स् नाव '%1$s' %2$d अक्षरांपेक्षा जास्त आहे

en: Resource partition '%1$s' must start with '/'
mr: रिसोअर्स विभाजन '%1$s' '/'सह सुरू पाहिजे

en: Restore a domain.
mr: डोमेन पुनःरक्षित करा.

en: Restored
mr: पूर्ववत् केले

en: Restoring of leases failed on interface '%1$s'
mr: इंटरफेस '%1$s' वरील लिज्ला पुनःसाठवणे अपयशी

en: Resume a previously suspended domain.
mr: आधी निलंबित केलेली डोमेन पुन्हा सुरू करा.

en: Resume operation failed
mr: पुन्हप्रारंभ कार्य अपयशी

en: Resumed
mr: पुन्हा सुरू केले

en: Resuming after dump failed
mr: dump अपयशी झाल्यनंतर पुनः सुरू केले

en: Resuming guest $name:
mr: अतिथी $name पुनःसुरू करत आहे:

en: Resuming guests on $uri URI...
mr: $uri URI वर अतिथी पुनःसुरू करत आहे...

en: Returns XML <sources> document.
mr: XML <sources> दस्तऐवज पुरवतो.

en: Returns a list of secrets
mr: गोपणीयता सूची पाठवा

en: Returns basic information about a snapshot.
mr: स्नॅपशॉटविषयी मूळ माहिती पुरवतो.

en: Returns basic information about the domain virtual CPUs.
mr: डोमेन आभासी CPUs विषयी पायाभूत माहिती परत करते.

en: Returns basic information about the domain.
mr: डोमेनविषयी पायाभूत माहिती परत करते.

en: Returns basic information about the network
mr: नेटवर्कविषयी मूळमाहिती पुरवते

en: Returns basic information about the node.
mr: नोडविषयी पायाभूत माहिती परत करतो.

en: Returns basic information about the storage pool.
mr: संचयन संग्रह विषयी मुलभूत माहिती पुरवितो.

en: Returns basic information about the storage vol.
mr: संचयन खंड विषयी मुलभूत माहिती पुरवतो.

en: Returns capabilities of emulator with respect to host and libvirt.
mr: यजमान आणि libvirt ची एम्युलेटर क्षमता पुरवतो.

en: Returns capabilities of hypervisor/driver.
mr: हायपरवाइजर/ड्राइवर ची क्षमता पाठवितो.

en: Returns cpu stats of the node, in nanoseconds.
mr: नोडची cpu आकडेवारि पुरवतो, नॅनोसेकंदात.

en: Returns information about jobs running on a domain.
mr: डोमेनवर चालणाऱ्या जॉब्स् विषयी माहिती पुरवतो.

en: Returns list of domains.
mr: डोमेनची यादी परत देते.

en: Returns list of network filters.
mr: नेटवर्क फिल्टर्स् सूचीत दाखवा.

en: Returns list of networks.
mr: नेटवर्कची यादी परत देतो.

en: Returns list of physical host interfaces.
mr: वास्तविक यजमान संवाद सूची पाठवतो.

en: Returns list of pools.
mr: संग्रहाची यादी पुरवितो.

en: Returns list of vols by pool.
mr: संग्रह नुरूप खंडाची यादी पुरविते.

en: Returns memory stats of the node, in kilobytes.
mr: नोडचे मेमरि आकडेवारि पुरवतो, किलोबाइट्स् मध्ये.

en: Returns state about a domain.
mr: क्षेत्राचे स्तर पाठवितो.

en: Returns state of a control interface to the domain.
mr: डोमेनकरिता कंट्रोल इंटरफेसचे स्तर पुरवले.

en: Returns the number of virtual CPUs used by the domain.
mr: डोमेनतर्फे वापरण्याजोगी वर्च्युअल CPU ची संख्या पुरवते.

en: Revert a domain to a snapshot
mr: डोमेनला स्नॅपशॉटकरिता पूर्वस्थितीत आणा

en: Revert domain to snapshot
mr: डोमेनला स्नॅपशॉटकरिता पूर्वस्थितीत आणा

en: Run a reboot command in the target domain.
mr: रीबूट आदेश लक्ष्य डोमेनमध्ये चालवा.

en: Run an arbitrary qemu guest agent command; use at your own risk
mr: विनाक्रम qemu अतिथी एजंट आदेश म्हणून चालवा; स्वबळावर वापर करा

en: Run shutdown in the target domain.
mr: शटडाउन लक्ष्य डोमेनमध्ये चालवा.

en: Running against daemon: %1$d.%2$d.%3$d
mr: डिमन: %1$d.%2$d.%3$d विरूद्ध चालवत आहे

en: Running guests on $uri URI:
mr: अतिथींना $uri URI वर चालवत आहे:

en: Running hypervisor: %1$s %2$d.%3$d.%4$d
mr: चालू हाइपरवाइजर: %1$s %2$d.%3$d.%4$d

en: S3 state is disabled for this domain
mr: S3 स्तर ह्या डोमेनकरिता बंद केले आहे

en: S4 state is disabled for this domain
mr: S4 स्तर ह्या डोमेनकरिता बंद केले आहे

en: SASL data length %1$zu too long, max %2$zu
mr: SASL डाटा लांबी %1$zu खूपच लांब आहे, कमाल %2$zu आहे

en: SASL mechanism %1$s not supported by server
mr: SASL कार्यपद्धती %1$s या सर्वर द्वारे समर्थीत नाही

en: SASL negotiation data too long: %1$zu bytes
mr: SASL मध्यस्थी डाटा खूपच लांब आहे: %1$zu बाईटस्

en: SATA is not supported with this QEMU binary
mr: QEMU बाइनरीसह SATA समर्थीत नाही

en: SCSI bus index %1$d out of [0] range
mr: SCSI बस इंडेक्स् %1$d [0] व्याप्तिच्या बाहेर आहे

en: SCSI controller index %1$d out of [0..3] range
mr: SCSI कंट्रोलर इंडेक्स् %1$d, [0..3] व्याप्तिच्या बाहेर आहे

en: SCSI controller only supports 1 bus
mr: SCSI कंट्रोलर फक्त 1 बस करिता समर्थन पुरवतो

en: SCSI device %1$s is already in use by other domain(s) as '%2$s'
mr: SCSI साधन %1$s आधिपासूनच इतर डोमेन्समार्फत '%2$s' स्वरूपात वापरात आहे

en: SCSI device '%1$s': could not access %2$s
mr: SCSI साधन '%1$s': %2$s करिता प्रवेश अशक्य

en: SCSI disk index (parsed from '%1$s') is too large
mr: SCSI डिस्क इंडेक्स् ('%1$s' पासून वाचले) खूप मोठे आहे

en: SCSI host device doesn't support managed mode
mr: SCSI यजमान साधन व्यवस्थापीत मोडकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: SCSI unit index %1$d out of [0..6,8..15] range
mr: SCSI बस इंडेक्स् %1$d [0..6,8..15] व्याप्तिच्या बाहेर आहे

en: SHUTDOWN_TIMEOUT must be equal or greater than 0
mr: SHUTDOWN_TIMEOUT 0 किंवा त्यापेक्षा जास्त पाहिजे

en: SOAP fault during %1$s: code '%2$s', subcode '%3$s', reason '%4$s', detail '%5$s'
mr: %1$s वेळी SOAP फॉल्ट: कोड '%2$s', सबकोड '%3$s', कारण '%4$s', तपशील '%5$s'

en: SSH Agent did not provide any authentication identity
mr: SSH एजंटने कोणतेहि ओळख पटवली नाही

en: SSH host key for '%1$s' (%2$s) was not accepted
mr: '%1$s' (%2$s) करिता SSH यजमान कि स्वीकारले नाही

en: SSH session handshake failed: %1$s
mr: SSH सत्र हँडशेक अपयशी: %1$s

en: SSH transport error
mr: SSH ट्रांस्पोर्ट त्रुटी

en: SSH transport error: %1$s
mr: SSH ट्रांस्पोर्ट त्रुटी: %1$s

en: STP filtering in %1$s direction with source MAC address set is not supported
mr: स्रोत MAC पत्ता संचसह %1$s दिशेत STP फिल्टरिंगकरिता समर्थन पुरवले जात नाही

en: Sanlock helper arguments are longer than %1$d: '%2$s'
mr: सँलॉक हेल्पर बाब %1$d: '%2$s' पेक्षाजास्त लांब आहे

en: Sanlock helper path is longer than %1$d: '%2$s'
mr: सँलॉक हेल्पर मार्ग %1$d: '%2$s' पेक्षा लांब आहे

en: Sanlock plugin is not initialized
mr: सॅनलॉक प्लगइन सुरू केले नाही

en: Save
mr: साठवा

en: Save and destroy a running domain, so it can be restarted from
        the same state at a later time.  When the virsh 'start'
        command is next run for the domain, it will automatically
        be started from this saved state.
mr: सुरू डोमेनला साठव व नष्ट करा, जेणेकरून त्यास
        समान स्तरपासून पुनः सुरू केले जाईल.  virsh 'start'
        आदेशला डोमेनकरिता पुढच्यावेळी चालवल्यास, त्यास स्वयंरित्या ह्या साठवेल्या स्तरापासून
        सुरू केले जाईल.

en: Save the RAM state of a running domain.
mr: सुरू डोमेनचे RAM स्तर साठवा.

en: Saved
mr: साठवले

en: Saved image %1$s XML configuration not changed.
mr: साठवलेली प्रतिमा %1$s XML संरचना बदलले नाही.

en: Scheduler
mr: वेळनियंत्रक

en: Screenshot saved to %1$s, with type of %2$s
mr: %1$s करिता स्क्रीनशॉट साठवले, प्रकार %2$s सह

en: Secret %1$s created
mr: गोपणीयता %1$s निर्मीत केले

en: Secret %1$s deleted
mr: गोणणीयता %1$s नष्ट केले

en: Secret not found
mr: गोपणीयता आढळली नाही

en: Secret not found: %1$s
mr: गोपणीयता आढळली नाही: %1$s

en: Secret value set
mr: गोपणीय मूल्य सेट केले

en: Security DOI:
mr: सुरक्षा DOI:

en: Security driver "none" cannot create confined guests
mr: सेक्युरिटि ड्राइव्हर "none" मर्यादीत अतिथी निर्माण करण्यास अशक्य

en: Security driver %1$s not enabled
mr: सेक्युरिटि ड्राइव्हर %1$s सुरू केले नाही

en: Security driver %1$s not found
mr: सेक्युरिटि ड्राइव्हर %1$s आढळले नाही

en: Security label:
mr: सुरक्षा लेबल:

en: Security model %1$s cannot be entered
mr: सुरक्षा प्रतिकृती %1$s प्रविष्ट करणे अशक्य

en: Security model not found
mr: सुरक्षा प्रारूप आढळले नाही

en: Security model not found: %1$s
mr: सुरक्षा प्रारूप आढळले नाही: %1$s

en: Security model:
mr: सुरक्षा प्रारूप:

en: See web site at %1$s
mr: %1$s येथे संकेतस्थळ पहा

en: Send keycodes (integers or symbolic names) to the guest
mr: अतिथीकरिता किकोड्स् पाठवा (इंटिजर्स् किंवा सिम्बॉलिक नाव)

en: Send keycodes to the guest
mr: अतिथीकरिता किकोड्स् पाठवा

en: Send signals to processes
mr: प्रोसेसांना सिग्नल पाठवतो

en: Send signals to processes in the guest
mr: अतिथीमध्ये प्रोसेसकरिता सिग्नल पाठवतो

en: Sending file descriptors is not supported on this socket
mr: ह्या सॉकेटवर फाइल डिस्क्रिप्टर्स् पाठवणे समर्थीत नाही

en: Serial port index %1$d out of [0..3] range
mr: सिरिअल पोर्ट इंडेक्स् %1$d [0..3] व्याप्तिच्या बाहेर आहे

en: Set a secret value.
mr: गोपणीयता मूल्य सेट करा.

en: Set link state of a domain's virtual interface. This command wraps usage of update-device command.
mr: डोमेनचे वर्च्युअल इंटरफेसचे दुवा स्तर ठरवा. हे आदेश update-device आदेशचा वापर समाविष्ट करते.

en: Set maximum tolerable downtime of a domain which is being live-migrated to another host.
mr: इतर यजमानकरिता लाईव्ह-स्थानांतरीत केले जाणाऱ्या क्षेत्राचे कमाल टॉलरेबल डाऊनटाईम सेट करा.

en: Set or query a block device I/O tuning parameters.
mr: ब्लॉक साधन I/O ट्युनिंग बाब ठरवा किंवा चौकशी करा.

en: Set or query disk I/O parameters such as block throttling.
mr: डिस्क I/O बाब जसे कि ब्लॉक थ्रॉटलिंग ठरवा किंवा चौकशी करा.

en: Set the maximum migration bandwidth
mr: कमाल माइग्रेशन बँडविड्थ् सेट करा

en: Set the maximum migration bandwidth (in MiB/s) for a domain which is being migrated to another host.
mr: इतर यजमानकरिता स्थानांतरीत केले जाणाऱ्या डोमेनकरिता कमाल माइग्रेशन बँडविड्थ् (MiB/s मध्ये) सेट करा.

en: Setting security context '%1$s' on '%2$s' not supported. Consider setting virt_use_nfs
mr: '%1$s' वरील सेक्युरिटि संदर्भ '%2$s' ला ठरवणे समर्थीत नाही. virt_use_nfs ला ठरवणे निश्चित करा

en: Setting startupPolicy is only allowed for USB devices
mr: फक्त USB साधनांकरिता startupPolicy ठरवत आहे

en: Setting the 64-bit PCI hole size is not supported for machine '%1$s'
mr: मशीन '%1$s' करिता 64-बिट PCI होल आकार समर्थीत नाही

en: Setting vendor or product is not supported for lun device
mr: lun साधनकरिता विक्रेता किंवा उत्पाद सेट करणे समर्थीत नाही

en: Setting wwn is not supported for lun device
mr: lun साधनकरिता wwn ठरवणे समर्थीत नाही

en: Setup time:
mr: सेटअप वेळ:

en: Shared memory:
mr: शेअर्ड मेमरि:

en: Show block device errors
mr: ब्लॉक साधन त्रुटी दाखवा

en: Show errors on block devices
mr: ब्लॉक साधनवरील त्रुटी दाखवा

en: Show features that are part of the CPU model type
mr: CPU प्रतिकृती प्रकारचे भाग असलेले गुणविशेष दाखवा

en: Show maximum number of virtual CPUs for guests on this connection.
mr: ह्या जोडणीवरील अतिथींकरिता वर्च्युअल CPU ची कमाल संख्या दाखवा.

en: Show statistics from this CPU
mr: ह्या CPU पासून आकडेवारि दाखवा

en: Show total statistics only
mr: फक्त एकूण आकडेवारि दाखवा

en: Show/Set scheduler parameters.
mr: वेळनियंत्र गुणधर्म दर्शवा/निश्चित करा.

en: Shows or modifies the XML metadata of a domain.
mr: डोमेनचा XML मेटाडाटा दाखवितो किंवा संपादित करतो.

en: Shutdown
mr: पूर्णपणे बंद करा

en: Shutdown of guest $name complete.
mr: अतिथी $name पूर्णपणे बंद करणे पूर्ण झाले.

en: Shutdown of guest $name failed to complete in time.
mr: अतिथी $name ला वेळेत पूर्णपणे बंद करण्यास अपयशी.

en: Shutting down guests on $uri URI...
mr: अतिथींना $uri URI वर पूर्णपणे बंद करत आहे...

en: Size of volume '%1$s' successfully changed by %2$s
mr: खंड '%1$s' चे आकार यशस्वीरित्या %2$s तर्फे बदलले

en: Size of volume '%1$s' successfully changed to %2$s
mr: खंड '%1$s' चे आकार यशस्वीरित्या %2$s तर्फे बदलले

en: Snapshot
mr: स्नॅपशॉट

en: Snapshot %1$s XML configuration not changed.
mr: स्नॅपशॉट %1$s XML संरचना बदलले नाही.

en: Snapshot %1$s cloned to %2$s.
mr: स्नॅपशॉट %1$s ला %2$s करिता क्लोन केले.

en: Snapshot %1$s edited.
mr: स्नॅपशॉट %1$s संपादित केले.

en: Snapshot %1$s set as current
mr: स्नॅपशॉट %1$s ला सध्याचे म्हणून ठरवले

en: Snapshot '%1$s' already exists
mr: स्नॅपशॉट '%1$s' आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: Snapshot Delete
mr: स्नॅपशॉट नष्ट करा

en: Snapshot Dump XML
mr: स्नॅपशॉट डम्प XML

en: Snapshot List
mr: स्नॅपशॉट सूची

en: Snapshot is Null
mr: स्नॅपशॉट Null आहे

en: Snapshots are not yet supported with 'pool' volumes
mr: 'pool' वॉल्युम्ससह स्नॅपशॉट्सला अजूनही समर्थन पुरवले नाही

en: Snapshots have inconsistent relations for domain %1$s
mr: डोमेन %1$s करिता स्नॅपशॉट्स्कडे अस्थिर संबंध आढळले

en: Some processes refused to die
mr: काही प्रोसेसेसनी नष्ट होण्यास नकार दिला

en: Source
mr: स्रोत

en: Source device does not exist when formatting pool '%1$s'
mr: पूल '%1$s' रूपण करतेवेळी सोअर्स् साधन अस्तित्वात नाही

en: Source host lock driver %1$s different from target %2$s
mr: लक्ष्य %2$s पासून सोअर्स् यजमान लॉक ड्राइव्हर %1$s वेगळे आहे

en: Specified both --storage and --remove-all-storage
mr: दोंही --storage व --remove-all-storage निर्देशीत केले

en: Specifies if pages from different numa nodes can be merged
mr: वेगळ्या numa नोड्स् पासून पृष्ठ एकत्रीत करणे शक्य आहे हे निर्देशीत करतो

en: Specifying mount point is not supported for now
mr: आता माउंट पॉइंट निर्देशीत करणे समर्थीत आहे

en: Start a block commit operation.
mr: ब्लॉक कमीट कार्य सुरू करा.

en: Start a block copy operation.
mr: ब्लॉक कॉपि कार्य सुरू करा.

en: Start a domain, either from the last managedsave
        state, or via a fresh boot if no managedsave state
        is present.
mr: डोमेन सुरू करा, शेवटच्या managedsave
        स्तरपासून, किंवा or managedsave स्तर
        अस्तित्वात नसल्यास नवीन बूटपासून.

en: Start a network.
mr: नेटवर्क सुरू करा.

en: Start a pool.
mr: संग्रह सुरू करा.

en: Started
mr: सुरू केले

en: Starting shutdown on guest: $name
mr: अतिथी वर पूर्णपणे बंद करणे सुरू करत आहे: $name

en: State
mr: स्थिती

en: State file %1$s edited.
mr: स्टेट फाइल %1$s संपादित केले.

en: State file %1$s updated.
mr: स्टेट फाइल %1$s सुधारित केले.

en: State of HyperV enlightenment feature '%1$s' differs: source: '%2$s', destination: '%3$s'
mr: हाइपव्हि एंलाइटमेंट गुणविशेष '%1$s' चे स्तर भिन्न आहेत: स्रोत: '%2$s', लक्ष्य: '%3$s'

en: State of KVM feature '%1$s' differs: source: '%2$s', destination: '%3$s'
mr: KVM गुणविशेष '%1$s' चे स्तर भिन्न आहे: स्रोत: '%2$s', लक्ष्य: '%3$s'

en: State of feature '%1$s' differs: source: '%2$s', destination: '%3$s'
mr: गुणविशेषचे स्तर '%1$s' भिन्न आहे: स्रोत: '%2$s', लक्ष्य: '%3$s'

en: State:
mr: स्थिती:

en: Static host definition in IPv4 network '%1$s' must have mac or name attribute
mr: IPv4 नेटवर्क '%1$s'मध्ये स्टॅटिक यजमान निर्देशनमध्ये मॅक किंवा नाव गुणधर्म असणे आवश्यक

en: Static host definition in IPv6 network '%1$s' must have id or name attribute
mr: IPv6 नेटवर्क '%1$s'मधील स्टॅटिक यजमान निर्देशनकडे id किंवा नाव गुणधर्म पाहिजे

en: Stats %1$s too big for destination
mr: लक्ष्यकरिता स्टॅट्स् %1$s खपूच मोठे आहे

en: Stats types bits 0x%1$x are not supported by this daemon
mr: स्टॅट्स प्रकार बिट्स 0x%1$x या डिमनतर्फे समर्थीत नाही

en: Status is unknown
mr: स्थिती अपरिचीत

en: Stopped
mr: थांबविले

en: Storage pool '%1$s' for volume '%2$s' not found.
mr: स्टोरेज पूल '%1$s', वॉल्युम '%2$s' करिता आढळले नाही.

en: Storage pool already built
mr: स्टोरेज पूल आधिपासून बिल्ट केले

en: Storage pool already built: %1$s
mr: स्टोरेज पूल आधिपासून लिल्ट केले: %1$s

en: Storage pool config filename '%1$s' does not match pool name '%2$s'
mr: स्टोरेज पूल संरचना फाइलचेनाव '%1$s' पूलच्या नाव '%2$s' सह जुळत नाही

en: Storage pool not found
mr: संचयन संग्रह आढळले नाही

en: Storage pool not found: %1$s
mr: संचयन संग्रह आढळले नाही: %1$s

en: Storage pool probe failed
mr: स्टोरेज पूल शोध अपयशी

en: Storage pool probe failed: %1$s
mr: स्टोरेज पूल शोध अपयशी: %1$s

en: Storage source %1$s must be a block device
mr: स्टोरेज स्रोत %1$s ब्लॉक साधन पाहिजे

en: Storage source %1$s must be a character device
mr: स्टोरेज स्रोत %1$s कॅरेक्टर साधन पाहिजे

en: Storage source conflict with pool: '%1$s'
mr: स्टोरेज स्रोत पूलसह मतभेद करते: '%1$s'

en: Storage volume '%1$s'(%2$s) is not managed by libvirt. Remove it manually.
mr: स्टोरेज खंड '%1$s'(%2$s) libvirt तर्फे समर्थीत नाही. स्वहस्ते काढून टाका.

en: Storage volume deletion is supported only on stopped domains
mr: फक्त बंद डोमेन्सकरिताच स्टोरेज वॉल्युम नष्ट करणे समर्थीत आहे

en: Storage volume not found
mr: संचयन खंड आढळले नाही

en: Storage volume not found: %1$s
mr: संचयन खंड आढळले नाही: %1$s

en: Stream data too long to send (%1$zu bytes needed, %2$zu bytes available)
mr: पाठण्याजोगी स्ट्रिम डाटा खूपच लांब आहे (%1$zu बाइट्स् आवश्यक, %2$zu बाइट्स् उपलब्ध)

en: Successfully copied
mr: यशस्वीरित्या प्रत निर्माण केले

en: Successfully pivoted
mr: यशस्वीरित्या पिवोट केले

en: Support for AppArmor is not enabled
mr: AppArmor करिता समर्थन सुरू नाही

en: Support for SELinux is not enabled
mr: SELinuxकरिता समर्थन सक्रीय नाही

en: Suspend a running domain.
mr: चालती डोमेन निलंबित करा.

en: Suspend duration in seconds, at least 60
mr: सेकंदातील सस्पेंड कालावधी, किमान 60

en: Suspend operation already in progress
mr: सस्पेंड कार्य आधिपासून सुरू आहे

en: Suspend operation failed
mr: सस्पेंड कार्य अपयशी

en: Suspend the host node for a given time duration and attempt to resume thereafter.
mr: दिलेल्या वेळ कालावधीकरिता यजमान नोड सस्पेंड करा व त्यानंतर पुनःवापरण्याचा प्रयत्न करा.

en: Suspend-to-Disk
mr: डिस्क-करिता-सस्पेंड करा

en: Suspend-to-RAM
mr: RAM-करिता-सस्पेंड करा

en: Suspended
mr: सस्पेंड केले

en: Suspending $name:
mr: $name सस्पेंड करत आहे:

en: Suspending guests on $uri URI...
mr: $uri URI वर सस्पेंड करणे अशक्य...

en: Suspends a running domain using guest OS's power management. (Note: This requires a guest agent configured and running in the guest OS).
mr: अतिथी OSचे पावर व्यवस्थापनचा वापर करून सुरू असलेले डोमेन सस्पेंड करतो. (टिप: यास संरचीत अतिथी एजंट आवश्यक आहे व त्यास अतिथी OS मध्ये सुरू असायला हवे).

en: System is in use
mr: प्रणालीचा वापर होत आहे

en: System is not available
mr: प्रणाली अनुपलब्ध

en: System lacks NETNS support
mr: प्रणालीकडे NETNS समर्थन नाही

en: TLS handshake failed %1$s
mr: TLS हँडशैक अपयशी %1$s

en: TPM device path %1$s is invalid
mr: TPM साधन मार्ग %1$s अवैध आहे

en: Target
mr: लक्ष्य

en: Target CPU arch %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य CPU आर्क %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target CPU cores %1$d does not match source %2$d
mr: लक्ष्य CPU कोरस् %1$d, स्रोत %2$d सह जुळत नाही

en: Target CPU does not match source
mr: लक्ष्य CPU स्रोतसह जुळत नाही

en: Target CPU feature %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य CPU गुणधर्म %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target CPU feature count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य CPU गुणविशेष प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target CPU feature policy %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य CPU गुणविशेष करार %1$s, स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target CPU mode %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य CPU मोड %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target CPU model %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य CPU मोड %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target CPU sockets %1$d does not match source %2$d
mr: लक्ष्य CPU सॉकेटस् %1$d स्रोत %2$d सह जुळत नाही

en: Target CPU threads %1$d does not match source %2$d
mr: लक्ष्य CPU थ्रेडस् %1$d, स्रोत %2$d सह जुळत नाही

en: Target CPU type %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य CPU प्रकार %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target CPU vendor %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य CPU विक्रेता %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target CPU vendor id %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य CPU विक्रेता id %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target RNG model '%1$s' does not match source '%2$s'
mr: लक्ष्य RNG प्रतिकृती '%1$s' सोअर्स '%2$s'सह जुळत नाही

en: Target TSC mode %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य TSC मोड %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target USB Class code does not match source
mr: लक्ष्य USB क्लास कोड स्रोतसह जुळत नाही

en: Target USB allow '%1$s' does not match source '%2$s'
mr: लक्ष्य USB '%1$s' ला स्रोत '%2$s' सह जुळण्यास परवानगी देते

en: Target USB product ID does not match source
mr: लक्ष्य USB उत्पादन ID सह जुळत नाही

en: Target USB redirection filter rule count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य USB पुनःनिर्देशन फिल्टर नियम प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target USB vendor ID does not match source
mr: लक्ष्य USB विक्रेता ID सह जुळत नाही

en: Target USB version does not match source
mr: लक्ष्य USB आवृत्तीसह जुळत नाही

en: Target already exists
mr: लक्ष्य आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: Target balloon model %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य बलून मोड %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target channel addr %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य वाहिनी पत्ता %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target channel name %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य चॅनलचे नाव %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target channel type %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य वाहिनी प्रकार %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target console type %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य कंसोल प्रकार %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target controller index %1$d does not match source %2$d
mr: लक्ष्य कंट्रोलर इंडेक्स %1$d स्रोत %2$d सह जुळत नाही

en: Target controller model %1$d does not match source %2$d
mr: लक्ष्य कंट्रोलर मॉडल %1$d स्रोत %2$d सह जुळत नाही

en: Target controller ports %1$d does not match source %2$d
mr: लक्ष्य कंट्रोलर पोर्टस् %1$d स्रोत %2$d सह जुळत नाही

en: Target controller type %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य कंट्रोलर प्रकार %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target controller vectors %1$d does not match source %2$d
mr: लक्ष्य कंट्रोलर वेक्टर्स् %1$d स्रोत %2$d सह जुळत नाही

en: Target device address type %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य साधन पत्ता प्रकार %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target device ccid address %1$d:%2$d does not match source %3$d:%4$d
mr: लक्ष्य साधन ccid पत्ता %1$d:%2$d स्रोत %3$d:%4$d सह जुळत नाही

en: Target device drive address %1$d:%2$d:%3$d does not match source %4$d:%5$d:%6$d
mr: लक्ष्य साधन ड्राइवहर पत्ता %1$d:%2$d:%3$d स्रोत %4$d:%5$d:%6$d सह जुळत नाही

en: Target device isa address %1$d:%2$d does not match source %3$d:%4$d
mr: लक्ष्य साधन isa पत्ता %1$d:%2$d स्रोत %3$d:%4$d सह जुळत नाही

en: Target device virtio serial address %1$d:%2$d:%3$d does not match source %4$d:%5$d:%6$d
mr: लक्ष्य साधन virtio सिरिअल पत्ता %1$d:%2$d:%3$d स्रोत %4$d:%5$d:%6$d सह जुळत नाही

en: Target disk %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य डिस्क %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target disk access mode does not match source
mr: लक्ष्य डिस्क प्रवेश मोड स्रोतसह जुळत नाही

en: Target disk bus %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य डिस्क बस %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target disk device %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य डिस्क साधन %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target disk serial %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य डिस्क सिरिअल %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target domain OS type %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य डोमैन OS प्रकार %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target domain RNG device count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य डोमेन RNG साधन प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target domain SMBIOS mode %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य डोमेन SMBIOS मोड %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target domain USB redirection filter count %1$d does not match source %2$d
mr: लक्ष्य डोमेन USB पुनःनिर्देशन फिल्टर प्रमाण %1$d स्रोत %2$d सह जुळत नाही

en: Target domain architecture %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य डोमेन आर्किटेक्चर %1$s स्रोत %2$s जुळत नाही

en: Target domain channel count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य डोमेन वाहिनी प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target domain console count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य डोमेन कंसोल प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target domain controller count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य डोमेन कंट्रोलर प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target domain current memory %1$lld does not match source %2$lld
mr: लक्ष्य डोमैन सध्याची मेमरि %1$lld स्रोत %2$lld सह जुळत नाही

en: Target domain disk count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य डोमेन डिस्क प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target domain filesystem count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य डोमेन फाइलप्रणाली प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target domain host device count %1$zu does not match source %2$zu
mr: टार्गेट डोमेन यजमान साधन प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target domain hub device count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य डोमेन हब साधन प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target domain input device count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य डोमेन इंपुट साधन प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target domain max memory %1$lld does not match source %2$lld
mr: लक्ष्य डोमैन कमाल मेमरि %1$lld स्रोत %2$lld सह जुळत नाही

en: Target domain memory balloon count %1$d does not match source %2$d
mr: लक्ष्य डोमेन मेमरि बलून प्रमाण %1$d स्रोत %2$d सह जुळत नाही

en: Target domain name '%1$s' does not match source '%2$s'
mr: लक्ष्य डोमेन नाव '%1$s' स्रोत '%2$s' सह जुळत नाही

en: Target domain net card count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य डोमेन नेट कार्ड प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target domain parallel port count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य डोमेन पॅरेलल पोर्ट प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target domain redirected devices count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य डोमेन पुन्हनिर्देशीत साधनांचे प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target domain serial port count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य डोमेन सिरिअल पोर्ट प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target domain smartcard count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य डोमेन स्मार्टकार्ड प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target domain sound card count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य डोमेन साउंड कार्ड प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target domain timers do not match source
mr: लक्ष्य डोमेन टाइमर्स् स्रोतसह जुळत नाही

en: Target domain uuid %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य डोमैन uuid %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target domain video card count %1$zu does not match source %2$zu
mr: लक्ष्य डोमेन व्हिडिओ कार्ड प्रमाण %1$zu स्रोत %2$zu सह जुळत नाही

en: Target domain virt type %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य डोमैन virt प्रकार %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target filesystem access mode does not match source
mr: लक्ष्य फाइलप्रणाली प्रवेश मोड स्रोतसह जुळत नाही

en: Target filesystem guest target %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य फाइलप्रणाली अतिथी लक्ष्य %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target host device mode %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य यजमान डिव्हाइस मोड %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target host device subsystem %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य यजमान साधन उपप्रणाली %1$s, स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target hub device type %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य हब डिव्हाइस प्रकार %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target input device bus %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य इंपुट साधन बस %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target input device type %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य इंपुट साधन प्रकार %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target network card mac %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य नेटवर्क कार्ड मॅक %1$s स्रोत %2$sसह जुळत नाही

en: Target network card model %1$s does not match source %2$s
mr: नेटवर्क कार्ड मॉडल %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target not found
mr: लक्ष्य आढळले नाही

en: Target parallel port %1$d does not match source %2$d
mr: लक्ष्य पॅरलल पोर्ट %1$d सोअर्स %2$dसह जुळत नाही

en: Target redirected device bus %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य पुन्हनिर्देशीत साधन बस %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target redirected device source type %1$s does not match source device source type %2$s
mr: लक्ष्य पुन्हनिर्देशीत साधन स्रोत प्रकार %1$s स्रोत साधन स्रोत प्रकार %2$s सह जुळत नाही

en: Target serial port %1$d does not match source %2$d
mr: लक्ष्य सिरिअल पोर्ट %1$d, स्रोत %2$d सह जुळत नाही

en: Target sound card model %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य साउंड कार्ड मॉडल %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target sysinfo %1$s %2$s does not match source %3$s
mr: लक्ष्य sysinfo %1$s %2$s स्रोत %3$s सह जुळत नाही

en: Target sysinfo %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य sysinfo %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target sysinfo does not match source
mr: लक्ष्य sysinfo स्रोतसह जुळत नाही

en: Target timer %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य टाइमर %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target video card 2d accel %1$u does not match source %2$u
mr: लक्ष्य व्हिडिओ कार्ड 2d ॲक्सेल %1$u स्रोत %2$u सह जुळत नाही

en: Target video card 3d accel %1$u does not match source %2$u
mr: लक्ष्य व्हिडिओ कार्ड 3d ॲक्सेल %1$u स्रोत %2$u सह जुळत नाही

en: Target video card acceleration does not match source
mr: लक्ष्य व्हिडिओ कार्ड ॲक्सिलरेशन स्रोत सह जुळत नाही

en: Target video card heads %1$u does not match source %2$u
mr: लक्ष्य व्हिडिओ कार्ड हेडस् %1$u स्रोत %2$u सह जुळत नाही

en: Target video card model %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य व्हिडिओ कार्ड मॉडल %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Target video card ram %1$u does not match source %2$u
mr: लक्ष्य व्हिडीओ कार्ड रॅम %1$u स्रोत %2$u सह जुळत नाही

en: Target video card vram %1$u does not match source %2$u
mr: लक्ष्य व्हिडिओ कार्ड vram %1$u स्रोत %2$u सह जुळत नाही

en: Target watchdog model %1$s does not match source %2$s
mr: लक्ष्य वॉचडॉग मोड %1$s स्रोत %2$s सह जुळत नाही

en: Thaw domain's mounted filesystems.
mr: थॉ डोमेनच्या माउंट केलेल्या फाइलप्रणाल्या.

en: Thawed %1$d filesystem(s)
mr: %1$d फाइलप्रणाली थॉ केले

en: The <nat> element can only be used when <forward> 'mode' is 'nat' in network %1$s
mr: <nat> एलिमेंटचा वापर तेव्हाच होतो जेव्हा नेटवर्क %1$sमध्ये <forward> 'mode' हे 'nat' असते

en: The CA certificate %1$s has expired
mr: CA सर्टिफिकेट %1$s ची वेळसमाप्ति आढळली

en: The CA certificate %1$s is not yet active
mr: CA सर्टिफिकेट %1$s अजूनही सक्रिय नाही

en: The QEMU executable %1$s does not support TPM backend type %2$s
mr: QEMU एक्जिक्युटेबल %1$s, TPM बॅकएंड प्रकार %2$sकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: The QEMU executable %1$s does not support TPM model %2$s
mr: QEMU एक्जिक्युटेबल %1$s TPM प्रतिकृती %2$sकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: The XML configuration was changed by another user.
mr: XML संरचना इतर वापरकर्तातर्फे बदलले.

en: The certificate %1$s basic constraints do not show a CA
mr: सर्टिफिकेट %1$s मूळ व्यत्ययांमध्ये CA आढळतात

en: The certificate %1$s basic constraints show a CA, but we need one for a client
mr: सर्टिफिकेट %1$s मूळ व्यत्ययांमध्ये CA आढळतात, परंतु क्लाएंटकरिता एक आवश्यक आहे

en: The certificate %1$s basic constraints show a CA, but we need one for a server
mr: सर्टिफिकेट %1$s मूळ व्यत्ययांमध्ये CA आढळतात, परंतु सर्व्हरकरिता एक आवश्यक आहे

en: The certificate %1$s is missing basic constraints for a CA
mr: सर्टिफिकेट %1$s मध्ये CA करिता मूळ व्यत्यय आढळतात

en: The certificate has been revoked.
mr: प्रमाणपत्र कालबाह्य झाले.

en: The certificate has no peers
mr: सर्टिफिकेटकडे पिअर्स् नाही

en: The certificate hasn't got a known issuer.
mr: प्रमाणपत्राचे परिचीत देयक आहे.

en: The certificate is not trusted.
mr: प्रमाणपत्र अजूनही सक्रीय केले गेले नाही.

en: The certificate uses an insecure algorithm
mr: remoteCheckCertificate: क्लाएंट प्रामाणपत्र असुरक्षित अल्गोरिदमचा वापर करतो

en: The client certificate %1$s has expired
mr: क्लाएंट सर्टिफिकेट %1$s ची वेळसमाप्ति आढळली

en: The client certificate %1$s is not yet active
mr: क्लाएंट सर्टिफिकेट %1$s अजूनही सक्रिय नाही

en: The disk device '%1$s' already has media
mr: डिस्क साधन '%1$s' कडे आधिपासूनच मिडिया आहे

en: The disk device '%1$s' doesn't have media
mr: डिस्क साधन '%1$s' कडे मिडिया नाही

en: The domain is not running
mr: क्षेत्र कार्यरत नाही

en: The host was not suspended
mr: यजमान सस्पेंड केले नाही

en: The ich9-intel-hda audio controller is not supported in this QEMU binary
mr: या QEMU बाइनरितर्फे ich9-intel-hda ऑडिओ कंट्रोलर समर्थीत नाही

en: The machine has no snapshot and it should have it
mr: मशीनकडे स्नॅपशॉट आढळले नाही आणि उपलब्ध पाहिजे

en: The read only disk has no parent
mr: फक्त वाचनीय डिस्ककडे पॅरेंट नाही

en: The read only disk number must be greater or equal to the  read write disk number
mr: फक्त वाचनीय डिस्क क्रमांक रिड राइट डिस्क क्रमांकपेक्षा जास्त किंवा समांतर पाहिजे

en: The server certificate %1$s has expired
mr: सर्व्हर सर्टिफिकेट %1$s ची वेळसमाप्ति आढळली

en: The server certificate %1$s is not yet active
mr: सर्व्हर सर्टिफिकेट %1$s अजूनही सक्रिय नाही

en: The server redirects from '%1$s' to '%2$s'
mr: सर्व्हर '%1$s' पासून '%2$s' करिता पुनःनिर्देशीत होते

en: There are no more free CCW devnos.
mr: मोफत CCW devnos अस्तित्वात नाही.

en: This QEMU doesn't support '-device usb-storage'
mr: हे QEMU '-device usb-storage' करिता समर्थन पुरवत नाही

en: This QEMU doesn't support scsi-block for lun passthrough
mr: हे QEMU lun पासथ्रुकरिता scsi-block समर्थन पुरवत नाही

en: This QEMU doesn't support target greater than 7
mr: लक्ष्यकरिता 7 पेक्षा जास्त हे QEMU लक्ष्य समर्थन पुरवत नाही

en: This QEMU doesn't support the LSI 53C895A SCSI controller
mr: हे QEMU LSI 53C895A SCSI कंट्रोलरकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: This QEMU doesn't support virtio scsi controller
mr: हे QEMU virtio scsi कंट्रोलरकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: This QEMU only supports both bus and unit equal to 0
mr: हे QEMU फक्त दोंही 0 सह समांतर बस व युनिटकरिता समर्थन पुरवते

en: This command is intended to be used by libvirtd and not used directly.
mr: ह्या आदेशचा वापर libvirtd तर्फे करण्यासाठी आहे व प्रत्यक्षरित्या वापर टाळा.

en: This function is not supported on WIN32 platform
mr: WIN32 प्लॅटफॉर्मवर हे फंक्शन समर्थीत नाही

en: This host is not managed by a vCenter
mr: हे यजमान vCenter तर्फे व्यवस्थापीत नाही

en: This type of disk cannot be hot unplugged
mr: ह्या प्रकारच्या डिस्कला हॉट प्लग अशक्य करणे अशक्य

en: Thread(s) per core:
mr: थ्रेड्स प्रती कोर:

en: Time '%1$lld' is too big for guest agent
mr: अतिथी अजेंटकरिता वेळ '%1$lld' खूप मोठे आहे

en: Time elapsed:
mr: वेळ समाप्ती:

en: Time remaining:
mr: वेळ उर्वरीत:

en: Time: %1$lld
mr: वेळ: %1$lld

en: Time: %1$s
mr: वेळ: %1$s

en: Timed out during operation
mr: कार्य करतेवेळी वेळ समाप्ती आढळली

en: Timed out during operation: %1$s
mr: कार्य करतेवेळी वेळ समाप्ती आढळली: %1$s

en: Timed out while reading log output: %1$s
mr: लॉग आऊटपुट: %1$s वाचतवेळी वेळसमाप्ती आढळली

en: Timeout
mr: वेळसमाप्ति

en: Timeout expired while shutting down domains
mr: डोमेन्स् पूर्णपणे बंद करतेवेळी वेळसमाप्ति आढळली

en: Timeout parameter not supported
mr: वेळसमाप्ति घटक समर्थीत नाही

en: Title
mr: शीर्षक

en: To enable ip%1$stables filtering for the VM do 'echo 1 > %2$s'
mr: VM करिता ip%1$stables फिल्टरिंग सुरू करण्यासाठी do 'echo 1 > %2$s' करा

en: Too long bridge device name
mr: खूप लांब ब्रीज साधन नाव

en: Too long network device name
mr: खूप लांब नेटवर्क साधनचे नाव

en: Too many CPU models '%1$d' for limit '%2$d'
mr: एकापेक्षा जास्त CPU प्रतिकृती '%1$d', मर्यादा '%2$d' करिता

en: Too many FDs to send %1$d, expected %2$d maximum
mr: %1$d करिता पाठवण्याजोगी एकापेक्षाजास्त FDs, कमाल %2$d अपेक्षित

en: Too many bytes to read from stream
mr: स्ट्रिमपासून वाचण्याकरिता एकापेक्षा जास्त बाइट्स्

en: Too many bytes to write to stream
mr: स्ट्रिमकरिता लिहण्याजोगी एकापेक्षा जास्त बाइट्स्

en: Too many domains '%1$d' for limit '%2$d'
mr: एकापेक्षा जास्त डोमेन्स '%1$d', मर्यादा '%2$d' करिता

en: Too many drivers, cannot register %1$s
mr: एकापेक्षा जास्त ड्राइव्हर्स्, %1$s ची नोंदणी अशक्य करा

en: Too many filesystems detected for %1$s
mr: %1$s करिता एकापेक्षाजास्त फाइलप्रणाली आढळले

en: Too many interfaces '%1$d' for limit '%2$d'
mr: एकापेक्षा जास्त संवाद '%1$d', मर्यादा '%2$d' करिता

en: Too many migration parameters '%1$d' for limit '%2$d'
mr: एकापेक्षा जास्त माइग्रेशन बाबी '%1$d', मर्यादा '%2$d' करिता

en: Too many model names '%1$d' for limit '%2$d'
mr: एकापेक्षा जास्त प्रतिकृती नावे '%1$d', मर्यादा '%2$d' करिता

en: Too many networks '%1$d' for limit '%2$d'
mr: एकापेक्षा जास्त नेटवर्क्स '%1$d', मर्यादा '%2$d' करिता

en: Too many resources %1$d for object
mr: ऑब्जेक्टकरिता एकापेक्षा जास्त स्रोत %1$d

en: Too many secrets '%1$d' for limit '%2$d'
mr: एकापेक्षा जास्त सिक्रेट्स '%1$d', मर्यादा '%2$d' करिता

en: Too many snapshots claiming to be current for domain %1$s
mr: डोमेन %1$s करिता सध्याचे असलेले एकापेक्षाजास्त स्नॅपशॉट्स्

en: Total
mr: एकूण

en: Total downtime:
mr: एकूण डाउनटाइम:

en: Total:
mr: एकूण:

en: Transition started
mr: ट्रांजिशन सुरू केले

en: Transport error during %1$s: %2$s (%3$d)
mr: %1$s: %2$s (%3$d) वेळी ट्रांस्पोर्ट त्रुटी

en: Tried to write socket in error state
mr: सॉकेटला एरर स्तरमध्ये लिहण्याचा प्रयत्न केला

en: Trying to free MultiCURL object that is still in use
mr: अजूनही वापरणीत असलेल्या MultiCURL ऑब्जेक्टला मोकळे करत आहे

en: Trying to free SharedCURL object that is still in use
mr: अजूनही वापरणीत असलेले SharedCURL ऑबजेक्टला मोकळे करत आहे

en: Trying to lock unknown SharedCURL lock %1$d
mr: अपरिचीत SharedCURL लॉक %1$d कुलूपबंद करण्याचा प्रयत्न करत आहे

en: Trying to unlock unknown SharedCURL lock %1$d
mr: अपरिचीत SharedCURL लॉक %1$d कुलूपबंद अशक्य करण्याचा प्रयत्न करत आहे

en: Tunnelled migration requested but invalid RPC method called
mr: टनल्ड् स्थानांतरन करिता विनंती केली परंतु अवैध RPC मेथड् कॉल केले

en: Tunnelling sockets not supported on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर टन्नलिंग सॉकेट्स् समर्थीत नाही

en: Type
mr: प्रकार

en: Type:
mr: प्रकार:

en: Type:  'help' for help with commands
           'quit' to quit
mr: टाइप करा:  'help' आदेशासह मदतीसाठी
           'quit' सोडण्यासाठी

en: Type='%1$s' unsupported for <interface type='vhostuser'>
mr: Type='%1$s' असमर्थीत, <interface type='vhostuser'> करिता

en: UNIX sockets are not supported on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर UNIX सॉकेट्स् समर्थीत नाही

en: URI is missing the server part
mr: URI मध्ये सर्व्हर भाग आढळले नाही

en: URI of the namespace
mr: नेमस्पेसचे URI

en: USB device %1$s is already in use
mr: USB साधन %1$s आधिपासूनच वापरणीत आहे

en: USB device %1$s is in use by driver %2$s, domain %3$s
mr: USB साधन %1$s ड्राइव्हर %2$s, डोमेन %3$s तर्फे वापरात आहे

en: USB host device is missing bus/device information
mr: USB यजमान उपकरणात बस/उपकरण विषयी माहिती आढळली नाही

en: USB redirection filter is not supported by this version of QEMU
mr: USB रिडायरेक्शन फिल्टर QEMU च्या ह्या आवृत्तीतर्फे समर्थीत नाही

en: USB redirection is not supported by this version of QEMU
mr: USB रिडायरेक्शन QEMU च्या ह्या आवृत्तीसह समर्थीत नाही

en: USB source %1$s was not a character device
mr: USB स्रोत %1$s कॅरेक्टर साधन नाही

en: UUID in config file malformed
mr: सदोषीत संयोजना फाइल अंतर्गत UUID

en: UUID mismatch between <uuid> and <sysinfo>
mr: <uuid> व <sysinfo> अंतर्गत UUID जोडणी आढळली नाही

en: Unable to accept client
mr: क्लाएंट स्वीकारणे अशक्य

en: Unable to access %1$s
mr: %1$s करिता प्रवेश अशक्य

en: Unable to access cache '%1$s' for '%2$s'
mr: कॅशे '%1$s' करिता प्रवेश अशक्य, '%2$s' करिता

en: Unable to access config file %1$s
mr: काँफिग फाइल %1$s करिता प्रवेश अशक्य

en: Unable to access file descriptor %1$d
mr: फाइल डिस्क्रिप्टर %1$d करिता प्रवेश अशक्य

en: Unable to access stream for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता स्ट्रिमकरिता प्रवेश अशक्य

en: Unable to acquire lock on '%1$s'
mr: '%1$s' वर कुलूपबंद प्राप्य अशक्य

en: Unable to add bridge %1$s port %2$s
mr: ब्रिज %1$s पोर्ट %2$s समाविष्ट करणे अशक्य

en: Unable to add epoll fd
mr: epoll fd समाविष्ट करण्यास अशक्य

en: Unable to add extra data
mr: अगाऊ डाटा समाविष्ट करणे अशक्य

en: Unable to add hard disk to media Registry
mr: मिडीया रेजिस्ट्रि अंतर्गत हार्ड डिस्क समाविष्ट करणे अशक्य

en: Unable to add hard disk to media registry
mr: मिडीया रेजिस्ट्रिकरिता हार्ड डिस्क समाविष्ट करणे अशक्य

en: Unable to add hard disk to the media registry
mr: मिडीया रेजिस्ट्रिकरिता हार्ड डिस्क समाविष्ट करणे अशक्य

en: Unable to add hardware machine
mr: हार्डवेअर मशीन समाविष्ट करणे अशक्य

en: Unable to add lockspace %1$s
mr: लॉकस्पेस् %1$s समाविष्ट करणे अशक्य

en: Unable to add media registry other media
mr: इतर मिडीयामध्ये मिडीया रेजिस्ट्रि समाविष्ट करण्यास अशक्य

en: Unable to add storage controller
mr: स्टोरेज कंट्रोलर समाविष्ट करणे अशक्य

en: Unable to add the snapshot hardware
mr: स्नॅपशॉट हार्डवेअर समाविष्ट करणे अशक्य

en: Unable to add the snapshot storageController
mr: स्नॅपशॉट storageController समाविष्ट करणे अशक्य

en: Unable to add the snapshot to the machine description
mr: मशीन वर्णनकरिता स्नॅपशॉट समाविष्ट करणे अशक्य

en: Unable to add this snapshot, there is already a snapshot linked to the machine
mr: हे स्नॅपशॉट समाविष्ट करणे अशक्य, मशीनसह आधीपासूनच एक स्नॅपशॉट जुळलेले आहे

en: Unable to allocate %1$llu pages. Allocated only %2$llu
mr: %1$llu पेजेसचे वाटप अशक्य. फक्त %2$llu यांचे वाटप केले

en: Unable to allocate lease %1$s
mr: लिज %1$s लागू करणे अशक्य

en: Unable to allocate lockspace %1$s
mr: लॉकस्पेस् %1$s चे वाटप करणे अशक्य

en: Unable to allocate x509 credentials: %1$s
mr: x509 श्रेय: %1$s चे वाटप अशक्य

en: Unable to append command 'id' string
mr: आदेश 'id' स्ट्रिंगला जोडणे अशक्य

en: Unable to associate TAP device
mr: TAP साधनाला संलग्न करणे अशक्य

en: Unable to associate device %1$s with blkid library
mr: साधन %1$s ला blkid लाइब्ररिसह संबंधित ठेवण्यास अशक्य

en: Unable to associate file %1$s with NBD device
mr: NBD साधनसह फाइल %1$s संलग्न करणे अशक्य

en: Unable to associate file %1$s with loop device
mr: फाइल %1$s ला लूप साधनसह संलग्न करणे अशक्य

en: Unable to attach %1$s to loop device
mr: %1$s ला लूप साधनकरिता जोडणे अशक्य

en: Unable to become session leader
mr: सत्र प्रतिनिधी बनण्यास अशक्य

en: Unable to bind to port
mr: पोर्टकरिता बाइंड करणे अशक्य

en: Unable to bind to port %1$d
mr: पोर्ट %1$d ची बांधणी अशक्य

en: Unable to change MaxMemorySize
mr: कमाल स्मृती आकार बदलवण्यास असमर्थ

en: Unable to change balloon collection period.
mr: बलून चयन अवधी बदलणे अशक्य.

en: Unable to change blkio parameters
mr: blkio बाब बदलणे अशक्य

en: Unable to change block I/O throttle
mr: ब्लॉक I/O थ्रॉटल बदलणे अशक्य

en: Unable to change memory of active domain without the balloon device and guest OS balloon driver
mr: बलून साधन व अतिथी OS बलून ड्राइव्हरविना सक्रिय डोमेनची मेमरि बदलणे अशक्य

en: Unable to change memory parameters
mr: मेमरि बाबी बदलण्यास अशक्य

en: Unable to change numa parameters
mr: numa बाबींना बदणे अशक्य

en: Unable to change target guest XML during migration
mr: माइग्रेशनवेळी लक्ष्य अतिथी XML बदलणे अशक्य

en: Unable to change to %1$s
mr: %1$s करिता बदलणे अशक्य

en: Unable to change to root dir
mr: रूट dir करिता बदल करणे अशक्य

en: Unable to chdir(%1$s)
mr: chdir(%1$s) अशक्य

en: Unable to check interface %1$s
mr: इंटरफेस %1$s तपासणे अशक्य

en: Unable to check interface config on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर इंटरफेस काँफिग तपासणे अशक्य

en: Unable to check interface flags for %1$s
mr: %1$s करिता इंटरफेस प्लॅग्स् तपासणे अशक्य

en: Unable to check status of pid file '%1$s'
mr: pid फाइल '%1$s' ची स्थिती तपासणे अशक्य

en: Unable to check virtual function status on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर वर्च्युअल फंकशन्स् स्थिती तपासणे अशक्य

en: Unable to clone to check reboot support
mr: रिबूट समर्थन तपासण्याकरिता क्लोन करणे अशक्य

en: Unable to close %1$s
mr: %1$s बंद करणे अशक्य

en: Unable to close disk children
mr: डिस्क चिल्डरन बंद करणे अशक्य

en: Unable to close recursively all disks
mr: सर्व डिस्क्सना पाठोपाठ बंद करणे अशक्य

en: Unable to configure libxl's memory management parameters
mr: libxlचे मेमरि मॅनेजमेंट घटक संरचीत करणे अशक्य

en: Unable to convert lease expiry time to long long: %1$s
mr: long long: %1$s करिता लिज वेळ समाप्ति रूपांतरित करण्यास अशक्य

en: Unable to copy socket file handle
mr: सॉकेट फाइल हँडलचे प्रत बनवणे अशक्य

en: Unable to create %1$s
mr: %1$s निर्माण करणे अशक्य

en: Unable to create JSON formatter
mr: JSON फॉरमॅटर निर्माम करणे अशक्य

en: Unable to create JSON parser
mr: JSON पार्सर निर्माण करणे अशक्य

en: Unable to create TAP devices on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर TAP साधने निर्माण करणे अशक्य

en: Unable to create blkid library handle
mr: blkid लाइब्ररि हँडल निर्माण करण्यास अशक्य

en: Unable to create bridge %1$s
mr: ब्रिज %1$s निर्माण करणे अशक्य

en: Unable to create bridge device
mr: ब्रिज साधन निर्माण करणे अशक्य

en: Unable to create device %1$s
mr: साधन %1$s निर्माण अशक्य

en: Unable to create directory %1$s
mr: डिरेक्ट्री %1$s निर्माण करण्यास अशक्य

en: Unable to create directory '%1$s'
mr: डिरेक्ट्री '%1$s' निर्माण करणे अशक्य

en: Unable to create epoll fd
mr: epoll fd निर्माण करणे अशक्य

en: Unable to create lockspace %1$s
mr: लॉकस्पेस् %1$s निर्माण करण्यास अशक्य

en: Unable to create lockspace %1$s: parent directory does not exist or is not a directory
mr: लॉकस्पेस् %1$s निर्माण करण्यास अपयशी: पॅरेंट डिरेक्ट्री अस्तित्वात नाही किंवा डिरेक्ट्रीच नाही

en: Unable to create migration thread
mr: माइग्रेशन थ्रेड निर्माण करण्यास अशक्य

en: Unable to create rule
mr: नियम निर्माण अशक्य

en: Unable to create socket
mr: सॉकेट निर्माण अशक्य

en: Unable to create tap device
mr: टॅप साधन निर्माण करणे अशक्य

en: Unable to create tap device %1$s
mr: टॅप साधन %1$s निर्माण करणे अशक्य

en: Unable to create thread to process command's IO
mr: आदेशांचे IO विश्लेषीत करण्यासाठी थ्रेड निर्माण अशक्य

en: Unable to decode header until len is received
mr: len प्राप्त होईपर्यंत हेड्डर डिकोड करणे अशक्य

en: Unable to decode message header
mr: संदेश शीर्षक डिकोड करणे अशक्य

en: Unable to decode message length
mr: संदेश लांबी डिकोड करणे अशक्य

en: Unable to decode message payload
mr: संदेश पेलोड डिकोड करणे अशक्य

en: Unable to decode number of FDs
mr: FDची संख्या डिकोड करण्यास अशक्य

en: Unable to delete TAP devices on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर TAP साधने नष्ट करणे अशक्य

en: Unable to delete bridge %1$s
mr: ब्रिज %1$s नष्ट करणे अशक्य

en: Unable to delete file %1$s
mr: फाइल %1$s नष्ट करणे अशक्य

en: Unable to delete lockspace resource %1$s
mr: lockspace रिसोअर्स् %1$s नष्ट करण्यास अशक्य

en: Unable to detect filesystem for %1$s
mr: %1$s करिता फाइलप्रणाली ओळखण्यास अशक्य

en: Unable to determine mount table on this platform
mr: या प्लॅटफॉर्मवर माउंट तक्ता ओळखणे अशक्य

en: Unable to disable nagle algorithm
mr: nagle अल्गोरिदम बंद करणे अशक्य

en: Unable to dump link info on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर दुवा माहिती प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to duplicate FD %1$d
mr: FD %1$d ला हुबेहुब करणे अशक्य

en: Unable to enable keepalives without async IO support
mr: async IO समर्थनविना keepalives सुरू करणे अशक्य

en: Unable to enable non-blocking flag
mr: नॉन-ब्लॉकिंग फ्लॅग सुरू करणे अशक्य

en: Unable to encode message header
mr: संदेश शीर्षक एंकोड करणे अशक्य

en: Unable to encode message length
mr: संदेश लांबी एंकोड करणे अशक्य

en: Unable to encode message payload
mr: संदेश पेलोड एंकोड करणे अशक्य

en: Unable to encode number of FDs
mr: FDची संख्या एंकोड करण्यास अशक्य

en: Unable to enter mount namespace
mr: माउंट नेमस्पेसमध्ये जाणे अशक्य

en: Unable to exec shell %1$s
mr: शेल %1$s exec करण्यास अशक्य

en: Unable to find 'cpuacct' cgroups controller mount
mr: 'cpuacct' cgroups कंट्रोलर माउंट शोधण अशक्य

en: Unable to find 'devices' cgroups controller mount
mr: 'devices' cgroups कंट्रोलर माउंट शोधणे अशक्य

en: Unable to find 'memory' cgroups controller mount
mr: 'memory' cgroups कंट्रोलर माउंट शोधणे अशक्य

en: Unable to find 'qemu-nbd' binary in $PATH
mr: $PATH मध्ये 'qemu-nbd' बाइनरि शोधणे अशक्य

en: Unable to find UUID %1$s
mr: UUID %1$s शोधणे अशक्य

en: Unable to find UUID for location %1$s
mr: ठिकाण %1$s करिता UUID शोधणे अशक्य

en: Unable to find a free loop device in /dev
mr: /dev मध्ये फ्री लूप साधन शोधणे अशक्य

en: Unable to find an unused port in range '%1$s' (%2$d-%3$d)
mr: व्याप्ति '%1$s' (%2$d-%3$d) अंतर्गत विनावापरजोगी पोर्ट शोधणे अशक्य

en: Unable to find any usable hugetlbfs mount for %1$llu KiB
mr: %1$llu KiB करिता वापरण्याजोगी hugetlbfs माउंट आढळले नाही

en: Unable to find correct value in 'bonding/arp_validate' for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता 'bonding/arp_validate'मध्ये योग्य मूल्य शोधणे अशक्य

en: Unable to find correct value in 'bonding/mode' for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता 'bonding/mode'मध्ये योग्य मूल्य शोधण्यास अशक्य

en: Unable to find filesystem type for %1$s
mr: %1$s करिता फाइलप्रणाली प्रकार शोधण्यास अशक्य

en: Unable to find the hard disk with uuid %1$s
mr: uuid %1$s सह हार्ड डिस्क शोधणे अशक्य

en: Unable to find the snapshot %1$s
mr: स्नॅपशॉट %1$s शोधणे अशक्य

en: Unable to find the snapshot with name %1$s
mr: नाव %1$s सह स्नॅपशॉट शोधणे अशक्य

en: Unable to force bind to IPv6 only
mr: बाइंडला फक्त IPv6 करिता बाइंड करणे अशक्य

en: Unable to format SELinux context
mr: SELinux संदर्भचे रूपण अशक्य

en: Unable to format guestfwd port
mr: guestfwd पोर्टचे रूपण करण्यास अशक्य

en: Unable to format time
mr: रूपण वेळ अशक्य

en: Unable to freeze filesystems
mr: फाइलप्रणाल्या गोठवणे अशक्य

en: Unable to get Capabilities
mr: क्षमता प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Unable to get LVM key for %1$s
mr: %1$s करिता LVM कि प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get SCSI key for %1$s
mr: %1$s करिता SCSI कि प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Unable to get STP delay on %1$s on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर %1$s वरील STP विलंब प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get STP on %1$s on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर %1$s वरील STP प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get VLAN for interface %1$s
mr: इंटरफेस %1$s करिता VLAN प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get VLAN on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर VLAN प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get XML Desc of snapshot
mr: स्नॅपशॉटचे XML वर्णन प्राप्ति अशक्य

en: Unable to get blkio parameters
mr: blkio बाब प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Unable to get block I/O throttle parameters
mr: ब्लॉक I/O थ्रॉटल बाब प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get bridge %1$s %2$s
mr: ब्रिज %1$s %2$s प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get childMedium location
mr: childMedium ठिकाण प्राप्ति अशक्य

en: Unable to get cpu map
mr: cpu मॅप प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Unable to get current process SELinux context
mr: सध्याचे प्रोसेस SELinux संदर्भ प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Unable to get current time
mr: सध्याचे वेळ प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get disk children
mr: डिस्क चिल्डरन प्राप्ति अशक्य

en: Unable to get disk format
mr: डिस्क रूपण प्राप्ति अशक्य

en: Unable to get disk parent
mr: डिस्क पॅरेंट प्राप्ति अशक्य

en: Unable to get disk uuid
mr: डिस्क uuid प्राप्ति अशक्य

en: Unable to get domain status
mr: क्षेत्राची स्थिती प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Unable to get free loop device via ioctl
mr: ioctl मार्फत फ्री लूप साधन प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get hard disk format
mr: हार्ड डिस्क रूपण प्राप्ति अशक्य

en: Unable to get hard disk id
mr: हार्ड डिस्क id प्राप्ति अशक्य

en: Unable to get index for interface %1$s
mr: इंटरफेस %1$s करिता इंडेक्स् प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get interface index for %1$s
mr: %1$s करिता इंटरफेस इंडेक्स् प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get interface index on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर इंटरफेस प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get interface parameters
mr: इंटरफेस बाबी प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Unable to get kvm descriptor: %1$s
mr: kvm डिस्क्रिप्टर: %1$s

en: Unable to get local socket name
mr: स्थानीय सॉकेट नाव प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get loop status on %1$s
mr: %1$s वरील लूप स्थिती प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get medium location
mr: मिडीयम ठिकाण प्राप्ति अशक्य

en: Unable to get memory parameters
mr: मेमरि बाबी प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Unable to get memory stats
mr: मेमिर आकडेवारि प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get node cpu stats
mr: नोड cpu आकडेवारि प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get numa parameters
mr: numa बाबी प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get number of blkio parameters
mr: blkio बाबांची संख्या प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Unable to get number of block I/O throttle parameters
mr: ब्लॉक I/O थ्रॉटल बाबची संख्या प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get number of cpu stats
mr: cpu आकडेवारिची संख्या प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Unable to get number of interface parameters
mr: इंटरफेस बाबीची संख्या प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get number of memory parameters
mr: मेमरि बाबींची संख्या प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Unable to get number of memory stats
mr: मेमरि आकडेवारिची संख्या प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get parent hard disk
mr: पॅरेंट हार्ड डिस्कची प्राप्ति अशक्य

en: Unable to get peer socket name
mr: पीअर सॉकेट नाव प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Unable to get physical function status on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर फिजिकल फंकशन्स् स्थिती प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get remote socket name
mr: दूरस्त सॉकेट नाव प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get snapshot content
mr: स्नॅपशॉट अंतर्भुत माहिती प्राप्ति अशक्य

en: Unable to get the machine location path
mr: मशीन ठिकाण मार्गची प्राप्ति अशक्य

en: Unable to get the parent disk
mr: पॅरेंट डिस्क प्राप्ति अशक्य

en: Unable to get the read write medium format
mr: रिड राइट मिडीयम रूपण प्राप्ति अशक्य

en: Unable to get the read write medium id
mr: रिड राइट मिडीयम id प्राप्ति अशक्य

en: Unable to get the snapshot to remove
mr: स्नॅपशॉट काढून टाकणे अशक्य

en: Unable to get virtual function index on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर वर्च्युअल फंकशन इंडेक्स् प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get virtual function info on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर वर्च्युअल फंकशन माहिती प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to get virtual functions on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर वर्च्युअल फंकशन्स् प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to import CA certificate list %1$s
mr: CA प्रमाणपत्र सूची %1$s आयात करण्यास अशक्य

en: Unable to import client certificate %1$s
mr: क्लाएंट सर्टिफिकेट %1$s आयात करणे अशक्य

en: Unable to import server certificate %1$s
mr: सर्व्हर सर्टिफिकेट %1$s आयात करणे अशक्य

en: Unable to init device stream mutex
mr: साधन स्ट्रिम म्युटेक्स सुरू करणे अशक्य

en: Unable to initialize audit layer
mr: ऑडिट स्तर सुरू करणे अशक्य

en: Unable to initialize certificate
mr: सर्टिफिकेट सुरू करणे अशक्य

en: Unable to initialize lease %1$s
mr: लिज %1$s सुरू करण्यास अशक्य

en: Unable to initialize lockspace %1$s
mr: लॉकस्पेस् %1$s सुरू करणे अशक्य

en: Unable to initialize lockspace mutex
mr: lockspace mutex सुरू करण्यास अशक्य

en: Unable to initialize mutex
mr: म्युटेक्स् सुरू करणे अशक्य

en: Unable to invoke fstrim
mr: fstrim सुरू करणे अशक्य

en: Unable to join domain namespace
mr: डोमेन नेमस्पेससह जुळणी अशक्य

en: Unable to kill all processes
mr: सर्व प्रोसेसना kill करणे अशक्य

en: Unable to know if disk is in media registry
mr: मिडीया रेजिस्ट्रि अंतर्गत डिस्कची उपलब्धताविषयी माहिती अशक्य

en: Unable to know if the snapshot is the current snapshot
mr: स्नॅपशॉट आत्ताचे स्नॅपशॉट आहे किंवा नाही हे माहिती पडणे अशक्य

en: Unable to listen on socket
mr: सॉकेटवर ऐकणे अशक्य

en: Unable to load certificate
mr: सर्टिफिकेट लोड करण्यास अशक्य

en: Unable to lookup SELinux process context
mr: SELinux प्रोसेस संदर्भ शोधणे अशक्य

en: Unable to make TAP device non-persistent
mr: TAP साधनाला पर्सिस्टंटकरिता मेक अशक्य

en: Unable to mark loop device as autoclear
mr: लूप साधनला स्वयंनष्ट म्हणून चिन्ह लावणे अशक्य

en: Unable to modify live devices
mr: लाइव्ह साधनांना संपादित करणे अशक्य

en: Unable to notify child process
mr: चाइल्ड प्रोसेस सूचीत करणे अशक्य

en: Unable to notify parent process
mr: पॅरेंट प्रोसेस सूचीत करणे अशक्य

en: Unable to obtain host UUID
mr: यजमान UUID प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to obtain hostInternetScsiHba
mr: hostInternetScsiHba प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to obtain iSCSI adapter
mr: iSCSI अडॅप्टर प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to obtain information about pid: %1$d
mr: pid: %1$d विषयी माहिती प्राप्त करणे अशक्य

en: Unable to open %1$s
mr: %1$s उघडणे अशक्य

en: Unable to open %1$s (%2$d)
mr: %1$s (%2$d) उघडण्यास अशक्य

en: Unable to open %1$s, is tun module loaded?
mr: %1$s उघडणे अशक्य, tun मॉड्युल लोड झाले?

en: Unable to open '%1$s'
mr: '%1$s' उघडणे अशक्य

en: Unable to open /dev/loop-control
mr: /dev/loop-control खुले करणे अशक्य

en: Unable to open /proc/mounts
mr: /proc/mounts उघडणे अशक्य

en: Unable to open UNIX socket
mr: UNIX सॉकेट उघडणे अशक्य

en: Unable to open control socket
mr: कंट्रोल सॉकेट उघडणे अशक्य

en: Unable to open filesystem %1$s
mr: फाइलप्रणाली %1$s उघडण्यास अशक्य

en: Unable to open log file %1$s
mr: लॉग फाइल %1$s उघडणे अशक्य

en: Unable to open resource %1$s
mr: रिसोअर्स् %1$s उघडण्यास अशक्य

en: Unable to open stream for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता स्ट्रिम उघडणे अशक्य

en: Unable to open test socket
mr: चाचणी सॉकेट उघडणे अशक्य

en: Unable to open/create resource %1$s
mr: रिसोअर्स %1$s उघडणे/निर्माण करणे अशक्य

en: Unable to override peer2peer migration URI
mr: peer2peer माइग्रेशन URI खोडून पुनः लिहण्यास अशक्य

en: Unable to parse %1$s %2$s
mr: %1$s %2$s वाचणे अशक्य

en: Unable to parse '%1$s' as an integer
mr: '%1$s' ला इंटिजर म्हणून वाचणे अशक्य

en: Unable to parse FD number '%1$s'
mr: FD क्रमांक '%1$s' वाचणे अशक्य

en: Unable to parse URI %1$s
mr: URI %1$s वाचणे अशक्य

en: Unable to parse base SELinux context '%1$s'
mr: बेस SELinux संदर्भ '%1$s' वाचणे अशक्य

en: Unable to parse class id '%1$s'
mr: क्लास id '%1$s' वाचणे अशक्य

en: Unable to parse current SELinux context '%1$s'
mr: सध्याचे SELinux संदर्भ '%1$s' वाचण्यास अशक्य

en: Unable to parse integer parameter
mr: इंटिजर बाब वाचणे अशक्य

en: Unable to parse lock state %1$s
mr: लॉक स्तर %1$s वाचणे अशक्य

en: Unable to parse quota
mr: कोट वाचणे अशक्य

en: Unable to parse string parameter
mr: स्ट्रिंग बाब वाचणे अशक्य

en: Unable to parse the xml
mr: xml वाचणे अशक्य

en: Unable to parse: %1$s
mr: वाचणे अशक्य: %1$s

en: Unable to process file with flags %1$d
mr: प्लॅग्स् %1$d सह फाइल विश्लेषीत करणे अशक्य

en: Unable to query certificate %1$s basic constraints %2$s
mr: सर्टिफिकेट %1$s मूळ व्यत्यय %2$sची चौकशी करणे अशक्य

en: Unable to query certificate %1$s key purpose %2$s
mr: सर्टिफिकेट %1$s किचे हेतु %2$s, याची चौकशी करणे अशक्य

en: Unable to query certificate %1$s key usage %2$s
mr: सर्टिफिकेट %1$s कि वापर %2$sची चौकशी अशक्य

en: Unable to query peer security context
mr: पिअर सुरक्षा संदर्भाची चौकशी अशक्य

en: Unable to query process ID start time
mr: प्रोसेस IDच्या सुरू वेळची चौकशी अशक्य

en: Unable to query sector size %1$s
mr: सेक्टर आकार %1$s ची चौकशी अशक्य

en: Unable to query tap interface name
mr: टॅप इंटरफेस नावाची चौकशी अशक्य

en: Unable to re-encode message length
mr: संदेश लांबी पुन-एंकोड करणे अशक्य

en: Unable to read %1$s
mr: %1$s वाचणे अशक्य

en: Unable to read TLS confirmation
mr: TLS खात्री वाचणे अशक्य

en: Unable to read container pty
mr: कंटेनर pty वाचणे अशक्य

en: Unable to read directory '%1$s'
mr: डिरेक्ट्री '%1$s' वाचणे अशक्य

en: Unable to read from '%1$s'
mr: '%1$s' पासून वाचणे अशक्य

en: Unable to read from file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' पासून वाचणे अशक्य

en: Unable to read from monitor
mr: मॉनिटरपासून वाचणे अशक्य

en: Unable to register async IO callback
mr: async IO कॉलबॅकची नोंदणी अशक्य

en: Unable to register disconnect callback
mr: जोडणी अशक्य कॉलबॅकची नोंदणी अशक्य

en: Unable to remove %1$s (%2$d)
mr: %1$s (%2$d) काढून टाकणे अशक्य

en: Unable to remove Fake Disks
mr: बनावट डिस्क्स काढून टाकणे अशक्य

en: Unable to remove bridge %1$s
mr: ब्रिज %1$s काढून टाकणे अशक्य

en: Unable to remove bridge %1$s port %2$s
mr: ब्रिज %1$s पोर्ट %2$s काढून टाकणे अशक्य

en: Unable to remove device %1$s
mr: साधन %1$s काढून टाकणे अशक्य

en: Unable to remove disk from media registry. uuid = %1$s
mr: मिडीया रेजिस्ट्रिपासून डिस्क काढून टाकणे अशक्य. uuid = %1$s

en: Unable to remove epoll fd
mr: epoll fd काढून टाकणे अशक्य

en: Unable to remove hard disk %1$s from media registry
mr: मिडीया रेजिस्ट्रिपासून हार्ड डिस्क %1$s काढून टाकणे अशक्य

en: Unable to remove metadata of %1$d snapshots
mr: %1$d स्नॅपशॉटचे मेटाडाटा काढून टाकणे अशक्य

en: Unable to remove snapshot %1$s
mr: स्नॅपशॉट %1$s काढून टाकणे अशक्य

en: Unable to remove tap device %1$s
mr: टॅप साधन %1$s काढून टाकणे अशक्य

en: Unable to rename '%1$s' to '%2$s'
mr: '%1$s' ला '%2$s' करिता पुनःनामांकीत करणे अशक्य

en: Unable to request personality for %1$s on %2$s
mr: %1$s करिता %2$s वरील पर्सनॅलिटिकरिता विनंती करणे अशक्य

en: Unable to reset PCI device %1$s: %2$s
mr: PCI उपकरण %1$s पुनः सेट करण्यास अशक्य: %2$s

en: Unable to resolve address '%1$s' service '%2$s': %3$s
mr: पत्ता '%1$s' सर्व्हिस '%2$s': %3$s निवारण अशक्य

en: Unable to resolve device %1$s driver symlink %2$s
mr: साधन %1$s ड्राइव्हर सिमलिंक %2$sचे निवारण अशक्य

en: Unable to resolve device %1$s iommu_group symlink %2$s
mr: साधन %1$s iommu_group सिमलिंक %2$sचे निवारण अशक्य

en: Unable to restart self
mr: स्वयंला पुनःसुरू करणे अशक्य

en: Unable to run command to get OVS port data for interface %1$s
mr: इंटरफेस %1$s करिता OVS पोर्ट डाटा प्राप्त करतेवेळी आदेश चालवण्यास अशक्य

en: Unable to run command to set OVS port data for interface %1$s
mr: इंटरफेस %1$s करिता OVS पोर्ट डाटा चालवण्यास अशक्य

en: Unable to save '%1$s'
mr: '%1$s' ला साठवणे अशक्य

en: Unable to save lease %1$s
mr: लिज् %1$s साठवण्यास अशक्य

en: Unable to save lockspace %1$s
mr: लॉकस्पेस् %1$s साठवणे अशक्य

en: Unable to save new snapshot xml file
mr: नवीन स्नॅपशॉट xml फाइल साठवणे अशक्य

en: Unable to save socket state when SASL session is active
mr: SASL सत्र सुरू असतेवेळी सॉकेट स्तर साठवण्यास अशक्य

en: Unable to save socket state when TLS session is active
mr: TLS सत्र सुरू असताना सॉकेट स्तर साठवण्यास अशक्य

en: Unable to save state file %1$s
mr: स्तर फाइल %1$sमध्ये साठवणे अशक्य

en: Unable to save the xml
mr: xml साठवणे अशक्य

en: Unable to seek %1$s to %2$llu
mr: %1$s ला %2$llu करिता सीक करणे अशक्य

en: Unable to seek log file %1$s to %2$llu
mr: लॉग फाइल %1$sला %2$lluकरिता सीक करणे अशक्य

en: Unable to send %1$d signal to process %2$d
mr: %1$d संकेसला प्रोसेस %2$dकरिता पाठवण्यास अशक्य

en: Unable to send SIGTERM to init pid %1$llu
mr: init pid %1$lluकरिता SIGTERM पाठवण्यास अशक्य

en: Unable to send container continue message
mr: कंटनेरकरिता पुढे चला संदेश पाठवणे अशक्य

en: Unable to serialize the machine description
mr: मशीन वर्णन सिरिअलाइज करणे अशक्य

en: Unable to set FD %1$d blocking
mr: FD %1$d ब्लॉक करणे अशक्य

en: Unable to set IPV6_V6ONLY flag
mr: IPV6_V6ONLY फ्लॅग ठरवणे अशक्य

en: Unable to set SELinux context MCS '%1$s'
mr: SELinux संदर्भ MCS '%1$s' ठरवणे अशक्य

en: Unable to set SELinux context role '%1$s'
mr: SELinux संदर्भ रोल '%1$s' ठरवणे अशक्य

en: Unable to set SELinux context user '%1$s'
mr: SELinux संदर्भ वापरकर्ता '%1$s' ठरवणे अशक्य

en: Unable to set STP delay on %1$s
mr: %1$sवरील STP विलंब सेट करणे अशक्य

en: Unable to set STP delay on %1$s on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर %1$s वरील STP विलंब ठरवणे अशक्य

en: Unable to set STP on %1$s on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर %1$s वरील STP ठरवणे अशक्य

en: Unable to set cloexec flag
mr: cloexec फ्लॅग ठरवणे अशक्य

en: Unable to set close-on-exec flag
mr: close-on-exec फ्लॅग ठरवणे अशक्य

en: Unable to set console file descriptor non-blocking
mr: कंसोल फाइल डिस्क्रिप्टर सेट करण्यास अशक्य

en: Unable to set interface parameters
mr: इंटरफेस बाबी ठरवणे अशक्य

en: Unable to set monitor close-on-exec flag
mr: close-on-exec बाब सेट करणे अशक्य

en: Unable to set network bandwidth on direct interfaces
mr: परस्पर इंटरफेसवर नेटवर्क बँडविड्थ ठरवणे अशक्य

en: Unable to set non-blocking mode
mr: विना-ब्लॉकिंग मोड सेट करणे अशक्य

en: Unable to set port profile on direct interfaces
mr: डाइरेक्ट इंटरफेसवर पोर्ट प्रोफाइल ठरवणे अशक्य

en: Unable to set socket reuse addr flag
mr: सॉकेट पुनरवापर addr फ्लॅग सेट करणे अशक्य

en: Unable to set tap device %1$s to persistent
mr: टॅप साधन %1$s ला पर्सिस्टंटकरिता ठरवणे अशक्य

en: Unable to set thread local identity
mr: थ्रेड स्थानीय आइडेंटिटि सेट करणे अशक्य

en: Unable to set x509 CA certificate: %1$s: %2$s
mr: x509 CA सर्टिफिकेट: %1$s: %2$s ठरवणे अशक्य

en: Unable to set x509 certificate revocation list: %1$s: %2$s
mr: x509 सर्टिफिकेट रिवोकेशन सूची: %1$s: %2$s ठरवण्यास अशक्य

en: Unable to set x509 key and certificate: %1$s, %2$s: %3$s
mr: x509 कि व सर्टिफिकेट: %1$s, %2$s: %3$s ठरवण्यास अशक्य

en: Unable to split FD list '%1$s'
mr: FD सूची '%1$s'ला विभाजीत करण्यास अशक्य

en: Unable to stat %1$s
mr: %1$sचे स्टॅट अशक्य

en: Unable to stat bind source %1$s
mr: बाइंड स्रोत %1$s ला stat करण्यास अशक्य

en: Unable to stat bind target %1$s
mr: बाइंड लक्ष्य %1$s ला stat करण्यास अशक्य

en: Unable to symlink directory %1$s to %2$s
mr: डिरेक्ट्री %1$s ला %2$s करिता symlink अशक्य

en: Unable to thaw all processes
mr: सर्व प्रोसेसना thaw करणे अशक्य

en: Unable to thaw filesystems
mr: फाइलप्रणाल्यांना थॉ करणे अशक्य

en: Unable to truncate %1$s
mr: %1$s ला ट्रंकेट करणे अशक्य

en: Unable to verify TLS peer: %1$s
mr: TLS पिअर: %1$s ची तपासणी करणे अशक्य

en: Unable to verify client certificate %1$s against CA certificate %2$s
mr: CA सर्टिफिकेट %2$s विरूद्ध क्लाएंट सर्टिफिकेट %1$sची तपासणी अशक्य

en: Unable to verify server certificate %1$s against CA certificate %2$s
mr: CA सर्टिफिकेट %2$s विरूद्ध सर्व्हर सर्टिफिकेट %1$sची तपासणी अशक्य

en: Unable to wait for child process
mr: चाइल्ड प्रोसेसकरिता प्रतिक्षा करणे अशक्य

en: Unable to wait on epoll
mr: epoll करिता थांबणे अशक्य

en: Unable to wait on parent process
mr: पॅरेंट प्रोसेसकरिता थांबणे अशक्य

en: Unable to watch epoll FD
mr: epoll FD वॉच् करण्यास अशक्य

en: Unable to watch host console PTY
mr: यजमान कंसोल PTY करिता वॉच करणे अशक्य

en: Unable to write %1$s
mr: %1$s लिहणे अशक्य

en: Unable to write pid file '%1$s/%2$s.pid'
mr: pid फाइल '%1$s/%2$s.pid' लिहण्यास अपयशी

en: Unable to write to '%1$s'
mr: '%1$s' करिता लिहणे अशक्य

en: Unable to write to container pty
mr: कंटेनर pty करिता लिहणे अशक्य

en: Unable to write to file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' करिता लिहणे अशक्य

en: Unable to write to monitor
mr: मॉनिटरकरिता लिहणे अशक्य

en: Unable to write to: %1$s
mr: लिहणे अशक्य: %1$s करिता

en: Unbounded
mr: बाऊंडेड नसलेले

en: Unconfined guests are not allowed on this host
mr: ह्या यजमानवर अमर्यादीत अतिथींना परवानगी नाही

en: Undefine a given network filter.
mr: दिलेले नेटवर्क फिल्टर अव्याख्यीत करा.

en: Undefine a secret.
mr: गोपणीयता ठरवणे अशक्य करा.

en: Undefine an inactive domain, or convert persistent to transient.
mr: निष्क्रिय डोमेन वर्णन अशक्य करा, किंवा पर्सिस्टंटला ट्रांजिएंटमध्ये रूपांतरीत करा.

en: Undefine the configuration for a persistent network.
mr: पर्सिस्टंट नेटवर्ककरिता संरचना ठरवू नका.

en: Undefine the configuration for an inactive pool.
mr: निष्क्रीय संग्रह करिता संयोजना अव्याख्यीत करा.

en: Undefined
mr: न ठरविलेले

en: Unexpected CPU fallback value: %1$d
mr: अनपेक्षीत CPU फॉलबॅक मूल्य: %1$d

en: Unexpected CPU feature policy %1$d
mr: अनपेक्षीत CPU गुणविशेष करार %1$d

en: Unexpected CPU match policy %1$d
mr: अनपेक्षीत CPU जुळवणी करार %1$d

en: Unexpected CPU mode %1$d
mr: अनपेक्षीत CPU मोड %1$d

en: Unexpected HTTP response during %1$s: %2$d
mr: %1$s: %2$d वेळी अनपेक्षित HTTP रेस्पाँस

en: Unexpected JSON reply '%1$s'
mr: अनपेक्षित JSON प्रतिसाद '%1$s'

en: Unexpected QEMU agent still active during domain deletion
mr: डोमेन नष्ट करतेवेळी अनपेक्षित QEMU एजंट अजूनही सुरू आहे

en: Unexpected QEMU monitor still active during domain deletion
mr: डोमेन नष्ट करतेवेळी अनपेक्षित QEMU मॉनिटर अजूनही सुरू आहे

en: Unexpected bhyve URI path '%1$s', try bhyve:///system
mr: अनपेक्षित bhyve URI मार्ग '%1$s', bhyve:///system वापरून पहा

en: Unexpected confirm code '%1$c' from parent
mr: पॅरेंटपासून खात्रीपूर्वक कोड '%1$c' अनपेक्षित

en: Unexpected dconnuri parameter with non-peer2peer migration
mr: non-peer2peer माइग्रेशनसह अनपेक्षित dconnuri घटक

en: Unexpected device type %1$d
mr: अनपेक्षित साधन प्रकार %1$d

en: Unexpected disk sgio mode '%1$d'
mr: अनपेक्षीत डिस्क sgio मोड '%1$d'

en: Unexpected filesystem type %1$s
mr: अनपेक्षित फाइलप्रणाली प्रकार %1$s

en: Unexpected hostdev mode %1$d
mr: अनपेक्षीत hostdev मोड %1$d

en: Unexpected lock parameters for disk resource
mr: डिस्क स्रोतकरिता अनपेक्षित लॉग घटके

en: Unexpected message proc %1$d != %2$d
mr: अनपेक्षित संदेश proc %1$d != %2$d

en: Unexpected message serial %1$d != %2$d
mr: अनपेक्षित संदेश सिरिअल %1$d != %2$d

en: Unexpected message status %1$d
mr: अनपेक्षित संदेश स्थिती %1$d

en: Unexpected message status %1$u
mr: अनपेक्षित संदेश स्थिती %1$u

en: Unexpected message type %1$d
mr: अनपेक्षित संदेश प्रकार %1$d

en: Unexpected message type %1$u
mr: अनपेक्षित संदेश प्रकार %1$u

en: Unexpected parameter %1$s for lease resource
mr: लिज स्रोतकरिता अनपेक्षीत घटक %1$s

en: Unexpected parameter %1$s for object
mr: ऑब्जेक्टकरिता अनपेक्षीत घटक %1$s

en: Unexpected parameters for disk resource
mr: डिस्क स्रोतकरिता अनपेक्षित घटक

en: Unexpected protocol %1$d
mr: अनपेक्षित प्रोटोकॉल %1$d

en: Unexpected root filesystem without loop device
mr: लूप साधनविना अनपेक्षीत रूट फाइलप्रणाली

en: Unexpected rule protocol %1$d
mr: अनपेक्षित रूल प्रोटोकॉल %1$d

en: Unexpected signal received: %1$d
mr: अनपेक्षित सिग्नल प्राप्त: %1$d

en: Unexpected state of feature '%1$s'
mr: अनपेक्षित गुणविशेष '%1$s' चे स्तर

en: Unexpected volume path format: %1$s
mr: अनपेक्षीत वॉल्युम मार्ग रूपण: %1$s

en: Unknown
mr: अपरिचीत

en: Unknown CPU feature %1$s
mr: अपिरीचीत CPU गुणविशेष %1$s

en: Unknown CPU model %1$s
mr: अपरिचीत CPU मॉडेल %1$s

en: Unknown CPU vendor %1$s
mr: अपरिचीत CPU विक्रेता %1$s

en: Unknown JSON reply '%1$s'
mr: अपरिचीत JSON प्रतिसाद '%1$s'

en: Unknown QEMU arch %1$s
mr: अपरिचीत QEMU आर्क %1$s

en: Unknown architecture %1$s
mr: अपरिचीत आर्किटेक्चर %1$s

en: Unknown async job type %1$s
mr: अपरिचीत async जॉब प्रकार %1$s

en: Unknown blkio parameter %1$s
mr: अपरिचीत blkio बाब %1$s

en: Unknown cgroup controller '%1$s'
mr: अपरिचीत cgroup कंट्रोलर '%1$s'

en: Unknown crypto hash %1$d
mr: अपरिचीत क्रिप्टो हॅश %1$d

en: Unknown disk name '%1$s' and no address specified
mr: अपरिचीत डिस्क नाव '%1$s' व पत्ता निर्देशीत केले नाही

en: Unknown driver name '%1$s'
mr: अपरिचीत ड्राइव्हर नाव '%1$s'

en: Unknown driver type %1$s
mr: अपरिचीत ड्राइव्हर प्रकार %1$s

en: Unknown error
mr: अपरिचीत त्रुटी

en: Unknown error value
mr: अपरिचीत त्रुटी मूल्य

en: Unknown family %1$d
mr: अपरिचीत फॅमिलि %1$d

en: Unknown firewall layer %1$d
mr: अपरिचीत firewall स्तर %1$d

en: Unknown forward type %1$d in network '%2$s'
mr: अपरिचीत फॉरवर्ड प्रकार %1$d, नेटवर्क '%2$s' मध्ये

en: Unknown forwardPlainNames type %1$d in network
mr: नेटवर्क अंतर्गत अपरिचीत forwardPlainNames प्रकरा %1$d

en: Unknown job
mr: अपरिचीत जॉब

en: Unknown job phase %1$s
mr: अपरिचीत जॉब फेज् %1$s

en: Unknown job type %1$s
mr: अपरिचीत जॉब प्रकार %1$s

en: Unknown lock manager object type %1$d
mr: अपरिचीत लॉक मॅनेजर ऑब्जेक्ट प्रकार %1$d

en: Unknown migration cookie feature %1$s
mr: अपिरीचीत माइग्रेशन कूकि गुणविशेष %1$s

en: Unknown mode %1$s value, expecting 'acpi', 'agent', 'initctl', 'signal' or 'paravirt'
mr: अपरिचीत मोड %1$s मूल्य, 'acpi', 'agent', 'initctl', 'signal', किंवा 'paravirt' अपेक्षित

en: Unknown mode %1$s value, expecting 'acpi', 'agent', 'initctl', 'signal', or 'paravirt'
mr: अपरिचीत मोड %1$s मूल्य, 'acpi', 'agent', 'initctl', 'signal', किंवा 'paravirt' अपेक्षित

en: Unknown model type '%1$s'
mr: अपरिचीत मॉडल प्रकार '%1$s'

en: Unknown parameter %1$s
mr: अपरिचीत बाब %1$s

en: Unknown protocol '%1$s'
mr: अपरिचीत प्रोटोकॉल '%1$s'

en: Unknown qemu capabilities flag %1$s
mr: अपरिचीत qemu क्षमता फ्लॅग %1$s

en: Unknown release: %1$s
mr: अपरिचीत वितरण: %1$s

en: Unknown return code
mr: अपरिचीत रिटर्न कोड

en: Unknown source type: '%1$s'
mr: अपरिचीत स्रोत प्रकार: '%1$s'

en: Unknown suspend target: %1$u
mr: अपरिचीत सस्पेंड लक्ष्य: %1$u

en: Unknown taint flag %1$s
mr: अपरिचीत टेंट फ्लॅग %1$s

en: Unknown value '%1$s' for %2$s
mr: अपरिचीत मूल्य '%1$s', %2$s करिता

en: Unknown value '%1$s' for %2$s 'type' property
mr: अपरिचीत मूल्य '%1$s', %2$s 'type' गुणधर्मकरिता

en: Unknown value '%1$s' for AnyType 'type' property
mr: AnyType 'type' गुणधर्मकरिता अपरिचीत मूल्य '%1$s'

en: Unknown value '%1$s' for xsd:boolean
mr: xsd:boolean करिता अपरिचीत मूल्य '%1$s'

en: Unknown vendor %1$s referenced by CPU model %2$s
mr: अपरिचीत विक्रेता %1$s, CPU मॉडल %2$s तर्फे संदर्भ केलेले

en: Unpaused
mr: सुरू

en: Unrecognized family '%1$s' in network '%2$s'
mr: अनोळखी फॅमिलि '%1$s', नेटवर्क '%2$s'मध्ये

en: Unsafe migration
mr: असुरक्षित माइग्रेशन

en: Unsafe migration: %1$s
mr: असुरक्षित माइग्रेशन: %1$s

en: Unsupported <dns> element in network %1$s with forward mode='%2$s'
mr: नेटवर्क %1$sमध्ये फारवर्ड mode='%2$s'सह असमर्थीत <dns> एलिमेंट

en: Unsupported <domain> element in network %1$s with forward mode='%2$s'
mr: नेटवर्क %1$sमध्ये फारवर्ड mode='%2$s'सह असमर्थीत <domain> एलिमेंट

en: Unsupported <ip> element in network %1$s with forward mode='%2$s'
mr: नेटवर्क %1$sमध्ये फारवर्ड mode='%2$s'सह असमर्थीत <ip> एलिमेंट

en: Unsupported <mac> element in network %1$s with forward mode='%2$s'
mr: नेटवर्क %1$s अंतर्गत असमर्थीत <mac> एलिमेंट, फारवर्ड मोड='%2$s' सह

en: Unsupported <tftp> element in an IPv6 element in network '%1$s'
mr: नेटवर्क '%1$s'मध्ये IPv6 एलिमेंटमध्ये असमर्थीत <tftp> एलिमेंट

en: Unsupported NUMA memory placement mode '%1$s'
mr: असमर्थीत NUMA मेमरि प्लेसमेंट मोड '%1$s'

en: Unsupported NUMA memory tuning mode '%1$s'
mr: असमर्थीत NUMA मेमरि ट्युनिंग मोड '%1$s'

en: Unsupported OS type: %1$s
mr: असमर्थीत OS प्रकार: %1$s

en: Unsupported SMBIOS mode '%1$s'
mr: असमर्थीत SMBIOS मोड '%1$s'

en: Unsupported action: %1$s
mr: असमर्थीत कृती: %1$s

en: Unsupported algorithm '%1$s'
mr: असमर्थीत अल्गोरिदम '%1$s'

en: Unsupported bus type '%1$s'
mr: असमर्थीत बस प्रकार '%1$s'

en: Unsupported bus type '%1$s' for %2$s
mr: असमर्थीत बस प्रकार '%1$s', %2$s करिता

en: Unsupported bus type '%1$s' for device type '%2$s'
mr: साधन प्रकार '%1$s' करिता असमर्थीत बस प्रकार '%2$s'

en: Unsupported capacity-to-allocation relation
mr: असमर्थीत capacity-to-allocation रिलेशन

en: Unsupported character device TCP protocol '%1$s'
mr: असमर्थीत कॅरेक्टर डिव्हाइस TCP प्रोटोकॉल '%1$s'

en: Unsupported character device type '%1$s'
mr: असमर्थीत कॅरेक्टर डिव्हाइस प्रकार '%1$s'

en: Unsupported config format '%1$s'
mr: असमर्थीत काँफिग रूपण '%1$s'

en: Unsupported config type %1$s
mr: असमर्थीत कॉनफिग प्रकार %1$s

en: Unsupported controller model: %1$s
mr: असमर्थीत कंट्रोलर मॉडल: %1$s

en: Unsupported device type %1$d
mr: असमर्थीत साधन प्रकार %1$d

en: Unsupported device type '%1$s'
mr: असमर्थीत साधन प्रकार '%1$s'

en: Unsupported disk address type '%1$s'
mr: असमर्थीत डिस्क पत्ता प्रकार '%1$s'

en: Unsupported disk device type '%1$s'
mr: असमर्थीत डिस्क साधन प्रकार '%1$s'

en: Unsupported forward mode '%1$s'
mr: असमर्थीत फॉरवर्ड मोड '%1$s'

en: Unsupported graphics type '%1$s'
mr: असमर्थीत ग्राफिक्स् प्रकार '%1$s'

en: Unsupported host device mode %1$s
mr: असमर्थीत यजमान साधन पद्धती %1$s

en: Unsupported host device type %1$s
mr: असमर्थीत यजमान प्रकार साधन %1$s

en: Unsupported hostdev mode %1$s
mr: hostdev मोड %1$s असमर्थीत

en: Unsupported hostdev type %1$s
mr: hostdev प्रकार %1$s असमर्थीत

en: Unsupported migration cookie feature %1$s
mr: असमर्थीत माइग्रेशन कूकि गुणविशेष %1$s

en: Unsupported net type '%1$s'
mr: असमर्थीत नेट प्रकार '%1$s'

en: Unsupported network type %1$s
mr: असमर्थीत नेटवर्क प्रकार %1$s

en: Unsupported network-wide <bandwidth> element in network %1$s with forward mode='%2$s'
mr: नेटवर्क %1$s अंतर्गत असमर्थीत नेटवर्कवाइड <bandwidth> एलिमेंट, फारवर्ड मोड='%2$s' सह

en: Unsupported numatune mode '%1$d'
mr: असमर्थीत numatune मोड '%1$d'

en: Unsupported numatune placement '%1$d'
mr: असमर्थीत numatune प्लेसमेंट '%1$d'

en: Unsupported object type %1$d
mr: असमर्थीत ऑब्जेक्ट प्रकार %1$d

en: Unsupported root filesystem type %1$s
mr: असमर्थीत रूट फाइलप्रणाली प्रकार %1$s

en: Unsupported spicevmc target name '%1$s'
mr: असमर्थीत spicevmc लक्ष्य नाव '%1$s'

en: Unsupported video device type '%1$s'
mr: असमर्थीत व्हिडिओ साधन प्रकार '%1$s'

en: Unsupported virt type
mr: असमर्थीत virt प्रकार

en: Unused
mr: न वापरलेले

en: Unusual value in %1$s/devices/%2$s/class: %3$s
mr: %1$s/devices/%2$s/class: %3$s अंतर्गत असामान्य मूल्य

en: Update device from an XML <file>.
mr: XML <file> पासून साधन सुधारित करा.

en: Update the media
mr: मिडीया सुधारित करा

en: Updated
mr: सुधारित केले

en: Upgrade to a kernel supporting namespaces
mr: नेमस्पेसेस्ला समर्थन पुरवणाऱ्या कर्नलकरिता सुधारणा करा

en: Upload file contents to a volume
mr: वॉल्युमकरिता फाइल अंतर्भुत माहिती अपलोड करा

en: Usage
mr: वापरणी

en: Usage: $program_name {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload|gueststatus|shutdown}
mr: वापर: $program_name {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload|gueststatus|shutdown}

en: Used memory:
mr: वापरलेली स्मृती:

en: Username request failed
mr: वापरकर्तानाव विनंती अपयशी

en: Using API: %1$s %2$d.%3$d.%4$d
mr: API वापरत आहे: %1$s %2$d.%3$d.%4$d

en: Using library: libvirt %1$d.%2$d.%3$d
mr: लाइब्ररि: libvirt %1$d.%2$d.%3$d याचा वापर करत आहे

en: Uuid is null
mr: Uuid null आहे

en: VFB %1$s too big for destination
mr: VFB %1$s लक्ष्यकरिता खूप मोठे आहे

en: VFIO PCI device assignment is not supported by this version of qemu
mr: VFIO PCI साधन वाटप qemuच्या ह्या आवृत्तीसह समर्थीत नाही

en: VFIO device assignment is currently not supported on this system
mr: VFIO साधन वाटप आत्ता या प्रणालीवर समर्थीत नाही

en: VM is already active
mr: VM आधिपासूनच सक्रीय आहे

en: VMX entry '%1$s' contains unsupported scheme '%2$s'
mr: VMX नोंदणी '%1$s' मध्ये असमर्थीत योजना '%2$s' समाविष्टीत आहे

en: VMX entry '%1$s' doesn't contain a port part
mr: VMX नोंदणी '%1$s' मध्ये पोर्ट भाग समाविष्टीत नाही

en: VMX entry 'annotation' contains invalid escape sequence
mr: VMX नोंदणी 'annotation' मध्ये अवैध एस्केप अनुक्रम आढळले

en: VMX entry 'name' contains invalid escape sequence
mr: VMX नोंदणी 'name' मध्ये अवैध एस्केप अनुक्रम आढळले

en: VMX entry 'sched.cpu.affinity' contains a %1$d, this value is too large
mr: VMX नोंदणी 'sched.cpu.affinity' मध्ये %1$d समाविष्टीत, परंतु हे मूल्य खूप मोठे आहे

en: VNC supports connected='keep' only
mr: VNC फक्त connected='keep' करिता समर्थन पुरवते

en: Value '%1$s' is not representable as %2$s
mr: मूल्य '%1$s', %2$s म्हणून प्रस्तुत करणे अशक्य

en: Value '%1$s' is out of %2$s range
mr: मूल्य '%1$s', %2$s व्याप्तिच्या बाहेर आहे

en: Variable value contains invalid character
mr: वेरियेबल मूल्यात अवैध अक्षर समाविष्टीत आहे

en: Virsh command line tool of libvirt %1$s
mr: libvirt %1$sचे Virsh आदेश ओळ साधन

en: Virtual machines need to be saved
mr: साठवण्याजोगी वर्च्युअल मशीन्स

en: Virtual port profile association not supported on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर वर्च्युअल पोर्ट प्रोफाइल असोशिएशन समर्थीत नाही

en: Vol %1$s cloned from %2$s
mr: %2$s पासून खंड %1$s क्लोन केले

en: Vol %1$s created
mr: खंड %1$s बनविले

en: Vol %1$s created from %2$s
mr: खंड %1$s पासून %2$s निर्माण केले

en: Vol %1$s created from input vol %2$s
mr: इंपुट खंड %2$s पासून खंड %1$s बनवले

en: Vol %1$s deleted
mr: खंड %1$s नष्ट केले

en: Vol %1$s wiped
mr: खंड %1$s नष्ट केले

en: Volume '%1$s' was not found in domain's definition.
mr: डोमेनच्या वर्णनमध्ये खंड '%1$s' आढळले नाही.

en: Volume '%1$s'(%2$s) removed.
mr: खंड '%1$s'(%2$s) काढून टाकले.

en: Volume name '%1$s' doesn't have expected format '<directory>/<file>'
mr: खंड नाव '%1$s' मध्ये अनपेक्षित रूपण '<directory>/<file>' नाही

en: Volume name '%1$s' has unsupported suffix, expecting '.vmdk'
mr: खंड नाव '%1$s' कडे असमर्थीत सफिक्स् आढळले, '.vmdk' अपेक्षित

en: Volume path '%1$s' did not start with parent pool source device name.
mr: खंड मार्ग '%1$s' मुख्य साठा स्त्रोत साधन नावाशी सुरू झाले नाही.

en: Volume path '%1$s' is a FIFO
mr: वॉल्युम मार्ग '%1$s' हे FIFO आहे

en: Volume path '%1$s' is a socket
mr: वॉल्युम मार्ग '%1$s' हे सॉकेट आहे

en: WARN
mr: सावधानता

en: Waiting for %d guests to shut down, %d seconds left\n
mr: %d अतिथी पूर्णपणे बंद होण्याची प्रतिक्षा करत आहे, %d सेकंद उर्वरित\n

en: Waiting for %d guests to shut down\n
mr: %d अतिथी पूर्णपणे बंद होण्याची प्रतिक्षा करत आहे\n

en: Waiting for guest %s to shut down, %d seconds left\n
mr: अतिथी %s करिता पूर्णपणे बंद होण्यास प्रतिक्षा करत आहे, %d सेकंद बाकि\n

en: Waiting for guest %s to shut down\n
mr: पूर्णपणे बंद होण्यास अतिथी %s करिता प्रतिक्षा करत आहे\n

en: Wakeup a domain that was previously suspended by power management.
mr: पावर व्यवस्थापनतर्फे पूर्वी सस्पेंड केलेल्या डोमेनला सुरू करा.

en: Watchdog
mr: वॉचडॉग

en: Welcome to %1$s, the virtualization interactive terminal.
mr: %1$s मध्ये सुस्वागतम, आभासीकरण संवादी टर्मिनल.

en: Wiping volume '%1$s'(%2$s) ...
mr: खंड '%1$s'(%2$s) नष्ट करत आहे...

en: Write of '%1$s' to '%2$s' during vport create/delete failed
mr: vport निर्माण/नष्ट करतेवेळी '%1$s' चे '%2$s' करिता लेखन अपयशी ठरले

en: Write to '%1$s' to trigger host scan failed
mr: आयोजक स्कॅन सक्रीय करण्याकरिता '%1$s' करिता लेखन अपयशी

en: Wrong MAC address
mr: चुकीचा MAC पत्ता

en: Wrong XML element type %1$d
mr: चुकिचे XML एलिमेंट प्रकार %1$d

en: Wrong length MAC address
mr: चूकीच्या लांबीचे MAC पत्ते

en: Wrong or no <model> 'type' attribute specified with <interface type='vhostuser'/>. vhostuser requires the virtio-net* frontend
mr: <interface type='vhostuser'/> सह चुकिचे किंवा शून्य <model> 'type' गुणधर्म निर्देशीत केले. vhostuser ला virtio-net* फ्रंटएंड आवश्यक आहे

en: XBZRLE is active, but 'bytes' data was missing
mr: XBZRLE सक्रीय आहे, परंतु 'bytes' डाटा आढळले नाही

en: XBZRLE is active, but 'cache-miss' data was missing
mr: XBZRLE सक्रीय आहे, परंतु 'cache-miss' डाटा आढळले नाही

en: XBZRLE is active, but 'cache-size' data was missing
mr: XBZRLE सक्रीय आहे, परंतु 'cache-size' डाटा आढळले नाही

en: XBZRLE is active, but 'overflow' data was missing
mr: XBZRLE सक्रीय आहे, परंतु 'overflow' डाटा आढळले नाही

en: XBZRLE is active, but 'pages' data was missing
mr: XBZRLE सक्रीय आहे, परंतु 'pages' डाटा आढळले नाही

en: XML description is invalid or not well formed
mr: XML वर्णन अवैध किंवा योग्य रूपण नाही

en: XML does not contain expected 'cpu' element
mr: XML मध्ये अनपेक्षित 'cpu' घटक समाविष्टीत नाही

en: XML error: %1$s
mr: XML त्रुटी: %1$s

en: XML file
mr: XML फाइल

en: XML node doesn't contain text, expecting an %1$s value
mr: XML नोडमध्ये मजकूर समाविष्टीत नाही, %1$s मूल्य अपेक्षित

en: XML node doesn't contain text, expecting an xsd:dateTime value
mr: XML नोडमध्ये मजकूर समाविष्टीत नाही, xsd:dateTime मूल्य अपेक्षित आहे

en: XPath evaluation of response for call to '%1$s' failed
mr: '%1$s' करिता कॉल करतेवेळी रेस्पाँस्चे XPath विश्लेषण अपयशी

en: You are trying to remove a snapshot which does not exists
mr: तुम्ही अस्तित्वात नसलेले स्नॅपशॉट काढून टाकायचा प्रयत्न करत आहात

en: You must map the root user of container
mr: कंटेनरच्या रूट वापरकर्त्याला मॅप करणे आवश्यक

en: a different backing store cannot be specified.
mr: वेगळे बॅकिंग स्टोर निर्देशीत करणे अशक्य.

en: a different portgroup entry in network '%1$s' is already set as the default. Only one default is allowed.
mr: नेटवर्क '%1$s' मध्ये वेगळी portgroup नोंदणी आधिपासूनच ठरवली आहे. फक्त एक पूर्वनिर्धारित स्वीकारले जाते.

en: a redefined snapshot must have a name
mr: रिडिफाइंड स्नॅपशॉटकडे नाव असणे आवश्यक

en: a secret with UUID %1$s already defined for use with %2$s
mr: %1$s सह वापरणीकरिता UUID %2$s चे आधीपासूनच ठरवले आहे

en: a secret with UUID %1$s is already defined for use with %2$s
mr: %1$s सह वापरणीकरिता UUID %2$s चे आधीपासूनच ठरवले आहे

en: abort active domain job
mr: सक्रिय क्षेत्राचे जॉब रद्द करा

en: abort on soft errors during migration
mr: माइग्रेशनवेळी सॉफ्ट त्रुटी आढळल्यास रद्द करा

en: abort the active job on the specified disk
mr: निर्देशीत डिस्कवर सक्रिय जॉब रद्द करा

en: access denied
mr: प्रवेश प्रतिबंधीत

en: access denied by policy
mr: धोरण मार्फत प्रवेश नकारले

en: access denied: %1$s
mr: प्रवेश नकारले: %1$s

en: active
mr: सक्रीय

en: active commit requested but '%1$s' is not active
mr: सक्रीय कमीटकरिता विनंती केली परंतु '%1$s' सक्रीय नाही

en: active qemu domains require external disk snapshots; disk %1$s requested internal
mr: सक्रीय qemu डोमेन्स्ला बाहेरिल डिस्क स्नॅपशॉट्स् आवश्यक आहे; डिस्क %1$s ने आंतरिककरिता विनंती केली

en: add a column showing parent snapshot
mr: पॅरेंट स्नॅपशॉट दाखवणारे स्तंभ समाविष्ट करा

en: additionally display the type and device value
mr: अगाऊरित्या प्रकार व साधन मूल्य दाखवा

en: address of disk device
mr: डिस्क साधनचा पत्ता

en: address type='%1$s' not supported in hostdev interfaces
mr: hostdev संवादमध्ये पत्ता प्रकार='%1$s' समर्थीत नाही

en: affect current domain
mr: सध्याचे डोमेन प्रभावीत

en: affect current state of network
mr: सध्याचे नेटवर्क स्तर प्रभावीत करते

en: affect next boot
mr: पुढील बूट प्रभावित होते

en: affect next network startup
mr: पुढील नेटवर्क स्टार्टअप प्रभावीत करते

en: affect running domain
mr: सुरू डोमेन प्रभावीत

en: affect running network
mr: कार्यरत नेटवर्क प्रभावीत करते

en: after reverting, change state to paused
mr: पूर्वस्थितीत आल्यानंतर, स्तराला थांबवलेकरिता बदलवा

en: after reverting, change state to running
mr: पूर्वस्थितीत आल्यानंतर, स्तराला सुरूकरिता बदलवा

en: allocate the new capacity, rather than leaving it sparse
mr: नवीन क्षमतेचे वाटप करा, स्पार्स् करण्याऐवजी

en: allocated netlink buffer is too small
mr: वाटपकेलेले नेटलिंग बफर खूपच लहान आहे

en: allow cloning to new name
mr: नवीन नावकरिता क्लोनिंग स्वीकारा

en: allow renaming an existing snapshot
mr: अस्तित्वातील स्नॅपशॉटला पुनःनामांकरिता स्वीकारा

en: allow the resize to shrink the volume
mr: खंड संकोचीत करण्यासाठी पुनःआकार स्वीकारा

en: already active
mr: आधिपासूनच सक्रिय

en: also print reason for the state
mr: स्तरकरिता कराण देखील छपाई करा

en: also set edited snapshot as current
mr: संपादित स्नॅपशॉटला सध्याचे म्हणून ठरवा

en: alter live configuration of running domain
mr: सुरू डोमेनची लाइव्ह संरचना बदला

en: alter persistent configuration, effect observed on next boot
mr: पर्सिस्टंट संरचना बदला, केलेले बदल पुढील बूटमध्ये आढळतील

en: amount of data to download
mr: डाउनलोड करण्यासाठीचा डाटा

en: amount of data to upload
mr: अपलोड करण्याजोगी डाटा

en: apparmor_parser exited with error
mr: apparmor_parser त्रुटीविना बाहेर पडले

en: applyDHCPOnlyRules failed - spoofing not protected!
mr: applyDHCPOnlyRules failed - स्पूफिंग सुरक्षित नाही!

en: architecture
mr: आर्किटेक्चर

en: architecture from emulator '%1$s' doesn't match given architecture '%2$s'
mr: एम्युलेटर '%1$s' पासून आर्किटेक्चर दिलेल्या आर्किटेक्चर '%2$s' सह जुळत नाही

en: argument key '%1$s' must not be negative
mr: आर्ग्युमेंट कि '%1$s' नकारात्मक नसावे

en: argument key '%1$s' must not have null value
mr: आग्यमेंट कि '%1$s' कडे null मूल्य नसावे

en: argument unsupported
mr: घटक असमर्थीत

en: argument unsupported: %1$s
mr: घटक असमर्थीत: %1$s

en: argument virt_type must not be NULL
mr: घटक virt_type NULL नसावे

en: arguments to echo
mr: echo करण्याजोगी बाब

en: array element missing in guest-get-vcpus return value
mr: guest-get-vcpus रिटर्न मूल्यमध्ये अरे एलिमेंट आढळले नाही

en: at line %1$d: %2$s%3$s
    %4$s
mr: %1$d: %2$s%3$s येथे
    %4$s

en: attach device from an XML file
mr: XML फाइलपासून साधन संयुक्त करा

en: attach disk device
mr: डीस्क साधन जोडा

en: attach network interface
mr: अवैध नेटवर्क संवादपट

en: attach to console after creation
mr: बनवल्यानंतर कन्सोलशी जुळवा

en: attaching serial console is not supported
mr: सिरिअल कंसोलची जोडणी समर्थीत नाही

en: attempt to merge virtualports with mismatched instanceids ('%1$s' and '%2$s')
mr: जुळणीअशक्य instanceids ('%1$s' व '%2$s') सह वर्च्युअलपोर्टस् एकत्र करण्याचा प्रयत्न

en: attempt to merge virtualports with mismatched interfaceids ('%1$s' and '%2$s')
mr: जुळणीअशक्य interfaceids ('%1$s' व '%2$s') सह वर्च्युअलपोर्टस् एकत्र करण्याचा प्रयत्न

en: attempt to merge virtualports with mismatched managerids (%1$d and %2$d)
mr: जुळणीअशक्य managerids (%1$d व %2$d) सह वर्च्युअलपोर्टस् एकत्र करण्याचा प्रयत्न

en: attempt to merge virtualports with mismatched profileids ('%1$s' and '%2$s')
mr: जुळणीअशक्य profileids ('%1$s' व '%2$s') सह वर्च्युअलपोर्टस् एकत्र करण्याचा प्रयत्न

en: attempt to merge virtualports with mismatched typeids (%1$d and %2$d)
mr: जुळणीअशक्य managerids (%1$d व %2$d) सह वर्च्युअलपोर्टस् एकत्र करण्याचा प्रयत्न

en: attempt to merge virtualports with mismatched typeidversions (%1$d and %2$d)
mr: जुळणीअशक्य typeidversions (%1$d व %2$d) सह वर्च्युअलपोर्टस् एकत्र करण्याचा प्रयत्न

en: attempt to merge virtualports with mismatched types (%1$s and %2$s)
mr: जुळणी अशक्य प्रकार (%1$s व %2$s) सह वर्च्युअलपोर्टस् एकत्र करण्याचा प्रयत्न

en: authentication cancelled
mr: ओळखपटवणे रद्द केले

en: authentication cancelled: %1$s
mr: ओळखपटवणे रद्द केले: %1$s

en: authentication failed
mr: अधिप्रमाणन अपयशी

en: authentication failed, see test XML for the correct username/password
mr: ओळख पटवणे अपयशी, योग्य वापरकर्तानाव किंवा पासवर्डकरिता चाचणी XML पहा

en: authentication failed: %1$s
mr: अधिप्रमाणन अपयशी: %1$s

en: authentication required
mr: अधिप्रमाणन आवश्यक

en: authentication with private key '%1$s' has failed: %2$s
mr: प्राइव्हेट कि '%1$s' सह ओळख पटवणे अपयशी: %2$s

en: automatically destroy the guest when virsh disconnects
mr: virsh खंडीत झाल्यानंतर अतिथीला स्वयं नष्ट करा

en: autostart a domain
mr: डोमेन स्वतः सुरू करा

en: autostart a network
mr: नेटवर्क आपोआप सुरू करा

en: autostart a pool
mr: संग्रह स्वयंप्रारंभ करा

en: avoid file system cache when dumping
mr: डम्प करताना फाइल प्रणाली कॅशे टाळा

en: avoid file system cache when loading
mr: लोड करतेवेळी फाइल प्रणाली कॅशे टाळा

en: avoid file system cache when restoring
mr: पुनःसाठवतेवेळी फाइल प्रणाली कॅशे टाळा

en: avoid file system cache when saving
mr: साठवतेवेळी फाइल प्रणाली कॅशे टाळा

en: background job
mr: पार्श्वभूमी जॉब

en: backing store parser is not implemented for protocol %1$s
mr: प्रोटोकॉल %1$s करिता बॅकिंग स्टोर पार्सर लागू केले नाही

en: bad command
mr: अयोग्य आदेश

en: bad pathname
mr: अयोग्य मार्गनाव

en: bandwidth %1$llu cannot be represented in result
mr: बँडविड्थ %1$llu ला परिणाम अंतर्गत प्रस्तु करणे अशक्य

en: bandwidth limit in MiB/s
mr: बँडविड्थ मर्यादा MiB/s मध्ये

en: bandwidth must be less than %1$llu
mr: बँडविड्थ %1$llu पेक्षा कमी असावे

en: bandwidth must be less than %1$llu bytes
mr: बँडविड्थ %1$llu पेक्षा कमी पाहिजे

en: base '%1$s' is not immediately below '%2$s' in chain for '%3$s'
mr: बेस '%1$s', चेन '%2$s' मध्ये परस्पर खाली नाही, '%3$s' करिता

en: base64-encoded secret value
mr: base64-एनकोडेड गोपणीयता मूल्य

en: bhyve state driver is not active
mr: bhyve स्तर ड्राइव्हर सक्रीय नाही

en: blkio cgroup isn't mounted
mr: blkio cgroup माउंट केले नाही

en: block
mr: ब्लॉक

en: block copy still active
mr: ब्लॉक कॉपी अजूनही सक्रिय

en: block copy still active: %1$s
mr: ब्लॉक कॉपी अजूनही सक्रिय: %1$s

en: block device
mr: ब्लॉक साधन

en: block peek request too large for remote protocol, %1$zi > %2$d
mr: दूर्रस्थ शिष्टाचार करिता ब्लॉक कमाल विनंती खूपच जास्त आहे, %1$zi > %2$d

en: block_io_throttle device entry was not in expected format
mr: block_io_throttle साधन नोंदणी अपेक्षित स्वरूपात आढळले नाही

en: block_io_throttle field '%1$s' missing in qemu's output
mr: qemu आउटपुट मध्ये block_io_throttle क्षेत्र '%1$s' आढळले नाही

en: block_io_throttle inserted entry was not in expected format
mr: block_io_throttle अंतर्भुत नोंदणी अपेक्षित स्वरूपात आढळले नाही

en: blockdev flag requested for disk %1$s, but file '%2$s' is not a block device
mr: डिस्क %1$s करिता blockdev फ्लॅगसाठी विनंती केली, परंतु फाइल '%2$s' ब्लॉक साधन नाही

en: blocked
mr: अडवलेलेे

en: blockstats device entry was not in expected format
mr: blockstats उपकरण नोंदणी अपेक्षीत रूपात आढळले नाही

en: blockstats stats entry was not in expected format
mr: blockstats आकडेवारी नोंदणी अपेक्षीत रूपात आढळले नाही

en: bond arp monitoring has no target
mr: बाँड arp मॉनीटरींगला लक्ष्य आढळले नाही

en: bond interface arpmon interval missing or invalid
mr: बाँड संवाद arpmon अवधी आढळले नाही किंवा अवैध आहे

en: bond interface arpmon target missing
mr: बाँड संवाद arpmon लक्ष्य आढळले नाही

en: bond interface miimon downdelay invalid
mr: बाँड संवाद miimon downdelay अवैध आहे

en: bond interface miimon freq missing or invalid
mr: बाँड संवाद miimon freq आढळली नाही किंवा अवैध आहे

en: bond interface miimon updelay invalid
mr: बाँड संवाद miimon updelay अवैध आहे

en: bond interface misses the bond element
mr: बाँड संवादाला बाँड घटक आढळले नाही

en: boot order '%1$s' used for more than one device
mr: बूट क्रमवारि '%1$s', एकापेक्षाजास्त साधनकरिता वापरले जाते

en: booted
mr: बूट केले

en: bridge %1$s doesn't exist
mr: ब्रिज %1$s अस्तित्वात नाही

en: bridge '%1$s' has an invalid netmask or IP address
mr: ब्रिज '%1$s' कडे अवैध नेटमास्क किंवा IP पत्ता आहे

en: bridge '%1$s' has an invalid prefix
mr: ब्रिज '%1$s' कडे अवैध प्रिफिक्स् आढळले

en: bridge an existing network device
mr: अस्तित्वातील नेटवर्क साधनाला ब्रिज करा

en: bridge interface misses the bridge element
mr: ब्रीज संवादला ब्रीज घटक आढळले नाही

en: bridge interface stp should be on or off got %1$s
mr: ब्रीज संवाद stp सुरू किंवा बंद असायला हवे %1$s प्राप्त झाले

en: bridge name '%1$s' already in use.
mr: ब्रीज नाव '%1$s' आधिपासूनच वापरणीत आहे.

en: bridge name not allowed in %1$s mode (network '%2$s')
mr: %1$s मोडमध्ये (नेटवर्क '%2$s') ब्रिज्चे नाव स्वीकार्य नाही

en: buffer for root interface name is too small
mr: रूट इंटरफेस नावकरिता बफर खूपच छोटे आहे

en: buffer too small for IP address
mr: IP पत्त्याकरिता बफर खूपच छोटे आहे

en: buffer too small for IPv6 address
mr: IPv6 पत्त्याकरिता बफर खूपच छोटे आहे

en: build a pool
mr: संग्रह बिल्ड् करा

en: building
mr: बिल्ड् सुरू आहे

en: bypass cache unsupported by this system
mr: ह्या प्रणालीतर्फे कॅशे बायपास असमर्थीत आहे

en: cache mode of disk device
mr: डिस्क साधनचे कॅशे मोड

en: caller ignores cookie or cookielen
mr: कॉलर कूकि किंवा cookielen ला दुर्लक्ष करतो

en: caller ignores cookieout or cookieoutlen
mr: कॉलर cookieout किंवा cookieoutlen कडे दुर्लक्ष करतो

en: caller ignores uri_out
mr: कॉलर uri_out ला दुर्लक्ष करतो

en: can't change link state: device alias not found
mr: लिंक स्तर बदलणे अशक्य: डिव्हाइस अलायस आढळले नाही

en: can't change numatune mode for running domain
mr: डोमेन चालविण्याकरिता numatune मोड अशक्य

en: can't convert relative size: '%1$s'
mr: संबंधीत आकार: '%1$s' रूपांतरीत करणे अशक्य

en: can't keep relative backing relationship
mr: संबंधित बॅकिंग संबंध ठेवणे अशक्य

en: can't open session to the domain with id %1$d
mr: id %1$d सह डोमेनकरिता सत्र उघडणे अशक्य

en: can't parse cputune emulator period value
mr: cputune एम्युलेटर पिरिअड मूल्य वाचणे अशक्य

en: can't parse cputune emulator quota value
mr: cputune एम्युलेटर कोटा मूल्य वाचणे अशक्य

en: can't parse cputune period value
mr: cputune पिरिअड मूल्य वाचणे अशक्य

en: can't parse cputune quota value
mr: cputune कोटा मूल्य वाचणे अशक्य

en: can't parse cputune shares value
mr: cputune शेअर्स मूल्य वाचणे अशक्य

en: can't shrink capacity below existing allocation
mr: अस्तित्वातील क्षमतापेक्षा कमी करणे अशक्य

en: can't update '%1$s' section of network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%2$s' चे '%1$s' विभाग सुधारित करणे अशक्य

en: can't update unrecognized section of network
mr: नेटवर्कचे अनोळखे विभाग सुधारीत करणे अशक्य

en: canceled
mr: रद्द केले

en: canceled by client
mr: क्लाएंटतर्फे रद्द केले

en: cannot abort incoming migration; use virDomainDestroy instead
mr: येणारे माइग्रेशन रद्द करणे अशक्य; त्याऐवजी virDomainDestroy याचा वापर करा

en: cannot acquire job mutex
mr: job mutex प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot acquire state change lock
mr: स्तर बदल कुलूपबंद प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot acquire state change lock due to max_queued limit
mr: max_queued मर्यादामुळे स्तर बदल कुलूपबंद करणे अशक्य

en: cannot add netlink membership
mr: netlink सदस्यता समाविष्ट करणे अशक्य

en: cannot allocate %1$llu bytes in file '%2$s'
mr: फाइल '%2$s' अंतर्गत %1$llu बाइट्सचे वाटप अशक्य

en: cannot allocate nlhandle for netlink
mr: netlink करिता nlhandle वाटप अशक्य

en: cannot allocate placeholder nlhandle for netlink
mr: netlink करिता प्लेसहोल्डर nlhandle वाटप अशक्य

en: cannot apply process capabilities %1$d
mr: क्षमता %1$d चे विश्लेषण लागू करणे अशक्य

en: cannot become session leader
mr: सत्र प्रतिनिधी बनणे शक्य नाही

en: cannot block signals
mr: संकेत ब्लॉक करणे अशक्य

en: cannot change between online and offline snapshot state in snapshot %1$s
mr: स्नॅपशॉट %1$s मध्ये ऑनलाइन व ऑफलाइन स्नॅपशॉट स्तर बदलणे अशक्य

en: cannot change keymap setting on spice graphics
mr: स्पाइस ग्राफिक्सवर किमॅप सेटिंग बदलणे अशक्य

en: cannot change keymap setting on vnc graphics
mr: vnc ग्राफिक्सवर किमॅप सेटिंग बदलणे अशक्य

en: cannot change network interface mac address from %1$s to %2$s
mr: %1$s पासून %2$s करिता नेटवर्क इंटरफेस मॅक पत्ता बदलणे अशक्य

en: cannot change network interface type to '%1$s'
mr: नेटवर्क इंटरफेस प्रकारला '%1$s' करिता बदलणे अशक्य

en: cannot change permission of '%1$s'
mr: '%1$s' ची परवानगी बदलण्यास अशक्य

en: cannot change persistent config of a transient domain
mr: ट्रांजिएंट डोमेनची पर्सिस्टंट संरचना बदलणे अशक्य

en: cannot change persistent config of a transient network
mr: ट्रांजिएंट नेटवर्कची पर्सिस्टंट संरचना बदलणे अशक्य

en: cannot change port settings on spice graphics
mr: स्पाइस ग्राफिक्सवर पोर्ट सेटिंग्स् बदलणे अशक्य

en: cannot change port settings on vnc graphics
mr: vnc ग्राफिक्सवर पोर्ट सेटिंग्स् बदलणे अशक्य

en: cannot change private flag on existing secret
mr: अस्तित्वातील गोपणीयतावरील private फ्लॅग बदलवणे अशक्य

en: cannot change to '%1$u' group
mr: '%1$u' गटकरिता बदलणे अशक्य

en: cannot change to root directory
mr: रूट डिरेक्ट्रीचा वापर करणे अशक्य

en: cannot change to root directory: %1$s
mr: रूट डिरेक्ट्री वापरणे अशक्य: %1$s

en: cannot change to uid to '%1$u'
mr: uidला '%1$u' असे बदलणे अशक्य

en: cannot chmod '%1$s' to 0660
mr: '%1$s' करिता 0660 chmod अशक्य

en: cannot chown %1$s to (%2$u, %3$u)
mr: %1$s यांस (%2$u, %3$u) करिता chown करणे अशक्य

en: cannot chown '%1$s' to (%2$u, %3$u)
mr: '%1$s' यांस (%2$u, %3$u) करिता chown अशक्य

en: cannot chown '%1$s' to group %2$u
mr: '%1$s' ला ग्रूप %2$u करिता chown करणे अशक्य

en: cannot close file
mr: फाइल बंद करणे अशक्य

en: cannot close file %1$s
mr: फाइल %1$s बंद करणे अशक्य

en: cannot close file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' बंद करणे अशक्य

en: cannot close file: %1$s
mr: फाइल: %1$s बंद करणे अशक्य

en: cannot close volume %1$s
mr: खंड %1$s बंद करणे अशक्य

en: cannot compare CPUs of %1$s architecture
mr: %1$s आर्किटेक्चरचे CPUs सह तुलना करणे अशक्य

en: cannot compute baseline CPU of %1$s architecture
mr: %1$s आर्किटेक्चरचे बेसलाईल CPU कमप्यूट करणे अशक्य

en: cannot connect to netlink socket with protocol %1$d
mr: प्रोटोकॉल %1$d सह netlink सॉकेटकरिता जोडणी अशक्य

en: cannot convert disk '%1$s' to bus/device index
mr: बस/साधन निर्देशांक करिता डिस्क '%1$s' रूपांतरीत करणे अशक्य

en: cannot copy from volume to a directory volume
mr: खंड पासून डिरेक्ट्री खंड करिता प्रत बनवणे अशक्य

en: cannot create %1$s
mr: '%1$s' निर्माण करणे अशक्य

en: cannot create a new stream
mr: नवीन स्ट्रिमचे निर्माण अशक्य

en: cannot create a vboxSnapshotXmlPtr
mr: vboxSnapshotXmlPtr निर्माण करणे अशक्य

en: cannot create autostart directory %1$s
mr: स्वयं प्रारंभ डिरेक्ट्री %1$s बनवणे अशक्य

en: cannot create autostart directory '%1$s'
mr: डिरेक्ट्री '%1$s' स्वयं प्रारंभ करण्यास अशक्य

en: cannot create capabilities for libxenlight
mr: libxenlight करिता क्षमता निर्माण करणे अपयशी

en: cannot create config directory %1$s
mr: संयोजना डिरेक्ट्री %1$s बनवणे अशक्य

en: cannot create config directory '%1$s'
mr: संयोजना डिरेक्ट्री '%1$s' बनवणे अशक्य

en: cannot create directory %1$s
mr: डिरेक्ट्री %1$s बनवू शकत नाही

en: cannot create file %1$s
mr: फाइल %1$s निर्माण करण्यास अशक्य

en: cannot create file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' निर्माण करण्यास अशक्य

en: cannot create log directory %1$s
mr: लॉग डिरेक्ट्री %1$s बनवणे अशक्य

en: cannot create logger for libxenlight, disabling driver
mr: libxenlight करिता लॉगरचे निर्माण अशक्य, ड्राइव्हर बंद करत आहे

en: cannot create path '%1$s'
mr: मार्ग '%1$s' बनवणे अशक्य

en: cannot create pipe for tunnelled migration
mr: टन्नल्ड् माइग्रेशनकरिता पाइप निर्माण करणे अशक्य

en: cannot create snapshot directory '%1$s'
mr: स्नॅपशॉट डिरेक्ट्री '%1$s' निर्माण करणे अशक्य

en: cannot decode CPU data for %1$s architecture
mr: %1$s आर्किटेक्चरसाठी CPU डाटा डिकोड करणे अशक्य

en: cannot delete domain snapshot for running domain
mr: सुरू असलेल्या डोमेनकरिता डोमेन स्नॅपशॉट नष्ट करणे अशक्य

en: cannot delete inactive domain with %1$d snapshots
mr: %1$d स्नॅपशॉट्स्सह निष्क्रीय डोमेन नष्ट करणे अशक्य

en: cannot delete metadata of a snapshot with children
mr: चिल्डरनसह स्नॅपशॉटचा मेटाडाटा नष्ट करणे अशक्य

en: cannot delete snapshots of running domain
mr: सुरू असलेल्या डोमेनकरिता स्नॅपशॉट नष्ट करणे अशक्य

en: cannot determine filesystem for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता फाइलप्रणाली ओळखणे अशक्य

en: cannot do managed save for transient domain
mr: ट्रांजिअंट डोमेनकरिता व्यवस्थापीत साठवणे अशक्य

en: cannot download from volume %1$s
mr: खंड '%1$s' पासून डाउनलोड अशक्य

en: cannot encode CPU data for %1$s architecture
mr: %1$s आर्किटेक्चरसाठी CPU डाटा एनकोड करणे अशक्य

en: cannot enforce change protection
mr: बदल सुरक्षा जबरनपणे लागू करणे अशक्य

en: cannot execute binary %1$s
mr: बायनरी %1$s कार्यान्वीत करणे अशक्य

en: cannot extend file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' वाढवणे अशक्य

en: cannot extract blkiotune nodes
mr: blkiotune नोडस् प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot extract console devices
mr: कंसोल साधने प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot extract device leases
mr: डिव्हाइस लिजेस् प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot extract emulatorpin nodes
mr: emulatorpin नोड्स् प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot extract hugepages nodes
mr: ह्युजपेजेस नोड्जची प्राप्ति अशक्य

en: cannot extract iothreadpin nodes
mr: iothreadpin नोड्ज प्राप्ति अशक्य

en: cannot extract resource nodes
mr: रिसोअर्स नोड्स प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot fill file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' भरणे अशक्य

en: cannot find CPU map for %1$s architecture
mr: %1$s आर्किटेक्चरकरिता CPU मॅप शोधणे अशक्य

en: cannot find architecture %1$s
mr: आर्किटेक्चर %1$s ला शोधणे अशक्य

en: cannot find channel %1$s
mr: वाहिनी %1$s शोधणे अशक्य

en: cannot find character device %1$s
mr: कॅरेक्टर डिव्हास %1$s शोधणे अशक्य

en: cannot find console device '%1$s'
mr: कंसोल साधन '%1$s' शोधणे अशक्य

en: cannot find init path '%1$s' relative to container root
mr: कंटेनर रूटसह संबंधित init मार्ग '%1$s' शोधणे अशक्य

en: cannot find newly created volume '%1$s'
mr: नवीन बनविलेले खंड '%1$s' शोधणे अशक्य

en: cannot find pid in vmware log file
mr: vmware लॉग फाइलमध्ये pid शोधणे अशक्य

en: cannot find statistics for device '%1$s'
mr: उपकरण '%1$s' करिता आकडेवारी शोधण्यास अशक्य

en: cannot find throttling info for device '%1$s'
mr: साधन '%1$s' करिता थ्रॉटलिंग माहिती शोधणे अशक्य

en: cannot find version pattern "%1$s"
mr: आवृत्ती रचना "%1$s" शोधणे अशक्य

en: cannot fork child process
mr: उप क्रिया विभाजीत करणे अशक्य

en: cannot format %1$s CPU data
mr: %1$s CPU डाटा चे रूणप अशक्य

en: cannot generate a random uuid for instanceid
mr: instanceid करिता विनाक्रम uuid निर्माण करणे अशक्य

en: cannot generate a random uuid for interfaceid
mr: interfaceid करिता विनाक्रम uuid निर्माण करणे अशक्य

en: cannot generate dac user and group id for domain %1$s
mr: डोमेन %1$s करिता dac युजर व ग्रूप id निर्माण करणे अशक्य

en: cannot generate external snapshot name for disk '%1$s' on a '%2$s' device
mr: डिस्क '%1$s' करिता, '%2$s' साधनावरील बाहेरिल स्नॅपशॉट नावचे निर्माण अशक्य

en: cannot generate external snapshot name for disk '%1$s' without source
mr: डिस्क '%1$s' करिता विना स्रोत बाहेरिल स्नॅपशॉट नाव निर्माण करणे अशक्य

en: cannot get CPU affinity of process %1$d
mr: प्रोसेस %1$d चे CPU एफिनिटी सेट करणे अशक्य

en: cannot get RSS for domain
mr: डोमेनकरिता RSS प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot get children disk
mr: चिल्डरन डिस्क प्राप्ति अशक्य

en: cannot get current time
mr: वर्तमान वेळ प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot get disk location
mr: डिस्क ठिकाण प्राप्ति अशक्य

en: cannot get feature flags on macvtap tap
mr: macvtap टॅपवरील गुणविशेष फ्लॅग्स् प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot get file context of '%1$s'
mr: '%1$s' चे फाइल संदर्भ प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot get host CPU capabilities
mr: यजमान CPU क्षमता प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot get interface flags on macvtap tap
mr: macvtap टॅप वरील इंटरफेस फ्लॅग्स् प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot get machine
mr: मशीन प्राप्ति अशक्य

en: cannot get machine name
mr: मशीन नावाची प्राप्ति अशक्य

en: cannot get medium
mr: मिडीयम प्राप्ति अशक्य

en: cannot get medium attachment type
mr: मिडीयम जोडणी प्रकार प्राप्ति अशक्य

en: cannot get medium attachments
mr: मिडीयम जोडणी प्राप्ति अशक्य

en: cannot get netlink socket fd
mr: netlink सॉकेट fd प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot get security props %1$d (%2$s)
mr: सेक्युरिटि गुणधर्म %1$d (%2$s) प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot get settings file path
mr: सेटिंग्ज फाइल मार्गची प्राप्ति अशक्य

en: cannot get snapshot ids
mr: स्नॅपशॉट ids प्राप्ति अशक्य

en: cannot get the host uuid
mr: यजमान uuid प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot get vCPU placement & pCPU time
mr: vCPU प्लेसमेंट & pCPU वेळ प्राप्त करण्यास अशक्य

en: cannot halt after snapshot of transient domain
mr: ट्रांजिएंट डोमेनच्या स्नॅपशॉटनंतर थांबवणे अशक्य

en: cannot halt after transient domain snapshot
mr: ट्रांजिएंट डोमेन स्नॅपशॉट नंतर थांबवणे अशक्य

en: cannot initialize cert object: %1$s
mr: cert ऑब्जेक्ट सुरू करणे अशक्य: %1$s

en: cannot initialize condition variable
mr: अटी वरियेबल प्रारंभ करणे अशक्य

en: cannot initialize libxenlight context, probably not running in a Xen Dom0, disabling driver
mr: libxenlight संदर्भ सुरू करणे अशक्य, कदाचित Xen Dom0 अंतर्गत चालवत नाही, ड्राइव्हर बंद करत आहे

en: cannot initialize monitor condition
mr: मॉनीटर स्थिती प्रारंभ करणे अशक्य

en: cannot initialize mutex
mr: mutex प्रारंभ करणे अशक्य

en: cannot limit locked memory of process %1$lld to %2$llu
mr: प्रोसेस %1$lldची लॉक्ड मेमरि %2$llu करिता मर्यादीत करणे अशक्य

en: cannot limit number of open files of process %1$lld to %2$u
mr: प्रोसेस %1$lldची खुल्या फाइल्स्ची संख्या %2$uकरिता मर्यादित करणे अशक्य

en: cannot limit number of subprocesses of process %1$lld to %2$u
mr: प्रोसेस %1$lldची उपप्रोसेसची संख्या %2$uकरिता मर्यादित करणे अशक्य

en: cannot list SASL mechanisms %1$d (%2$s)
mr: SASL कार्यपद्धती %1$d (%2$s) यादीत दर्शवू शकत नाही

en: cannot list vcpu pinning for an inactive domain
mr: असक्रीय क्षेत्रकरिता vcpu पिन्नींग सूची दाखवणे अशक्य

en: cannot list vcpus for an inactive domain
mr: असक्रीय क्षेत्रसाठी vcpus सूची निर्माण करणे अशक्य

en: cannot load AppArmor profile '%1$s'
mr: AppArmor प्रोफाइल '%1$s' लोड करणे अशक्य

en: cannot load cert data from %1$s: %2$s
mr: %1$s: %2$s पासून सर्ट डाटा लोड करणे अशक्य

en: cannot lookup default selinux label for tap fd %1$d
mr: tap fd %1$d करिता पूर्वनिर्धारित selinux लेबल शोधणे अशक्य

en: cannot migrate domain with %1$d snapshots
mr: %1$d स्नॅपशॉट्स्सह डोमेनला स्थानांतरीत करणे अशक्य

en: cannot migrate domain with I/O error
mr: I/O त्रुटीसह डोमेन माइग्रेट करणे अशक्य

en: cannot mix caller fds with blocking execution
mr: ब्लॉकिंग एक्जिक्युशनसह कॉलर fds एकत्र करणे अशक्य

en: cannot mix string I/O with asynchronous command
mr: असिंक्रोनस आदेशसह स्ट्रिंग I/O एकत्र करणे अशक्य

en: cannot mix string I/O with daemon
mr: डिमनसह स्ट्रिंग I/O एकत्र करणे अशक्य

en: cannot modify network device boot index setting
mr: नेटवर्क साधन बूट इंडेक्स् सेटिंग संपादित करणे अशक्य

en: cannot modify network device guest PCI address
mr: नेटवर्क साधन अतिथी PCI पत्ता संपादित करणे अशक्य

en: cannot modify network device model from %1$s to %2$s
mr: %1$s पासून %2$s करिता नेटवर्क साधन मॉडल संपादित करणे अशक्य

en: cannot modify network device rom bar setting
mr: नेटवर्क साधन rombar संपादित करणे अशक्य

en: cannot modify network device script attribute
mr: नेटवर्क साधन स्क्रिप्ट गुणधर्म संपादित करणे अशक्य

en: cannot modify network device tap name
mr: नेटवर्क साधन टॅप नाव संपादित करणे अशक्य

en: cannot modify the persistent configuration of a domain
mr: डोमेनची स्थीर संरचना संपादीत करणे अशक्य

en: cannot modify virtio network device driver attributes
mr: virtio नेटवर्क साधन ड्राइव्हर गुणधर्म संपादित करणे अशक्य

en: cannot obtain CPU freq
mr: CPU freq प्राप्ति अशक्य

en: cannot open %1$s
mr: %1$s उघडणे अशक्य

en: cannot open '%1$s'
mr: '%1$s' उघडणे अशक्य

en: cannot open SELinux label_handle
mr: SELinux label_handle उघडणे अशक्य

en: cannot open file using fd
mr: fd चा वापर करून फाइल उघडणे अशक्य

en: cannot open macvtap tap device %1$s
mr: macvtap टॅप उपकरण %1$s उघडणे अशक्य

en: cannot open path '%1$s'
mr: मार्ग '%1$s' उघडणे अशक्य

en: cannot open path '%1$s' in '%2$s'
mr: मार्ग '%1$s' उघडणे अशक्य, '%2$s' अंतर्गत

en: cannot open volume '%1$s'
mr: खंड '%1$s' उघडणे अशक्य

en: cannot parse %1$s CPU data
mr: %1$s CPU डाटा वाचणे अशक्य

en: cannot parse %1$s version number in '%3$.*2$s'
mr: %1$s आवृत्ती क्रमांक वाचणे अशक्य, '%3$.*2$s' मधील

en: cannot parse CPU data
mr: CPU डाटा वाचणे अशक्य

en: cannot parse device end location
mr: साधनाचे समाप्ती स्थान वाचू शकले नाही

en: cannot parse device start location
mr: साधनाचे प्रारंभ स्थान वाचू शकले नाही

en: cannot parse instanceid parameter as a uuid
mr: instanceid घटकाला uuid म्हणून वाचणे अशक्य

en: cannot parse interfaceid parameter as a uuid
mr: uuid म्हणून interfaceid घटक वाचणे अशक्य

en: cannot parse json %1$s: %2$s
mr: json %1$s वाचण्यास अशक्य: %2$s

en: cannot parse json %1$s: unterminated string/map/array
mr: json %1$s वाचणे अशक्य: समाप्त नसलेले स्ट्रिंग/मॅप/अरे

en: cannot parse partition number from target '%1$s'
mr: लक्ष्य '%1$s' पासून विभाजन क्रमांक वाचणे अशक्य

en: cannot parse password validity time '%1$s', expect YYYY-MM-DDTHH:MM:SS
mr: पासवर्ड वैधता प्रकार '%1$s' वाचणे अशक्य, YYYY-MM-DDTHH:MM:SS अपेक्षीत

en: cannot parse pid in vmware log file
mr: vmware लॉग फाइलमध्ये pid वाचणे अशक्य

en: cannot parse rdp port %1$s
mr: rdp पोर्ट %1$s वाचणे अशक्य

en: cannot parse usage '%1$s' for RAM filesystem
mr: RAM फाइलप्रणालीकरिता वापर '%1$s' वाचणे अशक्य

en: cannot parse value of managerid parameter
mr: managerid घटकाचे मूल्य वाचणे अशक्य

en: cannot parse value of typeid parameter
mr: typeid घटकाचे मूल्य वाचणे अशक्य

en: cannot parse value of typeidversion parameter
mr: typeidversion घटकाचे मूल्य वाचणे अशक्य

en: cannot parse vnc port %1$s
mr: vnc पोर्ट %1$s वाचणे अशक्य

en: cannot pass pipe for tunnelled migration
mr: टन्नल्ड् माइग्रेशनकरिता पाइप पुरवणे अशक्य

en: cannot perform tunnelled migration without using peer2peer flag
mr: peer2peer फ्लॅगचा वापर न करता टनल्ड् स्थानांतरन शक्य नाही

en: cannot pin vcpus on an inactive domain
mr: असक्रीय क्षेत्र वर vcpus ला पीन करणे अशक्य

en: cannot probe backing volume format: %1$s
mr: खंड रूपणकरिता शोध तसेच बॅकिंग अशक्य: %1$s

en: cannot query SASL ssf on connection %1$d (%2$s)
mr: जुळवणी %1$d (%2$s) स्थापीत झाल्यावर SASL ssf ला अडचणी विचारू शकत नाही

en: cannot query SASL username on connection %1$d (%2$s)
mr: जुळवणी %1$d (%2$s) स्थापीत झाल्यावर SASL वापरकर्त्याला अडचणी विचारू शकत नाही

en: cannot query both live and config at once
mr: दोंही लाइव्ह व काँफिग एकाचवेळी चौकशी करणे अशक्य

en: cannot read %1$s
mr: %1$s वाचणे अशक्य

en: cannot read %1$s statistic
mr: %1$s आकडेवारी वाचण्यास अशक्य

en: cannot read %1$s value
mr: %1$s मूल्य वाचणे अशक्य

en: cannot read '%1$s'
mr: '%1$s' वाचणे अशक्य

en: cannot read SELinux virtual domain context file '%1$s'
mr: SELinux वर्च्युअल डोमेन संदर्भ फाइल '%1$s' वाचणे अशक्य

en: cannot read SELinux virtual image context file %1$s
mr: SELinux आभासी प्रतिमा संदर्भ फाइल %1$s वाचणे अशक्य

en: cannot read beginning of file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' ची सुरूवात वाचण्यास अशक्य

en: cannot read cputime for domain
mr: क्षेत्र करिता cputime वाचणे अशक्य

en: cannot read cputime for domain %1$d
mr: क्षेत्र %1$d करिता cputime वाचणे अशक्य

en: cannot read dir '%1$s'
mr: डिरेक्ट्री '%1$s' वाचणे अशक्य

en: cannot read domain image '%1$s'
mr: क्षेत्र प्रतिमा '%1$s' वाचणे अशक्य

en: cannot read file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' वाचणे अशक्य

en: cannot read from stream
mr: स्ट्रिमपासून वाचणे अशक्य

en: cannot read header '%1$s'
mr: शिर्ष ओळ '%1$s' वाचणे अशक्य

en: cannot read mount list '%1$s'
mr: माऊंट यादी '%1$s' वाचणे अशक्य

en: cannot receive data from volume %1$s
mr: खंड '%1$s' पासून डाटा प्राप्त करणे अशक्य

en: cannot register file watch on stream
mr: स्ट्रीमवर फाइल वॉच नोंदणीकृत करणे अशक्य

en: cannot remove config %1$s
mr: %1$s संयोजना काढून टाकणे अशक्य

en: cannot remove config file '%1$s'
mr: संयोजना फाइल '%1$s' काढून टाकू शकत नाही

en: cannot remove config for %1$s
mr: %1$s करिता संयोजना काढून टाकू शकत नाही

en: cannot remove corrupt file: %1$s
mr: सदोषीत फाइल: %1$s काढून टाकणे अशक्य

en: cannot remove directory '%1$s'
mr: डिरेक्ट्री '%1$s' काढून टाकणे अशक्य

en: cannot remove gluster volume dir '%1$s'
mr: वॉल्युम डिरेक्ट्री '%1$s' काढून टाकणे अशक्य

en: cannot remove gluster volume file '%1$s'
mr: gluster वॉल्युम फाइल '%1$s' काढून टाकणे अशक्य

en: cannot remove managed save file %1$s
mr: व्यवस्थापीत सेव्ह फाइल %1$s काढून टाकणे अशक्य

en: cannot rename file '%1$s' as '%2$s'
mr: फाइल '%1$s' ला '%2$s' म्हणून पुनःनामांकीत करणे अशक्य

en: cannot replace NETIF config
mr: NETIF संयोजना बदलवणे अशक्य

en: cannot resize the maximum memory on an active domain
mr: सक्रीय डोमेनवर कमाल मेमरिला पुनःआकार देणे अशक्य

en: cannot resolve '%1$s' without starting directory
mr: डिरेक्ट्री सुरू करून '%1$s' चे निवारण अशक्य

en: cannot resolve driver link %1$s
mr: ड्राइव्हर लिंक %1$s निर्धारीत करण्यास अशक्य

en: cannot restore domain '%1$s' uuid %2$s from a file which belongs to domain '%3$s' uuid %4$s
mr: फाइल, जे '%1$s' uuid %2$s डोमेनच्या मालकीचे आहे, पासून डोमेन '%3$s' uuid %4$s पूर्ववत् करणे अशक्य

en: cannot restore domain snapshot for running domain
mr: सुरू असलेल्या डोमेनकरिता डोमेन स्नॅपशॉट पुनःसाठवणे अशक्य

en: cannot revert snapshot of running domain
mr: सुरू असलेल्या डोमेनकरिता स्नॅपशॉटला मूळस्थितीत नेणे अशक्य

en: cannot save file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' ला साठवणे अशक्य

en: cannot seek in '%1$s'
mr: '%1$s' मध्ये सीक करणे अशक्य

en: cannot seek to beginning of file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' ची सुरूवात वाचण्यास अशक्य

en: cannot seek to start of '%1$s'
mr: '%1$s' ची सुरूवात सीक करणे अशक्य

en: cannot send data to volume %1$s
mr: खंड '%1$s' करिता डाटा पाठवणे अशक्य

en: cannot send to netlink socket
mr: netlink सॉकेट पाठवणे अशक्य

en: cannot set CPU affinity on process %1$d
mr: प्रोसेस %1$d वरील CPU एफिनीटी सेट करणे अशक्य

en: cannot set autostart for transient domain
mr: सक्रीय क्षेत्र करिता स्वयं प्रारंभ सेट करणे अशक्य

en: cannot set autostart for transient network
mr: ट्रांजीएंट नेटवर्कसाठी autostart सेट करणे अशक्य

en: cannot set external SSF %1$d (%2$s)
mr: बाहेरील SSF %1$d (%2$s) सेट करणे अशक्य

en: cannot set file mode '%1$s'
mr: फाइल पद्धत '%1$s' सेट करणे अशक्य

en: cannot set file owner '%1$s'
mr: फाइल मालक '%1$s' सेट करणे अशक्य

en: cannot set memory higher than max memory
mr: कमाल स्मृती पेक्षा जास्त स्मृती सेट करणे अशक्य

en: cannot set mode of '%1$s' to %2$04o
mr: '%1$s' चे मोड %2$04o करिता सेट करणे अशक्य

en: cannot set netlink socket nonblocking
mr: netlink सॉकेट नॉनब्लॉकिंग ठरवणे अशक्य

en: cannot set security props %1$d (%2$s)
mr: सुरक्षा गुणधर्म %1$d (%2$s) सेट करणे अशक्य

en: cannot set supplemental groups
mr: अगाऊ गट सेट करणे अशक्य

en: cannot set time: qemu doesn't support rtc-reset-reinjection command
mr: वेळ ठरवणे अशक्य: qemu rtc-reset-reinjection आदेशकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: cannot set to start of '%1$s'
mr: '%1$s' ची सुरूवात ठरवण्यास अशक्य

en: cannot set vcpus on an inactive domain
mr: निष्क्रीय डोमेनवर vcpus ठरवणे अशक्य

en: cannot start RDMA migration with no memory hard limit set
mr: मेमरि हार्ड लिमिट संचविना RDMA माइग्रेशन सुरू करणे अशक्य

en: cannot stat '%1$s'
mr: '%1$s' सुरू करणे अशक्य

en: cannot stat fd %1$d
mr: fd %1$d ला स्टॅट करणे अशक्य

en: cannot stat file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' सुरू करणे अशक्य

en: cannot stat path '%1$s'
mr: मार्ग '%1$s' स्टॅट करणे अशक्य

en: cannot stat tap fd %1$d
mr: tap fd %1$d ची आकडेवारी अशक्य

en: cannot statvfs path '%1$s'
mr: statvfs मार्ग '%1$s' अशक्य

en: cannot statvfs path '%1$s' in '%2$s'
mr: मार्ग '%1$s' statvfs अशक्य, '%2$s' अंतर्गत

en: cannot sync data to file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' करिता डाटा सींक करण्यास अशक्य

en: cannot sync data to volume with path '%1$s'
mr: डाटाला मार्ग '%1$s' सह खंडकरिता सिंक अशक्य

en: cannot sync file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' ला सिंक करणे अशक्य

en: cannot unblock signals
mr: रोखलेले संकेत अशक्य करणे शक्य नाही

en: cannot undefine transient domain
mr: transient क्षेत्र वर्णन अशक्य करणे अशक्य

en: cannot unlink file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' शी जुळवणी तोडणे अशक्य

en: cannot update AppArmor profile '%1$s'
mr: AppArmor प्रोफाइल '%1$s' सुधारीत करणे अशक्य

en: cannot upload to volume %1$s
mr: खंड '%1$s' अपलोड करणे अशक्य

en: cannot version information from libxenlight, disabling driver
mr: libxenlight पासून आवृत्ती माहिती प्राप्त करणे अशक्य, ड्राइव्हर बंद करत आहे

en: cannot write config file '%1$s'
mr: संयोजना फाइल '%1$s' लिहणे अशक्य

en: cannot write data to file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' करिता डाटा लिहणे अशक्य

en: cannot write to stream
mr: स्ट्रीमवर लिहणे अशक्य

en: cap for XEN_CREDIT
mr: XEN_CREDIT करिता कॅपशन

en: capabilities
mr: क्षमता

en: capability names, separated by comma
mr: क्षमता नाव, स्वल्पविरामतर्फे विभाजीत

en: capacity in %1$s cannot be zero without 'delta' or 'shrink' flags set
mr: 'delta' किंवा 'shrink' फ्लॅग्स् सेटविना %1$s मधील क्षमता शून्य असू शकत नाही

en: capture disk state but not vm state
mr: डिस्क स्तर प्राप्त करा परंतु vm स्तर प्राप्त करू नका

en: cd: command valid only in interactive mode
mr: cd: आदेश फक्त परस्पर मोडमध्ये वैध ठरतो

en: cdrom device without source path not supported
mr: स्रोत मार्गविना cdrom साधन समर्थीत नाही

en: cell number must be non-negative integer or -1
mr: कप्पा क्रमांक विना-नकारत्मक इंटिजर किंवा -1 पाहिजे

en: cellNum in %1$s must be less than or equal to %2$d
mr: %1$s मध्ये cellNum %2$d पेक्षा कमी किंवा समांतर असायला हवे

en: cellNum in %1$s only accepts %2$d as a negative value
mr: %1$s मधील cellNum फक्त %2$d ला नेगेटिव्ह मूल्य म्हणून स्वीकारते

en: cgroup CPU controller is not mounted
mr: cgroup CPU कंट्रोलर माउंट केले नाही

en: cgroup CPUACCT controller is not mounted
mr: cgroup CPUACCT कंट्रोलर माउंट अशक्य आहे

en: cgroup cpu is required for scheduler tuning
mr: शेड्युलर ट्युनिंगकरिता cgroup cpu आवश्यक आहे

en: cgroup cpuset controller is not mounted
mr: cgroup cpuset कंट्रोलर माउंट केले नाही

en: cgroup memory controller is not mounted
mr: cgroup मेमरि कंट्रोलर माउंट केले नाही

en: change maximum memory limit
mr: कमान स्मृती मर्यादा बदला

en: change memory allocation
mr: स्मृती वाटप बदला

en: change number of virtual CPUs
mr: आभासी CPUs ची संख्या बदला

en: change of nodeset for running domain requires strict numa mode
mr: डोमेन सुरू करण्यासाठी नोडसेट बदलला strict numa मोड आवश्यक आहे

en: change the current directory
mr: सध्याची डिरेक्ट्री बदलवा

en: changed
mr: बदलले

en: channel %1$s is not using a UNIX socket
mr: वाहिनी %1$s UNIX सॉकेटचा वापर करत नाही

en: character device %1$s is not using a PTY
mr: कॅरेक्टर साधन %1$s PTY चा वापर करत नाही

en: character device information was missing array element
mr: कॅरेक्टर साधन माहितीमध्ये अरे एलिमेंट आढळले नाही

en: character device information was missing filename
mr: कॅरेकटर डिव्हाइस माहिती न आढळणारे फाइलचे नाव आहे

en: character device name
mr: कॅरेक्टर डिव्हाइस नाव

en: chardev already exists
mr: chardev आधीपासूनच अस्तित्वात आहे

en: chardev-add reply was missing pty path
mr: chardev-add प्रतिसादमध्ये pty मार्ग आढळले नाही

en: child failed to create directory '%1$s'
mr: चाईल्ड नवीन डिरेक्ट्री '%1$s' निर्माण करण्यास अपयशी

en: child process failed to create file '%1$s'
mr: चाइल्ड प्रोसेस फाइल '%1$s' निर्माण करण्यास अपयशी

en: child process failed to send fd to parent
mr: चाइल्ड प्रोसेस fd ला पॅरेंटकरिता पाठवण्यास अपयशी

en: client socket is closed
mr: क्लाएंट सॉकेट बंद आहे

en: client tried invalid PolicyKit init request
mr: क्लाएंटने अवैध PolicyKit init विनंती वापरून पाहिली

en: client tried invalid SASL init request
mr: क्लाएंटने अवैध SASL init विनंती करिता प्रयत्न केले

en: client tried invalid SASL start request
mr: क्लाएंटने अवैध SASL start विनंती वापरून पाहिली

en: clone a volume.
mr: खंड क्लोन करा.

en: clone name
mr: क्लोनचे नाव

en: close: %1$s: failed to write or close temporary file: %2$s
mr: बंद करा: %1$s: तात्पूर्ते फाइल लिहण्यास किंवा बंद करण्यास अपयशी: %2$s

en: command
mr: आदेश

en: command '%1$s' doesn't support option --%2$s
mr: आदेश '%1$s' पर्याय --%2$s समर्थित करत नाही

en: command '%1$s' requires --%2$s option
mr: आदेश '%1$s' ला --%2$s पर्यायाची गरज

en: command '%1$s' requires <%2$s> option
mr: आदेश '%1$s' ला <%2$s> पर्यायाची गरज

en: command is already running as pid %1$lld
mr: आदेश आधिपासूनच pid %1$lld म्हणून सुरू आहे

en: command is in human monitor protocol
mr: आदेश मानवीय मॉनिटर प्रोटोकॉल अंतर्गत आहे

en: command is not yet running
mr: आदेश अजूनहि सुरू नाही

en: command or command group '%1$s' doesn't exist
mr: command किंवा command गट '%1$s' अस्तित्वात नाही

en: commit changes and free restore point
mr: बदल कमीट करा व मूळस्थिती पॉइंट मोकळे करा

en: commit changes made since iface-begin and free restore point
mr: iface-begin व फ्री मूळस्थिती पॉइंटपासून बदल कमीट करा

en: commit of '%1$s' active layer requires active flag
mr: '%1$s' सक्रीय स्तरकरिता ॲक्टिव्ह फ्लॅग आवश्यक

en: compare CPU with host CPU
mr: यजमान CPU ला CPU शी तुलना करा

en: compare host CPU with a CPU described by an XML file
mr: XML फाइल प्रमाणे वर्णनीत CPU ला यजमान CPU शी तुलना करा

en: compatibility option only available with qcow2
mr: सहत्वता पर्याय फक्त qcow2सह उपलब्ध

en: completed
mr: पूर्ण झाले

en: compress repeated pages during live migration
mr: लाइव्ह माइग्रेशनवेळी पुनराकृत पान कम्प्रेस करा

en: compute baseline CPU
mr: बेसलाईन CPU कमप्यूट करा

en: config
mr: काँफिग

en: config data file to import from
mr: आयात करण्याजोगी संयोजना डेटा फाइल

en: config value %1$s was malformed
mr: संयोजीत मूल्य %1$s सदोषीत आहे

en: config value %1$s was missing
mr: संयोजना मूल्य %1$s आढळले नाही

en: configuration file syntax error
mr: संयोजना फाइल वाक्यरचना चूक

en: configuration file syntax error: %1$s
mr: संयोजना फाइल वाक्यरचना चूक: %1$s

en: connect
mr: जोडणी करा

en: connect to the guest console
mr: अतिथी कंसोलशी जोडा

en: connection URI of the destination host as seen from the client(normal migration) or source(p2p migration)
mr: क्लाएंट(सर्वसाधारण माइग्रेशन) किंवा स्रोत(p2p माइग्रेशन) पासून लक्ष्य यजमानची जोडणी URI

en: connection already open
mr: जुळवणी आधिपासून उघडे आहे

en: connection not open
mr: जुळवणी उघडू शकले नाही

en: connection vcpu maximum
mr: कमाल vcpu जोडणी

en: control domain's incoming traffics
mr: डोमेनमध्ये येणारे ट्राफिक नियंत्रीत करा

en: control domain's outgoing traffics
mr: डोमेनपासून बाहेर जाणारे ट्राफिक नियंत्रीत करा

en: control or query domain emulator affinity
mr: डोमेन एम्युलेटर ॲफिनिटि नियंत्रीत किंवा चौकशी करा

en: control or query domain vcpu affinity
mr: डोमेन vcpu ॲफिनिटि नियंत्रीत किंवा चौकशी करा

en: controller %1$s:%2$d not found
mr: कंट्रोलर %1$s:%2$d आढळले नाही

en: conversion from hyper to %1$s overflowed
mr: हायपर ते %1$s रूपांतर ओव्हरफ्लोड् झाले

en: conversion from string failed
mr: स्ट्रिंगपासून रूपांतरन अपयशी

en: convert a domain id or UUID to domain name
mr: डोमेन id किंवा UUID ला डोमेन नावात रुपांतरित करा

en: convert a domain name or UUID to domain id
mr: डोमेन नाव किंवा UUID डोमेन id मध्ये रुपांतरित करा

en: convert a domain name or id to domain UUID
mr: डोमेन नाव किंवा id डोमेन UUID मध्ये रुपांतरित करा

en: convert a network UUID to network name
mr: नेटवर्क UUID ला नेटवर्क नावात रुपांतरित करा

en: convert a network name to network UUID
mr: नेटवर्कचे नाव नेटवर्क UUID मध्ये रुपांतरित करा

en: convert a pool UUID to pool name
mr: संग्रह UUID ला नेटवर्क नावात रुपांतरीत करा

en: convert a pool name to pool UUID
mr: संग्रह नाव यास संग्रह UUID अंतर्गत रुपांतरीत केले गेले

en: convert an interface MAC address to interface name
mr: संवाद MAC पत्त्याला संवादाच्या नावासह रूपांतरीत करा

en: convert an interface name to interface MAC address
mr: संवाद नावाला संवाद MAC पत्त्यात रूपांतरीत करा

en: copy destination is block device instead of regular file
mr: रेग्युलर फाइलऐवजी कॉपी लक्ष्य ब्लॉक साधन आहे

en: corrupted profileid string
mr: सदोषीत profileid स्ट्रिंग

en: could not allocate memory
mr: मेमरिचे वाटप अशक्य

en: could not build absolute core file path
mr: ॲबसोल्युट कोर फाइल मार्ग बिल्ड करणे अशक्य

en: could not build absolute input file path
mr: ॲबसोल्युट इंपुट फाइल मार्ग बिल्ड करणे अशक्य

en: could not build absolute output file path
mr: ॲबसोल्युट आउटपुट फाइल मार्ग बिल्ड करणे अशक्य

en: could not close handshake fd
mr: हँडशेक fd बंद करणे अशक्य

en: could not close logfile
mr: लॉगफाइल बंद करणे अशक्य

en: could not connect to Xen Store
mr: Xen स्टोरला जोडता आले नाही

en: could not connect to Xen Store %1$s
mr: Xen स्टोर %1$s ला जोडता आले नाही

en: could not create profile
mr: प्रोफाइल निर्माण करणे अशक्य

en: could not delete snapshot
mr: स्नॅपशॉट नष्ट करणे अशक्य

en: could not determine max vcpus for the domain
mr: क्षेत्रकरिता कमाल vcpus ओळखणे अशक्य आहे

en: could not find base image in chain for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता चैन अंतर्गत बेस प्रतिमा शोधणे अशक्य

en: could not find event callback %1$d for deletion
mr: नष्ट करण्यासाठी घटना कॉलबॅक %1$d शोधणे अशक्य

en: could not find image '%1$s' beneath '%2$s' in chain for '%3$s'
mr: प्रतिमा '%1$s' शोधणे अशक्य, '%2$s' चैन अंतर्गत, '%3$s' करिता

en: could not find image '%1$s' in chain for '%2$s'
mr: चैन अंतर्गत प्रतिमा '%1$s' शोधणे अशक्य, '%2$s' करिता

en: could not find libvirtd
mr: libvirtd आढळले नाही

en: could not find name in XML
mr: XML मध्ये नाव आढळले नाही

en: could not get MAC address of interface %1$s
mr: इंटरफेस %1$sचे MAC पत्ता प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get VM definition
mr: VM वर्णन प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get children snapshots
mr: चिल्डरन स्नॅपशॉट्स् प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get creation time of snapshot %1$s
mr: स्नॅपशॉट %1$s चे निर्माण वेळ प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get current snapshot
mr: सध्याचे स्नॅपशॉट प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get current snapshot name
mr: सध्याचे स्नॅपशॉट नाव प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get current snapshot of domain %1$s
mr: डोमेन %1$s चे सध्याचे स्नॅपशॉट प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get description of snapshot %1$s
mr: स्नॅपशॉट %1$s चे वर्णन प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get domain UUID
mr: डोमेन UUID प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get domain state
mr: डोमेन स्तर प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get information about NUMA topology
mr: NUMA टोपोलोजिविषयी माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी

en: could not get information about supported page sizes
mr: समर्थीत पेज आकारांविषयी माहिती प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get interface XML description: %1$s%2$s%3$s
mr: संवाद XML वर्णन: %1$s%2$s%3$s प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get machine
mr: मशीन प्राप्ति अशक्य

en: could not get name of parent of snapshot %1$s
mr: स्नॅपशॉट %1$s च्या पॅरेंटचे नाव प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get number of volumes in the pool: %1$s, rc=%2$08x
mr: पूलमध्ये खंडांची संख्या प्राप्त करणे अशक्य: %1$s, rc=%2$08x

en: could not get online state of snapshot %1$s
mr: स्नॅपशॉट %1$s चे ऑनलाइन स्तर प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get parent of snapshot %1$s
mr: स्नॅपशॉट %1$s चे पॅरेंट प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get root snapshot for domain %1$s
mr: डोमेन %1$s करिता रूट स्नॅपशॉट प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get snapshot UUID
mr: स्नॅपशॉट UUID प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get snapshot children
mr: स्नॅपशॉट चिल्डरन प्राप्ति अशक्य

en: could not get snapshot count for domain %1$s
mr: डोमेन %1$s करिता स्नॅपशॉट प्रमाण प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get snapshot count for listed domains
mr: सूचीतील डोमेनकरिता स्नॅपशॉट प्रमाण प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get snapshot name
mr: स्नॅपशॉट नाव प्राप्त करणे अशक्य

en: could not get the volume list in the pool: %1$s, rc=%2$08x
mr: पूलमध्ये खंडांची सूची प्राप्त करणे अशक्य: %1$s, rc=%2$08x

en: could not initialize domain event timer
mr: डोमैन इव्हेंट टाइमर सुरू करणे अशक्य

en: could not open VirtualBox session with domain %1$s
mr: डोमेन %1$s सह VirtualBox सत्र सुरू करणे अशक्य

en: could not open input path '%1$s'
mr: इंपुट मार्ग '%1$s' उघडणे अशक्य

en: could not parse XML
mr: XML वाचणे अशक्य

en: could not parse arguments
mr: आर्ग्युमेंट्स् वाचणे अशक्य

en: could not parse read bytes sec %1$s
mr: रिड बाइट्स दर सेकंद %1$s वाचणे अशक्य

en: could not parse read iops sec %1$s
mr: रिड iops दर सेकंद %1$s वाचणे अशक्य

en: could not parse weight %1$s
mr: व्हेट %1$s वाचणे अशक्य

en: could not parse write bytes sec %1$s
mr: राइट बाइट्स दर सेकंद %1$s वाचणे अशक्य

en: could not parse write iops sec %1$s
mr: राइट iops दर सेकंद %1$s वाचणे अशक्य

en: could not read xml file
mr: xml फाइल वाचणे अशक्य

en: could not remove profile for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता प्रोफाइल काढून टाकणे अशक्य

en: could not restore snapshot for domain %1$s
mr: डोमेन %1$s करिता स्नॅपशॉट पुनःसाठवणे अशक्य

en: could not set IFS
mr: IFS ठरवणे अशक्य

en: could not set PATH
mr: PATH ठरवणे अशक्य

en: could not take a screenshot of %1$s
mr: %1$s चे स्क्रीनशॉट घेणे अशक्य

en: could not take snapshot of domain %1$s
mr: डोमेन %1$s चे स्नॅपशॉट प्राप्त करणे अशक्य

en: could not use Xen hypervisor entry
mr: Xen हायपरवाइजर प्रविष्ट वापरू शकलो नाही

en: could not use Xen hypervisor entry %1$s
mr: Xen हायपरवाइजर प्रविष्ट %1$s वापरू शकलो नाही

en: couldn't fetch array of leases
mr: लिजेसचे अर्रे प्राप्त करणे अशक्य

en: couldn't find IFLA_VF_INFO for VF %1$d in netlink response
mr: VF %1$dकरिता netlink प्रतिसादमध्ये IFLA_VF_INFO शोधणे अशक्य

en: couldn't find a portgroup entry in network '%1$s' matching <portgroup name='%2$s'>
mr: नेटवर्क '%1$s' मध्ये <portgroup name='%2$s'> सह जुळणारी portgroup नोंदणी आढळली नाही

en: couldn't find an interface entry in network '%1$s' matching <interface dev='%2$s'>
mr: नेटवर्क '%1$s' मध्ये इंटरफेस नोंदणी आढळली नाही जे <interface dev='%2$s'> सह जुळते

en: couldn't find interface named '%1$s'
mr: '%1$s' नावाचे इंटरफेस शोधणे अशक्य

en: couldn't find interface named '%1$s': %2$s%3$s%4$s
mr: '%1$s': %2$s%3$s%4$s नावाचे इंटरफेस शोधणे अशक्य

en: couldn't find interface with MAC address '%1$s'
mr: MAC पत्ता '%1$s' सह संवाद शोधणे अशक्य

en: couldn't find interface with MAC address '%1$s': %2$s%3$s%4$s
mr: MAC पत्ता '%1$s': %2$s%3$s%4$s सह संवाद शोधणे अशक्य

en: couldn't locate a matching DNS HOST record in network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sमध्ये जुळणारे DNS HOST रेकॉर्ड शोधणे अशक्य

en: couldn't locate a matching DNS SRV record in network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sमध्ये जुळणारे DNS SRV रेकॉर्ड स्थीत करण्यास अशक्य

en: couldn't locate a matching DNS TXT record in network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sमध्ये जुळणारे DNS TXT रेकॉर्ड शोधणे अशक्य

en: couldn't locate a matching dhcp host entry in network '%1$s'
mr: नेटवर्क '%1$s' मध्ये जुळणारे dhcp यजमान नोंदणी शोधणे अशक्य

en: couldn't locate a matching dhcp range entry in network '%1$s'
mr: नेटवर्क '%1$s' मध्ये जुळणारे dhcp व्याप्ति नोंदणी शोधणे अशक्य

en: couldn't locate an existing dhcp host entry with "mac='%1$s'" "name='%2$s'" "ip='%3$s'" in network '%4$s'
mr: "mac='%1$s'" "name='%2$s'" "ip='%3$s'" सह अस्तित्वातील dhcp यजमान नोंदणी अशक्य, नेटवर्क '%4$s' अंतर्गत

en: couldn't retrieve authentication methods list: %1$s
mr: ओळख पटवण्याच्या पद्धती सूची प्राप्त करण्यास अशक्य: %1$s

en: couldn't update dhcp host entry - no <ip> element found at index %1$d in network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%2$s'मध्ये इंडेक्स् %1$d येथे dhcp यजमान नोंदणी - <ip> घटक आढळले नाही

en: couldn't update dhcp host entry - no <ip> element found in network '%1$s'
mr: नेटवर्क '%1$s'मध्ये dhcp यजमान नोंदणी - <ip> एलिमेंट सुधारित करणे अशक्य

en: couldn't write dnsmasq config file '%1$s'
mr: dnsmasq संरचना फाइल '%1$s' लिहणे अशक्य

en: cpu affinity is not supported
mr: cpu संबंध करिता समर्थन नाही

en: cpuNum in %1$s only accepts %2$d as a negative value
mr: %1$s मधील cpuNum फक्त %2$d ला नेगेटिव्ह मूल्य म्हणून स्वीकारते

en: cpuacct parse error
mr: cpuacct वाचन त्रुटी

en: crash the domain after core dump
mr: कोर डम्प नंतर क्षेत्र क्रॅश करा

en: crashed
mr: क्रॅश झाले

en: create a bridge device and attach an existing network device to it
mr: ब्रिज साधन निर्माण करा व अस्तित्वातील नेटवर्क साधनची जोडणी करा

en: create a device defined by an XML file on the node
mr: नोड वरील XML फाइल द्वारे वर्णीय उपकरण निर्माण करा

en: create a domain from an XML file
mr: XML फाइलपासून डोमेन निर्माण करा

en: create a network from an XML file
mr: XML फाइलपासून नेटवर्क निर्माण करा

en: create a pool from a set of args
mr: बाब संच पासून संग्रह बनवा

en: create a pool from an XML file
mr: XML फाइलपासून संग्रह निर्माण करा

en: create a snapshot of current interfaces settings, which can be later committed (iface-commit) or restored (iface-rollback)
mr: सध्याच्या इंटरफेस सेटिंग्स्चे स्नॅपशॉट निर्माण करा, ज्यास नंतर कमिट (iface-commit) किंवा पुनःप्राप्त करणे (iface-rollback) शक्य आहे

en: create a vol from an XML file
mr: XML फाइल पासून खंड निर्माण करा

en: create a vol, using another volume as input
mr: अन्य खंडला इनपुट नुरूप वापरण्याकरिता, खंड बनवा

en: create a volume from a set of args
mr: बाब संच पासून खंड निर्माण करा

en: creating snapshot
mr: स्नॅपशॉट निर्माण करत आहे

en: creation of non-raw file images is not supported without qemu-img.
mr: qemu-img विना नॉन-रॉ फाइल प्रतिमाचे निर्माण समर्थीत नाही.

en: creation of pid file requires daemonized command
mr: pid फाइलच्या निर्माणकरिता डिमन झालेले आदेश आवश्यक आहे

en: curl_easy_getinfo(CURLINFO_REDIRECT_URL) returned an error: %1$s (%2$d) : %3$s
mr: curl_easy_getinfo(CURLINFO_REDIRECT_URL) ला त्रुटी: %1$s (%2$d) : %3$s आढळली

en: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) returned a negative response code
mr: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) ने नकारात्मक रेस्पाँस कोड दिला

en: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) returned an error: %1$s (%2$d) : %3$s
mr: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) ला: %1$s (%2$d) : %3$s त्रुटी आढळली

en: curl_easy_perform() returned an error: %1$s (%2$d) : %3$s
mr: curl_easy_perform() ला त्रुटी: %1$s (%2$d) : %3$s आढळली

en: current
mr: सध्याचे

en: current bridge device name
mr: सध्याचे ब्रिज साधन नाव

en: current vcpu count must equal maximum
mr: सध्याचे vcpu प्रमाण कमाल असायला हवे

en: current vcpus must be equal to maxvcpus
mr: सध्याचे vcpus maxvcpus करिता समांतर असायला हवे

en: daemonized command cannot set working directory %1$s
mr: डिमन असलेले आदेश कार्यरत डिरेक्ट्री %1$s ठरवण्यास अशक्य

en: daemonized command cannot use virCommandRunAsync
mr: डिमन असलेले आदेश virCommandRunAsync चा वापर करू शकत नाही

en: dangling \
mr: डँगलिंग \

en: data sinks cannot be used for non-blocking streams
mr: नॉन-ब्लॉकींग स्ट्रीम्स करिता डाटा सींक्स्चा वापर अशक्य आहे

en: data sources cannot be used for non-blocking streams
mr: नॉन-ब्लॉकींग स्ट्रीम्स करिता डाटा स्रोतचा वापर अशक्य आहे

en: default
mr: पूर्वनिर्धारित

en: define (but don't start) a domain from an XML file
mr: XML फाइलपासून डोमेन व्याख्यीत करा (पण सुरू करू नका)

en: define a pool from a set of args
mr: बाब संच पासून संग्रह व्याख्यीत करा

en: define or modify a secret from an XML file
mr: XML फाइलपासून गोपणीयता ठरवा किंवा संपादीत करा

en: define or update a network filter from an XML file
mr: XML फाइलपासून नेटवर्क फिल्टर व्याख्यीत किंवा सुधारित करा

en: definition for snapshot %1$s must use uuid %2$s
mr: स्नॅपशॉट %1$s करिता वर्णनने uuid %2$s चा वापर करावा

en: degraded
mr: वापरणीत नाही

en: delete a pool
mr: संग्रह काढून टाका

en: delete a vol
mr: खंड काढून टाका

en: delete children but not snapshot
mr: चिल्डरन परंतु स्नॅपशॉटला नष्ट करू नका

en: delete current snapshot
mr: सध्याचे स्नॅपशॉट नष्ट करा

en: delete files that were successfully committed
mr: यशस्वीरित्या कमिट झालेले फाइल्स् नष्ट करा

en: delete only libvirt metadata, leaving snapshot contents behind
mr: फक्त libvirt मेटाडाटा नष्ट करा, स्नॅपशॉट कंटेंट्स्ला मागे टाकत आहे

en: delete snapshot and all children
mr: स्नॅपशॉट नष्ट व सर्व चिल्डरन नष्ट करा

en: description of snapshot
mr: स्नॅपशॉटचे वर्णन

en: destroy (stop) a device on the node
mr: नोडवरील साधन नष्ट करा (थांबवा)

en: destroy (stop) a domain
mr: डोमेन नष्ट करा (थांबवा)

en: destroy (stop) a network
mr: नेटवर्क नष्ट (थांबवा) करा

en: destroy (stop) a pool
mr: पूल नष्ट करा (थांबवा)

en: destroy a physical host interface (disable it / "if-down")
mr: वास्तविक यजमान संवाद नष्ट करा (नष्ट करा / "if-down")

en: destroyed
mr: नष्ट केले

en: detach device from an XML file
mr: XML फाइलपासून साधन वियुक्त करा

en: detach disk device
mr: डीस्क साधन वियुक्त करा

en: detach network interface
mr: जाळ संवाद वेगळे करा

en: detach node device from its device driver
mr: डिव्हाइस ड्राइव्हरपासून नोड साधनाला विलग करा

en: detaching serial console is not supported
mr: सिरिअल कंसोलला विलग करणे समर्थीत नाही

en: detailed domain vcpu information
mr: तपाशीलमध्ये डोमेन vcpu माहिती

en: dev->id buffer overflow: %1$d %2$d
mr: dev->id बफर ओव्हरफ्लो: %1$d %2$d

en: dev->id buffer overflow: %1$s %2$s
mr: dev->id बफर ओव्हरफ्लो: %1$s %2$s

en: dev->name buffer overflow: %1$.3d:%2$.3d
mr: dev->name बफर ओव्हरफ्लो: %1$.3d:%2$.3d

en: device %1$s iommu_group symlink %2$s has invalid group number %3$s
mr: साधन %1$s iommu_group symlink %2$sकडे अवैध गट क्रमांक %3$s आहे

en: device %1$s is not a PCI device
mr: साधन %1$s सक्रीय PCI साधन नाही

en: device alias not found: cannot set link state to down
mr: डिव्हाइस अलायस आढळले नाही: लिंक स्तरला डाउन असे ठरवणे अशक्य

en: device cannot be detached: device is busy
mr: साधन जोडणी अशक्य करणे अशक्य: साधन व्यस्थ आहे

en: device is already in the domain configuration
mr: साधन आधिपासूनच डोमेन संरचना अंतर्गत आहे

en: device key
mr: साधन कि

en: device name or wwn pair in 'wwnn,wwpn' format
mr: साधन नाव किंवा 'wwnn,wwpn' रूपणमधील wwn जोडी

en: device not present in domain configuration
mr: डोमेन संरचनामध्ये साधन अनुपलब्ध

en: device path '%1$s' doesn't exist
mr: साधन मार्ग '%1$s' अस्तित्वात नाही

en: device type '%1$s' cannot be attached
mr: साधन प्रकार '%1$s' समावेष करणे अशक्य

en: device type '%1$s' cannot be detached
mr: साधन प्रकार '%1$s' जोडणी अशक्य करणे अशक्य

en: device type '%1$s' cannot be updated
mr: साधन प्रकार '%1$s' सुधारित करणे अशक्य

en: device type '%1$s' cannot hot unplugged
mr: साधन प्रकार '%1$s' ला हॉट प्लगअशक्य करणे अशक्य

en: devices cgroup isn't mounted
mr: साधन cgroup माउंट केले नाही

en: dhcp ranges cannot be modified, only added or deleted
mr: dhcp व्याप्ति संपादित करणे अशक्य, फक्त समाविष्ट किंवा नष्ट करणे शक्य

en: direct migration
mr: प्रत्यक्ष स्थानांतरन

en: direct setting of the vlan tag is not allowed for hostdev devices using %1$s mode
mr: %1$s मोडचा वापर करून hostdev साधनांकरिता vlan टॅगचे प्रत्यक्ष सेटिंग स्वीकारले जात नाही

en: directory to switch to (default: home or else root)
mr: वापरण्याजोगी डिरेक्ट्री (पूर्वनिर्धारीत: होम किंवा त्याएवजी रूट)

en: disable
mr: अकार्यान्वीत करा

en: disable autostarting
mr: स्वतः सुरु होणयास अकार्यान्वीत करा

en: disconnect
mr: खंडीत करा

en: discover potential storage pool sources
mr: वास्तविक साठा संग्रह स्त्रोत शोधा

en: disk %1$s has no source file to be committed
mr: डिस्क %1$s कडे कमीट करण्यासाठी स्रोत फाइल नाही

en: disk %1$s not found
mr: डिस्क %1$s आढळले नाही

en: disk '%1$s' already in active block job
mr: डिस्क '%1$s' आधिपासूनच सक्रीय ब्लॉक जॉब अंतर्गत आहे

en: disk '%1$s' does not currently have a source assigned
mr: डिस्क '%1$s' कडे आत्ता वाटप करण्याजोगी स्रोत नाही

en: disk '%1$s' must use snapshot mode '%2$s'
mr: डिस्क '%1$s' ने स्नॅपशॉट मोड '%2$s' याचा वापर करायला पाहिजे

en: disk '%1$s' specified twice
mr: डिस्क '%1$s' दोनवेळा निर्देशीत केले

en: disk '%1$s' was not found in the domain config
mr: डोमेन काँफिग अंतर्गत डिस्क '%1$s' आढळले नाही

en: disk bus '%1$s' cannot be hot unplugged.
mr: डिस्क बस '%1$s' ला हॉट प्लगअशक्य करणे अशक्य.

en: disk bus '%1$s' cannot be hotplugged.
mr: डिस्क बस '%1$s' हॉटप्लग करणे अशक्य.

en: disk bus '%1$s' cannot be updated.
mr: डिस्क बस '%1$s' ला सुधारित करणे अशक्य.

en: disk device type '%1$s' cannot be detached
mr: डिस्क साधन प्रकार '%1$s' जोडणी अशक्य करणे अशक्य

en: disk device type '%1$s' cannot be hotplugged
mr: डिस्क साधन प्रकार '%1$s' हॉटप्लग करणे अशक्य

en: disk device='lun' is not supported for bus='%1$s'
mr: bus='%1$s' करिता डिस्क device='lun' समर्थीत नाही

en: disk device='lun' is not supported for protocol='%1$s'
mr: डिस्क device='lun' protocol='%1$s'करिता समर्थन पुरवत नाही

en: disk device='lun' is not supported for usb bus
mr: डिस्क device='lun' usb बसकरिता समर्थीत नाही

en: disk device='lun' is only valid for block type disk source
mr: ब्लॉक प्रकार डिस्क स्रोतकरिता फक्त डिस्क साधन='lun' वैध आहे

en: disk driver %1$s is not supported
mr: डिस्क ड्राइव्हर %1$s समर्थीत नाही

en: disk event_idx mode supported only for virtio bus
mr: डिस्क event_idx मोड फक्त virtio बसकरिता समर्थीत आहे

en: disk format %1$s is not supported
mr: डिस्क रूपण %1$s समर्थीत नाही

en: disk ioeventfd mode supported only for virtio bus
mr: डिस्क ioeventfd मोड फक्त virtio बसकरिता समर्थीत आहे

en: disk migration was active, but 'remaining' data was missing
mr: डिस्क माइग्रेशन सुरू झाले, परंतु 'remaining' डाटा आढळले नाही

en: disk migration was active, but 'total' data was missing
mr: डिस्क माइग्रेशन सुरू झाले, परंतु 'total' डाटा आढळले नाही

en: disk migration was active, but 'transferred' data was missing
mr: डिस्क माइग्रेशन सुरू नाही, परंतु 'transferred' डाटा आढळले नाही

en: disk product is not printable string
mr: डिस्क उत्पादन छपाईजोगी स्ट्रिंग नाही

en: disk snapshot image path '%1$s' must be absolute
mr: डिस्क स्नॅपशॉट प्रतिमा मार्ग '%1$s' ॲबसोल्युट पाहिजे

en: disk snapshots not supported yet
mr: डिस्क स्नॅपशॉटस् करिता समर्थन पुरवले जात नाही

en: disk source mode is only valid when storage pool is of iscsi type
mr: डिस्क सोअर्स मोड स्टोरेज पूलचे प्रकार iscsi असल्यावरच वैध असते

en: disk source path is missing
mr: डिस्क स्रोत मार्ग आढळले नाही

en: disk vendor is not printable string
mr: डिस्क विक्रेता छपाईजोगी स्ट्रिंग नाही

en: disk-only flag for snapshot %1$s requires disk-snapshot state
mr: स्नॅपशॉट %1$sकरिता disk-only फ्लॅगला डिस्क-स्नॅपशॉट स्तर आवश्यक

en: disk-only snapshots require at least one disk to be selected for snapshot
mr: स्नॅपशॉट म्हणून निवडकरिता फक्त-डिस्क स्नॅपशॉट्सना किमान एक डिस्क आवश्यक आहे

en: display
mr: डिस्पले

en: display available free memory for the NUMA cell.
mr: NUMA कक्षा उपलब्ध रिक्त स्मृती दर्शवा.

en: display available free pages for the NUMA cell.
mr: NUMA कप्प्याकरिता उपलब्ध मोकळी पेजेस दाखवा.

en: display extended details for pools
mr: पूल्सकरिता डिस्पले एक्सटेंडेड तपशील

en: display extended details for volumes
mr: खंडकरिता विस्तारित तपशील दाखवा

en: display the progress of dump
mr: डम्पची प्रगती दाखवा

en: display the progress of migration
mr: माइग्रेशनची प्रगती दाखवा

en: display the progress of save
mr: सेव्हची प्रगति दाखवा

en: do not enable STP for this bridge
mr: ह्या ब्रिजकरिता STP सुरू करू नका

en: do not pretty-print the fields
mr: क्षेत्रांची प्रेटी-प्रिंट करू नका

en: do not restart the domain on the destination host
mr: लक्ष्य यजमानवर डोमेन पुनः सुरू करू नका

en: domain %1$s exists already
mr: डोमेन %1$s आधीच अस्तित्वात

en: domain %1$s has no snapshots with name %2$s
mr: नाव %2$s सह डोमेन %1$s कडे स्नॅपशॉट्स् आढळले नाही

en: domain %1$s is already running
mr: डोमेन %1$s आधिपासूनच सुरू आहे

en: domain '%1$s' already exists with uuid %2$s
mr: क्षेत्र '%1$s' आधिपासूनच uuid %2$s सह अस्तित्वात आहे

en: domain '%1$s' coredump: failed to open %2$s
mr: क्षेत्र '%1$s' कोरडम्प: %2$s उघडण्यास अपयशी

en: domain '%1$s' coredump: failed to write header to %2$s
mr: क्षेत्र '%1$s' कोरडम्प: %2$s करिता शिर्ष ओळ लिहणे अपयशी

en: domain '%1$s' coredump: write failed: %2$s
mr: क्षेत्र '%1$s' कोरडम्प: लिहण्यास अपयशी: %2$s

en: domain '%1$s' has no current snapshot
mr: डोमेन '%1$s' कडे स्नॅपशॉट नाही

en: domain '%1$s' in %2$s must match connection
mr: डोमेन '%1$s', %2$s अंतर्गत, जोडणीसह जुळले पाहिजे

en: domain '%1$s' is already active
mr: डोमेन '%1$s' आधीपासूनच सक्रीय आहे

en: domain '%1$s' is already being started
mr: डोमेन '%1$s' आधीपासूनच सुरू केले

en: domain '%1$s' is already defined with uuid %2$s
mr: क्षेत्र '%1$s' आधीपासूनच uuid %2$s सह वर्णन केले आहे

en: domain '%1$s' is not being migrated
mr: डोमेन '%1$s' ला माइग्रेट केले नाही

en: domain '%1$s' is not processing incoming migration
mr: डोमेन '%1$s' येणारे माइग्रेशन विश्लेषीत करत नाही

en: domain '%1$s' not paused
mr: क्षेत्र '%1$s' स्तब्ध केले नाही

en: domain '%1$s' not running
mr: क्षेत्र '%1$s' कार्यरत नाही

en: domain architecture (/domain/os/type/@arch)
mr: डोमेन आर्किटेक्चर (/domain/os/type/@arch)

en: domain block device size information
mr: डोमेन ब्लॉक साधन आकार माहिती

en: domain capabilities
mr: डोमेन क्षमता

en: domain control interface state
mr: डोमेन कंट्रोल इंटरफेस स्तर

en: domain display connection URI
mr: डोमेन डिस्पले जोडणी URI

en: domain event %1$d not registered
mr: डोमैन घटना %1$d याची नोंदणी नाही

en: domain event callback %1$d not registered
mr: डोमेन इव्हेंट कॉलबॅक %1$d ची नोंदणी केली नाही

en: domain has active block job
mr: डोमोनकडे सक्रीय ब्रॉक जॉब आढळले

en: domain has assigned host devices
mr: डोमेनने यजमान साधनांचे वाटप केले

en: domain has no snapshots
mr: डोमेनकडे स्नॅपशॉट्स् आढळले नाही

en: domain id or name
mr: डोमेन id किंवा नाव

en: domain id or uuid
mr: डोमेन id किंवा uuid

en: domain information
mr: डोमेन माहिती

en: domain information in XML
mr: XML मध्ये डोमेन माहिती

en: domain is already running
mr: क्षेत्र आधिपासूनच चालू आहे

en: domain is marked for auto destroy
mr: स्वयं नष्ट करण्यासाठी डोमेनला चिन्ह लावले

en: domain is no longer running
mr: डोमेन यापुढे सुरू नाही

en: domain is not in running state
mr: क्षेत्र कार्यरत स्थितीत नाही

en: domain is not in shutoff state
mr: क्षेत्र बंद करा स्थर मध्ये नाही

en: domain is not in suspend state
mr: डोमेन सस्पेंड स्तरात नाही

en: domain is not running
mr: क्षेत्र कार्यरत नाही

en: domain is not running on destination host
mr: लक्ष्य यजमानावर डोमेन कार्यरत नाही

en: domain is not transient
mr: डोमेन ट्रांजिएंट नाही

en: domain is pmsuspended
mr: डोमेन pmsuspended आहे

en: domain is transient
mr: डोमेन ट्रांजिअंट आहे

en: domain job information
mr: डोमेन जॉबची माहिती

en: domain name or uuid
mr: डोमेन नाव किंवा uuid

en: domain name, id or uuid
mr: डोमेन नाव, id किंवा uuid

en: domain snapshot XML
mr: डोमेन स्नॅपशॉट XML

en: domain state
mr: डोमेन स्थिती

en: domain stats query failed
mr: डोमेन आकडेवारी चौकशी अपयशी

en: domain time
mr: डोमेन वेळ

en: domain type
mr: डोमेन प्रकार

en: domain vcpu counts
mr: डोमेन vcpu प्रमाण

en: domain with managedsave data can only have runstate 'shutoff'
mr: managedsave डाटासह डोमेनकडे फक्त runstate 'shutoff' असू शकते

en: domainMigratePrepare did not set uri
mr: domainMigratePrepare ने uri निश्चित केले नाही

en: domainMigratePrepare2 did not set uri
mr: domainMigratePrepare2 ने uri निश्चित केले नाही

en: domainMigratePrepare3 did not set uri
mr: domainMigratePrepare3 ने uri ठरवले नाही

en: doms array in %1$s must contain at least one domain
mr: %1$s मधील doms अर्रेमध्ये किमान एक डोमन समाविष्टीत पाहिजे

en: don't know how to remove a %1$s device
mr: %1$s साधनाला कसे काढून टाकायचे ते माहित नाही

en: don't start the bridge immediately
mr: ब्रिजला पटकन सुरू करू नका

en: done
mr: पूर्ण झाले

en: download volume contents to a file
mr: फाइलमध्ये वॉल्युममधील अंतर्भुत माहिती डाउनलोड करा

en: driver of disk device
mr: डीस्क साधनाचे ड्राइवर

en: driver serial '%1$s' contains unsafe characters
mr: ड्राइव्हर सिरीअल '%1$s' मध्ये असुरक्षीत अक्षरे आढळले

en: dropped
mr: वगळले

en: dump domain's memory only
mr: फक्त डोमेनची मेमरि डम्प करा

en: dump the core of a domain to a file for analysis
mr: डोमेनची कोर मीमांसा  करण्यासाठी फाइलवर डम्प करा

en: dumpformat '%1$d' is not supported
mr: dumpformat '%1$d' समर्थीत नाही

en: dumping
mr: डम्प करत आहे

en: dup2(stderr) failed
mr: dup2(stderr) अपयशी

en: dup2(stdin) failed
mr: dup2(stdin) अपयशी

en: dup2(stdout) failed
mr: dup2(stdout) अपयशी

en: duplicate blkio device path '%1$s'
mr: हुबेहुब blkio साधन मार्ग '%1$s'

en: duplicate native vlan setting
mr: नेटिव्ह vlan सेटिंगला हुबेहुब करा

en: duration in seconds
mr: सेकंदातील कालावधी

en: dynamic label type must use resource relabeling
mr: डायनॅमिक लेबल प्रकारने स्रोत पुनःलेबलिंगचा वापर करायला पाहिजे

en: edit XML configuration for a domain
mr: क्षेत्र करिता XML संयोजना संपादीत करा

en: edit XML configuration for a network
mr: जाळ करिता XML संयोजना संपादीत करा

en: edit XML configuration for a network filter
mr: नेटवर्क फिल्टरकरिता XML संरचना संपादीत करा

en: edit XML configuration for a physical host interface
mr: वास्तविक यजमान संवाद करिता XML संयोजना संपादीत करा

en: edit XML configuration for a storage pool
mr: साठा संग्रह करिता XML संयोजना संपादीत करा

en: edit XML for a domain's saved state file
mr: डोमेनच्या सेव्हड् स्टेट फाइलकरिता XML संपादित करा

en: edit XML for a snapshot
mr: स्नॅपशॉटकरिता XML संपादित करा

en: element 'name' is mandatory for RBD pool
mr: RBD संग्रहकरिता एलिमेंट 'name' आवश्यक

en: empty json array
mr: रिक्त json अर्रे

en: empty path
mr: मार्ग रिकामे करा

en: emulator:
mr: एम्युलेटर:

en: enable
mr: कार्यान्वीत करा

en: encountered an error on interface %1$s index %2$d
mr: इंटरफेस् %1$s इंडेक्स् %2$d वर त्रुटी आढळली

en: enforce requested stats parameters
mr: विनंतीकृत stats बाबी जबरनपणे लागू करा

en: entry was missing 'device'
mr: नोंदणीमध्ये 'device' आढळले नाही

en: entry was missing 'len'
mr: नोंदणीमध्ये 'len' आढळली नाही

en: entry was missing 'offset'
mr: नोंदणीमध्ये 'offset' आढळले नाही

en: entry was missing 'speed'
mr: नोंदणीमध्ये 'speed' आढळले नाही

en: entry was missing 'type'
mr: नोंदणीमध्ये 'type' आढळले नाही

en: enumerate devices on this host
mr: या यजमान वरील साधन मोजा

en: error
mr: चूक

en: error %1$d during port-profile setlink on interface %2$s (%3$d)
mr: इंटरफेस %2$s (%3$d) वरील पोर्ट-प्रोफाइल setlink वेळी %1$d त्रुटी आढळली

en: error calling aa_change_profile()
mr: aa_change_profile() कॉल करतेवेळी त्रुटी

en: error calling security_getenforce()
mr: security_getenforce() कॉल करतेवेळी त्रुटी

en: error changing profile to %1$s
mr: %1$s करिता प्रोफाइल बदलवतेवेळी त्रुटी

en: error copying UUID
mr: UUID चे प्रत बनवतेवेळी त्रुटी

en: error copying profile name
mr: प्रोफाइल नावाचे प्रत बनवतेवेळी त्रुटी

en: error count:
mr: त्रुटी संख्या:

en: error dumping %1$s (%2$d) interface
mr: %1$s (%2$d) इंटरफेस डम्प करतेवेळी त्रुटी

en: error during virtual port configuration of ifindex %1$d
mr: ifindex %1$d च्या वर्च्युअल पोर्ट संरचनावेळी त्रुटी

en: error from service
mr: सर्व्हिस पासून त्रुटी

en: error from service: %1$s
mr: सर्व्हिस पासून त्रुटी: %1$s

en: error in poll call
mr: पोल कॉलमध्ये त्रुटी

en: error parsing IFLA_PORT_SELF part
mr: IFLA_PORT_SELF भाग वाचतेवेळी त्रुटी

en: error parsing IFLA_VF_INFO
mr: IFLA_VF_INFO वाचतेवेळी त्रुटी

en: error parsing IFLA_VF_PORT part
mr: IFLA_VF_PORT भाग वाचतेवेळी त्रुटी

en: error parsing pid of lldpad
mr: lldpad चे pid वाचतेवेळी त्रुटी

en: error receiving signal from container
mr: कंटेनरपासून सिग्नल प्राप्त करतेवेळी त्रुटी

en: error sending continue signal to daemon
mr: डिमनकरिता सतत सिग्नल पाठवतेवेळी त्रुटी

en: error while iterating over IFLA_VF_PORTS part
mr: IFLA_VF_PORTS भागवरील आइटरेट करतेवेळी त्रुटी

en: error while resuming the domain
mr: डोमेन पुनःसुरू करतेवेळी त्रुटी

en: error while suspending the domain
mr: डोमेन सस्पेंड करतेवेळी त्रुटी

en: error:
mr: चूक :

en: escape for XML use
mr: XML वापरकरिता एस्केप

en: escape for shell use
mr: शेल वापरकरिता एस्केप

en: event 'lifecycle' for network %1$s: %2$s
mr: नेटवर्क %1$s: %2$s करिता इव्हेंट 'lifecycle'

en: event callback already tracked
mr: इव्हेंट कॉलबॅक आधिपासून नियंत्रीत केले जाते

en: event callback function %1$p not registered
mr: इव्हेंट कॉलबॅक फंक्शन %1$p ची नोंदणीकृत नाही

en: event callback id %1$d not registered
mr: इव्हेंट कॉलबॅक id %1$d नोंदणीकृत नाही

en: event from unexpected fd %1$d!=%2$d / watch %3$d!=%4$d
mr: fd %1$d!=%2$d पासून अनपेक्षित घटना/ किंवा %3$d!=%4$d वॉच करा

en: event loop interrupted
mr: इव्हेंट लूपमध्ये व्यत्यय आणले

en: event loop timed out
mr: इव्हेंट लूपची वेळ समाप्ति

en: event wakeup
mr: इव्हेंट सक्रिय

en: eventID in %1$s must be less than %2$d
mr: %1$s मधील eventID %2$d पेक्षा कमी असायला हवे

en: events received: %1$d
mr: प्राप्त इव्हेंट्स: %1$d

en: execute command without timeout
mr: वेळसमाप्ति विना आदेश चालवा

en: execute command without waiting for timeout
mr: वेळसमाप्तिकरिता प्रतिक्षा विना आदेश चालवा

en: existing interface name
mr: अस्तित्वातील इंटरफेस नाव

en: exit status %1$d
mr: एक्झिट स्टेटस् %1$d

en: expected syntax: --%1$s <%2$s>
mr: अपेक्षित स्वरूप: --%1$s <%2$s>

en: expected unicast mac address, found multicast '%1$s'
mr: अपकेक्षित unicast मॅक पत्ता, मल्टिकास्ट '%1$s' आढळले

en: expected unicast mac address, found multicast '%1$s' in network '%2$s'
mr: अपेक्षित unicast मॅक पत्ता, मल्टिकास्ट '%1$s' आढळले, नेटवर्क '%2$s' मध्ये

en: expecting %1$zu consoles, but got %2$zu tty file handlers
mr: %1$zu कंसोल्स् अपेक्षीत, पंरतु %2$zu tty फाइल हँडल्स् प्राप्त झाले

en: expecting %1$zu veths, but got %2$zu
mr: %1$zu वेथ्स् अपेक्षीत, परंतु %2$zu प्राप्त झाले

en: expecting a name
mr: नाव अपेक्षित

en: expecting a separator
mr: विलगक अपेक्षित

en: expecting a separator in list
mr: यादीमध्ये विलगक अपेक्षित

en: expecting a value
mr: मूल्य अपेक्षित

en: expecting absolute path: %1$s
mr: ॲब्सोल्युट मार्ग अपेक्षित: %1$s

en: expecting an assignment
mr: सोपवणी अपेक्षित

en: expecting an ide:00.00.00 address.
mr: ide:00.00.00 पत्ता अपेक्षित आहे.

en: extended partition already exists
mr: विस्तारीत विभाजन आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: external
mr: बाहेरिल

en: external active snapshots are not supported on '%1$s' disks
mr: बाहेरील सक्रीय स्नॅपशॉट्स '%1$s' डिस्क्सवरील समर्थीत नाही

en: external active snapshots are not supported on scsi passthrough devices
mr: बाहेरील सक्रीय स्नॅपशॉट्स scsi पासथ्रु साधनांवर समर्थीत नाही

en: external destination file for disk %1$s already exists and is not a block device: %2$s
mr: डिस्क %1$s करिता बाहेरिल लक्ष्य फाइल आधिपासूनच अस्तित्वात आहे व ब्लॉक साधन नाही: %2$s

en: external inactive snapshots are not supported on '%1$s' disks
mr: बाहेरील निष्क्रीय स्नॅपशॉट्स '%1$s' डिस्क्सवरील समर्थीत नाही

en: external inactive snapshots are not supported on 'network' disks using '%1$s' protocol
mr: बाहेरील निष्क्रीय स्नॅपशॉट्स, '%1$s' प्रोटोकॉलचा वापर करणाऱ्या 'network' डिस्क्सवरील समर्थीत नाही

en: external memory snapshots require a filename
mr: बाहेरिल मेमरि स्नॅपशॉट्स्ला फाइलनाव आवश्यक आहे

en: external snapshot file for disk %1$s already exists and is not a block device: %2$s
mr: डिस्क %1$s करिता बाहेरिल स्नॅपशॉट फाइल आधिपासूनच अस्तित्वात आहे व ब्लॉक साधन नाही: %2$s

en: external snapshot format for disk %1$s is unsupported: %2$s
mr: डिस्क %1$s करिता बाहेरिल स्नॅपशॉट रूपण असमर्थीत: %2$s

en: extra %1$s unsupported in <virtualport type='%2$s'>
mr: <virtualport type='%1$s'> मध्ये अगाऊ %2$s असमर्थीत

en: f - force, try to redefine again
mr: f - आग्रह, पुनःवर्णन करायचा प्रयत्न करा

en: failed
mr: अपयशी

en: failed Xen syscall %1$s
mr: Xen syscall %1$s अपयशी

en: failed reading from file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' पासून वाचण्यास अपयशी

en: failed to add new filter rules to '%1$s' - attempting to restore old rules
mr: '%1$s'करिता नवीन फिल्टर नियम समावेश अपयशी - जुणे निय पूर्वस्थितीत आणण्याचा प्रत्न करत आहे

en: failed to apply capabilities: %1$d
mr: क्षमता लागू करण्यास अपयशी: %1$d

en: failed to authenticate using SSH agent: %1$s
mr: SSH एजंट: %1$s चा वापर करून ओळख पटवण्यास अपयशी

en: failed to begin transaction: %1$s%2$s%3$s
mr: ट्रांजॅक्शन: %1$s%2$s%3$s सुरू करण्यास अपयशी

en: failed to calculate ssh host key hash
mr: ssh यजमान कि हॅश विश्लेषीत करण्यास अपयशी

en: failed to change to directory '%1$s' in '%2$s'
mr: डिरेक्ट्री '%1$s' करिता बदल करण्यास अपयशी, '%2$s' अंतर्गत

en: failed to close file
mr: फाइल बंद करण्यास अपयशी

en: failed to close or write to profile
mr: प्रोफाइल बंद करण्यास किंवा लिहण्यास अपयशी

en: failed to collect snapshot list
mr: स्नॅपशॉट सूची गोळा करण्यास अपयशी

en: failed to commit transaction: %1$s%2$s%3$s
mr: ट्रांजॅक्शन: %1$s%2$s%3$s कमिट करण्यास अपयशी

en: failed to compile regex '%1$s': %2$s
mr: रेगेक्स '%1$s': %2$s कंपाइल करण्यास अपयशी

en: failed to connect to %1$s
mr: %1$s सह जोडणी करण्यास अपयशी

en: failed to connect to monitor socket
mr: मॉनीटर सॉकेटशी जुळवणी करण्यास अपयशी

en: failed to connect to the RADOS monitor on: %1$s
mr: RADOS मॉनिटर: %1$s सह जोडणी करण्यास अपयशी

en: failed to connect to the hypervisor
mr: हाइपरवाइजरला जोडण्यास अपयशी

en: failed to convert size: '%1$s'
mr: आकार: '%1$s' रूपांतरीत करण्यास अपयशी

en: failed to convert the XML node tree
mr: XML नोड ट्री रूपांतरित करण्यास अपयशी

en: failed to create %1$s
mr: %1$s निर्माण करण्यास अशक्य

en: failed to create (start) interface %1$s: %2$s%3$s%4$s
mr: संवाद %1$s: %2$s%3$s%4$s निर्माण (सुरूवात) करण्यास अपयशी

en: failed to create a new XML namespace
mr: नवीन XML नेमस्पेसचे निर्माण अपयशी

en: failed to create directory '%1$s'
mr: डिरेक्ट्री '%1$s' निर्माण करण्यास अपयशी

en: failed to create image file '%1$s'
mr: प्रतिमा फाइल '%1$s' चे निर्माण अपयशी

en: failed to create include file
mr: इंकल्युड फाइल निर्माण करण्यास अपयशी

en: failed to create json
mr: json निर्माण करण्यास अपयशी

en: failed to create logfile %1$s
mr: लॉगफाइल %1$s बनवण्यास अपयशी

en: failed to create profile
mr: प्रोफाइल निर्माण करण्यास अपयशी

en: failed to create socket
mr: सॉकेट बनवण्यास अपयशी

en: failed to create socket needed for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता आवश्यक सॉकेट निर्माण करण्यास अपयशी

en: failed to create the RADOS cluster
mr: RADOS क्लस्टर निर्माण करण्यास अपयशी

en: failed to create the RBD IoCTX. Does the pool '%1$s' exist?
mr: RBD IoCTX निर्माण करण्यास अपयशी. पूल '%1$s' अस्तित्वात आहे?

en: failed to create udev context
mr: udev संदर्भ निर्माण करण्यास अपयशी

en: failed to create volume '%1$s/%2$s'
mr: खंड '%1$s/%2$s' काढून टाकण्यास अपयशी

en: failed to decode SASL data: %1$d (%2$s)
mr: SASL डाटा: %1$d (%2$s) डिकोड करण्यास अपयशी

en: failed to destroy (stop) interface %1$s: %2$s%3$s%4$s
mr: इंटरफेस %1$s: %2$s%3$s%4$s नष्ट (थांबवणे) अपयशी

en: failed to determine loop exit status: %1$s
mr: लूप एक्जिट स्थिती: %1$s ओळखण्यास अपयशी

en: failed to enable IP forwarding
mr: IP फॉरवर्डींग कार्यान्वीत करण्यास अपयशी

en: failed to enable mac filter in '%1$s'
mr: '%1$s' मध्ये mac फिल्टर सुरू करण्यास अपयशी

en: failed to encode SASL data: %1$d (%2$s)
mr: SASL डाटा: %1$d (%2$s) एंकोड करण्यास अपयशी

en: failed to execute command '%1$s': %2$s
mr: आदेश '%1$s': %2$s चालवण्यास अपयशी

en: failed to extract gluster volume name
mr: gluster वॉल्युम नावची पुन्हप्राप्ति अपयशी

en: failed to find the VID for the VLAN device '%1$s'
mr: VLAN साधन '%1$s' करिता VID शोधण्यास अपयशी

en: failed to find the real device for the VLAN device '%1$s'
mr: VLAN साधन '%1$s' करिता साधन शोधण्यास अपयशी

en: failed to finish job for disk %1$s
mr: डिस्क %1$s करिता समाप्त जॉब अपयशी

en: failed to generate XML
mr: XML निर्माण करण्यास अपयशी

en: failed to generate uuid
mr: uuid निर्माण करण्यास अपयशी

en: failed to get CPU model names
mr: CPU मॉडल नाव प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get URI
mr: URI मिळवण्यास अपयशी

en: failed to get capabilities
mr: क्षमता मिळवण्यास अपयशी

en: failed to get domain '%1$s'
mr: डोमेन '%1$s' मिळवण्यास अपयशी

en: failed to get domain UUID
mr: डोमेन UUID मिळवण्यास अपयशी

en: failed to get domain xml
mr: क्षेत्र xml प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get emulator capabilities
mr: एम्युलेटर क्षमता प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get free memory for NUMA node number: %1$lu
mr: NUMA नोड क्रमांक: %1$lu करिता फ्री मेमरि प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get hostname
mr: यजमानाचे नाव मिळवण्यास अपयशी

en: failed to get hypervisor type
mr: हाइपरवाइजर प्रकार मिळवण्यास अपयशी

en: failed to get interface '%1$s'
mr: संवाद '%1$s' प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get list of %1$s interfaces on host
mr: यजमानवरील %1$s इंटरफेसेस्ची सूची प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get network '%1$s'
mr: नेटवर्क '%1$s' मिळवण्यास अपयशी

en: failed to get network UUID
mr: नेटवर्क UUID प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get node information
mr: नोड माहिती मिळवण्यात अपयशी

en: failed to get number of %1$s interfaces on host
mr: यजमानवरील %1$s इंटरफेसेस्ची संख्या प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get number of host interfaces: %1$s%2$s%3$s
mr: यजमान संवाद: %1$s%2$s%3$s ची संख्या प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get nwfilter '%1$s'
mr: nwfilter '%1$s' प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get parent pool
mr: मुख्य संग्रह प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get pool '%1$s'
mr: संग्रह '%1$s' प्राप्त करण्यासयास अपयशी

en: failed to get pool UUID
mr: संग्रह UUID प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get secret '%1$s'
mr: गोपणीय '%1$s' प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get source from sourceList
mr: स्त्रोत यादीतून स्त्रोत प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get status of interface %1$s: %2$s%3$s%4$s
mr: इंटरफेस %1$s: %2$s%3$s%4$s ची स्थिती प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get sysinfo
mr: sysinfo प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get the daemon version
mr: डिमन आवृत्ती प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get the hypervisor version
mr: हाइपरवाइजर आवृत्ती मिळवण्यास अपयशी

en: failed to get the library version
mr: लायब्ररी आवृत्ती मिळवण्यास अपयशी

en: failed to get vol '%1$s'
mr: खंड '%1$s' प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to get vol '%1$s', specifying --%2$s might help
mr: खंड '%1$s' प्राप्त करण्यास अपयशी, --%2$s ला निर्देशीत करणे फायदेशीर ठरू शकेल

en: failed to initialize RADOS
mr: RADOS सुरू करण्यास अपयशी

en: failed to initialize SASL library: %1$d (%2$s)
mr: SASL लायब्ररी प्रारंभ करण्यास अपयशी: %1$d (%2$s)

en: failed to initialize netcf
mr: netcf सुरू करण्यास अपयशी

en: failed to list host interfaces: %1$s%2$s%3$s
mr: यजमान संवाद: %1$s%2$s%3$s सूचीत दाखवण्यास अपयशी

en: failed to lookup interface with MAC address '%1$s'
mr: MAC पत्ता '%1$s' सह इंटरफेस शोधण्यास अपयशी

en: failed to mark network %1$s as autostarted
mr: %1$s नेटवर्क स्वचालीत करण्यापासून ओळखखूण सक्षम करण्यास अपयशी

en: failed to mark pool %1$s as autostarted
mr: संग्रह %1$s स्वयंप्रारंभ नुरूप चिन्हाकृत करण्यास अपयशी

en: failed to move file to %1$s
mr: फाइलला %1$s करिता स्थनांतरीत करण्यास अपयशी

en: failed to open file
mr: फाइल उघडण्यास अपयशी

en: failed to open logfile %1$s
mr: लॉगफाइल %1$s उघडण्यास अपयशी

en: failed to open ssh channel: %1$s
mr: ssh वाहिनी: %1$s उघडण्यास अपयशी

en: failed to open the RBD image '%1$s'
mr: RBD प्रतिमा '%1$s' उघडण्यास अपयशी

en: failed to open the log file. check the log file path
mr: लॉग फाइल उघडू शकला नाही. लॉग फाइलचा मार्ग तपासून पहा

en: failed to parse %1$s
mr: %1$s वाचण्यास अपयशी

en: failed to parse %1$sversion
mr: %1$sversion वाचण्यास अपयशी

en: failed to parse backing file location '%1$s'
mr: बॅकिंग फाइल ठिकाण '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: failed to parse configuration file
mr: संयोजना फाइल विश्लेषित करण्यात अपयश

en: failed to parse configuration file %1$s
mr: संयोजना फाइल %1$s विश्लेषित करण्यात अपयश

en: failed to parse device weight: '%1$s'
mr: डिव्हाइस व्हेट: '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: failed to parse int: '%1$s'
mr: int: '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: failed to parse integer: '%1$s'
mr: इंटिजर: '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: failed to parse json
mr: json वाचण्यास अपयशी

en: failed to parse port number '%1$s'
mr: पोर्ट क्रमांक '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: failed to parse qemu capabilities cpus
mr: qemu क्षमता cpus वाचण्यास अपयशी

en: failed to parse qemu capabilities flags
mr: qemu क्षमता फ्लॅग्स् वाचणे अशक्य

en: failed to parse qemu capabilities machines
mr: qemu क्षमता मशीन्स वाचण्यास अपयशी

en: failed to parse qemu device list
mr: qemu साधन सूची वाचणे अपयशी

en: failed to parse read_bps_device: '%1$s'
mr: read_bps_device: '%1$s' साधन वाचण्यास अपयशी

en: failed to parse read_iops_device: '%1$s'
mr: read_iops_device: '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: failed to parse write_bps_device: '%1$s'
mr: write_bps_device: '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: failed to parse write_iops_device: '%1$s'
mr: write_iops_device: '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: failed to pivot job for disk %1$s
mr: डिस्क %1$s करिता पिवोट जॉब अपयशी

en: failed to preserve fd %1$d
mr: fd %1$d साठवण्यास अपयशी

en: failed to query job for disk %1$s
mr: डिस्क %1$s करिता चौकशी जॉब अपयशी

en: failed to re-init netcf
mr: netcf ला re-init करण्यास अपयशी

en: failed to read AppArmor template
mr: AppArmor साचा वाचण्यास अपयशी

en: failed to read XML
mr: XML वाचण्यास अपयशी

en: failed to read configuration file
mr: संयोजना फाइल वाचण्यास अपयशी

en: failed to read configuration file %1$s
mr: संयोजना फाइल %1$s वाचण्यास अपयशी

en: failed to read directory '%1$s' in '%2$s'
mr: डिरेक्ट्री '%1$s' अंतर्गत '%2$s' वाचण्यास अपयशी

en: failed to read from wakeup fd
mr: wakeup fd पासून वाचणे अशक्य

en: failed to read libxl header
mr: libxl शीर्षक वाचण्यास अपयशी

en: failed to read metadata length in '%1$s'
mr: '%1$s' अंतर्गत मेटाडेटा लांबी वाचण्यास अपयशी

en: failed to read qemu header
mr: qemu शिर्षक वाचू शकले नाही

en: failed to read temporary file created with template %1$s
mr: प्रारूप %1$s सह बनवलेली तात्पूर्ती फाइल वाचण्यास अपयशी

en: failed to register udev interface driver
mr: udev इंटरफेस ड्राइव्हरची नोंदणी करण्यास अपयशी

en: failed to remove nvram: %1$s
mr: nvram: %1$s नष्ट करण्यास अपयशी

en: failed to remove pool '%1$s'
mr: पूल '%1$s' काढून टाकण्यास अपयशी

en: failed to remove volume '%1$s/%2$s'
mr: खंड '%1$s/%2$s' काढून टकाण्यास अपयशी

en: failed to resize the RBD image '%1$s'
mr: RBD प्रतिमा '%1$s' पुनःआकार देण्यास अपयशी

en: failed to resolve relative backing name: base image is not in backing chain
mr: संबंधित बॅकिंग नावाचे निवारण अपयशी: बेस प्रतिमा बॅकिंग चैन अंतर्गत नाही

en: failed to resume domain
mr: क्षेत्रसह पुन्हसंपर्क करण्यास अपयशी

en: failed to retrieve credentials
mr: श्रेय प्राप्त करणे अपयशी

en: failed to retrieve decision to accept host key
mr: यजमान कि स्वीकारण्याचा निर्णय प्राप्त करण्यास अपयशी

en: failed to retrieve private key passphrase: callback has failed
mr: प्राइव्हेट कि पासफ्रेज पुनःप्राप्ति अपयशी: कॉलबॅक अपयशी

en: failed to rollback transaction: %1$s%2$s%3$s
mr: ट्रांजॅक्शन: %1$s%2$s%3$s रोलबॅक करण्यास अपयशी

en: failed to run apparmor_parser
mr: apparmor_parser चालवण्यास अपयशी

en: failed to save content
mr: समाविष्टे सुरक्षित करण्यास अपयशी

en: failed to seek to end of %1$s
mr: %1$s ची समाप्ति सीक करण्यास अपयशी

en: failed to serialize S-Expr
mr: S-Expr ला सिरीयलाइज करण्यात अपयशी

en: failed to serialize S-Expr: %1$s
mr: S-Expr ला सिरीयलाइज करण्यात अपयशी: %1$s

en: failed to set %1$s
mr: %1$s ठरवण्यास अपयशी

en: failed to set RADOS option: %1$s
mr: RADOS पर्याय: %1$s ठरवण्यास अपयशी

en: failed to set close-on-exec flag on %1$s
mr: %1$s वर close-on-exec फ्लॅग सेट करणे अशक्य

en: failed to set cpuset.cpus in cgroup for emulator threads
mr: एम्युलेटर थ्रेडस्करिता cpuset.cpus ठरवणे अपयशी

en: failed to set gluster volfile server '%1$s'
mr: gluster volfile सर्व्हर '%1$s' ठरवण्यास अपयशी

en: failed to setup stderr file handle
mr: stderr फाइल हॅन्डलची मांडणी करण्यास अपयशी

en: failed to setup stdin file handle
mr: stdin फाइल हॅन्डलची मांडणी करण्यास अपयशी

en: failed to setup stdout file handle
mr: stdout फाइल हॅन्डलची मांडणी करण्यास अपयशी

en: failed to stat remote file '%1$s'
mr: दूरस्त फाइल '%1$s' ची आकडेवारी प्राप्ति अपयशी

en: failed to stat the RADOS cluster
mr: RADOS क्लस्टरची आकडेवारि करण्यास अपयशी

en: failed to stat the RADOS pool '%1$s'
mr: RADOS पूल '%1$s' ची आकडेवारी अपयशी

en: failed to stat the RBD image '%1$s'
mr: RBD प्रतिमा '%1$s' ची आकडेवारी अपयशी

en: failed to store %1$lld to %2$s
mr: %1$lld ला %2$s करिता साठवण्यास अपयशी

en: failed to take screenshot
mr: स्क्रीनशॉट घेण्यास अपयशी

en: failed to truncate %1$s
mr: %1$s ला ट्रंकेट करण्यास अपयशी

en: failed to undefine interface %1$s: %2$s%3$s%4$s
mr: संवाद %1$s: %2$s%3$s%4$s वर्णन अशक्य करण्यास अपयशी

en: failed to unmark network %1$s as autostarted
mr: %1$s नेटवर्क स्वचालीत करण्यापासून ओळखखूण सक्षम करण्यास अपयशी

en: failed to unmark pool %1$s as autostarted
mr: संग्रह %1$s यांस स्वयंप्रारंभ नुरूप चिन्हाकृत न करण्यास अपयशी

en: failed to validate SSH host key: %1$s
mr: SSH यजमान कि: %1$s तपासण्यास अपयशी

en: failed to wait on condition
mr: अटी नुरूप प्रतिक्षा अपयशी

en: failed to wakeup migration tunnel
mr: माइग्रेशन टन्नल वेकअप करण्यास अपयशी

en: failed to write configuration file
mr: संयोजना फाइल लिहीण्यास असमर्थ

en: failed to write configuration file: %1$s
mr: संयोजना फाइल लिहीण्यास असमर्थ: %1$s

en: failed to write header to domain save file '%1$s'
mr: डोमेन सेव्ह फाइल '%1$s' करिता हेडर लिहण्यास अपयशी

en: failed to write known_host file '%1$s': %2$s
mr: known_host फाइल '%1$s': %2$s वाचण्यास अपयशी

en: failed to write the log file
mr: लॉग फाइल लिहीण्यास असमर्थ

en: failed to write to profile
mr: प्रोफाइलकरिता लिहण्यास अपयशी

en: failed writing to file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' करिता लिहण्यास अपयशी

en: fatal signal %1$d
mr: सदोषीत सिग्नल %1$d

en: fd must be valid
mr: fd वैध असायला हवे

en: fd passing is not supported by this connection
mr: fd पासिंग या जोडणीतर्फे समर्थीत नाही

en: file
mr: फाइल

en: file %1$s does not exist
mr: फाइल %1$s अस्तित्वात नाही

en: file '%1$s' for disk '%2$s' requires use of external snapshot mode
mr: फाइल '%1$s' ला डिस्क '%2$s' करिता बाहेरिल स्नॅपशॉट मोडटा वापर आवश्यक आहे

en: file containing XML CPU descriptions
mr: XML CPU वर्णन समाविष्टीत फाइल

en: file containing an XML CPU description
mr: XML CPU वर्णन समाविष्टीत फाइल

en: file containing an XML description of the device
mr: उपकरणाचे XML वर्णन समाविष्टीत असलेली फाइल

en: file containing an XML domain description
mr: XML क्षेत्र वर्णन सामाविष्टीत असणारी फाइल

en: file containing an XML interface description
mr: XML संवाद वर्णन समाविष्टीत फाइल

en: file containing an XML network description
mr: XML नेटवर्क वर्णन सामावलेली फाइल

en: file containing an XML network filter description
mr: XML नेटवर्क फिल्टर वर्णन समाविष्टीत फाइल

en: file containing an XML pool description
mr: XML संग्रह वर्णन सामाविष्टीत फाइल

en: file containing an XML vol description
mr: XML खंड वर्णन सामाविष्टीत फाइल

en: file containing secret attributes in XML
mr: XML मध्ये गोपणीयता गुणधर्म समाविष्टीत फाइल

en: file format type raw,bochs,qcow,qcow2,qed,vmdk
mr: फाइल स्वरूप प्रकार raw,bochs,qcow,qcow2,qed,vmdk

en: filePath is null
mr: filePath null आहे

en: filename containing XML description of the copy destination
mr: कॉपि डेस्टिनेशनचे XML वर्णन समाविष्टीत असणारे फाइलनाव

en: filename containing updated XML for the target
mr: लक्ष्यकरिता सुधारित XML समाविष्टीत असलेले फाइलनाव

en: filesystem is not of type 'template' or 'mount'
mr: फाइलप्रणाली 'प्रारूप' किंवा 'माऊंट' नुरूप नाही

en: filter '%1$s' already exists with uuid %2$s
mr: फिल्टर '%1$s' आधीपासूनच uuid %2$s अस्तित्वात आहे

en: filter '%1$s' learning value '%2$s' invalid.
mr: फिल्टर '%1$s' लर्निंग मूल्य '%2$s' अवैध.

en: filter by disk-only snapshots
mr: फक्त-डिस्क्स स्नॅशॉट्सद्वारे फिल्टर करा

en: filter by domain name, id or uuid
mr: डोमेन नाव, id किंवा uuid मार्फत फिल्टर करा

en: filter by event name
mr: इव्हेंट नावनुरूप फिल्टर करा

en: filter by external snapshots
mr: बाहेरिल स्नॅशॉट्सद्वारे फिल्टर करा

en: filter by internal snapshots
mr: आंतरिक स्नॅशॉट्सद्वारे फिल्टर करा

en: filter by network name or uuid
mr: नेटवर्क नाव किंवा uuid नुरूप फिल्टर करा

en: filter by snapshots taken while inactive
mr: निष्क्रीय असतेवेळी स्नॅपशॉट्सद्वारे फिल्टर करा

en: filter has no name
mr: फिल्टरचे नाव आढळले नाही

en: filter with same UUID but different name ('%1$s') already exists
mr: समान UUID पंरतु दुसऱ्या नावासह ('%1$s') फिल्टर आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: filter would introduce a loop
mr: फिल्टर लूप प्रस्तुत करेल

en: filters not supported on interfaces of type %1$s
mr: %1$s प्रकारच्या संवादांवर फिल्टर्स समर्थीत नाही

en: find parent of current snapshot
mr: सध्याच्या स्नॅपशॉटचे पॅरेंट शोधा

en: find parent of snapshot name
mr: स्नॅपशॉट नावचे पॅरेंट शोधा

en: find potential storage pool sources
mr: योग्य साठा संग्रह स्त्रोत शोधा

en: finish step ignored that migration was cancelled
mr: माइग्रेशन रद्द झाले असे फिनिश टप्प्याने दुर्लक्ष केले

en: flag VIR_DOMAIN_BLOCK_REBASE_RELATIVE is valid only with non-null base
mr: फ्लॅग VIR_DOMAIN_BLOCK_REBASE_RELATIVE फक्त नॉन-नल बेस सह वैध आहे

en: flags parameter must be VIR_MEMORY_VIRTUAL or VIR_MEMORY_PHYSICAL
mr: फ्लॅग्स्चे बाब VIR_MEMORY_VIRTUAL किंवा VIR_MEMORY_PHYSICAL असायला हवे

en: for Linux >= %1$d.%2$d.%3$d
mr: Linux >= %1$d.%2$d.%3$d करिता

en: forbidden characters in 'compat' attribute
mr: 'compat' गुणधर्ममधील वर्जित अक्षरे

en: force console connection (disconnect already connected sessions)
mr: कंसोल जोडणी जबरनपणे लागू करा (आधिपासूनच जुळलेले सत्र खंडीत करा)

en: force convergence during live migration
mr: लाइव्ह माइग्रेशनवेळी कंवर्जंस जबरपणे लागू करा

en: force device update
mr: साधन सुधारणा जबरपणे लागू करा

en: force fresh boot by discarding any managed save
mr: कोणतेहि व्यवस्थापीत साठवणे वगळून नवीन बूट जबरनपणे लागू करा

en: force media changing
mr: मिडिया बदलणे जबरनपणे लागू करा

en: force migration even if it may be unsafe
mr: सुरक्षित नसतानाहि माइग्रेशन जबरपणे लागू करा

en: forcefully stop a physical host interface.
mr: जबरनरित्या फिजिकल यजमान इंटरफेस थांबवा.

en: format features only available with qcow2
mr: qcow2सह उपलब्ध गुणविशेषांचे रूपण करा

en: format for underlying storage
mr: अंतर्भूतीय स्टोरेजकरिता रूपण

en: format of backing volume if taking a snapshot
mr: स्नॅपशॉट घेतेवेळी बॅकिंग वॉल्युमचे रूपण

en: format of the destination file
mr: लक्ष्य फाइलचे रूपण

en: formatter for %1$s %2$s reported error
mr: %1$s %2$s रिपोर्टेड त्रुटीकरिता फॉरमॅटर

en: forward interface entries cannot be modified, only added or deleted
mr: फॉरवर्ड इंटरफेस नोंदणी आढळले नाही, फक्त समाविष्ट किंवा नष्ट केले जातात

en: found lease without expiry-time
mr: वेळ-समाप्ति विना लिज आढळले

en: found lease without ip-address
mr: आयपि-पत्ता विना लिज आढळले

en: found lease without mac-address
mr: mac-पत्ता विना लिज आढळले

en: from snapshot
mr: स्नॅपशॉटपासून

en: fs driver %1$s is not supported
mr: fs ड्राइव्हर %1$s समर्थीत नाही

en: fs format %1$s is not supported
mr: fs रूपण %1$s समर्थीत नाही

en: fully-qualified path of disk
mr: डिस्कचे फूल्ली-कॉलिफाइड मार्ग

en: fully-qualified path of source disk
mr: स्रोत डिस्कचे संपूर्णतया-कॉलिफाइड मार्ग

en: fuse_loop failed
mr: fuse_loop अपयशी

en: get active job information for the specified disk
mr: निर्देशीत डिस्ककरिता सक्रिय जॉब माहिती प्राप्त करा

en: get device block stats for a domain
mr: क्षेत्रकरिता साधन ब्लॉक स्तिथी मिळवा

en: get inactive rather than running configuration
mr: संरचना चालवण्याऐवजी निष्क्रीय प्राप्त करा

en: get link state of a virtual interface
mr: वर्च्युअल इंटरफेसचे दुवा स्तर प्राप्त करा

en: get maximum count of vcpus
mr: vcpusचे कमाल प्रमाण प्राप्त करा

en: get memory statistics for a domain
mr: क्षेत्र करिता स्मृती आकडेवारी प्राप्त करा

en: get network interface stats for a domain
mr: क्षेत्रास नेटवर्क संवादपट स्तिथी मिळवा

en: get number of currently active vcpus
mr: सध्याचे सक्रिय vcpus ची संख्या प्राप्त करा

en: get statistics about one or multiple domains
mr: एक किंवा त्यापेक्षा जास्त डोमेन्सविषयी आकडेवारी प्राप्त करा

en: get value according to current domain state
mr: सध्याचे डोमेन स्तर प्रमाणे मूल्य प्राप्त करा

en: get value from running domain
mr: सुरू डोमेनपासून मूल्य प्राप्त करा

en: get value to be used on next boot
mr: पुढील बूटवेळी वापरण्याजोगी मूल्य प्राप्त करा

en: get/set compression cache size
mr: कम्प्रेशन कॅशे आकार प्राप्त किंवा सेट करा

en: get/set current scheduler info
mr: सध्याचे शेड्युलर माहिती प्राप्त करा/निश्चित करा

en: get/set parameters of a virtual interface
mr: वर्च्युअल इंटरफेसचे get/set बाबी

en: get/set value from running domain
mr: सुरू डोमेनपासून मूल्य प्राप्त करा/निश्चित करा

en: get/set value to be used on next boot
mr: पुढील बूटवेळी वापरण्याजोगी मूल्य प्राप्त करा/निश्चित करा

en: given uuid does not match XML uuid
mr: दिलेले uuid XML uuid सह जुळत नाही

en: gluster pool name '%1$s' must not contain /
mr: gluster पूल नाव '%1$s' मध्ये / समाविष्टीत नाही पाहिजे

en: gluster pool path '%1$s' must start with /
mr: gluster पूल मार्ग '%1$s' / सह सुरू व्हायला पाहिजे

en: got unexpected RPC call prog %1$d vers %2$d proc %3$d type %4$d
mr: अनपेक्षित RPC कॉल prog %1$d vers %2$d proc %3$d type %4$d प्राप्त

en: gracefully shutdown a domain
mr: डोमेन चांगल्याप्रकारे शटडाउन करा

en: graphics URI to be used for seamless graphics migration
mr: सिमलेस ग्राफिक्स माइग्रेशनकरिता वापरण्याजोगी ग्राफिक्स URI

en: guest agent reports less cpu than requested
mr: अतिथी एजंट विनंतीकृत पेक्षा कमी cpu कळतो

en: guest agent timeout '%1$d' is less than the minimum '%2$d'
mr: अतिथी एजंट वेळसमाप्ति '%1$d' किमान '%2$d'पेक्षा कमी आहे

en: guest crashed while connecting to the guest agent
mr: अतिथी एजंटसह जोडणी करतेवेळी अतिथी क्रॅश झाले

en: guest failed to start: %1$s
mr: अतिथी सुरू होण्यास अपयशी: %1$s

en: guest unexpectedly quit
mr: अतिथी अनपेक्षितरित्या बाहेर पडले

en: guest unexpectedly quit during hotplug
mr: हॉटप्लगवेळी अतिथी अनपेक्षितरित्या बाहेर पडले

en: guest-get-vcpus reply was missing return data
mr: guest-get-vcpus प्रतिसादात रिटर्न डाटा आढळले नाही

en: guestfwd channel does not define a target address
mr: guestfwd वाहिनी लक्ष्य पत्ता ठरवत नाही

en: guestfwd channel only supports IPv4 addresses
mr: guestfwd वाहिनी फक्त IPv4 पत्त्यांकरिता समर्थन पुरवते

en: halt domain after snapshot is created
mr: स्नॅपशॉट निर्माण केल्यानंतर डोमेन थांबवा

en: hash lookup resulted in NULL pointer
mr: हॅश लूकअपमुळे NULL पॉइंटर आढळले

en: host CPU model does not match required CPU model %1$s
mr: यजमान CPU प्रतिकृती आवश्यक CPU प्रतिकृती %1$s सह जुळत नाही

en: host CPU vendor does not match required CPU vendor %1$s
mr: यजमान CPU विक्रेता आवश्यक CPU विक्रेता %1$s सह जुळत नाही

en: host USB device already exists
mr: यजमान USB साधन आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: host cpu counting not implemented on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर यजमान cpu मोजणी लागू केले नाही

en: host cpu number(s) to set, or omit option to query
mr: ठरवण्याकरिता यजमान cpu क्रमांक, किंवा चौकशीकरिता वगळा पर्याय

en: host device already exists
mr: यजमान साधन आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: host doesn't support VFIO PCI passthrough
mr: यजमान VFIO PCI पासथ्रुकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: host doesn't support invariant TSC
mr: यजमान इनवेरिएंट TSC करिता समर्थन पुरवत नाही

en: host doesn't support legacy PCI passthrough
mr: यजमान लेगसि PCI पासथ्रुकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: host doesn't support paravirtual spinlocks
mr: यजमान paravirtual स्पिनलॉक्सकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: host doesn't support passthrough of host PCI devices
mr: यजमान PCI साधनांकरिता यजमान पासथ्रुकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: host isn't capable of IPv6
mr: यजमानमध्ये IPv6 ची क्षमता नाही

en: host reports map buffer length exceeds maximum: %1$d > %2$d
mr: यजमान तपशील मॅफ बफरची लांबी कमाल पेक्षा जास्त आहे असे दर्शविते: %1$d > %2$d

en: host reports too many vCPUs: %1$d > %2$d
mr: यजमानने बरेचशे vCPUs आढळण्याचे तपशील पाठविला आहे: %1$d > %2$d

en: host scsi iSCSI path %1$s not found
mr: यजमान scsi iSCSI मार्ग %1$s आढळले नाही

en: host usb device %1$03d.%2$03d not found
mr: यजमानाचे usb साधण %1$03d.%2$03d आढळले नाही

en: host usb device vendor=0x%1$.4x product=0x%2$.4x not found
mr: host usb device vendor=0x%1$.4x product=0x%2$.4x आढळले नाही

en: host-certificates mode needs exactly three certificates
mr: होस्ट-सर्टिफिकेटस् मोडला हुबेहुब तीन प्रमाणप्रत्रे पाहिजेत

en: hostdev %1$s not found
mr: hostdev %1$s आढळले नाही

en: hostdev invalid secret type '%1$s'
mr: hostdev अवैध सिक्रेट प्रकार '%1$s'

en: hostdev mode '%1$s' not supported
mr: hostdev मोड '%1$s' समर्थीत नाही

en: hostdev mode 'capabilities' is not supported in %1$s
mr: hostdev मोड 'capabilities' %1$s अंतर्गत समर्थीत नाही

en: hostdev subsys type '%1$s' not supported
mr: hostdev subsys प्रकार '%1$s' समर्थीत नाही

en: hostname must be specified for gluster sources
mr: gluster वॉल्युम फाइल 's' काढून टाकणे अशक्य

en: hostname must be specified for netfs sources
mr: netfs स्रोतकरिता यजमाननाव निर्देशीत करणे आवश्यक

en: hostname on destination resolved to localhost, but migration requires an FQDN
mr: localhost करिता लक्ष्य निवारनवरील hostname, परंतु माइग्रेशनला FQDN आवश्यक आहे

en: hub type %1$s not supported
mr: हब प्रकार %1$s समर्थीत नाही

en: hugepage size can't be zero
mr: ह्युजपेज आकार शून्य असू शकत नाही

en: hugepages: node %1$zd not found
mr: ह्युजपेजेस: नोड %1$zd आढळले नाही

en: hugetlbfs filesystem is not mounted or disabled by administrator config
mr: hugetlbfs फाइलप्रणाली माउंट केली जात नाही किंवा प्रशासक config तर्फे बंद केली जाते

en: hypervisor connection URI
mr: हायपरवाइजर जोडणी URI

en: iSCSI storage pool does not support volume creation
mr: iSCSI स्टोरेज संग्रह वॉल्युम निर्माणकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: iSCSI storage pool does not support volume deletion
mr: iSCSI स्टोरेज संग्रह वॉल्युम नष्ट करण्याकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: iSCSI storage pool does not support volume wiping
mr: iSCSI स्टोरेज संग्रह वॉल्युम नष्ट करण्याकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: iSCSI usage specified, but target is missing
mr: iSCSI वापर निर्देशीत, परंतु लक्ष्य आढळले नाही

en: idle
mr: रिकामे

en: idle:
mr: रिकामे:

en: ifkey "%1$s" has no req
mr: ifkey "%1$s" मध्ये req नाही

en: ignoring debug level %1$d out of range [%2$d-%3$d]
mr: डिबग स्तर %1$d, [%2$d-%3$d] व्याप्तिच्या बाहेर आहे, याकडे दुर्लक्ष करत आहे

en: image magic is incorrect
mr: प्रतिमा जादू अयोग्य आहे

en: image version is not supported (%1$d > %2$d)
mr: प्रतिमा आवृत्ती समर्थीत नाही (%1$d > %2$d)

en: implies --abort; conclude and pivot a copy or commit job
mr: --abort सूचविते; कॉपी किंवा कमीट जॉब नीष्कर्षीत आणि पिवोट करा

en: implies --abort; request but don't wait for job end
mr: --abort सूचविते; विनंती करा परंतु जॉब समाप्तिकरिता वाट पाहू नका

en: implies --active --wait, pivot when commit is synced
mr: --active --wait सूचविते, कमीट सिंक झाल्यानंतर pivot

en: implies --active --wait, quit when commit is synced
mr: --active --wait सूचविते, कमीट सिंक झाल्यानंतर बाहेर पडा

en: implies --info; output details rather than human summary
mr: --info सूचविते; मानवीय सारांशऐवजी तपशीलवार आउटपुट करा

en: implies --wait, abort if copy exceeds timeout (in seconds)
mr: --wait सूचविते, कॉपी वेळसमाप्तिपेक्षा जास्त असल्यास रद्द करा (सेकंदामध्ये)

en: implies --wait, pivot when mirroring starts
mr: --wait सूचविते, मिररिंग सुरू होतेवेळी pivot

en: implies --wait, quit when mirroring starts
mr: --wait सूचविते, मिररिंग सुरू झाल्यानंतर बाहेर पडा

en: in shutdown
mr: शटडाउनमध्ये

en: inaccessible
mr: प्रवेश अशक्य

en: inaccessible backing store volume %1$s
mr: अप्रवेशीय जादा प्रत साठा खंड %1$s

en: inactive
mr: निषक्रीय

en: inbound rate larger than maximum %1$u
mr: कमाल %1$u पेक्षा इंबाउंड दर मोठे

en: include security sensitive information in XML dump
mr: XML डंप अंतर्गत सुरक्षा संवेदनशील माहिती समावेष करा

en: includes the password into the connection URI if available
mr: उपलब्ध असल्यास पासवर्डला जोडणी URI मध्ये समाविष्ट करतो

en: incoming RDMA migration is not supported with this QEMU binary
mr: या QEMU बाइनरिसह येणारे RDMA माइग्रेशन समर्थीत नाही

en: incomplete metadata in '%1$s'
mr: '%1$s' अंतर्गत अपूर्ण मेटाडाटा

en: incomplete save header in '%1$s'
mr: '%1$s' अंतर्गत अपूर्ण साठवा शिर्ष ओळ

en: info balloon reply was missing balloon data
mr: info balloon प्रतिसादात balloon डाटा आढळले नाही

en: info migration reply was missing return status
mr: info migration प्रतिसादात रिटर्न स्थिती आढळली नाही

en: info on current snapshot
mr: सध्याच्या स्नॅपशॉटकरिता माहिती

en: init binary must be specified
mr: init बाइनरि निश्चित पाहिजे

en: initial allocation size, as scaled integer (default bytes)
mr: आकाराचे प्रारंभिक वाटप, स्केल्ड् इंटिजर स्वरूपात (पूर्वनिर्धारित बाइट्स्)

en: initialize
mr: सुरू करा

en: input too large: %1$d * %2$d
mr: इंपुट खूप मोठे आहे: %1$d * %2$d

en: input too large: %1$u * %2$u
mr: इंपुट खूप मोठे आहे: %1$u * %2$u

en: instead of setting given time, synchronize from domain's RTC
mr: दिलेला वेळ सेट करण्याऐवजी, डोमेनच्या RTC पासून ताळमेळ जुळवा

en: instead of setting new pool size add pages to it
mr: नवीन पूल आकार सेट करण्याऐवजी त्यामध्ये पेजेस समाविष्ट करा

en: interface '%1$s' failing; reopening
mr: इंटरफेस '%1$s' अपयशी; पुनःउघडत आहे

en: interface device (MAC Address)
mr: इंटरफेस साधन (MAC पत्ता)

en: interface has no name
mr: संवादाचे नाव आढळले नाही

en: interface has unsupported type '%1$s'
mr: संवादचे प्रकार '%1$s' असमर्थीत आहे

en: interface information in XML
mr: XML मधील नेटवर्क माहिती

en: interface is already running
mr: संवाद आधिपासूनच कार्यरत आहे

en: interface is not running
mr: संवाद कार्यरत नाही

en: interface mac
mr: mac सह संवाद साधा

en: interface name
mr: संवाद नाव

en: interface name or MAC address
mr: MAC पत्ता करिता संवाद नाव

en: interface stats not implemented on this platform
mr: इंटरफेस आकडेवारि ह्या प्लॅटफॉर्मवर लागू केली नाही

en: internal
mr: आंतरिक

en: internal error
mr: अंतर्गत चूक

en: internal error: %1$s
mr: आंतरिक त्रुटी: %1$s

en: internal inactive snapshots are not supported on '%1$s' disks
mr: बाहेरील सक्रीय स्नॅपशॉट्स '%1$s' डिस्क्सवरील समर्थीत नाही

en: internal inactive snapshots are not supported on 'network' disks using '%1$s' protocol
mr: बाहेरील सक्रीयय स्नॅपशॉट्स, '%1$s' प्रोटोकॉलचा वापर करणाऱ्या 'network' डिस्क्सवरील समर्थीत नाही

en: internal snapshot for disk %1$s unsupported for storage type %2$s
mr: डिस्क %1$s करिता आंतरिक स्नॅपशॉट स्टोरेज प्रकार %2$s करिता असमर्थीत

en: internal snapshot of a running VM must include the memory state
mr: कार्यरत VM च्या आंतरिक स्नॅपशॉटमध्ये मेमरि स्तर समाविष्टीत पाहिजे

en: invalid "trunk='%1$s'" in <vlan> - must be yes or no
mr: <vlan> मध्ये अवैध "trunk='%1$s'" - होय किंवा नाही असायला हवे

en: invalid "trunk='%1$s'" in <vlan> - trunk='yes' is required for more than one vlan tag
mr: एकापेक्षा जास्त vlan टॅगकरिता <vlan> - trunk='yes' मध्ये अवैध "trunk='%1$s'" आवश्यक

en: invalid %1$s value: '%2$s'
mr: अवैध %1$s मूल्य: '%2$s'

en: invalid '=' after option --%1$s
mr: पर्याय --%1$s नंतर अवैधन '='

en: invalid <address> element found in <forward> of network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sच्या <forward>मध्ये अवैध <address> एलिमेंट आढळले

en: invalid <forwarder> element found in <dns> of network %1$s
mr: नेटवर्क %1$s च्या <dns> अंतर्गत अवैध <forwarder> एलिमेंट आढळले

en: invalid <host> element found in <dns> of network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sच्या <dns> मध्ये अवैध <host> एलिमेंट आढळले

en: invalid <interface> element found in <forward> of network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sच्या <forward>मध्ये अवैध <interface> एलिमेंट आढळले

en: invalid <nat> element found in <forward> of network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sच्या <forward>मध्ये अवैध <nat> एलिमेंट आढळले

en: invalid <pf> element found in <forward> of network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sच्या <forward>मध्ये अवैध <pf> एलिमेंट आढळले

en: invalid <port> element found in <forward> of network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sच्या <forward> मध्ये अवैध <port> एलिमेंट आढळले

en: invalid <srv> element found in <dns> of network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sच्या <dns>मध्ये अवैध <host> एलिमेंट आढळले

en: invalid <txt> element found in <dns> of network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sच्या <dns> मध्ये अवैध <txt> एलिमेंट आढळले

en: invalid CPU definition at index %1$zu
mr: इंडेक्स %1$zu येथे अवैध CPU निश्चित करणे

en: invalid CPU definition stub
mr: अवैध CPU डेफिनिशन स्टब

en: invalid DNS SRV port attribute for service '%1$s' in network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%2$s' अंतर्गत सर्व्हिस '%1$s' करिता पोर्ट गुणधर्मविना अवैध DNS SRV

en: invalid DNS SRV weight attribute for service '%1$s' in network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%2$s' अंतर्गत सर्व्हिस '%1$s' करिता अवैध DNS SRV weight गुणधर्म

en: invalid MAC address
mr: अवैध MAC पत्ता

en: invalid MAC address: %1$s
mr: अवैध MAC पत्ता: %1$s

en: invalid NUMA node ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध NUMA नोड ID पुरविले

en: invalid PCI bus ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध PCI बस ID पुरविले गेले

en: invalid PCI domain ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध PCI क्षेत्र ID पुरविले गेले

en: invalid PCI function ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध PCI कार्य ID पुरविले गेले

en: invalid PCI passthrough type '%1$s'
mr: अवैध PCI पासथ्रु प्रकार '%1$s'

en: invalid PCI product ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध PCI उत्पादन ID पुरविले गेले

en: invalid PCI slot ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध PCI स्लॉट ID पुरविले गेले

en: invalid PCI vendor ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध PCI विक्रेता ID पुरविले गेले

en: invalid RNG rate bytes value
mr: अवैध RNG दर बाट्स मूल्य

en: invalid RNG rate period value
mr: अवैध RNG दर पिरिअड मूल्य

en: invalid SCSI LUN ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध SCSI LUN ID पुरविले

en: invalid SCSI bus ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध SCSI बस ID पुरविले

en: invalid SCSI host ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध SCSI यजमान ID पुरविले

en: invalid SCSI target ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध SCSI लक्ष्य ID पुरविले

en: invalid USB bus number supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध USB बस क्रमांक पुरविले गेले

en: invalid USB device number supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध USB साधन क्रमांक पुरविले गेले

en: invalid USB interface class supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध USB संवाद वर्ग पुरविले गेले

en: invalid USB interface number supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध USB संवाद क्रमांक पुरविले गेले

en: invalid USB interface protocol supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध USB संवाद प्रोटोकॉल पुरविले गेले

en: invalid USB interface subclass supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध USB संवाद उपवर्ग पुरविले गेले

en: invalid USB product ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध USB उत्पादन ID पुरविले गेले

en: invalid USB vendor ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध USB विक्रेता ID पुरविले गेले

en: invalid UUID
mr: अवैध UUID

en: invalid VM definition
mr: अवैध VM वर्णन

en: invalid XML length: %1$d
mr: अवैध XML लांबी: %1$d

en: invalid argument
mr: अवैध घटक

en: invalid argument: %1$s
mr: अवैध घटक: %1$s

en: invalid backing protocol '%1$s'
mr: अवैध बॅकिंग प्रोटोकॉल '%1$s'

en: invalid character in protocol attribute '%1$s' in DNS SRV record of network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%2$s' च्या DNS SRV रेकॉर्डमध्ये प्रोटोकॉल गुणधर्म '%1$s' अंतर्गत अवैध अक्षर

en: invalid character in service attribute '%1$s' in DNS SRV record of network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%2$s' च्या DNS SRV रेकॉर्डमध्ये, सर्व्हिस गुणधर्म '%1$s' अंतर्गत अवैध अक्षर

en: invalid cipher size for TLS session
mr: TLS सत्र करिता अवैध सीफर आकार

en: invalid configuration in <vlan> - "trunk='no'" is not allowed with a native vlan id
mr: नेटिव्ह vlan idसह <vlan> - "trunk='no'" मध्ये अवैध संरचना स्वीकार्य नाही

en: invalid connection pointer in
mr: अवैध जोडणी निर्देशक यात

en: invalid connection pointer in %1$s
mr: अवैध जोडणी निर्देशक %1$s मध्ये

en: invalid domain pointer in
mr: अवैध डोमेन निर्देशक यात

en: invalid domain pointer in %1$s
mr: अवैध डोमेन निर्देशक %1$s मध्ये

en: invalid domain state reason '%1$s'
mr: अवैध डोमैन स्तर कारण '%1$s'

en: invalid domain state: %1$d
mr: अवैध डोमैन स्तर: %1$d

en: invalid domain type %1$s
mr: अवैध क्षेत्र प्रकार %1$s

en: invalid driver type for version detection
mr: आवृत्ती ओळखण्याकरिता अवैध ड्राइव्हर प्रकार

en: invalid failure action: '%1$s'
mr: अवैध फेल्युर कृती: '%1$s'

en: invalid fd %1$d for %2$s
mr: %2$s करिता अवैध fd %1$d

en: invalid flag
mr: अवैध फ्लॅग

en: invalid flag combination: (0x%1$x)
mr: अवैध फ्लॅग जोडणी: (0x%1$x)

en: invalid hasmanagedsave
mr: अवैध hasmanagedsave

en: invalid host UUID: %1$s
mr: अवैध यजमान UUID: %1$s

en: invalid idmap start/target/count settings
mr: अवैध idmap start/target/count सेटिंग्ज

en: invalid interface name %1$s
mr: अवैध संवादचे नाव %1$s

en: invalid interface pointer in
mr: मधील अवैध संवाद पॉईन्टर

en: invalid interface pointer in %1$s
mr: %1$s मधील अवैध संवाद पॉईन्टर

en: invalid iothreads count '%1$s'
mr: अवैध iothreads प्रमाण '%1$s'

en: invalid json in file: %1$s
mr: अवैध json, फाइल: %1$s अंतर्गत

en: invalid json in file: %1$s, rewriting it
mr: फाइल: %1$s अंतर्गत अवैध json, पुन्हा लिहीत आहे

en: invalid keycode: '%1$s'
mr: अवैध किकोड: '%1$s'

en: invalid length for new profile
mr: नवीन प्रोफाइलकरिता अवैध लांबी

en: invalid link state '%1$s'
mr: अवैध दुवा स्तर '%1$s'

en: invalid mode
mr: अवैध मोड

en: invalid netfs path (ends in /): %1$s
mr: अवैद netfs मार्ग (/ मध्ये समाप्त होते): %1$s

en: invalid netfs path (no /): %1$s
mr: अवैद netfs मार्ग (/ नाही): %1$s

en: invalid network pointer in
mr: यातील अवैध नेटवर्क निर्देशक

en: invalid network pointer in %1$s
mr: %1$s मधील अवैध नेटवर्क निर्देशक

en: invalid network type supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध जाळं प्रकार पुरविले

en: invalid node cpu active value
mr: अवैध नोड cpu सक्रिय मूल्य

en: invalid node cpu cores value
mr: अवैध नोड cpu कोर्स् मूल्य

en: invalid node cpu mhz value
mr: अवैध नोड cpu mhz मूल्य

en: invalid node cpu nodes value
mr: अवैध नोड cpu नोड्स् मूल्य

en: invalid node cpu sockets value
mr: अवैध नोड cpu सॉकेट्स् मूल्य

en: invalid node cpu threads value
mr: अवैध नोड cpu थ्रेड्स् मूल्य

en: invalid node device pointer
mr: अवैध नोड साधन पॉईन्टर

en: invalid node device pointer in %1$s
mr: %1$s अंतर्गत अवैध नोड साधन पॉईन्टर

en: invalid node memory value
mr: अवैध नोड cpu मेमरि मूल्य

en: invalid number '%1$s' in '%2$s'
mr: अवैध क्रमांक '%1$s', '%2$s' अंतर्गत

en: invalid path %1$s not assigned to domain
mr: ह्या डोमेनकरिता अवैध मार्ग %1$s चे वाटप अशक्य

en: invalid path, '%1$s' is not a known interface
mr: अवैध मार्ग, '%1$s' परिचीत संवाद नाही

en: invalid path: %1$s
mr: अवैध मार्ग: %1$s

en: invalid protocol argument: %1$d
mr: अवैध प्रोटोकॉल आर्ग्युमेंट: %1$d

en: invalid protocol transport type '%1$s'
mr: अवैध प्रोटोकॉल ट्रांस्पोर्ट प्रकार '%1$s'

en: invalid removable media size supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध काढून टाकण्याजोगी मिडीया आकार पुरविले

en: invalid runstate
mr: अवैध runstate

en: invalid scale %1$llu
mr: अवैध प्रमाण %1$llu

en: invalid scheduler option: %1$s
mr: अवैध शेड्युलर पर्याय: %1$s

en: invalid secret type %1$s
mr: अवैध सुरक्षा प्रकार %1$s

en: invalid secret type '%1$s'
mr: अवैध गोपणीय प्रकार '%1$s'

en: invalid size supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध आकार पुरविले

en: invalid snapshot name '%1$s': name can't contain '/'
mr: अवैध स्नॅपशॉट नाव '%1$s': नावात '/'चा समावेश अशक्य

en: invalid snapshot name '%1$s': name can't start with '.'
mr: अवैध स्नॅपशॉट नाव '%1$s': नाव '.'सह सुर होणे अशक्य

en: invalid storage pool pointer in
mr: अवैध संचयन संग्रह पॉईन्टर

en: invalid storage pool pointer in %1$s
mr: %1$s अंतर्गत अवैध संचयन संग्रह पॉईन्टर

en: invalid storage volume pointer in
mr: अवैध संचयन खंड पॉईन्टर

en: invalid storage volume pointer in %1$s
mr: %1$s अंतर्गत अवैध संचयन खंड पॉईन्टर

en: invalid stream pointer
mr: अवैध स्ट्रिम पॉइंटर

en: invalid stream pointer in %1$s
mr: %1$s मधील अवैध स्ट्रिम पॉइंटर

en: invalid tlsPort number: %1$s
mr: अवैध tlsPort संख्या: %1$s

en: invalid transient
mr: अवैध ट्रांजिएंट

en: invalid type '%1$s' for parameter '%2$s', expected '%3$s'
mr: '%2$s' करिता अवैध प्रकार '%1$s' घटक, '%3$s' अपेक्षित

en: invalid unique_id supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अवैध unique_id पुरविले

en: invalid use of command API
mr: आदेश APIचा अवैध वापर

en: invalid use with no flags
mr: विना फ्लॅग्स् अवैध वापर

en: invalid uuid %1$s
mr: अवैध uuid %1$s

en: invalid value %1$d
mr: अवैध मूल्य %1$d

en: invalid value for boot menu timeout, must be in range [0,65535]
mr: बूट मेन्यु वेळसमाप्तिकरिता अवैध मूल्य आढळले, व्याप्ति [0,65535] पाहिजे

en: invalid value for rebootTimeout, must be in range [-1,65535]
mr: rebootTimeout करिता अवैध मूल्य, व्याप्ति [-1,65535] असणे आवश्यक

en: invalid value of 'ephemeral'
mr: 'ephemeral' चे अवैध मूल्य

en: invalid value of 'private'
mr: 'private' चे अवैध मूल्य

en: invalid vncdisplay value '%1$s'
mr: अवैध vncdisplay मूल्य '%1$s'

en: invalid watchdog action
mr: अवैध वॉचडॉग कृती

en: ipset name contains invalid characters
mr: ipset नावात अवैध अक्षरे समाविष्टीत आहे

en: ipset name is too long
mr: ipset नाव खूपच लांब आहे

en: iscsi pool only supports 'chap' auth type
mr: iscsi पूल फक्त 'chap' ऑथ प्रकारकरिताच समर्थन पुरवते

en: kdump-compressed format is not supported here
mr: kdump-compressed रूपण येथे समर्थीत नाही

en: kdump-compressed format is only supported with memory-only dump
mr: फक्त memory-only डम्पसहच kdump-compressed रूपण समर्थीत असते

en: keep the backing chain relatively referenced
mr: बॅकिंग चैन परस्पर संदर्भीय ठेवा

en: keepalive interval %1$d too large
mr: keepalive अवधी %1$d खूपच मोठे आहे

en: keepalive interval already set
mr: keepalive कालावधी आधिपासूनच ठरवले

en: kernel cpu time field is too long for the destination
mr: लक्ष्यकरिता कर्नल cpu वेळ क्षेत्र खूपच मोठे आहे

en: key to be used as a namespace identifier
mr: namespace आइडेंटिफायरचा वापर म्हणून करण्यासाठीचे कि

en: keyboard interactive authentication failed: %1$s
mr: किबोर्ड परस्पर ओळखपटवणे अपयशी: %1$s

en: keycode %1$zu is invalid: 0x%2$X
mr: किकोड %1$zu अवैध आहे: 0x%2$X

en: known hosts file '%1$s' does not exist
mr: known_hosts फाइल '%1$s' अस्तित्वात नाही

en: label overrides require relabeling to be enabled at the domain level
mr: लेबल ओव्हरराइडस्ला डोमैन स्तरला सुरू करण्यासाठी पुनःलेबलिंगची आवश्यकता आहे

en: lease file write failed
mr: लिज फाइल राइट अपयशी

en: leave the guest paused after creation
mr: निर्माणनंतर अतिथीला थांबवा स्तरात सोडून द्या

en: length of metadata out of range
mr: मेटाडेटा

en: libnl was not available at build time
mr: बिल्ड टाइमवेळी libnl अनुपलब्ध

en: libssh2 transport support was not enabled
mr: libssh2 ट्रांस्पोर्ट सपोर्ट सुरू केले नाही

en: libvirt was built without the '%1$s' driver
mr: libvirt '%1$s' ड्राइव्हरविना बिल्ड केले

en: libvirt-guests is configured not to start any guests on boot
mr: libvirt-guests ला बूटवर कोणतेहि अतिथी सुरू न करण्यास संरचीत केले आहे

en: libvirtd quit during handshake
mr: हँडशेकवेळी libvirtd पासून बाहेर पडा

en: libxenlight does not support disk driver %1$s
mr: libxenlight डिस्क ड्राइव्हर %1$s करिता समर्थन पुरवत नाही

en: libxenlight does not support disk format %1$s with disk driver %2$s
mr: libxenlight डिस्क ड्राइव्हर %1$sसह डिस्क रूपण %2$sकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: libxenlight does not support transient disks
mr: libxenlight ट्रांजिएंट डिस्क्स्करिता समर्थन पुरवत नाही

en: libxenlight failed to attach disk '%1$s'
mr: डिस्क '%1$s' करिता libxenlight डिस्क जोडण्यास अपयशी

en: libxenlight failed to attach network device
mr: नेटवर्क साधन जोडण्याकरिता libxenlight अपयशी

en: libxenlight failed to change media for disk '%1$s'
mr: डिस्क '%1$s' करिता libxenlight मिडिया बदलण्यास अपयशी

en: libxenlight failed to create new domain '%1$s'
mr: नवीन डोमेन '%1$s' निर्माण करण्यास libxenlight अपयशी

en: libxenlight failed to detach disk '%1$s'
mr: libxenlight डिस्क '%1$s' जोडणी अशक्य करण्यास अपयशी

en: libxenlight failed to detach network device
mr: libxenlight नेटवर्क साधन जोडणी खंडीत करण्यास अपयशी

en: libxenlight failed to parse UUID '%1$s'
mr: libxenlight UUID '%1$s' वाचण्यास अपयशी

en: libxenlight failed to resolve security label '%1$s'
mr: सेक्युरिटी लेबल '%1$s'च्या निवारणकरिता libxenlight अपयशी

en: libxenlight failed to restore domain '%1$s'
mr: डोमेन '%1$s' पुनःसाठवण्यास libxenlight अपयशी

en: libxenlight failed to store userdata
mr: वापरकर्ताडाटा साठवण्यास libxenlight अपयशी

en: libxenlight state driver is not active
mr: libxenlight स्टेट ड्राइव्हर सुरू नाही

en: libxl_domain_info failed for domain '%1$d'
mr: डोमेन '%1$d' करिता libxl_domain_info अपयशी

en: libxl_get_cpu_topology failed
mr: libxl_get_cpu_topology अपयशी

en: libxl_get_numainfo failed
mr: libxl_get_numainfo अपयशी

en: libxl_get_physinfo_info failed
mr: libxl_get_physinfo_info अपयशी

en: libxml2 doesn't handle %1$s encoding
mr: libxml2 %1$s एंकोडिंग हाताळत नाही

en: limit list to children of current snapshot
mr: सध्याचे स्नॅपशॉट चिल्डरनच्या सूचीकरिता मर्यादीत करा

en: limit list to children of given snapshot
mr: दिलेल्या स्नॅपशॉटचे चिल्डरनच्या सूचीला मर्यादीत करा

en: line %1$d corrupt ipaddr "%2$s"
mr: लाइन %1$d सदोषीत ipaddr "%2$s"

en: list all domain blocks
mr: सर्व डोमेन ब्लॉक्स्ची सूची

en: list all domain virtual interfaces
mr: सर्व डोमेन वर्च्युअल इंटरफेस्ची सूची

en: list devices in a tree
mr: वृक्ष नुरूप साधन दाखवा

en: list domain names only
mr: फक्त डोमेन नाव सूचीत दाखवा

en: list domains
mr: डोमेन यादी करा

en: list domains in other states
mr: डोमेन्स्ला इतर स्तरात सूचीत दाखवा

en: list domains in paused state
mr: डोमेन्स्ला थांबवले स्तरामध्ये सूचीत दाखवा

en: list domains in running state
mr: डोमेन्स्ला सुरु स्तरामध्ये सूचीत दाखवा

en: list domains in shutoff state
mr: डोमेन्स्ला शटऑफ स्तरामध्ये सूचीत दाखवा

en: list domains with autostart disabled
mr: स्वयंसुरूवात बंद करासह डोमेन्स् सूचीत दाखवा

en: list domains with autostart enabled
mr: स्वयंसुरूवात सुरू असलेले डोमेन्स् सूचीत दाखवा

en: list domains with existing snapshot
mr: अस्तित्वातील स्नॅपशॉटसह डोमेन्स् सूचीत दाखवा

en: list domains with managed save state
mr: व्यवस्थापीत साठवा स्तरसह डोमेन्स् सूचीत दाखवा

en: list domains without a snapshot
mr: स्नॅपशॉटविना डोमेन्स् सूची

en: list domains without managed save
mr: व्यवस्थापीत साठवणेविना डोमेन्स् सूचीत दाखवा

en: list ephemeral secrets
mr: एपिमेरल गोपणीयताची सूची

en: list inactive & active domains
mr: निष्क्रीय आणि सक्रीय डोमेन यादी करा

en: list inactive & active interfaces
mr: निष्क्रीय व सक्रीय संवादांची यादी

en: list inactive & active networks
mr: निष्क्रीय आणि सक्रीय नेटवर्कची यादी बनवा

en: list inactive & active pools
mr: निष्क्रीय व सक्रीय संग्रह यादीत

en: list inactive domains
mr: निष्क्रीय डोमेन यादी करा

en: list inactive interfaces
mr: निष्क्रीय संवादांची सूची

en: list inactive networks
mr: निष्क्रीय नेटवर्कची यादी तयार करा

en: list inactive pools
mr: निष्क्रीय पूल्स्ची सूची

en: list is not closed with ]
mr: यादी ] द्वारे बंद केले गेले नाही

en: list network filters
mr: नेटवर्क फिल्टर्स् सूचीत दाखवा

en: list networks
mr: नेटवर्कची यादी दर्शवा

en: list networks with autostart disabled
mr: स्वयंसुरूवात बंद असलेल्या नेटवर्क्सची सूची

en: list networks with autostart enabled
mr: स्वयंसुरूवात सुरू असलेल्या नेटवर्क्सची सूची

en: list non-ephemeral secrets
mr: विना-एपिमेरल गोपणीयताची सूची

en: list non-private secrets
mr: विना-वैयक्तिक गोपणीयताची सूची

en: list of domains to get stats for
mr: आकडेवारी आवश्यक असणाऱ्या डोमेन्सची सूची

en: list only active domains
mr: फक्त सक्रीय डोमेन्स दाखवा

en: list only domains in other states
mr: इतर स्तरांमधील फक्त डोमेन्स दाखवा

en: list only inactive domains
mr: फक्त निष्क्रीय डोमेन्स दाखवा

en: list only paused domains
mr: फक्त थांबविलेले डोमेन्स दाखवा

en: list only persistent domains
mr: फक्त पर्सिस्टंट डोमेन्स दाखवा

en: list only running domains
mr: फक्त कार्यरत डोमेन्स दाखवा

en: list only shutoff domains
mr: फक्त पूर्णपणे बंद डोमेन्स दाखवा

en: list only snapshots that are not leaves (with children)
mr: लिव्हज् (चिल्डरनसह) नसाणाऱ्या स्नॅपशॉट्स्ची सूची

en: list only snapshots that have metadata that would prevent undefine
mr: फक्त स्नॅपशॉट्स् दाखवा ज्यात मेटाडेटा आहे व जे व्याख्या अशक्य करण्यास टाळेल

en: list only snapshots that have no metadata managed by libvirt
mr: स्नॅपशॉट्स् दाखवा ज्यात libvirt तर्फे व्यवस्थापीत मेटाडाटा नाही

en: list only snapshots without children
mr: फक्त चिल्डरनविना स्नॅपशॉट्स्ची सूची

en: list only snapshots without parents
mr: फक्त पॅरेंटविना स्नॅपशॉट्स्ची सूची

en: list only transient domains
mr: फक्त ट्रांजिएंट डोमेन्स दाखवा

en: list persistent domains
mr: पर्सिस्टंट डोमेन्स् सूचीत दाखवा

en: list persistent networks
mr: पर्सिस्टंट नेटवर्क्सची सूची

en: list persistent pools
mr: पर्सिस्टंट पूल्स्ची सूची

en: list physical host interfaces
mr: वास्तविक यजमान संवादांची सूची

en: list pools
mr: संग्रह यादीत दाखवा

en: list pools with autostart disabled
mr: स्वयंसुरूवात बंद करासह पूल्सची सूची

en: list pools with autostart enabled
mr: स्वयंसुरूवात सुरू असलेले पूल्स्ची सूची

en: list private secrets
mr: वैयक्तिक गोपणीयताची सूची

en: list secrets
mr: गोपणीयताची सूची

en: list snapshot names only
mr: फक्त स्नॅपशॉट नाव सूचीत दाखवा

en: list snapshots in a tree
mr: ट्रि स्वरूपात स्नॅपशॉट्स् दाखवा

en: list table (default)
mr: तक्त (पूर्वनिर्धारित) सूचीत दाखवा

en: list the name, rather than the full xml
mr: संपूर्ण xml ऐवजी, नाव सूचीत दाखवा

en: list transient domains
mr: ट्रांजिएंट डोमेन्स् सूचीत दाखवा

en: list transient networks
mr: ट्रांजिएंट नेटवर्क्सची सूची

en: list transient pools
mr: ट्रांजिएंट पूल्स्ची सूची

en: list uuid's only
mr: फक्त uuid सूचीत दाखवा

en: list valid event types
mr: वैध इव्हेंट प्रकार दाखवा

en: list vols
mr: खंडाची यादी

en: listen address that destination should bind to for incoming migration
mr: येणाऱ्या माइग्रेशनकरिता लक्ष्यतर्फे बांधणीजोगी पत्ता ऐका

en: lists not allowed in VMX format
mr: VMX स्वरूपात सूचीकरिता परवानगी नाही

en: live
mr: लाइव्ह

en: live attach of device '%1$s' is not supported
mr: साधन '%1$s'चे लाइव्ह अटॅच समर्थीत नाही

en: live detach of device '%1$s' is not supported
mr: साधन '%1$s'चे लाइव्ह डिटॅच समर्थीत नाही

en: live migration
mr: चालू स्थानांतरन

en: live update of device '%1$s' is not supported
mr: साधन '%1$s'ची लाइव्ह सुधारणा समर्थीत नाही

en: lock manager connection has been restricted
mr: लॉक मॅनेजर जोडणीला प्रतिबंध केले

en: lock owner details have not been registered
mr: लॉक मालकी तपशीलची नोंदणी केली नाही

en: loop until timeout or interrupt, rather than one-shot
mr: एका टप्प्याऐवजी, वेळसमाप्ति किंवा इंटरप्ट होईपर्यंत लूप करा

en: lxc state driver is not active
mr: lxc स्तर ड्राइव्हर सक्रीय नाही

en: lxcChild() passed invalid vm definition
mr: lxcChild() ने अवैध vm वर्णन पुरवले

en: machine already powered down
mr: मशीन आधिपासूनच बंद केले

en: machine is not in poweroff|saved|aborted state, so couldn't start it
mr: मशीन बंद|साठवले|रद्द स्तरमध्ये नाही, म्हणून सुरू करणे अशक्य

en: machine is null
mr: मशीन null आहे

en: machine not in running state to suspend it
mr: सस्पेंड करण्यासाठी मशीन सुरू स्तरमध्ये आढळले नाही

en: machine not paused, so can't resume it
mr: मशीनला थांबवले नाही, म्हणून पुनःसुरू करणे अशक्य

en: machine not running, so can't reboot it
mr: मशीन सुरू नाही, पुनःबूट करणे अशक्य

en: machine paused, so can't power it down
mr: मशीनला थांबली, म्हणून बंद करणे अशक्य

en: machine type (/domain/os/type/@machine)
mr: मशीन प्रकार (/domain/os/type/@machine)

en: make live change persistent
mr: ताजे बदल पर्सिस्टंट करा

en: make the copy share a backing chain
mr: प्रतने बॅकिंग चैन शेअर करावे

en: malformed <sysinfo> uuid element
mr: सदोषीत <sysinfo> uuid घटक

en: malformed backing store path for protocol %1$s
mr: प्रोटोकॉल %1$s करिता सदोषीत बॅकिंग स्टोर मार्ग

en: malformed capacity element
mr: सदोषीत क्षमता घटक

en: malformed char device string
mr: सदोषीत char साधन अक्षरमाळा

en: malformed group element
mr: सदोषीत गट घटक

en: malformed hostuuid element in migration data
mr: माइग्रेशन डाटामध्ये सदोषीत hostuuid एलिमेंट आढळले नाही

en: malformed ipset flags
mr: सदोषीत ipset फ्लॅग्स्

en: malformed mac address '%1$s'
mr: सदोषीत mac पत्ता '%1$s'

en: malformed netlink response message
mr: सदोषीत netlink प्रतिसाद संदेश

en: malformed octal mode
mr: सदोषीत ऑक्टल् पद्धती

en: malformed owner element
mr: सदोषीत मालक घटक

en: malformed return value
mr: सदोषीत रिटर्न मूल्य

en: malformed signal name: %1$s
mr: सदोषीत सिग्नल नाव: %1$s

en: malformed uuid element
mr: सदोषीत uuid घटक

en: malformed uuid element for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता सदोषीत uuid घटक

en: malformed volsize reported
mr: अहवाल सादर केलेले सदोषीत वॉल्युमआकार

en: malformed volume allocation value
mr: सदोषीत वॉल्युम वाटपचे मूल्य

en: malformed volume extent devices value
mr: सदोषीत वॉल्युम विस्तार साधनांचे मूल्य

en: malformed volume extent length value
mr: सदोषीत खंड मर्यादा लांबी मुल्य

en: malformed volume extent offset value
mr: सदोषीत खंड मर्यादा ऑफसेट मुल्य

en: malformed volume extent size value
mr: सदोषीत खंड मर्यादा आकार मुल्य

en: malformed volume extent stripes value
mr: सदोषीत खंड विस्तार मूल्य खोडते

en: managed save of a domain state
mr: डोमेन स्टेटचे व्यवस्थापीत साठवणे

en: mark inactive domains with managed save state
mr: व्यवस्थापीत साठवा स्तरसह बंद डोमेन्स्ला चिन्ह लावा

en: maxerrors too large
mr: maxerrors खूपच मोठे आहे

en: maximum
mr: कमाल

en: maximum amount of in-flight data during the copy
mr: प्रत बनवितेवेळी कमाल इन-फ्लाइट डाटा

en: maximum tolerable downtime (in milliseconds) for migration
mr: स्थानांतरनकरिता कमाल टॉलरेबल डाऊनटाईम (मिलीसेकंदात)

en: mem(Suspend-to-RAM), disk(Suspend-to-Disk), hybrid(Hybrid-Suspend)
mr: mem(RAM-करिता-सस्पेंड), disk(डिस्क-करिता-सस्पेंड), hybrid(हायब्रिड-सस्पेंड)

en: memory attributes: [file=]name[,snapshot=type]
mr: मेमरि गुणधर्म: [file=]name[,snapshot=type]

en: memory filename '%1$s' requires external snapshot
mr: मेमरी फाइलनाव '%1$s'ला बाहेरिल स्नॅपशॉट आवश्यक आहे

en: memory hard_limit tunable value must be lower than or equal to swap_hard_limit
mr: मेमरि hard_limit ट्युनजोगी मूल्य swap_hard_limit च्या तुलनेत कमी किंवा समांतर पाहिजे

en: memory peek request too large for remote protocol, %1$zi > %2$d
mr: दूर्रस्थ शिष्टाचार करिता स्मृती कमाल विनंती खूपच जास्त आहे, %1$zi > %2$d

en: memory size can't be changed unless domain is powered down
mr: डोमेन बंद केलेविना मेमरि आकार बदलणे अशक्य

en: memory snapshot file path (%1$s) must be absolute
mr: मेमरि स्नॅपशॉट फाइल मार्ग (%1$s) ॲबसोल्युट पाहिजे

en: memory state cannot be saved with offline or disk-only snapshot
mr: मेमरी स्तरला ऑफलाइन किंवा फक्त डिस्क स्नॅपशॉटसह साठवणे अशक्य

en: message
mr: संदेश

en: metadata not found
mr: मेटाडाटा आढळले नाही

en: metadata not found: %1$s
mr: मेटाडाटा आढळले नाही: %1$s

en: metadata preallocation conflicts with backing store
mr: बॅकिंग स्टोरसह मेटाडाटा पूर्ववाटप मतभेदीय आहे

en: metadata preallocation is not supported for block volumes
mr: ब्लॉक वॉल्युम्सकरिता मेटाडाटा प्रिअलॉकेशन समर्थीत नाही

en: metadata preallocation is not supported for raw volumes
mr: रॉ वॉल्युम्सकरिता मेटाडाटा प्रिअलॉकेशन समर्थीत नाही

en: metadata preallocation only available with qcow2
mr: फक्त qcow2सह मेटाडाटा पूर्ववाटप शक्य

en: migrate domain to another host
mr: क्षेत्रास दूसऱ्या यजमानावर स्थानांतरीत करा

en: migrate: Invalid downtime
mr: स्थानांतरन: अवैध डाऊनटाइम

en: migrate: Unexpected timeout for offline migration
mr: माइग्रेट: ऑफलाइन माइग्रेशनकरिता अनपेक्षित वेळसमाप्ति

en: migrated
mr: माइग्रेट केले

en: migrating
mr: स्थानंतरीत होत आहे

en: migration
mr: माइग्रेशन

en: migration URI, usually can be omitted
mr: स्थानांतरन URI, सहसा वगळल्या जाऊ शकतो

en: migration bandwidth limit in MiB/s
mr: माइग्रेशन बँडविड्थ मर्यादा MiB/s मध्ये

en: migration canceled
mr: माइग्रेशन रद्द केले

en: migration protocol going backwards %1$s => %2$s
mr: माइग्रेशन प्रोटोकॉल %1$s => %2$s मागे जात आहे

en: migration was active, but RAM 'remaining' data was missing
mr: स्थानांतरन सक्रिय होते, परंतु RAM 'remaining' डाटा आढळले नाही

en: migration was active, but RAM 'total' data was missing
mr: स्थानांतरन सक्रिय होते, परंतु RAM 'total' डाटा आढळले नाही

en: migration was active, but RAM 'transferred' data was missing
mr: स्थानांतरन सक्रिय होते, परंतु RAM 'transferred' डाटा आढळले नाही

en: migration with non-shared storage with full disk copy
mr: संपूर्ण डिस्क कॉपिसह नॉन-शेअर्ड स्टोरेजसह माइग्रेशन

en: migration with non-shared storage with incremental copy (same base image shared between source and destination)
mr: इंक्रिमेंटल कॉपिसह (स्रोत व लक्ष्य अंतर्गत समान बेस प्रतिमा शेअर केले जाते) नॉन-शेअर्ड स्टोरेजसह माइग्रेशन

en: mirror requires source element
mr: मिररला सोअर्स एलिमेंट आवश्यक

en: mirror without type only supported by copy job
mr: विना प्रकार मिरर फक्त कॉपि जॉब तर्फे समर्थीत असते

en: mismatched header magic
mr: अयोग्य शिर्षकची जादू

en: missing "
mr: आढळले नाही "

en: missing %1$s in <virtualport type='%2$s'>
mr: <virtualport type='%1$s'> मध्ये %2$s आढळले नाही

en: missing 'end' attribute in <address> element in <nat> in <forward> in network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sमध्ये <forward>मध्ये <nat>अंतर्गत <address> एलिमेंटकरिता 'end' गुणधर्म आढळले नाही

en: missing 'start' attribute in <address> element in <nat> in <forward> in network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sमध्ये <forward>मध्ये <nat>अंतर्गत <address> एलिमेंटकरिता 'start' गुणधर्म आढळले नाही

en: missing 'timezone' attribute for clock with offset='timezone'
mr: offset='timezone' असणाऱ्या घड्याळकरिता 'timezone' गुणधर्म आढळले नाही

en: missing 'usage' attribute for RAM filesystem
mr: RAM फाइलप्रणालीकरिता 'usage' गुणधर्म आढळले नाही

en: missing EGD backend type
mr: EGD बॅकएंड प्रकार आढळले नाही

en: missing IFLA_VF_INFO in netlink response
mr: netlink प्रतिसादमध्ये IFLA_VF_INFO आढळले नाही

en: missing SCSI host capability type for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता SCSI यजमान सक्षमता आढळले नाही

en: missing TPM device backend
mr: TPM साधन बॅकएंड आढळले नाही

en: missing address type in network %1$s
mr: नेटवर्क '%1$s'मध्ये न आढळणारे पत्ता प्रकार

en: missing arch in QEMU capabilities cache
mr: QEMU क्षमता कॅशे अंतर्गत आर्क आढळले नाही

en: missing argument
mr: बाब आढळले नाही

en: missing array element
mr: अरे एलिमेंट आढळले नाही

en: missing backend for pool type %1$d
mr: पूल प्रकार %1$d करिता न आढळलेले बॅकएंड

en: missing backend for pool type %1$d (%2$s)
mr: संग्रह प्रकार %1$d (%2$s) करिता बॅकएंड आढळले नाही

en: missing capacity element
mr: क्षमता घटक आढळले नाही

en: missing cellno argument
mr: cellno बाब वाचणे अशक्य

en: missing cpu name in QEMU capabilities cache
mr: QEMU क्षमता कॅशे अंतर्गत cpu नाव आढळले नाही

en: missing cpuid-register in CPU data
mr: CPU डाटामध्ये cpuid-register आढळले नाही

en: missing cpuset for emulatorpin
mr: emulatorpin करिता cpuset आढळले नाही

en: missing cpuset for iothreadpin
mr: iothreadpin करिता cpuset आढळले नाही

en: missing cpuset for vcpupin
mr: vcpupin करिता cpuset आढळले नाही

en: missing creationTime from existing snapshot
mr: अस्तित्वातील स्नॅपशॉटपासून creationTime आढळले नाही

en: missing destination file for disk %1$s: %2$s
mr: डिस्क %1$s: %2$s करिता लक्ष्य फाइल आढळली नाही

en: missing dev attribute in <interface> element
mr: <interface> घटकात dev गुणधर्म आढळले नाही

en: missing devices information
mr: हरवलेली यंत्र माहिती

en: missing devices information for %1$s
mr: हरवलेली यंत्र माहिती %1$s मध्ये

en: missing disk backing store format
mr: डिस्क बॅकिंग साठवणे रूपण आढळले नाही

en: missing disk backing store source
mr: डिस्क बॅकिंग साठवणे स्रोत आढळले नाही

en: missing disk device alias name for %1$s
mr: %1$s करिता डिस्क उपकरण अलायस नाव आढळले नाही

en: missing domain in snapshot
mr: स्नॅपशॉटमधील डोमैन आढळले नाही

en: missing domain type attribute
mr: न आढळलेले क्षेत्र प्रकार गुणविशेष

en: missing entry in migration capabilities list
mr: माइग्रेशन क्षमता सूचीमध्ये नोंदणी आढळली नाही

en: missing entry in supported dump formats
mr: समर्थीत डम्प रूपण अंतर्गत नोंदणी आढळली नाही

en: missing existing file for disk %1$s: %2$s
mr: डिस्क %1$s: %2$s करिता अस्तित्वातील फाइल आढळली नाही

en: missing feature name
mr: गुणविशेष नाव आढळले नाही

en: missing filter parameter table
mr: फिल्टर पॅरामिटिर तक्ता आढळले नाही

en: missing flag name in QEMU capabilities cache
mr: QEMU क्षमता कॅशे अंतर्गत फ्लॅग नाव आढळले नाही

en: missing gluster volume name for path '%1$s'
mr: मार्ग '%1$s' करिता gluster वॉल्युम नाव आढळले नाही

en: missing host in migration URI: %1$s
mr: स्थानांतरन URI: %1$sमध्ये यजमान आढळले नाही

en: missing hostname element in migration data
mr: माइग्रेशन डाटामध्ये hostname एलिमेंट आढळले नाही

en: missing hostuuid element in migration data
mr: माइग्रेशन डाटामध्ये hostuuid एलिमेंट आढळले नाही

en: missing hub device type
mr: हब साधन प्रकार आढळले नाही

en: missing iSCSI hostdev source path name
mr: iSCSI hostdev स्रोत मार्ग नाव आढळले नाही

en: missing input device type
mr: इंपुट साधन प्रकार आढळले नाही

en: missing input volume target path
mr: इंपुट वॉल्युम लक्ष्य मार्ग आढळले नाही

en: missing interface information
mr: इंटरफेस माहिती आढळली नाही

en: missing kernel information
mr: हरवलेली कर्नल माहिती

en: missing label for static security driver in domain %1$s
mr: डोमेन %1$s मध्ये स्टॅटिक सेक्युरिटि ड्राइव्हरकरिता लेबल आढळले नाही

en: missing listen attribute in migration data
mr: माइग्रेशन डाटामध्ये लिसन गुणविशेष आढळले नाही

en: missing migration capability name
mr: माइग्रेशन क्षमता नाव आढळले नाही

en: missing name element in migration data
mr: माइग्रेशनमध्ये नाव एलिमेंट आढळले नाही

en: missing name for disk source
mr: डिस्क स्रोतकरिता नाव आढळले नाही

en: missing name for host
mr: यजमानकरिता नाव आढळले नाही

en: missing name from disk snapshot element
mr: डिस्क स्नॅपशॉट घटकपासून नाव आढळले नाही

en: missing name information
mr: नाव माहिती आढळली नाही

en: missing name information in %1$s
mr: %1$s मध्ये नाव माहिती आढळली नाही

en: missing operating system information
mr: हरवलेली कार्यकारी प्रणाली माहिती

en: missing operating system information for %1$s
mr: हरवलेली कार्यकारी प्रणाली माहिती %1$s मध्ये

en: missing or invalid cpuid-input-eax in CPU data
mr: CPU डाटा अंतर्गत cpuid-input-eax आढळले नाही किंवा अवैध आहे

en: missing or invalid features in CPU data
mr: CPU डाटा मध्ये न आढळणारे किंवा अवैध गुणविशेष

en: missing pagesize argument
mr: pagesize बाब आढळले नाही

en: missing per-device path
mr: पर-डिव्हाइस मार्ग आढळले नाही

en: missing persistent configuration for disk '%1$s'
mr: डिस्क '%1$s' करिता न आढळलेली पर्सिस्टंट संरचना

en: missing pool source name element
mr: संग्रह स्त्रोत नाव घटक आढळले नाही

en: missing port attribute in migration data
mr: माइग्रेशन डाटामध्ये पोर्ट गुणविशेष आढळले नाही

en: missing product
mr: उत्पादन आढळला नाही

en: missing qemuctime in QEMU capabilities XML
mr: QEMU क्षमता XML अंतर्गत qemuctime आढळले नाही

en: missing required name attribute in DNS TXT record of network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sच्या DNS TXT रेकॉर्डमध्ये आवश्यक नाव गुणधर्म आढळले नाही

en: missing required protocol attribute in DNS SRV record '%1$s' of network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%2$s' च्या DNS SRV रेकॉर्ड '%1$s' मध्ये आवश्यक प्रोटोकॉल गुणधर्म आढळले नाही

en: missing required service attribute in DNS SRV record of network '%1$s'
mr: नेटवर्क '%1$s' च्या DNS SRV रेकॉर्डमध्ये आवश्यक सर्व्हिस गुणधर्म आढळले नाही

en: missing required value attribute in DNS TXT record named '%1$s' of network %2$s
mr: नेटवर्क %2$sच्या DNS TXT रेकॉर्ड नाव '%1$s'मध्ये आवश्यक मूल्य गुणधर्म आढळले नाही

en: missing required virtualport type
mr: आवश्यक virtualport प्रकार आढळले नाही

en: missing root device information
mr: हरवलेली रूट यंत्र माहिती

en: missing root device information in %1$s
mr: हरवलेली रूट यंत्र माहिती %1$s मध्ये

en: missing root element
mr: न आढळलेले रूट घटक

en: missing security model in domain seclabel
mr: डोमेन seclabel मध्ये डोमेन सेक्युरिटि मॉडल आढळले नाही

en: missing security model when using multiple labels
mr: एकापेक्षा जास्त लेबल्स्चा वापर करतेवेळी सेक्युरिटि मॉडल आढळले नाही

en: missing selfctime in QEMU capabilities XML
mr: QEMU क्षमता XML अंतर्गत selfctime आढळले नाही

en: missing socket for unix transport
mr: unix ट्रांसपोर्टकरिता सॉकेट आढळले नाही

en: missing source device
mr: न आढळलेले स्त्रोत साधन

en: missing source devices
mr: स्रोत साधने आढळली नाही

en: missing source host
mr: न आढळलेले स्त्रोत यजमान

en: missing source information for device
mr: हरवलेली स्त्रोत माहिती यंत्रासाठी

en: missing source information for device %1$s
mr: हरवलेली स्त्रोत माहिती यंत्र %1$s साठी

en: missing source path
mr: न आढळलेले स्त्रोत मार्ग

en: missing state from existing snapshot
mr: अस्तित्वातील स्नॅपशॉटपासून स्तर आढळले नाही

en: missing storage backend for '%1$s' storage
mr: '%1$s' स्टोरेजकरिता स्टोरेज बॅकएंड आढळले नाही

en: missing storage backend for network files using %1$s protocol
mr: स्टोरेज बॅकएंड आढळले नाही, %1$s प्रोटोकॉलचा वापर करणाऱ्या नेटवर्क फाइल्सकरिता

en: missing storage capability type for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता साठा सक्षमता प्रकार आढळले नाही

en: missing storage pool host name
mr: स्टोरेज पूल यमजाना नाव आढळले नाही

en: missing storage pool source adapter
mr: साठा संग्रह स्त्रोत अडॅप्टर आढळले नाही

en: missing storage pool source device name
mr: स्टोरेज पूल स्रोत साधणाचे नाव आढळले नाही

en: missing storage pool source device path
mr: न आढळलेले साठा संग्रह स्त्रोत साधन मार्ग

en: missing storage pool source host name
mr: न आढळलेले साठा संग्रह स्त्रोत यजमान नाव

en: missing storage pool source path
mr: न आढळलेले साठा संग्रह स्त्रोत मार्ग

en: missing storage pool target path
mr: न आढळलेले साठा संग्रह लक्ष्य मार्ग

en: missing supported dump formats
mr: समर्थीत डम्प रूपण आढळले नाही

en: missing tag id - each <vlan> must have at least one <tag id='n'/> subelement
mr: टॅग id आढळले नाही - प्रत्येक <vlan> कडे किमान एक <tag id='n'/> उपघटक असायला हवे

en: missing target information for device
mr: हरवलेली लक्ष्य माहिती यंत्रासाठी

en: missing target information for device %1$s
mr: हरवलेली लक्ष्य माहिती यंत्र %1$s साठी

en: missing the host address for the iSCSI hostdev
mr: iSCSI hostdev करिता यजमान पत्ता आढळले नाही

en: missing tlsPort attribute in migration data
mr: माइग्रेशन डाटामध्ये tlsPort गुणविशेष आढळले नाही

en: missing tmpfs size, set the size option
mr: tmpfs आकार आढळले नाही, आकार पर्याय ठरवा

en: missing type attribute in migration data
mr: माइग्रेशनमध्ये प्रकार गुणविशेष आढळले नाही

en: missing type in redirdev
mr: redirdev अंतर्गत प्रकार आढळले नाही

en: missing username for auth
mr: auth करिता वापरकर्तानाव आढळले नाही

en: missing username in /node/auth/user field
mr: /node/auth/user क्षेत्रमध्ये वापरकर्तानाव आढळले नाही

en: missing uuid element in migration data
mr: माइग्रेशन डाटामध्ये uuid एलिमेंट आढळले नाही

en: missing vendor
mr: विक्रेता आढळला नाही

en: missing version in QEMU capabilities cache
mr: QEMU क्षमता कॅशे अंतर्गत आवृत्ती आढळली नाही

en: missing video model and cannot determine default
mr: चलचित्र मॉडेल आढळले नाही व पूर्वनिर्धारीत ओळखू शकत नाही

en: missing vlan tag data
mr: vlan टॅग डाटा आढळले नाही

en: missing volume name element
mr: न आढळलेले खंड नाव घटक

en: missing volume name or file name in gluster source path '%1$s'
mr: gluster स्रोत मार्ग '%1$s' मध्ये वॉल्युम नाव किंवा फाइल नाव आढळले नाही

en: mixing internal and external targets for a snapshot is not yet supported
mr: स्नॅपशॉटकरिता आंतरीक आणि बाहेरील लक्ष्य एकत्र करणे अजूनही समर्थीत नाही

en: mode of device reading and writing
mr: साधनाचे माध्यम वाचत व लिहीत आहे

en: model type
mr: मॉडल प्रकार

en: modify cpu state in the guest
mr: अतिथीमध्ये cpu स्तर संपादित करा

en: modify/get current state configuration
mr: सध्याचे स्तर संरचीत करणे संपादित करा/प्राप्त करा

en: modify/get persistent configuration
mr: पर्सिस्टंट संरचना संपादित करा/प्राप्त करा

en: modify/get running state
mr: सुरू स्तर संपादित करा/प्राप्त करा

en: modify/get the title instead of description
mr: वर्णन ऐवजी शीर्षक संपादित करा/प्राप्त करा

en: monitor must not be NULL
mr: मॉनिटर NULL नसावे

en: more than one snapshot claims to be active
mr: एकापेक्षा जास्त स्नॅपशॉट सक्रीय आहे

en: mountpoint path to be frozen
mr: गोठवण्याजोगी माउंटपॉइंट मार्ग

en: mountpoint path to be thawed
mr: थॉ करण्याजोगी माउंटपॉइंट मार्ग

en: multiple DNS SRV records matching all specified fields were found in network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sमध्ये सर्व निर्देशीत क्षेत्रांसह जुळणारे एकापेक्षाजास्त DNS SRV रेकॉर्ड्स आढळले

en: multiple forwarding interfaces specified for network '%1$s', only one is supported
mr: नेटवर्क '%1$s' करिता एकापेक्षा जास्त फारवर्डिंग इंटरफेस निर्देशीत केले, फक्त एकच समर्थीत आहे

en: multiple interfaces with matching MAC address
mr: जुळवणीजोगी MAC पत्तासह एकापेक्षा जास्त संवाद

en: multiple matching DNS HOST records were found in network %1$s
mr: नेटवर्क %1$s मध्ये एकापेक्षाजास्त जुळणारे DNS HOST रेकॉर्ड्स आढळले

en: multiple matching interfaces found
mr: एकापेक्षा जास्त संवाद जुळवणी आढळले

en: multiple matching interfaces found: %1$s
mr: एकापेक्षा जास्त संवाद जुळवणी आढळले: %1$s

en: multiple stream callbacks not supported
mr: एकापेक्षाजास्त स्ट्रिम कॉलबॅक्स् समर्थीत नाही

en: mutex initialization failed
mr: म्युटेक्स् सुरू करणे अपयशी

en: n - no, throw away my changes
mr: n - नाही, बदल लागू करू नका

en: name of existing snapshot to make current
mr: सध्याचे करण्यासाठी अस्तित्वातील स्नॅपशॉटचे नाव

en: name of file containing xml (or, if it starts with '<', the complete xml element itself) to add/modify, or to be matched for search
mr: शोधकरिता समाविष्ट/संपादित करण्याजोगी, किंवा जुळण्याजोगी xml समाविष्टीत असलेल्या फाइलचे नाव (किंवा, '<' सह सुर होत असल्यास, संपूर्ण xml एलिमेंट)

en: name of snapshot
mr: स्नॅपशॉटचे नाव

en: name of the inactive domain
mr: निष्क्रीय डोमेनचे नाव

en: name of the pool
mr: संग्रहाचे नाव

en: name of the volume
mr: खंडाचे नाव

en: namespace key is required when modifying metadata
mr: मेटाडाटा संपादित करतेवेळी namespace कि आवश्यक आहे

en: ncpus count exceeds maximum: %1$u > %2$u
mr: ncpus प्रमाण कमालपेक्षा जास्त आहे: %1$u > %2$u

en: ncpus too large
mr: ncups खूपच मोठे आहे

en: need either --dest or --xml
mr: एकतर --dest किंवा --xml आवश्यक

en: needs rawio capability
mr: rawio क्षमता आवश्यक

en: negotiated SSF %1$d was not strong enough
mr: मध्यस्थी SSF %1$d जास्त सक्षम आढळले नाही

en: negotiation SSF %1$d was not strong enough
mr: मध्यस्थी SSF %1$d अपेक्षीतरित्या सक्षम आढळे नाही

en: netlink event service not running
mr: netlink इव्हेंट सर्व्हिस सुरू नाही

en: netmask not allowed for IPv6 address '%1$s' in network '%2$s'
mr: नेटवर्क '%2$s'मध्ये, IPv6 पत्ता '%1$s' करिता नेटमास्क स्वीकारले जात नाही

en: network
mr: नेटवर्क

en: network %1$s exists already
mr: %1$s नेटवर्क पहिलेपासूनच अस्तीत्वात आहे

en: network %1$s is not active
mr: जाळ %1$s सक्रीय नाही

en: network '%1$s' already exists with uuid %2$s
mr: नेटवर्क '%1$s' आधिपासूनच uuid %2$s सह अस्तित्वात आहे

en: network '%1$s' does not have a bridge name.
mr: जाळं '%1$s' कडे ब्रीज नाव आढळले नाही.

en: network '%1$s' doesn't have PCI device %2$04x:%3$02x:%4$02x.%5$x in use by domain
mr: नेटवर्क '%1$s' कडे डोमेनतर्फे वापरण्याजोगी PCI साधन %2$04x:%3$02x:%4$02x.%5$x नाही

en: network '%1$s' doesn't have dev='%2$s' in use by domain
mr: नेटवर्क '%1$s' कडे डोमेनतर्फे वापरणीत असलेले dev='%2$s' नाही

en: network '%1$s' has an invalid netmask or IP address in route definition
mr: राउट डेफिनेशनमध्ये  नेटवर्क '%1$s'कडे अवैध नेटमास्क किंवा IP पत्ता आढळले

en: network '%1$s' has multiple default <portgroup> elements (%2$s and %3$s), but only one default is allowed
mr: नेटवर्क '%1$s' कडे एकापेक्षाजास्त पूर्वनिर्धारित <portgroup> घटके (%2$s व %3$s) आहेत, परंतु पूर्वनिर्धारितच स्वीकारले जाते

en: network '%1$s' has no associated interface or bridge
mr: नेटवर्क '%1$s' कडे संबंधित इंटरफेस किंवा ब्रिज नाही

en: network '%1$s' in %2$s must match connection
mr: नेटवर्क '%1$s', %2$s अंतर्गत, जोडणीसह जुळले पाहिजे

en: network '%1$s' is already defined with uuid %2$s
mr: नेटवर्क '%1$s' आधिपासूनच uuid %2$s सह वर्णन केले आहे

en: network '%1$s' is not active
mr: नेटवर्क '%1$s' सक्रीय नाही

en: network '%1$s' requires exclusive access to interfaces, but none are available
mr: नेटवर्क '%1$s' ला इंटरफेसकरिता विशेष प्रवेश आवश्यक, परंतु काहिच उपल्बध नाही

en: network '%1$s' uses a direct mode, but has no forward dev and no interface pool
mr: नेटवर्क '%1$s' डाइरेक्ट मोडचा वापर करते, परंतु फारवर्ड dev व इंटरफेस पूल आढळले नाही

en: network event callback %1$d not registered
mr: नेटवर्क इव्हेंट कॉलबॅक %1$d ची नोंदणीकृत नाही

en: network filter config filename '%1$s' does not match name '%2$s'
mr: नेटवर्क फिल्टर संरचना फाइलनाव '%1$s' नाव '%2$s' सह जुळत नाही

en: network filter information in XML
mr: XML मध्ये नेटवर्क फिल्टर माहिती

en: network filter name or uuid
mr: नेटवर्क फिल्टर नाव किंवा uuid

en: network information
mr: नेटवर्क माहिती

en: network information in XML
mr: XML मध्ये नेटवर्कविषयी माहिती

en: network interface type
mr: नेटवर्क संवादपट प्रकार

en: network is already active
mr: नेटवर्क आधिपासूनच सक्रीय आहे

en: network is already active as '%1$s'
mr: नेटवर्क आधिपासूनच '%1$s' म्हणून सक्रिय आहे

en: network is not running
mr: नेटवर्क सुरू नाही

en: network name
mr: नेटवर्क नाव

en: network name or uuid
mr: नेटवर्कचे नाव किंवा uuid

en: network uuid
mr: नेटवर्क uuid

en: new bridge device name
mr: नवीन ब्रीज साधन नाव

en: new capacity for the vol, as scaled integer (default bytes)
mr: खंडकरिता नवीन क्षमता, स्केल्ड् इंटिजर स्वरूपात (पूर्वनिर्धारित बाइट्स्)

en: new maximum memory size, as scaled integer (default KiB)
mr: नवीन मेमरि आकार, स्केल्ड् इंटिजर म्हणून (पूर्वनिर्धारित KiB)

en: new memory size, as scaled integer (default KiB)
mr: नवीन मेमरि आकार, स्केल्ड् इंटिजर म्हणून (पूर्वनिर्धारित KiB)

en: new metadata to set
mr: सेट करण्याजोगी नवीन मेटाडाटा

en: new state of the device
mr: साधनाचे नवीन स्तर

en: new xml too large to fit in file
mr: फाइलमध्ये घट्ट बसवण्याकरिता नवीन xml खूपच मोठे आहे

en: nl_recv failed
mr: nl_recv अपयशी

en: nl_recv failed - returned 0 bytes
mr: nl_recv अपयशी - 0 बाइट्स पुरविले

en: nl_recv returned with error
mr: nl_recv त्रुटीसह आढळले

en: no
mr: नाही

en: no CPU model specified at index %1$zu
mr: इंडेक्स %1$zu येथे CPU प्रतिकृती निर्देशीत केले नाही

en: no CPUs found
mr: CPUs आढळले नाही

en: no FLR, PM reset or bus reset available
mr: FLR आढळले नाही, PM reset किंवा bus reset उपलब्ध

en: no IFLA_PORT_RESPONSE found in netlink message
mr: netlink प्रतिसाद संदेशमध्ये IFLA_PORT_RESPONSE आढळले नाही

en: no PCI bus ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता PCI बस ID पुरविले गेले नाही

en: no PCI domain ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता PCI क्षेत्र ID पुरविले गेले नाही

en: no PCI function ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता PCI कार्य ID पुरविले गेले नाही

en: no PCI product ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता PCI उत्पादन ID पुरविले गेले नाही

en: no PCI slot ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता PCI स्लॉट ID पुरविले गेले नाही

en: no PCI vendor ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता PCI विक्रेता ID पुरविले गेले नाही

en: no SCSI LUN ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता SCSI LUN ID पुरविले नाही

en: no SCSI bus ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता SCSI बस ID पुरविले नाही

en: no SCSI host ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता SCSI यजमान ID पुरविले नाही

en: no SCSI target ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता SCSI लक्ष्य ID पुरविले नाही

en: no USB bus number supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता USB बस क्रमांक पुरविले गेले नाही

en: no USB device number supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता USB साधन क्रमांक पुरविले गेले नाही

en: no USB interface class supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता USB संवाद वर्ग पुरविले गेले नाही

en: no USB interface number supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता USB संवाद क्रमांक पुरविले नाही

en: no USB interface protocol supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता USB संवाद प्रोटोकॉल पुरविले गेले नाही

en: no USB interface subclass supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता USB संवाद उपवर्ग पुरविले गेले नाही

en: no USB product ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' अवैध USB उत्पादन ID पुरविले गेले

en: no USB vendor ID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता USB विक्रेता ID पुरविले गेले नाही

en: no WWNN supplied for '%1$s', and auto-generation failed
mr: '%1$s' करिता WWNN पुरवले नाही, व स्वयं-निर्माण अपयशी ठरले

en: no WWPN supplied for '%1$s', and auto-generation failed
mr: '%1$s' करिता WWPN पुरवले नाही, व स्वयं-निर्माण अपयशी

en: no assigned pty for device %1$s
mr: उपकरण %1$s करिता लागू केलेले pty आढळले नाही

en: no autostart
mr: स्वचालीत नाही

en: no available memory line found
mr: उपलब्ध मेमरि लाइन आढळली नाही

en: no block device path supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता ब्लॉक साधन मार्ग पूरविले नाही

en: no call waiting for reply with prog %1$d vers %2$d serial %3$d
mr: prog %1$d vers %2$d serial %3$d सह प्रतिसादकरिता कोणताहि कॉल प्रतिक्षेत नाही

en: no client username was found
mr: क्लाएंट वापरकर्तानाव आढळले नाही

en: no config file for %1$s
mr: %1$s करिता संयोजना फाइल नाही

en: no connection driver available
mr: जोडणी ड्राइव्हर अनुपलब्ध

en: no connection driver available for %1$s
mr: %1$s करिता जोडणी ड्राइव्हर अनुपलब्ध

en: no console devices available
mr: कंसोल साधने उपलब्ध नाही

en: no device capabilities for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता साधन क्षमता आढळले नाही

en: no device found with alias %1$s
mr: एलियस %1$s सह साधन आढळले नाही

en: no disk named '%1$s'
mr: '%1$s' नावाची डिस्क आढळली नाही

en: no domain XML passed
mr: क्षेत्र XML पुरवले नाही

en: no domain config
mr: क्षेत्र संरचना नाही

en: no domain snapshot with matching name '%1$s'
mr: जुळण्याजोगी नाव '%1$s' सह डोमेन स्नॅपशॉट आढळले नाही

en: no domain with matching id %1$d
mr: समजुळवणी id %1$d नुरूप क्षेत्र आढळले नाही

en: no domain with matching name '%1$s'
mr: जुळवणीजोगी नाव '%1$s' नुरूप क्षेत्र आढळले नाही

en: no domain with matching uuid
mr: समजुळवणी uuid सह क्षेत्र आढळले नाही

en: no domain with matching uuid '%1$s'
mr: समजुळवणी uuid '%1$s' सह क्षेत्र आढळले नाही

en: no domain with matching uuid '%1$s' (%2$s)
mr: जुळण्याजोगी uuid '%1$s' (%2$s)सह डोमेन आढळले नाही

en: no error
mr: त्रुटी नाही

en: no extended partition found and no primary partition available
mr: विस्तारीत विभाजन आढळली नाही व प्राथमीक विभाजन आढळले नाही

en: no file descriptor received
mr: फाइल डिस्क्रिप्टर प्राप्त झाले नाही

en: no guest CPU model specified
mr: अतिथी CPU प्रतिकृती निर्देशीत केली नाही

en: no job is active on the domain
mr: क्षेत्रावर कुठलेही जॉब सक्रिय नाही

en: no large enough free extent
mr: मोकळी जागा पुरेशी नाही

en: no limit
mr: सीमा नाही

en: no matching filesystem device was found
mr: जुळण्याजोगी फाइलप्रणाली साधन आढळले नाही

en: no medium attachments
mr: मिडीयम जोडण्या नाही

en: no monitor path
mr: मॉनीटर मार्ग आढळला नाही

en: no network interface supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता जाळ संवाद पुरविले नाही

en: no network with matching name '%1$s'
mr: जुळवणीजोगी नाव '%1$s' सह नेटवर्क आढळले नाही

en: no network with matching uuid '%1$s' (%2$s)
mr: जुळणाऱ्या uuid '%1$s' (%2$s) सह नेटवर्क आढळले नाही

en: no node device with matching name '%1$s'
mr: जुळवणी नाव '%1$s' सह नोड साधन आढळले नाही

en: no nwfilter with matching name '%1$s'
mr: जुळणाऱ्या नाव '%1$s' सह nwfilter आढळले नाही

en: no parent for this device
mr: या साधन करिता मुख्य घटक आढळले नाही

en: no prefix found
mr: प्रिफिक्स् आढळले नाही

en: no removable media size supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता काढून टाकण्याजोगी मिडीया आकार पुरविले नाही

en: no replacement string in template
mr: साचामध्ये अदलाबदल स्ट्रिंग आढळली नाही

en: no running guests.
mr: अतिथी सुरू नाही.

en: no secret with matching usage '%1$s'
mr: जुळवणीजोगी वापरणी '%1$s' सह गोपणीयता नाही

en: no secret with matching uuid '%1$s'
mr: जुळवणीजोगी uuid '%1$s' सह गोपणीयता नाही

en: no size supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता आकार पुरविले नाही

en: no sockets found
mr: सॉकेट्स् आढळले नाही

en: no space
mr: स्पेस नाही

en: no state
mr: स्थिती नाही

en: no storage pool with matching name '%1$s'
mr: जुळवणी नाव '%1$s' सह स्टोरेज पूल आढळले नाही

en: no storage pool with matching uuid '%1$s'
mr: जुळण्याजोगी uuid '%1$s' सह स्टोरेज पूल आढळले नाही

en: no storage pool with matching uuid '%1$s' (%2$s)
mr: जुळण्याजोगी uuid '%1$s' (%2$s) सह स्टोरेज पूल आढळले नाही

en: no storage vol with matching key %1$s
mr: जुळणाऱ्या कि %1$s सह स्टोरेज खंड आढळले नाही

en: no storage vol with matching key '%1$s'
mr: जुळवणी कि '%1$s' नुरूप साठा खंड आढळले नाही

en: no storage vol with matching name '%1$s'
mr: जुळवणी नाव '%1$s' नुरूप साठा खंड आढळले नाही

en: no storage vol with matching path '%1$s'
mr: जुळवणी मार्ग '%1$s' नुरूप साठा खंड आढळले नाही

en: no storage vol with matching path '%1$s' (%2$s)
mr: जुळण्याजोगी uuid '%1$s' (%2$s) सह स्टोरेज पूल आढळले नाही

en: no stream callback registered
mr: स्ट्रिम कॉलबॅक नोंदणीकृत नाही

en: no suitable info found
mr: योग्य माहिती आढळली नाही

en: no suitable method to retrieve authentication credentials
mr: ओळखपटवण्याकरिता श्रेय प्राप्त करण्यास योग्य पद्धती आढळली नाही

en: no suitable method to retrieve key passphrase
mr: कि पासफ्रेज प्राप्तिकरिता योग्य मेथड नाही

en: no system UUID supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता प्रणाली UUID पुरविले गेले नाही

en: no target device %1$s
mr: लक्ष्य साधन %1$s नाही

en: no target name supplied for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता लक्ष्य नाव पुरवले नाही

en: no threads found
mr: थ्रेड्स् आढळले नाही

en: no transaction running, nothing to be committed.
mr: ट्रांजॅक्शन सुरू नाही, कमिट करायला काहिच नाही.

en: no transaction running, nothing to rollback.
mr: ट्रांजॅक्शन सुरू नाही, रोलबॅककरिता काहिच नाही.

en: no valid connection
mr: वैध जोडणी नाही

en: no valid netlink response was received
mr: वैध netlink प्रतिसाद प्राप्त झाले नाही

en: no x86 CPU data found
mr: x86 CPU डाटा आढळले नाही

en: node CPU stats not implemented on this platform
mr: node CPU स्थिती या प्लॅटफॉर्मवर लागू केले नाही

en: node cpu info not implemented on this platform
mr: या प्लॅटफार्मवरील नोड cpu माहिती लागू केली नाही

en: node cpu map
mr: node cpu मॅप

en: node device details in XML
mr: XML अंतर्गत नोड साधन तपशील

en: node get memory parameters not implemented on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर node get memory बाबी लागू केले नाही

en: node info not implemented on this platform
mr: या प्लॅटफॉर्मवर नोड माहिती लागून केली नाही

en: node information
mr: नोड माहिती

en: node memory stats not implemented on this platform
mr: नोड मेमरि आकडेवारी ह्या प्लॅटफॉर्मवर लागू केले नाही

en: node set memory parameters not implemented on this platform
mr: नोड सेट मेमरि बाबींना ह्या प्लॅटफॉर्मवर लागू केले नाही

en: nodeset attribute of hugepages of sizes %1$llu and %2$llu intersect
mr: %1$llu आकाराचे ह्युजपेजेसचे nodeset गुणधर्म आणि %2$llu छेदीय आहे

en: nodeset for NUMA memory tuning must be set if 'placement' is 'static'
mr: 'placement' हे 'static' असल्यास NUMA मेमरि ट्युनिंगकरिता नोडसेट निश्चित करणे आवश्यक आहे

en: nonzero ncpus doesn't match with NULL cpus
mr: नॉनझीरो ncpus NULL cpus सह जुळत नाही

en: nonzero ncpus doesn't match with NULL xmlCPUs
mr: नॉनझीरो ncpus NULL xmlCPUs सह जुळत नाही

en: not a hugetlbfs mount: '%1$s'
mr: hugetlbfs माउंट: '%1$s' नाही

en: not supported on non-linux platforms
mr: नॉन-लिनक्स् प्लॅटफॉर्मस् समर्थीत नाही

en: nothing selected for snapshot
mr: स्नॅपशॉटकरिता काहिही नीवडले नाही

en: nparams count exceeds maximum: %1$u > %2$u
mr: nparams प्रमाण कमालपेक्षा जास्त आहे: %1$u > %2$u

en: nparams in %1$s must be %2$d
mr: %1$s मधील nparams %2$d असायला हवे

en: nparams in %1$s must be equal to %2$d
mr: %1$s मधील nparams %2$d सह समांतर असायला हवे

en: nparams too large
mr: nparams खूपच मोठे आहे

en: numad is not available on this host
mr: ह्या यजमानवर numad उपलब्ध नाही

en: number
mr: संख्या

en: number of bytes read:
mr: बाइट्स् वाचल्याची संख्या:

en: number of bytes written:
mr: बाइट्स् लिहल्याची संख्या:

en: number of flush operations:
mr: फ्लॅश ऑपरेशन्स्ची संख्या:

en: number of millisecs the shared memory service should sleep before next scan
mr: शेअर्ड मेमरि सर्व्हिस पुढील स्कॅनपूर्वी स्लीपमध्ये जाण्यापूर्वी मिलिसेकंदची संख्या

en: number of pages to scan before the shared memory service goes to sleep
mr: शेअर्ड मेमरि सर्व्हिस स्लीपमध्ये जाण्यापूर्वी स्कॅन करण्याजोगी पृष्ठांची संख्या

en: number of read operations:
mr: रिड कार्यांची संख्या:

en: number of seconds to squelch traffic on newly connected ports
mr: नवीन जोडणी पोर्टस्वरील ट्राफिक थांबवण्याकरिता सेकंदातील संख्या

en: number of virtual CPUs
mr: आभासी CPUs ची संख्या

en: number of write operations:
mr: राइट कार्यांची संख्या:

en: numbers not allowed in VMX format
mr: क्रमांक VMX स्वरूपात स्वीकारले जात नाही

en: numerical overflow
mr: न्युमेरिकल ओव्हरफ्लो

en: numerical overflow: %1$s
mr: न्युमेरिकल ओव्हरफ्लो: %1$s

en: nvcpus is zero
mr: nvcpus शून्य आहे

en: nvram address type must be spaprvio
mr: nvram पत्ता प्रकार spaprvio पाहिजे

en: nvram device is not supported by this QEMU binary
mr: nvram साधन ह्या QEMU बाइनरितर्फे समर्थीत नाही

en: nvram device is only supported for PPC64
mr: nvram साधन फक्त PPC64करिता समर्थीत आहे

en: nwfilter is in use
mr: nwfilter वापरणीत आहे

en: occupied
mr: व्याप्त

en: offline
mr: ऑफलाइन

en: offline migration
mr: ऑफलाइन स्थानांतरन

en: offline migration cannot handle non-shared storage
mr: ऑफलाइन स्थानांतरन विना-शेअर स्टोरेज हाताळत नाही

en: offline migration is not supported by the destination host
mr: लक्ष्य यजमानतर्फे ऑफलाइन स्थानांतरन समर्थीत नाही

en: offline migration is not supported by the source host
mr: स्रोत यजमानतर्फे ऑफलाइन स्थानांतरन समर्थीत नाही

en: offline migration must be specified with the persistent flag set
mr: पर्सिस्टंट प्लॅग संचसह ऑफलाइन स्थानांतरन निर्देशीत पाहिजे

en: ok
mr: ठिक आहे

en: only a single memory balloon device is supported
mr: फक्त सिंगल मेमरि बलून साधन समर्थीत आहे

en: only a single nvram device is supported
mr: फक्त एक nvram साधन समर्थीत आहे

en: only connect if safe console handling is supported
mr: सुरक्षित कंसोल हँडलिंग समर्थीत असल्यावरच जोडणी करा

en: only list pool of specified type(s) (if supported)
mr: फक्त निर्देशीत प्रकार सूचीत दाखवा (समर्थीत असल्यास)

en: only nmdm console types are supported
mr: फक्त nmdm कंसोल प्रकार समर्थीत आहे

en: only one RNG backend is supported
mr: फक्त एक RNG बॅकएंड समर्थीत आहे

en: only one TPM backend is supported
mr: फक्त एक TPM बॅकएंड समर्थीत आहे

en: only one emulatorpin is supported
mr: फक्त एकच emulatorpin समर्थीत आहे

en: only one filesystem supported
mr: फक्त एक फाइलप्रणाली समर्थीत

en: only one numatune is supported
mr: फक्त एकच numatune समर्थीत आहे

en: only one resource element is supported
mr: फक्त एक रिसोअर्स एलिमेंट समर्थीत आहे

en: only one set of redirection filter rule is supported
mr: पुनःनिर्देशन फिल्टर नियमचे फक्त एकच संच समर्थीत आहे

en: only one source host address may be specified for the iSCSI hostdev
mr: iSCSI hostdev करिता फक्त एक स्रोत यजमान पत्ता कदाचित निर्देशीत करणे शक्य आहे

en: only supports mount filesystem type
mr: फक्त माउंट फाइलप्रणाली प्रकारकरिता समर्थन पुरवतो

en: only supports passthrough accessmode
mr: फक्त पासथ्रु ॲक्सेसमोडकरिता समर्थन पुरवतो

en: only two serial ports are supported
mr: फक्त दोन सिरिअल पोर्ट्स समर्थीत आहे

en: open an editor to modify the description
mr: वर्णन संपादित करण्यासाठी संपादक उघडा

en: operation aborted
mr: कार्य रद्द केले

en: operation aborted: %1$s
mr: कार्य रद्द केले: %1$s

en: operation failed
mr: कार्य असफल

en: operation failed: %1$s
mr: कार्य असफल: %1$s

en: operation forbidden for read only access
mr: कार्य फक्त वाचण्याजोग्या प्रवेशासाठी निषिद्ध

en: operation forbidden: %1$s
mr: कार्य प्रतिबंधीत: %1$s

en: operation type %1$d not supported
mr: कार्य प्रकार %1$d समर्थीत नाही

en: option %1$s requires a positive integer argument
mr: पर्याय %1$s ला पॉजिटिव्ह इंटिजर बाब आवश्यक

en: option %1$s takes a numeric argument
mr: पर्याय %1$s संख्यायीक आर्ग्युमेंट घेतो

en: option '-%1$c' requires an argument
mr: पर्याय '-%1$c' याला आर्ग्युमेंट आवश्यक

en: option '-%1$c'/'--%2$s' requires an argument
mr: पर्याय '-%1$c'/'--%2$s' यास आर्ग्युमेंट आवश्यक

en: option --%1$s already seen
mr: पर्याय --%1$s आधिपासूनच आढळले

en: optional file of source xml to query for pools
mr: संग्रह करिता चौकशी करण्यासाठी स्त्रोत xml ची वौकल्पिक फाइल

en: optional host to query
mr: चौकशी करिता वैक्लपिक यजमान

en: optional initiator IQN to use for query
mr: चौकशीकरिता वापरण्याजोगी वैक्लपिक इनिशिएटर IQN

en: optional port to query
mr: चौकशी करिता वैक्लपिक पोर्ट

en: os.type is not defined
mr: os.type ठरविले नाही

en: out of memory
mr: स्मृतीबाहेर

en: outbound average is mandatory
mr: आउटबाउंड सरासर अनिवार्य

en: outbound rate larger than maximum %1$u
mr: कमाल %1$u पेक्षा आउटबाउंड दर मोठे

en: outgoing RDMA migration is not supported with this QEMU binary
mr: या QEMU बाइनरितर्फे आउटगोइंग RDMA माइग्रेशन समर्थीत नाही

en: output an XML string for the hypervisor sysinfo, if available
mr: हाइपरवाइजर sysinfo करिता XML स्ट्रिंग आउटपुट करा, उपलब्ध असल्यास

en: overflow in converting %1$ld MiB/s to bytes
mr: %1$ld MiB/s ला बाइट्स अंतर्गत रूपांतरीत करताना ओव्हरफ्लो

en: overwrite any existing data
mr: कोणतेहि अस्तित्वातील डाटा खोडून पुनः लिहा

en: owner %1$lld does not hold the resource lock
mr: मालक %1$lld कडे रिसोअर्स् कुलूपबंद नाही

en: packet %1$d bytes received from server too large, want %2$d
mr: सर्व्हरपासून प्राप्त पॅकेट %1$d बाइट्स् खूपच मोठे आहे, %2$d अपेक्षीत

en: packet %1$d bytes received from server too small, want %2$d
mr: सर्व्हरपासून प्राप्त पॅकेट %1$d बाइट्स् खूपच छोटे आहे, %2$d अपेक्षीत

en: page count
mr: पेज मोजमाप

en: page info is not supported on this platform
mr: या प्लॅटफॉर्मवरील पेज माहिती समर्थीत नाही

en: page pool allocation is not supported on this platform
mr: या प्लॅटफॉर्मवरील पेज पूल वाटप समर्थीत नाही

en: page size (in kibibytes)
mr: पृष्ठ आकार (किबिबाइट्स)

en: panic is supported only with ISA address type
mr: पॅनिक फक्त ISA पत्ता प्रकारसह समर्थीत आहे

en: panicked
mr: भेदरला

en: parameter '%1$s' not supported
mr: घटक '%1$s' समर्थीत नाही

en: parameter '%1$s' occurs multiple times
mr: घटक '%1$s' एकपेक्षाजास्त वेळ आढळते

en: parent %1$s would create cycle to %2$s
mr: पॅरेंट %1$s, %2$s करिता सायकल निर्माण करेल

en: parser error
mr: वाचकाकडून त्रूटी

en: pass file descriptors N,M,... to the guest
mr: अतिथीकरिता फाइल डिस्क्रिप्टर्स N,M,... पाठवणे अशक्य

en: passthrough mode requires a character device type attribute
mr: passthrough मोडला कॅरेक्टर डिव्हास प्रकार गुणधर्म आवश्यक

en: path '%1$s' doesn't reference a file
mr: मार्ग '%1$s' फाइलकरिता संदर्भ पुरवत नाही

en: path '%1$s' is not absolute
mr: मार्ग '%1$s' एबसोल्यूट नाही

en: path does not exist, skipping file type checks
mr: मार्ग अस्तित्वात नाही, फाइल प्रकार तपासणी वगळत आहे

en: path of backing file in chain for a partial pull
mr: अपुरे पूलकरिता बॅकिंग फाइलचे मार्ग

en: path of base file to commit into (default bottom of chain)
mr: commit into करिता बेस फाइलचे मार्ग (चैनचे पूर्वनिर्धारित तळ)

en: path of the copy to create
mr: निर्माणजोगी प्रतचे मार्ग

en: path of top file to commit from (default top of chain)
mr: commit from करिता top फाइलचा मार्ग (चैनचे पूर्वनिर्धारित शीर्ष)

en: path to emulator binary (/domain/devices/emulator)
mr: एम्युलेटर बाइनरिकरिता मार्ग (/domain/devices/emulator)

en: paused
mr: थांबले

en: pcap_create failed
mr: pcap_create अपयशी

en: pci device %1$s is not a PCI-Express device
mr: pci साधन %1$s हे PCI-एक्सप्रेस साधन नाही

en: pci-root and pcie-root controllers should have index 0
mr: pci-root आणि pcie-root कंट्रोलर्सकडे इंडेक्स 0 पाहिजे

en: pci-root and pcie-root controllers should not have an address
mr: pci-root आणि pcie-root कंट्रोलर्सकडे पत्ता नाही पाहिजे

en: peer-2-peer migration
mr: पीअर-2-पीअर स्थानांतरन

en: per-device IO Weights, in the form of /path/to/device,weight,...
mr: पर-डिव्हाइस IO व्हेट्स्, /path/to/device,weight,... स्वरूपात

en: per-device boot elements cannot be used together with os/boot elements
mr: पर-डिव्हाइस बूट घटकांचा वापर एकत्रपणे os/boot घटकांसह शक्य नाही

en: per-device bytes read per second, in the form of /path/to/device,read_bytes_sec,...
mr: प्रत्येक-साधन बाइट्स रिड दर सेकंद, /path/to/device,read_bytes_sec, स्वरूपात...

en: per-device bytes wrote per second, in the form of /path/to/device,write_bytes_sec,...
mr: प्रत्येक-साधन बाइट्स रोट दर सेकंद, /path/to/device,write_bytes_sec, स्वरूपात...

en: per-device read I/O limit per second, in the form of /path/to/device,read_iops_sec,...
mr: प्रत्येक-साधन रिड I/O मर्यादा दर सेकंद, /path/to/device,read_iops_sec, स्वरूपात...

en: per-device write I/O limit per second, in the form of /path/to/device,write_iops_sec,...
mr: प्रत्येक-साधन राइट I/O मर्यादा दर सेकंद, /path/to/device,write_iops_sec, स्वरूपात...

en: perform a live core dump if supported
mr: समर्थीत असल्यास लाइव्ह कोर डम्प तयार करा

en: perform selected wiping algorithm
mr: नीवडलेले वायपिंग अल्गोरिदम सुरू करा

en: period in seconds to set collection
mr: चयन सेट करण्यासाठी सेकंदातील अवधी

en: persist VM on destination
mr: लक्ष्यवर VM जपवा

en: persistent attach of device '%1$s' is not supported
mr: साधन '%1$s' चे दीर्घस्थायी अटॅच समर्थीत नाही

en: persistent attach of device is not supported
mr: साधनाची सतत जोडणी समर्थीत नाही

en: persistent detach of device '%1$s' is not supported
mr: साधन '%1$s' चे दीर्घस्थायी डिटॅच समर्थीत नाही

en: persistent detach of device is not supported
mr: साधनाचे पर्सिस्टंट जोडणी अशक्य समर्थीत नाही

en: persistent update of device '%1$s' is not supported
mr: साधन '%1$s' ची दीर्घस्थायी सुधारणा समर्थीत नाही

en: persistent update of device is not supported
mr: साधनाची पर्सिस्टंट सुधारणा समर्थीत नाही

en: pid_value in %1$s is too large
mr: %1$s मधील pid_value खूप मोठे आहे

en: poll failed in migration tunnel
mr: माइग्रेशन टन्नलमध्ये पोल अपयशी

en: pool '%1$s' already exists with uuid %2$s
mr: पूल '%1$s' आधिपासूनच uuid %2$s सह अस्तित्वात आहे

en: pool '%1$s' has asynchronous jobs running.
mr: पूल '%1$s' मध्ये असमरित्या कार्यरत कार्य आहेत.

en: pool '%1$s' is already defined with uuid %2$s
mr: पूल '%1$s' आधिपासूनच uuid %2$s सह ठरवले आहे

en: pool '%1$s' is not active
mr: पूल '%1$s' सक्रीय नाही

en: pool does not support pool deletion
mr: पूल पूल नष्ट करणे यांस समर्थन पुरवत नाही

en: pool has no config file
mr: संग्रहकडे संयोजना फाइल नाही

en: pool information in XML
mr: XML अंतर्गत संग्रह माहिती

en: pool is already active as '%1$s'
mr: पूल '%1$s' म्हणून आधिपासूनच सक्रिय आहे

en: pool name
mr: संग्रह नाव

en: pool name or uuid
mr: संग्रह नाव किंवा uuid

en: pool name or uuid of the input volume's pool
mr: इंपुट खंडाच्या संग्रहाचे संग्रह नाव किंवा uuid

en: pool type '%1$s' does not support source discovery
mr: पूल प्रकार '%1$s' स्रोतच्या शोधकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: port-profile setlink timed out
mr: port-profile setlink वेळसमाप्ति आढळली

en: power-of-two granularity to use during the copy
mr: प्रत बनवतेवेळी वापरण्याजोगी पावर-ऑफ-टू ग्रॅन्युलॅरिटि

en: prctl failed to reset KEEPCAPS
mr: prctl KEEPCAPSला मूळस्थिती आणण्यास अपयशी

en: prctl failed to set KEEPCAPS
mr: prctl KEEPCAPS सेट करण्यास अपयशी

en: preallocate is only supported for raw type volume
mr: प्रिअलॉकेट फक्त रॉ प्रकारच्या वॉल्युमकरिता समर्थीत आहे

en: preallocate metadata (for qcow2 instead of full allocation)
mr: मेटाडाटाचे पूर्ववाटप करा (संपूर्ण वाटपऐवजी qcow2करिता)

en: pretty-print any JSON output
mr: कोणतेही JSON आउटपुट प्रेटी-प्रिंट करा

en: pretty-print any qemu monitor protocol output
mr: pretty-print कोणतेहि qemu मॉनिटर प्रोटोकॉल आउटपुट

en: pretty-print the output
mr: आउटपुट pretty-print करा

en: prevent any configuration changes to domain until migration ends
mr: माइग्रेशन समाप्त होईपर्यंत डोमेनकरिता कोणतेही संरचना बदल टाळा

en: print XML document rather than attach the disk
mr: डिस्क जोडण्याऐवजी XML दस्तऐवजाची छपाई करा

en: print XML document rather than create
mr: निर्माण करण्याऐवजी XML दस्तऐवजाची छपाई करा

en: print XML document, but don't define/create
mr: XML दस्तऐवजाची छपाई करा, परंतु वर्णन/बनवू नका

en: print a more human readable output
mr: अधिक मानवीय वाचनजोगी आउटपुटची छपाई करा

en: print domain's time in human readable form
mr: मानवीय वाचनजोगी रूपण अंतर्गत डोमेन वेळची छपाई करा

en: print help
mr: मदत छापा

en: print help for this function
mr: ह्या फंक्शनकरिता मदतीची छपाई करा

en: print lease info for a given network
mr: दिलेल्या नेटवर्ककरिता लिजची छपाई करा

en: print the current directory
mr: सध्याची डिरेक्ट्रीची छपाई करा

en: print the domain's hostname
mr: डोमेनच्या यजमाननावाची छपाई करा

en: print the hypervisor canonical URI
mr: हायपरवाइजर कॅनोनीकल URI छापा

en: print the hypervisor hostname
mr: हाइपरवाइजर यजमानाचे नाव छापा

en: print the hypervisor sysinfo
mr: हायपरवाइजर sysinfoची छपाई करा

en: prints by percentage during 1 second.
mr: 1 सेकंदवेळी टक्केवारिप्रमाणे छपाई करतो.

en: prints specified cell statistics only.
mr: फक्त निर्देशीत कप्प्याच्या आकडेवारिची छपाई करतो.

en: prints specified cpu statistics only.
mr: फक्त निर्देशीत cpu आकडेवारिची छपाई करतो.

en: profile does not exist
mr: प्रोफाइल अस्तित्वात नाही

en: profile exists
mr: प्रोफाइल अस्तित्वात आहे

en: profileid parameter too long
mr: profileid घटक खूप मोठे आहे

en: program mismatch (actual %1$x, expected %2$x)
mr: कार्यक्रम जुळवणी अशक्य (प्रत्यक्ष %1$x, अपेक्षीत %2$x)

en: protocol '%1$s' accepts only one host
mr: प्रोटोकॉल '%1$s' पक्त एकच यजमान स्वीकारते

en: protocol misses the family attribute
mr: प्रोटोकॉलला फॅमिली गुणधर्म आढळले नाही

en: provide XML suitable for migrations
mr: माइग्रेशन्सकरिता योग्य XML द्या

en: ps2 bus does not support %1$s input device
mr: ps2 बस %1$s इंपुट साधन करिता समर्थन पुरवित नाही

en: qemu doesn't support reversion of snapshot taken in PMSUSPENDED state
mr: qemu, PMSUSPENDED स्तरमध्ये घेतलेल्या स्नॅटशॉटच्या पुन्हआवृत्तीकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: qemu doesn't support taking snapshots of PMSUSPENDED guests
mr: qemu PMSUSPENDED अतिथींचे स्नॅपशॉट्स घेणेकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: qemu emulator '%1$s' does not support xen
mr: qemu इम्यूलेटर '%1$s' xen करिता समर्थन पुरवत नाही

en: qemu monitor event callback %1$d not registered
mr: qemu मॉनिटर इव्हेंट कॉलबॅक %1$d ची नोंदणीकृत नाही

en: qemu state driver is not active
mr: qemu स्तर ड्राइव्हर सक्रीय नाही

en: qom-get invalid object property type %1$d
mr: qom-get अवैध ऑब्जेक्ट गुणधर्म प्रकार %1$d

en: qom-get reply was missing return data
mr: qom-get प्रतिसादमध्ये रिटर्न डाटा आढळले नाही

en: qom-list reply data was missing 'name'
mr: qom-list प्रतिसाद डाटामध्ये 'name' आढळले नाही

en: qom-list reply has malformed 'type' data
mr: qom-list प्रतिसादात सदोषीत 'type' डाटा आढळले

en: qom-list-types reply data was missing 'name'
mr: qom-list-types प्रतिसादमध्ये 'name' डाटा आढळले नाही

en: qom-set invalid object property type %1$d
mr: qom-set अवैध ऑब्जेक्ट गुणधर्म प्रकार %1$d

en: query-cpu-definitions reply data was missing 'name'
mr: query-cpu-definitions प्रतिसादमध्ये 'name' आढळले नाही

en: query-iothreads reply data was missing 'id'
mr: query-iothreads प्रतिसाद डाटामध्ये 'id' आढळले नाही

en: query-iothreads reply has malformed 'thread-id' data
mr: query-iothreads प्रतिसादमध्ये सदोषीत 'thread-id' डाटा आढळले

en: query-kvm replied unexpected data
mr: query-kvmने अनपेक्षीत डाटाकरिता प्रतिसाद दिले

en: query-machines reply data was missing 'name'
mr: query-machines प्रतिसाद डाटामध्ये 'name' आढळले नाही

en: query-machines reply has malformed 'alias' data
mr: query-machines प्रतिसादमध्ये सदोषीत 'alias' डाटा आढळले

en: query-machines reply has malformed 'cpu-max' data
mr: query-machines प्रतिसादकडे सदोषीत 'cpu-max' डाटा आहे

en: query-machines reply has malformed 'is-default' data
mr: query-machines प्रतिसादमध्ये सदोषीत 'is-default' डाटा आढळले

en: query-status reply was missing running state
mr: query-status प्रतिसादमध्ये सुरू स्तर आढळले नाही

en: query-target reply was missing arch data
mr: query-target प्रतिसादमध्ये arch डाटा आढळले नाही

en: query-version reply was missing 'major' version
mr: query-version प्रतिसादमध्ये 'major' आवृत्ती आढळली नाही

en: query-version reply was missing 'micro' version
mr: query-version प्रतिसादमध्ये 'micro' आवृत्ती आढळली नाही

en: query-version reply was missing 'minor' version
mr: query-version प्रतिसादमध्ये 'minor' आवृत्ती आढळली नाही

en: query-version reply was missing 'package' version
mr: query-version प्रतिसादमध्ये 'package' आवृत्ती आढळली नाही

en: query-version reply was missing 'qemu' data
mr: query-version प्रतिसादमध्ये 'qemu' डाटा आढळले नाही

en: quiesce guest's file systems
mr: quiesce अतिथीची फाइल प्रणाली

en: quit this interactive terminal
mr: हे संवादी टर्मिनल सोडा

en: rawio is only supported for scsi host device
mr: rawio हे फक्त scsi यजमान साधनकरिता सर्थन पुरविते

en: read I/O operations limit per second
mr: रिड I/O कार्ये मर्यादा प्रत्येक सेकंद

en: read error on pipe
mr: पाइपवरील वाचन त्रुटी

en: read only access prevents %1$s
mr: फक्त वाचनीय प्रवेश %1$s ला अडवते

en: read-only connection
mr: फक्त-वाचन जोडणी

en: readonly ide disks are not supported
mr: फक्तवाचनीय ide डिस्क्स समर्थीत नाही

en: readonly sata disks are not supported
mr: फक्तवाचनीय sata डिस्क्स समर्थीत नाही

en: ready
mr: सज्ज

en: reattach node device to its device driver
mr: नोड उपकरनाला उपकरण ड्राइव्हरसह पुनःजुळवा

en: reboot a domain
mr: डोमेन रीबूट करा

en: received malformed monitor, check the XML definition
mr: सदोषीत मॉनिटर प्राप्त, XML वर्णन तपासा

en: received unexpected cookie with P2P migration
mr: P2P माइग्रेशनसह अनपेक्षित कूकि प्राप्त

en: redefine metadata for existing snapshot
mr: अस्तित्वातील स्नॅपशॉटकरिता मेटाडाटा पुनःव्याख्ययीत करा

en: redefine the XML for a domain's saved state file
mr: डोमेनच्या सेव्हड् स्टेट फाइलकरिता XML पुनःवर्णन करा

en: referenced filter '%1$s' is missing
mr: रेफरेंस फिल्टर '%1$s' आढळले नाही

en: refresh a pool
mr: संग्रह पुन्ह दाखल करा

en: remoteDomainBlockStatsFlags: returned number of stats exceeds limit
mr: remoteDomainBlockStatsFlags: पुरवलेल्या stats ची संख्या मर्यादापेक्षा जास्त आहे

en: remoteDomainGetCPUStats: returned number of stats exceeds limit
mr: remoteDomainGetCPUStats: पुरवलेल्या stats ची संख्या मर्यादापेक्षा जास्त आहे

en: remoteNodeGetCPUStats: returned number of stats exceeds limit
mr: remoteNodeGetCPUStats: पुरवलेल्या stats ची संख्या मर्यादापेक्षा जास्त आहे

en: remoteNodeGetMemoryStats: returned number of stats exceeds limit
mr: remoteNodeGetMemoryStats: पुरवलेल्या stats ची संख्या मर्यादापेक्षा जास्त आहे

en: remote_open: for 'ext' transport, command is required
mr: remote_open: 'ext' transport करिता, आदेश आवश्यक आहे

en: remove all associated storage volumes (use with caution)
mr: सर्व संबंधित स्टोरेज खंडाला काढून टाका (सावधगिरिसह काढून टाका)

en: remove associated storage volumes (comma separated list of targets or source paths) (see domblklist)
mr: संबंधित स्टोरेज खंड काढून टाका (लक्ष्य किंवा स्रोत मार्गचे स्वल्पविराम विभाजीत सूची) (domblklist पहा)

en: remove domain managed state file
mr: डोमेन व्यवस्थापीत स्तर फाइल काढून टाका

en: remove the metadata corresponding to an uri
mr: uri सह परस्पर मेटाडाटा काढून टाका

en: removing block or network volumes is not supported: %1$s
mr: ब्लॉक किंवा नेटवर्क खंड काढून टाकणे समर्थीत नाही: %1$s

en: removing of '%1$s' volumes is not supported by the gluster backend: %2$s
mr: '%1$s' वॉल्युम्स काढून टाकणे समर्थीत नाही, gluster बॅकएंड: %2$s तर्फे

en: rename to new name during migration (if supported)
mr: स्थानांतरनवेळी  समर्थीत असल्यास) नवीन नाव करिता पुन्हा नामांकन करा

en: reply was missing return data
mr: प्रतिसादमध्ये रिटर्न डाटा आढळले नाही

en: report daemon version too
mr: डिमन आवृत्ती देखिल कळवा

en: report domain balloon statistics
mr: डोमेन बलून आकडेवारि कळवा

en: report domain block device statistics
mr: डोमेन ब्लॉक साधन आकडेवारी कळवा

en: report domain network interface information
mr: डोमेन नेटवर्क संवाद माहिती कळवा

en: report domain physical cpu usage
mr: डोमेन फिजिकल cpu वापर कळवा

en: report domain state
mr: डोमेन स्तर कळवा

en: report domain virtual cpu information
mr: डोमेन वर्च्युअल cpu माहिती कळवा

en: report error if CPUs are incompatible
mr: CPUs असहत्व असल्यास त्रुटी कळवा

en: requested authentication type %1$s rejected
mr: विनंतीकृत अधिप्रमाणन प्रकार %1$s नकारले गेले

en: requested cpu amount exceeds maximum (%1$d > %2$d)
mr: विनंतीकृत cpu प्रमाण कमालपेक्षा (%1$d > %2$d) जास्त आहे

en: requested size of the cache (in bytes) used for compression
mr: कम्प्रेशनसाठी वापरण्याजोगी कॅशेचे विनंतीकृत आकार (बाइट्स मध्ये)

en: requested target '%1$s' does not match target '%2$s'
mr: विनंतीकृत लक्ष्य '%1$s' लक्ष्य '%2$s' सह जुळत नाही

en: requested vcpu count is greater than the count of enabled vcpus in the domain: %1$d > %2$d
mr: डोमेन: %1$d > %2$d अंतर्गत विनंतीकृत vcpu प्रमाण सुरू केलेल्या vcpus च्या प्रमाणपेक्षा जास्त आहे

en: requested vcpus is greater than max allowable vcpus for the domain: %1$d > %2$d
mr: क्षेत्रकरिता, विनंतीकृत vcpus कमाल स्वीकार्य vcpus पेक्षा जास्त आहे: %1$d > %2$d

en: require atomic operation
mr: अटॉमिक कार्य आवश्यक

en: reset
mr: मूळस्थिती

en: reset a domain
mr: डोमेनला मूळस्थितीत आणा

en: reset node device
mr: स्वच्छ करा नोड साधन

en: reset the domain after core dump
mr: कोर डम्पनंतर डोमेनला मूळस्थितीत आणा

en: resize a vol
mr: खंडला पुनःआकार द्या

en: resource busy
mr: रिसोअर्स् व्यस्थ

en: resource relabeling is not compatible with 'none' label type
mr: रिसोअर्स् रिलेबलिंग 'नाही' लेबल प्रकारसह असहत्व आहे

en: restore a domain from a saved state in a file
mr: फाइलमधील सुरक्षित स्थितीपासून डोमेन पुनःरक्षित करा

en: restore domain into paused state
mr: डोमेनला थांबवले स्तरात पुनःसाठवा

en: restore domain into running state
mr: डोमेनला सुरू स्तरात पुनःसाठवा

en: restored
mr: पूर्वस्थितीत आले

en: result too large: %1$llu
mr: परिणाम खूप मोठे आहे: %1$llu

en: resume a domain
mr: डोमेन पुन्हा चालू करा

en: resume operation failed
mr: पुन्हप्रारंभ कार्यपद्धती अपयशी

en: resuming after dump failed
mr: dump अपयशी झाल्यनंतर पुनः सुरू केले

en: resuming after snapshot failed
mr: स्नॅपशॉट अपयशी झाल्यास पुनःसुरू करत आहे

en: retrieve vcpu count from the guest instead of the hypervisor
mr: हायपरवाइजर ऐवजी अतिथीपासून vcpu गणन प्राप्त करा

en: return human readable output
mr: मानवीय वाचनजोगी आउटपुट रिटर्न करा

en: return statistics of a recently completed job
mr: नुकतेच पूर्ण केलेल्या जॉबची रिटर्न आकडेवारी

en: return the pool uuid rather than pool name
mr: पूल नाव ऐवजी पूल uuid द्या

en: returned buffer is not same size as requested
mr: पाठिवलेले बफर विनंतीकृत आकाराचे आढळले नाही

en: returned number of disk errors exceeds limit
mr: पुरवलेल्या डिस्क त्रुटींची संख्या मर्यादापेक्षा जास्त आहे

en: returns the storage pool for a given volume key or path
mr: दिलेल्या कि किंवा मार्गकरिता स्टोरेज पूल पुरवतो

en: returns the volume key for a given volume name or path
mr: दिलेल्या खंड नाव किंवा मार्गकरिता खंडाची कि पुरवतो

en: returns the volume name for a given volume key or path
mr: दिलेल्या कि किंवा मार्गकरिता खंडाचे नाव पुरवतो

en: returns the volume path for a given volume name or key
mr: दिलेल्या खंड नाव किंवा किकरिता खंडाचे मार्ग पुरवतो

en: reuse any existing external files
mr: अस्तित्वातील बाहेरच्या फाइल्स्चा पुनःवापर करा

en: reuse existing destination
mr: अस्तित्वातील लक्ष्यचा पुनःवापर करा

en: revert requires force
mr: जबरनपणे पूर्वस्थितीत आणा

en: revert requires force: %1$s
mr: पूर्वस्थितीतकरिता फोर्स् आवश्यक: %1$s

en: revert to current snapshot
mr: सध्याच्या स्नॅपशॉटकरिता पूर्वस्थितीत आणा

en: rollback to previous restore point
mr: मागील मूळस्थिती पॉइंटकरिता रॉलबॅक करा

en: rollback to previous saved configuration created via iface-begin
mr: iface-begin सह निर्मीत मागील साठवलेले संरचनाकरिता रोलबॅक करा

en: running
mr: कार्यरत आहे

en: runstate '%1$d' out of range'
mr: रनस्टेट '%1$d' व्याप्तिच्या बाहेर

en: sasl start reply data too long %1$d
mr: sasl start प्रतिसाद माहिती खूपच लांब आहे %1$d

en: sasl step reply data too long %1$d
mr: sasl step प्रतिसाद माहिती खूपच लांब आहे %1$d

en: save a domain state to a file
mr: डोमेन स्थिती फआइलमध्ये सुरक्षित करा

en: save canceled
mr: साठवणे रद्द केले

en: save image is incomplete
mr: प्रतिमा साठवणे असहत्व

en: saved
mr: साठवले

en: saved state domain information in XML
mr: XML मध्ये स्टेट डोमेन माहिती साठवले

en: saved state file to edit
mr: संपादनकरिता स्टेट फाइल साठवले

en: saved state file to modify
mr: संपादनकरिता सेव्हड् स्टेट फाइल

en: saved state file to read
mr: वाचनकरिता स्टेट फाइल साठवले

en: saving
mr: साठवत आहे

en: saving domain '%1$s' failed to allocate space for metadata
mr: मेटाडेटा करिता जागा वाटप करण्यास क्षेत्र '%1$s' साठवणे अशक्य

en: saving domain '%1$s' to '%2$s': open failed
mr: क्षेत्र '%1$s' यांस '%2$s' करिता साठवत आहे: उघडणे अपयशी

en: saving domain '%1$s' to '%2$s': write failed
mr: क्षेत्र '%1$s' यांस '%2$s' करिता साठवत आहे: लेखन अपयशी

en: screen ID higher than monitor count (%1$d)
mr: मॉनिटर प्रमाण (%1$d) पेक्षा स्क्रीन ID जास्त आहे

en: screenshot of a current domain console
mr: सध्याचे डोमेन कंसोलचे स्क्रीनशॉट

en: script used to bridge network interface
mr: नेटवर्क संवादपट सोपे करण्यासाठी स्क्रीप्ट वापरा

en: scripts are not supported on interfaces of type %1$s
mr: प्रकार %1$s च्या इंटरफेसवर स्क्रिप्टस् समर्थीत नाही

en: secret '%1$s' does not have a value
mr: गोपणीयता '%1$s' चे मूल्य आढले नाही

en: secret UUID
mr: गोपणीयता UUID

en: secret attributes in XML
mr: XML मधील गोपणीय गुणधर्म

en: secret is private
mr: गोपणीयता व्यक्तिगत आहे

en: security DOI string exceeds max %1$d bytes
mr: सुरक्षा DOI वर्णाक्षर कमाल %1$d बाईटस् ओलांडले

en: security doi exceeds maximum: %1$zu
mr: सुरक्षा doi कमालपेक्षा जास्त आहे: %1$zu

en: security image label already defined for VM
mr: सेक्युरिटि प्रतिमा लेबल आधिपासूनच VM करिता व्यख्ययीत केले

en: security imagelabel is missing
mr: सुरक्षा प्रतिमालेबल आढळले नाही

en: security label already defined for VM
mr: VM करिता सुरक्षा लेबल आधिपासून वर्णीत आहे

en: security label driver mismatch: '%1$s' model configured for domain, but hypervisor driver is '%2$s'.
mr: सुरक्षा लेबल ड्राइवर खंडन: '%1$s' मॉडेल क्षेत्र करिता संरचीत केले, परंतु हायपरवाइजर ड्राइवर '%2$s' आढळले.

en: security label exceeds maximum length: %1$d
mr: सुरक्षा लेबल कमाल लांबीपेक्षा जास्त आहे: %1$d

en: security label exceeds maximum: %1$zd
mr: सुरक्षा लेबल कमालपेक्षा जास्त आहे: %1$zd

en: security label exceeds maximum: %1$zu
mr: सेक्युरिटि लेबल कमाल: %1$zu पेक्षा जास्त आहे

en: security label is missing
mr: सुरक्षा लेबल आढळले नाही

en: security label model %1$s is not supported with selinux
mr: सुरक्षा लेबल मॉडल %1$s selinux सह समर्थीत नाही

en: security model exceeds maximum: %1$zu
mr: सुरक्षा मॉडल कमालपेक्षा जास्त आहे: %1$zu

en: security model string exceeds max %1$d bytes
mr: सुरक्षा प्रारूप वर्णाक्षर कमाल %1$d बाईटस् ओलांडले

en: sending of PortProfileRequest failed.
mr: PortProfileRequest पाठवणे अपयशी.

en: serial of disk device
mr: डिस्क साधनचे सिरिअल

en: server verification (of our certificate or IP address) failed
mr: सर्वर तपासणी (आमचे प्रमाणपत्र किंवा IP पत्ता) अपयशी

en: service attribute '%1$s' in network '%2$s' is too long, limit is %3$d bytes
mr: सर्व्हिस गुणधर्म '%1$s', नेटवर्क '%2$s' मधील खूपच लांब आहे, मर्यादा %3$d बाइट्स आहे

en: set a secret value
mr: गोपणीयता मूल्य सेट करा

en: set domain to be paused on next start
mr: पुढील प्रारंभवेळी डोमेनला थांबवले, असे निश्चित करा

en: set domain to be paused on restore
mr: पुनःसाठवाकरिता डोमेनला थांबवाकरिता निश्चित करा

en: set domain to be running on next start
mr: पुढील स्टार्टवेळी डोमेनला सुरू आहे असे ठरवा

en: set domain to be running on restore
mr: पुनःसाठवतेवेळी डोमेनला सुरू आहे करिता निश्चित करा

en: set link state of a virtual interface
mr: वर्च्युअल इंटरफेसचे दुवा स्तर ठरवा

en: set maximum limit on next boot
mr: पुढील बूटवेळी कमाल मर्यादा ठरवा

en: set maximum tolerable downtime
mr: कमाल टॉलरेबल डाऊनटाईम सेट करा

en: set on all NUMA cells
mr: सर्व NUMA कप्प्यांवर सेट केले

en: set to the time of the host running virsh
mr: virsh चालविणाऱ्या यजमानकरिता वेळ सेट करते

en: setting of timer catchup policies is only supported with tickpolicy='catchup'
mr: टाइमर कॅचअप धोरणची सेटिंग फक्त tickpolicy='catchup' सह समर्थीत केले जाते

en: setuid or setgid failed
mr: setuid किंवा setgid अपयशी

en: setup of pcap handle failed: %1$s
mr: pcap हँडलची मांडणी अपयशी: %1$s

en: sgio is only supported for scsi host device
mr: scsi यजमान साधनकरिता फक्त sgio समर्थीत आहे

en: show domain cpu statistics
mr: डोमेन cpu आकडेवारि दाखवा

en: show domain title
mr: डोमेन शीर्षक दाखवा

en: show free memory for all NUMA cells
mr: सर्व NUMA कप्प्यांकरिता फ्री मेमरि दाखवा

en: show free pages for all NUMA cells
mr: सर्व NUMA कप्प्यांकरिता मोकळी पेजेस दाखवा

en: show inactive defined XML
mr: निष्क्रीय वर्णीत XML दाखवा

en: show or set domain's custom XML metadata
mr: डोमेनच्या पसंतीचे XML मेटाडाटा दाखवा किंवा सेट करा

en: show or set domain's description or title
mr: डोमेन वर्णन किंवा शीर्षक दाखवा किंवा निश्चित करा

en: show version
mr: आवृत्ती दाखवा

en: show/set scheduler parameters
mr: वेळनियंत्रक गुणधर्म दर्शवा/निश्चित करा

en: shut off
mr: बंद करा

en: shutdown
mr: पूर्णपणे बंद करा

en: shutdown mode: acpi|agent|initctl|signal|paravirt
mr: शटडाउन मोड: acpi|agent|initctl|signal|paravirt

en: shutting down
mr: पूर्णपणे बंद करत आहे

en: signum value %1$d is out of range
mr: signum मूल्य %1$d व्याप्तिच्या बाहेर आहे

en: size > maximum buffer size
mr: आकार > कमाल बफर आकार

en: size must be less than %1$llu
mr: आकार %1$llu पेक्षा कमी असावे

en: size of the vol, as scaled integer (default bytes)
mr: खंडाचे आकार, स्केल्ड् इंटिजर स्वरूपात (पूर्वनिर्धारित बाइट्स्)

en: skipped non-absolute path
mr: विना-ॲबसोल्युट मार्ग वगळले

en: skipped restricted file
mr: प्रतिबंधित फाइल वगळली

en: snapshot %1$s disappeared from list
mr: स्नॅपशॉट %1$s सूचीतून बाहेर झाले

en: snapshot '%1$s' does not have a parent
mr: स्नॅपशॉट '%1$s' कडे पॅरेंट नाही

en: snapshot '%1$s' has no parent
mr: स्नॅपशॉट '%1$s' कडे पॅरेंट नाही

en: snapshot '%1$s' lacks domain '%2$s' rollback info
mr: स्नॅपशॉट '%1$s' कडे डोमेन '%2$s' रोलबॅक माहिती नाही

en: snapshot information
mr: स्नॅपशॉट माहिती

en: snapshot name
mr: स्नॅपशॉट नाव

en: snapshotName is null
mr: snapshotName, null आहे

en: sndbuf must be a positive integer
mr: sndbuf पॉजिटिव्ह इंटिजर पाहिजे

en: socketpair failed
mr: socketpair अपयशी

en: sockpair failed
mr: sockpair अपयशी

en: sound card model '%1$s' is not supported by qemu
mr: साउंड कार्ड मॉडेल '%1$s' qemu तर्फे समर्थीत नाही

en: source config data format
mr: स्त्रोत संयोजना डेटा स्वरूप

en: source device for underlying storage
mr: अंतर्भूतीय संचयन करिताचे स्त्रोत साधन

en: source for disk '%1$s' is not a regular file; refusing to generate external snapshot name
mr: डिस्क '%1$s' करिता स्रोत रेग्युलर फाइल नाही; बाहेरिल स्नॅपशॉटचे नाव निर्माण करण्यास नकारत आहे

en: source name for underlying storage
mr: अंतर्भूतीय साठा करिता स्त्रोत नाव

en: source of network interface
mr: नेटवर्क संवाजपटाचे स्त्रोत

en: source of the media
mr: मिडियाचे स्रोत

en: source path for underlying storage
mr: अंतर्भूतीय संचयन करिताचे स्त्रोत मार्ग

en: source-host for underlying storage
mr: अंतर्भूतीय संचयन करिताचे स्त्रोत यजमान

en: spapr-vio address %1$#llx already in use
mr: spapr-vio पत्ता %1$#llx आधिपासूनच वापरणीत आहे

en: specify the format of memory-only dump
mr: फक्त-मेमरि डम्पचे रूपण निर्देशीत करा

en: specifying a script is only supported with interface types bridge and ethernet
mr: स्क्रिप्ट निर्देशीत करणे फक्त संवाद प्रकार जसे कि ब्रिज आणि इथरनेटकरिता समर्थन पुरवते

en: specifying mountpoints is not supported
mr: mountpoints निर्देशीत करणे समर्थीत नाही

en: spice TLS port set in XML configuration, but TLS is disabled in qemu.conf
mr: XML संरचनामध्ये स्पाइस TLS पोर्ट निश्चित केले, qemu.conf मध्ये परंतु TLS बंद केले

en: spicevmc device type only supports virtio
mr: spicevmc साधन प्रकार फक्त virtio करिता समर्थन पुरवते

en: start a (previously defined) inactive domain
mr: निष्क्रीय डोमेन (आधी व्याख्यीत) सुरू करा

en: start a (previously defined) inactive network
mr: निष्क्रीय नेटवर्क (पूर्वीपासून व्याख्यीत) सुरू करा

en: start a (previously defined) inactive pool
mr: निष्क्रीय संग्रह (पूर्व व्याख्यीत) सुरू करा

en: start a physical host interface (enable it / "if-up")
mr: वास्तविक यजमान संवाद सुरू करा (सक्षम करा / "if-up")

en: start a physical host interface.
mr: वास्तविक यजमान संवाद सुरू करा.

en: start cell %1$d out of range (0-%2$d)
mr: सुरुवातीचा कप्पा %1$d क्षेत्र (0-%2$d) च्या बाहेर आहे

en: start_cpu %1$d larger than maximum of %2$d
mr: start_cpu %1$d कमाल %2$d पेक्षा मोठे आहे

en: started
mr: सुरू केले

en: stat of '%1$s' failed
mr: '%1$s' ची आकडेवारी अपयशी

en: stopped, with no saved guests
mr: थांबवले, विना साठवलेल्या अतिथींसह

en: stopped, with saved guests
mr: थांबवले, साठवलेल्या अतिथींसह

en: storage file backend not initialized
mr: स्टोरेज फाइल बॅकएंड सुरू केले नाही

en: storage pool '%1$s' containing volume '%2$s' is not active
mr: स्टोरेज पूल '%1$s', वॉल्युम '%2$s' समाविष्टीत सक्रीय नाही

en: storage pool '%1$s' is already active
mr: साठा संग्रह '%1$s' आधिपासूनच सक्रीय आहे

en: storage pool '%1$s' is not active
mr: साठा संग्रह '%1$s' सक्रीय नाही

en: storage pool '%1$s' is still active
mr: स्टोरेज पूल '%1$s' अजूनही सक्रीय आहे

en: storage pool does not support changing of volume capacity
mr: स्टोरेज पूल खंड क्षमता बदलण्यास समर्थन पुरवत नाही

en: storage pool does not support encrypted volumes
mr: स्टोरेज पूल एनक्रिप्टेड खंडकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: storage pool does not support vol deletion
mr: संचयन संग्रह खंड काढून टाकणे करिता समर्थन पुरवित नाही

en: storage pool does not support volume creation
mr: संचयन संग्रह खंड निर्माण करिता समर्थन पुरवित नाही

en: storage pool does not support volume creation from an existing volume
mr: साठा संग्रह अस्तित्वातील खंड पासून खंड निर्माण करिता समर्थन पुरवत नाही

en: storage pool doesn't support volume download
mr: स्टोरेज पूल वॉल्युम डाउनलोडकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: storage pool doesn't support volume upload
mr: स्टोरेज पूल वॉल्युम अपलोडकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: storage pool doesn't support volume wiping
mr: स्टोरेज पूल वॉल्युम wiping करिता समर्थन पुरवत नाही

en: storage pool information
mr: संचयन संग्रह माहिती

en: storage pool is not active
mr: संचयन संग्रह सक्रीय नाही

en: storage pool missing auth type
mr: स्टोरेज पूलमध्ये ओळखपटवणे प्रकार आढळले नाही

en: storage vol already exists
mr: संचयन खंड आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: storage vol information
mr: स्टोरेज खंडाची माहिती

en: storage volume %1$s exists already
mr: स्टोरेज वॉल्युम %1$s आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: storage volume name '%1$s' already in use.
mr: साठा खंडाचे नाव '%1$s' आधिपासूनच वापरणीत आहे.

en: stream aborted with unexpected status %1$d
mr: अनपेक्षीत स्थिती %1$d सह स्ट्रीम रद्द केले

en: stream already has a callback registered
mr: स्ट्रीमकडे आधीपासून कॉलबॅक नोंदणीकृत आहे

en: stream does not have a callback registered
mr: स्ट्रीमकडे कॉलबॅक नोंदणीकृत नाही

en: stream had I/O failure
mr: स्ट्रीममध्ये I/O अपयश आढळले

en: stream had unexpected termination
mr: स्ट्रीमला अनपेक्षीत समाप्ती आढळली

en: stream in %1$s must match connection of volume '%2$s'
mr: %1$s मधील स्ट्रिम वॉल्युम '%2$s' च्या जोडणीसह जुळले पाहिजे

en: stream is not open
mr: स्ट्रीम उघडे नाही

en: string
mr: ओळ

en: string parameter '%1$s' unsupported
mr: स्ट्रिंग घटक '%1$s' समर्थीत नाही

en: string parameter name '%2$.*1$s' too long
mr: स्ट्रिंग घटक नाव '%2$.*1$s' खूप लांब आहे

en: subdriver of disk device
mr: डीस्क साधनाचे उप ड्राइवर

en: summary statistics are not supported yet
mr: सारांश आकडेवारी अजूनही समर्थीत नाही

en: suspend a domain
mr: डोमेन निलंबित करा

en: suspend a domain gracefully using power management functions
mr: पावर व्यवस्थापन फंक्शन्स्चा वापर करणाऱ्या डोमेनला सस्पेंड करा

en: suspend the host node for a given time duration
mr: दिलेल्या वेळ कालावधीकरिता यजमान नोड सस्पेंड करा

en: sysconf(_SC_OPEN_MAX) failed
mr: sysconf(_SC_OPEN_MAX) अपयशी

en: sysctl failed for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता sysctl अपयशी

en: system call error
mr: प्रणालीकडून हाक देतेवेळी त्रूटी

en: system pages pool can't be modified
mr: सिस्टम पेजेस पूल संपादित करणे अशक्य

en: system:
mr: प्रणाली:

en: take a live snapshot
mr: लाइव्ह स्नॅपशॉट घ्या

en: take a screenshot of a current domain console and store it into a file
mr: सध्याच्या डोमेन कंसोलचे स्क्रीनशोट घ्या व फाइलमध्ये साठवा

en: take snapshot but create no metadata
mr: स्नॅपशॉट घ्या परंतु मेटाडाटा निर्माण करू नका

en: tap fd %1$d is not character device
mr: tap fd %1$d हे कॅरेक्टर साधन नाही

en: target %1$s already exists
mr: लक्ष्य %1$s आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: target %1$s already exists.
mr: लक्ष्य %1$s आधिपासूनच अस्तित्वात आहे.

en: target %1$s doesn't exist.
mr: लक्ष्य %1$s अस्तित्वात नाही.

en: target %1$s:%2$d already exists
mr: लक्ष्य %1$s:%2$d आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: target bus of disk device
mr: डिस्क साधनाचे लक्ष्य बस

en: target config data type format
mr: लक्ष्य संयोजना डेटा प्रकार स्वरूप

en: target device type
mr: लक्ष्य साधनाचा प्रकार

en: target for underlying storage
mr: अंतर्भूतीय संचयन करिताचे लक्ष्य

en: target must be 0 for controller fdc
mr: कंट्रोलर fdc करिता लक्ष्य 0 असायला हवे

en: target must be 0 for controller model 'lsilogic'
mr: कंट्रोलर मॉडल 'lsilogic' करिता लक्ष्य 0 असायला हवे

en: target must be 0 for ide controller
mr: ide कंट्रोलरकरिता लक्ष्य 0 असायला हवे

en: target network name
mr: लक्ष्य नेटवर्क नाव

en: target of disk device
mr: डीस्क साधनाचे लक्ष्य

en: target type must be specified for %1$s device
mr: %1$s साधनकरिता लक्ष्य प्रकार निर्देशीत करणे आवश्यक

en: template '%1$s' does not exist
mr: साचा '%1$s' अस्तित्वात नाही

en: template does not exist
mr: साचा अस्तित्वात नाही

en: terminate gracefully
mr: औचित्यपूर्ण बंद करा

en: testOpen: supply a path or use test:///default
mr: testOpen: मार्ग पुरवा किंवा :///default

en: the <forward> 'dev' attribute cannot be used when <address> or <pf> sub-elements are present in network %1$s
mr: <address> किंवा <pf> उप-एलिमेंट्स  नेटवर्क %1$sमध्ये उपलब्ध असताना <forward> 'dev' गुणधर्माचा वापर होत नाही

en: the CPU is incompatible with host CPU
mr: CPU यजमान CPU सह असहत्व आहे

en: the CPU is incompatible with host CPU: %1$s
mr: CPU यजमान CPU: %1$s सह असहत्व आहे

en: the MAC address '%1$s' matches multiple interfaces
mr: MAC पत्ता '%1$s' एकापेक्षाजास्त इंटरफेसेसह जुळते

en: the backing volume if taking a snapshot
mr: स्नॅपशॉट घ्यायचे असल्यास बॅकिंग वॉल्युम

en: the caller doesn't support keepalive protocol; perhaps it's missing event loop implementation
mr: कॉलर keepalive प्रोटोकॉलकरिता समर्थन पुरवत नाही; कदाचित इव्हेंट लूप लागूकरण आढळणार नाही

en: the codeset of keycodes, default:linux
mr: किकोड्स्चे कोडसेट, default:linux

en: the default lockspace already exists
mr: पूर्वनिर्धारित लॉकस्पेस आधिपासून अस्तित्वात आहे

en: the domain does not have a current snapshot
mr: डोमेनकडे सध्याचे स्नॅपशॉट नाही

en: the guest hasn't updated any stats yet
mr: अतिथीने कोणतेही आकडेवारि अजूनही सुधारित केले नाही

en: the key code
mr: कि कोड

en: the machine '%1$s' is not supported by emulator '%2$s'
mr: मशीन '%1$s' एम्युलेटर '%2$s' तर्फे समर्थीत नाही

en: the machine has no snapshot
mr: मशीनकडे स्नॅपशॉट आढळले नाही

en: the process ID
mr: प्रोसेस ID

en: the result won't fit into REMOTE_NODE_MAX_CELLS
mr: परिणाम REMOTE_NODE_MAX_CELLS अंतर्गत गट्ट बसणार नाही

en: the signal number or name
mr: सिग्नल क्रमांक किंवा नाव

en: the state to restore
mr: पुनःरक्षित करायची स्थिती

en: the time (in milliseconds) how long the keys will be held
mr: किज् स्तब्ध राहवायसाठीचे वेळ (मिलिसेकंदात)

en: there is already a DNS TXT record with name '%1$s' in network %2$s
mr: नेटवर्क %2$sमध्ये  नाव '%1$s' सह DNS TXT रेकॉर्ड आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: there is already at least one DNS HOST record with a matching field in network %1$s
mr: नेटवर्क %1$s मध्ये जुळणाऱ्या क्षेत्रासह किमान एक DNS HOST रेकॉर्ड आहे

en: there is already at least one DNS SRV record matching all specified fields in network %1$s
mr: नेटवर्क %1$sमध्ये सर्व निर्देशीत क्षेत्रांसह जुळणारे किमान एक DNS SRV रेकॉर्ड आहे

en: there is an existing dhcp host entry in network '%1$s' that matches "<host mac='%2$s' name='%3$s' ip='%4$s'/>"
mr: नेटवर्क '%1$s' मध्ये अस्तित्वातील dhcp यजमान नोंदणी आहे जे "<host mac='%2$s' name='%3$s' ip='%4$s'/>" सह जुळते

en: there is an existing dhcp range entry in network '%1$s' that matches "<range start='%2$s' end='%3$s'/>"
mr: नेटवर्क '%1$s' मध्ये अस्तित्वातील dhcp यजमान नोंदणी आहे जे "<range start='%2$s' end='%3$s'/>" सह जुळते

en: there is an existing interface entry in network '%1$s' that matches "<interface dev='%2$s'>"
mr: नेटवर्क '%1$s' मध्ये अस्तित्वातील इंटरफेस नोंदणी जे "<interface dev='%2$s'>" सह जुळते

en: there is an existing portgroup entry in network '%1$s' that matches "<portgroup name='%2$s'>"
mr: नेटवर्क '%1$s' मध्ये अस्तित्वातील portgroup नोंदणी आहे जे "<portgroup name='%2$s'>" सह जुळते

en: there is another transaction running.
mr: इतर ट्रांजॅक्शन सुरू आहे.

en: this QEMU binary lacks multiple smartcard support
mr: ह्या QEMU बाइनरिमध्ये एकापेक्षाजास्त स्मार्टकार्ड नाही

en: this QEMU binary lacks smartcard host mode support
mr: ह्या QEMU बाइनरिमध्ये स्मार्टकार्ड यजमान मोड समर्थीत नाही

en: this QEMU binary lacks smartcard passthrough mode support
mr: ह्या QEMU बाइनरिमध्ये स्मार्टकार्ड पासथ्रु मोड समर्थीत नाही

en: this disk doesn't support update
mr: हि डिस्क सुधारणाकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: this domain does not have a device to delete snapshots
mr: ह्या डोमेनकडे स्नॅपशॉट नष्ट करण्यासाठी साधन उपलब्ध नाही

en: this domain does not have a device to take snapshots
mr: ह्या डोमेनकडे स्नॅपशॉट घेण्यासाठी साधन उपलब्ध नाही

en: this domain exists already
mr: ही डोमेन आधीच अस्तित्वात

en: this function is not supported by the connection driver
mr: हे फंक्शन जोडणी ड्राइव्हरतर्फे समर्थीत नाही

en: this function is not supported by the connection driver: %1$s
mr: हे फंक्शन जोडणी ड्राइव्हरतर्फे समर्थीत नाही: %1$s

en: this network exists already
mr: हा नेटवर्क पहिलेपासूनच अस्तीत्वात आहे

en: this platform is missing dlopen
mr: ह्या प्लॅटफॉर्ममध्ये dlopen आढळले नाही

en: this qemu doesn't support the rng-egd backend
mr: हे qemu rng-egd बॅकएंडकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: this qemu doesn't support the rng-random backend
mr: हे qemu rng-random बॅकएंडकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: this storage volume exists already
mr: हे स्टोरेज वॉल्युम आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: time to set
mr: सेट करण्याजोगी वेळ

en: timeout must be positive
mr: वेळसमाप्ति पॉजिटिव्ह पाहिजे

en: timeout seconds
mr: वेळसमाप्ति सेकंद

en: timeout seconds. must be positive.
mr: वेळसमाप्ति सेकंद. पॉजिटिव्ह पाहिजे.

en: timeout, async and block options are exclusive
mr: वेळसमाप्ति, async व ब्लॉक पर्याय भिन्न आहेत

en: timer %1$s doesn't support setting of timer frequency
mr: टामर %1$s टाइमर फ्रक्वेंसिच्या सेटिंगकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: timer %1$s doesn't support setting of timer mode
mr: टामर %1$s टाइमर मोडच्या सेटिंगकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: timer %1$s doesn't support setting of timer tickpolicy
mr: टाइमर %1$s टाइमर टिकपॉलिसिच्या सेटिंगकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: timer %1$s doesn't support setting of timer track
mr: टामर %1$s टाइमर ट्रॅकच्या सेटिंगकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: too many NUMA cells: %1$d > %2$d
mr: खूपच जास्त NUMA कक्ष: %1$d > %2$d

en: too many disk snapshot requests for domain
mr: डोमैनकरिता एकापेक्षा जास्त डिस्क स्नॅपशॉट विनंती

en: too many drivers registered
mr: खूप ड्राइवर नोंदवलेले

en: too many drivers registered in %1$s
mr: खूप ड्राइवर नोंदवलेले %1$s मध्ये

en: too many file descriptors received
mr: एकापेक्षाजास्त फाइल डिस्क्रिप्टर्स प्राप्त

en: too many keycodes
mr: एकापेक्षाजास्त किकोड्स्

en: too many memory stats requested: %1$d > %2$d
mr: एकापेक्षा जास्त स्मृती आकडेवारीकरिता विनंती केली: %1$d > %2$d

en: top '%1$s' in chain for '%2$s' has no backing file
mr: '%2$s' करिता चेनमधील top '%1$s'

en: total I/O operations limit per second
mr: एकूण I/O कार्ये मर्यादा प्रत्येक सेकंद

en: total and read/write bytes_sec cannot be set at the same time
mr: एकूण व रिड/राइट bytes_sec एकाचवेळी सेट करणे अशक्य

en: total and read/write iops_sec cannot be set at the same time
mr: एकूण व रिड/राइट iops_sec एकाचवेळी सेट करणे अशक्य

en: total and read/write of bytes_sec cannot be set at the same time
mr: एकूण व bytes_sec चे रिड/राइट एकाचवेळी ठरवणे अशक्य

en: total and read/write of iops_sec cannot be set at the same time
mr: एकूण व iops_sec चे रिड/राइट एकाचवेळी सेट करणे अशक्य

en: total duration of flushes (ns):
mr: प्लॅशेस्चे एकूण कालावधी (ns):

en: total duration of reads (ns):
mr: रिड्स्चे एकूण कालावधी (ns):

en: total duration of writes (ns):
mr: राइट्स्चे एकूण कालवधी (ns):

en: transient disks not supported yet
mr: ट्रांजिएंट डिस्क्स् समर्थीत नाही

en: transient domain cannot have runstate 'shutoff'
mr: ट्रांजिएंट डोमेनकडे runstate 'shutoff' अशक्य

en: transient domain needs to request run or pause to revert to inactive snapshot
mr: ट्रांजिएंट डोमेनला निष्क्रीय स्नॅपशॉटकरिता चालणे किंवा पुनःजाण्याकरिता थांबणे आवश्यक

en: transient domains do not have any persistent config
mr: ट्रांजिएंट डोमेन्सकरिता पर्सिस्टंट संरचना नाही

en: transport '%1$s' does not support socket attribute
mr: ट्रांस्पोर्ट '%1$s' सॉकेट गुणधर्मकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: transport methods unix, ssh and ext are not supported under Windows
mr: ट्रान्सपोर्ट पद्धती unix, ssh व ext Windows अंतर्गत समर्थीत नाही

en: tray is only valid for cdrom and floppy
mr: ट्रे फक्त सिडिरॉम व फ्लॉपीकरिता वैध आहे

en: treat event as a regex rather than literal filter
mr: इव्हेंटला लिटरल फिल्टरऐवजी regex असे हाताळा

en: treat event case-insensitively
mr: इव्हेंट केस-असंवेदनशीलता हाताळा

en: trigger two-stage active commit of top file
mr: टॉप फाइलचे दोन-स्तरीय सक्रीय कमीट सुरू करा

en: try harder on risky reverts
mr: धोकादायक पूर्वस्थितीकरिता कठोरपणे प्रयत्न करा

en: tty console
mr: tty कंसोल

en: tunnelled migration
mr: टनल्ड् स्थानांतरन

en: tunnelled migration failed to read from qemu
mr: टनल्ड् स्थानांतरन qemu पासून वाचण्यास अपयशी

en: tunnelled migration requested but NULL stream passed
mr: टनल्ड् स्थानांतरन करिता विनंती केली परंतु NULL स्ट्रीम पुरवले

en: tunnelled offline migration does not make sense
mr: टनल्ड ऑफलाइन स्थानांतरन असमंजस वाटतो

en: two master hugepages detected: %1$llu and %2$llu
mr: दोन मास्टर ह्युजपेजेस आढळले: %1$llu आणि %2$llu

en: type of storage pool sources to discover
mr: शोधण्याजोगी साठा संग्रह स्त्रोत प्रकार

en: type of storage pool sources to find
mr: शोधण्याजोगी साठा संग्रह स्त्रोत प्रकार

en: type of the pool
mr: संग्रहाचे प्रकार

en: type of update (add-first, add-last (add), delete, or modify)
mr: सुधारणा प्रकार (समाविष्ट-पहिले, समाविष्ट-शेवटी (समाविष्ट करा), नष्ट करा, किंवा संपादित करा)

en: udev_monitor_new_from_netlink returned NULL
mr: udev_monitor_new_from_netlink ने NULL पुरवले

en: uid and gid should be mapped both
mr: uid व gid दोन्ही मॅप्ड पाहिजे

en: unable to access device %1$s
mr: साधन %1$s करिता प्रवेश अशक्य

en: unable to access disk %1$s
mr: डिस्क %1$s करिता प्रवेश अशक्य

en: unable to add SSH host key for host '%1$s': %2$s
mr: यजमान '%1$s': %2$s करिता SSH यजमान कि समाविष्ट करणे अशक्य

en: unable to allocate security context
mr: सेक्युरिटि संदर्भचे वाटप करण्यास अशक्य

en: unable to allocate socket security context '%1$s'
mr: सॉकेट सेक्युरिटि संदर्भ '%1$s' चे वाटप अशक्य

en: unable to change config on '%1$s' graphics type
mr: '%1$s' ग्राफिक्स् प्रकारवर काँफिग बदलणे अशक्य

en: unable to change config on '%1$s' network type
mr: '%1$s' नेटवर्क प्रकारवरील काँफिग बदलणे अशक्य

en: unable to clear socket security context '%1$s'
mr: सॉकेट सेक्टुरिटि संदर्भ '%1$s' नष्ट करणे अशक्य

en: unable to close %1$s
mr: %1$s बंद करण्यास अशक्य

en: unable to close file %1$s
mr: फाइल %1$s बंद करणे अशक्य

en: unable to close pipe
mr: पाइप बंद करण्यास अशक्य

en: unable to connect to server at '%1$s:%2$s'
mr: '%1$s:%2$s' येथे सर्व्हरशी जोडणी अशक्य

en: unable to create hugepage path %1$s
mr: %1$s करिता hugepage निर्माण करण्यास अशक्य

en: unable to create rundir %1$s: %2$s
mr: rundir %1$s निर्माण करणे अशक्य: %2$s

en: unable to create selinux context for: %1$s
mr: selinux संदर्भ निर्माण करणे अशक्य: %1$s

en: unable to create socket pair
mr: सॉकेट जोडी बनवण्यास अशक्य

en: unable to determine if snapshot has parent
mr: स्नॅपशॉटकडे पॅरेंट आहे हे ओळखणे अशक्य

en: unable to execute QEMU agent command '%1$s'
mr: QEMU एजेंट आदेश '%1$s' चालवणे अशक्य

en: unable to execute QEMU agent command '%1$s': %2$s
mr: QEMU एजेंट आदेश '%1$s': %2$s चालवणे अशक्य

en: unable to execute QEMU command '%1$s'
mr: QEMU आदेश '%1$s' चालवण्यास अशक्य

en: unable to execute QEMU command '%1$s': %2$s
mr: QEMU आदेश '%1$s' चालवण्यास अशक्य: %2$s

en: unable to find any emulator to serve '%1$s' architecture
mr: '%1$s' आर्किटेक्चरकरिता एम्युलेटर शोधणे अशक्य

en: unable to find any master var store for loader: %1$s
mr: लोडर: %1$s करिता master var store शोधणे अशक्य

en: unable to find valid requested VMware backend '%1$s'
mr: वैध विनंतीकृत VMware बॅकएंड '%1$s' शोधणे अशक्य

en: unable to fsync %1$s
mr: %1$sला fsync करणे अशक्य

en: unable to generate uuid
mr: uuid निर्माण करण्यास अपयशी

en: unable to get PID %1$d security context
mr: PID %1$d सुरक्षा संदर्भ प्राप्त करणे अशक्य

en: unable to get cpu account
mr: cpu खाते प्राप्त करण्यास अशक्य

en: unable to get current process context '%1$s'
mr: सध्याचे प्रोसेस संदर्भ '%1$s' प्राप्त करणे अशक्य

en: unable to get monitor count
mr: मॉनिटर प्रमाण लिहणे अशक्य

en: unable to get node capabilities
mr: नोड क्षमता प्राप्त करणे अशक्य

en: unable to get numa affinity
mr: numa ॲफिनिटि प्राप्त करणे अशक्य

en: unable to get screen resolution
mr: स्क्रीन रेजॉल्यूशन प्राप्त करणे अशक्य

en: unable to get selinux context range
mr: selinux संदर्भ व्याप्ति प्राप्त करणे अशक्य

en: unable to get tty attributes: %1$s
mr: tty गुणधर्म: %1$s प्राप्ति अशक्य

en: unable to handle monitor type: %1$s
mr: मॉनीटर प्रकार हातावळण्यास अशक्य: %1$s

en: unable to init mutex
mr: म्युटेक्सला सुरू करणे अशक्य

en: unable to initialize VirtualBox driver API
mr: VirtualBox ड्राइवर API प्रारंभ करण्यास अशक्य

en: unable to load knownhosts file '%1$s': %2$s
mr: फाइल '%1$s': %2$s लोड करण्यास अशक्य

en: unable to make terminal raw: console isn't a tty
mr: टर्मिनल रॉ करणे अशक्य: कंसोल tty नाही

en: unable to open stream
mr: स्ट्रिम उघडणे अशक्य

en: unable to parse %1$s
mr: %1$s वाचणे अशक्य

en: unable to parse URI scheme '%1$s'
mr: URI योजना '%1$s' वाचणे अशक्य

en: unable to parse URI: %1$s
mr: URI वाचणे अशक्य: %1$s

en: unable to parse blkio device '%1$s' '%2$s'
mr: blkio साधन '%1$s' '%2$s' वाचणे अशक्य

en: unable to parse diskspec: %1$s
mr: डिस्कस्पेक: %1$s वाचणे अशक्य

en: unable to parse mac address '%1$s'
mr: mac पत्ता '%1$s' वाचणे अशक्य

en: unable to parse memspec: %1$s
mr: memspec: %1$s वाचणे अशक्य

en: unable to parse node capabilities
mr: नोड क्षमता वाचणे अशक्य

en: unable to parse numa node id: %1$s
mr: numa नोड id: %1$s वाचणे अशक्य

en: unable to parse page size: %1$s
mr: पेज आकार वाचणे अशक्य: %1$s

en: unable to parse: %1$s
mr: वाचणे अशक्य: %1$s

en: unable to perform snapshot filtering
mr: स्नॅपशॉट फिल्टरिंग सुरू करणे अशक्य

en: unable to poll on child
mr: चाइल्डवर पोल करणे अशक्य

en: unable to read '%1$s'
mr: '%1$s' वाचण अशक्य

en: unable to read child stderr
mr: चाइल्ड stderr वाचणे अशक्य

en: unable to read child stdout
mr: चाइल्ड stdout वाचणे अशक्य

en: unable to read server cert %1$s
mr: सर्व्हर सर्ट %1$s वाचणे अशक्य

en: unable to read vmware log file
mr: vmware लॉग फाइल वाचणे अशक्य

en: unable to read: %1$s
mr: वाचणे अशक्य: %1$s

en: unable to register monitor events
mr: मॉनीटर इव्हेंट्स् नोंदणीकृत करणे अशक्य

en: unable to save metadata for snapshot %1$s
mr: स्नॅपशॉट %1$sकरिता मेटाडेटा साठवणे अशक्य

en: unable to set AppArmor profile '%1$s' for '%2$s'
mr: '%2$s' करिता AppArmor प्रोफाइल '%1$s' सेट करणे अशक्य

en: unable to set SELinux security context '%1$s' for '%2$s'
mr: '%2$s' करिता SELinux सुरक्षा संदर्भ '%1$s' सेट करणे अशक्य

en: unable to set balloon driver collection period
mr: बलून ड्राइव्हर चयन अवधि सेट करणे अशक्य

en: unable to set blocking mode for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता ब्लॉकिंग मोड ठरवणे अशक्य

en: unable to set ownership of '%1$s' to %2$d:%3$d
mr: '%1$s' ची मालकी %2$d:%3$d करिता सेट करण्यास अशक्य

en: unable to set ownership of '%1$s' to user %2$d:%3$d
mr: '%1$s' ची मालकी वापरकर्ता %2$d:%3$d करिता सेट करण्यास अशक्य

en: unable to set security context '%1$s'
mr: सुरक्षा संदर्भ '%1$s' सेट करणे अशक्य

en: unable to set security context '%1$s' on '%2$s'
mr: सुरक्षा संदर्भ '%1$s', '%2$s' वर सेट करणे अशक्य

en: unable to set security context '%1$s' on fd %2$d
mr: fd %2$d वरील सेक्युरिटि संदर्भ '%1$s' ला ठरवणे अशक्य

en: unable to set security context range '%1$s'
mr: सेक्युरिटि संदर्भ व्याप्ति '%1$s' ठरवण्यास अशक्य

en: unable to set socket security context '%1$s'
mr: सॉकेट सेक्युरिटि संदर्भ '%1$s' ठरवणे अशक्य

en: unable to set tty attributes: %1$s
mr: tty गुणधर्म सेट करणे अशक्य: %1$s

en: unable to set user and group to '%1$ld:%2$ld' on '%3$s'
mr: '%3$s' वर '%1$ld:%2$ld' करिता युजर व ग्रूप ठरवणे अशक्य

en: unable to stat for disk %1$s: %2$s
mr: डिस्क %1$s: %2$s करिता stat अशक्य

en: unable to unload already unloaded profile
mr: आधिपासूनच लोडअशक्य केलेले प्रोफाइल लोडअशक्य करण्यास अशक्य

en: unable to wait for process %1$lld
mr: प्रोसेस %1$lld करिता प्रतिक्षा करण्यास अशक्य

en: unable to wait on console condition
mr: कंसोल अटिकरिता प्रतिक्षा करणे अशक्य

en: unable to write data to '%1$s'
mr: '%1$s' करिता लिहणे अशक्य

en: unable to write to child input
mr: चाइल्ड इंपुटकरिता लिहणे अशक्य

en: unable write to %1$s
mr: %1$s करिता लेखन अशक्य

en: unbridge a network device
mr: नेटवर्क साधन ब्रिजअशक्य करा

en: undefine VM on source
mr: स्रोत वरील VM ठरवणे अशक्य करा

en: undefine a domain
mr: डोमेनला वर्णनअशक्य करा

en: undefine a network filter
mr: नेटवर्क फिल्टर अव्याख्यीत करा

en: undefine a persistent network
mr: पर्सिस्टंट नेटवर्क ठरवू नका

en: undefine a physical host interface (remove it from configuration)
mr: वास्तविक यजमान संवादन अवर्णनीत करा (संयोजनापासून काढून टाका)

en: undefine a secret
mr: गोपणीयता ठरवणे अशक्य करा

en: undefine an inactive pool
mr: निष्क्रीय संग्रह अव्याख्यीत करा

en: undefine an interface.
mr: संवाद अवर्णन करा.

en: undefined hardware architecture
mr: न ठरवलेले हार्डवेअर आर्किटेक्चर

en: unexpected %1$s action: %2$d
mr: अनपेक्षीत %1$s कृती: %2$d

en: unexpected OpenVZ URI path '%1$s', try openvz:///system
mr: अनपेक्षीत OpenVZ URI मार्ग '%1$s', openvz:///system वापरून पहा

en: unexpected VMware URI path '%1$s', try vmwareplayer:///session, vmwarews:///session or vmwarefusion:///session
mr: अनपेक्षित VMware URI मार्ग '%1$s', vmwareplayer:///session, vmwarews:///session किंवा vmwarefusion:///session वापरून पहा

en: unexpected accessmode %1$d
mr: अनपेक्षीत accessmode %1$d

en: unexpected actual net type %1$d
mr: अनपेक्षित प्रत्यक्ष नेट प्रकार %1$d

en: unexpected address type for fdc disk
mr: fdc डिस्ककरिता अनपेक्षीत पत्ता प्रकार

en: unexpected address type for ide disk
mr: ide डिस्ककरिता अनपेक्षीत पत्ता प्रकार

en: unexpected address type for scsi disk
mr: scsi डिस्ककरिता अनपेक्षीत पत्ता प्रकार

en: unexpected boot device type %1$d
mr: अनपेक्षीत बूट साधन प्रकार %1$d

en: unexpected capability feature '%1$s'
mr: अनपेक्षित क्षमता गुणविशेष '%1$s'

en: unexpected char device type %1$d
mr: अनपेक्षीत char डिव्हाइस प्रकार %1$d

en: unexpected char type %1$d
mr: अनपेक्षीत अक्षर प्रकार %1$d

en: unexpected chr device type
mr: अनपेक्षीत अक्षर साधन प्रकार

en: unexpected code path
mr: अनपेक्षित कोड मार्ग

en: unexpected codec type %1$d
mr: अनपेक्षीत कोडेक प्रकार %1$d

en: unexpected controller type %1$d
mr: अनपेक्षीत कंट्रोलर प्रकार %1$d

en: unexpected data '%1$s'
mr: अनपेक्षीत डेटा '%1$s'

en: unexpected disk address type %1$s
mr: अनपेक्षीत डिस्क पत्ता प्रकार %1$s

en: unexpected disk backing store format %1$d
mr: अनपेक्षित डिस्क बॅकिंग साठवणे प्रकार %1$d

en: unexpected disk bus %1$d
mr: अनपेक्षीत डिस्क बस %1$d

en: unexpected disk device %1$d
mr: अनपेक्षीत डिस्क साधन %1$d

en: unexpected disk type %1$d
mr: अनपेक्षीत डिस्क प्रकार %1$d

en: unexpected disk type %1$s
mr: अनपेक्षीत डिस्क प्रकार %1$s

en: unexpected domain %1$s already exists
mr: अनपेक्षीत क्षेत्र %1$s आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: unexpected domain type %1$d
mr: अनपेक्षीत क्षेत्र प्रकार %1$d

en: unexpected element <%1$s>, expecting <%2$s>, while updating network '%3$s'
mr: अनपेक्षित घटक <%1$s>, <%2$s> अपेक्षित, नेटवर्क '%3$s' सुधारित करतेवेळी

en: unexpected encryption format
mr: अनपेक्षीत एनक्रिप्शन रूपण

en: unexpected feature '%1$s'
mr: अनपेक्षित गुणविशेष '%1$s'

en: unexpected filesystem type %1$d
mr: अनपेक्षीत फाइलप्रणाली प्रकार %1$d

en: unexpected hostdev mode %1$d
mr: अनपेक्षीत hostdev पद्धत %1$d

en: unexpected hostdev type %1$d
mr: अनपेक्षीत hostdev प्रकार %1$d

en: unexpected hub type %1$d
mr: अनपेक्षीत हब प्रकार %1$d

en: unexpected input bus type %1$d
mr: अनपेक्षीत इनपुट बस प्रकार %1$d

en: unexpected input type %1$d
mr: अनपेक्षीत इनपुट प्रकार %1$d

en: unexpected interface type %1$d
mr: अनपेक्षीत संवाद प्रकार %1$d

en: unexpected iscsi volume name '%1$s'
mr: अनपेक्षित iscsi वॉल्युम नाव '%1$s'

en: unexpected lifecycle action %1$d
mr: अनपेक्षीत कार्यकाळ कृती %1$d

en: unexpected memballoon model %1$d
mr: अनपेक्षीत balloon मॉडेल %1$d

en: unexpected migration status in %1$s
mr: %1$s मधील अनपेक्षीत स्थानांतरन स्थिती

en: unexpected model type %1$d
mr: अनपेक्षीत मॉडेल प्रकार %1$d

en: unexpected net type %1$d
mr: अनपेक्षीत net प्रकार %1$d

en: unexpected number of snapshots < %1$u
mr: अनपेक्षीत स्नॅपशॉट्स्ची संख्या < %1$u

en: unexpected number of snapshots > %1$u
mr: अनपेक्षीत स्नॅपशॉट्स्ची संख्या > %1$u

en: unexpected pool type
mr: अनपेक्षीत संग्रह प्रकार

en: unexpected problem reading snapshot xml
mr: स्नॅपशॉट xml वाचतेवेळी अनपेक्षित त्रुटी

en: unexpected protocol type
mr: अनपेक्षित प्रोटोकॉल प्रकार

en: unexpected secret usage type %1$d
mr: अनपेक्षीत गोपणीयता वापर प्रकार %1$d

en: unexpected security label type '%1$s'
mr: अनपेक्षित सेक्युरिटि लेबल प्रकार '%1$s'

en: unexpected smartcard type %1$d
mr: अनपेक्षीत स्मार्टकार्ड प्रकार %1$d

en: unexpected smbios mode %1$d
mr: अनपेक्षीत smbios मोड %1$d

en: unexpected sound model %1$d
mr: अनपेक्षीत आवाज प्रारूप %1$d

en: unexpected source mode %1$d
mr: अनपेक्षीत स्रोत मोड %1$d

en: unexpected storage mode for '%1$s'
mr: '%1$s' करिता अनपेक्षित स्टोरेज मोड

en: unexpected storage volume type '%1$s' for storage pool type '%2$s'
mr: स्टोरेज पूल प्रकार '%2$s' करिता अनपेक्षित स्टोरेज वॉल्यूम प्रकार '%1$s'

en: unexpected sysinfo type model %1$d
mr: अनपेक्षीत sysinfo प्रकारचे मॉडेल %1$d

en: unexpected type %1$d for field %2$s
mr: क्षेत्र %2$s करिता अनपेक्षित प्रकार %1$d

en: unexpected type for file '%1$s'
mr: फाइल '%1$s' करिता अनपेक्षित प्रकार

en: unexpected value %1$s for on_crash
mr: on_crash करिता अनपेक्षीत मूल्य %1$s

en: unexpected value %1$s for on_poweroff
mr: on_poweroff करिता अनपेक्षीत मूल्य %1$s

en: unexpected value %1$s for on_reboot
mr: on_reboot करिता अनपेक्षीत मूल्य %1$s

en: unexpected video model %1$d
mr: अनपेक्षीत चलचित्र मॉडेल %1$d

en: unexpected volume encryption secret type
mr: अनपेक्षीत खंड एनक्रिप्शन गोपणीयता प्रकार

en: unexpected watchdog action %1$d
mr: अनपेक्षीत वॉचडॉग कृती %1$d

en: unexpected watchdog model %1$d
mr: अनपेक्षीत वॉचडॉग मॉडेल %1$d

en: unexpected zero/negative length request %1$lld
mr: अनपेक्षीत शून्य/नकाररात्मक लांबीकरिता विनंती %1$lld

en: unimplemented parameter type %1$d
mr: लागू न केलेले घटक प्रकार %1$d

en: unknown
mr: अपरिचित

en: unknown %1$s action: %2$s
mr: अपरिचीत %1$s कृती: %2$s

en: unknown CPU register '%1$s'
mr: अपरिचीत CPU रेजिस्टर '%1$s'

en: unknown OS type
mr: अपरिचीत OS प्रकार

en: unknown OS type %1$s
mr: अपरिचीत OS प्रकार %1$s

en: unknown SCSI host capability type '%1$s' for '%2$s'
mr: '%2$s' करिता अपरिचीत SCSI यजमान क्षमता प्रकार '%1$s'

en: unknown address type '%1$s' in network %2$s
mr: नेटवर्क %2$s मधील अपरिचीत पत्ता प्रकार '%1$s'

en: unknown arch %1$s in QEMU capabilities cache
mr: QEMU क्षमता कॅशे अंतर्गत आपरिचीत आर्क %1$s

en: unknown architecture: %1$s
mr: अपरिचीत आर्किटेक्चर: %1$s

en: unknown arp bonding validate %1$s
mr: अपरिचीत arp बाँडींग %1$s तपासा

en: unknown auth type '%1$s'
mr: अपरिचीत अधिप्रमाणन प्रकार '%1$s'

en: unknown authentication type %1$s
mr: अपरिचीत अधिप्रमाणन प्रकार %1$s

en: unknown backend type '%1$s' for egd
mr: egd करिता अपरिचीत बॅकएंड प्रकार '%1$s'

en: unknown block IO status: %1$s
mr: अपरिचीत ब्लॉक IO स्थिती: %1$s

en: unknown bonding mode %1$s
mr: अपरिचीत बाँडींग मोड '%1$s'

en: unknown capability type '%1$d' for '%2$s'
mr: '%2$s' करिता अपरिचीत क्षमता प्रकार '%1$d'

en: unknown character device type: %1$s
mr: अपरिचीत कॅरेक्टर डिव्हास प्रकार: %1$s

en: unknown chr device type '%1$s'
mr: अपरिचीत अक्षर साधन प्रकार '%1$s'

en: unknown chrdev type
mr: अपरिचीत chrdev प्रकार

en: unknown clock adjustment '%1$s'
mr: अपरिचीत क्लॉक तडजोड '%1$s'

en: unknown clock basis '%1$s'
mr: अपरिचीत क्लॉक मुळ '%1$s'

en: unknown clock offset '%1$s'
mr: अपरिचीत क्लॉक ऑफसेट '%1$s'

en: unknown codec type '%1$s'
mr: अपरिचीत कोडेक प्रकार '%1$s'

en: unknown codeset: '%1$s'
mr: अपरिचीत कोडसेट: '%1$s'

en: unknown command: '%1$s'
mr: अपरिचीत आदेश: '%1$s'

en: unknown connected value %1$s
mr: अपरिचीत जोडलेले मूल्य %1$s

en: unknown device type '%1$s'
mr: अपरिचीत साधन प्रकार '%1$s'

en: unknown disk snapshot driver '%1$s'
mr: अपरिचीत डिस्क स्नॅपशॉट ड्राइव्हर '%1$s'

en: unknown driver format value '%1$s'
mr: अपरिचीत ड्राइव्हर रूपण मूल्य '%1$s'

en: unknown dumpformat '%1$d'
mr: डम्परूपण '%1$d' अपरिचीत

en: unknown error
mr: अपरिचीत त्रुटी

en: unknown event type %1$s
mr: अपरिचीत इव्हेंट प्रकार %1$s

en: unknown forwarding type '%1$s'
mr: अपरिचीत फॉर्वडींग प्रकार '%1$s'

en: unknown graphics type %1$s
mr: अपरिचीत चित्रलेख प्रकार '%1$s

en: unknown host
mr: अपरिचीत यजमान

en: unknown host %1$s
mr: अपरिचीत यजमान %1$s

en: unknown host device source address type '%1$s'
mr: अपरिचीत यजमान साधन स्रोत पत्ता प्रकार '%1$s'

en: unknown hub device type '%1$s'
mr: अपरिचीत हब डिव्हाइस प्रकार '%1$s'

en: unknown input bus type '%1$s'
mr: अपरिचीत अधिप्रमाणन प्रकार '%1$s'

en: unknown input device type '%1$s'
mr: अपरिचीत इनपुट साधन प्रकार '%1$s'

en: unknown interface link state '%1$s'
mr: अपरिचीत संवाद लिंक स्तर '%1$s'

en: unknown interface startmode %1$s
mr: अपरिचीत संवाद स्टार्टमोड %1$s

en: unknown metadata type '%1$d'
mr: अपरिचीत मेटाडाटा प्रकार '%1$d'

en: unknown migration protocol
mr: अपरिचीत माइग्रेशन प्रोटोकॉल

en: unknown mii bonding carrier %1$s
mr: अपरिचीत mii बाँडींग कॅरीअर %1$s

en: unknown mirror job type '%1$s'
mr: अपरिचीत मिरर जॉब प्रकार '%1$s'

en: unknown mirror ready state %1$s
mr: अपरिचीत मिरर रेडि स्तर %1$s

en: unknown option
mr: अपरिचीत पर्याय

en: unknown parameter type: %1$d
mr: अपरिचीत घटक प्रकार: %1$d

en: unknown partition type
mr: अपरिचीत विभाजन प्रकार

en: unknown pool format number %1$d
mr: अपरिचीत संग्रह स्वरूप क्रमांक %1$d

en: unknown pool format type %1$s
mr: अपरिचीत संग्रह स्वरूप प्रकार %1$s

en: unknown procedure: %1$d
mr: अपरिचीत कार्यपद्धती: %1$d

en: unknown redirdev bus '%1$s'
mr: अपरिचीत redirdev bus '%1$s'

en: unknown redirdev character device type '%1$s'
mr: अपरिचीत redirdev कॅरेक्टर डिव्हाइस प्रकार '%1$s'

en: unknown secret usage type
mr: अपरिचीत गोपणीयता वापरणी प्रकार

en: unknown secret usage type %1$s
mr: अपरिचीत गोपणीयता वापरणी प्रकार %1$s

en: unknown smbios mode '%1$s'
mr: अपरिचीत smbios मोड '%1$s'

en: unknown storage capability type '%1$s' for '%2$s'
mr: '%2$s' करिता अपरिचीत साठा क्षमता प्रकार '%1$s'

en: unknown storage file meta->format %1$d
mr: अपरिचीत स्टोरेज फाइल meta->format %1$d

en: unknown storage pool type %1$s
mr: अपरिचीत साठा संग्रह प्रकार %1$s

en: unknown storage vol backing store type %1$d
mr: अपरिचीत साठा खंड जादा प्रत प्रकार %1$d

en: unknown storage vol type %1$d
mr: अपरिचीत संचयन खंड प्रकार %1$d

en: unknown suffix '%1$s'
mr: अपरिचीत सफीक्स् '%1$s'

en: unknown target type '%1$s' specified for character device
mr: कॅरेक्टर साधनकरिता अपरिचीत लक्ष्य प्रकार '%1$s' निर्देशीत केले

en: unknown type '%1$s'
mr: अपरिचीत प्रकार '%1$s'

en: unknown type presented to host for character device: %1$s
mr: कॅरेक्टर साधनकरिता अपरिचीत प्रकार यजमानकरिता प्रस्तुत केले: %1$s

en: unknown virttype: %1$s
mr: अपरिचीत virttype: %1$s

en: unknown virtualport type %1$s
mr: अपरिचीत virtualport प्रकार %1$s

en: unknown volume encryption format
mr: अपरिचीत खंड एनक्रिप्शन रूपण

en: unknown volume encryption format type %1$s
mr: अपरिचीत खंड एनक्रिप्शन रूपण प्रकार %1$s

en: unknown volume encryption secret type
mr: अपरिचीत खंड एनक्रिप्शन गोपणीयता प्रकार

en: unknown volume encryption secret type %1$s
mr: अपरिचीत खंड एनक्रिप्शन गोपणीयता प्रकार %1$s

en: unknown volume format number %1$d
mr: अपरिचीत खंड स्वरूप क्रमांक %1$d

en: unknown volume format type %1$s
mr: अपरिचीत खंड स्वरूप प्रकार %1$s

en: unknown volume type '%1$s'
mr: अपरिचीत वॉल्युम प्रकार '%1$s'

en: unlimited
mr: अमर्यादित

en: unpaused
mr: थांबवणे अशक्य

en: unreachable static route gateway '%1$s' specified for network '%2$s'
mr: विनापोचण्याजोगी स्टॅटिक राउट गेटवे '%1$s' नेटवर्क '%2$s'करिता निर्देशीत केले

en: unrecognized command name '%1$s'
mr: अनोळखी आदेश नाव '%1$s'

en: unrecognized network update command code %1$d
mr: अनोळखी नेटवर्क सुधारणा आदेश कोड %1$d

en: unrecognized section name '%1$s'
mr: अनोळखी विभागाचे नाव '%1$s'

en: unspecified error
mr: विना निर्देशीत त्रुटी

en: unsupported HyperV Enlightenment feature: %1$s
mr: असमर्थीत हायपरवी एंलाइटमेंट गुणविशेष: %1$s

en: unsupported KVM feature: %1$s
mr: असमर्थीत KVM गुणविशेष: %1$s

en: unsupported SSH key type
mr: असमर्थीत SSH कि प्रकार

en: unsupported address type '%1$s' in network %2$s
mr: नेटवर्क %2$s मधील अपरिचीत पत्ता प्रकार '%1$s'

en: unsupported algorithm %1$d
mr: असमर्थीत अल्गोरिदम %1$d

en: unsupported authentication type %1$d
mr: असमर्थीत अधिप्रमाणन प्रकार %1$d

en: unsupported chardev '%1$s'
mr: असमर्थीत chardev '%1$s'

en: unsupported chr device type '%1$s'
mr: असमर्थीत chr साधन प्रकार '%1$s'

en: unsupported clock adjustment='reset'
mr: असमर्थीत क्लॉक adjustment='reset'

en: unsupported clock offset '%1$s'
mr: असमर्थीत क्लॉक ऑफसेट '%1$s'

en: unsupported clock offset='%1$s'
mr: असमर्थीत क्लॉक offset='%1$s'

en: unsupported config type %1$s
mr: असमर्थीत संयोजना प्रकार %1$s

en: unsupported configuration
mr: असमर्थीत संरचना

en: unsupported configuration: %1$s
mr: असमर्थीत संरचना: %1$s

en: unsupported console target type %1$s
mr: असमर्थीत कंसोल लक्ष्य प्रकार %1$s

en: unsupported data type '%1$c' for arg '%2$s'
mr: घटक '%2$s' करिता असमर्थीत डाटा प्रकार '%1$c'

en: unsupported device type in network %1$s interface pool
mr: नेटवर्क %1$s इंटरफेस पूलमध्ये असमर्थीत साधन प्रकार

en: unsupported disk bus '%1$s' with device setup
mr: उपकरण सेटअपसह असमर्थीत डिस्क बस '%1$s'

en: unsupported disk device
mr: असमर्थीत डिस्क साधन

en: unsupported disk type
mr: असमर्थीत डिस्क प्रकार

en: unsupported disk type %1$s
mr: असमर्थीत डिस्क प्रकार %1$s

en: unsupported driver name '%1$s'
mr: असमर्थीत ड्राइव्हर नाव '%1$s'

en: unsupported driver name '%1$s' for disk '%2$s'
mr: डिस्क '%2$s' करिता असमर्थीत ड्राइवर नाव '%1$s'

en: unsupported dumpformat '%1$s' for this QEMU binary
mr: या QEMU बाइनरिकरिता असमर्थीत डम्परूपण '%1$s'

en: unsupported element '%1$s' of 'origstates'
mr: 'origstates' पैकी असमर्थीत घटक '%1$s'

en: unsupported event ID %1$d
mr: असमर्थीत घटना ID %1$d

en: unsupported failure action: '%1$s'
mr: असमर्थीत फेल्युर कृती: '%1$s'

en: unsupported feature %1$s
mr: असमर्थीत गुणविशेष %1$s

en: unsupported flags (0x%1$x)
mr: असमर्थीत फ्लॅग्स् (0x%1$x)

en: unsupported flags: (0x%1$x)
mr: असमर्थीत फ्लॅग्स्: (0x%1$x)

en: unsupported input bus %1$s
mr: असमर्थीत इंपुट साधन %1$s

en: unsupported interface type %1$s
mr: असमर्थीत संवाद प्रकार %1$s

en: unsupported monitor type '%1$s'
mr: असमर्थीत मॉनीटर प्रकार '%1$s'

en: unsupported network event ID %1$d
mr: असमर्थीत नेटवर्क इव्हेंट ID %1$d

en: unsupported numatune mode: '%1$d'
mr: असमर्थीत numatune मोड: '%1$d'

en: unsupported option
mr: असमर्थीत पर्याय

en: unsupported option '%1$s'. See --help.
mr: असमर्थीत पर्याय '%1$s'. --help पहा.

en: unsupported option '-%1$c'. See --help.
mr: असमर्थीत पर्याय '-%1$c'. --help पहा.

en: unsupported pit tickpolicy '%1$s'
mr: असमर्थीत pit टिकपॉलिसि '%1$s'

en: unsupported protocol family '%1$s'
mr: असमर्थीत प्रोटोकॉल गट '%1$s'

en: unsupported protocol type %1$s
mr: असमर्थीत प्रोटोकल प्रकार %1$s

en: unsupported rtc timer tickpolicy '%1$s'
mr: असमर्थीत rtc टाइमर टिकपॉलिसि '%1$s'

en: unsupported rtc timer track '%1$s'
mr: असमर्थीत rtc टाइमर ट्रॅक '%1$s'

en: unsupported scheme %1$s in migration URI %2$s
mr: असमर्थीत संगती %1$s, माइग्रेशन URI %2$s अंतर्गत

en: unsupported timer type (name) '%1$s'
mr: असमर्थीत टाइमर प्रकार (नाव) '%1$s'

en: unsupported type '%1$s' in interface's <actual> element
mr: संवादच्या <actual> घटकात असमर्थीत प्राकर '%1$s'

en: unsupported type='%1$s' to model 'none'
mr: अमसमर्थीत type='%1$s' प्रतिकृती 'none' करिता

en: unsupported volume encryption format %1$d
mr: असमर्थीत खंड एनक्रिपशन रूपण %1$d

en: unterminated number
mr: नष्ट न केलेली संख्या

en: unterminated string
mr: नष्ट न केलेली ओळ

en: update device from an XML file
mr: XML फाइलपासून साधन सुधारित करा

en: update guest CPU according to host CPU
mr: यजमान CPU प्रमाणे अतिथी CPU सुधारित करा

en: update parts of an existing network's configuration
mr: अस्तित्वातील नेटवर्क संरचनाचे भाग सुधारित करा

en: upload file contents to a volume
mr: वॉल्युमकरिता फाइल अंतर्भुत माहिती अपलोड करा

en: usage:
mr: वापर:

en: usb device not found
mr: usb साधन आढळले नाही

en: usb-audio controller is not supported by this QEMU binary
mr: या QEMU बाइनरिमार्फत usb-audio कंट्रोलर समर्थीत नाही

en: usb-hub not supported by QEMU binary
mr: QEMU बाइनरीतर्फे usb-hub समर्थीत नाही

en: usb-serial requires address of usb type
mr: usb-serial ला usb प्रकारचा पत्ता आवश्यक आहे

en: use an editor to change the metadata
mr: मेटाडाटा बदलण्यासाठी संपादकाचा वापर करा

en: use backing file of top as base
mr: top च्या बॅकिंग फाइलचे बेस म्हणून वापर करा

en: use capacity as a delta to current size, rather than the new size
mr: नवीन आकारऐवजी क्षमतेचा सध्याचे आकार म्हणून डेल्टाचा वापर करा

en: use multifunction pci under specified address
mr: निर्देशीत पत्ता अंतर्गत मल्टिफंक्शन pci चा वापर करा

en: use virDomainMigrateToURI3 for peer-to-peer migration
mr: पिअर-टु-पिअर माइग्रेशनकरिता virDomainMigrateToURI3चा वापर करा

en: user
mr: वापरकर्ता

en: user cancelled authentication process
mr: वापरकर्त्याने ओळख पटवण्याची प्रक्रिया रद्द केली

en: user:
mr: वापरकर्ता:

en: using '%1$s' pools for backing 'volume' disks isn't yet supported
mr: '%1$s' पूल्सचा वापर, 'volume' डिस्क्सच्या बॅकिंगकरिता समर्थीत नाही

en: using unix socket and remote server '%1$s' is not supported.
mr: unix सॉकेट व रिमोट सर्व्हर '%1$s' चा वापर समर्थीत नाही.

en: uuidstr in %1$s must be a valid UUID
mr: %1$s करिता uuidstr वैध UUID असायला हवे

en: vCPU count exceeds maximum: %1$d > %2$d
mr: vCPU प्रमाण कमालपेक्षा जास्त आहे: %1$d > %2$d

en: vCPU map buffer length exceeds maximum: %1$d > %2$d
mr: vCPU मॅप बफर लांबी कमाल पेक्षा जास्त आहे: %1$d > %2$d

en: value for 'ram' must be less than '%1$u'
mr: 'ram' करिता मूल्य '%1$u' पेक्षा कमी पाहिजे

en: value for 'vram' must be less than '%1$u'
mr: 'vram' करिता मूल्य '%1$u' पेक्षा कमी पाहिजे

en: value for typeid out of range
mr: typeid करिता मूल्य क्षेत्राच्या बाहेर आहे

en: value of '%1$s' is out of range [%2$lld, %3$lld]
mr: '%1$s' चे मूल्य व्याप्ति [%2$lld, %3$lld] च्या बाहेर आहे

en: value of managerid out of range
mr: managerid चे मूल्य क्षेत्राच्या बाहेर आहे

en: value of typeidversion out of range
mr: typeidversion चे मूल्य क्षेत्राच्या बाहेर आहे

en: value too large: %1$llu%2$s
mr: मूल्य खूप मोठे आहे: %1$llu%2$s

en: vcpu number
mr: vcpu क्रमांक

en: vcpupin: Missing vCPU number in pin mode.
mr: vcpupin: पिन मोडमधील vCPU क्रमांक.

en: vendor id is invalid
mr: विक्रेता id अवैध आहे

en: vendor_id must be exactly %1$d characters long
mr: vendor_id हुबेहुब %1$d अक्षरे लांब असावेत

en: version mismatch (actual %1$x, expected %2$x)
mr: आवृत्ती समजुळवणी नाही (प्रत्यक्ष %1$x, अपेक्षीत %2$x)

en: version parsing error
mr: आवृत्ती वाचतेवेळी त्रुटी

en: vhost-net is not supported with this QEMU binary
mr: QEMU बाइनरिसह vhost-net समर्थीत नाही

en: vhost-net is only supported for virtio network interfaces
mr: vhost-net फक्त virtio नेटवर्क इंटरफेसकरिता समर्थीत आहे

en: vhost-net was requested for an interface, but is unavailable
mr: vhost-net ने इंटरफेसकरिता विनंती केली, परंतु अनुपलब्ध आहे

en: vhost-user type '%1$s' not supported
mr: vhost-user प्रकार '%1$s' समर्थीत नाही

en: virDirCreate is not implemented for WIN32
mr: WIN32 करिता virDirCreate लागू केले नाही

en: virDomainGetXMLDesc with secure flag
mr: virDomainGetXMLDesc सुरक्षा फ्लॅगसह

en: virDomainSnapshotGetXMLDesc with secure flag
mr: सेक्युर फ्लॅगसह virDomainSnapshotGetXMLDesc

en: virFileOpenAs is not implemented for WIN32
mr: WIN32 करिता virFileOpenAs लागू केले नाही

en: virFileWrapperFd unsupported on this platform
mr: ह्या प्लॅटफॉर्मवर virFileWrapperFd असमर्थीत

en: virGetGroupID is not available
mr: virGetGroupID अनुपलब्ध

en: virGetGroupName is not available
mr: virGetGroupName अनुपलब्ध

en: virGetUserDirectory is not available
mr: virGetUserDirectory अनुपलब्ध

en: virGetUserID is not available
mr: virGetUserID अनुपलब्ध

en: virGetUserName is not available
mr: virGetUserName अनुपलब्ध

en: virInterfaceDefFormat missing interface name
mr: virInterfaceDefFormat च्या इंटरफेसचे नाव आढळले नाही

en: virInterfaceDefFormat unknown startmode
mr: virInterfaceDefFormat अपरिचीत स्टार्टमोड

en: virNWFilterDHCPSnoopReq ifname map failed on interface "%1$s" key "%2$s"
mr: इंटरफेस "%1$s" कि "%2$s" वरील virNWFilterDHCPSnoopReq ifname मॅप अपयशी

en: virNWFilterDHCPSnoopReq req add failed on interface "%1$s" ifkey "%2$s"
mr: इंटरफेस "%1$s" ifkey "%2$s" वरील virNWFilterDHCPSnoopReq req add अपयशी

en: virNWFilterDHCPSnoopReq virThreadCreate failed on interface '%1$s'
mr: इंटरफेस '%1$s' वरील virNWFilterDHCPSnoopReq virThreadCreate अपयशी

en: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad lease file line %1$d corrupt
mr: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad लिज फाइल लाइन %1$d सदोषीत

en: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad req add failed on interface "%1$s"
mr: इंटरफेस "%1$s" वरील virNWFilterSnoopLeaseFileLoad req add अपयशी

en: virNWFilterSnoopListDel failed
mr: virNWFilterSnoopListDel अपयशी

en: virNWFilterSnoopReqNew called with invalid key "%1$s" (%2$zu)
mr: अवैध कि "%1$s" (%2$zu) सह virNWFilterSnoopReqNew कॉल केले

en: virSetUIDGID is not available
mr: virSetUIDGID अनुपलब्ध

en: virVMXContext has no formatFileName function set
mr: virVMXContext कडे formatFileName फंक्शन संच नाही

en: virVMXContext has no parseFileName function set
mr: virVMXContext कडे parseFileName फंक्शन संच नाही

en: virtio serial device has invalid address type
mr: virtio सिरीअल उपकरणात अवैध पत्ता प्रकार आढळले

en: virtualization type (/domain/@type)
mr: वर्च्युअलाइजेशन प्रकार (/domain/@type)

en: virtualport type %1$s is currently not supported on interfaces of type hostdev
mr: virtualport प्रकार %1$s, सध्या hostdev प्रकारच्या इंटरफेसवर समर्थीत नाही

en: vlan can only be set for SR-IOV VFs, but %1$s is not a VF
mr: फक्त SR-IOV VFs करिता vlan ला निश्चित करणे शक्य आहे, परंतु %1$s VF नाही

en: vlan interface misses name attribute
mr: vlan संवादमध्ये नाव गुणधर्म आढळले नाही

en: vlan interface misses the tag attribute
mr: vlan संवादमध्ये टॅग गुणधर्म आढळले नाही

en: vlan interface misses the vlan element
mr: vlan संवादाला vlan घटक आढळले नाही

en: vlan misses the tag name
mr: vlan ला टॅगचे नाव आढळले नाही

en: vlan trunking is not supported by SR-IOV network devices
mr: SR-IOV नेटवर्क साधनांतर्फे vlan ट्रंकिंग समर्थीत नाही

en: vmplayer does not support libvirt suspend/resume (vmware pause/unpause) operation
mr: vmplayer, libvirt सस्पेंड/रेज्युम (vmware पॉज/अनपॉज) कार्यकरिता समर्थन पुरवत नाही

en: vmrun utility is missing
mr: vmrun युटिलिटि आढळले नाही

en: vnc display
mr: vnc दर्शन

en: vol information in XML
mr: XML मध्ये खंडाची माहिती

en: vol name, key or path
mr: खंड नाव, कि किंवा मार्ग

en: volume '%1$s' is still being allocated.
mr: ध्वनिमान '%1$s' इजूनही वाटपले जात आहे.

en: volume '%1$s' is still in use.
mr: वॉल्युम '%1$s' अजूनही वापरले जाते.

en: volume key or path
mr: वॉल्युम कि किंवा मार्ग

en: volume name or key
mr: खंड नाव किंवा कि

en: volume name or path
mr: खंड नाव किंवा मार्ग

en: volume offset to download from
mr: येथून डाउनलोड करण्यासाठीचे वॉल्युम ऑफसेट

en: volume offset to upload to
mr: अपलोड करण्याजोगी खंड ऑफसेट

en: volume target path '%1$s' already exists
mr: वॉल्युम लक्ष्य मार्ग '%1$s' आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: volume usage specified, but volume path is missing
mr: खंड वापरणी निर्देशीत केले, परंतु खंड मार्ग आढळले नाही

en: vport operation '%1$s' is not supported for host%2$d
mr: vport ऑपरेशन '%1$s' यजमान%2$dकरिता समर्थीत नाही

en: wait for all events instead of just one type
mr: एक ऐवजी सर्व इव्हेंट्सकरिता वाट पहा

en: wait for job to complete (with --active, wait for job to sync)
mr: जॉब पूर्णत्वकरिता थांबा (--active सह, सिंककरिता जॉबची वाट पहा)

en: wait for job to finish
mr: जॉब पूर्ण होण्याकरिता प्रतिक्षा करा

en: wait for job to reach mirroring phase
mr: मिररिंग स्तर पोहचण्यासाठी जॉबची प्रतिक्षा करा

en: wakeup a domain from pmsuspended state
mr: pmsuspended स्तरापासून डोमेनला सुरू करा

en: warning
mr: सुचना

en: watchdog
mr: वॉचडॉग

en: weight for XEN_CREDIT
mr: XEN_CREDIT करिता मूल्य

en: where to dump the core
mr: कोर कुठे डम्प करावा

en: where to save the data
mr: डेटा कुठे सुरक्षित करावा

en: where to store the screenshot
mr: स्क्रीनशॉट कुठे साठवायचे

en: which event type to wait for
mr: कोणत्या इव्हेंट प्रकारकरिता वाट पहायची

en: which mount point to trim
mr: ट्रिमसाठीचे माउंट पॉइंट कोणते

en: which parent object to search through
mr: कोणते पॅरेंट ऑब्जेक्ट शोधायचे

en: which section of network configuration to update
mr: नेटवर्क संरचनाचे कोणते विभाग सुधारित करायचे

en: wipe a vol
mr: खंड नष्ट करा

en: wipe data on the removed volumes
mr: काढून टाकलेल्या खंडकरिता डाटा नष्ट करा

en: wiping algorithm %1$d not supported
mr: वायपिंग अल्गोरिदम %1$d समर्थीत नाही

en: with --from, list all descendants
mr: --from सह, सर्व डिसेंडंट्स्ला सूचीत दाखवा

en: with --wait, abort if pull exceeds timeout (in seconds)
mr: --wait सह, पूल वेळसमाप्तिपेक्षा जास्त असल्यास रद्द करा (सेकंदात)

en: with --wait, display the progress
mr: --wait सह, प्रगती दाखवा

en: with --wait, don't wait for cancel to finish
mr: --wait सह, रद्द करा ते समाप्ति प्रतिक्षा करू नका

en: with redefine, set current snapshot
mr: पुनःठरवणेतेळी, सध्याचे स्नॅपशॉट ठरवा

en: write I/O operations limit per second
mr: राइट I/O कार्ये मर्यादा प्रत्येक सेकंद

en: write failed: %1$s
mr: राइट अपयशी: %1$s

en: write: %1$s: failed to write to temporary file: %2$s
mr: लेखन: %1$s: तात्पूर्ते फाइल करिता लिहण्यास अपयशी: %2$s

en: wwn of disk device
mr: डिस्क साधनाचे wwn

en: xen bus does not support %1$s input device
mr: xen बस %1$s इंपुट साधन करिता समर्थन पुरवित नाही

en: xml data file to export from
mr: स्वपरूप बदलण्याजोगी xml डेटा फाइल

en: xml modification unsupported
mr: xml संपादित करणे असमर्थीत

en: xsd:dateTime value '%1$s' has unexpected format
mr: xsd:dateTime मूल्य '%1$s' मध्ये अनपेक्षित रूपण आढळले

en: y - yes, start editor again
mr: y - होय, संपादकाला पुनः सुरू करा

en: yes
mr: होय
