libvirt 6.0.0 - en to gu translation catalogue (4940 entries)

en: 
      (specify help <command> for details about the command)
gu: 
      (આદેશ વિશે વિગતો માટે help <command> સ્પષ્ટ કરો)

en: 
      (specify help <group> for details about the commands in the group)
gu: 
      (જૂથમાં આદેશો વિશે વિગતો માટે મદદ <group> સ્પષ્ટ કરો)

en: 
      DESCRIPTION
gu: 
       વર્ણન

en: 
      Default paths:
    
        Configuration file (unless overridden by -f):
          $XDG_CONFIG_HOME/libvirt/virtlockd.conf
    
        Sockets:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd-sock
    
        PID file:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd.pid
gu: 
      મૂળભૂત પાથ:
    
        રૂપરેખાંકન ફાઇલ (નહિંતો -f દ્દારા ઉપર લખાયેલ છે):
          $XDG_CONFIG_HOME/libvirt/virtlockd.conf
    
        સોકેટ:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd-sock
    
        PID ફાઇલ:
          $XDG_RUNTIME_DIR/libvirt/virtlockd.pid

en: 
      OPTIONS
gu: 
      વિકલ્પો

en: 
      SYNOPSIS
gu: 
      સારાંશ

en: 
    (Time: %1$.3f ms)
gu: 
    (સમય: %1$.3f ms)

en:   NAME
gu:   નામ

en:  %1$s (help keyword '%2$s')
gu:  %1$s (મદદ કિવર્ડ '%2$s')

en:  %1$s (help keyword '%2$s'):
gu:  %1$s (કિવર્ડ '%2$s' ની મદદ કરો):

en:  Hypervisors:
gu:  હાઇપરવિઝર:

en:  Miscellaneous:
gu:  મિશ્રિત:

en:  Networking:
gu:  નેટવર્કીંગ:

en:  Storage:
gu:  સંગ્રહ:

en: !!! SSH HOST KEY VERIFICATION FAILED !!!: Identity of host '%1$s:%2$d' differs from stored identity. Please verify the new host key '%3$s' to avoid possible man in the middle attack. The key is stored in '%4$s'.
gu: !!! SSH HOST KEY VERIFICATION FAILED !!!: સંગ્રહેલ ઓળખાણમાંથી યજમાન '%1$s:%2$d' નું ઓળખાણ અલગ પડે છે. મધ્યમ હમલામાં શક્ય મદદને અવગણવા માટે મહેરબાની કરીને નવી યજમાન કી '%3$s' ને ચકાસો. કી '%4$s' માં સંગ્રહેલ છે.

en: %1$6s: Checking %2$-60s:
gu: %1$6s: ચકાસી રહ્યા છે %2$-60s:

en: %1$s %2$s '%3$s' has an unsupported type '%4$s'
gu: %1$s %2$s '%3$s' પાસે બિનઆધારભૂત પ્રકાર '%4$s' છે

en: %1$s %2$s '%3$s' has unsupported type '%4$s', expecting '%5$s' or '%6$s'
gu: %1$s %2$s '%3$s' પાસે બિનઆધારભૂત પ્રકાર '%4$s' છે, '%5$s' અથવા '%6$s' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે

en: %1$s can't be empty
gu: %1$s ને ખાલી રાખી શકાતુ નથી

en: %1$s family specified for non-IPv4 address '%2$s' in network '%3$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં બિન-IPv4 સરનામું '%2$s' માટે સ્પષ્ટ થયેલ %3$s કુટુંબ

en: %1$s forwarding requested, but no IP address provided for network '%2$s'
gu: %1$s આગળ ધપાવવાનું સૂચિત થયેલ છે, પરંતુ નેટવર્ક '%2$s' માટે પૂરુ પાડેલ IP સરનામું નથી

en: %1$s harddisk '%2$s' has unsupported cache mode '%3$s'
gu: %1$s હાર્ડડિસ્ક '%2$s' પાસે બિનઆધારભૂત કેશ સ્થિતિ '%3$s' છે

en: %1$s has illegal value %2$s
gu: %1$s પાસે ગેરકાયદેસર કિંમત %2$s છે

en: %1$s has unexpected '*' before last line
gu: %1$s પાસે છેલ્લુ વાક્ય પહેલાં અનિચ્છનીય '*' છે

en: %1$s in %2$s must be NULL
gu: %1$s માં %2$s NULL હોવુ જ જોઇએ

en: %1$s in %2$s must be zero or greater
gu: %1$s માં %2$s એ શૂન્ય અથવા વધારે હોવુ જ જોઇએ

en: %1$s in %2$s must not be NULL
gu: %1$s માં %2$s NULL હોવુ જોઇએ નહિં

en: %1$s in %2$s must not be zero
gu: %1$s માં %2$s શૂન્ય હોવુ જ જોઇએ નહિં

en: %1$s is missing 'type' property
gu: %1$s એ 'type' ગુણધર્મ ગુમ થયેલ છે

en: %1$s length greater than maximum: %2$d > %3$d
gu: મહત્તમ કરતા %1$s લંબાઇ વધારે છે: %2$d > %3$d

en: %1$s not implemented on Win32
gu: Win32 પર %1$s નું અમલીકરણ થયેલ નથી

en: %1$s not matched against 'allowed_users' in %2$s
gu: %1$s માં 'allowed_users' વિરુદ્દ %2$s એ બંધબેસેલ નથી

en: %1$s not parseable
gu: %1$s નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: %1$s not supported in this QEMU binary
gu: QEMU બાઇનરી માં %1$s આધારભૂત નથી

en: %1$s object has invalid dynamic type
gu: %1$s ઑબ્જેક્ટ પાસે અયોગ્ય ડાયનેમિક પ્રકાર છે

en: %1$s object is missing the required '%2$s' property
gu: %1$s ઑબ્જેક્ટનું જરૂરી '%2$s' ગુણધર્મ ગુમ થયેલ છે

en: %1$s uri uuid action
gu: %1$s uri uuid ક્રિયા

en: %1$s: Cannot request read and write flags together
gu: %1$s: વાંચવાના અને લખાણનાં ફ્લેગને સૂચિત કરી શકાતુ નથી

en: %1$s: error: %2$s%3$c
gu: %1$s: ભૂલ: %2$s%3$c

en: %1$s: error: %2$s. Check /var/log/messages or run without --daemon for more info.
gu: %1$s: ભૂલ: %2$s. /var/log/messages ચકાસો અથવા વધારે જાણકારી માટે --daemon વગર ચલાવો.

en: %1$s: error: unable to determine if daemon is running: %2$s
gu: %1$s: ભૂલ: ડિમન ચાલી રહ્યુ છે કે નહિં તે નક્કી કરવાનું અસમર્થ: %2$s

en: %1$s: failed to read temporary file: %2$s
gu: %1$s: કામચલાઉ ફાઇલને વાંચવામાં નિષ્ફળ: %2$s

en: %1$s: failed to write log file: %2$s
gu: %1$s: લોગ ફાઈલ લખવામાં નિષ્ફળ: %2$s

en: %1$s: initialization failed
gu: %1$s: શરૂ કરવું નિષ્ફળ

en: %1$s: malformed fd %2$s
gu: %1$s: મેલફોર્મ થયેલ fd %2$s

en: %1$s: remote_display_port_max: port must be between the minimal port and %2$d
gu: %1$s: remote_display_port_max: પોર્ટ એ ન્યૂનત્તમ પોર્ટ અને %2$d વચ્ચે હોવુ જ જોઇએ

en: %1$s: remote_display_port_min: min port must not be greater than max port
gu: %1$s: remote_display_port_min: ન્યૂનત્તમ પોર્ટ એ મહત્તમ પોર્ટ કરતા વધારે હોવુ જ જોઇએ નહિં

en: %1$s: remote_display_port_min: port must be greater than or equal to %2$d
gu: %1$s: remote_display_port_min: પોર્ટ %2$d કરતા વધારે અથવા તેના જેટલુ જ હોવુ જોઇએ

en: %1$s: remote_websocket_port_max: port must be between the minimal port and %2$d
gu: %1$s: remote_websocket_port_max: પોર્ટ એ ન્યૂનત્તમ પોર્ટ અને %2$d વચ્ચે હોવુ જ જોઇએ

en: %1$s: remote_websocket_port_min: min port must not be greater than max port
gu: %1$s: remote_websocket_port_min: ન્યૂનત્તમ પોર્ટ એ મહત્તમ પોર્ટ કરતા વધારે હોવુ જ જોઇએ નહિં

en: %1$s: remote_websocket_port_min: port must be greater than or equal to %2$d
gu: %1$s: remote_websocket_port_min: પોર્ટ એ %2$d નાં જેટલુ અથવા વધારે હોવુ જ જોઇએ

en: %1$s: temporary filename contains shell meta or other unacceptable characters (is $TMPDIR wrong?)
gu: %1$s: કામચલાઉ ફાઇલનામએ શેલ મેટા અથવા બીજા અસ્વીકારેલ અક્ષરોને સમાવે છે ($TMPDIR ખોટુ છે?)

en: %1$s: too many command line arguments
gu: %1$s: ઘણી આદેશ વાક્ય દલીલો

en: %1$s: try --help for more details
gu: %1$s: વધારે વિગતો માટે --help પ્રયત્ન કરો

en: %1$s: unsupported hypervisor name %2$s
gu: %1$s: બિનઆધારભૂત હાઇપરવિઝર નામ %2$s

en: %1$s: warning: %2$s%3$c
gu: %1$s: ચેતવણી: %2$s%3$c

en: '%1$s' controller cannot be hot plugged.
gu: '%1$s' નિયંત્રકને હૉટપ્લગ કરી શકાતુ નથી.

en: '%1$s' controller cannot be hot unplugged.
gu: '%1$s' નિયંત્રકને હૉટ અનપ્લગ કરી શકાતુ નથી.

en: '%1$s' does not exist
gu: '%1$s' અસ્તિત્વમાં નથી

en: '%1$s' file does not fit in memory
gu: '%1$s' ફાઇલ મેમરીમાં બંધબેસતી નથી

en: ':' not allowed in RBD source volume name '%1$s'
gu: RBD સ્ત્રોત વોલ્યુમ નામ '%1$s' માં ':' ની પરવાનગી મળેલ નથી

en: 'logical-id' missing in reply of guest-get-vcpus
gu: guest-get-vcpus નાં જવાબમાં 'logical-id' ગેરહાજર

en: 'online' missing in reply of guest-get-vcpus
gu: guest-get-vcpus નાં જવાબમાં 'ઓનલાઇન' ગેરહાજર

en: 'parent' for vHBA not specified, and cannot find one on this host
gu: vHBA માટે 'મુખ્ય' સ્પષ્ટ થયેલ નથી, અને આ યજમાન પર એકને શોધી શકાતુ નથી

en: 'peak' and 'burst' require 'average' attribute
gu: 'પીક' અને 'બર્સ્ટ' ને 'સરેરાશ' ગુણધર્મની જરૂર છે

en: 'pool' and 'volume' must be specified together for 'pool' type source
gu: 'પુલ' અને 'વોલ્યુમ' 'પુલ' પ્રકાર સ્ત્રોત માટે ભેગાં સ્પષ્ટ થવા જ જોઇએ

en: 'queues' is only supported by virtio-scsi controller
gu: 'કતાર' ફક્ત virtio-scsi નિયંત્રક દ્દારા આધારભૂત છે

en: 'wwnn' and 'wwpn' must be specified for adapter type 'fchost'
gu: 'wwnn' અને 'wwpn' ને ઍડપ્ટર પ્રકાર 'fchost' માટે સ્પષ્ટ થયેલ હોવુ જ જોઇએ

en: (bridge interface definition)
gu: (બ્રિજ ઇન્ટરફેસ વ્યાખ્યા)

en: (capabilities)
gu: (ક્ષમતાઓ)

en: (esx execute response)
gu: (esx પ્રતિભાવ ચલાવવા)

en: (interface definition)
gu: (ઇન્ટરફેસ વ્યાખ્યા)

en: (none)
gu: (કંઈ નહિં)

en: (re)connect to hypervisor
gu: હાયપરવિઝરમાં (પુનઃ)જોડાવ

en: --%1$s and --current are mutually exclusive
gu: --%1$s અને --current પરસ્પર અનન્ય છે

en: --%1$s and --tree are mutually exclusive
gu: --%1$s અને --tree પરસ્પર અનન્ય છે

en: --%1$s or --current is required
gu: --%1$s અથવા --current જરૂરી છે

en: --descendants requires either --from or --current
gu: --descendants ને ક્યાંતો --from અથવા --current ની જરૂરિયાત છે

en: /proc/net/dev: Interface not found
gu: /proc/net/dev: ઇન્ટરફેસ મળ્યુ નથી

en: 64-bit PCI hole setting is only for root PCI controllers
gu: 64-બીટ PCI હોલ સુયોજન ફક્ત રુટ PCI નિયંત્રકો માટે છે

en: <forward dev='%1$s'> must match first <interface dev='%2$s'/> in network %3$s
gu: <forward dev='%1$s'>  એ નેટવર્ક %2$s માં પહેલાં <interface dev='%3$s'/> સાથે બંધબેસતુ હોવુ જ જોઇએ

en: <uuid> does not match secret file name '%1$s'
gu: <uuid>ગુપ્ત ફાઇલ નામ '%1$s' બંધબેસતુ નથી

en: <virtualport type='%1$s'> not supported for network '%2$s' which uses a bridge device
gu: <virtualport type='%1$s'> એ નેટવર્ક '%2$s' માટે આધારભૂત નથી કે જે બ્રિજ ઉપકરણને વાપરે છે

en: <virtualport type='%1$s'> not supported for network '%2$s' which uses a macvtap device
gu: <virtualport type='%1$s'> એ નેટવર્ક '%2$s' માટે આધારભૂત નથી કે જે macvtap ઉપકરણને વાપરે છે

en: <virtualport type='%1$s'> not supported for network '%2$s' which uses an SR-IOV Virtual Function via PCI passthrough
gu: <virtualport type='%1$s'> નેટવર્ક '%2$s' માટે આધારભૂત નથી કે જે PCI પાસથ્રુ મારફતે SR-IOV વર્ચ્યુઅલ વિધેયને વાપરે છે

en: <virtualport> element unsupported for <interface type='%1$s'>
gu: <virtualport> ઘટક <interface type='%1$s'> માટે બિનઆધારભૂત છે

en: <virtualport> element unsupported for type='%1$s' in interface's <actual> element
gu: ઇન્ટરફેસનાં <actual> ઘટકમાં  પ્રકાર='%1$s' માટે બિનઆધારભૂત <virtualport> ઘટક

en: <vlan> element specified for network %1$s, whose type doesn't support vlan configuration
gu: નેટવર્ક %1$s માટે સ્પષ્ટ થયેલ <vlan> ઘટક, કે જેનાં પ્રકારો vlan રૂપરેખાંકનને આધાર આપતુ નથી

en: ? - print this help
gu: ? - આ મદદ છાપો

en: A close callback is already registered
gu: બંધ કોલબેક પહેલેથી રજીસ્ટર થયેલ છે

en: A different callback was requested
gu: વિવિધ કોલબેક સૂચિત થયેલ હતુ

en: A network with forward mode='%1$s' can specify a bridge name or a forward dev, but not both (network '%2$s')
gu: ફોર્વડ મોડ='%1$s' સાથે નેટવર્ક બ્રિજ નામ અથવા ફોર્વડ dev ને સ્પષ્ટ કરી શકે છે, પરંતુ બંને (નેટવર્ક '%2$s') ને નહિં

en: API error
gu: API ભૂલ

en: Aborts the currently running domain job
gu: હાલમાં ચાલતી ડોમેઇન જોબને કાઢી નાંખો

en: Accept SSH host key with hash '%1$s' for host '%2$s:%3$d' (%4$s/%5$s)?
gu: શું હૅશ '%1$s' સાથે યજમાન '%2$s:%3$d' (%4$s/%5$s) માટે SSH યજમાન કીને સ્વીકારવા માંગો છો?

en: Access denied
gu: પ્રવેશ નામંજૂર

en: Activation of snoop request failed on interface '%1$s'
gu: સ્નુપ માંગણીનું સક્રિયકરણ ઇન્ટરફેસ '%1$s' પર નિષ્ફળ

en: Active %1$s devices on bus with %2$s, not doing bus reset
gu: %1$s સાથે બસ પર %2$s ઉપકરણો ને સક્રિય કરો, બસનું પુન:સુયોજન કરી રહ્યા નથી

en: Active channel stream exists for this domain
gu: આ ડોમેઇન માટે સક્રિય ચેનલ સ્ટ્રીન અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: Active console session exists for this domain
gu: સક્રિય કન્સોલ સત્ર આ ડોમેઇન માટે અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: Active:
gu: સક્રિય:

en: After dumping core, failed to resume domain '%1$d' with libxenlight
gu: કૉરને ડમ્પ કર્યા પછી, libxenlight સાથે ડોમેઇન '%1$d' ને પાછુ લાવવામાં નિષ્ફળતા

en: All identities provided by the SSH Agent were rejected
gu: SSH એજન્ટ દ્દારા પૂરુ પાડેલ બધી ઓળખાણો રદ થયેલ હતી

en: All provided authentication methods with credentials were rejected by the server
gu: શ્રેય સાથે બધી પૂરી પાડેલ સત્તાધિકરણ પદ્દતિ સર્વર દ્દારા રદ થયેલ છે

en: Allocation
gu: ફાળવણી

en: Allocation:
gu: ફાળવી રહ્યા છીએ:

en: An error occurred, but the cause is unknown
gu: ભૂલ ઉદ્ભવી, પરંતુ કારણ અજ્ઞાત છે

en: An explicit disk format must be specified
gu: સ્પષ્ટ ડિસ્ક બંધારણ સ્પષ્ટ થયેલ હોવુ જ જોઇએ

en: Ancestor model %1$s not found for CPU model %2$s
gu: પૂરાનું મોડેલ %1$s એ CPU મોડેલ %2$s માટે મળ્યુ નથી

en: AnyType is missing 'type' property
gu: AnyType નો 'type' ગુણધર્મ ગુમ થયેલ છે

en: Arguments must be non null
gu: દલીલો null હોવી જોઇએ નહિં

en: At least one cgroup controller is required
gu: ઓછામાં ઓછુ એક cgroup નિયંત્રકની જરૂર છે

en: Attach device from an XML <file>.
gu: ઉપકરણને XML <file> માંથી જોડો.

en: Attach new disk device.
gu: નવું ડિસ્ક ઉપકરણ જોડો.

en: Attach new network interface.
gu: નવું નેટવર્ક ઈન્ટરફેસ જોડો.

en: Attached device %1$s has no type
gu: જોડાયેલ ઉપકરણ %1$s પાસે પ્રકાર નથી

en: Attempt to create %1$s without specifying mode
gu: સ્થિતિને સ્પષ્ટ કર્યા વગર %1$s ને બનાવવાનો પ્રયત્ન કરો

en: Attempt to migrate guest to the same host %1$s
gu: એજ યજમાન %1$s માં મહેમાનને સ્થળાંતર કરવાનો પ્રયત્ન કરો

en: Attempt to send a non-blocking message with a synchronous reply
gu: સુમેળ જવાબ સાથે બિન બ્લોકીંગ સંદેશાને મોકલવાનો પ્રયાસ

en: Attempt to send an asynchronous message with a synchronous reply
gu: સુમેળ જવાબ સાથે અસુમેળ સંદેશો મોકલવાનો પ્રયાસ

en: Attempted double use of PCI Address %1$s
gu: PCI સરનામું '%1$s' નો પ્રયત્ન થયેલ બમણો વપરાશ

en: Attribute mode is only allowed for guest CPU
gu: ગુણધર્મ સ્થિતિની ફક્ત મહેમાન CPU માટે પરવાનગી મળેલ છે

en: Auto allocation of spice TLS port requested but spice TLS is disabled in qemu.conf
gu: સ્પાઇસ TLS પોર્ટની સ્વયં ફાળવણી સૂચિત થયેલ છે પરંતુ સ્પાઇસ TLS એ qemu.conf માં નિષ્ક્રિય થયેલ છે

en: Automatic disk lease mode enabled, but no host ID is set
gu: આપમેળે ડિસ્ક લીઝ સ્થિતિ સક્રિય થયેલ છે, પરંતુ યજમાન ID સુયોજિત નથી

en: Autostart
gu: આપોઆપ શરૂ કરો

en: Autostart:
gu: આપોઆપ શરૂ કરો:

en: Available
gu: ઉપલબ્ધ

en: Available:
gu: ઉપલ્બધ:

en: Bad ipv4 end address '%1$s' in <nat> in <forward> in network '%2$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં <forward> માં <nat> માં ખરાબ ipv4 અંતિમ સરનામું '%2$s'

en: Bad ipv4 start address '%1$s' in <nat> in <forward> in network '%2$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં <forward> માં <nat> માં ખરાબ ipv4 શરૂઆત સરનામું '%2$s'

en: Bad value for nativeMode
gu: મૂળ સ્થિતિ માટે ખરાબ કિંમત

en: Before dumping core, failed to suspend domain '%1$d' with libxenlight
gu: કોર ડમ્પીંગ પહેલા, libxenlight સાથે ડોમેઇન '%1$d' ને સ્થગિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Bit 29 (Long Mode) of HostSystem property 'hardware.cpuFeature[].edx' with value '%1$s' has unexpected value '%2$c', expecting '0' or '1'
gu: કિંમત '%1$s' સાથે HostSystem ગુણધર્મ 'hardware.cpuFeature[].edx' નું બીટ ૨૯ (લાંબી સ્થિતિ) એ અનિચ્છનીય કિંમત '%2$c' છે, '૦' અથવા '૧' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે

en: Block Commit
gu: બ્લોક મોકલાનું

en: Block Commit started
gu: બ્લોક સોંપવાનું શરૂ થયેલ છે

en: Block Copy
gu: બ્લોક નકલ

en: Block Copy started
gu: બ્લોક કોપી શરૂ થયેલ છે

en: Block I/O tuning is not available on this host
gu: બ્લોક I/O ટ્યુનીંગ આ યજમાન પર ઉપલબ્ધ નથી

en: Block Pull
gu: બ્લોક પુલ

en: Block Pull started
gu: બ્લોક પુલ શરૂ થઇ ગયુ

en: Block device '%1$s' is resized
gu: બ્લોક ઉપકરણ '%1$s' નું માપ બદલેલ છે

en: Bounded
gu: મર્યાદિત

en: Bridge '%1$s' has no QoS set, therefore unable to set 'floor' on '%2$s'
gu: બ્રિજ '%1$s' પાસે QoS સુયોજન નથી, માટે 'ફ્લોર' ને સુયોજિત કરવા '%2$s' પર અસમર્થ

en: Bridge generation exceeded max id %1$d
gu: બ્રિજ ઉત્પાદન એ max id %1$d વધારેલ છે

en: Bridge interface %1$s started
gu: બ્રિજ ઇન્ટરફેસ %1$s શરૂ થઈ ગયું

en: Bridge:
gu: બ્રિજ:

en: Buffer to small for ipset name
gu: બફર ipset નામ માટે નાનું છે

en: Buffer too small for IPSETFLAGS type
gu: બફર IPSETFLAGS પ્રકાર માટે ઘણું નાનુ છે

en: Buffer too small for MAC address
gu: બફર MAC સરનામાં માટે ઘણુ નાનું છે

en: Buffer too small for uint16 type
gu: uint16 પ્રકાર માટે બફર ઘણુ નાનું છે

en: Buffer too small for uint32 type
gu: uint32 પ્રકાર માટે બફર ઘણુ નાનુ છે

en: Buffer too small for uint8 type
gu: uint8 પ્રકાર માટે બફર ઘણુ નાનું છે

en: Buffer too small to print variable '%1$s' into
gu: તેમાં ચલ '%1$s' ને છાપવા માટે બફર ઘણુ નાનું છે

en: Build a given pool.
gu: આપેલ pool ને બિલ્ડ કરો.

en: Bus 0 must be PCI for integrated PIIX3 USB or IDE controllers
gu: બસ 0 એ એકત્રિત થયેલ PIIX3 USB અથવા IDE નિયંત્રકો માટે PCI હોવુ જ જોઇએ

en: Busy
gu: વ્યસ્ત

en: CPU Affinity
gu: CPU આકર્ષણ

en: CPU Affinity:
gu: CPU આકર્ષણ:

en: CPU Model %1$s too long for destination
gu: CPU મોડલ %1$s અંતિમ મુકામ માટે ઘણુ લાંબુ છે

en: CPU arch %1$s does not match host arch
gu: CPU આર્કિટેક્ચર %1$s એ યજમાન આર્કિટેક્ચર સાથે બંધબેસતુ નથી

en: CPU data
gu: CPU માહિતી

en: CPU described in %1$s is identical to host CPU
gu: %1$s માં વર્ણવેલ CPU એ યજમાન CPU નાં જેવુ જ છે

en: CPU described in %1$s is incompatible with host CPU
gu: %1$s માં વર્ણવેલ CPU એ યજમાન CPU સાથે સુસંગત નથી

en: CPU feature %1$s already defined
gu: CPU લક્ષણ %1$s પહેલેથી જ વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: CPU frequency:
gu: CPU આવૃત્તિ:

en: CPU map:
gu: CPU નક્ષો:

en: CPU model %1$s already defined
gu: CPU મોડલ %1$s પહેલેથી વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: CPU model %1$s is not supported by hypervisor
gu: હાઇપરવિઝર દ્દારા CPU મોડલ '%1$s' એ આધારભૂત નથી

en: CPU model %1$s too long for destination
gu: CPU મોડલ %1$s અંતિમ મુકામ માટે ઘણુ લાંબુ છે

en: CPU model:
gu: CPU મોડલ:

en: CPU models
gu: CPU મોડલ

en: CPU socket topology has changed
gu: CPU સોકેટ ટૉપોલોજી બદલાયેલ છે

en: CPU socket(s):
gu: CPU સોકેટ(ઓ):

en: CPU time
gu: CPU સમય

en: CPU time:
gu: CPU સમય:

en: CPU tuning is not available on this host
gu: CPU ટ્યુનિંગ આ યજમાન પર ઉપલબ્ધ નથી

en: CPU vendor %1$s already defined
gu: CPU વિક્રેતા %1$s પહેલેથી જ વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: CPU vendor %1$s not found
gu: CPU વિક્રેતા %1$s મળ્યુ નથી

en: CPU vendor %1$s of model %2$s differs from vendor %3$s
gu: મોડલ %1$s નું CPU વેન્ડર %2$s એ વેન્ડર %3$s થી અલગ પડે છે

en: CPU vendor specified without CPU model
gu: CPU મોડલ વગર સ્પષ્ટ થયેલ CPU વિક્રેતા

en: CPU vendors do not match
gu: CPU વિક્રેતા બંધબેસતુ નથી

en: CPUs are incompatible
gu: CPUs અસુસંગત છે

en: CPUs online:
gu: CPUs ઓનલાઇન:

en: CPUs present:
gu: CPUs હાજર:

en: CURL (multi) mismatch
gu: CURL (મલ્ટી) બંધબેસતુ નથી

en: CURL (share) mismatch
gu: CURL (શૅર) બંધબેસતુ નથી

en: Call to %1$s for unexpected type '%2$s'
gu: અનિચ્છનીય પ્રકાર '%1$s' માટે %2$s ને કોલ કરો

en: Call to %1$s for unexpected type '%2$s', expected '%3$s'
gu: અનિચ્છનીય પ્રકાર '%1$s' માટે %2$s ને કોલ કરો, ઇચ્છિત '%3$s'

en: Call to '%1$s' returned a list, expecting exactly one item
gu: '%1$s' ને કોલ કરી યાદીને પરત કરે છે, બરાબર એક વસ્તુની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે

en: Call to '%1$s' returned an empty result, expecting a non-empty result
gu: '%1$s' ને કોલ કરીને ખાલી પરિણામ પરત મળે છે, ખાલી ન હોય તેવાં પરિણામની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે

en: Call to '%1$s' returned something, expecting an empty result
gu: '%1$s' ને કોલ કરીને કંઇક પરત મળે છે, ખાલી પરિણામની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે

en: Calling %1$s from '%2$s' failed
gu: '%1$s' માંથી %2$s ને કોલ કરવાનું નિષ્ફળ

en: Can only modify disk quota
gu: ફક્ત ડિસ્ક ક્વોટાને બદલી શકાય છે

en: Can't add USB hub: USB is disabled for this domain
gu: USB હબને ઉમેરી શકાતુ નથી: USB આ ડોમેઇન માટે નિષ્ક્રિય થયેલ છે

en: Can't add USB input device. USB bus is disabled
gu: USB ઇનપુટ ઉપકરણને ઉમેરી શકાતુ નથી. USB બસને નિષ્ક્રિય કરેલ છે

en: Can't add another USB controller: USB is disabled for this domain
gu: બીજા USB નિયંત્રકને ઉમેરી શકાતુ નથી: USB આ ડોમેઇન માટે નિષ્ક્રિય થયેલ છે

en: Can't add host USB device: USB is disabled in this host
gu: યજમાન USB ઉપકરણને ઉમેરી શકાતુ નથી: USB આ યજમાનમાં નિષ્ક્રિય થયેલ છે

en: Can't connect to $uri. Skipping.
gu: $uri માં જોડી શકાતુ નથી. છોડી રહ્યા છે.

en: Can't create %1$s container: %2$s
gu: %1$s પાત્રને બનાવી શકાતુ નથી: %2$s

en: Can't create initial configuration
gu: પ્રારંભનુ રૂપરેખાંકન બનાવી શકાતુ નથી

en: Can't determine config path
gu: રૂપરેખાંકન પાથને નક્કી કરી શકાતુ નથી

en: Can't determine page size
gu: પાનાં માપને નક્કી કરી શકાતુ નથી

en: Can't determine pid file path.
gu: pid ફાઇલ પાથને નક્કી કરી શકાતુ નથી.

en: Can't determine socket paths
gu: સોકેટ પાથને નક્કી કરી શકાતુ નથી

en: Can't initialize access manager
gu: પ્રવેશ સંચાલકનો પ્રારંભ કરી શકાતુ નથી

en: Can't load config file: %1$s: %2$s
gu: રૂપરેખાંકન ફાઇલને લાવી શકાતુ નથી: %1$s: %2$s

en: Can't modify device type '%1$s'
gu: ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s' ને બદલી શકાતુ નથી

en: Can't parse prlctl output
gu: prlctl આઉટપુટનું પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: Can't perform authentication: Authentication callback not provided
gu: સત્તાધિકરણને ચલાવી શકાતુ નથી: સત્તાધિકરણ કોલબેક પૂરો પાડેલ નથી

en: Can't set soft limit without hard limit
gu: હાર્ડ મર્યાદા વગર સોફ્ટ મર્યાદાને સુયોજિત કરી શકાતી નથી

en: Can't setup disk for non-block device
gu: બિન-બ્લોક ઉપકરણ માટે ડિસ્ક સુયોજિત કરી શકાતી નથી

en: Can't setup disk without media
gu: મીડિયા વગર ડિસ્કને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: Cancelable task is blocked by an unanswered question but cancellation failed
gu: રદ કરી શકાય તેવું કાર્ય જવાબ ન આપેલ પ્રશ્ર્ન દ્દારા બ્લોક થયેલ છે પરંતુ રદ કરવાનું નિષ્ફળ

en: Cancelled
gu: રદ થયેલ છે

en: Cannot access '%1$s'
gu: '%1$s' પ્રવેશ મેળવી શકાતો નથી

en: Cannot add CURL handle to a multi handle twice
gu: બે વાર મલ્ટી હેન્ડલમાં CURL હેન્ડલને ઉમેરી શકાતુ નથી

en: Cannot add uninitialized CURL handle to a multi handle
gu: ઘણા સંચાલનમાં પ્રારંભ ન થયેલ CURL સંચાલનને ઉમેરી શક્યા નહિં

en: Cannot attach disk until init PID is known
gu: ડિસ્કને જોડાઇ શકાતુ નથી જ્યાં સુધી init PID જાણીતુ છે

en: Cannot attach hostdev until init PID is known
gu: hostdev જોડી શકતા નથી જ્યાં સુધી init PID જાણીતુ છે

en: Cannot check NBD device %1$s pid
gu: NBD ઉપકરણ %1$s pid ને ચકાસી શકાતુ નથી

en: Cannot check QEMU binary %1$s
gu: QEMU બાઇનરી %1$s ને ચકાસી શકાતુ નથી

en: Cannot complete within timeout period
gu: સમયસમાપ્તિ સમયગાળા દરમ્યાન સમાપ્ત કરી શકાતુ નથી

en: Cannot convert socket address to string: %1$s
gu: શબ્દમાળામાં સોકેટ સરનામાંને રૂપાંતર કરી શકાતુ નથી: %1$s

en: Cannot create %1$s
gu: %1$s ને બનાવી શકાતુ નથી

en: Cannot create /dev
gu: /dev ને બનાવી શકાતુ નથી

en: Cannot create /dev/pts
gu: /dev/pts ને બનાવી શકાતુ નથી

en: Cannot create autostart directory %1$s
gu: આપોઆપ શરૂ થતી ડિરેક્ટરી %1$s બનાવી શકાતી નથી

en: Cannot create log directory '%1$s'
gu: લોગ ડિરેક્ટરી '%1$s' ને બનાવી શકાતી નથી

en: Cannot create macvlan devices on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર macvlan ઉપકરણોને બનાવી શકાતુ નથી

en: Cannot deactivate network autostart
gu: નેટવર્ક autostart ને નિષ્ક્રિય કરી શકાતુ નથી

en: Cannot deactivate storage pool autostart
gu: સંગ્રહ પુલ autostart ને નિષ્ક્રિય કરી શકાતુ નથી

en: Cannot delete directory '%1$s'
gu: ડિરેક્ટરી '%1$s' ને કાઢી શકાતી નથી

en: Cannot delete file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' ને કાઢી શકાતુ નથી

en: Cannot determine balloon device path
gu: બલુન ઉપકરણ પાથને નક્કી કરી શકાતુ નથી

en: Cannot determine system clock HZ
gu: સિસ્ટમ ઘડિયાળ HZ ને નક્કી કરી શકાતુ નથી

en: Cannot disable close-on-exec flag
gu: close-on-exec ફ્લેગને નિષ્ક્રિય કરી શકાતુ નથી

en: Cannot disable close-on-exec flag on pipe %1$d
gu: પાઇપ %1$d પર close-on-exec ફ્લેગને નિષ્ક્રિય કરી શકાતુ નથી

en: Cannot disable close-on-exec flag on socket %1$d
gu: સોકેટ %1$d પર close-on-exec ફ્લેગને નિષ્ક્રિય કરી શકાતુ નથી

en: Cannot duplicate FD %1$d
gu: FD %1$d ની નકલ કી શકાતી નથી

en: Cannot duplicate fd %1$d onto fd %2$d
gu: fd %1$d માં fd %2$d નું નકલ કરી શકાતુ નથી

en: Cannot enable close-on-exec flag
gu: close-on-exec ફ્લેગને સક્રિય કરી શકાતુ નથી

en: Cannot enable general autostart option without affecting other domains
gu: બીજા ડોમેઇનને અસર કર્યા વગર સામાન્ય autostart વિકલ્પને સક્રિયા કરી શકાતુ નથી

en: Cannot extract running %1$s hypervisor version
gu: ચાલી રહેલ %1$s હાયપરવિઝર આવૃત્તિનો અર્ક કાઢી શકતા નથી

en: Cannot find '%1$s' in path
gu: પાથમાં '%1$s' ને શોધી શકાતુ નથી

en: Cannot find CPU model with PVR 0x%1$08x
gu: PVR 0x%1$08x સાથે CPU મોડલને શોધી શકાતુ નથી

en: Cannot find program %1$d version %2$d
gu: કાર્યક્રમ %1$d આવૃત્તિ %2$d ને શોધી શકાતુ નથી

en: Cannot find security driver '%1$s'
gu: સુરક્ષા ડ્રાઇવર '%1$s' શોધી શકાતુ નથી

en: Cannot find suitable CPU model for given data
gu: આપેલ માહિતી માટે સુસંગત CPU મોડેલ શોધી શકાતુ નથી

en: Cannot find suitable emulator for %1$s
gu: %1$s માટે સુસંગત ઍમ્યુલેટરને શોધી શકાતુ નથી

en: Cannot get interface MAC on '%1$s'
gu: '%1$s' પર ઇન્ટરફેસ MAC ને મેળવી શકાતુ નથી

en: Cannot get interface MTU on '%1$s'
gu: '%1$s' પર ઇન્ટરફેસ MTU ને મેળવી શકાતુ નથી

en: Cannot get interface flags on '%1$s'
gu: '%1$s' પર ઇન્ટરફેસ ફ્લેગને મેળવી શકાતુ નથી

en: Cannot initialize thread local for current identity
gu: હાલનાં ઓળખાણ માટે સ્થાનિક થ્રેડનો પ્રારંભ કરી શકાતો નથી

en: Cannot instantiate filter due to unresolvable variables or unavailable list elements: %1$s
gu: ઉકેલી ન શકાય તેવા ચલ અથવા બિનઉપલબ્ધ યાદી ઘટકોને કારણે ફિલ્ટરનું દૃષ્ટાંત આપી શકાતુ નથી: %1$s

en: Cannot mount filesystem type %1$s
gu: ફાઇલસિસ્ટમ પ્રકાર %1$s ને માઉન્ટ કરી શકાતુ નથી

en: Cannot move fd %1$d out of the way
gu: માર્ગની બહાર fd %1$d ને ખસેડી શકાતુ નથી

en: Cannot obtain CPU count
gu: CPU ગણતરીને પ્રાપ્ત કરી શકાતુ નથી

en: Cannot offline enough CPUs
gu: પૂરતા CPUs ને ઓફલાઇન કરી શકાતુ નથી

en: Cannot open %1$s
gu: %1$s ખોલી શકાતુ નથી

en: Cannot open /proc/cgroups
gu: /proc/cgroups ને ખોલી શકાતુ નથી

en: Cannot open init control %1$s
gu: init નિયંત્રણ %1$s ને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: Cannot open network interface control socket
gu: નેટવર્ક ઇન્ટરફેસ નિયંત્રણ સોકેટને ખોલી શકાતુ નથી

en: Cannot parse <address> 'port' attribute
gu: <address> 'port' ગુણધર્મનુ પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથ

en: Cannot parse MAC address '%1$s' in network '%2$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s'માં MAC સરનામું '%2$s'પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: Cannot parse adapter '%1$s'
gu: ઍડપ્ટર '%1$s' નું પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: Cannot parse category in %1$s
gu: %1$s માં વર્ગનુ પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: Cannot parse mode string
gu: શબ્દમાળાનું પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: Cannot parse socket address '%1$s': %2$s
gu: સોકેટ સરનામાં '%1$s' નુ પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી: %2$s

en: Cannot parse sys stat '%1$s'
gu: સિસ્ટમ સ્થિતિ '%1$s' નું પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: Cannot parse user stat '%1$s'
gu: વપરાશકર્તા સ્થિતિ '%1$s' નું પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: Cannot read %1$s '%2$s'
gu: %1$s '%2$s' ને વાંચી શકાતુ નથી

en: Cannot read cputime for domain
gu: ડોમેઇન માટે cputime ને વાંચી શકાતુ નથી

en: Cannot recv data
gu: માહિતીને મેળવી શકાતુ નથી

en: Cannot recv data: %1$s
gu: માહિતીને મેળવી શકાતુ નથી: %1$s

en: Cannot remove CURL handle from a multi handle when it wasn't added before
gu: ઘણાં હેન્ડલમાંથી CURL હેન્ડલને દૂર કરી શકાતુ નથી જ્યારે તે પહેલાં ઉમેર્યુ ન હોય તો

en: Cannot remove stale PID file %1$s
gu: સ્ટેલ PID ફાઇલ %1$s ને દૂર કરી શકાતુ નથી

en: Cannot remove uninitialized CURL handle from a multi handle
gu: મલ્ટી હેન્ડલમાંથી પ્રારંભ ન થયેલ CURL હેન્ડલને દૂર કરી શકાતુ નથી

en: Cannot rename interface '%1$s' to '%2$s' on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર '%1$s' માં ઇન્ટરફેસ '%2$s' નું નામ બદલી શકાતુ નથી

en: Cannot run interactive console without a controlling TTY
gu: TTY નું નિયંત્રણ વગર કન્સોલને ચલાવી શકાતુ નથી

en: Cannot set a base label with AppArmour
gu: AppArmour સાથે મૂળ લેબલને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: Cannot set autostart for transient domain
gu: અસ્થાયી ડોમેઇન માટે આપમેળે શરૂ કરવાનું સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: Cannot set close-on-exec %1$d
gu: close-on-exec %1$d ને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: Cannot set close-on-exec flag for socket
gu: સોકેટ માટે close-on-exec ફ્લેગ સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: Cannot set context %1$s
gu: સંદર્ભ %1$s ને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: Cannot set interface MAC on '%1$s'
gu: '%1$s' પર ઇન્ટરફેસ MAC ને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: Cannot set interface MTU on '%1$s'
gu: '%1$s' પર ઇન્ટરફેસ MTU ને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: Cannot set interface flags on '%1$s'
gu: '%1$s' પર ઇન્ટરફેસ ફ્લેગને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: Cannot set memory higher than max memory
gu: મહત્તમ મેમરી કરતી ઊંચી મેમરીને સુયોજિત કરી શકાતી નથી

en: Cannot setup CPU affinity until process is started
gu: CPU ઍફિનીટીને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી જ્યાં સુધા પ્રક્રિયા શરૂ થાય

en: Cannot setup cgroups until process is started
gu: cgroups ને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી જ્યાં સુધી પ્રક્રિયા શરૂ થાય

en: Cannot share CURL handle that is already shared
gu:  CURL સંચાલનને વહેંચી શકાતુ નથી કે જે પહેલેથી વહેંચેલ છે

en: Cannot share uninitialized CURL handle
gu: પ્રારંભ ન થયેલ CURL સંચાલનને વહેંચી શકાતુ નથી

en: Cannot specify a label if relabelling is turned off. model=%1$s
gu: લેબલને સ્પષ્ટ કરી શકાતુ નથી જો પુન:લેબલ કરવાનું બંધ હોય તો. મોડલ=%1$s

en: Cannot stat %1$s
gu: સ્થિતિ %1$s ને કરી શકાતી નથી

en: Cannot undefine HostVirtualSwitch that has a '%1$s' port
gu: HostVirtualSwitch ને અવ્યાખ્યાયિત કરી શકાતુ નથી કે જેની પાસે '%1$s' પોર્ટ છે

en: Cannot undefine transient domain
gu: અસ્થાયી ડોમેઇનને અવ્યાખ્યાયિત કરી શકાતુ નથી

en: Cannot unshare CURL handle that is not shared
gu: CURL સંચાલનનો ભાગ કરી શકાતુ નથી કે જે ભાગ થયેલ નથી

en: Cannot unshare mount namespace
gu: માઉન્ટ નેમસ્પેસ ને વહેંચી શકાતુ નથી

en: Cannot unshare uninitialized CURL handle
gu: પ્રારંભ ન થયેલ CURL સંચાલનને વહેંચી શક્યા નહિં

en: Cannot use host name '%1$s' in network '%2$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં યજમાન નામ '%2$s' ને વાપરી શકાતુ નથી

en: Cannot use migrate v2 protocol with lock manager %1$s
gu: તાળુ સંચાલક %1$s સાથે v2 પ્રોટોકોલનાં સ્થળાંતરને વાપરી શકાતુ નથી

en: Cannot use predefined UUID
gu: પહેલેથી વ્યાખ્યાયિત થયેલ UUID વાપરી શકાતુ નથી

en: Cannot use slcp with devices other than console
gu: કન્સોલ કરતા બીજા ઉપકરણો સાથે slcp ને વાપરી શકાતુ નથી

en: Cannot use virtio serial for parallel/serial devices
gu: સમાંતર/શ્રેણી ઉપકરણો માટે virtio શ્રેણીને વાપરી શકાતુ નથી

en: Cannot use volume path '%1$s'
gu: વોલ્યુમ પાથ '%1$s' ને વાપરી શકાતુ નથી

en: Cannot write data
gu: માહિતીને લખી શકાતી નથી

en: Capacity
gu: ક્ષમતા

en: Capacity:
gu: ક્ષમતા:

en: Cardinality of list items must be the same for processing them in parallel
gu: વસ્તુઓની યાદીની ગણતરી સમાંતરમાં તેઓની પ્રક્રિયા કરવા માટે સરખી જ હોવી જોઇએ

en: Category range c%1$d-c%2$d too small
gu: વર્ગ સીમા c%1$d-c%2$d ઘણી નાની છે

en: Ceph usage specified, but name is missing
gu: Ceph વપરાશ સ્પષ્ટ થયેલ છે, પરંતુ નામ ગેરહાજર છે

en: Certificate %1$s owner does not match the hostname %2$s
gu: પ્રમાણપત્ર %1$s માલિક યજમાન નામ %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Certificate %1$s purpose does not allow use for with a TLS client
gu: પ્રમાણપત્ર %1$s હેતુ TLS ક્લાયન્ટ સાથે પરવાનગી મળેલ નથી

en: Certificate %1$s purpose does not allow use for with a TLS server
gu: પ્રમાણપત્ર %1$s હેતુ TLS સર્વર સાથે વાપરવા પરવાનગી આપતુ નથી

en: Certificate %1$s usage does not permit certificate signing
gu: પ્રમાણપત્ર %1$s વપરાશ હસ્તાક્ષર થયેલ પ્રમાણપત્રને આધાર આપતુ નથી

en: Certificate %1$s usage does not permit digital signature
gu: પ્રમાણપત્ર %1$s વપરાશ ડિઝિટલ હસ્તાક્ષરની પરવાનગી મળેલ નથી

en: Certificate %1$s usage does not permit key encipherment
gu: પ્રમાણપત્ર %1$s વપરાશ કી ચિહ્નકરણને પરવાનગી આપતુ નથી

en: Certificate failed validation: %1$s
gu: પ્રમાણપત્રની ચકાસણી નિષ્ફળ: %1$s

en: Chain name contains invalid characters
gu: ચેઇન નામ અયોગ્ય અક્ષરોને સમાવે છે

en: Change media of CD or floppy drive
gu: CD અથવા ફ્લોપી ડ્રાઇવની મીડિયાને બદલો

en: Change media of CD or floppy drive.
gu: CD અથવા ફ્લોપી ડ્રાઇવની મીડિયાને બદલો.

en: Change the current directory.
gu: હાલની ડિરેક્ટરીને બદલો.

en: Change the current memory allocation in the guest domain.
gu: મહેમાન ડોમેઈનમાં વર્તમાન મેમરી ફાળવણી બદલો.

en: Change the maximum memory allocation limit in the guest domain.
gu: મહેમાન ડોમેઈનમાં મેમરી ફાળવણી મર્યાદા બદલો.

en: Change the number of virtual CPUs in the guest domain.
gu: મહેમાન ડોમેઇનમાં વર્ચ્યુઅલ CPUs ની સંખ્યા બદલો.

en: Changing device type to/from spicevmc would change default target channel name
gu: spicevmc માં/માંથી ઉપકરણ પ્રકારને બદલવાનું મૂળભૂત લક્ષ્ય ચેનલ નામને બદલશે

en: Check that the 'kvm-intel' or 'kvm-amd' modules are loaded & the BIOS has enabled virtualization
gu: ચકાસો કે 'kvm-intel' અથવા 'kvm-amd' મોડ્યુલોને લાવેલ છે અને BIOS પાસે સક્રિય થયેલ વર્ચ્યુઅલાઇઝેશન છે

en: Child process (%1$lld) unexpected %2$s
gu: બાળ પ્રક્રિયા (%1$lld) અનિચ્છનીય %2$s

en: Child process (%1$s) unexpected %2$s%3$s%4$s
gu: બાળ પ્રક્રિયા (%1$s) અનિચ્છનીય %2$s%3$s%4$s

en: Child quit during startup handshake
gu: શરૂઆતી હૅન્ડશેક દરમ્યાન બાળ બહાર નીકળી ગયો

en: Children:
gu: બાળક:

en: Class %1$s must derive from virObjectLockable
gu: virObjectLockable માંથી વર્ગ %1$s એ પ્રાપ્ત થવો જોઇએ

en: Client ID or DUID
gu: ક્લાઇન્ટ ID અથવા DUID

en: Client socket identity not available
gu: ક્લાયન્ટ સોકેટ ઓળખાણ ઉપલબ્ધ નથી

en: Client's username is not on the list of allowed clients
gu: ક્લાયન્ટનુ વપરાશકર્તાનામ એ પરવાનગી મળેલ ક્લાયન્ટોની યાદી પર નથી

en: Commit aborted
gu: મોકલવાનું અટકાવેલ છે

en: Commit changes from a snapshot down to its backing image.
gu: તેની બેકીંગ ઇમેજમાં સ્નેપશોટમાંથી ફેરફારો મોકલો.

en: Commit complete
gu: મોકલવાનું સમાપ્ત

en: Compiled against library: libvirt %1$d.%2$d.%3$d
gu: લાઈબ્રેરી વિરુદ્ધ કમ્પાઈલ થયેલ: libvirt %1$d.%2$d.%3$d

en: Compiled with support for:
gu: તેની માટે આધાર સાથે કમ્પાઇલ થયેલ છે:

en: Completed
gu: સમાપ્ત

en: Completed with no error
gu: ભૂલ વગર સમાપ્ત થયુ

en: Compressed data:
gu: સંકોચાયેલ માહિતી:

en: Compressed migration is not supported by QEMU binary
gu: સંકોચાયેલ પરિવહન QEMU બાઇનરી દ્દારા આધારભૂત નથી

en: Compressed pages:
gu: સંકોચાયેલ પાનાં:

en: Compression cache misses:
gu: સંકોચન કેશ સ્કોર:

en: Compression cache:
gu: સંકોચન કેશ:

en: Compression cache: %1$.3lf %2$s
gu: સંકોચન કેશ: %1$.3lf %2$s

en: Compression overflows:
gu: સંકોચન ઓવરફ્લો:

en: Compute baseline CPU for a set of given CPUs.
gu: આપેલ CPUs ને સુયોજિત કરવા માટે બેઝલાઇન CPU ની ગણતરી કરો.

en: Concrete job for %1$s invocation is in error state
gu: %1$s ઇન્વોકેશન માટે વાસ્તવિક જૉબ ભૂલ સ્થિતિમાં છે

en: Concrete job for %1$s invocation is in unknown state
gu: %1$s ઇન્વોકેશન માટે વાસ્તવિક જૉબ અજ્ઞાત સ્થિતિમાં છે

en: Config entry '%1$s' must represent a boolean value (true|false)
gu: રૂપરેખાંકિત નોંધણી '%1$s' એ બુલિયન કિંમતને રજૂ કરવી જ જોઇએ (true|false)

en: Config entry '%1$s' must represent an integer value
gu: રૂપરેખાંકિત નોંધણી '%1$s' એ પૂર્ણાંક કિંમતને રજૂ કરવી જ જોઇએ

en: Configure a domain to be automatically started at boot.
gu: ડોમેઈનને બુટ સમયે આપોઆપ શરૂ થાય તે માટે રૂપરેખાંકિત કરો.

en: Configure a network to be automatically started at boot.
gu: બુટ સમયે નેટવર્કને આપોઆપ શરૂ કરવા માટે રૂપરેખાંકિત કરો.

en: Configure a pool to be automatically started at boot.
gu: Pool ને બુટ સમયે આપોઆપ શરૂ થાય તે માટે રૂપરેખાંકિત કરો.

en: Connect the virtual serial console for the guest
gu: વર્ચ્યુઅલ સીરીયલ કન્સોલને મહેમાન માટે જોડો

en: Connect to local hypervisor. This is built-in command after shell start up.
gu: સ્થાનિક હાયપરવિઝરમાં જોડાવ. આ શેલ શરૂઆત પછી આંતરિક આદેશ છે.

en: Constant pages:
gu: સતત પૃષ્ઠો:

en: Container ID is not specified
gu: પાત્ર ID એ સ્પષ્ટ થયેલ નથી

en: Container does not provide an initctl pipe
gu: પાત્ર initctl પાઇપને પૂરુ પાડતુ નથી

en: Container is not defined
gu: પાત્ર એ વ્યાખ્યાયિત થયેલ નથી

en: Control groups not supported on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર નિયંત્રણ જૂથ આધારભૂત નથી

en: Controllers must use the 'ccid' address type
gu: નિયંત્રકોને 'ccid' સરનામાં પ્રકારને વાપરવુ જ જોઇએ

en: Convert domain XML config to a native guest configuration format.
gu: મૂળ મહેમાન રૂપરેખાંકન બંધારણમાં ડોમેઇન XML રૂપરેખાંકનને રૂપાંતર કરો.

en: Convert domain XML to native config
gu: મૂળ રૂપરેખાંકનમાં ડોમેઇન XMLને રૂપાંતર કરો

en: Convert native config to domain XML
gu: ડોમેઇન XML માં મૂળ રૂપરેખાંકન ને રૂપાંતર કરો

en: Convert native guest configuration format to domain XML format.
gu: ડોમેઇન XML બંધારણમાં મૂળ રૂપરેખાંકન બંધારણને રૂપાંતર કરો કરો.

en: Copy a disk backing image chain to dest.
gu: લક્ષ્યમાં ડિસ્ક બેકીંગ ઇમેજ કતારની નકલ કરો.

en: Copy aborted
gu: નકલ કાઢી નાંખેલ છે

en: Core dump a domain.
gu: ડોમેઈનનું મૂળ ડમ્પ કરો.

en: Core(s) per socket:
gu: સોકેટ પ્રતિ મૂળ(ઓ):

en: Could find volume with name: %1$s
gu: નામ સાથે વોલ્યુમને શોધી શક્યા છે: %1$s

en: Could not assign address to disk '%1$s'
gu: ડિસ્ક '%1$s' માં સરનામાંને સોંપી શક્યા નહિં

en: Could not build CURL header list
gu: CURL હેડર યાદીને બનાવી શક્યા નહિં

en: Could not change memory parameters: %1$s
gu: મેમરી પરિમાણોને બદલી શક્યા નહિં: %1$s

en: Could not change scheduler parameters: %1$s
gu: નિયામક પરિમાણોને બદલી શક્યા નહિં : %1$s

en: Could not configure network
gu: નેટવર્કને રૂપરેખાંકન કરી શકાયુ નહિં

en: Could not convert domain name to VEID
gu: VEID માં ડોમેઇન નામને રૂપાંતર કરી શકાયુ નહિં

en: Could not convert from %1$s to UTF-8 encoding
gu: ઇંટિજર માં '%1$s' ને રૂપાંતરિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not copy an XML node
gu: XML નોડની નકલ કરી શક્યા નહિં

en: Could not copy default config
gu: મૂળભૂત રૂપરેખાંકનની નકલ કરી શકાઇ નહિં

en: Could not copy volume: %1$s
gu: વોલ્યુમની નકલ કરી શક્યા નહિં: %1$s

en: Could not create filter
gu: ફિલ્ટરને બનાવી શક્યા નહિં

en: Could not create openwsman client
gu: openwsman ક્લાયન્ટને બનાવી શક્યા નહિં

en: Could not create snapshot: %1$s
gu: સ્નેપશોટને બનાવી શક્યા નહિં: %1$s

en: Could not create thread. QEMU initialization might be incomplete
gu: થ્રેડને બનાવી શક્યા નહિં. QEMU આરંભ અપૂરતો હોઇ શકે છે

en: Could not create volume: %1$s
gu: વોલ્યુમને બનાવી શક્યા નહિં: %1$s

en: Could not define domain: %1$s
gu: ડોમેઇનને વ્યાખ્યાયિત કરી શક્યા નહિં: %1$s

en: Could not delete snapshot '%1$s': %2$s
gu: સ્નેપશોટ '%1$s' ને કાઢી શક્યા નહિં: %2$s

en: Could not delete volume: %1$s
gu: વોલ્યુમને કાઢી શક્યા નહિં: %1$s

en: Could not deserialize pull response item
gu: મળતી વસ્તુની શ્રેણી તોડી શક્યા નહિં

en: Could not destroy domain: %1$s
gu: ડોમેઇનનો નાસ કરી શક્યા નહિં: %1$s

en: Could not dlsym %1$s from '%2$s': %3$s
gu: '%1$s' માંથી %2$s ને dlsym કરી શક્યા નહિં: %3$s

en: Could not extract VirtualBox version
gu: VirtualBox આવૃત્તિને બહાર કાઢી શક્યા નહિં

en: Could not extract vzctl version
gu: vzctl આવૃત્તિને કાઢી શક્યા નહિં

en: Could not find %1$s
gu: %1$s ને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find %1$s with name '%2$s'
gu: નામ '%1$s' સાથે %2$s શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find 'active' element
gu: 'સક્રિય' ઘટકને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find <name>
gu: <name> શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find <uuid>
gu: <uuid> ને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find HostPortGroup for key '%1$s'
gu: કી '%1$s' માટે HostPortGroup ને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find HostPortGroup with key '%1$s'
gu: કી '%1$s' સાથે HostPortGroup ને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find HostVirtualSwitch with UUID '%1$s'
gu: UUID '%1$s' સાથે HostVirtualSwitch ને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find HostVirtualSwitch with name '%1$s'
gu: નામ '%1$s' સાથે HostVirtualSwitch શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find PhysicalNic with key '%1$s'
gu: કી '%1$s' સાથે PhysicalNic ને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find PhysicalNic with name '%1$s'
gu: નામ '%1$s' સાથે PhysicalNic ને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find any 'network' element in status file
gu: સ્થિતિ ફાઇલમાં કોઇપણ 'નેટવર્ક' ઘટકને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find compute resource specified in '%1$s'
gu: '%1$s' માં સ્પષ્ટ થયેલ સ્ત્રોતની ગણતરી કરી શક્યા નહિં

en: Could not find datacenter specified in '%1$s'
gu: '%1$s' માં સ્પષ્ટ થયેલ datacenter ને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find datastore containing absolute path '%1$s'
gu: ચોક્કસ પાથ '%1$s' ને સમાવતુ માહિતીસંગ્રહને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find datastore with name '%1$s'
gu: નામ '%1$s' સાથે datastore ને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find directory separator in %1$s
gu: %1$s માં ડિરેક્ટરી વિભાજક શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find domain snapshot with internal name '%1$s'
gu: ઇન્ટરનેટ નામ '%1$s' સાથે ડોમેઇન સ્નેપશોટને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find domain with UUID '%1$s'
gu: UUID '%1$s' સાથે ડોમેઇનને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find domain with name '%1$s'
gu: નામ '%1$s' સાથે ડોમેઇનને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find host system specified in '%1$s'
gu: '%1$s' માં સ્પષ્ટ થયેલ યજમાન સિસ્ટમને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find matching device
gu: બંધબેસતા ઉપકરણને શોધી શકાયુ નહિં

en: Could not find matching device '%1$s'
gu: બંધબેસતા ઉપકરણ '%1$s' ને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find parent device for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે મુખ્ય ઉપકરણને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find physical NIC with MAC address '%1$s'
gu: MAC સરનામાં '%1$s' સાથે ભૌતિક NIC ને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find physical NIC with name '%1$s'
gu: નામ '%1$s' સાથે ભૌતિક NIC ને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find snapshot with name '%1$s'
gu: નામ '%1$s' સાથે સ્નેપશોટને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find storage pool with name '%1$s'
gu: નામ '%1$s' સાથે સંગ્રહ પુલને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find storage pool with name: %1$s
gu: નામ સાથે સંગ્રહ પુલને શોધી શક્યા નહિં: %1$s

en: Could not find storage pool with uuid '%1$s'
gu: uuid '%1$s' સાથે સંગ્રહ પુલને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find storage volume with key '%1$s'
gu: કી '%1$s' સાથે સંગ્રહ વોલ્યુમને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find value for variable '%1$s'
gu: ચલ '%1$s' માટે કિંમતને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find variable '%1$s' in iterator
gu: પુનરાવર્તકમાં ચલ '%1$s' ને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not format channel target type
gu: ચેનલ લક્ષ્ય પ્રકારનું બંધારણ કરી શક્યા નહિં

en: Could not free deserialized data
gu: શ્રેણીબદ્ધ ન હોય તેવી માહિતીને મુક્ત કરી શક્યા નહિં

en: Could not generate eth name for container
gu: પાત્ર માટે eth નામ ને ઉત્પન્ન કરી શકાયુ નહિં

en: Could not generate next class ID
gu: આગળનાં વર્ગ ID ને પેદા કરી શક્યા નહિં

en: Could not generate veth name
gu: veth નામ ને ઉત્પન્ન કરી શકાયુ નહિં

en: Could not get UUID of virtual machine
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીનનાં UUID ને મેળવી શક્યા નહિં

en: Could not get Virtual functions on %1$s
gu: %1$s પર વર્ચ્યુઅલ વિધેયોને મેળવી શક્યા નહિં

en: Could not get access to ACL tech driver '%1$s'
gu: ફાઇલ પ્રકાર '%1$s' ને વાંચી શક્યા નહિં

en: Could not get current time
gu: હાલનાં સમયને મેળવી શક્યા નહિં

en: Could not get interface information for '%1$s', which is a enslaved in bond '%2$s'
gu: '%1$s' માટે ઇન્ટરફેસ જાણકારીને મેળવી શક્યા નહિં, કે જે બોન્ડ '%2$s' માં ગુલામ બનેલ છે

en: Could not get interface information for '%1$s', which is a member of bridge '%2$s'
gu: '%1$s' માટે ઇન્ટરફેસ જાણકારી મેળવી શક્યા નહિં, કે જે બ્રિજ '%2$s' નું સભ્ય છે

en: Could not get interface list
gu: ઇન્ટરફેસ યાદીને મેળવી શક્યા નહિં

en: Could not get iterator index for (internal) iterator ID %1$u
gu: (આંતરિક )પુનરાવર્તક ID %1$u માટે પુનરાવર્તક અનુક્રમણિકાને મેળવી શક્યા નહિં

en: Could not get iterator index for iterator ID %1$u
gu: પુનરાવર્તક ID %1$u માટે પુનરાવર્તક અનુક્રમણિકાને મેળવી શક્યા નહિં

en: Could not get members of bridge '%1$s'
gu: બ્રિજ '%1$s' નાં સભ્યોને મેળવી શક્યા નહિં

en: Could not get name of virtual machine
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીનનુ નામ મેળવી શક્યા નહિં

en: Could not get nth (%1$u) value of variable '%2$s'
gu: નવમી (%1$u) કિંમત ચલ '%2$s' મેળવી શક્યુ નહિં

en: Could not get slaves of bond '%1$s'
gu: બોન્ડ '%1$s' માટે સ્લેવને મેળવી શક્યા નહિં

en: Could not get snapshot name
gu: સ્નેપશોટ નામને મેળવી શક્યા નહિં

en: Could not get syspath for parent of '%1$s'
gu: '%1$s' નાં મુખ્ય માટે syspath ને મેળવી શક્યા નહિં

en: Could not handle file name '%1$s'
gu: ફાઇલ નામ '%1$s' ને સંચાલિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not initialize CURL
gu: CURL નું પ્રારંભ કરી શક્યા નહિં

en: Could not initialize CURL (multi)
gu: CURL (multi) નું પ્રારંભ કરી શક્યા નહિં

en: Could not initialize CURL (share)
gu: CURL ને શરૂ કરી શક્યા નહિં (ભાગ)

en: Could not initialize CURL mutex
gu: CURL mutex નું પ્રારંભ કરી શક્યા નહિં

en: Could not initialize a CURL (share) mutex
gu: CURL (share) mutex ને પ્રારંભ કરી શક્યા નહિં

en: Could not initialize openwsman transport
gu: openwsman પરિવહનનો પ્રારંભ કરી શક્યા નહિં

en: Could not initialize options
gu: વિકલ્પોનો પ્રારંભ કરી શક્યા નહિં

en: Could not initialize session mutex
gu: સત્ર mutex નું પ્રારંભ કરી શક્યા નહિં

en: Could not lookup %1$s for %2$s invocation
gu: %1$s ઇન્વોકેશન માટે %2$s ને જોઇ શક્યા નહિં

en: Could not lookup '%1$s' from '%2$s'
gu: '%1$s' માંથી '%2$s' ને જોઇ શક્યા નહિં

en: Could not lookup '%1$s' list from '%2$s'
gu: '%1$s' માંથી '%2$s' યાદીને જોઇ શક્યા નહિં

en: Could not lookup SOAP body
gu: SOAP બોડીને જોઇ શક્યા નહિં

en: Could not lookup controller model for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે નિયંત્રક મોડલને જોઇ શક્યા નહિં

en: Could not lookup datastore host mount
gu: ડેટાસ્ટોર યજમાન માઉન્ટને જોઇ શક્યા નહિં

en: Could not lookup pull response
gu: પુલ પ્રતિભાવને જોઇ શક્યા નહિં

en: Could not lookup pull response items
gu: પુલ જવાબ વસ્તુઓને જોઇ શક્યા નહિં

en: Could not lookup root snapshot list
gu: રુટ સ્નેપશોટ યાદીને જોઇ શક્યા નહિં

en: Could not migrate domain, migration task finished with an error: %1$s
gu: ડોમેઇનનું સ્થળાંતપ કરી શક્યા નહિં, સ્થળાંતર કાર્ય ભૂલ સાથે સમાપ્ત થયેલ છે: %1$s

en: Could not migrate domain, validation reported a problem
gu: ડોમેઇનને સ્થળાંતર કરી શક્યા નહિં, ચકાસણીએ સમસ્યાનો અહેવાલ કર્યો

en: Could not migrate domain, validation reported a problem: %1$s
gu: ડોમેઇનને સ્થળાંતર કરી શક્યા નહિં, ચકાસણીએ સમસ્યાનો અહેવાલ કર્યો: %1$s

en: Could not open '%1$s' to trigger host scan
gu: યજમાન સ્કેનને ટ્રીગર કરવા માટે '%1$s' ને ખોલી શકાયુ નહિં

en: Could not open /proc/net/dev
gu: /proc/net/dev ને ખોલી શકાયુ નહિં

en: Could not parse 'bonding/arp_interval' '%1$s' for '%2$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/arp_interval' '%2$s' નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse 'bonding/arp_validate' '%1$s' for '%2$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/arp_validate' '%2$s' નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse 'bonding/downdelay' '%1$s' for '%2$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/downdelay' '%2$s' નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse 'bonding/miimon' '%1$s' for '%2$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/miimon' '%2$s' નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse 'bonding/mode' '%1$s' for '%2$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/mode' '%2$s' નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse 'bonding/updelay' '%1$s' for '%2$s'
gu: '%1$s' માટે bonding/updelay' '%2$s' નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse 'bonding/use_carrier' '%1$s' for '%2$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/use_carrier' '%2$s' નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse 'bridge/stp_state' '%1$s' for '%2$s'
gu: '%1$s' માટે 'bridge/stp_state' '%2$s' નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse MTU value '%1$s'
gu: MTU કિંમત '%1$s' ને પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse UUID from '%1$s'
gu: '%1$s' માંથી UUID નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse UUID from string '%1$s'
gu: શબ્દમાળા '%1$s' માંથી UUID નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse VPS ID %1$s
gu: VPS ID %1$s નું પદચ્છેદન કરી શકાયુ નહિં

en: Could not parse barrier and limit of '%1$s' from config for container %2$d
gu: '%1$s' ની મર્યાદા અને બેરિયરને પાત્ર %2$d માટે રૂપરેખાંકનમાંથી પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse barrier of '%1$s' from config for container %2$d
gu: '%1$s' નાં બેરિયરને પાત્ર %2$d માટે રૂપરેખાંકનમાંથી પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse chain priority '%1$s'
gu: ચેઇન પ્રાધાન્ય '%1$s' નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse positive integer from '%1$s'
gu: '%1$s' માંથી હકારાત્મક પૂર્ણાંકનુ પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse return code from '%1$s'
gu: '%1$s' માંથી રિટર્ન કોડનુ પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse usb file %1$s
gu: usb ફાઇલ %1$s નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not parse valid disk index from '%1$s'
gu: '%1$s' માંથી માન્ય ડિસ્ક અનુક્રમણિકાનું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not read '%1$s' from config for container %2$d
gu: રૂપરેખાંકન માંથી '%1$s'પાત્ર %2$d માટે વાંચી શક્યા નહિં

en: Could not read 'IP_ADDRESS' from config for container %1$d
gu: પાત્ર %1$d માટે રૂપરેખાંકન માંથી 'IP_ADDRESS' વાંચી શકાયુ નહિં

en: Could not read 'NETIF' from config for container %1$d
gu: પાત્ર %1$d માટે રૂપરેખાંકન માંથી 'NETIF' ને વાંચી શકાયુ નહિં

en: Could not read 'OSTEMPLATE' from config for container %1$d
gu: પાત્ર %1$d માટે રૂપરેખાંકન માંથી 'OSTEMPLATE' ને વાંચી શકાયુ નહિં

en: Could not read 'VE_PRIVATE' from config for container %1$d
gu: પાત્ર %1$d માટે રૂપરેખાંકન માંથી 'VE_PRIVATE' ને વાંચી શક્યા નહિં

en: Could not read config for container %1$d
gu: પાત્ર %1$d માટે રૂપરેખાંકન વાંચી શકાઇ નહિં

en: Could not read container config
gu: પાત્ર રૂપરેખાંકનને વાંચી શકાયુ નહિં

en: Could not resume domain: %1$s
gu: ડોમેઇનને પાછુ લાવી શક્યા નહિં: %1$s

en: Could not retrieve 'bonding/arp_interval' for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/arp_interval' નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not retrieve 'bonding/arp_ip_target' for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/arp_ip_target' પ્રાપ્ત કરી શક્યા નહિં

en: Could not retrieve 'bonding/arp_validate' for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/arp_validate' ને પ્રાપ્ત કરી શક્યા નહિં

en: Could not retrieve 'bonding/downdelay' for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/downdelay' ને પ્રાપ્ત કરી શક્યા નહિં

en: Could not retrieve 'bonding/miimon' for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/miimon' ને પ્રાપ્ત કરી શક્યા નહિં

en: Could not retrieve 'bonding/mode' for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/mode' ને પ્રાપ્ત કરી શક્યા નહિં

en: Could not retrieve 'bonding/updelay' for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/updelay' નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Could not retrieve 'bonding/use_carrier' for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/use_carrier' પ્રાપ્ત કરી શક્યા નહિં

en: Could not retrieve 'bridge/forward_delay' for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે 'bridge/forward_delay' પ્રાપ્ત કરી શક્યા નહિં

en: Could not retrieve 'bridge/stp_state' for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે 'bridge/stp_state' પ્રાપ્ત કરી શક્યા નહિં

en: Could not retrieve pool information
gu: પુલ જાણકારીને પ્રાપ્ત કરી શક્યા નહિં

en: Could not retrieve resource pool
gu: સ્ત્રોત પુલને પાછુ લાવી શક્યા નહિં

en: Could not retrieve the AutoStartDefaults object
gu: AutoStartDefaults ઑબ્જેક્ટને પ્રાપ્ત કરી શક્યા નહિં

en: Could not revert to snapshot '%1$s': %2$s
gu: સ્નેપશોટ '%1$s' ને પાછુ લાવી શક્યા નહિં: %2$s

en: Could not search in datastore '%1$s': %2$s
gu: ડેટાસ્ટોર '%1$s' માં શોધ કરી શક્યા નહિં: %2$s

en: Could not set UUID
gu: UUID ને સુયોજિત કરી શકાયુ નહિં

en: Could not set disk quota
gu: ડિસ્ક ક્વોટાને સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set limit to %1$lld MHz, expecting positive value or -1 (unlimited)
gu: %1$lld MHz માટે મર્યાદાને સુયોજિત કરી શક્યા નહિં, હકારાત્મક કિંમત અથવા -૧ ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે (અમર્યાદિત)

en: Could not set max-memory to %1$lu kilobytes: %2$s
gu: %1$lu કિલોબાઇટમાં મહત્તમ મેમરીને સુયોજિત કરી શક્યા નહિં: %2$s

en: Could not set memory size
gu: મેમરી માપને સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set memory to %1$lu kilobytes: %2$s
gu: %1$lu કિલોબાઇટમાં મેમરીને સુયોજિત કરી શક્યા નહિં: %2$s

en: Could not set number of vCPUs
gu: vCPUs ની સંખ્યાને સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not set number of virtual CPUs to %1$d: %2$s
gu: %1$d માં વર્ચ્યુઅલ CPUs ની સંખ્યાને સુયોજિત કરી શક્યા નહિં: %2$s

en: Could not set reservation to %1$lld MHz, expecting positive value
gu: %1$lld MHz માટે આરક્ષણને સુયોજિત કરી શક્યા નહિં, હકારાત્મક કિંમતની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે

en: Could not set shares to %1$d, expecting positive value or -1 (low), -2 (normal) or -3 (high)
gu: %1$d માં ભાગીદારી સુયોજિત કરી શક્યા નહિં, હકારાત્મક કિંમત અથવા -૧ (ઓછી), -૨ (સામાન્ય) અથવા -૩ (વધારે)

en: Could not set the source dir for the filesystem
gu: ફાઇલસિસ્ટમ માટે સ્ત્રોત ડિરેક્ટરી સુયોજિત કરી શકાઇ નહિં

en: Could not start domain: %1$s
gu: ડોમેઇનને શરૂ કરી શક્યા નહિં: %1$s

en: Could not suspend domain: %1$s
gu: ડોમેઇનને અટકાવી શક્યા નહિં: %1$s

en: Could not verify disk address
gu: ડિસ્ક સરનામાંને ચકાસી શક્યા નહિં

en: Could not wipe volume: %1$s
gu: વોલ્યુમને ભૂસી શક્યા નહિં: %1$s

en: Couldn't create lock file for device '%1$s' in path '%2$s'
gu: પાથ '%1$s' માં ઉપકરણ '%2$s' માટે તાળુ ફાઇલને બનાવી શક્યા નહિં

en: Couldn't read volume target path '%1$s'
gu: વોલ્યુમ લક્ષ્ય પાથ '%1$s' વાંચી શકાયુ નહિં

en: Couldn't set link state on interface: %1$s
gu: ઇન્ટરફેસ પર કડી સ્થિતિને સુયોજિત કરી શક્યા નહિં: %1$s

en: Couldn't write to lock file for device '%1$s' in path '%2$s'
gu: પાથ '%1$s' માં ઉપકરણ '%2$s' માટે ફાઇલને તાળુ મારવા લખી શક્યા નહિં

en: Cpu '%1$u' in node '%2$zu' is out of range of the provided bitmap
gu: Cpu '%1$u' એ નોડ '%2$zu' માં પૂરુ પાડેલ બીટમેપની સીમાની બહાર છે

en: Create a device on the node.  Note that this command creates devices on the physical host that can then be assigned to a virtual machine.
gu: નોડ પર ઉપકરણ ને બનાવો.  નોંધો કે જે આદેશ ભૌતિક યજમાન પર ઉપકરણો ને બનાવે છે કે જે પછી વર્ચ્યુઅલ મશીન માં સોંપેલ છે.

en: Create a domain.
gu: ડોમેઈન બનાવો.

en: Create a network.
gu: નેટવર્ક બનાવો.

en: Create a pool.
gu: pool બનાવો.

en: Create a restore point for interfaces settings
gu: ઇન્ટરફેસ સુયોજનો માટે પુન:સંગ્રહ પોઇંટને બનાવો

en: Create a snapshot (disk and RAM) from XML
gu: XML માંથી સ્નેપશોટ (ડિસ્ક અને RAM) ને બનાવો

en: Create a snapshot (disk and RAM) from arguments
gu: દલીલોમાંથી સ્નેપશોટ (ડિસ્ક અને RAM) ને બનાવો

en: Create a snapshot from XML
gu: XML માંથી સ્નેપશોટ બનાવો

en: Create a snapshot from a set of args
gu: દલીલોનાં સુયોજનમાંથી સ્નેપશોટને બનાવો

en: Create a vol from an existing volume.
gu: હાલનાં વોલ્યુમ માંથા વોલ્યુમને બનાવો.

en: Create a vol.
gu: vol બનાવો.

en: Created bridge %1$s with attached device %2$s
gu: બનાવેલ બ્રિજ %1$s એ ઉપકરણન %2$s સાથે જોડાયેલ છે

en: Creating non-file volumes is not supported
gu: ફાઇલ વગરનાં વોલ્યુમને બનાવવાનું આધારભૂત નથી

en: Creation Time
gu: રચના સમય

en: Creation of %1$s volumes is not supported
gu: %1$s વોલ્યુમોને બનાવવાનું આધારભૂત નથી

en: Current:
gu: હાલનું:

en: DNS HOST records cannot be modified, only added or deleted
gu: DNS HOST રેકોર્ડને બદલી શકાતા નથી, ફક્ત ઉમેરાય અને કાઢી નંખાય છે

en: DNS SRV records cannot be modified, only added or deleted
gu: DNS SRV રેકોર્ડને બદલી શકાતા નથી, ફક્ત ઉમેરાય અને કાઢી નંખાય છે

en: DNS TXT records cannot be modified, only added or deleted
gu: DNS TXT રેકોર્ડને બદલી શકાતા નથી, ફક્ત ઉમેરાય અને કાઢી નંખાય છે

en: Data processed:
gu: પ્રક્રિયા થયેલ માહિતી:

en: Data remaining:
gu: બાકી રહેલ માહિતી:

en: Data total:
gu: કુલ માહિતી:

en: Datastore has unexpected type '%1$s'
gu: Datastore પાસે અનિચ્છનીય પ્રકાર '%1$s' છે

en: Datastore path '%1$s' doesn't have expected format '[<datastore>] <path>'
gu: Datastore પાથ '%1$s' પાસે ઇચ્છિત બંધારણ '[<datastore>] <path>' નથી

en: Datastore path '%1$s' doesn't reference a file
gu: Datastore પાથ '%1$s' ફાઇલને સંદર્ભ કરતુ નથી

en: DatastoreInfo has unexpected type
gu: DatastoreInfo પાસે અનિચ્છનીય પ્રકાર છે

en: Define a domain.
gu: ડોમેઈન વ્યાખ્યાયિત કરો.

en: Define a new network filter or update an existing one.
gu: નવું નેટવર્ક ફિલ્ટરને વ્યાખ્યાયિત કરો અથવા હાલનાં એકને સુધારો.

en: Define a pool.
gu: pool વ્યાખ્યાયિત કરો.

en: Define or modify a secret.
gu: ખાનગીપણાને બદલો અથવા વ્યાખ્યાયિત કરો.

en: Defined
gu: વ્યાખ્યાયિત

en: Delete a domain snapshot
gu: ડોમેઇન સ્નેપશોટને કાઢી નાંખો

en: Delete a given pool.
gu: આપેલ pool ને કાઢી નાંખો.

en: Delete a given vol.
gu: આપેલ vol ને કાઢી નાંખો.

en: Descendants:
gu: વંશજો:

en: Destination libvirt does not support peer-to-peer migration protocol
gu: લક્ષ્ય libvirt એ peer-to-peer સ્થળાંતર પ્રોટોકોલને આધાર આપતુ નથી

en: Destroy a device on the node.  Note that this command destroys devices on the physical host
gu: નોડ પર ઉપકરણનો નાશ કરો. નોંધો કે જે આ આદેશ ભૌતિક યજમાન પર ઉપકરણોને નાશ કરે છે

en: Destroyed node device '%1$s'
gu: નાશ થયેલ નોડ ઉપકરણ '%1$s'

en: Detach device from an XML <file>
gu: XML <file> માંથી ઉપકરણ છોડો

en: Detach disk device.
gu: ડિસ્ક ઉપકરણ છોડો.

en: Detach network interface.
gu: નેટવર્ક ઈન્ટરફેસ છોડો.

en: Detach node device from its device driver before assigning to a domain.
gu: ડોમેઇનમાં સોંપતા પહેલાં તેનાં ઉપકરણ ડ્રાઇવરમાંથી નોડ ઉપકરણને અલગ કરો.

en: Device
gu: ઉપકરણ

en: Device %1$s already exists
gu: ઉપકરણ %1$s પહેલેથી અસ્તિત્વમાં છે

en: Device %1$s detached
gu: ઉપકરણ %1$s અલગ કરાયેલ છે

en: Device %1$s is already in use
gu: ઉપકરણ %1$s પહેલેથી જ વપરાશમાં છે

en: Device %1$s is behind a switch lacking ACS and cannot be assigned
gu: ઉપકરણ %1$s ACS ઓછુ હોય તેવી સ્વીચની પાછળ છે અને સોંપી શકાતુ નથી

en: Device %1$s is not a bridge
gu: ઉપકરણ '%1$s' એ બ્રિજ નથી

en: Device %1$s not found: could not access %2$s
gu: ઉપકરણ %1$s મળ્યુ નથી: %2$s ને વાપરી શક્યા નહિં

en: Device %1$s re-attached
gu: ઉપકરણ %1$s ફરીથી જોડાયેલ

en: Device %1$s reset
gu: ઉપકરણ %1$s પુન:સુયોજિત

en: Device %1$s un-attached from bridge %2$s
gu: બ્રિજ %1$s માંથી બિનજોડાયેલ ઉપકરણ %2$s

en: Device attached successfully
gu: ઉપકરણ સફળતાપૂર્વક જોડાયેલ છે

en: Device attached to bridge %1$s has no name
gu: બ્રિજ %1$s સાથે જોડાયેલ ઉપકરણ પાસે નામ નથી

en: Device configuration is not compatible: Domain has no USB bus support
gu: ઉપકરણ રૂપરેખાંકન સુસંગત નથી: ડોમેઇન પાસે USB બસ આધાર નથી

en: Device detached successfully
gu: ઉપકરણ સફળતાપૂર્વર અલગ થઇ ગઇ

en: Device is not a fibre channel HBA
gu: ઉપકરણ એ ફાઇબર ચેનલ HBA નથી

en: Device updated successfully
gu: ઉપકરણ સફળતાપૂર્વક સુધારેલ છે

en: Device: %1$s
gu: ઉપકરણ: %1$s

en: Did not find USB device bus:%1$u device:%2$u
gu: USB ઉપકરણ બસ મળી નથી:%1$u ઉપકરણ:%2$u

en: Different inbound and outbound bandwidth is unsupported
gu: વિવિધ ઇનબાઉન્ડ અને આઉટબાઉન્ડ બેન્ડવીથ બિનઆધારભૂત છે

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Disallowing client %1$llu with uid %2$llu
gu: uid %1$llu સાથે %2$llu ક્લાયન્ટ ને પરવાનગી આપી રહ્યા નથી

en: Disk
gu: ડિસ્ક

en: Disk address %1$d:%2$d:%3$d doesn't match target device '%4$s'
gu: ડિસ્ક સરનામું %1$d:%2$d:%3$d લક્ષ્ય ઉપકરણ '%4$s' સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Disk attached successfully
gu: ડિસ્ક એ સફળતાપૂર્વક જોડાઇ ગયુ

en: Disk cache mode %1$s is not supported
gu: ડિસ્ક કેશ સ્થિતિ %1$s આધારભૂત નથી

en: Disk detached successfully
gu: ડિસ્ક સફળતાપૂર્વક અલગ થઇ ગયુ

en: Disk device '%1$s' does not support snapshotting
gu: ડિસ્ક ઉપકરણ '%1$s' સ્નેપશોટીંગને આધાર આપતુ નથી

en: Disk source %1$s must be a character/block device
gu: ડિસ્ક સ્ત્રોત %1$s એ અક્ષર/બ્લોક ઉપકરણ હોવુ જ જોઇએ

en: Disks on SCSI controller %1$d have inconsistent controller models, cannot autodetect model
gu: SCSI નિયંત્રક %1$d પર ડિસ્ક પાસે અસુસંગત નિયંત્રક મોડલ છે, મોડલને સ્વયં શોધી શકાતુ નથી

en: Display per-CPU and total statistics about the domain's CPUs
gu: ડોમેઇનનાં CPUs વિશે પ્રતિ-CPU અને કુલ પરિસ્થિતિઓને દર્શાવો

en: Display the system version information.
gu: સિસ્ટમ જાણકારી અંહિ દર્શાવો.

en: Displays the node's total number of CPUs, the number of online CPUs and the list of online CPUs.
gu: CPUs ની કુલ નોડની સંખ્યાને દર્શાવે છે, ઓનલાઇન CPUs ની સંખ્યા અને ઓનલાઇન CPUs ની યાદી.

en: Do not change process security label
gu: પ્રક્રિયા સુરક્ષા લેબલને બદલાતુ નથી

en: Domain %1$s didn't show up
gu: ડોમેઈન %1$s એ બતાવતુ ન હતુ

en: Domain '%1$d' has to be running because libxenlight will suspend it
gu: ડોમેઇન '%1$d' ચાલી આવે છે કારણ કે libxenlight એ તેને સ્થગિત કરશે

en: Domain '%1$s' is already running
gu: ડોમેઈન '%1$s' પહેલાથી જ ચાલી રહ્યું છે

en: Domain '%1$s' sysinfo are not available
gu: ડોમેઇન '%1$s' sysinfo ઉપલબ્ધ નથી

en: Domain Events
gu: ડોમેઇન ઘટનાઓ

en: Domain XML doesn't contain any disks, cannot deduce datastore and path for VMX file
gu: ડોમેઇન XML કોઇપણ ડિસ્કને સમાવતુ નથી, VMX ફાઇલ માટે માહિતીસંગ્રહ અને પાથનું અનુમાન કરી શકાતુ નથી

en: Domain XML doesn't contain any file-based harddisks, cannot deduce datastore and path for VMX file
gu: ડોમેઇન XML એ કોઇપણ ફાઇલ આધારિત હાર્ડડિસ્કને સમાવતુ નથી, VMX ફાઇલ માટે માહિતીસંગ્રહ અને પાથનું અનુમાન કરી શકાતુ નથી

en: Domain already exists, editing existing domains is not supported yet
gu: ડોમેઇન પહેલેથી અસ્તિત્વ ધરાવે છે. હાલનાં ડોમેઇનમાં ફેરફાર કરવાનું હજુ આધારભૂત નથી

en: Domain description updated successfully
gu: ડોમેઇન વર્ણન સફળતાપૂર્વક સુધારાયું

en: Domain has multiple interfaces matching MAC address %1$s. You must use detach-device and specify the device pci address to remove it.
gu: ડોમેઇન પાસે MAC સરનામાં %1$s ને બંધબેસતા ઘણાં ઇન્ટરફેસ છે. તમારે અલગ સાધન તરીકે વાપરવુ જ જોઇએ અને તેને દૂર કરવા માટે ઉપકરણ pci સરનામાંને સ્પષ્ટ કરો.

en: Domain has no current snapshot
gu: ડોમેઇન પાસે હાલનું સ્નેપશોટ નથી

en: Domain has no managed save image
gu: ડોમેઇન પાસે સંચલિત થયેલ સંગ્રહ ઇમેજ નથી

en: Domain is already active
gu: ડોમેઈન પહેલાથી જ સક્રિય છે

en: Domain is already active or is in state transition
gu: ડોમેન પહેલેથી જ સક્રિય છે અથવા સંક્રમણ સ્થિતિમાં છે

en: Domain is already running
gu: ડોમેઈન પહેલાથી જ ચાલી રહ્યું છે

en: Domain is not active
gu: ડોમેઇન સક્રિય નથી

en: Domain is not active or is in state transition
gu: ડોમેઇન સક્રિય નથી અથવા અસ્થાયી સ્થિતિમાં છે

en: Domain is not paused
gu: ડોમેઇન એ અટકેલ નથી

en: Domain is not powered off
gu: ડોમેઇન બંધ થયેલ નથી

en: Domain is not powered on
gu: ડોમેઇન ચાલુ નથી

en: Domain is not running
gu: ડોમેઈન ચાલી રહ્યું નથી

en: Domain is not suspended
gu: ડોમેઇન અટકાવેલ નથી

en: Domain is not suspended or powered off
gu: ડોમઇન અટકેલ અથવા બંધ થયેલ નથી

en: Domain name contains invalid escape sequence
gu: મોડલ નામ અયોગ્ય અક્ષરોને સમાવે છે

en: Domain not found
gu: ડોમેઈન મળ્યું નહિં

en: Domain not found: %1$s
gu: ડોમેઈન મળ્યું નહિં: %1$s

en: Domain requires KVM, but it is not available. Check that virtualization is enabled in the host BIOS, and host configuration is setup to load the kvm modules.
gu: ડોમેઇનને KVM ની જરૂરિયાત છે, પરંતુ તે ઉપલબ્ધ નથી. ચકાસો કે વર્ચ્યુઅલાઇઝેશન એ યજમાન BIOS માં સક્રિય થયેલ છે. અને રૂપરેખાંકન kvm મોડ્યુલને લાવવા માટે સુયોજિત છે.

en: Domain restored from %1$s
gu: %1$s માંથી ડોમેઈન પુનઃસંગ્રહાયું

en: Domain snapshot %1$s children deleted
gu: ડોમેઇન સ્નેપશોટ %1$s બાળ કાઢી નાંખેલ છે

en: Domain snapshot %1$s created
gu: ડોમેઈન સ્નેપશોટ %1$s બનાવેલ છે

en: Domain snapshot %1$s created from '%2$s'
gu: ડોમેઇન સ્નેપશોટ %1$s એ '%2$s' માંથી બનાવેલ છે

en: Domain snapshot %1$s deleted
gu: ડોમેઈન સ્નેપશોટ %1$s કાઢી નાંખેલ છે

en: Domain snapshot not found
gu: ડોમેઈન સ્નેપશોટ મળ્યુ નથી

en: Domain snapshot not found: %1$s
gu: ડોમેઈન સ્નેપશોટ મળ્યુ નથી: %1$s

en: Domain title can't contain newlines
gu: ડોમેઇન શીર્ષક નવાં વાક્યોને સમાવી શકતુ નથી

en: Domain title updated successfully
gu: ડોમેઇન શીર્ષક સફળતાપૂર્વક સુધરી ગયુ

en: Domain:
gu: ડોમેઇન:

en: Done.
gu: પૂર્ણ થયું.

en: Download length it too large
gu: તેની ડાઉનલોડ લંબાઇ ઘણી લાંબી છે

en: Download volume contents to a file
gu: ફાઇલમાં વોલ્યુમ સમાવિષ્ટોને ડાઉનલોડ કરો

en: Driver state initialization failed
gu: ડ્રાઇવર સ્થિતિ આરંભમાં નિષ્ફળતા

en: Dump
gu: ડમ્પ

en: Dump XML for a domain snapshot
gu: ડોમેઇન સ્નેપશોટ માટે ડમ્પ XML

en: Dump XML of domain information for a saved state file to stdout.
gu: stdout માં સંગ્રહેલ ફાઇલ માટે ડોમેઇનની જાણકારીનાં XML ને ડમ્પ કરો.

en: Dump failed
gu: ડમ્પ નિષ્ફળ

en: Duration not supported. Use 0 for now
gu: સમયગાળો આધારભૂત નથી. અત્યારે 0 વાપરો

en: EOF notify callback must be supplied
gu: EOF સૂચિત કોલબેકને પૂરુ પાડેલ હોવુ જ જોઇએ

en: Edit the XML configuration for a domain.
gu: ડોમેઇન માટે XML રૂપરેખાંકનમાં ફેરફાર કરો.

en: Edit the XML configuration for a network filter.
gu: નેટવર્ક ફિલ્ટર માટે XML રૂપરેખાંકનમાં ફેરફાર કરો.

en: Edit the XML configuration for a network.
gu: નેટવર્ક માટે XML રૂપરેખાંકનમાં ફેરફાર કરો.

en: Edit the XML configuration for a physical host interface.
gu: ભૌતિક યજમાન ઇન્ટરફેસ માટે XML રૂપરેખાંનમાં ફેરફાર કરો.

en: Edit the XML configuration for a storage pool.
gu: સંગ્રહ પુલ માટે XML રૂપરેખાંકનમાં ફેરફાર કરો.

en: Edit the domain XML associated with a saved state file
gu: સંગ્રહ થયેલ પરિસ્થિતિ ફાઇલ સાથે સંકળાયેલ ડોમેઇન XML માં ફેરફાર કરો

en: Edit the domain snapshot XML for a named snapshot
gu: નામવાળા સ્નેપશોટ માટે ડોમેઇન સ્નેપશોટ XML માં ફેરફાર કરો

en: Eject the media
gu: મીડિયાને બહાર કાઢો

en: Empty cpu list for pinning
gu: પિનીંગ માટે ખાલી cpu યાદી

en: Empty response during %1$s
gu: %1$s દરમ્યાન ખાલી જવાબ

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: End of file while reading data
gu: ફાઇલનો અંત જ્યારે માહિતીને વાંચી રહ્યા હોય

en: End of file while reading data: %1$s
gu: ફાઇલનો અંત જ્યારે માહિતીને વાંચી રહ્યા હોય: %1$s

en: End of file while writing data
gu: ફાઇલનો અંત જ્યારે માહિતીને લખી રહ્યા હોય

en: Ensure data previously on a volume is not accessible to future reads
gu: વોલ્યુમ પર પહેલાની માહિતી એ ભવિષ્યમાં વાંચવા માટે વાપરી શકાતી નથી તેની ખાતરી કરો

en: Enter %1$s's password for %2$s
gu: %1$s માટે %2$s નાં પાસવર્ડને દાખલ કરો

en: Enter username for %1$s
gu: %1$s માટે વપરાશકર્તાનામ ને દાખલ કરો

en: Enter username for %1$s [%2$s]
gu: %1$s [%2$s] માટે વપરાશકર્તાનામ ને દાખલ કરો

en: Error creating initial configuration
gu: પ્રારંભનુ રૂપરેખાંકન બનાવી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error from child process creating '%1$s'
gu: બાળ પક્રિયા '%1$s' બનાવી રહ્યુ હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error from child process opening '%1$s'
gu: બાળ પ્રક્રિયા '%1$s' ને ખોલતી વખતે ભૂલ

en: Error getting physical function's '%1$s' virtual_functions
gu: ભૌતિક વિધેયનું '%1$s' virtual_functions મેળવી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error notify callback must be supplied
gu: સુચિત કોલબેક ભૂલને લાગુ કરવી જ જોઇએ

en: Error opening file %1$s
gu: ફાઇલ %1$s ખોલી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error reading secret: %1$s
gu: ગુપ્તતા વાંચી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %1$s

en: Error while building firewall
gu: ભૂલ જ્યારે ફાયરવોલને બનાવી રહ્યા હોય

en: Error while building firewall: %1$s
gu: ભૂલ જ્યારે ફાયરવોલને બનાવી રહ્યા હોય: %1$s

en: Error while processing command's IO
gu: જ્યારે આદેશનાં IO ની પ્રક્રિયા કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error while reading /proc/cgroups
gu: ભૂલ જ્યારે /proc/cgroups ને વાંચી રહ્યા હોય

en: Error while reading the domain name
gu: ભૂલ જ્યારે ડોમેઇન નામને વાંચી રહ્યા હોય

en: Exceeded max iface limit %1$d
gu: વધારેલ મહત્તમ iface મર્યાદા %1$d

en: Executing new processes is not supported on Win32 platform
gu: નવી પ્રક્રિયાઓને ચલાવવાનું Win32 પ્લેટફોર્મ પર આધારભૂત નથી

en: Existing device %1$s has no type
gu: હાલનાં ઉપકરણ %1$s પાસે પ્રકાર નથી

en: Existing device %1$s is already a bridge
gu: હાલનું ઉપકરણ %1$s પહેલેથી બ્રિજ છે

en: Expected at least one file descriptor
gu: ઓછામાં ઓછા એક ફાઇલ વર્ણનકર્તાને ઇચ્છા રાખેલ છે

en: Expected downtime:
gu: ઇચ્છિત ડાઉનટાઇમ:

en: Expected exactly 1 host for the storage pool
gu: સંગ્રહ પુલ માટે ઇચ્છિક ફક્ત ૧ યજમાન

en: Expecting VI API type 'HostAgent' or 'VirtualCenter' but found '%1$s'
gu: VI API પ્રકાર 'HostAgent' અથવા 'VirtualCenter' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%1$s' મળ્યુ

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'ata-hardDisk' or 'disk' but found '%2$s'
gu: VMX નોંધણી '%1$s' ને 'ata-hardDisk' અથવા 'disk'  રાખવાની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%2$s' મળ્યુ

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'buslogic' or 'lsilogic' or 'lsisas1068' or 'pvscsi' but found '%2$s'
gu: 'buslogic' અથવા 'lsilogic' અથવા 'lsisas1068' અથવા 'pvscsi હોઇ તે માટે  VMX નોંધણી '%1$s' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%2$s' મળ્યુ

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'cdrom-image' but found '%2$s'
gu: VMX નોંધણી '%1$s' ને 'cdrom-image' રાખવાની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%2$s' મળ્યુ

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'device' or 'file' but found '%2$s'
gu: VMX નોંધણી '%1$s' એ 'ઉપકરણ' અથવા 'ફાઇલ' હોય તેની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%2$s' મળ્યુ

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'device', 'file' or 'pipe' or 'network' but found '%2$s'
gu: VMX નોંધણી '%1$s' એ 'ઉપકરણ', 'ફાઇલ' અથવા 'પાઇપ' અથવા 'નેટવર્ક' હોય તેની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%2$s' મળ્યુ

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'generated' or 'static' or 'vpx' but found '%2$s'
gu: VMX નોંધણી '%1$s' એ 'પેદા થયેલ' અથવા 'સ્થિર' અથવા 'vpx' હોય તેની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%2$s' મળ્યુ

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'scsi-hardDisk' or 'disk' but found '%2$s'
gu: VMX નોંધણી '%1$s' ને 'scsi-hardDisk' અથવા 'disk' રાખવાની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%2$s' મળ્યુ

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be 'server' or 'client' but found '%2$s'
gu: VMX નોંધણી '%1$s' એ 'સર્વર' અથવા 'ક્લાયન્ટ' હોય તેની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%2$s' મળ્યુ

en: Expecting VMX entry '%1$s' to be MAC address but found '%2$s'
gu: VMX નોંધણી '%1$s' એ  MAC સરનામું હોય તેની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%2$s' મળ્યુ

en: Expecting VMX entry 'config.version' to be 8 but found %1$lld
gu: VMX નોંધણી 'config.version' એ ૮ હોવી એની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ %1$lld મળ્યુ

en: Expecting VMX entry 'memsize' to be an unsigned integer (multiple of 4) but found %1$lld
gu: હસ્તાક્ષર ન થયેલ પૂર્ણાંક (૪ નું ગુણાંક) હોઇ તે માટે VMX નોંધણી 'memsize' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ %1$lld મળ્યુ

en: Expecting VMX entry 'sched.cpu.affinity' to be a comma separated list of unsigned integers but found '%1$s'
gu: હસ્તાક્ષર ન થયેલ પૂર્ણાંકની અલ્પવિરામચિહ્નથી અલગ થયેલ યાદી હોય તે માટે VMX નોંધણી 'sched.cpu.affinity'ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%1$s'મળ્યુ

en: Expecting VMX entry 'sched.cpu.shares' to be an unsigned integer or 'low', 'normal' or 'high' but found '%1$s'
gu: હસ્તાક્ષર ન થયેલ પૂર્ણાંક અથવા 'નીચુ', 'સામાન્ય' અથવા 'ઊંચુ' હોઇ તે માટે VMX નોંધણી 'sched.cpu.shares' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%1$s' મળ્યુ

en: Expecting domain XML attribute 'arch' of entry 'os/type' to be 'i686' or 'x86_64' but found '%1$s'
gu: 'i686' અથવા 'x86_64' હોઇ તે માટે નોંધણી 'os/પ્રકાર' નું ડોમેઇન  XML ગુણધર્મ 'arch' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%1$s' મળ્યુ

en: Expecting domain XML attribute 'cpuset' of entry 'vcpu' to contain at least %1$d CPU(s)
gu: ઓછામાં ઓછા %1$d CPU(s) ને સમાવવા માટે નોંધણી 'vcpu' નાં ડોમેઇન XML ગુણધર્મ 'cpuset' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'fd'
gu: 'fd' સાથે શરૂ કરવા માટે નોંધણી 'ઉપકરણો/ડિસ્ક/લક્ષ્ય' નું ડોમેઇન XML ગુણધર્મ 'dev' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'hd'
gu: 'hd' સાથે શરૂ કરવા માટે નોંધણી 'ઉપકરણો/ડિસ્ક/લક્ષ્ય' નું ડોમેઇન XML ગુણધર્મ 'dev' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'sd'
gu: 'fd' સાથે શરૂ કરવા માટે નોંધણી 'ઉપકરણો/ડિસ્ક/લક્ષ્ય' નું ડોમેઇન XML ગુણધર્મ 'dev' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે

en: Expecting domain XML attribute 'model' of entry 'controller' to be 'buslogic' or 'lsilogic' or 'lsisas1068' or 'vmpvscsi' but found '%1$s'
gu: 'buslogic' અથવા 'lsilogic' અથવા 'lsisas1068' અથવા 'vmpvscsi' હોવા માટે નોંધણી 'નિયંત્રક' નાં ડોમેઇન XML ગુણધર્મ 'મોડલ' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યુ છે પરંતુ '%1$s' મળ્યુ

en: Expecting product 'gsx' or 'esx' or 'embeddedEsx' or 'vpx' but found '%1$s'
gu: પ્રોડક્ટ 'gsx' અથવા 'esx' અથવા 'embeddedEsx' અથવા 'vpx' ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%1$s' મળ્યુ

en: Expecting source '%1$s' of first file-based harddisk to be a VMDK image
gu: VMDK ઇમેજ બનાવવા માટે પહેલાં ફાઇલ આધારિત હાર્ડડિસ્કનાં સ્ત્રોત '%1$s' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે

en: Expecting type '%1$s' but found '%2$s'
gu: પ્રકાર '%1$s' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%2$s' મળ્યુ

en: Expecting type to begin with 'ArrayOf' but found '%1$s'
gu: 'ArrayOf' સાથે શરૂ કરવા પ્રકારની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%1$s' મળ્યુ

en: Expecting virt type to be '%1$s' but found '%2$s'
gu: virt પ્રકાર એ '%1$s' હોય તેની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે પરંતુ '%2$s' મળ્યુ

en: Expiry Time
gu: નિવૃત્ત સમય

en: Extract the snapshot's parent, if any
gu: સ્નેપશોટનાં મુખ્યને કાઢો, જો કોઇપણ હોય

en: FDC bus index %1$d out of [0] range
gu: [૦] સીમાની બહાર FDC બસ અનુક્રમણિકા %1$d

en: FDC controller index %1$d out of [0] range
gu: [૦] સીમાની બહાર FDC નિયંત્રક અનુક્રમણિકા %1$d

en: FDC unit index %1$d out of [0..1] range
gu: [૦..૧] સીમાની બહાર FDC એકમ અનુક્રમણિકા %1$d

en: Failed
gu: નિષ્ફળ

en: Failed set TLS x509 credentials: %1$s
gu: TLS x509 શ્રેયને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા: %1$s

en: Failed to acquire lock
gu: તાળુ મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to acquire pid file '%1$s'
gu: pid ફાઇલ '%1$s' ને પ્રાપ્ત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to add IP address %1$s to IP address cache for interface %2$s
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s માટે IP સરનામાં કેશમાં IP સરનામું %2$s ને ઉમેરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to add netlink event handle watch
gu: નેટલીંક ઘટના સંચાલન વોચને ઉમેરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to add signal handle watch
gu: સંકેત પાઇપ માંથી વાંચવા માટે નિષ્ફળ: %s

en: Failed to allocate PCI device list: %1$s
gu: PCI ઉપકરણ યાદીને ફાળવવામાં નિષ્ફળતા: %1$s

en: Failed to allocate XML buffer
gu: XML બફરની ફાળવણી કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to allocate tty
gu: tty ને ફાળવણી કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to apply capabilities: %1$d
gu: ક્ષમતાઓ લાગુ કરવામાં નિષ્ફળ: %1$d

en: Failed to attach device from %1$s
gu: ઉપકરણને %1$s માંથી જોડવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to attach disk
gu: ડિસ્ક જોડાવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to attach interface
gu: ઇન્ટરફેસને જોડવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to attach to pid %1$u
gu: pid %1$u ને જોડવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to autostart VM '%1$s': %2$s
gu: VM '%1$s' ને આપોઆપ શરૂ કરવાનું નિષ્ફળ : %2$s

en: Failed to autostart storage pool '%1$s': %2$s
gu: VM '%1$s' ને આપોઆપ શરૂ કરવાનું નિષ્ફળ : %2$s

en: Failed to begin network config change transaction
gu: નેટવર્ક રૂપરેખાંકન બદલાવ સ્થળાંતરને શરૂ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to bind cgroup '%1$s' on '%2$s'
gu: '%1$s' પર cgroup '%2$s' બાઇન્ડ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to bind mount directory %1$s to %2$s
gu: %1$s માં માઉન્ટ ડિરેક્ટરી %2$s ને બાંધવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to bind socket to '%1$s'
gu: '%1$s' માં સોકેટને બાંધવાનુ નિષ્ફળ

en: Failed to build pidfile path
gu: pidfile પાથને બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to build pidfile path.
gu: pidfile પાથ બિલ્ડ કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to build pool %1$s
gu: pool %1$s બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to change owner of %1$s to %2$u:%3$u
gu: %1$s ને %2$u માં માલિકને બદલવામાં નિષ્ફળતા:%3$u

en: Failed to change ownership of '%1$s' to %2$d:%3$d
gu: %2$d માં '%1$s' ની માલિકીને સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ:%3$d

en: Failed to chdir into %1$s
gu: %1$s માં chdir ની નિષ્ફળતા

en: Failed to check for domain managed save image
gu: ડોમેઇન સંચાલિત થયેલ સંગ્રહ ઇમેજને ચકાસવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to check for managed save image
gu: સંચાલિત થયેલ સંગ્રહ ઇમેજ માટે ચકાસવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to clean up %1$s
gu: %1$s ને સાફ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to clear security context for agent for %1$s
gu: %1$s માટે ઍજન્ટ માટે સુરક્ષા સંદર્ભને સાફ કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to clear security context for monitor for %1$s
gu: %1$s માટે મોનિટર માટે સુરક્ષા સંદર્ભને સાફ કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to clone vol from %1$s
gu: %1$s માંથી vol ક્લોન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to close bind target %1$s
gu: બાઇન્ડ લક્ષ્ય %1$s ને બંધ કરવામાં અસમર્થ

en: Failed to collect auth credentials
gu: સત્તા ઓળખાણપત્રને એકઠુ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to commit network config change transaction
gu: નેટવર્ક રૂપરેખાંકન બદલાવ સ્થળાંતરને મોકલવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to compare host CPU with %1$s
gu: %1$s સાથે યજમાન CPU ને સરખાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to compile regex %1$s
gu: regex %1$s ને કમ્પાઇલ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to complete action %1$s on media
gu: મિડીયા પર ક્રિયા %1$s ને સમાપ્ત કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to complete tree listing
gu: ટ્રી યાદીકરણને સમાપ્ત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to connect socket to '%1$s'
gu: '%1$s' માં સોકેટને જોડવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to connect to ssh agent
gu: ssh ઍજન્ટને જોડવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to convert '%1$s' to int
gu: int માં '%1$s' ને રૂપાંતર કરવાનુ નિષ્ફળ

en: Failed to convert '%1$s' to unsigned int
gu: હસ્તાક્ષર થયેલ int માં '%1$s' ને રૂપાંતર કરવાનુ નિષ્ફળ

en: Failed to convert '%1$s' to unsigned long long
gu: લાંબી હસ્તાક્ષરમાં '%1$s' ને રૂપાંતર કરવાનુ નિષ્ફળ

en: Failed to copy XML node
gu: XML નોડની નકલ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to count network filters
gu: નેટવર્ક ફિલ્ટરોની ગણતરી કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to count node devices
gu: નોડ ઉપકરણોની ગણતરી કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to count secrets
gu: ખાનગીની ગણતરી કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to create %1$s
gu: %1$s ને બનાવવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to create '%1$s': %2$s
gu: '%1$s' ને બનાવવામાં નિષ્ફળ: %2$s

en: Failed to create SASL client context: %1$d (%2$s)
gu: SASL ક્લાઇન્ટ સંદર્ભ બનાવવામાં નિષ્ફળ: %1$d (%2$s)

en: Failed to create XML
gu: XML બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to create XML config object
gu: XML રૂપરેખા ઑબ્જેક્ટને બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to create bind target %1$s
gu: બાઇન્ડ લક્ષ્ય %1$s ને બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to create bridge node in xml document
gu: xml દસ્તાવેજમાં બ્રિજ નોડને બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to create directory for '%1$s' dev '%2$s'
gu: '%1$s' dev '%2$s' માટે ડિરેક્ટરીને બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to create directory for device %1$s
gu: ઉપકરણ %1$s માટે ડિરેક્ટરીને બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to create domain from %1$s
gu: %1$s માંથી ડોમેઈન બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to create domain save file '%1$s'
gu: ડોમેઇન સંગ્રહ ફાઇલ '%1$s' ને બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to create file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' ને બનાવવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to create file '%1$s': couldn't determine fs type
gu: ફાઇલ '%1$s' ને બનાવવામાં નિષ્ફળતા: fs પ્રકારને નક્કી કરી શક્યા નહિં

en: Failed to create filesystem probe for device %1$s
gu: ઉપકરણ %1$s માટે ફાઇલસિસ્ટમ પ્રોબને બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to create interface node under bridge node in xml document
gu: xml દસ્તાવેજમાં બ્રિજ નોડ હેઠળ ઇન્ટરફેસ નોડને બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to create network from %1$s
gu: %1$s માંથી નેટવર્ક બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to create node device from %1$s
gu: %1$s માંથી નોડ ઉપકઽણ ને બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to create pool %1$s
gu: pool %1$s બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to create pool from %1$s
gu: %1$s માંથી pool બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to create reboot thread, killing domain
gu: રીબુટ થ્રેડને બનાવવાનું નિષ્ફળ, ડોમેઇનને મારી રહ્યા છે

en: Failed to create socket
gu: સોકેટને બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to create symlink '%1$s' to '%2$s'
gu: '%1$s' ને symlink '%2$s' ને બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to create thread to suspend the host
gu: યજમાનને લટકાવવા થ્રેડને બનાવવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to create vol %1$s
gu: vol %1$s બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to create vol from %1$s
gu: %1$s માંથી vol બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to define domain from %1$s
gu: %1$s માંથી ડોમેઈન વ્યાખ્યાયિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to define interface from %1$s
gu: %1$s માંથી ઇન્ટરફેસ ને વ્યાખ્યાયિત કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to define network filter from %1$s
gu: %1$s માંથી નેટવર્ક ફિલ્ટરને વ્યાખ્યાયિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to define network from %1$s
gu: %1$s માંથી નેટવર્ક વ્યાખ્યાયિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to define new bridge interface %1$s
gu: નવુ બ્રિજ ઇન્ટરફેસ %1$s ને વ્યાખ્યાયિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to define new interface %1$s
gu: નવાં ઇન્ટરફેસ %1$s ને વ્યાખ્યાયિત કરતી વખતે નિષ્ફળ

en: Failed to define pool %1$s
gu: pool %1$s વ્યાખ્યાયિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to define pool from %1$s
gu: %1$s માંથી pool વ્યાખ્યાયિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to delete autostart link '%1$s': %2$s
gu: VM '%1$s' ને આપોઆપ શરૂ કરવાનું નિષ્ફળ : %2$s

en: Failed to delete pool %1$s
gu: pool %1$s નો નાશ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to delete secret %1$s
gu: ગુપ્ત %1$s ને કાઢી નાંખવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to delete snapshot %1$s
gu: સ્નેપશોટ %1$s ને કાઢતી વખતે નિષ્ફળતા

en: Failed to delete symlink '%1$s'
gu: symlink '%1$s' ને કાઢી નાંખવા માટે નિષ્ફળ

en: Failed to delete vol %1$s
gu: vol %1$s ને કાઢી નાંખવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to destroy bridge interface %1$s
gu: બ્રિજ ઇન્ટરફેસ %1$s નો નાશ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to destroy domain '%1$d'
gu: ડોમેઈન '%1$d' નો નાશ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to destroy interface %1$s
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s નો નાશ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to destroy network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s નો નાશ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to destroy node device '%1$s'
gu: નોડ ઉપકરણ '%1$s' ને નાશ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to destroy pool %1$s
gu: pool %1$s નો નાશ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to detach device %1$s
gu: ઉપકરણ %1$s ને અલગ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to detach device from %1$s
gu: %1$s માંથી ઉપકરણ છોડવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to detach disk
gu: ડિસ્કને અલગ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to detach interface
gu: ઇન્ટરફેસને અલગ કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to determine if %1$u:%2$u:%3$u:%4$u is a Direct-Access LUN
gu: નક્કી કરવામાં નિષ્ફળ જો %1$u:%2$u:%3$u:%4$u એ Direct-Access LUN છે

en: Failed to determine state of guest: $guest. Not tracking it anymore.
gu: મહેમાનની સ્થિતિને નક્કી કરવામાં નિષ્ફળતા: $guest. તેને કોઇપણ રીતે ટ્રેક કરાતુ નથી.

en: Failed to disconnect from the hypervisor
gu: હાયપરવિઝરમાંથી જોડાણ તોડવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to dump core of domain '%1$d' with libxenlight
gu: libxenlight સાથે ડોમેઇન '%1$d' નાં કોર ડમ્પ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to extract interface information
gu: ઇન્ટરફેસ જાણકારીને કાઢવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to extract interface information or no interfaces found
gu: ઇન્ટરફેસ જાણકારીને લાવવામાં નિષ્ફળતા અથવા ઇન્ટરફેસ મળ્યુ નથી

en: Failed to find SCSI host with wwnn='%1$s', wwpn='%2$s'
gu: wwnn='%1$s', wwpn='%2$s' સાથે SCSI યજમાનને શોધવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to find a node driver
gu: નોડ ડ્રાઇવરને શોધવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to find a node driver: %1$s
gu: નોડ ડ્રાઇવરને શોધવામાં નિષ્ફળ: %1$s

en: Failed to find a secret storage driver
gu: ખાનગી સંગ્રહ ડ્રાઇવરને શોધવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to find a secret storage driver: %1$s
gu: ખાનગી સંગ્રહ ડ્રાઇવર ને શોધવામાં નિષ્ફળ: %1$s

en: Failed to find a storage driver
gu: સંગ્રહ ડ્રાઇવરને શોધવામાં નિષ્ફળે

en: Failed to find a storage driver: %1$s
gu: સંગ્રહ ડ્રાઇવરને શોધવામાં નિષ્ફળ: %1$s

en: Failed to find any %1$s pool sources
gu: કોઇપણ %1$s પુલ સ્ત્રોતોને શોધવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to find group record for gid '%1$u'
gu: gid '%1$u' માટે જૂથ રેકોર્ડને શોધવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to find parent device for %1$s
gu: %1$s માટે મુખ્ય ઉપકરણ ને શોધવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to find the interface
gu: ઇન્ટરફેસ શોધવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to find the interface: %1$s
gu: ઇન્ટરફેસ શોધવામાં નિષ્ફળ: %1$s

en: Failed to find the network
gu: નેટવર્ક શોધવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to find the network: %1$s
gu: નેટવર્ક શોધવામાં નિષ્ફળ: %1$s

en: Failed to find user record for uid '%1$u'
gu: uid '%1$u' માટે વપરાશકર્તા રેકોર્ડ શોધવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to fork as daemon: %1$s
gu: ડોમેઇન તરીકે વિભાજીત કરવામાં નિષ્ફળ: %1$s

en: Failed to format new xml document for bridge %1$s
gu: બ્રિજ %1$s માટે નવું xml દસ્તાવેજનું બંધારણ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to generate UUID
gu: UUID ઉત્પન્ન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get %1$s minor number
gu: %1$s ગૌણ સંખ્યાને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get UUID of created secret
gu: બનાવેલ ખાનગીનાં UUID ને વવાનું નિષ્ફળમેળ

en: Failed to get VNC port. Is this domain using VNC?
gu: VNC પોર્ટને મેળવવામાં નિષ્ફળતા. શું ડોમેઇન VNC વાપરી રહ્યુ છે

en: Failed to get block stats %1$s %2$s
gu: બ્લોક પરિસ્થિતિ %1$s %2$s મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to get capability names of the device
gu: ઉપકરણનાં ક્ષમતા નામોને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get capability numbers of the device
gu: ઉપકરણની ક્ષમતા સંખ્યાઓને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get certificate %1$s distinguished name: %2$s
gu: પ્રમાણપત્ર %1$s અલગ થયેલ નામને મેળવવામાં નિષ્ફળતા: %2$s

en: Failed to get client socket identity
gu: ક્લાયન્ટ સોકેટ ઓળખાણને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get disk information
gu: ડિસ્ક જાણકારી મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to get domain autostart state
gu: ડોમેઇન autostart સ્થિતિને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get domain description xml
gu: ડોમેઇન વર્ણન xml ને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get domain persistence info
gu: સ્થાયી ડોમેઇનની જાણકારી મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get domain state
gu: ડોમેઈન પરિસ્થિતિને મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to get domain's UUID
gu: ડોમેઈનની UUID મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to get host number for iSCSI session with path '%1$s'
gu: પાથ '%1$s' સાથે iSCSI સત્રનાં યજમાન નંબર મેળવવામાં અસમર્થ

en: Failed to get interface information
gu: ઈન્ટરફેસ જાણકારી મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to get interface stats %1$s %2$s
gu: ઈન્ટરફેસ પરિસ્થિતિ %1$s %2$s મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to get memory statistics for domain %1$s
gu: ડોમેઇન %1$s માટે મેમરી પરિસ્થિતિઓને મેળવવાનુ નિષ્ફળ

en: Failed to get network autostart state
gu: નેટવર્ક autostart સ્થિતિને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get network persistence info
gu: નેટવર્ક સ્થાયી જાણકારીને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get node physical info from libxenlight
gu: libxenlight માંથી નોડ ભૌતિક જાણકારીને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get option '%1$s': %2$s
gu: વિકલ્પ '%1$s' ને મેળવવામાં નિષ્ફળતા: %2$s

en: Failed to get pool autostart state
gu: પુલ autostart સ્થિતિને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get pool persistence info
gu: સ્થાયી પુલ જાણકારીને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get scheduler id for domain '%1$d' with libxenlight
gu: libxenlight સાથે ડોમેઇન '%1$d' માટે સંચાલક id ને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get scheduler parameters for domain '%1$d' with libxenlight
gu: libxenlight સાથે ડોમેઇન '%1$d' માટે સંચાલક પરિમાણોને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get snapshot count
gu: સ્નેપશોટ ગણતરીને મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to get the number of active networks
gu: સક્રિય નેટવર્કોની સંખ્યાને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get the number of active pools
gu: સક્રિય પુલની સંખ્યાને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get the number of inactive networks
gu: નિષ્ક્રિય નેટવર્કોની સંખ્યાને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get the number of inactive pools
gu: નિષ્ક્રિય પુલની સંખ્યાને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get uuid of secret
gu: uuid નાં રહસ્યોને મેળવવા નિષ્ફળતા

en: Failed to get valid client socket identity
gu: યોગ્ય ક્લાઇન્ટ સોકેટ ઓળખાણને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get valid client socket identity groups
gu: યોગ્ય ક્લાઇન્ટ સોકેટ ઓળખ જૂથોને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to get version info from libxenlight
gu: libxenlight માંથી આવૃત્તિ જાણકારીને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to initialize TLS session: %1$s
gu: TLS સત્રને શરૂ કરવામાં અસમર્થ: %1$s

en: Failed to initialize libssh2 agent handle
gu: ઘટના સિસ્ટમની શરૂઆત કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to initialize libssh2 known hosts table
gu: libssh2 જાણીતા યજમાન કોષ્ટકનું પ્રારંભ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to initialize libssh2 session
gu: libssh2 સત્રને પ્રારંભ કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to initialize libvirt
gu: libvirt નું પ્રારંભ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to initialize mutex
gu: mute નું પ્રારંભ કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to initialize security drivers
gu: સુરક્ષા ડ્રાઇવરને શરૂ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to initialize storage pool '%1$s': %2$s
gu: સંગ્રહ પુલ '%1$s' ને પ્રારંભ કરવામાં નિષ્ફળતા: %2$s

en: Failed to inquire lock
gu: તાળાની પૂછપરછ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to list active domains
gu: સક્રિય ડોમેઈનોની યાદી મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to list active interfaces
gu: સક્રિય ઇન્ટરફેસોની યાદી મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to list active networks
gu: સક્રિય નેટવર્કોની યાદી મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to list active pools
gu: સક્રિય pool ની યાદી મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to list domains
gu: ડોમેઇનની યાદી કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to list inactive domains
gu: અસક્રિય ડોમેઈનોની યાદી મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to list inactive interfaces
gu: અસક્રિય ઇન્ટરફેસોની યાદી મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to list inactive networks
gu: અસક્રિય નેટવર્કોની યાદી મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to list inactive pools
gu: અસક્રિય pool ની યાદી મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to list interfaces
gu: ઇન્ટરફેસોની યાદી કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to list network filters
gu: નેટવર્ક ફિલ્ટરની યાદી કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to list networks
gu: નેટવર્કની યાદી કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to list node devices
gu: નોડ ઉપકરણોની યાદી કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to list node secrets
gu: ખાનગી નોડની યાદી કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to list persistent guests on $uri
gu: $uri પર સ્થાયી મહેમાનોની યાદી કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to list pools
gu: પુલની યાદી કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to list secrets
gu: ગુપ્તતાઓની યાદી કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to list ssh agent identities
gu: ssh ઍજન્ટ ઓળખાણોની યાદી કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to list storage volumes
gu: સંગ્રહ વોલ્યુમોની યાદી કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to list transient guests
gu: અસ્થાયી મહેમાનોની યાદી કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to list vcpus for domain '%1$d' with libxenlight
gu: libxenlight સાથે ડોમેઇન '%1$d' માટે vcpus ની યાદી કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to list volumes
gu: વોલ્યુમોની યાદી કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to load plugin %1$s: %2$s
gu: પ્લગઇન %1$s ને લાવવાનું નિષ્ફળ: %2$s

en: Failed to make auth credentials
gu: સત્ત ઓળખાણપત્રોને બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to make device %1$s
gu: ઉપકરણ %1$s ને બનાવવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to make directory %1$s readonly
gu: ફક્તવાંચી શક્યા તેવી ડિરેક્ટરી %1$s ને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Failed to make dnsmasq (PID: %1$d) reload config files.
gu: dnsmasq (PID: %1$d) રિલોડ રૂપરેખાંકન ફાઇલોને બનાવવામાં નિષ્ફળતા.

en: Failed to make domain persistent after migration
gu: સ્થળાંતર પછી સ્થાયી ડોમેઇન બનાવવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to make domain persistent after migration: %1$s
gu: સ્થળાંતર પછી સ્થાયી ડોમેઇનને બનાવવાનું નિષ્ફળ: %1$s

en: Failed to make mount %1$s readonly
gu: ફક્ત વાંચી શકાય તેવી માઉન્ટ %1$s ને બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to make new root %1$s readonly
gu: ફક્ત વાંચી શકાય તેવા નવાં રુટ %1$s ને બનાવવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to make path %1$s
gu: પાથ %1$s ને બનાવવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to make root private
gu: ખાનગી રુટને બનાવવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to mkdir %1$s
gu: mkdir %1$s કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to mount %1$s on %2$s type %3$s
gu: %1$s પ્રકાર %2$s પર %3$s ને માઉન્ટ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to mount %1$s on /dev
gu: /dev પર %1$s ને માઉન્ટ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to mount %1$s on /dev/pts
gu: /dev/pts પર %1$s ને માઉન્ટ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to mount %1$s on /proc/meminfo
gu: /proc/meminfo પર %1$s ને માઉન્ટ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to mount devfs on %1$s type %2$s (%3$s)
gu: %1$s પ્રકાર %2$s (%3$s) પર devfs ને માઉન્ટ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to mount device %1$s to %2$s
gu: %1$s માં ઉપકરણ %2$s ને માઉન્ટ કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to mount device %1$s to %2$s as %3$s
gu: %1$s તરીકે %2$s માં ઉપકરણ %3$s ને માઉન્ટ કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to mount device %1$s to %2$s, unable to detect filesystem
gu: %1$s માં ઉપકરણ %2$s ને માઉન્ટ કરવાનું નિષ્ફળ, ફાઇલસિસ્ટમને શોધવાનું અસમર્થ

en: Failed to mount devpts on %1$s
gu: %1$s પર devpts ને માઉન્ટ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to mount directory %1$s as tmpfs
gu: tmpfs તરીકે ડિરેક્ટરી %1$s ને માઉન્ટ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to mount empty tmpfs at %1$s
gu: %1$s પર ખાલી tmpfs ને માઉન્ટ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to move '%1$s' element in xml document
gu: xml દસ્તાવેજમાં %1$s' ઘટકને ખસેડવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to open %1$s
gu: %1$s ને ખોલવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to open '%1$s'
gu: '%1$s' ને ખોલવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to open config space file '%1$s'
gu: રૂપરેખાંકન જગ્યા ફાઇલ '%1$s' ને ખોલવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to open domain image file '%1$s'
gu: ડોમેઇન ઇમેજ ફાઇલ '%1$s' ને ખોલવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to open file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' ખોલવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to open file '%1$s': couldn't determine fs type
gu: ફાઇલ '%1$s'ને ખોલવામાં નિષ્ફળતા: fs પ્રકારને નક્કી કરી શક્યા નહિં

en: Failed to open pid file '%1$s'
gu: pid ફાઇલ '%1$s' ને ખોલવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to open socket to sanlock daemon
gu: sanlock ડિમનનાં સોકેટને ખોલવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to open storage volume with path '%1$s'
gu: પાથ '%1$s' સાથે સંગ્રહ વોલ્યુમને ખોલવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to open tty %1$s
gu: tty %1$s ને ખોલવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to parse PCI config address '%1$s'
gu: PCI રૂપરેખા સરનામાં '%1$s' નું પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to parse bitmap '%1$s'
gu: બીટમેપ '%1$s' ને પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to parse block name %1$s
gu: બ્લોક નામ %1$s પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to parse configuration of %1$s
gu:  %1$s નાં રૂપરેખાંકનનુ પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to parse dir name '%1$s'
gu: ડિરેક્ટરી નામ '%1$s' ને પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to parse domain description xml
gu: ડોમેઇન વર્ણન xml નું પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to parse group '%1$s'
gu: જૂથ '%1$s' નું પદચ્છેદન કરતી વખતે નિષ્ફળ

en: Failed to parse mode '%1$s'
gu: સ્થિતિ '%1$s' ને પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to parse port number
gu: પોર્ટ નંબરને પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to parse positive integer from '%1$s'
gu: '%1$s' માંથી હકારાત્મક પૂર્ણાંકનુ પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to parse snapshot XML from file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' માંથી સ્નેપશોટ XML નું પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to parse uid and gid from '%1$s'
gu: '%1$s' માંથી uid અને gid નું પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to parse user '%1$s'
gu: વપરાશકર્તા '%1$s' નું પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to parse value of URI component %1$s
gu: URI ઘટક %1$s ની કિંમતનું પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to parse vzlist output
gu: vz યાદી આઉટપુટ પદચ્છેદન કરવા માટે નિષ્ફળ

en: Failed to pin vcpu '%1$d' with libxenlight
gu: libxenlight સાથે vcpu '%1$d' ને લગાવવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to pivot root
gu: રુટ પર ફરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to pre-allocate space for file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' માટે જગ્યાને પુન:ફાળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to process SCSI device with sysfs path '%1$s'
gu: sysfs પાથ '%1$s' સાથે SCSI ઉપકરણને પ્રક્રિયા કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to query numad for the advisory nodeset
gu: નોડસેટ સલાહ માટે numad પર પ્રશ્ર્ન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to re-attach PCI device: %1$s
gu: PCI ઉપકરણને ફરી જોડવામાં નિષ્ફળ: %1$s

en: Failed to re-attach device %1$s
gu: ઉપકરણને %1$s ને ફરી જોડવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to read %1$s
gu: '%1$s' ને વાંચવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to read '%1$s'
gu: '%1$s' ને વાંચવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to read /proc/mounts
gu: /proc/mounts ને વાંચવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to read AppArmor profiles list '%1$s'
gu: AppArmor રૂપરેખાઓ યાદી '%1$s' ને વાંચવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to read PCI config space for %1$s
gu: %1$s માટે PCI રૂપરેખાંકન જગ્યાને વાંચવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to read file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' ને વાંચવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to read from signal pipe
gu: સંકેત પાઇપમાંથી વાંચવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to read product/vendor ID for %1$s
gu: %1$s માટે product/vendor ID ને વાંચવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to read the container continue message
gu: સંદેશને ચાલુ રાખવા પાત્રને વાંચવાનું અસમર્થ

en: Failed to readdir for %1$s (%2$d)
gu: %1$s (%2$d) માટે ડિરેક્ટરીને વાંચવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to reboot domain '%1$d' with libxenlight
gu: libxenlight સાથે ડોમેઇન '%1$d' રિબુટ કરવાનુ નિષ્ફળ

en: Failed to reconnect to the hypervisor
gu: હાયપરવિઝર સાથે પુન:જોડાવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to recv file descriptor
gu: ફાઇલ વર્ણનકર્તાને મેળવવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to refresh pool %1$s
gu: pool %1$s તાજુ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to register lock failure action
gu: લૉક નિષ્ફળતા ક્રિયાને રજીસ્ટર કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to register shutdown timeout
gu: બંધ કરવાની સમય સમાપ્તિને રજીસ્ટર કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to register xml namespace '%1$s'
gu: xml namespace '%1$s' રજીસ્ટર કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to release lock
gu: તાળાને ખોલવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to remove domain managed save image
gu: ડોમેઇન સંચાલિત થયેલ સંગ્રહ ઇમેજને દૂર કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to remove managed save file '%1$s'
gu: સંચાલિત થયેલ સંગ્રહ ફાઇલ '%1$s' ને દૂર કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to remove storage volume '%1$s'(%2$s)
gu: સંગ્રહ વોલ્યુમ '%1$s'(%2$s) ને દૂર કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to reserve port %1$zu
gu: પોર્ટ %1$zu ને આરક્ષિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to reset PCI device: %1$s
gu: PCI ઉપકરણને પુન:સુયોજિત કરવાનું નિષ્ફળ: %1$s

en: Failed to reset device %1$s
gu: ઉપકરણ %1$s ને પુન:સુયોજિત કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to resize block device '%1$s'
gu: બ્લોક ઉપકરણ '%1$s' નું માપ બદલવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to resolve device link '%1$s'
gu: ઉપકરણ કડી '%1$s' ને ઉકેલવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to restore PCI config space for %1$s
gu: %1$s માટે PCI રૂપરેખાનાં સ્થાનને પુન:સંગ્રહ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to restore domain from %1$s
gu: %1$s માંથી ડોમેઈન પુનઃસંગ્રહવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to restrict process
gu: પ્રક્રિયાને મર્યાદિત કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to resume domain '%1$d' with libxenlight
gu: libxenlight સાથે ડોમેઇન '%1$d' ને પુન:પ્રાપ્ત કરવાનુ નિષ્ફળ

en: Failed to resume guest %1$s after failure
gu: નિષ્ફળતા પછી મહેમાન %1$s ને પાછુ લાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to retrieve CPU statistics for domain '%1$s'
gu: ડોમેઇન '%1$s' માટે CPU પરિસ્થિતિઓને પ્રાપ્ત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to retrieve current vcpu count
gu: હાલની vcpu ગણતરીને પ્રાપ્ત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to retrieve maximum vcpu count
gu: મહત્તમ vcpu ગણતરીને પ્રાપ્ત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to retrieve ssh host key: %1$s
gu: ssh યજમાન કીને પ્રાપ્ત કરવામાં નિષ્ફળતા: %1$s

en: Failed to retrieve vCPU count from the guest
gu: મહેમાનમાંથી vCPU ગણતરીને પ્રાપ્ત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to rollback network config change transaction
gu: નેટવર્ક રૂપરેખાંકન બદલાવ સ્થળાંતરમાં પાછા જવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to run clone container
gu: ક્લોન પાત્ર ને ચલાવવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to run command '%1$s' to create new iscsi interface
gu: નવા iscsi ઇન્ટરફેસને બનાવવા માટે આદેશ '%1$s' ને ચલાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to run command '%1$s' to update iscsi interface with IQN '%2$s'
gu: IQN '%1$s' સાથે iscsi ઇન્ટરફેસને સુધારવા માટે આદેશ '%2$s' ને ચલાવવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to save domain '%1$d' with libxenlight
gu: libxenlight સાથે ડોમેઇન '%1$d' ને સંગ્રહ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to send continue signal to controller
gu: નિયંત્રકમાં સંકેતને સતત મોકલવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to send file descriptor %1$d
gu: ફાઇલ વર્ણનકર્તા %1$d ને મોકલવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to send request to init control %1$s
gu: init નિયંત્રણ %1$s માં સૂચનાને મોકલવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to set %1$s for %2$s: value too large
gu: %1$s માટે %2$s ને સુયોજિત કરવાનું નિષ્ફળ: કિંમત ઘણી લાંબી છે

en: Failed to set attributes from %1$s
gu: %1$s માંથી ગુણધર્મોને સુયોજિત કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to set bridge delay %1$d in xml document
gu: xml દસ્તાવેજમાં બ્રિજ વિલંબ %1$d ને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to set bridge interface type to 'bridge' in xml document
gu: xml દસ્તાવેજમાં 'bridge' માટે બ્રિજ ઇન્ટરફેસ પ્રકારને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to set close-on-exec flag '%1$s'
gu: close-on-exec ફ્લેગ '%1$s' ને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to set interface name to '%1$s' in xml document
gu: xml દસ્તાવેજમાં '%1$s' માટે ઇન્ટરફેસ નામને સુયોજિત કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to set interface type to '%1$s' in xml document
gu: xml દસ્તાવેજમાં '%1$s' માટે ઇન્ટરફેસ પ્રકારને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to set master bridge interface name to '%1$s' in xml document
gu: xml દસ્તાવેજમાં '%1$s' માટે મુખ્ય બ્રિજ ઇન્ટરફેસ નામને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to set maximum memory for domain '%1$d' with libxenlight
gu: libxenlight સાથે ડોમેઇન '%1$d' માટે મહત્તમ મેમરીને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: Failed to set memory for domain
gu: ડોમેઇન મેમરીને દાને સુયોજિતમાંવનિષ્ફળસમર્થ

en: Failed to set memory for domain '%1$d' with libxenlight
gu: libxenlight સાથે ડોમેઇન '%1$d' માટે મેમરીને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: Failed to set new domain description
gu: નવું ડોમેઇન વર્ણન સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to set new domain title
gu: નવાં ડોમેઇન શીર્ષકને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to set non-blocking file descriptor flag
gu: બિન-બ્લોકીંગ ફાઇલ વર્ણનાકાર ફ્લેગને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to set scheduler parameters for domain '%1$d' with libxenlight
gu: libxenlight સાથે ડોમેઇન '%1$d' માટે સંચાલક પરિમાણોને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to set secret value
gu: ખાનગી કિંમતને સુયોજિત કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to set security context for agent for %1$s
gu: %1$s માટે ઍજન્ટ માટે સુરક્ષા સંદર્ભને સુયોજિત કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to set security context for monitor for %1$s
gu: %1$s માટે મોનિટર માટે સુરક્ષા સંદર્ભને સુયોજિત કરવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to set stp attribute in xml document
gu: xml દસ્તાવેજમાં stp ગુણધર્મને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to set vcpus for domain '%1$d' with libxenlight
gu: libxenlight સાથે ડોમેઇન '%1$d' માટે vcpus ને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to shutdown domain '%1$d' with libxenlight
gu: libxenlight સાથે ડોમેઇન '%1$d' ને બંધ કરવાનુ નિષ્ફળ

en: Failed to start SASL negotiation: %1$d (%2$s)
gu: SASL વાતચીત ને શરૂ કરવા માટે નિષ્ફળ: %1$d (%2$s)

en: Failed to start bridge interface %1$s
gu: બ્રિજ ઇન્ટરફેસ %1$s શરૂ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to start interface %1$s
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s શરૂ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to start job on VM '%1$s': %2$s
gu: VM '%1$s' પર જૉબને શરૂ કરવામાં નિષ્ફળતા: %2$s

en: Failed to start network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s શરૂ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to start pool %1$s
gu: pool %1$s શરૂ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to start the nwfilter driver
gu: nwfilter ડ્રાઇવરને શરૂ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to start the nwfilter driver: %1$s
gu: nwfilter ડ્રાઇવરને શરૂ કરવામાં નિષ્ફળતા: %1$s

en: Failed to stat storage volume with path '%1$s'
gu: પાથ '%1$s' સાથે સંગ્રહ વોલ્યુમની સ્થિતિ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to step SASL negotiation: %1$d (%2$s)
gu: SASL વાટાઘાટ પગલું નિષ્ફળ: %1$d (%2$s)

en: Failed to suspend domain '%1$d' with libxenlight
gu: libxenlight સાથે ડોમેઇન '%1$d' ને અટકાવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to symlink device %1$s to %2$s
gu: '%1$s' માટે PCI ઉપકરણ '%2$s' ને બાંધવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to take snapshot: %1$s
gu: સ્નેપશોટ લેવવાનું નિષ્ફળ: %1$s

en: Failed to terminate process %1$lld with SIG%2$s
gu: પ્રક્રિયા %1$lld ને SIG%2$s સાથે કાઢી નાંખવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to truncate file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' ને બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to truncate volume with path '%1$s' to %2$ju bytes
gu: '%1$s' સાથે %2$ju બાઇટ માટે વોલ્યુમને કાઢવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to truncate volume with path '%1$s' to 0 bytes
gu: '%1$s' સાથે 0 બાઇટ માટે વોલ્યુમને કાઢવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to unbind PCI device '%1$s' from %2$s
gu: '%1$s' માટે PCI ઉપકરણ '%2$s' ને બાંધવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to undefine bridge interface %1$s
gu: બ્રિજ ઇન્ટરફેસ %1$s ને અવ્યાખ્યાયિત કરતી વખતે નિષ્ફળ

en: Failed to undefine interface %1$s
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s ને અવ્યાખ્યાયિત કરવા માટે નિષ્ફળ

en: Failed to undefine network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s અવ્યાખ્યાયિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to undefine network filter %1$s
gu: નેટવર્ક ફિલ્ટર %1$s અવ્યાખ્યાયિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to undefine pool %1$s
gu: pool %1$s અવ્યાખ્યાયિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to unmount '%1$s' and could not detach subtree '%2$s'
gu: '%1$s' ને અનમાઉન્ટ કરવાનું નિષ્ફળ અને સબટ્રી '%2$s' ને જોડી શક્યા નહિં

en: Failed to unmount '%1$s' and could not unmount old root '%2$s'
gu: '%1$s' નું અનમાઉન્ટ કરવામાં નિષ્ફળતા અને જૂનુ રુટ '%2$s' નું અનમાઉન્ટ કરી શક્યા નહિં

en: Failed to update %1$s
gu: %1$s ને સુધારવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to update '%1$s' of node mode for target '%2$s'
gu: લક્ષ્ય '%1$s' માટે નોડ સ્થિતિનાં '%2$s' ને સુધારવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to update device from %1$s
gu: ઉપકરણને %1$s માંથી સુધારવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to update interface link state
gu: ઇન્ટરફેસ કડી સ્થિતિને સુધારવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to update network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s ને સુધારવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to verify peer's certificate
gu: સર્વર પ્રમાણપત્રને ચકાસવાનું અસમર્થ: %s

en: Failed to wipe vol %1$s
gu: vol %1$s કાઢી નાંખવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to write %1$zu bytes to storage volume with path '%2$s'
gu: સંગ્રહ વોલ્યુમમાં %1$zu બાઇટને પાથ '%2$s' સાથે લખવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to write save file header
gu: સંગ્રહ ફાઇલ શીર્ષકને લખવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to write to pid file '%1$s'
gu: pid ફાઇલ '%1$s' લખવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to write vmx file '%1$s'
gu: vmx ફાઇલ '%1$s' લખવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to write xml description
gu: xml વર્ણનને લખવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed! Volume not removed.
gu: નિષ્ફળ! વોલ્યુમ દૂર થયેલ નથી.

en: Failed.
gu: નિષ્ફળ.

en: Failure action %1$s is not supported by sanlock
gu: નિષ્ફળ ક્રિયા %1$s એ sanlock દ્દારા આધારભૂત નથી

en: Failure to mask address
gu: માસ્ક સરનામામાં નિષ્ફળતા

en: Failure while reading log output
gu: નિષ્ફળતા જ્યારે લૉગ આઉટપુટને વાંચી રહ્યા હોય

en: Family 'ipv6' specified for non-IPv6 address '%1$s' in network '%2$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં બિન IPv6 સરનામાં '%2$s'માટે સ્પષ્ટ થયેલ કુટુંબ 'ipv6'

en: Feature %1$s required by CPU model %2$s not found
gu: CPU મોડલ %1$s દ્દારા જરૂરી લક્ષણ %2$s એ મળ્યુ નથી

en: Field kernel memory too long for destination
gu: ક્ષેત્ર કર્નલ મેમરી લક્ષ્ય માટે ઘણુ લાંબુ છે

en: Field name '%1$s' too long
gu: ફાઇલ નામ '%1$s' ઘણી લાંબી છે

en: File '%1$s' has unknown type
gu: ફાઇલ '%1$s' પાસે અજ્ઞાત પ્રકાર છે

en: File bandwidth:
gu: ફાઇલ બેન્ડવીથ:

en: File descriptor returned by udev %1$d does not match node device file descriptor %2$d
gu: udev %1$d દ્દારા પરત થયેલ ફાઇલ વર્ણનકર્તા એ ઉપકરણ ફાઇલ વર્ણનકર્તા %2$d સાથે બંધબેસતા નથી

en: File name '%1$s' doesn't have expected format '/vmfs/volumes/<datastore>/<path>'
gu: ફાઇલનામ '%1$s' પાસે ઇચ્છિત બંધારણ નથી '/vmfs/volumes/<datastore>/<path>'

en: File name '%1$s' refers to non-existing datastore '%2$s'
gu: ફાઇલ નામ '%1$s' એ અસ્તિત્વમાં ન હોય તેવી માહિતીસંગ્રહ '%2$s' નો સંદર્ભ લે છે

en: File processed:
gu: પ્રક્રિયા થયેલ ફાઇલ:

en: File remaining:
gu: બાકી રહેલ ફાઇલ:

en: File total:
gu: કુલ ફાઇલ:

en: Filesystem driver type not supported
gu: ફાઇલસિસ્ટમ ડ્રાઇવર પ્રકાર આધારભૂત નથી

en: Filter '%1$s' is in use.
gu: ફિલ્ટર '%1$s' વપરાશમાં છે.

en: Filtering is not supported by this libvirt
gu: ફિલ્ટરીંગ આ libvirt દ્દારા આધારભૂત નથી

en: Filtering using --type is not supported by this libvirt
gu: --type મદદથી ફિલ્ટરીંગ આ libvirt દ્દારા આધારભૂત નથી

en: Finished
gu: સમાપ્ત

en: First file-based harddisk has no source, cannot deduce datastore and path for VMX file
gu: પ્રથમ ફાઇલ આધારિત હાર્ડડિસ્ક પાસે સ્ત્રોત નથી, VMX ફાઇલ માટે માહિતીસંગ્રહ અને પાથનું અનુમાન કરી શકાતુ નથી

en: Floppy '%1$s' has unsupported type '%2$s', expecting '%3$s' or '%4$s'
gu: ફ્લોપી '%1$s' પાસે બિનઆધારભૂત પ્રકાર '%2$s' છે, '%3$s' અથવા '%4$s' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે

en: Floppy disk index (parsed from '%1$s') is too large
gu: ફ્લોપી ડિસ્ક અનુક્રમણિકા ('%1$s' માંથી પદચ્છેદન થયેલ છે) ઘણુ લાંબુ છે

en: For IPv4, multiple DHCP definitions cannot be specified.
gu: IPv4 માટે, ઘણી DHCP વ્યાખ્યાઓ સ્પષ્ટ કરી શકાતી નથી.

en: For IPv6, multiple DHCP definitions cannot be specified.
gu: IPv6 માટે, ઘણી DHCP વ્યાખ્યાઓ સ્પષ્ટ કરી શકાતી નથી.

en: Forcefully stop a given domain, but leave its resources intact.
gu: આપેલ ડોમેઇનને દબાણપૂર્વક બંધ કરો, પરંતુ તેનાં સ્ત્રોતને છોડો.

en: Forcefully stop a given network.
gu: આપેલ નેટવર્કને દબાણપૂર્વક બંધ કરો.

en: Forcefully stop a given pool. Raw data in the pool is untouched
gu: આપેલ પુલને દબાણપૂર્વક બંધ કરો. પુલમાં રૉ માહિતી અડકેલ નથી

en: Formatting IP address for host '%1$s' failed: %2$s
gu: યજમાન '%1$s' માટે IP સરનામાંને બંધારિત કરવાનુ નિષ્ફળ: %2$s

en: Found invalid device link '%1$s' in '%2$s'
gu: '%1$s' માં અયોગ્ય ઉપકરણ કડી '%2$s' મળી

en: Found unexpected controller model '%1$s' for disk '%2$s'
gu: ડિસ્ક '%1$s' માટે અનિચ્છનીય નિયંત્રક મોડલ '%2$s' મળ્યુ

en: Fully-qualified path of block device
gu: બ્લોક ઉપકરણું સંપૂર્ણ ગુણવત્તાવાળો પાથ

en: Fully-qualified path or target of disk device
gu: ડિસ્ક ઉપકરણનો સંપૂર્ણ ગુણવત્તાવાળો પાથ અથવા લક્ષ્ય

en: GET operation failed
gu: GET પ્રક્રિયા નિષ્ફળ

en: GET operation failed: %1$s
gu: GET પ્રક્રિયા નિષ્ફળ: %1$s

en: GNUTLS call error
gu: GNUTLS call ભૂલ

en: Get block device size info for a domain.
gu: ડોમેઈન માટે બ્લોક ઉપકરણ માપ જાણકારી મેળવો.

en: Get device block stats for a running domain. See man page or use --human for explanation of fields
gu: ચાલી રહેલ ડોમેઈન માટે ઉપકરણ બ્લોક પરિસ્થિતિ મેળવો. ક્ષેત્રોનાં વર્ણન માટે --human વાપરો

en: Get link state of a domain's virtual interface.
gu: ડોમેઇનનો વર્ચ્યુઅલ ઇન્ટરફેસની કડી સ્થિતિને મેળવો.

en: Get memory statistics for a running domain.
gu: ચાલી રહેલ ડોમેઇન માટે મેમરી પરિસ્થિતિઓને મેળવો.

en: Get network interface stats for a running domain.
gu: ચાલી રહેલ ડોમેઈન માટે નેટવર્ક ઈન્ટરફેસ પરિસ્થિતિ મેળવો.

en: Get or set blkio parameters
gu: blkio પરિમાણોને સુયોજિત કરો અથવા મેળવો

en: Get or set memory parameters
gu: મેમરી પરિમાણોને સુયોજિત કરો અથવા મેળવો

en: Get or set node memory parameters
gu: નોડ મેમરી પરિમાણોને મેળવો અથવા સુયોજિત કરો

en: Get or set node memory parameters
        To get the memory parameters, use following command: 
    
        virsh # node-memory-tune
gu: નોડ મેમરી પરિમાણોને મેળવો અથવા સુયોજિત કરો
        મેમરી પરિમાણોને મેળવવા માટે, નીચેનાં આદેશને વાપરો: 
    
        virsh # node-memory-tune

en: Get or set numa parameters
gu: numa પરિમાણોને સુયોજિત અથવા મેળવો

en: Get or set the current blkio parameters for a guest domain.
        To get the blkio parameters use following command: 
    
        virsh # blkiotune <domain>
gu: હાલનાં blkio પરિમાણોને મહેમાન ડોમેઇન માટે મેળવો અથવા સુયોજિત કરો.
        blkio પરિમાણોને મેળવવા માટે નીચેનાં આદેશને વાપરો: 
    
        virsh # blkiotune <domain>

en: Get or set the current memory parameters for a guest domain.
        To get the memory parameters use following command: 
    
        virsh # memtune <domain>
gu: હાલનાં મેમરી પરિમાણોને મહેમાન ડોમેઇન માટે મેળવો અથવા સુયોજિત કરો.
        મેમરી પરિમાણોને મેળવવા માટે નીચેનાં આદેશને વાપરો: 
    
        virsh # memtune <domain>

en: Get or set the current numa parameters for a guest domain.
        To get the numa parameters use following command: 
    
        virsh # numatune <domain>
gu: હાલનાં numa પરિમાણોને મહેમાન ડોમેઇન માટે મેળવો અથવા સુયોજિત કરો.
        numa પરિમાણોને મેળવવા માટે નીચેનાં આદેશને વાપરો: 
    
        virsh # numatune <domain>

en: Get or set the current snapshot
gu: હાલનાં સ્નેપશોટને મેળવો અથવા સુયોજિત કરો

en: Get persistent config failed
gu: સ્થાયી રૂપરેખા મેળવવાનું નિષ્ફળ

en: Get persistent interface state
gu: સ્થાયી ઇન્ટરફેસ સ્થિતિને મેળવો

en: Get the CPU models for an arch.
gu: આર્કિટેક્ચર માટે CPU મોડલ મેળવો.

en: Get the maximum migration bandwidth
gu: મહત્તમ સ્થળાંતર બેન્ડવીથને મેળવો

en: Get the maximum migration bandwidth (in MiB/s) for a domain.
gu: ડોમેઇન માટે મહત્તમ સ્થળાંતર બેન્ડવીથ (MiB/s માં) મેળવો.

en: Get the name of the parent of a snapshot
gu: સ્નેપશોટનાં મુખ્યના નામને મેળવો

en: Get the summary of block devices for a domain.
gu: ડોમેઈન માટે બ્લોક ઉપકરણોનો સારાંશ મેળવો.

en: Get the summary of virtual interfaces for a domain.
gu: ડોમેઇન માટે વર્ચ્યુઅલ ઇન્ટરફેસોનાં સારાંશને મેળવો.

en: Get/set parameters of a domain's virtual interface.
gu: ડોમેઇનનાં વર્ચ્યુઅલ ઇન્ટરફેસનાં પરિમાણોને મેળવો/સુયોજિત કરો.

en: Get/set size of the cache (in bytes) used for compressing repeatedly transferred memory pages during live migration.
gu: જીવંત સ્થળાંતર દરમ્યાન સંકોચાયેલ સતત પરિવહન થતા મેમરી પાનાં માટે વાપરેલ કેશ (બાઇટમાં) નાં માપને મેળવો/સુયોજિત કરો.

en: Got invalid memory size %1$d
gu: અયોગ્ય મેમરી માપ %1$d મળ્યુ

en: Grouped commands:
gu: જૂથ થયેલ આદેશો:

en: Guest agent is not responding
gu: મહેમાન ઍજન્ટ જવાબ આપી રહ્યુ નથી

en: Guest agent is not responding: %1$s
gu: મહેમાન ઍજન્ટ જવાબ આપી રહ્યુ નથી: %1$s

en: Guest agent not available for now
gu: અત્યારે મહેમાન ઍજન્ટ ઉપલબ્ધ નથી

en: HTTP response code %1$d for call to '%2$s'
gu: કોલ માટે HTTP જવાબ કોડ %1$d '%2$s' માં

en: HTTP response code %1$d for call to '%2$s'. Fault is unknown, XPath evaluation failed
gu: HTTP જવાબ કોડ %1$d એ '%2$s' માં કોલ કરવા માટે . દોષ અજ્ઞાત છે, XPath ઇવોલ્યુશન નિષ્ફળ

en: HTTP response code %1$d for call to '%2$s'. Fault is unknown, deserialization failed
gu: HTTP પ્રત્યુત્તર કોડ %1$d '%2$s' માં કોલ માટે. ભૂલ અજ્ઞાત છે, પ્રકાશિત ન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: HTTP response code %1$d for call to '%2$s'. Fault: %3$s - %4$s
gu: HTTP જવાબ કોડ %1$d એ '%2$s' માં કોલ માટે. દોષ: %3$s - %4$s

en: HTTP response code %1$d for download from '%2$s'
gu: HTTP જવાબ કોડ %1$d એ '%2$s' માંથી ડાઉનલોડ માટે

en: HTTP response code %1$d for upload to '%2$s'
gu: HTTP જવાબ કોડ %1$d એ '%2$s'ને અપલોડ માટે

en: Handshake is already complete
gu: હૅન્ડશેક પહેલેથી સમાપ્ત છે

en: Hook for %1$s, failed to find operation #%2$d
gu: %1$s માટે હુક, ક્રિયા #%2$d ને શોધવામાં નિષ્ફળતા

en: Hook script execution failed
gu: હૂક સ્ક્રિપ્ટ અમલીકરણ નિષ્ફળ

en: Hook script execution failed: %1$s
gu: હૂક સ્ક્રિપ્ટ અમલીકરણ નિષ્ફળ: %1$s

en: Host CPU does not provide required features
gu: યજમાન CPU જરૂરી લક્ષણોને પૂરુ પાડતુ નથી

en: Host CPU does not strictly match guest CPU: Extra features
gu: યજમાન CPU એ મહેમાન CPU સાથે બંધબેસતુ નથી: વધારાનાં ગુણધર્મો

en: Host CPU is a superset of CPU described in %1$s
gu: યજમાન CPU એ %1$s માં વર્ણવેલ CPU નું મુખ્ય છે

en: Host CPU provides forbidden features
gu: યજમાન CPU પ્રતિબંધિત લક્ષણોને પૂરુ પાડે છે

en: Host SMBIOS information is not available
gu: યજમાનt SMBIOS જાણકારી ઉપલબ્ધ નથી

en: Host sysinfo extraction not supported on this platform
gu: યજમાન sysinfo નિષ્કર્ષણ આ પ્લેટફોર્મ પર આધારભૂત નથી

en: HostCpuIdInfo register '%1$s' has an unexpected format
gu: HostCpuIdInfo રજીસ્ટર '%1$s' પાસે અનિચ્છનીય બંધારણ છે

en: HostCpuIdInfo register '%1$s' has an unexpected length
gu: HostCpuIdInfo રજીસ્ટર '%1$s' પાસે અનિચ્છનીયં લંબાઇ છે

en: HostPortGroup with name '%1$s' exists already
gu: HostPortGroup એ નામ '%1$s' સાથે પહેલેથી જ અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: HostVirtualSwitch already exists, editing existing ones is not supported yet
gu: HostVirtualSwitch પહેલેથી અસ્તિત્વ ધરાવે છે, હાલનાં એકને ફેરફાર કરવાનું હજુ આધારભૂત નથી

en: Hostdev source %1$s must be a block device
gu: Hostdev સ્ત્રોત %1$s એ બ્લોક ઉપકરણ હોવુ જ જોઇએ

en: Hostname
gu: યજમાનનામ

en: Hostname is needed for host key verification
gu: યજમાન કી ચકાસણી માટે યજમાનનામ જરૂરી છે

en: Hostname of '%1$s' is unset
gu: '%1$s' નું યજમાનનામ સુયોજિત નથી

en: Human monitor command is not available to run %1$s
gu: માણસ મોનિટર આદેશ એ %1$s ને ચલાવવા માટે ઉપલબ્ધ નથી

en: Hybrid-Suspend
gu: હાઇબ્રીડ અટકાવો

en: HyperV spinlock retry count differs: source: '%1$u', destination: '%2$u'
gu: HyperV spinlock પુન:પ્રયત્ન ગણતરી અલગ પડે છે: સ્ત્રોત: '%1$u', લક્ષ્ય: '%2$u'

en: HyperV spinlock retry count must be at least 4095
gu: HyperV spinlock પુન:પ્રયત્ન ગણતરી એ ઓછામાં ઓછુ ૪૦૯૫ હોવુ જ જોઇએ

en: I/O Error
gu: I/O ભૂલ

en: I/O error
gu: I/O ભૂલ

en: ID of a screen to take screenshot of
gu: નો સ્ક્રીનશોટ લેવા માટે સ્ક્રીનનું ID

en: IDE bus index %1$d out of [0..1] range
gu: [૦..૧] સીમાની બહાર IDE બસ અનુક્રમણિકા %1$d

en: IDE controller index %1$d out of [0] range
gu: [૦] સીમાની બહાર IDE નિયંત્રક અનુક્રમણિકા %1$d

en: IDE disk index (parsed from '%1$s') is too large
gu: IDE ડિસ્ક અનુક્રમણિકા ('%1$s' માંથી પદચ્છેદન થયેલ છે) ઘણુ લાંબુ છે

en: IDE unit index %1$d out of [0..1] range
gu: [૦..૧] સીમાની બહાર IDE એકમ અનુક્રમણિકા %1$d

en: IFLA_PORT_SELF is missing
gu: IFLA_PORT_SELF ગેરહાજર છે

en: IFLA_VF_PORTS is missing
gu: IFLA_VF_PORTS ગેરહાજર છે

en: IP address
gu: IP સરનામું

en: IP address lookup for host '%1$s' failed: %2$s
gu: યજમાન '%1$s' માટે IP સરનામાંને જોવાનુ નિષ્ફળ: %2$s

en: IP parameter must be given since libvirt was not compiled with IP address learning support
gu: IP પરિમાણને આપેલ હોવુ જ જોઇએ જ્યાં સુધી libvirt IP સરનામાં આધાર શીખવા સાથે કમ્પાઇલ થયેલ ન હતુ

en: IP parameter must be provided since snooping the IP address does not work possibly due to missing tools
gu: IP પરિમાણને પૂરુ પાડવુ જ જોઇએ જ્યાં સુધી IP સરનામાંનુ સ્નુપીંગ ગેરહાજર સાધનોને કારણે બરાબર રીતે કામ કરતુ નથી

en: ISession object is null
gu: ISession ઑબ્જેક્ટ null છે

en: IVirtualBox object is null
gu: IVirtualBox ઑબ્જેક્ટ null છે

en: Identity attribute is already set
gu: ઓળખાણ ગુણધર્મ પહેલેથી સુયોજિત છે

en: Ignoring guests on $uri URI
gu: $uri URI પર મહેમાનોને અવગણી રહ્યા છે

en: Image file for %1$s %2$s '%3$s' has unsupported suffix, expecting '%4$s'
gu: %1$s %2$s '%3$s' માટે ઇમેજ ફાઇલ પાસે બિનઆધારભૂત ઉપસર્ગ છે, '%4$s' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે

en: In use
gu: વપરાશમાં છે

en: Incoming cookie data had unexpected UUID %1$s vs %2$s
gu: ઇનકમીંગ કુકી માહિતી પાસે અનિચ્છનીય UUID %1$s વિરુદ્દ %2$s હતુ

en: Incoming cookie data had unexpected name %1$s vs %2$s
gu: ઇનકમીંગ કુકી માહિતી પાસે અનિચ્છનીય નામ %1$s વિરુદ્દ %2$s હતુ

en: Inconsistent SCSI controller model ('%1$s' is not '%2$s') for SCSI controller index %3$d
gu: અસુસંગત SCSI નિયંત્રક મોડલ ('%1$s' એ '%2$s' નથી) SCSI નિયંત્રક અનુક્રમણિકા %3$d માટે

en: Incorrect data type
gu: અયોગ્ય માહિતી પ્રકાર

en: Incorrect xpath '%1$s'
gu: અયોગ્ય xpath '%1$s'

en: Init pid is not yet available
gu: Init pid હજુ ઉપલબ્ધ નથી

en: Init process ID is not yet known
gu: Init પ્રક્રિયા ID હજુ જાણીતી નથી

en: Initialization of %1$s state driver failed: %2$s
gu: %1$s સ્થિતિ ડ્રાઇવરનો પ્રારંભ નિષ્ફળ: %2$s

en: Inject NMI to the guest
gu: મહેમાનમાં NMI ને દાખલ કરો

en: Inject NMI to the guest domain.
gu: મહેમાન ડોમેઇનમાં NMI ને દાખલ કરો

en: Insert the media
gu: મીડિયા દાખલ કરો

en: Instantiation of rules failed on interface '%1$s'
gu: ઇન્ટરફેસ '%1$s' પર સ્થાપનનનાં નિયમો નિષ્ફળ

en: Interface
gu: ઈન્ટરફેસ

en: Interface %1$s XML configuration edited.
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s XML રૂપરેખાંકન ફેરફાર થયેલ છે.

en: Interface %1$s XML configuration not changed.
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s XML રૂપરેખાંકન બદલાયેલ નથી.

en: Interface %1$s defined from %2$s
gu: %1$s માંથી વ્યાખ્યાયિત થયેલ ઇન્ટરફેસ %2$s

en: Interface %1$s destroyed
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s નાશ કરાયેલ છે

en: Interface %1$s started
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s શરૂ થઈ ગયું

en: Interface %1$s undefined
gu: ઈન્ટરફેસ %1$s એ અવ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: Interface (dev: %1$s) not found.
gu: ઇન્ટરફેસ (dev: %1$s) મળ્યુ નથી.

en: Interface (mac: %1$s) not found.
gu: ઇન્ટફેસ (mac: %1$s) મળ્યુ નથી.

en: Interface attached successfully
gu: ઇન્ટરફેસ એ સફળતાપૂર્વક જોડાઇ ગયુ

en: Interface detached successfully
gu: ઇન્ટરફેસ સફળતાપૂર્વક અલગ થઇ ગયુ

en: Interface name from config %1$s doesn't match given supplied name %2$s
gu: રૂપરેખાંકન %1$s માંથી ઇન્ટરફેસ નામ આપેલ લાગુ થયેલ નામ %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Interface not found
gu: ઇન્ટરફેસ શોધાયુ નથી

en: Interface not found: %1$s
gu: ઇન્ટરફેસ શોધાયુ નથી: %1$s

en: Interface type hostdev is currently supported on SR-IOV Virtual Functions only
gu: ઇન્ટરફેસ પ્રકાર hostdev ફક્ત હાલમાં SR-IOV વર્ચ્યુઅલ વિધેયો પર આધારભૂત છે

en: Invalid BIOS 'date' format
gu: અયોગ્ય BIOS 'તારીખ' બંધારણ

en: Invalid CPU feature name
gu: અયોગ્ય CPU લક્ષણ નામ

en: Invalid CPU feature policy
gu: અયોગ્ય CPU લક્ષણ પોલિસી

en: Invalid CPU vendor string '%1$s'
gu: અયોગ્ય CPU વિક્રેતા શબ્દમાળા '%1$s'

en: Invalid IP address in network '%1$s' DNS HOST record
gu: નેટવર્ક '%1$s' DNS HOST રેકોર્ડમાં અયોગ્ય IP સરનામું

en: Invalid IP address in static host definition for network '%1$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માટે સ્થિર યજમાન વ્યાખ્યામાં અયોગ્ય IP સરનામું

en: Invalid NULL callback provided
gu: અમાન્ય NULL કોલબેક પૂરુ પાડેલ છે

en: Invalid PCI address %1$s. Only PCI buses up to %2$zu are available
gu: અયોગ્ય PCI સરનામું %1$s. ફક્ત PCI બસ એ %2$zu સુધી ઉપલબ્ધ છે

en: Invalid PCI address %1$s. Only PCI domain 0 is available
gu: અયોગ્ય PCI સરનામું %1$s. ફક્ત PCI ડોમેઇન 0 ઉપલબ્ધ છે

en: Invalid PCI address %1$s. function must be <= %2$u
gu: અયોગ્ય PCI સરનામું %1$s. વિધેય <= %2$u હોવુ જ જોઇએ

en: Invalid PCI address %1$s. slot must be <= %2$zu
gu: અયોગ્ય PCI સરનામું %1$s: સ્લોટ <= %2$zu હોવુ જ જોઇએ

en: Invalid PCI address %1$s. slot must be >= %2$zu
gu: અયોગ્ય PCI સરનામું %1$s. સ્લોટ >= %2$zu હોવુ જ જોઇએ

en: Invalid PID %1$d for VM
gu: VM માટે અયોગ્ય PID %1$d

en: Invalid STP state value %1$d received for '%2$s'. Must be -1, 0, or 1.
gu: અયોગ્ય STP સ્થિતિ કિંમત %1$d એ '%2$s' માટે મળેલ છે. -૧, ૦, અથવા ૧ હોવુ જ જોઇએ.

en: Invalid adapter name '%1$s' for SCSI pool
gu: SCSI પુલ માટે અયોગ્ય ઍડપ્ટર નામ '%1$s'

en: Invalid address '%1$s' in network '%2$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં અયોગ્ય સરનામું '%2$s'

en: Invalid address for a USB device
gu: USB ઉપકરણ માટે અયોગ્ય સરનામું

en: Invalid address.
gu: અયોગ્ય સરનામું.

en: Invalid argument
gu: અમાન્ય દલીલ

en: Invalid authentication method: '%1$s'
gu: અયોગ્ય સત્તાધિકરણ પદ્દતિ: '%1$s'

en: Invalid boolean value for field '%1$s'
gu: ક્ષેત્ર '%1$s' માટે અયોગ્ય બુલિયન કિંમત

en: Invalid bridge mac address '%1$s' in network '%2$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં અમાન્ય બ્રિજ mac સરનામું '%2$s'

en: Invalid bus type '%1$s' for disk
gu: ડિસ્ક માટે અયોગ્ય બસ પ્રકાર '%1$s'

en: Invalid bus type '%1$s' for floppy disk
gu: ફ્લોપી ડિસ્ક માટે અયોગ્ય બસ પ્રકાર '%1$s'

en: Invalid call
gu: અયોગ્ય કોલ

en: Invalid call, no mutex
gu: અયોગ્ય કોલ, mutex નથી

en: Invalid call, no session
gu: અયોગ્ય કોલ, સત્ર નથી

en: Invalid capability type
gu: અયોગ્ય ક્ષમતા પ્રકાર

en: Invalid certificate
gu: અયોગ્ય પ્રમાણપત્ર

en: Invalid chain name '%1$s'. Please use a chain name called '%2$s' or any of the following prefixes:
gu: અયોગ્ય કતાર નામ '%1$s'. મહેરબાની કરીને કતાર નામ '%2$s' ને વાપરો અથવા નીચેનાં ઉપસર્ગોમાંથી કોઇપણને વાપરો:

en: Invalid character '%1$c' in id '%2$s' of network '%3$s'
gu: અયોગ્ય અક્ષર '%1$c' એ id '%2$s' માં નેટવર્ક '%3$s' નું

en: Invalid class ID %1$d
gu: અયોગ્ય વર્ગ ID %1$d

en: Invalid collection period value '%1$d'
gu: અયોગ્ય સંગ્રહ સમયગાળો કિંમત '%1$d'

en: Invalid compressed save format %1$d
gu: અયોગ્ય સંકુચિત સંગ્રહ બંધારણ %1$d

en: Invalid context
gu: અયોગ્ય સંદર્ભ

en: Invalid cpuNum in %1$s
gu: %1$s માં અયોગ્ય cpuNum

en: Invalid data provided by guest agent
gu: મહેમાન ઍજન્ટ દ્દારા પૂરી પાડેલ અયોગ્ય માહિતી

en: Invalid device %1$s driver file %2$s is not a symlink
gu: અયોગ્ય ઉપકરણ %1$s ડ્રાઇવર ફાઇલ %2$s એ સીમલીંક નથી

en: Invalid device %1$s iommu_group file %2$s is not a symlink
gu: અયોગ્ય ઉપકરણ %1$s iommu_group ફાઇલ %2$s સીમલીંક નથી

en: Invalid device type supplied: %1$s
gu: લાગુ થયેલ અયોગ્ય ઉપકરણ પ્રકાર: %1$s

en: Invalid domain state %1$s
gu: અયોગ્ય ડોમેઈન સ્થિતિ %1$s

en: Invalid domain supplied
gu: લાગુ થયેલ અયોગ્ય ડોમેઇન

en: Invalid driver type: %1$d
gu: અયોગ્ય ડ્રાઇવર પ્રકાર: %1$d

en: Invalid duration
gu: અમાન્ય સમયગાળો

en: Invalid enslaved interface name '%1$s' seen for bond '%2$s'
gu: બોન્ડ '%1$s' માટે અયોગ્ય ગુલામ બનેલ ઇન્ટરફેસ નામ '%2$s'

en: Invalid environment name, it must begin with a letter or underscore
gu: અયોગ્ય પર્યાવરણ નામ, તે અક્ષર અથવા અધોરેખા સાથે શરૂ થવુ જ જોઇએ

en: Invalid environment name, it must contain only alphanumerics and underscore
gu: અયોગ્ય પર્યાવરણ નામ, તે ફક્ત આલ્ફાન્યૂમેરિક અને અધોરેખાને સમાવવુ જ જોઇએ

en: Invalid fallback attribute
gu: અયોગ્ય ફૉલબેક ગુણધર્મ

en: Invalid floppy device name: %1$s
gu: અયોગ્ય ફ્લોપી ઉપકરણ નામ: %1$s

en: Invalid format for 'bonding/arp_validate' for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/arp_validate' માટે અયોગ્ય બંધારણ

en: Invalid format for 'bonding/mode' for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/mode' માટે અયોગ્ય બંધારણ

en: Invalid forwarder IP address '%1$s' in network '%2$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં અયોગ્ય ફોર્વડર IP સરનામું '%2$s'

en: Invalid harddisk device name: %1$s
gu: અયોગ્ય હાર્ડડિસ્ક ઉપકરણ નામ: %1$s

en: Invalid hook name for #%1$d
gu: #%1$d માટે અયોગ્ય હુક નામ

en: Invalid host key verification method: '%1$s'
gu: અયોગ્ય યજમાન કી ચકાસણી પદ્દતિ: '%1$s'

en: Invalid ipv6 setting '%1$s' in network '%2$s'
gu: નેટવર્ક %1$s માં અયોગ્ય ipv6 સુયોજન '%2$s'

en: Invalid lookup from '%1$s'
gu: '%1$s' માંથી અયોગ્ય જોવાનું

en: Invalid lookup of '%1$s' from '%2$s'
gu: '%1$s' માંથી '%2$s' નું અયોગ્ય જોવાનુ

en: Invalid mode attribute '%1$s'
gu: અમાન્ય સ્થિતિ ગુણધર્મ '%1$s'

en: Invalid mode: %1$s
gu: અયોગ્ય સ્થિતિ: %1$s

en: Invalid multicast bridge mac address '%1$s' in network '%2$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં અયોગ્ય મલ્ટીકાસ્ટ બ્રિજ mac સરનામું '%2$s'

en: Invalid netmask '%1$s' for address '%2$s' in network '%3$s' (both must be IPv4)
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં સરનામાં '%2$s' માટે અયોગ્ય નેટમાસ્ક '%3$s' (બંને IPv4 હોવુ જ જોઇએ)

en: Invalid netmask '%1$s' in network '%2$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં અયોગ્ય નેટમાસ્ક '%2$s'

en: Invalid network filter
gu: અયોગ્ય નેટવર્ક ફિલ્ટર

en: Invalid network filter: %1$s
gu: અયોગ્ય નેટવર્ક ફિલ્ટર: %1$s

en: Invalid nvram format: '%1$s'
gu: અયોગ્ય nvram બંધારણ: '%1$s'

en: Invalid or not yet handled value '%1$s' for VMX entry '%2$s' for device type '%3$s'
gu: ઉપકકરણ પ્રકાર '%1$s' માટે VMX નોંધણી '%2$s' માટે અયોગ્ય અથવા હજુ સંચાલિત થયેલ કિંમત '%3$s'

en: Invalid parameter
gu: અયોગ્ય પરિમાણ

en: Invalid partial specification for virtio ccw address
gu: virtio ccw સરનામાં માટે અયોગ્ય શરૂઆતી સ્પષ્ટીકરણ

en: Invalid partition type
gu: અયોગ્ય પાર્ટીશન પ્રકાર

en: Invalid pool type '%1$s'
gu: અયોગ્ય પુલ પ્રકાર '%1$s'

en: Invalid port number: %1$s
gu: અયોગ્ય પોર્ટ નંબર: %1$s

en: Invalid port range '%1$u-%2$u'.
gu: અયોગ્ય પોર્ટ સીમા '%1$u-%2$u'.

en: Invalid prefix or netmask for '%1$s'
gu: અયોગ્ય ઉપસર્ગ અથવા '%1$s' માટે નેટમાસ્ક

en: Invalid relative path '%1$s'
gu: અયોગ્ય સંબંધિત પાથ '%1$s'

en: Invalid secret
gu: અયોગ્ય ખાનગી

en: Invalid secret: %1$s
gu: અયોગ્ય ખાનગી: %1$s

en: Invalid security label %1$s
gu: અયોગ્ય સુરક્ષા લેબલ %1$s

en: Invalid security label '%1$s'
gu: અયોગ્ય સુરક્ષા લેબલ '%1$s'

en: Invalid state '%1$s' in domain snapshot XML
gu: ડોમેઇન સ્નેપશોટ XML માં અયોગ્ય સ્થિતિ '%1$s'

en: Invalid state for this operation
gu: આ ક્રિયા માટે અયોગ્ય પરિસ્થિતિ

en: Invalid state transition
gu: અમાન્ય સ્થિતિ સંક્રમણ

en: Invalid string '%1$s' for escape sequence
gu: એસ્કેપ ક્રમ માટે અયોગ્ય શબ્દમાળા '%1$s'

en: Invalid suspend target
gu: અયોગ્ય લટકેલ લક્ષ્ય

en: Invalid syntax for --set, expecting name=value
gu: --set માટે અયોગ્ય સિન્ટેક્ષ, name=value ની આશા રાખી રહ્યા છે

en: Invalid target
gu: અમાન્ય લક્ષ્ય

en: Invalid to specify MAC address '%1$s' in network '%2$s' IPv6 static host definition
gu: નેટવર્ક '%1$s' IPv6 સ્થિર યજમાન વ્યાખ્યામાં MAC સરનામાં '%2$s'ને સ્પષ્ટ કરવાનું અયોગ્ય

en: Invalid type '%1$s' requested for parameter '%2$s', actual type is '%3$s'
gu: પરિમાણ '%1$s' માટે સૂચિત અયોગ્ય પ્રકાર '%2$s', ચોક્કસ પ્રકાર '%3$s' છે

en: Invalid use of 'floor' on interface with MAC address %1$s - network '%2$s' has no inbound QoS set
gu: MAC સરનામાં %1$s સાથે ઇન્ટરફેસ પર 'floor' નો અયોગ્ય વપરાશ - નેટવર્ક '%2$s' પાસે ઇનબાઉન્ડ QoS સુયોજન છે

en: Invalid value '%1$s' for '%2$s'
gu: '%1$s' માટે અયોગ્ય કિંમત '%2$s'

en: Invalid value '%1$s' for VMX entry '%2$s'
gu: VMX નોંધણી '%1$s' માટે અયોગ્ય કિંમત '%2$s'

en: Invalid value for field '%1$s': expected double
gu: ક્ષેત્ર '%1$s' માટે અમાન્ય કિંત: ઇચ્છિત બમણું

en: Invalid value for field '%1$s': expected int
gu: ક્ષેત્ર '%1$s' માટે અમાન્ય કિંત: ઇચ્છિત int

en: Invalid value for field '%1$s': expected long long
gu: ક્ષેત્ર '%1$s' માટે અયોગ્ય કિંમત: લાંબુ લાંબુ ઇચ્છા રાખેલ છે

en: Invalid value for field '%1$s': expected unsigned int
gu: ક્ષેત્ર '%1$s' માટે અયોગ્ય કિંમત: ઇચ્છિત હસ્તાક્ષર ન થયેલ int

en: Invalid value for field '%1$s': expected unsigned long long
gu: ક્ષેત્ર '%1$s' માટે અયોગ્ય કિંમત: હસ્તાક્ષર ન થયેલ લાંબા લાંબાની ઇચ્છા રાખેલ છે

en: Invalid value for number of CPUs to show
gu: બતાવવા માટે CPUs ની સંખ્યા માટે અયોગ્ય કિંમત

en: Invalid value for start CPU
gu: પ્રારંભિક CPU માટે અયોગ્ય કિંમત

en: Invalid value for timeout
gu: સમય સમાપ્તિ માટે અમાન્ય કિંમત

en: Invalid value of %1$d for I/O weight
gu: I/O વજન માટે %1$d ની અયોગ્ય કિંમત

en: Invalid vendor element in CPU model %1$s
gu: CPU મોડેલ %1$s માં અયોગ્ય વિક્રેતા ઘટક

en: Invalid vport operation (%1$d)
gu: અયોગ્ય vport ક્રિયા (%1$d)

en: Invocation of %1$s returned an error: %2$s (%3$d)
gu: %1$s પાછી મળેલ ભૂલનું ઇન્વોકેશન: %2$s (%3$d)

en: Invoke fstrim on domain's mounted filesystems.
gu: ડોમેઇનની માઉન્ટ થયેલ ફાઇલસિસ્ટમો પર fstrim ને બોલાવો.

en: Iterator ID exceeds maximum ID of %1$u
gu: પુનરાવર્તક ID એ %1$u નાં મહત્તમ ID ને ઓળંગે છે

en: Job submission failed on interface '%1$s'
gu: ઇન્ટરફેસ '%1$s' પર જોબ રજૂઆત નિષ્ફળ

en: Job type:
gu: જોબ પ્રકાર:

en: Just a hint to ignore contiguous free ranges smaller than this (Bytes)
gu: આનાં કરતા નાની સતત મુક્ત સીમાઓને અવગણવા માટે ફક્ત ઇશારો કરો (બાઇટ)

en: Kernel does not support private devpts
gu: કર્નલ એ ખાનગી devpts ને આધાર આપતુ નથી

en: Kernel doesn't support user namespace
gu: કર્નલ વપરાશકર્તા નામજગ્યાને આધાર આપતુ નથી

en: Key of the current session differs from the key at last login
gu: છેલ્લા પ્રવેશે કીમાંથી વર્તમાન સક્ષની કીથી અલગ છે

en: Lease %1$s in lockspace %2$s already exists
gu: lockspace %1$s માં લીઝ %2$s એ પહેલેથી અસ્તિત્વમાં છે

en: Lease %1$s in lockspace %2$s does not exist
gu: lockspace %1$s માં લીઝ %2$s અસ્તિત્વમાં નથી

en: Lease path '%1$s' exceeds %2$d characters
gu: લીઝ પાથ '%1$s' એ %2$d અક્ષરોને વધારે છે

en: Library '%1$s' doesn't exist
gu: લાઇબ્રેરી '%1$s' અસ્તિત્વમાં નથી

en: Library function returned error but did not set virError
gu: લાઇબ્રેરી વિધેયને ભૂલ પરત મળે થે પરંતુ virError ને સુયોજિત કર્યુ નથી

en: List snapshots for a domain
gu: ડોમેઇન માટે સ્નેપશોટની યાદી કરો

en: Load the 'tun' module to enable networking for QEMU guests
gu: QEMU મહેમાનો માટે નેટવર્કીંગને સક્રિય કરવા માટે 'tun' મોડ્યુલને લાવો

en: Load the 'vhost_net' module to improve performance of virtio networking
gu: virtio નેટવર્કીંગનાં પ્રભાવને સુધારવા માટે 'vhost_net' ને લાવો

en: Location:
gu: સ્થાન:

en: Lockspace for path %1$s already exists
gu: પાથ %1$s માટે Lockspace પહેલેથી અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: Lockspace for path %1$s does not exist
gu: પાથ %1$s માટે Lockspace અસ્તિત્વમાં નથી

en: Lockspace location %1$s exists, but is not a directory
gu: લૉકસ્પેસ સ્થાન %1$s અસ્તિત્વમાં છે, પરંતુ ડિરેક્ટરી નથી

en: Lockspace path '%1$s' exceeded %2$d characters
gu: લૉકસ્પેસ પાથ '%1$s' એ %2$d અક્ષરોને વધારેલ છે

en: Lockspace resource '%1$s' is locked
gu: લૉકસ્પેસ સ્ત્રોત '%1$s' નું તાળુ મારેલ છે

en: Lockspace resource '%1$s' is not locked
gu: લૉકસ્પેસ સ્ત્રોત %1$s' નું તાળુ મારેલ છે

en: Lookup of value at index %1$u resulted in a NULL pointer
gu: અનુક્રમણિકા %1$u પર કિંમતનું લુકઅપ એ NULL પોઇંટરમા પરિણમે છે

en: Lost connection to destination host
gu: લક્ષ્ય યજમાનનું ખોવાયેલ જોડાણ

en: MAC Address
gu: MAC સરનામું

en: MAC address
gu: MAC સરનામું

en: MCS level for existing domain label %1$s already reserved
gu: હાલનું ડોમેઇન લેબલ %1$s માટે MCS સ્તર પહેલેથી આરક્ષિત થયેલ છે

en: Malformatted array index
gu: મેલફોર્મ થયેલ એરે અનુક્રમણિકા

en: Malformatted iterator id
gu: મેલફોર્મ થયેલ પુનરાવર્તક id

en: Malformatted variable
gu: મેલફોર્મ થયેલ ચલ

en: Malformed 'floor_sum' attribute: %1$s
gu: મેલફોર્મ થયેલ 'floor_sum' ગુણધર્મ: %1$s

en: Malformed 'uri_aliases' config entry '%1$s', aliases may only contain 'a-Z, 0-9, _, -'
gu: મેલફોર્મ થયેલ 'uri_aliases' રૂપરેખાંકન નોંધણી '%1$s', ઉપસર્ગો ફક્ત 'a-Z, 0-9, _, -' ને સમાવી શકે છે

en: Malformed 'uri_aliases' config entry '%1$s', expected 'alias=uri://host/path'
gu: મેલફોર્મ થયેલ 'uri_aliases' રૂપરેખાંકન નોંધણી '%1$s', ઇચ્છિત 'alias=uri://host/path'

en: Malformed ctrl-alt-del setting '%1$s'
gu: મેલફોર્મ થયેલ ctrl-alt-del સુયોજન '%1$s'

en: Malformed device value '%1$s'
gu: મેલફોર્મ થયેલ ઉપકરણ કિંમત '%1$s'

en: Malformed nbd port '%1$s'
gu: મેલફોર્મ થયેલ nbd પોર્ટ '%1$s'

en: Malformed owner value in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં મેલફોર્મ થયેલ માલિકી કિંમત

en: Malformed size %1$s
gu: મેલફોર્મ થયેલ માપ %1$s

en: Malformed wwn: %1$s
gu: મેલફોર્મ થયેલ wwn: %1$s

en: Manage active block operations
gu: સક્રિય બ્લોક ક્રિયાને સંચાલિત કરો

en: Managed save:
gu: સંચાલિત થયેલ સંગ્રહ:

en: ManagedObjectReference is missing 'type' property
gu: ManagedObjectReference નો 'type' ગુણધર્મ ગુમ થયેલ છે

en: Mandatory option not present
gu: ફરજિયાત વિકલ્પ હાજર નથી

en: Max memory plus swap, as scaled integer (default KiB)
gu: મહત્તમ મેમરી વત્તા સ્વેપ, માપાંકિત પૂર્ણાંક તરીકે (મૂળભૂત KiB)

en: Max memory, as scaled integer (default KiB)
gu: મહત્તમ મેમરી, માપાંકિત પૂર્ણાંક તરીકે (મૂળભૂત KiB)

en: Max memory:
gu: મહત્તમ મેમરી:

en: Memory
gu: મેમરી

en: Memory '%1$llu' must be less than %2$llu
gu: મેમરી '%1$llu' એ %2$llu કરતા ઓછી હોવી જ જોઇએ

en: Memory balloon device type '%1$s' is not supported by this version of qemu
gu: મેમરી બલુન ઉપકરણ પ્રકાર આ '%1$s' આ qemu ની આવૃત્તિ દ્દારા આધારભૂત નથી

en: Memory cgroup is not available on this host
gu: મેમરી cgroup આ યજમાન પર ઉપલબ્ધ નથી

en: Memory during contention, as scaled integer (default KiB)
gu: તકરાર દરમ્યાન મેમરી, માપાંકિત પૂર્ણાંક તરીકે (મૂળભૂત KiB)

en: Memory processed:
gu: પ્રક્રિયા થયેલ મેમરી:

en: Memory remaining:
gu: બાકી રહેલ મેમરી:

en: Memory size should be multiple of 1Mb.
gu: મેમરી માપ 1Mb ને ગુણાંક હોવુ જોઇએ.

en: Memory size:
gu: મેમરી માપ:

en: Memory total:
gu: કુલ મેમરી:

en: Metadata modified
gu: મેટાડેટા બદલેલ છે

en: Metadata not changed
gu: મેટાડેટા બદલેલ નથી

en: Metadata removed
gu: મેટાડેટા દૂર થયેલ છે

en: Metadata:
gu: મેટાડેટા:

en: MethodFault is missing 'type' property
gu: MethodFault નો 'type' ગુણધર્મ ગુમ થયેલ છે

en: Migrate domain to another host.  Add --live for live migration.
gu: ડોમેઈનને અન્ય યજમાનમાં ફેરવો.  --live ને જીવંત રૂપાંતરણ માટે ઉમેરો.

en: Migration
gu: સ્થળાંતરણ

en: Migration APIs with extensible parameters are not supported but extended parameters were passed
gu: વિસ્તારક પરિમાણો સાથે સ્થળાંતર APIs એ આધારભૂત નથી પરંતુ વિસ્તારક પરિમાણો પસાર થયેલ હતા

en: Migration URI has to specify resource pool and host system
gu: સ્ત્રોત પુલ અને યજમાન સિસ્ટમને સ્થળાંતર URI એ સ્પષ્ટ કરવુ જ જોઇએ

en: Migration cookie was not NULL terminated
gu: સ્થળાંતર કુકી બંધ NULL ન હતી

en: Migration graphics data already present
gu: સ્થળાંતર ગ્રાફિક માહિતી પહેલેથી હાજર છે

en: Migration lockstate data already present
gu: સ્થળાંતર lockstate માહિતી પહેલેથી હાજર છે

en: Migration not possible without a vCenter
gu: સ્થળાંતર vCenter વગર શક્ય નથી

en: Migration persistent data already present
gu: સ્થળાંતર સુસંગત માહિતી પહેલેથી હાજર છે

en: Migration source and destination have to refer to the same vCenter
gu: સ્થળાંતર સ્ત્રોત અને લક્ષ્ય એ એજ vCenter એ સંદર્ભ કરવુ જ જોઇએ

en: Migration with lock driver %1$s requires cookie support
gu: લૉક ડ્રાઇવર %1$s સાથે સ્થળાંતરને કુકી આધારની જરૂર છે

en: Min guaranteed memory, as scaled integer (default KiB)
gu: ન્યૂનત્તમ ખાતરી થયેલ મેમરી, માપાંકિત પૂર્ણાંક તરીકે (મૂળભૂત KiB)

en: Missing %1$s lock state for migration cookie
gu: સ્થળાંતર કુકીમાં ગુમ થયેલ %1$s તાળુ સ્થિતિ

en: Missing '%1$s' field in lock manager driver
gu: લૉક સંચાલક ડ્રાઇવરમાં ગુમ થયેલ '%1$s' ક્ષેત્ર

en: Missing '%1$s' property
gu: ગેરહાજર '%1$s' ગુણધર્મ

en: Missing '%1$s' property while looking for ManagedEntityStatus
gu: ગુમ થયેલ '%1$s' ગુણધર્મ જ્યારે ManagedEntityStatus માટે જોઇ રહ્યા છે

en: Missing '/' separator in cgroup mount '%1$s'
gu: cgroup માઉન્ટ '%1$s' માં ગુમ થયેલ '/' વિભાજક

en: Missing 'end' attribute in dhcp range for network '%1$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માટે dhcp સીમામાં ગુમ થયેલ 'અંતિમ' ગુણધર્મ

en: Missing 'key' element for lease
gu: લીઝ માટે ગુમ થયેલ 'કી' ઘટક

en: Missing 'name' property in %1$s lookup
gu: %1$s લુકઅપમાં ગેરહાજર 'name' ગુણધર્મ

en: Missing 'runtime.powerState' property
gu: ગેરહાજર 'runtime.powerState' ગુણધર્મ

en: Missing 'start' attribute in dhcp range for network '%1$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માટે dhcp સીમામાં ગુમ થયેલ 'શરૂઆત' ગુણધર્મ

en: Missing 'target' element for lease
gu: લીઝ માટે ગુમ થયેલ 'લક્ષ્ય' ઘટક

en: Missing <block> element in hostdev storage device
gu: hostdev સંગ્રહ ઉપકરણમાં ગેરહાજર <block> ઘટક

en: Missing <char> element in hostdev character device
gu: hostdev અક્ષર ઉપકરણમાં ગેરહાજર <char> ઘટક

en: Missing <interface> element in hostdev net device
gu: hostdev નેટ ઉપકરણમાં ગુમ થયેલ <interface> ઘટક

en: Missing <source> element in hostdev device
gu: hostdev ઉપકરણમાં ગુમ થયેલ <source> ઘટક

en: Missing CPU architecture
gu: ગેરહાજર CPU આર્કીટેક્ચર

en: Missing CPU feature name
gu: ગુમ થયેલ CPU લક્ષણ નામ

en: Missing CPU model name
gu: ગેરહાજર CPU મોડલ નામ

en: Missing ID parameter for domain object
gu: ડોમેઇન ઑબ્જેક્ટ માટે ગેરહાજર ID પરિમાણ

en: Missing IP address in network '%1$s' DNS HOST record
gu: નેટવર્ક '%1$s' DNS HOST રેકોર્ડમાં ગેરહાજર IP સરનામું

en: Missing IP address in static host definition for network '%1$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માટે સ્થિર યજમાન વ્યાખ્યામાં ગુમ થયેલ IP સરનામું

en: Missing SCSI controller for index %1$d
gu: અનુક્રમણિકા %1$d માટે ગુમ થયેલ SCSI નિયંત્રક

en: Missing TPM device path
gu: ગુમ થયેલ TPM ઉપકરણ પાથ

en: Missing UUID parameter for domain object
gu: ડોમેઇન ઑબ્જેક્ટ માટે ગેરહાજર UUID પરિમાણ

en: Missing address
gu: ગુમ થયેલ સરનામું

en: Missing ancestor's name in CPU model %1$s
gu: CPU મોડેલ %1$s માં ગેરહાજર પૂર્વજનું નામ

en: Missing auth field in JSON state document
gu: JSON દસ્તાવેજ સ્થિતિમાં ગુમ થયેલ સત્તાધિકરણ ક્ષેત્ર

en: Missing backend %1$d
gu: ગુમ થયેલ બેકએન્ડ %1$d

en: Missing client data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ ક્લાયન્ટ માહિતી

en: Missing clients data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ ક્લાયન્ટ માહિતી

en: Missing defaultLockspace data from JSON file
gu: JSON ફાઇલમાંથી ગેરહાજર defaultLockspace માહિતી

en: Missing errfd data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ errfd માહિતી

en: Missing essential config entry '%1$s'
gu: ગુમ થયેલ જરૂરી રૂપરેખા નોંધણી '%1$s'

en: Missing fd data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ fd માહિતી

en: Missing feature name for CPU model %1$s
gu: CPU મોડલ %1$s માટે ગેરહાજર લક્ષણ નામ

en: Missing group 'credentials-%1$s' referenced from group '%2$s' in '%3$s'
gu: '%1$s' માં જૂથ '%2$s' માંથી સંદર્ભ થયેલ ગુમ થયેલ જૂથ 'શ્રેય-%3$s'

en: Missing hostname in network '%1$s' DNS HOST record
gu: નેટવર્ક '%1$s' DNS HOST રેકોર્ડમાં ગેરહાજર યજમાનનામ

en: Missing ip and hostname in network '%1$s' DNS HOST record
gu: નેટવર્ક '%1$s' DNS HOST રેકોર્ડમાં ગેરહાજર ip અને યજમાનનામ

en: Missing isClient data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ isClient માહિતી

en: Missing item 'credentials' in group '%1$s' in '%2$s'
gu: '%1$s' માં જૂથ '%2$s' માં ગું થયેલ વસ્તુ 'શ્રેય'

en: Missing keepaliveCount data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ keepaliveCount માહિતી

en: Missing keepaliveInterval data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ keepaliveInterval માહિતી

en: Missing lock driver name in migration cookie
gu: સ્થળાંતર માહિતીમાં ગુમ થયેલ તાળુ ડ્રાઇવર નામ

en: Missing lockspaces data from JSON file
gu: JSON ફાઇલમાંથી ગેરહાજર lockspaces માહિતી

en: Missing magic data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ જાદુઇ માહિતી

en: Missing mandatory average or floor attributes
gu: ગુમ થયેલ ફરજિયાત સરેરાશ અથવા ફ્લોર ગુણધર્મ

en: Missing max_clients data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ max_clients માહિતી

en: Missing max_workers data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ max_workers માહિતી

en: Missing min_workers data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ min_workers માહિતી

en: Missing monitor reply object
gu: ગુમ થયેલ મોનિટર જવાબ ઑબ્જેક્ટ

en: Missing name parameter for domain object
gu: ડોમેઇન ઑબ્જેક્ટ માટે ગેરહાજર નામ પરિમાણ

en: Missing nrequests_client_max field in JSON state document
gu: JSON દસ્તાવેજ સ્થિતિમાં ગુમ થયેલ nrequests_client_max ક્ષેત્ર

en: Missing or empty 'hostName' property
gu: ગુમ થયેલ અથવા ખાલી 'hostName' ગુણધર્મ

en: Missing or invalid 'end' attribute in <port> in <nat> in <forward> in network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s માં <forward> માં <nat> માં <port> માં ગુમ થયેલ અથવા અયોગ્ય 'અંતિમ' ગુણધર્મ

en: Missing or invalid 'start' attribute in <port> in <nat> in <forward> in network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s માં <forward> માં <nat> માં <port> માં ગુમ થયેલ અથવા અયોગ્ય 'શરૂઆત' ગુણધર્મ

en: Missing ownerId data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગેરહાજર ownerId માહિતી

en: Missing ownerName data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગેરહાજર ownerName માહિતી

en: Missing ownerPid data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગેરહાજર ownerPid માહિતી

en: Missing ownerUUID data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગેરહાજર ownerUUID માહિતી

en: Missing path or lockspace for lease resource
gu: લીઝ સ્ત્રોત માટે ગુમ થયેલ પાથ અથલા લૉકસ્પેસ

en: Missing pid data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ pid માહિતી

en: Missing plugin initialization symbol 'virLockDriverImpl'
gu: ગુમ થયેલ પ્લગઇન પ્રારંભિક સંકેત 'virLockDriverImpl'

en: Missing priority_workers data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ priority_workers માહિતી

en: Missing privateData field in JSON state document
gu: JSON દસ્તાવેજ સ્થિતિમાં ગુમ થયેલ ખાનગી માહિતી ક્ષેત્ર

en: Missing readonly field in JSON state document
gu: JSON દસ્તાવેજ સ્થિતિમાં ગુમ થયેલ ફક્ત વાંચી શકાય તેવુ ક્ષેત્ર

en: Missing required address attribute in network '%1$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં ગુમ થયેલ જરૂરી સરનામું ગુણધર્મ

en: Missing required dev attribute in <forward> <interface> element of network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s નાં <forward> <interface> ઘટકમાં ગેરહાજર જરૂરી dev ગુણધર્મ

en: Missing required dev attribute in <pf> element of network '%1$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' નાં <pf> ઘટકમાં ગેરહાજર જરૂરી dev ગુણધર્મ

en: Missing required name attribute in portgroup
gu: portgroup માં ગેરહાજર જરૂરી નામ ગુણધર્મ

en: Missing required name or value in DNS TXT record of network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s નાં DNS TXT રેકોર્ડમાં ગેરહાજર જરૂરી નામ અથવા કિંમત

en: Missing resource fd in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ સ્ત્રોત fd

en: Missing resource flags in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ સ્ત્રોત ફ્લેગ

en: Missing resource lockHeld in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ સ્ત્રોત lockHeld

en: Missing resource name in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ સ્ત્રોત નામ

en: Missing resource owners in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ સ્ત્રોત માલિકી

en: Missing resource path in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ સ્ત્રોત પાથ

en: Missing resources value in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ સ્ત્રોત કિંમત

en: Missing restricted data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગેરહાજર મર્યાદિત થયેલ માહિતી

en: Missing server data from JSON file
gu: JSON ફાઇલમાંથી ગેરહાજર સર્વર માહિતી

en: Missing service data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ સેવા માહિતી

en: Missing services data in JSON document
gu: JSON દસ્તાવેજમાં ગુમ થયેલ સેવા માહિતી

en: Missing sock field in JSON state document
gu: JSON દસ્તાવેજ સ્થિતિમાં ગુમ થયેલ સોક ક્ષેત્ર

en: Missing socks field in JSON state document
gu: JSON દસ્તાવેજ સ્થિતિમાં ગુમ થયેલ સોક ક્ષેત્ર

en: Missing source host attribute for char device
gu: અક્ષર ઉપકરણ માટે ગુમ થયેલ સ્રોત યજમાન ગુણધર્મ

en: Missing source path attribute for char device
gu: અક્ષર ઉપકરણ માટે ગેરહાજર સ્ત્રોત પાથ ગુણધર્મ

en: Missing source service attribute for char device
gu: અક્ષર ઉપકરણ માટે ગુમ થયેલ સ્રોત સેવા ગુણધર્મ

en: Missing storage block path
gu: ગેરહાજર સંગ્રહ બ્લોક પાથ

en: Missing storage host block path
gu: ગેરહાજર સંગ્રહ યજમાન બ્લોક પાથ

en: Missing vendor string for CPU vendor %1$s
gu: CPU વિક્રેતા %1$s માટે ગુમ થયેલ વિક્રેતા શબ્દમાળા

en: Model
gu: મોડેલ

en: Model %1$s too big for destination
gu: મોડલ %1$s એ લક્ષ્ય માટે ઘણું મોટુ છે

en: Model name contains invalid characters
gu: મોડલ નામ અયોગ્ય અક્ષરોને સમાવે છે

en: Monitor path %1$s too big for destination
gu: મોનિટર પાથ %1$s એ લક્ષ્ય માટે ઘણું મોટુ છે

en: Multi-head video devices are unsupported
gu: મલ્ટી-હેડ વિડિયો ઉપકરણો આધારભૂત નથી

en: Multiple '%1$s' controllers with index '%2$d'
gu: ઘણાં  '%1$s' નિયંત્રકો એ અનુક્રમણિકા '%2$d' સાથે

en: Multiple IPv4 dhcp sections found -- dhcp is supported only for a single IPv4 address on each network
gu: ઘણાં IPv4 dhcp  સત્રો મળ્યા -- dhcp  ફક્ત દરેક નેટવર્ક પર એક જ IPv4 સરનામાં માટે આધારભૂત છે

en: Multiple IPv6 dhcp sections found -- dhcp is supported only for a single IPv6 address on each network
gu: ઘણાં IPv6 dhcp  સત્રો મળ્યા -- dhcp  ફક્ત દરેક નેટવર્ક પર એક જ IPv6 સરનામાં માટે આધારભૂત છે

en: Multiple USB devices for %1$x:%2$x were found, but none of them is at bus:%3$u device:%4$u
gu: %1$x:%2$x માટે ઘણા USB ઉપકરણો મળ્યા ન હતા, પરંતુ તેઓમાંથી કોઇ બસ :%3$u ઉપકરણ:%4$u પર ન હતા

en: Multiple USB devices for %1$x:%2$x, use <address> to specify one
gu: %1$x:%2$x માટે ઘણાં USB ઉપકરણો, એકને સ્પષ્ટ કરવા માટે <address> વાપરો

en: Multiple interfaces attached to bridge
gu: ઘણાં ઇન્ટરફેસ બ્રિજમાં જોડાયેલ છે

en: Multiple legacy USB controllers are not supported
gu: ઘણી લૅગસિ USB નિયંત્રકો આધારભૂત નથી

en: Multiqueue devices are not supported on this system
gu: ઉપકરણોને ઘણી કતારોમાં રાખવાનું આ સિસ્ટમ પર આધારભૂત નથી

en: Must use --rename or --clone to change %1$s to %2$s
gu: %1$s ને %2$s માં બદલવા માટે --rename અથવા --clone ને વાપરવુ જ જોઇએ

en: NULL string parameter '%1$s'
gu: NULL શબ્દમાળા પરિમાણ '%1$s'

en: NULL value for field '%1$s'
gu: ક્ષેત્ર '%1$s' માટે NULL કિંમત

en: NUMA cell number
gu: NUMA સેલ નંબર

en: NUMA cell(s):
gu: NUMA ખાનાં(ઓ):

en: NUMA free memory
gu: NUMA મુક્ત મેમરી

en: NUMA memory tuning in 'preferred' mode only supports single node
gu: 'પસંદ થયેલ' સ્થિતિમાં NUMA મેમરી ટુનિંગ ફક્ત એકજ નોડને આધાર આપે છે

en: NUMA node selections to set
gu: સુયોજિત કરવા માટે NUMA નોડ પસંદગીઓ

en: NUMA topology defined without NUMA cells
gu: NUMA સેલ વગર NUMA ટૉપોલોજી વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: Name
gu: નામ

en: Name of chain is longer than %1$u characters
gu: ચેઇનનું નાં %1$u અક્ષરો કરતા લાંબુ છે

en: Name:
gu: નામ:

en: Network %1$s XML configuration edited.
gu: નેટવર્ક %1$s XML રૂપરેખાંકન ફેરફાર થયેલ છે.

en: Network %1$s XML configuration not changed.
gu: નેટવર્ક %1$s XML રૂપરેખાંકન બદલાયેલ નથી.

en: Network %1$s created from %2$s
gu: નેટવર્ક %1$s એ %2$s માંથી બન્યું

en: Network %1$s defined from %2$s
gu: નેટવર્ક %1$s એ %2$s માંથી વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: Network %1$s destroyed
gu: નેટવર્ક %1$s નાશ કરાયેલ છે

en: Network %1$s has been undefined
gu: નેટવર્ક %1$s અવ્યાખ્યાયિત થઈ ગયેલ છે

en: Network %1$s marked as autostarted
gu: નેટવર્ક %1$s એ આપોઆપ શરૂથયેલ તરીકે ચિહ્નિત થયેલ છે

en: Network %1$s started
gu: નેટવર્ક %1$s શરૂ થઈ ગયું

en: Network %1$s unmarked as autostarted
gu: નેટવર્ક %1$s એ આપોઆપ શરૂથયેલ તરીકે અચિહ્નિત થયેલ છે

en: Network '%1$s' IP address cannot have both a prefix and a netmask
gu: નેટવર્ક  '%1$s' IP સરનામાં પાસે બંને ઉપસર્ગ અને નેટમાસ્ક હોઇ શકતુ નથી

en: Network '%1$s' is already running
gu: નેટવર્ક '%1$s' પહેલાથી જ ચાલી રહ્યું છે

en: Network '%1$s' is still running
gu: નેટવર્ક '%1$s' હજુ પણ ચાલી રહ્યું છે

en: Network Events
gu: નેટવર્ક ઘટના

en: Network config change transaction committed
gu: નેટવર્ક રૂપરેખાંકન બદલાવ સ્થળાંતર મોકલેલ છે

en: Network config change transaction rolled back
gu: નેટવર્ક રૂપરેખાંકન બદલાવ સ્થળાંતર પાછુ લાવેલ છે

en: Network config change transaction started
gu: નેટવર્ક રૂપરેખાંકન સ્થળાંતર શરૂ થયેલ છે

en: Network config filename '%1$s' does not match network name '%2$s'
gu: નેટવર્ક રૂપરેખાંકન ફાઇલનામ '%1$s' એ નેટવર્ક નામ '%2$s' સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Network device %1$s already exists
gu: નેટવર્ક ઉપકરણ %1$s પહેલેથી અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: Network device configuration is not supported on this platform
gu: નેટવર્ક ઉપકરણ રૂપરેખાંકન એ આ પ્લેટફોર્મ પર આધારભૂત નથી

en: Network device type is not supported
gu: નેટવર્ક ઉપકરણ પ્રકાર આધારભૂત નથી

en: Network filter %1$s XML configuration edited.
gu: નેટવર્ક ફિલ્ટર %1$s XML રૂપરેખાંકન ફેરફાર થયેલ છે.

en: Network filter %1$s XML configuration not changed.
gu: નેટવર્ક ફિલ્ટર %1$s XML રૂપરેખાંકન બદલાયેલ નથી.

en: Network filter %1$s defined from %2$s
gu: નેટવર્ક ફિલ્ટર %1$s એ %2$s માંથી વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: Network filter %1$s undefined
gu: નેટવર્ક ફિલ્ટર %1$s અવ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: Network filter not found
gu: નેટવર્ક ફિલ્ટર મળ્યુ નથી

en: Network filter not found: %1$s
gu: નેટવર્ક ફિલ્ટર મળ્યુ નથી: %1$s

en: Network interface name '%1$s' is too long
gu: નેટવર્ક ઇન્ટરફેસ નામ '%1$s' ઘણુ લાંબુ છે

en: Network is already in use by interface %1$s
gu: નેટવર્ક ઇન્ટરફેસ %1$s દ્દારા પહેલેથી વપરાશમાં છે

en: Network migration data already present
gu: નેટવર્ક સ્થળાંતર માહિતી પહેલેથી હાજર છે

en: Network not found
gu: નેટવર્ક મળ્યું નહિં

en: Network not found: %1$s
gu: નેટવર્ક મળ્યું નહિં: %1$s

en: Network type %1$d is not supported
gu: નેટવર્ક પ્રકાર %1$d આધારભૂત નથી

en: New size of the block device, as scaled integer (default KiB)
gu: બ્લોક ઉપકરણનું નવુ માપ, માપાંકિત પૂર્ણાંક પ્રમાણ (મૂળભૂત KiB)

en: No FD available at slot %1$zu
gu: સ્લોટ %1$zu પર FD ઉપલબ્ધ નથી

en: No IP address for host '%1$s' found: %2$s
gu: યજમાન '%1$s' માટે IP સરનામું મળ્યુ નથી: %2$s

en: No JSON parser implementation is available
gu: JSON પાર્સર અમલીકરણ ઉપલબ્ધ છે

en: No PCI buses available
gu: PCI બસ ઉપલબ્ધ નથી

en: No authentication callback available
gu: સત્તાધિકરણ કોલબેક ઉપલબ્ધ નથી

en: No authentication methods and credentials provided
gu: સત્તાધિકરણ પદ્દતિઓ અને શ્રેય પૂરો પાડેલ નથી

en: No authentication methods supplied
gu: લાગુ થયેલ સત્તાધિકરણ પદ્દતિઓ નથી

en: No bridge name specified
gu: બ્રિજ નામ સ્પષ્ટ થયેલ નથી

en: No bridge node in xml document
gu: xml દસ્તાવેજમાં બ્રિજ નોડ નથી

en: No category range available
gu: વર્ગ સીમા ઉપલબ્ધ નથી

en: No channel command provided
gu: ચેનલ આદેશ પૂરો પાડેલ નથી

en: No data supplied for <initarg> element
gu: <initarg> ઘટક માટે પૂરી પાડેલ માહિતી નથી

en: No description for domain: %1$s
gu: ડોમેઇન માટે વર્ણન નથી: %1$s

en: No device with bus '%1$s' and target '%2$s'
gu: બસ '%1$s' અને લક્ષ્ય '%2$s' સાથે ઉપકરણ નથી

en: No domain with ID %1$d
gu: id %1$d સાથે ડોમેઈન નથી

en: No domain with UUID %1$s
gu: UUID %1$s સાથે ડોમેઇન નથી

en: No domain with matching id %1$d
gu: બંધબેસતી id %1$d સાથે ડોમેઇન નથી

en: No domain with matching name '%1$s'
gu: બંધબેસતા નામ '%1$s' સાથે ડોમેઇન નથી

en: No domain with matching uuid '%1$s'
gu: બંધબેસતી uuid '%1$s' સાથે ડોમેઇન નથી

en: No domain with name %1$s
gu: નામ '%1$s' ડોમેઇન નથી

en: No error message from child failure
gu: બાળ નિષ્ફળતા માંથી ભૂલ સંદેશો નથી

en: No error message provided
gu: કોઈ ભૂલ સંદેશો પૂરો પાડવામાં આવેલ નથી

en: No errors found
gu: ભૂલો મળી નથી

en: No free NBD devices
gu: NBD ઉપકરણો મુક્ત નથી

en: No graphics backend with index %1$d
gu: અનુક્રમણિકા %1$d સાથે ગ્રાફિક્સ બેકએન્ડ નથી

en: No interface attached to bridge
gu: બ્રિજમાં ઇન્ટરફેસ જોડાયેલ નથી

en: No interface with MAC address %1$s was found
gu: MAC સરનામાં %1$s સાથે ઇન્ટરફેસ મળ્યુ ન હતુ

en: No master USB controller specified
gu: મુખ્ય USB નિયંત્રક સ્પષ્ટ થયેલ નથી

en: No more available PCI slots
gu: વધારે ઉપલબ્ધ PCI સ્લોટ નથી

en: No per-CPU stats available
gu: પ્રતિ-CPU સ્થિતિ ઉપલબ્ધ નથી

en: No qemu command-line argument specified
gu: qemu આદેશ-વાક્ય દલીલ સ્પષ્ટ થયેલ છે

en: No qemu environment name specified
gu: qemu પર્યાવરણ નામ સ્પષ્ટ થયેલ છે

en: No socket addresses found for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે સોકેટ સરનામું મળ્યુ નથી

en: No source device specified when formatting pool '%1$s'
gu: સ્ત્રોત ઉપકરણ સ્પષ્ટ થયેલ નથી જ્યારે પુલ '%1$s' ને બંધારિત કરી રહ્યા હોય

en: No storage volume with key or path '%1$s'
gu: કી અથવા પાથ '%1$s' સાથે વોલ્યુમનો સંગ્રહ થતો નથી

en: No support for %1$s in command 'attach-disk'
gu: આદેશ 'attach-disk' માં %1$s માટે આધાર નથી

en: No support for %1$s in command 'attach-interface'
gu: આદેશ 'attach-interface' માં %1$s માટે આધાર નથી

en: No support for domain XML entry 'vcpu' attribute 'current'
gu: ડોમેઇન XML નોંધણી 'vcpu' ગુણધર્મ 'વર્તમાન' માટે આધારભૂત નથી

en: No support for multiple video devices
gu: ઘણાં વિડિયો ઉપકરણો માટે આધાર નથી

en: No title for domain: %1$s
gu: ડોમેઇન માટે શીર્ષક નથી: %1$s

en: No total stats available
gu: કુલ સ્થિતિઓ ઉપલબ્ધ નથી

en: No user interaction callback provided: Can't retrieve private key passphrase
gu: વપરાશકર્તા સંપર્ક કોલબેક પૂરુ પાડેલ નથી: ખાનગી કી પાસફ્રેજ પ્રાપ્ત કરી શકાતુ નથી

en: No user interaction callback provided: Can't verify the session host key
gu: વપરાશકર્તા સંપર્ક કોલબેક પૂરુ પાડેલ નથી: સત્ર યજમાન કીને ચકાસી શકાતુ નથી

en: No valid cgroup for machine %1$s
gu: મશીન %1$s માટે યોગ્ય cgroup નથી

en: No yet handled value '%1$s' for VMX entry '%2$s'
gu: VMX નોંધણી '%1$s' માટે હજુ સંચાલિત થયેલ કિંમત '%2$s'નથી

en: Node %1$d:
gu: નોડ %1$d:

en: Node %1$zu out of range
gu: નોડ %1$zu સીમાની બહાર છે

en: Node device %1$s created from %2$s
gu: %1$s માંથી બનાવેલ નોડ ઉપકરણ %2$s

en: Node device not found
gu: નોડ ઉપકરણ શોધાયુ નથી

en: Node device not found: %1$s
gu: નોડ ઉપકરણ શોધાયુ નથી: %1$s

en: Non-cancelable task is blocked by an unanswered question
gu: જવાબ ન આપેલ પ્રશ્ર્ન દ્દારા રદ ન કરી શકાય તેવું કાર્ય બ્લોક થયેલ છે

en: Non-empty feature list specified without CPU model
gu: CPU મોડલ વગર સ્પષ્ટ થયેલ ખાલી ન હોય તેવી ગુણધર્મ યાદી

en: None
gu: કંઇ નહિં

en: None of the requested authentication methods are supported by the server
gu: hypervisor દ્વારા આ વિધેય આધારભૂત નથી

en: Normal data:
gu: સામાન્ય માહિતી:

en: Normal pages:
gu: સામાન્ય પાનાં:

en: Not detaching active device %1$s
gu: સક્રિય ઉપકરણ %1$s નું જોડાણ તોડી રહ્યા નથી

en: Not enough free space in pool for volume '%1$s'
gu: વોલ્યુમ '%1$s' માટે પુલ માં પૂરતી મુક્ત જગ્યા નથી

en: Not reattaching active device %1$s
gu: સક્રિય ઉપકરણ %1$s ને પુન:જોડી રહ્યા નથી

en: Not resetting active device %1$s
gu: સક્રિય ઉપકરણ %1$s નું પુન:સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: Not supported
gu: આધારભૂત નથી

en: Not supported on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર આધારભૂત નથી

en: Not suspending transient guests on URI: $uri:
gu: URI પર અસ્થાયી મહેમાનોને અટકાવી રહ્યા નથી: $uri:

en: Now in mirroring phase
gu: હવે મિરરીંગ તબક્કામાં છે

en: Number of CPUs in <numa> exceeds the <vcpu> count
gu: <numa> માં CPUs ની સંખ્યા એ <vcpu> ગણતરીને ઓળંગે છે

en: Number of shown CPUs at most
gu: બતાવેલ CPUs ની સંખ્યા

en: Number of vCPUs should be >= 1
gu: vCPUs ની સંખ્યા >= 1 હોવી જોઇએ

en: OS Type:
gu: OS પ્રકાર:

en: O_DIRECT read needs entire seekable file
gu: ODIRECT વાંચનને આખી સીકેબલ ફાઇલની જરૂરિયાત છે (_D)

en: O_DIRECT unsupported on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર બિનઆધારભૂત O_DIRECT

en: O_DIRECT write needs empty seekable file
gu: ODIRECT લખાણને ખાલી સીકેબલ ફાઇલની જરૂરિયાત છે (_D)

en: ObjectContent does not reference a virtual machine
gu: ObjectContent એ વર્ચ્યુઅલ મશીનને સંદર્ભ કરતુ નથી

en: Offset must be zero for this lock manager
gu: ઑફસેટ આ લૉક સંચાલક માટે શૂન્ય હોવુ જ જોઇએ

en: One or more references were leaked after disconnect from the hypervisor
gu: હાઇપરવિઝરમાંથી જોડાણ તોડ્યા પછી એક અથવા વધારે સંદર્ભોની બધાને ખબર પડી ગઇ હતી

en: Only %1$d CPUs available to show
gu: બતાવવા માટે ફક્ત %1$d CPUs ઉપલબ્ધ

en: Only '%1$s' filesystem type is supported
gu: ફક્ત '%1$s' ફાઇલસિસ્ટમ પ્રકાર આધારભૂત છે

en: Only PCI device addresses with function=0 are supported
gu: function=0 સાથે ફક્ત PCI ઉપકરણ સરનામાંઓ આધારભૂત છે

en: Only PTY console types are supported
gu: ફક્ત PTY કન્સોલ પ્રકારો આધારભૂત નથી

en: Only bridged veth devices can be detached
gu: ફક્ત બ્રિજ થયેલ veth ઉપકરણોને અલગ કરી શકાય છે

en: Only emulated CPUs are available, performance will be significantly limited
gu: ફક્ત ઍમ્યુલેટ થયેલ CPUs ઉપલબ્ધ છે, પ્રભાવ મર્યાદિત હશે

en: Only ide and scsi disk support wwn
gu: ફક્ત ide અને scsi ડિસ્ક એ wwn ને આધાર આપે છે

en: Only one <address> element is allowed in <nat> in <forward> in network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s માં <forward> માં <nat> માં ફક્ત એક <address> ઘટકને પરવાનગી મળેલ છે

en: Only one <nat> element is allowed in <forward> of network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s ની <forward> માં ફક્ત એક <nat> ઘટકને પરવાનગી મળેલ છે

en: Only one <pf> element is allowed in <forward> of network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s ની <forward> માં ફક્ત એક <pf> ઘટકને પરવાનગી મળેલ છે

en: Only one <port> element is allowed in <nat> in <forward> in network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s માં <forward> માં <nat> માં ફક્ત એક <port> ઘટકને પરવાનગી મળેલ છે

en: Only one argument from --table, --name and --uuid may be specified.
gu: --table, --name અને --uuid  માંથી ફક્ત એક દલીલને સ્પષ્ટ કરી શકાય છે

en: Only one primary video device is supported
gu: ફક્ત એક પ્રાથમિક વિડિયો ઉપકરણ આધારભૂત છે

en: Only scsi disk supports vendor and product
gu: ફક્ત scsi ડિસ્ક વેન્ડર અને પ્રોડક્ટને આધાર આપે છે

en: Only the first console can be a serial port
gu: ફક્ત પ્રથમ કન્સોલ શ્રેણી પોર્ટ હોઇ શકે છે

en: Only the init process may be killed
gu: ફક્ત init પ્રક્રિયાને મારી શકાય છે

en: Only vpxmigr:// migration URIs are supported
gu: ફક્ત vpxmigr:// સ્થળાંતર URIs આધારભૂત નથી

en: Only x509 certificates are supported
gu: ફક્ત x509 પ્રમાણપત્રો આધારભૂત છે

en: OpenRemoteSession/LaunchVMProcess failed, domain can't be started
gu: OpenRemoteSession/LaunchVMProcess નિષ્ફળ, ડોમેઇનને શરૂ કરી શકાતો નથી

en: OpenVZ control file /proc/vz does not exist
gu: OpenVZ નિયંત્રણ ફાઇલ /proc/vz અસ્તિત્વ ધરાવતી નથી

en: OpenVZ control file /proc/vz is not accessible
gu: OpenVZ નિયંત્રણ ફાઇલ /proc/vz નો પ્રવેશ કરી શકાતો નથી

en: Operation not supported
gu: ક્રિયા આધારભૂત નથી

en: Operation not supported: %1$s
gu: ક્રિયા આધારભૂત નથી: %1$s

en: Option argument is empty
gu: વિકલ્પ દલીલ ખાલી છે

en: Options --%1$s and --%2$s are mutually exclusive
gu: વિકલ્પો --%1$s અને --%2$s એ પરસ્પર અનન્ય છે

en: Other tasks are pending for this domain
gu: બીજા કાર્યો આ ડોમેઇન માટે સ્થગિત છે

en: Our own certificate %1$s failed validation against %2$s: %3$s
gu: અમારુ પોતાનું પ્રમાણપત્ર %1$s એ %2$s વિરુદ્દ ચકાસણી નિષ્ફળ: %3$s

en: Out of memory
gu: મેમરીની બહાર

en: Out of space while reading log output: %1$s
gu: જગ્યાની બહાર જ્યારે લૉગ આઉટપુટને વાંચી રહ્યા હોય: %1$s

en: Output a secret value
gu: ખાનગી કિંમતનું આઉટપુટ લો

en: Output a secret value to stdout.
gu: stdout ની ખાનગી કિંમતનું આઉટપુટ.

en: Output attributes of a secret as an XML dump to stdout.
gu: stdout ને XML ડમ્પ તરીકે ગુપ્તતા નાં ગુણધર્મોનું આઉટપુટ લો.

en: Output the IP address and port number for the VNC display.
gu: VNC ડિસ્પ્લે માટે IP સરનામું અને પોર્ટ નંબર આઉટપુટ આપો.

en: Output the IP address and port number for the graphical display.
gu: ગ્રાફિકલ દર્શાવ માટે IP સરનામું અને પોર્ટ નંબરનુ આઉટપુટ આપો.

en: Output the device for the TTY console.
gu: TTY કન્સોલ માટે ઉપકરણ આઉટપુટ.

en: Output the domain information as an XML dump to stdout.
gu: ડોમેઈન જાણકારીને XML ડમ્પ તરીકે stdout પર આઉટપુટ આપો.

en: Output the network filter information as an XML dump to stdout.
gu: stdout પર XML ડમ્પ તરીકે નેટવર્ક ફિલ્ટર જાણકારીનું આઉટપુટ આપો.

en: Output the network information as an XML dump to stdout.
gu: નેટવર્ક જાણકારીને XML ડમ્પ તરીકે stdout પર આઉટપુટ કરો.

en: Output the node device details as an XML dump to stdout.
gu: stdout ને XML ડમ્પ તરીકે નોડ ઉપકરણ માહિતીનું આઉટપુટ લો.

en: Output the physical host interface information as an XML dump to stdout.
gu: ભૌતિક યજમાન ઇન્ટરફેસ જાણકારીને XML ડમ્પ તરીકે stdout પર આઉટપુટ આપો.

en: Output the pool information as an XML dump to stdout.
gu: pool જાણકારીને XML ડમ્પ તરીકે stdout પર આઉટપુટ આપો.

en: Output the vol information as an XML dump to stdout.
gu: vol જાણકારીને XML ડમ્પ તરીકે stdout પર આઉટપુટ આપો.

en: PCI device %1$04x:%2$02x:%3$02x.%4$x allocated from network %5$s is already in use by domain %6$s
gu: PCI  %1$04x:%2$02x:%3$02x.%4$x allocated from network %5$s is already in use by domain %6$s

en: PCI device %1$s is not assignable
gu: PCI ઉપકરણ %1$s ને સોંપી શકાતુ નથી

en: POST operation failed
gu: POST પ્રક્રિયા નિષ્ફળ

en: POST operation failed: %1$s
gu: POST પ્રક્રિયા નિષ્ફળ: %1$s

en: Parallel devices are not supported by libxl
gu: સમાંતર ઉપકરણો એ libxl દ્દારા આધારભૂત નથી

en: Parallel port index %1$d out of [0..2] range
gu: [૦..૨] સીમાની બહાર સમાંતર પોર્ટ અનુક્રમણિકા %1$d

en: Parameter '%1$s' is not a string
gu: પરિમાણ '%1$s' એ શબ્દમાળા નથી

en: Parameter '%1$s' is not supported by this kernel
gu: પરિમાણ '%1$s' આ કર્નલ દ્દારા આધારભૂત નથી

en: Parameter 'min_guarantee' not supported by QEMU.
gu: પરિમાણ 'min_guarantee' એ QEMU દ્દારા આધારભૂત નથી.

en: Parent
gu: મુખ્ય

en: Parent device %1$s is not capable of vport operations
gu: મુખ્ય ઉપકરણ %1$s એ vport ક્રિયાઓ માટે સક્ષમ નથી

en: Parent:
gu: મુખ્ય:

en: Parsed JSON reply '%1$s' isn't an object
gu: પદચ્છેદ થયેલ JSON જવાબ '%1$s' એ ઑબ્જેક્ટ નથી

en: Partition path '%1$s' must start with '/'
gu: પાર્ટીશન પાથ '%1$s' એ '/' સાથે શરૂ થવુ જ જોઇએ

en: Passphrase for key '%1$s'
gu: કી '%1$s' માટે પાસફ્રેઝ

en: Path
gu: પાથ

en: Path %1$s too long for unix socket
gu: પાથ %1$s એ unix સોકેટ માટે ઘણું લાંબુ છે

en: Path '%1$s' does not specify a compute resource
gu: પાથ '%1$s' કમ્પ્યુટ સ્ત્રોતને સ્પષ્ટ કરતુ નથી

en: Path '%1$s' does not specify a datacenter
gu: પાથ '%1$s' datacenter ને સ્પષ્ટ કરતુ નથી

en: Path '%1$s' does not specify a host system
gu: પાથ '%1$s' યજમાન સિસ્ટમને સ્પષ્ટ કરતુ નથી

en: Path '%1$s' ends with an excess item
gu: પાથ '%1$s' એ વધારાની વસ્તુ સાથે અંત થાય છે

en: Path '%1$s' is not accessible
gu: પાથ '%1$s' ને વાપરી શકાય તેમ નથી

en: Path '%1$s' must be a block device
gu: પાથ '%1$s' બ્લોક ઉપકરણ હોવુ જ જોઇએ

en: Path has to specify the datacenter and compute resource
gu: પાથ એ ડેટાસેંટર અને કમ્પ્યુટ સ્ત્રોતને સ્પષ્ટ કરવુ જ જોઇએ

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%1$s', no possible answers
gu: બાકી પ્રશ્ર્ન બ્લોક વર્ચ્યુઅલ મશીમ એક્ઝક્યુશન, પ્રશ્ર્ન '%1$s' છે, શક્ય જવાબો નથી

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%1$s', possible answers are %2$s
gu: બાકી પ્રશ્ર્ન બ્લોક વર્ચ્યુઅલ મશીન એક્ઝક્યુશન, પ્રશ્રન '%1$s' છે, શક્ય જવાબો %2$s છે

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%1$s', possible answers are %2$s, but no default answer is specified
gu: બાકી પ્રશ્ર્ન બ્લોક વર્ચ્યુઅલ મશીન એક્ઝક્યુશન, પ્રશ્ર્ન '%1$s' છે, શક્ય જવાબો %2$s છે, પરંતુ મૂળભૂત જવાબ સ્પષ્ટ થયેલ નથી

en: Persistent
gu: સ્થાયી

en: Persistent:
gu: સ્થાયી:

en: Physical:
gu: ભૌતિક:

en: Pin domain VCPUs to host physical CPUs.
gu: ડોમેઈન VCPUs ને યજમાન ભૌતિક CPUs માં પીન કરો.

en: Pin domain emulator threads to host physical CPUs.
gu: યજમાન ભૌતિક CPUs માટે પીન ડોમેઇન ઍમ્યુલેટર થ્રેડ.

en: Plugin %1$s not accessible
gu: પ્લગઇન %1$s ને વાપરી શકાય તેવુ  નથી

en: Policy kit denied action %1$s from <anonymous>
gu: <anonymous> માંથી પોલિસી કીટ ક્રિયા %1$s ને નામજૂર કરેલ છે

en: Pool %1$s XML configuration edited.
gu: પુલ %1$s XML રૂપરેખાંકન ફેરફાર થયેલ છે.

en: Pool %1$s XML configuration not changed.
gu: પુલ %1$s XML રૂપરેખાંકન બદલાયેલ નથી.

en: Pool %1$s built
gu: pool %1$s બિલ્ડ થયેલ છે

en: Pool %1$s created
gu: Pool %1$s બનાવેલ છે

en: Pool %1$s created from %2$s
gu: %1$s માંથી બનાવેલ Pool %2$s

en: Pool %1$s defined
gu: Pool %1$s વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: Pool %1$s defined from %2$s
gu: %1$s માંથી વ્યાખ્યાયિત થયેલ Pool %2$s

en: Pool %1$s deleted
gu: Pool %1$s નાશ કરાયેલ છે

en: Pool %1$s destroyed
gu: pool %1$s નાશ કરાયેલ છે

en: Pool %1$s has been undefined
gu: pool %1$s અવ્યાખ્યાયિત થઈ ગયેલ છે

en: Pool %1$s marked as autostarted
gu: Pool %1$s ને આપોઆપ શરૂથયેલ ચિહ્નિત કરવામાં આવેલ

en: Pool %1$s refreshed
gu: Pool %1$s તાજુ થયેલ છે

en: Pool %1$s started
gu: pool %1$s શરૂ થઈ ગયું

en: Pool %1$s unmarked as autostarted
gu: Pool %1$s ને આપોઆપ શરૂથયેલ તરીકે અચિહ્નિત કરવામાં આવેલ

en: Populate a disk from its backing image.
gu: તેની બેકીંગ ઇમેજમાંથી ડિસ્કને પ્રકાશિત કરો.

en: Port profile Associate failed for %1$s
gu: %1$s માટે પોર્ટ રૂપરેખાં એસોસિયેટ નિષ્ફળ

en: PrepareTunnel called but no TUNNELLED flag set
gu: PrepareTunnel કહેવાયેલ છે પરંતુ TUNNELLED ફ્લેગ સુયોજિત નથી

en: Primary IDE controller must have PCI address 0:0:1.1
gu: પ્રાથમિક IDE નિયંત્રક પાસે PCI સરનામું 0:0:1.1 હોવુ જ જોઇએ

en: Primary SATA controller must have PCI address 0:0:1f.2
gu: પ્રાથમિક SATA નિયંત્રક પાસે PCI સરનામું 0:0:1f.2 હોવુ જ જોઇએ

en: Print the current directory.
gu: હાલની ડિરેક્ટરી ને છાપો.

en: Prints cpu stats of the node.
gu: નોડની cpu સ્થિતિને છાપે છે.

en: Prints global help, command specific help, or help for a
        group of related commands
gu: વૈશ્ર્વિક મદદ છાપે છે, આદેશને લગતી મદદ, અથવા સંબંધિત આદેશોનાં જૂથ માટે મદદ

en: Prints global help, command specific help, or help for a group of related commands
gu: વૈશ્ર્વિક મદદ છાપે છે, આદેશને લગતી મદદ, અથવા સંબંધિત આદેશોનાં જૂથ માટે મદદ

en: Prints memory stats of the node.
gu: નોડની મેમરી સ્થિતિને છાપે છે.

en: Priority '%1$d' is outside valid range of [%2$d,%3$d]
gu: પ્રાધાન્ય '%1$d' એ  [%2$d,%3$d] ની માન્ય સીમાની બહાર છે

en: Process CPU affinity is not supported on this platform
gu: પ્રક્રિયા CPU સંબંધ એ આ પ્લેટફોર્મ પર આધારભૂત નથી

en: Property 'guest-stats-polling-interval' not found on memory balloon driver.
gu: ગુણધર્મ 'guest-stats-polling-interval' એ મેમરી બલુન ડ્રાઇવર પર મળ્યુ નથી.

en: Protocol
gu: પ્રોટોકોલ

en: Pull aborted
gu: પુલ કાઢી નાંખેલ છે

en: Pull complete
gu: પુલ સમાપ્ત

en: QEMU Attach
gu: QEMU જોડાણ

en: QEMU Guest Agent Command
gu: QEMU મહેમાન ઍજન્ટ આદેશ

en: QEMU Monitor Command
gu: QEMU મોનિટર આદેશ

en: QEMU binary %1$s is not executable
gu: QEMU બાઇનરી %1$s ચલાવી શકાય તેમ નથી

en: QEMU guest agent is not available due to an error
gu: ભૂલને કારણે QEMU મહેમાન ઍજન્ટ ઉપલબ્ધ નથી

en: QEMU guest agent is not configured
gu: QEMU મહેમાન ઍજન્ટ રૂપરેખાંકિત થયેલ નથી

en: Query parameter 'auto_answer' has unexpected value '%1$s' (should be 0 or 1)
gu: ક્વેરી પરિમાણ 'auto_answer' પાસે અનિચ્છનીય કિંમત '%1$s' છે (0 અથવા 1 હોવુ જોઇએ)

en: Query parameter 'no_verify' has unexpected value '%1$s' (should be 0 or 1)
gu: ક્વેરી પરિમાણ 'no_verify' પાસે અનિચ્છનીય કિંમત '%1$s' છે (0 અથવા 1 હોવુ જોઇએ)

en: Query parameter 'proxy' contains unexpected type '%1$s' (should be (http|socks(|4|4a|5))
gu: ક્વેરી પરિમાણ 'પ્રોક્સી' અનિચ્છનીય પ્રકાર '%1$s' ને સમાવે છે ((http|socks(|4|4a|5) હોવુ જોઇએ)

en: Query parameter 'proxy' doesn't contain a hostname
gu: ક્વેરી પરિમાણ 'પ્રોક્સી' યજમાનનાને સમાવતુ નથી

en: Query parameter 'proxy' has unexpected port value '%1$s' (should be [1..65535])
gu: ક્વેરી પરિમાણ 'પ્રોક્સી' પાસે અનિચ્છનીય પોર્ટ કિંમત '%1$s' છે ([1..65535] હોવુ જોઇએ)

en: Query parameter 'transport' has unexpected value '%1$s' (should be http|https)
gu: ક્વેરી પરિમાણ 'transport' પાસે અનિચ્છનીય કિંમત '%1$s' છે (http|https હોવુ જોઇએ)

en: Query, adjust speed, or cancel active block operations.
gu: ક્વેરી, ઝડપ વ્યવસ્થિત કરો, અથવા બ્લોક ક્રિયાઓ રદ કરો.

en: QueryPerf returned object with unexpected type '%1$s'
gu: QueryPerf એ અનિચ્છનીય પ્રકાર '%1$s' સાથે ઑબ્જેક્ટને પરત કરે છે

en: QueryVirtualDiskUuid not available, cannot lookup storage volume by UUID
gu: QueryVirtualDiskUuid ઉપલબ્ધ નથી, UUID દ્દારા સંગ્રહ વોલ્યુમને જોઇ શકાતુ નથી

en: RPC error
gu: RPC ભૂલ

en: Range exceeds available cells
gu: સીમા ઉપલ્બધ સેલો કરતા વધારે છે

en: Raw I/O is not supported on this platform
gu: રૉ I/O એ આ પ્લેટફોર્મ પર આધારભૂત નથી

en: Read/write, exclusive access, disks were present, but no leases specified
gu: વાંચન/લખવાનું, વિશિષ્ટ વપરાશ, ડિસ્ક હાજર ન હતી, પરંતુ લીઝ સ્પષ્ટ થયેલ નથી

en: Reattach node device to its device driver once released by the domain.
gu: ડોમેઇનમાં સોંપતા પહેલાં તેનાં ઉપકરણ ડ્રાઇવરનાં નોડ ઉપકરણને પુન:જોડો.

en: Received too many FDs %1$d, expected %2$d maximum
gu: મળેલ ઘણી FDs %1$d, ઇચ્છિત %2$d મહત્તમ

en: Receiving file descriptors is not supported on this socket
gu: ફાઇલ વર્ણનકર્તાઓને મેળવવાનું આ સોકેટ પર આધારભૂત નથી

en: Reconnected to the hypervisor
gu: હાયપરવિઝરમાં પુનઃજોડાવ

en: Redirection bus %1$s is not supported by QEMU
gu: દિશામાન બસ %1$s QEMU દ્દારા આધારભૂત નથી

en: Refresh a given pool.
gu: આપેલ pool ને તાજુ કરો.

en: Refusing to undefine while %1$d snapshots exist
gu: અવ્યાખ્યાયિત કરવાનો ઇનકાર કરી રહ્યા છે જ્યારે %1$d સ્નેપશોટ હાજર હોય

en: Refusing to undefine while domain managed save image exists
gu: અવ્યાખ્યાયિત કરવાનો ઇનકાર કરી રહ્યા છે જ્યારે ડોમેઇન સંચાલિત થયેલ સંગ્રહ ઇમેજ અસ્તિત્વમાં હોય

en: Remote command terminated with non-zero code: %1$d
gu: દૂરસ્થ આદેશ બિન શૂન્ય કોડ સાથે બંધ: %1$d

en: Remote program terminated with non-zero code: %1$d
gu: દૂરસ્થ કાર્યક્રમ બિન શૂન્ય કોડ સાથે બંધ: %1$d

en: Removable media not supported for %1$s device
gu: '%1$s' માટે દૂર કરી શકાય તેવી મીડિયા આધારભૂત નથી

en: Remove an existing managed save state file from a domain
gu: ડોમેઇનમાંથી હાલની સંચાલિત થયેલ સંગ્રહ સ્થિતિને દૂર કરો

en: Remove managed save of a domain
gu: ડોમેઇનની સંચાલિત થયેલ સંગ્રહને દૂર કરો

en: Renaming domains on migration not supported
gu: સ્થળાંતર વખતે ડોમેઇનનું નામ બદલવુ આધારભૂત નથી

en: Replace the domain XML associated with a saved state file
gu: સંગ્રહ થયેલ સ્થિતિ ફાઇલ સાથે સંકળાયેલ ડોમેઇન XML ને બદલો

en: Requested device '%1$s' is locked by lock file '%2$s' held by process %3$lld
gu: તાળુ ફાઇલ '%1$s' દ્દારા સૂચિત ઉપકરણ '%2$s' નું પ્રક્રિયા %3$lld દ્દારા તાળુ મારેલ છે

en: Requested metadata element is not present
gu: સૂચિત મેટાડેટા ઘટક હાજર નથી

en: Requested number of virtual CPUs is greater than max allowable number of virtual CPUs for the domain: %1$d > %2$d
gu: સૂચિત vcpus ડોમેઇન માટે પરવાનગીય vcpus મહત્તમ કરતા વધારે છે: %1$d > %2$d

en: Requested number of virtual CPUs must at least be 1
gu: વર્ચ્યુઅલ CPUs ની સૂચિત સંખ્યા ઓછામાં ઓછી 1 હોવી જ જોઇએ

en: Requested operation is not valid
gu: સૂચિત થયેલ પ્રક્રિયા યોગ્ય નથી

en: Requested operation is not valid: %1$s
gu: સૂચિત થયેલ ક્રિયા યોગ્ય નથી: %1$s

en: Reset node device before or after assigning to a domain.
gu: ડોમેઇનમાં સોંપવા પછી અથવા નોડ ઉપકરણને ફરી સુયોજિત કરવા પહેલા.

en: Reset the target domain as if by power button
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇનને પુન:સુયોજિત કરો જો પાવર બટન હોય

en: Resize block device of domain.
gu: ડોમેઇનનાં બ્લોક ઉપકરણનું નામ બદલો

en: Resource lockspace '%1$s' exceeds %2$d characters
gu: સ્ત્રોત લૉકસ્પેસ '%1$s' એ %2$d અક્ષરો કરતા વધી જાય છે

en: Resource name '%1$s' exceeds %2$d characters
gu: સ્ત્રોત નામ '%1$s' એ %2$d અક્ષરોને વધારે છે

en: Resource partition '%1$s' must start with '/'
gu: સ્ત્રોત પાર્ટીશન '%1$s' એ '/' સાથે શરૂ થવુ જ જોઇએ

en: Restore a domain.
gu: ડોમેઈન પુનઃસંગ્રહો.

en: Restoring of leases failed on interface '%1$s'
gu: ઇન્ટરફેસ '%1$s' પર લીઝને પુન:સંગ્રહવાનું નિષ્ફળ

en: Resume a previously suspended domain.
gu: પહેલાથી અટકાવેલ ડોમેઈનને છોડો.

en: Resume operation failed
gu: ફરી શરૂ થતી ક્રિયા નિષ્ફળ

en: Resuming after dump failed
gu: ડમ્પ પછી પુન:શરૂ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Resuming guest $name:
gu: મહેમાન $name ને પુન:પ્રાપ્ત કરી રહ્યા છે:

en: Resuming guests on $uri URI...
gu: $uri URI પર મહેમાનોને પુન:પ્રાપ્ત કરી રહ્યા છે...

en: Returns XML <sources> document.
gu: XML <sources> દસ્તાવેજને પાછુ મેળવે છે.

en: Returns a list of secrets
gu: ગુપ્તતાઓની યાદી પાછી આપે છે

en: Returns basic information about a snapshot.
gu: સ્નેપશોટ વિશે મૂળ જાણકારીને પાછુ આપે છે.

en: Returns basic information about the domain virtual CPUs.
gu: ડોમેઈન વર્ચ્યુઅલ CPUs વિશે મૂળભૂત જાણકારી આપે છે.

en: Returns basic information about the domain.
gu: ડોમેઈન વિશે મૂળભૂત જાણકારી આપે છે.

en: Returns basic information about the network
gu: નેટવર્ક વિશે મૂળભૂત જાણકારી પાછી આપે છે

en: Returns basic information about the node.
gu: નોડ વિશે મૂળભૂત જાણકારી આપે છે.

en: Returns basic information about the storage pool.
gu: સંગ્રહ pool વિશે મૂળભૂત જાણકારી આપે છે.

en: Returns basic information about the storage vol.
gu: સંગ્રહ vol વિશે મૂળભૂત જાણકારી પાછી મળે છે.

en: Returns capabilities of hypervisor/driver.
gu: હાયપરવાઈઝર/ડ્રાઈવરની ક્ષમતાઓ આપે છે.

en: Returns cpu stats of the node, in nanoseconds.
gu: નોડની cpu સ્થિતિ પાછી આવે છે, નેનોસેકંડમાં

en: Returns information about jobs running on a domain.
gu: ડોમેઇન પર ચાલી રહેલ જોબો વિશે જાણકારી ને પાછી મેળવે છે.

en: Returns list of domains.
gu: ડોમેઈનોની યાદી આપે છે.

en: Returns list of network filters.
gu: નેટવર્ક ફિલ્ટરોની યાદી પાછી આપે છે.

en: Returns list of networks.
gu: નેટવર્કોની યાદી આપે છે.

en: Returns list of physical host interfaces.
gu: ભૌતિક યજમાન ઇન્ટરફેસોની યાદી પાછી મળે છે.

en: Returns list of pools.
gu: poolની યાદી આપે છે.

en: Returns list of vols by pool.
gu: pool દ્દારા vol ની યાદી આપે છે.

en: Returns memory stats of the node, in kilobytes.
gu: નોડની મેમરી સ્થિતિને પાછુ લાવે છે, કિલોબાઇટમાં.

en: Returns state about a domain.
gu: ચાલી રહેલ ડોમેઈન વિશે પરિસ્થિતિ આપે છે.

en: Returns state of a control interface to the domain.
gu: ડોમેઇનમાં ઇન્ટરફેસ નિયંત્રણની સ્થિતિને પાછી લાવે છે.

en: Returns the number of virtual CPUs used by the domain.
gu: ડોમેઇન દ્દારા વાપરેલ વર્ચ્યુઅલ CPUs નાં નંબરને પાછુ લાવે છે.

en: Revert a domain to a snapshot
gu: સ્નેપશોટમાં ડોમેઇનને પાછુ લાવો

en: Revert domain to snapshot
gu: સ્નેપશોટમાં ડોમેઇનને પાછુ લાવો

en: Run a reboot command in the target domain.
gu: લક્ષ્ય ડોમેઈનમાં રીબુટ આદેશ ચલાવો.

en: Run an arbitrary qemu guest agent command; use at your own risk
gu: કોઇપણ qemu મહેમાન એજન્ટ આદેશને ચલાવો; તમારાં પોતાના ઝોખમ પર વાપરો

en: Run shutdown in the target domain.
gu: લક્ષ્ય ડોમેઈનમાં બંધ કરો ચલાવો.

en: Running against daemon: %1$d.%2$d.%3$d
gu: ડિમન વિરુદ્દ ચાલી રહ્યુ છે: %1$d.%2$d.%3$d

en: Running guests on $uri URI:
gu: $uri URI પર મહેમાનો ચાલી રહ્યા છે:

en: Running hypervisor: %1$s %2$d.%3$d.%4$d
gu: હાયપરવિઝર ચલાવી રહ્યા છીએ: %1$s %2$d.%3$d.%4$d

en: S3 state is disabled for this domain
gu: S3 સ્થિતિ આ ડોમેઇન માટે નિષ્ક્રિય થયેલ છે

en: S4 state is disabled for this domain
gu: S4 સ્થિતિ આ ડોમેઇન માટે નિષ્ક્રિય થયેલ છે

en: SASL data length %1$zu too long, max %2$zu
gu: SASL માહિતી લંબાઇ %1$zu ઘણી લાંબી છે, મહત્તમ %2$zu

en: SASL mechanism %1$s not supported by server
gu: સર્વર દ્દારા SASL કાર્યપદ્દતિ %1$s આધારભૂત નથી

en: SASL negotiation data too long: %1$zu bytes
gu: SASL વાતચીત માહિતી ધણી લાંબી છે: %1$zu બાઇટો

en: SATA is not supported with this QEMU binary
gu: QEMU બાઇનરી સાથે SATA આધારભૂત નથી

en: SCSI bus index %1$d out of [0] range
gu: [૦] સીમાની બહાર SCSI બસ અનુક્રમણિકા %1$d

en: SCSI controller index %1$d out of [0..3] range
gu: [૦..૩] સીમાની બહાર SCSI નિયંત્રક અનુક્રમણિકા %1$d

en: SCSI controller only supports 1 bus
gu: SCSI નિયંત્રક એ ફક્ત 1 બસને આધાર આપે છે

en: SCSI device '%1$s': could not access %2$s
gu: SCSI ઉપકરણ '%1$s': %2$s વાપરી શક્યા નહિં

en: SCSI disk index (parsed from '%1$s') is too large
gu: SCSI ડિસ્ક અનુક્રમણિકા ('%1$s' માંથી પદચ્છેદન થયેલ છે) ઘણુ લાંબુ છે

en: SCSI host device doesn't support managed mode
gu: SCSI યજમાન ઉપકરણ એ સંચાલિત થયેલ સ્થિતિને આધાર આપતુ નથી

en: SCSI unit index %1$d out of [0..6,8..15] range
gu: [૦..૬,૮..૧૫] સીમાની બહાર SCSI એકમ અનુક્રમણિકા %1$d

en: SHUTDOWN_TIMEOUT must be equal or greater than 0
gu: SHUTDOWN_TIMEOUT એ સરખુ અથવા ૦ કરતા વધારે હોવુ જ જોઇએ

en: SOAP fault during %1$s: code '%2$s', subcode '%3$s', reason '%4$s', detail '%5$s'
gu: %1$s દરમ્યાન SOAP ભૂલ: કોડ '%2$s', ઉપકોડ '%3$s', કારણ '%4$s', વિગત '%5$s'

en: SSH Agent did not provide any authentication identity
gu: SSH એજન્ટ કોઇપણ સત્તાધિકરણ ઓળખાણને પૂરુ પાડતુ નથી

en: SSH host key for '%1$s' (%2$s) was not accepted
gu: '%1$s' (%2$s) માટે SSH યજમાન કી સ્વીકારેલ ન હતી

en: SSH session handshake failed: %1$s
gu: SSH સત્ર હૅન્ડશેક નિષ્ફળ: %1$s

en: SSH transport error
gu: SSH ટ્રાન્સપોર્ટ ભૂલ

en: SSH transport error: %1$s
gu: SSH પરિવહન ભૂલ: %1$s

en: STP filtering in %1$s direction with source MAC address set is not supported
gu: સ્ત્રોત MAC સરનામાં સુયોજન સાથે %1$s દિશામાં STP ફિલ્ટરીંગ આધારભૂત નથી

en: Sanlock helper arguments are longer than %1$d: '%2$s'
gu: Sanlock મદદકર્તા દલીલો %1$d કરતા મોટી છે: '%2$s'

en: Sanlock helper path is longer than %1$d: '%2$s'
gu: Sanlock મદદકર્તા પાથ %1$d કરતા મોટુ છે: '%2$s'

en: Sanlock plugin is not initialized
gu: Sanlock પ્લગઇનનો પ્રારંભ થયેલ નથી

en: Save
gu: સંગ્રહો

en: Save and destroy a running domain, so it can be restarted from
        the same state at a later time.  When the virsh 'start'
        command is next run for the domain, it will automatically
        be started from this saved state.
gu: ચાલતા ડોમેઇનને સંગ્રહો અને નાશ કરો, તેથી તે પછીથી એજ સ્થિતિમાંથી પુન:શરૂ
        કરી શકાય છે.  જ્યારે virsh 'start'
        આદેશ ડોમેઇન માટે ચાલે, આ સંગ્રહેલ સ્થિતિમાંથી
        તેને આપમેળે શરૂ કરાશે.

en: Save the RAM state of a running domain.
gu: ચાલી રહેલ ડોમેઇનની RAM સ્થિતિને સંગ્રહો.

en: Saved
gu: સંગ્રહેલ

en: Saved image %1$s XML configuration not changed.
gu: સંગ્રહ થેલ ઇમેજ %1$s XML રૂપરેખાંકનને બદલાતુ નથી.

en: Scheduler
gu: નિયામક

en: Screenshot saved to %1$s, with type of %2$s
gu: %1$s નાં પ્રકાર સાથે %2$s માં સંગ્રહેલ સ્ક્રીનશોટ

en: Secret %1$s created
gu: ખાનગી %1$s બનાવેલ છે

en: Secret %1$s deleted
gu: ગુપ્ત %1$s કાઢી નંખાયેલ છે

en: Secret not found
gu: ગુપ્તતા શોધાઇ નથી

en: Secret not found: %1$s
gu: ગુપ્તતા શોધાયુ નથી: %1$s

en: Secret value set
gu: ખાનગી કિંમત સુયોજિત

en: Security DOI:
gu: સુરક્ષા DOI:

en: Security driver "none" cannot create confined guests
gu: સુરક્ષા ડ્રાઇવર "કંઇ નહિં" એ શુદ્દ મહેમાનોને બનાવી શકતુ નથી

en: Security driver %1$s not enabled
gu: સુરક્ષા ડ્રાઇવર %1$s સક્રિય થયેલ નથી

en: Security driver %1$s not found
gu: સુરક્ષા ડ્રાઇવર %1$s મળ્યુ નથી

en: Security label:
gu: સુરક્ષા લેબલ:

en: Security model %1$s cannot be entered
gu: સુરક્ષા મોડલ %1$s ને દાખલ કરી શકાતુ નથી

en: Security model not found
gu: સુરક્ષા મોડલ શોધાયુ નથી

en: Security model not found: %1$s
gu: સુરક્ષા મોડલ શોધાયુ નથી: %1$s

en: Security model:
gu: સુરક્ષા મોડલ:

en: See web site at %1$s
gu: %1$s પર વેબસાઇટ જુઓ

en: Send keycodes (integers or symbolic names) to the guest
gu: મહેમાનમાં કિકોડ (પૂર્ણાંક અથવા સાંકેતિક નામો) ને મોકલો

en: Send keycodes to the guest
gu: મહેમાનમાં કીકોડને મોકલો

en: Send signals to processes
gu: પ્રક્રિયાઓ માટે સંકેતો મોકલો

en: Send signals to processes in the guest
gu: મહેમાનમાં પ્રક્રિયાઓ માટે સંકેતો મોકલો

en: Sending file descriptors is not supported on this socket
gu: ફાઇલ વર્ણનકર્તાને મોકલવાનું આ સોકેટ પર આધારભૂત નથી

en: Serial port index %1$d out of [0..3] range
gu: [૦..૩] સીમાની બહાર શ્રેણી પોર્ટ અનુક્રમણિકા %1$d

en: Set a secret value.
gu: ખાનગી કિંમતને સુયોજિત કરો.

en: Set link state of a domain's virtual interface. This command wraps usage of update-device command.
gu: ડોમેઇનનાં વર્ચ્યુઅલ ઇન્ટરફેસની કડી સ્થિતિને સુયોજિત કરો. આદેશ update-device આદેશનાં વપરાશને આવરે છે.

en: Set maximum tolerable downtime of a domain which is being live-migrated to another host.
gu: ડોમેઇનનનાં મહત્તમ સહન કરી શકાય તેવા ડાઉનટાઇમને સુયોજિત કરો કે જે બીજા યજમાનમાં જીવંત-સ્થળાંતર થાય છે.

en: Set or query a block device I/O tuning parameters.
gu: બ્લોક ઉપકરણ I/O ટુનીંગ પરિમાણોને ક્વેરી અથવા સુયોજિત કરો.

en: Set or query disk I/O parameters such as block throttling.
gu: ડિસ્ક I/O પરિમાણોને સુયોજિત અથવા ક્વેરી કરો જેમ કે બ્લોક થ્રોટલીંગ.

en: Set the maximum migration bandwidth
gu: મહત્તમ સ્થળાંતર બેન્ડવીથને સુયોજિત કરો

en: Set the maximum migration bandwidth (in MiB/s) for a domain which is being migrated to another host.
gu: ડોમેઇન માટે મહત્તમ સ્થળાંતર બેન્ડવિથ (MiB/s માં) સુયોજિત કરો કે જે બીજા યજમાનમાં સ્થળાંતર થાય છે.

en: Setting security context '%1$s' on '%2$s' not supported. Consider setting virt_use_nfs
gu: '%1$s' પર સુરક્ષા સંદર્ભ '%2$s' સુયોજન આધારભૂત નથી. સુયોજન virt_use_nfs ને નક્કી કરો

en: Setting startupPolicy is only allowed for USB devices
gu: startupPolicy નું સુયોજન ફક્ત USB ઉપકરણો માટે પરવાનગી મળેલ છે

en: Setting the 64-bit PCI hole size is not supported for machine '%1$s'
gu: 64-બીટ PCI હોલ માપ સુયોજન એ મશીન '%1$s' માટે આધારભૂત નથી

en: Setting vendor or product is not supported for lun device
gu: વેન્ડર અથવા પ્રોડક્ટનું સુયોજન lun ઉપકરણ માટે આધારભૂત નથી

en: Setting wwn is not supported for lun device
gu: wwn ને સુયોજિત કરવાનું lun ઉપકરણ માટે આધારભૂત નથી

en: Setup time:
gu: સુયોજન સમય:

en: Shared memory:
gu: સહભાગી મેમરી:

en: Show block device errors
gu: બ્લોક ઉપકરણ ભૂલોને બતાવો

en: Show errors on block devices
gu: બ્લોક ઉપકરણો પર ભૂલોને બતાવો

en: Show features that are part of the CPU model type
gu: લક્ષણોને બતાવો કે જે CPU મોડલ પ્રકારનો ભાગ છે

en: Show maximum number of virtual CPUs for guests on this connection.
gu: આ જોડાણ પર મહેમાનો માટે વર્ચ્યુઅલ CPUs ની મહત્તમ સંખ્યાને બતાવો.

en: Show statistics from this CPU
gu: આ CPU માંથી પરિસ્થિતિઓને બતાવો

en: Show total statistics only
gu: ફક્ત કુલ પરિસ્થિતિઓને બતાવો

en: Show/Set scheduler parameters.
gu: નિયામક પરિમાણો બતાવો/સુયોજિત કરો.

en: Shows or modifies the XML metadata of a domain.
gu: ડોમેઇનનાં XML મેટાડેટાને બતાવે અથવા બદલે છે.

en: Shutdown
gu: બંધ કરો

en: Shutdown of guest $name complete.
gu: મહેમાન $name નું બંધ કરવાનું સમાપ્ત.

en: Shutdown of guest $name failed to complete in time.
gu: સમયે સમાપ્ત કરવા માટે મહેમાન $name ને બંધ કરવાનુ નિષ્ફળ.

en: Shutting down guests on $uri URI...
gu: $uri URI પર મહેમાનોને બંધ કરી રહ્યા છે

en: Size of volume '%1$s' successfully changed by %2$s
gu: વોલ્યુમ '%1$s' નું માપ સફળતાપૂર્વક %2$s દ્દારા બદલાયેલ છે

en: Size of volume '%1$s' successfully changed to %2$s
gu: %1$s માં વોલ્યુમ '%2$s' નું માપ સફળતાપૂર્વક બદલાયેલ છે

en: Snapshot
gu: સ્નેપશોટ

en: Snapshot %1$s XML configuration not changed.
gu: સ્નેપશોટ %1$s XML રૂપરેખાંકન બદલાયેલ નથી.

en: Snapshot %1$s cloned to %2$s.
gu: સ્નેપશોટ %1$s એ %2$s માં ક્લોન થયેલ છે.

en: Snapshot %1$s edited.
gu: સ્નેપશોટ %1$s ફેરફાર થયેલ છે.

en: Snapshot %1$s set as current
gu: વર્તમાન તરીકે સ્નેપશોટ %1$s સુયોજિત કરો

en: Snapshot '%1$s' already exists
gu: સ્નેપશોટ '%1$s' પહેલેથી અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: Snapshot Delete
gu: સ્નેપશોટ કાઢો

en: Snapshot Dump XML
gu: સ્નેપશોટ ડમ્પ XML

en: Snapshot List
gu: સ્નેપશોટ યાદી

en: Snapshots have inconsistent relations for domain %1$s
gu: સ્નેપશોટ પાસે ડોમેઇન %1$s માટે અસુસંગત સંબંધ નથી

en: Some processes refused to die
gu: અમુક પ્રક્રિયાઓ મરવા ઇનકાર કર્યો

en: Source
gu: સ્ત્રોત

en: Source device does not exist when formatting pool '%1$s'
gu: સ્ત્રોત ઉપકરણ અસ્તિત્વ ધરાવતુ નથી જ્યારે પુલ '%1$s' નુ બંધારણ કરી રહ્યા છે

en: Source host lock driver %1$s different from target %2$s
gu: સ્ત્રોત યજમાન તાળુ ડ્રાઇવર %1$s એ લક્ષ્ય %2$s માંથી અલગ છે

en: Specified both --storage and --remove-all-storage
gu: બંને --storage અને --remove-all-storage સ્પષ્ટ થયેલ છે

en: Specifies if pages from different numa nodes can be merged
gu: સ્પષ્ટ કરો કે જો વિવિધ numa નોડમાંથી પાનાં ભેગા કરી શકાય છે

en: Specifying mount point is not supported for now
gu: માઉન્ટ પોઇંટને સ્પષ્ટ કરવાનું અત્યારે આધારભૂત નથી

en: Start a block commit operation.
gu: બ્લોક મોકલવાની ક્રિયા શરૂ કરો.

en: Start a block copy operation.
gu: બ્લોક નકલ પ્રક્રિયા શરૂ કરો.

en: Start a domain, either from the last managedsave
        state, or via a fresh boot if no managedsave state
        is present.
gu: ડોમેઇનને શરૂ કરો, ક્યાંતો છેલ્લે managedsave સ્થિતિ
        માંથી, અથવા તાજુ બુટ મારફતે જો managedsave સ્થિતિ હાજર
        ન હોય તો.

en: Start a network.
gu: નેટવર્ક શરૂ કરો.

en: Start a pool.
gu: pool શરૂ કરો.

en: Starting shutdown on guest: $name
gu: guest: $name પર બંધ કરવાનું શરૂ કરી રહ્યા છે

en: State
gu: પરિસ્થિતિ

en: State file %1$s edited.
gu: સ્થિતિ ફાઇલ %1$s ફેરફાર થયેલ છે.

en: State file %1$s updated.
gu: સ્થિતિ ફાઇલ %1$s સુધારેલ છે.

en: State of HyperV enlightenment feature '%1$s' differs: source: '%2$s', destination: '%3$s'
gu: HyperV જ્ઞાનપ્રાપ્તિ લક્ષણ '%1$s' ની સ્થિતિ અલગ પડે છે: સ્ત્રોત: '%2$s', લક્ષ્ય: '%3$s'

en: State:
gu: પરિસ્થિતિ:

en: Static host definition in IPv4 network '%1$s' must have mac or name attribute
gu: IPv4 નેટવર્ક '%1$s' માં સ્થિર યજમાન વ્યાખ્યા પાસે mac અથવા નામ ગુણધર્મ હોવુ જ જોઇએ

en: Static host definition in IPv6 network '%1$s' must have id or name attribute
gu: IPv6 નેટવર્ક '%1$s' માં સ્થિર યજમાન વ્યાખ્યા પાસે id અથવા નામ ગુણધર્મ હોવુ જ જોઇએ

en: Stats %1$s too big for destination
gu: સ્થિતિ %1$s એ લક્ષ્ય માટે ઘણી લાંબી છે

en: Status is unknown
gu: પરિસ્થિતિ અજ્ઞાત છે

en: Storage pool already built
gu: સંગ્રહ પુલ પહેલેથી બની ગયુ

en: Storage pool already built: %1$s
gu: સંગ્રહ પુલ પહેલેથી બની ગયુ: %1$s

en: Storage pool config filename '%1$s' does not match pool name '%2$s'
gu: સંગ્રહ pool રૂપરેખાંકન ફાઇલનામ '%1$s' એ pool નામ '%2$s' સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Storage pool not found
gu: સંગ્રહ pool મળ્યું નહિં

en: Storage pool not found: %1$s
gu: સંગ્રહ pool મળ્યું નહિં: %1$s

en: Storage pool probe failed
gu: સંગ્રહ પુલ પ્રોબ નિષ્ફળ

en: Storage pool probe failed: %1$s
gu: સંગ્રહ પુલ પ્રોબ નિષ્ફળ: %1$s

en: Storage source %1$s must be a block device
gu: સંગ્રહ સ્ત્રોત %1$s એ બ્લોક ઉપકરણ હોવુ જ જોઇએ

en: Storage source %1$s must be a character device
gu: સંગ્રહ સ્ત્રોત %1$s એ અક્ષર ઉપકરણ હોવુ જ જોઇએ

en: Storage source conflict with pool: '%1$s'
gu: સંગ્રહ સ્ત્રોત પુલ સાથે તકરાર કરે છે: '%1$s'

en: Storage volume '%1$s'(%2$s) is not managed by libvirt. Remove it manually.
gu: સંગ્રહ વોલ્યુમ '%1$s'(%2$s) libvirt દ્દારા સંચાલિત થયેલ નથી. જાતેજ તેને દૂર કરો.

en: Storage volume deletion is supported only on stopped domains
gu: સંગ્રહ વોલ્યુમ નિરાકરણ બંધ થયેલ ડોમેઇન પર ફક્ત આધારભૂત છે

en: Storage volume not found
gu: સંગ્રહ વોલ્યુમ મળ્યું નહિં

en: Storage volume not found: %1$s
gu: સગ્રહ વોલ્યુમ મળ્યું નહિં: %1$s

en: Stream data too long to send (%1$zu bytes needed, %2$zu bytes available)
gu: સ્ટ્રીમ માહિતી મોકલવા ઘણી લાંબી છે (%1$zu બાઇટ જરૂરી છે, %2$zu બાઇટ ઉપલબ્ધ)

en: Successfully copied
gu: સફળતાપૂર્વક નકલ થયેલ છે

en: Successfully pivoted
gu: સફળતાપૂર્વક પિવોટ થયેલ છે

en: Support for SELinux is not enabled
gu: SELinux માટે આધાર સક્રિય થયેલ નથી

en: Suspend a running domain.
gu: ચાલી રહેલ ડોમેઈન અટકાવો.

en: Suspend duration in seconds, at least 60
gu: સેકંડમાં સમયગાળો અટકાવો, ઓછામાં ઓછી ૬૦

en: Suspend operation already in progress
gu: લટકેલી ક્રિયા પહેલેથી પ્રગતિમાં છે

en: Suspend operation failed
gu: લટકેલી ક્રિયા નિષ્ફળ

en: Suspend the host node for a given time duration and attempt to resume thereafter.
gu: આપેલ સમયગાળા માટે યજમાન નોડને અટકાવો અને પછીથી પુન:પ્રાપ્ત કરવા માટે પ્રયત્ન કરો.

en: Suspend-to-Disk
gu: ડિસ્કમાં અટકાવો

en: Suspend-to-RAM
gu: રેમને રોકેલ છે

en: Suspending $name:
gu: $name ને લટકાવી રહ્યા છે:

en: Suspending guests on $uri URI...
gu: $uri URI પર મહેમાનોને લટકાવી રહ્યા છે...

en: Suspends a running domain using guest OS's power management. (Note: This requires a guest agent configured and running in the guest OS).
gu: મહેમાન OS નાં પાવર સંચાલનની મદદથી ચાલતા ડોમેઇનને અટકાવે છે. (નોંધ: આને રૂપરેખાંકિત થયેલ મહેમાન એજન્ટની જરૂરિયાત છે અને મહેમાન OS માં ચાલી રહ્યુ છે).

en: System is in use
gu: સિસ્ટમ વપરાશમાં છે

en: System is not available
gu: સિસ્ટમ ઉપલ્બધ નથી

en: System lacks NETNS support
gu: સિસ્ટમને NETNS આધાર ઓછો છે

en: TLS handshake failed %1$s
gu: TLS હેન્ડશેક નિષ્ફળ %1$s

en: TPM device path %1$s is invalid
gu: TPM ઉપકરણ પાથ %1$s અયોગ્ય છે

en: Target
gu: લક્ષ્ય

en: Target CPU arch %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય CPU આર્કિટેક્ચર %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target CPU cores %1$d does not match source %2$d
gu: લક્ષ્ય CPU કોર %1$d સ્ત્રોત %2$d સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target CPU does not match source
gu: લક્ષ્ય CPU સ્ત્રોતને બંધબેસતુ નથી

en: Target CPU feature %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય CPU લક્ષણ %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target CPU feature count %1$zu does not match source %2$zu
gu: લક્ષ્ય CPU લક્ષણ ગણતરી %1$zu સ્ત્રોત %2$zu સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target CPU feature policy %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય CPU લક્ષણ પોલિસી %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target CPU mode %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય CPU સ્થિતિ %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target CPU model %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય CPU મોડલ %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target CPU sockets %1$d does not match source %2$d
gu: લક્ષ્ય CPU સોકેટ %1$d સ્ત્રોત %2$d સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target CPU threads %1$d does not match source %2$d
gu: લક્ષ્ય CPU થ્રેડ %1$d સ્ત્રોત %2$d સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target CPU type %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય CPU પ્રકાર %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target CPU vendor %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય CPU વેન્ડર %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target RNG model '%1$s' does not match source '%2$s'
gu: લક્ષ્ય RNG મોડલ '%1$s' એ સ્ત્રોત '%2$s' સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target TSC mode %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય TSC સ્થિતિ %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target USB Class code does not match source
gu: લક્ષ્ય USB વર્ગ કોડ એ સ્ત્રોત સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target USB allow '%1$s' does not match source '%2$s'
gu: લક્ષ્ય USB પરવાનગી '%1$s' એ સ્ત્રોત '%2$s' સાથે બંધબેસતી નથી

en: Target USB product ID does not match source
gu: લક્ષ્ય USB પ્રોડક્ટ ID સ્ત્રોત સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target USB redirection filter rule count %1$zu does not match source %2$zu
gu: લક્ષ્ય USB દિશામાન ફિલ્ટર નિયમ ગણતરી %1$zu એ સ્ત્રોત %2$zu સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target USB vendor ID does not match source
gu: લક્ષ્ય સ્ત્રોત વિક્રેતા ID સ્ત્રોત સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target USB version does not match source
gu: લક્ષ્યt USB આવૃત્તિ સ્ત્રોત સાથે બંધબેસતી નથી

en: Target already exists
gu: લક્ષ્ય પહેલેથી અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: Target balloon model %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય બલુન મોડલ %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target channel addr %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ચેનલ સરનામું  %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target channel name %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ચેનલ નામ %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target channel type %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ચેનલ પ્રકાર %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target console type %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય કન્સોલ પ્રકાર %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target controller index %1$d does not match source %2$d
gu: લક્ષ્ય નિયંત્રક અનુક્રમણિકા %1$d એ સ્ત્રોત %2$d સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target controller model %1$d does not match source %2$d
gu: લક્ષ્ય નિયંત્રક મોડલ %1$d સ્ત્રોત %2$d સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target controller ports %1$d does not match source %2$d
gu: લક્ષ્ય નિયંત્રક પોર્ટ %1$d સ્ત્રોત %2$d સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target controller type %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય નિયંત્રક પ્રકાર %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target controller vectors %1$d does not match source %2$d
gu: લક્ષ્ય નિયંત્રક વેક્ટર %1$d સ્ત્રોત %2$d સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target device address type %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ઉપકરણ સરનામાં પ્રકાર %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target device ccid address %1$d:%2$d does not match source %3$d:%4$d
gu: લક્ષ્ય ઉપકરણ ccid સરનામું %1$d:%2$d એ સ્ત્રોત %3$d સાથે બંધબેસતુ નથી:%4$d

en: Target device drive address %1$d:%2$d:%3$d does not match source %4$d:%5$d:%6$d
gu: લક્ષ્ય ઉપકરણ ડ્રાઇવ સરનામું %1$d:%2$d:%3$d એ સ્ત્રોત %4$d સાથે બંધબેસતુ નથી:%5$d:%6$d

en: Target device virtio serial address %1$d:%2$d:%3$d does not match source %4$d:%5$d:%6$d
gu: લક્ષ્ય ઉપકરણ virtio શ્રેણી સરનામું %1$d:%2$d:%3$d એ સ્ત્રોત %4$d:%5$d:%6$d સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target disk %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ડિસ્ક %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target disk access mode does not match source
gu: લક્ષ્ય ડિસ્ક વપરાશ સ્થિતિ સ્ત્રોત સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target disk bus %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ડિસ્ક બસ %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target disk device %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ડિસ્ક ઉપકરણ %1$s  સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target disk serial %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ડિસ્ક શ્રેણી %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target domain OS type %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન OS પ્રકાર %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target domain SMBIOS mode %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન SMBIOS સ્થિતિ %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target domain USB redirection filter count %1$d does not match source %2$d
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન USB દિશામાન ફિલ્ટર ગણતરી %1$d એ સ્ત્રોત %2$d સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target domain architecture %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન આર્કિટેક્ચર %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target domain channel count %1$zu does not match source %2$zu
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન ચેનલ ગણતરી %1$zu એ સ્ત્રોત %2$zu સાથે બંધબેસતી નથી

en: Target domain console count %1$zu does not match source %2$zu
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન કન્સોલ ગણતરી %1$zu એ સ્ત્રોત %2$zu સાથે બંધબેસતી નથી

en: Target domain controller count %1$zu does not match source %2$zu
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન નિયંત્રક ગણતરી %1$zu એ સ્ત્રોત %2$zu સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target domain current memory %1$lld does not match source %2$lld
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન વર્તમાન મેમરી %1$lld એ સ્ત્રોત %2$lld સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target domain disk count %1$zu does not match source %2$zu
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન ડિસ્ક ગણતરી %1$zu એ સ્ત્રોત %2$zu સાથે બંધબેસતી નથી

en: Target domain filesystem count %1$zu does not match source %2$zu
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન ફાઇલસિસ્ટમ ગણતરી %1$zu એ સ્ત્રોત %2$zu સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target domain host device count %1$zu does not match source %2$zu
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન યજમાન ઉપકરણ ગણતરી %1$zu એ સ્ત્રોત %2$zu સાથે બંધબેસતી નથી

en: Target domain hub device count %1$zu does not match source %2$zu
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન હબ ઉપકરણ ગણતરી %1$zu એ સ્ત્રોત %2$zu સાથે બંધબેસતી નથી

en: Target domain input device count %1$zu does not match source %2$zu
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન ઇનપુટ ઉપકરણ ગણતરી %1$zu એ સ્ત્રોત %2$zu સાથે બંધબેસતી નથી

en: Target domain max memory %1$lld does not match source %2$lld
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન મહત્તમ મેમરી %1$lld  એ સ્ત્રોત %2$lld  સાથે બંધબેસતી નથી

en: Target domain memory balloon count %1$d does not match source %2$d
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન મેમરી બલુન ગણતરી %1$d એ સ્ત્રોત %2$d સાથે બંધબેસતી નથી

en: Target domain name '%1$s' does not match source '%2$s'
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન નામ '%1$s' એ સ્ત્રોત '%2$s' સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target domain net card count %1$zu does not match source %2$zu
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન નેટ કાર્ડ ગણતારી %1$zu એ સ્ત્રોત %2$zu સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target domain parallel port count %1$zu does not match source %2$zu
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન સમાંતર પોર્ટ ગણતરી %1$zu એ સ્ત્રોત %2$zu સાથે બંધબેસતી નથી

en: Target domain serial port count %1$zu does not match source %2$zu
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન શ્રેણી પોર્ટ ગણતરી %1$zu એ સ્ત્રોત %2$zu સાથે બંધબેસતી નથી

en: Target domain smartcard count %1$zu does not match source %2$zu
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન સ્માર્ટકાર્ડ ગણતરી %1$zu એ સ્ત્રોત %2$zu સાથે બંધબેસતી નથી

en: Target domain sound card count %1$zu does not match source %2$zu
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન સાઉન્ડ કાર્ડ ગણતરી %1$zu એ સ્ત્રોત %2$zu સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target domain timers do not match source
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન ટાઇમર એ સ્ત્રોત સાથે બંધબેસતા નથી

en: Target domain uuid %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ડોમઇન uuid %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target domain video card count %1$zu does not match source %2$zu
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન વિડિયો કાર્ડ ગણતરી %1$zu એ સ્ત્રોત %2$zu સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target domain virt type %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ડોમેઇન virt પ્રકાર %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target filesystem access mode does not match source
gu: લક્ષ્ય ફાઇલસિસ્ટમ પ્રવેશ સ્થિતિ સ્ત્રોત સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target filesystem guest target %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ફાઇલસિસ્ટમ મહેમાન લક્ષ્ય %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target host device mode %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય યજમાન ઉપકરણ સ્થિતિ %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target host device subsystem %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય યજમાન ઉપકરણ ઉપસિસ્ટમ %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target hub device type %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય હબ ઉપકરણ પ્રકાર %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target input device bus %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ઇનપુટ ઉપકરણ બસ %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target input device type %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ઇનપુટ ઉપકરણ પ્રકાર %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target network card mac %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય નેટવર્ક કાર્ડ મેક %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target network card model %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય નેટવર્ક કાર્ડ મોડલ %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target not found
gu: લક્ષ્ય મળ્યુ નથી

en: Target parallel port %1$d does not match source %2$d
gu: લક્ષ્ય સમાંતર પોર્ટ %1$d એ સ્ત્રોત %2$d સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target serial port %1$d does not match source %2$d
gu: લક્ષ્ય શ્રેણી પોર્ટ %1$d એ સ્ત્રોત %2$d સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target sound card model %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય સાઉન્ડ કાર્ડ મોડલ %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target sysinfo %1$s %2$s does not match source %3$s
gu: લક્ષ્ય sysinfo %1$s %2$s એ સ્ત્રોત %3$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target sysinfo %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય sysinfo %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target sysinfo does not match source
gu: લક્ષ્ય sysinfo એ સ્ત્રોતને બંધબેસતુ નથી

en: Target timer %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય ટાઇમર %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target video card 2d accel %1$u does not match source %2$u
gu: લક્ષ્ય વિડિયો કાર્ડ 2d accel %1$u એ સ્ત્રોત %2$u સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target video card 3d accel %1$u does not match source %2$u
gu: લક્ષ્ય વિડિયો કાર્ડ 3d accel %1$u એ સ્ત્રોત %2$u સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target video card acceleration does not match source
gu: લક્ષ્ય વિડિયો કાર્ડ પ્રવેગક સ્ત્રોત સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target video card heads %1$u does not match source %2$u
gu: લક્ષ્ય વિડિયો કાર્ડ હેડ %1$u એ સ્ત્રોત %2$u સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target video card model %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય વિડિયો કાર્ડ મોડેલ %1$s એ સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target video card vram %1$u does not match source %2$u
gu: લક્ષ્ય વિડિયો કાર્ડ vram %1$u એ સ્ત્રોત %2$u સાથે બંધબેસતુ નથી

en: Target watchdog model %1$s does not match source %2$s
gu: લક્ષ્ય watchdog મોડલ %1$s સ્ત્રોત %2$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: The <nat> element can only be used when <forward> 'mode' is 'nat' in network %1$s
gu: <nat> ઘટક ફક્તા ત્યારે વાપરી શક્યા છે જ્યારે <forward> 'સ્થિતિ' એ નેટવર્ક %1$s માં 'nat' છે

en: The CA certificate %1$s has expired
gu: CA પ્રમાણપત્ર %1$s નિવૃત્ત થયેલ છે

en: The CA certificate %1$s is not yet active
gu: CA પ્રમાણપત્ર %1$s હજુ સક્રિય નથી

en: The QEMU executable %1$s does not support TPM backend type %2$s
gu: QEMU એક્ઝેક્યુટેબલ %1$s એ TPM બેકઍન્ડ પ્રકાર %2$s ને આધાર આપતુ નથી

en: The QEMU executable %1$s does not support TPM model %2$s
gu: QEMU એક્ઝેક્યુટેબલ %1$s TPM મોડલ %2$s ને આધાર આપતુ નથી

en: The XML configuration was changed by another user.
gu: XML રૂપરેખાંકન એ બીજા વપરાશકર્તા દ્દારા બદલાયેલ હતુ.

en: The certificate %1$s basic constraints do not show a CA
gu: પ્રમાણપત્ર %1$s મૂળભૂત મર્યાદાઓ CA ને બતાવતુ નથી

en: The certificate %1$s basic constraints show a CA, but we need one for a client
gu: પ્રમાણપત્ર %1$s મૂળભૂત મર્યાદાઓ CA ને બતાવે છે, પરંતુ અમારે ક્લાયન્ટ માટે એકની જરૂરિયાત છે

en: The certificate %1$s basic constraints show a CA, but we need one for a server
gu: પ્રમાણપત્ર %1$s મૂળભૂત મર્યાદાઓ CA ને બતાવે છે, પરંતુ અમારે સર્વર માટે એકની જરૂરિયાત છે

en: The certificate %1$s is missing basic constraints for a CA
gu: પ્રમાણપત્ર %1$s એ CA માટે ગુમ થયેલ મૂળભૂત મર્યાદાઓ છે

en: The certificate has been revoked.
gu: પ્રમાણપત્રને બોલાવી દેવામાં આવ્યુ છે.

en: The certificate has no peers
gu: પ્રમાણપત્ર પાસે પીઅર નથી

en: The certificate hasn't got a known issuer.
gu: પ્રમાણપાત્ર પાસે અજ્ઞાત અદાકરનાર મળ્યુ નથી.

en: The certificate is not trusted.
gu: પ્રમાણપત્ર હજુ વિશ્ર્વાસપાત્ર નથી.

en: The certificate uses an insecure algorithm
gu: પ્રમાણપત્ર એ અસુરક્ષિત અલ્ગોરિધમ વાપરે છે

en: The client certificate %1$s has expired
gu: ક્લાયન્ટ પ્રમાણપત્ર %1$s નિવૃત્ત થયેલ છે

en: The client certificate %1$s is not yet active
gu: ક્લાયન્ટ પ્રમાણપત્ર %1$s હજુ સક્રિય નથી

en: The disk device '%1$s' already has media
gu: ડિસ્ક ઉપકરણ '%1$s' પાસે પહેલેથી મીડિયા છે

en: The disk device '%1$s' doesn't have media
gu: ડિસ્ક ઉપકરણ '%1$s' પાસે મિડીયા નથી

en: The domain is not running
gu: ડોમેઈન ચાલી રહ્યું નથી

en: The host was not suspended
gu: યજમાનને અટકાવેલ ન હતો

en: The ich9-intel-hda audio controller is not supported in this QEMU binary
gu: ich9-intel-hda ઓડિયો નિયંત્રક એ આ QEMU બાઇનરીમાં આધારભૂત નથી

en: The server certificate %1$s has expired
gu: સર્વર પ્રમાણપત્ર %1$s નિવૃત્ત થયેલ છે

en: The server certificate %1$s is not yet active
gu: સર્વર પ્રમાણપત્ર %1$s હજુ સક્રિય નથી

en: The server redirects from '%1$s' to '%2$s'
gu: સર્વર '%1$s' થી '%2$s' પર દિશામાન થાય છે

en: There are no more free CCW devnos.
gu: ત્યાં મુક્ત વધારે CCW devnos નથી.

en: This QEMU doesn't support '-device usb-storage'
gu: આ QEMU એ '-device usb-storage' ને આધાર આપતુ નથી

en: This QEMU doesn't support scsi-block for lun passthrough
gu: આ QEMU એ lun પાસથ્રુ માટે scsi-બ્લોકને આધાર આપતુ નથી

en: This QEMU doesn't support target greater than 7
gu: આ QEMU એ 7 કરતા વધારે લક્ષ્યને આધાર આપતુ નથી

en: This QEMU doesn't support the LSI 53C895A SCSI controller
gu: આ QEMU એ LSI 53C895A SCSI નિયંત્રકને આધાર આપતુ નથી

en: This QEMU doesn't support virtio scsi controller
gu: આ QEMU એ virtio scsi નિયંત્રકને આધાર આપતુ નથી

en: This QEMU only supports both bus and unit equal to 0
gu: આ QEMU ફક્ત બંને બસ અને ૦ નાં જેટલા એકમને આધાર આપે છે

en: This command is intended to be used by libvirtd and not used directly.
gu: આ આદેશ libvirtd દ્વારા ઉપયોગમાં લેવા માટે બનાવાયેલ છે અને સીધો વપરાતો નથી.

en: This function is not supported on WIN32 platform
gu: આ વિધેય WIN32 પ્લેટફોર્મ પર આધારભૂત નથી

en: This host is not managed by a vCenter
gu: આ યજમાન vCenter દ્દારા સંચાલિત થયેલ નથી

en: This type of disk cannot be hot unplugged
gu: ડિસ્કનાનાં આ પ્રકાર ને હોટપ્લગ કરી શકાતુ નથી

en: Thread(s) per core:
gu: મૂળ પ્રતિ થ્રેડ(ઓ):

en: Time elapsed:
gu: વીતી ગયેલ સમય:

en: Time remaining:
gu: બાકી રહેલ સમય:

en: Timed out during operation
gu: ક્રિયા દરમ્યાન સમય સમાપ્ત થઇ ગયો

en: Timed out during operation: %1$s
gu: ક્રિયા દરમ્યાન સમય સમાપ્ત થઇ ગયો: %1$s

en: Timed out while reading log output: %1$s
gu: સમય સમાપ્ત જ્યારે લૉગ આઉટપુટને વાંચી રહ્યા હોય: %1$s

en: Timeout
gu: સમયસમાપ્તિ

en: Timeout expired while shutting down domains
gu: સમયસમાપ્તિ નિવૃત્ત જ્યારે ડોમેઇનને બંધ કરી રહ્યા હોય

en: Timeout parameter not supported
gu: સમયસમાપ્તિ પરિમાણ આધારભૂત નથી

en: Title
gu: શીર્ષક

en: To enable ip%1$stables filtering for the VM do 'echo 1 > %2$s'
gu: VM do 'echo 1 > %1$s' માટે ip%2$stables ફિલ્ટરીંગને સક્રિય કરવા માટે

en: Too long bridge device name
gu: ઘણુ લાંબુ બ્રિજ ઉપકરણ નામ

en: Too long network device name
gu: ઘણુ લાંબુ નેટવર્ક ઉપકરણ નામ

en: Too many CPU models '%1$d' for limit '%2$d'
gu: મર્યાદા '%1$d' માટે ઘણી CPU મોડલ '%2$d'

en: Too many FDs to send %1$d, expected %2$d maximum
gu: %1$d ને મોકલવા ઘણાં FDs, ઇચ્છિત %2$d મહત્તમ

en: Too many bytes to read from stream
gu: સ્ટ્રીમમાંથી વાંચવા ઘણી બાઇટ

en: Too many bytes to write to stream
gu: સ્ટ્રીમમાં લખવા માટે ઘણા બાઇટ

en: Too many domains '%1$d' for limit '%2$d'
gu: મર્યાદા '%1$d' માટે ઘણાં ડોમેઇન '%2$d' છે

en: Too many drivers, cannot register %1$s
gu: ઘણાં ડ્રાઇવરો, %1$s ને રજીસ્ટર કરી શકાતુ નથી

en: Too many filesystems detected for %1$s
gu: %1$s માટે શોધાયેલ ઘણી ફાઇલસિસ્ટમો

en: Too many interfaces '%1$d' for limit '%2$d'
gu: મર્યાદા '%1$d' માટે ઘણાં ઇન્ટરફેસો '%2$d'

en: Too many migration parameters '%1$d' for limit '%2$d'
gu: મર્યાદા '%1$d' માટે ઘણાં સ્થળાંતર પરિમાણો '%2$d'

en: Too many model names '%1$d' for limit '%2$d'
gu: મર્યાદા '%1$d' માટે ઘણાં મોડલ નામો '%2$d' છે

en: Too many networks '%1$d' for limit '%2$d'
gu: મર્યાદા '%1$d' માટે ઘણાં નેટવર્કો '%2$d'

en: Too many resources %1$d for object
gu: ઑબ્જેક્ટ માટે ઘણાં સ્ત્રોતો %1$d

en: Too many secrets '%1$d' for limit '%2$d'
gu: મર્યાદા '%1$d' માટે ઘણાં રહસ્યો '%2$d'

en: Too many snapshots claiming to be current for domain %1$s
gu: ડોમેઇન %1$s માટે હાલમાં ઘણાં સ્નેપશોટનો દાવો કરી રહ્યા છે

en: Total
gu: કુલ

en: Total:
gu: શીર્ષક:

en: Transition started
gu: કોઈ પરિસ્થિતિ નથી

en: Transport error during %1$s: %2$s (%3$d)
gu: %1$s દરમ્યાન પરિહન ભૂલ: %2$s (%3$d)

en: Tried to write socket in error state
gu: સોકેટ %d લખવામાં નિષ્ફળ

en: Trying to free MultiCURL object that is still in use
gu: MultiCURL ઑબ્જેક્ટને મુક્ત કરવા માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે કે જે હજુ વપરાશમાં છે

en: Trying to free SharedCURL object that is still in use
gu: SharedCURL ઑબ્જેક્ટને મુક્ત કરવા માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે કે જે હજુ વપરાશમાં છે

en: Trying to lock unknown SharedCURL lock %1$d
gu:  અજ્ઞાત SharedCURL તાળુ %1$d ને તાળુ કરવા માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે

en: Trying to unlock unknown SharedCURL lock %1$d
gu: અજ્ઞાત SharedCURL તાળુ %1$d ને તાળુ ખોલવા માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે

en: Tunnelled migration requested but invalid RPC method called
gu: ટનલ થયેલ સ્થળાંતર સૂચેલ છે પરંતુ અયોગ્ય RPC પદ્દતિ કહેવાયેલ છે

en: Tunnelling sockets not supported on this platform
gu: ટનલિંગ સોકેટો આ પ્લેટફોર્મ પર આધારભૂત નથી

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Type:
gu: પ્રકાર:

en: Type:  'help' for help with commands
           'quit' to quit
gu: લખો:  આદેશો સાથે મદદ માટે 'help'
           બહાર નીકળવા માટે 'quit'

en: UNIX sockets are not supported on this platform
gu: UNIX સોકેટ આ પ્લેટફોર્મ પર આધારભૂત નથી

en: URI is missing the server part
gu: URI ને સર્વર ભાગને ગુમ કરે છે

en: URI of the namespace
gu: નામજગ્યાની URI

en: USB device %1$s is already in use
gu: USB ઉપકરણ %1$s પહેલેથી વપરાશમાં છે

en: USB host device is missing bus/device information
gu: USB યજમાન ઉપકરણ એ ગુમ થયેલ બસ/ઉપકરણ જાણકારી છે

en: USB redirection filter is not supported by this version of QEMU
gu: USB દિશામાન ફિલ્ટર આ QEMU ની આવૃત્તિ દ્દારા આધારભૂત નથી

en: USB redirection is not supported by this version of QEMU
gu: USB દિશામાન QEMU ની આ આવૃત્તિ દ્દારા આધારભૂત નથી

en: USB source %1$s was not a character device
gu: USB સ્ત્રોત %1$s અક્ષર ઉપકરણ ન હતુ

en: UUID in config file malformed
gu: રૂપરેખાંકન ફાઇલમાં UUID મેલફોર્મ થયેલ છે

en: UUID mismatch between <uuid> and <sysinfo>
gu: <uuid> અને <sysinfo> વચ્ચે UUID બંધબેસતુ નથી

en: Unable to accept client
gu: ક્લાયન્ટને સ્વીકારવાનું અસમર્થ

en: Unable to access %1$s
gu: %1$s ને વાપરવામાં અસમર્થ

en: Unable to access config file %1$s
gu: રૂપરેખાંકન ફાઇલ %1$s વાપરવાનું અસમર્થ

en: Unable to access file descriptor %1$d
gu: ફાઇલ વર્ણનકર્તા %1$d ને વાપરવાનું અસમર્થ

en: Unable to access stream for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે સ્ટ્રીમને વાપરવાનું અસમર્થ

en: Unable to acquire lock on '%1$s'
gu: '%1$s' પર તાળાને પ્રાપ્ત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to add bridge %1$s port %2$s
gu: બ્રિજ %1$s પોર્ટ %2$s ઉમેરવાનું અસમર્થ

en: Unable to add epoll fd
gu: epoll fd ને ઉમેરવાનું અસમર્થ

en: Unable to add lockspace %1$s
gu: lockspace %1$s ને ઉમેરવાનું અસમર્થ

en: Unable to allocate lease %1$s
gu: લીઝ %1$s ને ફાળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to allocate lockspace %1$s
gu: lockspace %1$s ફાળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to allocate x509 credentials: %1$s
gu: x509 શ્રેયને ફાળવવાનું અસમર્થ: %1$s

en: Unable to append command 'id' string
gu: આદેશ 'id' શબ્દમાળાને જોડવાનું અસમર્થ

en: Unable to associate TAP device
gu: TAP ઉપકરણને સાંકળવાનુ અસમર્થ

en: Unable to associate device %1$s with blkid library
gu: blkid લાઇબ્રેરી સાથે ઉપકરણ %1$s ને સાંકળવાનુ અસમર્થ

en: Unable to associate file %1$s with NBD device
gu: NBD ઉપકરણ સાથે ફાઇલ %1$s ને સાંકળવાનું અસમર્થ

en: Unable to associate file %1$s with loop device
gu: લુપ ઉપકરણ સાથે ફાઇલ %1$s ને સાંકળવાનુ અસમર્થ

en: Unable to attach %1$s to loop device
gu: લુપ ઉપકરણમાં %1$s સાથે જોડાવાનું અસમર્થ

en: Unable to become session leader
gu: સત્ર લીડર બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to bind to port
gu: પોર્ટને બાંધવાનુ અસમર્થ

en: Unable to change MaxMemorySize
gu: મહત્તમમેમરીમાપ બદલવામાં અસમર્થ

en: Unable to change balloon collection period.
gu: બલુન સંગ્રહ સમયગાળાને બદલવાનું અસમર્થ.

en: Unable to change blkio parameters
gu: blkio પરિમાણોને બદલવાનું અસમર્થ

en: Unable to change block I/O throttle
gu: બ્લોક I/O થ્રોટલને બદલવાનું અસમર્થ

en: Unable to change memory of active domain without the balloon device and guest OS balloon driver
gu: બલુન ઉપકરણ અને મહેમાન OS અને બલુન ઉપકરણ વગર સક્રિય ડોમેઇનની મેમરીને બદલવાનું અસમર્થ

en: Unable to change memory parameters
gu: મેમરી પરિમાણોને બદલવાનું અસમર્થ

en: Unable to change numa parameters
gu: numa પરિમાણોને બદલવાનું અસમર્થ

en: Unable to change target guest XML during migration
gu: સ્થળાંતર દરમ્યાન લક્ષ્ય મહેમાન XML ને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to change to %1$s
gu: %1$s ને બદલવાનું અસમર્થ

en: Unable to change to root dir
gu: રુટ dir ને બદલવાનું અસમર્થ

en: Unable to chdir(%1$s)
gu: chdir(%1$s) માટે અસમર્થ

en: Unable to check interface %1$s
gu: ઇન્ટરફસે %1$s ને ચકાસવાનું અસમર્થ

en: Unable to check interface config on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર ઇન્ટરફેસ રૂપરેખાને ચકાસવાનું અસમર્થ

en: Unable to check interface flags for %1$s
gu: %1$s માટે ઇન્ટરફેસ ફ્લેગને ચકાસવાનું અસમર્થ

en: Unable to check status of pid file '%1$s'
gu: pid ફાઇલ '%1$s' ની પરિસ્થિતિને ચકાસવાનું અસમર્થ

en: Unable to check virtual function status on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર વર્ચ્યુઅલ વિધેય પરિસ્થિતિને ચકાસવાનું અસમર્થ

en: Unable to clone to check reboot support
gu: રિબુટ આધારને ચકાસવા ક્લોન કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to close %1$s
gu: %1$s ને બંધ કરવાનુ નિષ્ફળ

en: Unable to configure libxl's memory management parameters
gu: libxl નાં મેમરી સંચાલન પરિમાણોને રૂપરેખાંકિત કરવાનુ અસમર્થ

en: Unable to copy socket file handle
gu: સોકેટ ફાઇલ સંચાલનની નકલ કરવાનુ અસમર્થ

en: Unable to create %1$s
gu: %1$s ને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to create JSON formatter
gu: JSON ફોર્મેટરને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to create JSON parser
gu: JSON પાર્સરને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to create TAP devices on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર TAP ઉપકરણોને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to create blkid library handle
gu: blkid લાઇબ્રેરી સંચાલનને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to create bridge %1$s
gu: બ્રિજ %1$s ને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to create bridge device
gu: બ્રિજ ઉપકરણને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to create device %1$s
gu: ઉપકરણ %1$s ને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to create directory %1$s
gu: ડિરેક્ટરી %1$s ને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to create epoll fd
gu: epoll fd ને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to create lockspace %1$s
gu: lockspace %1$s બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to create lockspace %1$s: parent directory does not exist or is not a directory
gu: lockspace %1$s ને બનાવવાનું અસમર્થ: મુખ્ય ડિરેક્ટરી અસ્તિત્વ ધરાવતી નથી અથવા ડિરેક્ટરી નથી

en: Unable to create migration thread
gu: સ્થળાંતર થ્રેડને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to create rule
gu: નિયમને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to create socket
gu: સોકેટને બનાવવાનું નિષ્ફળ

en: Unable to create tap device
gu: ટૅપ ઉપકરણને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to create tap device %1$s
gu: ટૅપ ઉપકરણને %1$s ને બનાવવાનું નિષ્ફળ

en: Unable to create thread to process command's IO
gu: આદેશનાં IO ની પ્રક્રિયા કરવા માટે થ્રેડને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to decode header until len is received
gu: હેડરને ડિકોડ કરવાનું અસમર્થ જ્યાં સુધી len મળેલ હોય

en: Unable to decode message header
gu: સંદેશા હેડરને ડિકોડ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to decode message length
gu: સંદેશા લંબાઇને ડિકોડ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to decode message payload
gu: સંદેશાને પેલોડને ડિકોડ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to decode number of FDs
gu: FDs ની સંખ્યાને ડિકોડ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to delete TAP devices on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર TAP ઉપકરણોને કાઢી નાંખવામાં અસમર્થ

en: Unable to delete bridge %1$s
gu: બ્રિજ %1$s કાઢી નાંખવામાં નિષ્ફળ

en: Unable to delete file %1$s
gu: ફાઇલ %1$s કાઢી નાંખવામાં નિષ્ફળ

en: Unable to delete lockspace resource %1$s
gu: લૉકસ્પેસ સ્ત્રોત %1$s ને કાઢવાનું અસમર્થ

en: Unable to detect filesystem for %1$s
gu: %1$s માટે ફાઇલસિસ્ટમને શોધવાનું અસમર્થ

en: Unable to disable nagle algorithm
gu: nagle અલ્ગોરિધમને નિષ્ક્રિય કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to dump link info on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર કડી જાણકારીને ડમ્પ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to duplicate FD %1$d
gu: FD %1$d ની નકલ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to enable keepalives without async IO support
gu: અસુમેળ IO આધાર વગર keepalives ને સક્રિય કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to enable non-blocking flag
gu: બિન-બ્લોકિંગ સોકેટને બનાવવામાં અસમર્થ

en: Unable to encode message header
gu: સંદેશા હેડરને એનકોડ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to encode message length
gu: સંદેશા લંબાઇને એનકોડ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to encode message payload
gu: સંદેશા પેલોડનુ એનકોડ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to encode number of FDs
gu: FDs ની સંખ્યાને એનકોડ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to exec shell %1$s
gu: exec shell %1$s માટે અસમર્થ

en: Unable to find 'cpuacct' cgroups controller mount
gu: 'cpuacct' cgroups નિયંત્રક માઉન્ટ શોધવામાં અસમર્થ

en: Unable to find 'devices' cgroups controller mount
gu: 'devices' cgroups નિયંત્રક માઉન્ટને શોધવામાં અસમર્થ

en: Unable to find 'memory' cgroups controller mount
gu: 'memory' cgroups નિયંત્રક માઉન્ટને શોધવામાં નિષ્ફળતા

en: Unable to find 'qemu-nbd' binary in $PATH
gu: $PATH માં 'qemu-nbd' બાઇનરીને શોધવાનું અસમર્થ

en: Unable to find UUID %1$s
gu: UUID %1$s ને શોધવાનું અસમર્થ

en: Unable to find a free loop device in /dev
gu: /dev માં મુક્ત લુપ ઉપકરણને શોધવાનું અસમર્થ

en: Unable to find correct value in 'bonding/arp_validate' for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/arp_validate' માં યોગ્ય કિંમતને શોધવાનું અસમર્થ

en: Unable to find correct value in 'bonding/mode' for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે 'bonding/mode' માં યોગ્ય કિંમતને શોધવાનું અસમર્થ

en: Unable to find filesystem type for %1$s
gu: %1$s માટે ફાઇલસિસ્ટમ પ્રકારને શોધવાનું અસમર્થ

en: Unable to force bind to IPv6 only
gu: ફક્ત IPv6 ને બાઇન્ડ કરવાનું દબાણ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to format SELinux context
gu: SELinux સંદર્ભનું બંધારણ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Unable to format guestfwd port
gu: guestfwd પોર્ટને બંધારણ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Unable to format time
gu: સમયને બંધારિત કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to get LVM key for %1$s
gu: %1$s માટે LVM કીને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get SCSI key for %1$s
gu: %1$s માટે SCSI કીને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get STP delay on %1$s on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર %1$s પર STP વિલંબને મેળવવાનુ અસમર્થ

en: Unable to get STP on %1$s on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર %1$s પર STP ને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get VLAN for interface %1$s
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s માટે VLAN ને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get VLAN on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર VLAN ને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get blkio parameters
gu: blkio પરિમાણોને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get block I/O throttle parameters
gu: બ્લોક I/O થ્રોટલ પરિમાણોને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get bridge %1$s %2$s
gu: બ્રિજ %1$s %2$s ને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get cpu map
gu: cpu નક્ષાને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get current process SELinux context
gu: વર્તમાન પ્રક્રિયા SELinux સંદર્ભને મેળવવાનુ અસમર્થ

en: Unable to get current time
gu: વર્તમાન સમય નક્કી કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to get disk format
gu: ડિસ્ક બંધારણને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get disk uuid
gu: ડિસ્ક uuid ને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get domain status
gu: ડોમેઈન પરિસ્થિતિને મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Unable to get free loop device via ioctl
gu: ioctl મારફતે મુક્ત લુપ ઉપકરણને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: Unable to get index for interface %1$s
gu: ઈન્ટરફેસ %1$s માટે અનુક્રમણિકાને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get interface index for %1$s
gu: %1$s માટે ઇન્ટરફેસ અનુક્રમણિકાને મેળવવાનું નિષ્ફળ

en: Unable to get interface index on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર ઇન્ટરફેસ અનુક્રમણિકાને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get interface parameters
gu: ઇન્ટરફેસ પરિમાણોને મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to get kvm descriptor: %1$s
gu: kvm વર્ણનકર્તાને મેળવવાનું અસમર્થ: %1$s

en: Unable to get local socket name
gu: સ્થાનિક સોકેટ નામને મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to get loop status on %1$s
gu: %1$s પર લુપ પરિસ્થિતિને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get memory parameters
gu: મેમરી પરિમાણોને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get memory stats
gu: મેમરી પરિસ્થિતિને મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to get node cpu stats
gu: નોડ cpu સ્થિતિને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get numa parameters
gu: numa પરિમાણોને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get number of blkio parameters
gu: blkio પરિમાણોની સંખ્યાને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get number of block I/O throttle parameters
gu: બ્લોક I/O થ્રોટલ પરિમાણોની સંખ્યાને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get number of cpu stats
gu: cpu સ્થિતિની સંખ્યાને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get number of interface parameters
gu: ઇન્ટરફેસ પરિમાણોની સંખ્યાને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get number of memory parameters
gu: મેમરી પરિમાણોની સંખ્યાને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get number of memory stats
gu: મેમરી સ્થિતિની સંખ્યાને મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to get peer socket name
gu: પીઅર સોકેટ નામને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get physical function status on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર ભૌતિક વિધેય પરિસ્થિતિને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get remote socket name
gu: દૂરસ્થ સોકેટ નામને મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to get snapshot content
gu: સ્નેપશોટ સમાવિષ્ટને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get virtual function index on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર વર્ચ્યુઅલ વિધેય અનુક્રમણિકાને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get virtual function info on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર વર્ચ્યુઅલ વિધેય જાણકારીને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to get virtual functions on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર વર્ચ્યુઅલ વિધેયને મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to import CA certificate list %1$s
gu: CA પ્રમાણપત્ર યાદી %1$s ને આયાત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to import client certificate %1$s
gu: ક્લાયન્ટ પ્રમાણપત્ર %1$s ને આયાત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to import server certificate %1$s
gu: સર્વર પ્રમાણપત્ર %1$s ને આયાત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to init device stream mutex
gu: ઉપકરણ સ્ટ્રીન મ્યુટેક્ષને init કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to initialize audit layer
gu: ઑડિટ લેયરનું પ્રારંભ કરવાનુ અસમર્થ

en: Unable to initialize certificate
gu: પ્રમાણપત્ર શરૂ કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to initialize lease %1$s
gu: લીઝ %1$s ને પ્રારંભ કરવાનુ અસમર્થ

en: Unable to initialize lockspace %1$s
gu: lockspace %1$s ને પ્રારંભ કરવાનુ અસમર્થ

en: Unable to initialize lockspace mutex
gu: લૉકસ્પેસ મુટેક્ષને પ્રારંભ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Unable to initialize mutex
gu: mutex ની શરૂઆત કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to invoke fstrim
gu: fstrim બોલાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to join domain namespace
gu: ડોમેઇન નેમસ્પેસને સાથે જોડાવાનું અસમર્થ

en: Unable to kill all processes
gu: બધી પ્રક્રિયાઓને મારવાનું અસમર્થ

en: Unable to listen on socket
gu: સોકેટ પર સાંભળવાનુ અસમર્થ

en: Unable to load certificate
gu: પ્રમાણપત્રને લાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to lookup SELinux process context
gu: SELinux પ્રક્રિયા સંદર્ભને જોવાનું અસમર્થ

en: Unable to make TAP device non-persistent
gu: અસ્થાયી TAP ઉપકરણને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to mark loop device as autoclear
gu: autoclear તરીકે લુપ ઉપકરણને ચિહ્નિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to modify live devices
gu: જીવંત ઉપકરણોને બદલવાનું અસમર્થ

en: Unable to notify child process
gu: બાળ પ્રક્રિયાને સૂચિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to notify parent process
gu: મુખ્ય પ્રક્રિયાને સૂચિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to obtain host UUID
gu: યજમાન UUID ને પ્રાપ્ત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to obtain hostInternetScsiHba
gu: hostInternetScsiHba ને પ્રાપ્ત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to obtain iSCSI adapter
gu: iSCSI ઍડપ્ટરને પ્રાપ્ત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to open %1$s
gu: %1$s ખોલવામાં નિષ્ફળ

en: Unable to open %1$s (%2$d)
gu: %1$s (%2$d) ખોલવાનું અસમર્થ

en: Unable to open '%1$s'
gu: '%1$s' ખોલવામાં અસમર્થ

en: Unable to open /dev/loop-control
gu: /dev/loop-control ખોલવામાં અસમર્થ

en: Unable to open /proc/mounts
gu: /proc/mounts ખોલવાનું અસમર્થ

en: Unable to open UNIX socket
gu: UNIX સોકેટને ખોલવાનુ અસમર્થ

en: Unable to open control socket
gu: નિયંત્રણ સોકેટને ખોલવાનું અસમર્થ

en: Unable to open filesystem %1$s
gu: ફાઇલસિસ્ટમ %1$s ને ખોલવાનું અસમર્થ

en: Unable to open log file %1$s
gu: લૉગ ફાઇલ %1$s ને ખોલવાનું અસમર્થ

en: Unable to open resource %1$s
gu: સ્ત્રોત %1$s ને ખોલવાનું અસમર્થ

en: Unable to open stream for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે સ્ટ્રીમને ખોલવાનું અસમર્થ

en: Unable to open test socket
gu: ચકાસણી સોકેટને ખોલવાનું અસમર્થ

en: Unable to open/create resource %1$s
gu: સ્ત્રોત %1$s ને ખોલવા/બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to override peer2peer migration URI
gu: peer-2-peer સ્થળાંતર

en: Unable to parse '%1$s' as an integer
gu: પૂર્ણાંક તરીકે '%1$s' નું પદચ્છેદન કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to parse FD number '%1$s'
gu: FD નંબર '%1$s' નું પદચ્છેદન કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to parse URI %1$s
gu: URI %1$s નું પદચ્છેદન કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to parse base SELinux context '%1$s'
gu: મૂળ SELinux સંદર્ભ '%1$s' નુ પદચ્છેદન કરવાનુ અસમર્થ

en: Unable to parse class id '%1$s'
gu: વર્ગ '%1$s' ને પદચ્છેદન કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to parse current SELinux context '%1$s'
gu: વર્તમાન SELinux સંદર્ભ '%1$s' નું પદચ્છેદન કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to parse integer parameter
gu: પૂર્ણાંક પરિમાણનું પદચ્છેદન કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to parse lock state %1$s
gu: તાળુ મારેલ સ્થિતિ %1$s નું પદચ્છેદન કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to parse quota
gu: ક્વોટાને પદચ્છેદન કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to parse string parameter
gu: શબ્દમાળા પરિમાણનું પદચ્છેદન કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to process file with flags %1$d
gu: ફ્લેગ %1$d સાથે ફાઇલની પ્રક્રિયા કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to query certificate %1$s basic constraints %2$s
gu: પ્રમાણપત્ર %1$s મૂળભૂત મર્યાદાઓ %2$s નું ક્વેરી કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to query certificate %1$s key purpose %2$s
gu: પ્રમાણપત્ર %1$s કી હેતુ %2$s ને ક્વેરી કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to query certificate %1$s key usage %2$s
gu: પ્રમાણપત્ર %1$s કી વપરાશ %2$s ને ક્વેરી કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to query peer security context
gu: પીઅર સુરક્ષા સંદર્ભને ક્વેરી કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to query process ID start time
gu: પ્રક્રિયા ID શરૂઆત સમયને ક્વેરી કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to query sector size %1$s
gu: ડોમેઇન %1$s માટે ઉપકરણોને નામંજૂરી આપવામાં અસમર્થ

en: Unable to query tap interface name
gu: ટૅપ ઇન્ટરફેસ નામને ક્વેરી કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to re-encode message length
gu: સત્ર લીડર બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to read %1$s
gu: %1$s વાંચવાનું નિષ્ફળ

en: Unable to read TLS confirmation
gu: TLS ખાતરીને વાંચવામાં અસમર્થ

en: Unable to read container pty
gu: પાત્ર pty ને વાંચવાનુ અસમર્થ

en: Unable to read directory '%1$s'
gu: ડિરેક્ટરી '%1$s' ને વાંચવાનું અસમર્થ

en: Unable to read from '%1$s'
gu: '%1$s' માંથી વાંચવાનુ અસમર્થ

en: Unable to read from file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' માંથી વાંચવાનુ અસમર્થ

en: Unable to read from monitor
gu: મોનિટરમાંથી વાંચવાનુ અસમર્થ

en: Unable to register async IO callback
gu: async IO કોલબેકને રજીસ્ટર કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to register disconnect callback
gu: જોડાણ તૂટેલ કોલબેકને રજીસ્ટ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to remove %1$s (%2$d)
gu: %1$s (%2$d) દૂર કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to remove bridge %1$s
gu: બ્રિજ %1$s ને દૂર કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to remove bridge %1$s port %2$s
gu: બ્રિજ %1$s પોર્ટ %2$s દૂર કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to remove device %1$s
gu: ઉપકરણ %1$s ને દૂર કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to remove epoll fd
gu: epoll fd ને દૂર કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to remove metadata of %1$d snapshots
gu: %1$d સ્નેપશોટનાં મેટાડેટાને દૂર કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to remove snapshot %1$s
gu: સ્નેપશોટ %1$s ને દૂર કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to remove tap device %1$s
gu: ટૅપ ઉપકરણ %1$s દૂર કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to rename '%1$s' to '%2$s'
gu: '%1$s' માં '%2$s' નું નામ બદલવાનુ અસમર્થ

en: Unable to request personality for %1$s on %2$s
gu: %1$s પર %2$s માટે વ્યક્તિત્વની માંગણી કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to reset PCI device %1$s: %2$s
gu: PCI ઉપકરણ %1$s ને પુન:સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ: %2$s

en: Unable to resolve address '%1$s' service '%2$s': %3$s
gu: સરનામાં '%1$s' સેવા '%2$s' ને ઉકેલવાનું અસમર્થ: %3$s

en: Unable to resolve device %1$s driver symlink %2$s
gu: ઉપકરણ %1$s ડ્રાઇવર સીમલીંક %2$s ઉકેલવાનું અસમર્થ

en: Unable to resolve device %1$s iommu_group symlink %2$s
gu: ઉપકરણ %1$s iommu_group સીમલીંક %2$s ને ઉકેલવાનું અસમર્થ

en: Unable to restart self
gu: પોતાની જાતે પુન:શરૂ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to run command to get OVS port data for interface %1$s
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s માટે OVS પોર્ટ માહિતીને મેળવવા માટે આદેશ ચલાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to run command to set OVS port data for interface %1$s
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s માટે OVS પોર્ટ માહિતીને સુયોજિત કરવા આદેશ ચલાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to save '%1$s'
gu: '%1$s' ને સંગ્રહવાનુ અસમર્થ

en: Unable to save lease %1$s
gu: લીઝ %1$s ને સંગ્રહવાનુ અસમર્થ

en: Unable to save lockspace %1$s
gu: lockspace %1$s ને સંગ્રહવાનુ અસમર્થ

en: Unable to save new snapshot xml file
gu: નવાં સ્નેપશોટ xml ફાઇલને સંગ્રહવાનું અસમર્થ

en: Unable to save socket state when SASL session is active
gu: સોકેટ સ્થિતિનો સંગ્રહ કરવાનુ અસમર્થ જ્યારે SASL સત્ર સક્રિય હોય

en: Unable to save socket state when TLS session is active
gu: સોકેટ સ્થિતિને સંગ્રહ કરવાનુ અસમર્થ જ્યારે TLS સત્ર સક્રિય હોય

en: Unable to save state file %1$s
gu: સ્થિતિ ફાઇલ %1$s ને સંગ્રહ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to save the xml
gu: xml ને સંગ્રહવાનું અસમર્થ

en: Unable to seek %1$s to %2$llu
gu: %1$s માં %2$llu ને શોધવાનું અસમર્થ

en: Unable to seek log file %1$s to %2$llu
gu: ફાઇલ %1$s ને %2$llu માં લૉગ શોધવાનું અસમર્થ

en: Unable to send %1$d signal to process %2$d
gu: પ્રક્રિયા %1$d માં %2$d સંકેતને મોકવાનું અસમર્થ

en: Unable to send SIGTERM to init pid %1$llu
gu: init pid %1$llu માં SIGTERM ને મોકલવાનું અસમર્થ

en: Unable to send container continue message
gu: સંદેશને ચાલુ રાખવા પાત્રને મોકલવાનું અસમર્થ

en: Unable to set FD %1$d blocking
gu: FD %1$d બ્લોકીંગ સુયોજિત કરવાનુ અસમર્થ

en: Unable to set SELinux context MCS '%1$s'
gu: SELinux સંદર્ભ MCS '%1$s' ને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to set SELinux context role '%1$s'
gu: SELinux સંદર્ભ ભૂમિકા '%1$s' ને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to set SELinux context user '%1$s'
gu: SELinux સંદર્ભ વપરાશકર્તા '%1$s' ને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to set STP delay on %1$s
gu: %1$s પર STP વિલંબને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to set STP delay on %1$s on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર %1$s પર STP  વિલંબને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to set STP on %1$s on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર %1$s પર STP ને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to set cloexec flag
gu: cloexec ફ્લેગ સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to set close-on-exec flag
gu: close-on-exec ફ્લેગને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to set console file descriptor non-blocking
gu: કન્સોલ ફાઇલ વર્ણનકર્તા નોન-બ્લોકીંગને સુયોજિત કરવાનુ અસમર્થ

en: Unable to set interface parameters
gu: ઇન્ટરફેસ પરિમાણોને સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to set monitor close-on-exec flag
gu: મોનિટર close-on-exec ફ્લેગને સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to set network bandwidth on direct interfaces
gu: સીધા ઇન્ટરફેસ પર નેટવર્ક બેન્ડવીથ સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to set port profile on direct interfaces
gu: સીધુ ઇન્ટરફેસ પર પોર્ટ રૂપરેખાને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to set socket reuse addr flag
gu: સોકેટ પુન:વપરાશ સરનામાં ફ્લેગને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to set tap device %1$s to persistent
gu: સ્થાયી કરવા માટે ટૅપ ઉપકરણ %1$s ને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to set thread local identity
gu: થ્રેડ સ્થાનિત ઓળખાણને સુયોજિત કરવાનું નિષ્ફળ

en: Unable to set x509 CA certificate: %1$s: %2$s
gu: x509 CA પ્રમાણપત્રને સુયોજિતક કરવાનું અસમર્થ: %1$s: %2$s

en: Unable to set x509 certificate revocation list: %1$s: %2$s
gu: x509 પ્રમાણપત્ર રિવોકેશન યાદીને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ: %1$s: %2$s

en: Unable to set x509 key and certificate: %1$s, %2$s: %3$s
gu: x509 કી અને પ્રમાણપત્રને સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ: %1$s, %2$s: %3$s

en: Unable to split FD list '%1$s'
gu: FD યાદી '%1$s' ને અલગ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to stat %1$s
gu: %1$s ના આંકડા મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to stat bind source %1$s
gu: બાઇન્ડ સ્ત્રોત %1$s નાં આંકડા મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to stat bind target %1$s
gu: બાઇન્ડ લક્ષ્ય %1$s નાં આંકડા મેળવવાનું અસમર્થ

en: Unable to symlink directory %1$s to %2$s
gu: %1$s માટે ઉપકરણ %2$s ને પરવાનગી આપવાનું અસમર્થ

en: Unable to truncate %1$s
gu: %1$s ખોલવામાં નિષ્ફળ

en: Unable to verify TLS peer: %1$s
gu: TLS પીઅરને ચકાસવાનું અસમર્થ: %1$s

en: Unable to verify client certificate %1$s against CA certificate %2$s
gu: CA પ્રમાણપત્ર %1$s ને વિરુદ્દ ક્લાયન્ટ પ્રમાણપત્ર %2$s ને ચકાસવાનું અસમર્થ

en: Unable to verify server certificate %1$s against CA certificate %2$s
gu: CA પ્રમાણપત્ર %1$s વિરુદ્દ સર્વર પ્રમાણપત્ર %2$s ને ચકાસવાનું અસમર્થ

en: Unable to wait for child process
gu: બાળ પ્રક્રિયા માટે રાહ જોવાનું અસમર્થ

en: Unable to wait on epoll
gu: epoll પર રાહ જોવામાં અસમર્થ

en: Unable to wait on parent process
gu: મુખ્ય પ્રક્રિયા પર રાહ જોવાનું અસમર્થ

en: Unable to watch epoll FD
gu: epoll FD નું ધ્યાન રાખવાનુ અસમર્થ

en: Unable to watch host console PTY
gu: યજમાન કન્સોલ PTY નું ધ્યાન રાખવાનુ અસમર્થ

en: Unable to write %1$s
gu: %1$s ને લખવાનું અસમર્થ

en: Unable to write pid file '%1$s/%2$s.pid'
gu: pid ફાઇલ '%1$s/%2$s.pid' ને લખવાનું અસમર્થ

en: Unable to write to '%1$s'
gu: '%1$s' માં લખવાનું અસમર્થ

en: Unable to write to container pty
gu: પાત્ર pty માં લખવાનું અસમર્થ

en: Unable to write to file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' માં લખવાનું અસમર્થ

en: Unable to write to monitor
gu: મોનિટરમાં લખવાનુ અસમર્થ

en: Unbounded
gu: મર્યાદિત નથી

en: Unconfined guests are not allowed on this host
gu: બંધિયાર ન હોય તેવા મહેમાનોની આ યજમાન પર પરવાનગી મળેલ નથી

en: Undefine a given network filter.
gu: આપેલ નેટવર્ક ફિલ્ટર અવ્યાખ્યાયિત કરો

en: Undefine a secret.
gu: ગુપ્તતા અવ્યાખ્યાયિત કરો.

en: Undefine an inactive domain, or convert persistent to transient.
gu: નિષ્ક્રિય ડોમેઇનને અવ્યાખ્યાયિત કરો, અથવા અસ્થાયીમાંથી સ્થાયીમાં રૂપાંતર કરો.

en: Undefine the configuration for an inactive pool.
gu: અસક્રિય pool માટે રૂપરેખાંકન અવ્યાખ્યાયિત કરો.

en: Undefined
gu: અવ્યાખ્યાયિત

en: Unexpected CPU fallback value: %1$d
gu: અનિચ્છનીય CPU ફોલબેક કિંમત: %1$d

en: Unexpected CPU feature policy %1$d
gu: અનિચ્છનીય CPU લક્ષણ પોલિસી %1$d

en: Unexpected CPU match policy %1$d
gu: અનિચ્છનીય CPU બંધબેસતી પોલિસી %1$d

en: Unexpected CPU mode %1$d
gu: અનિચ્છનીય CPU સ્થિતિ %1$d

en: Unexpected HTTP response during %1$s: %2$d
gu: %1$s દરમ્યાન અનિચ્છનીય HTTP જવાબ: %2$d

en: Unexpected JSON reply '%1$s'
gu: અનિચ્છનીય JSON જવાબ '%1$s'

en: Unexpected QEMU agent still active during domain deletion
gu: અનિચ્છનીય QEMU એજન્ટ હજુ ડોમેઇન નિરાકરણ દરમ્યાન સક્રિય છે

en: Unexpected QEMU monitor still active during domain deletion
gu: બિનઅનિચ્છનીય QEMU મોનિટર એ ડોમેઇન નિરાકરણ દરમ્યાન હજુ સક્રિય છે

en: Unexpected confirm code '%1$c' from parent
gu: મુખ્યમાંથી અનિચ્છનીય ખાતરી કોડ '%1$c'

en: Unexpected dconnuri parameter with non-peer2peer migration
gu: non-peer2peer સ્થળાંતર સાથે અનિચ્છનીય dconnuri પરિમાણ

en: Unexpected disk sgio mode '%1$d'
gu: અનિચ્છનીય ડિસ્ક sgio સ્થિતિ '%1$d'

en: Unexpected filesystem type %1$s
gu: અનિચ્છનીય ફાઇલસિસ્ટમ પ્રકાર %1$s

en: Unexpected hostdev mode %1$d
gu: અનિચ્છનીય hostdev સ્થિતિ %1$d

en: Unexpected lock parameters for disk resource
gu: ડિસ્ક સ્ત્રોત માટે અનિચ્છનીય તાળુ પરિમાણ

en: Unexpected message proc %1$d != %2$d
gu: અનિચ્છનીય સંદેશો proc %1$d != %2$d

en: Unexpected message serial %1$d != %2$d
gu: અનિચ્છનીય સંદેશો શ્રેણી %1$d != %2$d

en: Unexpected message status %1$d
gu: અનિચ્છનીય સંદેશો પરિસ્થિતિ %1$d

en: Unexpected message status %1$u
gu: અનિચ્છનીય સંદેશા પરિસ્થિતિ %1$u

en: Unexpected message type %1$d
gu: અનિચ્છનીય સંદેશા પ્રકાર %1$d

en: Unexpected message type %1$u
gu: અનિચ્છનીય સંદેશા પ્રકાર %1$u

en: Unexpected parameter %1$s for lease resource
gu: લીઝ સ્ત્રોત માટે અનિચ્છીત પરિમાણ %1$s

en: Unexpected parameter %1$s for object
gu: ઑબ્જેક્ટ માટે અનિચ્છનીય પરિમાણ %1$s

en: Unexpected parameters for disk resource
gu: ડિસ્ક સ્ત્રોત માટે અનિચ્છનીય પરિમાણો

en: Unexpected protocol %1$d
gu: અનિચ્છનીય પ્રોટોકોલ %1$d

en: Unexpected root filesystem without loop device
gu: લુપ ઉપકરણ વગર અનિચ્છનીય રુટ ફાઇલસિસ્ટમ

en: Unexpected rule protocol %1$d
gu: અનિચ્છનીય નિયમ પ્રોટોકોલ %1$d

en: Unexpected signal received: %1$d
gu: મળેલ અનિચ્છનીય સંકેત: %1$d

en: Unexpected volume path format: %1$s
gu: અનિચ્છનીય વોલ્યુમ પાથ બંધારણ: %1$s

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Unknown CPU feature %1$s
gu: અજ્ઞાત CPU લક્ષણ %1$s

en: Unknown CPU model %1$s
gu: અજ્ઞાત CPU મોડલડ %1$s

en: Unknown CPU vendor %1$s
gu: અજ્ઞાત CPU વિક્રેતા %1$s

en: Unknown JSON reply '%1$s'
gu: અજ્ઞાત JSON જવાબ '%1$s'

en: Unknown QEMU arch %1$s
gu: અજ્ઞાત QEMU આર્કિટેક્ચર %1$s

en: Unknown architecture %1$s
gu: અજ્ઞાત આર્કિટેક્ચર %1$s

en: Unknown async job type %1$s
gu: અજ્ઞાત async જૉબ પ્રકાર %1$s

en: Unknown cgroup controller '%1$s'
gu: અમાન્ય cgroup નિયંત્રક '%1$s'

en: Unknown disk name '%1$s' and no address specified
gu: અજ્ઞાત ડિસ્ક નામ '%1$s' અને સરનામું સ્પષ્ટ થયેલ નથી

en: Unknown driver name '%1$s'
gu: અજ્ઞાત ડ્રાઇવર નામ '%1$s'

en: Unknown driver type %1$s
gu: અજ્ઞાત ડ્રાઇવર પ્રકાર %1$s

en: Unknown error
gu: અજ્ઞાત ભૂલ

en: Unknown error value
gu: અજ્ઞાત ભૂલ કિંમત

en: Unknown family %1$d
gu: અજ્ઞાત કુટુંબ %1$d

en: Unknown firewall layer %1$d
gu: અજ્ઞાત ફાયરવોલ લેયર %1$d

en: Unknown forward type %1$d in network '%2$s'
gu: અજ્ઞાત ફોર્વડ પ્રકાર %1$d નેટવર્ક '%2$s' માં

en: Unknown job
gu: અજ્ઞાત જૉબ

en: Unknown job phase %1$s
gu: અજ્ઞાત જૉબ તબક્કો %1$s

en: Unknown job type %1$s
gu: અજ્ઞાત જૉબ પ્રકાર %1$s

en: Unknown lock manager object type %1$d
gu: અજ્ઞાત તાળુ સંચાલક ઑબ્જેક્ટ પ્રકાર %1$d

en: Unknown migration cookie feature %1$s
gu: અજ્ઞાત સ્થળાંતર કુકી લક્ષણ %1$s

en: Unknown model type '%1$s'
gu: અજ્ઞાત મોડલ પ્રકાર '%1$s'

en: Unknown parameter %1$s
gu: અજ્ઞાત પરિમાણ %1$s

en: Unknown protocol '%1$s'
gu: અજ્ઞાત પ્રોટોકોલ '%1$s'

en: Unknown qemu capabilities flag %1$s
gu: અજ્ઞાત qemu ક્ષમતા ફ્લેગ %1$s

en: Unknown release: %1$s
gu: અજ્ઞાત પ્રકાશન: %1$s

en: Unknown return code
gu: અજ્ઞાત રિટર્ન કોડ

en: Unknown source type: '%1$s'
gu: અજ્ઞાત સ્ત્રોત પ્રકાર: '%1$s'

en: Unknown suspend target: %1$u
gu: અજ્ઞાત અટકેલ લક્ષ્ય: %1$u

en: Unknown taint flag %1$s
gu: અજ્ઞાત ટેઇન્ટ ફ્લેગ %1$s

en: Unknown value '%1$s' for %2$s
gu: %1$s માટે અજ્ઞાત કિંમત '%2$s'

en: Unknown value '%1$s' for %2$s 'type' property
gu: %1$s 'type' ગુણધર્મ માટે અજ્ઞાત કિંમત '%2$s'

en: Unknown value '%1$s' for AnyType 'type' property
gu: કોઇપણ 'પ્રકાર' ગુણધર્મ  માટે અજ્ઞાત કિંમત '%1$s'

en: Unknown value '%1$s' for xsd:boolean
gu: xsd:boolean માટે અજ્ઞાત કિંમત '%1$s'

en: Unknown vendor %1$s referenced by CPU model %2$s
gu: CPU મોડલ %1$s દ્દારા સંદર્ભ થયેલ અજ્ઞાત વિક્રેતા %2$s

en: Unrecognized family '%1$s' in network '%2$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં બિનઓળખાયેલ કુટુંબ '%2$s'

en: Unsafe migration
gu: અસલામત સ્થળાંતર

en: Unsafe migration: %1$s
gu: અસલામત સ્થળાંતર: %1$s

en: Unsupported <dns> element in network %1$s with forward mode='%2$s'
gu: ફોર્વડ સ્થિતિ='%1$s' સાથે નેટવર્ક %2$s માં બિનઆધારભૂત <dns> ઘટક

en: Unsupported <domain> element in network %1$s with forward mode='%2$s'
gu: ફોર્વડ સ્થિતિ='%1$s' સાથે નેટવર્ક %2$s માં બિનઆધારભૂત <domain> ઘટક

en: Unsupported <ip> element in network %1$s with forward mode='%2$s'
gu: ફોર્વડ સ્થિતિ='%1$s' સાથે નેટવર્ક %2$s માં બિનઆધારભૂત <ip> ઘટક

en: Unsupported <tftp> element in an IPv6 element in network '%1$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં IPv6 ઘટકમાં બિનઆધારભૂત <tftp> ઘટક

en: Unsupported NUMA memory tuning mode '%1$s'
gu: બિનઆધારિત NUMA મેમરી ટ્યૂનિંગ સ્થિતિ '%1$s'

en: Unsupported OS type: %1$s
gu: બિનઆધારભૂત OS પ્રકાર: %1$s

en: Unsupported SMBIOS mode '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત SMBIOS સ્થિતિ '%1$s'

en: Unsupported action: %1$s
gu: બિનઆધારભૂત ક્રિયા: %1$s

en: Unsupported algorithm '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત અલ્ગોરિધમ '%1$s'

en: Unsupported bus type '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત બસ પ્રકાર '%1$s'

en: Unsupported bus type '%1$s' for %2$s
gu: %1$s માટે બિનઆધારભૂત બસ પ્રકાર '%2$s'

en: Unsupported bus type '%1$s' for device type '%2$s'
gu: ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s' માટે બિનઆધારભૂત બસ પ્રકાર '%2$s'

en: Unsupported capacity-to-allocation relation
gu: બિનઆધારભૂત ક્ષમતા થી ફાળવણી સંબંધ

en: Unsupported character device TCP protocol '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત અક્ષર ઉપકરણ  TCP પ્રોટોકોલ '%1$s'

en: Unsupported character device type '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત અક્ષર ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s'

en: Unsupported config format '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત રૂપરેખા બંધારણ '%1$s'

en: Unsupported controller model: %1$s
gu: બિનઆધારભૂત નિયંત્રક મોડલ: %1$s

en: Unsupported device type '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s'

en: Unsupported disk address type '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત ડિસ્ક સરનામાં પ્રકાર '%1$s'

en: Unsupported disk device type '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત ડિસ્ક ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s'

en: Unsupported forward mode '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત ફોર્વડ સ્થિતિ '%1$s'

en: Unsupported graphics type '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત ગ્રાફિક્સ પ્રકાર '%1$s'

en: Unsupported host device mode %1$s
gu: બિનઆધારભૂત યજમાન ઉપકરણ સ્થિતિ %1$s

en: Unsupported host device type %1$s
gu: બિનઆધારભૂત યજમાન ઉપકરણ પ્રકાર %1$s

en: Unsupported hostdev mode %1$s
gu: બિનઆધારભૂત hostdev સ્થિતિ %1$s

en: Unsupported hostdev type %1$s
gu: બિનઆધારભૂત hostdev પ્રકાર %1$s

en: Unsupported migration cookie feature %1$s
gu: બિનઆધારભૂત સ્થળાંતર કુકી લક્ષણ %1$s

en: Unsupported net type '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત નેટ પ્રકાર '%1$s'

en: Unsupported network type %1$s
gu: બિનઆધારભૂત નેટવર્ક પ્રકાર %1$s

en: Unsupported object type %1$d
gu: બિનઆધારભૂત ઑબ્જેક્ટ પ્રકાર %1$d

en: Unsupported root filesystem type %1$s
gu: બિનઆધારભૂત રુટ ફાઇલસિસ્ટમ પ્રકાર %1$s

en: Unsupported spicevmc target name '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત spicevmc લક્ષ્ય નામ '%1$s'

en: Unsupported video device type '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત વિડિયો ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s'

en: Unsupported virt type
gu: બિનઆધારભૂત virt પ્રકાર

en: Unused
gu: વપરાયેલ નથી

en: Update device from an XML <file>.
gu: XML <file> માંથી ઉપકરણ સુધારો.

en: Update the media
gu: મીડિયાને સુધારો

en: Upgrade to a kernel supporting namespaces
gu: કર્નલ આધારિત નામજગ્યાને સુધારો

en: Upload file contents to a volume
gu: વોલ્યુમનાં ફાઇલ સમાવિષ્ટોને અપલોડ કરો

en: Usage
gu: વપરાશ

en: Usage: $program_name {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload|gueststatus|shutdown}
gu: વપરાશ: $program_name {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload|gueststatus|shutdown}

en: Used memory:
gu: વપરાયેલ મેમરી:

en: Username request failed
gu: વપરાશકર્તાનામ માંગણી નિષ્ફળ

en: Using API: %1$s %2$d.%3$d.%4$d
gu: API વાપરી રહ્યા છીએ: %1$s %2$d.%3$d.%4$d

en: Using library: libvirt %1$d.%2$d.%3$d
gu: લાઇબ્રેરીને વાપરી રહ્યા છે: libvirt %1$d.%2$d.%3$d

en: VFB %1$s too big for destination
gu: VFB %1$s લક્ષ્ય માટે ઘણું મોટુ છે

en: VFIO PCI device assignment is not supported by this version of qemu
gu: VFIO PCI ઉપકરણ સોંપણી એ આ qemu ની આ આવૃત્તિ દ્દારા આધારભૂત છે

en: VM is already active
gu: VM પહેલાથી જ સક્રિય છે

en: VMX entry '%1$s' contains unsupported scheme '%2$s'
gu: VMX નોંધણી '%1$s' બિનઆધારભૂત યોજના '%2$s' ને સમાવે છે

en: VMX entry '%1$s' doesn't contain a port part
gu: VMX નોંધણી '%1$s' પોર્ટ ભાગને સમાવતુ નથી

en: VMX entry 'annotation' contains invalid escape sequence
gu: Vmx નોંધણી 'ઍનોટેશન' અમાન્ય એસ્કેપ ક્રમ છે

en: VMX entry 'name' contains invalid escape sequence
gu: VMX નોંધણી 'નામ' અયોગ્ય એસ્કેપ ક્રમને સમાવે છે

en: VMX entry 'sched.cpu.affinity' contains a %1$d, this value is too large
gu: VMX નોંધણી 'sched.cpu.affinity' એ %1$d ને સમાવે છે, આ કિંમત ઘણુ લાંબુ છે

en: VNC supports connected='keep' only
gu: VNC ફક્ત જોડાયેલ='keep' ને આધાર આપે છે

en: Value '%1$s' is not representable as %2$s
gu: કિંમત '%1$s' એ %2$s તરીકે રજૂ કરી શકાય તેમ નથી

en: Value '%1$s' is out of %2$s range
gu: કિંમત '%1$s' એ %2$s સીમાની બહાર છે

en: Variable value contains invalid character
gu: ચલ કિંમત અયોગ્ય અક્ષરને સમાવે છે

en: Virsh command line tool of libvirt %1$s
gu: libvirt %1$s નો Virsh આદેશ વાક્ય સાધન

en: Virtual machines need to be saved
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીનને સંગ્રહ કરવાની જરૂર છે

en: Virtual port profile association not supported on this platform
gu: વર્ચ્યુઅલ પોર્ટ રૂપરેખા સંગઠન આ પ્લેટફોર્મ પર આધારભૂત નથી

en: Vol %1$s cloned from %2$s
gu: %1$s માંથી ક્લોન થયેલ Vol %2$s

en: Vol %1$s created
gu: Vol %1$s બનાવેલ છે

en: Vol %1$s created from %2$s
gu: %1$s માંથી બનાવેલ Vol %2$s

en: Vol %1$s created from input vol %2$s
gu: ઇનપુટ %1$s માંથી બનાવેલ વોલ્યુમ %2$s

en: Vol %1$s deleted
gu: Vol %1$s કાઢી નંખાયેલ છે

en: Vol %1$s wiped
gu: કાઢી નાંખેલ Vol %1$s

en: Volume '%1$s' was not found in domain's definition.
gu: વોલ્યુમ '%1$s' એ ડોમેઇનની વ્યાખ્યામાં મળ્યુ ન હતુ.

en: Volume '%1$s'(%2$s) removed.
gu: વોલ્યુમ '%1$s'(%2$s) દૂર થયેલ છે.

en: Volume name '%1$s' doesn't have expected format '<directory>/<file>'
gu: વોલ્યુમ નામ '%1$s' પાસે ઇચ્છિત બંધારણ '<directory>/<file>' નથી

en: Volume name '%1$s' has unsupported suffix, expecting '.vmdk'
gu: વોલ્યુમ નામ '%1$s' પાસે બિનઆધારભૂત પ્રત્યય છે, '.vmdk' ની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે

en: Volume path '%1$s' did not start with parent pool source device name.
gu: વોલ્યુમ પાથ '%1$s' એ પિતૃ પુલ સ્ત્રોત ઉપકરણ પાથ સાથે શરૂ કરાતુ નથી.

en: Volume path '%1$s' is a FIFO
gu: વોલ્યુમ પાથ '%1$s' એ FIFO છે

en: Volume path '%1$s' is a socket
gu: વોલ્યુમ પાથ '%1$s' એ સોકેટ છે

en: Waiting for %d guests to shut down, %d seconds left\n
gu: બંધ કરવા માટે મહેમાન %d માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે, %d સેકંડ ડાબુ\n

en: Waiting for %d guests to shut down\n
gu: બંધ કરવા માટે %d મહેમાનો માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે\n

en: Waiting for guest %s to shut down, %d seconds left\n
gu: બંધ કરવા માટે મહેમાન %s માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે, %d સેકંડ ડાબુ\n

en: Waiting for guest %s to shut down\n
gu: બંધ કરવા માટે મહેમાન %s માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે\n

en: Wakeup a domain that was previously suspended by power management.
gu: ડોમેઇનને ઝગાડો કે જે પાવર સંચાલન દ્દારા પહેલાં અટકેલ હતુ.

en: Welcome to %1$s, the virtualization interactive terminal.
gu: %1$s માં તમારું સ્વાગત છે, વર્ચ્યુઅલાઈઝેશન પૂછપરછ ટર્મિનલ.

en: Wiping volume '%1$s'(%2$s) ...
gu: વોલ્યુમ '%1$s'(%2$s) ને ભૂંસી રહ્યા છે...

en: Write of '%1$s' to '%2$s' during vport create/delete failed
gu: vport બનાવવાનું/કાઢી નાંખવામાં નિષ્ફળતા દરમ્યાન '%1$s' માં '%2$s'ને લખો

en: Write to '%1$s' to trigger host scan failed
gu: યજમાન સ્કેનને ટ્રીગર કરવા માટે '%1$s' માં લખવાનું નિષ્ફળ

en: Wrong MAC address
gu: ખોટુ MAC સરનામું

en: Wrong XML element type %1$d
gu: ખોટો XML ઘટક પ્રકાર %1$d

en: Wrong length MAC address
gu: ખોટી લંબાઇ MAC સરનામું

en: XBZRLE is active, but 'bytes' data was missing
gu: XBZRLE સક્રિય છે, પરંતુ 'બાઇટ' માહિતી ગુમ થયેલ હતી

en: XBZRLE is active, but 'cache-miss' data was missing
gu: XBZRLE સક્રિય છે, પરંતુ 'cache-miss' માહિતી ગુમ થયેલ હતી

en: XBZRLE is active, but 'cache-size' data was missing
gu: XBZRLE સક્રિય છે, પરંતુ 'cache-size' માહિતી ગુમ થયેલ છે

en: XBZRLE is active, but 'overflow' data was missing
gu: XBZRLE સક્રિય છે, પરંતુ 'overflow' માહિતી ગુમ થયેલ હતી

en: XBZRLE is active, but 'pages' data was missing
gu: XBZRLE સક્રિય છે, પરંતુ 'પાનાં' માહિતી ગુમ થયેલ હતી

en: XML description is invalid or not well formed
gu: XML વર્ણન અયોગ્ય છે અથવા સારી રીતે ફોર્મ થયેલ છે

en: XML does not contain expected 'cpu' element
gu: XML એ ઇચ્છિત 'cpu' ઘટકને સમાવતુ નથી

en: XML error: %1$s
gu: XML ભૂલ: %1$s

en: XML file
gu: XML ફાઈલ

en: XML node doesn't contain text, expecting an %1$s value
gu: XML નોડ લખાણને સમાવતુ નથી, %1$s કિંમતની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે

en: XML node doesn't contain text, expecting an xsd:dateTime value
gu: XML નોડ લખાણને સમાવતુ નથી, xsd:dateTime કિંમતની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે

en: XPath evaluation of response for call to '%1$s' failed
gu: '%1$s' માં કોલ માટે જવાબનું XPath ઇવેલ્યુશન નિષ્ફળ

en: You must map the root user of container
gu: તમે પાત્રનાં રુટ વપરાશકર્તાનું માપન થવુ જ જોઇએ

en: a different backing store cannot be specified.
gu: વિવિધ બેકીંગ સંગ્રહને સ્પષ્ટ કરી શકાતુ નથી.

en: a different portgroup entry in network '%1$s' is already set as the default. Only one default is allowed.
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં વિવિધ portgroup નોંધણી પહેલેથી જ મૂળભૂત તરીકે સુયોજિત છે. ફક્ત એકને મૂળભૂત પરવાનગી મળેલ છે.

en: a redefined snapshot must have a name
gu: પુન:વ્યાખ્યાયિત થયેલ સ્નેપશોટ પાસે નામ હોવુ જ જોઇએ

en: a secret with UUID %1$s already defined for use with %2$s
gu: UUID %1$s સાથે ગુપ્તતા પહેલાથી જ %2$s સાથે વાપરવા માટે વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: a secret with UUID %1$s is already defined for use with %2$s
gu: UUID %1$s સાથે ગુપ્તતા પહેલાથી જ %2$s સાથે વાપરવા માટે વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: abort active domain job
gu: સક્રિય ડોમેઇન જોબને કાઢી નાંખો

en: abort on soft errors during migration
gu: સ્થળાંતર દરમ્યાન નરમ ભૂલો પર અડધેથી બંધ

en: abort the active job on the specified disk
gu: સ્પષ્ટ થયેલ ડિસ્ક પર સક્રિય જૉબને કાઢી નાંખો

en: access denied
gu: પ્રવેશ નામંજૂર

en: access denied: %1$s
gu: પ્રવેશ નામંજૂર: %1$s

en: active
gu: સક્રિય

en: active qemu domains require external disk snapshots; disk %1$s requested internal
gu: સક્રિય qemu ડોમેઇનને બહારનાં ડિસ્ક સ્નેપશોટની જરૂર છે; ડિસ્ક %1$s ને આંતરિક માટે માંગણી કરેલ છે

en: add a column showing parent snapshot
gu: સ્તંભ બતાવતા મુખ્ય સ્નેપશોટને ઉમેરો

en: additionally display the type and device value
gu: વધારાનાં પ્રકાર અને ઉપકરણ કિંમતને દર્શાવો

en: address of disk device
gu: ડિસ્ક ઉપકરણનું સરનામું

en: address type='%1$s' not supported in hostdev interfaces
gu: સરનામાં પ્રકાર='%1$s' ઇન્ટરફેસમાં આધારભૂત નથી

en: affect current domain
gu: હાલનાં ડોમેઇનને અસર કરે છે

en: affect current state of network
gu: નેટવર્કની હાલની સ્થિતિને અસર કરે છે

en: affect next boot
gu: આગળનાં બુટ અસર કરે છે

en: affect next network startup
gu: આગળની નેટવર્ક શરૂઆત અસર કરે છે

en: affect running domain
gu: ચાલી રહેલ ડોમેઈન પછી

en: affect running network
gu: ચાલતા નેટવર્કને અસર કરે છે

en: after reverting, change state to paused
gu: પાછુ લાવ્યા પછી, અટકાવવા માટે બદલાવ સ્થિતિ

en: after reverting, change state to running
gu: પાછુ લાવ્યા પછી, ચલાવવા બદલાવ સ્થિતિ

en: allocate the new capacity, rather than leaving it sparse
gu: નવી ક્ષમતાને ફાળવો, સ્પાર્શ તરીકે છોડવા કરતા

en: allocated netlink buffer is too small
gu: ફાળવેલ નેટલીંક બફર ઘણુ નાનું છે

en: allow cloning to new name
gu: નવાં નામનું ક્લોન કરવાની પરવાનગી આપો

en: allow renaming an existing snapshot
gu: હાલનાં સ્નેપશોટનાં નામ બદલવાની પરવાનગી આપો

en: allow the resize to shrink the volume
gu: વોલ્યુમને સંકોચવા માટે માપ બદલવાની પરવાનગી આપો

en: already active
gu: પહેલેથી જ સક્રિય છે

en: also print reason for the state
gu: સ્થિતિ માટે કારણને પણ છાપો

en: also set edited snapshot as current
gu: વર્તમાન તરીકે બદલાયેલ સ્નેપશોટને પણ સુયોજિત કરો

en: alter live configuration of running domain
gu: ચાલતા ડોમેઇનનું જીવંત રૂપરેખાંકનને બદલો

en: alter persistent configuration, effect observed on next boot
gu: સ્થાયી રૂપરેખાંકનને બદલો, અગામી બુટ પર અસરનું અવલોકન થાય છે

en: amount of data to download
gu: ડાઉનલોડ કરવા માટે માહિતી જથ્થો

en: amount of data to upload
gu: અપલોડ કરવા માટે માહિતીનો જથ્થો

en: apparmor_parser exited with error
gu: ભૂલ સાથે apparmor_parser બહાર નીકળ્યુ

en: applyDHCPOnlyRules failed - spoofing not protected!
gu: applyDHCPOnlyRules નિષ્ફળ - સ્પુફીંગ સુરક્ષિત નથી!

en: architecture
gu: આર્કિટેક્ચર

en: argument key '%1$s' must not have null value
gu: દલીલ કી '%1$s' પાસે null કિંમત હોવી જોઇએ નહિં

en: argument unsupported
gu: દલીલ આધારભૂત નથી

en: argument unsupported: %1$s
gu: દલીલ બિનઆધારભૂત: %1$s

en: argument virt_type must not be NULL
gu: દલીલ virt_type એ NULL હોવુ જ જોઇએ નહિં

en: arguments to echo
gu: echo કરવા દલીલો

en: array element missing in guest-get-vcpus return value
gu: guest-get-vcpus પરત કિંમતમાં એરે ઘટક ગેરહાજર

en: at line %1$d: %2$s%3$s
    %4$s
gu: વાક્ય %1$d પર: %2$s%3$s
    %4$s

en: attach device from an XML file
gu: ઉપકરણને XML ફાઈલમાં જોડો

en: attach disk device
gu: ડિસ્ક ઉપકરણ જોડો

en: attach network interface
gu: નેટવર્ક ઈન્ટરફેસ જોડો

en: attach to console after creation
gu: બનાવવા પછી કન્સોલ સાથે જોડાવો

en: attaching serial console is not supported
gu: શ્રેણી કન્સોલ જોડાવાનું આધારભૂત નથી

en: attempt to merge virtualports with mismatched instanceids ('%1$s' and '%2$s')
gu: બંધબેસતા ન હોય તેવા instanceids સાથે વર્ચ્યુઅલપોર્ટને ભેગા કરવાનો પ્રયત્ન કરો ('%1$s' અને '%2$s')

en: attempt to merge virtualports with mismatched interfaceids ('%1$s' and '%2$s')
gu: બંધબેસતા ન હોય તેવા interfaceids સાથે વર્ચ્યુઅલપોર્ટને ભેગા કરવાનો પ્રયત્ન કરો ('%1$s' and '%2$s')

en: attempt to merge virtualports with mismatched managerids (%1$d and %2$d)
gu: બંધબેસતા ન હોય તેવા managerids સાથે વર્ચ્યુઅલ પોર્ટને ભેગુ કરવાનો પ્રયત્ન કરો (%1$d અને %2$d)

en: attempt to merge virtualports with mismatched profileids ('%1$s' and '%2$s')
gu: બંધબેસતા ન હોય તેવા profileids સાથે વર્ચ્યુઅલપોર્ટને ભેગા કરવાનો પ્રયત્ન કરો ('%1$s' અને '%2$s')

en: attempt to merge virtualports with mismatched typeids (%1$d and %2$d)
gu: બંધબેસતા ન હોય તેવા typeids સાથે વર્ચ્યુઅલપોર્ટને ભેગા કરવાનો પ્રયત્ન કરો (%1$d અને %2$d)

en: attempt to merge virtualports with mismatched typeidversions (%1$d and %2$d)
gu: બંધબેસતા ન હોય તેવા typeidversions સાથે વર્ચ્યુઅલ પોર્ટને ભેગુ કરવાનો પ્રયત્ન કરો (%1$d અને %2$d)

en: attempt to merge virtualports with mismatched types (%1$s and %2$s)
gu: બંધબેસતા ન હોય તેવા પ્રકારો સાથે વર્ચ્યુઅલપોર્ટને ભેગા કરવાનો પ્રયત્ન કરો (%1$s અને %2$s)

en: authentication cancelled
gu: સત્તાધિકરણ રદ થયેલ છે

en: authentication cancelled: %1$s
gu: સત્તાધિકરણ રદ થયેલ છે: %1$s

en: authentication failed
gu: સત્તાધિકરણ નિષ્ફળ

en: authentication failed: %1$s
gu: સત્તાધિકરણ નિષ્ફળ: %1$s

en: authentication required
gu: સત્તાધિકરણ જરૂરી

en: authentication with private key '%1$s' has failed: %2$s
gu: ખાનગી કી '%1$s' સાથે સત્તાધિકરણ નિષ્ફળ ગયુ: %2$s

en: automatically destroy the guest when virsh disconnects
gu: મહેમાનને આપમેળે કાઢો જ્યારે virsh નું જોડાણ તૂટી રહ્યુ હોય

en: autostart a domain
gu: ડોમેઈન આપોઆપ શરૂ કરો

en: autostart a network
gu: નેટવર્ક આપોઆપ શરૂ કરો

en: autostart a pool
gu: Pool આપોઆપ શરૂ કરો

en: avoid file system cache when dumping
gu: ફાઇલ સિસ્ટમ કેશને અવગણો જ્યારે ડમ્પ કરી રહ્યા હોય

en: avoid file system cache when loading
gu: ફાઇલ સિસ્ટમ કેશને અવગણો જ્યારે લાવી રહ્યા છે

en: avoid file system cache when restoring
gu: ફાઇલ સિસ્ટમ કેશને અવગણો જ્યારે પુન:સંગ્રહી રહ્યા હોય

en: avoid file system cache when saving
gu: ફાઇલ સિસ્ટમ કેશને અવગણો જ્યારે સંગ્રહી રહ્યા હોય

en: background job
gu: પાશ્ર્વભાગ જૉબ

en: bad command
gu: ખરાબ આદેશ

en: bad name
gu: ખરાબ નામ

en: bad pathname
gu: ખરાબ પાથનામ

en: bandwidth limit in MiB/s
gu: MiB/s માં બેન્ડવીથ મર્યાદા

en: bandwidth must be less than %1$llu
gu: બેન્ડવીથ %1$llu કરતા નાનુ હોવુ જ જોઇએ

en: base '%1$s' is not immediately below '%2$s' in chain for '%3$s'
gu: '%1$s' માટે કતારમાં આધાર '%2$s' એ તરત જ '%3$s' ની નીચે આવતુ નથી

en: base64-encoded secret value
gu: base64-એનકોડ થયેલ ખાનગી કિંમત

en: blkio cgroup isn't mounted
gu: blkio cgroup માઉન્ટ થયેલ નથી

en: block
gu: બ્લોક

en: block copy still active
gu: બ્લોક નકલ હજુ સક્રિય છે

en: block copy still active: %1$s
gu: બ્લોક નકલ હજુ સક્રિય છે: %1$s

en: block device
gu: બ્લોક ઉપકરણ

en: block peek request too large for remote protocol, %1$zi > %2$d
gu: દૂરસ્થ પ્રોટોકોલ માટે બ્લોક પીક ઘણુ વિશાળ છે, %1$zi > %2$d

en: block_io_throttle device entry was not in expected format
gu: block_io_throttle ઉપકરણ નોંધણી એ ઇચ્છિત બંધારણમાં ન હતી

en: block_io_throttle field '%1$s' missing in qemu's output
gu: block_io_throttle ક્ષેત્ર '%1$s' એ qemu નાં આઉટપુટમાં ગુમ થયેલ છે

en: block_io_throttle inserted entry was not in expected format
gu: block_io_throttle સ્થિતિ નોંધણી એ ઇચ્છિત બંધારણમાં ન હતી

en: blockstats device entry was not in expected format
gu: blockstats ઉપકરણ નોંધણી એ ઇચ્છિત બંધારણમાં ન હતી

en: blockstats stats entry was not in expected format
gu: blockstats સ્થિતિ નોંધણી એ ઇચ્છિત બંધારણમાં ન હતી

en: bond arp monitoring has no target
gu: બોન્ડ arp મોનિટરીંગ પાસે લક્ષ્ય નથી

en: bond interface arpmon interval missing or invalid
gu: બોન્ડ ઇન્ટરફેસ arpmon અંતરાલ ગુમ થયેલ અથવા અયોગ્ય

en: bond interface arpmon target missing
gu: બોન્ડ ઇન્ટરફેસ arpmon target ગુમ થયેલ

en: bond interface miimon downdelay invalid
gu: બોન્ડ ઇન્ટરફેસ miimon downdelay અયોગ્ય

en: bond interface miimon freq missing or invalid
gu: બોન્ડ ઇન્ટરફેસ miimon freq ગુમ થયેલ અથવા અયોગ્ય

en: bond interface miimon updelay invalid
gu: બોન્ડ ઇન્ટરફેસ miimon updelay અયોગ્ય

en: bond interface misses the bond element
gu: બોન્ડ ઇન્ટરફેસ બોન્ડ ઘટક ને ગુમ કરે છે

en: bool
gu: બુલ

en: boot order '%1$s' used for more than one device
gu: એક ઉપકરણ કરતા વધારે માટે વાપરેલ બુટ ક્રમ '%1$s'

en: booted
gu: બુટ થયેલ

en: bridge %1$s doesn't exist
gu: બ્રિજ %1$s અસ્તિત્વમાં નથી

en: bridge '%1$s' has an invalid netmask or IP address
gu: બ્રિજ '%1$s' પાસે અમાન્ય નેટમાસ્ક અથવા IP સરનામું છે

en: bridge '%1$s' has an invalid prefix
gu: બ્રિજ '%1$s' પાસે અયોગ્ય ઉપસર્ગ છે

en: bridge an existing network device
gu: હાલનાં નેટવર્ક ઉપકરણને બ્રિજ કરો

en: bridge interface misses the bridge element
gu: બ્રિજ ઇન્ટરફેસ બ્રિજ ઘટકને ગુમ કરે છે

en: bridge interface stp should be on or off got %1$s
gu: બ્રિજ ઇન્ટરફેસ stp ને ચાલુ અથવા બંધ કરવુ જોઇએ %1$s

en: bridge name '%1$s' already in use.
gu: બ્રિજ નામ '%1$s' પહેલેથી જ વપરાશમાં છે.

en: bridge name not allowed in %1$s mode (network '%2$s')
gu: બ્રિજ નામને %1$s સ્થિતિમાં પરવાનગી મળેલ નથી (નેટવર્ક '%2$s')

en: buffer for root interface name is too small
gu: રુટ ઇન્ટરફેસ નામ માટે બફર ઘણુ નાનું છે

en: buffer too small for IP address
gu: બફર IP સરનામાં માટે ઘણુ નાનું છે

en: buffer too small for IPv6 address
gu: IPv6 સરનામાં માટે બફર ઘણુ નાનુ છે

en: build a pool
gu: pool ને બિલ્ડ કરો

en: building
gu: બિલ્ડીંગ

en: bypass cache unsupported by this system
gu: આ સિસ્ટમ દ્દારા bypass કેશ આધારભૂત નથી

en: cache mode of disk device
gu: ડિસ્ક ઉપકરણની કેશ સ્થિતિ

en: caller ignores cookie or cookielen
gu: કોલર cookie અથવા cookielen ને અવગણે છે

en: caller ignores cookieout or cookieoutlen
gu: કોલર એ cookieout અથવા cookieoutlen અવગણે છે

en: caller ignores uri_out
gu: કોલર uri_out ને અવગણે છે

en: can't change link state: device alias not found
gu: કડી સ્થિતિને બદલી શકાતુ નથી: ઉપકરણ ઉપસર્ગ મળ્યો નથી

en: can't open session to the domain with id %1$d
gu: id %1$d સાથે ડોમેઇનનું સત્ર ખોલી શક્યા નહિં

en: can't parse cputune emulator period value
gu: cputune ઍમ્યુલેટ સમયગાળા કિંમતનુ પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: can't parse cputune emulator quota value
gu: cputune ઍમ્યુલેટર ક્વોટા કિંમતનુ પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: can't parse cputune period value
gu: cputune સમયગાળા કિંમતનુ પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: can't parse cputune quota value
gu: cputune ક્વોટા કિંમતનુ પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: can't parse cputune shares value
gu: cputune શૅર કિંમતનું પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: can't shrink capacity below existing allocation
gu: હાલની ફાળવણી નીચે ક્ષમતાને સંકોચી શકાતી નથી

en: can't update '%1$s' section of network '%2$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' નાં '%2$s' વિભાગને સુધારી શકાતુ નથી

en: can't update unrecognized section of network
gu: નેટવર્કનામ બિનઓળખાયેલ ભાગનો સુધારો કરી શકાતો નથી

en: canceled
gu: રદ થયેલ છે

en: canceled by client
gu: ક્લાયન્ટ દ્દારા રદ કરાયેલ હતુ

en: cannot abort incoming migration; use virDomainDestroy instead
gu: આવી રહેલ સ્થળાંતરને કાઢી શકાતુ નથી; તેને બદલે virDomainDestroy વાપરો

en: cannot acquire job mutex
gu: જોબ mutex ને મેળવી શકાતુ નથી

en: cannot acquire state change lock
gu: સ્થિતિ બદલવાનું તાળાને પ્રાત્પ કરી શકતા નથી

en: cannot acquire state change lock due to max_queued limit
gu: max_queued મર્યાદાને કારણે તાળાની સ્થિતિને બદલવાનું સંપાદન કરી શક્યા નહિં

en: cannot add netlink membership
gu: નેટલીંક સભ્યને ઉમેરી શકાતુ નથી

en: cannot allocate nlhandle for netlink
gu: નેટલીંક માટે nlhandle ને ફાળવી શકાતુ નથી

en: cannot allocate placeholder nlhandle for netlink
gu: નેટલીંક માટે પ્લેસહોલ્ડર nlhandle ને ફાળવી શકાતુ નથી

en: cannot apply process capabilities %1$d
gu: પ્રક્રિયા ક્ષમતાઓ %1$d લાગુ કરી શકાતી નથી

en: cannot become session leader
gu: સત્ર લીડર બનાવી શકાતુ નથી

en: cannot block signals
gu: સંકેતોને બ્લોક કરી શકાતા નથી

en: cannot change between online and offline snapshot state in snapshot %1$s
gu: સ્નેપશોટ %1$s માં ઓનલાઇન અને ઓફલાઇન સ્થિતિ વચ્ચે બદલી શકાતુ નથી

en: cannot change keymap setting on spice graphics
gu: spice ગ્રાફિક પર કિમેપ સુયોજનને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot change keymap setting on vnc graphics
gu: vnc ગ્રાફિક્સ પર કિમેપ સુયોજન બદલી શકાતા નથી

en: cannot change network interface mac address from %1$s to %2$s
gu: %1$s થી %2$s માં નેટવર્ક ઇન્ટરફેસ mac સરનામાંને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot change network interface type to '%1$s'
gu: '%1$s' માં નેટવર્ક ઇન્ટરફેસ પ્રકારને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot change permission of '%1$s'
gu: '%1$s' ની પરવાનગીને બદલી શકાતી નથી

en: cannot change persistent config of a transient domain
gu: અસ્થિય ડોમેઇનની સ્થાયી રૂપરેખા બદલી શકાતી નથી

en: cannot change persistent config of a transient network
gu: સ્થાયી નેટવર્કનાં સ્થાયી રૂપરેખાંકનને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot change port settings on spice graphics
gu: સ્પાઇસ ગ્રાફિક્ પર પોર્ટ સુયોજનોને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot change port settings on vnc graphics
gu: vnc ગ્રાફિક પર પોર્ટ સુયોજનોને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot change private flag on existing secret
gu: હાલની ગુપ્તતા પર અંગત ફ્લેગને બદલી શકાતો નથી

en: cannot change to '%1$u' group
gu: '%1$u' જૂથને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot change to root directory
gu: રુટ ડિરેક્ટરી ને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot change to root directory: %1$s
gu: રુટ ડિરેક્ટરી ને બદલી શકાતુ નથી: %1$s

en: cannot change to uid to '%1$u'
gu: '%1$u' માટે uid ને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot chmod '%1$s' to 0660
gu: '%1$s' ને 0660 તરીકે chmod કરી શકાતુ નથી

en: cannot chown %1$s to (%2$u, %3$u)
gu: '%1$s' નું (%2$u, %3$u) માટે chown કરી શકાતુ નથી

en: cannot chown '%1$s' to (%2$u, %3$u)
gu: '%1$s' નું (%2$u, %3$u) માટે chown કરી શકાતુ નથી

en: cannot chown '%1$s' to group %2$u
gu: '%1$s' નું જૂથ %2$u માટે chown કરી શકાતુ નથી

en: cannot close file
gu: ફાઇલને બંધ કરી શકાતુ નથી

en: cannot close file %1$s
gu: ફાઇલ %1$s બંધ કરી શકાતુ નથી

en: cannot close file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' બંધ કરી શકાતુ નથી

en: cannot close file: %1$s
gu: ફાઇલને બંધ કરી શકાતુ નથી: %1$s

en: cannot close volume %1$s
gu: વોલ્યુમ %1$s ને બંધ કરી શકાતુ નથી

en: cannot compare CPUs of %1$s architecture
gu: %1$s આર્કિટેક્ચરનાં CPUs ને સરખાવી શકાતુ નથી

en: cannot compute baseline CPU of %1$s architecture
gu: %1$s આર્કીટેક્ચર ની બેઝલાઇન CPU ની ગણતરી કરી શકાતી નથી

en: cannot connect to netlink socket with protocol %1$d
gu: પ્રોટોકોલ %1$d સાથે નેટલીંગ સોકેટ સાથે જોડાઇ શકાતુ નથી

en: cannot convert disk '%1$s' to bus/device index
gu: બસ/ઉપકરણ અનુક્રમણિકામાં ડિસ્ક '%1$s' ને રૂપાંતર કરી શકાતુ નથી

en: cannot copy from volume to a directory volume
gu: ડિરેક્ટરી વોલ્યુમમાં વોલ્યુમમાંથી નકલ કરી શકાતી નથી

en: cannot create %1$s
gu: %1$s ને બનાવી શકાતુ નથી

en: cannot create a new stream
gu: નવી સ્ટ્રીમને બનાવી શકાતુ નથી

en: cannot create autostart directory %1$s
gu: આપોઆપ શરૂ થતી ડિરેક્ટરી %1$s બનાવી શકાતી નથી

en: cannot create autostart directory '%1$s'
gu: આપોઆપ શરૂ થતી ડિરેક્ટરી '%1$s' બનાવી શકાતી નથી

en: cannot create capabilities for libxenlight
gu: libxenlight માટે ક્ષમતાને બનાવી શકાતુ નથી

en: cannot create config directory %1$s
gu: રૂપરેખાંકન ડિરેક્ટરી %1$s ને બનાવી શકાતુ નથી

en: cannot create config directory '%1$s'
gu: રૂપરેખાંકન ડિરેક્ટરી '%1$s' ને બનાવી શકાતુ નથી

en: cannot create directory %1$s
gu: ડિરેક્ટરી %1$s ને બનાવી શકાતુ નથી

en: cannot create file %1$s
gu: ફાઇલ %1$s ને બનાવી શકાતુ નથી

en: cannot create file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' ને બનાવી શકાતુ નથી

en: cannot create log directory %1$s
gu: લોગ ડિરેક્ટરી %1$s બનાવી શકાતુ નથી

en: cannot create logger for libxenlight, disabling driver
gu: libxenlight માટે લૉગરને બનાવી શકાતુ નથી, ડ્રાઇવરને નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છે

en: cannot create path '%1$s'
gu: પાથ '%1$s' બનાવી શકાતો નથી

en: cannot create pipe for tunnelled migration
gu: ટનલ થયેલ સ્થળાંતર માટે પાઇપને બનાવી શકાતુ નથી

en: cannot create snapshot directory '%1$s'
gu: સ્નેપશોટ ડિરેક્ટરી '%1$s' ને બનાવી શકાતુ નથી

en: cannot decode CPU data for %1$s architecture
gu: %1$s આર્કીટેક્ચર માટે CPU માહિતીને ડિકોડ કરી શકાતી નથી

en: cannot delete domain snapshot for running domain
gu: ચાલી રહેલ ડોમેઇન માટે ડોમેઇન સ્નેપશોટ કાઢી શકાતુ નથી

en: cannot delete inactive domain with %1$d snapshots
gu: %1$d સ્નેપશોટ સાથે અસક્રિય ડોમેઇનને કાઢી શકાતુ નથી

en: cannot delete snapshots of running domain
gu: ચાલી રહેલ ડોમેઇનનાં સ્નેપશોટ કાઢી શકાતુ નથી

en: cannot determine filesystem for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે ફાઇલસિસ્ટમને નક્કી કરી શકાતુ નથી

en: cannot do managed save for transient domain
gu: અસ્થાયી ડોમેઇન માટે સંચાલિત થયેલ સંગ્રહ કરી શકાતો નથી

en: cannot download from volume %1$s
gu: વોલ્યુમ %1$s માંથી ડાઉનલોડ કરી શકાતુ નથી

en: cannot encode CPU data for %1$s architecture
gu: %1$s આર્કીટેક્ચર માટે CPU માહિતીને એનકોડ કરી શકાતી નથી

en: cannot enforce change protection
gu: સુરક્ષાને બદલવા માટે દબાણ કરી શકાતુ નથી

en: cannot execute binary %1$s
gu: બાઇનરી %1$s ને ચલાવી શકાતુ નથી

en: cannot extend file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' ને વિસ્તારી શકાતુ નથી

en: cannot extract blkiotune nodes
gu: blkiotune નોડને બહાર કાઢી શકાતુ નથી

en: cannot extract console devices
gu: કન્સોલ ઉપકરણોને બહાર કાઢી શકાતુ નથી

en: cannot extract device leases
gu: ઉપકરણ લીઝને કાઢી શકાતુ નથી

en: cannot extract emulatorpin nodes
gu: emulatorpin નોડને કાઢી શકાતુ નથી

en: cannot extract resource nodes
gu: સ્ત્રોત નોડને કાઢી શકાતુ નથી

en: cannot fill file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' ને ભરી શકાતી નથી

en: cannot find CPU map for %1$s architecture
gu: %1$s આર્કીટેક્ચર માટે CPU નક્ષાને શોધી શકાતુ નથી

en: cannot find architecture %1$s
gu: આર્કિટેક્ચર %1$s ને શોધી શકાતુ નથી

en: cannot find channel %1$s
gu: ચેનલ %1$s ને શોધી શકાતુ નથી

en: cannot find character device %1$s
gu: અક્ષર ઉપકરણ %1$s શોધી શકાતુ નથી

en: cannot find console device '%1$s'
gu: કન્સોલ ઉપકરણ '%1$s' ને શોધી શકાતુ નથી

en: cannot find init path '%1$s' relative to container root
gu: પાત્ર રુટમાં સંબંધિત init પાથ '%1$s' ને શોધી શકાતુ નથી

en: cannot find newly created volume '%1$s'
gu: નવા બનાવેલ વોલ્યુમ '%1$s' ને શોધી શકાતો નથી

en: cannot find pid in vmware log file
gu: vmware લૉગ ફાઇલમાં pid ને શોધી શકાતુ નથી

en: cannot find statistics for device '%1$s'
gu: ઉપકરણ '%1$s' માટે પરિસ્થિતિઓને શોધી શકાતુ નથી

en: cannot find throttling info for device '%1$s'
gu: ઉપકરણ '%1$s' માટે થ્રોટલીંગ જાણકારીને શોધી શકાતી નથી

en: cannot find version pattern "%1$s"
gu: આવૃત્તિ ભાત "%1$s" ને શોધી શકાતુ નથી

en: cannot fork child process
gu: બાળ પ્રક્રિયાને વિભાજિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot format %1$s CPU data
gu: %1$s CPU માહિતીનું બંધારણ કરી શકાતુ નથી

en: cannot generate a random uuid for instanceid
gu: instanceid માટે અવ્યવસ્થિત uuid ઉત્પન્ન કરી શકાતુ નથી

en: cannot generate a random uuid for interfaceid
gu: interfaceid માટે અવ્યવસ્થિત uuid ને ઉત્પન્ન કરી શકાતુ નથી

en: cannot generate dac user and group id for domain %1$s
gu: ડોમેઇન %1$s માટે dac વપરાશકર્તા અને જૂથ id ને ઉત્પન્ન કરી શકાતુ નથી

en: cannot generate external snapshot name for disk '%1$s' without source
gu: સ્ત્રોત વગર ડિસ્ક '%1$s' માટે બહારનાં સ્નેપશોટ નામને ઉત્પન્ન કરી શકાતુ નથી

en: cannot get CPU affinity of process %1$d
gu: પ્રક્રિયા %1$d પર CPU સંબંધ મેળવી શકાતુ નથી

en: cannot get RSS for domain
gu: ડોમેઇન માટે RSS ને મેળવી શકાતુ નથી

en: cannot get current time
gu: વર્તમાન સમય મેળવી શકાતુ નથી

en: cannot get disk location
gu: ડિસ્ક સ્થાનને મેળવી શકાતુ નથી

en: cannot get feature flags on macvtap tap
gu: macvtap ટૅપ પર લક્ષણ ફ્લેગને મેળવી શકાતુ નથી

en: cannot get file context of '%1$s'
gu: %1$s નાં સંદર્ભ ફાઇલને મેળવી શકાતી નથી

en: cannot get host CPU capabilities
gu: યજમાન CPU ક્ષમતાઓને મેળવી શકાતુ નથી

en: cannot get interface flags on macvtap tap
gu: macvtap ટૅપ પર ઇન્ટરફેસ ફ્લેગોને મેળવી શકાતુ નથી

en: cannot get machine
gu: મશીનને મેળવી શકાતુ નથી

en: cannot get medium
gu: માધ્યમને મેળવી શકાતુ નથી

en: cannot get medium attachment type
gu: માધ્યમ જોડાણ પ્રકારને મેળવી શકાતુ નથી

en: cannot get medium attachments
gu: માધ્યમ જોડાણોને મેળવી શકાતુ નથી

en: cannot get netlink socket fd
gu: નેટલીંક સોકેટ fd ને મેળવી શકાતુ નથી

en: cannot get security props %1$d (%2$s)
gu: સુરક્ષા આધાર %1$d (%2$s) સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot get snapshot ids
gu: સ્નેપશોટ ids ને મેળવી શકાતુ નથી

en: cannot get the host uuid
gu: યજમાન uuid ને મેળવી શકાતુ નથી

en: cannot get vCPU placement & pCPU time
gu: vCPU સ્થાન અને pCPU સમયને મેળવી શકાતુ નથી

en: cannot halt after snapshot of transient domain
gu: અસ્થાયી ડોમેઇન માટે સ્નેપશોટ પછી ઊભા રહી શકાતુ નથી

en: cannot halt after transient domain snapshot
gu: અસ્થાયી ડોમેઇન સ્નેપશોટ પછી રાહ જોઇ શકાતી નથી

en: cannot initialize cert object: %1$s
gu: પ્રમાણપત્ર ઑબ્જેક્ટને પ્રારંભ કરી શકાતુ નથી: %1$s

en: cannot initialize condition variable
gu: શરત ચલની શરૂઆત કરી શકાતી નથી

en: cannot initialize libxenlight context, probably not running in a Xen Dom0, disabling driver
gu: libxenlight સંદર્ભનો પ્રારંભ કરી શકાતુ નથી, કદાચ Xen Dom0 માં ચાલી રહ્યુ નથી, ડ્રાઇવરને નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છે

en: cannot initialize monitor condition
gu: મોનિટર શરત ને પ્રારંભ કરી શકાતુ નથી

en: cannot initialize mutex
gu: mutex ની શરૂઆત કરી શકાતી નથી

en: cannot limit locked memory of process %1$lld to %2$llu
gu: પ્રક્રિયા %1$lld નું %2$llu માં તાળુ મારેલ મેમરીને મર્યાદિત કરી શકાતી નથી

en: cannot limit number of open files of process %1$lld to %2$u
gu: પ્રક્રિયા %1$lld ને %2$u માં ખુલ્લી ફાઇલોની સંખ્યાને મર્યાદિત કરી શકાતી નથી

en: cannot limit number of subprocesses of process %1$lld to %2$u
gu: પ્રક્રિયા %1$lld ની %2$u માટે ઉપપ્રક્રિયાની મર્યાદાની સંખ્યાને મર્યાદિત કરી શકાતી નથી

en: cannot list SASL mechanisms %1$d (%2$s)
gu: SASL કાર્યપદ્દતિ %1$d (%2$s) ની યાદી કરી શકાતી નથી

en: cannot list vcpu pinning for an inactive domain
gu: અસક્રિય ડોમેઇન પર vcpus પીનીંગની યાદી કરી શકાતી નથી

en: cannot list vcpus for an inactive domain
gu: અસક્રિય ડોમેઇન પર vcpus યાદી કરી શકાતુ નથી

en: cannot load AppArmor profile '%1$s'
gu: AppArmor રૂપરેખા '%1$s' ને લાવી શકાતુ નથી

en: cannot load cert data from %1$s: %2$s
gu: %1$s માંથી પ્રમાણપત્ર માહિતીને લાવી શકાતુ નથી: %2$s

en: cannot migrate domain with %1$d snapshots
gu: %1$d સ્નેપશોટ સાથે ડોમેઇનનું સ્થળાંતર કરી શકાતુ નથી

en: cannot migrate domain with I/O error
gu: I/O ભૂલ સાથે ડોમેઇનનું સ્થળાંતર કરી શકાતુ નથી

en: cannot mix caller fds with blocking execution
gu: બ્લોકીંગ એક્સિક્યૂશન સાથે કોલર fds ને મિશ્રિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot mix string I/O with asynchronous command
gu: અસુમેળ આદેશ સાથે શબ્દમાળા I/O ને મિશ્રિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot mix string I/O with daemon
gu: ડિમન સાથે શબ્દમાળા I/O ને મિશ્રિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot modify network device boot index setting
gu: નેટવર્ક ઉપકરણ બુટ અનુક્રમણિકા સુયોજનને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot modify network device guest PCI address
gu: નેટવર્ક ઉપકરણ મહેમાન PCI સરનામાંને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot modify network device model from %1$s to %2$s
gu: %1$s થી %2$s માં નેટવર્ક ઉપકરણ મોડલને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot modify network device rom bar setting
gu: નેટવર્ક ઉપકરણ rom bar સુયોજનને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot modify network device script attribute
gu: નેટવર્ક ઉપકરણ સ્ક્રિપ્ટ ગુણધર્મને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot modify network device tap name
gu: નેટવર્ક ઉપકરણ ટૅપ નામને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot modify network rom file
gu: નેટવર્ક rom ફાઇલને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot modify the persistent configuration of a domain
gu: ડોમેઇનનાં નિરંતર ચાલતા રૂપરેખાંકનને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot modify virtio network device driver attributes
gu: virtio નેટવર્ક ઉપકરણ ડ્રાઇવર ગુણધર્મોને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot obtain CPU freq
gu: CPU freq ને પ્રાપ્ત કરી શકાતુ નથી

en: cannot open %1$s
gu: %1$s ખોલી શકાતી નથી

en: cannot open '%1$s'
gu: '%1$s' ને ખોલી શકાતો નથી

en: cannot open SELinux label_handle
gu: SELinux label_handle ને ખોલી શકાતુ નથી

en: cannot open file using fd
gu: fd ની મદદથી ફાઇલને ખોલી શકાતી નથી

en: cannot open macvtap tap device %1$s
gu: macvtap ટૅપ ઉપકરણ %1$s ને ખોલી શકાતુ નથી

en: cannot open path '%1$s'
gu: પાથ '%1$s' ખોલી શકાતો નથી

en: cannot open path '%1$s' in '%2$s'
gu: '%1$s' માં પાથ '%2$s' ને ખોલી શકાતુ નથી

en: cannot open volume '%1$s'
gu: વોલ્યુમ '%1$s' ને ખોલી શકાતુ નથી

en: cannot parse %1$s CPU data
gu: %1$s CPU માહિતીનું પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: cannot parse %1$s version number in '%3$.*2$s'
gu:  %1$s આવૃત્તિ નંબર નું  '%3$.*2$s'માં પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: cannot parse CPU data
gu: CPU માહિતીનું પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: cannot parse device end location
gu: ઉપકરણ અને સ્થાન પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: cannot parse device start location
gu: ઉપકરણ શરૂ થતુ સ્થાન પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: cannot parse instanceid parameter as a uuid
gu: uuid તરીકે instanceid પરિમાણનુ પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: cannot parse interfaceid parameter as a uuid
gu: uuid તરીકે interfaceid પરિમાણનુ પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: cannot parse json %1$s: %2$s
gu: json %1$s નું પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી: %2$s

en: cannot parse partition number from target '%1$s'
gu: લક્ષ્ય '%1$s' માંથી પાર્ટીશન નંબરનું પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: cannot parse password validity time '%1$s', expect YYYY-MM-DDTHH:MM:SS
gu: પાસવર્ડ માન્યતા સમય '%1$s' નું પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી, YYYY-MM-DDTHH:MM:SS ની ઇચ્છા રાખે છે

en: cannot parse pid in vmware log file
gu: vmware લૉગ ફાઇલમાં pid નું પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: cannot parse rdp port %1$s
gu: rdp પોર્ટ %1$s ને પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: cannot parse usage '%1$s' for RAM filesystem
gu: RAM ફાઇલસિસ્ટમ માટે વપરાશ '%1$s' નું પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: cannot parse value of managerid parameter
gu: managerid પરિમાણની કિંમતનુ પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: cannot parse value of typeid parameter
gu: typeid પરિમાણની કિંમતનુ પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: cannot parse value of typeidversion parameter
gu: typeidversion પરિમાણની કિંમતનુ પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: cannot parse vnc port %1$s
gu: vnc પોર્ટ %1$s ને પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: cannot pass pipe for tunnelled migration
gu: ટનલ થયેલ સ્થળાંતર માટે પાઇપને પસાર કરી શકાતુ નથી

en: cannot perform tunnelled migration without using peer2peer flag
gu: peer2peer ફ્લેગને વાપર્યા વગર ટનલ થયેલ સ્થળાંતર કરી શકાતુ નથી

en: cannot pin vcpus on an inactive domain
gu: અસક્રિય ડોમેઇન પર vcpus પીન કરી શકાતુ નથી

en: cannot probe backing volume format: %1$s
gu: બેકીંગ વોલ્યુમ બંધારણને પ્રોબ કરી શકાતુ નથી: %1$s

en: cannot query SASL ssf on connection %1$d (%2$s)
gu: જોડાણ %1$d (%2$s) પર SASL ssf તપાસ કરી શકાતી નથી

en: cannot query SASL username on connection %1$d (%2$s)
gu: જોડાણ %1$d (%2$s) પર SASL વપરાશકર્તાની તપાસ કરી શકાતી નથી

en: cannot query both live and config at once
gu: એકજ વખતે બંને જીવંત અને રૂપરેખાંકિત ક્વેરી કરી શકાતી નથી

en: cannot read %1$s
gu: %1$s ને વાંચી શકાતુ નથી

en: cannot read %1$s statistic
gu: %1$s પરિસ્થિતિને વાંચી શકાતી નથી

en: cannot read %1$s value
gu: %1$s કિંમતને વાંચી શકાતુ નથી

en: cannot read '%1$s'
gu: '%1$s' ને વાંચી શકાતુ નથી

en: cannot read SELinux virtual domain context file '%1$s'
gu: SELinux વર્ચ્યુઅલ ડોમેઇન સંદર્ભ ફાઇલ '%1$s ને વાંચી શકાતી નથી

en: cannot read SELinux virtual image context file %1$s
gu: SELinux વર્ચ્યુઅલ ઇમેજ સંદર્ભ ફાઇલ %1$s ને વાંચી શકાતી નથી

en: cannot read beginning of file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' ને શરૂઆતમાં શોધી શકાતી નથી

en: cannot read cputime for domain
gu: ડોમેઇન માટે cputime ને વાંચી શકાતુ નથી

en: cannot read cputime for domain %1$d
gu: ડોમેઇન %1$d માટે cputime વાંચી શકાતુ નથી

en: cannot read dir '%1$s'
gu: dir %1$s ને વાંચી શકાતી નથી

en: cannot read domain image '%1$s'
gu: ડોમેઇન ઇમેજ '%1$s' ને વાંચી શકાતી નથી

en: cannot read file '%1$s'
gu: '%1$s' ને વાંચી શકાતુ નથી

en: cannot read from stream
gu: સ્ટ્રીમમાંથી વાંચી શકાતુ નથી

en: cannot read header '%1$s'
gu: '%1$s' હેડરને વાંચી શકાતુ નથી

en: cannot read mount list '%1$s'
gu: માઉન્ટ યાદી '%1$s' ને વાંચી શકાતી નથી

en: cannot receive data from volume %1$s
gu: વોલ્યુમ %1$s માંથી માહિતીને મેળવી શકાતી નથી

en: cannot register file watch on stream
gu: સ્ટ્રીમ પર રજીસ્ટર ફાઇલનું ધ્યાન રાખી શકાતુ નથી

en: cannot remove config %1$s
gu: રૂપરેખાંકન %1$s ને દૂર કરી શકાતુ નથી

en: cannot remove config file '%1$s'
gu: રૂપરેખાંકન ફાઇલ '%1$s' ને દૂર કરી શકાતુ નથી

en: cannot remove config for %1$s
gu: %1$s માટે રૂપરેખાંકનને દૂર કરી શકાતુ નથી

en: cannot remove corrupt file: %1$s
gu: ભંગાણ ફાઇલને દૂર કરી શકાતુ નથી: %1$s

en: cannot remove directory '%1$s'
gu: ડિરેક્ટરી '%1$s' ને દૂર કરી શકાતુ નથી

en: cannot remove managed save file %1$s
gu: સંચાલિત થયેલ સંગ્રહ ફાઇલ %1$s ને દૂર કરી શકાતુ નથી

en: cannot rename file '%1$s' as '%2$s'
gu: '%1$s' તરીકે ફાઇલ '%2$s' નું નામ બદલી શકાતુ નથી

en: cannot replace NETIF config
gu: NETIF રૂપરેખાંકનને બદલી શકાતુ નથી

en: cannot resize the maximum memory on an active domain
gu: સક્રિય ડોમેઇન પર મહત્તમ મેમરીનું માપ બદલી શકાતુ નથી

en: cannot resolve driver link %1$s
gu: ડ્રાઇવર કડી %1$s ને સુધારી શકાતી નથી

en: cannot restore domain '%1$s' uuid %2$s from a file which belongs to domain '%3$s' uuid %4$s
gu: ફાઇલમાંથી ડોમેઇન '%1$s' uuid %2$s પુન:સંગ્રહ કરી શકાતુ નથી કે જે ડોમેઇન '%3$s' uuid %4$s સાથે સંકળાયેલ છે

en: cannot restore domain snapshot for running domain
gu: ચાલી રહેલ ડોમેઇન માટે ડોમેઇન સ્નેપશોટને પુન:સંગ્રહી શકાતુ નથી

en: cannot revert snapshot of running domain
gu: ચાલતા ડોમેઇનનાં સ્નેપશોટને પાછુ લાવી શકાતુ નથી

en: cannot save file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' નો સંગ્રહ કરી શકાતો નથી

en: cannot seek in '%1$s'
gu: '%1$s' માં શોધી શકાતુ નથી

en: cannot seek to beginning of file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' ને શરૂઆતમાં શોધી શકાતી નથી

en: cannot seek to start of '%1$s'
gu: '%1$s' ફાઇલની અંતમાં શોધી શકાતુ નથી

en: cannot send data to volume %1$s
gu: વોલ્યુમ %1$s માં માહિતીને મોકલી શકાતી નથી

en: cannot send to netlink socket
gu: નેટલીંક સોકેટને મોકલી શકાતુ નથી

en: cannot set CPU affinity on process %1$d
gu: પ્રક્રિયા %1$d પર CPU સંબંધ સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot set autostart for transient domain
gu: અસ્થાયી ડોમેઇન માટે આપમેળે શરૂ કરવાનું સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot set autostart for transient network
gu: અસ્થાયી નેટવર્ક માટે આપમેળે શરૂ કરવાનું સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot set external SSF %1$d (%2$s)
gu: બહારનાં SSF %1$d (%2$s) સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot set file mode '%1$s'
gu: ફાઇલ સ્થિતિ '%1$s' ને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot set file owner '%1$s'
gu: ફાઇલ માલિક '%1$s' સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot set memory higher than max memory
gu: મહત્તમ મેમરી કરતી ઊંચી મેમરીને સુયોજિત કરી શકાતી નથી

en: cannot set mode of '%1$s' to %2$04o
gu: '%1$s' ની સ્થિતિને %2$04o માટે સુયોજિત કરી શકાતી નથી

en: cannot set netlink socket nonblocking
gu: નેટલીંક સોકેટ nonblocking ને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot set security props %1$d (%2$s)
gu: સુરક્ષા આધાર %1$d (%2$s) સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot set supplemental groups
gu: પૂરક જૂથોને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot set to start of '%1$s'
gu: '%1$s' ની શરૂઆત કરવાનું સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot set vcpus on an inactive domain
gu: નિષ્ક્રિય ડોમેઇન પર vcpus ને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot stat '%1$s'
gu: '%1$s' સ્થિતિ ને કરી શકાતી નથી

en: cannot stat fd %1$d
gu: fd %1$d નાં આંકડા મેળવી શકાતા નથી

en: cannot stat file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' સ્થિતિ કરી શકાતી નથી

en: cannot stat path '%1$s'
gu: પાથ '%1$s' નાં આંકડા મેળવી શકાતા નથી

en: cannot statvfs path '%1$s'
gu: statvfs પાથ '%1$s' કરી શકાતો નથી

en: cannot sync data to file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' માટે માહિતીનો સુમેળ કરી શકાતો નથી

en: cannot sync data to volume with path '%1$s'
gu: પાથ '%1$s' સાથે વોલ્યુમની માહિતીનો સુમેળ કરી શકાતો નથી

en: cannot sync file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' નો સુમેળ કરી શકાતો નથી

en: cannot unblock signals
gu: સંકેતોને અનબ્લોક કરી શકાતુ નથી

en: cannot undefine transient domain
gu: અસ્થાયી ડોમેઇનને અવ્યાખ્યાયિત કરી શકાતુ નથી

en: cannot unlink file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' કડી ન હોય તેવુ કરી શકાતુ નથી

en: cannot update AppArmor profile '%1$s'
gu: AppArmor રૂપરેખા '%1$s' ને સુધારી શકાતી નથી

en: cannot upload to volume %1$s
gu: વોલ્યુમ %1$s માં અપલોડ કરી શકાતુ નથી

en: cannot version information from libxenlight, disabling driver
gu: libxenlight માંથી આવૃત્તિ જાણકારી મેળવી શકાતા નથી, ડ્રાઇવરને નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છે

en: cannot write config file '%1$s'
gu: રૂપરેખાંકન ફાઇલ '%1$s' ને લખી શકાતી નથી

en: cannot write data to file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' માં માહિતીને લખી શકાતી નથી

en: cannot write to stream
gu: સ્ટ્રીમ માટે લખી શકાતુ નથી

en: cap for XEN_CREDIT
gu: XEN_CREDIT માટે કેપ્શન

en: capabilities
gu: ક્ષમતાઓ

en: capability names, separated by comma
gu: અલ્પવિરામચિહ્ન દ્દારા અલગ થયેલ ક્ષમતા નામો

en: capacity in %1$s cannot be zero without 'delta' or 'shrink' flags set
gu: %1$s માં ક્ષમતા 'delta' અથવા 'shrink' ફ્લેગ સુયોજન વગર શૂન્ય કરી શકાતી નથી

en: capture disk state but not vm state
gu: ડિસ્ક પરિસ્થિતિને પકડો પરંતુ vm સ્થિતિને નહિં

en: cd: command valid only in interactive mode
gu: cd: આદેશ ફક્ત અરસપરસ સ્થિતિમાં યોગ્ય છે

en: cellNum in %1$s must be less than or equal to %2$d
gu: %1$s માં cellNum એ %2$d કરતા ઓછુ અથવા સરખુ હોવુ જ જોઇએ

en: cellNum in %1$s only accepts %2$d as a negative value
gu: %1$s માં cellNum એ ફક્ત નકારાત્મક કિંમત તરીકે %2$d ને સ્વીકારે છે

en: cgroup CPU controller is not mounted
gu: cgroup CPU નિયંત્રક માઉન્ટ થયેલ નથી

en: cgroup CPUACCT controller is not mounted
gu: cgroup CPUACCT નિયંત્રક માઉન્ટ થયેલ નથી

en: cgroup cpu is required for scheduler tuning
gu: cgroup cpu એ સંચાલક ટુનિંગ માટે જરૂરી છે

en: cgroup cpuset controller is not mounted
gu: cgroup cpuset નિયંત્રક માઉન્ટ થયેલ નથી

en: cgroup memory controller is not mounted
gu: cgroup મેમરી નિયંત્રક માઉન્ટ થયેલ નથી

en: change maximum memory limit
gu: મહત્તમ મેમરી મર્યાદા બદલો

en: change memory allocation
gu: મેમરી ફાળવણી બદલો

en: change number of virtual CPUs
gu: વર્ચ્યુઅલ CPUs ની સંખ્યા બદલો

en: change of nodeset for running domain requires strict numa mode
gu: ચાલતા ડોમેઇન માટે ડોમેઇનનાં બદલાવને સખત નુમા સ્થિતિની જરૂરિયાત છે

en: change the current directory
gu: હાલની ડિરેક્ટરી ને બદલો

en: changed
gu: બદલેલ

en: channel %1$s is not using a UNIX socket
gu: ચેનલ %1$s એ UNIX સોકેટને વાપરી રહ્યુ નથી

en: character device %1$s is not using a PTY
gu: અક્ષર ઉપકરણ %1$s એ PTY ને વાપરી રહ્યા નથી

en: character device information was missing array element
gu: અક્ષર ઉપકરણ જાણકારી એ ગુમ થયેલ એરે ઘટક હતી

en: character device information was missing filename
gu: અક્ષર ઉપકરણ જાણકારી એ ગુ થયેલ ફાઇલનામ હતુ

en: character device name
gu: અક્ષર ઉપકરણ નામ

en: chardev already exists
gu: chardev પહેલેથી અસ્તિત્વમાં છે

en: chardev-add reply was missing pty path
gu: chardev-add જવાબ એ ગુમ થયેલ pty પાથ હતુ

en: child failed to create directory '%1$s'
gu: '%1$s' ડિરેક્ટરી બનાવવામાં બાળ નિષ્ફળ

en: child process failed to create file '%1$s'
gu: બાળ પ્રક્રિયા ફાઇલ '%1$s' ને બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: child process failed to send fd to parent
gu: મૂખ્યમાં fd ને મોકલવામાં બાળ પ્રક્રિયા નિષ્ફળ

en: client socket is closed
gu: ક્લાયન્ટ સોકેટ બંધ થયેલ છે

en: client tried invalid PolicyKit init request
gu: ક્લાઇન્ટ અયોગ્ય પોલિસીકીટ init માંગણીનો પ્રયત્ન કરતુ હતુ

en: client tried invalid SASL init request
gu: ક્લાઇન્ટ અયોગ્ય SASL init માંગણીને પ્રયત્ન કરતુ હતુ

en: client tried invalid SASL start request
gu: ક્લાઇન્ટ અયોગ્ય SASL માંગણી શરૂ કરવાનુ પ્રયત્ન કર્યુ હતુ

en: clone a volume.
gu: વોલ્યુમનો ક્લોન કરો.

en: clone name
gu: ક્લોન નામ

en: close: %1$s: failed to write or close temporary file: %2$s
gu: બંધ કરો: %1$s: કામચલાઉ ફાઇલને બંધ કરવા અથવા લખવામાં નિષ્ફળ: %2$s

en: command
gu: આદેશ

en: command '%1$s' doesn't support option --%2$s
gu: આદેશ '%1$s' એ વિકલ્પ --%2$s ને આધાર આપતો નથી

en: command '%1$s' requires --%2$s option
gu: આદેશ '%1$s' ને --%2$s વિકલ્પની જરૂર છે

en: command '%1$s' requires <%2$s> option
gu: આદેશ '%1$s' ને <%2$s> વિકલ્પની જરૂર છે

en: command is already running as pid %1$lld
gu: આદેશ પહેલેથી જ pid %1$lld તરીકે ચાલી રહ્યુ છે

en: command is in human monitor protocol
gu: આદેશ એ એક માનવ મોનિટર પ્રોટોકોલ છે

en: command is not yet running
gu: આદેશ ચાલી રહ્યો નથી

en: command or command group '%1$s' doesn't exist
gu: આદેશ અથવા આદેશ જૂથ '%1$s' અસ્તિત્વમાં નથી

en: commit changes and free restore point
gu: ફેરફારો મોકલો અને મુક્ત પુન:સંગ્રહ પોઇંટ

en: commit changes made since iface-begin and free restore point
gu:  iface-begin અને  મુક્ત પુન:સંગ્રહ પોઇંટ થી થયેલ ફેરફારોને મોકલો

en: compare CPU with host CPU
gu: યજમાન CPU સાથે CPU ને સરખાવો

en: compare host CPU with a CPU described by an XML file
gu: XML ફાઇલ દ્દારા વર્ણવેલ CPU સાથએ યજમાન CPU ને સરખાવો

en: compatibility option only available with qcow2
gu: સુસંગતા વિકલ્પ ફક્ત qcow2 સાથે ઉપલબ્ધ છે

en: completed
gu: સમાપ્ત

en: compress repeated pages during live migration
gu: જીવંત સ્થળાંતર દરમ્યાન પુનરાવર્તિત થયેલ પાનાંને સંકોચો

en: compute baseline CPU
gu: બેઝલાઇન CPU ની ગણતરી કરો

en: config
gu: રૂપરેખાંકન

en: config data file to import from
gu: તેમાંથી આયાત કરવા માટે રૂપરેખાંકન માહિતી ફાઇલ

en: config value %1$s was malformed
gu: રૂપરેખાંકન કિંમત %1$s મેલફોર્મ થયેલ છે

en: config value %1$s was missing
gu: રૂપરેખાંકન કિંમત %1$s ગુમ થયેલ હતી

en: configuration file syntax error
gu: રૂપરેખાંકન ફાઈલ વાક્યરચના ભૂલ

en: configuration file syntax error: %1$s
gu: રૂપરેખાંકન ફાઈલ વાક્યરચના ભૂલ: %1$s

en: connect
gu: જોડાવો

en: connect to the guest console
gu: મહેમાન કન્સોલ સાથે જોડાવ

en: connection URI of the destination host as seen from the client(normal migration) or source(p2p migration)
gu: ક્લાઇન્ટ (સામાન્ય સ્થળાંતર) અથવા સ્ત્રોત(p2p સ્થળાંતર) માંથી જોયા પ્રમાણે લક્ષ્ય યજમાનનું જોડાણ URI

en: connection already open
gu: જોડાણ પહેલેથી ખુલ્લો છે

en: connection not open
gu: જોડાણને ખોલાતો નથી

en: connection vcpu maximum
gu: જોડાણ vcpu મહત્તમ

en: control domain's incoming traffics
gu: ડોમેઇનનાં આવતા ટ્રાફિક પર નિયંત્રણ કરો

en: control domain's outgoing traffics
gu: ડોમેઇનનાં જતા ટ્રાફિક પર નિયંત્રણ કરો

en: control or query domain emulator affinity
gu: ડોમેઇન ઍમ્યુલેટર સમાનતાને ક્વેરી અથવા નિયંત્રિત કરો

en: control or query domain vcpu affinity
gu: ડોમેઇન vcpu સમાનતાને ક્વેરી અથવા નિયંત્રિત કરો

en: controller %1$s:%2$d not found
gu: નિયંત્રક %1$s:%2$d મળ્યુ નથી

en: conversion from hyper to %1$s overflowed
gu: ઉભરાયેલ %1$s  માટે હાઇપરમાંથી વાર્તાલાપ

en: conversion from string failed
gu: શબ્દમાળામાંથી રૂપાંતર નિષ્ફળ

en: convert a domain id or UUID to domain name
gu: ડોમેઈન id અથવા UUID ને ડોમેઈન નામમાં ફેરવો

en: convert a domain name or UUID to domain id
gu: ડોમેઈન નામ અથવા UUID ને ડોમેઈન id માં ફેરવો

en: convert a domain name or id to domain UUID
gu: ડોમેઈન નામ અથવા id ને ડોમેઈન UUID માં ફેરવો

en: convert a network UUID to network name
gu: નેટવર્ક UUID ને નેટવર્ક નામમાં ફેરવો

en: convert a network name to network UUID
gu: નેટવર્ક નામને નેટવર્ક UUID માં ફેરવો

en: convert a pool UUID to pool name
gu: pool નામ ને pool UUID માં ફેરવો

en: convert a pool name to pool UUID
gu: pool નામને નેટવર્ક UUID માં ફેરવો

en: convert an interface MAC address to interface name
gu: ઇન્ટરફેસ નામ માં ઇન્ટરફેસ MAC સરનામાંને રૂપાંતર કરો

en: convert an interface name to interface MAC address
gu: ઇન્ટરફેસ MAC સરનામાં ઇન્ટરફેસ નામને રૂપાંતર કરો

en: corrupted profileid string
gu: ભાંગેલ profileid શબ્દમાળા

en: could not allocate memory
gu: મેમરીને ફાળવી શક્યા નહિં

en: could not build absolute core file path
gu: ચોક્કસ કોર ફાઇલ પાથને બનાવી શક્યા નહિં

en: could not build absolute input file path
gu: ચોક્કસ ઇનપુટ ફાઇલ પાથને બનાવી શક્યા નહિં

en: could not build absolute output file path
gu: વાસ્તવિક આઉટપુટ ફાઇલ પાથને બનાવી શક્યા નહિં

en: could not close handshake fd
gu: હૅન્ડશેક fd ને બંધ કરી શક્યા નહિં

en: could not close logfile
gu: લૉગફાઇલને બંધ કરી શક્યા નહિં

en: could not connect to Xen Store
gu: Xen સંગ્રહસ્થાન સાથે જોડાઈ શક્યા નહિં

en: could not connect to Xen Store %1$s
gu: Xen સંગ્રહસ્થાન %1$s સાથે જોડાઈ શક્યા નહિં

en: could not create profile
gu: રૂપરેખાને બનાવી શક્યા નહિં

en: could not delete snapshot
gu: સ્નેપશોટને કાઢી શક્યા નહિં

en: could not determine max vcpus for the domain
gu: ડોમેઇન માટે મહત્તમ vcpus નક્કી કરી શકાતો નથી

en: could not find libvirtd
gu: libvirtd શોધી શકાયુ નથી

en: could not find name in XML
gu: XML માં નામને શોધી શક્યા નહિં

en: could not get MAC address of interface %1$s
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s નાં MAC સરનામાંને મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get VM definition
gu: VM વ્યાખ્યાને મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get children snapshots
gu: બાળ સ્નેપશોટને મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get creation time of snapshot %1$s
gu: સ્નેપશોટ %1$s નાં નિર્માણ સમયને મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get current snapshot
gu: હાલનો સ્નેપશોટ મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get current snapshot name
gu: હાલનું સ્નેપશોટ નામ મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get current snapshot of domain %1$s
gu: ડોમેઇન %1$s નાં હાલનાં સ્નેપશોટને મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get description of snapshot %1$s
gu: સ્નેપશોટ %1$s નાં વર્ણનને મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get domain UUID
gu: ડોમેઇન UUID મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get domain state
gu: ડોમેઈન પરિસ્થિતિને મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get information about NUMA topology
gu: NUMA ટૉપોલોજી વિશે જાણકારીને મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get interface XML description: %1$s%2$s%3$s
gu: ઇન્ટરફેસ XML વર્ણનને મેળવી શક્યા નહિં: %1$s%2$s%3$s

en: could not get machine
gu: મશીનને મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get name of parent of snapshot %1$s
gu: સ્નેપશોટ %1$s નું મુખ્ય નામ મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get number of volumes in the pool: %1$s, rc=%2$08x
gu: પુલમાં વોલ્યુમોની સંખ્યાને મેળવી શક્યા નહિં: %1$s, rc=%2$08x

en: could not get online state of snapshot %1$s
gu: સ્નેપશોટ %1$s ની ઓનલાઇન સ્થિતિને મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get parent of snapshot %1$s
gu: સ્નેપશોટ %1$s નાં મુખ્યને મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get root snapshot for domain %1$s
gu: ડોમેઇન %1$s માટે રુટ સ્નેપશોટને મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get snapshot UUID
gu: સ્નેપશોટ UUID ને મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get snapshot count for domain %1$s
gu: ડોમેઇન %1$s માટે સ્નેપશોટ ગણતરી મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get snapshot count for listed domains
gu: યાદી થયેલ ડોમેઇન માટે સ્નેપશોટ ગણતરી મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get snapshot name
gu: સ્નેપશોટ નામને મેળવી શક્યા નહિં

en: could not get the volume list in the pool: %1$s, rc=%2$08x
gu: પુલમાં વોલ્યુમ યાદીને મેળવી શક્યા નહિં: %1$s, rc=%2$08x

en: could not initialize domain event timer
gu: ડોમેઇન ઘટના ટાઇમરનું પ્રારંભ કરી શક્યા નહિં

en: could not open VirtualBox session with domain %1$s
gu: ડોમેઇન %1$s સાથે VirtualBox સત્રને ખોલી શક્યા નહિં

en: could not open input path '%1$s'
gu: ઇનપુટ પાથ '%1$s' ખોલી શકાતો નથી

en: could not parse XML
gu: XML નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: could not parse arguments
gu: દલીલોનું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: could not parse weight %1$s
gu: વજન %1$s નું પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: could not read xml file
gu: xml ફાઇલને વાંચી શક્યા નહિં

en: could not remove profile for '%1$s'
gu: %1$s માટે રૂપરેખાને દૂર કરી શકાતુ નથી

en: could not restore snapshot for domain %1$s
gu: ડોમેઇન %1$s માટે સ્નેપશોટને પુન:સંગ્રહી શક્યા નહિં

en: could not set IFS
gu: IFS ને સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: could not set PATH
gu: PATH ને સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: could not take a screenshot of %1$s
gu: %1$s નો સ્ક્રીનશોટ લઇ શક્યા નહિં

en: could not take snapshot of domain %1$s
gu: ડોમેઇન %1$s નો સ્નેપશોટ લઇ શક્યા નહિં

en: could not use Xen hypervisor entry
gu: Xen હાયપરવિઝર પ્રવેશ વાપરી શક્યા નહિં

en: could not use Xen hypervisor entry %1$s
gu: Xen હાયપરવિઝર પ્રવેશ %1$s વાપરી શક્યા નહિં

en: couldn't find IFLA_VF_INFO for VF %1$d in netlink response
gu: નેટલીંક જવાબમાં VF %1$d માટે IFLA_VF_INFO ને શોધી શક્યા નહિં

en: couldn't find a portgroup entry in network '%1$s' matching <portgroup name='%2$s'>
gu: <portgroup name='%1$s'> બંધબેસતા નેટવર્ક '%2$s' માં portgroup નોંધણીને શોધી શક્યા નહિં

en: couldn't find an interface entry in network '%1$s' matching <interface dev='%2$s'>
gu: <interface dev='%1$s'> સાથે બંધબેસતા નેટવર્ક '%2$s' માં ઇન્ટરફેસ નોંધણીને શોધી શક્યા નહિં

en: couldn't find interface named '%1$s'
gu: નામવાળા '%1$s' ઇન્ટરફેસને શોધી શક્યા નહિં

en: couldn't find interface named '%1$s': %2$s%3$s%4$s
gu: નામવાળો '%1$s' ઇન્ટરફેસને શોધી શક્યા નહિં: %2$s%3$s%4$s

en: couldn't find interface with MAC address '%1$s'
gu: MAC સરનામું '%1$s' સાથે ઇન્ટરફેસને શોધી શક્યા નહિં

en: couldn't find interface with MAC address '%1$s': %2$s%3$s%4$s
gu: MAC સરનામું '%1$s' સાથે ઇન્ટરફેસને શોધી શક્યા નહિં: %2$s%3$s%4$s

en: couldn't locate a matching DNS HOST record in network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s માં બંધબેસતુ DNS HOST રેકોર્ડ સ્થિત કરી શક્યા નહિં

en: couldn't locate a matching DNS SRV record in network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s માં બંધબેસતો DNS SRV રેકોર્ડને સ્થિત કરી શક્યા નહિં

en: couldn't locate a matching DNS TXT record in network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s માં બંધબેસતા DNS TXT રેકોર્ડને સ્થિત કરી શક્યા નહિં

en: couldn't locate a matching dhcp host entry in network '%1$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં બંધબેસતી dhcp યજમાન નોંધણીને સ્થિત કરી શક્યા નહિં

en: couldn't locate a matching dhcp range entry in network '%1$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં બંધબેસતી dhcp સીમા નોંધણીને સ્થિત કરી શક્યા નહિં

en: couldn't retrieve authentication methods list: %1$s
gu: સત્તાધિકરણ પદ્દતિ યાદીને પ્રાપ્ત કરી શક્યા નહિં: %1$s

en: couldn't update dhcp host entry - no <ip> element found at index %1$d in network '%2$s'
gu: dhcp યજમાન નોંધણીને સુધારી શક્યા નહિં - અનુક્રમણિકા %1$d પર <ip> ઘટક નેટવર્ક '%2$s' માં મળ્યુ નથી

en: couldn't update dhcp host entry - no <ip> element found in network '%1$s'
gu: dhcp યજમાન નોંધણીને સુધારી શક્યા નહિં - <ip> ઘટક એ નેટવર્ક '%1$s' માં મળ્યુ નથી

en: couldn't write dnsmasq config file '%1$s'
gu: dnsmasq રૂપરેખાંકન ફાઇલ '%1$s' ને લખી શક્યા નહિં

en: cpu affinity is not supported
gu: cpu સંબંધ આધારભૂત નથી

en: cpuNum in %1$s only accepts %2$d as a negative value
gu: %1$s માં cpuNum એ નકારાત્મક કિંમત તરીકે %2$d માં ફક્ત સ્વીકારે છે

en: cpuacct parse error
gu: cpuacct પદચ્છેદન ભૂલ

en: crash the domain after core dump
gu: મૂળને ડમ્પ કર્યા પછી ડોમેઇનને ભાંગી નાખો

en: crashed
gu: ભાંગી પડેલ

en: create a bridge device and attach an existing network device to it
gu: બ્રિજ ઉપકરણને બનાવો અને તેમાં હાલનાં નેટવર્ક ઉપકરણ સાથે જોડાવો

en: create a device defined by an XML file on the node
gu: નોડ પર XML ફાઇલ દ્દારા વ્યાખ્યાયિત થયેલ ઉપકરણને બનાવો

en: create a domain from an XML file
gu: XML ફાઈલમાંથી ડોમેઈન બનાવો

en: create a network from an XML file
gu: XML ફાઈલમાંથી નેટવર્ક બનાવો

en: create a pool from a set of args
gu: દલીલોનાં સમૂહ માંથી pool ને બનાવો

en: create a pool from an XML file
gu: XML ફાઈલમાંથી pool બનાવો

en: create a snapshot of current interfaces settings, which can be later committed (iface-commit) or restored (iface-rollback)
gu: વર્તમાન ઇન્ટરફેસ સુયોજનોનાં સ્નેપશોટને બનાવો, કે જે પછીથી મોકલી (iface-commit) અથવા પુન:સંગ્રહી (iface-rollback) શકાય છે

en: create a vol from an XML file
gu: XML ફાઈલમાંથી vol બનાવો

en: create a vol, using another volume as input
gu: વોલ્યુમને બનાવો, ઇનપુટ તરીકે બીજા વોલ્યુમની મદદથી

en: create a volume from a set of args
gu: દલીલોનાં સમૂહ માંથી વોલ્યુમને ઉત્પન્ન કરો

en: creating snapshot
gu: સ્નેપશોટને બનાવી રહ્યા છે

en: creation of non-raw file images is not supported without qemu-img.
gu: non-raw ફાઇલ ઇમેજોને બનાવવાનું qemu-img વગર આધારભૂત નથી.

en: creation of pid file requires daemonized command
gu: pid ફાઇલનાં નિર્માણને daemonized આદેશની જરૂરિયાત છે

en: curl_easy_getinfo(CURLINFO_REDIRECT_URL) returned an error: %1$s (%2$d) : %3$s
gu: curl_easy_getinfo(CURLINFO_REDIRECT_URL) એ ભૂલ પરત કરી: %1$s (%2$d) : %3$s

en: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) returned a negative response code
gu: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) એ નકારાત્મક જવાબ કોડને પરત કર્યો

en: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) returned an error: %1$s (%2$d) : %3$s
gu: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) એ ભૂલ પરત કરી: %1$s (%2$d) : %3$s

en: curl_easy_perform() returned an error: %1$s (%2$d) : %3$s
gu: curl_easy_perform() એ ભૂલ પરત કરી: %1$s (%2$d) : %3$s

en: current
gu: વર્તમાન

en: current bridge device name
gu: હાલનું બ્રિજ ઉપકરણ નામ

en: current vcpu count must equal maximum
gu: હાલની vcpu ગણતરી મહત્તમ જેટલી હોવી જ જોઇએ

en: current vcpus must be equal to maxvcpus
gu: વર્તમાન vcpus એ maxvcpus નાં જેટલુ જ હોવુ જોઇએ

en: daemonized command cannot set working directory %1$s
gu: daemonized આદેશ કામ કરી રહેલ ડિરેક્ટરી %1$s ને સુયોજિત કરી શકતુ નથી

en: daemonized command cannot use virCommandRunAsync
gu: daemonized આદેશ virCommandRunAsync ને વાપરી શકતુ નથી

en: dangling \
gu: લટકેલ \

en: data sinks cannot be used for non-blocking streams
gu: માહિતી સીંકો બિન-બ્લોકીંગ સ્ટ્રીમો માટે વાપરી શકાતુ નથી

en: data sources cannot be used for non-blocking streams
gu: માહિતી સ્ત્રોતો બિન-બ્લોકીંગ સ્ટ્રીમો માટે વાપરી શકાતુ નથી

en: default
gu: મૂળભૂત

en: define (but don't start) a domain from an XML file
gu: XML ફાઈલમાંથી ડોમેઈન વ્યાખ્યાયિત (પરંતુ શરૂ કરો નહિં) કરો

en: define a pool from a set of args
gu: દલીલોનાં સમૂહ માંથી pool ને વ્યાખ્યાયિત કરો

en: define or modify a secret from an XML file
gu: XML ફાઇલ માંથી ખાનગીપણાને બદલો અથવા વ્યાખ્યાયિત કરો

en: define or update a network filter from an XML file
gu: XML ફાઈલમાંથી નેટવર્ક ફિલ્ટર વ્યાખ્યાયિત કરો અથવા સુધારો

en: definition for snapshot %1$s must use uuid %2$s
gu: સ્નેપશોટ %1$s માટે વ્યાખ્યાને uuid %2$s વાપરવુ જ જોઇએ

en: degraded
gu: બદનામ

en: delete a pool
gu: pool ને કાઢી નાંખો

en: delete a vol
gu: vol ને કાઢી નાંખો

en: delete children but not snapshot
gu: બાળને કાઢી નાંખો પરંતુ સ્નેપશોટ નથી

en: delete current snapshot
gu: હાલનો સ્નેપશોટ કાઢો

en: delete files that were successfully committed
gu: ફાઇલોને કાઢો કે જે સફળતાપૂર્વક સોંપેલ હતી

en: delete only libvirt metadata, leaving snapshot contents behind
gu: ફક્ત libvirt મેટાડેટા કાઢો, સ્નેપશોટ સમાવિષ્ટને પાછળ છોડી રહ્યા છે

en: delete snapshot and all children
gu: સ્નેપશોટ અને બધા બાળને કાઢી નાંખો

en: description of snapshot
gu: સ્નેપશોટનું વર્ણન

en: destroy (stop) a device on the node
gu: નોડ પર ઉપકરણનો નાશ (બંધ) કરો

en: destroy (stop) a domain
gu: ડોમેઈનનો નાશ (બંધ) કરો

en: destroy (stop) a network
gu: નેટવર્કનો નાશ (બંધ) કરો

en: destroy (stop) a pool
gu: પુલનો નાશ (બંધ) કરો

en: destroy a physical host interface (disable it / "if-down")
gu: ભૌતિક યજમાન ઇન્ટરફેસનો નાશ કરો (તેને / "if-down" નિષ્ક્રિય કરો)

en: destroyed
gu: નાશ કરાયેલ

en: detach device from an XML file
gu: XML ફાઈલમાંથી ઉપકરણ છોડો

en: detach disk device
gu: ડિસ્ક ઉપકરણ છોડો

en: detach network interface
gu: નેટવર્ક ઈન્ટરફેસ છોડો

en: detach node device from its device driver
gu: તેની ઉપકરણ ડ્રાઇવરમાંથી નોડ ઉપકરણને અલગ કરો

en: detaching serial console is not supported
gu: શ્રેણી કન્સોલને અલગ કરવાનું આધારભૂત નથી

en: detailed domain vcpu information
gu: વિગત થયેલ ડોમેઇન vcpu જાણકારી

en: dev->id buffer overflow: %1$d %2$d
gu: dev->id બફર ઓવરફ્લો: %1$d %2$d

en: dev->id buffer overflow: %1$s %2$s
gu: dev->id બફર ઓવરફ્લો: %1$s %2$s

en: dev->name buffer overflow: %1$.3d:%2$.3d
gu: dev->નામ બફર ઓવરફ્લો: %1$.3d:%2$.3d

en: device %1$s iommu_group symlink %2$s has invalid group number %3$s
gu: ઉપકરણ %1$s iommu_group સીમલીંક %2$s પાસે અયોગ્ય જૂથ નંબર %3$s છે

en: device %1$s is not a PCI device
gu: ઉપકરણ %1$s એ PCI ઉપકરણ નથી

en: device alias not found: cannot set link state to down
gu: ઉપકરણ ઉપસર્ગ મળ્યુ નથી: નીચુ કરવા માટે કડીને સુયોજિત કરી શકાતી નથી

en: device cannot be detached: device is busy
gu: ઉપકરણને અલગ કરી શકાતુ નથી: ઉપકરણ વ્યસ્ત છે

en: device is already in the domain configuration
gu: ઉપકરણ ડોમેઇન રૂપરેખાંકનમાં પહેલેથી જ છે

en: device key
gu: ઉપકરણ કી

en: device name or wwn pair in 'wwnn,wwpn' format
gu: 'wwnn,wwpn' બંધારણમાં ઉપકરણ નામ અથવા wwn જોડી

en: device not present in domain configuration
gu: ડોમેઇન રૂપરેખાંકનમાં ઉપકરણ હાજર નથી

en: device path '%1$s' doesn't exist
gu: ઉપકરણ પાથ '%1$s' અસ્તિત્વ ધરાવતુ નથી

en: device type '%1$s' cannot be attached
gu: ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s' એ જોડી શકાતુ નથી

en: device type '%1$s' cannot be detached
gu: ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s' અલગ કરી શકાતુ નથી

en: device type '%1$s' cannot be updated
gu: ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s' ને સુધારી શકાતુ નથી

en: device type '%1$s' cannot hot unplugged
gu: ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s' એ હોટપ્લગ કરી શકાતુ નથી

en: devices cgroup isn't mounted
gu: ઉપકરણ cgroup માઉન્ટ થયેલ નથી

en: dhcp ranges cannot be modified, only added or deleted
gu: dhcp સીમાઓને બદલી શકાતુ નથી, ફક્ત ઉમેરાય અથવા કાઢી નંખાય છે

en: dir
gu: ડિરેક્ટરી

en: direct migration
gu: સીધુ સ્થળાંતર

en: direct setting of the vlan tag is not allowed for hostdev devices using %1$s mode
gu: vlan ટૅગનું સીધુ સુયોજન %1$s ની મદદથી hostdev ઉપકરણો માટે પરવાનગી મળેલ નથી

en: directory to switch to (default: home or else root)
gu: માં ખસેડવા માટે ડિરેક્ટરી (મૂળભૂત: ઘર અથવા રુટ)

en: disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: disable autostarting
gu: આપોઆપ શરૂ કરવાનું નિષ્ક્રિય કરો

en: discover potential storage pool sources
gu: શક્તિશાળી સંગ્રહ પુલ સ્ત્રોતોને શોધો

en: disk %1$s has no source file to be committed
gu: સોંપણી કરવા માટે ડિસ્ક %1$s પાસે સ્ત્રોત નથી

en: disk %1$s not found
gu: ડિસ્ક %1$s શોધાયુ નથી

en: disk '%1$s' already in active block job
gu: સક્રિય બ્લોક જૉબમાં ડિસ્ક '%1$s' પહેલેથી છે

en: disk '%1$s' must use snapshot mode '%2$s'
gu: ડિસ્ક '%1$s' ને સ્નેપશોટ સ્થિતિ '%2$s' ને વાપરવી જ જોઇએ

en: disk '%1$s' specified twice
gu: ડિસ્ક '%1$s' બે વાર સ્પષ્ટ થયેલ છે

en: disk bus '%1$s' cannot be hot unplugged.
gu: ડિસ્ક બસ '%1$s' ને હોટપલ્ગ કરી શકાતુ નથી.

en: disk bus '%1$s' cannot be hotplugged.
gu: ડિસ્ક બસ '%1$s' ને હોટપલ્ગ કરી શકાતુ નથી.

en: disk bus '%1$s' cannot be updated.
gu: ડિસ્ક બસ '%1$s' ને સુધારી શકાતુ નથી.

en: disk device type '%1$s' cannot be detached
gu: ડિસ્ક ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s' એ જોડી શકાતુ નથી

en: disk device type '%1$s' cannot be hotplugged
gu: ડિસ્ક ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s' એ હોટપ્લગ કરી શકાતુ નથી

en: disk device='lun' is not supported for bus='%1$s'
gu: ડિસ્ક ઉપકરણ='lun' એ બસ='%1$s' માટે આધારભૂત નથી

en: disk device='lun' is not supported for protocol='%1$s'
gu: ડિસ્ક ઉપકરણ='lun' એ પ્રોટોકોલ='%1$s' માટે આધારભૂત નથી

en: disk device='lun' is not supported for usb bus
gu: ડિસ્ક ઉપકરણ='lun' એ usb બસ માટે આધારભૂત નથી

en: disk device='lun' is only valid for block type disk source
gu: ડિસ્ક ઉપકરણ='lun' એ ફક્ત બ્લોક પ્રકાર ડિસ્ક સ્ત્રોત માટે યોગ્ય છે

en: disk driver %1$s is not supported
gu: ડિસ્ક ડ્રાઇવર %1$s આધારભૂત નથી

en: disk event_idx mode supported only for virtio bus
gu: ડિસ્ક event_idx સ્થિતિ ફક્ત virtio બસ માટે આધારભૂત છે

en: disk format %1$s is not supported
gu: ડિસ્ક બંધારણ %1$s આધારભૂત નથી

en: disk ioeventfd mode supported only for virtio bus
gu: ડિસ્ક ioeventfd સ્થિતિ ફક્ત virtio બસ માટે આધારભૂત છે

en: disk migration was active, but 'remaining' data was missing
gu: સ્થળાંતર સક્રિય હતુ, પરંતુ 'બાકી રહેતી' માહિતી ગેરહાજર હતી

en: disk migration was active, but 'total' data was missing
gu: સ્થળાંતર સક્રિય હતુ, પરંતુ  'કુલ' માહિતી ગેરહાજર હતી

en: disk migration was active, but 'transferred' data was missing
gu: સ્થળાંતર સક્રિય હતુ, પરંતુ 'સ્થળાંતર થયેલ' માહિતી ગેરહાજર હતી

en: disk product is not printable string
gu: ડિસ્ક પ્રોડક્ટ છાપી શકાય તેવી શબ્દમાળા નથી

en: disk snapshots not supported yet
gu: ડિસ્ક સ્નેપશોટ હજુ આધારભૂત નથી

en: disk source mode is only valid when storage pool is of iscsi type
gu: ડિસ્ક સ્ત્રોત સ્થિતિ ફક્ત યોગ્ય છે જ્યારે સંગ્રહ પુલ iscsi પ્રકાર હોય

en: disk source path is missing
gu: ડિસ્ક સ્ત્રોત પાથ ગુમ થયેલ છે

en: disk vendor is not printable string
gu: ડિસ્ક વેન્ડર છાપી શકાય તેવી શબ્દમાળા નથી

en: disk-only flag for snapshot %1$s requires disk-snapshot state
gu: સ્નેપશોટ %1$s માટે ફક્ત ડિસ્ક ફ્લેગને ડિસ્ક-સ્નેપશોટ સ્થિતિની જરૂરિયાત છે

en: disk-only snapshots require at least one disk to be selected for snapshot
gu: ફક્ત ડિસ્ક સ્નેપશોટને સ્નેપશોટ માટે પસંદ કરવા માટે ઓછામાં ઓછી એક ડિસ્કની જરૂરિયાત છે

en: display
gu: દર્શાવ

en: display available free memory for the NUMA cell.
gu: NUMA સેલ માટે ઉપલબ્ધ મુક્ત મેમરી દર્શાવો.

en: display extended details for pools
gu: પુલની વિસ્તરેલ વિગતો દર્શાવો

en: display extended details for volumes
gu: વોલ્યુમો માટે વિસ્તરેલ વિગતોને દર્શાવો

en: display the progress of dump
gu: ડમ્પની પ્રગતિને દર્શાવો

en: display the progress of migration
gu: સ્થળાંતરની પ્રગતિને દર્શાવો

en: display the progress of save
gu: સંગ્રહની પ્રગતિને દર્શાવો

en: do not enable STP for this bridge
gu: આ બ્રિજ માટે STP ને સક્રિય કરો નહિં

en: do not restart the domain on the destination host
gu: લક્ષ્ય યજમાન પર ડોમેઇનને પુન:શરી કરાતુ નથી

en: domain %1$s exists already
gu: ડોમેઈન %1$s પહેલાથી જ હાજર છે

en: domain %1$s has no snapshots with name %2$s
gu: ડોમેઇન %1$s પાસે નામ %2$s સાથે સ્નેપશોટ નથી

en: domain %1$s is already running
gu: ડોમેઈન %1$s પહેલેથી જ ચાલી રહ્યું છે

en: domain '%1$s' already exists with uuid %2$s
gu: uuid %1$s સાથે ડોમેઇન '%2$s' પહેલાથી જ અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: domain '%1$s' coredump: failed to open %2$s
gu: ડોમેઇન '%1$s' coredump: %2$s ને ખોલવામાં નિષ્ફળ

en: domain '%1$s' coredump: failed to write header to %2$s
gu: ડોમેઇન '%1$s' coredump: %2$s માટે હેડર લખવાનું નિષ્ફળ

en: domain '%1$s' coredump: write failed: %2$s
gu: ડોમેઇન '%1$s' coredump: લખવામાં નિષ્ફળ: %2$s

en: domain '%1$s' has no current snapshot
gu: ડોમેઇન '%1$s' પાસે વર્તમાન સ્નેપશોટ નથી

en: domain '%1$s' is already defined with uuid %2$s
gu: uuid %1$s સાથે ડોમેઇન '%2$s' પહેલાથી જ વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: domain '%1$s' is not being migrated
gu: ડોમેઇન '%1$s' નું સ્થળાંતર કરાતુ નથી

en: domain '%1$s' is not processing incoming migration
gu: ડોમેઇન '%1$s' આવતા સ્થળાંતરની પ્રક્રિયા કરતુ નથી

en: domain '%1$s' not paused
gu: ડોમેઇન '%1$s' એ અટકેલ છે

en: domain '%1$s' not running
gu: ડોમેઈન '%1$s' ચાલી રહ્યું નથી

en: domain block device size information
gu: ડોમેઇન બ્લોક ઉપકરણ માપ જાણકારી

en: domain control interface state
gu: ડોમેઇન નિયંત્રણ ઇન્ટરફેસ પરિસ્થિતિ

en: domain display connection URI
gu: ડોમેઇન દર્શાવ જોડાણ URI

en: domain event %1$d not registered
gu: ડોમેઇન ઘટક %1$d રજીસ્ટર થયેલ નથી

en: domain has no snapshots
gu: ડોમેઇન પાસે સ્નેપશોટ નથી

en: domain id or name
gu: ડોમેઈન id અથવા નામ

en: domain id or uuid
gu: ડોમેઈન id અથવા uuid

en: domain information
gu: ડોમેઈન જાણકારી

en: domain information in XML
gu: XML માં ડોમેઈન જાણકારી

en: domain is already running
gu: ડોમેઈન પહેલાથી જ ચાલી રહ્યું છે

en: domain is marked for auto destroy
gu: ડોમેઇન આપોઆપ નાશ કરવા માટે ચિહ્નિત થયેલ છે

en: domain is no longer running
gu: ડોમેઈન લાંબો સમય ચાલી રહ્યુ નથી

en: domain is not in running state
gu: ડોમેઈન ચાલી રહેલ સ્થિતિમાં ડોમેઇન નથી

en: domain is not in shutoff state
gu: ડોમેઇન એ બંધ કરવાની સ્થિતીમાં નથી

en: domain is not in suspend state
gu: ડોમેઇન લટકેલ સ્થિતિમાં નથી

en: domain is not running
gu: ડોમેઈન ચાલી રહ્યું નથી

en: domain is not transient
gu: ડોમેઈન અસ્થાયી છે

en: domain is pmsuspended
gu: ડોમેઇન pmsuspended છે

en: domain is transient
gu: ડોમેઈન અસ્થાયી છે

en: domain job information
gu: ડોમેઈન જોબ જાણકારી

en: domain name or uuid
gu: ડોમેઈન નામ અથવા uuid

en: domain name, id or uuid
gu: ડોમેઈન નામ, id અથવા uuid

en: domain snapshot XML
gu: ડોમેઈન સ્નેપશોટ XML

en: domain state
gu: ડોમેઈન પરિસ્થિતિ

en: domain type
gu: ડોમેઈન પ્રકાર

en: domain vcpu counts
gu: ડોમેઈન vcpu ગણતરી

en: domainMigratePrepare did not set uri
gu: domainMigratePrepare એ uri ને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: domainMigratePrepare2 did not set uri
gu: domainMigratePrepare2 એ uri ને સુયોજિત કરતુ નથી

en: domainMigratePrepare3 did not set uri
gu: domainMigratePrepare3 એ uri ને સુયોજિત કરતુ નથી

en: don't know how to remove a %1$s device
gu: જાણતા નથી કેવી રીતે %1$s ઉપકરણને દૂર કરવુ

en: don't start the bridge immediately
gu: તરત બ્રિજ શરૂ કરો નહિં

en: done
gu: પૂર્ણ થયું

en: download volume contents to a file
gu: ફાઇલમાં વોલ્યુમ સમાવિષ્ટોને ડાઉનલોડ કરો

en: driver of disk device
gu: ડિસ્ક ઉપકરણનું ડ્રાઈવર

en: driver serial '%1$s' contains unsafe characters
gu: ડ્રાઇવર શ્રેણી '%1$s' એ અસલામત અક્ષરો સમાવે છે

en: dump domain's memory only
gu: ફક્ત ડોમેઇનની મેમરી ડમ્પ કરો

en: dump the core of a domain to a file for analysis
gu: ડોમેઈનના મૂળનું ફાઈલમાં વિશ્લેષણ માટે ડમ્પ કરો

en: dumping
gu: ડમ્પીંગ

en: dup2(stderr) failed
gu: dup2(stderr) નિષ્ફળ

en: dup2(stdin) failed
gu: dup2(stdin) નિષ્ફળ

en: dup2(stdout) failed
gu: dup2(stdout) નિષ્ફળ

en: duplicate native vlan setting
gu: નકલી મૂળ vlan સુયોજન

en: duration in seconds
gu: સેકંડમાં સમયગાળો

en: dynamic label type must use resource relabeling
gu: ડાયનેમિક લેબલ પ્રકાર એ સ્ત્રોત પુન:લેબલ કરવાનું વાપરવુ જ જોઇએ

en: edit XML configuration for a domain
gu: ડોમેઇન માટે XML રૂપરેખાંકનમાં ફેરફાર કરો

en: edit XML configuration for a network
gu: નેટવર્ક માટે XML રૂપરેખાંકનમાં ફેરફાર કરો

en: edit XML configuration for a network filter
gu: નેટવર્ક ફિલ્ટર માટે XML રૂપરેખાંકનમાં ફેરફાર કરો

en: edit XML configuration for a physical host interface
gu: ભૌતિક યજમાન ઇન્ટરફેસ માટે XML રૂપરેખાંકનમાં ફેરફાર કરો

en: edit XML configuration for a storage pool
gu: સંગ્રહ પુલ માટે XML રૂપરેખાંકનમાં ફેરફાર કરો

en: edit XML for a domain's saved state file
gu: ડોમેઇનની સંગ્રહ થયેલ સ્થિતિ ફાઇલ માટે XML માં ફેરફાર કરો

en: edit XML for a snapshot
gu: સ્નેપશોટ માટે XML માં ફેરફાર કરો

en: element 'name' is mandatory for RBD pool
gu: ઘટક 'નામ' એ RBD પુલ માટે ફરજિયાત છે

en: empty path
gu: ખાલી પાથ

en: emulator:
gu: એમ્યુલેટર:

en: enable
gu: સક્રિય

en: encountered an error on interface %1$s index %2$d
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s અનુક્રમણિકા %2$d પર ભૂલ શોધાઇ

en: entry was missing 'device'
gu: નોંધણી ગુમ થયેલ 'ઉપકરણ' હતુ

en: entry was missing 'len'
gu: નોંધણી એ ગુમ થયેલ 'len' હતુ

en: entry was missing 'offset'
gu: નોંધણી ગુમ થયેલ 'ઓફસેટ' હતો

en: entry was missing 'speed'
gu: નોંધણી ગુમ થયેલ 'ઝડપ' હતી

en: entry was missing 'type'
gu: નોંધણી ગુમ થયેલ 'પ્રકાર' હતુ

en: enumerate devices on this host
gu: આ યજમાન પર ઉપકરણોને ગણો

en: error
gu: ભૂલ

en: error %1$d during port-profile setlink on interface %2$s (%3$d)
gu: ભૂલ %1$d ઇન્ટરફેસ %2$s (%3$d) પર પોર્ટ-પ્રોફાઇલ દરમ્યાન

en: error calling aa_change_profile()
gu: aa_change_profile() કોલ કરતી વખતે ભૂલ

en: error calling security_getenforce()
gu: security_getenforce() કોલ કરતી વખતે ભૂલ

en: error copying UUID
gu: UUID ની નકલ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: error copying profile name
gu: રૂપરેખા નામને નકલ કરતી વખતે ભૂલ

en: error count:
gu: ભૂલ ગણતરી:

en: error dumping %1$s (%2$d) interface
gu: %1$s (%2$d) ઇન્ટરફેસને ડમ્પ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: error during virtual port configuration of ifindex %1$d
gu: ifindex %1$d નાં વર્ચ્યુઅલ પોર્ટ રૂપરેખાંકન દરમ્યાન ભૂલ

en: error from service
gu: સેવામાંથી ભૂલ

en: error from service: %1$s
gu: સેવામાંથી ભૂલ: %1$s

en: error in poll call
gu: પૉલ કોલમાં ભૂલ

en: error parsing IFLA_PORT_SELF part
gu: IFLA_PORT_SELF ભાગનુ પદચ્છેદન કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: error parsing IFLA_VF_INFO
gu: IFLA_VF_INFO પદચ્છેદન કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: error parsing IFLA_VF_PORT part
gu: IFLA_VF_PORT ભાગનું પદચ્છેદન કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: error parsing pid of lldpad
gu: lldpad નું pid નું પદચ્છેદન કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: error receiving signal from container
gu: પાત્રમાંથી સંકેતને પ્રાપ્ત કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: error sending continue signal to daemon
gu: ડિમનમાં સંકેતને નિરંતર મોકલતી વખતે ભૂલ

en: error while iterating over IFLA_VF_PORTS part
gu: જ્યારે IFLA_VF_PORTS ભાગ પર ભારપૂર્વક કહી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: error while resuming the domain
gu: ભૂલ જ્યારે ડોમેઇનને પાછુ લાવી રહ્યા હોય

en: error while suspending the domain
gu: જ્યારે ડોમેઇનને લટકાવી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: error:
gu: ભૂલ:

en: escape for XML use
gu: XML વપરાશ માટે છટકો

en: escape for shell use
gu: શેલ વપરાશ માટે છટકો

en: event callback already tracked
gu: ઘટનો કોલબેક પહેલેથી જ ટ્રેક થયેલ છે

en: event from unexpected fd %1$d!=%2$d / watch %3$d!=%4$d
gu: અનિચ્છનીય fd %1$d!=%2$d / watch %3$d!=%4$d માંથી ઘટના

en: event wakeup
gu: ઘટના ઝગાડો

en: eventID in %1$s must be less than %2$d
gu: %1$s માં eventID એ %2$d કરતા ઓછુ હોવુ જ જોઇએ

en: execute command without timeout
gu: સમયસમાપ્તિ વગર આદેશને ચલાવો

en: execute command without waiting for timeout
gu: સમયસમાપ્તિ માટે રાહ જોયા વગર આદેશ ચલાવો

en: existing interface name
gu: હાલનું ઇન્ટરફેસ નામ

en: exit status %1$d
gu: પરિસ્થિતિ %1$d માંથી બહાર નીકળો

en: expected syntax: --%1$s <%2$s>
gu: ઈચ્છિત વાક્યરચના: --%1$s <%2$s>

en: expected unicast mac address, found multicast '%1$s'
gu: ઇચ્છિત યુનિકાસ્ટ mac સરનામું, મલ્ટીકાસ્ટ '%1$s' મળ્યુ

en: expected unicast mac address, found multicast '%1$s' in network '%2$s'
gu: ઇચ્છિત યુનિકાસ્ટ મેક સરનામું, નેટવર્ક '%1$s' માં મલ્ટીકાસ્ટ '%2$s' મળ્યુ

en: expecting %1$zu consoles, but got %2$zu tty file handlers
gu: %1$zu કન્સોલની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે, પરંતુ %2$zu tty ફાઇલ સંચાલક મળ્યુ

en: expecting %1$zu veths, but got %2$zu
gu: %1$zu veths ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે, પરંતુ %2$zu મળ્યુ

en: expecting a name
gu: નામ ઈચ્છિત છે

en: expecting a separator
gu: વિભાજક ઈચ્છિત છે

en: expecting a separator in list
gu: યાદીમાં વિભાજકની ઈચ્છા રાખી રહ્યા છીએ

en: expecting a value
gu: કિંમતની ઈચ્છા રાખી રહ્યા છીએ

en: expecting absolute path: %1$s
gu: ચોક્કસ પાથની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે: %1$s

en: expecting an assignment
gu: સોંપણી ઈચ્છિત છે

en: expecting an ide:00.00.00 address.
gu: ide:00.00.00 સરનામાંની ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે.

en: extended partition already exists
gu: એક્સટેન્ડેડ પાર્ટીશન પહેલેથી અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: external
gu: બાહ્ય

en: external destination file for disk %1$s already exists and is not a block device: %2$s
gu: ડિસ્ક %1$s માટે બહારની લક્ષ્ય ફાઇલ પહેલેથી અસ્તિત્વ ધરાવે છે અને તે બ્લોક ઉપકરણ નથી: %2$s

en: external memory snapshots require a filename
gu: બહારની મેમરી સ્નેપશોટને ફાઇલનામની જરૂર છે

en: external snapshot file for disk %1$s already exists and is not a block device: %2$s
gu: ડિસ્ક %1$s માટે બહારની સ્નેપશોટ ફાઇલ પહેલેથી જ અસ્તિત્વ ધરાવે છે અને તે બ્લોક ઉપકરણ નથી:  %2$s

en: external snapshot format for disk %1$s is unsupported: %2$s
gu: ડિસ્ક %1$s માટે બહારનાં સ્નેપશોટ બંધારણ આધારભૂત છે: %2$s

en: extra %1$s unsupported in <virtualport type='%2$s'>
gu: <virtualport type='%1$s'> માં બિનઆધારભૂત વધારાનું %2$s

en: f - force, try to redefine again
gu: f - force, ફરી વ્યાખ્યાયિત કરવાનો પ્રયત્ન કરો

en: failed
gu: નિષ્ફળ

en: failed Xen syscall %1$s
gu: Xen syscall %1$s નિષ્ફળ

en: failed reading from file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' માંથી વાંચવા માટે નિષ્ફળ

en: failed to add new filter rules to '%1$s' - attempting to restore old rules
gu: '%1$s' માં નવાં ફિલ્ટર નિયમોને ઉમેરવામાં નિષ્ફળતા - જૂનાં નિયમોને પુન:સંગ્રહ કરવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે

en: failed to apply capabilities: %1$d
gu: ક્ષમતાઓ લાગુ કરવામાં નિષ્ફળ: %1$d

en: failed to authenticate using SSH agent: %1$s
gu: SSH ઍજન્ટની મદદથી સત્તાધિકરણ કરવાનું નિષ્ફળ: %1$s

en: failed to begin transaction: %1$s%2$s%3$s
gu: પરિવહન શરૂ કરવામાં નિષ્ફળતા: %1$s%2$s%3$s

en: failed to calculate ssh host key hash
gu: ssh યજમાન કી હૅશની ગણતરી કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to close file
gu: ફાઇલને બંધ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to close or write to profile
gu: રૂપરેખામાં લખવાનુ અથવા બંધ કરવાનુ નિષ્ફળ

en: failed to collect snapshot list
gu: સ્નેપશોટની યાદીને સંગ્રહવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to commit transaction: %1$s%2$s%3$s
gu: ટ્રાન્ઝેક્શનને મોકલવામાં નિષ્ફળતા: %1$s%2$s%3$s

en: failed to connect to monitor socket
gu: મોનિટર સોકેટને જોડાવાનું નિષ્ફળ

en: failed to connect to the RADOS monitor on: %1$s
gu: %1$s માટે મોનિટરને જોડવાનું નિષ્ફળ

en: failed to connect to the hypervisor
gu: હાયપરવિઝરમાં જોડાવામાં નિષ્ફળ

en: failed to convert the XML node tree
gu: XML નોડ ટ્રીને રૂપાંતર કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to create %1$s
gu: %1$s ને બનાવવાનું નિષ્ફળ

en: failed to create (start) interface %1$s: %2$s%3$s%4$s
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s બનાવવામાં (શરૂઆત) કરવામાં નિષ્ફળતા: %2$s%3$s%4$s

en: failed to create a new XML namespace
gu: નવુ XML નામજગ્યાને બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to create directory '%1$s'
gu: '%1$s' ડિરેક્ટરી બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to create include file
gu: ફાઇલને સમાવેશ કરવાનું બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to create logfile %1$s
gu: લોગ ફાઈલ %1$s બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to create profile
gu: રૂપરેખાને બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to create socket
gu: સોકેટને બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to create socket needed for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે જરૂરી સોકેટને બનાવવાનું નિષ્ફળ

en: failed to create the RADOS cluster
gu: RADOS ક્લસ્ટરને બનાવવાનું નિષ્ફળ

en: failed to create the RBD IoCTX. Does the pool '%1$s' exist?
gu: RBD IoCTX ને બનાવવામાં નિષ્ફળતા. શું પુલ '%1$s' અસ્તિત્વ ધરાવે છે?

en: failed to create udev context
gu: udev સંદર્ભને બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to create volume '%1$s/%2$s'
gu: વોલ્યુમ '%1$s/%2$s' ને બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to decode SASL data: %1$d (%2$s)
gu: SASL માહિતીને ડિકોડ કરવાનું નિષ્ફળ: %1$d (%2$s)

en: failed to destroy (stop) interface %1$s: %2$s%3$s%4$s
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s નો નાશ (બંધ) કરવામાં નિષ્ફળતા: %2$s%3$s%4$s

en: failed to enable IP forwarding
gu: IP આગળ ધપાવવાનું સક્રિય કરવા માટે નિષ્ફળ

en: failed to enable mac filter in '%1$s'
gu: '%1$s' માં mac ફિલ્ટરને સક્રિય કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to encode SASL data: %1$d (%2$s)
gu: SASL માહિતીને એનકોડ કરવાનું નિષ્ફળ: %1$d (%2$s)

en: failed to execute command '%1$s': %2$s
gu: આદેશ '%1$s' ને ચલાવવામાં નિષ્ફળતા: %2$s

en: failed to find the VID for the VLAN device '%1$s'
gu: VLAN ઉપકરણ '%1$s' માટે VID ને શોધવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to finish job for disk %1$s
gu: ડિસ્ક %1$s માટે જૉબને સમાપ્ત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to generate XML
gu: XML ઉત્પન્ન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to generate uuid
gu: uuid ઉત્પન્ન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to get CPU model names
gu: CPU મોડલ નામોને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to get URI
gu: URI મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get capabilities
gu: ક્ષમતાઓ મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get domain '%1$s'
gu: ડોમેઈન '%1$s' મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get domain UUID
gu: ડોમેઈન UUID મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get domain xml
gu: ડોમેઈન xml મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get free memory for NUMA node number: %1$lu
gu: NUMA નોડ નંબર માટે મક્ત મેમરીને મેળવવામાં નિષ્ફળતા: %1$lu

en: failed to get hostname
gu: યજમાનનામ મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get hypervisor type
gu: હાયપરવિઝર મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get interface '%1$s'
gu: ઇન્ટરફેસ '%1$s' મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get list of %1$s interfaces on host
gu: યજમાન પર %1$s ઇન્ટરફેસોની યાદીને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to get network '%1$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get network UUID
gu: નેટવર્ક UUID મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get node information
gu: નોડ જાણકારી મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get number of %1$s interfaces on host
gu: યજમાન પર %1$s ઇન્ટરફેસોની સંખ્યાને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to get number of host interfaces: %1$s%2$s%3$s
gu: યજમાન ઇન્ટરફેસોની સંખ્યાને મેળવવામાં નિષ્ફળતા: %1$s%2$s%3$s

en: failed to get nwfilter '%1$s'
gu: nwfilter '%1$s' મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get parent pool
gu: પિતૃ પુલ ને મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get pool '%1$s'
gu: pool '%1$s' મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get pool UUID
gu: pool UUID મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get secret '%1$s'
gu: ગુપ્ત '%1$s' ને મેળવવાનું નિષ્ફળ

en: failed to get source from sourceList
gu: સ્ત્રોત યાદીમાંથી સ્ત્રોતને મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get status of interface %1$s: %2$s%3$s%4$s
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s ની પરિસ્થિતિને મેળવવામાં નિષ્ફળતા: %2$s%3$s%4$s

en: failed to get sysinfo
gu: sysinfo ને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to get the daemon version
gu: ડિમન આવૃત્તિ મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get the hypervisor version
gu: હાયપરવિઝર આવૃત્તિ મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get the library version
gu: લાઈબ્રેરી આવૃત્તિ મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get vol '%1$s'
gu: vol '%1$s' મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to get vol '%1$s', specifying --%2$s might help
gu: vol '%1$s' ને લાવવામાં નિષ્ફળતા, --%2$s સ્પષ્ટ કરવાથી મદદ મળી શકે છે

en: failed to initialize RADOS
gu: RADOS શરૂ કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to initialize SASL library: %1$d (%2$s)
gu: SASL લાઇબ્રરિ ની શરૂઆત કરવામાં નિષ્ફળ: %1$d (%2$s)

en: failed to initialize netcf
gu: netcf ને પ્રારંભ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to list host interfaces: %1$s%2$s%3$s
gu: યજમાન ઇન્ટરફેસની યાદી કરવામાં નિષ્ફળતા: %1$s%2$s%3$s

en: failed to lookup interface with MAC address '%1$s'
gu: MAC સરનામાં '%1$s' સાથે ઇન્ટરફેસને જોવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to mark network %1$s as autostarted
gu: નેટવર્ક %1$s ને આપોઆપ શરૂથયેલ તરીકે ચિહ્નિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to mark pool %1$s as autostarted
gu: Pool %1$s ને આપોઆપ શરૂથયેલ તરીકે ચિહ્નિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to move file to %1$s
gu: %1$s માં ફાઇલને ખસેડવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to open file
gu: ફાઈલ ખોલવામાં નિષ્ફળ

en: failed to open logfile %1$s
gu: logfile %1$s ને ખોલવાનું નિષ્ફળ

en: failed to open ssh channel: %1$s
gu: ssh ચેનલને ખોલવામાં નિષ્ફળતા: %1$s

en: failed to open the RBD image '%1$s'
gu: RBD ઇમેજ '%1$s' ને ખોલવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to open the log file. check the log file path
gu: લોગ ફાઈલ ખોલવામાં નિષ્ફળ. લોગ ફાઈલ પાથ ચકાસો

en: failed to parse %1$s
gu: %1$s નું પદચ્છેદન કરતી વખતે નિષ્ફળ

en: failed to parse %1$sversion
gu: %1$sversion નું પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to parse configuration file
gu: રૂપરેખાંકન ફાઈલનું પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to parse configuration file %1$s
gu: રૂપરેખાંકન ફાઈલ %1$s નું પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to parse qemu capabilities flags
gu: qemu ક્ષમતા ફ્લેગનું પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to parse qemu device list
gu: qemu ઉપકરણ યાદીનું પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to pivot job for disk %1$s
gu: ડિસ્ક %1$s માટે પિવોટ જોબ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to preserve fd %1$d
gu: fd %1$d ને સાચવવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to query job for disk %1$s
gu: ડિસ્ક %1$s માટે જૉબને ક્વેરી કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to re-init netcf
gu: netcf ને પુન:પ્રારંભ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to read AppArmor template
gu: AppArmor ટૅમ્પલેટને વાંચવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to read XML
gu: XML વાંચવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to read configuration file
gu: રૂપરેખાંકન ફાઈલ વાંચવામાં નિષ્ફળ

en: failed to read configuration file %1$s
gu: રૂપરેખાંકન ફાઈલ %1$s વાંચવામાં નિષ્ફળ

en: failed to read directory '%1$s' in '%2$s'
gu: '%1$s' માં ડિરેક્ટરી '%2$s' ને વાંચવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to read from wakeup fd
gu: wakeup fd માંથી વાંચવાનુ નિષ્ફળ

en: failed to read libxl header
gu: libxl હેડરને વાંચવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to read metadata length in '%1$s'
gu: '%1$s' માં મેટાડેટાને વાંચવામાં નિષ્ફળ

en: failed to read qemu header
gu: qemu હેડર વાંચવામાં નિષ્ફળ

en: failed to read temporary file created with template %1$s
gu: ટેમ્પલેટ %1$s સાથે બનાવેલ કામચલાઉ ફાઇલને વાંચવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to register udev interface driver
gu: udev ઇન્ટરફેસ ડ્રાઇવરને રજીસ્ટર કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to remove nvram: %1$s
gu: nvram ને દૂર કરવામાં નિષ્ફળતા: %1$s

en: failed to remove pool '%1$s'
gu: pool '%1$s' ને દૂર કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to remove volume '%1$s/%2$s'
gu: વોલ્યૂમ '%1$s/%2$s' ને દૂર કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to resize the RBD image '%1$s'
gu: RBD ઇમેજ '%1$s' નું માપ બદલવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to resume domain
gu: ડોમેઇનને ફરી શરૂ કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to retrieve credentials
gu: શ્રેયને પ્રાપ્ત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to retrieve decision to accept host key
gu: યજમાનનામને નક્કી કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to retrieve private key passphrase: callback has failed
gu: ખાનગી કી પાસફ્રેજને પ્રાપ્ત કરવામાં નિષ્ફળતા: કોલબૅક નિષ્ફળ થયેલ છે

en: failed to rollback transaction: %1$s%2$s%3$s
gu: ટ્રાન્ઝેક્શનને પાછુ લાવવામાં નિષ્ફળતા: %1$s%2$s%3$s

en: failed to run apparmor_parser
gu: apparmor_parser ચલાવવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to save content
gu: સમાવિષ્ટ સંગ્રહવામાં નિષ્ફળ

en: failed to seek to end of %1$s
gu: %1$s નાં અંતમાં શોધવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to serialize S-Expr
gu: S-Expr શ્રેણીકૃત બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: failed to serialize S-Expr: %1$s
gu: S-Expr શ્રેણીકૃત બનાવવામાં નિષ્ફળ: %1$s

en: failed to set %1$s
gu: %1$s ને સુયોજિત કરવાનું નિષ્ફળ

en: failed to set RADOS option: %1$s
gu: RADOS વિકલ્પને સુયોજિત કરવાનું નિષ્ફળ: %1$s

en: failed to set close-on-exec flag on %1$s
gu: %1$s પર close-on-exec ફ્લેગને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to set cpuset.cpus in cgroup for emulator threads
gu: ઍમ્યુલેટર થ્રેડ માટે cgroup માં cpuset.cpus સુયોજિત કરવાનું નિષ્ફળ

en: failed to setup stderr file handle
gu: stderr ફાઇલ સંભાળવાનું સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to setup stdin file handle
gu: stdin ફાઇલ સંભાળવાનું સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to setup stdout file handle
gu: stdout ફાઇલ સંભાળવાનું સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to stat the RADOS cluster
gu: RADOS ક્લસ્ટરને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to stat the RADOS pool '%1$s'
gu: RADOS પુલ '%1$s' ને મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to store %1$lld to %2$s
gu: %1$lld ને %2$s માં સંગ્રહવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to take screenshot
gu: સ્ક્રીનશોટને લેવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to truncate %1$s
gu: %1$s ને કાઢવાનું નિષ્ફળ

en: failed to undefine interface %1$s: %2$s%3$s%4$s
gu: ઇન્ટરફેસ %1$s ને અવ્યખ્યાયિત કરવામાં નિષ્ફળતા: %2$s%3$s%4$s

en: failed to unmark network %1$s as autostarted
gu: નેટવર્ક %1$s ને આપોઆપ શરૂથયેલ તરીકે અચિહ્નિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to unmark pool %1$s as autostarted
gu: Pool %1$s ને આપોઆપ શરૂથયેલ તરીકે અચિહ્નિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: failed to validate SSH host key: %1$s
gu: SSH યજમાન કીની ચકાસણી કરવામાં નિષ્ફળતા: %1$s

en: failed to wait on condition
gu: શરત પર રાહ જોવાનું નિષ્ફળ

en: failed to wakeup migration tunnel
gu: સ્થળાંતર ટનલને જગાડવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to write configuration file
gu: રૂપરેખાંકન ફાઈલ લખવામાં નિષ્ફળ

en: failed to write configuration file: %1$s
gu: રૂપરેખાંકન ફાઈલ લખવામાં નિષ્ફળ: %1$s

en: failed to write header to domain save file '%1$s'
gu: ડોમેઇન સંગ્રહ ફાઇલ '%1$s' માં હેડરને લખવામાં નિષ્ફળતા

en: failed to write known_host file '%1$s': %2$s
gu: known_host ફાઇલ '%1$s' ને લખવામાં નિષ્ફળતા: %2$s

en: failed to write the log file
gu: લોગ ફાઈલ લખવામાં નિષ્ફળ

en: failed to write to profile
gu: રૂપરેખામાં લખવાનું નિષ્ફળ

en: failed writing to file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' લખવામાં નિષ્ફળતા

en: fatal signal %1$d
gu: ફેટલ સંકેત %1$d

en: fd must be valid
gu: fd માન્ય હોવુ જ જોઇએ

en: file
gu: ફાઇલ

en: file %1$s does not exist
gu: ફાઇલ %1$s અસ્તિત્વમાં નથી

en: file '%1$s' for disk '%2$s' requires use of external snapshot mode
gu: ડિસ્ક '%1$s'  માટે ફાઇલ disk '%2$s' ને બહારની સ્નેપશોટ સ્થિતિને વાપરવાની જરૂર છે

en: file containing XML CPU descriptions
gu: ફાઇલ XML CPU વર્ણનોને સમાવી રહ્યુ છે

en: file containing an XML CPU description
gu: ફાઇલ એ XML CPU વર્ણનને સમાવી રહ્યુ છે

en: file containing an XML description of the device
gu: ફાઇલ ઉપકરણની XML વર્ણનને સમાવી રહ્યુ છે

en: file containing an XML domain description
gu: XML ડોમેઈન વર્ણન સમાવતી ફાઈલ

en: file containing an XML interface description
gu: ફાઇલ XML ઇન્ટરફેસ વર્ણનને સમાવી રહ્યુ છે

en: file containing an XML network description
gu: XML નેટવર્ક વર્ણન સમાવતી ફાઈલ

en: file containing an XML network filter description
gu: ફાઇલ એ XML નેટવર્ક ફિલ્ટર વર્ણનને સમાવી રહ્યા છે

en: file containing an XML pool description
gu: XML pool વર્ણન સમાવતી ફાઈલ

en: file containing an XML vol description
gu: XML vol વર્ણન સમાવતી ફાઈલ

en: file containing secret attributes in XML
gu: ફાઇલ એ XML માં ગુપ્ત ગુણધર્મોને સમાવી રહ્યુ છે

en: file format type raw,bochs,qcow,qcow2,qed,vmdk
gu: ફાઇલ બંધારણ પ્રકાર raw,bochs,qcow,qcow2,qed,vmdk

en: filename containing updated XML for the target
gu: ફાઇલનામ લક્ષ્ય માટે સુધારેલ XML ને સમાવી રહ્યા છે

en: filesystem is not of type 'template' or 'mount'
gu: ફાઇલસિસ્ટમ એ 'ટેમ્પલેટ' અથવા 'માઉન્ટ' પ્રકારનું નથી

en: filter '%1$s' learning value '%2$s' invalid.
gu: ફિલ્ટર '%1$s' શીખવાની કિંમત '%2$s' અયોગ્ય છે.

en: filter by disk-only snapshots
gu: ફક્ત ડિસ્ક સ્નેપશોટ દ્દારા ફિલ્ટર

en: filter by event name
gu: ઘટના નામ દ્દારા ફિલ્ટર

en: filter by external snapshots
gu: બાહ્ય સ્નેશોટ દ્દારા ફિલ્ટર

en: filter by internal snapshots
gu: આંતરિક સ્નેપશોટ દ્દારા ફિલ્ટર

en: filter by snapshots taken while inactive
gu: સ્નેપશોટ દ્દારા ફિલ્ટરને લીધેલ છે જ્યારે અસક્રિય હોય

en: filter has no name
gu: ફિલ્ટર પાસે નામ નથી

en: filter with same UUID but different name ('%1$s') already exists
gu: એજ UUID સાથે ફિલ્ટર પરંતુ વિવિધ નામ ('%1$s') પહેલેથી જ અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: filter would introduce a loop
gu: ફિલ્ટર લુપનો પરિચય કરશે

en: filters not supported on interfaces of type %1$s
gu: ફિલ્ટરો પ્રકાર %1$s નાં ઇન્ટરફેસો પર આધારભૂત નથી

en: find parent of current snapshot
gu: હાલનાં સ્નેપશોટનાં મુખ્યને શોધો

en: find parent of snapshot name
gu: સ્નેપશોટ નામનાં મુખ્યને શોધો

en: find potential storage pool sources
gu: શક્તિશાળી સંગ્રહ પુલ સ્ત્રોતોને શોધો

en: flags parameter must be VIR_MEMORY_VIRTUAL or VIR_MEMORY_PHYSICAL
gu: ફ્લેગો પરિમાણ VIR_MEMORY_VIRTUAL or VIR_MEMORY_PHYSICAL હોવા જ જોઇએ

en: for Linux >= %1$d.%2$d.%3$d
gu: Linux માટે >= %1$d.%2$d.%3$d

en: forbidden characters in 'compat' attribute
gu: 'સંકુચિત' ગુણધર્મમાં પ્રતિબંધિત અક્ષરો

en: force console connection (disconnect already connected sessions)
gu: કન્સોલ જોડાણ પર દબાણ કરો (પહેલેથી જોડાયેલ સત્રોનું જોડાણ તોડો)

en: force device update
gu: ઉપકરણ સુધારવા દબાણ કરો

en: force fresh boot by discarding any managed save
gu: કોઇપણ સંચાલિત સંગ્રહને કાઢીને તાજા બુટને ચલાવવા દબાણ કરો

en: force media changing
gu: મીડિયાને બદલવા પર દબાણ કરો

en: force migration even if it may be unsafe
gu: સ્થળાંતર પર દબાણ કરો જો તે અસુરક્ષિત હોઇ પણ શકે છે

en: forcefully stop a physical host interface.
gu: ભૌતિક યજમાન ઇન્ટરફેસને દબાણપૂર્વક બંધ કરો.

en: format features only available with qcow2
gu: બંધારણ લક્ષણો qcow2 સાથે ઉપલબ્ધ છે

en: format for underlying storage
gu: સંગ્રહનુ અધોરેખા માટે બંધારણ

en: format of backing volume if taking a snapshot
gu: બેકીંગ વોલ્યુમનું બંધારણ જો સ્નેપશોટને લઇ રહ્યા છે

en: formatter for %1$s %2$s reported error
gu: %1$s %2$s અહેવાલ થયેલ ભૂલ માટે બંધારક

en: forward interface entries cannot be modified, only added or deleted
gu: ફોર્વડ ઇન્ટરફેસ નોંધણીઓ બદલી શકાતી નથી, ફક્ત ઉમેરાય અથવા કાઢી નંખાય છે

en: from snapshot
gu: સ્નેપશોટ માંથી

en: fs driver %1$s is not supported
gu: fs ડ્રાઇવર %1$s આધારભૂત નથી

en: fs format %1$s is not supported
gu: fs બંધારણ %1$s આધારભૂત નથી

en: fully-qualified path of disk
gu: સંપૂર્ણ ગુણવત્તાવાળે ડિસ્કનો પાથ

en: fuse_loop failed
gu: fuse_loop નિષ્ફળ

en: get active job information for the specified disk
gu: ખાસ ડિસ્ક માટે સક્રિય જૉબ જાણકારીને મેળવો

en: get device block stats for a domain
gu: ડોમેઈન માટે ઉપકરણ બ્લોક પરિસ્થિતિ મેળવો

en: get inactive rather than running configuration
gu: ચાલતા રૂપરેખાંકન કરવા કરતા નિષ્ક્રિય બનાવો

en: get link state of a virtual interface
gu: વર્ચ્યુઅલ ઇન્ટરફેસની કડી સ્થિતિને મેળવો

en: get maximum count of vcpus
gu: vcpus ની મહત્તમ ગણતરીને મેળવો

en: get memory statistics for a domain
gu: ડોમેઈન માટે મેમરી પરિસ્થિતિ મેળવો

en: get network interface stats for a domain
gu: ડોમેઈન માટે નેટવર્ક ઈન્ટરફેસ પરિસ્થિતિ મેળવો

en: get number of currently active vcpus
gu: હાલમાં સક્રિય vcpus ની સંખ્યાને મેળવો

en: get value according to current domain state
gu: વર્તમાન ડોમેઇન પરિસ્થિતિને અનુસાર કિંમતને મેળવો

en: get value from running domain
gu: ચાલી રહેલ ડોમેઈનમાંથી કિંમતને મેળવો

en: get value to be used on next boot
gu: આગળનાં બુટ પર વાપરવા માટે કિંમતને મેળવો

en: get/set compression cache size
gu: કેશ માપનાં સંકોચન સુયોજિત/મેળવો

en: get/set current scheduler info
gu: હાલની સંચાલક જાણકારીને મેળવો/સુયોજિત કરો

en: get/set parameters of a virtual interface
gu: વર્ચ્યુઅલ ઇન્ટરફેસનાં પરિમાણોને મેળવો/સુયોજિત કરો

en: get/set value from running domain
gu: ચાલી રહેલ ડોમેઇનમાંથી કિંમતને મેળવો/સુયોજિત કરો

en: get/set value to be used on next boot
gu: આગળનાં બુટ પર વાપરવા માટે કિંમતને મેળવો/સુયોજિત કરો

en: given uuid does not match XML uuid
gu: આપેલ uuid એ XML uuid સાથે બંધબેસતુ નથી

en: got unexpected RPC call prog %1$d vers %2$d proc %3$d type %4$d
gu: અનિચ્છનીય RPC કોલ prog %1$d vers %2$d proc %3$d type %4$d મળ્યો

en: gracefully shutdown a domain
gu: સારી રીતે ડોમેઈન બંધ કરો

en: graphics URI to be used for seamless graphics migration
gu: સીમલેસ ગ્રાફિક્સ સ્થળાંતર માટે વાપરવામાં આવતા ગ્રાફિક્સ URI

en: guest agent reports less cpu than requested
gu: સૂચિત થયેલ કરતા ઓછા cpu ને મહેમાન એજન્ટ અહેવાલ કરે છે

en: guest agent timeout '%1$d' is less than the minimum '%2$d'
gu: મહેમાન એજન્ટ ટાઇમઆઉટ '%1$d' એ ન્યૂનત્તમ '%2$d' કરતા ઓછુ છે

en: guest failed to start: %1$s
gu: શરૂ કરવા માટે મહેમાન નિષ્ફળ: %1$s

en: guest unexpectedly quit
gu: મહેમાન અનિચ્છનીય રીતે બહાર નીકળી ગયુ

en: guest unexpectedly quit during hotplug
gu: મહેમાન હોટપ્લદ દરમ્યાન અનિચ્છનિય રીતે બહાર નીકળી ગયુ

en: guest-get-vcpus reply was missing return data
gu: guest-get-vcpus જવાબ ગુમ થયેલ પરત માહિતી હતી

en: guestfwd channel does not define a target address
gu: guestfwd ચેનલ લક્ષ્ય સરનામાંને વ્યાખ્યાયિત કરતુ નથી

en: guestfwd channel only supports IPv4 addresses
gu: guestfwd ચેનલ ફક્ત IPv4 સરનામાંઓને આધાર આપે છે

en: halt domain after snapshot is created
gu: સ્નેપશોટ પછી થંભી ડોમેન બનાવેલ છે

en: hash lookup resulted in NULL pointer
gu: હૅશ લુકઅપ એ NULL પોઇંટરમાં પરિણમે છે

en: host CPU model does not match required CPU model %1$s
gu: યજમાન CPU મોડલ એ જરૂરી CPU મોડલ %1$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: host CPU vendor does not match required CPU vendor %1$s
gu: યજમાન CPU વેન્ડર એ જરૂરી CPU વેન્ડર %1$s સાથે બંધબેસતુ નથી

en: host USB device already exists
gu: યજમાન USB ઉપકરણ પહેલેથી અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: host cpu counting not implemented on this platform
gu: યજમાનt cpu ગણતરી આ પ્લેટફોર્મ પર અમલીકરણ થયેલ નથી

en: host cpu number(s) to set, or omit option to query
gu: સુયોજિત કરવા માટે યજમાન cpu નંબર, અથવા પ્રશ્ર્ન કરવા માટે વિકલ્પને ભૂલી જાવ

en: host device already exists
gu: યજમાન ઉપકરણ પહેલેથી અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: host isn't capable of IPv6
gu: યજમાન એ IPv6 ને સક્ષમ નથી

en: host reports map buffer length exceeds maximum: %1$d > %2$d
gu: યજમાન મહત્તમ કરતા વધારે મેપ બફર લંબાઇ ને રિપોર્ટ કરે છે: %1$d > %2$d

en: host reports too many vCPUs: %1$d > %2$d
gu: યજમાન એ ઘણાબધા vCPUs નો રિપોર્ટ કરે છે: %1$d > %2$d

en: host scsi iSCSI path %1$s not found
gu: યજમાન scsi iSCSI પાથ %1$s મળ્યુ નથી

en: host usb device %1$03d.%2$03d not found
gu: યજમાન usb ઉપકરણ %1$03d.%2$03d મળ્યુ નથી

en: host usb device vendor=0x%1$.4x product=0x%2$.4x not found
gu: યજમાન usb ઉપકરણ વિક્રેતા=0x%1$.4x પ્રોડક્ટ=0x%2$.4x મળી નથી

en: host-certificates mode needs exactly three certificates
gu: યજમાન-પ્રમાણપત્રોને બરાબર ત્રણ પ્રમાણપત્રોની જરૂર છે

en: hostdev %1$s not found
gu: hostdev %1$s મળ્યુ નથી

en: hostdev mode '%1$s' not supported
gu: hostdev સ્થિતિ '%1$s' આધારભૂત નથી

en: hostdev subsys type '%1$s' not supported
gu: hostdev subsys પ્રકાર '%1$s' આધારભૂત નથી

en: hostname must be specified for netfs sources
gu: યજમાનનામ netfs સ્ત્રોત માટે સ્પષ્ટ થયેલ હોવુ જ જોઇએ

en: hostname on destination resolved to localhost, but migration requires an FQDN
gu: સ્થાનિકયજમાનમાં ઉકેલાયેલ લક્ષ્ય પર યજમાનનામ, પરંતુ સ્થળાંતરને FQDN ની જરૂરિયાત છે

en: hub type %1$s not supported
gu: hub પ્રકાર %1$s આધારભૂત નથી

en: hypervisor connection URI
gu: હાયપરવિઝર જોડાણ URI

en: iSCSI storage pool does not support volume creation
gu: iSCSI સંગ્રહ  pool એ વોલ્યુમ બનાવવા માટે આધાર આપતુ નથી

en: iSCSI storage pool does not support volume deletion
gu: iSCSI સંગ્રહ pool એ વોલ્યુમને કાઢી નાંખવા માટે આધાર આપતુ નથી

en: iSCSI storage pool does not support volume wiping
gu: iSCSI સંગ્રહ પુલ વોલ્યુમ વાઇપીંગને આધાર આપતુ નથી

en: iSCSI usage specified, but target is missing
gu: iSCSI વપરાશ સ્પષ્ટ થયેલ છે, પરંતુ લક્ષ્ય ગેરહાજર છે

en: idle
gu: નિષ્ક્રિય

en: idle:
gu: નિષ્ક્રિય:

en: ifkey "%1$s" has no req
gu: ifkey "%1$s" પાસે req નથી

en: ignoring debug level %1$d out of range [%2$d-%3$d]
gu: સીમા [%1$d-%2$d] ની બહાર ડિબગ સ્તર %3$d ને અવગણી રહ્યા છે

en: image magic is incorrect
gu: ઇમેજ મેજિક સાચી નથી

en: image version is not supported (%1$d > %2$d)
gu: ઇમેજ આવૃત્તિ આધારભૂત નથી (%1$d > %2$d)

en: in shutdown
gu: બંધ કરાયેલ

en: inaccessible
gu: અસુલભતા

en: inaccessible backing store volume %1$s
gu: દુર્લભ બેકીંગ સંગ્રહ વોલ્યુમ %1$s

en: inactive
gu: અસક્રિય

en: include security sensitive information in XML dump
gu: XML ડમ્પમાં સુરક્ષા સંવેદનશીલ જાણકારીને સમાવો

en: includes the password into the connection URI if available
gu: જોડાણ URI માં પાસવર્ડને સમાવે છે જો ઉપલબ્ધ હોય

en: incomplete metadata in '%1$s'
gu: '%1$s' માં અપૂર્ણ મેટાડેટા

en: incomplete save header in '%1$s'
gu: '%1$s' માં અપૂરતુ સંગ્રહ હેડર

en: info balloon reply was missing balloon data
gu: info બલુન જવાબ એ ગુમ થયેલ બલુન માહિતી હતી

en: info migration reply was missing return status
gu: info સ્થળાંતર જવાબ એ ગુમ થયેલ પાછી આવેલ પરિસ્થિતિ હતી

en: info on current snapshot
gu: હાલનાં સ્નેપશોટ પર જાણકારી

en: init binary must be specified
gu: init બાઇનરીને સ્પષ્ટ કરવુ જ જોઇએ

en: initial allocation size, as scaled integer (default bytes)
gu: પ્રારંભિક ફાળવણી માપ, માપાંકિત પૂર્ણાંક તરીકે (મૂળભૂત બાઇટ)

en: input too large: %1$d * %2$d
gu: ઇનપુટ ઘણુ લાંબુ છે: %1$d * %2$d

en: input too large: %1$u * %2$u
gu: ઇનપુટ ઘણુ લાંબુ છે: %1$u * %2$u

en: interface '%1$s' failing; reopening
gu: ઇન્ટરફેસ '%1$s' નિષ્ફળ થઇ રહ્યુ છે; ફરી ખોલી રહ્યા છે

en: interface device (MAC Address)
gu: ઇન્ટરફેસ ઉપકરણ (MAC સરનામું)

en: interface has no name
gu: ઇન્ટરફેસ પાસે નામ નથી

en: interface has unsupported type '%1$s'
gu: ઇન્ટરફેસ પાસે બિનઆધારભૂત પ્રકાર '%1$s' છે

en: interface information in XML
gu: XML માં ઇન્ટરફેસ જાણકારી

en: interface is already running
gu: ઇન્ટરફેસ પહેલેથી ચાલી રહ્યુ છે

en: interface is not running
gu: ઇન્ટરફેસ ચાલી રહ્યુ નથી

en: interface mac
gu: ઈન્ટરફેસ mac

en: interface name
gu: ઈન્ટરફેસ નામ

en: interface name or MAC address
gu: ઇન્ટરફેસ નામ અથવા MAC સરનામું

en: interface stats not implemented on this platform
gu: ઇન્ટરફેસ સ્થિતિ આ પ્લેટફોર્મ પર અમલીકરણ થયેલ નથી

en: internal
gu: આંતરિક

en: internal error
gu: આંતરિક ભૂલ

en: internal error: %1$s
gu: આંતરિક ભૂલ: %1$s

en: internal snapshot for disk %1$s unsupported for storage type %2$s
gu: ડિસ્ક %1$s માટે આંતરિક સ્નેપશોટ સંગ્રહ પ્રકાર %2$s માટે બિનઆધારભૂત છે

en: invalid "trunk='%1$s'" in <vlan> - must be yes or no
gu: <vlan> માં અયોગ્ય "trunk='%1$s'" - હાં અથવા ના હોવુ જ જોઇએ

en: invalid "trunk='%1$s'" in <vlan> - trunk='yes' is required for more than one vlan tag
gu: <vlan> - trunk='હાં'  માં અમાન્ય "trunk='%1$s'"  ને એક કરતા વધારે vlan ટૅગની જરૂરિયાત છે

en: invalid '=' after option --%1$s
gu: વિકલ્પ --%1$s પછી અયોગ્ય '='

en: invalid <address> element found in <forward> of network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s નાં <forward> માં મળેલ અયોગ્ય <address> ઘટક

en: invalid <forwarder> element found in <dns> of network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s નાં <dns> માં અયોગ્ય <forwarder> ઘટક મળ્યુ

en: invalid <host> element found in <dns> of network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s નાં <dns> માં મળેલ અયોગ્ય <host> ઘટક

en: invalid <interface> element found in <forward> of network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s નાં <forward> માં મળેલ અયોગ્ય <interface> ઘટક

en: invalid <nat> element found in <forward> of network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s નાં <forward> માં મળેલ અયોગ્ય <nat> ઘટક

en: invalid <pf> element found in <forward> of network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s નાં <forward> માં મળેલ અયોગ્ય <pf> ઘટક

en: invalid <port> element found in <forward> of network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s નાં <forward> માં મળેલ અયોગ્ય <port> ઘટક

en: invalid <srv> element found in <dns> of network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s નાં <dns> માં મળેલ અયોગ્ય <srv> ઘટક

en: invalid <txt> element found in <dns> of network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s નાં <dns> માં મળેલ અયોગ્ય <txt> ઘટક

en: invalid MAC address
gu: અયોગ્ય MAC સરનામું

en: invalid MAC address: %1$s
gu: અયોગ્ય MAC સરનામું: %1$s

en: invalid PCI bus ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય PCI બસ ID

en: invalid PCI domain ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય PCI ડોમેઇન ID

en: invalid PCI function ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય PCI વિધેય ID

en: invalid PCI product ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય PCI પ્રોડક્ટ ID

en: invalid PCI slot ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય PCI સ્લોટ ID

en: invalid PCI vendor ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય PCI વિક્રેતા ID

en: invalid RNG rate bytes value
gu: અયોગ્ય RNG દર બાઇટ કિંમત

en: invalid RNG rate period value
gu: અયોગ્ય RNG દર સમયગાળો કિંમત

en: invalid SCSI LUN ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય SCSI LUN ID

en: invalid SCSI bus ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય SCSI બસ ID

en: invalid SCSI host ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય SCSI યજમાન ID

en: invalid SCSI target ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય SCSI લક્ષ્ય ID

en: invalid USB bus number supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય USB બસ નંબર

en: invalid USB device number supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય USB ઉપકરણ નંબર

en: invalid USB interface class supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય USB ઇન્ટરફેસ વર્ગ

en: invalid USB interface number supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય USB ઇન્ટરફેસ નંબર

en: invalid USB interface protocol supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય USB ઇન્ટરફેસ પ્રોટોકોલ

en: invalid USB interface subclass supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય USB ઇન્ટરફેસ ઉપવર્ગ

en: invalid USB product ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય USB પ્રોડક્ટ ID

en: invalid USB vendor ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય USB વિક્રેતા ID

en: invalid UUID
gu: અયોગ્ય UUID

en: invalid VM definition
gu: અયોગ્ય VM વ્યાખ્યા

en: invalid XML length: %1$d
gu: અયોગ્ય XML લંબાઇ: %1$d

en: invalid argument
gu: અયોગ્ય દલીલ

en: invalid argument: %1$s
gu: અયોગ્ય દલીલ: %1$s

en: invalid cipher size for TLS session
gu: TLS સત્ર માટે અયોગ્ય cipher માપ

en: invalid configuration in <vlan> - "trunk='no'" is not allowed with a native vlan id
gu: <vlan> - "trunk='no'" માં અયોગ્ય રૂપરેખાંકન મૂળ vlan id સાથે પરવાનગી થયેલ નથી

en: invalid connection pointer in
gu: આમાં અયોગ્ય જોડાણ નિર્દેશક

en: invalid connection pointer in %1$s
gu: %1$s માં અયોગ્ય જોડાણ નિર્દેશક

en: invalid domain pointer in
gu: આમાં અયોગ્ય ડોમેઈન નિર્દેશક

en: invalid domain pointer in %1$s
gu: %1$s માં અયોગ્ય ડોમેઈન નિર્દેશક

en: invalid domain state reason '%1$s'
gu: અયોગ્ય ડોમેઈન સ્થિતિ  કારણ'%1$s'

en: invalid domain state: %1$d
gu: અમાન્ય ડોમેઇન સ્થિતિ: %1$d

en: invalid domain type %1$s
gu: અયોગ્ય ડોમેઈન પ્રકાર %1$s

en: invalid driver type for version detection
gu: આવૃત્તિ શોધ માટે અયોગ્ય ડ્રાઇવર પ્રકાર

en: invalid failure action: '%1$s'
gu: અયોગ્ય નિષ્ફળ ક્રિયા: '%1$s'

en: invalid fd %1$d for %2$s
gu: અયોગ્ય fd %1$d એ %2$s માટે

en: invalid flag
gu: અયોગ્ય ફ્લેગ

en: invalid flag combination: (0x%1$x)
gu: અયોગ્ય ફ્લેગ સંયોજન: (0x%1$x)

en: invalid hasmanagedsave
gu: અયોગ્ય hasmanagedsave

en: invalid host UUID: %1$s
gu: અમાન્ય યજમાન UUID: %1$s

en: invalid interface name %1$s
gu: અયોગ્ય ઇન્ટરફેસ નામ %1$s

en: invalid interface pointer in
gu: આમાં અયોગ્ય ઇન્ટરફેસ નિર્દેશક

en: invalid interface pointer in %1$s
gu: %1$s માં અયોગ્ય ઇન્ટરફેસ નિર્દેશક

en: invalid keycode: '%1$s'
gu: અયોગ્ય કીકોડ: '%1$s'

en: invalid length for new profile
gu: નવી રૂપરેખા માટે અયોગ્ય લંબાઇ

en: invalid link state '%1$s'
gu: અયોગ્ય કડી સ્થિતિ '%1$s'

en: invalid mode
gu: અયોગ્ય સ્થિતિ

en: invalid netfs path (ends in /): %1$s
gu: અયોગ્ય netfs પાથ (ends in /): %1$s

en: invalid netfs path (no /): %1$s
gu: અયોગ્ય netfs પાથ (no /): %1$s

en: invalid network pointer in
gu: આમાં અયોગ્ય નેટવર્ક નિર્દેશક

en: invalid network pointer in %1$s
gu: %1$s માં અયોગ્ય નેટવર્ક નિર્દેશક

en: invalid network type supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય નેટવર્ક પ્રકાર

en: invalid node cpu active value
gu: અયોગ્ય નોડ cpu સક્રિય કિંમત

en: invalid node cpu cores value
gu: અયોગ્ય નોડ cpu કોર કિંમત

en: invalid node cpu mhz value
gu: અયોગ્ય નોડ cpu mhz કિંમત

en: invalid node cpu nodes value
gu: અયોગ્ય નોડ cpu નોડ કિંમત

en: invalid node cpu sockets value
gu: અયોગ્ય નોડ cpu સોકેટ કિંમત

en: invalid node cpu threads value
gu: અયોગ્ય નોડ cpu થ્રેડ કિંમત

en: invalid node device pointer
gu: અયોગ્ય નોડ ઉપકરણ નિર્દેશક

en: invalid node device pointer in %1$s
gu: %1$s માં અયોગ્ય નોડ ઉપકરણ નિર્દેશક

en: invalid node memory value
gu: અયોગ્ય નોડ મેમરી કિંમત

en: invalid path %1$s not assigned to domain
gu: અયોગ્ય પાથ %1$s એ ડોમેઇનમાં સોંપેલ નથી

en: invalid path, '%1$s' is not a known interface
gu: અયોગ્ય પાથ, '%1$s' એ જાણીતો ઇન્ટરફેસ નથી

en: invalid path: %1$s
gu: અયોગ્ય પાથ: %1$s

en: invalid protocol argument: %1$d
gu: અયોગ્ય પ્રોટોકોલ દલીલ: %1$d

en: invalid removable media size supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરી પાડેલ અયોગ્ય દૂર કરી શકાય તેવુ મીડિયા માપ

en: invalid runstate
gu: અયોગ્ય runstate

en: invalid scale %1$llu
gu: અયોગ્ય માપ %1$llu

en: invalid scheduler option: %1$s
gu: અયોગ્ય સંચાલક વિકલ્પ: %1$s

en: invalid secret type %1$s
gu: અયોગ્ય ખાનગી પ્રકાર %1$s

en: invalid secret type '%1$s'
gu: અયોગ્ય ખાનગી પ્રકાર '%1$s'

en: invalid size supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ અયોગ્ય માપ

en: invalid snapshot name '%1$s': name can't contain '/'
gu: અયોગ્ય સ્નેપશોટ નામ '%1$s': નામ  '/' ને સમાવી શકતુ નથી

en: invalid snapshot name '%1$s': name can't start with '.'
gu: અયોગ્ય સ્નેપશોટ નામ '%1$s': નામ '.' સાથે શરૂ કરી શકાતુ નથી

en: invalid storage pool pointer in
gu: આમાં અયોગ્ય નેટવર્ક પુલ નિર્દેશક

en: invalid storage pool pointer in %1$s
gu: %1$s માં અયોગ્ય સંગ્રહ પુલ નિર્દેશક

en: invalid storage volume pointer in
gu: આમાં અયોગ્ય સંગ્રહ વોલ્યુમ

en: invalid storage volume pointer in %1$s
gu: %1$s માં અયોગ્ય સંગ્રહ વોલ્યુમ નિર્દેશક

en: invalid stream pointer
gu: અયોગ્ય સ્ટ્રીમ નિર્દેશક

en: invalid stream pointer in %1$s
gu: %1$s માં અયોગ્ય સ્ટ્રીમ નિર્દેશક

en: invalid tlsPort number: %1$s
gu: અયોગ્ય tlsPort નંબર: %1$s

en: invalid type '%1$s' for parameter '%2$s', expected '%3$s'
gu: પરિમાણ '%1$s' માટે અયોગ્ય પ્રકાર '%2$s', ઇચ્છિત '%3$s'

en: invalid use of command API
gu: આદેશ API નો અયોગ્ય વપરાશ

en: invalid use with no flags
gu: '%s' માં અયોગ્ય base64

en: invalid uuid %1$s
gu: અમાન્ય uuid %1$s

en: invalid value %1$d
gu: અયોગ્ય કિંમત %1$d

en: invalid value for rebootTimeout, must be in range [-1,65535]
gu: rebootTimeout માટે અમાન્ય કિંમત, સીમામાં હોવુ જ જોઇએ [-1,65535]

en: invalid value of 'ephemeral'
gu: 'ephemeral' ની અયોગ્ય કિંમત

en: invalid value of 'private'
gu: 'ખાનગી' ની અયોગ્ય કિંમત

en: invalid watchdog action
gu: અયોગ્ય watchdog ક્રિયા

en: ipset name contains invalid characters
gu: ipset નામ અયોગ્ય અક્ષરોને સમાવે છે

en: ipset name is too long
gu: ipset નામ ઘણુ લાંબુ છે

en: iscsi pool only supports 'chap' auth type
gu: iscsi પુલ ફક્ત 'chap' સત્તાધિકરણ પ્રકારને આધાર આપે છે

en: keepalive interval %1$d too large
gu: keepalive અંતરાલ %1$d ઘણુ વિશાળ છે

en: keepalive interval already set
gu: keepalive અંતરાલ પહેલેથી સુયોજિત છે

en: key to be used as a namespace identifier
gu: નામજગ્યા ઓળખાણકર્તા તરીકે વાપરવાની કી

en: keyboard interactive authentication failed: %1$s
gu: કિબોર્ડ અરસપરસ સત્તાધિકરણ નિષ્ફળતા: %1$s

en: keycode %1$zu is invalid: 0x%2$X
gu: કીકોડ %1$zu અયોગ્ય છે: 0x%2$X

en: known hosts file '%1$s' does not exist
gu: જાણીતી યજમાન ફાઇલ '%1$s' અસ્તિત્વ ધરાવતુ નથી

en: label overrides require relabeling to be enabled at the domain level
gu: ડોમેઇન લેવલ પર સક્રિય કરવા માટે લેબલ ઓવરરાઇડને પુન:લેબલ કરવાની જરૂર છે

en: lease file write failed
gu: લીઝ ફાઇલ લખવામાં નિષ્ફળતા

en: leave the guest paused after creation
gu: બનાવવા પછી અટકેલ મહેમાનને છોડો

en: length of metadata out of range
gu: સીમા ની બહાર મેટાડેટા ની લંબાઇ

en: libnl was not available at build time
gu: libnl બિલ્ડ સમયે ઉપલબ્ધ ન હતુ

en: libssh2 transport support was not enabled
gu: libssh2 ટ્રાન્સપોર્ટ આધાર સક્રિય થયેલ ન હતુ

en: libvirt was built without the '%1$s' driver
gu: libvirt એ  '%1$s' ડ્રાઇવર વગર બનાવાયુ હતુ

en: libvirt-guests is configured not to start any guests on boot
gu: libvirt-guests એ બુટ પર કોઇપણ મહેમાનોને શરૂ કરવા માટે રૂપરેખાંકિત થયેલ નથી

en: libvirtd quit during handshake
gu: હૅન્ડશેક દરમ્યાન libvirtd બહાર નીકળી ગયુ

en: libxenlight does not support disk driver %1$s
gu: libxenlight એ ડિસ્ક ડ્રાઇવર %1$s ને આધાર આપતુ નથી

en: libxenlight does not support disk format %1$s with disk driver %2$s
gu: libxenlight એ ડિસ્ક ડ્રાઇવર %1$s સાથે ડિસ્ક બંધારણ %2$s ને આધાર આપતુ નથી

en: libxenlight does not support transient disks
gu: libxenlight એ અસ્થાયી ડિસ્કને આધાર આપતુ નથી

en: libxenlight failed to attach disk '%1$s'
gu: libxenlight એ ડિસ્ક '%1$s' ને જોડાવામાં નિષ્ફળ

en: libxenlight failed to change media for disk '%1$s'
gu: libxenlight એ ડિસ્ક '%1$s' માટે મીડિયાને બદલવામાં નિષ્ફળતા

en: libxenlight failed to create new domain '%1$s'
gu: નવું ડોમેઇન '%1$s' ને બનાવવામાં libxenlight નિષ્ફળ

en: libxenlight failed to detach disk '%1$s'
gu: libxenlight એ ડિસ્ક '%1$s' ને અલગ કરવામાં નિષ્ફળ

en: libxenlight failed to parse UUID '%1$s'
gu: UUID '%1$s' નું પદચ્છેદન કરવામાં libxenlight નિષ્ફળ

en: libxenlight failed to resolve security label '%1$s'
gu: સુરક્ષા લેબલ '%1$s' ને ઉકેલતી વખતે libxenlight નિષ્ફળ

en: libxenlight failed to restore domain '%1$s'
gu: ડોમેઇન '%1$s' ને પુન:સંગ્રહતી વખતે libxenlight નિષ્ફળ

en: libxenlight failed to store userdata
gu: userdata નો સંગ્રહ કરવા માટે libxenlight નિષ્ફળ

en: libxenlight state driver is not active
gu: libxenlight સ્થિતિ ડ્રાઇવર સક્રિય નથી

en: libxl_domain_info failed for domain '%1$d'
gu: ડોમેઇન '%1$d' માટે libxl_domain_info નિષ્ફળ

en: libxl_get_cpu_topology failed
gu: libxl_get_cpu_topology નિષ્ફળ

en: libxl_get_numainfo failed
gu: libxl_get_numainfo નિષ્ફળ

en: libxl_get_physinfo_info failed
gu: libxl_get_physinfo_info નિષ્ફળ

en: libxml2 doesn't handle %1$s encoding
gu: libxml2 એ %1$s એનકોડીંગને સંચાલિત કરતુ નથી

en: limit list to children of current snapshot
gu: હાલનાં સ્નેપશોટનાં બાળની યાદીને મર્યાદિત કરો

en: limit list to children of given snapshot
gu: આપેલ સ્નેપશોટનાં બાળની યાદીને મર્યાદિત કરો

en: line %1$d corrupt ipaddr "%2$s"
gu: વાક્ય %1$d ભંગાણ ipaddr "%2$s"

en: list all domain blocks
gu: બધા ડોમેઈન બ્લોકની યાદી આપો

en: list all domain virtual interfaces
gu: બધા ડોમેઇન વર્ચ્યુઅલ ઇન્ટરફેસોની યાદી કરો

en: list devices in a tree
gu: ટ્રીમાં યાદી ઉપકરણો

en: list domain names only
gu: ફક્ત ડોમેઇન નામોની યાદી કરો

en: list domains
gu: ડોમેઈનોની યાદી આપો

en: list domains in other states
gu: બીજી સ્થિતિમાં ડોમેઇનની યાદી કરો

en: list domains in paused state
gu: અટકેલ પરિસ્થિતિમાં ડોમેઇનની યાદી કરો

en: list domains in running state
gu: ચાલતી પરિસ્થિતિમાં ડોમેઇનની યાદી કરો

en: list domains in shutoff state
gu: બંધ કરવાની સ્થિતિમાં ડોમેઇનની યાદી કરો

en: list domains with autostart disabled
gu: નિષ્ક્રિય થયેલ autostart સાથે ડોમેઇનની યાદી કરો

en: list domains with autostart enabled
gu: સક્રિય થયેલ autostart સાથે ડોમેઇનની યાદી કરો

en: list domains with existing snapshot
gu: હાલનાં સ્નેપશોટ સાથે ડોમેઇનની યાદી કરો

en: list domains with managed save state
gu: સંચાલિત થયેલ સંગ્રહ સ્થિતિ સાથે ડોમેઇનની યાદી

en: list domains without a snapshot
gu: સ્નેપશોટ વગર ડોમેઇનની યાદી

en: list domains without managed save
gu: સંચાલિત થયેલ સંગ્રહ વગર ડોમેઇનની યાદી કરો

en: list ephemeral secrets
gu: અલ્પકાલિક રહસ્યો યાદી

en: list inactive & active domains
gu: અસક્રિય અને સક્રિય ડોમેઈનોની યાદી આપો

en: list inactive & active interfaces
gu: અસક્રિય અને સક્રિય ઇન્ટરફેસોની યાદી

en: list inactive & active networks
gu: અસક્રિય અને સક્રિય નેટવર્કોની યાદી આપો

en: list inactive & active pools
gu: અસક્રિય અને સક્રિય pool ની યાદી આપો

en: list inactive domains
gu: અસક્રિય ડોમેઈનોની યાદી આપો

en: list inactive interfaces
gu: અસક્રિય ઇન્ટરફેસોની યાદી આપો

en: list inactive networks
gu: અસક્રિય નેટવર્કોની યાદી આપો

en: list inactive pools
gu: અસક્રિય pool ની યાદી આપો

en: list is not closed with ]
gu: યાદી ] સાથે બંધ થયેલ નથી

en: list network filters
gu: નેટવર્ક ફિલ્ટરોની યાદી કરો

en: list networks
gu: નેટવર્કોની યાદી આપો

en: list networks with autostart disabled
gu: નિષ્ક્રિય થયેલ autostart સાથે નેટવર્કોની યાદી

en: list networks with autostart enabled
gu: સક્રિય થયેલ autostart  સાથે નેટવર્કોની યાદી

en: list non-ephemeral secrets
gu: બિન-અલ્પકાલિક રહસ્યો યાદી

en: list non-private secrets
gu: બિન ખાનગી રહસ્યો યાદી

en: list only snapshots that are not leaves (with children)
gu: ફક્ત સ્નેપશોટની યાદી તે પાંદડા નથી (બાળકો સાથે)

en: list only snapshots that have metadata that would prevent undefine
gu: ફક્ત સ્નેપશોટની યાદી કે જેની પાસે મેટાડેટા છે જેને અવ્યાખ્યિત કરવાનું અટકાવશે

en: list only snapshots that have no metadata managed by libvirt
gu: ફક્ત સ્નેપશોટની યાદી કરો કે જેની પાસે libvirt દ્દારા સંચાલિત થયેલ મેટાડેટા નથી

en: list only snapshots without children
gu: બાળ વગર ફક્ત સ્નેપશોટની યાદી કરો

en: list only snapshots without parents
gu: મુખ્ય વગર ફક્ત સ્નેપશોટની યાદી કરો

en: list persistent domains
gu: સ્થાયી ડોમેઇનની યાદી કરો

en: list persistent networks
gu: સ્થાયી નેટવર્કોની યાદી

en: list persistent pools
gu: સ્થાયી પુલની યાદી

en: list physical host interfaces
gu: ભૌતિક યજમાન ઇન્ટરફેસોની યાદી

en: list pools
gu: pool યાદી આપો

en: list pools with autostart disabled
gu: નિષ્ક્રિય autostart સાથે પુલની યાદી

en: list pools with autostart enabled
gu: સક્રિય થયેલ autostart સાથે પુલની યાદી

en: list private secrets
gu: ખાનગી રહસ્યો યાદી

en: list secrets
gu: ખાનગીઓની યાદી

en: list snapshot names only
gu: ફક્ત સ્નેપશોટ નામોની યાદી કરો

en: list snapshots in a tree
gu: ટ્રીમાં સ્નેપશોટની યાદી કરો

en: list table (default)
gu: કોષ્ટકની યાદી (મૂળભૂત)

en: list the name, rather than the full xml
gu: સંપૂર્ણ xml ને બદલવા કરતા નામની યાદી બનાવો

en: list transient domains
gu: અસ્થાયી ડોમેઇનની યાદી

en: list transient networks
gu: અસ્થાયી નેટવર્કોની યાદી

en: list transient pools
gu: અસ્થાયી પુલની યાદી

en: list uuid's only
gu: ફક્ત uuid ની યાદી કરો

en: list vols
gu: vol ની યાદી આપો

en: lists not allowed in VMX format
gu: યાદીઓ VMX બંધારણમાં પરવાનગી મળેલ નથી

en: live
gu: જીવંત

en: live attach of device '%1$s' is not supported
gu: ઉપકરણ '%1$s' નું જીવંત જોડાણ આધારભૂત નથી

en: live detach of device '%1$s' is not supported
gu: ઉપકરણ '%1$s' ને જીવંત અલગ કરવાનું આધારભૂત નથી

en: live migration
gu: જીવંત રૂપાંતરણ

en: live update of device '%1$s' is not supported
gu: ઉપકરણ '%1$s' માટે જીવંત સુધારો આધારભૂત નથી

en: lock manager connection has been restricted
gu: તાળુ સંચાલક જોડાણને મર્યાદિત કરી દેવામાં આવ્યુ છે

en: lock owner details have not been registered
gu: તાળુ માલિક વિગતોને રજીસ્ટર કરી દેવામાં આવી છે

en: lxc state driver is not active
gu: lxc સ્થિતિ ડ્રાઇવર સક્રિય નથી

en: lxcChild() passed invalid vm definition
gu: lxcChild() અયોગ્ય vm વ્યાખ્યા પસાર થયેલ છે

en: machine already powered down
gu: મશીન પહેલેથી બંધ પડેલ છે

en: machine is not in poweroff|saved|aborted state, so couldn't start it
gu: poweroff|saved|aborted સ્થિતિમાં મશીન નથી, તેથી

en: machine not in running state to suspend it
gu: તેને લટકાવવા માટે મશીન ચાલી રહેલ સ્થિતિમાં નથી

en: machine not paused, so can't resume it
gu: મશીનને અટકાવેલ નથી, તેથી તેને પુન:પ્રાપ્ત કરી શકાતુ નથી

en: machine not running, so can't reboot it
gu: મશીન ચાલી રહ્યુ નથી, તેથી તેને રિબુટ કરી શકાતુ નથી

en: machine paused, so can't power it down
gu: મશીન અટકાવેલ છે, તેથી પાવર નીચો કરી શકાતો નથી

en: make live change persistent
gu: ફેરફાર સતત જીવંત કરો

en: make the copy share a backing chain
gu: નકલ ભાગને બેકીંગ કતાર બનાવવા

en: malformed <sysinfo> uuid element
gu: મેલફોર્મ થયેલ <sysinfo> uuid ઘટક

en: malformed capacity element
gu: મલીન ક્ષમતા ઘટક

en: malformed char device string
gu: મેલફોર્મ થયેલ અક્ષર ઉપકરણ શબ્દમાળા

en: malformed group element
gu: મલીન જૂથ ઘટક

en: malformed hostuuid element in migration data
gu: સ્થળાંતર માહિતીમાં મેલફોર્મ થયેલ hostuuid ઘટક

en: malformed ipset flags
gu: મેલફોર્મ થયેલ ipset ફ્લેગ

en: malformed mac address '%1$s'
gu: મેલફોર્મ થયેલ mac સરનામું '%1$s'

en: malformed netlink response message
gu: મેલફોર્મ થયેલ નેટલીંક જવાબ સંદેશ

en: malformed octal mode
gu: મેલફોર્મ થયેલ ઓક્ટલ સ્થિતી

en: malformed owner element
gu: મલીન માલિક ઘટક

en: malformed return value
gu: મેલફોર્મ થયેલ રિટર્ન કિંમત

en: malformed signal name: %1$s
gu: મેલફોર્મ થયેલ સંકેત નામ: %1$s

en: malformed uuid element
gu: મેલફોર્મ થયેલ uuid ઘટક

en: malformed uuid element for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે મેલફોર્મ થયેલ uuid ઘટક

en: malformed volume allocation value
gu: મેલફોર્મ થયેલ વોલ્યુમ ફાળવણી કિંમત

en: malformed volume extent devices value
gu: મેલફોર્મ થયેલ વોલ્યુમ વિસ્તાર માપ કિંમત

en: malformed volume extent length value
gu: મેલફોર્મ થયેલ વોલ્યુમ વિસ્તાર લંબાઇ કિંમત

en: malformed volume extent offset value
gu: મેલફોર્મ થયેલ વોલ્યુમ વિસ્તાર ઓફસેટ કિંમત

en: malformed volume extent size value
gu: મેલફોર્મ થયેલ વોલ્યુમ વિસ્તાર માપ કિંમત

en: malformed volume extent stripes value
gu: મેલફોર્મ થયેલ વોલ્યુમ વિસ્તાર માપ કિંમત

en: managed save of a domain state
gu: ડોમેઇન સ્થિતિનું સંચાલિત થયેલ સંગ્રહ

en: mark inactive domains with managed save state
gu: સંચાલિત થયેલ સંગ્રહ સ્થિતિ સાથે અસક્રિય ડોમેઇનને ચિહ્નિત કરો

en: maxerrors too large
gu: maxerrors ઘણું લાંબુ છે

en: maximum
gu: મહત્તમ

en: maximum tolerable downtime (in milliseconds) for migration
gu: સ્થળાંતર માટે મહત્તમ સહન કરી શકાય તેવો ડાઉનટાઇમ (મિલિસેકંડો)

en: memory attributes: [file=]name[,snapshot=type]
gu: મેમરી ગુણધર્મો: [file=]name[,snapshot=type]

en: memory filename '%1$s' requires external snapshot
gu: મેમરી ફાઇલનામ '%1$s' ને બહારનાં સ્નેપશોટની જરૂરિયાત છે

en: memory peek request too large for remote protocol, %1$zi > %2$d
gu: દૂરસ્થ પ્રોટોકોલ માટે મેમરી પીક માંગણી ઘણી લાંબી છે, %1$zi > %2$d

en: memory size can't be changed unless domain is powered down
gu: મેમરી માપને બદલી શકાતુ નથી જ્યાં સુધી ડોમેઇનનો પાવર ઓછો છે

en: memory state cannot be saved with offline or disk-only snapshot
gu: મેમરી સ્થિતિ એ ઑફલાઇન અથના ફક્ત ડિસ્ક સ્નેપશોટ સાથે સંગ્રહ કરી શકાતો નથી

en: message
gu: સંદેશો

en: metadata not found
gu: મેટાડેટા મળ્યુ નહિં

en: metadata not found: %1$s
gu: મેટાડેટા મળ્યુ નહિં: %1$s

en: metadata preallocation conflicts with backing store
gu: મેટાડેટા પુન:ફાળવણી બેકીંદ સ્ટોર સાથે તકરાય છે

en: metadata preallocation is not supported for block volumes
gu: મેટાડેટા પુન:ફાળવણી એ બ્લોક વોલ્યુમો માટે આધારભૂત નથી

en: metadata preallocation is not supported for raw volumes
gu: મેટાડેટા પુન:ફાળવણી એ કાચા વોલ્યુમો માટે આધારભૂત નથી

en: metadata preallocation only available with qcow2
gu: મેટાડેટા પુન:ફાળવણી ફક્ત qcow2 સાથે ઉપલબ્ધ છે

en: migrate domain to another host
gu: ડોમેઈનને અન્ય યજમાનમાં ફેરવો

en: migrate: Invalid downtime
gu: સ્થળાંતર: અયોગ્ય ડાઉનટાઇમ

en: migrate: Unexpected timeout for offline migration
gu: સ્થળાંતર: ઓફલાઇન સ્થળાંતર માટે અનિચ્છનીય સમયસમાપ્તિ

en: migrated
gu: સ્થળાંતરિત

en: migrating
gu: સ્થળાંતર કરી રહ્યા છે

en: migration
gu: સ્થળાંતર

en: migration URI, usually can be omitted
gu: રૂપાંતરણ URI, સામાન્ય રીતે અવગણી શકાય છે

en: migration bandwidth limit in MiB/s
gu: MiB/s માં સ્થળાંતર બેન્ડવીથ મર્યાદા

en: migration canceled
gu: સ્થળાંતર રદ થયેલ છે

en: migration protocol going backwards %1$s => %2$s
gu: સ્થળાંતર પ્રોટોકોલ %1$s => %2$s માં પાછુ જઇ રહ્યુ છે

en: migration was active, but RAM 'remaining' data was missing
gu: સ્થળાંતર સક્રિય હતુ, પરંતુ RAM 'બાકી રહેતી' માહિતી ગેરહાજર હતી

en: migration was active, but RAM 'total' data was missing
gu: સ્થળાંતર સક્રિય હતુ, પરંતુ RAM 'કુલ' માહિતી ગેરહાજર હતી

en: migration was active, but RAM 'transferred' data was missing
gu: સ્થળાંતર સક્રિય હતુ, પરંતુ RAM 'સ્થળાંતર થયેલ' માહિતી ગેરહાજર હતી

en: migration with non-shared storage with full disk copy
gu: સંપૂર્ણ ડિસ્ક સાથે ભાગીદારી ન થયેલ સંગ્રહ સાથે સ્થળાંતર

en: migration with non-shared storage with incremental copy (same base image shared between source and destination)
gu: વધતી નકલ સાથે બિન ભાગીદારી થયેલ સંગ્રહ સાથે સ્થળાંતર (સ્ત્રોત અને લક્ષ્ય વચ્ચે વહેંચેલ એજ મૂળભૂત ઇમેજ)

en: mirror requires file name
gu: મિરરને ફાઇલ નામની જરૂરિયાત છે

en: mismatched header magic
gu: અસંતુલન હેડર મેજિક

en: missing "
gu: ગુમ થયેલ "

en: missing %1$s in <virtualport type='%2$s'>
gu: <virtualport type='%1$s'> માં ગુમ થયેલ %2$s

en: missing 'end' attribute in <address> element in <nat> in <forward> in network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s માં <forward> માં <nat> માં <address> ઘટકમાં ગુમ થયેલ 'અંતિમ' ગુણધર્મ

en: missing 'start' attribute in <address> element in <nat> in <forward> in network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s માં <forward> માં <nat> માં <address> ઘટકમાં ગુમ થયેલ 'શરૂઆત' ગુણધર્મ

en: missing 'timezone' attribute for clock with offset='timezone'
gu: offset='timezone' સાથે ઘડિયાળ માટે ગેરહાજર 'timezone' ગુણધર્મ

en: missing 'usage' attribute for RAM filesystem
gu: RAM ફાઇલસિસ્ટમ માટે ગુમ થયેલ 'વપરાશ' ગુણધર્મ

en: missing EGD backend type
gu: ગેરહાજર EGD બેકઍન્ડ પ્રકાર

en: missing IFLA_VF_INFO in netlink response
gu: નેટલીંક સ્ત્રોતમાં ગુમ થયેલ IFLA_VF_INFO

en: missing SCSI host capability type for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે ગુમ થયેલ SCSI યજમાન ક્ષમતા પ્રકાર

en: missing TPM device backend
gu: ગુમ થયેલ TPM ઉપકરણ બેકઍન્ડ

en: missing address type in network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s માં ગેરહાજર સરનામાં પ્રકાર

en: missing argument
gu: ગુમ થયેલ દલીલ

en: missing array element
gu: ગુમ થયેલ એરે ઘટક

en: missing backend for pool type %1$d
gu: pool પ્રકાર %1$d માટે બેકએન્ડ ગુમ થયેલ છે

en: missing capacity element
gu: ક્ષમતા ઘટક ગેરહાજર

en: missing cpuid-register in CPU data
gu: CPU માહિતીમાં ગુમ થયેલ cpuid-register

en: missing cpuset for vcpupin
gu: vcpupin માટે ગુમ થયેલ

en: missing creationTime from existing snapshot
gu: હાલનાં સ્નેપશોટમાંથી ગેરહાજર creationTime

en: missing destination file for disk %1$s: %2$s
gu: ડિસ્ક %1$s માટે ગુમ થયેલ લક્ષ્ય ફાઇલ: %2$s

en: missing dev attribute in <interface> element
gu: <interface> ઘટકમાં ગેરહાજર dev ગુણધર્મ

en: missing devices information
gu: ગુમ થયેલ ઉપકરણો જાણકારી

en: missing devices information for %1$s
gu: %1$s માટે ગુમ થયેલ ઉપકરણો જાણકારી

en: missing disk device alias name for %1$s
gu: %1$s માટે ગુમ થયેલ ડિસ્ક ઉપકરણ ઉપનામ

en: missing domain in snapshot
gu: સ્નેપશોટમાં ગુમ થયેલ ડોમેઇન

en: missing domain type attribute
gu: ગુમ થયેલ ડોમેઈન પ્રકાર ગુણધર્મો

en: missing entry in migration capabilities list
gu: સ્થળાંતર ક્ષમતા યાદીમાં ગુમ થયેલ નોંધણી

en: missing existing file for disk %1$s: %2$s
gu: ડિસ્ક %1$s માટે ગુમ થયેલ હાલની ફાઇલ: %2$s

en: missing feature name
gu: ગુમ થયેલ લક્ષણ નામ

en: missing filter parameter table
gu: ગુમ થયેલ ફિલ્ટર પરિમાણ કોષ્ટક

en: missing host in migration URI: %1$s
gu: સ્થળાંતર URI માં ગુમ થયેલ યજમાન: %1$s

en: missing hostname element in migration data
gu: સ્થળાંતર માહિતીમાં ગુમ થયેલ યજમાનનામ ઘટક

en: missing hostuuid element in migration data
gu: સ્થળાંતર માહિતીમાં ગુમ થયેલ hostuuid ઘટક

en: missing hub device type
gu: ગુમ થયેલ હબ ઉપકરણ પ્રકાર

en: missing input device type
gu: ગુમ થયેલ ઇનપુટ ઉપકરણ પ્રકાર

en: missing input volume target path
gu: ગુમ થયેલ ઇનપુટ વોલ્યુમ લક્ષ્ય પાથ

en: missing interface information
gu: ગુમ થયેલ ઇન્ટરફેસ જાણકારી

en: missing kernel information
gu: ગુમ થયેલ કર્નલ જાણકારી

en: missing label for static security driver in domain %1$s
gu: ડોમેઇન %1$s માં સ્થિર સુરક્ષા ડ્રાઇવર માટે ગુમ થયેલ લેબલ

en: missing listen attribute in migration data
gu: સ્થળાંતર માહિતીમાં ગુમ થયેલ સાંભળવાનો ગુણધર્મ

en: missing migration capability name
gu: ગુમ થયેલ સ્થળાંતર ક્ષમતા નામ

en: missing name element in migration data
gu: સ્થળાંતર માહિતીમાં ગુમ થયેલ નામ ઘટક

en: missing name for disk source
gu: ડિસ્ક સ્ત્રોત માટે ગુમ થયેલ નામ

en: missing name for host
gu: યજમાન માટે ગુમ થયેલ નામ

en: missing name from disk snapshot element
gu: ડિસ્ક સ્નેપશોટ ઘટકમાંથી ગેરહાજર નામ

en: missing name information
gu: ગુમ થયેલ નામ જાણકારી

en: missing name information in %1$s
gu: %1$s માં ગુમ થયેલ નામ જાણકારી

en: missing operating system information
gu: ગુમ થયેલ ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ જાણકારી

en: missing operating system information for %1$s
gu: %1$s માટે ગુમ થયેલ ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ જાણકારી

en: missing or invalid features in CPU data
gu: CPU માહિતીમાં ગુમ થયેલ અથવા અયોગ્ય લક્ષણો

en: missing per-device path
gu: ગુમ થયેલ ઉપકરણ પાથ

en: missing pool source name element
gu: ગેરહાજર પુલ સ્ત્રોત નામ ઘટક

en: missing port attribute in migration data
gu: સ્થળાંતર માહિતીમાં ગુમ થયેલ પોર્ટ ગુણધર્મ

en: missing product
gu: ગુમ થયેલ પ્રોડક્ટ

en: missing required name attribute in DNS TXT record of network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s નાં DNS TXT રેકોર્ડમાં ગેરહાજર જરૂરી નામ ગુણધર્મ

en: missing required value attribute in DNS TXT record named '%1$s' of network %2$s
gu: નેટવર્ક %1$s નાં નામ થયેલ DNS TXT રેકોર્ડ '%2$s' માં ગેરહાજર જરૂરી કિંમત ગુણધર્મ

en: missing required virtualport type
gu: ગેરહાજર જરૂરી વર્ચ્યુઅલપોર્ટ પ્રકાર

en: missing root device information
gu: ગુમ થયેલ રુટ ઉપકરણ જાણકારી

en: missing root device information in %1$s
gu: %1$s માં ગુમ થયેલ રુટ ઉપકરણ જાણકારી

en: missing root element
gu: ગુમ થયેલ રુટ ઘટક

en: missing security model in domain seclabel
gu: ડોમેઇન seclabel માં ગુમ થયેલ સુરક્ષા મોડેલ

en: missing security model when using multiple labels
gu: ગુમ થયેલ સુરક્ષા મોડલ જ્યારે ઘણા લેબલ વાપરી રહ્યા હોય

en: missing socket for unix transport
gu: unix ટ્રાન્સપોર્ટ માટે ગેરહાજર સોકેટ

en: missing source device
gu: ગુમ થયેલ સ્રોત ઉપકરણ

en: missing source host
gu: ગુમ થયેલ સ્રોત યજમાન

en: missing source information for device
gu: ઉપકરણ માટે ગુમ થયેલ સ્રોત જાણકારી

en: missing source information for device %1$s
gu: ઉપકરણ %1$s માટે ગુમ થયેલ સ્રોત જાણકારી

en: missing source path
gu: ગુમ થયેલ સ્રોત પાથ

en: missing state from existing snapshot
gu: હાલનાં સ્નેપશોટમાંથી ગુમ થયેલ સ્થિતિ

en: missing storage capability type for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે ગેરહાજર સંગ્રહ ક્ષમતા પ્રકાર

en: missing storage pool host name
gu: ગુમ થયેલ સંગ્રહ પુલ યજમાન નામ

en: missing storage pool source adapter
gu: ગુમ થયેલ સંગ્રહ પુલ સ્ત્રોત ઍડપ્ટર

en: missing storage pool source device name
gu: ગુમ થયેલ સંગ્રહ પુલ સ્ત્રોત ઉપકરણ નામ

en: missing storage pool source device path
gu: ગુમ થયેલ સંગ્રહ પુલ સ્ત્રોત ઉપકરણ પાથ

en: missing storage pool source host name
gu: ગુમ થયેલ સંગ્રહ પુલ સ્રોત યજમાન નામ

en: missing storage pool source path
gu: ગુમ થયેલ સંગ્રહ પુલ સ્રોત પાથ

en: missing storage pool target path
gu: ગુમ થયેલ સંગ્રહ પુલ લક્ષ્ય પાથ

en: missing tag id - each <vlan> must have at least one <tag id='n'/> subelement
gu: ગુમ થયેલ id - દરેક <vlan> પાસે ઓછામાં ઓછુ એક <tag id='n'/> ઉપઘટક હોવો જ જોઇએ

en: missing target information for device
gu: ઉપકરણ માટે ગુમ થયેલ લક્ષ્ય જાણકારી

en: missing target information for device %1$s
gu: ઉપકરણ %1$s માટે ગુમ થયેલ લક્ષ્ય જાણકારી

en: missing tlsPort attribute in migration data
gu: સ્થળાંતર માહિતીમાં ગુમ થયેલ  tlsPort ગુણધર્મ

en: missing type attribute in migration data
gu: સ્થળાંતર માહિતીમાં ગુમ થયેલ ગુણધર્મ પ્રકાર

en: missing type in redirdev
gu: redirdev માં ગુમ થયેલ પ્રકાર

en: missing username for auth
gu: સત્તાધિકરણ માટે ગુમ થયેલ વપરાશકર્તાનામ

en: missing uuid element in migration data
gu: સ્થળાંતર માહિતીમાં ગુમ થયેલ uuid ઘટક

en: missing vendor
gu: ગુમ થયેલ વિક્રેતા

en: missing video model and cannot determine default
gu: ગુમ થયેલ વિડિયો મોડલ અને મૂળભૂત નક્કી કરી શકાતુ નથી

en: missing vlan tag data
gu: ગુમ થયેલ vlan ટૅગ માહિતી

en: missing volume name element
gu: ગુમ થયેલ વોલ્યુમ નામ ઘટક

en: missing vporttype attribute in migration data
gu: સ્થળાંતર માહિતીમાં ગુમ થયેલ vporttype ગુણધર્મ

en: mode of device reading and writing
gu: ઉપકરણ વાંચન અને લેખનની સ્થિતિ

en: model type
gu: મોડલ પ્રકાર

en: modify cpu state in the guest
gu: મહેમાનમાં cpu સ્થિતિને બદલો

en: modify/get current state configuration
gu: હાલની રૂપરેખાંકન સ્થિતિને બદલો/મેળવો

en: modify/get persistent configuration
gu: સ્થાયી રૂપરેખાંકનને બદલો/મેળવો

en: modify/get running state
gu: ચાલી રહેલ સ્થિતિમાં બદલો/મેળવો

en: modify/get the title instead of description
gu: વર્ણનને બદલે બદલો/મેળવો

en: monitor must not be NULL
gu: મોનિટર NULL હોવુ જ જોઇએ નહિં

en: multiple DNS SRV records matching all specified fields were found in network %1$s
gu: બધા સ્પષ્ટ થયેલ ક્ષેત્રોમાં બંધબેસતા ઘણી DNS SRV રેકોર્ડ નેટવર્ક %1$s માં મળ્યા હતા

en: multiple forwarding interfaces specified for network '%1$s', only one is supported
gu: ઘણાં ફોર્વડીંગ ઇન્ટરફેસો નેટવર્ક '%1$s' માટે સ્પષ્ટ થયેલ છે, ફક્ત એક આધારભૂત છે

en: multiple interfaces with matching MAC address
gu: MAC સરનામાં બંધબેસવા સાથે ઘણાબધા ઇન્ટરફેસો

en: multiple matching DNS HOST records were found in network %1$s
gu: ઘણા બંધબેસતા DNS HOST રેકોર્ડ એ નેટવર્ક %1$s માં મળ્યા ન હતા

en: multiple matching interfaces found
gu: ઘણાબધા બંધબેસતા ઇન્ટરફેસો મળ્યા

en: multiple matching interfaces found: %1$s
gu: ઘણાબદા બંધબેસતા ઇન્ટરફેસો મળ્યા: %1$s

en: multiple stream callbacks not supported
gu: ઘણાં સ્ટ્રીમ કોલબેક આધારભૂત નથી

en: mutex initialization failed
gu: mutex શરૂ કરવાનું નિષ્ફળ

en: n - no, throw away my changes
gu: n - no, મારા ફેરફારો ફેંકી દો

en: name of existing snapshot to make current
gu: વર્તમાનને બનાવવા માટે હાલનાં સ્નેપશોટનું નામ

en: name of file containing xml (or, if it starts with '<', the complete xml element itself) to add/modify, or to be matched for search
gu: xml સમાવતી ફાઇલનું નામ (અથવા, જો તે '<' સાથે શરૂ થાય, સંપૂર્ણ xml ઘટક પોતે) ઉમેરવા/બદલવા માટે, અથવા શોધ માટે સરખાવવા

en: name of snapshot
gu: સ્નેપશોટનું નામ

en: name of the inactive domain
gu: અસક્રિય ડોમેઈનનું નામ

en: name of the pool
gu: pool નું નામ

en: name of the volume
gu: વોલ્યુમનાં નામ

en: namespace key is required when modifying metadata
gu: નામજગ્યા કીની જરૂરિયાત છે જ્યારે મેટાડેટાને બદલી રહ્યા હોય

en: ncpus count exceeds maximum: %1$u > %2$u
gu: ncpus ગણતરી મહત્તમ કરતા વધારે છે: %1$u > %2$u

en: ncpus too large
gu: ncpus ઘણુ લાંબુ છે

en: needs rawio capability
gu: rawio ક્ષમતાની જરૂર છે

en: negotiated SSF %1$d was not strong enough
gu: વાતચીત થયેલ SSF %1$d પૂરતુ મજબૂત ન હતુ

en: negotiation SSF %1$d was not strong enough
gu: વાતચીત SSF %1$d એ પૂરતી મજબૂત ન હતી

en: netlink event service not running
gu: netlink ઘટના સેવા ચાલી રહ્યુ નથી

en: netmask not allowed for IPv6 address '%1$s' in network '%2$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં નેટમાસ્ક એ IPv6 સરનામાં '%2$s' માટે પરવાનગી મળેલ નથી

en: network
gu: નેટવર્ક

en: network %1$s exists already
gu: નેટવર્ક %1$s પહેલાથી જ હાજર છે

en: network %1$s is not active
gu: નેટવર્ક %1$s સક્રિય છે

en: network '%1$s' already exists with uuid %2$s
gu: નેટવર્ક '%1$s' પહેલેથી uuid %2$s સાથે અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: network '%1$s' does not have a bridge name.
gu: નેટવર્ક '%1$s' પાસે બ્રિજ નામ નથી.

en: network '%1$s' doesn't have PCI device %2$04x:%3$02x:%4$02x.%5$x in use by domain
gu: નેટવર્ક '%1$s' પાસે PCI ઉપકરણ %2$04x નથી:%3$02x:ડોમેઇન દ્દારા વપરાશમાં %4$02x.%5$x છે

en: network '%1$s' doesn't have dev='%2$s' in use by domain
gu: નેટવર્ક '%1$s' પાસે ડોમેઇન દ્દારા dev='%2$s' વપરાશમાં નથી

en: network '%1$s' has an invalid netmask or IP address in route definition
gu: માર્ગ વ્યાખ્યામાં નેટવર્ક '%1$s' પાસે અયોગ્ય નેટમાસ્ક અથવા IP સરનામું છે

en: network '%1$s' has multiple default <portgroup> elements (%2$s and %3$s), but only one default is allowed
gu: નેટવર્ક '%1$s' પાસે ઘણા મૂળભૂત <portgroup> ઘટકો છે (%2$s અને %3$s), પરંતુ ફક્ત એક મૂળભૂતને પરવાનગી મળેલ છે

en: network '%1$s' has no associated interface or bridge
gu: નેટવર્ક '%1$s' પાસે સંકળાયેલ ઇન્ટરફેસ અથવા બ્રિજ નથી

en: network '%1$s' is already defined with uuid %2$s
gu: નેટવર્ક '%1$s' પહેલેથી uuid %2$s સાથે વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: network '%1$s' is not active
gu: નેટવર્ક '%1$s' સક્રિય નથી

en: network '%1$s' requires exclusive access to interfaces, but none are available
gu: નેટવર્ક '%1$s' ને ઇન્ટરફેસમાં પ્રવેશની જરૂર છે, પરંતુ કંઇ ઉપલબ્ધ નથી

en: network '%1$s' uses a direct mode, but has no forward dev and no interface pool
gu: નેટવર્ક '%1$s' એ સીધી સ્થિતિને વાપરે છે, પરંતુ તેની પાસે ફોર્વડ dev નથી અને ઇન્ટરફેસ પુલ નથી

en: network filter config filename '%1$s' does not match name '%2$s'
gu: નેટવર્ક ફિલ્ટર રૂપરેખા ફાઇલનામ '%1$s' એ નામ '%2$s' સાથે બંધબેસતુ નથી

en: network filter information in XML
gu: XML માં નેટવર્ક ફિલ્ટર જાણકારી

en: network filter name or uuid
gu: નેટવર્ક ફિલ્ટર નામ અથવા uuid

en: network information
gu: નેટવર્ક જાણકારી

en: network information in XML
gu: XML માં નેટવર્ક જાણકારી

en: network interface type
gu: નેટવર્ક ઈન્ટરફેસ પ્રકાર

en: network is already active
gu: નેટવર્ક પહેલાથી જ સક્રિય છે

en: network is already active as '%1$s'
gu: નેટવર્ક પહેલેથી '%1$s' તરીકે સક્રિય છે

en: network is not running
gu: નેટવર્ક ચાલી રહ્યુ નથી

en: network name
gu: નેટવર્ક નામ

en: network name or uuid
gu: નેટવર્ક નામ અથવા uuid

en: network uuid
gu: નેટવર્ક uuid

en: new bridge device name
gu: નવું બ્રિજ ઉપકરણ નામ

en: new capacity for the vol, as scaled integer (default bytes)
gu: વોલ્યુમ માટે નવી ક્ષમતા, માપાંકિત પૂર્ણાંક તરીકે (મૂળભૂત બાઇટ)

en: new maximum memory size, as scaled integer (default KiB)
gu: નવું મહત્તમ મેમરી માપ, માપાંકિત પૂર્ણાંક તરીકે (મૂળભૂત KiB)

en: new memory size, as scaled integer (default KiB)
gu: નવું મેમરી માપ, માપાંકિત પૂર્ણાંક તરીકે (મૂળભૂત KiB)

en: new metadata to set
gu: સુયોજિત કરવા માટે નવો મેટાડેટા

en: new state of the device
gu: ઉપકરણની નવી પરિસ્થિતિ

en: new xml too large to fit in file
gu: ફાઇલમાં બંધબેસાડવા માટે નવી xml ઘણી લાંબી છે

en: nl_recv failed
gu: nl_recv નિષ્ફળ

en: nl_recv returned with error
gu: nl_recv એ ભૂલ સાથે પરત થયેલ છે

en: no
gu: ના

en: no CPUs found
gu: CPUs મળ્યુ નથી

en: no FLR, PM reset or bus reset available
gu: FLR નથી, PM પુન:સુયોજન અથવા બસ પુન:સુયોજન ઉપલ્બધ

en: no IFLA_PORT_RESPONSE found in netlink message
gu: નેટલીંક સંદેશામાં IFLA_PORT_RESPONSE મળ્યુ નથી

en: no PCI bus ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ PCI બસ ID નથી

en: no PCI domain ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ PCI ડોમેઇન ID નથી

en: no PCI function ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ PCI વિધેય ID

en: no PCI product ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ PCI પ્રોડક્ટ ID નથી

en: no PCI slot ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ PCI સ્લોટ ID નથી

en: no PCI vendor ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ PCI વિક્રેતા ID નથી

en: no SCSI LUN ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ SCSI LUN ID નથી

en: no SCSI bus ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ SCSI બસ ID નથી

en: no SCSI host ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ SCSI યજમાન ID નથી

en: no SCSI target ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ SCSI લક્ષ્ય ID નથી

en: no USB bus number supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ USB બસ નંબર નથી

en: no USB device number supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ USB ઉપકરણ નંબર નથી

en: no USB interface class supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ USB ઇન્ટરફેસ વર્ગ નથી

en: no USB interface number supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ USB ઇન્ટરફેસ નંબર નથી

en: no USB interface protocol supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ USB ઇન્ટરફેસ પ્રોટોકોલ નથી

en: no USB interface subclass supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ USB ઇન્ટરફેસ ઉપવર્ગ નથી

en: no USB product ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ USB પ્રોડક્ટ ID

en: no USB vendor ID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ USB વિક્રેતા ID નથી

en: no WWNN supplied for '%1$s', and auto-generation failed
gu: '%1$s' માટે WWNN પૂરો પાડેલ નથી, અને સ્વયં ઉત્પન્ન કરવાનું નિષ્ફળ

en: no WWPN supplied for '%1$s', and auto-generation failed
gu: '%1$s' માટે WWPN પૂરો પાડેલ નથી, અને સ્વયં ઉત્પન્ન કરવાનું નિષ્ફળ

en: no assigned pty for device %1$s
gu: ઉપકરણ %1$s માટે pty ને સોંપેલ નથી

en: no autostart
gu: કોઈ આપોઆપ શરૂ નહિં

en: no available memory line found
gu: ઉપલબ્ધ મેમરી લાઇન મળી નથી

en: no block device path supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે બ્લોક ઉપકરણ પાથ પૂરી પાડેલ નથી

en: no call waiting for reply with prog %1$d vers %2$d serial %3$d
gu: prog %1$d vers %2$d serial %3$d સાથે જવાબ માટે કોલ રાહ જોતુ

en: no client username was found
gu: ક્લાઇન્ટ વપરાશકર્તાનામ શોધાયુ ન હતુ

en: no config file for %1$s
gu: %1$s માટે રૂપરેખાંકન ફાઇલ નથી

en: no connection driver available
gu: જોડાણ ડ્રાઇવર ઉપલબ્ધ નથી

en: no connection driver available for %1$s
gu: %1$s માટે જોડાણ ડ્રાઇવર ઉપલબ્ધ નથી

en: no console devices available
gu: કન્સોલ ઉપકરણો ઉપલબ્ધ નથી

en: no device capabilities for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે ઉપકરણ ક્ષમતાઓ નથી

en: no device found with alias %1$s
gu: ઉપસર્ગ %1$s સાથે ઉપકરણ મળ્યુ નથી

en: no disk named '%1$s'
gu: નામ થયેલ  ડિસ્ક '%1$s' નથી

en: no domain XML passed
gu: ડોમેઇન XML પસાર થયેલ નથી

en: no domain config
gu: ડોમેઈન રૂપરેખાંકન નથી

en: no domain snapshot with matching name '%1$s'
gu: બંધબેસતા નામ '%1$s' સાથે ડોમેઇન સ્નેપશોટ નથી

en: no domain with matching id %1$d
gu: બંધબેસતી id %1$d સાથે ડોમેઇન નથી

en: no domain with matching name '%1$s'
gu: બંધબેસતા નામ '%1$s' સાથે ડોમેઇન નથી

en: no domain with matching uuid
gu: uuid સાથે બંધબેસતુ ડોમેઇન નથી

en: no domain with matching uuid '%1$s'
gu: બંધબેસતી uuid '%1$s' સાથે ડોમેઇન નથી

en: no domain with matching uuid '%1$s' (%2$s)
gu: બંધબેસતા uuid '%1$s' (%2$s) સાથે ડોમેઇન નથી

en: no error
gu: ભૂલ નથી

en: no extended partition found and no primary partition available
gu: એક્સટેન્ડેડ પાર્ટીશન મળ્યુ નથી અને પ્રાથમિક પાર્ટીશન ઉપલ્બધ નથી

en: no file descriptor received
gu: ફાઇલ વર્ણનકર્તા પ્રાપ્ત થયેલ નથી

en: no job is active on the domain
gu: ડોમેઇન પર જોબ સક્રિય નથી

en: no large enough free extent
gu: વિશાળ પૂરતા મુક્ત વિસ્તાર નથી

en: no limit
gu: કોઈ મર્યાદા નથી

en: no matching filesystem device was found
gu: બંધબેસતુ ફાઇલસિસ્ટમ ઉપકરણ મળ્યુ ન હતુ

en: no monitor path
gu: મોનિટર પાથ નથી

en: no network interface supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ નેટવર્ક ઇન્ટરફેસ નથી

en: no network with matching name '%1$s'
gu: બંધબેસતા નામ '%1$s' સાથે નેટવર્ક નથી

en: no network with matching uuid '%1$s' (%2$s)
gu: uuid '%1$s' (%2$s) સાથે નેટવર્ક બંધબેસતુ નથી

en: no node device with matching name '%1$s'
gu: બંધબેસતા નામ '%1$s' સાથે નો નોડ ઉપકરણ નથી

en: no nwfilter with matching name '%1$s'
gu: બંધબેસતા નામ '%1$s' સાથે nwfilter નથી

en: no parent for this device
gu: આ ઉપકરણ માટે પિતૃ નથી

en: no prefix found
gu: ઉપસર્ગ મળ્યુ નથી

en: no removable media size supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરી પડેલ દૂર કરી શકાય તેવી મીડિયા માપ નથી

en: no replacement string in template
gu: ટૅમ્પલેટમાં ફેરબદલી શબ્દમાળા નથી

en: no running guests.
gu: મહેમાનો ચાલી રહ્યા નથી.

en: no secret with matching usage '%1$s'
gu: બંધબેસતા વપરાશ '%1$s' સાથે ગુપ્તતા નથી

en: no secret with matching uuid '%1$s'
gu: બંધબેસતી uuid '%1$s' સાથે ગુપ્તતા નથી

en: no size supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ માપ નથી

en: no sockets found
gu: સોકેટો શોધાયા નથી

en: no space
gu: જગ્યા નથી

en: no state
gu: કોઈ પરિસ્થિતિ નથી

en: no storage pool with matching name '%1$s'
gu: બંધબેસતા નામ '%1$s' સાથે સંગ્રહ પુલ નથી

en: no storage vol with matching key %1$s
gu: બંધબેસતી કી '%1$s' સાથે સંગ્રહ vol નથી

en: no storage vol with matching key '%1$s'
gu: બંધબેસતી કી '%1$s' સાથે સંગ્રહ vol નથી

en: no storage vol with matching name '%1$s'
gu: બંધબેસતા નામ '%1$s' સાથે સંગ્રહ vol નથી

en: no storage vol with matching path '%1$s'
gu: બંધબેસતા પાથ '%1$s' સાથે સંગ્રહ vol નથી

en: no stream callback registered
gu: સ્ટ્રીમ કોલબેક રજીસ્ટર થયેલ નથી

en: no suitable info found
gu: સુસંગત જાણકારી મળી નથી

en: no suitable method to retrieve authentication credentials
gu: સત્તાધિકરણ શ્રેયને પ્રાપ્ત કરવા માટે સુસંગત પદ્દતિ નથી

en: no suitable method to retrieve key passphrase
gu: કી પાસફ્રેજને પ્રાપ્ત કરવામાં સુસંગત પદ્દતિ નથી

en: no system UUID supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરી પાડેલ સિસ્ટમ UUID નથી

en: no target device %1$s
gu: લક્ષ્ય ઉપકરણ %1$s નથી

en: no target name supplied for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે પૂરુ પાડેલ નામ લક્ષ્ય નથી

en: no threads found
gu: થ્રેડો શોધાયા નથી

en: no transaction running, nothing to be committed.
gu: સ્થળાંતર ચાલતુ નથી, સોંપવા માટે કંઇ નથી.

en: no transaction running, nothing to rollback.
gu: સ્થળાંતર ચાલતુ નથી, પાછુ લાવવા માટે કંઇ નથી.

en: no valid connection
gu: કોઈ માન્ય જોડાણ નથી

en: no valid netlink response was received
gu: યોગ્ય નેટલીંક જવાબ મળ્યો ન હતો

en: no x86 CPU data found
gu: x86 CPU માહિતી મળી નથી

en: node CPU stats not implemented on this platform
gu: નોડ CPU સ્થિતિ આ પ્લેટફોર્મ પર અમલીકરણ થયેલ નથી

en: node cpu map
gu: નોડ cpu નક્ષો

en: node device details in XML
gu: XML માં નોડ ઉપકરણ વિગતો

en: node get memory parameters not implemented on this platform
gu: નોડ ગેટ મેમરી પરિમાણો આ પ્લેટફોર્મ પર અમલીકરણ થયેલ નથી

en: node info not implemented on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર નોડ જાણકારીનું અમલીકરણ થયેલ નથી

en: node information
gu: નોડ જાણકારી

en: node memory stats not implemented on this platform
gu: નોડ મેમરી સ્થિતિ આ પ્લેટફોર્મ પર અમલીકરણ થયેલ નથી

en: node set memory parameters not implemented on this platform
gu: નોડ સેટ મેમરી પરિમાણો આ પ્લેટફોર્મ પર અમલીકરણ થયેલ નથી

en: nodeset for NUMA memory tuning must be set if 'placement' is 'static'
gu: NUMA મેમરી ટુનીંગ માટે નોડસેટ સુયોજિત હોવુ જ જોઇએ જો 'સ્થાન' એ 'સ્થિર' છે

en: nonzero ncpus doesn't match with NULL cpus
gu: nonzero ncpus NULL cpus સાથે બંધબેસતુ નથી

en: nonzero ncpus doesn't match with NULL xmlCPUs
gu: nonzero ncpus એ NULL xmlCPUs સાથે બંધબેસતુ નથી

en: not a hugetlbfs mount: '%1$s'
gu: hugetlbfs માઉન્ટ નથી: '%1$s'

en: not supported on non-linux platforms
gu: linux વગરનાં પ્લેટફોર્મ પર આધારભૂત નથી

en: nothing selected for snapshot
gu: સ્નેપશોટ માટે કંઇજ પસંદ થયેલ નથી

en: nparams count exceeds maximum: %1$u > %2$u
gu: nparams ગણતરી મહત્તમ કરતા વધારે છે: %1$u > %2$u

en: nparams in %1$s must be %2$d
gu: %1$s માં nparams એ %2$d હોવુ જ જોઇએ

en: nparams in %1$s must be equal to %2$d
gu: %1$s માં nparams એ %2$d નાં જેવુ જ હોવુ જોઇએ

en: nparams too large
gu: nparams ઘણું લાંબુ છે

en: numad is not available on this host
gu: numad આ યજમાન પર ઉપલબ્ધ નથી

en: number
gu: નંબર

en: number of bytes read:
gu: વાંચેલ બાઇટોની સંખ્યા:

en: number of bytes written:
gu: લખેલ બાઇટોની સંખ્યા:

en: number of flush operations:
gu: ફ્લશ ક્રિયાઓની સંખ્યા:

en: number of millisecs the shared memory service should sleep before next scan
gu: આગળનાં સ્કેન પહેલાં મિલિસેકંડમાં ભાગીદારી થયેલ મેમરી સેવા નિષ્ક્રિય થવી જોઇએ

en: number of pages to scan before the shared memory service goes to sleep
gu: ભાગીદારી થયેલ મેમરી સેવા નિષ્ક્રિય થઇ જાય તે પહેલાં સ્કેન કરવા પાનાં નંબર

en: number of read operations:
gu: વાંચન ક્રિયાઓની સંખ્યા:

en: number of seconds to squelch traffic on newly connected ports
gu: નવાં જોડાયેલ પોર્ટ પર squelch ટ્રાફિક માટે સેકંડ નંબર

en: number of virtual CPUs
gu: વર્ચ્યુઅલ CPUs ની સંખ્યા

en: number of write operations:
gu: લખવાની ક્રિયાઓની સંખ્યા:

en: numbers not allowed in VMX format
gu: નંબરોને VMX બંધારણમાં પરવાનગી આપેલ નથી

en: numerical overflow
gu: આંકડાકીય ઓવરફ્લો

en: numerical overflow: %1$s
gu: આંકડાકીય ઓવરફ્લો: %1$s

en: nvcpus is zero
gu: nvcpus એ શૂન્ય છે

en: nvram address type must be spaprvio
gu: nvram સરનામાં પ્રકાર spaprvio હોવો જ જોઇએ

en: nvram device is not supported by this QEMU binary
gu: nvram ઉપકરણ એ આ QEMU બાઇનરી દ્દારા આધારભૂત નથી

en: nvram device is only supported for PPC64
gu: nvram ઉપકરણ ફક્ત PPC64 માટે આધારભૂત છે

en: nwfilter is in use
gu: nwfilter વપરાશમાં છે

en: occupied
gu: રોકાયેલ

en: offline
gu: ઓફલાઈન

en: offline migration
gu: ઓફલાઇન સ્થળાંતર

en: offline migration cannot handle non-shared storage
gu: ઓફલાઇન સ્થળાંતર ન વહેંચેલ સંગ્રહને સંભાળી શકતુ નથી

en: offline migration is not supported by the destination host
gu: ઑફલાઇન સ્થળાંતર લક્ષ્ય યજમાન દ્દારા આધારભૂત નથી

en: offline migration is not supported by the source host
gu: ઑફલાઇન સ્થળાંતર સ્ત્રોત યજમાન દ્દારા આધારભૂત નથી

en: offline migration must be specified with the persistent flag set
gu: ઓફલાઇન સ્થળાંતર એ સુસંગર ફ્લેગ સુયોજન સાથે સ્પષ્ટ થયેલ હોવુ જ જોઇએ

en: ok
gu: બરાબર

en: only a single memory balloon device is supported
gu: ફક્ત એકજ મેમરી બલુન ઉપકરણ આધારભૂત છે

en: only a single nvram device is supported
gu: ફક્ત એકજ nvram ઉપકરણ આધારભૂત છે

en: only connect if safe console handling is supported
gu: ફક્ત જોડાવો જો સુરક્ષિત કન્સોલ સંચાલન આધારભૂત છે

en: only list pool of specified type(s) (if supported)
gu: ફક્ત સ્પષ્ટ થયેલ પ્રકાર (ઓ) નાં પુલની યાદી (જો આધારભૂત હોય)

en: only one RNG backend is supported
gu: ફક્ત એક RNG બેકઍન્ડ આધારભૂત છે

en: only one TPM backend is supported
gu: ફક્ત એક TPM બેકઍન્ડ આધારભૂત છે

en: only one emulatorpin is supported
gu: ફક્ત એક emulatorpin આધારભૂત છે

en: only one filesystem supported
gu: ફક્ત એક ફાઇલસિસ્ટમ આધારભૂત છે

en: only one numatune is supported
gu: ફક્ત એક numatune આધારભૂત છે

en: only one resource element is supported
gu: ફક્ત એક સ્ત્રોત ઘટક આધારભૂત છે

en: only one set of redirection filter rule is supported
gu: ફક્ત એક દિશામાન ફિલ્ટર નિયમનુ સુયોજન આધારભૂત છે

en: only supports mount filesystem type
gu: ફક્ત માઉન્ટ ફાઇલસિસ્ટમ પ્રકારને આધાર આપે છે

en: only supports passthrough accessmode
gu: ફક્ત પાસથ્રુ એક્સેસમોડને આધાર આપે છે

en: open an editor to modify the description
gu: વર્ણનને બદલવા માટે સંપાદકને ખોલો

en: open("%1$s")
gu: ખોલો("%1$s")

en: operation aborted
gu: કાર્ય નિરસ્ત

en: operation aborted: %1$s
gu: ક્રિયા નિરસ્ત: %1$s

en: operation failed
gu: પ્રક્રિયા નિષ્ફળ

en: operation failed: %1$s
gu: પ્રક્રિયા નિષ્ફળ: %1$s

en: operation forbidden for read only access
gu: પ્રક્રિયા માત્ર વાંચી શકાય તેવા વપરાશથી બંધિત છે

en: operation type %1$d not supported
gu: ક્રિયા પ્રકાર %1$d આધારભૂત નથી

en: option %1$s takes a numeric argument
gu: વિકલ્પ %1$s એ આંકડાકીય દલીલ લે છે

en: option '-%1$c' requires an argument
gu: વિકલ્પ '-%1$c' ને દલીલની જરૂરિયાત છે

en: option '-%1$c'/'--%2$s' requires an argument
gu: વિકલ્પ '-%1$c'/'--%2$s' ને દલીલની જરૂરિયાત છે

en: option --%1$s already seen
gu: વિકલ્પ --%1$s પહેલેથી જોયેલુ છે

en: optional file of source xml to query for pools
gu: પુલો માટે પ્રશ્ર્ન કરવા માટે સ્ત્રોત xmlની વૈકલ્પિક ફાઇલ

en: optional host to query
gu: પ્રશ્ર્ન કરવા માટે વૈકલ્પિક યજમાન

en: optional initiator IQN to use for query
gu: ક્વેરી માટે વાપરવા વૈકલ્પિક પ્રારંભકર્તા IQN

en: optional port to query
gu: પ્રશ્ર્ન કરવા માટે વૈકલ્પિક પોર્ટ

en: os.type is not defined
gu: os.type વ્યાખ્યાયિત થયેલ નથી

en: out of memory
gu: મેમરીની બહાર

en: outbound average is mandatory
gu: આઉટબાઉન્ડ સરેરાશ ફરજિયાત છે

en: output an XML string for the hypervisor sysinfo, if available
gu: હાઇપરવિઝર sysinfo માટે આઉટપુટ XML શબ્દમાળા, જો ઉપલબ્ધ હોય

en: overwrite any existing data
gu: કોઇપણ હાલની માહિતી ઉપર લખો

en: owner %1$lld does not hold the resource lock
gu: માલિક %1$lld એ સ્ત્રોત તાળાને પકડી રાખતુ નથી

en: packet %1$d bytes received from server too large, want %2$d
gu: સર્વરમાંથી મળેલ પેકેટ %1$d બાઇટ ઘણુ મોટુ છે, %2$d જોઇએ છે

en: packet %1$d bytes received from server too small, want %2$d
gu: સર્વરમાંથી મળેલ પેકેટ %1$d બાઇટ ઘણુ નાનું છે, %2$d જોઇએ છે

en: panicked
gu: ગભરાહટ

en: parameter '%1$s' not supported
gu: પરિમાણ '%1$s' આધારભૂત નથી

en: parameter '%1$s' occurs multiple times
gu: પરિમાણ '%1$s' ઘણી વખત ઉદ્ભવે છે

en: parent %1$s would create cycle to %2$s
gu: મુખ્ય %1$s એ %2$s માટે ચક્ર રચના કરશે

en: parser error
gu: પદચ્છેદન ભૂલ

en: pass file descriptors N,M,... to the guest
gu: મહેમાનમાં ફાઇલ વર્ણનકર્તા N,M,... ને પસાર કરો

en: passthrough mode requires a character device type attribute
gu: પાસથ્રુ સ્થિતિને અક્ષર ઉપકરણ પ્રકાર ગુણધર્મની જરૂર છે

en: path '%1$s' doesn't reference a file
gu: પાથ '%1$s' ને સંદર્ભ ફાઇલ કરાતુ નથી

en: path '%1$s' is not absolute
gu: પાથ '%1$s' એ સંપૂર્ણ નથી

en: path does not exist, skipping file type checks
gu: પાથ અસ્તિત્વમાં નથી, ફાઇલ પ્રકાર ચકાસણીને છોડી રહ્યા છે

en: path of backing file in chain for a partial pull
gu: પ્રારંભિક પુલ માટે કતારમાં બેકીંગ ફાઇલનો પાથ

en: path of base file to commit into (default bottom of chain)
gu: તેમાં મૂળભૂત ફાઇલને મોકલવા માટેનો પાથ (કતારનું મૂળભૂત તળિયુ)

en: path of the copy to create
gu: બનાવવા માટે પાથની નકલ

en: path of top file to commit from (default top of chain)
gu: તેમાંથી ટોચની ફાઇલને મોકલવાનો પાથ (કતારનું મૂળભૂત ટોચ)

en: paused
gu: વિરામ અપાયેલ

en: pcap_create failed
gu: pcap_create નિષ્ફળ

en: pci-root and pcie-root controllers should have index 0
gu: pci-root અને pcie-root નિયંત્રકો પાસે અનુક્રમણિકા 0 હોવી જોઇએ

en: pci-root and pcie-root controllers should not have an address
gu: pci-root અને pcie-root નિયંત્રકો પાસે સરનામું હોવુ જોઇએ નહિં

en: peer-2-peer migration
gu: peer-2-peer સ્થળાંતર

en: per-device IO Weights, in the form of /path/to/device,weight,...
gu: પ્રતિ-ઉપકરણ IO વજન, /path/to/device,વજનનાં રૂપમાં,...

en: per-device boot elements cannot be used together with os/boot elements
gu: દરેક ઉપકરણ બુટ ઘટકો એ os/બુટ ઘટકો સાથે ભેગુ વાપરી શકાય છે

en: perform a live core dump if supported
gu: જીવંત મૂળ ડમ્પને ચલાવો જો આધારભૂત હોય તો

en: perform selected wiping algorithm
gu: પસંદ થયેલ વાઇપીંગ અલ્ગોરિધમ ચલાવો

en: period in seconds to set collection
gu: સંગ્રહને સુયોજિત કરવા માટે સેકંડનો સમયગાળો

en: persist VM on destination
gu: લક્ષ્ય પર સ્થાયી VM

en: persistent attach of device '%1$s' is not supported
gu: ઉપકરણ '%1$s' નું સ્થાયી જોડાણ આધારભૂત નથી

en: persistent attach of device is not supported
gu: ઉપકરણનું સ્થાયી જોડાણ આધારભૂત નથી

en: persistent detach of device '%1$s' is not supported
gu: ઉપકરણ '%1$s' નું સ્થાયી રીતે અલગ કરવાનું આધારભૂત નથી

en: persistent detach of device is not supported
gu: ઉપકરણને નિરંતર અલગ કરવાનું આધારભૂત નથી

en: persistent update of device '%1$s' is not supported
gu: ઉપકરણ '%1$s' નો સ્થાયી સુધારો આધારભૂત નથી

en: persistent update of device is not supported
gu: ઉપકરણને નિરંતર સુધારવાનું આધારભૂત નથી

en: pid_value in %1$s is too large
gu: %1$s માં pid_value ઘણી મોટી છે

en: poll failed in migration tunnel
gu: સ્થળાંતર ટનલમાં પોલ નિષ્ફળ

en: pool '%1$s' already exists with uuid %2$s
gu: પુલ '%1$s' પહેલેથી જ uuid %2$s સાથે અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: pool '%1$s' has asynchronous jobs running.
gu: પુલ '%1$s' પાસે અસુમેળ જોબો ચાલી રહી છે.

en: pool '%1$s' is already defined with uuid %2$s
gu: પુલ '%1$s' એ uuid %2$s સાથે પહેલેથી જ વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: pool '%1$s' is not active
gu: પુલ '%1$s' સક્રિય નથી

en: pool does not support pool deletion
gu: pool એ pool કાઢી નાંખવાને આધાર આપતુ નથી

en: pool has no config file
gu: pool પાસે રૂપરેખાંકન ફાઇલ નથી

en: pool information in XML
gu: XML માં pool જાણકારી

en: pool is already active as '%1$s'
gu: પુલ પહેલેથી જ '%1$s' તરીકે સક્રિય છે

en: pool name
gu: pool નામ

en: pool name or uuid
gu: Pool નામ અથવા uuid

en: pool name or uuid of the input volume's pool
gu: પુલ નામ અથવા ઇનપુટ વોલ્યુમનાં પુલનું uuid

en: pool type '%1$s' does not support source discovery
gu: પુલ પ્રકાર '%1$s' એ સ્ત્રોત શોધને આધાર આપતુ નથી

en: port-profile setlink timed out
gu: પોર્ટ-પ્રોફાઇલ સેટલીંકનો સમય સમાપ્ત

en: prctl failed to reset KEEPCAPS
gu: KEEPCAPS ને પુન:સુયોજિત કરતી વખતે prctl નિષ્ફળ

en: prctl failed to set KEEPCAPS
gu: KEEPCAPS સુયોજિત કરતી વખતે prctl નિષ્ફળ

en: preallocate is only supported for raw type volume
gu: પુન:ફાળવણી એ ફક્ત કાચા પ્રકાર વોલ્યુમ માટે આધારભૂત નથી

en: preallocate metadata (for qcow2 instead of full allocation)
gu: પુન:ફાળવણી કરેલ મેટાડેટા (સંપૂર્ણ ફાળવણીને બદલે qcow2 માટે)

en: pretty-print any qemu monitor protocol output
gu: કોઇપણ qemu મોનિટર પ્રોટોકોલ આઉટપુટને છાપો

en: pretty-print the output
gu: આઉટપુટને ખૂબ છાપો

en: prevent any configuration changes to domain until migration ends
gu: સ્થળાંતરનો અંત થાય સુધી ડોમેઇનમાં કોઇપણ રૂપરેખાંકન ફેરફારોને અટકાવો

en: print XML document rather than attach the disk
gu: ડિસ્કને જોડાવા કરતા XML દસ્તાવેજને છાપો

en: print XML document rather than create
gu: બનાવવા કરતા XML દસ્તાવેજને છાપો

en: print XML document, but don't define/create
gu: XML દસ્તાવેજને છાપો, પરંતુ વ્યાખ્યાયિત/બનાવો નહિં

en: print a more human readable output
gu: વધારે માણસથી વાંચી શકાય તેવા આઉટપુટને છાપો

en: print help
gu: છાપન મદદ

en: print help for this function
gu: આ વિધેય માટે મદદ છાપો

en: print the current directory
gu: હાલની ડિરેક્ટરીને છાપો

en: print the domain's hostname
gu: ડોમેઇનનું યજમાનનામ છાપો

en: print the hypervisor canonical URI
gu: હાયપરવિઝર કેનોનિકલ URI છાપો

en: print the hypervisor hostname
gu: હાયપરવિઝર યજમાનનામ છાપો

en: print the hypervisor sysinfo
gu: હાયપરવિઝર sysinfo ને છાપો

en: prints by percentage during 1 second.
gu: ૧ સેકંડ દરમ્યાન ટકાવારી પ્રમાણે છાપે છે

en: prints specified cell statistics only.
gu: ફક્ત સ્પષ્ટ થયેલ સેલ સ્થિતિને છાપે છે.

en: prints specified cpu statistics only.
gu: ફક્ત ખાસ cpu પરિસ્થિતિઓને છાપે છે.

en: profile does not exist
gu: રૂપરેખા અસ્તિત્વ ધરાવતી નથી

en: profile exists
gu: રૂપરેખા અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: profileid parameter too long
gu: profileid પરિમાણ ઘણુ લાંબુ છે

en: program mismatch (actual %1$x, expected %2$x)
gu: પ્રક્રિયા અસંતુલન (વાસ્તવિક %1$x, અપેક્ષિત %2$x)

en: protocol misses the family attribute
gu: પ્રોટોકોલ કુટુંબ ગુણધર્મને ગુમ કરે છે

en: provide XML suitable for migrations
gu: સ્થળાંતર માટે અનૂરૂપ XML  પૂરી પાડો

en: ps2 bus does not support %1$s input device
gu: ps2 bus એ %1$s ઇનપુટ ઉપકરણને આધાર આપતુ નથી

en: qemu emulator '%1$s' does not support xen
gu: qemu એમ્યુલેટર '%1$s' એ xen ને આધાર આપતુ નથી

en: qemu monitor event callback %1$d not registered
gu: qemu મોનિટર ઘટના કોલબેક %1$d રજીસ્ટર થયેલ નથી

en: qemu state driver is not active
gu: qemu સ્થિતિ ડ્રાઇવર સક્રિય નથી

en: qom-get invalid object property type %1$d
gu: qom-get અયોગ્ય ઑબ્જેક્ટ ગુણધર્મ પ્રકાર %1$d

en: qom-get reply was missing return data
gu: qom-get જવાબ એ ગુમ થયેલ પરત માહિતી હતો

en: qom-list reply data was missing 'name'
gu: qom-list જવાબ માહિતી એ ગુમ થયેલ 'નામ' હતુ

en: qom-list reply has malformed 'type' data
gu: qom-list જવાબ એ મેલફોર્મ થયેલ 'પ્રકાર' માહિતી હતો

en: qom-list-types reply data was missing 'name'
gu: qom-list-types જવાબ માહિતી ગુમ થયેલ 'નામ' હતુ

en: qom-set invalid object property type %1$d
gu: qom-set અયોગ્ય ઑબ્જેક્ટ ગુણધર્મ પ્રકાર %1$d

en: query-cpu-definitions reply data was missing 'name'
gu: query-cpu-definitions જવાબ માહિતી ગુમ થયેલ 'નામ' હતુ

en: query-kvm replied unexpected data
gu: query-kvm એ અનિચ્છનીય માહિતીનો જવાબ આપેલ છે

en: query-machines reply data was missing 'name'
gu: query-machines પ્રત્યુત્તર માહિતી ગુમ થયેલ 'નામ' હતુમાહિતી હતી'

en: query-machines reply has malformed 'alias' data
gu: query-machines પ્રત્યુત્તર પાસે મેલફોર્મ થયેલ 'ઉપસર્ગ' માહિતી છે

en: query-machines reply has malformed 'cpu-max' data
gu: query-machines જવાબ એ મેલફોર્મ થયેલ 'cpu-max' માહિતી હતો

en: query-machines reply has malformed 'is-default' data
gu: query-machines પ્રત્યુત્તર એ મેલફોર્મ થયેલ 'મૂળભૂત છે' માહિતી ધરાવે છે

en: query-status reply was missing running state
gu: query-status જવાબ પરત માહિતી ગુમ કરવામાં આવી હતી

en: query-target reply was missing arch data
gu: query-kvm જવાબ ગુમ થયેલ આર્કિટેક્ચર માહિતી હતી

en: query-version reply was missing 'major' version
gu: query-version જવાબ ગુમ થયેલ 'મુખ્ય' આવૃત્તિ હતી

en: query-version reply was missing 'micro' version
gu: query-version જવાબ ગુમ થયેલ 'માઇક્રો' આવૃત્તિ હતી

en: query-version reply was missing 'minor' version
gu: query-version જવાબ ગુમ થયેલ 'ગૌણ' આવૃત્તિ હતી

en: query-version reply was missing 'package' version
gu: query-version જવાબ ગુમ થયેલ 'પેકેજ' આવૃત્તિ હતી

en: query-version reply was missing 'qemu' data
gu: query-version જવાબ ગુમ થયેલ 'qemu' માહિતી હતી

en: quiesce guest's file systems
gu: quiesce મહેમાનની ફાઇલ સિસ્ટમો

en: quit this interactive terminal
gu: આ પૂછપરછ ટર્મિનલ બંધ કરો

en: read I/O operations limit per second
gu: પ્રતિ સેકંડ વાંચન I/O ક્રિયાઓ

en: read error on pipe
gu: પાઇપ પર વાંચવાની ભૂલ

en: read-only connection
gu: માત્ર-વાંચી શકાય તેવું જોડાણ

en: ready
gu: તૈયાર

en: reattach node device to its device driver
gu: તેની ઉપકરણ ડ્રાઇવરનાં નોડ ઉપકરણને ફરીથી જોડો

en: reboot a domain
gu: ડોમેઈન રીબુટ કરો

en: received malformed monitor, check the XML definition
gu: મળેલ મેલફોર્મ થયેલ મોનિટર, XML વ્યાખ્યાને ચકાસો

en: received unexpected cookie with P2P migration
gu: P2P સ્થળાંતર સાથે મળેલ અનિચ્છનીય કુકી

en: redefine metadata for existing snapshot
gu: હાલનાં સ્નેપશોટ માટે મેટાડેટાને પુન:વ્યાખ્યાયિત કરો

en: redefine the XML for a domain's saved state file
gu: ડોમેઇનની સંગ્રહ થયેલ સ્થિતિ ફાઇલ માટે XML ને પુન:વ્યાખ્યાયિત કરો

en: referenced filter '%1$s' is missing
gu: સંદર્ભ થયેલ ફિલ્ટર '%1$s' ગુમ થયેલ છે

en: refresh a pool
gu: પુલને તાજુ કરો

en: remoteDomainBlockStatsFlags: returned number of stats exceeds limit
gu: remoteDomainGetSchedulerParameters: મર્યાદા કરતા વધારે પરિમાણોનાં નંબર પાછા આપે છે

en: remoteDomainGetCPUStats: returned number of stats exceeds limit
gu: remoteDomainGetCPUStats: સ્થિતિઓ પરત નંબર મર્યાદા ઓળંગે છે

en: remoteNodeGetCPUStats: returned number of stats exceeds limit
gu: remoteNodeGetCPUStats: સ્થિતિઓ પરત નંબર મર્યાદા ઓળંગે છે

en: remoteNodeGetMemoryStats: returned number of stats exceeds limit
gu: remoteNodeGetMemoryStats: સ્થિતિઓ પરત નંબર મર્યાદા ઓળંગે છે

en: remote_open: for 'ext' transport, command is required
gu: remote_open: 'ext' પરિવહન માટે, આદેશ જરૂરી છે

en: remove all associated storage volumes (use with caution)
gu: બધા સંકળાયેલ સંગ્રહ વોલ્યુમોને દૂર કરો (ચેતવણી સાથે વાપરો)

en: remove associated storage volumes (comma separated list of targets or source paths) (see domblklist)
gu: સંકળાયેલ સંગ્રહ વોલ્યુમોને દૂર કરો (લક્ષ્ય અથવા સ્ત્રોત પાથની અલ્પવિરામચિહ્નથી અલગ થયેલ યાદી) (domblklist જુઓ)

en: remove domain managed state file
gu: ડોમેઇન સંચાલિત થયેલ પરિસ્થિતિ ફાઇલને દૂર કરો

en: remove the metadata corresponding to an uri
gu: uri સાથે સંકળાયેલ મેટાડેટાને દૂર કરો

en: removing block or network volumes is not supported: %1$s
gu: બ્લોક અથવા નેટવર્ક વોલ્યુમને દૂર કરવાનું આધારભૂત નથી: %1$s

en: rename to new name during migration (if supported)
gu: ખસેડવા દરમ્યાન નવા નામને ફરી નામ બદલો (જો આધારભૂત હોય તો)

en: rename("%1$s", "%2$s")
gu: નામ બદલો("%1$s", "%2$s")

en: reply was missing return data
gu: જવાબ એ ગુમ થયેલ પરત માહિતી હતો

en: report daemon version too
gu: ડિમન આવૃત્તિનો પણ અહેવાલ કરો

en: requested authentication type %1$s rejected
gu: માંગણી થયેલ સત્તાધિકરણ પ્રકાર %1$s રદ કરેલ છે

en: requested cpu amount exceeds maximum (%1$d > %2$d)
gu: vCPU ગણતરી મહત્તમ કરતા વધારે છે: %1$d > %2$d

en: requested size of the cache (in bytes) used for compression
gu: સંકોચન માટે વાપરેલ કેશ (બાઇટમાં) નું સૂચિત થયેલ માપ

en: requested vcpus is greater than max allowable vcpus for the domain: %1$d > %2$d
gu: સૂચિત vcpus ડોમેઇન માટે પરવાનગીય vcpus મહત્તમ કરતા વધારે છે: %1$d > %2$d

en: require atomic operation
gu: સ્વયં ક્રિયાની જરૂર છે

en: reset
gu: પુન:સુયોજિત કરો

en: reset a domain
gu: ડોમેઈનને પુન:સુયોજિત કરો

en: reset node device
gu: નોડ ઉપકરણને ફરી સુયોજિત કરો

en: reset the domain after core dump
gu: કોર ડમ્પ પછી ડોમેઇનને પુન:સુયોજિત કરો

en: resize a vol
gu: vol નું માપ બદલો

en: resource busy
gu: સ્ત્રોત વ્યસ્ત

en: resource relabeling is not compatible with 'none' label type
gu: સ્ત્રોત પુન:લેબલ કરવાનું 'કઇ નહિં' લેબલ પ્રકાર સાથે સુસંગત નથી

en: restore a domain from a saved state in a file
gu: ફાઈલની સંગ્રહાયેલ સ્થિતિમાંથી ડોમેઈન પુનઃસંગ્રહો

en: restore domain into paused state
gu: અટકેલ સ્થિતિમાં ડોમેઇનને પુન:સંગ્રહો

en: restore domain into running state
gu: ચાલી રહેલ સ્થિતિમાં ડોમેઇનને પુન:સંગ્રહો

en: restored
gu: સંગ્રહ થયેલ

en: result too large: %1$llu
gu: પરિણામ ઘણુ લાંબુ છે: %1$llu

en: resume a domain
gu: ડોમેઈન છોડો

en: resume operation failed
gu: ફરી શરૂ થતી ક્રિયા નિષ્ફળ

en: resuming after dump failed
gu: ડમ્પ પછી પુન:શરૂ કરવામાં નિષ્ફળ

en: resuming after snapshot failed
gu: સ્નેપશોટ પછી પુન:શરૂ કરવામાં નિષ્ફળતા

en: retrieve vcpu count from the guest instead of the hypervisor
gu: હાઇપરવિઝરને બદલે મહેમાનમાંથી vcpu ગણતરીને પુન:પ્રાપ્ત કરો

en: return the pool uuid rather than pool name
gu: પુલ નામ કરતા પુલ uuid ને પાછુ લાવે છે

en: returned buffer is not same size as requested
gu: માંગણી કરેલ છે તે પ્રમાણે પાછા આપેલ બફર સરખા માપની નથી

en: returned number of disk errors exceeds limit
gu: ડિસ્ક ભૂલોની પરત થયેલ સંખ્યાની મર્યાદા વધારેલ છે

en: returns the storage pool for a given volume key or path
gu: આપેલ વોલ્યુમ કી અથવા પાથ માટે સંગ્રહ પુલને પાછુ લાવે છે

en: returns the volume key for a given volume name or path
gu: આપેલ વોલ્યુમ નામ અથવા પાથ માટે વોલ્યુમ કીને પાછુ લાવે છે

en: returns the volume name for a given volume key or path
gu: આપેલ વોલ્યુમ કી અથવા પાથ માટે વોલ્યુમ નામને પાછુ લાવે છે

en: returns the volume path for a given volume name or key
gu: આપેલ વોલ્યુમ કી અથવા પાથ માટે વોલ્યુમ પાથને પાછુ લાવે છે

en: reuse any existing external files
gu: કોઇપણ હાલની બહારની ફાઇલોને પુન:વાપરો

en: reuse existing destination
gu: હાલનાં લક્ષ્યને ફરી વાપરો

en: revert requires force
gu: પાછુ લાવવા દબાણ જરૂરી છે

en: revert requires force: %1$s
gu: પાછુ લાવવા દબાણ જરૂરી છે: %1$s

en: revert to current snapshot
gu: હાલનાં સ્નેપશોટમાં પાછા જાવ

en: rollback to previous restore point
gu: પહેલાનાં પુન:સંગ્રહ પોઇંટમાં પાછા જાવ

en: rollback to previous saved configuration created via iface-begin
gu: iface-begin મારફતે બનાવેલ પહેલાંના સંગ્રહેલ રૂપરેખાંકનમાં પાછા જાવો

en: running
gu: ચાલી રહ્યું છે

en: runstate '%1$d' out of range'
gu: સીમાની બહાર runstate '%1$d''

en: sasl start reply data too long %1$d
gu: sasl માહિતીને જવાબ શરૂ કરવાનું ઘણુ લાંબુ છે %1$d

en: sasl step reply data too long %1$d
gu: sasl માહિતી જવાબનાં પગલા ઘણી લાંબી છે %1$d

en: save a domain state to a file
gu: ફાઈલમાં ડોમેઈન પરિસ્થિતિ સંગ્રહો

en: save canceled
gu: રદ થયેલને સંગ્રહો

en: save image is incomplete
gu: ઇમેજને સંગ્રહ કરવાનુ અપૂર્ણ છે

en: saved
gu: સંગ્રહેલ

en: saved state domain information in XML
gu: XML માં સંગ્રહ થયેલ ડોમેઇન જાણકારી સ્થિતિ

en: saved state file to edit
gu: ફેરફાર કરવા માટે સંગ્રહ થયેલ પરિસ્થિતિ ફાઇલ

en: saved state file to modify
gu: બદલવા માટે સંગ્રહેલ સ્થિતિ ફાઇલ

en: saved state file to read
gu: વાંચવા માટે સંગ્રહ થયેલ સ્થિતિ ફાઇલ

en: saving
gu: સંગ્રહ કરી રહ્યા છે

en: saving domain '%1$s' failed to allocate space for metadata
gu: મેટાડેટા માટે જગ્યાને ફાળવણી કરવા નિષ્ફળ થયેલ ડોમેઇન '%1$s' નો સંગ્રહ કરી રહ્યા છે

en: saving domain '%1$s' to '%2$s': open failed
gu: '%1$s' માં ડોમેઇન '%2$s' ને સંગ્રહ કરી રહ્યા છે: ખોલવાનું નિષ્ફળ

en: saving domain '%1$s' to '%2$s': write failed
gu: '%1$s' માં ડોમેઇન '%2$s' ને સંગ્રહ કરી રહ્યા છે: લખવાનું નિષ્ફળ

en: screen ID higher than monitor count (%1$d)
gu: મોનિટર ગણતરી (%1$d) કરતા વધારે સ્ક્રીન

en: screenshot of a current domain console
gu: વર્તમાન ડોમેઇન કન્સોલનો સ્ક્રીનશોટ

en: script used to bridge network interface
gu: નેટવર્ક ઈન્ટરફેસ બ્રિજ કરવા માટે વપરાતી સ્ક્રિપ્ટ

en: scripts are not supported on interfaces of type %1$s
gu: પ્રકાર %1$s નાં ઇન્ટરફેસ પર સ્ક્રીપ્ટ આધારભૂત નથી

en: secret '%1$s' does not have a value
gu: ગુપ્ત '%1$s' પાસે કિંમત નથી

en: secret UUID
gu: ખાનગી UUID

en: secret attributes in XML
gu: XML માં ખાનગી ગુણધર્મો

en: secret is private
gu: ગુપ્ત એ અંગત છે

en: security DOI string exceeds max %1$d bytes
gu: સુરક્ષા DOI શબ્દમાળા એ મહત્તમ %1$d બાઇટોને વધારે છે

en: security doi exceeds maximum: %1$zu
gu: સુરક્ષા doi એ મહત્તમને વધારે છે: %1$zu

en: security image label already defined for VM
gu: સુરક્ષા ઇમેજ લેબલ પહેલેથી VM માટે વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: security imagelabel is missing
gu: સુરક્ષા imagelabel ગેરહાજર છે

en: security label already defined for VM
gu: સુરક્ષા label પહેલેથી VM માટે વ્યાખ્યયિત થયેલ છે

en: security label driver mismatch: '%1$s' model configured for domain, but hypervisor driver is '%2$s'.
gu: સુરક્ષા લેબલ ડ્રાઇવર બંધબેસતુ નથી: '%1$s' મોડલ એ ડોમેઇન માટે રૂપરેખાંકિત થયેલ છે, પરંતુ હાઇપરવિઝર ડ્રાઇવર '%2$s' છે.

en: security label exceeds maximum length: %1$d
gu: સુરક્ષા લેબલ એ મહત્તમ લંબાઇને વધારે છે: %1$d

en: security label exceeds maximum: %1$zd
gu: સુરક્ષા લેબલ મહત્તમ ને વધારે છે: %1$zd

en: security label exceeds maximum: %1$zu
gu: સુરક્ષા લેબલ મહત્તમ ને વધારે છે: %1$zu

en: security label is missing
gu: સુરક્ષા લેબલ ગુમ થયેલ છે

en: security label model %1$s is not supported with selinux
gu: સુરક્ષા લેબલ મોડલ %1$s selinux સાથે આધારભૂત છે

en: security model exceeds maximum: %1$zu
gu: સુરક્ષા મોડલ એ મહત્તમને વધારે છે: %1$zu

en: security model string exceeds max %1$d bytes
gu: સુરક્ષા મોડલ શબ્દમાળા એ મહત્તમ %1$d બાઇટોને વધારે છે

en: sending of PortProfileRequest failed.
gu: PortProfileRequest ને મોકલવામાં નિષ્ફળતા

en: serial of disk device
gu: ડિસ્ક ઉપકરણની શ્રેણી

en: server verification (of our certificate or IP address) failed
gu: સર્વર ચકાસણી (આપણા પ્રમાણપત્રની અથવા IP સરનામુ) નિષ્ફળ

en: set a secret value
gu: ખાનગી કિંમતને સુયોજિત કરો

en: set domain to be paused on next start
gu: આગળની શરૂઆત પર અટકાવવા માટે ડોમેઇનને સુયોજિત કરો

en: set domain to be paused on restore
gu: પુન:સંગ્રહ પર અટકાવવા માટે ડોમેઇનને સુયોજિત કરો

en: set domain to be running on next start
gu: આગળની શરૂઆત પર ચલાવવા માટે ડોમેઇનને સુયોજિત કરો

en: set domain to be running on restore
gu: પુન:સંગ્રહ પર ચલાવવા માટે ડોમેઇનને સુયોજિત કરો

en: set link state of a virtual interface
gu: વર્ચ્યુઅલ ઇન્ટરફેસની કડી સ્થિતિને સુયોજિત કરો

en: set maximum limit on next boot
gu: નેટ બુટ પર મહત્તમ મર્યાદાને સુયોજિત કરો

en: set maximum tolerable downtime
gu: મહત્તમ સહન કરી શકાય તેવા ડાઉનટાઇમને સુયોજિત કરો

en: setuid or setgid failed
gu: setuid અથવા setgid નિષ્ફળ

en: sgio is only supported for scsi host device
gu: sgio એ ફક્ત scsi યજમાન ઉપકરણ માટે આધારભૂત છે

en: show domain cpu statistics
gu: ડોમેઇન cpu પરિસ્થિતિઓને બતાવો

en: show free memory for all NUMA cells
gu: બધા NUMA સેલ માટે ઉપલબ્ધ મુક્ત મેમરી દર્શાવો

en: show inactive defined XML
gu: અસક્રિય વ્યાખ્યાયિત થયેલ XML ને બતાવો

en: show or set domain's custom XML metadata
gu: ડોમેઇનનાં વૈવિધ્ય XML મેટાડેટાને સુયોજિત અને બતાવો

en: show or set domain's description or title
gu: ડોમેઇનનું વર્ણન અથવા શીર્ષકને સુયોજિત અથવા બતાવો

en: show version
gu: આવૃત્તિ બતાવો

en: show/set scheduler parameters
gu: નિયામક પરિમાણો બતાવો/સુયોજિત કરો

en: shut off
gu: બંધ કરો

en: shutdown
gu: બંધ કરો

en: shutting down
gu: બંધ કરી રહ્યા છે

en: signum value %1$d is out of range
gu: signum કિંમત %1$d સીમાની બહાર છે

en: size > maximum buffer size
gu: માપ > મહત્તમ બફર માપ

en: size must be less than %1$llu
gu: માપ %1$llu કરતા નાનુ હોવુ જ જોઇએ

en: size of the vol, as scaled integer (default bytes)
gu: વોલ્યુમનું માપ, માપાંકિત પૂર્ણાંક તરીકે (મૂળભૂત બાઇટ)

en: skipped non-absolute path
gu: છૂટેલ અચોક્કસ પાથ

en: skipped restricted file
gu: છોડેલ મર્યાદિત ફાઇલ

en: snapshot %1$s disappeared from list
gu: સ્નેપશોટ %1$s યાદીમાંથી દેખાતુ ન હતુ

en: snapshot '%1$s' does not have a parent
gu: સ્નેપશોટ '%1$s' પાસે મુખ્ય નથી

en: snapshot '%1$s' has no parent
gu: સ્નેપશોટ '%1$s' પાસે મુખ્ય નથી

en: snapshot '%1$s' lacks domain '%2$s' rollback info
gu: સ્નેપશોટ '%1$s' ને ડોમેઇન '%2$s' રોલબેક જાણકારીનો અભાવ

en: snapshot information
gu: સ્નેપશોટ જાણકારી

en: snapshot name
gu: સ્નેપશોટ નામ

en: sndbuf must be a positive integer
gu: sndbuf એ હકારાત્મક પૂર્ણાંક કિંમત હોવી જ જોઇએ

en: socketpair failed
gu: socketpair નિષ્ફળ

en: sockpair failed
gu: sockpair નિષ્ફળ

en: source config data format
gu: સ્ત્રોત રૂપરેખાંકન માહિતી બંધારણ

en: source device for underlying storage
gu: અધોરેખા સંગ્રહ માટે સ્ત્રોત ઉપકરણ

en: source for disk '%1$s' is not a regular file; refusing to generate external snapshot name
gu: ડિસ્ક '%1$s' માટે સ્ત્રોત એ નિયમિત ફાઇલ નથી; બહારનાં સ્નેપશોટ નામને પેદા કરવાનું નકારી રહ્યા છે

en: source name for underlying storage
gu: અધોરેખા સંગ્રહ માટે સ્ત્રોત નામ

en: source of network interface
gu: નેટવર્ક ઈન્ટરફેસનો સ્રોત

en: source of the media
gu: મીડિયાનો સ્ત્રોત

en: source path for underlying storage
gu: અધોરેખા સંગ્રહ માટે સ્ત્રોત પાથ

en: source-host for underlying storage
gu: અધોરેખા સંગ્રહ માટે સ્ત્રોત-યજમાન

en: spapr-vio address %1$#llx already in use
gu: spapr-vio સરનામું %1$#llx પહેલેથી વપરાશમાં છે

en: specifying mountpoints is not supported
gu: માઉન્ટબિંદુને સ્પષ્ટ કરવાનું આધારભૂત નથી

en: spice TLS port set in XML configuration, but TLS is disabled in qemu.conf
gu: XML રૂપરેખાંકનમાં સ્પાઇસ TLS પોર્ટ સુયોજન, પરંતુ TLS એ qemu.conf માં નિષ્ક્રિય થયેલ છે

en: spicevmc device type only supports virtio
gu: spicevmc ઉપકરણ પ્રકાર ફક્ત virtio ને આધાર આપે છે

en: start a (previously defined) inactive domain
gu: અસક્રિય ડોમેઈન શરૂ કરો (પહેલાથી વ્યાખ્યાયિત)

en: start a (previously defined) inactive network
gu: અસક્રિય નેટવર્ક શરૂ કરો (પહેલાથી વ્યાખ્યાયિત)

en: start a (previously defined) inactive pool
gu: અસક્રિય pool શરૂ કરો (પહેલાથી વ્યાખ્યાયિત)

en: start a physical host interface (enable it / "if-up")
gu: ભૌતિક યજમાન ઇન્ટરફેસ ને શરૂ કરો (તેને / "if-up" સક્રિય કરો)

en: start a physical host interface.
gu: ભૌતિક યજમાન ઇન્ટરફેસને શરૂ કરો.

en: start cell %1$d out of range (0-%2$d)
gu: વિસ્તારની બહાર (0-%1$d) શેલ %2$d ને શરૂ કરો

en: start_cpu %1$d larger than maximum of %2$d
gu: %1$d નાં મહત્તમ કરતા વધારે start_cpu %2$d

en: started
gu: શરૂ થયેલ

en: stat of '%1$s' failed
gu: નિષ્ફળ થયેલ '%1$s' ની સ્થિતિ

en: stopped, with no saved guests
gu: સંગ્રહ થયેલ મહેમાનો સાથે બંધ થયેલ નથી

en: stopped, with saved guests
gu: સંગ્રહ થયેલ મહેમાનો સાથે બંધ થયેલ છે

en: storage pool '%1$s' is already active
gu: સંગ્રહ pool '%1$s' પહેલાથી જ સક્રિય છે

en: storage pool '%1$s' is not active
gu: સંગ્રહ pool '%1$s' સક્રિય નથી

en: storage pool '%1$s' is still active
gu: સંગ્રહ પુલ '%1$s' હજુ સક્રિય છે

en: storage pool does not support changing of volume capacity
gu: સંગ્રહ  પુલ એ વોલ્યુમ ક્ષમતાને બદલવા આધાર આપતુ નથી

en: storage pool does not support encrypted volumes
gu: સંગ્રહ pool એ એનક્રિપ્ટ થયેલ વોલ્યુમ બનાવવા માટે આધાર આપતુ નથી

en: storage pool does not support vol deletion
gu: સંગ્રહ pool એ vol કાઢી નાંખવા માટે આધાર આપતુ નથી

en: storage pool does not support volume creation
gu: સંગ્રહ  pool એ વોલ્યુમ બનાવવા માટે આધાર આપતુ નથી

en: storage pool does not support volume creation from an existing volume
gu: હાલનાં વોલ્યુમ માંથી સંગ્રહ પુલ એ વોલ્યુમને બનાવવાનું આધાર આપતુ નથી

en: storage pool information
gu: સંગ્રહ pool જાણકારી

en: storage pool is not active
gu: સંગ્રહ pool સક્રિય નથી

en: storage vol already exists
gu: સંગ્રહ vol પહેલેથી હાજર છે

en: storage vol information
gu: સંગ્રહ vol જાણકારી

en: storage volume name '%1$s' already in use.
gu: વોલ્યુમ નામ '%1$s' પહેલેથી જ વપરાશમાં છે.

en: stream aborted with unexpected status %1$d
gu: અનિચ્છનીય પરિસ્થિતિ %1$d સાથે કાઢી નાંખેલ સ્ટ્રીમ

en: stream already has a callback registered
gu: સ્ટ્રીમ પહેલેથી જ કોલબેક રજીસ્ટર થયેલ છે

en: stream does not have a callback registered
gu: સ્ટ્રીમ પાસે કોલબેક રજીસ્ટર થયેલ નથી

en: stream had I/O failure
gu: સ્ટ્રીમ પાસે I/O નિષ્ફળતા હતી

en: stream had unexpected termination
gu: સ્ટ્રીમ નો અનિચ્છનીય રીતે અંત આવ્યો

en: stream is not open
gu: સ્ટ્રીમ એ ખુલ્લો નથી

en: string
gu: શબ્દમાળા

en: string parameter '%1$s' unsupported
gu: શબ્દમાળા પરિમાણ '%1$s' બિનઆધારભૂત છે

en: string parameter name '%2$.*1$s' too long
gu: શબ્દમાળા પરિમાણ નામ '%2$.*1$s' ઘણુ લાંબુ છે

en: subdriver of disk device
gu: ડિસ્ક ઉપકરણનું ઉપડ્રાઈવર

en: suspend a domain
gu: ડોમેઈન અટકાવો

en: suspend a domain gracefully using power management functions
gu: પાવર સંચાલન વિધેયોની મદદથી ડોમેઇનને અટકાવો

en: suspend the host node for a given time duration
gu: આપેલ સમય સમયગાળા માટે યજમાન નોડને અટકાવો

en: sysconf(_SC_OPEN_MAX) failed
gu: sysconf(_SC_OPEN_MAX) નિષ્ફળ

en: system call error
gu: સિસ્ટમ કોલ ભૂલ

en: system:
gu: સિસ્ટમ:

en: take a live snapshot
gu: જીવંત સ્નેપશોટને લો

en: take a screenshot of a current domain console and store it into a file
gu: હાલનાં ડોમેઇન કન્સોલનાં સ્ક્રીનશોટને લો અને ફાઇલમાં તેને સંગ્રહો

en: take snapshot but create no metadata
gu: સ્નેપશોટ લો પરંતુ મેટાડેટા બનાવ્યુ નથી

en: target %1$s already exists
gu: લક્ષ્ય %1$s પહેલેથી અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: target %1$s already exists.
gu: લક્ષ્ય %1$s પહેલેથી અસ્તિત્વમાં છે.

en: target %1$s doesn't exist.
gu: લક્ષ્ય %1$s અસ્તિત્વમાં નથી.

en: target %1$s:%2$d already exists
gu: લક્ષ્ય %1$s:%2$d પહેલેથી અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: target config data type format
gu: રૂપરેખાંકિત માહિતી પ્રકાર બંધારણને લક્ષ્ય કરો

en: target device type
gu: લક્ષ્ય ઉપકરણ પ્રકાર

en: target for underlying storage
gu: અધોરેખા સંગ્રહ માટે લક્ષ્ય

en: target must be 0 for controller fdc
gu: લક્ષ્ય એ નિયંત્રક fdc માટે 0 હોવુ જ જોઇએ

en: target must be 0 for controller model 'lsilogic'
gu: લક્ષ્ય એ નિયંત્રક મોડલ 'lsilogic' માટે 0 હોવુ જ જોઇએ

en: target must be 0 for ide controller
gu: લક્ષ્ય એ નિયંત્રક ide માટે 0 હોવુ જ જોઇએ

en: target network name
gu: લક્ષ્ય નેટવર્ક નામ

en: target of disk device
gu: ડિસ્ક ઉપકરણનું લક્ષ્ય

en: target type must be specified for %1$s device
gu: લક્ષ્ય પ્રકાર એ %1$s ઉપકરણ માટે સ્પષ્ટ થયેલ હોવુ જ જોઇએ

en: template '%1$s' does not exist
gu: ટેમ્પલેટ '%1$s' અસ્તિત્વમાં નથી

en: template does not exist
gu: ટૅમ્પલેટ અસ્તિત્વ ધરાવતુ નથી

en: terminate gracefully
gu: પ્રભાવશીલ રીતે બંધ કરો

en: testOpen: supply a path or use test:///default
gu: testOpen: પાથ પૂરો પાડો અથવા test:///default વાપરો

en: the <forward> 'dev' attribute cannot be used when <address> or <pf> sub-elements are present in network %1$s
gu: <forward> 'dev' ગુણધર્મ વાપરી શકાતુ નથી જ્યારે <address> અથવા <pf> ઉપ-ઘટકો નેટવર્ક %1$s માં હાજર છે

en: the MAC address '%1$s' matches multiple interfaces
gu: MAC સરનામું '%1$s' ઘણા ઇન્ટરફેસને બંધબેસે છે

en: the backing volume if taking a snapshot
gu: બેકીંગ વોલ્યુમ જો સ્નેપશોટને લઇ રહ્યા છે

en: the caller doesn't support keepalive protocol; perhaps it's missing event loop implementation
gu: કોલર keepalive પ્રોટોકોલને આધાર આપતુ નથી; કદાત તે ઘટના લુપ અમલીકરણ ગુમ થયેલ છે

en: the codeset of keycodes, default:linux
gu: કિકોડનો કોડસેટ, મૂળભૂત:linux

en: the default lockspace already exists
gu: મૂળભૂત lockspace પેહેલેથી જ અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: the domain does not have a current snapshot
gu: ડોમેઈન પાસે વર્તમાન સ્નેપશોટ નથી

en: the key code
gu: કી કોડ

en: the process ID
gu: પ્રક્રિયા ID

en: the signal number or name
gu: સંકેત નંબર અથવા નામ

en: the state to restore
gu: પુનઃસંગ્રહની પરિસ્થિતિ

en: the time (in milliseconds) how long the keys will be held
gu: સમય (મિલિસેકંડમાં) કેટલો સમય કીને રાખવામાં આવશે

en: there is already a DNS TXT record with name '%1$s' in network %2$s
gu: નેટવર્ક %1$s માં નામ '%2$s' સાથે ત્યાં પહેલેથી DNS TXT રેકોર્ડ છે

en: there is already at least one DNS HOST record with a matching field in network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s માં બેધબેસતા ક્ષેત્ર સાથે ત્યાં ઓછામાં ઓછુ એક DNS HOST રેકોર્ડ પહેલેથી છે

en: there is already at least one DNS SRV record matching all specified fields in network %1$s
gu: નેટવર્ક %1$s માં બધા સ્પષ્ટ થયેલ ક્ષેત્રોને બંધબેસતો ઓછામાં ઓછો પહેલેથી એક DNS SRV રેકોર્ડ છે

en: there is an existing dhcp host entry in network '%1$s' that matches "<host mac='%2$s' name='%3$s' ip='%4$s'/>"
gu: નેટવર્ક '%1$s' માં ત્યાં dhcp યજમાન નોંધણી અસ્તિત્વમાં છે કે જે "<host mac='%2$s' name='%3$s' ip='%4$s'/>" સાથે બંધબેસે છે

en: there is an existing dhcp range entry in network '%1$s' that matches "<range start='%2$s' end='%3$s'/>"
gu: ત્યાં હાલમાં નેટવર્ક '%1$s' માં dhcp સીમા નોંધણી અસ્તિત્વમાં છે કે જે "<range start='%2$s' end='%3$s'/>" સાથે બંધબેસે છે

en: there is an existing interface entry in network '%1$s' that matches "<interface dev='%2$s'>"
gu: ત્યાં હાલમાં નેટવર્ક '%1$s' માં હાલની ઇન્ટરફેસ નોંધણી છે કે જે  "<interface dev='%2$s'>" ને બંધબેસે છે

en: there is an existing portgroup entry in network '%1$s' that matches "<portgroup name='%2$s'>"
gu: ત્યાં હાલમાં નેટવર્ક '%1$s' માં હાલની portgroup નોંધણી છે કે જે  "<portgroup name='%2$s'>" ને બંધબેસે છે

en: there is another transaction running.
gu: ત્યાં બીજુ પરિવહન ચાલી રહ્યુ છે.

en: this QEMU binary lacks multiple smartcard support
gu: આ QEMU બાઇનરીમાં ઘણા સ્માર્ટકાર્ડ આધારનો અભાવ છે

en: this QEMU binary lacks smartcard host mode support
gu: આ QEMU બાઇનરીમાં સ્માર્ટકાર્ડ યજમાન સ્થિતિ આધારનો અભાવ છે

en: this QEMU binary lacks smartcard passthrough mode support
gu: આ QEMU બાઇનરીમાં સ્માર્ટકાર્ડ પાસથ્રુ સ્થિતિ આધારનો અભાવ છે

en: this disk doesn't support update
gu: આ ડિસ્ક સુધારાને આધાર આપતુ નથી

en: this domain does not have a device to delete snapshots
gu: આ ડોમેઇન પાસે સ્નેપશોટને કાઢવા માટે ઉપકરણ ન હતુ

en: this domain does not have a device to take snapshots
gu: આ ડોમેઇન પાસે સ્નેપશોટને લેવા માટે ઉપકરણ નથી

en: this domain exists already
gu: આ ડોમેઈન પહેલાથી જ હાજર છે

en: this function is not supported by the connection driver
gu: જોડાણ ડ્રાઇવર દ્દારા આ વિધેય આધારભૂત નથી

en: this function is not supported by the connection driver: %1$s
gu: આ વિધેય જોડાણ ડ્રાઇવર દ્દારા આધારભૂત છે: %1$s

en: this network exists already
gu: આ નેટવર્ક પહેલાથી જ હાજર છે

en: this platform is missing dlopen
gu: આ પ્લેટફોર્મ ગુમ થયેલ dlopen છે

en: this qemu doesn't support the rng-egd backend
gu: આ qemu rng-egd બૅકએન્ડને આધાર આપતુ નથી

en: this qemu doesn't support the rng-random backend
gu: આ qemu rng-random બૅકએન્ડને આધાર આપતુ નથી

en: timeout must be positive
gu: સમયસમાપ્તિ હકારાત્મક હોવુ જ જોઇએ

en: timeout seconds. must be positive.
gu: સમયસમાપ્તિ સેકંડ. હકારાત્મક હોવુ જ જોઇએ.

en: timeout, async and block options are exclusive
gu: સમયસમાપ્તિ, અસુમેળ અને બ્લોક વિકલ્પો અનન્ય છે

en: too many NUMA cells: %1$d > %2$d
gu: ઘણા બધા NUMA સેલો: %1$d > %2$d

en: too many disk snapshot requests for domain
gu: ડોમેઇન માટે ઘણી ડિસ્ક સ્નેપશોટ માંગણી

en: too many drivers registered
gu: ઘણા બધા ડ્રાઈવરો રજીસ્ટર થયેલ છે

en: too many drivers registered in %1$s
gu: %1$s માં ઘણા બધા ડ્રાઈવરો રજીસ્ટર થયેલ છે

en: too many keycodes
gu: ઘણાં કીકોડ

en: too many memory stats requested: %1$d > %2$d
gu: ઘણાબધી સૂચિત થયેલ મેમરી સ્થિતિઓ: %1$d > %2$d

en: top '%1$s' in chain for '%2$s' has no backing file
gu: '%1$s' માટે કતારમાં ટોચનાં '%2$s' પાસે બેકીંગ ફાઇલ નથી

en: total I/O operations limit per second
gu: પ્રતિ સેકંડ કુલ I/O ક્રિયા મર્યાદા

en: total and read/write bytes_sec cannot be set at the same time
gu: કુલ અને વાંચન/લખવાનું bytes_sec એ એજ સમયે સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: total and read/write iops_sec cannot be set at the same time
gu: કુલ અને વાંચન/લખવાનું iops_sec એ એજ સમયે સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: total and read/write of bytes_sec cannot be set at the same time
gu: bytes_sec નું કુલ અને વાંચન/લખવાનું એજ સમયે સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: total and read/write of iops_sec cannot be set at the same time
gu: કુલ અને વાંચન/લખવાનું iops_sec એ એજ સમયે સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: total duration of flushes (ns):
gu: ફ્લશ (ns) નો કુલ સમયગાળો:

en: total duration of reads (ns):
gu: વાંચવા (ns) નો કુલ સમયગાળો:

en: total duration of writes (ns):
gu: લખવાનો (ns) કુલ સમયગાળો:

en: transient disks not supported yet
gu: અસ્થાયી ડિસ્ક હજુ આધારભૂત નથી

en: transient domain needs to request run or pause to revert to inactive snapshot
gu: અસ્થાયી ડોમેઇનને અસ્ક્રિય સ્નેપશોટને પાછુ લાવવા માટે ચલાવવા અથવા અટકાવવા સૂચનાની જરૂરિયાત છે

en: transient domains do not have any persistent config
gu: અસ્થાયી ડોમેઇન પાસે કોઇપણ સ્થાયી રૂપરેખાંકન નથી

en: transport methods unix, ssh and ext are not supported under Windows
gu: વિન્ડો નીચે પરિવહન પદ્દતિઓ unix, ssh અને ext આધારભૂત નથી

en: tray is only valid for cdrom and floppy
gu: ટ્રે ફક્ત cdrom અને ફ્લોપી માટે યોગ્ય છે

en: try harder on risky reverts
gu: ઝોખમી રીતે પાછુ લાવવા બહુ જ મહેનત કરવાનો પ્રયત્ન કરો

en: tty console
gu: tty કન્સોલ

en: tunnelled migration
gu: ટનલ થયેલ સ્થળાંતર

en: tunnelled migration failed to read from qemu
gu: qemu માંથી વાંચવા માટે ટનલ થયેલ સ્થળાંતર નિષ્ફળ

en: tunnelled migration requested but NULL stream passed
gu: ટનલ થયેલ સ્થળાંતર સૂચેલ છે પરંતુ NULL સ્ટ્રીમ પસાર થયેલ છે

en: tunnelled offline migration does not make sense
gu: ટનલ થયેલ ઓફલાઇન સ્થળાંતરનો કોઇ મતલબ નથી

en: type of storage pool sources to discover
gu: શોધવા માટે સંગ્રહ પુલ સ્ત્રોતોને પ્રકાર

en: type of storage pool sources to find
gu: શોધવા માટે સંગ્રહ પુલ સ્ત્રોતોનો પ્રકાર

en: type of the pool
gu: pool નો પ્રકાર

en: type of update (add-first, add-last (add), delete, or modify)
gu: સુધારવાનાં પ્રકાર (પહેલાં ઉમેરો, છેલ્લે ઉમેરો (ઉમેરો), કાઢો, અથવા સુધારો)

en: udev_monitor_new_from_netlink returned NULL
gu: udev_monitor_new_from_netlink ને NULL પરત મળેલ છે

en: uid and gid should be mapped both
gu: uid અને gid બંનેનુ માપાંકન થવુ જોઇએ

en: unable to access device %1$s
gu: ઉપકરણ %1$s ને વાપરવાનું અસમર્થ

en: unable to access disk %1$s
gu: ડિસ્ક %1$s ને વાપરવાનું અસમર્થ

en: unable to add SSH host key for host '%1$s': %2$s
gu: યજમાન '%1$s' માટે SSH યજમાન કીને ઉમેરવામાં અસમર્થ : %2$s

en: unable to allocate security context
gu: સુરક્ષા સંદર્ભને ફાળવવાનું અસમર્થ

en: unable to allocate socket security context '%1$s'
gu: સોકેટ સુરક્ષા સંદર્ભ '%1$s' ને ફાળવવામાં અસમર્થ

en: unable to change config on '%1$s' graphics type
gu: '%1$s' ગ્રાફિક પ્રકાર પર રૂપરેખાંકનને બદલવાનું અસમર્થ

en: unable to change config on '%1$s' network type
gu: '%1$s' નેટવર્ક પ્રકાર પર રૂપરેખાંકનને બદલવાનું અસમર્થ

en: unable to clear socket security context '%1$s'
gu: સોકેટ સુરક્ષા સંદર્ભ '%1$s' ને સાફ કરવાનું અસમર્થ

en: unable to close %1$s
gu: %1$s ને બંધ કરવાનુ અસમર્થ

en: unable to close file %1$s
gu: ફાઇલ %1$s ને બંધ કરવાનુ અસમર્થ

en: unable to close pipe
gu: પાઇપને બંધ કરવાનું અસમર્થ

en: unable to connect to server at '%1$s:%2$s'
gu: '%1$s:%2$s' પર સર્વર સાથે જોડવાનું અસમર્થ

en: unable to create hugepage path %1$s
gu: વિશાળપાનાં પાથ %1$s ને બનાવવામાં અસમર્થ

en: unable to create rundir %1$s: %2$s
gu: rundir %1$s બનાવવામાં નિષ્ફળ: %2$s

en: unable to create selinux context for: %1$s
gu: તેની માટે selinux સંદર્ભને બનાવવાનું અસમર્થ: %1$s

en: unable to create socket pair
gu: સોકેટ જોડી બનાવવામાં અસમર્થ

en: unable to determine if snapshot has parent
gu: નક્કી કરવાનું અસમર્થ જો સ્નેપશોટ હાજર હોય

en: unable to execute QEMU agent command '%1$s'
gu: QEMU એજન્ટ આદેશ '%1$s' ને ચલાવવાનું અસમર્થ

en: unable to execute QEMU agent command '%1$s': %2$s
gu: QEMU એજન્ટ આદેશ '%1$s' ને ચલાવવાનું અસમર્થ: %2$s

en: unable to execute QEMU command '%1$s'
gu: QEMU આદેશ '%1$s' ને ચલાવવાનું અસમર્થ

en: unable to execute QEMU command '%1$s': %2$s
gu: QEMU આદેશ '%1$s' ને ચલાવવાનું અસમર્થ: %2$s

en: unable to find valid requested VMware backend '%1$s'
gu: યોગ્ય સૂચિત VMware બેકએન્ડ '%1$s' ને શોધવાનું અસમર્થ

en: unable to fsync %1$s
gu: %1$s ને fsync કરવાનું અસમર્થ

en: unable to generate uuid
gu: uuid ઉત્પન્ન કરવામાં અસમર્થ

en: unable to get PID %1$d security context
gu: PID %1$d સુરક્ષા સંદર્ભ ને મેળવવામાં અસમર્થ

en: unable to get cpu account
gu: cpu ખાતાને મેળવવાનું અસમર્થ

en: unable to get current process context '%1$s'
gu: વર્તમાન પ્રક્રિયા સંદર્ભ '%1$s' ને મેળવવાનું અસમર્થ

en: unable to get monitor count
gu: મોનિટર ગણતરી મેળવવાનું અસમર્થ

en: unable to get node capabilities
gu: નોડ ક્ષમતાઓને મેળવવામાં અસમર્થ

en: unable to get numa affinity
gu: numa ઍફિનીટીને મેળવવાનું અસમર્થ

en: unable to get screen resolution
gu: સ્ક્રીન રિઝોલ્યુશન મેળવવામાં નિષ્ફળતા

en: unable to get selinux context range
gu: selinux સંદર્ભ સીમાને મેળવવાનું અસમર્થ

en: unable to handle monitor type: %1$s
gu: મોનિટર પ્રકારને સંભાળવામાં અસમર્થ: %1$s

en: unable to init mutex
gu: મુટેક્ષને પ્રારંભ કરવાનું અસમર્થ

en: unable to initialize VirtualBox driver API
gu: VirtualBox ડ્રાઇવર API શરૂ કરવામાં અસમર્થ

en: unable to load knownhosts file '%1$s': %2$s
gu: knownhosts ફાઇલ '%1$s' લાવવાનું અસમર્થ: %2$s

en: unable to make terminal raw: console isn't a tty
gu: ટર્મિનલ રૉને બનાવવાનું અસમર્થ: કન્સોલ tty નથી

en: unable to open stream
gu: સ્ટ્રીમને ખોલવાનું અસમર્થ

en: unable to parse URI scheme '%1$s'
gu: URI યોજના '%1$s' ને પદચ્છેદન કરવાનું અસમર્થ

en: unable to parse URI: %1$s
gu: URI નું પદચ્છેદન કરવામાં અસમર્થ: %1$s

en: unable to parse diskspec: %1$s
gu: diskspec નું પદચ્છેદન કરવામાં અસમર્થ: %1$s

en: unable to parse mac address '%1$s'
gu: mac સરનામું '%1$s' ને પદચ્છેદન કરવામાં અસમર્થ

en: unable to parse memspec: %1$s
gu: memspec નું પદચ્છેદન કરવાનું અસમર્થ: %1$s

en: unable to perform snapshot filtering
gu: સ્નેપશોટ ફિલ્ટરીંગને ચલાવવાનું અસમર્થ

en: unable to poll on child
gu: બાળ પર પોલ કરવાનું અસમર્થ

en: unable to read '%1$s'
gu: '%1$s' ને વાંચવાનુ અસમર્થ

en: unable to read child stderr
gu: બાળ stderr ને વાંચવાનુ નિષ્ફળ

en: unable to read child stdout
gu: બાળ stdout ને વાંચવાનુ અસમર્થ

en: unable to read server cert %1$s
gu: સર્વર પ્રમાણપત્ર %1$s ને વાંચવાનુ અસમર્થ

en: unable to read vmware log file
gu: vmware લૉગ ફાઇલને વાંચવામાં અસમર્થ

en: unable to read: %1$s
gu: વાંચવાનુ અસમર્થ: %1$s

en: unable to register monitor events
gu: મોનિટર ઘટકોને રજીસ્ટર કરવામાં નિષ્ફળ

en: unable to save metadata for snapshot %1$s
gu: સ્નેપશોટ %1$s માટે મેટાડેટાને સંગ્રહ કરવાનું અસમર્થ

en: unable to set AppArmor profile '%1$s' for '%2$s'
gu: '%1$s' માટે AppArmor '%2$s' રૂપરેખાને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: unable to set SELinux security context '%1$s' for '%2$s'
gu: '%1$s' માટે SELinux સુરક્ષા સંદર્ભ '%2$s' ને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: unable to set balloon driver collection period
gu: બલુન ડ્રાઇવર સંગ્રહ સમયગાળાને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: unable to set ownership of '%1$s' to %2$d:%3$d
gu: %2$d માં '%1$s' ની માલિકીને સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ:%3$d

en: unable to set ownership of '%1$s' to user %2$d:%3$d
gu: વપરાશકર્તા %2$d માં '%1$s' ની માલિકીને સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ:%3$d

en: unable to set security context '%1$s'
gu: સુરક્ષા સંદર્ભ '%1$s' સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ

en: unable to set security context '%1$s' on '%2$s'
gu: %1$s પર સુરક્ષા સંદર્ભ '%2$s' ને સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ

en: unable to set security context '%1$s' on fd %2$d
gu: સુરક્ષા સંદર્ભ '%1$s' ને fd %2$d પર સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: unable to set security context range '%1$s'
gu: સુરક્ષા સંદર્ભ સીમા '%1$s' ને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: unable to set socket security context '%1$s'
gu: સોકેટ સુરક્ષા સંદર્ભ '%1$s' ને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: unable to set tty attributes: %1$s
gu: tty ગુણધર્મો સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા: %1$s

en: unable to set user and group to '%1$ld:%2$ld' on '%3$s'
gu: '%1$ld:%2$ld' ને '%3$s' પર વપરાશકર્તા અને જૂથને સુયોજિત કરવાનું અસમર્થ

en: unable to stat for disk %1$s: %2$s
gu: ડિસ્ક %1$s માટે આંકડા મેળવવાનું અસમર્થ: %2$s

en: unable to unload already unloaded profile
gu: પહેલેથી અનલોડ રૂપરેખાને અનલોડ કરવાનું અસમર્થ

en: unable to wait for process %1$lld
gu: પ્રક્રિયા %1$lld માટે રાહ જોવાનું અસમર્થ

en: unable to wait on console condition
gu: કન્સોલ શરત પર રાહ જોવાનું અસમર્થ

en: unable to write data to '%1$s'
gu: '%1$s' માં માહિતીને લખવાનું અસમર્થ

en: unable to write to child input
gu: બાળ ઇનપુટમાં લખવાનું અસમર્થ

en: unable write to %1$s
gu: %1$s માં લખવાનું અસમર્થ

en: unbridge a network device
gu: નેટવર્ક ઉપકરણને બ્રિજ કરો નહિં

en: undefine VM on source
gu: સ્ત્રોત પર VM ને અવ્યાખ્યાયિત કરો

en: undefine a domain
gu: ડોમેઈન અવ્યાખ્યાયિત કરો

en: undefine a network filter
gu: નેટવર્ક ફિલ્ટર અવ્યાખ્યાયિત કરો

en: undefine a physical host interface (remove it from configuration)
gu: ભૌતિક યજમાન ઇન્ટરફેસ ને અવ્યાખ્યાયિત કરો (રૂપરેખાંકન માંથી તેને દૂર કરો)

en: undefine a secret
gu: ખાનગીને અવ્યાખ્યાયિત કરો

en: undefine an inactive pool
gu: અસક્રિય pool અવ્યાખ્યાયિત કરો

en: undefine an interface.
gu: ઇન્ટરફેસને અવ્યાખ્યાયિત કરો.

en: undefined hardware architecture
gu: અવ્યાખ્યાયિત થયેલ હાર્ડવેર આર્કિટેક્ચર

en: unexpected %1$s action: %2$d
gu: અનિચ્છનીય %1$s ક્રિયા: %2$d

en: unexpected OpenVZ URI path '%1$s', try openvz:///system
gu: અનિચ્છનીય OpenVZ URI પાથ '%1$s', openvz:///system નો પ્રયત્ન કરો

en: unexpected VMware URI path '%1$s', try vmwareplayer:///session, vmwarews:///session or vmwarefusion:///session
gu: બિનઇચ્છનીય VMware URI પાથ '%1$s', vmwareplayer:///session પ્રયત્ન કરો, vmwarews:///session અથવા vmwarefusion:///session

en: unexpected accessmode %1$d
gu: અનિચ્છનીય accessmode %1$d

en: unexpected address type for fdc disk
gu: fdc ડિસ્ક માટે અનિચ્છનીય સરનામાં પ્રકાર

en: unexpected address type for ide disk
gu: ide ડિસ્ક માટે અનિચ્છનીય સરનામાં પ્રકાર

en: unexpected address type for scsi disk
gu: scsi ડિસ્ક માટે અનિચ્છનીય સરનામાં પ્રકાર

en: unexpected boot device type %1$d
gu: અનિચ્છનીય બુટ ઉપકરણ પ્રકાર %1$d

en: unexpected char device type %1$d
gu: અનિચ્છનીય અક્ષર ઉપકરણ પ્રકાર %1$d

en: unexpected char type %1$d
gu: અનિચ્છનીય અક્ષર પ્રકાર %1$d

en: unexpected chr device type
gu: અનિચ્છનીય chr ઉપકરણ પ્રકાર

en: unexpected code path
gu: અનિચ્છનીય કોડ પાથ

en: unexpected codec type %1$d
gu: અનિચ્છનીય કોડેક પ્રકાર %1$d

en: unexpected controller type %1$d
gu: અનિચ્છનીય નિયંત્રક પ્રકાર %1$d

en: unexpected data '%1$s'
gu: અનિચ્છનીય માહિતી '%1$s'

en: unexpected disk address type %1$s
gu: અનિચ્છનીય ડિસ્ક સરનામાં પ્રકાર %1$s

en: unexpected disk bus %1$d
gu: અનિચ્છનીય ડિસ્ક બસ %1$d

en: unexpected disk device %1$d
gu: અનિચ્છનીય ડિસ્ક ઉપકરણ %1$d

en: unexpected disk type %1$d
gu: અનિચ્છનીય ડિસ્ક પ્રકાર %1$d

en: unexpected disk type %1$s
gu: અનિચ્છનીય ડિસ્ક પ્રકાર %1$s

en: unexpected domain %1$s already exists
gu: અનિચ્છનીય ડોમેઇન %1$s પહેલેથી જ અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: unexpected domain type %1$d
gu: અનિચ્છનીય ડોમેઇન પ્રકાર %1$d

en: unexpected element <%1$s>, expecting <%2$s>, while updating network '%3$s'
gu: અનિચ્છિત ઘટક<%1$s>, ઇચ્છા રાખી રહ્યા છે <%2$s>, જ્યારે નેટવર્ક '%3$s' ને સુધારી રહ્યા હોય

en: unexpected encryption format
gu: અનિચ્છનીય એનક્રિપ્શન બંધારણ

en: unexpected filesystem type %1$d
gu: અનિચ્છનીય ફાઇલસિસ્ટમ પ્રકાર %1$d

en: unexpected hostdev mode %1$d
gu: અનિચ્છનીય hostdev સ્થિતિ %1$d

en: unexpected hostdev type %1$d
gu: અનિચ્છનીય hostdev પ્રકાર %1$d

en: unexpected hub type %1$d
gu: અનિચ્છનીય હબ પ્રકાર %1$d

en: unexpected input bus type %1$d
gu: અનિચ્છનીય ઇનપુટ બસ પ્રકાર %1$d

en: unexpected input type %1$d
gu: અનિચ્છનીય ઇનપુટ પ્રકાર %1$d

en: unexpected interface type %1$d
gu: અનિચ્છનીય ઇન્ટરફેસ પ્રકાર %1$d

en: unexpected iscsi volume name '%1$s'
gu: અનિચ્છનીય iscsi વોલ્યુમ નામ '%1$s'

en: unexpected lifecycle action %1$d
gu: અનિચ્છનીય લાઇફસાયકલ %1$d

en: unexpected memballoon model %1$d
gu: અનિચ્છનીય memballoon મોડલ %1$d

en: unexpected migration status in %1$s
gu: %1$s માં અનિચ્છનીય સ્થળાંતર પરિસ્થિતિ

en: unexpected model type %1$d
gu: અનિચ્છનીય મોડલ પ્રકાર %1$d

en: unexpected net type %1$d
gu: અનિચ્છનીય નેટ પ્રકાર %1$d

en: unexpected number of snapshots < %1$u
gu: સ્નેપશોટની અનિચ્છનીય સંખ્યા < %1$u

en: unexpected number of snapshots > %1$u
gu: સ્નેપશોટની અનિચ્છનીય સંખ્યા < %1$u

en: unexpected pool type
gu: અનિચ્છનીય pool પ્રકાર

en: unexpected problem reading snapshot xml
gu: સ્નેપશોટ xml ને વાંચી રહ્યા હોય ત્યારે અનિચ્છનીય સમસ્યા

en: unexpected protocol type
gu: અનિચ્છનીય પ્રોટોકોલ પ્રકાર

en: unexpected secret usage type %1$d
gu: અનિચ્છનીય ગુપ્તતા વપરાશટ પ્રકાર %1$d

en: unexpected security label type '%1$s'
gu: અનિચ્છનીય સુરક્ષા લેબલ પ્રકાર '%1$s'

en: unexpected smartcard type %1$d
gu: અનિચ્છનીય સ્માર્ટકાર્ડ પ્રકાર %1$d

en: unexpected smbios mode %1$d
gu: અનિચ્છનીય smbios સ્થિતિ %1$d

en: unexpected sound model %1$d
gu: અનિચ્છનીય સાઉન્ડ મોડલ %1$d

en: unexpected source mode %1$d
gu: અનિચ્છનીય સ્ત્રોત સ્થિતિ %1$d

en: unexpected storage mode for '%1$s'
gu: '%1$s' માટે અનિચ્છનીય સંગ્રહ સ્થિતિ

en: unexpected sysinfo type model %1$d
gu: અનિચ્છનીય sysinfo પ્રકાર મોડલ %1$d

en: unexpected type %1$d for field %2$s
gu: અનિચ્છનીય પ્રકાર %1$d એ ક્ષેત્ર %2$s માટે

en: unexpected type for file '%1$s'
gu: ફાઇલ '%1$s' માટે અનિચ્છનીય પ્રકાર

en: unexpected value %1$s for on_crash
gu: on_crash માટે અનિચ્છનીય કિંમત %1$s

en: unexpected value %1$s for on_poweroff
gu: on_poweroff માટે અનિચ્છનીય કિંમત %1$s

en: unexpected value %1$s for on_reboot
gu: on_reboot માટે અનિચ્છનીય કિંમત %1$s

en: unexpected video model %1$d
gu: અનિચ્છનીય વિડિયો મોડલ %1$d

en: unexpected volume encryption secret type
gu: અનિચ્છનીય વોલ્યુમ એનક્રિપ્શન ખાનગી પ્રકાર

en: unexpected watchdog action %1$d
gu: અનિચ્છનીય watchdog ક્રિયા %1$d

en: unexpected watchdog model %1$d
gu: અનિચ્છનીય watchdog મોડલ %1$d

en: unexpected zero/negative length request %1$lld
gu: અનિચ્છનીય શૂન્ય/નકારાત્મક લંબાઇ સૂચના %1$lld

en: unimplemented parameter type %1$d
gu: અમલીકરણ ન થયેલ પરિમાણ પ્રકાર %1$d

en: unknown
gu: અજ્ઞાત

en: unknown %1$s action: %2$s
gu: અજ્ઞાત %1$s ક્રિયા: %2$s

en: unknown CPU register '%1$s'
gu: અજ્ઞાત CPU રજીસ્ટર '%1$s'

en: unknown OS type
gu: અજ્ઞાત OS પ્રકાર

en: unknown OS type %1$s
gu: અજ્ઞાત OS પ્રકાર %1$s

en: unknown SCSI host capability type '%1$s' for '%2$s'
gu: '%1$s' માટે અજ્ઞાત SCSI યજમાન હ ક્ષમતા પ્રકાર '%2$s'

en: unknown address type '%1$s' in network %2$s
gu: નેટવર્ક %1$s માં અજ્ઞાત સરનામાં પ્રકાર '%2$s'

en: unknown architecture: %1$s
gu: અજ્ઞાત આર્કિટેક્ચર: %1$s

en: unknown arp bonding validate %1$s
gu: અજ્ઞાત arp બોન્ડીંગ ચકાસણી %1$s

en: unknown auth type '%1$s'
gu: અજ્ઞાત સત્તાધિકરણ પ્રકાર '%1$s'

en: unknown authentication type %1$s
gu: અજ્ઞાત સત્તાધિકરણ પ્રકાર %1$s

en: unknown backend type '%1$s' for egd
gu: egd માટે અજ્ઞાત બેકઍન્ડ પ્રકાર '%1$s'

en: unknown block IO status: %1$s
gu: અજ્ઞાત બ્લોક IO પરિસ્થિતિ: %1$s

en: unknown bonding mode %1$s
gu: અજ્ઞાત બોન્ડીંગ સ્થિતિ %1$s

en: unknown capability type '%1$d' for '%2$s'
gu: અજ્ઞાત ક્ષમતા પ્રકાર '%1$d' '%2$s' માટે

en: unknown character device type: %1$s
gu: અજ્ઞાત અક્ષર ઉપકરણ પ્રકાર: %1$s

en: unknown chr device type '%1$s'
gu: અજ્ઞતા અક્ષર ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s'

en: unknown chrdev type
gu: અજ્ઞાત chrdev પ્રકાર

en: unknown clock adjustment '%1$s'
gu: અજ્ઞાત ઘડિયાળ ગોઠવણી '%1$s'

en: unknown clock basis '%1$s'
gu: અજ્ઞાત ઘડિયાળ આધાર '%1$s'

en: unknown clock offset '%1$s'
gu: અજ્ઞાત ઘડિયાળ ઓફસેટ '%1$s'

en: unknown codec type '%1$s'
gu: અજ્ઞતા કોડેક પ્રકાર '%1$s'

en: unknown codeset: '%1$s'
gu: અજ્ઞાત કોડસેટ: '%1$s'

en: unknown command: '%1$s'
gu: અજ્ઞાત આદેશ: '%1$s'

en: unknown connected value %1$s
gu: અજ્ઞાત જોડાયેલ કિંમત %1$s

en: unknown device type '%1$s'
gu: અજ્ઞાત ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s'

en: unknown disk snapshot driver '%1$s'
gu: અજ્ઞાત ડિસ્ક સ્નેપશોટ ડ્રાઇવર '%1$s'

en: unknown driver format value '%1$s'
gu: અજ્ઞાત ડ્રાઇવર બંધારણ કિંમત '%1$s'

en: unknown dumpformat '%1$d'
gu: અજ્ઞાત dumpformat '%1$d'

en: unknown error
gu: અજ્ઞાત ભૂલ

en: unknown event type %1$s
gu: અજ્ઞાત ઘટના પ્રકાર %1$s

en: unknown forwarding type '%1$s'
gu: અજ્ઞાત આગળ ધપાવાનો પ્રકાર '%1$s'

en: unknown graphics type %1$s
gu: અજ્ઞાત ગ્રાફિક્સ પ્રકાર %1$s

en: unknown host
gu: અજ્ઞાત યજમાન

en: unknown host %1$s
gu: અજ્ઞાત યજમાન %1$s

en: unknown host device source address type '%1$s'
gu: અજ્ઞાત યજમાન ઉપકરણ સ્ત્રોત સરનામાં પ્રકાર '%1$s'

en: unknown hub device type '%1$s'
gu: અજ્ઞતા હબ ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s'

en: unknown input bus type '%1$s'
gu: અજ્ઞાત ઇનપુટ બસ પ્રકાર '%1$s'

en: unknown input device type '%1$s'
gu: અજ્ઞાત ઇનપુટ ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s'

en: unknown interface link state '%1$s'
gu: અજ્ઞાત ઇન્ટરફેસ કડી સ્થિતિ '%1$s'

en: unknown interface startmode %1$s
gu: અજ્ઞાત ઇન્ટરફેસ શરૂઆતની સ્થિતિ %1$s

en: unknown migration protocol
gu: અજ્ઞાત સ્થળાંતર પ્રોટોકોલ

en: unknown mii bonding carrier %1$s
gu: અજ્ઞાત mii બોન્ડીંગ કેરિયર %1$s

en: unknown option
gu: અજ્ઞાત વિકલ્પ

en: unknown parameter type: %1$d
gu: અજ્ઞાત પરિમાણ પ્રકાર: %1$d

en: unknown partition type
gu: અજ્ઞાત પાર્ટીશન પ્રકાર

en: unknown pool format number %1$d
gu: અજ્ઞાત પુલ બંધારણ નંબર %1$d

en: unknown pool format type %1$s
gu: અજ્ઞાત પુલ બંધારણ પ્રકાર %1$s

en: unknown procedure: %1$d
gu: અજ્ઞાત પ્રક્રિયા: %1$d

en: unknown redirdev bus '%1$s'
gu: અજ્ઞાત redirdev બસ '%1$s'

en: unknown redirdev character device type '%1$s'
gu: અજ્ઞાત redirdev અક્ષર ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s'

en: unknown secret usage type
gu: અજ્ઞાત ગુપ્તતા વપરાશ પ્રકાર

en: unknown secret usage type %1$s
gu: અજ્ઞાત ગુપ્તતા વપરાશ પ્રકાર %1$s

en: unknown smbios mode '%1$s'
gu: અજ્ઞાત smbios સ્થિતિ '%1$s'

en: unknown storage capability type '%1$s' for '%2$s'
gu: '%1$s' માટે અજ્ઞાત સગ્રહ ક્ષમતા પ્રકાર '%2$s'

en: unknown storage pool type %1$s
gu: અજ્ઞાત સગ્રહ પુલ પ્રકાર %1$s

en: unknown storage vol backing store type %1$d
gu: અજ્ઞાત સંગ્રહ vol બેકીંગ સંગ્રહ પ્રકાર %1$d

en: unknown storage vol type %1$d
gu: અજ્ઞાત સગ્રહ vol પ્રકાર %1$d

en: unknown suffix '%1$s'
gu: અજ્ઞાત માપ એકમો '%1$s'

en: unknown target type '%1$s' specified for character device
gu: અક્ષર ઉપકરણ માટે અજ્ઞાત લક્ષ્ય પ્રકાર '%1$s' સ્પષ્ટ થયેલ છે

en: unknown type '%1$s'
gu: અજ્ઞાત પ્રકાર '%1$s'

en: unknown type presented to host for character device: %1$s
gu: અક્ષર ઉપકરણ માટે યજમાનમાં હાજર થયેલ અજ્ઞાત પ્રકાર: %1$s

en: unknown virttype: %1$s
gu: અજ્ઞાત virttype: %1$s

en: unknown virtualport type %1$s
gu: અજ્ઞાત વર્ચ્યુઅલપોર્ટ પ્રકાર %1$s

en: unknown volume encryption format
gu: અજ્ઞાત વોલ્યુમ એનક્રિપ્શન બંધારણ

en: unknown volume encryption format type %1$s
gu: અજ્ઞાત વોલ્યુમ એનક્રિપ્શન બંધારણ પ્રકાર %1$s

en: unknown volume encryption secret type
gu: અજ્ઞાત વોલ્યુમ એનક્રિપ્શન ખાનગી પ્રકાર

en: unknown volume encryption secret type %1$s
gu: અજ્ઞાત વોલ્યુમ એનક્રિપ્શન ખાનગી પ્રકાર %1$s

en: unknown volume format number %1$d
gu: અજ્ઞાત વોલ્યુમ બંધારણ નંબર %1$d

en: unknown volume format type %1$s
gu: અજ્ઞાત વોલ્યુમ બંધારણ પ્રકાર %1$s

en: unlimited
gu: અમર્યાદિત

en: unlink("%1$s")
gu: કડી કરો નહિં("%1$s")

en: unpaused
gu: અટકાવેલ નથી

en: unreachable static route gateway '%1$s' specified for network '%2$s'
gu: નેટવર્ક '%1$s' માટે પહોંચી ન શકાય તેવુ સ્પષ્ટ તયેલ સ્થિર માર્ગ ગેટવે '%2$s'

en: unrecognized command name '%1$s'
gu: બિનઓળખાયેલ આદેશ નામ '%1$s'

en: unrecognized network update command code %1$d
gu: બિનઓળખાયેલ નેટવર્ક સુધારો આદેશ કોડ %1$d

en: unrecognized section name '%1$s'
gu: બિનઓળખાયેલ વિભાગ નામ '%1$s'

en: unspecified error
gu: અસ્પષ્ટ ભૂલ

en: unsupported HyperV Enlightenment feature: %1$s
gu: બિનઆધારભૂત HyperV સ્પષ્ટિકરણ લક્ષણ: %1$s

en: unsupported KVM feature: %1$s
gu: બિનઆધારભૂત KVM લક્ષણ: %1$s

en: unsupported SSH key type
gu: બિનઆધારભૂત SSH કી પ્રકાર

en: unsupported address type '%1$s' in network %2$s
gu: નેટવર્ક %1$s માં બિનઆધારભૂત સરનામાં પ્રકાર '%2$s'

en: unsupported algorithm %1$d
gu: બિનઆધારભૂત અલ્ગોરિધમ %1$d

en: unsupported authentication type %1$d
gu: બિનઆધારિત સત્તાધિકરણ પ્રકાર %1$d

en: unsupported chardev '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત chardev '%1$s'

en: unsupported chr device type '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત chr ઉપકરણ પ્રકાર '%1$s'

en: unsupported clock adjustment='reset'
gu: બિનઆધારભૂત ઘડિયાળ ગોઠવણ= 'રીસેટ'

en: unsupported clock offset '%1$s'
gu: બિનઆધારિત ઘડિયાળ ઓફસેટ '%1$s'

en: unsupported clock offset='%1$s'
gu: બિનઆધારિત ઘડિયાળ ઓફસેટ='%1$s'

en: unsupported config type %1$s
gu: બિનઆધારિત રૂપરેખાંકન પ્રકાર %1$s

en: unsupported configuration
gu: બિનઆધારિત રૂપરેખાંકન

en: unsupported configuration: %1$s
gu: બિનઆધારિત રૂપરેખાંકન: %1$s

en: unsupported console target type %1$s
gu: બિનઆધારભૂત કન્સોલ લક્ષ્ય પ્રકાર %1$s

en: unsupported data type '%1$c' for arg '%2$s'
gu: બિનઆધારભૂત માહિતી પ્રકાર '%1$c' દલીલ '%2$s' માટે

en: unsupported device type in network %1$s interface pool
gu: નેટવર્ક %1$s ઇન્ટરફેસ પુલમાં બિનઆધારભૂત ઉપકરણ પ્રકાર

en: unsupported disk bus '%1$s' with device setup
gu: ઉપકરણ સુયોજન સાથે બિનઆધારિત ડિસ્ક બસ '%1$s'

en: unsupported disk type %1$s
gu: બિનઆધારભૂત ડિસ્ક પ્રકાર %1$s

en: unsupported driver name '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત ડ્રાઇવર નામ '%1$s'

en: unsupported driver name '%1$s' for disk '%2$s'
gu: ડિસ્ક '%1$s' માટે બિનઆધારિત ડ્રાઇવર નામ '%2$s'

en: unsupported dumpformat '%1$s' for this QEMU binary
gu: આ QEMU બાઇનરી માટે બિનઆધારભૂત dumpformat '%1$s'

en: unsupported element '%1$s' of 'origstates'
gu: 'origstates' નું બિનઆધારભૂત ઘટક '%1$s'

en: unsupported event ID %1$d
gu: બિનઆધારભૂત ઘટના ID %1$d

en: unsupported failure action: '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત નિષ્ફળ ક્રિયા: '%1$s'

en: unsupported feature %1$s
gu: બિનઆધારભૂત લક્ષણ %1$s

en: unsupported flags (0x%1$x)
gu: બિનઆધારભૂત ફ્લેગ (0x%1$x)

en: unsupported flags: (0x%1$x)
gu: બિનઆધારભૂત ફ્લેગ: (0x%1$x)

en: unsupported input bus %1$s
gu: બિનઆધારિત ઇનપુટ બસ %1$s

en: unsupported interface type %1$s
gu: બિનઆધારભૂત ઇન્ટરફેસ પ્રકાર %1$s

en: unsupported monitor type '%1$s'
gu: બિનઆધારિત મોનિટર પ્રકાર '%1$s'

en: unsupported option
gu: બિનઆધારભૂત વિકલ્પ

en: unsupported option '%1$s'. See --help.
gu: બિનઆધારભૂત વિકલ્પ '%1$s'. --help જુઓ.

en: unsupported option '-%1$c'. See --help.
gu: બિનઆધારભૂત વિકલ્પ '-%1$c'. --help જુઓ.

en: unsupported pit tickpolicy '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત pit tickpolicy '%1$s'

en: unsupported protocol family '%1$s'
gu: બિનઆધારિત પ્રોટોકોલ કુટુંબ %1$s

en: unsupported protocol type %1$s
gu: બિનઆધારભૂત પ્રોટોકોલ પ્રકાર %1$s

en: unsupported rtc timer tickpolicy '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત rtc ટાઇમર tickpolicy '%1$s'

en: unsupported rtc timer track '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત rtc ટાઇમર ટ્રેક '%1$s'

en: unsupported timer type (name) '%1$s'
gu: બિનઆધારભૂત ટાઇમર પ્રકાર (નામ) '%1$s'

en: unsupported type '%1$s' in interface's <actual> element
gu: ઇન્ટરફેસનાં <actual> ઘટકમાં બિનઆધારભૂત પ્રકાર '%1$s'

en: unsupported volume encryption format %1$d
gu: બિનઆધારિત વોલ્યુમ એનક્રિપ્શન બંધારણ %1$d

en: unterminated number
gu: નહિં તૂટેલ અંક

en: unterminated string
gu: નહિં તૂટેલ શબ્દમાળા

en: update device from an XML file
gu: XML ફાઇલમાંથી ઉપકરણને સુધારો

en: update guest CPU according to host CPU
gu: યજમાન CPU ને અનુસાર મહેમાન CPU ને સુધારો

en: update parts of an existing network's configuration
gu: હાલનાં નેટવર્કનાં રૂપરેખાંકનના ભાગોને સુધારો

en: upload file contents to a volume
gu: વોલ્યુમનાં ફાઇલ સમાવિષ્ટોને અપલોડ કરો

en: usage:
gu: વપરાશ:

en: usb device not found
gu: usb ઉપકરણ મળ્યુ નથી

en: usb-hub not supported by QEMU binary
gu: QEMU બાઇનરી દ્દારા usb-hub આધારભૂત નથી

en: usb-serial requires address of usb type
gu: usb-serial ને usb પ્રકારનાં સરનામાની જરૂરિયાત છે

en: use an editor to change the metadata
gu: મેટાડેટાને બદલવા માટે સંપાદકને વાપરો

en: use backing file of top as base
gu: મૂળભૂત તરીકે ટોચની બેકીંગ ફાઇલને વાપરો

en: use capacity as a delta to current size, rather than the new size
gu: વર્તમાન માપમાં ડેલ્ટા તરીકે ક્ષમતાને વાપરો, નવું માપ કરતા

en: use multifunction pci under specified address
gu: સ્પષ્ટ થયેલ સરનામાં હેઠળ multifunction pci ને વાપરો

en: use virDomainMigrateToURI3 for peer-to-peer migration
gu: પિઅર-થી-પિઅર સ્થળાંતર માટે virDomainMigrateToURI3 ને વાપરો

en: user
gu: વપરાશકર્તા

en: user:
gu: વપરાશકર્તા:

en: using unix socket and remote server '%1$s' is not supported.
gu: unix સોકેટ અને દૂરસ્થ સર્વર '%1$s' ને વાપરવાનું  આધારભૂત નથી.

en: uuidstr in %1$s must be a valid UUID
gu: %1$s માં uuidstr એ યોગ્ય UUID હોવુ જ જોઇએ

en: vCPU count exceeds maximum: %1$d > %2$d
gu: vCPU ગણતરી મહત્તમ કરતા વધારે છે: %1$d > %2$d

en: vCPU map buffer length exceeds maximum: %1$d > %2$d
gu: vCPU મેપ બફર લંબાઇ મહત્તમ કરતા વધારે છે: %1$d > %2$d

en: value for 'ram' must be less than '%1$u'
gu: 'ram' માટે કિંમત '%1$u' કરતા ઓછી જ હોવી જોઇએ

en: value for 'vram' must be less than '%1$u'
gu: 'vram' માટે કિંમત '%1$u' કરતા ઓછી જ હોવી જોઇએ

en: value for typeid out of range
gu: સીમા ની બહાર typeid માટે કિંમત

en: value of '%1$s' is out of range [%2$lld, %3$lld]
gu: '%1$s' ની કિંમત સીમાની બહાર છે [%2$lld, %3$lld]

en: value of managerid out of range
gu: સીમા ની બહાર managerid ની કિંમત

en: value of typeidversion out of range
gu: સીમા ની બહાર typeidversion ની કિંમત

en: value too large: %1$llu%2$s
gu: કિંમત ઘણી લાંબી છે: %1$llu%2$s

en: vcpu number
gu: vcpu નંબર

en: vendor id is invalid
gu: વિક્રેતા id અયોગ્ય છે

en: vendor_id must be exactly %1$d characters long
gu: vendor_id ઓછામાં ઓછો %1$d અક્ષરો લાંબા હોવા જોઇએ

en: version mismatch (actual %1$x, expected %2$x)
gu: આવૃત્તિ અસંતુલન (વાસ્તવિક %1$x, અપેક્ષિત %2$x)

en: version parsing error
gu: આવૃત્તિ પદચ્છેદન ભૂલ

en: vhost-net is not supported with this QEMU binary
gu: vhost-net એ આ QEMU બાઇનરી સાથે આધારભૂત નથી

en: vhost-net is only supported for virtio network interfaces
gu: vhost-net એ ફક્ત virtio નેટવર્ક ઇન્ટરફેસ માટે આધારભૂત નથી

en: vhost-net was requested for an interface, but is unavailable
gu: vhost-net એ ઇન્ટરફેસ માટે માંગણી થયેલ હતુ, પરંતુ બિનઉપલબ્ધ છે

en: vhost-user type '%1$s' not supported
gu: vhost-user પ્રકાર '%1$s' આધારભૂત નથી

en: virDirCreate is not implemented for WIN32
gu: virDirCreate નું WIN32 માટે અમલીકરણ થયેલ નથી

en: virDomainGetXMLDesc with secure flag
gu: સુરક્ષા ફ્લેગ સાથે virDomainGetXMLDesc

en: virDomainSnapshotGetXMLDesc with secure flag
gu: સુરક્ષા ફ્લેગ સાથે virDomainSnapshotGetXMLDesc

en: virFileOpenAs is not implemented for WIN32
gu: virFileOpenAs નું WIN32 માટે અમલીકરણ થયેલ નથી

en: virFileWrapperFd unsupported on this platform
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર બિનઆધારભૂત virFileWrapperFd

en: virGetGroupID is not available
gu: virGetGroupID ઉપલબ્ધ નથી

en: virGetGroupName is not available
gu: virGetGroupName ઉપલબ્ધ નથી

en: virGetUserDirectory is not available
gu: virGetUserDirectory ઉપલબ્ધ નથી

en: virGetUserID is not available
gu: virGetUserID ઉપલબ્ધ નથી

en: virGetUserName is not available
gu: virGetUserName ઉપલબ્ધ નથી

en: virInterfaceDefFormat missing interface name
gu: virInterfaceDefFormat ગેરહાજર ઇન્ટરફેસ નામ

en: virInterfaceDefFormat unknown startmode
gu: virInterfaceDefFormat અજ્ઞાત startmode

en: virNWFilterDHCPSnoopReq ifname map failed on interface "%1$s" key "%2$s"
gu: virNWFilterDHCPSnoopReq ifname મેપ ઇન્ટરફેસ "%1$s" કી "%2$s" પર નિષ્ફળ

en: virNWFilterDHCPSnoopReq req add failed on interface "%1$s" ifkey "%2$s"
gu: virNWFilterDHCPSnoopReq req ઇન્ટરફેસ "%1$s" ifkey "%2$s" પર ઉમેરવાનું નિષ્ફળ.

en: virNWFilterDHCPSnoopReq virThreadCreate failed on interface '%1$s'
gu: virNWFilterDHCPSnoopReq virThreadCreate ઇન્ટરફેસ '%1$s' પર નિષ્ફળ

en: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad lease file line %1$d corrupt
gu: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad લીઝ ફાઇલ લાઇન %1$d ભંગાણ

en: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad req add failed on interface "%1$s"
gu: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad req ને ઇન્ટરફેસ "%1$s" પર ઉમેરવાનું નિષ્ફળ

en: virNWFilterSnoopListDel failed
gu: virNWFilterSnoopListDel નિષ્ફળ

en: virNWFilterSnoopReqNew called with invalid key "%1$s" (%2$zu)
gu: અયોગ્ય કી "%1$s" (%2$zu) સાથે virNWFilterSnoopReqNew કહેવાય છે

en: virSetUIDGID is not available
gu: virSetUIDGID ઉપલબ્ધ નથી

en: virVMXContext has no formatFileName function set
gu: virVMXContext પાસે formatFileName વિધેય સુયોજન નથી

en: virVMXContext has no parseFileName function set
gu: virVMXContext પાસે parseFileName વિધેય સુયોજન નથી

en: virtio serial device has invalid address type
gu: virtio શ્રેણી ઉપકરણ પાસે અયોગ્ય સરનામાં પ્રકાર છે

en: virtualport type %1$s is currently not supported on interfaces of type hostdev
gu: virtualport પ્રકાર %1$s હાલમાં hostdev પ્રકારનાં ઇન્ટરફેસો પર આધારભૂત નથી

en: vlan can only be set for SR-IOV VFs, but %1$s is not a VF
gu: vlan ફક્ત SR-IOV VFs માટે સુયોજિત છે, પરંતુ %1$s VF નથી

en: vlan interface misses name attribute
gu: vlan ઇન્ટરફેસ એ નામ ગુણધર્મને ગુમ કરે છે

en: vlan interface misses the tag attribute
gu: vlan ઇન્ટરફેસ ટેગ ગુણધર્મને ગુમ કરે છે

en: vlan interface misses the vlan element
gu: vlan ઇન્ટરફેસ vlan ઘટકને ગુમ કરે છે

en: vlan misses the tag name
gu: vlan એ ટેગ નામ ને ગુમ કરે છે

en: vlan trunking is not supported by SR-IOV network devices
gu: vlan ટ્રન્કીંગ SR-IOV નેટવર્ક ઉપકરણો દ્દારા આધારભૂત નથી

en: vmplayer does not support libvirt suspend/resume (vmware pause/unpause) operation
gu: vmplayer એ libvirt અટકાવવુ/પુન:પ્રાપ્ત કરવાને આધાર આપતુ નથી (vmware અટકાવો/અટકાવો નહિં) ક્રિયા

en: vmrun utility is missing
gu: vmrun ઉપયોગિતા ગુમ થયેલ છે

en: vnc display
gu: vnc ડિસ્પ્લે

en: vol information in XML
gu: XML માં vol જાણકારી

en: vol name, key or path
gu: vol નામ, કી અથવા પાથ

en: volume '%1$s' is still being allocated.
gu: વોલ્યુમ '%1$s' હજુ પણ ફાળવેલ છે.

en: volume '%1$s' is still in use.
gu: વોલ્યુમ '%1$s' એ હજુ વપરાશમાં છે.

en: volume key or path
gu: વોલ્યુમ કી અથવા પાથ

en: volume name or key
gu: વોલ્યુમ નામ અથવા કી

en: volume name or path
gu: વોલ્યુમ નામ અથવા પાથ

en: volume offset to download from
gu: તેમાંથી ડાઉનલોડ કરવા માટે વોલ્યુમ ઓફસેટ

en: volume offset to upload to
gu: તેમાં અપલોડ કરવા માટે વોલ્યુમ ઓફસેટ

en: volume target path '%1$s' already exists
gu: વોલ્યુમ લક્ષ્ય પાથ '%1$s' પહેલેથી અસ્તિત્વમાં છે

en: volume usage specified, but volume path is missing
gu: વોલ્યુમ વપરાશ સ્પષ્ટ થયેલ છે, પરંતુ વોલ્યુમ પાથ ગુમ થયેલ છે

en: vport operation '%1$s' is not supported for host%2$d
gu: vport ક્રિયા '%1$s' એ host%2$d માટે આધારભૂત નથી

en: wait for job to finish
gu: સમાપ્ત કરવા માટે જૉબ માટે રાહ જુઓ

en: wait for job to reach mirroring phase
gu: મીરરીંગ તબક્કા સુધી પહોંચવા જોબ માટે રાહ જુઓ

en: wakeup a domain from pmsuspended state
gu: pmsuspended સ્થિતિમાંથી ડોમેઇનને ઝગાડો

en: warning
gu: ચેતવણી

en: weight for XEN_CREDIT
gu: XEN_CREDIT માટે મૂલ્ય

en: where to dump the core
gu: મૂળને ક્યાં ડમ્પ કરવું

en: where to save the data
gu: માહિતીને ક્યાં સંગ્રહવી

en: where to store the screenshot
gu: સ્ક્રીનશોટને ક્યાં સંગ્રહવો છે

en: which mount point to trim
gu: ટ્રીમ કરવા માટે ક્યું માઉન્ટ પોઇંટ છે

en: which parent object to search through
gu: શોધવા માટે ક્યો મુખ્ય ઑબ્જેક્ટ છે

en: which section of network configuration to update
gu: સુધારવા માટે ક્યો નેટવર્ક રૂપરેખાંકનનો ભાગ છે

en: wipe a vol
gu: vol ને કાઢી નાંખો

en: wipe data on the removed volumes
gu: દૂર થયેલ વોલ્યુમો પર માહિતી ભૂંસો

en: wiping algorithm %1$d not supported
gu: wiping અલ્ગોરિધમ %1$d આધારભૂત નથી

en: with --from, list all descendants
gu: --from સાથે, બધા વંશજોની યાદી

en: with --wait, abort if pull exceeds timeout (in seconds)
gu: --wait સાથે, કાઢો જો પુલ સમયસમાપ્તિને ઓળંગે (સેકંડમાં)

en: with --wait, display the progress
gu: --wait સાથે, પ્રગતિ દર્શાવો

en: with --wait, don't wait for cancel to finish
gu: --wait સાથે, સમાપ્ત કરવા રદ કરવા રાહ જોવો નહિં

en: with redefine, set current snapshot
gu: પુન:વ્યાખ્યાયિત સાથે, હાલનાં સ્નેપશોટને સુયોજિત કરો

en: write I/O operations limit per second
gu: પ્રતિ સેકંડ લખવાની I/O ક્રિયાઓ

en: write failed: %1$s
gu: લખવાનું નિષ્ફળ: %1$s

en: write: %1$s: failed to write to temporary file: %2$s
gu: લખો: %1$s: કામચલાઉ ફાઇલને લખવામાં નિષ્ફળ: %2$s

en: wwn of disk device
gu: ડિસ્ક ઉપકરણનું wwn

en: xen bus does not support %1$s input device
gu: xen bus %1$s ઇનપુટ ઉપકરણ ને આધાર આપતુ નથી

en: xml data file to export from
gu: માંથી નિકાસ કરવા માટે xml માહિતી ફાઇલ

en: xml modification unsupported
gu: xml બદલાવ બિનઆધારભૂત

en: xsd:dateTime value '%1$s' has unexpected format
gu: xsd:dateTime કિંમત '%1$s' પાસે અનિચ્છનીય બંધારણ છે

en: y - yes, start editor again
gu: y - હાં, ફરી સંપાદકને શરૂ કરો

en: yes
gu: હા
